บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2130 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 22/09/2562

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0 - 1 ซีเอ ฮูราแคน 0-0
03:45 ซาน ลอเรนโซ่ 0 - 2 โบคา จูเนียร์ส 0-1
06:00 แอดเลติโก ทูคูแมน 0 - 1 อินดิเพนเดนเต้ 0-0
21:00 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 2 - 0 อัลโดซิวี 1-0
23:15 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0 - 2 บานฟิลด์ 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 ออสเตรียเวียนนา 2 - 0 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-0
19:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0 - 2 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-0
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2 - 2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2-1

ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1 - 2 ฟลาเมงโก 1-1
05:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2 - 1 บาเฮีย บีเอ 1-0
07:00 ซานโตส 0 - 3 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-0
21:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1 - 0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:00 รอแยล อันท์เวิร์พ 3 - 1 เซอร์เคอร์ บรูซ 1-1
01:00 วาสแลนด์ บีเวเรน 1 - 1 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-1
01:30 ราซิ่ง เกงค์ 3 - 1 ออสเทนเด้ 2-1
19:30 สตองดาร์ด ลีแอช 3 - 0 เคเอเอส ยูเปน 2-0
22:59 คลับบรูซ 2 - 1 อันเดอร์เลชท์ 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 4 - 4 ซาเกลบี้ ลูบิน 2-2
17:30 วิสล่า พล็อค 2 - 1 วิสล่า คราคอฟ 1-1
20:00 โปกอน เซซิน 1 - 1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-0
22:30 คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 2 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

17:00 โฮโบร 1 - 1 ซอนเดอร์ไจสกี 0-1
19:00 ซิลเคบอร์ก 2 - 3 ลิงบี้ 2-1
19:00 นอร์ดเจลแลนด์ 2 - 1 อัลบอร์ก 2-0
21:00 เอสเบิร์ก 3 - 1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2-1
22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0 - 0 มิดทิลแลนด์ 0-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
2 - 1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
22:59
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
2 - 2
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

16:00 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 1 - 0 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 0-0
16:00 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 0 - 2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 0-1
18:30 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 4 - 0 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 2-0
18:30 ดินาโม เดรสเดน 2 - 1 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-1
18:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1 - 1 ซังค์ เพาลี 1-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:30 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2 - 3 โลโคโมทีฟ มอสโก 0-1
18:00 ดินาโม มอสโก 2 - 3 เอฟเค โซชิ 0-1
20:30 อาร์เซน่อล ตูล่า 1 - 1 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-0
22:59 ซีเอสเคเอ มอสโก 3 - 2 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 3-0

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00 บอร์กโดซ์ 2 - 2 แบรสต์ 1-2
01:00 เม็ตซ์ 1 - 2 อาเมียงส์ 0-1
01:00
นีซ
2 - 1
ดิฌง
01:00 นีมส์ 1 - 0 ตูลูส 1-0
01:00
แร็งส์
0 - 0
โมนาโก
20:00 แรนส์ 1 - 1 ลีลล์ 0-0
22:00 อองเช่ร์ 4 - 1 แซงต์ เอเตียน 0-1

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0 - 1 คูพีเอส 0-0
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ 1 - 0 อินเตอร์ ตูร์คู 0-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

15:00 อินชอนยูไนเต็ด 1 - 1 แดกู เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:45 วิลเล่ม ทเว 1 - 0 วีวีวี เวนโล 1-0
00:45 โกรนิงเก้น 2 - 0 พีอีซี ซโวลล์ 1-0
01:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม 4 - 2 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0-1
17:15 เอสซี ฮีเรนวีน 1 - 1 อูเทร็คท์ 1-1
19:30
เอ็มเมน
3 - 3
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
21:45 เอดีโอ เดน ฮาก 0 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ 0-0
21:45
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
1 - 1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

00:45 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0 - 2 เอฟซี ออสส์ 0-1

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:55 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 3 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-1
04:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1 - 1 โคลัมบัส ครูว์ 0-1
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 0 - 0 ชิคาโก ไฟร์ 0-0
06:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 0 - 0 รีล ซอลต์ เลค 0-0
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ 2 - 3 โคโลราโด ราปิดส์ 2-1
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม 2 - 1 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-1
09:30 แอลเอ กาแลกซี่ 2 - 1 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-0
09:30 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1 - 1 โตรอนโต้ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล 1 - 1 โบโด กลิมท์ 1-0
22:59 วาเลเรนก้า 0 - 4 ไวกิ้ง เอฟเค 0-2
22:59 ลีลล์สตรอม 1 - 1 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1-0
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล 0 - 1 สตรอมก็อดเซ็ท 0-0
22:59 ออด เกรนแลนด์ 3 - 0 ชาร์ปบอร์ก 08 2-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:00 เบเลเนนส์ 0 - 2 ริโอ อาฟ 0-1
02:30 โมไรเรนเซ่ 1 - 2 เบนฟิก้า 0-0
21:30 กิล วิเซนเต้ 0 - 0 เบาวิสต้า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ฮัมมาร์บี้ 2 - 1 เอไอเค โซลน่า 1-0
22:30 เอล์ฟส์บอร์ก 0 - 3 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-0
22:30 เฮลซิงบอร์ก 2 - 1 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 1 - 3 เอฟซี ซิยง 1-1
00:00 เซนต์ กัลเลน 3 - 1 เซอร์เวตต์ 2-0
21:00 เอฟซี ซูริค 2 - 0 เอฟซี ธูน 1-0
21:00 ลูกาโน 1 - 1 ลูเซิร์น 1-1
21:00 ยัง บอยส์ 1 - 1 บาเซิ่ล 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:15 เซนต์ จอห์นสโตน 0 - 4 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-0
19:00
เซลติก
3 - 1
คิลมาร์น็อค
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 1 - 2 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00
เฟเนร์บาห์เช่
2 - 1
อันคารากูคู
18:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1 - 2 กาเซียนเท็ป B.B. 0-2
20:30 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1 - 1 อลันยาสปอร์ 1-0
22:59 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1 - 1 กาลาตาซาราย 0-1

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

02:00
กรานาดา ซีเอฟ
2 - 0
บาร์เซโลน่า
17:00
เกตาเฟ่
4 - 2
มายอร์ก้า
19:00
เอสปันญ่อล
1 - 3
เรอัล โซเซียดาด
21:00
บาเลนเซีย
1 - 1
เลกาเนส
23:30
แอธเลติก บิลเบา
2 - 0
อลาเบส

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

00:00 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0 - 1 เออีเค เอเธนส์ 0-0
19:00 เออีแอล ลาริซ่า 3 - 0 สโกดา ซานธี 1-0
22:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2 - 2 อาริส ซาโลนิก้า 1-1
23:30 เลเมีย 1 - 1 พานิโอนิออส 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

01:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 1 - 1 อัลเมเรีย 0-0
01:30 อัลบาเซเต้ 1 - 0 มาลาก้า 0-0
17:00 พอนเฟร์ราดิน่า 2 - 1 เรอัล โอเบียโด 0-0
21:00 คิโรน่า 1 - 0 ลาส พัลมาส 0-0
22:59 นูมานเซีย 1 - 1 เอลเช่ 1-1
22:59 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45
เอซี มิลาน
0 - 2
อินเตอร์ มิลาน
17:30
ซัสเซาโล่
3 - 0
สปอล
20:00
โบโลญญ่า
1 - 2
เอเอส โรม่า
20:00
เลชเช่
1 - 4
นาโปลี
20:00
ซามพ์โดเรีย
1 - 0
โตริโน่
22:59
อตาลันต้า(N)
2 - 2
ฟิออเรนติน่า

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00
คริสตัล พาเลซ
1 - 1
วูล์ฟแฮมป์ตัน
20:00
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
2 - 0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:30
อาร์เซน่อล
3 - 2
แอสตัน วิลล่า
22:30
เชลซี
1 - 2
ลิเวอร์พูล

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 4 - 2 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-2

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

07:10 ดีทรอยต์ ซิตี้ 1 - 1 นิวยอร์ก คอสมอส 0-0
09:00 Daman Diu 0 - 1 มหาราษฏระ 0-0
09:00 คุชราต 1 - 7 Services 1-4
15:00 Thiella Ag Dimitriou 0 - 2 Aetos Koridallou 0-1
15:00 AO Piraeus 0 - 4 Dias Koridalou 0-2
18:05 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซ 1 - 3 IF Limhamn Bunkeflo U19 0-1
20:00 ซีดี คอสต้า โด ซอล 4 - 1 Incomati Xinavane 2-0
21:00 Nacional PR U23 2 - 0 AA Batel U23 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 เทียนจิน เทียนไห่ 0 - 3 ปักกิ่ง กั๋วอัน 0-2
18:35 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 2 - 1 เหอหนาน เจี้ยนเย้ 1-0
19:00 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 0 - 1 หวูฮั่น ซอลล์ 0-0

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ชางชุน ย่าไท่ 1 - 1 คิงดัว หวางยัง 1-1
18:30 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 2 - 4 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 1-3
18:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 0 - 1 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

21:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 5 - 2 Soham Town Rangers 0-0
21:00 Biggleswade FC 1 - 3 เชิร์ทซีย์ ทาวน์ 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:30 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0 - 2 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-0
00:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1 - 0 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-0
22:59 ฮาโปเอล รานาน่า 1 - 1 แอชดอด เอ็มเอส 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-1
21:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0 - 5 ดินาโม เคียฟ 0-3
23:30 โคลอส โคซาลิฟก้า 1 - 1 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

