บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2121 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 14/09/2562

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 1 - 2 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0 - 0 ยูซี ดับลิน 0-0
02:00 สลิโก โรเวอร์ส 3 - 1 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 3-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:15 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 4 - 1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 แมตเตอร์สเบิร์ก 0 - 2 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0-1
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 7 - 2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2-1
22:00 สตวร์มกราซ 0 - 2 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-0

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:30 ชาเลอร์รัว 2 - 1 ราซิ่ง เกงค์ 2-0
22:59 ออสเทนเด้ 1 - 4 สตองดาร์ด ลีแอช 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0 - 0 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-0
20:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 2 - 0 อาร์ก้า กดิเนีย 1-0
22:30 เลเชีย กอเดนซ์ 2 - 1 เลช พอซนาน 2-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 ซอนเดอร์ไจสกี 0 - 0 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
1 - 1
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
4 - 0
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
20:30
เอาก์สบวร์ก
2 - 1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
โคโลญจน์
0 - 1
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
1 - 2
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
2 - 1
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
1 - 1
บาเยิร์น มิวนิค

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 ฮันโนเวอร์ 96 0 - 2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-1
18:00 ไฮน์เดนเฮลม์ 3 - 0 โฮลสไตน์ คีล 2-0
18:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 2 - 3 สตุ๊ตการ์ต 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

00:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 3 - 1 อาร์เซน่อล ตูล่า 1-0
20:30 สปาร์ตัก มอสโก 1 - 2 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-0
22:59 เอฟเค โซชิ 0 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

00:00 ลีลล์ 2 - 1 อองเช่ร์ 1-0
01:45
อาเมียงส์
2 - 2
โอลิมปิก ลียง
22:30
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
1 - 0
สตารส์บูร์ก

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:00 ชามัวร์ นิออร์ท 0 - 1 เกรอน็อบล์ 0-0
01:00 ทรัวส์ 2 - 1 ก็อง 1-0
01:00 เอฟซี แซมบี 1 - 4 เอเจ โอแซร์ 0-0
01:00 โรเดซ อเวรอน 4 - 1 เลอ ม็องส์ 2-0
01:00 แก็งก็อง 1 - 1 น็องซี่ 1-1
01:00 อฌักซิโอ้ 0 - 0 โอร์แลงส์ ยูเอส 0-0
01:00 เลอ อาฟร์ 0 - 0 ปารีส เอฟซี 0-0
01:00 โซโชซ์ 0 - 0 วาล็องเซียนส์ 0-0
19:45 แกลร์กมงต์ ฟุต 0 - 2 ลอริยองต์ 0-2

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 ลาห์ติ 3 - 0 โรพีเอส โรวานีมี่ 1-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

15:00 กยองนัม เอฟซี 3 - 3 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2-2
17:00 แดกู เอฟซี 0 - 0 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 2 - 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

23:30 อาแซด อัลค์มาร์(N) 5 - 1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 4-1
23:30
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
4 - 1
เอสซี ฮีเรนวีน

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 เอ็นเอซี เบรด้า 0 - 0 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 0-0
01:00 เอสซี คัมบูร์ 5 - 1 เฮลมอนด์ สปอร์ต 3-0
01:00 เดน บอสช์ 2 - 2 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 1-0
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1 - 1 โรด้า เจซี 1-0
01:00 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 4 - 2 อัลเมเร่ ซิตี้ 0-0
01:00 โวเลนดัม 1 - 1 ดอร์เดรชท์ 1-1
01:00 เดอ กราฟสคัป 3 - 2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 0-2
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 3 - 2 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-2
01:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1 - 2 เอสซี เทลสตาร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

23:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 โรเซนบอร์ก 3 - 1 ลีลล์สตรอม 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:30 วิตอเรีย เซตูบัล 1 - 0 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-0
22:30 ฟามาลิเคา 4 - 2 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1 - 3 เวกัลตา เซนได 0-1
16:00 โออิตะ ตรินิต้า 2 - 1 โชนัน เบลมาเร่ 2-0
17:00 กัมบะ โอซาก้า 1 - 0 สากัน โตสู 0-0
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 2 - 0 เอฟซี โตเกียว 1-0
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2 - 0 จูบิโล อิวาตะ 2-0
17:00 วิสเซล โกเบ 2 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 3 - 0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2 - 0 ฟัลเค่นเบิร์ก 1-0
18:30 โอเรโบร 0 - 0 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0-0
21:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1 - 2 คัลมาร์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:00
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
0 - 1
เซลติก
21:00 อเบอร์ดีน 1 - 1 เซนต์ จอห์นสโตน 1-1
21:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2 - 3 มาเธอร์เวลล์ 0-1
21:00 คิลมาร์น็อค 2 - 0 ฮิเบอร์เนี่ยน 0-0
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 3 - 1 ลิฟวิงสตัน 0-0
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 2 - 1 เซนต์ เมียร์เรน 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30
กาลาตาซาราย
1 - 0
คาซิมปาซ่า
21:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 - 1 ชีวาสสปอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

02:00
มายอร์ก้า
0 - 0
แอธเลติก บิลเบา
18:00
เรอัล มาดริด
3 - 2
เลบานเต้
21:00
เลกาเนส
0 - 3
บียาร์เรอัล
23:30
เรอัล โซเซียดาด
2 - 0
แอตเลติโก้ มาดริด

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

22:59 พีเออี อโตรมิตอส 2 - 3 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1-2
23:15 โอเอฟไอ เครเต้ 3 - 1 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

02:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 - 0 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1-0
21:00 มิรานเดส 1 - 1 มาลาก้า 0-0
21:00 นูมานเซีย 1 - 0 ฮูเอสก้า 0-0
23:30 ลาส พัลมาส 0 - 3 อัลเมเรีย 0-1

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00
ฟิออเรนติน่า
0 - 0
ยูเวนตุส
22:59
นาโปลี
2 - 0
ซามพ์โดเรีย

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 วอลซอลล์ 0 - 1 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-0
21:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 2 - 2 กริมสบี้ ทาวน์ 1-0
21:00 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 0 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 2 - 2 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-1
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0 - 2 เชลแน่ม ทาวน์ 0-1
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2 - 0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1-0
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 2 - 3 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-1
21:00 สวินดอน ทาวน์ 3 - 0 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 2-0
21:00 พอร์ทเวล 1 - 0 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-0
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 2 - 3 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 3 - 0 มอร์แคมบ์ 3-0
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1 - 0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30
ลิเวอร์พูล
3 - 1
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
4 - 0
คริสตัล พาเลซ
21:00
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
1 - 1
เบิร์นลี่ย์
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
2 - 5
เชลซี
21:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
1 - 0
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
0 - 1
เซาแธมป์ตัน
23:30
นอริช ซิตี้
3 - 2
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1 - 1 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-1
18:30 ฟูแล่ม 1 - 1 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-0
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0 - 1 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-0
21:00 สวอนซี ซิตี้ 0 - 1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-0
21:00 สโต๊ค ซิตี้ 1 - 2 บริสตอล ซิตี้ 1-0
21:00 มิดเดิลสโบรห์ 1 - 0 เร้ดดิ้ง 0-0
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ 2 - 2 วีแกน แอธเลติก 2-1
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 3 - 2 ลูตัน ทาวน์ 3-1
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2 - 0 เบรนท์ฟอร์ด 1-0
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2 - 0 มิลล์วอลล์ 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0 - 0 โคเวนทรี ซิตี้ 0-0
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 3 ซันเดอร์แลนด์ 1-3
21:00 แบล็คพูล 0 - 3 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-1
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 6 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 3-1
21:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 3 - 3 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-2
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 0 - 1 บริสตอล โรเวอร์ส 0-0
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1 - 1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1-0
21:00 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-0
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 6 - 0 โรชเดล 3-0
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 0 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1-0
21:00 จิลลิ่งแฮม 2 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

