บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2131 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 25/08/2562

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 3 - 1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1-1
03:45 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1 - 1 ปาโตรนาโต ปารานา 1-0
06:00 อินดิเพนเดนเต้ 2 - 0 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1-0
21:00 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 2 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0-1
23:15 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1 - 2 ลานุส 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2 - 2 ออสเตรียเวียนนา 1-0
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 5 - 0 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 3-0
22:00 สตวร์มกราซ 2 - 0 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2 - 1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1-0

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:00 เซอร์เคอร์ บรูซ 1 - 0 วาสแลนด์ บีเวเรน 0-0
01:30 ออสเทนเด้ 2 - 1 เมเชเลน 0-0
01:30 แซงต์ ทรุยด็อง 0 - 0 ซูลเต้ วาเรเกม 0-0
22:59 สตองดาร์ด ลีแอช 2 - 1 คอร์ไทรจ์ 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 2 - 3 เลช พอซนาน 0-2
20:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 3 - 0 โคโรน่า คีลเซ่ 2-0
22:30 ซาเกลบี้ ลูบิน 0 - 3 ปิแอส กลิวิส 0-1
22:30 เอลเคเอสลอดซ์ 2 - 3 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

17:00 ลิงบี้ 2 - 0 แรนเดอร์ส 1-0
19:00 เอสเบิร์ก 2 - 2 ซิลเคบอร์ก 1-1
21:00 ซอนเดอร์ไจสกี 0 - 2 มิดทิลแลนด์ 0-1
22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0 - 3 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
2 - 1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
22:59
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
0 - 3
โวล์ฟสบวร์ก

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

16:00 ซาบรุคเค่น(ญ) 3 - 0 BV Cloppenburg Women 2-0
16:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 3 - 0 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 1-0
16:00 Ingolstadt 04 (w) 2 - 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 1-1
16:00 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 2 - 4 FFC Turbine Potsdam II (w) 0-0
18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 0 - 2 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-0
18:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 2 - 4 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 0-2
18:40 เนิร์นแบร์ก 1 - 0 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-0
19:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 0 - 2 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 0-0
19:00 Andernach (w) 2 - 0 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1-0
19:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 0 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

20:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 3 - 0 เทเลค กรอซนี่ย์ 1-0
22:59 ครีลย่า โซเวียตอฟ 1 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 1-0
22:59 เอฟเค รอสตอฟ 2 - 1 รูบิน คาซาน 1-1

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00 อาเมียงส์ 1 - 2 น็องต์ 0-0
01:00 อองเช่ร์ 3 - 0 เม็ตซ์ 2-0
01:00 แบรสต์ 1 - 0 แร็งส์ 0-0
01:00 ดิฌง 0 - 2 บอร์กโดซ์ 0-1
20:00
โมนาโก
2 - 2
นีมส์
22:00 สตารส์บูร์ก 0 - 2 แรนส์ 0-1

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 1 - 0 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-0
22:30 โรพีเอส โรวานีมี่ 3 - 0 ลาห์ติ 3-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 5 - 3 อินชอนยูไนเต็ด 2-1
17:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 เอฟซี โซล 0-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-0
01:45 เอสซี ฮีเรนวีน 0 - 0 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0-0
17:15 อาร์เคซี วาลไวก์ 0 - 3 เอดีโอ เดน ฮาก 0-1
19:30 อูเทร็คท์ 1 - 2 วีวีวี เวนโล 0-2
21:45 พีอีซี ซโวลล์ 2 - 2 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1-1

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2 - 1 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1-1
06:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2 - 1 ชิคาโก ไฟร์ 1-1
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 3 - 1 ดีซี ยูไนเต็ด 3-0
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 2 - 1 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-0
09:05 รีล ซอลต์ เลค 2 - 0 โคโลราโด ราปิดส์ 0-0
09:05 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3 - 1 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 2-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 เฮาเกซุนด์ 0 - 2 ลีลล์สตรอม 0-0
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 4 - 0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2-0
22:59 เอสเค บรานน์ 2 - 3 ทรอมโซ่ ไอแอล 1-1
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 2 - 2 เรนเฮล์ม ไอแอล 0-0
22:59 โมลด์ 2 - 2 ออด เกรนแลนด์ 1-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00
เบนฟิก้า
0 - 2
ปอร์โต้
03:30 เบาวิสต้า เอฟซี 1 - 1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-1
22:00 มาริติโม่ 2 - 3 ซีดี ทอนเดลา 0-1
22:00 ซานตาคลารา 0 - 0 เบเลเนนส์ 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 5 - 0 เฮลซิงบอร์ก 2-0
20:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1 - 3 เอไอเค โซลน่า 0-0
20:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 0 - 2 ฮัคเค่น 0-0
22:30 มัลโม่ เอฟเอฟ 0 - 1 เยอร์การ์เด้น 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00 ยัง บอยส์ 4 - 0 เอฟซี ซูริค 1-0
00:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 0 - 3 บาเซิ่ล 0-0
21:00 เอฟซี ซิยง 2 - 1 ลูเซิร์น 1-0
21:00 เอฟซี ธูน 0 - 4 เซอร์เวตต์ 0-2
21:00 เซนต์ กัลเลน 3 - 2 ลูกาโน 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:15 เซนต์ เมียร์เรน 0 - 1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-0
21:00 เซลติก 3 - 1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

01:45 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 - 2 เฟเนร์บาห์เช่ 1-0
01:45 อลันยาสปอร์ 4 - 1 คาซิมปาซ่า 1-1
23:15 แทร็บซอนสปอร์ 2 - 1 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1-0
23:15 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 2 - 1 ชีวาสสปอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

00:00
เรอัล มาดริด
1 - 1
เรอัล บายาโดลิด
02:00
เซลต้า บีโก้
1 - 0
บาเลนเซีย
02:00
เกตาเฟ่
1 - 1
แอธเลติก บิลเบา
22:00
อลาเบส
0 - 0
เอสปันญ่อล
22:00
มายอร์ก้า
0 - 1
เรอัล โซเซียดาด

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

01:00 อาริส ซาโลนิก้า 1 - 1 โอเอฟไอ เครเต้ 0-1
01:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1 - 0 แอสเตราส ตริโปลิส 1-0
22:45 พีเออี อโตรมิตอส 1 - 1 เออีแอล ลาริซ่า 1-1
23:15 พานิโอนิออส 1 - 2 โวลอส เอ็นเอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

00:00 มิรานเดส 1 - 2 คาดิส 0-0
01:00 เอดี อัลคอร์ค่อน 1 - 2 เอลเช่ 1-0
02:00 มาลาก้า 1 - 1 ลาส พัลมาส 0-0
22:59 พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 0-0
22:59 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 1-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45 ฟิออเรนติน่า 3 - 4 นาโปลี 1-2
22:59
อูดิเนเซ่
1 - 0
เอซี มิลาน

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00
บอร์นมัธ เอเอฟซี
1 - 3
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน
1 - 1
เบิร์นลี่ย์
22:30
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
0 - 1
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:00 สวอนซี ซิตี้ 3 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

02:00 อัสโคลี่ 3 - 1 ทราปานี่ 1-0
02:00 ชิตตาเดลล่า 0 - 3 สเปเซีย 0-0
02:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1 - 0 ลิวอร์โน่ 1-0
02:00 เอซี เวนิช 1 - 2 เครโมเนเซ่ 0-0
22:59 เอ็มโปลี 2 - 1 ยูเว่ สตาเบีย 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 Colegio Aleman Valencia Women รอ ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ)
00:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 4 - 0 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 2-0
02:00 Jaragua EC 1 - 0 Trindade AC 1-0
03:00 โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี 1 - 3 National Defense Forces 0-0
05:00 La Horquetta Rangers FC รอ Cunupia FC
06:00 Deportes Union Companias 1 - 2 Brujas 0-0
16:00 Trnje 0 - 0 NK Zagorec Krapina 0-0
16:30 เรอัล เบติส ( ญ ) 3 - 0 แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) 1-0
20:00 อาร์เซน่อล (ญ) 6 - 0 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 2-0
20:00 AO Giouchtas 0 - 0 Thyella Kamari 0-0
21:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) รอ บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

20:05 เอเวสแฮม 2 - 1 Harefield United 1-0
21:00 Cray Wanderers 5 - 0 ไฮธ์ ทาวน์ 3-0
21:00 FC Romania 3 - 3 Ware 1-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ

00:00 Seraing United 1 - 0 โรเซลาเร่ 0-0
00:30 Onhaye 0 - 1 เอนด์ราต อาลาส 0-0
01:00 เคเอสเค ไฮสท์ 0 - 4 เคเอสซี โลเคอเรน 0-3
01:00 La Louviere Centre 1 - 2 เวสเตอร์โล 0-1
01:00 เควีเอสเค ลอมเมล 4 - 0 KSV Temse 1-0
01:00 KFC Mandel United 0 - 0 FC Gullegem 0-0
21:00 KFC Duffel 2 - 1 Royal Knokke 2-0
21:00 Royal Cappellen FC 1 - 0 VW แฮมเม่ 0-0
21:00 RUS Rebecquoise 2 - 1 Tilleur-Saint-Gilles 1-1
21:00 ฟราน โบเรียนส์ 6 - 1 Torhout 2-1
21:00 รอนเซ่ 4 - 2 Olympia Wijgmaal 2-0
21:15 รูเปล บูม 2 - 2 Vosselaar 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:30 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 0 - 2 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0-2
22:59 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 0 - 1 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 0 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-0
23:30 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 5 - 1 เอฟซี มาริอูพอล 3-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 บรดา 1 - 3 NK Bilje 0-1
22:00 เอ็นเค ครักคา 3 - 1 เอ็นเค เครสโก 1-0

