บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2130 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 28/08/2562

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 1 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

00:00
มงต์เปลลิเย่ร์
1 - 0
โอลิมปิก ลียง

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 AD Alhondiga (w) 4 - 3 ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) 2-1
00:00 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 0 - 2 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 0-1
00:30 Menen 2 - 2 Dadizele 1-1
00:30 เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง) 2 - 1 DHSC Utrecht 1-1
01:00 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 3 - 0 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 2-0
01:20 Villaverde UD 0 - 1 Demo CD 0-0
01:30 โฟร์ตาเลซา อีซี 0 - 1 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0-1
02:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 0 - 2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) 0-1
02:30 Rio Brown library ACU20 3 - 0 Atletico Acreano U19 1-0
16:30 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1 - 5 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 0-3
18:00 Queens Park SC (w) 0 - 2 บัลแคทต้า (ญ) 0-0
20:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 7 - 0 ซีอี ยูโรปา (ญ) 5-0
20:15 อัล จาซีรา 4 - 0 อัล-จาฮร่า 1-0
21:00 Agioi Anargyro 0 - 2 AE Kifisias 0-2
21:00 Asil Lysi 0 - 1 อาลกิ 0-1
21:30 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 5 - 2 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1-2
22:00 Athinaikos FC 4 - 0 Mimas Mikrasiatiki 2-0
22:00 อิกาลิโอ AO 0 - 0 Enosi Panaspropirgiakou Doxa 0-0
22:00 Makedonikos FC 2 - 0 Almopos Arideas 0-0
22:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1 - 4 เอล กัวน่า 1-1
22:10 Rouf FC 1 - 2 Asteras Varis 0-1
22:20 FC Serres 1800 0 - 4 Pandramaikos 0-2
22:30 AO Chaidari FC 1 - 0 AO Peristeriou 1-0
22:30 โอมาน 1 - 0 เยเมน 0-0
22:30 AO Hephaestus Peristeri 3 - 2 Agia Eleousa 1-2
22:30 Aris Voulas FC 4 - 1 AO Niki Rentis 1-0
22:59 สวีเดน ( ญ ) ยู 18 3 - 1 Iceland (w) U18 1-1
23:30 Sportverein Sonsbeck 0 - 11 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-7

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ

22:30 คเจลเลอรูบ 0 - 9 เวนด์ซีเซล 0-6

ผลบอลวันที่ เฟร้นช์ลีกคัพ

01:00 เลอ ม็องส์ 2 - 2 โอร์แลงส์ ยูเอส 0-1
01:00 ชามัวร์ นิออร์ท 0 - 0 เกรอน็อบล์ 0-0
01:00 บรูค พีรอนนาส 1 - 1 Avenir Sportif Beziers 1-0
01:00 อฌักซิโอ้ GFCO 1 - 1 ปารีส เอฟซี 0-0
02:05 ล็องส์ 2 - 2 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-1

ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ

21:00 NK MLADOST KLOsTAR PODRAVSKI 1 - 4 NK Gardiska 0-1
21:00 Nehaj 0 - 2 เอ็นเค คาร์โลแวค 0-1
21:00 ปริมอเรค 1 - 3 Bijelo Brdo 1-3
21:00 NK DINAMO PREDAVAC 1 - 1 NK Udarnik Kurilovec 1-1
21:00 Slavonac 2 - 2 NK BUJE 2-0
21:00 Bednja 1 - 1 Vuteks Sloga 1-0
21:00 บีเยลอวาร์ 0 - 3 NK Opatija 0-1
21:00 NK Maksimir 2 - 6 วาร์เท็กซ์ 0-2
21:00 NK Zagora Unesic 5 - 1 NK PAPUK ORAHOVICA 4-0
21:00 NK Belisce 0 - 0 Jadran Gunja 0-0
21:00 Borac Imbriovec 1 - 3 เจดรัน โพเรค 0-0
21:00 NK Nedelisce 0 - 2 Slavonija Pozega 0-1
21:00 Mladost Petrinja 3 - 0 เมดิมัวร์เย่ 2-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ

01:45 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2 - 4 เร้ดดิ้ง 1-1
01:45
คราวเลย์ ทาวน์
1 - 0
นอริช ซิตี้
01:45
นิวพอร์ต เคาน์ตี้
0 - 2
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 2 มิลล์วอลล์ 0-1
01:45
วัดฟอร์ด
3 - 0
โคเวนทรี ซิตี้
01:45 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0 - 3 ลูตัน ทาวน์ 0-1
01:45
บริสตอล โรเวอร์ส
1 - 2
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
01:45 คริสตัล พาเลซ 0 - 0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-0
01:45
ฟูแล่ม
0 - 1
เซาแธมป์ตัน
01:45 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1 - 4 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-2
01:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
1 - 6
แอสตัน วิลล่า
01:45
ลีดส์ ยูไนเต็ด
2 - 2
สโต๊ค ซิตี้
01:45 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2-0
01:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 4 - 0 มอร์แคมบ์ 2-0
01:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 3 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2-0
01:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2 - 2 ฮัลล์ ซิตี้ 2-1
01:45 โรชเดล 2 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2-0

ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส

07:30 พัลไมรัส(N) 1 - 2 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-2

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00
โรเซนบอร์ก
1 - 1
ดินาโม ซาเกร็บ
02:00
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
1 - 1
ยัง บอยส์
02:00
เอฟซี คราซ์โนดาร์
1 - 2
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ

22:00 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 0 - 2 ดูก้า ปรากซ์ 0-1
22:00 จิสครา โดแมซลิซ 2 - 2 อัสติ นาดลาเบม 1-2
22:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 4 - 4 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 3-3
22:00 SK Motorlet Praha 0 - 5 เอฟเค สลาโว วีเซลัด 0-3
22:00 โอดรา เปอร์โคเวีย 3 - 3 เบอโน่ 0-2
22:00 FK Prepere 0 - 1 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-1
22:00 สโลวาน เวลวารี่ 0 - 1 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-1
22:00 โลโค ทาวิน 2 - 1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1-1
22:00 Zdirec nad Doubravou 0 - 4 เอสเค ลิเซน 0-2
22:00 Chlumec nad Cidlinou 2 - 1 ไพรบราม 1-0
22:00 ฟรีเดค-มิสตัค 1 - 3 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0-2
22:00 Sokol Lanzho 1 - 3 บานิค ออสตราว่า 1-3
22:00 Marianske Lazne 2 - 5 สโลวาน ลิเบอเรช 1-3
22:00 Olesnice U Bouzova 0 - 6 โอปาว่า 0-2
22:00 เอฟซี ปิเซ็ค 1 - 3 เทปลิเซ่ 1-0
22:00 ยูนิโก้ 1 - 4 ฟาสตาฟ ซลิน 0-2
22:00 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0 - 2 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-1
22:00 TJ Sokol Zapy 2 - 3 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-1
22:30 สเตโชไวซ์ 1 - 4 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1-3

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ฮาล์มสตัด 1 - 2 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 0-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค 5 - 2 ฮามคาม 3-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:00 เวราครูซ 0 - 5 กัวเรตาโร่ เอฟซี 0-3
07:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 1 - 1 โมนาร์คัส โมเรเลีย 1-0
07:00 อัตลาส 1 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-0
09:00 คลับ อเมริกา 1 - 1 ปาชูก้า 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ

21:00 Rudnany 1 - 3 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0-1
21:30 TeslaStropkov 0 - 2 เอฟเค โปปาร์ด 0-0
21:30 SK Milenium 0 - 9 FK Kosice 0-6
22:00 Slovenske Darmoty 0 - 3 FTC Filakovo 0-1
22:00 FK Kechnec 4 - 4 MFK Tahanovce 1-2
22:00 Secovska Polianka 1 - 5 MFK Vranov nad Topou 0-3
22:00 Spartak Medzilaborce 1 - 0 Strazske 1-0
22:00 Kysucke Nove Mesto 0 - 0 Tatran Krasno nad Kysucou 0-0
22:00 Sokol Medzibrod 0 - 5 SK Pramen Kovacova 0-0

ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

01:30 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1 - 1 อาร์เซน่อล (ยู 21) 0-0
01:45 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) 0-1

ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ

20:00 Doxa Arta 2 - 0 ซาคินทอส 2-0
21:00 AO Ipato 5 - 0 Panargiakos FC 4-0
21:00 Panthiraikos FC 3 - 0 ลิเซียกอส 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ

18:00 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ 0 - 0 Aksarayspor 0-0
19:30 Kelkit Belediye Hurriyet 0 - 0 Carsambaspor 0-0
19:30 Yesilyurt Belediyespor 5 - 0 12 Bingol Spor 2-0
19:30 Agri 1970 Spor 5 - 0 Igdir Aras Spor 2-0
20:00 Celspor 1 - 0 Kepez Belediyespor 1-0
20:00 Kastamonu Ozel Dare Khs 0 - 0 Bartinspor 0-0
20:30 มอลเทเบสปอร์ 1 - 0 Hendek Spor 0-0
20:30 Somaspor 1 - 1 Akehirspor 1-0
20:30 1877 Alemdagspor 3 - 1 Modafen Spor 2-0
20:30 Dai Lin Jissbon 2 - 2 EdirnesporGenclik 1-2

ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:30 ซีเอส กงส์ต็องตีน 3 - 1 อัล มูฮารัค 1-0

ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก

00:45 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0 - 0 อัล ฮิลาล 0-0
19:00 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 0 - 0 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ

21:30 Mehta ruzett 0 - 0 กลอเรีย บูซัว 0-0
21:30 FC Maramures 0 - 2 ACS Comuna Recea 0-2
21:30 CS Rapid CFR Suceava 3 - 0 Bucovina Radauti 2-0
21:30 เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ 0 - 1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-0
21:30 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 1 - 1 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ 0-1
21:30 ACS KSE Targu Secuiesc 0 - 2 ACS Olimpic Cetate Rasnov 0-0
21:30 CSM Flacara Moreni 3 - 1 AFC Progresul Spartac Bucuresti 2-0
21:30 Gloria Popesti-Leordeni 1 - 1 อฟูมาติ 1-0
21:30 ทูนาริ 1 - 0 FC Unirea 2004 Slobozia 0-0
21:30 ราปิด บูคาเรสต์ 2 - 1 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 0-1
21:30 ACS Flacara Horezu 2 - 0 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1-0
21:30 Inter Petrila 1 - 5 Scolar Resita 1-1
21:30 Crisul Chisineu Cris 6 - 0 Gloria Lunca Teuz Cermei 3-0
21:30 Magura Cisnadie 1 - 1 Industria Galda 1-1
21:30 CSA Steaua Bucureti 4 - 0 ซีเอส บาโลเทสติ 2-0
22:59 คราอิโอว่า 2 - 2 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1-0

ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า

07:30 ลา อีคูดัด(N) 1 - 3 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 เคป ทาวน์ ซิตี้ 1 - 2 ไกเซอร์ ชีฟ 1-0
00:30 ไฮแลนด์ส พาร์ค 2 - 1 อามาซูลู 1-1

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:35 เอสเค ติรานา 0 - 0 ตูตา เดอร์เรซ 0-0
21:00 เคเอส บีริซ บอลช์ 0 - 0 วัลลัซเนีย 0-0
21:00 เคเอฟ ลาซี 1 - 2 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1-0
21:00 ลุฟเตอตารี่ 0 - 1 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-1

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:30 AS Slimane 1 - 1 ยูเอส ทาทูอิน 1-1
22:30 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 0 - 1 คลับ แอฟริเคน 0-0
22:30 สตาดิ ตูนิเซียน 0 - 0 Chebba 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

01:45 Ware 1 - 1 FC Romania 1-0
01:45 เฟเวอร์ชาม ทาวน์ 1 - 0 ไฮธ์ ทาวน์ 0-0

ผลบอลวันที่ AFC คัพ

16:00 เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ 2 - 0 อาบาฮานี 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 FK Puchov 1 - 2 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-2

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:30 ทรานส์ นาร์ว่า 4 - 2 เอฟซี คูเลสซาเล่ 1-1
22:30 เอฟซี มาร์ดู 2 - 2 ทูเลวิค วิจานดี่ 1-1
22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 0 - 2 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-2
23:30 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 1 - 1 นอมเม่ เจเค คาลจู 0-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

02:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0 - 3 บรากันติโน้ 0-1
05:15 บราซิล เด เปโลตัส 1 - 0 ปอนเต เปรตา 0-0
05:15 กอริติบ้า พีอาร์ 1 - 1 วิตอเรีย บีเอ 1-0
05:15 โบต้าโฟโก้ เอสพี 0 - 1 ปารานา พีอาร์ 0-0
05:15 วิลา โนวา(N) 0 - 0 คุยอาบา 0-0
06:30 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1 - 0 ฟิกูเรนเซ่ 1-0
06:30 คริคูม่า 3 - 1 โอเอสเต้ 1-1
07:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1 - 1 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-1

