บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2130 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 15/09/2562

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0 - 1 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0-1
01:30 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1 - 2 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0-0
03:45 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 2 - 1 ซาน ลอเรนโซ่ 1-0
06:00 ซีเอ ฮูราแคน 0 - 4 ริเวอร์เพลท 0-3
21:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1 - 2 ราซิ่ง คลับ 0-1
23:15 บานฟิลด์ 0 - 1 ทัลเลเรส กอร์โดบา 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช 6 - 0 ซังค์ พอลเท่น 3-0
19:30 ราปิด เวียนนา 5 - 0 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 1-0
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 3 - 0 ออสเตรียเวียนนา 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 ฟลาเมงโก 1 - 0 ซานโตส 1-0
05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 2 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-1
05:00 พัลไมรัส 1 - 0 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1-0
07:00 ซิเอร่า 0 - 0 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0-0
21:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0 - 1 อาไว เอฟซี เอสซี 0-1
21:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 1 - 3 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-1

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:00 เคเอเอส ยูเปน 1 - 1 ซูลเต้ วาเรเกม 0-1
01:00 แซงต์ ทรุยด็อง 1 - 1 วาสแลนด์ บีเวเรน 0-0
01:30 เซอร์เคอร์ บรูซ 0 - 2 คลับบรูซ 0-1
19:30 อันเดอร์เลชท์ 1 - 2 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-0
22:59 เคเอเอ เกนท์ 3 - 0 เมเชเลน 3-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:00 โคโรน่า คีลเซ่ 1 - 1 วิสล่า คราคอฟ 0-1
20:00 โปกอน เซซิน 1 - 0 เอลเคเอสลอดซ์ 0-0
22:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0 - 0 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

17:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 3 - 0 อัลบอร์ก 2-0
19:00 เอสเบิร์ก 0 - 3 แรนเดอร์ส 0-1
19:00 ลิงบี้ 0 - 3 มิดทิลแลนด์ 0-1
21:00 โฮโบร 2 - 1 เอฟซี โคเปนเฮเกน 2-1
22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 4 - 2 นอร์ดเจลแลนด์ 2-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
0 - 3
ไฟร์บวร์ก
22:59
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
1 - 5
ชาลเก้ 04

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

16:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 2 - 3 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 0-0
16:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 2 - 4 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 0-3
16:00 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 3 - 1 ซาบรุคเค่น(ญ) 0-0
18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 0 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1-0
18:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2 - 2 ดินาโม เดรสเดน 0-0
18:30 ดาร์มสตัดท์ 3 - 3 เนิร์นแบร์ก 1-2
19:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 1 - 5 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2 - 1 รูบิน คาซาน 0-0
20:30 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0 - 2 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-0
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 4 - 2 ครีลย่า โซเวียตอฟ 1-1

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00 บอร์กโดซ์ 2 - 0 เม็ตซ์ 2-0
01:00 แบรสต์ 0 - 0 แรนส์ 0-0
01:00 ดิฌง 0 - 0 นีมส์ 0-0
01:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 2 - 1 นีซ 1-1
20:00 น็องต์ 1 - 0 แร็งส์ 0-0
22:00 แซงต์ เอเตียน 2 - 2 ตูลูส 1-2

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 2 - 0 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-0
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ 0 - 2 ฮอนก้าเอสพู 0-1
22:30 คูพีเอส 1 - 0 เอชเจเค เฮลซิงกิ 1-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

15:00 แกงวัน เอฟซี 2 - 0 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
15:00 เอฟซี โซล 3 - 1 อินชอนยูไนเต็ด 0-1
17:00 ซองนัม เอฟซี 0 - 0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:45 วีวีวี เวนโล 2 - 1 โกรนิงเก้น 1-1
01:45
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
5 - 0
วิเทสส์ อาร์นเฮม
01:45 อูเทร็คท์ 3 - 1 เอ็มเมน 1-0
17:15 พีอีซี ซโวลล์ 6 - 2 อาร์เคซี วาลไวก์ 1-2
19:30
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
3 - 2
เอดีโอ เดน ฮาก
19:30 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 4 - 1 วิลเล่ม ทเว 2-1
21:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 2 - 3 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0-2

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

00:45 เอฟซี ออสส์ 1 - 2 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

03:00 ชิคาโก ไฟร์ 4 - 0 เอฟซี ดัลลัส 4-0
06:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1 - 3 โคลัมบัส ครูว์ 1-0
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ 3 - 3 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1-3
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1 - 1 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-1
06:35 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0 - 1 เอฟซี ซินซินเนติ 0-1
09:10 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 2 - 1 ฮุสตัน ไดนาโม 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 โบโด กลิมท์ 3 - 3 สตาเบ็ค 1-2
22:59 เฮาเกซุนด์ 0 - 0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 0-0
22:59 โมลด์ 3 - 0 ทรอมโซ่ ไอแอล 1-0
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 1 - 0 เรนเฮล์ม ไอแอล 0-0
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 2 - 0 ออด เกรนแลนด์ 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00
เบนฟิก้า
2 - 0
กิล วิเซนเต้
03:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ 5 - 1 อาเวส 2-1
22:00 ซานตาคลารา 2 - 0 โมไรเรนเซ่ 1-0
22:00 ริโอ อาฟ 2 - 4 ซีดี ทอนเดลา 1-2
22:00 มาริติโม่ 1 - 3 เบเลเนนส์ 0-2

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ฮัมมาร์บี้ 6 - 2 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 3-1
20:00 ฮัคเค่น 1 - 2 เอไอเค โซลน่า 0-1
22:30 มัลโม่ เอฟเอฟ 1 - 0 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 กาเซียนเท็ป B.B. 3 - 2 เบซิคตัส เจเค 1-0
00:00 อันตัลยาสปอร์ 2 - 2 เคย์เซริสปอร์ 1-1
21:00 อันคารากูคู 0 - 4 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0-3
21:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0 - 0 กัซเทป 0-0

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

02:00
บาร์เซโลน่า
5 - 2
บาเลนเซีย
17:00
เออิบาร์
1 - 2
เอสปันญ่อล
19:00
อลาเบส
0 - 1
เซบีย่า
21:00
เซลต้า บีโก้
0 - 2
กรานาดา ซีเอฟ
23:30
เรอัล บายาโดลิด
1 - 1
โอซาซูน่า

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

01:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 5 - 0 โวลอส เอ็นเอฟซี 1-0
22:59 สโกดา ซานธี 2 - 1 แอสเตราส ตริโปลิส 1-0
23:15 เออีเค เอเธนส์ 2 - 0 เลเมีย 2-0
23:15 พานิโอนิออส 1 - 0 เออีแอล ลาริซ่า 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

01:30 คาดิส 2 - 0 คิโรน่า 1-0
01:30 พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 1 เอดี อัลคอร์ค่อน 1-0
17:00 อัลบาเซเต้ 0 - 4 เตเนริเฟ่ 0-2
21:00 เรอัล โอเบียโด 0 - 2 เอลเช่ 0-1
22:59 เรอัล ซาราโกซ่า 3 - 1 เอซเตรมาดูรา 1-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45
อินเตอร์ มิลาน
1 - 0
อูดิเนเซ่
17:30
เจนัว
1 - 2
อตาลันต้า
20:00
สปอล
2 - 1
ลาซิโอ
20:00
ปาร์ม่า
1 - 3
กาญารี่
20:00
เบรสชา
3 - 4
โบโลญญ่า
22:59
เอเอส โรม่า
4 - 2
ซัสเซาโล่

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00
บอร์นมัธ เอเอฟซี
3 - 1
เอฟเวอร์ตัน
22:30
วัดฟอร์ด
2 - 2
อาร์เซน่อล

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0 - 2 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-1
18:30 บาร์นสลีย์ 0 - 2 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

20:00 โครโตเน่ 0 - 0 เอ็มโปลี 0-0
20:00 โคเซนซ่า 1914 1 - 2 เปสคารา 0-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

01:00 อัล จาอิส (SYR) รอ อัล วัทบา
01:00 โฟซ โด อีกัวสุ พีอาร์ (ยู 23) รอ Independiente FSJ U23
15:00 Ippokratis 6 - 2 Themistoklis 1-1
18:00 IK Frej Taby U19 4 - 2 ซอลเลนทูน่า เอฟเค(ยู 19) 2-2
19:00 RKVV Velsen (W) 1 - 7 FC Eindhoven Women 1-3
20:00 Al Karkh รอ Alsinaat Alkahrabaiya
20:30 Aris Rethymnou 7 - 0 Ermis Zonianon 5-0
20:30 Pera Club 3 - 0 Ierapoli 1-0
21:00 Enosi Renti 0 - 2 Enosi Kaminion 0-1
21:30 พาส เจียนนิน่า 2 - 0 เคอร์คีย์ร่า 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 0 - 3 เทียนจิน เทนด้า 0-2
18:35 หวูฮั่น ซอลล์ 1 - 0 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 0-0

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

18:30 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 0 - 1 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ สวิสคัพ

00:00 Meyrin 0 - 3 บาเซิ่ล 0-0
00:00 เอฟซี วิล 1900 1 - 2 เอฟซี ซูริค 1-1
19:30 สตาเด้ นยอนเนียส 0 - 1 เอฟซี ธูน 0-1
20:00 เบลลินโซนา 1 - 2 เนอชาแตล ซามักซ์ 0-1
20:30 Bassecourt 0 - 3 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 0-1
21:00 โวห์เลน 0 - 4 ลูเซิร์น 0-0
21:00 อารัว 1 - 2 เอฟซี ซิยง 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:30 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 0 - 1 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0-1
22:59 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0 - 0 มัคคาบี้ เนทันย่า 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี มาริอูพอล 1 - 1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1-0
21:00 ดินาโม เคียฟ 1 - 2 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-1
23:30 โคลอส โคซาลิฟก้า 1 - 0 เอฟซี ลวีฟ 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 เอ็นเค เครสโก 3 - 0 เอ็นเค นาฟต้า 1-0
21:00 รีดอมเลีย 0 - 2 เอฟซี โคเปอร์ 0-2

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 ไอเค บราเก้ 3 - 1 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1-1
22:30 นอร์บี้ ไอเอฟ 1 - 1 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 เอฟเค เจิร์ฟ 1 - 0 รัวฟอส 1-0
20:00 เนสท์ โซตรา 2 - 0 ทรอมส์ดาเลน 1-0
20:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 2 - 1 สคีด ออสโล 1-1
20:00 สตรอมเมน 0 - 0 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-0
22:59 ซองน์ดาล 1 - 1 ซานเดฟยอร์ด 1-0
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1 - 0 โนท็อดเด้น เอฟเค 0-0
22:59 ฮามคาม 2 - 0 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 1 - 1 โบโตซานี่ 0-0
22:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0 - 0 AFC Hermannstadt 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:45 โรสกิลด์ 3 - 1 ไนโคบิ้ง เอฟซี 2-0
19:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1 - 1 นาเอสเวด 1-1
20:00 เวเจิล 3 - 0 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-0
22:59 เวนด์ซีเซล 2 - 0 โคลดิ้ง 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 FC Superfund Pasching 0 - 5 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0-2

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1 - 4 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-2
00:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 3 - 0 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-0
01:00 เอฟเค วอซโดวัค 2 - 2 คูคาริคกิ สตานคอม 0-1
01:30 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0 - 3 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

20:30 บูร์ซาสปอร์ 3 - 1 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 2-0
20:30 อิสตันบูลสปอร์ 2 - 1 กิริซันสปอร์ 0-0
22:59 อดาน่าสปอร์ 0 - 0 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 0-0
22:59 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 0 - 1 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 - 0 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-0
21:45 เอฟซี ดูนาฟ รูส 0 - 0 สลาเวีย โซเฟีย 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

00:00 เอฟเค เซนิก้า 0 - 1 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-0
00:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1 - 1 เอสเคเอฟซีเรด 1-0
00:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 2 - 1 เทรนซิน 2-0
00:00 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0 - 0 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-0
22:59 สโลวาน บราติสลาวา 2 - 0 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0 - 0 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0-0
21:30 แซดเอ็นเคโอซีเยค 2 - 2 วาร์เท็กซ์ 2-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

00:30 ปาคซิ เซ 0 - 4 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-3

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 สลาเวีย ปราก 3 - 0 สโลวัคโก้ 2-0
20:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0 - 0 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-0
20:00 ฟาสตาฟ ซลิน 0 - 2 สปาร์ตาปราก 0-2
22:00 บานิค ออสตราว่า 2 - 1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:30 เบียรส์ชอทวิลริค 2 - 0 เควีเอสเค ลอมเมล 0-0
21:00 โรเซลาเร่ 0 - 5 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1 - 2 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

05:00 มอนเทอร์เรย์ 0 - 2 เนกาซ่า 0-1
07:00 คลับ เลออน 3 - 1 เอฟซี ฮัวเรซ 0-1
07:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 0 อัตลาส 0-0
09:00 คลับ อเมริกา 1 - 1 พูมาส ยูนัม 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

01:45 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 6 - 1 ไรติ 6-1
01:45 มอนซ่า 1912 1 - 0 โปร เวอร์เซลลี่ 0-0
01:45 กุบบิโอ 1 - 1 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 1-0
20:00 คาตาเนีย 1 - 0 วิเทอเบเซ่ 0-0
20:00 ปากาเนเซ่ 2 - 2 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 0-0
20:00 เตราโม่ 2 - 0 คาเวเซ่ 1-0
20:00 แตร์นาน่า 0 - 2 เอซี โมโนโปลี 0-0
20:00 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0 - 0 US Pianese 0-0
20:00 คาร์ราเรเซ่ 2 - 1 ปิสโทลเซ่ 0-1
20:00 เลชโก้ 0 - 2 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-2
20:00 โอลเบีย 0 - 3 อาเลซซานเดรีย 0-1
20:00 ปอนเทเดร่า 0 - 0 โนวาร่า 0-0
20:00 ไอโมเลเซ่ 0 - 1 โมเดน่า 0-1
20:00 ปิอาเชนซา 0 - 1 เฟอร์มาน่า 0-0
20:00 แซมเบเนเดทเซ่ 2 - 1 Azy based nano Bo 0-1
20:00 ซุดติโรล อัลโต้ 0 - 3 Reggio Audace FC 0-1
22:30 บิสเซลเย 1913 0 - 3 โปเทนซ่า 0-2
22:30 คาตันซาโร่ 3 - 1 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 0-0
22:30 AZ Picerno ASD 2 - 3 อเวลลิโน่ 1-2
22:30 วิโบเนเซ่ 3 - 0 แรนเด 2-0
22:30 กอซซาโน่ 1 - 1 เจียน่า เออมินิโอ 0-0
22:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 2 - 2 โปร ปาเทรีย 1-1
22:30 US Pergolettese 1 - 1 อาเรสโซ่ 0-0
22:30 เรนาเต้ เอซี 2 - 1 โคโม 0-1
22:30 เชเซน่า 3 - 2 ตริเอสติน่า 1-0
22:30 เฟอรัลพิซาโล 2 - 1 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 1-0
22:30 วิเชนซ่า 2 - 0 ริมินี่ 0-0
22:30 ปาโดวา 0 - 0 คาร์ปิ 0-0
22:30 ราเวนน่า 2 - 1 วิส เปซาโร 0-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:15 เฟยเรนเซ่ 1 - 0 จีดี ชาเวซ 1-0
00:15 เอสซี เฟยเรนเซ่ 3 - 0 วิล่าแฟรเนียนเซ 3-0
17:15 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1 - 2 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0-1
22:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 2 - 3 ไลซอส 0-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 3 - 2 เออีพี ปาฟอส 1-1
22:00 เออีเค ลาร์นาคา 2 - 2 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1-1
22:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 1 - 1 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 0-1
22:59 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1 - 2 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ

19:00 AO Episkopis Rethymno 1 - 2 ตริคาล่า 0-1
20:00 Atalanti FC 1 - 0 Atromitos Patras 0-0
20:00 Panthiraikos FC 0 - 0 Ierapetra 0-0
20:00 Thinaliakos FC 0 - 0 คาวาลา 0-0
20:00 Pandramaikos 0 - 3 ไอโอนิกอส 0-1
20:00 Xenophon Krestena 1 - 2 อิกาลิโอ AO 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

23:45 เคเอ อคูเรย์รี่ 1 - 1 เอชเค โคปาโวกค์ 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ

22:00 โดซา ดรามัส รอ เออี คาไรสคาคิส
22:00 อปอลล่อน คาลามาเรีย รอ คิสสามิกอส
22:00 อปอลล่อน ลาริสซ่า รอ เคอร์คีย์ร่า
22:00 อโพลลอน สมายร์นิส รอ เออร์โกเทลิส
22:00 พานาคายคิ 2005 รอ พาส เจียนนิน่า
22:00 พลาทานิแอส เอฟซี รอ เลวาเดียกอส

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

16:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 4 - 1 ยัง ไลอ้อนส์ 1-1
16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 4 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 3-1

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 6 - 0 เอฟเค สปาร์ตัก 4-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ยูเมีย เอฟซี 1 - 2 คาร์ลสเตด บีเค 0-0
20:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 0 - 0 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 0-0
20:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 1 - 3 โบเดน บีเค 1-2
20:00 เกเฟล ไอเอฟ 1 - 2 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0-0
20:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 3 - 1 Tegs SK 1-0
21:00 แลนด์สโครน่า 1 - 0 ไอเค ออเดวอร์ด 1-0
21:00 ลุงสกิล 1 - 0 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-0
22:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0 - 1 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 - 0 โครบริ โกลกูฟว์ 0-0
00:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1 - 1 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
17:45 เมียดิซ เลกนิก้า 2 - 2 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:45 บาเต้ โบริซอฟ 2 - 1 เอฟเค โกโลดียา 0-0
19:00 สลาเวีย โมซีร์ 2 - 2 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 2-1
21:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0 - 1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0-0
22:59 ดินาโม มินส์ค 2 - 1 ซลูตัสค์ 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ลีก คัพ

02:00 เดอร์รี่ ซิตี้ 2 - 2 ดันดาล์ค 1-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

21:30 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 1 - 1 เชอตาโนโว มอสโก 1-0

ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

01:00 เจเนอเรชั่น ฟุต รอ ซามาเล็ค
01:30 เจเอส คาบิลี่ รอ โฮโรย่า เอซี
18:30 Fosa Juniors 0 - 0 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 0-0
21:30 Elect-Sport 1 - 1 เอสเปรานซ์ เอสที 0-0
22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 2 - 0 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1-0
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 0 - 0 อัล-ฮิลาล 0-0
22:59 ASC Kara 0 - 0 เอเอส วิต้า คลับ 0-0

ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 2 - 2 ซีเอยูเวนตูเด้ 1-1
02:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท 3 - 1 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 3-0
02:00 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1 - 0 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0-0
05:00 ซีเอ เพนาโรล 1 - 0 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 เดป.ซาน มาร์ติน 1 - 1 เอฟบีซี เมลการ์ 0-0
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 1 - 1 เอเลี่ยนซา ลิม่า 1-1
05:45 อคาเดเมีย กันโตเลา 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 1-0
08:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 2 - 0 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 1-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ

00:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค(N) 1 - 0 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

01:15 มาริบอร์ 2 - 1 เอ็นเค อลูมินิจ 0-0
19:00 ทริงลาฟ คราน 2 - 3 ดอมซาเล่ 1-1
21:15 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2 - 2 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-0
22:59 เอ็นเค มูรา 05 1 - 0 ทาบอร์เซซานา 0-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:15 ยูเนียน แมกดาเลนา 1 - 2 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-1
05:00 อ็องเซ่ กัลดาส 0 - 1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-0
05:30 ลา อีคูดัด 1 - 0 ปาตริโอตาสเอฟซี 1-0
07:45 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 2 - 3 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 2-1

ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

01:00 พีระมิดส์ เอฟซี รอ ซีอาร์ เบลูอิซดัด
18:00 Bolton City 1 - 2 Zanaco 0-2
20:00 ทีเอส กาแล็กซี่ 1 - 0 Cnaps Sports 1-0
20:00 อาซาม เอฟซี 0 - 1 Triangle FC 0-1
20:15 มาลินด้า 1 - 4 เอล มาสรี่ 1-3
22:00 Esae FC 0 - 0 ซาลิ ตาส 0-0
22:59 Santoba FC 0 - 0 Calor de San Pedro 0-0
22:59 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 1 - 1 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

22:15 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 1 - 1 เอสเตกฮลัล 0-1
22:15 ไซปา 4 - 3 นาซซาจี้ มาซานดาราน 2-0
22:15 ซาฮิน บูเชอร์ 1 - 1 เพย์กัน 0-0
22:15 ซบ อฮัน 0 - 0 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 โยโกฮามา เอฟซี 0 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0
17:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0 - 3 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-3

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 2 - 3 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-1
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 0 - 2 London City Lionesses (w) 0-0
20:00 โคเวนทรี (ญ) 1 - 2 เลเวส (ญ) 1-0
20:00 คริสตัล พาเลซ (ญ) 0 - 6 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0-2
20:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 3 - 3 ลอนดอน บีส (ญ) 2-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1 - 2 ฮราเดตส์กราลอเว 0-2
22:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2 - 1 วิทโควิซ 1-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:35 อัล อาห์ลี 1 - 2 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0-2
22:50 อัล ฮาเซม 0 - 6 อัล อิตติฟาค 0-3

ผลบอลวันที่ AFC U-16 แชมเปี้ยนชิพ

00:00 คูเวต (ยู 16) รอ ศรีลังกา (ยู 16)

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:15 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 3 - 3 เคป ทาวน์ ซิตี้ 2-2
20:00 แบล็ค ลีโอพาร์ด 0 - 2 บาโรก้า เอฟซี 0-1
20:00 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 2 - 1 สเตลเลนบอส เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

13:25 ลีแมน 2 - 2 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1-1
13:30 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 0 - 1 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 0-0

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

23:05 อัล-ดูฮาอิล 1 - 1 อัล เรย์ยาน 0-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:00 เคเอส บีริซ บอลช์ 2 - 1 เคเอส กูเกซี 1-1
21:00 เคเอฟ ลาซี 1 - 0 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 2 - 0 เฟร์ ราเบท 1-0
02:00 เอฟยูเอส ราบัท 1 - 0 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-0
22:59 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 1 - 2 Renaissance Zmamra 0-1

ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก

22:25 ยาร์มุค 1 - 2 อัล-ชาบับ(คูเวต) 0-1

ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก

20:30 โอมาน คลับ 1 - 0 อัล ซูวาอี 0-0
20:30 อัลรูสตัก 3 - 0 เมอแบต 1-0
22:59 มัสแคท 1 - 3 ซาฮัม 0-1

ผลบอลวันที่

15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1 - 3 เอฟเค โปปาร์ด 1-0
15:30 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0 - 1 รูซอมเบลอค บี 0-0
15:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 1 - 2 FK Puchov 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

01:00 สโลโบดา รอ โบแรกซ์ บันจา ลูกา

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

19:00 เอฟซี มาร์ดู 0 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 0-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 2 - 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 2-0
05:30 โซล เดอ อเมริกา 0 - 1 กัวรานี อาซุนซิยง 0-1

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

02:30 วิตอเรีย บีเอ 0 - 1 กัวรานี่ เอสพี 0-1
05:00 ปารานา พีอาร์ 0 - 0 คุยอาบา 0-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

20:00 FC Sfintul Gheorghe 1 - 0 ดินาโม ออโต 0-0
22:59 เอฟซี มิลซามี่ 0 - 0 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 คาราคาส เอฟซี 1 - 0 โมนาคัส เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

01:00 เดปอร์เตส อิควิกกัว 1 - 3 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0-1
03:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 0-0
22:30 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 3 - 1 โคโล โคโล่ 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 2 - 0 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0-0
01:30 ซีเอ บราวน์อโดรกู 0 - 3 อินสติทูโต เด คอลโดบา 0-1
01:30 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 3 - 2 กิมนาเซีย จูจุย 1-2
01:30 ซาร์เมียนโต้ 1 - 0 วิลล่า ดาลมิเน 0-0
03:05 นูเอว่า ชิคาโก้ 2 - 2 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 2-0
07:20 คิลเมส 3 - 1 ออล บอยส์ 1-1
21:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 1 - 0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga

20:30 Liptovska Stiavnica 1 - 0 SK Pramen Kovacova 1-0
21:00 Galanta 2 - 0 สปาร์ตัคเตอร์นาว่า บี 1-0

ผลบอลวันที่ AFC U-16 ฟุตบอลหญิง แชมเปี้ยนชิพ

16:00 ญี่ปุ่น (ญ) ยู16(N) 0 - 0 ออสเตรเลีย (ญ) ยู16 0-0
19:00 ไทย (ญ) ยู16 1 - 0 บังคลาเทศ ( ญ ) ยู 16 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

09:30 แดนน็อค ธันเดอร์ 1 - 0 เอฟซี บูลลีนไลออน 0-0
15:30 อาวอนดาเล่ เอฟซี(N) 1 - 1 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

01:40 ปารีสเอฟซี (ญ) รอ เอฟซี แฟลช (ญ)
21:30 โอลิมปิก ลียง (ญ) 6 - 0 เฟลอรี่ 91 (ญ) 3-0
21:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 4 - 0 ดีฌง(ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 4 - 2 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 1-2
19:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 2 - 1 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 0-1
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 3 - 0 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 1-0
19:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 1 - 2 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 1-2
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 0 - 0 เอสซีซันด์(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

18:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 4 - 1 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 1-1
18:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1 - 0 โอเรโบร (ญ) 0-0
20:00 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 0 - 2 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 0-0
20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) 0 - 0 IF Limhamn Bunkeflo Women 0-0

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

02:00 เรอัล โมนาร์ช 5 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 2-1
04:00 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 0 นอร์ท แคโรไลนา 0-0
06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 0 - 1 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-0
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 1 - 0 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0-0
06:10 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 2 - 1 Bethlehem Steel 0-0
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1 - 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1-1
07:30 ซาน อันโตนิโอ 3 - 1 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 2-0
09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2 - 0 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 1-0
09:30 ลาส เวกัส ไลท์ 3 - 1 เฟรสโน เอฟซี 1-1
10:30 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 3 - 1 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:30 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ)(N) 1 - 0 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

13:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 2 - 1 AS Harima ALBION Women 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

13:00 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 5 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 2-0
15:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 2 - 0 เวกัลตา เซนได (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แคนาดา

07:30 แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี 1 - 6 เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

18:00 Boldklubben AF 1893 (w) 2 - 0 ซันดบี้บีเค(ญ) 0-0
19:00 HB Koge Woman's 0 - 1 Osterbro IF (w) 0-1

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

19:00 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 1 - 0 เอฟเค ทารัซ 1-0
19:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 0 - 2 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0-2
19:00 โทบอล คอสตาเนย์ 1 - 0 อ็อคเซเปส 0-0
20:00 อัคโตเบ 3 - 2 เอฟเค อะตีราอู 1-2
20:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 2 - 1 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 0-1
20:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 4 - 1 เซตีซู 3-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:15 อรารัต เยเรวาน 1 - 0 FC Noah 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

22:00 คลีบ (ญ) 1 - 1 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 1 - 3 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 1-1
18:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 6 - 0 อูฟา (เยาวชน) 3-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

18:00 โมรอน บีเค (ญ) 4 - 1 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 2-0
18:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 4 - 1 Borgeby FK (w) 0-0
20:30 Asarums IF FK (w) 0 - 3 ฮัมมาร์บี้(ญ) 0-1
21:30 ยูเมีย ไอเค (ญ) 3 - 1 Assi IF (w) 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 2 - 1 โคโรน่า (เยาวชน) 1-0
17:00 Zha Buse U19 0 - 0 SMS Lodz Youth 0-0

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 4 - 0 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ 3-0

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 Once Municipal รอ ซีดี ชาลาเตนังโก
04:30 CD El Vencedor รอ ซานต้า เทคล่า
07:30 ซีดี ซอนโซนาเต 2 - 0 ซีดี อากีลา 2-0

ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 Racing Beirut 2 - 2 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 1-2
21:00 Muhlenbach Sandzak 0 - 2 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 0-1
21:00 แอตเซลล่า 3 - 2 UNA Strassen 0-1
21:00 CS Petange 3 - 2 US Mondorf-les-Bains 2-1
21:00 จิวเนสเซ่ 0 - 3 โฟล่า เอสซ์ 0-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

16:00 ฝรั่งเศส(ญ) ยู17(N) 6 - 0 มอลตา(ญ) ยู 17 3-0
22:00 เบลารุส(ญ) ยู17 1 - 10 ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17 0-5

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

01:00 บีร์คีร์คารา เอฟซี(N) รอ บัลซาน เอฟซี
01:15 เซงลีอา แอทเลติค(N) รอ มอลตาเอฟซี
22:59 Gudja United 1 - 1 ซานตา ลูเซีย 0-1

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

21:00 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0 - 3 ดินาโม ทบิลิซี 0-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

19:30 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 2 - 3 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 1 - 1 AB Argir 1-1
21:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 3 - 0 Skala Itrottarfelag 2-0
22:45 เคไอ แคร๊กสวิก 3 - 0 TB/FCS/Royn 2-0
22:59 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 2 - 3 อีบีสเทิลมูล 1-2

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

04:30 ซี.ดี. รีล เด มินัส รอ เรอัลโซเซียดัดโทเคา
08:15 ซีดี วิด้า 3 - 0 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 2-0

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

02:00 แอนติกา จีเอฟซี 1 - 0 ซิเคียนาเล่เอฟซี 1-0
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 3 - 2 โคบาน อิมเพเรียล 1-2
08:00 ซีดี มาลากาเตโก 2 - 0 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1-0
09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1 - 0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:00 O Parrulo Ferrol Futsal 3 - 2 EiPozo Murcia Turistica Futsal 0-0
01:30 บูเรลา(ฟุตซอล) 1 - 3 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 0-0
18:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 3 - 7 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 1-5

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เดอะ สตรองเกสต์ 6 - 2 รีล โปโตซี่ 1-1
04:15 ออโรร่า 1 - 1 อัลเวย์เรดดี้ 0-0
06:30 สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส 1 - 2 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0-1

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 มาชัค รูนา 3 - 0 เฟอร์ซา อมาริลลา 1-0
03:15 เดลฟินเอสซี 1 - 2 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-2
05:30 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 3 - 0 เดปอร์ติโบ กีโต้ 0-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

01:30 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ รอ ซีดี โคเปียโป เอสเอ
06:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ รอ ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
06:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ รอ ซีเอสวายดี บราเนกเชีย
22:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 3 - 2 แรนเจอร์ส ทัลค่า 1-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:00 เคสลา เอฟเค 1 - 2 ซาบาลี 0-2
23:30 คาราบัค 2 - 0 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 1-0

ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

14:00 Guangdong Meizhou Huijun (w) 1 - 3 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) 0-1
14:00 อู่ฮั่น เจียงฮั่น ยูนิเวอร์ซิตี (ญ) 2 - 1 Beijing ZaoTai Woman 1-1
14:00 ฉางชุน อาร์ซีบี (หญิง) 3 - 1 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 1-1
14:00 Jiangsu Huatai Women 7 - 0 ดาเลี่ยน กูนเจียน (ญ) 5-0

ผลบอลวันที่ มอลตา คัพ

01:15 Qala Saints รอ ดิงลี่
01:15 มทาร์ฟา รอ Ghaxaq

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 2 - 3 ลาซิโอ(เยาวชน) 1-1
22:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 6 - 3 โบโลญญ่า(เยาวชน) 2-1

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0 - 1 ต้าเหลียน ชานจอย 0-0
14:00 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 0 - 1 ไซโบ้ ซันเดย์ 0-0
14:00 เสิ่นหยาง เออบาน 1 - 0 เหอเบ่ย จิงยิง 1-0
14:00 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี 3 - 2 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 1-2
14:00 หยินช่วน เห่อแลนแชน 2 - 1 ปักกิ่ง ลี่ กง 1-1
14:00 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี 2 - 0 Qingdao Red Lions 0-0
14:00 ชานซี เมโทรโพลิส 0 - 1 เจียงซู ยันเฉิง 0-1
14:00 ไท่โจวหยวนต้า 6 - 0 ยันเบียน ปักกัว เอฟซี 5-0
14:00 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี 1 - 4 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 0-1
14:00 ฮูวนาน บิลโลวส์ 0 - 0 ยูนนาน กุนลู 0-0
14:00 เจียงซี เหลียนเชง 1 - 0 ลาซา เช็งโถว 0-0
14:00 ซูโจว ดองวู 0 - 0 หนานจิง ชาเย่ 0-0
14:00 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 0 - 0 เฉิงตู ซินเฉิง 0-0
14:00 เสฉวน 4 - 1 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 3-0
14:00 เซินเจิ้น เผิงเจิง 2 - 1 Zhejiang Yiwu 2-1
14:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 1 - 0 Kunshan FC 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

18:00 อิงโกลสตัดท์ 2 - 3 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0-0
19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1 - 2 ฮันซ่า รอสต๊อค 1-2

ผลบอลวันที่

14:00 กว่างโจว อาร์ แอนด์ เอฟ (สำรอง) 2 - 2 Tianjin Tianhai Reserves 1-2
14:25 เหอหนาน เจี้ยนเย้(สำรอง) 2 - 2 เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน(สำรอง) 2-0

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ปตท.เอฟซี ระยอง 2 - 0 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-0
18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 3 - 1 ตราด เอฟซี 1-0
19:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 2 - 0 เชียงใหม่ เอฟซี 1-0
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1 - 0 สุโขทัย เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 บลานส์โค 3 - 1 ซิกม่า โอโลมุช บี 2-0
15:15 บานิค ออสตราว่า 2 4 - 2 เวลเก เมซิริคิ 3-1
15:15 สโลวัคโก้ 2 0 - 0 วิคตอเรีย โอโตรโควิซ 0-0
15:15 ยูนิโก้ 0 - 0 ฮลูชิน 0-0
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 1 - 0 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 0-0
15:15 สปาร์ตาปราก 2 2 - 0 เอฟเค ไพรบราม บี 2-0
15:15 Dukla Praha B 2 - 1 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0-1
15:30 ซลิน 2 6 - 3 ดอลนี่ บินิซอฟ 3-0
15:30 พัลเซ่น 2 1 - 1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-1
21:30 SK Rakovnik 1 - 3 บีเนโซว 1-1
21:30 สเตโชไวซ์ 3 - 1 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 2-0
21:30 เอสเค ซาปี้ 1 - 0 Hradec Kralove B 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

19:00 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 1 - 4 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 0-1
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 1 - 1 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

17:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 1 - 5 ซงลาม เหงะอาน 0-3
17:00 นัม ดินห์ เอฟซี 1 - 1 โฮจิมินห์ซิตี้ 0-0
18:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 1 - 3 ทัน กวางนินห์ 0-1
19:10 ฮานอย ทีแอนด์ที 5 - 2 เดอะ คอง 0-2

ผลบอลวันที่ Malaysia President Cup

5วินาที Johor Darul Tazim III U21 0 - 0 เซลังงอร์ พีเคเอ็นเอส(ยู 21) -
15:15 เปรัค ยู21 2 - 1 เตรังกานูเอฟซี 3 (ยู 21) 1-1

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:15 โคแคน 3 - 0 บุนยอดกอร์ 1-0
20:30 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0 - 1 ปัคตากอร์ 0-1
20:30 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 1 - 1 เมตาลุค เบคาเบด 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

13:00 นารา คลับ 1 - 1 มิยาซากิ 0-0
15:00 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 1 - 2 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1-1
16:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1 - 3 มาบาริ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก

00:30 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา รอ ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา

ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 6 - 1 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 3-0
06:30 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 2 - 2 ซีแอตเติล เรน (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

16:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 1 - 1 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

17:00 ออสเตอร์ส ยู19 1 - 2 ยูการ์เด้น ยู19 1-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 2 - 1 ซากาเตเปค 0-1
07:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 1 - 1 โลรอส เดอ โคลิม่า 0-0
09:00 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 2 - 1 เวนาโดส เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 1 - 1 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 0-0
20:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) 5 - 1 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) 0-0
20:00 Crawley Wasps (w) 1 - 3 วัดฟอร์ด (ญ) 0-0
20:00 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0 - 2 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

22:30 โวลิน ลุตส์ค 2 - 2 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 0-2

ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

17:00 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 2 - 5 เซนต์ จูเลีย 1-2
19:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 2 - 0 แอทเลติก เอสคาลเดส 0-0
21:00 FC Ordino 2 - 1 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 1-1
22:59 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 2 - 0 CE Carroi 1-0

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 FK Minija 2 - 1 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0-0

ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

19:00 แคชไค 0 - 2 ฟาร์ เซปาซี่ 0-2
19:15 คูเนห์ เบ คูเนห์ 1 - 1 โอซิน อัลบอร์ซ 1-0
19:30 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 2 - 3 เมส ราฟซานจาน 0-1
19:30 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 1 - 0 เอสเตกัล คูซสถาน 1-0
19:30 มาลาวัน 2 - 3 โคเชห์ ทาเลย์ 0-1
19:30 Niroye Zamini 1 - 1 นาวาด เออร์เมีย 0-0
19:30 อาร์แมน โกฮาร์ 2 - 2 บาดราน เอฟซี 1-0
19:45 ชาร์ดารี ทาบริซ 0 - 2 ซีพิดรูด แรชต์ 0-0
19:45 ดามาช กิลาน เอฟซี 0 - 0 เมส เคอมัน 0-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 โจโม คอสมอส 1 - 2 รีล คิงส์ 0-1
20:00 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์ 3 - 2 Tshakhuma TM 2-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 2 - 2 วิลลา ซาน คาร์ลอส 1-0
05:00 Talleres Rem de Escalada 1 - 2 อัล คิว ซา 1-1
21:00 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1 - 1 โกมูนิกาซิโอเนส 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

21:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 2 - 1 บาเฮีย (เยาวชน) 2-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 Atletico Union Guimar 2 - 3 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 2-2
00:30 เฮอร์คิวลีส2 3 - 1 เอลเดนเซ่ 1-1
01:00 ซีดี กวาดาลาฮารา 1 - 0 CD Pedroneras 0-0
01:00 Villacanas 0 - 0 UD Socuellamos 0-0
16:15 ซานทูซู เอฟซี 1 - 0 ซีดี บาสโคเนีย 0-0
16:30 CD Ariznabarra 3 - 1 เอสซีดี ดูรานโก้ 1-1
16:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0 - 3 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0-2
16:30 อัลคอร์ค่อน บี 1 - 2 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1-1
16:30 ED Moratalaz 1 - 1 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 1-1
16:30 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 6 - 1 DAV Santa Ana 3-0
16:30 Torrejon CF 0 - 1 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-1
16:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0 - 0 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 0-0
16:30 ซีดี การีนา 1 - 1 โคเรีย ซีเอฟ 0-1
16:45 AD Siete Villas 0 - 0 Solares 0-0
17:00 CD Covadonga 6 - 0 CD Colunga 0-0
17:00 CE Manresa 2 - 0 Santfeliuenc FC 0-0
17:00 ซีพี ซาน คริสโทบอล 2 - 2 ยูเอ ฮอร์ต้า 1-1
17:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 1 - 0 เอฟซี วิลาฟรานกา 0-0
17:00 แอตเลติโก้ ปินโต้ 1 - 2 เลกาเนส บี 0-1
17:00 แอตเลติโก้ มาลากูโน 3 - 3 ซีดี เอล อีจิโด 2-0
17:00 Atletico Mancha Real 1 - 1 Polideportivo Almeria 1-1
17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 4 - 1 CF Alondras 1-0
17:00 ยูดี พาเตอร์นา 0 - 1 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 0-1
17:00 บียาร์เรอัล ซี 4 - 0 Jove Espanol 2-0
17:00 ซิลวา เอสดี 1 - 1 UD Paiosaco 1-1
17:00 มายอร์ก้า 2 0 - 0 ซีดี บินิสซาเลม 0-0
17:00 Olivenza FC 2 - 2 เอซเตรมาดูรา บี 1-2
17:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 4 - 0 CA Vianes 3-0
17:00 ซีดี วาเรีย 1 - 4 เอสดี โลโกรเนส 1-2
18:00 Villa Santa Brigida 2 - 4 UD Gran Tarajal ST 1-1
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 2 - 0 ซีดี เมนซาเจโร่ 1-0
21:30 ยูดี อัลคูเดีย 1 - 2 Ibiza Islas Pitiusas 0-1
22:00 CD Tropezon 2 - 3 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 1-1
22:00 CD Olimpic Xativa รอ เครวิลเลนเต้
22:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 2 - 2 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1-1
22:00 นูมานเซีย 2 2 - 0 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 1-0
22:30 UC Ceares 0 - 0 CD Mosconia 0-0
22:30 CD Torrijos 3 - 0 ลาโซลาน่า 2-0
22:59 ซีดี โรด้า 2 - 1 ยูเอฟ เบนิกานีม 2-1
22:59 Flat Earth FC 0 - 0 มอสโตเรส 0-0
22:59 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 2 - 1 Alcobendas Sport 1-0
22:59 UD ซัลตา มัลตาร์ 0 - 2 อัลมาซาน 0-2
22:59 ลา บาเนซา 0 - 5 ซาลามังก้า 2 0-2
22:59 เตรูเอล 2 - 0 CD Valdefierro 1-0
23:30 Bezana 2 - 1 CD Barquereno 2-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:00 SCCM Chabab Mohamedia 1 - 1 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 0-0
22:00 Chabab Ben Guerir 2 - 1 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 0-0
22:00 TAS de Casablanca 2 - 3 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 0-0

ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

01:15 Zejtun Corinthians รอ Zebbug Rangers
22:59 Swieqi United 2 - 2 Naxxar Lions 1-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ 4 - 1 เรอัล ซัคเซส 2-0
20:00 อิสกร้า สตาลี่ 3 - 4 เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน 1-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 มิดเดิลสโบรห์(ญ) 1 - 3 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 0-0
20:00 Loughborough Foxes (w) 0 - 1 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 0-0
20:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 1 - 4 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 เอฟซี เอลวา 2 - 0 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1-0

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

20:00 Krumkachy 4 - 0 สมอร์กอน เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 2 - 0 ฟีลเคียร์(ญ) 2-0
21:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 0 - 2 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0-2
21:00 เคฟลาวิค(ญ) 4 - 1 เอชเค ไวคินเกอร์ (ญ) 2-1
21:45 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 0 - 0 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 หนองบัวลําภู 0 - 2 โปลิศ เทโร เอฟซี 0-1
18:00 ขอนแก่น เอฟซี 2 - 2 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 1-1
19:00 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 0 - 2 ระยอง เอฟซี 0-0
19:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 4 - 1 สมุทรสาคร เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

21:00 Szetomeharry Women 1 - 2 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 0-1
21:30 Astra Hungary Women 3 - 0 Kelen SC (w) 1-0
22:00 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 1 - 5 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:30 Graficar 3 - 1 Radnicki Pirot 3-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี(N) 1 - 2 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 0-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0 - 0 12 de Octubre 0-0

ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

21:00 Slavyanka Minsk (W) 1 - 6 นาเดียสดา เอสดี โจชัว 7 โมกิเลียฟ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 2 - 0 เปอเซล่า ลามังกัน 1-0
15:30 เปรซียา จาการ์ตา 2 - 1 พีเอสไอเอส เซมารัง 1-0
18:30 เปอร์เซรู เซรุย 1 - 1 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 0-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

18:30 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 2 - 0 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 2-0
18:30 เร้ดดิ้ง (ญ) 0 - 2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 0-1
20:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 1 - 1 เชลซี เอฟซี (ญ) 0-0
20:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 1 - 0 ลิเวอร์พูล (ญ) 1-0
21:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 0 เบอร์มิงแฮม (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 7 - 3 โวรู เจเค 2-2
17:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 1 - 2 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 1-1
21:00 Viimsi MRJK 3 - 0 Keila JK 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 0 - 5 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 0-0
17:00 ทีเอส ไมเทค ซาเวียซ (ญ) 2 - 1 KKP Bydgoszcz Women 0-1

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 เวลเลดูปา เอฟซี 1 - 0 บาแรนคิลล่า เอฟซี 0-0
03:00 ออโซมารโซ่ 2 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 2-0
03:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1 - 0 คอร์ตูลัว 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:00 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 1 - 1 บาร์เซโลน่า(หญิง) 0-0
17:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 3 - 0 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1-0
18:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 3 - 0 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1-0
18:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 0 - 3 Colegio Aleman Valencia Women 0-0
23:30 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 0 - 0 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

17:00 สลาเวีย ปราก (ญ) 5 - 0 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 1-0
18:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 6 - 1 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 4-1
19:00 สปาร์ตา ปราก (ญ) 5 - 1 สโลวัคโก้ (ญ) 2-0
19:30 Pardubice Women 2 - 3 ดูก้าปรากซ์(ญ) 2-3

ผลบอลวันที่ สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง

20:00 มาเธอร์เวลล์(ญ) 5 - 0 ควีน ปาร์ค ( ญ ) 0-0
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 3 - 0 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 0-0
20:00 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 0 - 2 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 0-0
20:00 อเบอร์ดีน (ญ) 0 - 1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

01:45 ยูเวนตุส(ญ) รอ เอ็มโปลี (ญ)
17:30 เรส โรมา (ญ) 0 - 3 เอซี มิลาน(ญ) 0-0
20:00 ฟลอเรนซ์(ญ) 2 - 4 ฟิออเรนติน่า (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

13:30 PSBS Biak 1 - 0 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 1-0

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

20:30 FK Tikves Kavadarci 5 - 0 PTGL 2-0
20:30 Pehchevo 1 - 0 เอฟเค โอโซโกโว 0-0
20:30 โปเบด้า 2 - 5 FC Plackovica 1-1
20:30 คาเมนิคา-ซาซ่า 2 - 2 เบรกัลนิก้า สติป 1-0
20:30 Belasica Strumica 1 - 2 เอฟเค โคซุส 0-0
20:30 เอฟเค สโกเปีย 1 - 0 FK Labunishta 0-0
20:30 เอฟเค ดริต้า 2 - 0 FK Kadino 1-0
20:30 เอฟเค โอครีด 2004 1 - 5 เปลิสเตอร์ 0-2
20:30 วลาซริมิ คิซีโว 3 - 2 Vardar Forino 1-1
20:30 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 2 - 0 Korab Debar 0-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 บินห์ดินห์ 0 - 2 บิ่ญ เฟือก 0-1
15:30 Huda Hue 2 - 0 ดั๊ก ลั๊ก 2-0
15:30 ด่องตัมลองอัน 2 - 1 ด่งท้าป 1-0
15:30 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 1 - 4 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 1-3
15:30 ทีทีบีดี ฟูดอง 2 - 0 เกิ่น เทอ เอฟซี 0-0
15:30 เทย์นินห์ 3 - 1 แอง แยง 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

15:00 SV Horn (w) 2 - 0 Vorderland (w) 0-0
17:00 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 2 - 2 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 2-0
18:00 Bergheim/Hof Women 0 - 7 USC Landhaus Women 0-5
20:00 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 6 - 0 Sturm Graz/Stattegg Women 1-0

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

21:00 สตรัมส์ก้า สลาวา 4 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 1-1

ผลบอลวันที่ LBN SC

20:00 อัล อาเฮด 2 - 1 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 2-1

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

17:00 Berkut Futsal 2 - 1 โนวาลิ(ฟุตซอล) 0-0
18:00 MFK Tyumen Futsal 2 - 3 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 0-3
19:00 อัสตราฮัน (ฟุตซอล) 2 - 5 ดินาโม มอสโก(ฟุตซอล) 1-1

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

15:00 บูโชน เอฟซี 1995 1 - 1 ซูวอน ซิตี้ 0-1
17:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1 - 3 เอฟซี อันยาง 0-3
17:00 กวางจู เอฟซี 3 - 1 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0
11:00 ไกนาเร โตโตริ 2 - 0 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1-0
12:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 5 - 0 กรุลล่า โมริโอกะ 2-0
13:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
13:00 อซูส คราโร นูมาซู 4 - 0 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 1-0
14:00 บรัวบริทอากีต้า 5 - 0 คามาทามาเร่ ซานูกิ 2-0
15:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0 - 0 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-0
16:00 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 0 - 1 โยโกฮามา เอสซีซี 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์

03:00 คอนฟิแองก้า 0 - 2 แซมปายโอ้ คอเรีย 0-1

ผลบอลวันที่ BRA D4

01:00 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี รอ จอยวิลล์ เอสเซ
02:00 Jaragua SC รอ Morrinhos FC

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

00:00 Gornik Polkowice รอ โปกอน ซีดล์เซ
00:10 วิดซอว์ ลอดส์ รอ การ์บาเนียกราโกล
18:05 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1 - 2 โกลนิค เลชน่า 1-1
22:00 กริฟเวเฮอโรโว่ 1 - 4 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-1

ผลบอลวันที่ BRA SPC

04:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 2 - 1 เตาบาแต 1-0
20:00 มิราสโซล 3 - 1 นาซีอองนัล เอสพี 2-0
20:00 ยูเวนตุส -เอสพี 1 - 1 โคเมอเชียล-เอสพี 1-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 ซิติเซ่น 3 - 2 ฮ่องกง แซพลิง 2-1
12:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 1 - 3 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 0-2
14:30 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 2 - 0 Kai Jing 0-0
14:30 ชาทิน 2 - 3 วอง ไท ซิน 1-3
14:30 Sham Shui Po 0 - 3 ฮ่องกง เอฟซี 0-1
14:30 วิงยี เอฟที 3 - 3 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 2-0
14:30 North District FC 0 - 1 ไทจง เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

21:00 จอร์แดน(ยู 19) 0 - 2 อุซเบกิสถาน ยู19 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:05 นอร์ธ สตาร์ 1 - 3 เอซี คาริน่า 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) รอ โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน)
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) รอ อิทัวโน่ (เยาวชน)
01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) รอ เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน)

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

21:00 วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1 - 0 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 0-0
21:00 Virgin grid U19 2 - 2 Dahl vickreni Ma GREE U19 1-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

22:00 CD Independiente Juniors 1 - 3 อูเรนเซ่ เอสซี 1-1

ผลบอลวันที่ WAUS WD1

10:00 Northern Redbacks SC (w) 5 - 1 NTC Football West (W) 4-1
11:00 Stirling Panthers SC (w) 0 - 2 บัลแคทต้า (ญ) 0-1
12:00 Fremantle City FC (w) รอ ควีนส์ ปาร์ค (ญ)

ผลบอลวันที่ NOR D4

00:00 ฟลินท์ 1 - 3 เฟคเกรอย 1-1
18:00 ลิน ออสโล 4 - 2 Norild 2-1
18:00 แมดล่า ไอเอล 4 - 0 พอร์ส เกรนแลนด์ 0-0
18:00 สเทรินจาร์ 3 - 1 รัวฟอส ไอเอล บี 0-0
19:00 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 2 - 2 เวอร์ดัล 2-1
20:30 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 1 - 1 Skjervoy 0-1
21:00 Sunndal 2 - 4 นอร์สแตน 0-2
21:00 เมลโบ 3 - 3 ฮอนฟอสส์ บีเค 2-2

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 3 - 0 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 1-0
16:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 1 - 5 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 1-3
16:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 1 - 1 SV Darmstadt U17 1-0
18:00 SV Lippstadt U17 0 - 3 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 0-2

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 ซีดี อิซาร่า 1 - 1 เรอัล โซเซียดาด บี 0-1
01:00 Villarrubia CF 1 - 1 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 1-0
01:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 0 - 0 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-0
16:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 2 - 1 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0-0
16:00 เซบีย่า แอตเลติโก 0 - 1 คาดิส 2 0-0
16:30 ยูดี มาร์เบลล่า 3 - 2 เมริดา เอดี 1-1
16:30 เกตาเฟ่ บี 0 - 1 SCR Pena Deportiva 0-0
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 4 - 0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 2-0
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 3 - 2 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 1-1
17:00 เซลต้า บีโก้ บี 0 - 2 มาริโน่ ลูอันโก้ 0-0
17:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0 - 1 โครูโช่ เอฟซี 0-0
17:00 ยูดี เมลิลล่า 0 - 0 ลาส โรซัส 0-0
17:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 2 - 2 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1-1
17:00 ยูดี อิปวิสซ่า 2 - 1 ปอนเตเบดรา 1-0
17:00 ซาลามังก้า 2 - 1 ฮาโร เดปอร์ติโบ 2-0
17:00 ซีดี เอโบร 0 - 2 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-0
17:00 Andorra CF 3 - 0 เอสดี อีเจีย 0-0
22:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1 - 1 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 1-0
22:00 บูร์โกส ซีเอฟ 0 - 1 กาลาฮอร์รา 0-1
22:59 เรอัล มูร์เซีย 1 - 2 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0-1
22:59 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 0 - 1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-0
22:59 เรอัล ยูนิโอน 1 - 2 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-1
22:59 ยูดี โลโกรนเยส 3 - 2 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2-1
22:59 เยย์ดา 2 - 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1-0
23:30 เยคราโน ดิปอติโว 2 - 2 คอร์โดบ้า 1-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 เตรลิสซาค (ยู 19) 2 - 1 แก็งก็อง(ยู 19) 0-0
16:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) 1 - 3 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 1-1
16:00 บาโยนเน่ (ยู 19) 1 - 1 วานซ์ ยู19 0-0
16:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0 - 3 นีซ (ยู 19) 0-1
17:00 ตูลูส (ยู 19) 4 - 2 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 0-0
18:00 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 1 - 4 โอแซร์ (ยู 19) 0-3
20:00 ชาโตรูซ์(ยู 19) 2 - 2 เลอ ม็องส์ (U19) 0-0
20:00 Concarneau U19 2 - 1 ตูร์(ยู 19) 0-0
20:00 Bourg Peronnas U19 2 - 1 Torcy U.S(U19) 0-0
20:00 เม็ตซ์(ยู 19) 2 - 0 เอปินาล(ยู 19) 0-0
20:00 Montceau (U19) 3 - 1 Le Puy Foot 43 Auvergne(U19) 0-0
20:00 โซโชซ์(ยู 19) 3 - 0 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 0-0
20:00 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 2 - 1 ตูลง(ยู 19) 0-0
20:00 นีมส์(ยู 19) 1 - 2 Istres U19 0-0
20:00 บาสเตีย (ยู 19) 0 - 2 คาสเตลนู เลอ เลซ์ (ยู 19) 0-0
20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) 2 - 1 ล็องส์(ยู 19) 0-0
20:00 Feignies U19 3 - 4 Drancy(U19) 0-0
20:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 4 - 1 เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19) 0-0
20:00 ก็อง(ยู 19) 2 - 0 ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 ออฟเฟนแบร์ก ยู19 2 - 2 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 1-1
19:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 1 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:30 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 3 - 2 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1-1
18:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 3 - 2 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0-1
18:30 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 2 - 2 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 0-0
18:30 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 2 - 1 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1-1
18:30 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 0 - 0 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0-0
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 4 - 2 อัลโตน่า 93 2-0
19:00 ซังค์ เพาลี 2 0 - 1 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 0-0
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1 - 3 เอฟซี กีสเซิน 1-0
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 5 - 1 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 2-1
20:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 1 - 0 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0-0
20:00 โอลเดนเบอร์ก 3 - 1 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 2-0
20:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1 - 0 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1-0
20:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 2 - 1 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

19:00 ซูเดท 0 - 2 เจเอพีเอส 0-1
19:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 3 - 1 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-0
19:00 โอแอลเอส โอลู 3 - 1 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 1-1
22:55 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 3 - 3 คาริเนน โปเจ็ท 2-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) 0 - 3 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) 0-0
17:00 เอสเตรล่า เอฟซี ยู17 0 - 3 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) 0-0
17:00 Oeiras(U17) 8 - 2 Praia Milfontes(U17) 0-0
17:00 เบนฟิก้า(ยู 17) 3 - 1 คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 0-0
17:00 โควา พีดาเด้(U17) 1 - 3 เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) 0-0
17:00 จีดี เอสโตริล(ยู 17) 1 - 2 เบเลเนนส์(ยู 17) 0-0
17:00 เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) 1 - 4 ริโอ อาฟ(ยู 17) 0-0
17:00 เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) 3 - 4 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) 0-0
17:00 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) 1 - 3 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17) 0-0
17:00 Uniao Nogueirenes U17 4 - 0 GD Braganca(U17) 0-0
17:00 Peniche U17 2 - 0 อีเลคทริโก(U17) 0-0
17:00 Loures(U17) 2 - 1 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) 0-0
17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) 3 - 0 Sacavenense(U17) 0-0
17:00 แอนาเดีย(ยู 17) 2 - 0 เรกัว ยู17 0-0
17:00 ทอนเดลา(ยู 17) 2 - 0 มาเรียลวาส ยู17 0-0
17:00 เอสปินโญ ยู17 1 - 7 ปาโดนเซ่(ยู 17) 0-0
17:00 Seia FC(U17) 0 - 6 เฟยเรนเซ่(ยู 17) 0-0
17:00 Lusitania Lourosa U17 2 - 1 CA Fundao U17 0-0
22:59 Sintrense(U17) 1 - 3 อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 Guingamp B รอ Mantois
00:00 สเตรด บอร์เดไลส์ รอ เซเต้ เอฟซี
01:00 เซอด็อง รอ แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:30 ยูทีเอ อารัด 1 - 1 ดาเชีย มิโอวินี่ 1-1
19:30 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0 - 2 ราปิด บูคาเรสต์ 0-0

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 0 - 5 ทาลวิล 0-3

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 ซานตาอานา รอ เอฟซี เวลส์
15:30 เอสวีจี ไรชีเนา 7 - 1 SC Imst 3-0
19:30 เอสวี ฮอลล์ 1 - 2 คุฟซไตน์ 0-1
21:00 SC Rothis 1 - 2 เอสซี เบรเกนซ์ 1-0
22:00 SV Telfs 2 - 2 เอสซี ชวาส 1-1
22:00 เอสวี คูเคิล 1 - 2 เอสวี โกรดิก 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

15:00 ทิซเตด เอฟซี 4 - 0 เวการ์ 2-0
18:00 ฮอลเบค 1 - 2 บีเค เฟรม 0-1
19:00 เอฟซี ซีสเวส 0 - 0 เจมส์เมอบังค์ 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 ไมจอลเนอร์ 0 - 0 อัลต้า 0-0
20:00 บราท์เวก 0 - 3 ซทจอร์ดาล บริ้ง 0-2
20:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1 - 3 เลวานเจอร์ เอฟเค 0-2
20:00 โฮดด์ 2 - 1 ไบรน์ 2-0
20:00 ควิด ฮอลเด้น 4 - 0 โซล่า 2-0
21:00 โซต้า 0 - 2 เฟรม ลาวิค 0-1
21:30 เอลเวอร์รัม 1 - 0 เซนจา 1-0
22:00 โมสส์ 2 - 1 วีดาล 1-0
22:59 เอฟเคอเรนดัล 2 - 1 เฟรดริกซ์สตรัด 1-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

16:30 เฟียเรนเซ่ ยู19 1 - 1 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2

19:30 Bayburt Ozel Idare 0 - 3 Kirsehir Koyhizmetleri 0-1
19:30 อลาซิกสปอร์ 0 - 1 Tuzlaspor Kulubu 0-0
19:30 Etimesgut Belediye Spor 1 - 1 โบดรุมสปอร์ 0-1
19:30 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0-0
19:30 เบเลดิเย แวนสปอร์ 3 - 0 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 2-0
20:00 คาสทาโมนุสปอร์ 1 - 2 บันไดมาสปอร์ 0-2
20:00 Corum Belediyespor 0 - 1 กูมัสฮาเนสสปอร์ 0-0
20:30 อินโกลสปอร์ 1 - 0 Sancaktepe Belediye Spor 0-0
20:30 Kirklarelispor 1 - 1 ซองกุลดัค 0-1
20:30 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 6 - 3 Duzyurtspor 3-1
22:00 อาเหม็ดสปอร์ 0 - 0 ฮาเซทเทเป้ เอสเค 0-0
22:59 ซาคาร์ยาสปอร์ 2 - 2 Usakspor 0-1
22:59 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 4 - 0 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-0
22:59 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 2 - 0 ซาริเยอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี

19:30 Karaman Belediyesi Spor 1 - 0 Aksarayspor 0-0
19:30 Yeni Orduspor 1 - 3 Catalca Spor 0-0
19:30 Cizrespor 1 - 1 โคแคลิสปอร์ 0-1
19:30 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 1 - 2 Yeni Altindag BS 0-0
19:30 Yesilyurt Belediyespor 1 - 4 Darica Genclerbirligi 1-2
19:30 Kelkit Belediye Hurriyet 0 - 2 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 0-1
20:00 Serik Belediyespor 3 - 1 มานิซาสปอร์ 1-1
20:00 โตคัตสปอร์ 1 - 2 Kizilcabolukspor 0-0
20:00 Cankaya FK 1 - 0 Erzin Belediyespor 0-0
20:00 ดัคซีสปอร์ 0 - 1 Artvin Hopaspor 0-0
20:00 Payas BS 1975 2 - 2 Elazig Belediyespor 1-2
20:00 Kozan Spor FK 2 - 1 Erbaaspor S 1-0
20:00 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ 1 - 2 Bursa Niluferspor AS 1-2
20:00 Muglaspor 0 - 1 Bayrampasa 0-0
20:00 Nevsehirspor Genclik 1 - 2 Osmaniyespor 0-1
20:30 Sultanbeyli 1 - 2 Yomraspor 0-1
20:30 ซิลิวริสปอร์ 1 - 1 24 Erzincanspor 1-0
20:30 ตูร์กัสลูสปอร์ 1 - 0 Erokspor 0-0
20:30 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 2 - 1 1877 Alemdagspor 1-0
20:30 Halide Edip Adivarspor 1 - 0 Yeni Diyarbakirspor 1-0
20:30 โกลคุคสปอร์ 0 - 1 Somaspor 0-0
20:30 Modafen Spor 0 - 0 พาซาสปอร์ 0-0
22:59 Tire 1922 Spor 1 - 0 Sile Yildizspor 0-0
22:59 เฟธิเยสปอร์ 3 - 1 Agri 1970 Spor 2-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

17:00 อูฟา บี 1 - 3 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-0
18:00 เวเลส 1 - 1 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 1-0
18:00 โนสต้า โนโวทรอย 0 - 1 Akron Togliatti 0-1
19:00 Lada SOK Dimitrovgrad 1 - 0 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 1-0
19:00 ซเวซดา เปียร์ม 2 - 1 วอลกา อูลยานอฟสค์ 1-1
20:00 คิมกี้(สำรอง) 1 - 5 ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ 1-1
20:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 1 - 1 เอฟเค ทิวเมน 1-0
22:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 2 - 1 คาชานก้า มอสโก 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 IFK Timra 2 - 5 ปิเทีย ไอเอฟ 0-4
19:00 IFK Ostersund 2 - 0 Gottne IF 0-0
19:00 อัสซีริสก้า บีเค 1 - 0 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 0-0
20:00 โซเดอร์เทล์ 1 - 5 อัสซีริสก้า 0-3

ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า

16:00 Ayeyawady United 6 - 0 Mahar United 4-0
16:00 ชาน ยูไนเต็ด 4 - 1 Rakhine United 0-0
16:00 เซาเทิร์น เมียนมา 0 - 0 ดากอนเอฟซี 0-0
16:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 6 - 1 มะเกว 1-0
16:30 ยาด­านาบอน เอฟซี 6 - 2 Chinland 4-0
16:30 สเวคาพิน ยูไนเต็ด 2 - 0 หงสาวดี ยูไนเต็ด 2-0

ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 Hwange Colliery 0 - 0 Highlanders FC 0-0
20:00 Mushowani Stars 2 - 1 Chapungu FC 1-0

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

12:15 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี(N) 2 - 0 เมทแลนด์ 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:30 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 2 - 1 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 เคซีบี 0 - 0 รวมดารา คิซูมู่ 0-0
19:00 AFC Leopards SC 0 - 0 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0-0

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:00 สปาร์ตา 20/20 เอฟซี 0 - 2 Soda City FC 0-2
05:00 ชัตตานูกา 3 - 0 นาปาวอลเล่ย์ 1839 2-0
06:00 Lansing Ignite FC 4 - 3 Chattanooga Red Wolves 3-2
06:00 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 0 - 1 Forward Madison FC 0-1
06:15 Arlington FC 5 - 8 FC Fort Worth 1-5
07:00 Tormenta FC 1 - 2 North Texas 1-2
07:00 มิลวอกี ทอเร้นท์ 0 - 1 ดีทรอยต์ ซิตี้ 0-0
10:00 Jasa RWC 4 - 4 Pajaro Valley United 1-2

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ รอ เบรัสเตกี

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 Argentino de Rosario รอ Claypole
01:30 Central Ballester รอ Liniers
21:00 Deportivo Paraguayo 1 - 1 เดปอร์ติโบ มูนิซ 1-1
22:00 Puerto Nuevo 3 - 1 CDyS Juventud Unida 1-0

ผลบอลวันที่ FFSA SLR

11:25 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 0 - 3 Modbury Reserves 0-1
13:55 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง)(N) 1 - 1 อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:00 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 5 - 2 เอ็มพี (ยู 20) 1-2
17:30 คาโป (ยู 20) 2 - 3 เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20) 1-1
18:00 อิลเวส(ยู 20) 5 - 0 เอฟซี เอสพู (ยู 20) 2-0
20:15 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 2 - 2 คูพีเอส(ยู 20) 0-1

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี

01:30 เกล็นโตรัน (ญ) รอ ลินฟิลด์ หญิง

ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก

03:30 CD Coopsol รอ แอทเลติโก้ กรัว
23:15 ซานโต๊ส เคป ทาวน์ 0 - 2 ฮวน อูริช 0-1

ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

09:30 F-League selection Futsal 2 - 1 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 0-1
12:00 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 2 - 0 Vasagey oita Futsal 1-0
12:00 voscuore sendai Futsal 5 - 5 Fuchu Athletic FC Futsal 2-3

ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League

18:30 โมฮัน บากอน(อินเดีย) 1 - 0 Rainbow SC 0-0

ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 เทาโร เอฟซี รอ ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ

ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

20:00 Rot-Weiss Walldorf 1 - 2 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-2
20:30 FC Eddersheim 2 - 0 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 2-0
20:45 VfB Ginsheim 3 - 1 เฮสเซ่น คาสเซล 2-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

19:00 KyPa 2 - 6 ซาวยู 0-4
19:00 นาร์เปส คราฟท์ 1 - 0 เอสเซ่ ไอเค 0-0
20:30 พีเค-35 วานตา 1 - 2 ทีไอพีเอส วันตา 0-2
21:00 เอสซี ริเว่อร์บอล 0 - 5 จีวาคีล่า เจเค 0-1

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 Ciudad Vinotinto รอ เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว
02:00 Fundacion AIFI รอ ชิโก เดอ กายอานา
02:00 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส รอ แอตเลติโก้ เอลวิเกีย
02:30 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย รอ ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส
02:30 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี รอ ลิเบอทาดอร์ เอฟซี
02:30 ยาราคูยานอส รอ ยารากุยเอฟซี

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

12:30 บริสแบน ซิตี้ (ยู 20) 1 - 4 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20) 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga

15:15 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 0 - 1 SV Schwechat 0-0
15:30 สโลวาน เอชเอซี 1 - 1 Sportunion Mauer 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 อัมพาโร รอ เปาลิสต้า
01:00 Catanduva FC รอ Francana
01:00 Itapirense/SP รอ ฟลาเมงโก(เอเอ)
01:00 เมาอา เอฟซี รอ ริโอ บรานโก้(AC)
20:00 กัวรุลฮอส เอสพี 1 - 2 Fernandopolis 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

18:00 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 1 - 0 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2

20:30 เอฟเค มอร์นาร์ 1 - 0 โบเคลจ์ โคเตอร์ 1-0
20:30 Arsenal Tivat 3 - 3 Decic Tuzi 3-2
20:30 Jezero Plav 1 - 2 FK Drezga 1-1
20:30 Jedinstvo Bijelo Polje 0 - 0 โลฟเซน เซตินเจ 0-0
20:30 FK Ibar Rozaje 1 - 2 โอทรานท์ 1-0

ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Dwangwa United 1 - 0 Silver Strikers 0-0
19:30 Moyale Barracks รอ ชิทิพายูไนเต็ด
19:30 ทีเอ็น สตาร์ 1 - 1 Masters Security 0-0

ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

00:30 Thes Sport รอ Sint-Eloois-Winkel
01:00 La Louviere รอ ทูบิซี่
01:00 Lierse Kempenzonen รอ URS Lixhe-Lanaye
01:00 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว รอ เดสเซล สปอร์ต
01:00 Patro Eisden รอ เคเอสเค ไฮสท์
01:00 Jeunesse Molenbeek รอ KMSK Deinze
01:00 Seraing United รอ รูเปล บูม
20:00 แอฟเซ ลีแอช 4 - 2 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 1-2

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 Atletico Vega Real รอ Cibao FC

ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา

19:00 SV Eichede 1 - 1 SV Todesfelde 0-0
20:00 เอสวี ฟรีเชีย 03 1 - 0 TSV Bordesholm 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

18:00 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 5 - 1 Hutnik Krakow 1-1
19:00 Baltyk Koszalin 1 - 0 Jarota Jarocin 1-0
21:00 Swit Skolwin 3 - 1 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 1-1
21:00 บอลเทค จีเนีย 0 - 2 Gwardia Koszalin 0-0

ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 NAPSA Stars 1 - 0 Kansanshi Dynamos 0-0
20:00 Green Buffaloes 1 - 0 มูฟูไลรา วันเดอเรอส์ 0-0

ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง

22:30 Carlos Manucci Reserves 3 - 0 ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) 1 - 2 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

16:55 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 0 - 0 FK Brodarac U19 0-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 Trinec B 2 - 1 Polanka 1-0
15:30 Sapeli Polna 5 - 2 SK Pribyslav 2-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

15:45 Uhlenhorster SC Paloma 1 - 3 FC Teutonia 05 1-2
19:00 TSV Buchholz 08 1 - 2 SV Rugenbergen 0-0
19:00 Eintracht Northeim 1 - 2 Heeslinger SC 0-1
19:00 1. FC Lok Stendal 1 - 1 Hertha 06 Charlotten 0-0
19:00 Strausberg 1 - 6 MSV Pampow 1-4
19:00 Ludwigsfelder FC 3 - 0 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ 2-0
19:00 SC Staaken 1 - 2 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 0-2
19:00 Askania Bernburg 0 - 2 international Leipzig FC 0-0
19:00 เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 รอ Hassia Bingen
19:30 SV Hemelingen 1 - 3 ESC Geestemunde 1-1
20:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 1 - 3 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0-0
20:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ รอ ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
20:00 FC Eintracht Rheine 2 - 4 Holzwickeder SC 0-0
20:00 FC Gutersloh 2 - 1 เอนด์เทบรูกค์ 0-0
20:00 SC Preussen Munster II รอ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
20:00 ไวเด้นบรูค 2 - 2 Hammer SpVg 0-0
20:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 0 - 2 RSV Meinerzhagen 0-0
20:00 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 1 - 2 Westfalia Herne 0-1
20:00 SV Westfalia Rhynern รอ อดัม แซม บีค
20:00 TSV Sasel รอ FC Union Tornesch
20:00 Duren รอ เอสเฟา เบรนิก
20:00 เฮนเนส 05 3 - 2 Fortuna Cologne II 3-0
20:00 Cronenberger SC 3 - 1 Schwarz-Weiss Essen 0-1
20:00 SF Niederwenigern รอ เรติงเกน เอสวี
20:00 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 1 - 1 SC Union Nettetal 1-0
20:00 SpVg Schonnebeck รอ เอฟซี มอนไฮม์
20:00 เอสเฟา สแตรเลน รอ เอฟซี เครย์
20:00 TSV Meerbusch 2 - 1 Bocholt FC 0-1
20:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2 - 1 SC Velbert 1-1
20:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ รอ Eintracht Celle
20:00 Arminia Hannover 0 - 2 TuS Bersenbruck 0-1
20:00 FC Hagen/Uthlede 1 - 3 Freie Turnerschaft Braunschweig 0-1
20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 3 - 3 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 1-0
20:00 SC Spelle-Venhaus รอ HSC BW Schwalbe Tundern
20:00 TB Uphusen 0 - 3 SV Atlas Delmenhorst 0-2
20:00 Gonsenheim รอ FV Diefflen
20:15 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท รอ SV Eilendorf
20:15 SpVg Wesseling-Urfeld 1 - 4 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 0-1
20:15 TVD Velbert รอ เอฟซี คลีฟ
20:30 Habenhauser 0 - 1 SC Borgfeld 0-0
20:30 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน 0 - 1 TuS Schwachhausen 0-0
20:30 SFL Bremerhaven 4 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 3-1
20:30 Union 60 Bremen 2 - 4 Brinkumer SV 2-2
20:30 SC Concordia Hamburg 2 - 1 Meiendorfer SV