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:00 ลัวซานนี สปอร์ท 5 - 1 อารัว 1-0
00:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0 - 1 Stade Ouchy 0-0
21:00 เคียสโซ 2 - 2 วาดุซ 2-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 2 - 3 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 2-1
20:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1 - 3 ออร์ไกร์ท 0-1
20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 3 - 2 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0-0
22:30 จีเอไอเอส 2 - 0 บรอมมาปอจคาร์น่า 1-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ฮามคาม 1 - 2 โนท็อดเด้น เอฟเค 1-1
22:59 รัวฟอส 1 - 2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-0
22:59 ซองน์ดาล 2 - 1 คองสวิงเกอร์ 1-0
22:59 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 5 - 1 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2-0
22:59 เนสท์ โซตรา 1 - 1 ซานเดฟยอร์ด 0-0
22:59 สตรอมเมน 0 - 4 ทรอมส์ดาเลน 0-2
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ 5 - 1 สคีด ออสโล 1-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 4 - 1 โบโตซานี่ 3-0
22:00 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 4 - 0 ซีเอส โวลุนทารี 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 3 - 2 โรสกิลด์ 0-0
19:00 เฟรเดอริเซีย 4 - 3 โคลดิ้ง 4-2
19:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 3 - 1 เฟรมัด อเมเจอร์ 2-1
20:00 เวเจิล 2 - 1 สคีฟซ์ ไอเค 1-0
20:00 วีบรอก 3 - 0 ไนโคบิ้ง เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 3 - 1 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

01:00 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0 - 1 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-1
01:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 2 - 0 แมควา ซาแบค 1-0
01:00 เอฟเค วอซโดวัค 2 - 0 มัลโดส ลูการ์นี 1-0
01:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 2 - 2 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-0
23:30 ราสนิกีร์ ไนร์ 2 - 1 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

01:45 อัลตินอร์ดู 1 - 2 คารากูมรัค 0-1
01:45 บาลิเคซิสปอร์ 2 - 1 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1-0
21:00 อุมรานิเยสปอร์ 4 - 1 กิริซันสปอร์ 2-0
23:15 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 0 - 4 ฮาเตย์สปอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:30 เลฟสกี้ โซเฟีย 1 - 0 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0
22:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส 1 - 1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

00:00 Sokol Dolna Zdana 0 - 4 เทรนซิน 0-2
00:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0 - 1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-1
00:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 1 - 1 เอสเคเอฟซีเรด 1-1
22:30 สโลวาน บราติสลาวา 1 - 1 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 1 วาร์เท็กซ์ 0-0
21:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1 - 2 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0-1
22:59 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 1 อิสทรา 1961 พูลา 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

22:59 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 4 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:30 สลาเวีย ปราก 4 - 0 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-0
21:30 มลาด้า โบเลสลาฟ 4 - 2 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2-2
21:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 4 - 0 โอปาว่า 2-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

05:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี 0 - 4 คลับ เลออน 0-1
07:00 ปาชูก้า 3 - 1 อัตลาส 2-0
07:00 ครูซ อาซูล 1 - 1 พูอีบลา 0-0
09:05 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1 - 1 คลับ อเมริกา 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

01:45 ปอนเทเดร่า 3 - 1 คาร์ราเรเซ่ 1-1
01:45 Reggio Audace FC 4 - 1 เฟอรัลพิซาโล 2-0
01:45 ไรติ 1 - 3 แตร์นาน่า 1-2
20:00 อเวลลิโน่ 3 - 6 คาตาเนีย 1-2
20:00 ปิสโทลเซ่ 1 - 2 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-2
20:00 โปร เวอร์เซลลี่ 2 - 0 US Pianese 0-0
20:00 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1 - 2 โอลเบีย 1-1
20:00 Azy based nano Bo 0 - 0 ปิอาเชนซา 0-0
20:00 คาร์ปิ 4 - 1 เชเซน่า 1-1
20:00 วิส เปซาโร 1 - 2 ซุดติโรล อัลโต้ 0-2
21:30 คาตันซาโร่ 2 - 1 เตราโม่ 2-0
21:30 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1 - 1 เรจจิน่า 1-0
21:30 ตริเอสติน่า 2 - 1 กุบบิโอ 1-1
22:30 โปเทนซ่า 1 - 0 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 0-0
22:30 แรนเด(N) 0 - 1 บิสเซลเย 1913 0-1
22:30 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 0 - 2 บารี 0-1
22:30 อาเลซซานเดรีย 2 - 2 กอซซาโน่ 0-1
22:30 อาเรสโซ่ 3 - 1 เลชโก้ 3-0
22:30 โคโม 2 - 0 US Pergolettese 0-0
22:30 เจียน่า เออมินิโอ 0 - 2 เรนาเต้ เอซี 0-0
22:30 โปร ปาเทรีย 1 - 2 มอนซ่า 1912 1-1
22:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 1 - 3 แซมเบเนเดทเซ่ 1-1
22:30 เฟอร์มาน่า 2 - 1 ราเวนน่า 2-0
22:30 โมเดน่า 0 - 0 วิเชนซ่า 0-0
22:30 ริมินี่ 2 - 1 ไอโมเลเซ่ 2-0
22:30 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 1 - 3 ปาโดวา 0-1
23:30 เอซี โมโนโปลี 1 - 0 วิโบเนเซ่ 0-0
23:30 วิเทอเบเซ่ 2 - 1 ปากาเนเซ่ 1-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:15 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 1 - 0 วิล่าแฟรเนียนเซ 1-0
00:15 เปนาฟิลด์ 3 - 0 โควา พีดาเด้ 2-0
17:15 เอสซี เฟยเรนเซ่ 1 - 3 ปอร์โต้ บี 0-1
22:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0 - 0 ซีดี มาฟรา 0-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 เออีเอล ลิมาสซอล 0 - 0 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ

20:00 AE Pellanas Kastoreiou 2 - 0 Atromitos Agios Georgios 2-0
20:00 Pallixouriako 0 - 1 Xenophon Krestena 0-0
20:30 Thinaliakos FC 2 - 1 Potamia FC 1-0
21:00 Megas Alexandros Iasmos 0 - 3 Pandramaikos 0-0
21:00 MGS Ethnikos Alexandroupoli 0 - 7 Aetos Orfanou 0-0
21:00 พานเซอร์ไรกอส 1 - 1 Orfeas Puma Xanthis 1-0
21:00 Edessaikos 1 - 2 Thermaikos Thermis 1-0
21:00 Elassona FC 0 - 0 Souli Paramuthias 0-0
21:00 Atalanti FC 2 - 0 AS Meteora Kalambakas 1-0
21:00 คาลามาต้า เอโอ รอ Atromitos Patras
21:00 Korinthos 2 - 0 Leonidio 1-0
21:00 Nea Artaki 2 - 2 เอทนิกอส ปิเรอุส 1-1
21:00 อคาไนกอส 0 - 3 AEEK INKA 0-1
21:00 Paone 0 - 4 Karitsa 0-1
21:00 Makedonikos Foufas 2 - 2 Megas Alexandros Kilkis 0-0
21:00 Apollo Efpaliou 3 - 0 Omiros Neochori 1-0
21:00 AO Episkopis Rethymno 1 - 0 Atsalenios 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

22:59 เคเอ อคูเรย์รี่ 0 - 0 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-0

ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

01:00 อัล ซอลรา 0 - 1 อัล ริฟฟา 0-0
01:00 Horseed FC 1 - 6 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0-5

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

02:00 เอเอสโอ ชเลฟ 0 - 0 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 0-0
03:00 อีเอส เซทิฟ 1 - 1 เอ็มซี โอราน 0-0
03:00 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 1 - 3 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 1-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ FAI คัพ

02:00 สลิโก โรเวอร์ส 6 - 2 ลิเมอริค เอฟซี 3-2
20:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด 3 - 1 ลูเคิน ยูไนเต็ด 3-0

ผลบอลวันที่ ซีเรีย คัพ

01:00 ฮัททีน 1 - 2 จาเบิลช 1-2
21:00 ซีเรีย ยู20 0 - 2 อัล วาห์ดา 0-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 เจลกาว่า 2 - 2 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 1-2
22:00 เอฟเค สปาร์ตัก 2 - 4 ริก้า เอฟซี 1-3
23:30 เมตต้า/ลู ริกา 0 - 0 เอฟเค วัลเมียรา 0-0

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 เอฟเค ปาลังกา 0 - 2 แอตแลนตาสไคลเพดา 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 รินนินเก้ ไอเค 2 - 7 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-3
20:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 4 - 1 ไอเอฟ ซิลเวีย 1-0
20:00 อัสซีริสก้า ไอเค 0 - 0 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-0
21:00 Karlstad BK 4 - 1 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 2-1
21:00 Tegs SK 3 - 3 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 3-1
21:00 ไอเค ออเดวอร์ด 0 - 0 ทอร์น ไอเอฟ 0-0
21:00 แลนด์สโครน่า 4 - 0 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 3-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 โครบริ โกลกูฟว์ 0 - 0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-0
00:45 ออด้าโอพอล 0 - 0 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-0
19:45 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1 - 2 จีเคเอส ทิคี 0-1
21:00 วอร์ต้า พอซแนน 1 - 1 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-0
22:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 2 - 1 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0-1
22:59 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0 - 1 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:45 ดินาโม เบรสต์ 6 - 2 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 5-1
20:45 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1 - 1 เอฟเค โกโลดียา 0-1
22:45 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 3 - 1 เอฟซี โกเมล 2-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

14:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 3 - 0 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 0-0
18:00 เชอตาโนโว มอสโก 1 - 1 ทอม ทอมสค์ 0-0
20:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1 - 0 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0-0
21:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0 - 1 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-0
21:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0 - 1 เอฟเค คิมกี้ 0-0
22:00 เฟเคิล 0 - 0 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0
22:00 ตอร์ปิโด มอสโก 2 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-0
22:59 บัลติก้า 0 - 0 ลุช เอเนอร์จีย่า 0-0
22:59 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 3 - 0 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-0

ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 4 - 0 เอเอส โอโตโฮ 4-0
00:30 อัล เมอร์รีคห์ 3 - 2 เจเอส คาบิลี่ 1-0
01:00 เจเนอเรชั่น ฟุต 3 - 0 LPRC Oilers 1-0
01:00 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 7 - 1 Hafia FC 1-0
02:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 4 - 0 Brikama United 1-0
02:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1 - 1 กรีน อีเกิลส์ 0-0
02:00 ซามาเล็ค 6 - 0 Dekedaha FC 1-0
19:00 Mekelle 70 Enderta 1 - 1 Cano Sport 1-1
21:30 เอเอส วิต้า คลับ 1 - 0 UMS de Loum 0-0
21:30 Elect-Sport 2 - 0 Segura Don Bailey 0-0
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 5 - 0 Rahimo FC 1-0
22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 2 - 0 เคโน พิลเลร์ส 1-0
22:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 2 - 0 Matlama 1-0
22:00 Pamplemousses 1 - 1 Fosa Juniors 1-0
22:59 โฮโรย่า เอซี 1 - 0 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 1-0
22:59 ASKO Kara 1 - 0 Buffles du Borgou 0-0

ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 2 - 2 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-1
01:00 พลาซ่า โคโลเนีย 3 - 1 เซอร์โร ลาร์โก 0-0
01:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท 1 - 0 ซีเอ เพนาโรล 1-0
01:00 บอสตัน ริเวอร์ 1 - 1 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0-1

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:15 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 2 - 1 อินติกัส เดปอร์เตส 1-0
05:45 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 4 - 2 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1-0
08:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 3 - 2 อคาเดเมีย กันโตเลา 1-0
23:15 เดป.ซาน มาร์ติน 2 - 2 ปิราต้า เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

01:15 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1 - 1 เอ็นเค มูรา 05 0-0
21:00 ทริงลาฟ คราน 0 - 6 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-3
22:59 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 2 - 2 ทาบอร์เซซานา 1-1

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:15 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 2 - 0 ยูเนียน แมกดาเลนา 1-0
05:00 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0 - 1 อ็องเซ่ กัลดาส 0-0
05:30 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 2 - 1 ลา อีคูดัด 1-1
07:45 มิลเลียนนาริออส 2 - 1 เดปอร์ติโว กาลี 0-1

ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

00:00 CI Kamsar 1 - 0 ปาราดัว เอซี 0-0
02:00 อาซาม เอฟซี 3 - 1 Fasil Kenema 2-1
17:00 คองโก้ 0 - 1 พีระมิดส์ เอฟซี 0-1
20:00 กอร์ มาเฮีย 5 - 1 Aigle Noir Makamba 3-0
20:30 มานีมายูเนี่ยน 1 - 1 Pelicans SC 0-1
20:45 Galaxy 1 - 0 Bolton City 0-0
21:00 Amarat United 0 - 0 ยูเอส เบน กัวเดน 0-0
21:30 Stade Renard de Melong 0 - 2 Daring Club Motema Pembe 0-2
22:30 LISCR Monrovia 0 - 0 Maranatha de Fiokpo 0-0
22:59 St Louis Suns United 0 - 1 ทีเอส กาแล็กซี่ 0-0
22:59 ASC Kara 1 - 0 Buffles du Borgou 0-0
22:59 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 2 - 0 Gendarmerie 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 เอฟซี กิฟู 0 - 4 คาชิว่า เรย์โซล 0-3
17:00 เอฮิเมะเอฟซี 5 - 1 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2-1
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา 0 - 3 มาชิดา เซลเวีย 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

18:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 2 - 1 คริสตัล พาเลซ (ญ) 0-1
19:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 0 - 0 เลเวส (ญ) 0-0
20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 0 - 1 ลอนดอน บีส (ญ) 0-1
20:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 7 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 5-0
21:00 London City Lionesses (w) 2 - 3 แอสตัน วิลล่า (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 3 - 0 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2-0
22:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0 - 1 อัสติ นาดลาเบม 0-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:50 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0 - 2 อัล อิตติฟาค 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 บาโรก้า เอฟซี 0 - 0 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0-0
20:00 สเตลเลนบอส เอฟซี 0 - 0 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:00 ตูตา เดอร์เรซ 1 - 0 เคเอส บีริซ บอลช์ 1-0
00:00 เอสเค ติรานา 3 - 0 ลุฟเตอตารี่ 3-0
00:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1 - 0 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 0-0

ผลบอลวันที่

00:00 เอฟเค โปปาร์ด 2 - 0 เคเอฟซี โคมาร์โน 0-0
00:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 1 - 1 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 1-0
15:30 รูซอมเบลอค บี 2 - 1 สลาโว วีเซลัด 0-0
15:30 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 2 - 2 พาริซอน บาดิจอฟ 2-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

00:00 สโลโบดา 1 - 0 เอฟเคสวิเจซด้า 0-0
01:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 3 - 3 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 3-1
01:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 4 - 0 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

19:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 5 - 0 เอฟซี มาร์ดู 3-0
22:30 ทูเลวิค วิจานดี่ 1 - 1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 โซล เดอ อเมริกา 1 - 1 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 0-0
05:30 กัวรานี อาซุนซิยง 3 - 1 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 2-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

02:30 ลอนดริน่า พีอาร์ 2 - 4 เซา เบนโต้ 1-3
02:30 วิตอเรีย บีเอ 0 - 0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0-0
02:30 โอเอสเต้ 1 - 1 วิลา โนวา 0-1
05:00 ฟิกูเรนเซ่ 2 - 2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-1
05:00 ปอนเต เปรตา 2 - 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-0
21:00 อเมริกา เอ็มจี 3 - 2 กัวรานี่ เอสพี 1-1

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 โคดรู โลโซวา 0 - 1 ซีเอส เปโตรคุบ 0-1
22:00 ดินาโม ออโต 3 - 4 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 2-1

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ลาล่าเอฟซี 0 - 2 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-2

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

22:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 2 - 0 โบเรค เวเลส 1-0
22:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 1 - 1 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1-1
22:00 เอฟเค ชคูปิ 2 - 2 เรโนวา 1-1
22:00 FC Struga Trim Lum 2 - 1 ซิเล็กส์ 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

18:30 ซีเรียนสกา ไอเอฟ เคอร์บูร่า 4 - 0 วัคซาเล่ เอสเค 3-0
19:00 Bergnasets AIK รอ Gimonäs Umeå IF
19:00 Luleå SK รอ โมรอนบีเค
19:00 Notvikens IK รอ คิรูน่า เอฟเอฟ
20:00 Trollhattans BoIS รอ Skoftebyns IF

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:30 ปาเลสติโน่ 2 - 2 โคโล โคโล่ 1-1
05:00 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0 - 2 คอนอูมโบ ยูนิโด 0-0
07:30 คูริโก้ ยูนิโด 2 - 2 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 2-1
22:59 เดปอร์เตส อิควิกกัว 2 - 2 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 1-2

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1 - 0 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 1-0
01:30 บาร์รากัส เซ็นทรัล 2 - 2 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 1-2
01:30 เดปอร์ตีโบ โมรอน 1 - 0 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0-0
03:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0 - 1 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 0-0
03:40 กิมนาเซีย จูจุย 2 - 1 ชาคาริตา จูเนียร์ส 1-0
06:05 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 3 - 2 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1-1

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ

20:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 0 - 2 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 0-1

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 FK Poprad B 3 - 0 MFK Snina 2-0
21:00 SKM Liptovsky Hradok 0 - 2 Jednota Banova 0-1
21:00 MFK Zarnovica 0 - 2 FTC Filakovo 0-1
21:00 SK Pramen Kovacova 3 - 0 TJ Banik Kalinovo 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 2 - 3 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 0-2
12:00 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 0 - 3 อาวอนดาเล่ เอฟซี 0-2
12:00 อัลโตน่า เมจิค 1 - 2 พาสโค วอลล์ เอสซี 0-1
12:00 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 3 - 0 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 1-0
12:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น 0 - 3 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 0-2
12:00 ฮูม ซิตี้ 1 - 5 คิงส์ตัน ซิตี้ 0-4
12:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 4 - 1 เมลเบิร์น ไนท์ 2-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 7 - 0 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 3-0

ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 1 - 6 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 1-3
19:00 เอสซีซันด์(ญ) 3 - 0 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 2-0
19:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 1 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 0-0
19:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 6 - 2 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 5-2

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

19:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 2 - 0 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 0-0
19:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1 - 1 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 1-0
20:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 2 - 0 เยอร์การ์เด้น (ญ) 0-0
22:00 โอเรโบร (ญ) 0 - 1 IF Limhamn Bunkeflo Women 0-1

