บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2188 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 29/08/2562

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

00:00 ลีลล์ 3 - 0 แซงต์ เอเตียน 1-0
02:00
นีซ
1 - 2
โอลิมปิก มาร์กเซย

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

07:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค 2 - 1 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 2-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 7 - 0 CE Seagull (w) 5-0
01:00 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 0 - 0 CD Coslada 0-0
01:05 Avanca 3 - 0 GDSC Alvarenga 2-0
01:30 โอวาเรนเซ่ 5 - 0 SC Vista Alegre 1-0
01:30 Bollullos CF 2 - 1 CD Hinojos 0-0
01:30 CD Gevora 7 - 0 CD La Roca 2-0
01:45 Longridge Town FC 0 - 2 Charnock Richard 0-0
02:00 UD Bellavista 2 - 2 UD Tomares 1-1
05:30 Internacional PB 0 - 1 Sao Paulo Crystal FC 0-1
20:50 บานิยาส เอสซี (สำรอง) 0 - 2 อัล จาซิล่า(สำรอง) 0-1
21:00 เบลารุส(ยู 17) 0 - 2 ตุรกี(ยู 17) 0-1
21:00 ยูเครน(ยู 17) 2 - 0 อิสราเอล(ยู 17) 1-0
21:00 ลัตเวีย(ยู 17) 2 - 0 อาเซอร์ไบจาน(ยู 17) 1-0
21:35 Hapoel Beit Shean 3 - 4 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 1-2
22:15 อปอลล่อน ลาริสซ่า 0 - 1 ตริคาล่า 0-1
23:30 Colegio Aleman Valencia Women 3 - 1 บิยาร์เรอัล(ญ) 2-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ

00:00 บรอนชอยจ์ 1 - 1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ

01:00 เอดีโอ 20 3 - 0 โอเอ็นเอส สนีค 1-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ

00:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 10 - 0 Za Gogh Meret Cola Pina 3-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ

01:45 สวอนซี ซิตี้ 6 - 0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 5-0
01:45 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0 - 0 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
01:45
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
0 - 2
พอร์ทสมัธ
01:45
ลินคอล์น ซิตี้
2 - 4
เอฟเวอร์ตัน
01:45
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
1 - 1
เลสเตอร์ ซิตี้
01:45
เบิร์นลี่ย์
1 - 3
ซันเดอร์แลนด์
01:45 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0 - 1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-0

ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 โบคา จูเนียร์ส 0 - 0 แอลดียู กีโต้ 0-0
07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1 - 1 ฟลาเมงโก 0-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
2 - 0
อโปเอล นิโคเซีย
02:00
คลับบรูซ
2 - 1
แอลเอเอสเค ลินซ์
02:00
สลาเวีย ปราก
1 - 0
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก

22:59 คาราบัค 2 - 1 ลินฟีลด์ เอฟซี 1-0
23:45 ริก้า เอฟซี 1 - 0 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

22:59 เวเจิล 4 - 1 วีบรอก 1-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

01:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 2 - 3 คูคาริคกิ สตานคอม 2-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:00 คลับ เลออน 2 - 2 ซานโตส ลากูน่า 1-1
09:00 เนกาซ่า 1 - 1 โตลูก้า 1-1
09:05 คลับ ตีฮัวนา 3 - 2 ครูซ อาซูล 1-2

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ

20:55 เอสเค เบลา 5 - 1 Poruba 3-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก

22:59 Hapoel Akko 3 - 3 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 0-2
22:59 ฮาโปเอล นาซาเรท 2 - 2 Kfar Kasem 1-1
22:59 ฮาโปเอล ริซอน 1 - 1 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0-0
22:59 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1 - 3 ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-1
22:59 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 3 - 0 ฮาโปเอล อฟูล่า 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ

17:30 Mandir state 2 - 1 บิล 2-0
19:30 คลาสสปอร์ 1 - 0 Hocvan Spor 1-0
19:30 แคนกีรี่ เบเลดิสสเปอร์ 2 - 0 Boyabat 1868 Spor 0-0
19:30 อมารันเต 2 - 1 Kahta 02 Spor 0-0
19:30 Yuksekova Belediye Spor 0 - 2 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 0-0
19:30 Gorelespor 1 - 0 Merzifonspor 0-0
19:35 คิลิส เบเลดิเยสปอร์ 0 - 0 Dersimspor 0-0
19:55 Kizilcahamamspor 1 - 3 Turk Metal Kirikkale 1-1
20:00 Karaman Belediyespor 1 - 0 Bucak Belediye Oguzhanspor 0-0
20:30 Yldrm Belediyesispor 1 - 0 Bozuyuk Vitraspor 0-0
20:30 Yalova Kadkoy 0 - 0 The state of Bay 0-0
20:30 ทีบี ลินยิตสปอร์ 1 - 0 Ispartaspor 0-0

ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:15 อัล คูเวต เอสซี 3 - 1 อัล โชลต้า 2-1
22:59 ชบับ อลอร์ดอน 2 - 1 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1-0
22:59 อัล กูวา อัล จาวิย่า 3 - 1 อัล ซัลมิย่า 1-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

22:30 ลิธัวเนีย (ญ) 1 - 2 โครเอเชีย(ญ) 0-1
22:30 อิสราเอล(ญ) 2 - 3 อิตาลี(ญ) 1-1
22:59 เดนมาร์ก(ญ) 8 - 0 มอลตา(ญ) 4-0
22:59 หมู่เกาะแฟโร(ญ) 0 - 6 เวลส์ (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

21:00 ปาดิสเด เอฟซี 2 - 1 ซาฮิน บูเชอร์ 2-1
21:30 เอสเตกฮลัล 1 - 1 ฟูแลด ครูเซสตัน 0-0
22:30 เซปาฮัน 1 - 0 แมชชีน ซาซี่ 1-0
22:45 ซาแนท นาฟ 1 - 1 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

22:45 อัล-อดาลห์ 4 - 0 อัล ดาฮัม 3-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 บาโรก้า เอฟซี 0 - 2 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 0-0
00:30 บิดเวสท์ วิทซ์ 2 - 1 สเตลเลนบอส เอฟซี 0-0
00:30 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1 - 2 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0-1
00:30 ชิปป้า ยูไนเต็ด 0 - 0 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-0
00:30 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0 - 1 แบล็ค ลีโอพาร์ด 0-1
00:30 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0 - 0 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 0-0

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

21:10 อัล วาครา 2 - 0 กาตาร์ เอสซี 1-0
23:20 Al Duhail(N) 1 - 1 อัล อราบี 1-1

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:00 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 0 - 3 เคเอส กูเกซี 0-1

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

00:00 สฟาเคซี 1 - 0 อีเอส เมทเลาอิ 1-0
22:30 ยูเอส เบน กัวเดน 0 - 1 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

00:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 3 - 0 เอฟเคสวิเจซด้า 2-0
01:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0 - 0 เอฟเค ซาราเยโว 0-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

05:15 กัวรานี่ เอสพี 1 - 0 ลอนดริน่า พีอาร์ 1-0
05:15 เซา เบนโต้ 0 - 2 อเมริกา เอ็มจี 0-2

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

01:45 อินสติตูเต้ เอฟซี 3 - 2 Police Service of Northern Ireland FC 2-2

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 3 - 3 ซูเลีย เอฟซี 2-2

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

00:30 บรอทบี้ 4 - 4 วัลเลนตูน่า 0-3

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga

16:00 สปาร์ตัคเตอร์นาว่า บี 2 - 1 KFC Kalna nad Hronom 1-0

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1 - 2 เมมฟิส 901 1-0
06:30 Loudoun United 1 - 1 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 0-1
07:30 ทัลซ่า รัฟเนค 1 - 1 ลาส เวกัส ไลท์ 0-0

ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ

01:00 ซามาเล็ค 1 - 0 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

16:30 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 4 - 0 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

20:00 FC Noah 2 - 0 บานานต์ส 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

18:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 0 - 3 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

01:45 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 4 - 1 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 2-1
23:30 โฟลเรียน่า เอฟซี 1 - 0 บัลซาน เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 ดินาโม ทบิลิซี 5 - 0 ดีลา กอริ 2-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

22:00 วาเลเรนก้า (ยู 19) 1 - 1 สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) 0-1
23:30 แบรัม (ยู 19) 5 - 0 ลีน ฟุตบอล ยู19 2-0
23:30 นอร์สแตน (ยู 19) 4 - 0 ฟอลโล่ (ยู 19) 1-0
23:45 สตาเบ็ค (ยู 19) 5 - 2 ฮามคาม ยู19 1-1

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ

07:30 อ็องเซ่ กัลดาส 2 - 3 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-1

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 เชียงใหม่ เอฟซี 0 - 1 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ Malaysia President Cup

15:15 Johor Darul Tazim III U21 0 - 0 พีเคเอ็นพี เอฟซี (ยู 21) 0-0
15:15 เซลังงอร์ พีเคเอ็นเอส(ยู 21) 1 - 0 เซลังงอร์(ยู 21) 1-0
15:15 เปรัค ยู21 1 - 1 ยูไอทีเอ็ม(ยู 21) 1-0
15:15 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 21) 0 - 2 เตรังกานูเอฟซี 3 (ยู 21) 0-1

ผลบอลวันที่ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

16:55 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 5 - 1 โซล อเมโซเนส (ญ) 3-0
17:00 ชางยอง (ญ) 1 - 3 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 1-1
17:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 3 - 2 จางจู เอฟซี (ญ) 1-0
17:00 ฮวาชอน (ญ) 1 - 0 ปูซาน ซังมู (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

20:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 2 - 2 คาร์ปาตี้ (ยู 21) 2-0

ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 2 - 1 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 0-1
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1 - 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1-1
01:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 4 - 0 ซานโตส(เยาวชน) 1-0
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1 - 4 เซาเปาโล(เยาวชน) 0-3
01:00 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 1 - 2 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1-1
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 3 - 4 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 2-1
02:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 0 - 1 ครูไซโร่ (เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 Jove Espanol 1 - 0 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 1-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

05:45 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 3 - 0 ครุซ อาซุล ยู20 1-0
21:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 3 - 1 พูมาส ยูนัม ยู20 1-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

22:25 เอฟซี เอลวา 4 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 2 3-1
22:30 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 5 - 2 Kohtla-Jarve JK Jarve 2-1
22:30 Rakvere JK Tarvas 4 - 2 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 0-2
22:59 วาปรัส ปาร์นู 0 - 2 Tallinna JK Legion 0-0
23:30 JK Welco Elekter 1 - 0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 Se Wan Boy 0 - 0 ชีรัค บี 0-0

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย U19

22:00 Tsarsko Selo U19 1 - 3 ลูโดโกเร็ทส์ รัซกราด (ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น

20:00 กูเลีย ลานว์คูติ 0 - 2 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-1
20:05 สปาร์ตากี้ 2 - 1 ชักดิดี้ 0-1

ผลบอลวันที่ สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ

01:00 เตรูเอล 3 - 1 ซีเอ มอนซอน 2-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลแอฟริกาทั้งหมด

22:00 มาลี (ยู 20)(N) 0 - 0 เซเนกัล (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

22:30 Pohja-Tallinna JK Volta 3 - 4 Tabasalu Charma 2-0
22:30 Keila JK 4 - 2 โวรู เจเค 1-1
22:30 Vandra JK Vaprus 2 - 0 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 1-0
23:30 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 3 - 4 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 0-4

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

19:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 2 - 1 ชูตัน กูซาร์ 2-1
20:00 มาเชล มูบาเร็ค 2 - 2 โซรัซ FK อูลกัช 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ

00:40 โซล เดอ เมโย(N) 0 - 4 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0-3
03:00 ปาโตรนาโต ปารานา 0 - 1 อินดิเพนเดนเต้ 0-0
05:10 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(N) 2 - 3 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 1-3

ผลบอลวันที่ OP AFW

01:00 แอลจีเรีย (ญ) 0 - 2 ไนจีเรีย (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่

12:40 เพย์กัน(ยู 23) 1 - 0 Arvand Charkh Shemiran U23 0-0
17:30 Naft Iranian U23 3 - 2 Peyrovan Hejazi U23 1-0
17:35 Sorkhpooshan Pakdasht U23 1 - 0 Raad Sorkh U23 0-0
18:30 เอสเตกฮลัล เอฟซี(ยู 23) 3 - 0 Abi Pooshan U23 1-0
19:30 Moghavemat Tehran U23 1 - 1 Baderan Tehran U23 0-0
19:30 Niroye Zamini U23 2 - 1 Cypress teresopolis U23 1-1
19:35 Moghavemat Tehran B U23 0 - 0 Oghab Tehran U23 0-0
19:50 Olympic Andisheh U23 0 - 2 Saipa U23 0-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

15:25 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 3 - 1 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 0-1
15:30 พีเอสบีเค บลิตาร์ 2 - 1 PSGC Ciamis 0-0

ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

01:45 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง 4 - 0 Vale of Leithen 1-0
01:45 Gala Fairydean 0 - 3 อีสต์ สเตอร์ลิง 0-3
01:45 เกรทน่า เอฟซี 0 - 0 Cumbernauld Colts 0-0

ผลบอลวันที่ โอมานสหพันธ์ฟุตบอล

20:40 มัสแคท 0 - 0 อัล ซีบ 0-0
20:45 อัล ซูวาอี 1 - 0 อัล นาห์ด้า 1-0
20:55 โซฮาร์ คลับ 2 - 2 ซาฮัม 1-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

05:10 เอลซัลวาดอร์ (ญ) 3 - 3 กัวเตมาลา (ญ) 2-3
18:00 ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19 0 - 1 สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 0-1
21:00 กาตาร์(ยู 18)(N) 2 - 3 บาห์เรน ยู 18 0-0
21:00 เอสโตเนีย ยู17 0 - 1 สวีเดน(ยู 17) 0-0
22:59 โปแลนด์ (ญ) ยู19 0 - 2 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 0-2

ผลบอลวันที่ แอฟริกา ฟุตบอลหญิง

22:59 ไนจีเรีย (ญ) ยู20(N) 0 - 0 คาเมรูน ( ญ ) ยู 20 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

20:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0 - 0 มาดูเดดา(เยาวชน) 0-0
22:50 บาร์รา แมนซ่า อาร์เจ (ยู 20) 0 - 2 7 de Abril U20 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

01:30 Throttur Reyjavik/SR U19 3 - 1 IBV KFS KFR U19 1-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 อัลโตน่า 93 1 - 2 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1-2
00:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 3 - 3 ซังค์ เพาลี 2 3-1
00:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1 - 4 บีเอสวี เรห์เด้น 1-1
00:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2 - 3 โฮลสไตน์ คีล 2 1-1
00:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 4 - 4 ไฮเดอร์ เอสวี 3-1
00:00 ฮาเวลเซ่ 3 - 2 โอลเดนเบอร์ก 3-0
00:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 3 - 3 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 2-2
00:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 0 - 0 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 0-0
00:00 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 0 - 0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0-0
00:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1 - 5 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-3
00:20 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 1 - 1 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0-0
00:20 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 1 - 2 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 1-0
00:30 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 3 - 2 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 1 - 3 จิปโป 1-1
22:30 จีบีเค คอคโคล่า 0 - 1 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0-0

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

01:00 แกรนด์ แลนซี 1 - 3 Olympique de Geneve FC 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

18:00 อูฟา บี 1 - 3 โนสต้า โนโวทรอย 1-1

ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 ฮาราเร ซิตี้ 2 - 0 Chapungu FC 2-0
20:00 Triangle FC 2 - 1 Highlanders FC 1-1

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

07:00 Forward Madison FC 0 - 1 กรีนวิลล์ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก

00:00 Hilal O Baye 1 - 0 El-Ahli Atbara 0-0
21:00 Hay Al Wadi รอ Ahli Marawi

ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League

16:40 โมฮัมเมดัน เอสซี 2 - 1 George Telegraph FC 0-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

00:00 ทีพีวี/2 2 - 0 เอฟเจเค ฟอสซ่า 1-0
22:00 ทูลอน ทีเอสโต 4 - 4 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 1-2
22:25 เอซีอี 1 - 5 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 0-1
22:25 โจกีแลน กีซ่า 1 - 1 ฟูทูร่า ปอร์โว 0-0
22:30 นาร์เปส คราฟท์ 4 - 2 KaIK TePa 2-0
22:45 แอตแลนติส 2 4 - 2 ตูยูซูล่า 2-0
22:59 โซโว 0 - 1 วิพาส ซาโล 0-0
22:59 คิอิสโต้ วาซ่า 7 - 2 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 5-2

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 ชิโก เดอ กายอานา 2 - 0 Dynamo Puerto FC 0-0
02:00 Ciudad Vinotinto 2 - 0 Fundacion AIFI 1-0
02:00 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 1 - 1 เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว 0-0
02:30 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 1 - 1 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย 0-0
02:30 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 5 - 2 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 3-1
03:00 ทิทาเนส เอฟซี 2 - 1 เรียลฟร้อนเทร่า 0-0

ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division

22:59 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 3 - 2 Yeelen 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

00:00 มอเตรอ รูบิน 2 - 1 Podhale Nowy 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19

01:05 CE Forca e Luz U19 3 - 1 พัลไมรัส (ยู 19) 2-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

15:05 FK Brodarac U19 1 - 0 เอฟเค แรด (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

00:30 เบลลินโซนา 2 - 1 เอฟซี ซูริค (ยู 21) 0-1
00:30 เอสซี แชม 3 - 2 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 1-1
00:30 อีเวอร์ดอน 5 - 0 Koniz 2-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:30 เวลลิงเก้น 1 - 1 Rielasingen Arlen 1-0
00:30 ไอน์ทรัค เทรียร์ 1 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก

17:05 Nangkiew Irat 0 - 0 Langsning SC 0-0

ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก

01:30 Deportivo Ocotal U21 0 - 4 เรอัล เอสเทล(ยู 20) 0-2
04:00 Deportivo Ocotal 0 - 0 เรอัล เอสเทล 0-0
08:00 Las Sabanas 0 - 2 เรอัลมาดริซเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

01:45 เกล็นโตรัน(สำรอง) 2 - 0 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-0
01:45 Larne Reserves 0 - 3 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 0-1

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:45 Portlaoise AFC 1 - 1 ดับลิน บัส เอฟซี 1-1
02:00 Swords Celtic FC 1 - 0 Skerries Town FC 1-0

ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 JKT Tanzania 1 - 3 ซิมบ้า 0-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

01:15 CS Dock Sud Reserves 2 - 4 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 1-2
01:30 Real Pilar Reserves 0 - 0 Excursionistas Reserves 0-0

ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2

19:25 เอฟซี อาจซู 1 - 2 ซาเบล 2 0-1
19:30 ซาบาห์ 2 2 - 1 ซีร่า เอฟเค 2 0-1

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา U20 ลีก

01:20 Academia Puerto Cabello Reserves 0 - 0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร(สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ Brazil L

01:00 เมสคิวต้า 0 - 1 ซีอีเอซี/อรารูอามา 0-1

ผลบอลวันที่

02:00 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 1 - 1 ซานโตส (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่

07:00 กัวสตาโตยา(N) 0 - 0 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0-0
09:00 ซีดี อากีลา(N) 1 - 0 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 0-0

ผลบอลวันที่

13:30 มหาวิทยาลัยฟุกุโอกะ 1 - 1 Niigata Medical and Welfare University 1-0
13:30 IPU · Pacific Pacific University 2 - 4 มหาวิทยาลัย เซนได 1-2
13:30 Institute of Fitness(N) 3 - 1 Shikoku Gakuin University 0-1
13:30 Nippon Bunri University(N) 0 - 3 มหาวิทยาลัยโตไก 0-0
16:00 มหาวิทยาลัย โคจิ 0 - 0 Shizuoka Sangyo University 0-0
16:00 Osaka University of Economics 1 - 2 Chukyo University 0-0
16:00 Osaka Taiiku University 2 - 0 มหาวิทยาลัยฮอกไกโด 1-0
17:05 Hokkai Gakuen University 0 - 11 Takushoku University 0-8

ผลบอลวันที่

20:00 Desna Chernihiv Reserves รอ คาร์พาตี้ ลวิฟ(สำรอง)

ผลบอลวันที่

01:30 Aparecida EC U20 1 - 2 Anapolina U20 1-1

ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:30 SG Kempenich 0 - 3 SG 2000 Mulheim-Karlich 0-3
00:30 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 2 - 0 Westfalia Herne 0-0
00:45 FC Altenbochum 1 - 1 ไวเด้นบรูค 1-1
01:15 SF Friedrichsdorf 3 - 0 SC 1960 Hanau 0-0

ผลบอลวันที่

17:00 Sdyushor 8 3 - 0 Kyran Reserves 1-0
17:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 1 - 0 FC Ruzayevka 0-0
18:00 Altay Reserves 3 - 1 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 1-0
18:00 Zhetysu Taldykorgan Reserves 2 - 0 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่

01:00 Sao Jose PA B 1 - 0 Avenida RS 0-0
01:15 Novo Horizonte U19 0 - 1 Nova Prata U19 0-0

ผลบอลวันที่

17:40 Punjab Police Jalandhar 2 - 2 CRPF 0-2

ผลบอลวันที่

03:00 3 de Febrero 1 - 1 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0-1

ผลบอลวันที่

16:00 ดากอน เอฟซี (ยู 21) 1 - 1 ซากาอิง ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21) 1-1

ผลบอลวันที่

07:30 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1 - 0 คลับสปอร์ต เอเมเลค 0-0

ผลบอลวันที่

07:00 Valour 2 - 0 HFX Wanderers FC 0-0
08:00 Cavalry FC 1 - 1 แปซิฟิก เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่

00:45 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 0 - 1 บองซูเซสโซ่ 0-1

ผลบอลวันที่

00:35 JVW FC (w) 5 - 1 Tuks FC (w) 3-0

ผลบอลวันที่

12:45 Gasko 2 - 3 Gulamastar Buteng 0-3
14:45 Perses Sumedang 1 - 2 PSGJ Kabupaten Cirebon 1-1
14:50 PS Wakatobi 2 - 2 Persimubar Muna Barat 2-1
14:50 Depok United 0 - 1 Patriot Candrabhaga 0-0
14:55 Persikasi Kabupaten Bekasi 4 - 1 Kabomania FC 2-1
16:00 PS Bintan 2 - 1 Putra Karimun Perkasa 0-0

ผลบอลวันที่

14:00 Pusamania Borneo U20 0 - 3 Persebaya Surabaya U20 0-3
18:05 Persipura Jayapura U20 2 - 1 PSM Makassar U20 1-0

ผลบอลวันที่

00:30 Llanfair United 0 - 1 Penrhyncoch 0-1
01:30 Llangefni Town 1 - 1 Colwyn Bay 0-0

ผลบอลวันที่ 29/08/2562

ผลบอลวันที่ Brazil L
ผลบอลวันที่ Malaysia President Cup
ผลบอลวันที่ OP AFW
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก
ผลบอลวันที่ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส
ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย U19
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลแอฟริกาทั้งหมด
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา U20 ลีก
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ
ผลบอลวันที่ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก
ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga
ผลบอลวันที่ แอฟริกา ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ โอมานสหพันธ์ฟุตบอล
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง



ผลบอลวันที่Brazil L, Malaysia President Cup, OP AFW, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลกัตตา Football League, กาตาร์ ลีก, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชียคัพ, โคลอมเบีย โคปา คัพ, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูดานพรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ดัตช์คัพ, เดนมาร์ก คัพ, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ตุรกี คัพ, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บัลแกเรีย U19, ประเทศเยอรมนี Landespokal, โปแลนด์ Div.4, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง), ฟุตบอลแอฟริกาทั้งหมด, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเครน U21 ลีกา, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, อังกฤษ ลีกคัพ, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อิสราเอล Leumit ลีก, อียิปต์ คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, แอฟริกา ฟุตบอลหญิง, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โอมานสหพันธ์ฟุตบอล, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง,