บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2188 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 24/08/2562

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

07:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0 - 2 ซาน ลอเรนโซ่ 0-2
23:15 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0 - 1 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 5 - 2 เรนดอร์ฟ อัลทัช 3-1
22:00 แมตเตอร์สเบิร์ก 0 - 1 ซังค์ พอลเท่น 0-1
22:00 ราปิด เวียนนา 1 - 2 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ

21:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 0 - 1 บาเฮีย บีเอ 0-1

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:30 ราซิ่ง เกงค์ 1 - 0 อันเดอร์เลชท์ 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 3 - 2 วิสล่า คราคอฟ 2-1
20:00 คราโคเวีย คราคอฟ 3 - 1 อาร์ก้า กดิเนีย 2-0
22:30 เลเชีย กอเดนซ์ 1 - 1 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 โฮโบร 0 - 0 โอเดนเซ่ บีเค 0-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30
โคโลญจน์
1 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
20:30
เอาก์สบวร์ก
1 - 1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
3 - 2
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
1 - 3
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20:30
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
1 - 3
ไฟร์บวร์ก
20:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
1 - 3
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
23:30
ชาลเก้ 04
0 - 3
บาเยิร์น มิวนิค

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 3 - 3 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-3
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 1 - 1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0-1
18:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1 - 3 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0 - 2 ดินาโม มอสโก 0-1
20:30 เอฟซี อูฟา 1 - 0 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:00 โซโชซ์ 3 - 0 น็องซี่ 1-0
01:00 เลอ ม็องส์ 1 - 2 ลอริยองต์ 0-2
01:00 เอฟซี แซมบี 0 - 0 ชาโตรูซ์ 0-0
01:00 โรเดซ อเวรอน 3 - 3 โอร์แลงส์ ยูเอส 1-1
01:00 อฌักซิโอ้ 1 - 0 ปารีส เอฟซี 0-0
01:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 1 - 1 เอเจ โอแซร์ 1-0
01:00 เลอ อาฟร์ 3 - 1 เกรอน็อบล์ 2-1
01:00 ชามัวร์ นิออร์ท 1 - 1 ก็อง 0-1
20:00 ทรัวส์ 2 - 0 ล็องส์ 1-0

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

17:00 ฮอนก้าเอสพู 0 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-0
21:00 คูพีเอส 5 - 0 วีพีเอส วาซ่า 4-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 5 - 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2-1
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 1 ซองนัม เอฟซี 0-0
17:30 แดกู เอฟซี 3 - 1 แกงวัน เอฟซี 3-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

23:30 วิลเล่ม ทเว 2 - 1 เอ็มเมน 1-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 เอ็นเอซี เบรด้า 1 - 0 เอสซี คัมบูร์ 0-0
01:00 เดน บอสช์ 1 - 1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0-0
01:00 ดอร์เดรชท์ 2 - 5 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 2-3
01:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 4 - 0 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 2-0
01:00 เดอ กราฟสคัป 3 - 0 โวเลนดัม 1-0
01:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 - 1 อัลเมเร่ ซิตี้ 0-1
01:00 เอฟซี ออสส์ 1 - 2 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-2
01:00 โรด้า เจซี 1 - 2 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0-1
01:00 เอสซี เทลสตาร์ 3 - 0 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

07:05 ออร์แลนโด ซิตี้ 0 - 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0-0
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1 - 2 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 โรเซนบอร์ก 3 - 2 สตาเบ็ค 1-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 วิตอเรีย เซตูบัล 0 - 0 โมไรเรนเซ่ 0-0
03:15 ริโอ อาฟ 5 - 1 อาเวส 2-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

11:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1 - 1 เอฟซี โตเกียว 0-1
16:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 5 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-2
17:00 จูบิโล อิวาตะ 0 - 2 เซเรโซ โอซาก้า 0-2
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2 - 2 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1-1
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0 - 0 โออิตะ ตรินิต้า 0-0
17:00 เวกัลตา เซนได 1 - 1 โชนัน เบลมาเร่ 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

21:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 3 - 4 โอเรโบร 0-3

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1 - 3 มาเธอร์เวลล์ 1-2
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 2 - 2 เซนต์ จอห์นสโตน 1-0
21:00 คิลมาร์น็อค 0 - 0 อเบอร์ดีน 0-0
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 1 - 4 ลิฟวิงสตัน 1-3

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30
เบซิคตัส เจเค
3 - 0
กัซเทป
23:15 อันคารากูคู 1 - 1 เคย์เซริสปอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

01:00
กรานาดา ซีเอฟ
0 - 1
เซบีย่า
03:00
เลบานเต้
2 - 1
บียาร์เรอัล
22:00
โอซาซูน่า
0 - 0
เออิบาร์

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

22:59 เลเมีย 1 - 1 พานาธิไนกอส 1-1

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

03:00 อัลบาเซเต้ 1 - 0 คิโรน่า 0-0
22:59 เรอัล โอเบียโด 1 - 1 ซีดี ลูโก้ 1-0
22:59 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1 - 1 อัลเมเรีย 1-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

22:59
ปาร์ม่า
0 - 1
ยูเวนตุส

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 - 0 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-0
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 3 - 0 วอลซอลล์ 1-0
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 - 2 โอลด์แฮม แอทเลติก 1-1
21:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 1 - 0 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-0
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 5 - 2 พอร์ทเวล 1-1
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2 - 2 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2-2
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-0
21:00 มอร์แคมบ์ 2 - 3 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-2
21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0 - 0 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-0
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 2 - 3 คราวเลย์ ทาวน์ 1-1
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 2 - 2 สวินดอน ทาวน์ 2-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00
แอสตัน วิลล่า
2 - 0
เอฟเวอร์ตัน
18:30
นอริช ซิตี้
2 - 3
เชลซี
21:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
1 - 2
คริสตัล พาเลซ
21:00
วัดฟอร์ด
1 - 3
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
21:00
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
1 - 2
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
0 - 2
เซาแธมป์ตัน
23:30
ลิเวอร์พูล
3 - 1
อาร์เซน่อล

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1 - 1 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1-0
21:00 สโต๊ค ซิตี้ 0 - 3 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2 - 1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-0
21:00 ฟูแล่ม 1 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-1
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ 1 - 3 บริสตอล ซิตี้ 1-1
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0 - 0 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-0
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0 - 2 เร้ดดิ้ง 0-0
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 3 - 1 วีแกน แอธเลติก 0-1
21:00 บาร์นสลีย์ 1 - 3 ลูตัน ทาวน์ 0-3
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1 - 0 เบรนท์ฟอร์ด 1-0
21:00 มิดเดิลสโบรห์ 1 - 1 มิลล์วอลล์ 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

18:30 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 2 - 1 ลินคอล์น ซิตี้ 1-0
21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0 - 5 อิปสวิช ทาวน์ 0-1
21:00 โคเวนทรี ซิตี้ 1 - 0 จิลลิ่งแฮม 1-0
21:00 โรชเดล 0 - 0 แบล็คพูล 0-0
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 4 - 3 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-2
21:00 ซันเดอร์แลนด์ 3 - 1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1-1
21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0 - 4 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-3
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 3 - 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-1
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2 - 0 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-0
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0 - 0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

02:00 ปิซ่า 0 - 0 เบเนเวนโต้ 0-0
22:59 ซาแลร์นิตาน่า 3 - 1 เปสคารา 1-0
22:59 โครโตเน่ 0 - 0 โคเซนซ่า 1914 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

01:40
ฟิออเรนติน่า ยู19
0 - 1
ซัสเซาโล่(เยาวชน)
01:45 Villafranco CF 2 - 0 ลาปาลมา 1-0
07:00 ซานตา โรซ่า เอฟซี 3 - 1 Guaya United 1-0
13:20 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 0 - 1 Wazito FC 0-0
15:30 Racing Murcia 3 - 2 Orihuela B 2-1
16:00 มอสโตเรส 1 - 0 CD Yuncos 1-0
17:00 ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี 0 - 1 อีโวยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
17:10 กอนโดมาร์(สำรอง) 0 - 1 FC Da Foz 0-1
20:00 Ferroviario Maputo 1 - 0 Incomati Xinavane 1-0
21:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) 0 - 0 ยูเครน (ยู 18) 0-0
21:00 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 3 - 0 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 2-0
22:00 Achaiki 3 - 0 Diagoras Vrachneikon 1-0
22:00 AE Kifisias 1 - 0 AS Ano Mera 1-0
22:00 Fostiras 1 - 1 อคราติตอส นีออน ลิโอซิยง 1-1
22:00 ไอโอนิกอส(N) 1 - 2 ดิโอโกรัส 0-1
22:00 ไอโรโดทอส 2 - 1 Poros 2-0
22:30 Makedonikos FC 2 - 1 Anagennisi Giannitson 1-1

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

18:00 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 2 - 1 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 1-0
18:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 4 - 2 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 3-1
18:30 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 2 - 3 เหมยโชวเคอเจีย 0-2
18:30 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 0 - 2 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 0-0
18:30 คิงดัว หวางยัง 3 - 1 ซีฉวน อันนาเพอน่า 3-1
18:30 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 1 - 4 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 1-1
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน 1 - 2 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