45+วินาที เอ็นเค นาฟต้า 0 - 0 Jadran Dekani -
21:00 บรดา 3 - 2 Jadran Dekani 2-2

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:00 อารัว 3 - 1 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 2-1
21:00 วาดุซ 1 - 2 ลัวซานนี สปอร์ท 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1 - 0 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 0-0
20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0 - 2 บรอมมาปอจคาร์น่า 0-0
22:30 ฮาล์มสตัด 3 - 0 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ฮามคาม 4 - 0 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2-0
20:00 เอฟเค เจิร์ฟ 1 - 0 ทรอมส์ดาเลน 1-0
20:00 เนสท์ โซตรา 2 - 1 สคีด ออสโล 2-1
20:00 สตรอมเมน 2 - 0 ซองน์ดาล 0-0
20:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 3 - 3 ซานเดฟยอร์ด 1-2
22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค 3 - 1 โนท็อดเด้น เอฟเค 1-1
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 3 - 1 รัวฟอส 1-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 3 - 2 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-1
21:30 โบโตซานี่ 0 - 3 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-2

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:45 นาเอสเวด 2 - 2 วีบรอก 1-1
19:00 เฟรเดอริเซีย 1 - 2 เฟรมัด อเมเจอร์ 0-2
19:05 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0 - 3 เวนด์ซีเซล 0-2
20:00 โคลดิ้ง 4 - 2 สคีฟซ์ ไอเค 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

01:00 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0 - 3 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0-1
15:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0 - 0 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

01:00 แมควา ซาแบค 0 - 1 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-0
01:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1 - 2 เอฟเค วอซโดวัค 0-0
22:59 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 - 0 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

18:00 กิริซันสปอร์ 1 - 1 คารากูมรัค 0-0
20:30 เอสคิเซไฮสปอร์ 3 - 0 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 0-0
22:59 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 ฮาเตย์สปอร์ 2-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 สลาเวีย โซเฟีย 0 - 2 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-0
21:45 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 3 - 0 เบโร่ สตารา ซากอร่า 2-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

00:00 นิตร้า 0 - 2 ซีมปิน ไมชาโลวี 0-0
00:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2 - 1 Sokol Dolna Zdana 1-0
00:00 เอสเคเอฟซีเรด 0 - 0 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0-0
22:59 เทรนซิน 2 - 4 สโลวาน บราติสลาวา 1-2

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 วาร์เท็กซ์ 1 - 0 ดินาโม ซาเกร็บ 0-0
21:30 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 3 - 1 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1 - 0 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

22:00 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1 - 2 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0 - 3 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-2
20:30 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 - 0 บานิค ออสตราว่า 1-0
22:59 สปาร์ตาปราก 0 - 3 สลาเวีย ปราก 0-1

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:30 เวสเตอร์โล 1 - 2 แซงต์ กิลลุส 1-2
21:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 1 - 0 เควีเอสเค ลอมเมล 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 4 - 1 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 3-0
01:45 โคห์บ รัมเบลอ 1 - 3 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1-1
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 1 - 2 คาร์บินทารี เอฟซี 0-0
01:45 แอธโลน ทาวน์ 2 - 2 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 0-1
01:45 เชลบอร์น 7 - 0 ลิเมอริค เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

05:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 2 - 3 ซานโตส ลากูน่า 2-2
05:00 เนกาซ่า 2 - 4 คลับ เลออน 0-1
05:00 มอนเทอร์เรย์ 3 - 2 พูอีบลา 2-0
07:00 ปาชูก้า 4 - 1 คลับ ตีฮัวนา 3-0
09:00 คลับ อเมริกา 2 - 2 กัวเรตาโร่ เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

01:45 ปิสโทลเซ่ 1 - 1 โคโม 1-0
01:45 เชเซน่า 1 - 1 ปิอาเชนซา 0-1
01:45 โมเดน่า 1 - 1 เฟอรัลพิซาโล 1-1
20:00 เอซี โมโนโปลี 4 - 2 คาตาเนีย 1-1
20:00 AZ Picerno ASD 1 - 1 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 0-1
20:00 ไรติ 1 - 1 โปเทนซ่า 1-0
20:00 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 1 - 2 แตร์นาน่า 0-1
20:00 วิเทอเบเซ่ 2 - 1 คาตันซาโร่ 2-0
20:00 อาเรสโซ่ 0 - 1 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
20:00 US Pianese 0 - 1 อาเลซซานเดรีย 0-1
20:00 เรนาเต้ เอซี 2 - 0 โอลเบีย 0-0
20:00 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0 - 1 โปร ปาเทรีย 0-0
20:00 เฟอร์มาน่า 1 - 1 แซมเบเนเดทเซ่ 1-1
20:00 กุบบิโอ 0 - 3 วิเชนซ่า 0-2
20:00 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 3 - 2 ตริเอสติน่า 3-1
20:00 วิส เปซาโร 0 - 2 ปาโดวา 0-1
22:30 อเวลลิโน่ 0 - 1 บิสเซลเย 1913 0-0
22:30 เรจจิน่า 2 - 0 วิโบเนเซ่ 1-0
22:30 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1 - 0 บารี 0-0
22:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 1 - 1 ปอนเทเดร่า 0-0
22:30 เลชโก้ 0 - 3 มอนซ่า 1912 0-1
22:30 โนวาร่า 0 - 0 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 0-0
22:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 0 - 0 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี คัพ

00:00 DEAC 0 - 0 ชัควารี่ ทีเค 0-0
20:00 THSE Szabadkikoto 0 - 1 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 0-1
20:00 Nadasd 0 - 9 โซลอคซาร์ 0-4
20:00 เคิร์ต 0 - 1 วาซาส 0-0
20:00 Pilisi LK 0 - 1 วาร์ดา เซ 0-0
20:00 ESMTK 1 - 3 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 1-2
20:00 ทาคโซนี เอสอี 0 - 2 ไนเรกิฮาซา 0-1
20:00 Torokszentmiklos FC 0 - 5 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 0-1
20:00 Gyongyos 0 - 3 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0-0
20:00 Sauer Vohi 8 - 2 Siklos 5-1
20:00 Gonyu SE 0 - 2 BKV Elore 0-0
20:00 โมโนริ เอสอี 2 - 0 โกมาโรม วีเอสอี 2-0
20:00 Senyo Carnifex 3 - 2 จาสซ์เบอร์เอ็นยี่ 0-2
20:00 Sarisapi Banyasz SE 0 - 5 Rakosmenti KSK 0-1
20:00 Viadukt SE-Biatorbagy 0 - 1 Dunaujvaros 0-1
20:00 Swahiejesh 0 - 6 คาซิงบาร์ซิคา 0-2
20:00 Gaskiar 1 - 0 มาโกะ 1-0
20:00 Vaz Val 1 - 9 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 1-3
20:00 Olajmunkas SE 1 - 5 Sarbogard 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:15 ไลซอส 1 - 0 เอสแอล เบนฟิก้า บี 0-0
22:00 โควา พีดาเด้ 0 - 1 คาซ่า เพีย เอซี 0-0
22:00 ซีดี มาฟรา 1 - 1 วาร์ซิม 1-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 เออีเอล ลิมาสซอล 1 - 0 โดซ่า คาโตโกเปีย 0-0
22:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 2 - 0 เออีพี ปาฟอส 1-0
22:59 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 2 - 0 เนีย ซาลามิส 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

21:00 เอชเค โคปาโวกค์ 1 - 1 อัคราเนส 0-0
21:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 2 - 3 เคเอ อคูเรย์รี่ 0-1
21:00 ฟีลเคียร์ 1 - 4 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 0-0
21:00 กรินดาวิค 2 - 2 วาลูร์ เรย์ยาวิค 1-1
21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 1 - 1 เบรย์ดาบลิค 1-1
21:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค 3 - 2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 2-1

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

16:30 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์ 0 - 1 แทมปิเนส โรเวอร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 เมตต้า/ลู ริกา 3 - 3 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 2-0
22:00 เอฟเค วัลเมียรา 0 - 1 ริก้า เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ยูเมีย เอฟซี 2 - 1 บีเคฟอร์เวิร์ด 1-1
20:00 โบเดน บีเค 1 - 2 เกเฟล ไอเอฟ 0-1
20:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 3 - 0 Tegs SK 2-0
21:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 0 - 3 อโครโพลิส ไอเอฟ 0-1
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 2 - 1 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 1-1
22:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1 - 1 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-1
22:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0 - 1 แลนด์สโครน่า 0-0
22:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2 - 2 สค็อปดี้ เอไอเค 0-1
22:00 ไอเค ออเดวอร์ด 0 - 3 ลุนด์ บีเค 0-2
22:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1 - 2 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

00:10 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1 - 2 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
01:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0 - 1 เมียดิซ เลกนิก้า 0-0
20:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2 - 2 จีเคเอส ทิคี 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:45 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 4 - 0 เอฟเค วิเท็บส์ค 3-0
18:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1 - 2 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-1
21:00 เอฟซี โกเมล 0 - 1 ดินาโม มินส์ค 0-0

ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 ซีเอยูเวนตูเด้ 1 - 1 ซีเอ เพนาโรล 1-0
06:00 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1 - 0 แรมปรา จูเนียร์ 1-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 5 - 2 อคาเดเมีย กันโตเลา 1-1
05:45 สปอร์ต บอยส์ 4 - 0 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 1-0
08:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-0
22:59 สปอร์ติ้งคริสตัล 1 - 0 อินติกัส เดปอร์เตส 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

19:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 2 - 3 ดอมซาเล่ 0-3
21:00 ทริงลาฟ คราน 1 - 3 มาริบอร์ 0-1
22:59 เอ็นเค มูรา 05 1 - 0 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1 - 2 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-1
04:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 1 - 0 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0-0
05:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1 - 2 มิลเลียนนาริออส 0-1
06:00 อากีลาส โดราดาส 1 - 2 อ็องเซ่ กัลดาส 0-1
08:00 อเมริกา เด กาลี 1 - 1 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

19:30 เอสเตกฮลัล 0 - 1 เพอร์เซโปลิส 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 0 เอฟซี กิฟู 1-0
13:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-0
14:00 มาชิดา เซลเวีย 0 - 0 โยโกฮามา เอฟซี 0-0
14:00 คาชิว่า เรย์โซล 2 - 1 เอฮิเมะเอฟซี 0-1
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2 - 0 โตเกียวเวอร์ดี้ 1-0
17:00 โทชิกิ เอสซี 3 - 1 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:20 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 1 - 3 อัล ฮิลาล 1-2

ผลบอลวันที่ AFC U-16 แชมเปี้ยนชิพ

15:00 ญี่ปุ่น ยู16(N) 2 - 2 มาเลเซีย ยู16 0-0
15:30 ฟิลิปปินส์ ยู16(N) 3 - 2 บรูไน ยู16 0-1
15:30 เกาหลีใต้ ยู16(N) 2 - 0 ไทย ยู16 2-0
16:00 มองโกเลีย(ยู 16)(N) 0 - 5 ติมอร์ เลสเต (ยู 16) 0-2
16:30 เลบานอน (ยู 16)(N) 1 - 4 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 16) 0-3
18:00 บาห์เรน ยู16(N) 1 - 2 เติร์กเมนิสถาน (ยู 16) 1-0
18:00 อุซเบกิสถาน (ยู 16) 1 - 1 อินเดีย (ยู 16) 0-0
18:00 เวียดนาม ยู16 1 - 2 ออสเตรเลีย (ยู 16) 1-0
18:30 ลาว ยู16(N) 1 - 0 กัมพูชา ยู16 1-0
18:30 เมียนมาร์ ยู16 0 - 2 จีน-ไต้หวัน (ยู 16) 0-0
19:00 อินโดนีเซีย ยู16 0 - 0 จีน ยู16 0-0
19:15 ปาเลสไตน์ (ยู 16)(N) 4 - 1 มัลดีฟส์ (ยู 16) 0-0
20:00 เยเมน (ยู 16)(N) 3 - 0 บังคลาเทศ (ยู 16) 0-0
21:00 ศรีลังกา (ยู 16)(N) 0 - 3 เนปาล ยู16 0-1
21:00 คีร์กิสถาน ยู16 0 - 3 อิรัก(ยู 16) 0-2
22:15 อิหร่าน ยู16(N) 4 - 0 อัฟกานิสถาน (ยู 16) 2-0
22:25 ซีเรีย ยู16(N) 1 - 1 ปากีสถาน ยู16 0-0
22:59 กาตาร์ (ยู 16) 11 - 0 ภูฎาน (ยู 16) 3-0

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

01:00 พีระมิดส์ เอฟซี 4 - 0 เอนพ์พี 1-0
20:05 อัสวาน 2 - 3 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 2-1
22:30 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 3 - 0 เอฟซี มาสร์ 2-0
22:30 วาดี้ เดกลาเอสซี 0 - 1 แทนต้า 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:15 บิดเวสท์ วิทซ์ 4 - 3 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1-1
20:00 บาโรก้า เอฟซี 1 - 2 ไฮแลนด์ส พาร์ค 0-0
20:00 เคป ทาวน์ ซิตี้ 1 - 1 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 0-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:00 เคเอส กูเกซี 2 - 1 เอสเค ติรานา 1-0
21:00 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 3 - 3 เคเอฟ ลาซี 2-1
21:00 วัลลัซเนีย 0 - 0 ลุฟเตอตารี่ 0-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 Raja de Beni Mellal 0 - 2 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-1

ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก

22:15 อัล-ทาดามอน(คูเวต) 2 - 0 อัล ซาเฮล 1-0

ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก

19:30 ชาบับ ซาเฮล 3 - 1 Shabab Al Ghazieh 2-0
20:00 Salam Zgharta 0 - 1 Al Bourj 0-1

ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก

01:00 ซาฮัม 2 - 1 โอมาน คลับ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

00:00 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 1 - 1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-1
00:30 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1 - 0 รัดนิก บิเยลจิน่า 0-0
21:30 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 3 - 0 เอ็นเค เซลิก 2-0
21:30 เอฟเคสวิเจซด้า 1 - 2 เอฟเค เวเลซ 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ 1 - 0 เอฟซี มาร์ดู 0-0
19:00 ทาร์ตู เจเค มัก 1 - 6 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 1 - 0 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1-0
06:00 กัวรานี อาซุนซิยง 1 - 1 โอลิมเปีย อาซันซิออง 1-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

02:30 บรากันติโน้ 4 - 1 ลอนดริน่า พีอาร์ 2-0
05:00 กอริติบ้า พีอาร์ 0 - 2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-2
05:00 คุยอาบา 2 - 0 โอเอสเต้ 2-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 การาโบโบ เอฟซี 2 - 1 อารากัว เอฟซี 1-0
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0 - 2 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 0-1
03:00 ลาล่าเอฟซี 1 - 0 ซาโมร่า บารินาส 1-0
03:00 เอสตูเดียนเตส เด การากัส เอสซี 1 - 1 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1-0
22:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 3 - 1 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2-1

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0 - 1 เรโนวา 0-0
20:30 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0 - 0 เอฟเค ชคูปิ 0-0
20:30 เอฟเค สเกนดิจา 79 2 - 0 FC Struga Trim Lum 1-0
20:30 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 3 - 0 ซิเล็กส์ 3-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

18:30 ซีเรียนสกา ไอเอฟ เคอร์บูร่า 4 - 0 วาสเทราส ไอเค 2-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 2 - 1 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 2-1
01:30 ออล บอยส์ 2 - 1 แอดเตริโค ราแฟล่า 2-1
01:30 เอลมาโกล 0 - 0 ชาคาริตา จูเนียร์ส 0-0
01:30 วิลล่า ดาลมิเน 3 - 0 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 2-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ

20:00 มะละกา 0 - 3 พีบี ปาหัง 0-0
20:00 เปรัค 1 - 0 เซลังกอร์ พีบี 1-0
20:00 พีเคเอ็นพีเอฟซี 3 - 0 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1-0

ผลบอลวันที่ AFC U-16 ฟุตบอลหญิง แชมเปี้ยนชิพ

16:00 เกาหลีเหนือ (ญ) ยู16(N) 3 - 0 เกาหลีใต้ (ญ) ยู16 1-0
16:00 อิรัก(ญ) ยู16(N) 1 - 0 เวียดนาม ( ญ ) ยู 16 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 0 - 1 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 0-0
19:00 เอสซีซันด์(ญ) 0 - 5 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 0-1
19:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 1 - 3 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 1-2
19:00 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 2 - 2 โคโลญจน์ (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

18:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 3 - 1 โอเรโบร (ญ) 2-0
20:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1 - 0 ลิงโคปิ้ง (ญ) 0-0
22:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 0 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 0 - 3 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 0-1
06:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 5 - 3 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 4-2
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 6 - 1 Bethlehem Steel 4-0
07:00 เมมฟิส 901 1 - 0 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0-0
07:00 แนชวิลล์ เอฟซี 0 - 0 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-0
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค 0 - 1 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 0-0
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 3 - 1 เรอัล โมนาร์ช 1-0
08:30 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 2 - 0 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1-0
09:30 เฟรสโน เอฟซี 2 - 1 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 AS Harima ALBION Women 2 - 0 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 เวกัลตา เซนได (ญ) 1 - 1 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0-1
11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 0 - 3 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0-0
11:00 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 0 - 1 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 0-0
15:00 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 2 - 3 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:30 อาร์ฮุส 1900(ญ) 0 - 3 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 0-2
19:00 Romalt Woman's 5 - 5 IF Lyseng (w) 1-2
21:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 2 - 0 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

17:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 0 - 1 โทบอล คอสตาเนย์ 0-0
17:00 เซตีซู 2 - 1 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-1
19:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 4 - 1 อัคโตเบ 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 เอฟซี ลอริ 1 - 4 อรารัต เยเรวาน 0-1
20:00 เอฟซี พิวนิค 1 - 2 เอฟซี โนอาห์ 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

00:00 เคยูพีเอส (ญ) 0 - 4 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-3

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

14:30 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 2 - 0 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 0-0
16:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1 - 4 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 1-2

ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

17:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 1 - 1 โมรอน บีเค (ญ) 1-0
19:00 Assi IF (w) 3 - 1 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 0-1
22:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 4 - 0 อาซารัมส์ ไอเอฟ เอฟเค (ญ) 3-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

18:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 0 - 1 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 0-1
20:00 Nowy Hutnik Youth 1 - 3 เลช พอซนาน (เยาวชน) 0-2
21:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 1 - 0 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2 - 2 ซานโตส เด กัวปิเลส 1-1

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซีดี ฟาส รอ มูนิซิพาล ลิเมโน่
07:30 ซีดี ชาลาเตนังโก 2 - 2 Jocoro FC 1-0
08:15 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 2 - 0 ซีดี อากีลา 1-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

18:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17(N) 8 - 0 โรมาเนีย(ญ) ยู17 6-0
18:00 มอลโดวา(ญ) ยู17 2 - 4 ตุรกี(ญ) ยู17 0-1
19:00 เวลส์(ญ) ยู17(N) 0 - 3 รัสเซีย(ญ) ยู17 0-2
19:00 เดนมาร์ก(ญ) ยู 17 11 - 0 เอฟวายอาร์มาซิโดเนีย(ญ) ยู17 6-0

