บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 1254 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 18/09/2562

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 วิสล่า พล็อค 1 - 0 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 0 - 2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

00:00 ฮูเอสก้า 0 - 1 อัลบาเซเต้ 0-1
00:00 ซีดี ลูโก้ 2 - 2 พอนเฟร์ราดิน่า 2-0
02:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 3 - 3 นูมานเซีย 0-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

10:40 Oman University 0 - 0 มหาวิทยาลัยมาเลเซีย 0-0
12:45 Chinese Taipei University B 0 - 4 มหาวิทยาลัย เกาหลีใต้ 0-1
30วินาที Quanzhou Aegis 0 - 0 Yu Du Palace Emperor BA -
14:55 มหาวิทยาลัยจีนไทเป 4 - 0 Macau University 1-0
15:45 PDRM XI 0 - 3 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 0-2
15:45 Perlis XI 1 - 1 Perak XI 0-1
16:00 FK Shkendija (W) 5 - 2 ZFK Recica (w) 0-2
19:45 Kuala Lumpur XI 1 - 0 Kedah XI 1-0
21:30 พานาคายคิ 2005 2 - 2 อโพลลอน สมายร์นิส 1-2
23:30 อารันดิน่า 1 - 1 บูร์โกส ซีเอฟ 1-1
00:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 2 - 0 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 1-0
00:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0 - 2 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 0-1
01:00 AD Atletica Gloriense 1 - 0 CD Caninde 0-0
01:00 ฟิกูเรนเซ่ 2 - 1 บัสควอ เอฟซี 1-0
01:30 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 1 - 2 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-2
01:30 Pacajus 1 - 1 โฮริซอนเต ซีอี 0-1
02:00 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 1 - 2 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1-1
03:00 Morvant Caledonia Utd 0 - 1 National Defense Forces 0-0
05:00 La Horquetta Rangers FC 7 - 0 ซานตา โรซ่า เอฟซี 3-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

23:55
คลับบรูซ
0 - 0
กาลาตาซาราย
23:55
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
2 - 2
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
02:00
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
3 - 0
เรอัล มาดริด
02:00
บาเยิร์น มิวนิค
3 - 0
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
02:00
ดินาโม ซาเกร็บ
4 - 0
อตาลันต้า
02:00
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
0 - 3
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
แอตเลติโก้ มาดริด
2 - 2
ยูเวนตุส
02:00
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
1 - 2
โลโคโมทีฟ มอสโก

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ทรอมส์ดาเลน 1 - 4 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-1
22:59 ซานเดฟยอร์ด 2 - 0 สตรอมเมน 2-0
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 - 0 เนสท์ โซตรา 2-0
22:59 โนท็อดเด้น เอฟเค 2 - 0 คองสวิงเกอร์ 1-0
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1 - 0 เอฟเค เจิร์ฟ 1-0
22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค 2 - 1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 1-1
22:59 สคีด ออสโล(N) 2 - 2 ซองน์ดาล 1-2
00:00 รัวฟอส 1 - 2 ฮามคาม 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0 - 0 เอฟเค เซนิก้า 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:59 เทปลิเซ่ 2 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ 2-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

01:30 อาเรสโซ่ 1 - 2 ยูเวนตุส(ยู 23) 1-2

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ

21:00 Trencianske Stankovce 0 - 2 โนวี่เมสโต 0-1
21:00 Novohrad Lucenec 0 - 1 เคเอฟซี โคมาร์โน 0-1
21:30 Stara Lubovna 2 - 3 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-2

ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

01:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0 - 1 Glasgow Rangers U21 0-0

ผลบอลวันที่ เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ

17:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 1 มหาวิทยาลัยโฮเซ 1-0
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 1 โออิตะ ตรินิต้า 0-1
17:00 วิสเซล โกเบ(N) 3 - 2 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2-0
17:00 จูบิโล อิวาตะ 1 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
17:00 สากัน โตสู 4 - 2 เซเรโซ โอซาก้า 1-0
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 2 - 1 เวกัลตา เซนได 0-0

ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ

19:00 AE Pellanas Kastoreiou 0 - 2 Lalysos 0-2
20:00 เวเรีย เอฟซี 2 - 0 ดิโอโกรัส 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

23:45 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 6 - 4 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 4-1
02:15 ฟีลเคียร์ 3 - 1 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ

07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1 - 2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1-1

ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก

17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1 - 1 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 0-1

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

18:45 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 3 ยัง ไลอ้อนส์ 0-3
18:45 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 2 - 0 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 1-0
18:45 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 3 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์ 3-2
19:15 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 0 - 1 แทมปิเนส โรเวอร์ส 0-1

ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ

19:30 ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า 2 - 4 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 0-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย คัพ

20:30 ทริงลาฟ คราน 1 - 3 เอ็นเค มูรา 05 0-3
20:30 บรดา 0 - 3 ดอมซาเล่ 0-1
21:30 เอฟซี โคเปอร์ 3 - 2 มาริบอร์ 1-1
22:00 เอ็นเค อลูมินิจ 1 - 0 ทาบอร์เซซานา 0-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 ริก้า เอฟซี 0 - 0 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1 - 0 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-0
00:00 สตอล เมียเลช 1 - 2 จีเคเอส ทิคี 0-1
00:30 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2 - 1 เมียดิซ เลกนิก้า 1-0
01:00 วอร์ต้า พอซแนน 3 - 0 ออด้าโอพอล 1-0

ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 ซีเอยูเวนตูเด้ 1 - 2 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0-1
02:00 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1 - 1 ซีเอ ริเวอร์เพลท 1-1
05:00 เซอร์โร ลาร์โก 1 - 4 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-3
06:00 แรมปรา จูเนียร์ 1 - 2 ซีเอ เพนาโรล 0-2

ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า

07:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0 - 2 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 0-1

ผลบอลวันที่ AFC U-16 แชมเปี้ยนชิพ

15:00 ลาว ยู16 0 - 4 ญี่ปุ่น ยู16 0-2
15:30 จีน ยู16(N) 6 - 0 ฟิลิปปินส์ ยู16 2-0
15:30 เกาหลีใต้ ยู16(N) 10 - 0 จีน-ไต้หวัน (ยู 16) 3-0
16:00 ออสเตรเลีย (ยู 16)(N) 3 - 0 มาเก๊า ยู16 3-0
16:30 อิรัก(ยู 16)(N) 0 - 1 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 16) 0-1
18:00 อุซเบกิสถาน (ยู 16) 3 - 1 บาห์เรน ยู16 1-1
18:00 เวียดนาม ยู16 7 - 0 มองโกเลีย(ยู 16) 4-0
18:20 อินเดีย (ยู 16)(N) 5 - 0 เติร์กเมนิสถาน (ยู 16) 2-0
18:30 มาเลเซีย ยู16(N) 7 - 0 กัมพูชา ยู16 4-0
18:30 เมียนมาร์ ยู16 0 - 4 ไทย ยู16 0-3
19:00 อินโดนีเซีย ยู16 15 - 1 เกาะ นอร์เทิร์น มาเรียนา ยู 16 6-1
19:15 อัฟกานิสถาน (ยู 16)(N) 2 - 2 ปาเลสไตน์ (ยู 16) 1-1
20:00 เยเมน (ยู 16)(N) 10 - 1 ภูฎาน (ยู 16) 4-1
21:00 ทาจิกิสถาน (ยู 16)(N) 9 - 0 คูเวต (ยู 16) 4-0
21:00 คีร์กิสถาน ยู16 3 - 2 เลบานอน (ยู 16) 0-2
22:15 อิหร่าน ยู16 13 - 0 มัลดีฟส์ (ยู 16) 0-0
22:25 โอมาน (ยู 16)(N) 2 - 0 ปากีสถาน ยู16 1-0
22:59 กาตาร์ (ยู 16) 2 - 0 บังคลาเทศ (ยู 16) 0-0
00:00 จอร์แดน (ยู 16) 7 - 0 ศรีลังกา (ยู 16) 0-0
01:20 ซาอุดิอาระเบีย (ยู 16) 4 - 1 ซีเรีย ยู16 3-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

01:45 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 1 - 0 เมอร์ธีร์ทาวน์ 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

01:45 เกรย์ส แอธเลติก 3 - 1 Tilbury 1-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 ทรานส์ นาร์ว่า 3 - 2 ทาร์ตู เจเค มัก 1-1
22:59 เอฟซี มาร์ดู 2 - 4 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 1-1
23:30 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 - 1 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1-1

ผลบอลวันที่ เปอร์เซีย คัพ

21:30 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า 1 - 1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-0
21:30 Skugliko 0 - 10 NK TOSK Tesanj 0-4
21:30 โอลิมปิก ซาราเยโว 2 - 1 FK Radnik Hadzici 1-0
21:30 Nk Orasje 0 - 4 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-2
21:30 FK Tekstilac 0 - 3 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0-2
21:30 Bratstvo Gracanica 2 - 3 เอฟเค เวเลซ 1-2
21:30 กอชค์ กาเบลา 1 - 1 รัดนิก บิเยลจิน่า 1-1
21:30 Jedinstvo Bihac 1 - 2 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 0-0
21:30 Rudar Kakanj 3 - 0 เอ็นเค เซลิก 1-0
21:30 Kozara Gradiska 1 - 1 สโลโบดา 1-0
21:30 เอฟเค ครูปา 0 - 0 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0-0
21:30 Sloga Ljubuski 2 - 4 เอฟเค ซาราเยโว 2-1
21:30 เอฟเค โมดริกา 0 - 3 เอฟเคสวิเจซด้า 0-2
21:30 Poole wall 1 - 1 เอ็นเค ทราฟนิค 0-1
21:30 Rudar Prijedor 4 - 1 เอฟเค สลาวิย่า 2-1
21:30 Zvijezda Gradacac 0 - 4 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 0-2

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:30 ราบ็อตนิคกี้ 1 - 0 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-0
20:30 เรโนวา 0 - 2 เอฟเค สเกนดิจา 79 0-0
20:30 เอฟเค ชคูปิ 1 - 2 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0-1
20:30 ซิเล็กส์ 3 - 0 โบเรค เวเลส 2-0
20:30 FC Struga Trim Lum 0 - 0 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ

20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 2 - 2 มะละกา 2-1
20:00 เฟลด้า ยูไนเต็ด 0 - 2 เซลังกอร์ พีบี 0-1
20:00 ปุเลา ปีนัง 0 - 2 พีบี ปาหัง 0-0
20:00 ซาบาห์ 1 - 1 เปรัค 0-1