01:45 Aveley 1 - 2 Barking and East Ham 0-1
01:45 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 3 - 0 โคเวนทรี สฟิงซ์ 2-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ

01:00 Verlaine 1 - 1 Bambrugge 0-0
01:30 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 6 - 0 RFC Wetteren 2-0
21:00 เบียรส์ชอทวิลริค 6 - 1 SC Dikkelvenne 2-0
22:00 เดสเซล สปอร์ต 3 - 1 Excelsior Virton 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:00 มัคคาบี้ ไฮฟา 4 - 3 ฮาโปเอล รานาน่า 2-2
22:59 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 1 - 1 แอชดอด เอ็มเอส 0-1

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 โคลอส โคซาลิฟก้า 0 - 3 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-1
21:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0 - 3 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-0
23:30 ดินาโม เคียฟ 1 - 1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 เอ็นดี เบลตินซี 3 - 0 Koroska Dravograd 2-0
22:00 NK Brezice 0 - 1 เอฟซี โคเปอร์ 0-1
22:00 NK Fuzinar 0 - 2 รีดอมเลีย 0-1
22:00 Jadran Dekani 3 - 1 NK Rogaska 2-1
22:00 เอ็นเค นาฟต้า 2 - 1 ดราว่า 2-1
22:00 เอ็นดี กอริก้า 3 - 3 NK Roltek Dob 0-2

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:00 กราสฮ็อปเปอร์ 2 - 2 วินเตอร์ทูร์ 0-1
22:30 เอฟซี วิล 1900 2 - 0 เอสซี เครียนส์ 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

21:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 1 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:30 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1 - 2 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ซีเอส คราอิโอว่า 1 - 0 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0-0
19:30 เอฟซีคลินเซนิ 1 - 1 เซ็บซี่ 1-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:15 นาเอสเวด 3 - 0 เวนด์ซีเซล 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

00:10 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 2 - 1 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2-0
00:10 เอสวี รีด 1 - 2 กราเซอร์ เอเค 1-0
00:10 FC Superfund Pasching 8 - 5 ออสเตรีย ลัสเตนัว 2-2
00:10 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0 - 0 เอฟซี ไลเฟริ่ง 0-0
00:10 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 2 - 3 ลาฟนิทซ์ 1-0
00:10 เอสวี ฮอร์น 1 - 4 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-0
22:59 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 6 - 1 คัพเฟ่นเบิร์ก 3-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

00:00 โบลูสปอร์ 0 - 0 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 0-0
20:30 เคซิโอเรนกูคู 1 - 0 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:30 อาร์ดา(N) 0 - 0 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-0
22:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2 - 1 วิโตชา บิสตริต้า 1-1

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

00:00 เอฟเค เซนิก้า 1 - 3 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 บาลา ทาวน์ 3 - 1 เดอะ นิว เซนต์ส 0-1
01:45 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 3 - 1 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 2-1
01:45 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 3 - 1 อเบอรี่สวิธทาวน์ 2-0
01:45 Penybont FC 1 - 3 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 0-1
01:45 แกลร์นาร์ฟอน 0 - 0 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0-0
02:00 คาร์มาร์เธ็น 1 - 2 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

22:59 ดิออสกียอร์ วีทีเค 0 - 3 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-0
22:59 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 - 3 เดเบรเซน วีเอสซี 1-1
22:59 คาโปสวาร์ 0 - 4 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-2
22:59 วาร์ดา เซ 2 - 0 อูจเปสต์ 1-0
22:59 ปาคซิ เซ 0 - 2 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:00 ไพรบราม 4 - 0 เบามิต ยาโบลเนค 2-0
22:00 ฟาสตาฟ ซลิน 1 - 4 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:10 เวราครูซ 1 - 2 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 1-1
09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 2 - 0 พูมาส ยูนัม 1-0
09:00 ซานโตส ลากูน่า 2 - 1 มอนเทอร์เรย์ 2-0

ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 บรอมลีย์ 1 - 0 บอร์แฮม วู๊ด 1-0
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 2 - 2 บาร์โรว์ 1-2
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-0
21:00 อีสต์ไลก์ 1 - 1 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-1
21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 2 - 2 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-1
21:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 4 - 1 เอเอฟซี ฟิลด์ 2-1
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 2 - 1 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1 - 2 โดเวอร์ แอทเตลิก 1-1
21:00 วอคกิ้ง 2 - 0 โซลิฮัลล์ มอร์ 2-0
21:00 เร็กซ์แฮม 1 - 1 บาร์เน็ต 1-1
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0-0
23:20 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 2 - 0 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-0

ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

01:05 กรีน็อค มอร์ตัน 3 - 2 แพททริค ทริสเทล 0-2
21:00 อัลลัว แอทเลติค 0 - 1 อาร์บรอท 0-1
21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-0
21:00 ดันดี 0 - 0 อินเวอร์เนสส์ 0-0
21:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0 - 2 ดันดี ยูไนเต็ด 0-2

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไคลด์ 1 - 0 ฟัลเคิร์ก 1-0
21:00 ดัมบาร์ตัน 3 - 1 สแตรนแรร์ 1-1
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 4 - 1 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 2-0
21:00 ปีเตอร์เฮด 1 - 0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0-0
21:00 เรธโรเวอร์ส 3 - 0 มอนโทรส 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0 - 1 เบรซิน ซิตี้ 0-1
21:00 คาวเดนบีท 3 - 1 แอนนัน แอธเลติก 1-0
21:00 ควีนส์ ปาร์ค 0 - 0 เอลจิน ซิตี้ 0-0
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 1 - 3 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-0
21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1 - 2 โคฟ เรนเจอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

01:00 เอสแอล เบนฟิก้า บี 2 - 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-0
17:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1 - 2 จีดี ชาเวซ 1-1
22:00 เฟยเรนเซ่ 0 - 0 อคาเดมีโค วิสุ 0-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 โดซ่า คาโตโกเปีย 0 - 2 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ

21:00 Tylikratis Lefkada 3 - 1 AO Sellanon 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1 - 2 เกล็นโตรัน 0-0
21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 0 - 1 คลิฟตันวิลล์ 0-0
21:00 โคเลอไรน์ 0 - 0 อินสติตูเต้ เอฟซี 0-0
21:00 ครูซาเดอร์ 2 - 2 Larne FC 1-1
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 2 - 1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

22:59 อัคราเนส 2 - 1 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 1-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ FAI คัพ

01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1 - 0 คอร์ก ซิตี้ 1-0
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 2 - 2 ดันดาล์ค 0-1
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 0 - 0 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0-0
01:45 ยูซี ดับลิน 3 - 1 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 2-0
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 4 - 0 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0-0
22:59 Glengad United 0 - 2 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

01:00 Avenir Sportif Beziers 0 - 1 ปัว เอฟซี 0-0
01:00 บูโลญจน์ 2 - 1 อูแอส กงการ์กโน่ 1-0
01:00 โชเลท เอสโอ 1 - 0 เกรไตล์ 0-0
01:00 อฌักซิโอ้ GFCO 0 - 0 บาสเตีย ซีเอ 0-0
01:00 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 1 - 1 อาวรองเช่ 0-1
01:00 ลียง ดูเชรี่ 2 - 1 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 0-0
01:00 เกววีลย์ อูแอส 0 - 2 วิลเลฟรองเช 0-0
01:00 เรด สตาร์ 93 1 - 2 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1-1
01:00 ตูลน 2 - 2 บรูค พีรอนนาส 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

21:00 เอซี คาจานิ 3 - 1 เอซี โอลู 0-1
21:00 ยาโร 2 - 0 ไมปา 1-0
21:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 0 - 0 ทีพีเอส ตูร์คู 0-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:59 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1 - 2 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 2 - 4 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0-1
19:00 ลุนด์ บีเค 2 - 1 สค็อปดี้ เอไอเค 1-0
19:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2 - 2 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1-0
20:00 เกเฟล ไอเอฟ 1 - 2 ยูเมีย เอฟซี 0-1
21:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 3 - 1 โบเดน บีเค 1-1
21:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1 - 2 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 0-1
21:00 แอตวิดาเบิร์ก 1 - 1 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-1
21:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1 - 0 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

19:30 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2 - 1 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 ดินาโม มินส์ค 3 - 0 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-0
20:00 เอฟเค วิเท็บส์ค 0 - 0 เนเมน กร็อดโน่ 0-0

ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:00 เอล อาห์ลี 9 - 0 Atlabara 4-0
20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 1 - 0 Green Mamba 1-0
20:00 เอฟซี แพลทินัม 3 - 2 Big Bullets FC 2-1
20:30 Township Rollers 0 - 1 ยัง แอฟริกันส์ 0-1
22:59 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 2 - 0 Kmka 1-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:00 เอฟบีซี เมลการ์ 2 - 1 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 1-0

ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

00:30 Al Ahly Shendi 1 - 1 บานดาริ 0-1
19:25 Masters Security 0 - 0 โพรลีนเอฟซี 0-0
20:00 มาลินด้า 1 - 0 Mogadishu City 0-0
20:00 Young Buffaloes 1 - 1 Buildcon FC 0-1
21:30 AscotonTchad 0 - 2 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 0-1
22:00 Rukinzo FC 0 - 0 Triangle FC 0-0
22:00 Ashanti Gold 3 - 0 Akonangui 3-0
22:00 Esae FC 2 - 0 Snim 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

22:45 ซาฮิน บูเชอร์ 0 - 3 เซปาฮัน 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 2 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-2
16:00 โยโกฮามา เอฟซี 5 - 1 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 3-1
16:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 3 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0
17:00 เกียวโต แซงก้า 1 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2 - 0 โทชิกิ เอสซี 2-0
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 0 - 4 วี-วาเรน นากาซากิ 0-2
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 6 - 1 เอฟซี เรียวเคียว 0-1
17:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 2 - 3 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

00:00 เบอโน่ 1 - 0 วิทโควิซ 1-0
15:15 ปาร์ดูบีตเซ 4 - 0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 2-0
15:15 สลาโว วีเซลัด 1 - 3 ดูก้า ปรากซ์ 0-2
22:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2 - 2 ทริเน็ค 0-1

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:50 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 3 - 1 อัล ราเอ็ด 1-1
22:50 อัล ฟาร์ท 1 - 2 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 0-1
23:05 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0 - 0 อัล-ไฟฮา 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 อัลทริงแคม 1 - 1 ดาร์ลิงตัน 0-0
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0 - 0 บลายท์ สปราตันส์ 0-0
21:00 เกทส์เฮด 0 - 3 ฟาสเลย์ เซลติก 0-0
21:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 3 - 0 บอสตัน ยูไนเต็ด 2-0
21:00 กุยเซลีย์ 2 - 4 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1-2
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 1 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-1
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0 - 1 เชสเตอร์ เอฟซี 0-1
21:00 เลมิงตัน 3 - 1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 2-0
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0 - 1 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1 - 4 ยอร์ค ซิตี้ 1-3
21:45 คิงส์ ลินน์ 4 - 1 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 3 - 2 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 2-2
21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1 - 0 เวย์เม้าท์ 1-0
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0 - 1 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 2 - 1 เบรนทรี ทาวน์ 1-1
21:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0 - 1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-0
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0 - 3 ดัลลิช แฮมเลต 0-2
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1 - 2 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-1
21:00 สลอค ทาวน์ 3 - 2 บาธ ซิตี้ 1-2
21:00 Tonbridge Angels 1 - 3 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-3
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 3 - 1 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 แบล็ค ลีโอพาร์ด 1 - 1 ไฮแลนด์ส พาร์ค 0-1
20:00 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 2 - 1 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1-0
22:59 ไกเซอร์ ชีฟ 1 - 1 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:00 เคเอส กูเกซี 1 - 0 ปาร์ติซานี ทิราน่า 1-0
21:00 วัลลัซเนีย 1 - 0 เคเอฟ ลาซี 1-0

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:30 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 1 - 2 AS Slimane 1-1
22:30 คลับ แอฟริเคน 3 - 0 สตาดิ ตูนิเซียน 1-0
22:30 ยูเอส ทาทูอิน 0 - 1 เอสเปรานซ์ เอสที 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด 2 - 1 ทรูโร ซิตี้ 0-1
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1 - 0 Merthyr Town 1-0
21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ 1 - 0 เฮนดอน 0-0
21:00 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 0 - 1 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 0-0
21:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 2 - 2 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0-1
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 6 - 1 บีคอนส์ฟิลด์ 5-1
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 1 - 1 พูล ทาวน์ 1-1
21:00 วิมบอร์น ทาวน์ 0 - 3 ทอนตัน ทาวน์ 0-2

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

20:00 เฟรเซอร์เบิร์ก 6 - 3 ฟอร์ท วิลเลียม 3-2
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 5 - 1 Clachnacuddin 1-0
21:00 ฟอร์เรส 7 - 1 Strathspey Thistle 3-0
21:00 ฮันท์ลี 1 - 3 รอทส์ 1-2
21:00 คีธ 2 - 1 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี 0 - 2 อินเวอร์รูเรีย 0-0
21:00 เนิร์น เคาน์ตี้ 1 - 0 โบรร่า เรนเจอร์ส 1-0
21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 1 - 2 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่

00:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0 - 2 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-1
15:30 สโลวาน บราติสลาวา 2 0 - 2 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0-1
21:30 FK Kosice 1 - 0 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 0-0
21:30 FK Puchov 1 - 1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 รัดนิก บิเยลจิน่า 3 - 0 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 1-0
22:00 เอ็นเค เซลิก 0 - 0 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0-0
22:59 เอฟเค ซาราเยโว 2 - 1 เอฟเค เวเลซ 0-1

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

20:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 - 1 เลวาเดีย ทัลลินน์ 2-1
22:30 ทรานส์ นาร์ว่า 0 - 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1 - 1 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

05:15 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0 - 0 บราซิล เด เปโลตัส 0-0
07:30 คุยอาบา 2 - 0 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1-0
21:00 ปารานา พีอาร์ 0 - 0 คริคูม่า 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

01:00 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 4 - 1 ฟจอลเนอร์ 3-0
02:15 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 3 - 1 เฟรม เรย์จาวิค 1-0
03:00 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 1 - 3 เคฟลาวิค 0-3
22:59 ธอร์ อคูเรย์รี่ 1 - 1 เลคเนียร์ เรกยะวิก 1-0
22:59 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 2 - 1 แมกนิ 0-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 เอฟซี มิลซามี่ 1 - 1 ซิมบรู ชิซินู 0-0
22:00 FC Sfintul Gheorghe 2 - 1 เชอร์ริฟ ติราสโพล 2-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 อารากัว เอฟซี 1 - 1 โมนาคัส เอสซี 0-1
22:00 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 3 - 0 ซูเลีย เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

22:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 2 - 0 ราบ็อตนิคกี้ 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

00:00 Kallered SK 7 - 1 เลอคิลส์ ไอเอฟ 3-1
00:00 เอฟบีเค บอลข่าน 4 - 2 มัลโม่ ซิตี้ เอฟซี 0-2
00:00 ไอเอฟเค คูมลา รอ Yxhults IK
00:30 อดอฟเบิร์ก ไอเค รอ Grythyttans IF
16:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 3 - 1 ไอเค คอนกาฮัลลา 1-0
17:00 Angered BK 4 - 3 Landvetter IS 1-2
18:00 เกริดสเก้น บีเค รอ Odsmals IK
18:00 ลินโด รอ วิมเมอร์บี้
18:00 ลิมฮามน์ บุนเคโฟล รอ เอฟซี เทรลเลเบิร์ก
18:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค รอ Enhorna IF
18:00 นีโบร ไอเอฟ รอ ซอลเวสเบิร์ก
19:00 ไอเอฟเค ฟอลคอปิ้ง เอฟเอฟ รอ อาลิงซัส ไอเอฟ
19:00 เมลเลรุดส์ รอ ฟรามเมสตาดซ์ ไอเค
19:00 Ostavall IF รอ Iggesunds IK
19:00 Stöde IF รอ ไอเอฟ อัลการ์น่า
19:00 Sund IF รอ โฟรโซไอเอฟ
19:00 Eneby BK 3 - 4 IK Tord 2-1
19:00 Hogsby IK รอ เดลต้า
19:00 เท็นฮุลท์ส ไอเอฟ รอ Torstorps IF
19:00 เฮสทราโฟร์ส ไอเอฟ รอ Dalen/Krokslatt
19:00 ฮิซิงสแบคก้า เอฟซี รอ ไอเค เวอร์โก้
19:00 ไอเอฟเค โฮล์มซุนด์ รอ Harads IF
19:00 ไอเอฟเค อุปซอลา รอ วาร์ทานส์
19:00 มารซ์ต้า ไอเค รอ บีเควี นอร์ทาเลีย
19:00 วาสเทราส ไอเค รอ วัลเลนตูน่า
19:00 บีเค แฟล็กก์ รอ คูลลาดอลส์
19:00 ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ รอ โทเมลิลล่า ไอเอฟ
19:00 Kvarnby IK รอ โซดรา แซนบี้ ไอเอฟ
19:00 Sandvikens AIK FK รอ Rengsjo SK
19:00 Torsakers IF รอ เฮบี้ เอไอเอฟ
19:00 อังบี้ ไอเอฟ รอ เอฟโอซี ฟาร์สต้า
19:00 แฮนวิเคนส์ เอสเค รอ เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค
19:00 ฮาร์ก บีเค รอ Tullinge TP FK
19:00 วอร์มโด ไอเอฟ รอ Vasterhaninge IF
19:00 IFK Grimslov รอ FK Karlshamn United
19:00 Saxemara IF รอ Horvikens IF
19:00 Anderstorps IF รอ Raa IF
19:00 Gnosjo IF รอ Hoganas BK
19:00 โฮกาเบิร์กบีเค รอ Markaryds IF
19:00 สเกน ไอเอฟ รอ ลาฮูล์มเอฟเค
19:00 เอฟบีเค คาร์ลสตาด รอ BK Nora
20:00 Mjolby AI FF รอ สเมดบี้ เอไอเอส
20:00 Storfors AIK รอ Ohtana/Aapua FF
20:00 Fanna BK รอ บรอทบี้
20:00 จีไอเอฟ ไนค์ รอ ไอเอฟ ลอดดี้ (ยู 19)
20:00 ฟอร์ซซ่า บีเค รอ อเวสตา เอไอเค
20:00 Vaxjo Norra IF รอ IFK Karlshamn
20:00 IFK Fjaras รอ Älmhults IF
20:00 IFK Olme รอ Saffle FF
20:00 IFK Sunne รอ IK Arvika Fotboll
20:00 คังซอร์ บีเค รอ Hertzöga BK
20:00 โฮลเมลูทด์ ไอเอฟ รอ Tidaholms GoIF
20:00 ไอเคสเล็ปเนอร์ รอ Skarblacka IF
21:00 Harnosands FF รอ โซเดอร์เฮล์ม เอฟเอฟ