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

01:00 บัลซาน เอฟซี(N) 0 - 2 วัลเล็ตตา เอฟซี 0-1
01:15 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี(N) 1 - 1 Gudja United 0-0
22:59 ซานตา ลูเซีย 2 - 1 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

20:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 2 - 2 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1-0
20:00 เอฟเครูดาร์ 4 - 0 โอเอฟเคเปโตรวัค 3-0
20:00 Mladost Ljeskopolje 4 - 2 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 1-1
21:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 5 - 0 เอฟเค การ์เบจ 2-0
22:59 โอเอฟเค พอดโกริก้า 0 - 1 เอฟเคเซต้า 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

19:30 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 0 - 2 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

20:30 TB/FCS/Royn 1 - 4 นซี ลูนาวิค 0-1
21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 7 - 2 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 4-1
22:59 AB Argir 0 - 2 เคไอ แคร๊กสวิก 0-2

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

08:15 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 2 - 3 ซีดี วิด้า 2-1

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 3 - 2 ซิเคียนาเล่เอฟซี 1-1
09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1 - 2 กัวสตาโตยา 0-1

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:00 Xota Magna Gurpea Futsal 3 - 1 บูเรลา(ฟุตซอล) 1-1

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 2 - 2 เดอะ สตรองเกสต์ 0-2
06:30 บลูมมิ่ง 1 - 0 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:15 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1 - 2 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-1
05:30 มาคาร่า อัมบาโต้ 1 - 1 เดลฟินเอสซี 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:30 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0 - 0 เคสลา เอฟเค 0-0

ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

14:00 Guangdong Meizhou Huijun (w) 1 - 0 ดาเลี่ยน กูนเจียน (ญ) 1-0
14:00 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 1 - 1 Jiangsu Huatai Women 1-0
14:00 ฉางชุน อาร์ซีบี (หญิง) 4 - 4 Beijing ZaoTai Woman 3-2
14:00 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) 5 - 0 อู่ฮั่น เจียงฮั่น ยูนิเวอร์ซิตี (ญ) 5-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 5 - 0 ยูเวนตุส(เยาวชน) 1-0
18:00 คิเอโว่(เยาวชน) 0 - 1 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

18:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 1 - 1 ซวิคเกา 1-0
19:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 2 - 1 อิงโกลสตัดท์ 1-1

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 เชียงใหม่ เอฟซี 0 - 2 การท่าเรือ เอฟซี 0-0
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-0
19:00 นครราชสีมา เอฟซี 4 - 1 สมุทรปราการ ซิตี้ 0-0
19:00 ตราด เอฟซี 0 - 0 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:00 เอฟเค ไพรบราม บี 2 - 2 เอฟซี ปิเซ็ค 2-1
15:15 ซิกม่า โอโลมุช บี 1 - 1 ไวสคอป 0-1
15:15 สโลวัคโก้ 2 2 - 3 เอสซี ซนอย์โม 2-0
15:15 เวลเก เมซิริคิ 1 - 0 ซลิน 2 1-0
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0 - 0 ปาร์ดูบีค บี 0-0
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1 - 2 เอสเค ซาปี้ 0-2
15:15 สโลวาน ลิเบอเรช 2 1 - 4 เอฟเค พรีเปเร่ 1-2
15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1 - 2 สลาเวีย ปราก 2 1-0
15:30 เทปลิซ บี 1 - 6 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 1-4
18:30 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 3 - 2 สเตโชไวซ์ 0-1
21:30 โซคอล ฮุสตัน 4 - 0 เอสเค รากอฟนิก 2-0
21:30 โซคอล โบรซานี่ 1 - 2 FK Zbuzany 1953 0-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:00 นาซาฟ การ์ชิ 1 - 2 บูโซโร เอฟเค 0-1
20:00 บุนยอดกอร์ 2 - 1 คิซิลคัม ซารัชโชน 2-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เวียร์เทียน คูวานะ 1 - 1 บิวาโกะ ชิงะ 0-0
11:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0 - 1 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0-1
13:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0 - 0 วาสป้า โออิตะ 0-0
13:00 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 1 - 1 นารา คลับ 0-0
14:00 มาบาริ เอฟซี 0 - 1 มิยาซากิ 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก

00:30 SC Daburiyya Osama 1 - 1 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 0-0
01:00 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 1 - 2 Hapoel Holon Yaniv 0-1
19:30 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 1 - 0 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 1-0

ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

07:00 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 3 - 1 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 2-0
08:00 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 0 - 3 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 0-1
09:20 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0 - 1 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 0-0
09:30 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 1 - 0 ฮูสตัน แดช (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

16:00 เทบีย์ ไอเอส (ยู 19) 3 - 2 เอฟซี ยัวส์โฮล์ม(ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 ซากาเตเปค 2 - 1 คอร์เรคามินอส ยูเอที 1-1
09:00 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 0 - 0 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 จิลลิ่งแฮม(ญ) 1 - 1 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0-0
20:00 Keynsham Town Women 0 - 1 Crawley Wasps (w) 0-0
20:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 1 - 0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 0-0
20:00 พอร์ทสมัธ (ญ) 1 - 4 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
20:00 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 0 - 8 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) 0-0
21:00 วัดฟอร์ด (ญ) 2 - 2 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

01:00 WA Tlemcen 2 - 0 เอเอสเอ็ม ออราน 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 3 - 2 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 1-1

ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

17:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 2 - 2 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1-1
19:00 เซนต์ จูเลีย 0 - 0 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 0-0
21:00 แอทเลติก เอสคาลเดส 2 - 0 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 2-0
22:59 ซีอี คาร์โรอิ 1 - 1 เอฟซี ออร์ดิโน 0-0

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 Hegelmann Litauen 1 - 1 เลียตาว่า โจนาว่า 0-1
20:00 Baltijos Futbolo Akademija 2 - 2 บันก้า การ์ซได 0-1
20:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 9 - 0 เอฟซี ปาครูโอยิส 5-0
20:00 kupiskis 1 - 7 เอฟเค ทราไก 2 0-4