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

01:00 ออตตาวา ฟิวรี 2 - 1 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 2-0
02:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1 - 0 นอร์ท แคโรไลนา 0-0
04:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 3 - 2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1-0
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 5 - 0 เมมฟิส 901 2-0
07:00 แนชวิลล์ เอฟซี 2 - 1 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0-1
07:00 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 5 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 1-3
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1 - 0 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 0-0
07:30 ซาน อันโตนิโอ 5 - 0 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 2-0
08:00 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 4 - 2 อัสติน โบลด์ 4-0
09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 3 - 1 เรอัล โมนาร์ช 2-0
09:30 เฟรสโน เอฟซี 2 - 1 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 0-0
09:30 ลาส เวกัส ไลท์ 1 - 0 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แคนาดา

07:00 แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี 3 - 1 คิงส์แมน 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 3 - 2 IF Lyseng (w) 1-1
17:30 อาร์ฮุส 1900(ญ) 3 - 2 Romalt Woman's 0-0
18:00 Osterbro IF (w) 1 - 1 ซันดบี้บีเค(ญ) 0-1
19:00 HB Koge Woman's 1 - 4 Boldklubben AF 1893 (w) 0-2
20:00 Herlufsholm GF (w) 1 - 3 เอฟซี ดามโซ่ (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

20:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 5 - 0 เอฟเค ทารัซ 1-0
20:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0 - 2 เซตีซู 0-1
21:00 อัคโตเบ 1 - 1 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 0-0
21:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0 - 1 อ็อคเซเปส 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

20:00 ชีรัค 3 - 1 เอฟซี พิวนิค 1-0
22:00 เอฟซี เยเรวาน 1 - 2 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 0-2

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

18:00 ลิน (ญ) 1 - 2 วาเลเรนก้า (ญ) 0-2
20:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 1 - 3 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

17:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 4 - 1 Assi IF (w) 2-1
17:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 1 - 5 โมรอน บีเค (ญ) 1-1
19:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 8 - 0 Borgeby FK (w) 1-0
21:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 3 - 1 Asarums IF FK (w) 2-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 3 - 0 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 1-0
17:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 2 - 2 เลช พอซนาน (เยาวชน) 0-2
18:00 Nowy Hutnik Youth 2 - 5 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 1-3
18:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 2 - 2 Zha Buse U19 0-1

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:00 อลาจูเรนเซ่ 2 - 2 ซานโตส เด กัวปิเลส 0-1

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 Jocoro FC 0 - 1 Independiente San Vicente 0-0
07:30 ซีดี ชาลาเตนังโก 3 - 3 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 2-0

ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 จิวเนสเซ่ 2 - 1 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 1-0
21:00 Muhlenbach Sandzak 3 - 2 โฟล่า เอสซ์ 1-1
21:00 Hostert 0 - 3 Racing Beirut 0-2
22:59 UNA Strassen 1 - 3 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 0-1
22:59 แอตเซลล่า 1 - 3 US Mondorf-les-Bains 1-1

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

00:00 Gudja United 1 - 1 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0-0
01:30 บัลซาน เอฟซี 2 - 1 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

01:30 โอเอฟเค พอดโกริก้า 3 - 1 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 2-1

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0 - 0 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

19:30 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 1 - 2 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 3 - 1 ไวกิงเกอร์ โกตู 0-1
21:00 Skala Itrottarfelag 1 - 2 นซี ลูนาวิค 0-1
21:00 อีบีสเทิลมูล 0 - 1 เคไอ แคร๊กสวิก 0-1
21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 1 - 1 TB/FCS/Royn 1-1
22:59 AB Argir 1 - 2 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 1-1

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 มาราธอน 3 - 1 เรอัล ซีดี เอสปานา 1-1
04:30 ซี.ดี. รีล เด มินัส 3 - 1 พลาเทนเซ่ 3-0
08:00 ซีดี โมตากัว 3 - 1 ซีดี วิด้า 0-0

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

00:00 ซิเคียนาเล่เอฟซี 0 - 2 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0-1
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 1 - 0 เดปอร์ติโวมีชโก 1-0
09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 2 - 2 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1-1

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส 1 - 1 รอยัล พารี่ เอฟซี 1-0
04:15 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3 - 2 รีล โปโตซี่ 1-0
06:30 คลับ กัวบิร่า 1 - 1 เดสตรอย์เยร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 เดลฟินเอสซี 2 - 0 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 0-0
05:15 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0 - 2 แอลดียู กีโต้ 0-0
07:30 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 4 - 0 เดปอร์ติโบ กีโต้ 3-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

02:00 ซีดี เมกาเลนซ์ 0 - 2 นูเบลนเซ่ 0-1
03:00 เมไลพิลล่า 3 - 1 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 2-1
04:00 เปอร์โต มอนต์ 0 - 0 แรนเจอร์ส ทัลค่า 0-0
06:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1 - 0 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 1-0
08:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1 - 1 ดิปอรเต่ส เตมูโก 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:45 ซาบาห์ เอฟเค 0 - 1 Keshla FK 0-1

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:30 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 1 - 2 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 0-2
09:30 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 2 - 4 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 0-2
09:30 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 2 - 0 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 0-0
09:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 3 - 1 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 0-0
09:30 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 4 - 2 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 1-2
09:30 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 0 - 2 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 0-1
09:30 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 3 - 4 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 2-2

ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

15:00 ดาเลี่ยน กูนเจียน (ญ) 1 - 0 Beijing ZaoTai Woman 1-0
18:35 อู่ฮั่น เจียงฮั่น ยูนิเวอร์ซิตี (ญ) 0 - 2 ฉางชุน อาร์ซีบี (หญิง) 0-2
18:35 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) 3 - 2 Jiangsu Huatai Women 1-1

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

15:00 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 0 - 2 เสิ่นหยาง เออบาน 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

18:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 4 - 3 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2-2
19:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0 - 3 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 4 - 1 สุพรรณบุรี เอฟซี 2-0
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 2 - 1 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-0
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี 5 - 1 นครราชสีมา เอฟซี 2-1
19:00 ชลบุรี เอฟซี 0 - 2 เชียงราย ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:00 FK Pribram B 3 - 0 SK Motorlet Praha 1-0
15:15 Hradec Kralove B 3 - 2 FK Prepere 1-2
15:15 Chlumec nad Cidlinou 0 - 2 Bohemians1905 B 0-2
15:15 สโลวาน ลิเบอเรช 2 2 - 1 Teplice B 2-1
15:15 Pardubice B 1 - 3 โซโคล ซิวาไนซ์ 0-2
15:15 ซิกม่า โอโลมุช บี 2 - 1 เออเฮิสกี้ บรอด 1-0
15:15 Admira Praha 0 - 0 พัลเซ่น 2 0-0
15:30 ซลิน 2 1 - 1 ไวสคอป 1-1
15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 0 - 3 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-2
20:30 Sokol Hostoun 1 - 1 สเตโชไวซ์ 0-0
22:00 โซคอล โบรซานี่ 2 - 3 Dukla Praha B 2-3
22:00 เอสเค ซาปี้ 1 - 1 FK Zbuzany 1953 1-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:30 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 3 - 0 โคลดิ้ง บี (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

17:00 ซงลาม เหงะอาน 1 - 2 โฮจิมินห์ซิตี้ 1-1
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 2 - 1 เอสเอชบี ดานัง 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

13:00 ทารินก้า โรเวอร์ 4 - 0 บริสเบน เคไนท์ส 3-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

13:00 บิวาโกะ ชิงะ 1 - 3 รัน เมล อาโอโมริ 0-1
13:00 วาสป้า โออิตะ 2 - 1 โอซาก้า เอฟซี 0-0
13:00 มิยาซากิ 1 - 0 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-0
13:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1 - 0 เวียร์เทียน คูวานะ 0-0
13:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 มาบาริ เอฟซี 1-1
13:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 3 - 4 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1-3

ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 1 - 0 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0-0
06:30 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 2 - 1 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 1-1
07:30 ฮูสตัน แดช (ญ) 1 - 2 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

18:00 อุทซิคเทนส์ บีเค (ยู 19) 8 - 0 Lidkopings FK U19 5-0
19:00 บู เอฟเอฟ (ยู 19) 1 - 2 เอ็นสเคเด้ ยู19 0-2
20:45 ฮัมมาร์บี ยู19 1 - 1 เอลฟ์บอร์ก ยู19 0-0
22:00 IFK Lidingo U19 2 - 3 เอฟซี ยัวส์โฮล์ม(ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 2 - 1 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 2-0
09:00 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1 - 0 เวนาโดส เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

02:00 เจเอสเอ็ม เบอจายา 0 - 0 WA Tlemcen 0-0
02:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต 2 - 0 ยูเอสเอ็ม อันนาบา 1-0
02:00 เอเอส โครยูบ์ 1 - 0 เอ็มโอ เบไจอา 0-0

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 9 - 1 เอฟซี ปาครูโอยิส 6-0
20:00 Baltijos Futbolo Akademija 3 - 0 ดีซัวกาส เทลเซีย 2-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด 1 - 1 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์ 0-1
20:00 JDR Stars(N) 2 - 0 รีล คิงส์ 1-0
20:00 Tshakhuma TM 1 - 1 โจโม คอสมอส 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 2 - 2 โกมูนิกาซิโอเนส 0-1
01:30 ฟลานเดรีย 1 - 2 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0-1
01:30 ซาคาชิสพาส 1 - 1 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 0-0
22:59 Deportivo Armenio 1 - 1 ยูเอไอ อากุยซ่า 0-1