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

01:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 3 - 0 นิววิงตัน 0-0
01:45 ดันเดลา เอฟซี 6 - 0 Tobermore United FC 1-0
01:45 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 2 - 0 Dergview FC 1-0
01:45 พอร์ทาดาวน์ 1 - 2 Dollingstown 1-0
01:45 Limavady United 4 - 2 อาดส์ เอฟซี 2-1
01:45 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 2 - 4 Harland & Wolff Welders 1-0
01:45 บังกอร์ 2 - 2 คาร์ริค แรนเจอร์ส 0-1
01:45 Moyola Park 1 - 3 คลิฟตันวิลล์ 1-1
01:45 Larne FC 3 - 0 ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ 2-0
01:45 Loughgall FC 0 - 1 นิวรี่ ซิตี้ 0-1
01:45 โคเลอไรน์ 4 - 0 Annagh United 1-0
01:45 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 4 - 1 พอร์ตสตีวาร์ท 3-1
01:45 เกล็นโตรัน 5 - 1 Ballyclare Comrades 4-0

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

09:05 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 2 - 4 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

23:15 อาร์ฮุส 1900(ญ) 4 - 3 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ USA โอเพ่น คัพ

07:05 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2 - 1 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

23:30 เซงลีอา แอทเลติค 1 - 0 บีร์คีร์คารา เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย คัพ

21:30 ดีซัวกาส เทลเซีย 1 - 1 เอฟเค ปาลังกา 1-1

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

23:30 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 4 - 2 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 1-1

ผลบอลวันที่ เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ

22:00 คาเมนิคา-ซาซ่า 0 - 5 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0-3

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:30 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 2 - 3 บรานน์ (ยู 19) 0-1
22:30 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 3 - 0 โรเซนบอร์ก (ยู 19) 3-0

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโกร คัพ

21:30 Jedinstvo Bijelo Polje 1 - 0 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 0-0
21:30 Sloga Radovici 0 - 11 โอเอฟเค พอดโกริก้า 0-1
21:30 เอฟเคเซต้า 2 - 2 Decic Tuzi 1-1
21:30 เอฟเค การ์เบจ 4 - 0 Arsenal Tivat 3-0
21:30 Cetinje 0 - 7 Mladost Ljeskopolje 0-5
21:30 K Como 0 - 4 FK Ibar Rozaje 0-1
21:30 โบเคลจ์ โคเตอร์ 1 - 0 Jezero Plav 0-0
21:30 FK Gorstak 0 - 5 Petnjica 0-0
21:30 เอฟเครูดาร์ 1 - 0 โอทรานท์ 1-0
21:30 FK Mladost DG 2 - 4 FK Drezga 1-1

ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

18:35 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) 5 - 0 Guangdong Meizhou Huijun (w) 3-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ

00:15 Rasmus Varki 3 - 0 Anija United 1-0

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:30 ShanXi xingdu 1 - 3 Qingdao Red Lions 0-2
14:30 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี 3 - 0 ยันเบียน ปักกัว เอฟซี 2-0
15:00 เซินเจิ้น เผิงเจิง 0 - 4 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 0-1
15:00 เหอเบ่ย จิงยิง 5 - 0 ปักกิ่ง ลี่ กง 1-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

20:15 นาจราน 2 - 2 อัล-โนจูม 1-0
22:45 อัล คาลีจ 0 - 0 Al-Ameade 0-0
22:55 อัล-โชอาลาห์ 1 - 1 อัล-จาบาลีน 0-1
23:25 AL-Rbeea Jeddah 0 - 3 Al-Thuqbah 0-0
23:25 โอฮูด มีดินา 1 - 3 อัล อันซาร์ 0-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

19:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 2 - 0 คิซิลคัม ซารัชโชน 0-0

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

16:00 Meteor Praha(U19) 0 - 6 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 0-4
17:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 2 - 1 เบอโน่ (ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ BSWCP