02:00 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1 - 0 สเปเซีย 0-0
20:00 ชิตตาเดลล่า 2 - 0 ทราปานี่ 0-0
20:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1 - 0 โฟรซิโนเน่ 0-0
20:00 เปรูจา 0 - 0 ยูเว่ สตาเบีย 0-0
20:00 อัสโคลี่ 2 - 0 ลิวอร์โน่ 1-0
22:59 เอซี เวนิช 0 - 2 คิเอโว่ 0-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

22:00 อัล โชลต้า รอ อัล ซอลรา

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน

18:35 เหอหนาน เจี้ยนเย้ 4 - 1 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 2-0
18:35 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 2 - 1 เทียนจิน เทียนไห่ 1-1

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 3 - 2 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 1-1
16:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 2 - 3 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 1-1
18:30 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 1 - 2 ชางชุน ย่าไท่ 1-1
18:30 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 1 - 1 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-0
18:30 คิงดัว หวางยัง 1 - 0 เหมยโชวเคอเจีย 1-0
18:30 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 1 - 2 ซีฉวน อันนาเพอน่า 1-1
18:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 1 - 2 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 0-2

ผลบอลวันที่ สวิสคัพ

00:00 กราสฮ็อปเปอร์ 1 - 0 เซอร์เวตต์ 0-0
01:00 วินเตอร์ทูร์ 2 - 0 เซนต์ กัลเลน 0-0
21:00 FC Spiez 0 - 0 เอฟซี ลินท์ 04 0-0
21:30 Sursee 1 - 2 Bulle 0-1
22:00 Freienbach 2 - 11 ยัง บอยส์ 0-5
22:00 Olympique de Geneve 1 - 2 Bavois 0-0
22:30 FC Beroche Gorgier 2 - 1 แกรนด์ แลนซี 0-1
22:30 เอสซี เครียนส์ 2 - 4 สเตด โลซาน อูชชี 2-1
22:59 ลัวซานนี สปอร์ท 3 - 0 ลูกาโน 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:00 มัคคาบี้ ไฮฟา 2 - 0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0-0
22:59 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 1 - 1 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1-0
22:59 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 4 - 0 ฮาโปเอล รานาน่า 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 2 - 0 ดนีปรอ-1 0-0
21:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 2 - 1 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-1
21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 4 - 3 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1-2

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 NK Bilje รอ NK Brezice
21:00 NK Roltek Dob รอ เอ็นดี เบลตินซี
21:00 ดราว่า รอ Koroska Dravograd
21:00 Jadran Dekani รอ เอ็นเค ครักคา
21:00 NK Rogaska รอ เอ็นดี กอริก้า

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 จีเอไอเอส 1 - 1 ฮาล์มสตัด 0-0
18:30 ออร์ไกร์ท 0 - 1 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 0-1
21:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0 - 2 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 0-1
21:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 0 - 3 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 0-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:30 คองสวิงเกอร์ 1 - 1 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 5 - 0 ซีเอส โวลุนทารี 3-0
22:30 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0 - 0 เซ็บซี่ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

00:00 สคีฟซ์ ไอเค 2 - 2 เฟรเดอริเซีย 1-2
21:00 เฟรมัด อเมเจอร์ 1 - 2 วีบรอก 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

00:10 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 3 - 3 ออสเตรีย ลัสเตนัว 1-1
00:10 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 1 - 1 ลาฟนิทซ์ 0-0
00:10 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 0 - 0 เอสวี รีด 0-0
00:10 เอสวี ฮอร์น 5 - 1 คัพเฟ่นเบิร์ก 3-1
19:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 2 - 0 กราเซอร์ เอเค 0-0
21:00 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 2 - 2 เอฟซี ไลเฟริ่ง 2-1

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:59 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2 - 1 อินดิจา 0-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

19:30 เคซิโอเรนกูคู 1 - 0 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0-0
22:59 อัลตินอร์ดู 4 - 1 เอสคิเซไฮสปอร์ 1-0
22:59 โบลูสปอร์ 0 - 2 อัลเตย์สปอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 อาร์ดา 2 - 1 โบเตฟ วราตซา 1-0
21:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0 - 1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

19:00 Sokol Dolna Zdana 0 - 3 นิตร้า 0-2

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค 3 - 1 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 4 - 1 อเบอรี่สวิธทาวน์ 2-0
20:30 แกลร์นาร์ฟอน 3 - 2 เพนนี่บอนท์เอฟซี 2-2
20:30 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1 - 0 บาลา ทาวน์ 0-0
20:30 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 0 - 1 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0-1
20:30 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 3 - 3 คาร์มาร์เธ็น 1-2

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

22:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1 - 0 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1-0
22:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0 - 1 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 0-0
22:00 วาร์ดา เซ 1 - 2 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-1
22:00 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 2 - 0 คาโปสวาร์ 0-0
22:00 อูจเปสต์(N) 3 - 2 เดเบรเซน วีเอสซี 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:30 สโลวาน ลิเบอเรช 1 - 1 เทปลิเซ่ 1-1
21:30 มลาด้า โบเลสลาฟ 6 - 0 ไพรบราม 3-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:30 เคเอสซี โลเคอเรน 1 - 1 เวสเตอร์โล 1-1
22:00 แซงต์ กิลลุส 1 - 1 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 คาร์บินทารี เอฟซี 3 - 1 แอธโลน ทาวน์ 3-0
01:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1 - 3 เชลบอร์น 0-0
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 7 - 1 โคห์บ รัมเบลอ 0-1
01:45 ลิเมอริค เอฟซี 4 - 1 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 2-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:00 พูอีบลา 1 - 3 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 1-2
09:00 เวราครูซ 0 - 0 ครูซ อาซูล 0-0
09:05 คลับ ตีฮัวนา 1 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-1

ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

18:30 พอร์ทสมัธ 3 - 1 นอริช ซิตี้ (ยู 21) 2-0

ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 บาร์เน็ต 1 - 0 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 บาร์โรว์ 3 - 0 โซลิฮัลล์ มอร์ 2-0
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 1 - 0 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1-0
21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 3 - 1 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-0
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 1 - 1 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 1-0
21:00 อีสต์ไลก์ 1 - 1 บรอมลีย์ 0-0
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 0 - 0 บอร์แฮม วู๊ด 0-0
21:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0-0
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1 - 2 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-2
21:00 วอคกิ้ง 2 - 2 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 1-0
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 3 - 2 เอเอฟซี ฟิลด์ 2-0
23:20 เร็กซ์แฮม 1 - 1 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

01:05 อาร์บรอท 1 - 1 แพททริค ทริสเทล 1-0
21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 2 - 0 ดันดี ยูไนเต็ด 1-0
21:00 ดันดี 2 - 1 อัลลัว แอทเลติค 2-1
21:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0 - 1 อินเวอร์เนสส์ 0-0
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 1 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 1-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไคลด์ 6 - 1 สแตรนแรร์ 3-0
21:00 ดัมบาร์ตัน 0 - 1 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ฟัลเคิร์ก 3 - 0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2-0
21:00 มอนโทรส 1 - 3 อีสต์ ไฟฟ์ 0-1
21:00 เรธโรเวอร์ส 4 - 0 ปีเตอร์เฮด 2-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 เบรซิน ซิตี้ 2 - 4 โคฟ เรนเจอร์ 2-4
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 4 - 0 แอนนัน แอธเลติก 1-0
21:00 ควีนส์ ปาร์ค 1 - 1 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0-1
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 0 - 3 คาวเดนบีท 0-1
21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1 - 0 เอลจิน ซิตี้ 1-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

01:00 เอสแอล เบนฟิก้า บี 0 - 0 อคาเดมีโค วิสุ 0-0
17:00 เอสโตริล 2 - 1 ปอร์โต้ บี 1-0
22:00 วาร์ซิม 2 - 1 โควา พีดาเด้ 1-1

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:30 อโปเอล นิโคเซีย 3 - 0 เออีเอล ลิมาสซอล 2-0

ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ

20:00 Aetos Orfanou รอ Thesprotos
20:00 Elassona FC รอ Aspropyrgos Enosis

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

20:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 1 - 4 Larne FC 0-3
21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1 - 1 โคเลอไรน์ 1-1
21:00 ครูซาเดอร์ 3 - 2 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1-1
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0 - 4 คลิฟตันวิลล์ 0-1
21:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 1 - 0 เกล็นโตรัน 0-0
21:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0 - 3 คาร์ริค แรนเจอร์ส 0-2

ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

19:15 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 0 - 1 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 0-1

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

16:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส รอ บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี
19:15 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม รอ สิงคโปร์ วอร์ริเออร์

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

01:00 อาวรองเช่ 2 - 1 ลียง ดูเชรี่ 0-0
01:00 บาสเตีย ซีเอ 3 - 2 โชเลท เอสโอ 0-0
01:00 อูแอส กงการ์กโน่ 0 - 0 เกววีลย์ อูแอส 0-0
01:00 เกรไตล์ 3 - 1 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 2-1
01:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0 - 1 อฌักซิโอ้ GFCO 0-1
01:00 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 0 - 2 บูโลญจน์ 0-0
01:00 ปัว เอฟซี 2 - 1 บรูค พีรอนนาส 0-1
01:00 วิลเลฟรองเช 2 - 1 ตูลน 0-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

19:00 ไมปา 3 - 2 มูซ่า 1-1
19:00 เอซี คาจานิ 4 - 5 เคทีพี ค็อตก้า 3-2
19:00 ยาโร 1 - 3 เอฟซี ฮาก้า 0-2
19:00 เอซี โอลู 0 - 0 ทีพีเอส ตูร์คู 0-0
19:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1 - 0 ทีพีวี แทมเปเร่ 0-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 1 - 1 เจลกาว่า 1-0
20:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 2 - 2 เอฟเค วัลเมียรา 1-1
21:45 ริก้า เอฟซี 5 - 0 เมตต้า/ลู ริกา 1-0

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 เอฟเค ปาลังกา 2 - 3 สปายริส เคานาส 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 รินนินเก้ ไอเค 4 - 3 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 2-3
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 2 - 0 อัสซีริสก้า ไอเค 1-0
19:00 ลุนด์ บีเค 3 - 1 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1-0
19:00 สค็อปดี้ เอไอเค 0 - 2 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 0-1
20:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 4 - 0 เอฟซีโทรลฮัทตัน 2-0
21:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 3 - 4 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 2-0
21:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1 - 3 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 1-3
21:00 แอตวิดาเบิร์ก 1 - 2 ทอร์น ไอเอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 3 - 0 จีเคเอสเบลชาโตว์ 2-0
00:45 ออด้าโอพอล 1 - 1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1-1
00:45 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1 - 0 สตอล เมียเลช 0-0
21:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2 - 1 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1-0
22:59 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 1 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-1
22:59 จีเคเอส ทิคี 2 - 1 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1 - 0 เนเมน กร็อดโน่ 1-0
22:30 ดินาโม เบรสต์ 3 - 0 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

14:00 ลุช เอเนอร์จีย่า 0 - 0 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-0
17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2 - 2 บัลติก้า 1-0
18:00 ทอม ทอมสค์ 2 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-1
20:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 2 - 2 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-0
20:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 3 - 1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1-0
21:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 2 - 2 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 1-1
21:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 2 - 0 เฟเคิล 0-0
22:00 ตอร์ปิโด มอสโก 2 - 1 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1-0
22:00 เอฟเค คิมกี้ 1 - 0 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1-0

ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

19:00 Cote d'Or รอ มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
20:00 ยัง แอฟริกันส์ รอ เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา
20:00 กรีน อีเกิลส์ รอ พรีเมโร่ เด อกอสโต้
20:00 เอฟซี แพลทินัม รอ ยูดี ซองโก้
22:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา รอ กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี
22:59 Cano Sport รอ เอล อาห์ลี

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 อินติกัส เดปอร์เตส 0 - 1 สปอร์ต บอยส์ 0-1
22:59 ปิราต้า เอฟซี 0 - 0 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 0-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:30 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 2 - 0 อากีลาส โดราดาส 2-0

ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

00:00 Khartoum Al Watani 1 - 2 Daring Club Motema Pembe 0-0
19:00 บานดาริ รอ ยูเอส เบน กัวเดน
20:00 เอเอส คิกาลี รอ โพรลีนเอฟซี
20:30 Young Buffaloes รอ บิดเวสท์ วิทซ์
21:30 Pelicans SC รอ เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล
22:00 Ashanti Gold รอ รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
22:59 Maranatha de Fiokpo รอ Djoliba

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

21:30 แมชชีน ซาซี่ 0 - 1 ปาดิสเด เอฟซี 0-1
22:15 ฟูแลด ครูเซสตัน 0 - 0 เซปาฮัน 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 2 - 1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-1
16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 0-0
16:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 2 - 2 เอฟซี เรียวเคียว 1-1
17:00 โทชิกิ เอสซี 0 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-1
17:00 เกียวโต แซงก้า 2 - 0 มาชิดา เซลเวีย 0-0
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 1 วี-วาเรน นากาซากิ 0-0
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา 2 - 0 เอฟซี กิฟู 1-0
17:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 1 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-0
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 2 - 1 เอฮิเมะเอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 ปาร์ดูบีตเซ 3 - 1 ดูก้า ปรากซ์ 2-1
15:15 สลาโว วีเซลัด 1 - 2 ทริเน็ค 1-0
18:00 เบอโน่ 2 - 0 เอสเค ลิเซน 1-0
22:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 3 - 2 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:35 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 0 - 0 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 0-0
22:40 อัล ฮิลาล 1 - 1 อัล-ไฟฮา 0-0
22:50 แอ๊บฮา 1 - 1 อัล ราเอ็ด 1-1

ผลบอลวันที่ AFC U-16 แชมเปี้ยนชิพ

15:30 บรูไน ยู16 รอ จีน ยู16
16:00 มาเก๊า ยู16 รอ มองโกเลีย(ยู 16)
18:00 ติมอร์ เลสเต (ยู 16) รอ เวียดนาม ยู16
19:00 เกาะ นอร์เทิร์น มาเรียนา ยู 16 รอ ฟิลิปปินส์ ยู16
21:00 เนปาล ยู16 รอ จอร์แดน (ยู 16)

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 3 เชสเตอร์ เอฟซี 0-2
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1 - 1 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1-0
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0 - 4 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0-1
21:00 ดาร์ลิงตัน 0 - 2 ยอร์ค ซิตี้ 0-0
21:00 เกทส์เฮด 3 - 0 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-0
21:00 กุยเซลีย์ 3 - 0 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 2 - 1 อัลเฟรตัน ทาวน์ 2-1
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 2 - 0 อัลทริงแคม 1-0
21:00 คิงส์ ลินน์ 2 - 2 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1-1
21:00 เลมิงตัน 0 - 3 ฟาสเลย์ เซลติก 0-1
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 2 - 0 บลายท์ สปราตันส์ 0-0

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 บาธ ซิตี้ 2 - 2 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-0
21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 3 - 3 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-2
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0 - 2 ดาร์ทฟอร์ด 0-2
21:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 3 - 1 เมดสโตน ยูไนเต็ด 2-1
21:00 ดัลลิช แฮมเลต 2 - 3 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 2-0
21:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1 - 3 เบรนทรี ทาวน์ 1-2
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 2 - 2 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-2
21:00 สลอค ทาวน์ 3 - 1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2-1
21:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1 - 4 เวย์เม้าท์ 1-2
21:00 Tonbridge Angels 0 - 2 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-0
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1 - 2 วีลด์สโตน เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 1 - 1 อามาซูลู 1-0
20:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 2 - 1 ชิปป้า ยูไนเต็ด 0-0
22:59 ไกเซอร์ ชีฟ 0 - 1 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

13:55 ฮ่องกง อาร์&เอฟ 0 - 4 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 0-1
16:30 คิดชี 2 - 2 หยวน ลอง เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

20:55 อัล ชาฮานียา(N) 0 - 2 อัล วาครา 0-0
23:05 กาตาร์ เอสซี(N) 1 - 3 อัล การาฟา 1-1