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

19:00 Dnipro-1 U21 0 - 0 ลวีฟ(ยู 21) 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) รอ วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน)
21:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 3 - 1 ครูไซโร่ (เยาวชน) 2-1

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 0 - 1 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 0-0
00:00 UD Poblense 2 - 0 ซีอี เอสปอร์เลส 0-0
00:00 ซีดี ซูบิซ่า 0 - 2 CD Baztan 0-0
00:00 CD Villegas 0 - 1 โอโยเนซา 0-0
00:00 คอนสตานเซีย 0 - 3 มายอร์ก้า 2 0-1
00:00 คลับ เซียโร 1 - 4 ซีดี ทุยล่าร์ 0-0
00:00 Jove Espanol 2 - 3 โนเวลด้า ซีเอฟ 2-2
00:00 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 3 - 2 CyDL Jupiter Leones 1-1
00:00 Solares Medio Cudeyo 2 - 2 CD Barquereno 0-0
00:00 เอสดี เกอร์นิกา 0 - 0 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0-0
00:00 เครวิลเลนเต้ 1 - 1 อะเซโร 1-1
00:00 CF Intercity 1 - 1 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 1-1
00:00 ซีดี บินิสซาเลม 3 - 1 ซีดี มานาคอร์ 2-0
00:30 Ibiza Islas Pitiusas 3 - 0 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 1-0
00:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ 1 - 4 Santanyi 0-2
01:00 CD Tarancon 3 - 0 Almagro CF 2-0
01:00 Recambios Colon CD 0 - 3 บียาร์เรอัล ซี 0-1
01:00 Maracena 2 - 1 อัลเมเรีย บี 2-1
01:00 Poli Almeria 0 - 3 เบเลซ ซีเอฟ 0-0
01:15 เอดี เซวตา 4 - 3 Puente Genil 0-0
15:00 Alcobendas Sport 0 - 2 อัลคอร์ค่อน บี 0-1
16:00 SFC Minerva 2 - 2 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 1-1
16:00 เอซเตรมาดูรา บี 3 - 0 AD Llerenense 1-0
16:00 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 1 - 1 Atzeneta UE 0-1
16:15 ซีดี ซานตูนซี่ 2 - 1 ซีดี ลากุล โอแนค 0-0
16:30 SAD Villaverde San Andres 1 - 2 CD El Alamo 1-0
16:30 โคเรีย ซีเอฟ 4 - 0 CD Rota 2-0
16:30 เรอัล เบติส 2 3 - 2 ซีดี ซาน โรเก้ 2-0
16:30 ซานราฟาเอล 2 - 1 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 0-0
16:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 6 - 0 CD Binefar 5-0
16:30 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 0 - 1 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 0-0
16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 2 - 1 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 0-1
16:30 San Juan de Mozarrifar 0 - 3 เอสดี ทาราซอนนา 0-1
16:40 กอร์โดบา บี 0 - 1 ยูดี ลอส บาร์ริออส 0-1
16:45 AD Siete Villas 3 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 1-0
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 2 - 0 Andorra CF 0-0
17:00 เซบีย่า ซี 0 - 0 CD Pozoblanco 0-0
17:00 คาเซเรโน่ 1 - 2 EMD Aceuchal 0-1
17:00 Olivenza FC 1 - 4 CD Diocesano 0-3
17:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 1 - 1 Casalarreina 0-0
17:00 CD Vallobin 0 - 1 SD Navarro CF 0-1
17:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 2 - 2 SD Lenense 2-1
17:00 แอตเลติโก้ ปินโต้ 3 - 3 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1-0
17:00 DAV Santa Ana 1 - 1 ปราลา 1-1
17:00 มอสโตเรส 2 - 3 Torrejon CF 0-1
17:30 CE Felanitx 2 - 0 SD Portmany 0-0
18:00 คลับ มาริโน่ 2 - 1 CD Buzanada 0-1
18:00 UD Gran Tarajal ST รอ Tenisca
18:00 ลันซาโรเต้ รอ CD Santa Ursula
18:20 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 1 - 2 ยูดี ทามาราเซเต้ 1-0
18:30 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1 - 0 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 0-0
22:30 Selaya FC รอ SD Torina
22:59 ยูดี โซโมซาส 2 - 2 ซิลวา เอสดี 1-1
22:59 UD Paiosaco 1 - 1 UD Ourense 0-0
22:59 ซีเอฟโซลเลอร์ 3 - 1 CE Andratx 2-1
22:59 เปน่า สปอร์ต 2 - 1 CD คอร์เตส 1-0
22:59 CF Calamocha 0 - 1 เบรีย 0-0
22:59 CD Mosconia 2 - 2 เอล ซาน มาร์ติน 1-1
22:59 อูรากา 1 - 1 UC Ceares 1-0
22:59 CF Vimenor 0 - 1 Barreda Balompie 0-0
22:59 Sociedad Deportiva Beasain 3 - 3 เอสดี ดิวส์โต 0-0
23:15 ลัวเซเตนเซ่ 0 - 0 ยูดี อัลคูเดีย 0-0
23:30 SD Laredo 2 - 0 ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ 0-0
23:30 ทามาร์ริตเตอร์ 0 - 0 เบลล์บริดเจท 0-0
23:30 CD La Granja 1 - 1 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 0-1
23:30 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 1 - 0 คอนดัล ซีเอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 โตลูกา(ยู 20) 1 - 1 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 1-0
21:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 2 - 3 เนกาซ่า (ยู20) 0-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

21:30 อิสกร้า สตาลี่ 3 - 0 สปาร์ต้า คีชีเนา 0-0
21:30 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ 3 - 3 เอฟซี ฟลอเรชติ 2-0
21:30 FC Sireti 1 - 1 เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน 0-0

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

20:00 Krumkachy 1 - 3 เอฟเค ลิด้า 0-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 เบรย์ดาบลิค (ญ) 2 - 0 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-0
21:00 ฟีลเคียร์(ญ) 1 - 5 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 0-3
21:00 เคฟลาวิค(ญ) 1 - 2 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 1-1
21:00 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 1 - 2 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 อุดรธานี 2 - 1 ราชนาวีสโมสร 2-0
18:00 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 1 - 0 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-0
19:00 สมุทรสาคร เอฟซี 2 - 2 ขอนแก่น เอฟซี 1-1
19:00 ลำปาง เอฟซี 0 - 2 ศรีสะเกษ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

01:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 2 - 0 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1-0
01:00 เอฟเค ทราจัล 1 - 1 ซีมูน 1-0
22:00 Zlatibor Cajetina 0 - 0 Kabel Novi Sad 0-0
22:00 FK Zarkovo 1 - 3 Radnicki Pirot 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 0 - 2 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 0-2
15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

20:00 โกรบินา 0 - 7 ซูเปอร์โนวา 0-3

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 2 - 1 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1-0
12:15 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 2 - 2 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:00 โอเวนเทนส์เอฟซี 2 - 1 Guay Leena 0-0
06:00 3 de Febrero 0 - 2 12 de Octubre 0-1
21:00 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 3 - 3 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 2-2

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 3 - 3 ไออาร์ เรกยะวิก 0-1
21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 2 - 0 เลคเนียร์ เอฟ 0-0
21:00 ไอเอฟ เวสตรี 2 - 1 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 1-0
22:00 Dalvik Reynir 1 - 3 คาริ อัคราเนส 0-1
22:59 วอลซันกูร์ 1 - 0 เคเอฟ การ์ดาเบีย 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19

18:00 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 2 - 2 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 0-2
19:00 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 2 - 2 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 2-0

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น

20:00 เอฟซี กากรา 2 - 0 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 0-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:00 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 3 - 2 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1-2
18:00 เปอเซล่า ลามังกัน 6 - 1 พีเอส ติร่า 2-0
20:30 เปอร์เซรู เซรุย 1 - 1 เปอร์ซิบ บันดุง 1-0

ผลบอลวันที่ BLR WCUP

20:00 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 0 - 4 เอฟเค มินสก์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

20:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 1 - 2 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 0-2
21:00 Viimsi MRJK 2 - 1 Vandra JK Vaprus 0-1
22:30 โวรู เจเค 1 - 3 ปาร์นู เจเค 1-3
22:59 Tabasalu Charma 1 - 2 Keila JK 0-1

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 0 - 1 มาเชล มูบาเร็ค 0-0
20:00 โซรัซ FK อูลกัช 5 - 2 เอฟซี เชอเดอร์ 3-0
20:00 อิสทิคอล เฟอกาน่า 1 - 0 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 1-0
20:00 ชูตัน กูซาร์ 6 - 0 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 2-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 Depor Aguablanca 1 - 0 ออโซมารโซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง

19:00 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 0 - 4 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0-0
20:00 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 2 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน(ญ) 0-0
20:10 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 20 - 0 ดันดีซิตี้(ญ) 0-0
20:30 มาเธอร์เวลล์(ญ) 5 - 0 อินเวอร์เนสส์ (ญ) 0-0
21:00 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 12 - 0 Clyde Women 0-0
21:00 อเบอร์ดีน (ญ) 3 - 1 คิลมาร์น็อค (ญ) 2-0
21:30 ฮาร์ทส์ (ญ) 1 - 7 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 0-0
22:00 ควีน ปาร์ค ( ญ ) 4 - 2 Dunfermline (w) 0-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 ทีทีบีดี ฟูดอง 1 - 0 บิ่ญ เฟือก 0-0
16:00 บินห์ดินห์ 3 - 0 เกิ่น เทอ เอฟซี 1-0
16:00 เทย์นินห์ 1 - 1 ด่งท้าป 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

18:00 Bergheim/Hof Women 0 - 0 Vorderland (w) 0-0

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

00:00 พีเอฟเค มอนทาน่า 3 - 0 โบเตฟ กาเลโบโว่ 1-0
23:30 ลิเท็กซ์ โลเวช 4 - 0 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 3-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

18:00 ปูซานไอปาร์ค 1 - 1 เอฟซี อันยาง 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์

03:00 โกลโบ 0 - 2 เอบีซี อาร์เอ็น 0-0
03:00 แซมปายโอ้ คอเรีย 0 - 1 อิมเพอราทิช 0-0
03:00 เนาติโก (พีอี) 3 - 1 ซานตา ครูซ (พีอี) 2-0
03:00 เทรเซ่ พาไรบา 2 - 2 โบตาโฟโก้ พีบี 2-1
03:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 2 - 2 คอนฟิแองก้า 1-0

ผลบอลวันที่ BRA D4

01:00 Ipojuca AC 1 - 2 Retro/PE 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:05 โกลนิค เลชน่า 1 - 0 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1-0
21:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 1 - 2 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0-0
21:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1 - 0 วิดซอว์ ลอดส์ 0-0
22:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1 - 2 Gornik Polkowice 1-0
22:59 บิโตเวีย บิโตฟ 2 - 2 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2-0

ผลบอลวันที่ BRA SPC

01:00 เซา คาเอตาโน่ 1 - 1 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 0-1
01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 1 - 1 ลิเนนเซ่(บราซิล) 1-1
01:00 มิราสโซล 1 - 1 โคเมอเชียล-เอสพี 0-0
01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 2 - 1 โนโรเอสเต้ 1-0
01:00 ริโอ คลาโร่ 0 - 2 แอตทิเบีย 0-1
01:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1 - 1 เออี เวโล คลับ เอสพี 1-1
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา บี(N) 2 - 0 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1-0
01:00 เตาบาแต 0 - 0 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-0
01:00 ยูเวนตุส -เอสพี 1 - 2 นาซีอองนัล เอสพี 1-2
01:00 ปอนเต้ เปรต้า บี(N) 2 - 1 โอซาสโก้ 0-0
01:00 อา โซ ซานต้า เอสพี 0 - 0 ซานโต อังเดร 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

13:00 ทาจิกิสถาน ยู17 2 - 1 อาร์มาเนีย(ยู 17) 0-0
15:00 เวียดนาม(ญ)(N) 2 - 1 ฟิลิปปินส์ (ญ) 1-1
17:00 คีร์กีซสถาน ยู 17 0 - 4 ลิธัวเนีย(ยู 17) 0-3
18:00 ไทย(ญ) 3 - 1 เมียนมาร์ (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 ม็อกกิล เอฟซี 1 - 3 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 1-1
14:00 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 2 - 0 นอร์ธ สตาร์ 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 Matonense SP Youth 1 - 1 CA Taquaritinga SP U20 1-0
01:00 Atletico Mogi U20 รอ อูเนียว มอกิ (เยาวชน)
01:00 วีโล คลับ (เยาวชน) รอ บาทาติสเอฟซี(เยาวชน)
01:00 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 1 - 0 Ponte Preta U20 1-0
01:30 กัวเนีย (เยาวชน) 1 - 2 Aseev U20 1-1
20:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 1 - 0 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 0-0
20:00 ลิเนนเซ่ เอสพี (เยาวชน) 0 - 3 เซาเปาโล(เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

22:59 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 1 - 4 Stjarnan SkinandiU19 1-2

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

22:00 ลีกา เดอ โลจา 2 - 1 CDS Santa Rita 1-1

ผลบอลวันที่ NOR D4

17:00 Norild 1 - 2 เรดดี้ 0-1
20:00 สตาเบ็ค บี 2 - 2 เอสเค เฮิร์ด 2-2
20:00 เลกเนส 2 - 9 ลีลล์สตรอม บี 0-0
22:00 อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 0 - 0 โบโด กลิมท์ 2 0-0
22:59 ลิน ออสโล 0 - 1 ฟอลโล่ เอฟเค บี 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) 0 - 0 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 0-0
16:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) 0 - 8 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 0-5
17:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) 6 - 0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) 3-0
18:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 1 - 1 โบคุ่ม (ยู 17) 1-1
18:00 Hallescher FC U17 2 - 1 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) 1-1
20:30 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 1 - 1 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) 0-1

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 1 - 2 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1-0
00:00 บียาร์เรอัล บี 2 - 1 ยูดี เลบานเต้ บี 1-1
00:30 บาราคแอลโด ซีเอฟ 2 - 1 ซาลามังก้า 0-0
00:30 เรอัล โซเซียดาด บี 1 - 1 บูร์โกส ซีเอฟ 1-0
00:45 AE Prat 1 - 1 เอร์กูเลส 0-0
01:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 - 1 เอสดี อมอเรเบียต้า 1-1
01:30 เซบีย่า แอตเลติโก 0 - 0 เยคราโน ดิปอติโว 0-0
01:30 กาลาฮอร์รา 2 - 0 เรอัล ยูนิโอน 1-0
01:30 ปอนเตเบดรา 2 - 0 โครูโช่ เอฟซี 2-0
02:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 2 - 1 เรเครติโบ อูเอลบา 0-0
02:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0 - 2 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-1
16:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 2 - 2 เซลต้า บีโก้ บี 2-1
17:00 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0 - 1 แอตเลติโก บาเรียเรส 0-0
17:00 อลาเบส 2 1 - 1 ยูดี โลโกรนเยส 0-1
17:00 ลาส โรซัส 1 - 1 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-0
17:00 ยูดี เมลิลล่า 1 - 0 เกตาเฟ่ บี 0-0
17:00 SCR Pena Deportiva 4 - 3 เรอัล โอเบียโด้ บี 3-1
17:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 2 - 0 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0-0
17:00 เอสดี อีเจีย 4 - 0 โอริฮูร่า 1-0
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี รอ ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู
18:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 3 - 2 ยูดี อิปวิสซ่า 1-2
22:59 ฮาโร เดปอร์ติโบ 1 - 4 แอธเลติก บิลเบา บี 1-1
22:59 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0 - 2 บาร์เซโลน่า บี 0-1
22:59 ยูอี โอลอต 1 - 0 ซีดี เอโบร 0-0
23:30 คาดิส 2 2 - 1 เรอัล มูร์เซีย 0-1
23:30 ซีดี ตูเดลาโน่ 2 - 1 โอซาซูน่า บี 0-1
23:30 เรอัล บายาโดลิด บี 4 - 1 ซีดี อิซาร่า 3-0
23:30 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 1 - 2 เยย์ดา 0-2

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 Concarneau U19 2 - 4 บอร์กโดซ์(ยู 19) 0-0
16:00 แก็งก็อง(ยู 19) 9 - 0 บาโยนเน่ (ยู 19) 0-0
16:00 ตูลูส (ยู 19) 0 - 0 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0-0
16:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 3 - 0 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 2-0
20:00 ตูร์(ยู 19) 0 - 1 ชาโตรูซ์(ยู 19) 0-1
20:00 นิออร์ท(ยู 19) 1 - 2 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 0-0
20:00 เลอ ม็องส์ (U19) 2 - 1 วานซ์ ยู19 0-0
20:00 น็องต์(ยู 19) 6 - 1 ลาวาล(ยู 19) 1-1
20:00 โซโชซ์(ยู 19) 1 - 1 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 0-0
20:00 โอแซร์ (ยู 19) 2 - 0 ทรัวส์(ยู 19) 0-0
20:00 เอปินาล(ยู 19) 1 - 2 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 0-0
20:00 Torcy U.S(U19) 0 - 2 ดิฌง(ยู 19) 0-0
20:00 Montceau (U19) 2 - 6 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 1-2
20:00 Le Puy Foot 43 Auvergne(U19) 2 - 4 เม็ตซ์(ยู 19) 1-2
20:00 บาสเตีย (ยู 19) 3 - 0 Porto Vecchio U19 0-0
20:00 ตูลง(ยู 19) 1 - 3 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 1-0
20:00 โมนาโก(ยู 19) 3 - 1 Istres U19 2-0
20:00 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) 0 - 3 เลอ อาฟร์(ยู 19) 0-2
20:00 อาเมียงส์(ยู 19) 4 - 0 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 1-0
20:00 FC Chartres U19 2 - 1 ก็อง(ยู 19) 0-0
20:00 ล็องส์(ยู 19) 1 - 1 ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19) 0-0
20:00 เอเวรอซ์(U19) 2 - 1 ลีลล์(ยู 19) 1-1
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 1 - 1 Feignies U19 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 13 - 0 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 7-0
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 1 - 2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 1-1
16:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 2 - 2 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 0-1
16:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 1 - 1 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 1-1
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 6 - 2 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 3-2
16:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 0 - 0 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 0-0
16:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 3 - 2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 2-1
16:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 3 - 1 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 0-0
16:00 อาเค่น ยู19 1 - 4 โคโลญจน์ (ยู 19) 0-2
17:00 ชามนิตเซอร์ ยู19 0 - 5 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 0-4
17:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 0 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 0-0
17:00 มักเดเบิร์ก(ยู 19) 2 - 4 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 0-1
17:00 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 1 - 2 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 1-1
18:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 0 - 2 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 0-0
18:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 0 - 2 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 0-0
18:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 2 - 4 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 2-1
18:00 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 0 - 0 โคโลญจน์ วิคตอเรีย ยู19 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 อัลโตน่า 93 0 - 3 ฮาเวลเซ่ 0-0
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0 - 2 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0-1
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0 - 1 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-1
20:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 2 - 2 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 1-1
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 5 - 3 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 4-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