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

06:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 0 - 1 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0-0
23:30 โคเบรซอล 1 - 0 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

05:05 แอดเตริโค ราแฟล่า 1 - 2 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-1
23:05 เทมเปอร์ลีย์ 1 - 1 นูเอว่า ชิคาโก้ 0-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ

20:00 ปุเลา ปีนัง 1 - 1 เปรัค 0-0
20:00 พีบี ปาหัง 1 - 0 ซาบาห์ 0-0
20:00 มะละกา 1 - 3 เฟลด้า ยูไนเต็ด 1-1

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga

21:00 Rakytovce 1 - 0 Novohrad Lucenec 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:30 ปารีสเอฟซี (ญ) 3 - 1 ดีฌง(ญ) 3-0
19:30 บอร์กโดซ์ (ญ) 4 - 1 เฟลอรี่ 91 (ญ) 1-0
19:30 แก็งก็อง (ญ) 2 - 0 เอฟซี แฟลช (ญ) 1-0
19:30 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 2 - 0 Reims (w) 1-0
20:30 โอลิมปิก ลียง (ญ) 6 - 0 มาร์แซย์ (ญ) 3-0

ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

00:15 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 3 - 0 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 1-0
18:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 4 - 0 โคโลญจน์ (ญ) 3-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

19:00 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 1 - 1 ลิงโคปิ้ง (ญ) 1-0
20:00 คุงส์บัคก้า ดีเอฟเอฟ (ญ) 0 - 4 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

06:05 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 1 - 0 Loudoun United 1-0
09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 2 - 1 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 1 - 2 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 0-1
12:00 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 3 ซีเนียร์ เอ็นทีซี (ญ) 0-0
12:15 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 2 - 0 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 1-0
12:35 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 2 - 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
16:30 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 2 - 0 อาลาเมน (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก

15:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0 - 0 กิมแฮ ซิตี้ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 JAI Fodbold (w) 2 - 5 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 1-2
18:00 อัลบอร์ก (ญ) 5 - 1 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 2-0
18:00 Frederiksberg Boldklub (w) 2 - 5 นาสบี้ บีเค (ญ) 1-2

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

20:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 3 - 2 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1-0
20:00 โทบอล คอสตาเนย์ 2 - 0 เอฟเค อะตีราอู 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

20:00 เอฟซี ลอริ 1 - 0 FC Noah 1-0
22:30 บานานต์ส 1 - 1 แกนด์ซาซาร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

18:00 คลีบ (ญ) 3 - 0 โคลบอทน์ (ญ) 0-0
19:00 อโวลเนส (ญ) 1 - 0 โรอาร์ (ญ) 0-0
19:00 ทรอนเฮมส์ (ญ) 3 - 0 แฟรท (ญ) 2-0
20:00 สตาเบ็ค (ญ) 0 - 2 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 Jyvaskylan Pallokerho (w) 2 - 2 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 0-1
18:00 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 1 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 1-1
18:00 ไอเค มาย์เรน (ญ) 6 - 3 โอเอ็นเอส(ญ) 2-2
18:00 วาย อิลเวส(ญ) 0 - 1 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
18:00 เคยูพีเอส (ญ) 1 - 0 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

14:30 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 1 - 2 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน 1-0
16:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1 - 0 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 0-0
18:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 4 - 1 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 1-1
18:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 2 - 1 เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) 0-1
22:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 0 - 0 รูบิน คาซาน (สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

19:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 1 - 1 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 0-0
20:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 7 - 0 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 4-0

ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 3 - 4 เพิร์ธ เอสซี 1-1
14:00 อีซียู โยนดาลูบ 2 - 2 บัลแคทต้า เอฟซี 2-1
14:00 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 1 - 2 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1-2
14:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 1 - 3 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 0-1
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 0 - 1 อาร์มาเดล เอสซี 0-0
14:00 สตีรลิง ไลออนส์ 0 - 0 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 SMS Lodz Youth 1 - 3 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 0-2
17:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 7 - 0 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 2-0
18:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 4 - 0 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 0-0
19:00 โคโรน่า (เยาวชน) 2 - 3 Escola Varsovia Warszawa Youth 0-0

ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

23:30 CS Petange 4 - 1 Rodange 91 1-0

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

01:30 บีร์คีร์คารา เอฟซี 0 - 1 โฟลเรียน่า เอฟซี 0-1
01:45 วัลเล็ตตา เอฟซี 2 - 3 ซานตา ลูเซีย 1-3
23:30 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 0 - 4 มอลตาเอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:00 เอฟเค การ์เบจ 1 - 2 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-1
22:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 2 - 0 เอฟเครูดาร์ 1-0
23:30 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1 - 2 Mladost Ljeskopolje 0-1

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 ชิคฮูร่า 3 - 2 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1-1
22:59 ดีลา กอริ 2 - 2 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1-2

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 Corinthian Casuals 2 - 3 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1-2
21:00 เฮอรินจี โบโรห์ 5 - 1 Brightlingsea Regent 2-0
21:00 AFC Hornchurch 3 - 0 คิงสโตเนียน 2-0
21:00 เลเธอร์เฮด 1 - 2 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1-0
21:00 Margate 2 - 0 เลเวส 1-0
21:00 เมอร์สทัมเอฟซี 2 - 1 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 0-1
21:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 1 - 4 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

00:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 1 - 4 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 1-2
00:30 ซโวลเล่ (ญ) 2 - 4 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 0-1
00:30 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 4 - 0 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

18:00 SG-Tertre-Hautrage Women 2 - 3 KSKV Zwevezele Women's 0-0
19:00 KVK ไทอ์เนน(ญ) 1 - 1 KV Mechelen Women 0-0
19:30 Massenhoven VC Women 0 - 5 Famkes Merkem Woman 0-0
20:00 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 4 - 1 Kontich FC Woman 0-0
20:00 Ladies Genk B Women's 2 - 3 Moldavo Women 0-0
20:00 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 1 - 4 เอนด์ราต อาลาส (ญ) 0-0
20:30 เกนท์ บี (ญ) 5 - 0 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:15 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 1 - 0 โอลเมโด้รีโอบัมบา 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

22:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0 - 3 ซาบาลี 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

13:00 South Coast Wolves 1 - 2 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

14:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 3 - 1 โซล ยูไนเต็ด 1-1
14:00 กวางจูกวางซานเอฟซี 0 - 1 Ulsan Citizens 0-1
14:00 Yeoju Sejong 1 - 2 ยังจู ซิตี้เซน 1-0
15:00 โกยาง เอฟซี 1 - 0 Jungnang Chorus Mustang FC 0-0
15:00 Chungju Citizen 1 - 2 เกียงจู ซิติเซ่น FC 1-1
15:00 กิมโป เอฟซี 2 - 1 Paju Citizen FC 1-0
15:00 โปชอน เอฟซี 0 - 1 ฮวาซอง เอฟซี 0-0
15:00 Pyeongtaek Citizen 1 - 2 อิชอน ซิติเซน 0-0
15:00 ยังพย็อง 5 - 2 ชิฮุงชิ ซิตี้ 3-0
17:00 ชองจู จิคจิ 4 - 1 Chuncheon Citizen 1-0

ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

15:00 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 4 - 0 Guangdong Meizhou Huijun (w) 3-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ

18:00 เอสซี รี ยูไนเต็ด 5 - 2 The grinding force test of general Matt 1-1

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:30 เจียงซู ยันเฉิง 1 - 1 ชิงเต่า จงเนิ่ง 1-0
14:30 ยันเบียน ปักกัว เอฟซี 0 - 0 เหอเบ่ย จิงยิง 0-0
14:30 Qingdao Red Lions 0 - 1 ไท่โจวหยวนต้า 0-1
14:30 Dalian Chanjoy 2 - 2 หยินช่วน เห่อแลนแชน 0-0
15:00 ShanXi xingdu 1 - 2 ปักกิ่ง ลี่ กง 1-1
15:00 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 0 - 1 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี 0-0
15:00 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี 0 - 9 ไซโบ้ ซันเดย์ 0-5
15:00 ยูนนาน กุนลู 1 - 0 เซินเจิ้น เผิงเจิง 0-0
15:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 3 - 1 ลาซา เช็งโถว 1-0
18:00 Nanjing sand leaves 1 - 3 เจียงซี เหลียนเชง 0-0
18:00 Zhejiang Yiwu 1 - 4 เสฉวน 0-2
18:30 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 3 - 0 ฮูวนาน บิลโลวส์ 0-0
18:30 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 0 - 1 Kunshan FC 0-0
18:30 เฉิงตู ซินเฉิง 4 - 0 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

00:00 อิงโกลสตัดท์ 2 - 2 ฮันซ่า รอสต๊อค 1-0
19:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 2 - 2 ชามนิตเซอร์ 0-0
19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 5 - 2 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 2-2
19:00 SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0 - 3 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-2
19:00 มักเดเบิร์ก 5 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 4-0
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 3 - 0 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0-0
19:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 1 - 1 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-0

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1 - 1 สุโขทัย เอฟซี 0-1
18:00 ตราด เอฟซี 0 - 0 ปตท.เอฟซี ระยอง 0-0
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 - 0 การท่าเรือ เอฟซี 0-0
20:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 2 - 0 สมุทรปราการ ซิตี้ 1-0

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 โอดรา เปอร์โคเวีย 1 - 3 ฟรีเดค-มิสตัค 1-1
15:15 บีเนโซว 0 - 0 สปาร์ตาปราก 2 0-0
15:15 โลโค ทาวิน 4 - 0 SK Rakovnik 1-0
21:30 Dolni Benesov 1 - 1 บลานส์โค 1-0
21:30 ฮลูชิน 1 - 0 สโลวัคโก้ 2 1-0
21:30 Slovan Rosice 1 - 1 เอสซี ซนอย์โม 1-0
22:00 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 2 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 1-0
22:00 สโลวาน เวลวารี่ 1 - 1 ยาบโลเนช 2 0-1
22:00 จิสครา โดแมซลิซ 4 - 3 สลาเวีย ปราก 2 3-2

ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 3 - 2 แอชตัน ยูไนเต็ด 0-1
21:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 4 - 1 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 2-1
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี 3 - 4 ไวท์บี้ ทาว์น 2-2
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0 - 0 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0-0
21:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 0 - 1 ไฮด์ เอฟซี 0-0
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0 - 1 มัตล็อค ทาวน์ 0-0
21:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก รอ นานท์วิช ทาวน์
21:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0 - 1 สการ์โบโรห์ 0-1
21:00 วิตตัน อัลเบียน รอ แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ) 0 - 2 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 0-2
18:00 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 1 - 6 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 0-2
18:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 1 - 3 Nordsjaelland (w) 0-0

ผลบอลวันที่ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

00:30 อัล ไอน์ 2 - 2 อัล อาห์ลี ดูไบ 1-0

ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 5 - 0 Ballyclare Comrades 1-0
21:00 Knockbreda Parish 0 - 1 อาดส์ เอฟซี 0-0
21:00 Loughgall FC 0 - 0 ดันเดลา เอฟซี 0-0
21:00 นิวรี่ ซิตี้ 1 - 2 Police Service of Northern Ireland FC 0-1
21:00 พอร์ทาดาวน์ 2 - 0 Harland & Wolff Welders 1-0
21:00 มหาวิทยาลัยควีนส์ 2 - 1 Dergview FC 2-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

17:00 ไฮฟอง เอฟซี 2 - 1 เดอะ คอง 1-0
18:00 ทัน กวางนินห์ 0 - 1 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 0-0
19:00 ไซ่ ง่อน เอฟซี 2 - 0 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 อคาเซีย ริดจ์ 1 - 3 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1-1
15:00 อัลบานี ครีก 2 - 2 ทูวอง 0-2
15:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 0 เดอะ แกป บีพีแอล 0-0
15:00 คาบูลเตอร์ เอฟซี 6 - 0 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 4-0
15:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 0 - 1 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

13:00 โซนี่ เซนได 4 - 1 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 2-0
16:00 ฮอนด้า เอฟซี 5 - 1 นารา คลับ 0-1

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

15:30 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 1 - 4 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 1-1
16:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 1 - 0 สโลวัคโก้ (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(U19) 1 - 4 บรอนด์บี้ (ยู 19) 0-2
17:30 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 4 - 0 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 2-0
18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 2 - 1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 1-0
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 1 - 2 เวเจิล (ยู 19) 0-2
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 3 - 2 เอสเบิร์ก (ยู 19) 2-0
18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 6 - 0 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 2-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

01:00 เอฟเค ฮานิงเก้ (ยู 19) 4 - 2 Huddinge IF U19 2-0
18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า (ยู 19) 1 - 3 Akropolis IF U19 0-1
18:00 Sundbybergs IK U19 3 - 2 FC Gute U19 0-1
19:00 เฮลซิงบอร์ก ยู19 รอ โกเตบอร์ก ยู19
22:30 นอร์โคปิงก์ ยู19 รอ ออสเตอร์ส ยู19
22:59 ซอลเลนทูน่า เอฟเค(ยู 19) 2 - 0 Bele Barkarby FF U19 1-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

06:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 2 - 2 ยูเออีเอ็ม โปตรอส 1-1
07:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0 - 1 เซเลยา เอฟซี 0-0
08:10 คอร์เรคามินอส ยูเอที 2 - 2 Loros Universidad 1-1

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

02:00 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 0 - 0 เอเอสเอ็ม ออราน 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:00 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 1 - 1 โอโบโลน เคียฟ 0-0
22:59 โวลิน ลุตส์ค 3 - 2 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 3-1

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

16:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 2 - 1 Vasas Budapest U19 1-0
16:15 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 4 - 2 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 1-0
18:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 1 - 2 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 Hegelmann Litauen 0 - 3 วิลเนียอุส ไวทิส 0-1
20:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 0 - 3 บันก้า การ์ซได 0-2

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 ทีเอส สปอร์ติง 0 - 1 ริชาร์ดส์ เบย์ 0-1
20:00 ฟรี สเตท สตาร์ 1 - 0 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 ทริสแทน ซัวเรส 1 - 0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

19:00 คาร์ปาตี้ (ยู 21) 3 - 2 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 1-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

15:00 AS Ain Mlila U21 0 - 2 เจเอส ซาอัวรา ยู 21 0-0
15:00 เอเอสโครุบ(ยู21) 0 - 0 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 0-0
15:00 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 1 - 2 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 0-1
15:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 2 - 1 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 1-1
15:00 อีเอสเซติฟ(ยู21) 3 - 3 เอ็มซี โอราน (ยู21) 1-2
15:00 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส ยู 21 1 - 0 บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์ ยู21 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

01:45 Bezana 1 - 2 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 0-2
18:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1 - 1 เรอัล มูร์เซีย 2 1-1
18:30 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 0 - 0 Muleno CF 0-0
19:00 Lorca FC 1 - 0 EG El Palmar 1-0
21:00 Comillas 1 - 1 ยูดี โลโกรนเยส บี 0-0
22:00 Panaderia Pulido รอ Comillas
22:00 CD Huarte 1 - 3 CD Corellano 0-0
22:00 Atletico Albericia 4 - 2 ยูดี ซามาโน 3-1
22:00 UC Cartes 1 - 2 ซีดี คายอน 0-0
22:00 ปาเซ เคอี 1 - 1 ซานทูซู เอฟซี 0-0
22:30 CD Vera Puerto De La Cruz 2 - 0 Villa Santa Brigida 0-0
22:30 Union Viera 0 - 1 เตเนริเฟ่ 2 0-1
22:30 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 0 - 1 Salmantino II 0-0
22:59 Urduliz FT 0 - 0 JD Somorrostro 0-0
22:59 CF Alondras 1 - 4 กอมโปสเตลา 0-0
22:59 Atletico Union Guimar 1 - 1 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1-0
22:59 เอดี ซานฮวน 0 - 0 Murchante 0-0
22:59 เบติ โคซโค เคอี 2 - 1 ซีดีเบติ โอนัค 0-0
22:59 UDC Txantrea KKE 3 - 0 UCD Burlades 0-0
22:59 ลาส พัลมาส ซี 0 - 1 ยูดี แอลบาร์ร่า 0-0
22:59 UD Gijon Industrial 1 - 2 CD Llanes 1-1
22:59 เลกาเนส บี 0 - 0 ED Moratalaz 0-0
22:59 CD Tropezon 0 - 2 SD Textil Escudo 0-0
22:59 ซีดี บาสโคเนีย 3 - 2 Sodupe UC 0-0
22:59 เลกาเนส บี 0 - 0 Moratalaz 0-0
23:15 นูมานเซีย 2 1 - 1 บูร์โกส เปอเมซาส 0-1
23:30 Lourdes 4 - 1 ซีดี อาร์ดรอย 0-0
23:30 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 1 - 0 Valle de Egues 0-0
23:30 Racing Villalbes 0 - 0 CD As Pontes 0-0
23:30 UD ซัลตา มัลตาร์ 2 - 0 CA Bembibre 0-0
23:30 Atletico Ibanes 1 - 0 CD Azuqueca 0-0
23:30 SD Balmaseda FC 2 - 1 CD Ariznabarra 0-0
23:30 เอสซีดี ดูรานโก้ 3 - 0 โทโลซา 0-0