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 0 - 1 Uthongathi FC 0-1
20:00 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 2 - 1 มัคคาบี้ เอฟซี 2-1
20:00 ริชาร์ดส์ เบย์ 2 - 0 ฟรี สเตท สตาร์ 1-0
20:00 ทีเอส กาแล็กซี่ 1 - 0 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์ 1-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:30 อาริส ลิมาสซอล 1 - 0 Dignis Yepsonas 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 ฟลานเดรีย 0 - 1 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 0-0
05:00 ลอส อันเดส 0 - 1 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 2 - 2 เซาเปาโล(เยาวชน) 1-1
21:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 1 - 0 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 โอเรนเซ 4 - 0 UD Ourense 2-0
00:00 Jove Espanol 1 - 1 CD Olimpic Xativa 0-0
16:15 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 4 - 0 โนเวลด้า ซีเอฟ 1-0
16:15 เรอัล โซเซียดัด ซี 0 - 0 เอสดี เบียไซน์ 0-0
16:15 ซานทูซู เอฟซี 0 - 2 SD Balmaseda FC 0-1
16:30 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 3 - 0 CD Plus Ultra 1-0
16:30 SFC Minerva 1 - 1 มัล เมนอร์ 0-0
16:30 JD Somorrostro 0 - 2 โทโลซา 0-0
16:30 โปรตุเกตเรเต้ 4 - 1 เซสต้าโอ 2-0
16:30 เอสดี ดิวส์โต 0 - 1 ซีดี ซานตูนซี่ 0-1
16:30 Sodupe UC 0 - 0 เอสซีดี ดูรานโก้ 0-0
16:30 CF Intercity 0 - 0 ยูดี พาเตอร์นา 0-0
16:30 Recambios Colon CD 1 - 2 เครวิลเลนเต้ 1-0
16:30 อัลโคเบนดาส สปอร์ต 1 - 1 CD El Alamo 0-1
16:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 2 - 1 Torrejon CF 0-0
16:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1 - 1 แอตเลติโก้ ปินโต้ 0-1
16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1 - 0 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0-0
16:30 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 3 - 1 อัลคอร์ค่อน บี 2-1
17:00 ซีดี โควาดอนก้า 4 - 2 คอนดัล ซีเอฟ 3-0
17:00 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 3 - 0 ซีดี การีนา 0-0
17:00 เอดี เซวตา 5 - 0 เฆเรซ เดปอร์ติโว 0-0
17:00 ซานราฟาเอล 5 - 1 ยูดี อัลคูเดีย 0-0
17:00 CD Miajadas 1 - 2 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-0
17:00 CD Azuaga 2 - 0 Olivenza FC 0-0
17:00 CD Montijo 3 - 4 Ted Contois Feng 0-0
17:00 โคเรีย ซีเอฟ 0 - 1 Puente Genil 0-0
17:00 SD Borja 1 - 0 เอดี อัลมูร์เดวา 1-0
17:00 Lorca FC 2 - 2 มีเนอร่า 1-0
17:00 คาเซเรโน่ 1 - 1 CD Diocesano 1-1
17:00 CD Calamonte 0 - 1 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 0-0
17:00 UP Plasencia 1 - 2 เจเรซ 1-0
17:00 เอสดี โลโกรเนส 3 - 2 โอโยเนซา 2-0
17:00 CD Cuarte Industrial 1 - 1 CF Illueca 0-1
17:00 อัลบาเซเต้ 2 1 - 2 CS Puertollano 0-0
17:00 ยูบี คอนเควนเซ่ 1 - 1 CD อิเยร์กาส 1-1
17:00 Cerdanyola del Valles 1 - 1 CE Banyoles 1-1
17:00 ยูเอ ฮอร์ต้า 2 - 1 CE Manresa 0-1
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 3 - 0 ซีพี ซาน คริสโทบอล 1-0
17:00 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 1 - 1 ซีดี ทุยล่าร์ 0-0
17:00 ชิลลา ซีเอฟ 1 - 1 เฮอร์คิวลีส2 0-0
17:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 2 - 1 อูรากา 0-0
17:00 ดีเอวี ซานต้า อน่า 1 - 1 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1-0
17:00 มอสโตเรส 3 - 2 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1-1
17:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 0 - 1 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-0
17:00 Maracena 1 - 1 เบเลซ ซีเอฟ 0-1
17:00 Polideportivo Almeria 3 - 4 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 1-3
17:00 ซีดี อริซนาบาร์รา 0 - 0 ซีดี ลากุล โอแนค 0-0
17:00 เอฟซี วิลาฟรานกา 1 - 3 EC Granollers 0-0
17:00 Loja CD 4 - 0 CD Torreperogil 2-0
17:15 รีล เจน 2 - 0 ซีดี เอล ปาโล 0-0
17:30 ซีเอฟโซลเลอร์ 0 - 6 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0-2
17:30 เรอัล เบติส 2 5 - 0 UB Lebrijana 2-0
17:30 คอนสตานเซีย 3 - 1 SD Portmany 1-1
17:45 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 1 - 3 SD Laredo 0-1
18:00 UD Gran Tarajal ST 1 - 0 ยูดี ทามาราเซเต้ 0-0
18:00 ลันซาโรเต้ 5 - 0 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 0-0
18:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 4 - 1 ยูดี แอลบาร์ร่า 0-0
18:00 คลับ มาริโน่ 0 - 0 CD Atletico Paso 0-0
18:00 เตเนริเฟ่ 2 1 - 0 CD Santa Ursula 0-0
18:00 เลกาเนส บี 4 - 0 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 1-0
18:00 Melilla CD 1 - 0 CD Huetor Vega 0-0
21:00 Comillas 3 - 0 CCD Alberite 0-0
21:30 ยูอี ฟิกูเรส 3 - 1 ซีอี ยูโรปา 1-0
22:00 CF Alondras 4 - 1 ลีพิโด เดอ บัวซาส 0-0
22:00 เปน่า สปอร์ต 2 - 3 ซีดีเบติ โอนัค 0-0
22:00 ซีเอซิลบอลเนโร 0 - 1 UCD Burlades 0-0
22:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 1 - 4 ซีดี วาเรีย 0-0
22:00 Naxara 2 - 1 ออร์ฟาโร 0-0
22:00 CD Binefar 2 - 0 ทามาร์ริตเตอร์ 0-0
22:00 CD Robres 1 - 2 Barbastro 0-0
22:00 ซีเอ มอนซอน 1 - 2 CD Villanueva 0-0
22:00 CD Colunga 2 - 2 CD Vallobin 0-0
22:00 CD Llanes 0 - 2 กัวดาล 0-0
22:00 CD Barquereno 3 - 1 CF Vimenor 0-0
22:00 CD Becerril 2 - 2 CD Mirandes B 0-0
22:00 เบรีย 1 - 0 อูเตโบ เอฟซี 1-0
22:00 Real Avila CF 2 - 0 นูมานเซีย 2 0-0
22:00 เตรูเอล 4 - 0 CF Calamocha 1-0
22:00 Real Burgos 1 - 1 CD La Granja 0-0
22:00 ซีดี กวาดาลาฮารา 1 - 0 Quintanar Del Rey 1-0
22:00 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1 - 1 CA Bembibre 0-0
22:00 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 2 - 0 SD Torina 0-0
22:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 3 - 0 Igualada 2-0
22:00 Flat Earth FC 1 - 2 ED Moratalaz 1-0
22:30 CD Mosconia 1 - 1 CD Praviano 1-0
22:30 ซีดี อัลกูไนโน 2 - 1 CD Arnedo 0-0
22:30 CA River Ebro 1 - 1 ยูดี โลโกรนเยส บี 0-0
22:30 CD Pradejon 3 - 0 CDFC La Calzada 0-0
22:30 เบลล์บริดเจท 1 - 0 San Juan de Mozarrifar 0-0
22:30 เอสดี ทาราซอนนา 6 - 1 CD Valdefierro 0-0
22:30 CD Pedroneras 0 - 2 Almagro CF 0-0
22:30 CD Torrijos 0 - 3 Atletico Ibanes 0-0
22:30 เซบีย่า ซี 1 - 0 ยูดี ลอส บาร์ริออส 0-0
22:30 ซีดี ซารีเนนา 2 - 0 ยูดี ฟราก้า 2-0
22:30 ซีดี คายอน 1 - 2 Selaya FC 1-1
22:59 CD Barco 2 - 1 Bergantinos CF 0-0
22:59 ซีดี ปอนเทลลัส 2 - 1 CD As Pontes 0-0
22:59 ซีดี ช็อกโก 1 - 0 CD Estradense 0-0
22:59 ยูดี โซโมซาส 2 - 1 CSD Arzua 0-0
22:59 Arenteiro 0 - 0 โพลโวลีน 0-0
22:59 CA Antoniano 6 - 1 CD Pozoblanco 0-0
22:59 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 2 - 0 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 0-0
22:59 CP Valdivia 1 - 1 เอซเตรมาดูรา บี 0-0
22:59 CA Vianes 1 - 1 Calahorra B 0-0
22:59 UD Almansa 0 - 2 UD Socuellamos 0-0
22:59 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 0 - 1 SD Lenense 0-0
22:59 SD Textil Escudo 4 - 2 ซีดี กัวร์นิโซ 0-0
22:59 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 2 - 0 Urduliz FT 0-0
22:59 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 1 - 3 เอสดี เกอร์นิกา 0-0
22:59 Villacanas 0 - 1 ลาโซลาน่า 0-0
22:59 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 0 - 1 ซาโมรา ซีเอฟ 0-0
22:59 ลา โรด้า ซีเอฟ 1 - 1 CD Tarancon 0-0
22:59 อัลมาซาน 2 - 1 ลา บาเนซา 0-0
22:59 บูร์โกส เปอเมซาส 3 - 0 เบโรรีล บูปันซา 0-0
22:59 จี.เซโกเบียน่า 2 - 0 UD ซัลตา มัลตาร์ 0-0
22:59 โมทริล ซีเอฟ 1 - 1 อัลเมเรีย บี 0-0
22:59 Arosa Sociedad Cultural 2 - 2 ซิลวา เอสดี 1-0
22:59 UD Paiosaco 3 - 1 Racing Villalbes 1-1
22:59 Ciudad Lucena 1 - 0 ซีดี ซาน โรเก้ 1-0
22:59 มายอร์ก้า 2 2 - 0 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 2-0
22:59 UD Poblense 2 - 1 ยูดี คอเยเรนเซ่ 1-1
22:59 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 2 - 1 EG El Palmar 0-1
22:59 CD Madridejos 0 - 3 CD Azuqueca 0-1
22:59 มันเชโก้ ซิวดัด 1 - 0 โตเลโด 0-0
22:59 ยูอี แซนท์ส 2 - 4 ซานแอนดรู 2-2
22:59 UE Vilassar de Mar 0 - 0 แตร์ราสซ่า 0-0
22:59 ซีดี อัลโคยาโน่ 4 - 0 ซีดี โรด้า 2-0
22:59 เอลเดนเซ่ 0 - 2 บียาร์เรอัล ซี 0-0
22:59 ซีดี เอล อีจิโด 1 - 0 Atletico Mancha Real 0-0
23:30 อัลกอสซีเอฟ 1 - 1 กอร์โดบา บี 0-0
23:30 กัลโลเวรา 0 - 2 เรอัล มูร์เซีย 2 0-0
23:30 Mazarron CF 1 - 0 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 0-0
23:30 ยูดี ลอส กราเลส 3 - 1 ฟิวดัส เด มุลเซีย 2-0
23:30 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1 - 0 CD Huetor Tajar 1-0
23:30 Torredonjimeno 2 - 0 แอตเลติโก้ มาลากูโน 1-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:00 Wydad Temara 0 - 3 SCCM Chabab Mohamedia 0-1
22:00 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า 1 - 0 Union Sportive Sidi Kacem 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

23:30 เนกาซ่า (ยู20) 3 - 1 ลีออน ยู 20 0-0

ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

01:15 Naxxar Lions 1 - 1 Pieta Hotspurs 1-0
22:59 Qrendi 1 - 1 St. George 1-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 เอฟซี ซิงเกเรย์ 1 - 1 ดาเซีย-บุยอูคานี 1-0
20:00 FC Tighina 1 - 0 อิสกร้า สตาลี่ 1-0
20:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 3 - 0 สปาร์ต้า คีชีเนา 0-0
20:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 3 - 0 โดรเชีย 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

19:30 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 0 - 1 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) 0-0
20:00 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 2 - 1 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 0-0
20:00 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 8 - 0 มิดเดิลสโบรห์(ญ) 0-0
20:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 4 - 1 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 0-0
20:00 Loughborough Foxes (w) 3 - 2 เชฟฟิลด์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

16:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 0 - 1 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1 - 3 วาปรัส ปาร์นู 1-1
17:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 2 - 0 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 0-0

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 0 - 1 ศรีสะเกษ เอฟซี 0-0
18:00 อุดรธานี 1 - 2 อยุธยา เอฟซี 1-1
19:00 JL Angmai Lian Zhi 2 - 2 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 2-2
19:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2 - 2 หนองบัวลําภู 2-2
19:00 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 1 - 2 กรมศุลกากร เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 0 - 0 คูบานน็อคก้าครัสโนดาร์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร คัพ

02:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 1 - 3 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 0-1

ผลบอลวันที่ แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ

00:00 มอริเตเนีย 0 - 0 มาลี 0-0
01:15 ตูนิเซีย 1 - 0 ลิเบีย 0-0
02:45 แอลจีเรีย 0 - 0 โมร็อกโก 0-0
18:30 มาดากัสการ์ 1 - 0 นามิเบีย 0-0
20:00 เอธิโอเปีย 0 - 1 รวันดา 0-0
20:00 ซิมบับเว 3 - 1 เลโซโท 1-0
20:30 ซวาซิแลนด์ 0 - 1 แซมเบีย 0-0
22:00 ไนเจอร์ 2 - 0 ไอเวอรี่โคสต์ 1-0
22:00 กานา 0 - 1 บูร์กินาฟาโซ 0-0
22:00 แอฟริกากลาง 0 - 2 คองโก-กินชาซา 0-1
22:00 อิเควทอเรียลกินี 2 - 2 คองโก-บราซซาวิล 2-1
22:59 โตโก 4 - 1 ไนจีเรีย 1-1

ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

20:00 Viktoria FC Szombathely Women 1 - 2 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 Kabel Novi Sad 1 - 1 Graficar 1-1

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

18:00 เอฟเค ออดา ริกา 3 - 1 โกรบินา 3-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:30 เรซิสเตนเซียเอสซี 3 - 2 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 3-1
04:00 3 de Febrero 1 - 2 สปอตติโว อิเทโน่ 0-1
21:00 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่ 2 - 3 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0-1

ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

18:00 โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) 3 - 3 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 2-3

ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

18:00 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ) 1 - 4 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 1-1
19:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 3 - 0 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 2-0
20:10 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 3 - 0 สปาร์ตันส์ (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1 - 1 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์

20:00 Football Team Lopavoga Willett (W) 0 - 7 KTP Kotka (w) 0-5

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 Keila JK 7 - 1 Pohja-Tallinna JK Volta 2-1
17:00 โวรู เจเค 0 - 6 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 0-3
17:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 2 - 0 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 1-0
17:00 Vandra JK Vaprus 3 - 0 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 2-0
20:00 Viimsi MRJK 2 - 1 ปาร์นู เจเค 2-1

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

19:00 เอฟซี เชอเดอร์ 1 - 3 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 1-2
19:00 มาเชล มูบาเร็ค 0 - 0 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 0-0
19:00 โซรัซ FK อูลกัช 5 - 0 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 1-0
19:00 อิสทิคอล เฟอกาน่า 2 - 0 ชูตัน กูซาร์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:30 Colegio Aleman Valencia Women 2 - 0 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 1-0
16:30 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 1 - 0 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1-0
17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 1 - 1 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1-1
17:00 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 5 - 1 CD Tacon (w) 2-1
19:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 0-1
21:00 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 2 - 0 เรอัล เบติส ( ญ ) 2-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

15:30 ดูก้าปรากซ์(ญ) 0 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0-0
19:00 สโลวัคโก้ (ญ) 1 - 7 สลาเวีย ปราก (ญ) 0-4

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ

18:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 3 - 0 แอสตัน วิลล่า (ญ) 2-0
18:00 ลิเวอร์พูล (ญ) 2 - 3 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-0
20:00 โคเวนทรี (ญ) 1 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 0-1
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 0 - 3 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 0-1
20:00 London City Lionesses (w) 0 - 5 อาร์เซน่อล (ญ) 0-2
20:00 เบอร์มิงแฮม (ญ) 1 - 0 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 0-0
20:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 5 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 1-0
20:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 2 - 0 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
20:00 เลเวส (ญ) 2 - 3 คริสตัล พาเลซ (ญ) 1-2
20:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 0 - 4 เร้ดดิ้ง (ญ) 0-1
21:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 3 - 0 ลอนดอน บีส (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 ฟิออเรนติน่า (ญ) 0 - 2 เรส โรมา (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

21:00 Jerba Midoun 1 - 1 สตาดา จาบีเซ็น 0-0
21:00 Jendouba Sport 2 - 0 AS Oued Ellil 2-0
21:00 ES Hammam Sousse 1 - 2 Club Menzel Bouzelfa 1-1
21:00 Rejiche 0 - 1 เอ.เอส. มาร์ซ่า 0-1
21:00 S.S. Sfaxien 1 - 1 เอเอส คัสเซรีน 0-0
21:00 อี.จีเอส กัฟซ่า 1 - 1 เอ.เอส. ดีเจอร์บา 1-1

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

13:15 PSBS Biak 0 - 0 Sulut United 0-0
15:00 Martapura FC 1 - 1 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 0-0
15:30 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 1 - 0 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 1-0
15:30 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 1 - 0 เพอเซอแรง เซอแรง 1-0
15:30 พีเอสจีซี เชียมิส 2 - 0 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 แอง แยง 2 - 0 บินห์ดินห์ 1-0
15:30 บิ่ญ เฟือก 4 - 3 Huda Hue 2-2
15:30 เกิ่น เทอ เอฟซี 0 - 0 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 0-0
15:30 ดั๊ก ลั๊ก 4 - 2 เทย์นินห์ 2-0
15:30 ด่งท้าป 2 - 2 ทีทีบีดี ฟูดอง 2-1
15:30 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 2 - 1 ด่องตัมลองอัน 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

15:00 Vorderland (w) 0 - 2 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 0-1
18:00 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 2 - 1 Bergheim/Hof Women 2-1
19:00 USC Landhaus Women 2 - 1 SKV Altenmarkt Women 1-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

15:00 เอฟซี อันยาง 5 - 2 โซล อี-แลน เอฟซี 2-0
17:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1 - 2 บูโชน เอฟซี 1995 1-1

ผลบอลวันที่ OFC Olympic Qualifying Tournament

07:00 วานัวตู ยู23(N) 3 - 1 ปาปัว นิว กินี (ยู 23) 3-0
10:00 ตองกา ยู 23 1 - 4 ฟิจิ (ยู 23) 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์

03:00 แซมปายโอ้ คอเรีย 1 - 0 คอนฟิแองก้า 0-0

ผลบอลวันที่ BRA D4

01:30 Avai XI 2 - 0 บัสควอ เอฟซี 0-0
01:30 Ceara B 1 - 1 ฟลอเรสต้า ซีอี 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

00:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 2 - 1 บิโตเวีย บิโตฟ 2-1
00:00 Gornik Polkowice 3 - 0 เอลเลน่า โตรัน 3-0
18:05 Stal Rzeszow 1 - 1 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0-1

ผลบอลวันที่ BRA SPC

01:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 2 - 1 แอตทิเบีย 1-0
01:00 เตาบาแต 0 - 2 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 0-1
01:00 อา โซ ซานต้า เอสพี 4 - 1 นาซีอองนัล เอสพี 1-0
01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 1 - 2 มิราสโซล 1-0
01:00 โคเมอเชียล-เอสพี 3 - 2 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1-1
01:00 ยูเวนตุส -เอสพี 1 - 0 ซานโต อังเดร 0-0
01:00 ริโอ คลาโร่ 0 - 0 ลิเนนเซ่(บราซิล) 0-0
01:00 เซา คาเอตาโน่ 1 - 0 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 0-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 2 - 1 North District FC 1-0
14:30 Kai Jing 1 - 1 วอง ไท ซิน 1-1
14:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 4 - 0 Sham Shui Po 3-0
14:30 วิงยี เอฟที 4 - 0 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 3-0
14:30 ชาทิน 1 - 1 ซิติเซ่น 1-1
14:30 ไทจง เอฟซี 3 - 2 ฮ่องกง แซพลิง 3-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

19วินาที วานูอาตู 1 - 0 ปาปัวนิวกินี -
16:15 Nepal U18 0 - 3 Bhutan U18 0-1
17:00 เอธิโอเปีย (ยู 20) 0 - 4 ทานซาเนีย (ยู 20) 0-2
20:00 เคนย่า (ยู 20) 5 - 0 Zanzibar U20 2-0
22:59 แทนซาเนีย 0 - 1 ซูดาน 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 2 - 3 เอซี คาริน่า 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 2 - 0 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 Catanduva/SP Youth รอ อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน)
01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 0 - 0 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 0-0
01:00 Petrolina PE U20 รอ Salgueiro PE U20
05:00 เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) 0 - 1 เซเต เด เซเตมโบร์ พีอี(เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 Chacaritas SC 5 - 0 CD DLeon FC 1-0
21:50 มอนต้า เอฟซี 0 - 0 ซีดี เปอร์โต กีโต 0-0

ผลบอลวันที่ WAUS WD1

12:00 Fremantle City FC (w) 1 - 1 ควีนส์ ปาร์ค (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ เอเชียใต้ ชิงแชมป์ U19

16:15 เนปาล ยู19 0 - 3 ภูฎาน ยู19 0-1

ผลบอลวันที่ NOR D4

19:00 ฟินส์เนส 1 - 3 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 0-0
21:00 ฮอนฟอสส์ บีเค 2 - 0 ฮาร์สตัด 1-0
22:30 เอสเค ทราเอฟฟ์ 1 - 3 ไอสโวล์ด TF 0-2