ผลบอลวันที่ AFC U-16 ฟุตบอลหญิง แชมเปี้ยนชิพ

16:00 บังคลาเทศ ( ญ ) ยู 16(N) 0 - 9 ญี่ปุ่น (ญ) ยู16 0-5
19:00 ไทย (ญ) ยู16 1 - 6 ออสเตรเลีย (ญ) ยู16 0-4

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

09:20 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 1 - 4 เรอัล โมนาร์ช 0-1
06:00 ออตตาวา ฟิวรี 1 - 0 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 0-0
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 3 - 1 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1-1
06:30 Bethlehem Steel 5 - 2 Loudoun United 1-2
07:00 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 2 - 0 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง สวีเดน

22:30 Dosjobro IF (w) 0 - 5 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 0-1
22:59 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 0 - 4 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 0-1
23:30 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0 - 1 ลิงโคปิ้ง (ญ) 0-1
23:45 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0 - 1 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0-1
00:00 วาสเทราสบีเค30 (ญ) 1 - 4 โอเรโบร (ญ) 0-2
00:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 1 - 3 ไอเค อุปซาลา (ญ) 0-3
00:00 ทีเลโซ FF(W) 2 - 3 เอไอเคโซลน่า (ญ) 2-1
00:00 โมรอน บีเค (ญ) 1 - 2 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1-1
00:00 Asarums IF FK (w) 3 - 4 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 0-2
00:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 0 - 1 เยอร์การ์เด้น (ญ) 0-1
00:00 Ravasens IK Karlskoga (w) 0 - 1 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 0-1
00:00 ไอเอสฮาลเมีย(ญ) 1 - 1 IF Limhamn Bunkeflo Women 1-0
00:30 Kovland IF (w) 2 - 6 ยูเมีย ไอเค (ญ) 1-1
00:30 Goteborgs DFF (w) 1 - 5 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-1
01:00 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) 0 - 2 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เกาหลีใต้ FA คัพ

17:00 อินชอน โคเรียล 1 - 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0-0
17:00 ฮวาซอง เอฟซี 1 - 0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:15 เอฟซี โนอาห์ 0 - 0 ชีรัค 0-0
20:30 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 1 - 0 อรารัต เยเรวาน 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

22:15 ลิน (ญ) 2 - 3 อโวลเนส (ญ) 0-3
22:30 ทรอนเฮมส์ (ญ) 0 - 3 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-0
00:00 สตาเบ็ค (ญ) 2 - 0 โคลบอทน์ (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 อลาจูเรนเซ่ 2 - 1 ลิมอน เอฟซี 1-0
02:00 เอดี กรีเชีย 2 - 2 เฮเรดิอาโน 0-2
04:00 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ 1 - 1 เอดี ซาน คาร์ลอส 0-1
07:00 กัวดาลูเป เอฟซี 2 - 4 ซานโตส เด กัวปิเลส 1-0

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 Jocoro FC 1 - 0 Once Municipal 0-0
04:30 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0 - 1 CD El Vencedor 0-0
04:30 ซีดี อากีลา 1 - 0 Independiente San Vicente 0-0
08:30 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ รอ เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก U21

22:59 สโคลจ์ ยู21 11 - 0 สโคฟลุนเด้ ยู21 6-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

16:00 ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17(N) 1 - 0 มอลตา(ญ) ยู 17 1-0
22:00 เบลารุส(ญ) ยู17 0 - 9 ฝรั่งเศส(ญ) ยู17 0-7

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย คัพ

22:30 บันก้า การ์ซได 2 - 0 เอฟเค ปาลังกา 0-0

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

20:30 เอฟเคเซต้า 1 - 0 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-0
20:30 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 5 - 0 เอฟเครูดาร์ 3-0
20:30 โอเอฟเคเปโตรวัค 0 - 1 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-1
20:30 เอฟเค การ์เบจ 0 - 2 โอเอฟเค พอดโกริก้า 0-0
22:59 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1 - 4 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1-3

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

01:00 นซี ลูนาวิค 0 - 1 เคไอ แคร๊กสวิก 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

04:30 มาราธอน 0 - 0 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 0-0
04:30 ซี.ดี. รีล เด มินัส 1 - 0 ซีดี วิด้า 0-0

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

00:00 ซิเคียนาเล่เอฟซี 2 - 2 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1-1
01:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1 - 0 ซีเอสดี มูนิชิปัล 1-0
03:45 กัวสตาโตยา 2 - 1 แอนติกา จีเอฟซี 1-0
04:30 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 2 - 1 เดปอร์ติโว อิซทาปา 0-1
07:00 โคบาน อิมเพเรียล 3 - 0 ซีดี มาลากาเตโก 2-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย คัพ

20:00 เตอร์บูนี่ ปูเก้ 0 - 2 ตูตา เดอร์เรซ 0-0
21:00 KS Veleciku Koplik 3 - 2 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 1-2
21:00 Shenkolli 0 - 0 เอสเค ติรานา 0-0
21:00 KS Iliria Fushe 2 - 1 เคเอส คาสตริโอติ 2-1
21:00 Burreli 0 - 1 วัลลัซเนีย 0-1
21:00 Erzeni 3 - 0 เคเอส ดินาโม ติรานา 1-0
21:00 KS Korabi Peshkopi 2 - 1 Beselidhja Lezhe 0-0
21:00 Bilisht Sporti 1 - 4 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0-1
21:00 KS Elbasani 0 - 0 เคเอฟ ลาซี 0-0
21:00 Turbina Cerrik 0 - 1 ลุฟเตอตารี่ 0-0
21:00 Pogradeci 0 - 4 เคเอส บีริซ บอลช์ 0-1
21:00 Egnatia 0 - 1 เบซ่า 0-0
21:00 ลุชเนีย เคเอส 2 - 1 Gramshi 1-1
21:00 เอฟเค โวร่า 0 - 3 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-0
21:00 Shkumbini Peqin 1 - 3 เคเอส กูเกซี 1-2
21:00 Apolonia Fier รอ คามซา