18:30 ฝรั่งเศส ฟุตบอลชายหาด 19 - 1 แอลเบเนีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
21:30 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 4 - 4 โมร็อคโก ฟุตบอลชายหาด 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

00:45 Savedalens IF U19 5 - 1 Lidkopings FK U19 1-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

14:30 Vasas Budapest U19 2 - 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 1-1
16:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 5 - 2 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 2-1
16:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2 - 0 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1-0
17:00 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 0 - 4 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 0-2

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 อัล คิว ซา 2 - 2 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0-0
07:05 ลอส อันเดส 4 - 0 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 เกรมิโอ้ (เยาวชน) รอ บาเฮีย (เยาวชน)
01:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) รอ ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:59 ซีดี โรด้า 3 - 0 โนเวลด้า ซีเอฟ 1-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 เนกาซ่า (ยู20) 2 - 3 โตลูกา(ยู 20) 1-1
21:45 ลีออน ยู 20 1 - 2 ซานโตส ลากูน่า ยู20 0-2

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

21:00 อิสกร้า สตาลี่ 4 - 6 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 3-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

23:30 เวเจิล(ยู 17) 2 - 1 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 1-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

01:00 Throttur Vogur 2 - 0 ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ 1-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 เปรซียา จาการ์ตา 0 - 0 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 0-0
18:00 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1 - 1 เซเมน ปาดัง 1-0
20:30 บาหลี ยูไนเต็ด 2 - 1 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์

22:30 Futura Juniorit (w) 0 - 1 KTP Kotka (w) 0-1

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

22:59 ปาร์นู เจเค 4 - 2 Viimsi MRJK 2-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 ลาเนรอส เอฟซี 1 - 1 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1-0
07:30 เดปอร์เตส ควินดิโอ 1 - 0 เรอัล ซานตานเดร์ 0-0

ผลบอลวันที่ OP AFW

19:30 มาลาวี ( ญ ) 3 - 2 เคนยา ( ญ ) 3-1
20:00 แซมเบีย (ญ) 5 - 0 ซิมบับเว (ญ) 0-0
21:30 กาบอง (ญ) 0 - 3 กานา (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

14:30 Sulut United 3 - 1 เปอซาตู ทูบัน 1-1
15:00 Martapura FC 1 - 0 เปอร์ซิค เคดีรี่ 1-0
15:30 เบเบล ยูไนเต็ด 4 - 1 เพอเซอแรง เซอแรง 2-0
15:30 ศรีวิจาย่า เอฟซี 3 - 0 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 2-0
16:00 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 3 - 1 เปอร์ซิบาท บาตาง 2-1
20:30 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 2 - 1 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 1-0

ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

01:45 East Kilbride 0 - 1 Civil Service Strollers FC 0-0
01:45 มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี 0 - 1 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 0-0
01:45 Kelty Hearts 5 - 0 สปาร์ตันส์ 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1 - 3 ฮูม ซิตี้ 1-1
16:30 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1 - 0 แมนลี่ ยูไนเต็ด 0-0
16:30 บริสแบน โรว์ 2 - 2 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0-1
16:30 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด(N) 1 - 7 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 0-3

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

19:00 เบลเยียม (ญ) ยู19 2 - 5 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 2-2
20:00 Jordan U18(N) 1 - 1 อิรัก ยู 18 1-1
21:30 สกอตแลนด์(ญ) ยู17 3 - 1 สโลวีเนีย(ญ) ยู17 1-1
23:30 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 18) 0 - 0 ปาเลสไตน์ ยู 18 0-0
23:30 โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20 2 - 1 แอลจีเรีย (ญ) ยู 20 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 โนวา ซิดาเด(ยู 20) 0 - 3 Serra Macaense U20 0-1
01:00 เซา กอนซาโล (ยู 20) 1 - 2 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ (ยู 20 0-1
02:30 ริโอ บรานโก้ เอซี (เยาวชน) 3 - 0 อัตเลติโก อาเครียโน่ (ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

01:00 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 4 - 3 Fylkir/Ellidi U19 2-1
01:00 Keflavik U19 1 - 2 Virgin grid U19 0-2
01:00 เลคเนียร์ เคบี ยู19 1 - 0 Fram/Ulfarnir U19 1-0
01:00 UMF Njardvik U19 1 - 10 IR LettirU19 1-4
01:00 วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 5 - 0 เฮชเค โคปาโวกูร์ ยู 19 3-0
03:00 Grotta Kria U19 3 - 1 Grindavik Sindri U19 1-1

ผลบอลวันที่ WAUS WD1

18:00 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 6 - 0 Stirling Panthers SC (w) 4-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 Rot-Weiss Koblenz 1 - 3 ซาบรุคเค่น 0-1
00:30 วีเอฟบีเออร์บัค 1 - 1 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0-0
22:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2 - 4 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 2-0
22:30 BSG Chemie Leipzig 1 - 4 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 0-1
22:59 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 1 - 1 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 0-1

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

22:00 เอฟซี โคโซโวซูริค 1 - 0 เอฟซี ลินท์ 04 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2 - 1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 1-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

16:30 ซแวซด้า เออคุตสค์ 0 - 1 เอฟเค ชิต้า 0-1
18:30 ไดนาโม บรานัวล์ 0 - 1 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-0
20:00 เออทิช 1946ออมส์ 1 - 1 Sibir-M Novosibirsk 1-1

ผลบอลวันที่ BRA SE

01:00 Amadense SE 1 - 0 Estanciano SE 1-0

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก

16:35 โฮบาร์ต ใต้ 1 - 1 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 0-1

ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์

23วินาที Herentals FC 0 - 1 ไดนาโมส์ เอฟซี -
23วินาที Hwange Colliery 0 - 0 เอฟซี แพลทินัม -
23วินาที Chicken Inn 0 - 0 Ngezi Platinum -
23วินาที ZPC Kariba 0 - 0 Bulawayo Chiefs -
23วินาที Capps linked 0 - 0 Black Rhinos -
23วินาที Mushowani Stars 0 - 0 Manica Diamond -
23วินาที Tron 0 - 0 Yadah FC -
23วินาที Caps United FC 0 - 0 Black Rhinos FC -

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

07:00 North Texas 5 - 0 Tormenta FC 3-0

ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League

19:00 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 13 - 0 Phuentsholing United 6-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Regional Cup

22:00 KS Sosnica Gliwice 2 - 1 Gornik II Zabrze 1-1
22:30 Kabel Krakow 2 - 2 Bronowianka Krakow 1-2

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา

01:00 เบลล่า วิสต้า รอ ไอเอ ซูด อเมริกา
01:00 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด รอ ซีเอ แอตเทนาส
01:00 ทาคูแรมโบ รอ ซีเอ เรนติสตัส
01:00 ทอร์ค รอ วิลล่า เทเรซ่า
01:00 วิลล่า เอสปาโนลา รอ CS Cerrito
01:00 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล รอ Albion FC

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20

22:30 เอไอเอฟเค (ยู 20) 1 - 2 แจ๊ซ (ยู 20) 0-1

ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 แอฟริกา สปอร์ต 1 - 1 เอเอสไอ อเบนกัวรูว 1-1

ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก

21:00 Merreikh El-Fasher 2 - 0 Amal Atbara 0-0

ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League

16:30 อีสต์ เบงกอล 3 - 0 Aryan 1-0
16:30 โมฮัน บากอน(อินเดีย) 2 - 1 BSS Sporting Club 1-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:00 อินเตอร์ ตูร์คู 2 4 - 1 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 2-0
22:00 โอทีพี โออูลู 0 - 1 HauPa 0-1
22:30 คูมู เอสทีพีเอส 3 - 4 ซาวยู 2-3
22:30 ไอ-เจบีเค 2 - 3 NIK 1-2
22:30 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 3 - 1 ไวร์คาย 1-1
22:30 ไฮวินก้า 1 - 8 วัลท์ติ 1-2
22:59 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 3 - 3 ปาลโล่ ซีปอร์ท 44 2-2
23:45 คิงส์ คัวปิโอ 2 - 2 วอลคาอัส 1-1

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

16:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20) 4 - 1 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga

00:30 ASV Schrems 0 - 0 SC Retz 0-0
01:00 Harreither Waidhofen-Ybbs 0 - 0 ASK Mannersdorf 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

22:00 Hutnik Krakow 3 - 1 Sokol Sieniawa 1-0
22:00 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 0 - 1 วิสลา พูลาเว่ 0-1
22:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 4 - 1 Chelmianka Chelm 1-0
22:00 Wisloka Debica 0 - 2 Jutrzenka Giebultow 0-0
22:00 Orleta Radzyn Podlaski 2 - 1 Avia Swidnik 1-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