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:00 เอสเค ติรานา รอ สเกนเดอร์บู กอร์ซ
21:00 ลุฟเตอตารี่ รอ ฟลามุลตารี่ โวลเร่
21:00 ตูตา เดอร์เรซ รอ วัลลัซเนีย

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 1 - 1 คัวริบก้า 1-0

ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก

23:35 อัล ซัลมิย่า 3 - 3 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 1-0

ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก

20:40 อัล นาห์ด้า รอ บาห์ลา

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ ฟอร์ท วิลเลียม
21:00 Clachnacuddin รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
21:00 เดเวรอนเวล รอ โบรร่า เรนเจอร์ส
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ ฟอร์เรส
21:00 ฮันท์ลี รอ คีธ
21:00 เนิร์น เคาน์ตี้ รอ เฟรเซอร์เบิร์ก
21:00 รอทส์ รอ อินเวอร์รูเรีย
21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี

ผลบอลวันที่

21:00 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา รอ ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
21:00 พาริซอน บาดิจอฟ รอ สโลวาน บราติสลาวา 2
21:00 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม รอ เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
21:00 เคเอฟซี โคมาร์โน รอ เอฟเค โคซิค
22:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า รอ สลาโว วีเซลัด

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:30 เอฟเค เวเลซ รอ เอฟเค เซลเยซนิการ์
21:30 รัดนิก บิเยลจิน่า รอ เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
21:30 เอ็นเค เซลิก รอ มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0 - 3 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-0
17:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1 - 1 ทูเลวิค วิจานดี่ 0-0
20:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 - 2 ทรานส์ นาร์ว่า 1-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 3 - 0 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 2-0
05:45 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1 - 0 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 0-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

05:15 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1 - 0 เซา เบนโต้ 1-0
06:30 โอเอสเต้ 3 - 0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-0
07:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1 - 1 บรากันติโน้ 1-0
21:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 2 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ 0-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 แมกนิ 3 - 1 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 2-0
21:00 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 3 - 1 เคฟลาวิค 3-0
21:00 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 1 - 2 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 1-1
21:00 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 0 - 1 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 0-0
21:00 ฟจอลเนอร์ 1 - 1 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0-0
21:00 เฟรม เรย์จาวิค 3 - 0 ธอร์ อคูเรย์รี่ 1-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

20:00 โคดรู โลโซวา รอ ซิมบรู ชิซินู
22:59 ซีเอส เปโตรคุบ รอ เชอร์ริฟ ติราสโพล

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 2 - 1 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 รอ ราบ็อตนิคกี้
20:30 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ รอ โบเรค เวเลส
20:30 เอฟเค ชคูปิ รอ ซิเล็กส์
20:30 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ รอ FC Struga Trim Lum

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

18:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ รอ Skoftebyns IF
18:00 ฟรามเมสตาดซ์ ไอเค รอ Trollhattans BoIS
18:00 เกริดสเก้น บีเค รอ แอดาร่า จีโอไอเอฟ
18:00 Hogsby IK รอ Eneby BK
18:00 เฮบี้ เอไอเอฟ รอ Saters IF
18:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค รอ ไอเอฟเค เอสกิลสทูน่า
18:00 Hoganas BK รอ Älmhults IF
19:00 อาลิงซัส ไอเอฟ รอ โฮลเมลูทด์ ไอเอฟ
19:00 ไอเอฟเค ฟอลคอปิ้ง เอฟเอฟ รอ เมลเลรุดส์
19:00 โฟรโซไอเอฟ รอ Iggesunds IK
19:00 Ope IF รอ Ostavall IF
19:00 โซลเลฟทีจีไอเอฟ เอฟเอฟ รอ โซเดอร์เฮล์ม เอฟเอฟ
19:00 Svartviks IF รอ Harnosands FF
19:00 IK Tord รอ ไอเคสเล็ปเนอร์
19:00 เฮสทราโฟร์ส ไอเอฟ รอ วาสต้า ฟลอรุนด้า
19:00 โจนเซเรดส์ รอ Kallered SK
19:00 อเวสตา เอไอเค รอ Rengsjo SK
19:00 สเตรอมเบิร์ก ไอเอฟ รอ Slätta SK
19:00 Torsakers IF รอ ฟอร์ซซ่า บีเค
19:00 อังบี้ ไอเอฟ รอ ฮาร์ก บีเค
19:00 Tullinge TP FK รอ วอร์มโด ไอเอฟ
19:00 Glomminge IF รอ ซาเซมารา ไอเอฟ
19:00 Pukebergs BK รอ Vaxjo Norra IF
19:00 Gnosjo IF รอ โฮกาเบิร์กบีเค
19:00 สเกน ไอเอฟ รอ Anderstorps IF
20:00 Odsmals IK รอ Tidaholms GoIF
20:00 ไอเอฟ อัลการ์น่า รอ Alsens IF
20:00 Stöde IF รอ Sund IF
20:00 Mjolby AI FF รอ ลินโด
20:00 สเมดบี้ เอไอเอส รอ Torstorps IF
20:00 เดลต้า รอ เท็นฮุลท์ส ไอเอฟ
20:00 Fagersta Sodra IK รอ Sandvikens AIK FK
20:00 Enhorna IF รอ เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค
20:00 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ รอ Vasterhaninge IF
20:00 นีโบร ไอเอฟ รอ IFK Grimslov
20:00 ซอลเวสเบิร์ก รอ Horvikens IF
20:00 Raa IF รอ Asa IF
22:00 Markaryds IF รอ วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

05:30 ฮัวชิปาโต้ 2 - 0 คูริโก้ ยูนิโด 1-0
22:30 ปาเลสติโน่ 2 - 0 คอนอูมโบ ยูนิโด 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

05:10 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 2 - 1 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0-1
07:10 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 1 - 0 เดปอร์ตีโบ โมรอน 0-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ

19:15 ซาบาห์ 2 - 0 ปุเลา ปีนัง 0-0
20:00 เฟลด้า ยูไนเต็ด 1 - 0 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 0-0
20:00 เซลังกอร์ พีบี 1 - 1 มะละกา 1-0
20:00 เปรัค 3 - 1 พีบี ปาหัง 2-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:30 มาร์แซย์ (ญ) รอ Reims (w)
19:30 แก็งก็อง (ญ) รอ เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)
19:30 บอร์กโดซ์ (ญ) รอ มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)

ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

00:15 โคโลญจน์ (ญ) 1 - 2 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

19:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 5 - 0 คุงส์บัคก้า ดีเอฟเอฟ (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 2 - 0 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 1-0
06:30 Loudoun United 1 - 2 เมมฟิส 901 1-0
07:00 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 0 - 2 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 Shizuoka Sangyo University Women(N) 0 - 1 ยามาโตะ ซิลฟิด หญิง 0-0
11:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 2 - 0 บันนีเกียวโต(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

15:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0 - 1 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แคนาดา

08:00 ซีเอสซี มิซซิซเซากา 3 - 2 เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) รอ Romalt Woman's
17:00 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) รอ JAI Fodbold (w)
17:00 นาสบี้ บีเค (ญ) รอ เอฟซี ดามโซ่ (ญ)
18:00 อัลบอร์ก (ญ) รอ อาร์ฮุส 1900(ญ)
18:00 Frederiksberg Boldklub (w) รอ Herlufsholm GF (w)

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 ชีรัค 0 - 0 แกนด์ซาซาร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

19:00 โรอาร์ (ญ) รอ อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
19:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) รอ วาเลเรนก้า (ญ)
20:00 อโวลเนส (ญ) รอ โคลบอทน์ (ญ)
20:00 สตาเบ็ค (ญ) รอ แฟรท (ญ)
20:00 ทรอนเฮมส์ (ญ) รอ ลิน (ญ)

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 ไอเค มาย์เรน (ญ) รอ โอเอ็นเอส(ญ)
18:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) รอ อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)
18:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) รอ เคยูพีเอส (ญ)
19:00 วาย อิลเวส(ญ) รอ ทีพีเอส ตูร์คู (ญ)
20:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) รอ Jyvaskylan Pallokerho (w)

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

17:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) รอ รูบิน คาซาน (สำรอง)
17:00 FC Tambov Youth รอ ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)

ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

18:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) รอ ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
20:00 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) รอ บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
20:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) รอ เอไอเคโซลน่า (ญ)

ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1 - 2 เพิร์ธ เอสซี 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน) รอ คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
16:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) รอ Nowy Hutnik Youth
17:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) รอ Escola Varsovia Warszawa Youth
17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
19:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)
21:30 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) รอ อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 อลาจูเรนเซ่ 2 - 1 กัวดาลูเป เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:00 Hostert รอ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

00:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี(N) 2 - 3 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 1-1
22:59 จีซีร่า ยูไนเต็ด(N) รอ สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
22:59 Sirens(N) รอ ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

21:00 ดีลา กอริ รอ เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
22:59 ดินาโม บาตูมี รอ โลโคโมทีฟ ทบิลิซี

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

00:30 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 0 - 0 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 0-0
00:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 3 - 1 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 2-0
00:30 ซโวลเล่ (ญ) 2 - 4 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 2-3

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

23:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 3 - 3 Vaidepenas Futsal 0-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

08:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 2 - 1 โอลเมโด้รีโอบัมบา 2-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 ซีดี เมกาเลนซ์ รอ เมไลพิลล่า

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1 - 2 ซีล่า เอฟเค 1-1
22:59 ซาบาห์ เอฟเค 0 - 1 เอฟเค กาบาล่า 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

00:00 สคีด ออสโล (ยู 19) 2 - 1 ลีน ฟุตบอล ยู19 0-1

ผลบอลวันที่ มอลตา คัพ

01:00 Nadur Youngster 4 - 0 Oratory Youths 0-0
22:59 Sannat Lions FC รอ Gharghur
22:59 Siggiewi FC รอ Victoria Hotspurs

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:15 เลชเช่ ยู20 รอ เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
16:00 นาโปลี(เยาวชน) รอ โตริโน่(เยาวชน)
16:00 ลิวอร์โน่(เยาวชน) รอ อัสโคลี่(เยาวชน)
18:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) รอ เอ็มโปลี(เยาวชน)
19:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) รอ ตราปานี(เยาวชน)
20:00 กาญารี่(เยาวชน) รอ เจนัว(เยาวชน)
20:00 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) รอ เวโรน่า (เยาวชน)
20:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) รอ สเปเซีย(เยาวชน)
20:00 สปอล(เยาวชน) รอ เบรสชา(เยาวชน)
20:00 อูดิเนเซ่(เยาวชน) รอ ชิตตาเดลล่า(เยาวชน)
20:00 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) รอ Pordenone Youth
20:00 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) รอ ปาร์ม่า(เยาวชน)
20:00 โครโตเน่ (เยาวชน) รอ ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)
20:00 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) รอ ยูเว่ สตาเบีย(ยู20)
22:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) รอ อตาลันต้า (เยาวชน)

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

00:00 มักเดเบิร์ก 1 - 1 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-1
19:00 SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 2 - 2 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0-2
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1 - 2 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-1
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 6 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 3-1
19:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 2 - 3 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-2
19:00 ซวิคเกา 1 - 2 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-1
19:15 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 3 - 1 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2-0

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 2 - 0 ชลบุรี เอฟซี 1-0
19:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3 - 1 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2-0
20:00 สมุทรปราการ ซิตี้ 1 - 1 แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

14:30 สลาเวีย ปราก 2 4 - 0 Sokol Hostoun 4-0
15:15 โลโค ทาวิน 1 - 0 จิสครา โดแมซลิซ 1-0
15:15 FK Zbuzany 1953 1 - 0 ยาบโลเนช 2 0-0
15:30 เอฟเค พรีเปเร่ 2 - 1 สโลวาน เวลวารี่ 1-1
21:00 เออเฮิสกี้ บรอด 3 - 2 โอดรา เปอร์โคเวีย 1-0
21:00 เอสเอฟเค โชวิน่า 0 - 1 สโลแวน โรซิค 0-1
21:00 ไวสคอป 0 - 2 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 0-1
21:00 ปาร์ดูบีค บี 3 - 1 โซคอล โบรซานี่ 2-1
21:30 โซโคล ซิวาไนซ์ 1 - 0 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แบมเบอร์ ไบร์ท รอ บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ รอ แกรนแธม ทาวน์
21:00 มัตล็อค ทาวน์ รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต รอ แอชตัน ยูไนเต็ด
21:00 มอร์เพธ ทาวน์ รอ บักซ์ตัน เอฟซี
21:00 นานท์วิช ทาวน์ รอ สการ์โบโรห์
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
21:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก รอ Atherton Collieries
21:00 ไวท์บี้ ทาว์น รอ ไฮด์ เอฟซี
21:00 วิตตัน อัลเบียน รอ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 Nordsjaelland (w) รอ โคลดิ้ง บี (ญ)
18:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) รอ วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ)

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

17:00 ไฮฟอง เอฟซี 1 - 1 ซานนา คานห์ ฮัว 1-1
17:00 กวาง นัม 1 - 4 เอสเอชบี ดานัง 0-1
19:00 ไซ่ ง่อน เอฟซี 3 - 1 ฮอง อันห์ ยาลาย 1-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:30 คิซิลคัม ซารัชโชน รอ นาซาฟ การ์ชิ
20:30 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค รอ ไดนาโม ซามาร์คาด

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 รัน เมล อาโอโมริ 2 - 2 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-1
13:00 โอซาก้า เอฟซี 1 - 0 บิวาโกะ ชิงะ 0-0
13:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1 - 0 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1-0
16:00 ฮอนด้า เอฟซี 2 - 0 โซนี่ เซนได 1-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก

19:00 Hapoel Kafr Kanna รอ ฮาโปเอล คัวแคบ

ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

07:30 ฮูสตัน แดช (ญ) 2 - 1 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

15:30 ไพรบราม (ยู 19) 2 - 3 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 0-1
16:00 Meteor Praha(U19) 1 - 4 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 0-0
16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 1 - 0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 0-0
16:45 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 1 - 3 โอปาว่า (ยู 19) 1-2
18:00 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 0 - 1 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 0-0
18:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 0 - 2 สโลวัคโก้ (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 เวเจิล (ยู 19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(U19) รอ ซิลเคบอร์ก (ยู 19)
18:00 เอสเบิร์ก (ยู 19) รอ แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)
18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) รอ อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) รอ โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)
20:15 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

07:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 3 - 0 ยูเออีเอ็ม โปตรอส 2-0
08:05 คอร์เรคามินอส ยูเอที 1 - 1 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:00 เชอร์คาสชิน่า-อคาเดมิย่า รอ รุกห์ วินนีกี้
20:00 เฮอร์กี้-สปอร์ท รอ เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
21:00 เอฟซี มินาจ รอ Ahrobiznes TSK Romny
21:00 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค รอ เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
21:00 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส รอ เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
21:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย รอ ครีมิน ครีเม็นชุก
22:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า รอ โอโบโลน เคียฟ

ผลบอลวันที่ ยูเออี เอสซี

23:30 อัล ชาร์จาห์(N) 0 - 0 อัล อาห์ลี ดูไบ 0-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

15:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 1 - 3 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 0-2
15:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 1 - 4 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 วิลเนียอุส ไวทิส รอ Baltijos Futbolo Akademija
18:00 kupiskis รอ ซิอัวลิอาย
18:00 เอฟซี ปาครูโอยิส รอ Atomsfera Mazeikiai

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด รอ มหาวิทยาลัยพริทอเรีย
20:00 ฟรี สเตท สตาร์ รอ ทีเอส สปอร์ติง
20:00 มัคคาบี้ เอฟซี รอ รอยัล อีเกิลส์
20:00 Uthongathi FC รอ สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด
20:00 JDR Stars รอ เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 ทริสแทน ซัวเรส 3 - 1 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1-1
23:05 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1 - 0 ซาน เทลโม่ 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

17:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) รอ เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21)
18:00 Kolos Kovalivka U21 รอ ลวีฟ(ยู 21)

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

15:00 เอเอสโครุบ(ยู21) รอ โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21)
15:00 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) รอ เอ บัว ซาดา(ยู 21)
15:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) รอ WA Tlemcen U21
15:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) รอ OM Arzew U21
15:00 เอ็มซี ซายดา ยู 21 รอ เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21)
15:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) รอ อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21)
15:00 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) รอ อาร์ซี แอร์บา (ยู 21)
16:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) รอ เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21)

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:30 CD Madridejos 0 - 2 CD Tarancon 0-0
01:00 Valle de Egues 2 - 2 UDC Txantrea KKE 0-0
02:00 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 0 - 0 ซีดี โคเรีย 0-0
03:00 ยูดี แอลบาร์ร่า 2 - 1 CD Vera 0-1
03:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 1 - 1 Panaderia Pulido 1-0
16:30 ปาเซ เคอี 2 - 1 Real Sociedad C 1-1
18:00 อัลเมเรีย บี 4 - 0 Melilla CD 2-0
22:59 เตเนริเฟ่ 2 1 - 0 ลาส พัลมาส ซี 0-0
22:59 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 3 - 1 ซีเอฟโซลเลอร์ 1-0
22:59 Muleno CF รอ อคูลัส ซีเอฟ
22:59 อะเซโร รอ ชิลลา ซีเอฟ
22:59 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 2 - 1 Recambios Colon CD 2-1
23:30 ซีดี เตรรา 1 - 3 เอดี เซวตา 0-0
23:30 Yague CF 2 - 1 CP Calasancio 1-1
23:30 Vilamarxant CF 1 - 3 CF Intercity 1-2
23:45 ซีดี ซาน โรเก้ 1 - 2 เซบีย่า ซี 0-1

ผลบอลวันที่ ISR U19

81 วินาที Beitar Kfar Saba Shlomi U19 3 - 2 Hapoel Hod Hasharon U19 2-2
15:00 เบเน ซัคนิน ยู19 รอ ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19)
15:00 Hapoel Akko U19 รอ Hapoel Kfar Saba U19
15:00 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) รอ ฮาโปเอล โรอิ ยู19
20:00 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์ ยู19 รอ มัคคาบี เนทานย่า ยู19
20:30 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) รอ ฮาโปเอล ฮาเดร่า ยู19

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:00 พูเอบลา ยู20 0 - 0 ซานหลุยส์ ยู20 0-0
05:45 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 2 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ยู20 1-1
22:59 คลับ อเมริกา (ยู 20) รอ พูมาส ยูนัม ยู20

ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

01:15 Fgura United 0 - 3 เซนต์ แอนดรู 0-1
22:59 Lija Athletic รอ แพมเบิร์คแอทลีต้า

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ รอ เอฟซี ฟลอเรชติ
20:00 เอฟซี ซิงเกเรย์ รอ FC Tighina
20:00 โกลเดนี รอ ดาเซีย-บุยอูคานี
20:00 สปาร์ต้า คีชีเนา รอ ซีเอสเอฟ สปาร์ตา

ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

17:00 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี(N) 3 - 0 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

16:00 เทรนซีน (ยู 19) รอ เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) รอ เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19)
16:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) รอ เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19)
16:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) รอ เอฟซี นิตร้า(ยู 19)
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) รอ เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19)
16:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) รอ ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 Rakvere JK Tarvas รอ ทาร์ตู เจเค มัก 2
17:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 รอ Tallinna JK Legion
22:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 รอ JK Welco Elekter

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 ราชนาวีสโมสร 0 - 2 JL Angmai Lian Zhi 0-0
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี 1 - 0 อุดรธานี 0-0
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0-0
19:00 อยุธยา เอฟซี 1 - 2 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 0-1
20:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 7 - 1 ลำปาง เอฟซี 4-1

ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

21:00 ETO กีโอรี่ (ญ) รอ Viktoria FC Szombathely Women

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:30 Zlatibor Cajetina 1 - 0 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0-0
21:30 เอฟเค ทราจัล 0 - 2 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0-1
21:30 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 0 - 1 Kabel Novi Sad 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

15:15 คูม่า ไทเกอร์(N) 0 - 5 กาการิน ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

11:45 มอดบูรี่ เจ็ท(N) 1 - 3 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา รอ Deportivo Caaguazu

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

15:00 อัสตานาบี รอ เอฟเค คัสไป
16:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค รอ อีกิบาสตัซ
17:00 ไบโคนูร์ รอ อคาเดมี่ ออนทูสติก
18:00 คีแรนไชม์เคนท์ รอ เซทตีซู 2
18:00 เอฟซี อักเตอเบ-ซีฮัส รอ FK Bolat Temirtau
18:00 ไครัต อคาเดมี่ รอ อัลไต เอฟเค
21:00 อักฮซายิก โอรอล รอ มาคฮ์ทาเรล

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 Dalvik Reynir รอ ไออาร์ เรกยะวิก
21:00 เคเอฟ การ์ดาเบีย รอ เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์
21:00 เลคเนียร์ เอฟ รอ ไอเอฟ เวสตรี
21:00 ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ รอ คาริ อัคราเนส
21:00 Throttur Vogur รอ ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์
21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ รอ วอลซันกูร์

ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19

18:30 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) รอ อัลตินอร์ดู (ยู 19)
18:30 Menemenspor U19 รอ อัคฮิซาร์ เบเลดิเย่ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 มาดูร่า ยูไนเต็ด 2 - 2 บาริโต ปูเตรา 0-1
18:15 พีเอส ติร่า 1 - 1 เปอร์ซิบ บันดุง 1-1

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 Vandra JK Vaprus รอ Pohja-Tallinna JK Volta
17:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด รอ ปาร์นู เจเค

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) รอ เอแซดเอส วรูคลาว (ญ)
17:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) รอ เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ)
20:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) รอ Biedrzychowice Women
20:00 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) รอ เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

18:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1 - 1 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 1-0
21:00 เรอัล เบติส ( ญ ) 3 - 4 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 1-1
22:59 CD Tacon (w) 3 - 0 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 2-0

ผลบอลวันที่ ENG UD1

21:00 Cleethorpes Town รอ ลีค ทาวน์

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:00 บารี ( ญ ) รอ ซาสซูโอโล่ (ญ)
20:00 อินเตอร์ มิลาน(หญิง) รอ เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)
20:00 Orobica (w) รอ ทาวานัคโค(หญิง)

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

13:10 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 2 - 0 เปอร์ซิค เคดีรี่ 1-0
15:30 เปอซาตู ทูบัน 1 - 0 เปอซิบา บาลิคปาปัน 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

19:00 SKV Altenmarkt Women รอ Neulengbach Woman

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

00:15 กรินดาวิค (ญ) 0 - 2 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 0-1
00:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 2 - 2 Augnablik Women 1-1
00:15 ฟจอลเนอร์(ญ) 3 - 1 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 2-0
00:15 อัคราเนส(ญ) 2 - 0 Afturelding/Fram (w) 1-0
00:15 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) 0 - 4 Tindastoll Neisti Women 0-2

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

21:00 โอเอฟซี ปอโมเรีย รอ โลโคโมทีฟ โซเฟีย
22:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค รอ Kariana Erden
22:00 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา รอ โบเตฟ กาเลโบโว่
22:59 พีริน บลากอเยฟกราด รอ สปาร์ตัก วาร์นา
22:59 พีเอฟเค มอนทาน่า รอ สปาร์ตัก เพลเวน
23:30 ลิเท็กซ์ โลเวช รอ เนฟโตชิมิก บูร์กัส

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

17:00 Berkut Futsal 4 - 1 โนวาลิ(ฟุตซอล) 0-0
17:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 8 - 3 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 4-0
18:00 MFK Tyumen Futsal 4 - 4 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 0-0
18:00 MFK CPRF Futsal 6 - 1 Norilsky Nickel Futsal 2-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

15:00 ชุนนัมดรากอนส์ 3 - 3 ปูซานไอปาร์ค 3-2
17:00 แทจอน ซิติเซน 1 - 0 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

15:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 2 - 4 เธสปา คูซัทสึ 1-2

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 เอลเลน่า โตรัน รอ Lech II Poznan
20:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า รอ Stal Rzeszow
21:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ รอ เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
22:59 บิโตเวีย บิโตฟ รอ สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
22:59 จีเคเอส คาโตวีตเซ รอ เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว

ผลบอลวันที่ BRA SPC

01:00 ซานโต อังเดร(N) 2 - 0 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 2-0
01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1 - 1 ลิเนนเซ่(บราซิล) 1-1
06:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0 - 0 อา โซ ซานต้า เอสพี 0-0
06:00 เซา คาเอตาโน่ 0 - 0 ริโอ คลาโร่ 0-0
20:00 แอตทิเบีย 1 - 2 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 5 - 0 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 4-0
01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 2 - 2 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 2-1
06:00 ทุปา เอสพี (เยาวชน) รอ มาริเลีย(เยาวชน)

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

03:00 Grotta Kria U19 2 - 5 Stjarnan SkinandiU19 2-3

ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20

11:15 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 1 - 3 เปเรซ ยู 20 0-2

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

22:45 CDS Santa Rita รอ ซีดี แคลน จูเวนไนล์

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:30 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 2 - 0 KAA Gent Ladies 0-0
19:30 คลับบรูซ(ญ) รอ อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)

ผลบอลวันที่ NOR D4

00:00 เบอร์เกน นอร์ด 0 - 6 ฟาน่า 0-2
18:00 Storms BK 1 - 4 บรอดด์ 0-2
18:30 คราเครอย์ ไอเอล 1 - 0 เอสเค ทราเอฟฟ์ 1-0
19:00 เรดดี้ 2 - 1 เอฟเคตอนซ์เบิร์ก 0-1
19:00 ออรเคล 1 - 2 Gjøvik-Lyn 0-1
19:00 ทิลเลอร์ 1 - 3 สเตรนฮาม ไอเอล 0-0
20:00 Orn-Horten 3 - 1 โลโคโมทีฟ ออสโล 1-0
20:00 Djerv 1919 3 - 1 ออส เทิร์น 2-0
20:00 Lysekloster 3 - 4 FK Fyllingsdalen 2-0
21:00 เอสเค เฮิร์ด 1 - 0 Arvoll 0-0
21:00 โดแบ็ก โฟรน 0 - 3 Grei 0-1
21:00 ฟอลโล่ 5 - 0 ฮาลเซ่น 4-0
21:00 เอฟโยร่า 4 - 2 เวสฟอสเซ็น 1-2
21:00 สตอร์ท ไอแอล 1 - 4 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 0-0
21:00 บรัมมันดาล 3 - 1 เมลฮิส 1-1
22:00 อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 4 - 1 เลกเนส 3-1

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:30 เอสดี อมอเรเบียต้า 1 - 0 โอซาซูน่า บี 1-0
22:59 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0 - 3 เรอัล บายาโดลิด บี 0-0
22:59 แอธเลติก บิลเบา บี 4 - 0 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 1-0
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 1 - 0 อลาเบส 2 1-0
22:59 เอสดี ไลเนา 1 - 3 บาราคแอลโด ซีเอฟ 1-1
22:59 บาร์เซโลน่า บี 2 - 2 AE Prat 1-1
22:59 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0 - 3 บียาร์เรอัล บี 0-1
22:59 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0 - 0 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 0 - 2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 0-1
16:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 1 - 3 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 1-1
16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 3 - 0 นีนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี (ยู 19) 2-0
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 3 - 0 ชามนิตเซอร์ ยู19 0-0
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 3 - 0 มักเดเบิร์ก(ยู 19) 3-0
16:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 2 - 0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 0-0
16:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 3 - 0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 0-0
16:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 1 - 1 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 0-0
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 1 - 4 อาเค่น ยู19 1-1
16:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 1 - 1 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 1-1
16:00 โคโลญจน์ วิคตอเรีย ยู19 0 - 2 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 0-0
17:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 4 - 6 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 1-4
17:00 โคโลญจน์ (ยู 19) 1 - 1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 1-0
18:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 1 - 1 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 1-0
18:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 3 - 0 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 1-0
18:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 0 - 0 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 0-0
19:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1 - 3 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 1-2
20:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) 3 - 0 อลุม ยู19 0-0
20:30 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 0 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 2 - 4 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-2
00:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 2 - 4 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1-1
00:00 เอสซี เวิร์ล 5 - 3 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 3-1
00:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 3 - 1 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1-1
00:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 2 - 1 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 0-0
00:20 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 0 - 3 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0-1
00:30 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 5 - 1 วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย 2-0
00:30 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 2 - 2 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1-1
00:30 เอฟซี เมมมินเก้น 2 - 1 เอสวี เฮล์มสเตเทน 0-0
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 0-0
18:30 วีเอฟบีเออร์บัค 5 - 2 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 3-0
19:00 TuS Haltern 1 - 5 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-3
19:00 ไฮเดอร์ เอสวี 0 - 1 ฮาเวลเซ่ 0-1
19:00 บอนเนอร์ 0 - 3 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0-1
19:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0 - 3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0-1
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0 - 1 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 0-0
19:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 1 - 4 บาลินเกอร์ 1-3
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1 - 0 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-0
19:00 ทีเอสวี บุชบัช 3 - 2 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 2-0
19:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1 - 3 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-3
19:00 ซาบรุคเค่น 0 - 2 บาเยิร์น อัลเซนัว 0-1
19:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2 - 2 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1-0
19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0 - 1 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 0-0
19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 2 - 2 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 1-0
19:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 1 - 2 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-1
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0 - 4 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-1
19:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 2 - 0 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1-0
20:00 บีเอสวี เรห์เด้น 1 - 0 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-0
21:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 1 - 1 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

17:00 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 4 - 3 Lahden Reipas 2-0
18:00 แจส พอริ 0 - 2 พี ไอร็อต 0-2
19:00 เอฟซี ไวคิงกิต 1 - 0 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 1-0
19:00 คาพา 3 - 1 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 1-0
19:00 อีพีเอส เอสโป 1 - 1 ฮอนก้า อคาเทเมีย 0-0
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 1 - 7 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1-2
19:00 ซัลปา 2 - 1 เอฟซีเอสพู 0-0
19:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2 - 2 เอฟซี วาจากอสกิ 0-1
19:00 เอสซี คูฟู-98 2 - 0 VPS J Akatemia 1-0
19:00 วีไอเอฟเค 1 - 0 จีบีเค คอคโคล่า 0-0
21:00 จิปโป 1 - 3 นูรมิจาร์เวน 0-1
21:00 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 1 - 1 วันตา 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 Merelinense U17 รอ โมไรเรนเซ่(ยู 17)
17:00 ปอร์โต้(ยู 17) รอ เบาวิสต้า(ยู 17)
21:00 Uniao Almeirim U17 รอ Fatima U17
22:00 ชาเวช(ยู 17) รอ Limianos(U17)

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

20:15 Haguenau รอ ST Maur Lusitanos
20:30 มูลูส รอ Bobigny A.C.
21:00 โอลิมปิก ลียง 2 รอ Chasselay M.D. Azergues
22:00 อองตองต์ เอสเอสจี รอ Oissel
22:00 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 รอ SC Schiltigheim
22:59 ไฮอีเรส รอ จูรา ซูด ฟุต
22:59 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ รอ เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล
22:59 มาริกนาเน่ จีเนค รอ Grasse
22:59 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี รอ อีเซอร์ เอเอส
22:59 นีมส์ บี รอ โมนาโก 2
22:59 Saint-Priest รอ Martigues
22:59 อานซี รอ ENDOUME
22:59 ชาร์เทรส เอฟซี รอ วานส์
22:59 เอฟซี เฟลอรี่ 91 รอ Granville
22:59 Poissy AS รอ Gobelins
22:59 เอฟซี รูออง รอ Angers II
22:59 Stade Briochin รอ ลอริยองต์ บี
22:59 Vitre รอ แซ็ง-มาโล
22:59 Angouleme รอ โคโลเมียร์ส
22:59 บลัว เอฟ.41 รอ Bourges FC
22:59 เล เออบิเยรส์ รอ โรโมแรนติน
22:59 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี รอ บาสเตีย
22:59 มงต์เปลลิเย่ร์ บี รอ Chamalieres FC
22:59 เอฟซี น็องต์ บี รอ St Pryve St Hilaire
22:59 อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ รอ ล็องส์ บี
22:59 แซงต์ - เอเตียน บี รอ เอฟซี เบอเกอรัก
22:59 ดรานซี่ รอ แซง กวองแตง
22:59 ลีลล์ บี รอ เอปินาล
22:59 เตรลิสซาค รอ Andrezieux

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 Scolar Resita 1 - 1 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 0-1
15:00 กลอเรีย บูซัว 2 - 0 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 1-0
15:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0 - 0 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-0
15:00 เมต้าล๊อกโลบูส 0 - 1 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 0-0
15:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 2 - 2 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 1-2
15:30 ดูนาเรีย คาลาราซี 3 - 2 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 2-1
18:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0 - 0 ฟารูล คอนสแตนต้า 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 Ask-bsc Bruck/leitha 4 - 2 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 2-2
00:00 อัลเลอไฮเลเกน 1 - 1 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 1-0
00:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 0 - 1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 0-1
00:00 เอสซี คาลสดอฟ 0 - 3 ยูนิออน กรูเทน 0-0
00:00 เอสซี ไวซ์ 5 - 0 SV Ried B 4-0
00:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 1 - 0 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 1-0
00:00 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 1 - 2 วอคลามาร์ค 0-1
00:00 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 2 - 3 เอสวี วาลส์-กรูนัว 2-2
00:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 1 - 5 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 1-2
00:30 FC Andelsbuch 1 - 5 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0-4
00:30 อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ 3 - 1 Traiskirchen 1-0
00:30 เอสซี แมนสดอร์ฟ 2 - 0 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 1-0
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี 2 - 1 SV Stripfing Weiden 1-1
00:30 Worgl Obi SV 0 - 0 Kitzbuhel 0-0
20:00 ยูเอสเค อานิฟ รอ เอสวี เซเคอเคน
21:00 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค รอ FC Zirl
21:00 SC Austria Lustenau B รอ FC Wolfurt
21:00 ดอร์นบิร์น เอสวี รอ FC Lauterach
21:00 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า รอ เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
21:30 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ รอ น็อยซีเดิล
22:00 แลนเกเนกก์ รอ RW Rankweil
22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช บี รอ เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์
22:00 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก รอ เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน
22:59 Team Wiener Linien รอ เอสวี แมตเตอร์สเบิร์ก (สมัครเล่น)

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

00:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0 - 0 บี 73 สลาเกลเซ่ 0-0
18:00 วอนลอส 1 - 0 บีเค อวาลต้า 0-0
18:30 วีเอสเค อาร์ฮุส 0 - 2 นาสบี้ 0-1
18:45 เอฟเค 2000 3 - 1 ฮิลลิร็อด 3-1
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 2 - 0 มิดเดลฟาร์ท 1-0
19:00 บราแบรนด์ 4 - 4 เอบี โคเปนฮาเกน 1-3
19:00 ดาลุ่ม 3 - 3 ริงโคบิง 1-0
20:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 0 - 0 สคอฟโชเว็ด 0-0
20:00 บรอนชอยจ์ 2 - 1 เฮลซิงกอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

21:00 นาร์โด เอฟเค 2 - 1 เบียเซ่น 2-1
21:00 โฟลโร 3 - 3 แบรัมเอสเค 1-1
21:00 กเจลแซส 1 - 2 อัสเคอร์ 0-0
21:00 Oppsal 1 - 1 โกรลุด 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2

20:00 อันคารา เดไมสปอร์ รอ Ergene Velimese
20:00 Bugsasspor รอ ซัมซั่นสปอร์
20:30 อียูบสปอร์ รอ Nigde Belediyespor
20:30 เพนดิคสปอร์ รอ อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์

ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี

19:30 ออฟสปอร์ รอ Fatsa Belediyespor
20:30 Dai Lin Jissbon รอ Kemer Tekirova Spor

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

18:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1 - 0 โรดิน่า มอสโก 1-0
18:00 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0 - 1 โอลิมป์ ฮิมกี 0-0
18:00 เอฟเค การูก้า 1 - 1 ดินาโม บรีอันสค์ 0-0
19:00 Spartak Vladikavkaz 1 - 1 ลีเจียน ไดนาโม 0-0
19:30 เอฟเค มาฮัชกาลา 2 - 2 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 2-0
20:00 สโตรกิโน่ มอสโก 1 - 0 โรเตอร์ โวลโกกราด บี 1-0
20:00 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 1 - 2 โซโคล ซาลาตอฟ 1-0
20:00 คแวนท์ ออบนินส์ค 0 - 2 ซาเทิร์น 0-0
20:00 มาชูค- เคเอ็มวี 1 - 0 คราสโนดาร์ 3 0-0
20:00 สตาฟโรพอล-2009 1 - 3 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 1-2
20:00 อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ 2 - 2 สปาร์ตัก นาลชิค 1-1
20:30 วอลการ์ อัสทราคาน 2 - 0 อันจิ มาคัชคาล่า 1-0
20:30 ดรูซบ้า เมย์คอพ 2 - 3 เอสเคเอ รอสตอฟ 0-1
21:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 2 - 0 ซัลยุต 0-0
21:00 เอฟเค อาร์ยาซาน 2 - 3 เอฟซี อรารัต มอสโก 0-1
21:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1 - 0 เอฟเค ไบโอลอก 1-0
22:59 เอฟซี มูรอม 3 - 0 เอฟซี เปสคอฟ 747 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 เอสโลฟ บีเค 2 - 2 ไอเอส ฮาลเมีย 2-1
00:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 0 - 2 เอฟเค อัลเมโบด้า/ลินเนอริด 0-1
00:15 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 2 - 4 เทบีย์ไอเอส 1-1
00:30 ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส 1 - 2 นิวรอซ เอฟซี 1-1
17:00 อัสซีริสก้าบีเค รอ เอฟซี กูเต้
17:00 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค รอ วินเบิร์ก ไอเอฟ
18:00 นัสโจ FF รอ ไอเอฟเค เบอร์ก้า
18:30 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ รอ วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค
18:30 อูลเลเรดส์ รอ แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
19:00 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี รอ ไอเอฟเค อูเมโอ
19:00 ทาฟเดีย ไอเค รอ Sandviks IK
19:00 ไอเอฟเค ลูเลีย รอ อนุดโจ ไอเอฟ
19:00 ไอเค กัวติออส รอ วาร์กาด้า ไอเค
19:00 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ รอ ไอเอฟเค อัดเดวัลลา
19:00 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม รอ ไอเอฟเคอเมล
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค รอ โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค
19:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล รอ Haninge
19:00 ซุนด์บีเบิร์ก รอ คาร์ลเบิร์ก บีเค
19:00 สตาฟซินจ์ ไอเอฟ รอ ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
19:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ รอ ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ
19:00 ราส์ลาท์ส เอสเค รอ ไอเอฟโอ บรอโมล่า ไอเอฟ
19:00 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ รอ ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม
20:00 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค รอ แร็ปป์ กอล์ฟ
20:00 สเคลเลฟที เอฟเอฟ รอ Kramfors-Alliansen
20:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี รอ Ytterhogdal IK
20:00 Orebro Syrianska IF รอ สเตนังซันส์ ไอเอฟ
20:00 ทอลสแลนด้าไอเค รอ นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ
20:00 AFK Linkoping รอ วาร์มโบลเอฟซี
20:00 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ รอ วอลโบ เอฟเอฟ
20:00 ดลสทอร์ป ไอเอฟ รอ โนซาบี้ ไอเอฟ
21:00 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ รอ Lidkopings FK