ผลบอลวันที่ แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ

06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:20 Al-Thuqbah 1 - 1 อัล คาลีจ 0-0
22:30 อัล-คาว์แคบ 2 - 1 Al-Taqdom 1-0
22:55 Al-Ameade 1 - 0 อัล ทาย 1-0
23:05 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 1 - 2 นาจราน 1-1
23:05 อัล อันซาร์ 0 - 1 Al Bukayriyah 0-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu

17:30 ฮ่องกง เรนเจอร์ส (สำรอง) 4 - 2 โวฟู ไทโป (สำรอง) 0-0
17:30 คิตฉี (สำรอง) 4 - 1 ลีแมน เอฟซี(สำรอง) 1-1
19:30 ซัน เปกาซัส (สำรอง) 2 - 4 แฮปปี้ วัลเล่ย์(สำรอง) 0-1
19:40 หยวน ลอง (สำรอง) 4 - 3 อีสเทอร์น เอเอ (สำรอง) 3-2

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

18:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) 2 - 2 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

01:45 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 0 - 6 วัดฟอร์ด (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

19:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี(N) 2 - 1 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1-0
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด(N) 0 - 0 การท่าเรือ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

15:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2 - 1 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 1-0
17:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1 - 2 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 0-1
19:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 0 - 2 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:30 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 0 - 2 คาลาลี 0-1
22:30 เมลคิยา(N) 1 - 0 อิซ่า ทาวน์ 0-0

ผลบอลวันที่ Kuwait 1st Division League

22:25 Alfa Hassir 0 - 2 อัล ซาลิบิคัท 0-2
22:25 Al Gela 1 - 2 ไคตัน 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 2 - 1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1-1
01:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 3 - 0 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 3-0
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1 - 2 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 0-2
01:00 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 0 - 1 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-0
02:00 ซานโตส(เยาวชน) 2 - 0 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 1-0
05:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 2 - 2 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1-1

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:00 เรอัล ซาราโกซ่า 2 2 - 1 CD Cuarte Industrial 0-1
22:30 Atletico Ibanes 4 - 0 ลา โรด้า ซีเอฟ 2-0
22:59 CF Calamocha 2 - 2 CD Binefar 0-1
00:00 CF Illueca 2 - 2 เอสดี ทาราซอนนา 0-0
00:30 Quintanar Del Rey 3 - 1 Villacanas 1-1
00:30 ซีดี บาสโคเนีย 1 - 2 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 1-0
00:30 เอสซีดี ดูรานโก้ 1 - 0 JD Somorrostro 0-0
00:30 โทโลซา 2 - 1 ซีดี อริซนาบาร์รา 1-1
00:45 เอสดี เกอร์นิกา 1 - 0 เรอัล โซเซียดัด ซี 0-0
01:00 CD Valdefierro 0 - 1 SD Borja 0-1
01:00 CS Puertollano 1 - 0 UD Almansa 1-0
01:00 เอสดี เบียไซน์ 2 - 1 ปาเซ เคอี 0-0
01:00 อูเตโบ เอฟซี 1 - 1 เบลล์บริดเจท 0-0
01:00 วิลลานูว่า ซีเอฟ 0 - 2 ซีดี ซารีเนนา 0-1
01:00 CD Azuqueca 2 - 2 ยูบี คอนเควนเซ่ 0-0
01:00 CD Tarancon 0 - 0 CD Pedroneras 0-0
01:00 SD Balmaseda FC 0 - 1 โปรตุเกตเรเต้ 0-0
01:00 ซีดี ซานตูนซี่ 2 - 1 Sodupe UC 2-0
01:00 เซสต้าโอ 3 - 0 เอสดี ดิวส์โต 1-0
01:00 Urduliz FT 0 - 2 ซานทูซู เอฟซี 0-0
01:00 เอดี อัลมูร์เดวา 0 - 3 เตรูเอล 0-0
01:00 Barbastro 0 - 1 เบรีย 0-0
01:00 ซีดี ลากุล โอแนค 2 - 1 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 0-0
01:30 ยูดี ฟราก้า 2 - 2 CD Robres 2-1
01:30 โตเลโด 3 - 0 CD Torrijos 0-0
01:30 ทามาร์ริตเตอร์ 1 - 0 ซีเอ มอนซอน 1-0
02:00 CD อิเยร์กาส 2 - 1 อัลบาเซเต้ 2 1-1
02:00 Almagro CF 2 - 1 CD Madridejos 0-1

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

21:00 เอฟซี ซิงเกเรย์ 1 - 3 เอฟซี ฟลอเรชติ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

23:15 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 4 - 6 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 0-2

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

19:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1 - 0 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก

19:45 Al Karkh 3 - 2 Alsinaat Alkahrabaiya 2-1
19:45 Al Qasim Sport Club 1 - 0 อัล-นาฟ 1-0
19:45 แบกแดด 0 - 2 อัล กูวา อัล จาวิย่า 0-2
19:45 นาฟิต อัลวาซาต 3 - 1 Al Diwaniya 1-0
19:45 อัล นาจาฟ 2 - 2 อัล ฮานลาบา 0-0
22:00 อัล โชลต้า 2 - 1 Al-Hudod 1-0

ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

02:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0 - 2 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19

22:00 ดอมซาเล่ (ยู 19) 3 - 0 เอ็นเค บราโว (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น

19:00 เอฟซี เทลาวี 4 - 0 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 2-0
19:00 สปาร์ตากี้ 0 - 2 กูเลีย ลานว์คูติ 0-1
19:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 1 - 5 ชักดิดี้ 1-1

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 บาริโต ปูเตรา 1 - 4 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 0-2
15:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 2 - 1 มาดูร่า ยูไนเต็ด 0-1
18:30 เปอร์ซิบ บันดุง 1 - 1 เซเมน ปาดัง 1-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

22:59 ปาร์นู เจเค 0 - 0 โวรู เจเค 0-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 2 - 0 อิสทิคอล เฟอกาน่า 2-0
18:15 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 3 - 0 เอฟซี เชอเดอร์ 2-0
18:20 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 2 - 3 มาเชล มูบาเร็ค 0-2
19:00 ชูตัน กูซาร์ 2 - 1 โซรัซ FK อูลกัช 0-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:30 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0 - 0 เวลเลดูปา เอฟซี 0-0
03:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี 1 - 1 Expreso Rojo 0-0
07:30 โบญาก้า ซิโค 1 - 0 เรอัล ซานตานเดร์ 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ

04:10 ทัลเลเรส กอร์โดบา(N) 0 - 0 บานฟิลด์ 0-0
07:10 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า(N) 0 - 1 ริเวอร์เพลท 0-1

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา คัพ

02:30 คาราคาส เอฟซี รอ เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี
02:30 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 0 - 3 คาราคาส เอฟซี 0-2
03:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 6 - 1 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 2-0
03:00 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 4 - 2 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 3-1
03:00 การาโบโบ เอฟซี 3 - 1 ซีแอ เฟอเรียล 2-0
03:00 ลาล่าเอฟซี 2 - 2 อัลกอสตูร่า เอฟซี 1-1
03:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 1 - 1 เอสตูเดียนเตส เด การากัส เอสซี 1-0
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0 - 3 ทรูจิลลานอส 0-1
03:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 1 - 0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 1-0
04:00 โมนาคัส เอสซี 6 - 1 Dynamo Puerto FC 2-0
04:00 อารากัว เอฟซี 0 - 1 ยารากุยเอฟซี 0-0
05:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1 - 1 รอยัลฟูเอนเตลา 1-0
06:05 ซาโมร่า บารินาส 1 - 1 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 1-0
06:30 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 2 - 0 Fundacion AIFI 1-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

23:30 สปาร์ตา ปราก (ญ) 4 - 0 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2

22:15 อัล คูไรติอัต 4 - 1 Al Bidda SC 1-1
22:15 Al Muaidar Club 2 - 2 อัล ชามาล 1-2
22:15 อัล มาร์คไฮยา 2 - 4 อัล-เมไซเมียร์ เอสซี 0-3
00:30 Russell City 4 - 0 Al Nasa(QAT) 0-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

13:25 PSBS Biak 1 - 0 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 1-0
15:30 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 0 - 0 มาดูรา เอฟซี 0-0
15:30 พีเอสจีซี เชียมิส 2 - 0 เพอเซอแรง เซอแรง 2-0
15:30 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 2 - 1 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า

21:30 อัตซิคเท็นส์ บีเค (ยู 21) 3 - 2 เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) 2-1

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

17:30 เอฟซี อันยาง 0 - 2 ซูวอน ซิตี้ 0-0
17:30 กวางจู เอฟซี 1 - 0 บูโชน เอฟซี 1995 0-0
18:00 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 1 - 1 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

17:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(ยู 19) 1 - 3 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) 1-2
19:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 2 - 2 โลโคโมทีฟ มอสโก (ยู 19) 2-0
19:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 1 - 1 ทอตนัมฮอตสเปอร์ (ยู 19) 1-1
19:00 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 0 - 4 ยูเวนตุส(ยู 19) 0-2
20:00 คลับ บรูซ(ยู 19)(N) 3 - 2 กาลาตาซาราย (ยู 19) 3-1
20:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 1 - 0 อตาลันต้า(ยู 19) 0-0
21:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 1 - 2 เรอัล มาดริด (ยู 19) 1-0
21:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 0 - 0 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 Lech II Poznan 0 - 3 Gornik Polkowice 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:30 บริสแบน สไตรเกอร์ส 3 - 2 มอร์แลนด์ เซบราส 2-0
16:30 เมลเบิร์น ซิตี้ 3 - 0 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 2-0

ผลบอลวันที่ BRA SPC

01:00 แอตทิเบีย 2 - 0 เตาบาแต 2-0
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 0 - 1 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0-0
01:00 นาซีอองนัล เอสพี 0 - 3 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0-1
01:00 ซานโต อังเดร(N) 0 - 0 โคเมอเชียล-เอสพี 0-0
01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 2 - 0 ริโอ คลาโร่ 1-0
06:00 มิราสโซล 3 - 1 อา โซ ซานต้า เอสพี 1-1
06:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1 - 0 ยูเวนตุส -เอสพี 1-0
06:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) 0 - 0 เซา คาเอตาโน่ 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