22:00 Bosonohy 1 - 2 Rousinov 0-1
22:00 Pusta Polom 3 - 3 SSK Bilovec 1-3
22:00 SK Celadna 0 - 3 Bridlicna 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:30 HSV Barmbek Uhlenhorst 2 - 3 Tus Dassendorf 1-1

ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL

14:30 สตาเลี่ยน เอฟซี 0 - 0 เม็นดิโอล่า เอฟซี 0-0
15:00 โกล์บอล เอฟซี 0 - 13 เซเรส เอฟซี 0-5

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FAM ลีก

15:45 เจบีเอฟเอ 1 - 2 เอเมด ฟอร์ซ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก

17:00 Nongrim Hills 1 - 3 ชิลลอง ลายอง เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 มบารารา ซิตี้ 4 - 1 โพรลีนเอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 4 - 3 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 1-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga

00:30 Silkeborg KFUM 3 - 1 Vinder Vatanspor-VRI 1-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ

01:00 Scunthorpe U23 2 - 0 Shrewsbury Town U23 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 1 - 4 El Porvenir Reserves 0-2
20:00 Sportivo Italiano Reserves 1 - 3 Canuelas FC Reserves 0-2
21:00 CA Ituzaingo Reserves 5 - 0 Argentino Merlo Reserves 1-0
21:00 Ferrocarril Midland Reserves 2 - 1 General Lamadrid Reserves 0-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง

00:30 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 0 - 0 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0-0
01:00 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 3 - 2 นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) 1-1
01:00 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 1 - 1 ดานูบิโอ(สำรอง) 0-0
01:15 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 4 - 2 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 2-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Amateur cup

00:00 SC Furstenfeld 1 - 3 St. Anna am Aigen 1-1
00:00 SV Seekirchen 0 - 2 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 0-1
00:00 SV Dobl 3 - 1 Weinland Gamlitz 1-0
00:00 SV Eberstein 1 - 5 SK Treibach 0-4
00:00 SV Strass 1 - 3 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1-0
00:30 Grossklein 2 - 0 SU Rebenland 0-0
00:30 ASKO Mittlern 3 - 3 เอสเค เซนต์.แอนดรา 3-2

ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2

19:30 Keshla FK II 2 - 2 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1-0
19:30 ซัมกายิต เอฟเค 2 2 - 3 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 2-2
19:30 ตูราน โตวูซ 6 - 4 คาราบาจโลคบาตัน 4-3

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie

21:00 เอฟซี ทเวนเต้ (ยู 19) 1 - 3 เอฟซี โกรนิงเก้น(ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่

21:25 Jedinstvo UB 3 - 2 FK Susica Kragujevac 2-1
21:25 FK Loznica 3 - 1 Sloga Kraljevo 1-0
21:25 FK Macva Bogatic 0 - 2 Sloga Pozega 0-1
21:25 FK Rsk Rabrovo 1 - 1 Trepca 0-1
21:30 FK Tutin 4 - 2 Mladi Radnik 4-1
21:30 Sumadija Arandelovac 2 - 1 Proleter Mihajlovac 0-1
21:30 FK Takovo 2 - 0 FK Josanica 1-0

ผลบอลวันที่

07:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 2 - 1 SV Robinhood 2-0
09:05 เอดี ซาน คาร์ลอส(N) 0 - 0 ซานต้า เทคล่า 0-0
09:05 ซีดี โมตากัว(N) 1 - 1 Managua FC 1-1

ผลบอลวันที่

18:00 พนมเปญ เอฟซี 2 - 1 เนชั่นแนล ดีเอ็ม เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:30 TuS Dietkirchen 3 - 1 วอล์ดเกอเมส 0-1
22:15 SV Germania Bietigheim 0 - 3 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น 0-1

ผลบอลวันที่

22:30 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี 4 - 0 JK Retro 1-0

ผลบอลวันที่

00:00 โควา พีดาเด้(ยู 23) 0 - 0 เบเลเนนเซส(ยู 23) 0-0
17:00 เอสโตริล(ยู 23) 1 - 0 เฟยเรนเซ่(ยู 23) 1-0
23:45 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 0 - 0 ริโอ อาฟ(ยู 23) 0-0

ผลบอลวันที่

20:00 กัวลา ลัมเปอร์ 1 - 2 ยูเคเอ็ม เอฟซี 1-1
20:00 ตรังกานู บี 2 - 0 เซอลาโงร์ ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่

17:00 BSF FC 0 - 4 Minerva Punjab FC 0-1

ผลบอลวันที่

15:15 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 19) 2 - 1 เปรัก(ยู 19) 1-0
15:15 พีเคเอ็นเอส เอฟซี (ยู 19) 0 - 1 เซอลาโงร์ เอฟเอ (ยู 19) 0-0
15:15 เตรังกานู(ยู 19) 2 - 1 กลันตัน (ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่

12:45 Wawonii Putra FC 2 - 2 Kendari FC 1-1
14:00 Urakan FC 3 - 0 Putra Citra Muda 1-0
14:00 PSKPS Pasaman 0 - 2 Gasliko 50 Kota 0-2
14:00 PSKB Bukittinggi 0 - 3 PSBS Batusangkar 0-3
14:50 Sultra United 1 - 0 Galasiswa FC 0-0
15:15 Protaba Bantul 0 - 2 Sleman United 0-2
15:15 UAD FC 6 - 4 Rajawali Gunung Kidul 4-2
15:30 PSTK Tanjungpinang 0 - 4 PS Batam 0-3
16:05 SC BJPE 1 - 0 พีเอสพี ปาดัง 0-0
16:20 GMR FC Tanah Datar 2 - 2 Persada FC Ketinggian 1-1

ผลบอลวันที่

08:15 Persija Jakarta U20 0 - 0 PSS Sleman U20 0-0
13:00 Bali United U20 1 - 2 Kalteng Putra FC U20 1-1
15:00 Arema FC U20 0 - 2 Persib Bandung U20 0-1
15:30 Badak Lampung U20 0 - 2 PS TIRA U20 0-0
15:30 PSIS Semarang U20 2 - 1 Persela Lamongan U20 0-0

ผลบอลวันที่

00:30 รูตินทาวน์ เอฟซี 1 - 1 กุลสฟิลด์ เอฟซี 1-0
00:30 Llanrhaeadr FC 1 - 0 คอร์เว็น 0-0
01:00 เอสทีเอ็ม สปอร์ต 2 - 1 Undy Athletic 0-1
01:30 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 3 - 1 บัคลี่ย์ ทาวน์ 1-1
01:30 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 5 - 3 ทคอนวี ยูไนเต็ด 2-1
01:30 ลานดูเนา 2 - 0 รีห์ล เอฟซี 0-0
01:30 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 5 - 1 เกรสฟอร์ดแอธเลติก 4-1
01:30 แอลลาเนลี 3 - 2 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 1-1
01:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1 - 1 Goytre United 0-0
01:30 อาแฟน ลิโด้ 1 - 3 Pontypridd 0-1
01:30 Taffs Well 6 - 1 Cwmamman United 2-1
01:30 อัมมันฟอร์ด 2 - 4 Swansea University 0-3

ผลบอลวันที่ 28/08/2562

ผลบอลวันที่ AFC คัพ
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก
ผลบอลวันที่ BRA SE
ผลบอลวันที่ BSWCP
ผลบอลวันที่ OP AFW
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ USA โอเพ่น คัพ
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ WAUS WD1
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ
ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League
ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส
ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Regional Cup
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์
ผลบอลวันที่ เฟร้นช์ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโกร คัพ
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FAM ลีก
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย คัพ
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สวีเดน U19
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Amateur cup
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก



ผลบอลวันที่AFC คัพ, AFC แชมเปี้ยนลีก, BRA SE, BSWCP, OP AFW, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USA โอเพ่น คัพ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กัลกัตตา Football League, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชียคัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, เช็ก U19 ลีก, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูดานพรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก คัพ, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี คัพ, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, ประเทศเยอรมนี Landespokal, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ Regional Cup, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์, เฟร้นช์ลีกคัพ, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอนเตเนโกร คัพ, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FAM ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย คัพ, ลิทัวเนีย คัพ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สโลวาเกีย คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Amateur cup, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ ลีกคัพ, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย คัพ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie, ฮังการี U19 A ลีก,