19:00 เอสซี คูฟู-98 2 - 3 เอฟซี วาจากอสกิ 1-2
22:30 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 5 - 0 ซูเดท 1-0
22:30 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 4 - 1 วันตา 3-0
22:30 คาพา 1 - 2 คาริเนน โปเจ็ท 1-0
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 2 - 1 อีพีเอส เอสโป 2-0
22:30 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 1 - 0 วีไอเอฟเค 1-0
22:30 คาจฮา 2 - 2 จีบีเค คอคโคล่า 0-1
22:30 โอแอลเอส โอลู 4 - 2 พีเค-37 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 1 - 2 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) 0-1
17:00 Praia Milfontes(U17) 0 - 3 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) 0-0
17:00 เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) 1 - 2 ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) 0-0
17:00 เบเลเนนส์(ยู 17) 3 - 0 Oeiras(U17) 2-0
17:00 จีดี เอสโตริล(ยู 17) 1 - 4 เบนฟิก้า(ยู 17) 1-1
17:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17) 0 - 1 โมไรเรนเซ่(ยู 17) 0-0
17:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) 3 - 2 ริโอ อาฟ(ยู 17) 0-0
17:00 Limianos(U17) 0 - 3 เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) 0-0
17:00 Uniao Nogueirenes U17 1 - 0 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) 1-0
17:00 ชาเวช(ยู 17) 4 - 1 Merelinense U17 0-0
17:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) 1 - 2 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) 1-0
17:00 Sacavenense(U17) 7 - 0 อีเลคทริโก(U17) 0-0
17:00 สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17) 2 - 3 Peniche U17 0-0
17:00 Uniao Almeirim U17 0 - 1 Sintrense(U17) 0-0
17:00 ปาโดนเซ่(ยู 17) 2 - 1 มาเรียลวาส ยู17 0-0
17:00 เบาวิสต้า(ยู 17) 5 - 1 เรกัว ยู17 0-0
17:00 เฟยเรนเซ่(ยู 17) 5 - 2 แอนาเดีย(ยู 17) 0-0
17:00 Seia FC(U17) 0 - 4 ทอนเดลา(ยู 17) 0-0
17:00 CA Fundao U17 0 - 6 ปอร์โต้(ยู 17) 0-0
17:00 Lusitania Lourosa U17 0 - 2 เอสปินโญ ยู17 0-0
22:59 โควา พีดาเด้(U17) 4 - 1 เอสเตรล่า เอฟซี ยู17 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:30 อานซี 1 - 2 มาริกนาเน่ จีเนค 1-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

19:30 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0 - 2 กลอเรีย บูซัว 0-1

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

19:30 ยัง บอยส์ (ยู 21) 8 - 3 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท 3-0
20:00 Bassecourt 0 - 3 เบียล เบียนนี่ 0-1
21:00 Olympique de Geneve FC 1 - 0 อัซซูรี่ 90 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 1 - 0 Team Wiener Linien 1-0
00:00 เอสวี วาลส์-กรูนัว 5 - 0 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 3-0
21:00 SC Rothis 1 - 2 ดอร์นบิร์น เอสวี 0-0
21:00 RW Rankweil 4 - 2 FC Lauterach 3-2
22:00 SC Austria Lustenau B 2 - 3 แลนเกเนกก์ 0-1
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 2 - 3 ยูนิออน กรูเทน 1-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

19:00 ริงโคบิง 1 - 2 เวการ์ 0-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

20:00 อัลต้า 3 - 2 อัสเคอร์ 2-1
20:00 เซนจา 3 - 1 Oppsal 1-1
21:00 เอฟเคอเรนดัล 1 - 2 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1-1
21:00 บราท์เวก 1 - 2 ควิด ฮอลเด้น 0-2
21:00 โมสส์ 2 - 1 โฮดด์ 1-0
22:00 เฟรดริกซ์สตรัด 3 - 0 เลวานเจอร์ เอฟเค 0-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

17:00 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 0 - 2 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

18:00 เออทิช 1946ออมส์ 2 - 0 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 2-0
18:30 ไดนาโม บรานัวล์ 1 - 2 Sibir-M Novosibirsk 1-1
19:00 FK Leningradets 3 - 2 เอฟซี มูรอม 2-1
20:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 3 - 0 Volgar Astrakhan 1-0
20:00 อันจิ มาคัชคาล่า 2 - 2 Druzhba Maykop 0-1
21:00 FK Biolog 2 - 0 Inter Cherkessk 1-0
22:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 6 - 0 คราสโนดาร์ 3 3-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 3 - 1 อนุดโจ ไอเอฟ 3-1
20:00 Orebro Syrianska IF 1 - 2 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 0-0
20:00 โซเดอร์เทล์ 0 - 0 ทีเลโซ เอฟเอฟ 0-0
22:00 ไอเค กัวติออส 4 - 2 ไอเอฟเคอเมล 3-1
22:00 วาร์กาด้า ไอเค 3 - 1 Lidkopings FK 1-0
22:00 อัสซีริสก้า 3 - 1 นิวรอซ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก

11:00 โฮบาร์ต ใต้ 3 - 0 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 0-0

ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 ไดนาโมส์ เอฟซี 1 - 1 Chicken Inn 1-0
20:00 Highlanders FC 0 - 1 ฮาราเร ซิตี้ 0-1

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 แลมบ์ตัน จาร์วิส 3 - 0 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 2-0
11:30 บรอดมีโดว์ เมจิก 1 - 0 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 1-0
11:30 เมทแลนด์ 3 - 2 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 1-1
11:30 วาเลนไทน์ 0 - 4 แฮมิลตัน โอลิมปิค 0-1
11:30 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 5 - 2 เลค แมคควอรี 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:00 ซันไชน์ โคส(ญ) 1 - 5 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 1-2

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

07:00 Forward Madison FC 1 - 0 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 0-0
08:30 ชัตตานูกา 1 - 1 Michigan Stars 1-1
09:00 นาปาวอลเล่ย์ 1839 0 - 4 ดีทรอยต์ ซิตี้ 0-4
09:30 เอฟซี ทูซอน 3 - 1 ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23) 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

11:00 ทารินก้า โรเวอร์(สำรอง) 4 - 0 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

21:00 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 1 - 0 เบรัสเตกี 1-0

ผลบอลวันที่ FFSA WPL

12:45 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 3 - 0 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Recreativo Caala 1 - 0 Estrela Clube 1 de Maio 0-0
21:00 Casa Militar 1 - 1 Santa Rita FC 0-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา

01:00 Albion FC 1 - 2 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 0-1
01:00 ไอเอ ซูด อเมริกา 0 - 0 ทอร์ค 0-0
01:00 วิลล่า เทเรซ่า 2 - 0 ทาคูแรมโบ 1-0
04:15 โรชา เอฟซี 0 - 0 บาซาเนซ 0-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20

16:00 Reipas U20 0 - 5 อิลเวส(ยู 20) 0-3
18:00 แอตแลนติส (ยู 20) 4 - 0 เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20) 3-0
20:00 แจ๊ซ (ยู 20) 5 - 1 ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 3-0
21:30 เอฟซี เอสพู (ยู 20) 0 - 1 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก

01:00 ฮวน อูริช 2 - 1 คลับ เดปอร์ตีโบ สปอร์ โลเรโต้ 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

11:00 Nagano Futsal 3 - 3 voscuore sendai Futsal 1-0

ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League

16:30 อีสต์ เบงกอล 2 - 1 BSS Sporting Club 1-0

ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

03:00 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 2 - 3 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 1-1
06:00 พลาซ่า อมาดอร์ 1 - 0 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 1-0
08:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี 2 - 1 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 2-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

20:00 Rot-Weiss Walldorf 3 - 3 VfB Ginsheim 0-1

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

16:30 นราธิวาส เอฟซี รอ นครปฐม เอฟซี
17:00 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 2 - 1 บางกอก เอฟซี 2-1
18:00 ระนอง เอฟซี 5 - 1 นครศรีธรรมราช เอฟซี 2-0
18:00 ตรัง เอฟซี 2 - 1 ทหารบก เอฟซี 1-1
19:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1 - 0 กำแพงเพชร 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส รอ รอยัลฟูเอนเตลา
02:30 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี รอ ยาราคูยานอส
02:30 Universidad Los Andes รอ เรียลฟร้อนเทร่า
02:30 ยารากุยเอฟซี รอ เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี
03:00 ทิทาเนส เอฟซี 3 - 1 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-1
03:00 ยูเรนา เอสซี รอ แอตเลติโก้ เอลวิเกีย

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

11:05 ซันชายน์ โคสต์ (ยู 20) 4 - 3 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 0-1
12:40 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 0 - 2 บริสเบน รอร์ (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

15:20 Beaumaris 1 - 0 Eltham Redbacks 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga

15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 0 - 0 Favoritner AC 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 ริโอ บรานโก้(AC) รอ เมาอา เอฟซี
02:00 Independente FC Limeira รอ Assisense SP
02:00 เปาลิสต้า รอ อัมพาโร
02:00 เปาลิสตา เอสพี (ยู 23) รอ Anpaao SP U23
05:00 อีซี เซา โชเซ เอสพี 2 - 2 Catanduvense 1-1
05:00 เซา โฮเซ่/เอสพี (ยู 23) รอ Gremio Catanduvense/SP U23
20:00 Francana 1 - 1 Catanduva FC 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

12:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 5 - 0 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 2-0
12:00 Hills Brumbies 3 - 2 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 2-0
12:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 1 - 0 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 0-0
12:00 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 3 - 2 สปิริต เอฟซี 3-1
12:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1 - 0 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 1-0
12:00 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 2 - 1 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 0-0
12:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 4 - 1 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1-0

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2

22:00 FK Drezga 2 - 3 โบเคลจ์ โคเตอร์ 1-1
22:00 Decic Tuzi 2 - 1 โลฟเซน เซตินเจ 0-1
22:00 เอฟเค มอร์นาร์ 2 - 0 โอทรานท์ 0-0
22:00 Arsenal Tivat 4 - 1 FK Ibar Rozaje 3-1
22:00 Jezero Plav 2 - 0 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก

07:30 มอสเจล เอเอฟซี 3 - 3 โนเมดส์ 1-3

ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา

19:00 SV Todesfelde 5 - 1 ทีเอสวี คร็อพพ์ 0-0
20:00 Eckernforder SV 0 - 5 Union Neumunster 0-2
20:00 SV Preussen 09 Reinfeld รอ TSV Bordesholm

ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division

01:00 Onze Createurs รอ US Bougouni
22:45 Mamahira AC De Kati 0 - 1 AS Police 0-0
22:59 Djoliba 3 - 0 AS Nianan 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

16:00 โปกอน เซซิน 2 1 - 1 Swit Skolwin 0-1
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 1 - 2 Unia Skierniewice 1-1
17:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1 - 0 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 0-0
20:00 Radunia Stezyca 2 - 1 Chemik Police 0-0
21:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 3 - 4 พิลิแกน โลวิส 1-3

ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 แคมโบเดียไทเก้อร์เอฟซี 1 - 0 นากาเวิลด์ เอฟซี 0-0
15:30 Electricite du Cambodge 1 - 2 Police Commisionary FC 0-1
15:30 Kompong Cham FC 0 - 2 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 0-1

ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง

22:30 ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(สำรอง) 0 - 1 สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) 0-1

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 ซลิโก้(ยู 19) 1 - 3 ดันดาล์ค ยู 19 1-1

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

15:00 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 0 - 2 FK Spartak Zdrepceva Krv U19 0-1
15:55 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 3 - 0 FK Trajal Krusevac U19 2-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 Meteor Praha 1 - 0 FK Louny 0-0
15:15 TJ Dynamo ZcE Plzen 1 - 4 Tatran Sedlcany 0-2
21:30 Velka Bites 0 - 1 Havlickuv Brod 0-0
21:30 Kozlovice 4 - 2 TJ Skastice 0-1
21:30 Polna 0 - 5 SK Zdirec Nad Doubravou 0-2

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 1 - 0 SC Concordia Hamburg 0-0
19:00 SV Rugenbergen 0 - 7 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 0-0
19:00 TSV Buchholz 08 1 - 3 Uhlenhorster SC Paloma 1-2
19:00 1. FC Lok Stendal 1 - 6 Ludwigsfelder FC 0-2
19:00 Strausberg 2 - 4 Hertha Zehlendorf 1-3
19:00 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 1 - 0 international Leipzig FC 1-0
19:00 FSV Martinroda 1 - 3 Einheit Rudolstadt 0-0
19:00 Wacker Nordhausen II 2 - 1 Askania Bernburg 1-0
19:15 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 1 - 2 Greifswalder FC 1-1
19:30 FC Teutonia 05 4 - 2 Bramfelder SV 0-0
20:00 BSC Hastedt 1 - 0 SV Hemelingen 0-0
20:00 FC Union Tornesch รอ แฮมม์ยูไนเต็ด
20:00 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 1 - 1 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 0-0
20:00 ฮัวร์ท 1 - 1 เฮนเนส 05 0-0
20:00 Bocholt FC 0 - 1 SpVg Schonnebeck 0-0
20:00 เอฟซี เครย์ 3 - 2 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 0-0
20:00 เรติงเกน เอสวี 3 - 1 SC Union Nettetal 1-1
20:00 SC Velbert รอ เอสเฟา สแตรเลน
20:00 Schwarz-Weiss Essen 1 - 0 SF Niederwenigern 0-0
20:00 TSV Meerbusch 2 - 3 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 2-1
20:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2 - 1 Cronenberger SC 1-1
20:00 วีเอฟบี ฮิลเดน รอ เอฟซี คลีฟ
20:00 Eintracht Northeim รอ BSV Kickers Emden
20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 1 - 3 SC Spelle-Venhaus 1-1
20:00 Heeslinger SC รอ MTV Wolfenbuttel
20:00 TB Uphusen รอ HSC BW Schwalbe Tundern
20:00 TuS Bersenbruck 1 - 5 Eintracht Celle 0-0
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 1 - 0 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 1-0
20:00 เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 6 - 1 FV Dudenhofen 2-0
20:00 Hammer SpVg 0 - 3 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 0-0
20:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น รอ SV Westfalia Rhynern
20:00 RSV Meinerzhagen 5 - 0 ไวเด้นบรูค 0-0
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 5 - 3 FC Gutersloh 2-1
20:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 2 - 2 FC Eintracht Rheine 0-2
20:00 อดัม แซม บีค รอ SC Preussen Munster II
20:00 เอนด์เทบรูกค์ 0 - 3 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 0-0
20:00 Westfalia Herne 2 - 2 Holzwickeder SC 0-1
20:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 1 - 3 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 1-0
20:15 Siegburger SV 04 1 - 2 SpVg Wesseling-Urfeld 0-0
20:15 SpVg Frechen 20 0 - 4 วีกเบอร์ก บีค 0-3
20:30 SFL Bremerhaven 4 - 0 Union 60 Bremen 0-0
20:30 Fortuna Cologne II 2 - 0 เฟาเอฟแอล วิชทาล 0-0
20:30 เอสเฟา ดุทซ์ 05 3 - 3 FC Pesch 1956 2-1
21:00 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 2 - 3 FC Ismaning 2-1
21:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 4 - 4 FC Deisenhofen 2-1
22:00 DJK Ammerthal 5 - 2 SpVgg Ansbach 0-0
22:30 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 0 - 2 Duren 0-2

ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D

02:30 เอซี โคลีนา 1 - 0 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 0-0
02:30 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1 - 2 โคลชากัว ซีดี 1-1
02:30 General VelAsquez 3 - 1 Deportes Recoleta 2-0
02:30 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 0 - 1 ซาน มาร์คอส 0-1
02:30 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 1 - 1 Lautaro de Buin 0-0

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga

03:00 Escazucena 2 - 0 Futbol Consultants Moravia 0-0
06:00 ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด 2 - 1 Curridabat FC 1-1

ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL

15:00 เม็นดิโอล่า เอฟซี รอ Green Archers United

ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2

00:00 คลับ ออโรร่า 1 - 0 Deportivo Catocha 1-0

ผลบอลวันที่ ปานามา Reserve League

21:00 เทาโร(สำรอง) 1 - 1 Atletico Chiriqui Reserves 0-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III

16:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 2 - 1 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 1-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FAM ลีก

15:45 Penjara FC 2 - 2 กูชิง เอฟเค 1-2
15:45 Ultimate FC 2 - 2 Protap FC 0-1
15:45 SAMB FC 7 - 0 Tun Razak FC 3-0

ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก

02:30 Juventus Managua U20 รอ Diriangen U21
04:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ(ยู 20) รอ เรอัล เอสเทล(ยู 20)
05:00 ยูเวนตุส มานากัว 3 - 1 Diriangen 1-0
08:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 1 - 1 เรอัล เอสเทล 1-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

00:00 โคโยตีส์เอฟซี 1 - 0 Reboceros de La Piedad 0-0
04:00 Atletico San Francisco FC 3 - 2 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 2 2-1
04:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 2 - 0 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2 1-0
04:00 Aguacateros CDU 3 - 1 Chapulineros 2-1
04:00 ซีดี นัวโว ชิเมลฮัวแคน 0 - 2 Deportivo Dongu 0-1
04:10 CD Albinegros Orizaba 3 - 2 CAFESSA Jalisco 0-1
05:00 Real Canamy 3 - 2 Zitacuaro CF 1-1
05:00 Cafetaleros de Tapachula FC II 2 - 2 Yalmakan FC 1-1
07:00 Mineros de Fresnillo 0 - 3 CD Alacranes de Durango 0-2
07:15 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 1 - 1 พูมาส ยูนัม 2 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 บีเอสเอฟ 1 - 1 Ledoje Smorum Fodbold 0-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

22:30 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 4 - 0 Kustosija 2-0
22:30 รูเดส 0 - 1 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-1

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

16:45 Avondale United 0 - 1 Carrigaline United 0-1
17:00 บังกอร์ เซลติก 2 - 2 นิวบริดจ์ ทาวน์ 1-1
17:00 บลูเบล ยูไนเต็ด 4 - 3 เชอร์รี โอรชาร์ด 3-1
17:00 Firhouse Clover FC