ผลบอลวันที่ ISR U19

13:30 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ยู19 1 - 1 เบเน ซัคนิน ยู19 1-1
20:00 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 0 - 2 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 0-2
20:30 ฮาโปเอล เชโมน่า ยู19 3 - 1 เบอิตาร์ ทูบรุค ยู19 1-0
20:30 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 2 - 0 ฮาโปเอล โรอิ ยู19 0-0
20:30 มัคคาบี เนทานย่า ยู19 0 - 0 ฮาโปเอล รามัตกาน ยู19 0-0
21:00 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น ยู19 2 - 0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า ยู19 1-0
21:00 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์ ยู19 2 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ครุซ อาซุล ยู20 3 - 1 พูเอบลา ยู20 1-0
21:00 เกเรตาโร่ (ยู20) 1 - 0 ลีออน ยู 20 0-0
22:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ยู20 3 - 1 คลับ อเมริกา (ยู 20) 2-0
22:59 ปาชูก้า ยู20 0 - 0 แอตลาส ยู20 0-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

21:30 เอฟซี ซิงเกเรย์ 0 - 2 โดรเชีย 0-0
21:30 โกลเดนี 0 - 4 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 0-2
21:30 เอฟซี คาฮูล-2005 2 - 2 FC Tighina 0-1
21:30 เรอัล ซัคเซส 0 - 2 Dacia-Buiucani 0-0

ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 1 - 0 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 0-0
12:35 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 0 - 4 เมโทรสตาร์ เอสซี 0-1
15:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 0 - 0 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

19:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) 1 - 6 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 0-4
20:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 3 - 2 อัลบอร์ก(ยู 17) 2-2
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 4 - 1 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 2-1
20:15 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 5 - 2 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) 1-2
20:15 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 0 - 0 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) 0-0
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 0 - 0 เวเจิล(ยู 17) 0-0

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 1 - 3 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 0-1
16:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 0 - 2 เทรนซีน (ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

20:30 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 3 - 1 Volna Pinsk 3-0
21:00 Kommunalnik Slonim 1 - 2 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 1-0
21:00 Khimik Svetlogorsk 1 - 0 เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ 0-0
21:00 เอฟซี บาราโนวีชี 2 - 5 กรานิต 1-2
21:00 สมอร์กอน เอฟซี 0 - 0 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0-0
21:00 เอฟเค ออร์ชา 1 - 2 FC Rukh Brest 0-1

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 0 - 1 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 0-0
18:00 กรมศุลกากร เอฟซี 2 - 2 หนองบัวลําภู 1-1
19:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 3 - 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-0
19:00 ระยอง เอฟซี 2 - 1 อยุธยา เอฟซี 0-1
20:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 1 - 0 JL Angmai Lian Zhi 0-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

01:00 Kolubara 3 - 1 โบแร็ค คาแค็ก 2-0
22:00 ราดนิคกี้ 1923 3 - 0 Semendrija 1924 1-0
22:00 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 1 - 0 ไดนาโม วีรันเจ 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 2 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-1
14:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 6 - 1 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 5-1
15:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 8 - 1 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 3-0
16:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0 - 11 บริสแบน สไตรเกอร์ส 0-5
16:00 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1 - 3 บริสแบน ซิตี้ 1-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 นิว โปรเจค 1 - 5 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 1-0
20:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 4 - 2 เอฟเค ออดา ริกา 1-0
20:00 Balvu Vilki 2 - 4 เอฟเค ดินาโม ริก้า 2-2
21:00 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส 0 - 3 ตูกุมส์-2000 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:00 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 0-0
12:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 0 - 1 มอดบูรี่ เจ็ท 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 บรันสวิก ซิตี้ 0 - 0 Ballarat Red Devils 0-0
12:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 1 - 1 มอร์แลนด์ เซบราส 1-1
12:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 3 - 1 นอร์ธโคท์ซิตี้ 1-1
12:00 แลงวาร์ริน 1 - 1 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1-1
12:05 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 1 - 1 มอร์แลนด์ ซิตี้ 0-0
14:30 จีลอง เอสซี 0 - 0 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 0-0
15:00 เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน)(N) 4 - 6 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 3-0

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 อัสตานาบี 1 - 1 FK Bolat Temirtau 0-0
18:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0 - 0 เซทตีซู 2 0-0
18:00 ไครัต อคาเดมี่ 0 - 3 มาคฮ์ทาเรล 0-2
18:00 ไบโคนูร์ 1 - 2 เอฟเค คัสไป 1-1
18:30 อคาเดมี่ ออนทูสติก 1 - 1 อัลไต เอฟเค 0-1
19:00 เอฟซี อักเตอเบ-ซีฮัส 1 - 3 คีแรนไชม์เคนท์ 1-3
21:00 อักฮซายิก โอรอล 1 - 0 อีกิบาสตัซ 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

18:00 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 0 - 6 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 0-5
18:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 5 - 0 ทาร์ทู เอสเค 10 พรีเมี่ยม (ญ) 3-0
22:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 1 - 4 วาปรุส แปร์นู(ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19

19:00 เบอร์ซาสปอร์ ยู19 2 - 1 อัลตินอร์ดู (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19

18:00 Ns Mura U19 5 - 2 เอ็นดี กอริก้า(ยู 19) 2-1

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น

20:00 ซามเตรเดีย 3 - 0 สปาร์ตากี้ 2-0
22:00 Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi 6 - 2 กูเลีย ลานว์คูติ 4-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 เปอร์เซบายา สุราบายา 1 - 1 เปรซียา จาการ์ตา 0-0
18:00 มาดูร่า ยูไนเต็ด 3 - 0 พีเอสไอเอส เซมารัง 0-0
18:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1 - 0 เซเมน ปาดัง 1-0
20:30 บาหลี ยูไนเต็ด 2 - 1 อเรม่า มาลัง 1-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลแอฟริกาทั้งหมด

23:30 เซเนกัล (ยู 20)(N) 2 - 0 บุรุนดี (ยู 20) 0-0
23:30 มาลี (ยู 20)(N) 4 - 2 กานา (ยู 20) 2-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 1 - 2 Pohja-Tallinna JK Volta 0-2

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 1 - 3 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 0-1
17:00 ทีเอส ไมเทค ซาเวียซ (ญ) 2 - 4 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ) 1-0
17:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 0 - 3 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 0-3
17:00 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 2 - 0 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 0-0
20:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 7 - 0 Biedrzychowice Women 2-0
20:00 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 11 - 0 KKP Bydgoszcz Women 3-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

16:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 2 - 0 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 1-0
18:30 สโลวัคโก้ (ญ) 3 - 0 ดูก้าปรากซ์(ญ) 2-0
20:30 Pardubice Women 0 - 1 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 0-1
21:00 สปาร์ตา ปราก (ญ) 1 - 2 สลาเวีย ปราก (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

16:00 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 0 - 0 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 0-0
20:30 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 4 - 1 เปอร์ซิบาท บาตาง 1-0

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

22:00 เอฟเค โอโซโกโว 1 - 3 PTGL 0-1
22:00 โปเบด้า 2 - 1 คาเมนิคา-ซาซ่า 1-0
22:00 เอฟเค โคซุส 1 - 1 FK Tikves Kavadarci 1-1
22:00 FC Plackovica 2 - 4 เบรกัลนิก้า สติป 2-2
22:00 Belasica Strumica 3 - 0 Pehchevo 2-0
22:00 เอฟเค โอครีด 2004 1 - 2 วลาซริมิ คิซีโว 1-1
22:00 เปลิสเตอร์ 2 - 0 Vardar Forino 0-0
22:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 3 - 4 เอฟเค ดริต้า 1-2
22:00 FK Kadino 1 - 2 FK Labunishta 1-1
22:00 Korab Debar 2 - 2 เอฟเค สโกเปีย 2-1

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

16:00 Huda Hue 2 - 1 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 1-0
17:00 ด่องตัมลองอัน 1 - 1 แอง แยง 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

19:00 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 0 - 2 Neulengbach Woman 0-0
19:30 Sturm Graz/Stattegg Women 0 - 0 USC Landhaus Women 0-0
20:00 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 8 - 0 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 3-0
20:00 SKV Altenmarkt Women 1 - 0 SV Horn (w) 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

01:00 อัคราเนส(ญ) 0 - 4 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 0-1
01:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 3 - 5 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 1-5
02:15 Afturelding/Fram (w) 1 - 1 Augnablik Women 0-0
21:00 ฟจอลเนอร์(ญ) 1 - 0 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) 0-0
22:59 กรินดาวิค (ญ) 0 - 3 Tindastoll Neisti Women 0-1

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

22:00 โอเอฟซี ปอโมเรีย 0 - 0 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0-0
22:00 สตรัมส์ก้า สลาวา 2 - 1 เอฟซี ฮีบาร์ 1-0
22:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 3 - 2 Kariana Erden 2-1
22:59 สปาร์ตัก วาร์นา 1 - 0 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 1-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