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 2 - 1 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 1-1
16:00 โบคุ่ม (ยู 17) 0 - 2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) 0-1
16:00 Alemannia Aachen(U17) 1 - 3 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) 1-1
16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 9 - 0 Wuppertaler SV Borussia U17 4-0
16:00 SG Unterrath U17 0 - 0 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) 0-0
16:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) 2 - 0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) 2-0
18:00 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 2 - 0 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) 1-0
18:00 SV Darmstadt U17 0 - 0 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 0-0
18:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 1 - 1 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 1-1
19:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 1 - 2 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) 0-2

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 คอร์โดบ้า 1 - 1 บาดาโฮซ 0-1
00:00 ยูดี เลบานเต้ บี 1 - 0 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-0
16:35 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 3 - 4 เซลต้า บีโก้ บี 3-1
17:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 2 - 1 ลาส โรซัส 1-1
17:00 อลาเบส 2 4 - 0 ซีดี อิซาร่า 1-0
17:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 0 - 0 ยูดี เมลิลล่า 0-0
17:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 2 - 1 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 1-1
17:00 ปอนเตเบดรา 0 - 1 แอตเลติโก บาเรียเรส 0-0
17:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1 - 0 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1-0
17:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 2 - 3 เรอัล โอเบียโด้ บี 1-1
17:00 เอสดี อีเจีย 1 - 1 ซีดี เอโบร 1-0
17:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 2 - 2 ยูอี คอร์เนลล่า 1-2
17:00 เออี พรัท 0 - 1 ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู 0-0
18:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0 - 0 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-0
22:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0 - 0 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0-0
22:00 ฮาโร เดปอร์ติโบ 1 - 0 ซีดี กัวจูเอโล 0-0
22:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0 - 2 ยูดี โลโกรนเยส 0-1
22:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 0 - 3 แอธเลติก บิลเบา บี 0-2
22:00 ซีเอฟ บาดาโลน่า 1 - 1 เยย์ดา 1-0
22:30 เรอัล บายาโดลิด บี 3 - 1 บาราคแอลโด ซีเอฟ 2-0
22:59 เมริดา เอดี 0 - 1 เรเครติโบ อูเอลบา 0-0
22:59 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1 - 0 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-0
22:59 กาลาฮอร์รา 1 - 1 ซาลามังก้า 1-0
22:59 ยูอี โอลอต 1 - 0 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 1-0
22:59 ซาบาเดย์ 1 - 0 ซีเอฟ ลา นูเซีย 1-0
23:15 เรอัล โซเซียดาด บี 4 - 3 เอสดี ไลเนา 1-2
23:30 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1 - 0 เยคราโน ดิปอติโว 0-0
23:30 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1 - 1 เอสดี อมอเรเบียต้า 0-0
23:30 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0 - 0 คาสเตลล่อน 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 1 - 0 บาโยนเน่ (ยู 19) 1-0
16:25 โมนาโก(ยู 19) 2 - 0 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 0-0
20:00 นิออร์ท(ยู 19) 2 - 2 เตรลิสซาค (ยู 19) 1-1
20:00 เลอ ม็องส์ (U19) 2 - 1 ลาวาล(ยู 19) 0-0
20:00 วานซ์ ยู19 1 - 4 ชาโตรูซ์(ยู 19) 0-0
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) 0 - 2 Concarneau U19 0-0
20:00 ตูร์(ยู 19) 1 - 2 แรนส์(ยู 19) 0-0
20:00 เอปินาล(ยู 19) 3 - 4 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 0-0
20:00 Torcy U.S(U19) 1 - 2 เม็ตซ์(ยู 19) 0-0
20:00 ดิฌง(ยู 19) 2 - 1 Bourg Peronnas U19 0-0
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 5 - 3 ทรัวส์(ยู 19) 0-0
20:00 โอแซร์ (ยู 19) 0 - 0 โซโชซ์(ยู 19) 0-0
20:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 0 - 3 Montceau (U19) 0-0
20:00 ตูลง(ยู 19) 2 - 2 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0-0
20:00 Istres U19 1 - 2 อฌักซิโอ้(ยู 19) 0-1
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 4 - 3 นีมส์(ยู 19) 0-0
20:00 Drancy(U19) 1 - 1 ลีลล์(ยู 19) 0-0
20:00 ล็องส์(ยู 19) 3 - 2 Feignies U19 0-0
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 1 - 0 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 0-0
20:00 เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19) 2 - 2 ก็อง(ยู 19) 0-0
20:00 FC Chartres U19 0 - 3 อาเมียงส์(ยู 19) 0-0
20:00 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) 1 - 2 เอเวรอซ์(U19) 0-0
20:30 Le Puy Foot 43 Auvergne(U19) 1 - 1 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 6 - 1 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 4-0
16:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 1 - 0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 0-0
17:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 0 - 5 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 0-1
17:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 2 - 0 ออฟเฟนแบร์ก ยู19 1-0
18:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 1 - 0 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 1-0
18:00 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 0 - 1 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:30 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0 - 0 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0-0
18:30 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 3 - 0 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1-0
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 5 - 1 วีเอฟบีเออร์บัค 1-0
19:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 0 - 2 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-1
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1 - 3 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-1
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2 - 2 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 1-1
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-0
20:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1 - 2 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1-0
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 2 - 1 โฮลสไตน์ คีล 2 1-1
21:00 อัลโตน่า 93 4 - 1 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

19:00 วันตา 0 - 0 จิปโป 0-0
19:00 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1 - 3 คาริเนน โปเจ็ท 1-2
19:00 จีบีเค คอคโคล่า 3 - 1 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-1
19:00 พีเค-37 2 - 3 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2-0
19:00 โอแอลเอส โอลู 1 - 5 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 0-2
22:30 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 4 - 1 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 1-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 Loures(U17) 1 - 1 Sacavenense(U17) 1-0
17:00 มาเรียลวาส ยู17 0 - 6 เฟยเรนเซ่(ยู 17) 0-4

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 ลอริยองต์ บี 2 - 0 อองตองต์ เอสเอสจี 0-0
00:00 บาสเตีย 4 - 1 ดรานซี่ 3-1
00:00 Chamalieres FC 0 - 1 เล เออบิเยรส์ 0-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:30 ราปิด บูคาเรสต์ 3 - 2 กลอเรีย บูซัว 1-1

ผลบอลวันที่ Greece Divison C

15:00 Agios Ierotheos 1 - 0 AS Ano Mera 0-0
20:30 เอทนิกอส ปิเรอุส 0 - 1 Fostiras 0-0
20:30 Thermaikos Thermis 1 - 0 Edessaikos 0-0
20:35 Iraklis Zygou 1 - 2 พานเซอร์ไรกอส 0-1

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

18:30 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 0 - 0 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 0-0
20:00 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) 4 - 2 แกรนด์ แลนซี 0-0
20:00 ซูก 94 1 - 5 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) 0-0
20:00 เบียล เบียนนี่ 3 - 3 บาเดน 0-0
21:00 Olympique de Geneve FC 1 - 0 เวอแวสปอร์ต 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

21:00 RW Rankweil 2 - 6 SC Rothis 1-1
22:00 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 0 - 3 Worgl Obi SV 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เจมส์เมอบังค์ 3 - 0 ดาลุ่ม 1-0
18:00 บีเค อวาลต้า 2 - 2 ฮอลเบค 1-1
18:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 0 - 1 บรอนชอยจ์ 0-0
20:00 เอบี โคเปนฮาเกน 1 - 2 ริงโคบิง 1-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 เซนจา 0 - 2 อาซาเน่ ฟุตบอล 0-1
20:00 เบียเซ่น 0 - 1 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-0
20:00 โซล่า 0 - 1 โฮดด์ 0-0
20:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 4 - 0 เอฟเคอเรนดัล 3-0
20:00 อัลต้า 2 - 1 กเจลแซส 1-0
21:00 อัสเคอร์ 2 - 0 โซต้า 1-0
21:00 โกรลุด 2 - 1 ไมจอลเนอร์ 0-0
22:00 เฟรดริกซ์สตรัด 3 - 2 บราท์เวก 0-2
22:59 ไบรน์ 0 - 1 โมสส์ 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

16:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 1 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 0-1
17:00 นาซิอองนาล ยู19 0 - 0 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 0-0
22:59 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 5 - 0 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

17:00 ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ 0 - 0 เอฟเค อาร์ยาซาน 0-0
19:00 โรดิน่า มอสโก 1 - 1 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

21:00 อัสซีริสก้า 2 - 1 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 1-1
21:00 วาร์มโบลเอฟซี 1 - 2 ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส 1-1
21:30 เอฟซี กูเต้ 3 - 4 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 2-4
22:00 วาร์กาด้า ไอเค 5 - 3 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 0-1
22:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ 1 - 0 อูลเลเรดส์ 0-0

ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 Triangle FC 2 - 3 Yadah FC 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:00 Posta Rangers 0 - 1 เวสเทิร์นสติม่า 0-1
19:00 โซนี่ ซูการ์ 0 - 1 บานดาริ 0-1
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 4 - 0 เชเมลิลซูการ์ 1-0
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 3 - 0 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 1-0
19:00 เกริโช่ 1 - 2 Tusker 0-0
20:15 กอร์ มาเฮีย 2 - 1 เคซีบี 2-1

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

20วินาที Almeyda FC 0 - 0 ฮิวสตัน เอฟซี -
06:00 Chattanooga Red Wolves 2 - 1 ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23) 1-1
06:00 Lansing Ignite FC 1 - 1 Tormenta FC 1-0
09:30 เอฟซี ทูซอน 0 - 0 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 Canuelas FC 1 - 1 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 1-1
21:00 เบรัสเตกี 6 - 4 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 2-4

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

21:00 เดปอร์ติโบ มูนิซ 0 - 1 Central Ballester 0-1
21:00 Defensores de Cambaceres 2 - 2 Yupanqui 1-1
21:00 Centro Espanol 1 - 0 Puerto Nuevo 1-0

ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Recreativo Caala 0 - 1 Onze Bravos 0-0
21:00 Casa Militar 1 - 1 Interclube Luanda 1-0
21:00 Santa Rita FC 1 - 4 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 1-1

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา

01:30 ทาคูแรมโบ 1 - 1 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 0-0
01:30 ซีเอ เรนติสตัส 1 - 0 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 1-0
01:30 วิลล่า เทเรซ่า 1 - 1 Albion FC 0-0
02:00 โคลอนซีเอฟ 0 - 5 Parque del Plata 0-1
02:00 โรชา เอฟซี 1 - 0 โอเรียนทอล 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:30 คาโป (ยู 20) 1 - 2 อิลเวส(ยู 20) 1-0
17:30 คูพีเอส(ยู 20) 2 - 0 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 0-0
18:00 แอตแลนติส (ยู 20) 2 - 0 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 0-0
21:00 KoiPS U20 1 - 2 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี

01:30 เกล็นโตรัน (ญ) 1 - 0 ลินฟิลด์ หญิง 1-0

ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก

01:30 แอทเลติโก้ กรัว 6 - 0 Santa Rosa Pucallpa 3-0
03:30 ฮวน อูริช 3 - 1 CD Coopsol 1-0

ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 SD Atletico Nacional 1 - 1 San Martin FC 1-0
04:00 SD Panama Oeste 3 - 0 AD San Antonio 1-0
06:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 2 - 1 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 1-0
06:00 พลาซ่า อมาดอร์ 1 - 1 คอสตา เดล เอสเต 0-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

16:00 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 2 - 2 สปอร์ติ้ง คริสตินา 1-2
17:00 ไวร์คาย 1 - 0 STPS 1-0
18:00 AC Oulu Akatemia 3 - 1 ทีพี 47 โตริโน่ 2-0
19:30 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 0 - 5 อินเตอร์ ตูร์คู 2 0-2
20:15 เอฟซี ฟินน์ครูด 6 - 1 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 2-1

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

18:00 นครปฐม เอฟซี 1 - 2 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 2 - 1 เรียลฟร้อนเทร่า 0-0
02:30 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 1 - 1 อัลกอสตูร่า เอฟซี 0-0
02:30 ยารากุยเอฟซี 0 - 2 ซีแอ เฟอเรียล 0-0
03:00 ทิทาเนส เอฟซี 1 - 0 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 0-0
03:00 ยูเรนา เอสซี รอ เดปอร์ตีโบ ซูเลีย

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga

00:00 วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ 3 - 2 SV Dellach Gail 0-1
15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 2 - 1 เอสวี ดานูบ 1-0
16:00 SV Kraig 0 - 2 ATUS Ferach 0-1
19:30 ASKO kottmannsdorf 0 - 1 SK Treibach 0-0
21:30 ASKO St.Michael/Bl 1 - 0 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

20:00 อีซี เซา โชเซ เอสพี 1 - 1 กัวรุลฮอส เอสพี 1-1
20:00 Francana 3 - 2 ทูป้า เอสพี เนลสัน ซูเบริบส์ 0-0
20:00 ฟลาเมงโก(เอเอ) 4 - 3 มาอูเอ็นซ่าเอสพี 1-1
20:00 Independente FC Limeira 3 - 2 อัมพาโร 2-1
20:00 เปาลิสต้า 1 - 2 Assisense SP 1-1
20:00 ริโอ บรานโก้(AC) 1 - 4 Itapirense/SP 1-2
20:00 มาริเลีย 0 - 0 Catanduva FC 0-0

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2

20:00 Arsenal Tivat 1 - 0 โบเคลจ์ โคเตอร์ 1-0
20:00 Jezero Plav 1 - 0 เอฟเค มอร์นาร์ 0-0
20:00 Jedinstvo Bijelo Polje 1 - 2 Decic Tuzi 1-1
20:00 FK Ibar Rozaje 2 - 0 FK Drezga 1-0
20:00 โอทรานท์ 0 - 1 โลฟเซน เซตินเจ 0-1

ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Kamuzu Barracks 0 - 0 บลู อีเกิ้ลส์ 0-0
19:30 ทีเอ็น สตาร์ 3 - 1 Ntopwa United FC 0-1
19:30 คารองกายูไนเต็ด 0 - 1 Big Bullets FC 0-1

ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

00:30 เดสเซล สปอร์ต 2 - 1 Lierse Kempenzonen 2-0
01:00 KMSK Deinze 2 - 1 Seraing United 2-0
01:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 1 - 2 La Louviere 0-0
01:00 เคเอสเค ไฮสท์ 0 - 1 Thes Sport 0-0
01:00 ทูบิซี่ 2 - 1 Jeunesse Molenbeek 1-0
20:00 รูเปล บูม 2 - 0 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 0-0
20:00 Sint-Eloois-Winkel 1 - 1 Patro Eisden 1-1
20:00 URS Lixhe-Lanaye 2 - 1 แอฟเซ ลีแอช 1-1

ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา

19:00 SV Todesfelde 3 - 1 Union Neumunster 0-0
20:00 Eckernforder SV 2 - 3 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก 1-2

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

16:15 พิลิแกน โลวิส 4 - 1 Concordia Elblag 2-0
18:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 0 - 0 Foto-Higiena Olawa 0-0

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

04:30 AD Chalatenago Reserves 1 - 0 Jocoro FC Reserves 0-0

ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 ลูซากา ไดนาโมส์ 0 - 1 NAPSA Stars 0-1
20:00 Nkana FC 2 - 3 มูฟูไลรา วันเดอเรอส์ 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิงลีก

19:00 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 3 - 0 Raa IF 1-0

ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง

04:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่(สำรอง) 1 - 2 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19

01:00 กอริติบ้า ยู 19 2 - 1 Vere/PR U19 1-1

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

16:00 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1 - 4 คูการิค(ยู 19) 0-3

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:05 Sokol Opatovice 1 - 5 TJ Bohunovice 1-5
15:15 โอปาว่า 2 4 - 0 เฮอร์มานิเซ 4-0
15:15 เมทีโอปราก 3 - 1 Spolana Neratovice 2-0
17:30 SK Lisen B 3 - 0 FK Banik Ratiskovice 1-0
21:30 Tatran Sedlcany 4 - 1 FK Jindrichuv Hradec 2-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

16:00 ESC Geestemunde 0 - 3 SFL Bremerhaven 0-0
18:00 TuS Schwachhausen 4 - 0 BTS Neustadt 0-0
19:00 SGV ไฟร์เบิร์ก 1 - 3 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 1-0
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 6 - 0 SV Linx 3-0
19:00 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 6 - 1 SV Rugenbergen 2-0
19:00 Greifswalder FC 2 - 2 SC Staaken 0-0
19:00 Hertha 06 Charlotten 0 - 0 Ludwigsfelder FC 0-0
19:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 1 - 2 Strausberg 1-1
19:00 Einheit Rudolstadt 1 - 0 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 1-0
19:00 international Leipzig FC 5 - 0 VfB 1921 Krieschow 3-0
19:30 FC Teutonia 05 3 - 0 SC Concordia Hamburg 0-0
20:00 Rielasingen Arlen 3 - 1 FV Ravensburg 2-1
20:00 BSC Hastedt 4 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 0-0
20:00 SC Borgfeld 1 - 0 Union 60 Bremen 0-0
20:00 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 3 - 2 FC Pesch 1956 0-0
20:00 เฮนเนส 05 1 - 1 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 0-0
20:00 Bocholt FC 3 - 2 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2-0
20:00 เอฟซี เครย์ 7 - 1 Cronenberger SC 5-0
20:00 เรติงเกน เอสวี 0 - 0 SpVg Schonnebeck 0-0
20:00 SC Velbert 0 - 0 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 0-0
20:00 Schwarz-Weiss Essen 0 - 3 TSV Meerbusch 0-0
20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 1 - 3 Heeslinger SC 0-3
20:00 TuS Bersenbruck 1 - 1 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 1-1
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 3 - 1 SC Spelle-Venhaus 2-1
20:00 Hammer SpVg 1 - 2 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 0-0
20:00 Holzwickeder SC 3 - 2 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 1-1
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 4 - 1 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 0-0
20:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0 - 2 ไวเด้นบรูค 0-2
20:00 เอนด์เทบรูกค์ 0 - 0 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 0-0
20:15 SpVg Frechen 20 3 - 1 เอสเฟา ดุทซ์ 05 1-1
20:15 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 1 - 1 SV Westfalia Rhynern 0-0
20:30 Fortuna Cologne II 1 - 2 Siegburger SV 04 0-1
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 3 - 0 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 0-0
21:00 SV Donaustauf 1 - 3 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 1-1
21:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 1 - 0 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง 1-0
21:00 TSV Schwabmünchen 3 - 1 SV Pullach 1-0
21:00 SV Atlas Delmenhorst 5 - 1 MTV Wolfenbuttel 3-1

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga

02:00 Aserri FC 1 - 0 เอดี การ์เมลิต้า 0-0
02:00 Curridabat FC 3 - 5 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 2-2
05:00 ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด 3 - 1 Escazucena 2-0

ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL

14:30 Stallion Laguna FC 0 - 2 เซเรส เอฟซี 0-0
14:30 ฟิลิปปินส์แอร์ฟอร์ซ 1 - 2 คายาเอฟซี 1-2
15:00 โกล์บอล เอฟซี 2 - 2 Green Archers United 1-1

ผลบอลวันที่ ไอริช women National Union

20:00 Limerick (w) 1 - 11 เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี ( ญ )