22:45 โนวา ซิดาเด(ยู 20) 1 - 1 เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) 1-0
22:45 เซา กอนซาโล (ยู 20) 0 - 2 Serra Macaense U20 0-2
22:45 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 0 - 0 ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) 0-0
22:55 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ (ยู 20) 1 - 1 Barra da Tijuca U20 1-0
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 รอ ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน)
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 2 - 0 พัลไมรัส (เยาวชน) 2-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

00:00 เคอาร์/เควี(ยู 19) 3 - 4 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 2-2
03:00 Fram U19 4 - 2 Grotta Kria U19 3-1

ผลบอลวันที่ NOR D4

17:00 Sunndal 3 - 0 คราเครอย์ ไอเอล 3-0

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:00 เซลต้า บีโก้ บี 4 - 2 ยูดี เมลิลล่า 2-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 4 - 0 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-0

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

01:00 ลาโชฟอนด์ 2 - 1 Olympique de Geneve FC 1-0
01:00 แกรนด์ แลนซี 3 - 3 US Terre Sainte 2-1
01:00 บาเดน 1 - 1 Bassecourt 1-1
01:00 โวห์เลน 3 - 2 SV Muttenz 2-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 เอสซี ชวาส 2 - 2 เอสวีจี ไรชีเนา 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 4 - 1 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 3-1

ผลบอลวันที่ บราซิลโคปาเวิร์ด

01:30 บรากันติโน พีเอ 1 - 1 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 1-0
05:00 โกยาส 1 - 0 คุยอาบา 0-0

ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 ฮาราเร ซิตี้ 0 - 1 Capps linked 0-1
20:00 Yadah FC 0 - 2 Bulawayo Chiefs 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา

15:10 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 1 - 1 เคนยา โพลิส เอฟซี 0-0
17:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 3 - 1 Muranga Seal 2-1
17:20 Kibera Black Stars 0 - 1 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 0-1
19:00 Bidco United 0 - 1 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0-1
19:00 Nairobi Stima 0 - 0 อัสเชรู 0-0
19:00 บานดาริ 3 - 2 เกริโช่ 0-2
19:35 FC Talanta 3 - 0 Coast Stima 2-0

ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League

19:00 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 4 - 3 Ugyen Academy 4-1

ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Academica Lobito 2 - 1 Progresso 1-1
21:00 Recreativo Libolo 2 - 1 Desportivo Huila 0-1
21:00 Casa Militar 3 - 1 Estrela Clube 1 de Maio 2-0
21:00 Interclube Luanda 2 - 0 Recreativo Caala 2-0
21:00 Onze Bravos 3 - 1 Santa Rita FC 0-0
21:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 1 - 0 Sagrada Esperanca 0-0
21:00 Sporting Cabinda 2 - 0 Benfica Lubango 0-0

ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League

16:00 BSS Sporting Club 2 - 0 George Telegraph FC 0-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:00 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 4 - 0 เอฟซี คุไซซิ 0-0
22:59 เคพีเอส 0 - 4 Nykarleby IK 0-1
23:45 คิงส์ คัวปิโอ 3 - 4 เอสซี ริเว่อร์บอล 2-1
00:15 แอตแลนติส 2 1 - 2 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 1-0

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2

20:30 โบเคลจ์ โคเตอร์ 1 - 0 โอทรานท์ 0-0
20:30 โลฟเซน เซตินเจ 0 - 1 FK Ibar Rozaje 0-1
20:30 FK Drezga 2 - 2 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0
20:30 Decic Tuzi 2 - 1 Jezero Plav 2-0
20:30 เอฟเค มอร์นาร์ 2 - 1 Arsenal Tivat 1-0

ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division

22:59 Monrovia Black Star 0 - 0 ยูเอสซี คิตะ 0-0
22:59 Onze Createurs 0 - 1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 0-0
01:30 AS Police 0 - 2 เรอัล บามาโก 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

21:00 Ruch Zdzieszowice 3 - 2 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 0-1
22:00 รุช ซอร์ซอฟ 1 - 0 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 0-0

ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:15 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 3 - 0 Nakambala Leopards 0-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก

23:30 CA Progreso U19 3 - 0 เอล ตันเก้ ซิสลี่ย์ (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL

14:50 คายาเอฟซี 0 - 2 เซเรส เอฟซี 0-2
15:00 เม็นดิโอล่า เอฟซี 0 - 0 สตาเลี่ยน เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

01:45 โคเลอไรน์(สำรอง) 2 - 4 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1-2
01:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 3 - 4 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 3-2

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

21:00 NK Dubrava Zagreb 2 - 2 รูเดส 0-1
21:30 Bijelo Brdo 1 - 2 Radnik Sesvete 0-0
21:30 NK Croatia Zmijavci 0 - 1 เอ็นเคโอซีเยค 2 0-0
21:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 2 - 2 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 1-0
21:30 Kustosija 1 - 2 NK Orijent Rijeka 1-2
22:59 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 2 - 0 ดราโกโวลแยค 1-0
22:59 เมดิมัวร์เย่ 3 - 0 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:45 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 1 - 1 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 0-1
01:45 เซนต์ มอชแทส 2 - 2 บลูเบล ยูไนเต็ด 2-0
02:00 นิวบริดจ์ ทาวน์ 1 - 1 Wayside Celtic 0-0

ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1

25วินาที มเบยา ซิตี้ 0 - 0 ยัง แอฟริกันส์ -
20:00 Polisi Tanzania FC รอ อาซาม เอฟซี

ผลบอลวันที่ ยูเครน หญิงDivision

21:00 Zhilstroy Kharkov (ญ) 4 - 0 ยาทรานเบซิส (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) 1 - 1 CA Colegiales Reserves 1-1
19:00 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 3 - 0 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 1-0
20:00 อคาสซูโซ(สำรอง) 3 - 2 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 0-2
20:00 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 6 - 0 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 1-0
21:00 Argentino Quilmes Reserves 4 - 4 ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 3-3
21:00 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) 1 - 2 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 0-2
21:00 Sportivo Italiano Reserves 3 - 1 General Lamadrid Reserves 1-1
00:00 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 0 - 0 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 0-0
01:00 อัลมาโกร(สำรอง) 2 - 4 CA Atlanta Reserves 0-0
01:00 ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) 4 - 1 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) 2-0
01:00 คิลเมส(สำรอง) 0 - 0 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 0-0
01:00 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 0 - 0 ลอส อันเดส(สำรอง) 0-0
01:30 CS Dock Sud Reserves 1 - 1 Berazategui Reserves 1-1
01:30 Real Pilar Reserves 2 - 0 Argentino Merlo Reserves 1-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง

20:30 เพนาโรล(สำรอง) 1 - 1 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D

20:00 Audace Cerignola 2 - 1 Casarano 2-0

ผลบอลวันที่ มาซิโดเนียลีก หญิง

17:00 แซดเอฟเค คาเมนิคา ซาซ่า (ญ) 11 - 0 โบเรค (ญ) 4-0
21:50 Zfk Pobeda Prilep (w) 6 - 0 ZFK Atletiko (w) 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3

20:00 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 2 - 1 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 0-0
20:00 ดินาซ วีชโกรอด 2 - 1 นีว่า วินนีตเซีย 0-0
20:00 Vpk Agro Magdalinovka 4 - 0 Chernomorets Odessa II 1-0
20:30 Krystal 3 - 0 นิโคปอล-เอ็นพีจียู 1-0
20:30 Real Pharma Ovidiopol 2 - 1 FK Avanhard Kramatorsk II 0-0
21:00 เอฟซี คาลัช 5 - 2 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 2-0
21:00 ฮิรนี่ค์ ครีวี ริค 3 - 0 ทาฟริย่า 0-0
21:00 เอ็มเอฟเค นิโคลาเยฟ 2 0 - 3 Alians Lypova Dolyna 0-2
21:00 Polissya Zhytomyr 2 - 0 FC Veres Rivne 1-0
22:00 เนวา เทอร์โนพิล 0 - 0 FC Uzhgorod 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup

01:45 วอคโซป ทาวน์ 4 - 1 วิสเบค ทาวน์ 3-0

ผลบอลวันที่

21:00 FK Brodarac 1 - 2 FK TEK Sloga 0-1

ผลบอลวันที่

19:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1 - 0 ฮ่องกง อาร์&เอฟ 1-0

ผลบอลวันที่

14:00 Nakhon Si Thammarat U19 0 - 2 ตรัง เอฟซี (ยู 19) 0-1
14:00 Pattani FC U19 2 - 2 Phattalung FC U19 2-1
14:00 Phuket FC U19 0 - 2 Surat Thani U19 0-1
16:00 Nara United U19 0 - 1 Hatyai City FC U19 0-0
17:05 Satun United U19 0 - 0 Ranong FC U19 0-0

ผลบอลวันที่

21:00 KF Gunilla Hei 1 - 0 KF Ballkani 0-0
21:00 KF Llapi 2 - 2 เดริต้า จิลาน 1-0
21:00 เคเอฟ เทรปคา 89 0 - 1 พริสตีนา 0-0

ผลบอลวันที่

01:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 1 - 2 เอฟซี ซูริค (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ Brazil L

01:00 อเมริกา อาร์เจ 1 - 1 บองซูเซสโซ่ 0-0
01:00 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 2 - 1 Barra da Tijuca 1-0
01:00 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 5 - 1 อิตาโบไร อาร์เจ 1-1
01:00 กอนกาเลนส์ 1 - 3 แคมโพสอาร์เจ 0-3
01:00 กอยทาคาซ อาร์เจ 3 - 0 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 2-0
01:00 Nova Cidade 1 - 0 Serrano BA 1-0
01:00 โอลาเรีย 1 - 2 ติเกรส์ บราซิล 0-1
01:00 เซา กอนซาโล 0 - 1 Serra Macaense 0-0
01:00 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 4 - 1 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 2-1

ผลบอลวันที่

05:00 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 0 - 4 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่

18:00 คลับ อีเกิลส์ 4 - 4 ยูไนเต็ดวิคตอรี่ 3-0

ผลบอลวันที่

18:00 วิสาขเอฟซี 0 - 4 เบือง เกต รับเบอร์ ฟิลด์ 0-3

ผลบอลวันที่

20:30 Asteras Peramatos 1 - 6 AO Episkopis Rethymno 0-2

ผลบอลวันที่

18:45 Naft Gachsaran 2 - 1 Shohada Babolsar 1-1
18:45 Mes Novin Kerman 2 - 0 Shahrdari Astara 2-0
18:50 Atrak Bojnourd FC 0 - 1 Kheybar Khorramabad 0-0
19:00 Chooka Talesh 2 - 1 Shahrdari Bam 1-1
19:15 Caspian Qazvin 1 - 1 Shahrdari Hamedan 0-1
19:30 Foolad Natanz FC 0 - 0 Milad Mehr 0-0
19:30 ชาร์ดารี มาชชาร์ 0 - 1 Melli Hafari 0-0
21:00 Iranjavan Bushehr 3 - 1 Sardar Bukan FC 1-1

ผลบอลวันที่

01:45 Runcorn Town 1 - 3 Charnock Richard 1-2

ผลบอลวันที่

00:00 Extension Gunners 1 - 0 Miscellaneous 1-0
00:00 Galaxy รอ Botswana Police XI SC

ผลบอลวันที่

18:00 Regar-TadAZ Tursunzoda 6 - 1 FC Panjshir 1-0

ผลบอลวันที่

01:30 Canedense U20 1 - 0 Abadia U20 1-0
01:30 มองเต กรีสโต อีซี(ยู 20) 0 - 1 Uniao Inhumas U20 0-0

ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:00 Tus Marienborn 3 - 2 FC Speyer 2-1
00:30 SC Hardt 2 - 3 Bocholt FC 1-1
00:30 FSG Ehrang-Pfalzel 4 - 2 SG Arzfeld 1-1
00:30 FC Metternich 0 - 8 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0-4

ผลบอลวันที่

21:05 FK Mal 0 - 3 FC Olympia Savyntsi 0-2
21:05 ODEK Orzhiv 5 - 1 Zvyagel Novograd Volynskiy 3-1

ผลบอลวันที่

21:30 ปริมอเรค 3 - 3 เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน 2-1
22:00 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว 1 - 4 NK Marsonia 1909 1-1
22:00 Dakovo Croatia 1 - 0 Vuteks Sloga 1-0

ผลบอลวันที่

01:00 Novo Horizonte U19 รอ Santa Cruz RS U19

ผลบอลวันที่

05:45 กัวรานี อาซุนซิยง 5 - 0 Sol de America Pastoreo 2-0

ผลบอลวันที่

06:10 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 2 - 2 อาไว เอฟซี เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่

04:00 ยูเวนตุส มานากัว 0 - 1 เรอัล เอสเทล 0-0

ผลบอลวันที่

07:15 แอลดียู กีโต้ 0 - 0 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0-0

ผลบอลวันที่

04:30 HFX Wanderers FC 1 - 1 Forge FC 1-0

ผลบอลวันที่

12:55 Emphank 0 - 1 Bola Gotong FC 0-0
13:00 Bocah Liar FC 2 - 0 ACN Muara Badak 1-0
13:10 Berau Saturut 0 - 8 Harbi Putra 0-5
13:55 Persatuan Sepakbola Bangka 1 - 1 Timah FC Pangkal 1-0
14:55 Gasko 3 - 2 Wawonii Putra FC 1-0
15:00 IP Gelora Pantai 2 - 5 GMC Sportivitas 0-5
15:25 Persekat Kabupaten Tegal 2 - 0 PPSM Magelang 0-0
15:30 พีเอสไอพี เปมาลัง 1 - 1 Persibas Banyumas 1-0
15:30 Persip Pekalongan 2 - 0 Persebi Boyolali 1-0
16:00 Persipas Pangkal Pinang 0 - 1 Bangka Selatan 0-1

ผลบอลวันที่

15:10 Persebaya Surabaya U20 3 - 0 Bhayangkara FC U20 0-0
15:30 PSIS Semarang U20 2 - 0 PS Barito Putera U20 0-0
15:30 PSS Sleman U20 1 - 2 Persela Lamongan U20 1-0
16:10 Persija Jakarta U20 1 - 1 Persipura Jayapura U20 1-0

ผลบอลวันที่

06:00 Peru U19(w) 0 - 4 Venezuela (w) U19 0-1

ผลบอลวันที่ 18/09/2562



ผลบอลวันที่AFC U-16 แชมเปี้ยนชิพ, AFC U-16 ฟุตบอลหญิง แชมเปี้ยนชิพ, AFC แชมเปี้ยนลีก, BRA SPC, Brazil L, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Kuwait 1st Division League, NOR D4, Qatar League Division 2, SVK U19 A, UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลกัตตา Football League, กัวเตมา ลาลีกา, เกาหลีใต้ FA คัพ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เค ลีก ชาเลน, แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย ดิวิชั่น, เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ, เช็ก U19 ลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก U21, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล คัพ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลโคปาเวิร์ด, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, ประเทศเยอรมนี Landespokal, เปอร์เซีย คัพ, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง สวีเดน, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาซิโดเนียลีก หญิง, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย คัพ, มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ, ยูเครน Division 3, ยูเครน หญิงDivision, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย คัพ, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา คัพ, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย คัพ, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรีย 3.Liga, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อิสราเอล คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยลีกสำรอง, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอลเบเนีย คัพ, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮังการี U19 A ลีก,