17:00 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 3 ชุนนัมดรากอนส์ 0-0
17:00 โซล อี-แลน เอฟซี 1 - 3 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

01:45 Cumbernauld Colts 0 - 2 บอนนี่ริกก์โรส 0-2
21:00 Dalbeattie Star 1 - 0 มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี 0-0
21:00 สปาร์ตันส์ 1 - 0 เกรทน่า เอฟซี 0-0
21:00 Yi Du Institute of Physical Education 3 - 0 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง 0-0
21:00 Civil Service Strollers FC 2 - 2 Gala Fairydean 1-1
21:00 อีสต์ สเตอร์ลิง 0 - 1 East Kilbride 0-0
21:00 Vale of Leithen 0 - 7 Kelty Hearts 0-4

ผลบอลวันที่ โอมานสหพันธ์ฟุตบอล

20:45 อัล โอรูบา 0 - 2 มัสแคท 0-2
20:50 อัล ซีบ 3 - 0 โอมาน คลับ 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 Stal Rzeszow 1 - 0 เอลเลน่า โตรัน 0-0
22:30 การ์บาเนียกราโกล 1 - 0 Lech II Poznan 0-0

ผลบอลวันที่ BRA SPC

01:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 3 - 0 Batatais 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

17:00 คาซัคสถาน(ยู 17) 8 - 0 คีร์กีซสถาน ยู 17 4-0
20:00 กาตาร์ ยู19(N) 1 - 5 จอร์แดน(ยู 19) 1-2
22:59 อิรัก(ยู 19)(N) 2 - 4 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

13:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1 - 2 อิปสวิช ซิตี้ 0-0
15:00 เอซี คาริน่า 3 - 2 ไพน์ฮิลส์ 1-1
15:00 เมาท์ กราเวท 1 - 1 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 0-1
15:00 เวสต์เทิร์นสปิริท 3 - 2 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 2-1

ผลบอลวันที่ แอฟริกา ฟุตบอลหญิง

23:30 คาเมรูน ( ญ ) ยู 20(N) 1 - 0 แอฟริกาใต้ (ญ) ยู 20 0-0
23:30 แซมเบีย ( ญ ) ยู 20 รอ ไนจีเรีย (ญ) ยู20

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 0 - 1 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 0-1
01:00 อิทัวโน่ (เยาวชน) 1 - 1 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 ริโอ เปรโต (เยาวชน) 0 - 0 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 0-0
19:00 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 2 - 0 Aparecida EC U20 1-0
20:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ (ยู 20) 0 - 2 พลาซิโด เดอ แคสโตร (ยู 20) 0-1

ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20

12:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 3 - 1 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 1-0
16:10 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 1 - 3 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 0-2

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

22:59 อูเรนเซ่ เอสซี 4 - 0 ซีดี แคลน จูเวนไนล์ 0-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:30 KAA Gent Ladies 0 - 6 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 0-1
01:30 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 1 - 7 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 1-3
19:00 คลับบรูซ(ญ) 1 - 4 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ NOR D4

00:15 โฟรย่า FK 4 - 1 Skjervoy 1-0
17:00 โมลด์ บี 1 - 2 โลเรนสโคก 0-1
18:00 Arvoll 2 - 1 เอสเค ทราเอฟฟ์ 2-1
18:00 จังเคเลน 3 - 2 ฮาร์สตัด 0-2
18:00 โลโคโมทีฟ ออสโล 0 - 3 ยูลเลิร์น เอฟซี 0-2
18:00 พอร์ส เกรนแลนด์ 6 - 2 วาร์เดนีเซท 2-0
18:00 เอฟโยร่า 4 - 0 Stord IL 0-0
19:00 Sunndal 1 - 5 สเจลคาวิค 0-3
19:00 ฟาน่า 3 - 2 เวสฟอสเซ็น 1-1
19:00 บรัมมันดาล 2 - 2 โคลสตัด 0-2
20:00 เฟคเกรอย รอ ไวกิ้ง บี
20:00 ไอสโวล์ดไอเอฟ 1 - 0 คราเครอย์ ไอเอล 0-0
20:00 ดอน 2 - 0 ฟลินท์ 0-0
20:00 แมดล่า ไอเอล 2 - 0 วินด์ยาร์ต 1-0
20:00 สเตล โจร์เพลแลนด์ 2 - 0 Storms BK 1-0
20:00 Djerv 1919 0 - 2 Lysekloster 0-1
20:00 FK Fyllingsdalen 3 - 0 เบอร์เกน นอร์ด 2-0
21:00 Gjøvik-Lyn 3 - 0 ทิลเลอร์ 1-0
21:00 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 4 - 2 ออรเคล 0-0
21:00 สเตรนฮาม ไอเอล 0 - 5 เวอร์ดัล 0-5
21:00 ทรอมโซ่ บี 1 - 4 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 0-3
21:00 รอมเมน เอสเค 3 - 3 นอร์สแตน 2-2
21:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 14 - 0 วัลเดรส 0-0
21:00 ฟินส์เนส 4 - 3 Melbo 0-0
21:00 Orn-Horten 7 - 3 ฟริกก์ 0-0
21:00 โดแบ็ก โฟรน 3 - 2 ฮาลเซ่น 0-0
21:00 สเจ็ทเทน 1 - 3 ฮอนฟอสส์ บีเค 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 3 - 0 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 3-0
16:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) 2 - 2 SG Unterrath U17 0-1
16:00 Alemannia Aachen(U17) 1 - 0 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) 0-0
16:00 SV Lippstadt U17 0 - 5 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 0-4
16:00 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) 2 - 3 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) 1-0
16:00 Wuppertaler SV Borussia U17 0 - 4 โคโลญจน์ (ยู 17) 0-2
16:00 เชมนิตเซอร์(ยู 17) 0 - 0 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) 0-0
17:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) 1 - 3 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) 0-1
18:00 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) 2 - 1 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 1-1
18:00 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) 0 - 0 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 0-0
19:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 1 - 4 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 0-2
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 0 - 3 SV Darmstadt U17 0-1
19:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 1 - 2 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 0-0
19:00 ซังค์ เพาลี (ยู 17) 2 - 4 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) 1-1
19:30 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 1 - 1 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 0-1

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:59 เอสดี ไลเนา 0 - 1 ซีดี กัวจูเอโล 0-0
23:45 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1 - 0 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

19:00 แรนส์(ยู 19) 3 - 1 เตรลิสซาค (ยู 19) 0-0
20:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 1 - 3 Bourg Peronnas U19 0-0
20:00 นีซ (ยู 19) 2 - 3 นีมส์(ยู 19) 0-0
20:30 คาสเตลนู เลอ เลซ์ (ยู 19) 2 - 7 อฌักซิโอ้(ยู 19) 0-0
22:59 Drancy(U19) 4 - 0 เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 1 - 2 ออฟเฟนแบร์ก ยู19 0-1
18:00 นีนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี (ยู 19) 0 - 4 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 0-0
18:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 3 - 2 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 2-0
18:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 1 - 1 อลุม ยู19 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 เอสซี เวิร์ล 3 - 1 บอนเนอร์ 3-0
00:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1 - 0 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-0
00:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 2 - 0 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 0-0
00:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 1 - 3 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1-1
00:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 2 - 0 วอทเทนชาย 09 1-0
00:30 วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย 0 - 1 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-1
00:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 1 - 4 วีเอฟบีเออร์บัค 1-2
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 4 - 0 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 2-0
18:30 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 4 - 1 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 1-1
18:30 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1 - 4 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-2
18:30 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 1 - 0 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0-0
18:30 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 5 - 1 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 2-0
19:00 ซังค์ เพาลี 2 1 - 2 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 1-2
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น 1 - 1 VFB Homberg 1-0
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 4 - 0 เอสวี ลิปสตัดท์ 2-0
19:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0 - 2 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-0
19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0 - 2 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-2
19:00 เอฟซี กีสเซิน 0 - 3 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0-1
19:00 บาเยิร์น อัลเซนัว 2 - 2 ทีเอสจี บาลินเก้น 2-0
19:00 ซาบรุคเค่น 3 - 1 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 1-1
19:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1 - 2 เอฟซี เมมมินเก้น 0-1
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0 - 3 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-1
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1 - 0 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0-0
19:00 บาลินเกอร์ 2 - 0 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 0-0
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 0 - 1 ทีเอสวี บุชบัช 0-1
19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 2 - 0 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1-0
19:00 TSV Aubstadt 2 - 1 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 1-0
19:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 1 - 1 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1-1
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 4 - 0 Rot-Weiss Koblenz 3-0
19:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 2 - 0 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1-0
20:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 2 - 1 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 2-0
22:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1 - 3 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 0-2

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

21:00 เอฟซี ไวคิงกิต 0 - 2 นูรมิจาร์เวน 0-0
21:00 จิปโป 0 - 0 เจเอพีเอส 0-0
21:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 3 - 2 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-0
22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่ 3 - 0 Lahden Reipas 1-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

22:00 GD Braganca(U17) 0 - 6 เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) 0-0
22:59 ฟันเดา ยู17 1 - 3 Loures(U17) 0-0
22:59 Fatima U17 1 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

20:00 SC Schiltigheim 2 - 3 ล็องส์ บี 0-1
22:00 อองตองต์ เอสเอสจี 2 - 1 Poissy AS 2-0
22:59 Granville 0 - 2 Angers II 0-1
22:59 ลอริยองต์ บี 1 - 0 Guingamp B 0-0
22:59 Mantois 0 - 1 แซ็ง-มาโล 0-1
22:59 Oissel 0 - 0 ชาร์เทรส เอฟซี 0-0
22:59 Stade Briochin 2 - 1 Vitre 0-1
22:59 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี 3 - 0 Haguenau 1-0
22:59 บาสเตีย 1 - 0 ลีลล์ บี 0-0
22:59 Bobigny A.C. 2 - 0 แซง กวองแตง 1-0
22:59 เอปินาล 1 - 0 อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ 0-0
22:59 ST Maur Lusitanos 2 - 0 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 1-0
22:59 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต 1 - 1 มูลูส 0-0
22:59 เซอด็อง 3 - 0 ดรานซี่ 2-0
22:59 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล 1 - 2 Martigues 0-0
22:59 จูรา ซูด ฟุต 1 - 6 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ 1-2
22:59 ENDOUME 1 - 1 โอลิมปิก ลียง 2 1-0
22:59 โมนาโก 2 1 - 0 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี 0-0
22:59 Chasselay M.D. Azergues 1 - 2 Grasse 0-1
22:59 นีมส์ บี 0 - 0 ไฮอีเรส 0-0
22:59 อีเซอร์ เอเอส 0 - 0 Saint-Priest 0-0
22:59 เอฟซี เบอเกอรัก 0 - 1 Angouleme 0-1
22:59 Bourges FC 2 - 3 มงต์เปลลิเย่ร์ บี 2-1
22:59 โคโลเมียร์ส 1 - 0 เตรลิสซาค 0-0
22:59 เอฟซี น็องต์ บี 2 - 0 สเตรด บอร์เดไลส์ 1-0
22:59 โรโมแรนติน 3 - 0 เซเต้ เอฟซี 2-0
22:59 St Pryve St Hilaire 2 - 2 เล เออบิเยรส์ 1-0
22:59 แซงต์ - เอเตียน บี 1 - 1 บลัว เอฟ.41 1-0
22:59 Chamalieres FC 0 - 4 Andrezieux 0-2
23:30 Gobelins 1 - 2 เอฟซี เฟลอรี่ 91 0-1
23:30 วานส์ 1 - 1 เอฟซี รูออง 0-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0 - 3 Voin Tate Numa Glenn 0-1
15:00 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 1 - 0 Scolar Resita 1-0
15:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 1 - 1 ดูนาเรีย คาลาราซี 1-1
15:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 0 - 0 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0-0
15:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 2 - 1 ยูทีเอ อารัด 0-1
15:00 สปอร์ทูล สเนโกฟ 0 - 3 เมต้าล๊อกโลบูส 0-1
22:00 ราปิด บูคาเรสต์ 1 - 0 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-0

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

01:00 FC Schotz 0 - 0 บาเดน 0-0
21:00 SV Hongg 0 - 1 เอฟซี ลินท์ 04 0-0
21:00 FC Wettswil Bonstetten 2 - 1 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน 0-0
21:00 เอฟซี บัลเซอร์ 1 - 5 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 0-0
21:00 เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค 3 - 1 FC Dietikon 0-0
21:00 ทาลวิล 2 - 0 เอฟซี โคโซโวซูริค 0-0
21:00 โซล็อตเทิร์น 2 - 3 เดเลมอน 0-0
21:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 2 - 3 โวห์เลน 0-0
22:00 FC Echallens 1 - 1 แกรนด์ แลนซี 0-0
22:00 Bulle 7 - 0 US Terre Sainte 0-0
22:00 FC Naters 1 - 0 ลาโชฟอนด์ 0-0
22:00 SV Muttenz 1 - 4 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) 0-0
22:00 SC Buochs 2 - 3 Langenthal 0-0
22:30 Vevey Sports 4 - 1 Meyrin 0-0
22:59 Chenois 0 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) 0-0
22:59 เอฟซี ทุคเกน 5 - 1 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 0-0
23:30 FC Paradiso 0 - 5 เอฟซี กอสเซา 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 เอสวี แมตเตอร์สเบิร์ก (สมัครเล่น) 1 - 2 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 0-1
00:00 น็อยซีเดิล 1 - 3 เอสซี แมนสดอร์ฟ 0-1
00:00 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 0 - 3 ซานตาอานา 0-1
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 3 - 2 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1-2
00:00 เอสซี ไวซ์ 4 - 1 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 0-0
00:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 3 - 0 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 1-0
00:00 วอคลามาร์ค 1 - 1 อัลเลอไฮเลเกน 0-0
00:00 เอฟซี เวลส์ 0 - 0 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 0-0
00:00 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 0 - 3 ยูเอสเค อานิฟ 0-2
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี 3 - 1 Ask-bsc Bruck/leitha 1-0
00:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 2 - 1 Karabakh Vienna 0-0
00:30 FC Zirl 1 - 1 เอสวีจี ไรชีเนา 0-0
00:30 คุฟซไตน์ 2 - 2 SV Telfs 1-1
01:00 เอสซี ชวาส 4 - 0 Kitzbuhel 0-0
21:00 SC Imst 3 - 1 Worgl Obi SV 1-0
21:00 เอสวี โกรดิก 3 - 0 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 1-0
22:00 เอสวี ฮอลล์ 6 - 1 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 5-1
22:00 FC Wolfurt 5 - 1 เรนดอร์ฟ อัลทัช บี 3-0
22:00 เอสซี เบรเกนซ์ 1 - 3 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 0-3
22:00 SV Ried B 2 - 0 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 1-0
22:00 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า 1 - 3 เอสซี คาลสดอฟ 0-2
22:00 FC Pinzgau Saalfelden 3 - 0 SV Kuchl 1-0
22:30 SV Stripfing Weiden 0 - 1 อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ 0-1
22:59 SV Seekirchen 1 - 2 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 1-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:45 เอฟเค 2000 5 - 3 บี 73 สลาเกลเซ่ 2-3
19:00 เฮลซิงกอร์ 6 - 2 วอนลอส 2-0
19:00 บีเค เฟรม 1 - 4 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0-1
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1 - 0 เอฟซี ซีสเวส 0-0
19:00 บราแบรนด์ 1 - 2 ทิซเตด เอฟซี 1-0
19:00 เจมส์เมอบังค์ 3 - 2 นาสบี้ 3-0
20:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 0 - 2 บีเค อวาลต้า 0-1
20:00 บรอนชอยจ์ 2 - 0 ฮิลลิร็อด 1-0
20:00 Skovshoved 2 - 2 ฮอลเบค 1-1
20:00 มิดเดลฟาร์ท 1 - 1 เอบี โคเปนฮาเกน 0-1
21:45 ดาลุ่ม 4 - 2 วีเอสเค อาร์ฮุส 3-2

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 วีดาล 1 - 3 นาร์โด เอฟเค 1-0
21:00 แบรัมเอสเค 2 - 1 เฟรม ลาวิค 0-1
21:00 เอลเวอร์รัม 3 - 2 กเจลแซส 1-1
21:00 โฟลโร 2 - 2 ไมจอลเนอร์ 1-2
21:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 2 - 1 โซต้า 1-0
21:00 โซล่า 0 - 2 ไบรน์ 0-1
21:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 5 - 1 เบียเซ่น 2-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

17:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 4 - 0 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 3-0
22:59 ฟามาลิเกา ยู19 0 - 0 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 0-0
22:59 ไลซอส(ยู 19) 0 - 1 อาเวส(ยู 19) 0-0
22:59 บราก้า(ยู 19) 2 - 2 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 2-2
22:59 เฟียเรนเซ่ ยู19 3 - 0 ริโอ อาฟ(ยู 19) 1-0
22:59 เบเลเนนส์(ยู 19) 2 - 1 ทอนเดล่า (ยู 19) 1-1
22:59 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 2 - 2 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 2-1
22:59 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 1 - 2 Amora FC U19 0-2
22:59 Vilafranquense U19 0 - 4 อัลเวอร์ก้า ยู19 0-3

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

01:00 คาชานก้า มอสโก 1 - 1 Znamya Truda 0-0
17:00 เอฟซี อรารัต มอสโก 2 - 1 สโตรกิโน่ มอสโก 2-1
20:00 ลีเจียน ไดนาโม 1 - 0 FK Makhachkala 0-0
20:00 เอฟเค โคลอมนา 1 - 2 เวเลส 1-0
21:00 ซัลยุต 2 - 1 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 1-0
21:00 สปาร์ตัก นาลชิค 0 - 3 มาชูค- เคเอ็มวี 0-1
22:00 Urozhay Krasnodar 1 - 1 Spartak Vladikavkaz 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

00:15 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค 4 - 4 สตาฟซินจ์ ไอเอฟ 0-2
18:00 ปิเทีย ไอเอฟ