บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2121 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 17/09/2562

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 อัลโดซิวี 1 - 1 ปาโตรนาโต ปารานา 0-0
07:10 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1 - 0 แอดเลติโก ทูคูแมน 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 ซิลเคบอร์ก 0 - 3 โอเดนเซ่ บีเค 0-2

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

01:30 ซังค์ เพาลี 2 - 0 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

00:00 ดินาโม มอสโก 0 - 0 เอฟซี อูฟา 0-0
00:30 เอฟเค รอสตอฟ 2 - 1 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-1

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:45 ล็องส์ 1 - 0 ชาโตรูซ์ 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 2 - 0 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1-0
01:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 1 - 2 เอ็นเอซี เบรด้า 1-0
01:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 5 - 1 เดน บอสช์ 3-0
01:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 1 - 1 เดอ กราฟสคัป 0-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

00:00 ชาร์ปบอร์ก 08 1 - 0 วาเลเรนก้า 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 เยอร์การ์เด้น 2 - 0 เฮลซิงบอร์ก 0-0
00:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 2 - 2 เอล์ฟส์บอร์ก 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00
อลันยาสปอร์
3 - 1
เฟเนร์บาห์เช่

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45
โตริโน่
1 - 2
เลชเช่

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00
แอสตัน วิลล่า
0 - 0
เวสต์แฮมยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

02:00 ซาแลร์นิตาน่า 0 - 2 เบเนเวนโต้ 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

01:45 ฟอร์ตาเลซ่า 1 - 1 ซิเอร่า 1-1
17:00 วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน) 1 - 1 เอดีโอ เดน ฮาก(เยาวชน) 1-1
19:00 สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม(สำรอง) 4 - 1 ดอร์เดรชท์ สำรอง 1-1
20:00 ไซปรัส ยู17 4 - 0 อาร์มาเนีย(ยู 17) 2-0
21:00 ฟินแลนด์(ยู 16) 1 - 1 ไอร์แลนด์ (ยู16) 1-0
21:30 FK Vitez 5 - 2 NK Novi Travnik 3-1
22:59 คาร์ลสรูห์ เอสซี 4 - 0 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 2-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

23:55
อินเตอร์ มิลาน
1 - 1
สลาเวีย ปราก
23:55
โอลิมปิก ลียง
1 - 1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:15 เบต้าเยรูซาเล็ม 0 - 2 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1 - 2 บรอมมาปอจคาร์น่า 1-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 4 - 1 กาซ เมตาน เมดิอัส 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1 - 0 วิโตชา บิสตริต้า 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

02:00 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1 - 1 เดอะ นิว เซนต์ส 1-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 3 - 2 ลิเมอริค เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

01:45 บารี 1 - 1 เรจจิน่า 0-1

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ

21:00 FTC Filakovo 0 - 0 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-0

ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ

20:00 Pansamiakos Vathyllou 0 - 0 Aiolikos 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

00:00 อัคราเนส 1 - 1 กรินดาวิค 1-0
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค 0 - 1 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-1
02:15 เบรย์ดาบลิค 1 - 1 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 0-1

ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

22:00 อัล มูฮารัค 2 - 0 ซีเอส กงส์ต็องตีน 1-0

ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก

17:30 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1 - 1 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ FAI คัพ

02:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด(N) 0 - 2 โบฮีเมี่ยนส์ 0-1

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 0 - 1 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-0

ผลบอลวันที่ AFC U-16 แชมเปี้ยนชิพ

00:00 คูเวต (ยู 16)(N) 1 - 1 เนปาล ยู16 0-0
16:00 เกาหลีเหนือ (ยู 16)(N) 16 - 0 กวม (ยู 16) 9-0
19:00 สิงคโปร์ ยู16 1 - 2 ฮ่องกง ยู16 1-1

ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก

00:35 อัล คูเวต เอสซี 3 - 1 คาซม่า 2-1

ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก

20:40 ดูฟาร์ 2 - 1 ฟานจา เอสซี 1-1
22:59 อัล ซีบ 0 - 0 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:45 ทูเลวิค วิจานดี่ 0 - 3 นอมเม่ เจเค คาลจู 0-1
23:30 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 - 1 เอฟซี คูเลสซาเล่ 1-1

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

06:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 2 - 1 ปอนเต เปรตา 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 1 - 0 เอลมาโกล 0-0
07:10 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1 - 1 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ

20:00 เคดะห์ 4 - 2 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 2-1
20:00 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 0 - 2 ตรังกานู 0-2
20:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 1 - 2 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

19:00 โอเรโบร (ยู 21) 3 - 2 นอร์โคปิ้ง ไอเอฟเค (ยู 21) 1-0
22:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) 0 - 2 คัลม่าร์ (ยู 21) 0-1
22:00 เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) 0 - 3 ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) 0-1
22:59 วาสเทราสเอสเคเอฟเค (ยู 21) 0 - 8 ซีเรียนสก้า เอฟซี (ยู 21) 0-3

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 เอฟซี ลอริ 2 - 1 บานานต์ส 2-1
19:15 อลาชเคิร์ต 5 - 1 เอฟซี เยเรวาน 2-0
20:30 แกนด์ซาซาร์ 1 - 2 เอฟซี พิวนิค 0-1

ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

01:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 1 - 0 Rodange 91 1-0

ผลบอลวันที่

20:00 มอร์ตัน(สำรอง) 7 - 0 ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง) 4-0
20:00 ฮาร์ทส์ (ยู 20) 3 - 2 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก (ยู 20) 1-1

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย คัพ

22:30 ซูดูว่า 2 - 2 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2-1

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:15 ซีดี เอล นาซิอองนาล 1 - 2 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1-1

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

05:30 Huadiwei sub 1 - 2 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 0-0

ผลบอลวันที่ มอลตา คัพ

06:35 Gharb Rangers 0 - 2 Xewkija Tigers 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2 - 1 ชามนิตเซอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:25 อัล-นาดห์ฮา 1 - 2 อัล กาดาซิย่า 0-1
22:25 อัล-โนจูม 1 - 1 ฮอตเทิร์น 0-1
22:40 อัล มอจเซล 2 - 1 อัล-จีล 0-0
22:55 อัล-จาบาลีน 2 - 2 อัล บาเดน 1-1
23:05 โอฮูด มีดินา 1 - 1 อัล-โชอาลาห์ 0-0

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

16:00 ไพรบราม (ยู 19) 2 - 3 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 0-2
16:30 โอปาว่า (ยู 19) 0 - 1 เบอโน่ (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:30 อัล บูไดย่า 1 - 0 ซิทรา 0-0
22:30 บาห์เลน เอสซี 2 - 0 อัล ทัดมัน 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1 - 3 ฟลานเดรีย 0-0
01:30 ยูเอไอ อากุยซ่า 1 - 2 ลอส อันเดส 0-1

ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21

00:30 อันเดอร์เลช ยู21 5 - 1 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) 1-1
00:30 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 2 - 3 ซํลเต แวร์เกม ยู21 0-1
00:30 เอเอสยูเปน (ยู 21) 2 - 0 รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 1-0
01:00 เซอเคิล บรูจจ์ ยู21 5 - 0 คอร์ตจิค ยู21 0-0
01:00 Lommel SK U21 4 - 4 St. Gilloise U21 1-2
01:00 Excelsior Virton U21 2 - 5 รอนัล ชาเลอรัว ยู21 1-3
01:00 เวสเทอโล ยู21 0 - 1 โลเคอเรน ยู21 0-0
01:15 Beerschot Wilrijk U21 1 - 2 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 0-2

ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

00:00 St. George 2 - 2 โคร์มิ เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 0 - 1 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

22:00 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 2 - 0 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

00:30 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 2 - 2 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

18:00 เอสเบิร์ก เอฟบี (สำรอง) 6 - 2 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) 2-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

01:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 1 อาร์เซน่อล (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 1 - 0 บุนยอดกอร์ 2 0-0
18:00 ทูรัน 5 - 0 เอฟเค อันติจาน 2 3-0
18:00 รุช มิลค์ 2 - 0 เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) 1-0
18:00 ยาชโนบอด 2 - 4 เอฟเค ชิกาทอย 0-1
18:00 แยงไกเยอร์ 5 - 1 Zirabuloq 0-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

06:00 Depor Aguablanca 0 - 0 เดปอร์ติโว เปไรร่า 0-0
08:00 เรอัล คาร์ทาเกน่า(N) 2 - 1 โบโกตา เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

14:55 Martapura FC 1 - 0 Sulut United 0-0
15:30 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 3 - 0 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 2-0
15:30 เบเบล ยูไนเต็ด 1 - 1 เปอร์ซิบาท บาตาง 0-0
15:30 พีเอสบีเค บลิตาร์ 1 - 1 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า

22:00 วาลเบิร์ก (ยู 21) 4 - 1 ออสเตอร์(ยู 21) 1-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

17:00 แทจอน ซิติเซน 0 - 0 ปูซานไอปาร์ค 0-0
17:00 โซล อี-แลน เอฟซี 2 - 2 ชุนนัมดรากอนส์ 1-0

ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

19:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) 4 - 0 ลีลล์(ยู 19) 3-0
19:00 เชลซีเอฟซี (ยู 19) 3 - 3 บาเลนเซีย (ยู 19) 2-2
19:00 อินเตอร์ มิลาน ยู19 4 - 0 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 1-0
19:00 นาโปลี(ยู 19) 1 - 1 ลิเวอร์พูล (ยู19) 1-0
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 4 - 2 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) 0-1
20:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) 1 - 1 KRC Genk U19 1-0
21:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 2 - 1 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 0-1
21:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 2 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ BRA D4

01:30 โฟร์ตาเลซา อีซี 1 - 1 Ceara B 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 1 - 0 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-0
16:30 ฮูม ซิตี้ 0 - 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

01:45 Argentina U19 (w) 5 - 0 Bolivia U19 (w) 3-0
21:00 จอร์แดน(ยู 19) 0 - 2 อุซเบกิสถาน ยู19 0-0
23:30 Brazil U19(w)(N) 9 - 0 Bolivia U19 (w) 5-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน) 4 - 0 Maua FC U20 2-0
01:00 Mauaense U20 1 - 1 AA Flamengo Guarulhos U20 0-1

ผลบอลวันที่ NOR D4

00:00 ไอสโวล์ดไอเอฟ 4 - 0 สตาเบ็ค บี 4-0
00:00 ฟริกก์ 1 - 4 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 0-2
00:00 วาร์เดนีเซท 2 - 3 ไบรน์ บี 0-1
00:00 ลีลล์สตรอม บี 4 - 2 สเจ็ทเทน 4-0
23:30 โลเรนสโคก 3 - 2 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 1-1

ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

08:40 อาร์เน็ท การ์เดน 0 - 0 ยูดับเบิลยูไอ 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:15 วอทเทนชาย 09 1 - 2 อเลมานเนีย อาเค่น 1-2
22:45 ซาบรุคเค่น 0 - 0 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

15:30 เอฟเค ชิต้า 0 - 1 เออทิช 1946ออมส์ 0-0
16:00 ซแวซด้า เออคุตสค์ 0 - 1 ไดนาโม บรานัวล์ 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 4 - 2 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 1-2

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 อิตูไซย์โง 0 - 0 Canuelas FC 0-0
01:30 Victoriano Arenas 2 - 1 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 2-0
01:30 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0 - 0 El Porvenir 0-0
05:30 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0 - 0 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Regional Cup

21:30 SKS Naprzod Lipiny 0 - 2 MKS Slask Swietochlowice 0-1

ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League

16:00 Southern Samity 0 - 0 Calcutta Port Trust 0-0
16:05 Aryan 0 - 2 Calcutta Customs 0-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

23:30 PeKa 4 - 1 Union Plaani 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga

22:30 ESV Hitthaller St Michael 1 - 2 Weinland Gamlitz 0-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

01:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 2 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 1-0
01:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 3 - 2 นอริช ซิตี้ (ยู 23) 2-1
01:00 เรดดิ้ง(ยู 23) 5 - 0 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 3-0
01:00 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 2 - 3 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 1-1
01:00 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 0-0
02:00 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 2 - 0 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 2-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

19:30 เดอ กราฟแช็พ (สำรอง) 0 - 2 เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง) 0-0
23:30 เอฟซี เดน บอสช์(เยาวชน) 3 - 2 วีวีวี เวนโล่(สำรอง) 2-1
23:30 เอ็นเอซี เบรดา (สำรอง) 2 - 0 เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน สำรอง 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga

01:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 6 - 0 วัตฟอร์ด (ยู 23) 3-0
01:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 0 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 1-0
01:00 โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23) 1 - 5 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 0-3

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

05:00 Deportivo Dongu 1 - 1 Real Canamy 0-1

ผลบอลวันที่ เวียดนามผู้หญิงแชมป์

16:20 ฮานอย(ญ) 0 - 3 CLB TPHCM (W) 0-1

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:00 เซนต์ แพทริค ไซ 0 - 2 บังกอร์ เซลติก 0-2

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

21:05 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 3 - 0 ติเกร (สำรอง) 1-0
22:59 San Martin Burzaco Reserves 1 - 5 Victoriano Arenas Reserves 0-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง

20:00 อัตเลติโก เฟนิกซ์ (สำรอง) 1 - 1 ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) 0-1
22:30 ซีเอ เซอโร่ (สำรอง) 0 - 3 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D

01:30 A.C. Crema 1908 1 - 0 AC Calvina Sport 1-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ Development League

01:45 อัลเบี้ยน (สำรอง) 3 - 2 BSC Glasgow (R) 0-1
01:45 แอร์ดรีโอเนียนส์(สำรอง) 1 - 0 ควีนส์ ปาร์ค (สำรอง) 0-0
01:45 Alloa Athletic (R) 2 - 4 อีสต์ สเตอร์ลิงเชียร์(สำรอง) 0-3

ผลบอลวันที่ นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup

01:45 Atherton Collieries 0 - 0 Prescot Cables 0-0
01:45 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 0 คาร์เทน ทาวน์ 2-0

ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง

22:15 อัล การาฟา(ยู 23) 2 - 1 กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 1-1
22:15 อัล ไซลีย่า (ยู 23) 0 - 2 อัลซาดด์เอสซี (ยู 23) 0-1

ผลบอลวันที่ Brazil DDL

01:00 SC 12 Horas/RS 2 - 0 Uniao Harmonia FC 2-0

ผลบอลวันที่

15:00 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 1 - 1 Taicheng Lions 0-1
18:00 มหาวิทยาลัยฟูเจน 5 - 4 ไถหนันซิตี้ 1-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1 - 0 Juarez FC (w) 0-0
07:00 คลับ ลีออน (ญ) 3 - 0 คลับ เนกาซ่า (ญ) 0-0
07:00 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 4 - 2 คลับ อเมริกา (ญ) 2-0
07:00 ปาชูกา(ญ) 2 - 2 อัตลาส(ญ) 1-2
ต่อเวลา วินาที กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 4 - 0 คลับ อเมริกา (ญ) 2-0
09:00 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 2 - 0 ครูซ อซูล(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่

00:00 ASC Tevragh Zeine 2 - 1 AS Garde Nationale 2-0
23:30 ACS Ksar 0 - 4 ASC Tidjikja 0-0

ผลบอลวันที่

01:45 Vikingur Gota II 3 - 0 EB/Streymur II 2-0

ผลบอลวันที่

21:30 NK Hrvace 1 - 0 เจดรัน โพเรค 1-0

ผลบอลวันที่

01:45 ฮิทชิน ทาวน์ 1 - 1 รัชเดน ไดมอนด์ 0-0

ผลบอลวันที่

12:55 Gaswa Wajo 0 - 1 Sultan Jaya FC 0-0
12:55 Wonua Bombana 0 - 1 Gulamastar Buteng 0-0
12:55 Perselan Sanga-Sanga 0 - 1 Harbi Putra 0-0
13:00 IP Gelora Pantai 0 - 6 Bontang City 0-4
13:00 PS Luwu 1 - 1 Gaslut Masamba 1-1
13:40 Villa 2000 B 2 - 0 PSJS Jakarta Selatan 2-0
13:50 Poslab Labuhan Batu 0 - 5 PSDS Deli Serdang 0-1
13:55 Persipas Pangkal Pinang 0 - 1 Persibabar Barat 0-0
13:55 Batak United 1 - 0 Polres Deli Serdang FC 0-0
14:45 Tri Elang United 3 - 0 Sultra United 1-0
14:50 Persikutim Kutai Timur 2 - 3 MSA FC 0-3
14:55 Gasta Takalar 2 - 0 Persiban Bantaeng 1-0
15:00 PSKC Kota Cimahi 1 - 0 Persikasi Kabupaten Bekasi 0-0
15:00 Nostalgia FC 0 - 5 GMC Sportivitas 0-0
15:00 Persima Majalengka 3 - 0 Prima Con FC 1-0
15:15 Gaspa 1958 1 - 0 Perslutim Luwu Timur 0-0
15:30 Jakarta Timur FC 3 - 1 Persija Muda 1-0
16:00 Bangka Selection 1 - 2 PS Belitung Timur 0-2
16:15 Bansar FC Gebang 1 - 2 PS Bhinneka 1-0
16:15 Karo United 2 - 0 Tanjung Balai United 0-0

ผลบอลวันที่

21:00 ตาร์ตู เจเค ตัมเมกา (ยู 19) 3 - 4 Levadia U19 1-2
21:00 เอฟซีไอ ทาลลินน์ (ยู 19) 3 - 1 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 1-0
21:00 JK Nomme United U19 6 - 2 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) 2-0

ผลบอลวันที่ 17/09/2562

ผลบอลวันที่ AFC U-16 แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก
ผลบอลวันที่ BRA D4
ผลบอลวันที่ Brazil DDL
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ
ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Regional Cup
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ มอลตา คัพ
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย คัพ
ผลบอลวันที่ เวียดนามผู้หญิงแชมป์
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ Development League
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ FAI คัพ
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง



ผลบอลวันที่AFC U-16 แชมเปี้ยนชิพ, AFC แชมเปี้ยนลีก, BRA D4, Brazil DDL, NOR D4, UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กัลกัตตา Football League, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กาตาร์ลีกสำรอง, คูเวต ลีก, เค ลีก ชาเลน, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยียม U21, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Regional Cup, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลตา คัพ, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาเลเซีย คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลิทัวเนีย คัพ, เวียดนามผู้หญิงแชมป์, สก็อตแลนด์ Development League, สโลวาเกีย คัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อินโดนีเซีย Div.1, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์ FAI คัพ, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง,