บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2130 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 21/08/2562

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:45 สตีฟเนจ โบโรห์ 0 - 1 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-1
01:45 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 2 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-1
01:45 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 2 - 3 เลย์ตัน โอเรียนท์ 2-0
01:45 กริมสบี้ ทาวน์ 2 - 2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-2
01:45 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 3 - 2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-1
01:45 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2 - 2 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1-1
01:45 สวินดอน ทาวน์ 0 - 1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-0
01:45 โอลด์แฮม แอทเลติก 0 - 0 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-0
01:45 พอร์ทเวล 2 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2-1
01:45 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 0 - 1 มอร์แคมบ์ 0-0
01:45 วอลซอลล์ 0 - 0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-0
01:45 เชลแน่ม ทาวน์ 2 - 0 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2-0

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 มิดเดิลสโบรห์ 1 - 0 วีแกน แอธเลติก 1-0
01:45 ฮัลล์ ซิตี้ 0 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-0
01:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1 - 2 บริสตอล ซิตี้ 0-2
01:45 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 0 ลูตัน ทาวน์ 0-0
01:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2 - 0 บาร์นสลีย์ 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

01:45 โรชเดล 1 - 2 ซันเดอร์แลนด์ 1-1
01:45 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1 - 1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0
01:45 จิลลิ่งแฮม 2 - 2 แบล็คพูล 2-2
01:45 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 2 - 3 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-0
01:45 อิปสวิช ทาวน์ 2 - 1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-1
01:45 พอร์ทสมัธ 3 - 3 โคเวนทรี ซิตี้ 2-1
01:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2 - 1 ลินคอล์น ซิตี้ 2-1
01:45 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0 - 2 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-0
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 4 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-1
01:45 บริสตอล โรเวอร์ส 2 - 0 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 OF Ierapetras 3 - 1 Poros 2-0
00:00 ซาคาร์ยาสปอร์ 1 - 1 โคแคลิสปอร์ 1-0
00:00 Seleccion AFE 5 - 1 UD Horadada 0-1
00:30 รอนเซ่ 1 - 0 Marcq En Baroeuil 1-0
01:00 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 0 - 3 โครเอเชีย ยู20 0-2
01:40 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 6 - 0 โมเดน่า(ยู20) 1-0
01:45 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) ยู17 0 - 0 บัลแกเรีย(ญ) ยู17 0-0
02:00 คามัส ซีเอฟ 1 - 1 โคเรีย ซีเอฟ 0-1
02:10 UD Tomares 1 - 2 เซบีย่า ซี 1-1
04:00 Huracan FC Molineros 0 - 6 CD Atletico Verapaz 0-3
07:30 คลับ อเมริกา(N) 2 - 2 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-1
09:50 แอลเอ กาแลกซี่ 1 - 2 ครูซ อาซูล 1-1
20:00 CD Maxaquene รอ ซีดี คอสต้า โด ซอล
21:00 Ci Group Buca 1 - 2 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1-1
21:30 Digenis Ypsonas 2 - 0 อาริส ลิมาสซอล 1-0
21:40 Agia Napa 2 - 1 โอโมเนีย อราดิปปู 0-0
22:00 AO Sellanon 0 - 2 ตริคาล่า 0-2
22:00 ลัตเวีย(ยู 18)(N) 2 - 3 ฮังการี (ยู 18) 0-2
22:00 มาซิโดเนีย (ยู 18)(N) 1 - 2 ยูเครน (ยู 18) 1-1
22:00 Achaiki 2 - 1 PAO Vardas 1-1
22:00 Haravgiakos 0 - 0 AS Ano Mera 0-0
22:25 Ajax Tavrou 0 - 1 Athinaikos FC 0-0
22:45 AO Episkopis Rethymno 3 - 0 Panakrotiriakos 3-0
22:45 Iraklis Psachna 4 - 2 AO Avlonariou 3-1
22:59 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 5 - 1 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1-0
22:59 NK Vatrogasac Zdenci 1 - 0 NK Sava Zagreb 1-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ

22:59 เฮชเอ็นเคกอริก้า 2 - 2 NK Udarnik Kurilovec 2-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ

22:30 Gottne IF 2 - 2 บรอมมาปอจคาร์น่า 0-1
22:59 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2 - 0 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-0
22:59 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 1 - 3 ฮัคเค่น 0-1
23:30 ราส์ลาท์ส เอสเค 0 - 1 จีเอไอเอส 0-1
23:30 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0 - 1 โอเรโบร 0-1
23:30 ไอเอฟเค ลูเลีย 1 - 3 ฮัมมาร์บี้ 1-2
23:30 IFK Timra 1 - 6 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-3
23:30 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 2 - 1 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 0-0
23:30 เอฟซี กูเต้ 2 - 4 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1-2
23:30 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1 - 0 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-0
23:30 ฟอร์ซซ่า 2 - 4 ซีเรียนสก้าเอฟซี 2-2
23:30 Karlstad BK 0 - 0 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0
23:30 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 1 - 3 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-2
23:30 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 4 - 3 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1-1
23:30 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 1 - 1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0-0
23:30 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1 - 2 คัลมาร์ 0-2
23:30 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 0 - 4 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-0
23:30 อัตซิคเท็นส์ บีเค 0 - 1 ออร์ไกร์ท 0-1
23:30 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 2 - 1 ออสเตอร์ ไอเอฟ 2-0
23:30 เอฟซีโทรลฮัทตัน 1 - 2 ฮาล์มสตัด 1-0

ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส

07:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0 - 1 พัลไมรัส 0-1

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00 แอลเอเอสเค ลินซ์(N) 0 - 1 คลับบรูซ 0-1
02:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0 - 1 สลาเวีย ปราก 0-1
02:00 อโปเอล นิโคเซีย 0 - 0 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

22:59 ทรอมส์ดาเลน 0 - 1 ซองน์ดาล 0-0
22:59 โนท็อดเด้น เอฟเค 2 - 3 เนสท์ โซตรา 1-1
22:59 ซานเดฟยอร์ด 1 - 0 รัวฟอส 0-0
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2 - 1 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 2-0
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ 2 - 2 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-2
22:59 คองสวิงเกอร์ 3 - 2 สตรอมเมน 1-2

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

23:30 วีบรอก 2 - 2 เฟรเดอริเซีย 0-1

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ

22:00 Demjata 1 - 2 Sarisske Michalany 0-1
22:00 Gelnica 0 - 2 Spisske Podhradie 0-0
22:00 MFK Spartak Medzev 1 - 2 สลาเวีย 1-1
22:00 Pivovar Velky Saris 1 - 4 ทาทราน ปรีซอฟ 0-1
22:00 TJD Pribelce 1 - 2 เคเอฟซี โคมาร์โน 0-1
22:00 Hornad Zdana 1 - 1 Mladost Kalsa 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย คัพ

16:00 เอฟเค ชิต้า 0 - 1 ลุช เอเนอร์จีย่า 0-1
20:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 2 - 1 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-1
21:00 เอฟซี อรารัต มอสโก 0 - 3 โวลก้า นิชนีย์นอฟโกร็อด 0-2
22:00 เวเลส 2 - 2 ตอร์ปิโด มอสโก 1-1
22:00 Akron Togliatti 1 - 1 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0-0
22:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 3 - 0 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 1-0
22:00 Inter Cherkessk 2 - 5 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1-3
22:30 ซัลยุต 1 - 3 เฟเคิล 1-1
22:30 FK Leningradets 1 - 2 บัลติก้า 0-1
22:30 FK Zvezda Ryazan 1 - 4 เชอตาโนโว มอสโก 0-2
22:30 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 2 - 0 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-0
22:30 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1 - 0 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-0
22:59 เอฟเค คิมกี้ 4 - 1 อแวนการ์ด คุร์สค์ 3-1

ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:45 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 3 - 0 อัล อาเฮด 3-0

ผลบอลวันที่ ซีเรีย คัพ

01:00 ฮัททีน 2 - 0 Al-Shorta Damascus 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

22:00 วอร์ต้า พอซแนน 2 - 1 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1-1
22:30 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2 - 2 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย คัพ

21:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 1 - 2 เจลกาว่า 0-1
22:59 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1 - 2 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 4 - 0 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 3-0

ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า

07:30 อัตเลติโก มิไนโร่ 2 - 1 ลา อีคูดัด 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 อามาซูลู 0 - 0 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-0
00:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 1 - 1 เคป ทาวน์ ซิตี้ 1-1

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

21:20 อัล ซาดด์ 4 - 1 อัล วาครา 1-1
23:30 กาตาร์ เอสซี 1 - 2 เลคห์วิย่า 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

01:30 Sevenoaks Town 1 - 1 ไวท์ฮอว์ก 0-1
01:45 AFC Sudbury 0 - 1 Felixstowe Walton Utd 0-0
01:45 Chalfont St Peter 2 - 1 Bedfont Sports 1-0
01:45 Soham Town Rangers 2 - 3 ฮิสตัน 0-2
01:45 Witham Town 1 - 1 บิวรี่ ทาวน์ 1-1
01:45 Hanwell Town 1 - 0 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 1-0
01:45 สเตนส์ ทาวน์ 2 - 2 มาร์โลว์ 1-1
01:45 Chichester City 2 - 3 Whyteleafe 2-1
01:45 Sittingbourne 1 - 3 Cray Valley Paper Mills 1-2
01:45 แบรคเนล์ล ทาวน์ 2 - 0 Uxbridge 2-0
01:45 ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม 3 - 1 แอชฟอร์ด ทาวน์ 2-1
01:45 Waltham Abbey 5 - 2 Hertford Town 3-1
01:45 Ware 4 - 2 Barking and East Ham 1-1

ผลบอลวันที่ AFC คัพ

19:45 อาบาฮานี 4 - 3 เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ 2-1

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

05:15 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1 - 0 กัวรานี่ เอสพี 1-0
05:15 บราซิล เด เปโลตัส 2 - 1 เซา เบนโต้ 1-0
05:15 โบต้าโฟโก้ เอสพี 2 - 1 ลอนดริน่า พีอาร์ 1-1
06:30 ปารานา พีอาร์ 0 - 0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-0
07:30 วิลา โนวา 0 - 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-0
08:00 คุยอาบา 3 - 0 ฟิกูเรนเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ

20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 2 - 2 เซลังกอร์ พีบี 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga

21:30 Namestovo 1 - 1 SKM Liptovsky Hradok 1-1
21:30 TJ Banik Kalinovo 1 - 0 Cadca 1-0
21:30 วีทีเจ มาร์ติน 4 - 1 SK Pramen Kovacova 3-0
21:30 Liptovska Stiavnica 5 - 0 MFK Zarnovica 1-0
21:30 ริมาฟสก้า โซโบต้า 2 - 2 Rakytovce 1-1
21:30 Jednota Banova 2 - 0 เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน 1-0
21:30 FTC Filakovo 0 - 0 TJ Tatran Oravske Vesele 0-0
22:00 FK Svidnik 1 - 2 TeslaStropkov 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

00:00 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 0 - 0 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 0-0
00:00 IF Limhamn Bunkeflo Women 2 - 0 คุงส์บัคก้า ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ

22:00 โรอาร์ (ญ) 0 - 1 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0-1
22:59 โคลบอทน์ (ญ) 1 - 3 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-2
22:59 วาเลเรนก้า (ญ) 3 - 0 อโวลเนส (ญ) 2-0
22:59 ทรอนเฮมส์ (ญ) 4 - 2 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 4-1

ผลบอลวันที่ เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ

22:00 Fortuna Singelik 0 - 4 ซิเล็กส์ 0-2
22:00 เอฟเค โอครีด 2004 1 - 1 Belasica Strumica 1-1
22:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 1 - 4 เอฟเค สเกนดิจา 79 0-1
22:00 เอฟเค โอโซโกโว 1 - 0 โปเบด้า 1-0
22:00 วลาซริมิ คิซีโว 0 - 4 ราบ็อตนิคกี้ 0-1
22:00 Prevalec 0 - 4 โบเรค เวเลส 0-2
22:00 Lokomotiva Skopje 1 - 5 FC Struga Trim Lum 0-0
22:00 เอฟเค โคซุส 3 - 3 เรโนวา 1-0
22:00 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 1 - 5 เอฟเค ชคูปิ 0-1
22:00 FK Kravari 1 - 4 FK Labunishta 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

16:30 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 3 - 3 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 3-2
16:30 South Coast Wolves 0 - 1 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

16:45 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 1 - 2 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ

22:59 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 - 0 Keila JK 2-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

01:45 Atherton Collieries 2 - 4 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0-3
01:45 บักซ์ตัน เอฟซี 1 - 2 นานท์วิช ทาวน์ 0-1
01:45 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 2 - 0 ไวท์บี้ ทาว์น 2-0
01:45 มอร์เพธ ทาวน์ 3 - 2 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1-1
01:45 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 3 - 0 แอชตัน ยูไนเต็ด 2-0
01:45 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1 - 1 แกรนแธม ทาวน์ 1-0
01:45 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 5 - 1 สการ์โบโรห์ 2-1
01:45 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1 - 2 ไฮด์ เอฟซี 0-2
01:45 วิตตัน อัลเบียน 1 - 0 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์

15:00 มาเลเซีย (ญ)(N) 5 - 0 ติมอร์-เลสเต(ญ) 1-0
18:00 ไทย(ญ) 4 - 2 ฟิลิปปินส์ (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:50 Al-Thuqbah 0 - 0 โอฮูด มีดินา 0-0
22:59 อัล-คาว์แคบ 2 - 0 อัล บาเดน 0-0
23:15 Al-Taqdom 1 - 2 อัล-จีล 1-2
23:20 Al-Ameade 1 - 0 อัล-โชอาลาห์ 0-0
23:30 อัล อันซาร์ 0 - 1 อัล กาดาซิย่า 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์คัพ

22:59 ไวกิ้งส์(ยู 19) 4 - 2 Bryne FK U19 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

16:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1 - 1 ทารินก้า โรเวอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ

19:00 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 3 - 4 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 0-3
21:15 ซอกเดียน่า จิซาค 1 - 2 บุนยอดกอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:59 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 3 - 2 Baltijos Futbolo Akademija 3-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

07:05 Talleres Rem de Escalada 3 - 2 Deportivo Armenio 2-2

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 1 - 2 ระยอง เอฟซี 1-2
18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 1 - 1 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 0-0
18:00 ศรีสะเกษ เอฟซี 3 - 2 ราชนาวีสโมสร 0-0
18:30 อยุธยา เอฟซี 1 - 2 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 1-1
19:00 ขอนแก่น เอฟซี 3 - 2 กรมศุลกากร เอฟซี 3-0
19:00 หนองบัวลําภู 3 - 1 อุดรธานี 1-0
19:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2 - 1 สมุทรสาคร เอฟซี 2-1
20:00 JL Angmai Lian Zhi 0 - 1 ลำปาง เอฟซี 0-1
20:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 1 - 0 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 Ani Yerevan 0 - 3 พิวนิค บี 0-1
20:00 FC Torpedo Yerevan 2 - 8 อรารัต เยเรวาน 2 0-1
20:00 FC West Armenia 3 - 2 Lernayin Artsakh 1-1
22:15 Urartu II 2 - 1 Se Wan Boy 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:30 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 3 - 0 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 0-0

ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

18:00 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 11 - 0 Fk BOTSOR Brest (w) 6-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลแอฟริกาทั้งหมด

19:00 มาลี (ยู 20)(N) 3 - 0 บุรุนดี (ยู 20) 3-0
22:59 กานา (ยู 20)(N) 0 - 1 เซเนกัล (ยู 20) 0-1

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

04:00 คอร์ตูลัว 1 - 0 ลาเนรอส เอฟซี 1-0
07:45 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ENG SD1

01:45 Biggleswade FC 1 - 3 Welwyn Garden City 0-3
01:45 ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ 5 - 0 Melksham Town 3-0
01:45 ดาเวนทรีย์ ทาวน์ 2 - 1 AFC Kempston 1-1
01:45 ฮาเลโซเวนทาวน์ 4 - 1 คิดลิงตัน 3-0
01:45 Sholing FC 2 - 0 บาซิงสโตค ทาวน์ 1-0
01:45 เซนต์ นิออท ทาวน์ 2 - 5 แยกซ์ลีย์ 1-2
01:45 Moneyfields 1 - 1 Thatcham Town 1-1
01:45 เทมส์ ยูไนเต็ด 2 - 2 นอร์ท ลีห์ 0-1
01:45 Winchester City 2 - 1 AFC Totton 1-0

ผลบอลวันที่ ENG UD1

01:45 City of Liverpool FC 4 - 1 เคนดัล ทาวน์ 2-1
01:45 เบลเปอร์ทาวน์ 3 - 1 ฟริคลีย์ แอธเลติก 1-1
01:45 Cleethorpes Town 5 - 0 ลินคอล์น ยูไนเต็ด 2-0
01:45 ลีค ทาวน์ 2 - 1 Kidsgrove Athletic 1-1
01:45 มอสลีย์เอเอฟซี 2 - 1 Runcorn Linnets 0-1
01:45 Pontefract Collieries 1 - 0 Tadcaster Albion 1-0
01:45 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 4 - 2 อีกส์สตัน เอฟซี 0-1
01:45 สต็อคบริดจ์ 3 - 2 เชฟฟิลด์ เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

15:30 เพอเซอแรง เซอแรง 0 - 1 ศรีวิจาย่า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 เอลเลน่า โตรัน 1 - 1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 0-0
22:00 การ์บาเนียกราโกล 0 - 0 โปกอน ซีดล์เซ 0-0
22:00 Lech II Poznan 2 - 1 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1-1
22:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1 - 1 บิโตเวีย บิโตฟ 1-0
22:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0 - 1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0-1
23:50 วิดซอว์ ลอดส์ 2 - 2 โกลนิค เลชน่า 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:30 มอร์แลนด์ เซบราส 4 - 0 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 2-0
16:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 1 - 5 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-3
16:30 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี(N) 2 - 3 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 1-2
16:30 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1 - 2 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-2

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

14:00 โรมาเนีย (ญ) ยู19 1 - 3 ยูเครน (ญ) ยู19 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

17:30 นอร์ธ สตาร์ 1 - 3 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกา ฟุตบอลหญิง

22:59 ไนจีเรีย (ญ) ยู20(N) 1 - 1 คาเมรูน ( ญ ) ยู 20 0-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

01:00 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 3 - 0 Keflavik U19 2-0
01:00 Fram/Ulfarnir U19 1 - 0 วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1-0
01:00 เคอาร์/เควี(ยู 19) 1 - 5 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 1-2
01:00 Virgin grid U19 3 - 2 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 1-1
01:30 ฮัวการ์ (ยู 19) 0 - 2 ไอเอ คาริ (ยู 19) 0-1
02:00 Stjarnan SkinandiU19 3 - 2 Leiknir KB U19 1-0
03:00 Grotta Kria U19 2 - 3 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ NOR D4

00:00 รอมเมน เอสเค 3 - 0 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

20:00 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 4 - 1 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 1-0
20:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) 3 - 0 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) 1-0
21:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) 1 - 0 Hallescher FC U17 0-0
22:59 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 3 - 0 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 1-0
22:59 SV Darmstadt U17 0 - 5 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) 0-1
22:59 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 1 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 0-0
22:59 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) 0 - 1 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 0-0
22:59 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 4 - 3 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 0-1
22:59 โบคุ่ม (ยู 17) 1 - 1 SV Lippstadt U17 0-0
22:59 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 1 - 0 Wuppertaler SV Borussia U17 0-0
22:59 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 0 - 0 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) 0-0
22:59 SG Unterrath U17 รอ Alemannia Aachen(U17)
22:59 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) 1 - 1 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 0-1
22:59 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) 2 - 1 เชมนิตเซอร์(ยู 17) 0-1
23:30 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 0 - 5 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 0-3
23:30 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) 1 - 2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) 0-0
23:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) 2 - 5 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 3 - 1 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 2-1
16:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 0-0
19:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 1 - 2 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 1-2
20:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 0 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 0-1
21:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 2 - 1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 1-1
22:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 5 - 2 มักเดเบิร์ก(ยู 19) 2-0
22:30 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 6 - 0 ชามนิตเซอร์ ยู19 4-0
22:30 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 0 - 3 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 0-2
22:59 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 3 - 1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 2-0
22:59 โคโลญจน์ (ยู 19) 2 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 0-0
22:59 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 2 - 0 อาเค่น ยู19 1-0
22:59 โคโลญจน์ วิคตอเรีย ยู19 1 - 0 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 1-0
22:59 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) 0 - 0 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 0-0
22:59 อลุม ยู19 0 - 1 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 0-1
23:30 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 0 - 5 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 0-4

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:30 อเลมานเนีย อาเค่น 3 - 0 TuS Haltern 1-0
00:30 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0 - 4 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-2
01:15 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 2 - 1 วีเอฟอาร์ อาเล่น 2-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

01:00 SV Telfs 3 - 1 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

23:30 บีเค อวาลต้า 1 - 0 เอฟเค 2000 1-0
23:30 ฮิลลิร็อด 1 - 2 เฮลซิงกอร์ 1-1
23:30 วอนลอส 0 - 1 บรอนชอยจ์ 0-0
23:30 นาสบี้ 0 - 4 มิดเดลฟาร์ท 0-4
23:30 เวการ์ 2 - 2 บราแบรนด์ 2-1
23:30 วีเอสเค อาร์ฮุส 0 - 1 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 0-0
23:45 เอฟซี ซีสเวส 3 - 3 ริงโคบิง 2-2

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

22:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 0 - 3 ควิด ฮอลเด้น 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิลโคปาเวิร์ด

06:30 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 0 - 0 นาซิอองนาล (สมัครเล่น) 0-0
07:00 ลูเวอร์เดนเซ่ 6 - 2 Uniao ABC MS 2-0

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก

16:30 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 6 - 2 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 4-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 4 - 1 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 2-0

ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League

19:00 Druk United 0 - 2 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา

01:00 วิลล่า เอสปาโนลา 1 - 0 วิลล่า เทเรซ่า 0-0
01:00 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 0 - 1 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 0-0
01:00 ทอร์ค 2 - 1 ซีเอ แอตเทนาส 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

17:30 The Lakes (W) 5 - 0 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20

22:00 JaPS U20 2 - 5 Komeetat U20 2-2
22:15 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 5 - 1 TaFa U20 0-1
22:59 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 1 - 2 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 0-1
22:59 มูซา (ยู 20) 3 - 4 แจ๊ซ (ยู 20) 3-2

ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก

00:00 Hay Al-Arab รอ Khartoum Al Watani

ผลบอลวันที่ สวีเดน Southern

01:00 ไอเค คอนกาฮัลลา 0 - 0 เฮสทราโฟร์ส ไอเอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

00:00 เอฟซี ฟินน์ครูด 3 - 4 ทูลอน ทีเอสโต 1-3
22:30 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 2 - 6 เอ็นโอพีเอส 1-2
22:30 BK-46 Karis Karjaa 1 - 4 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 0-1
22:59 จีวาคีล่า เจเค 2 - 0 วอลคาอัส 0-0
22:59 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 0 - 1 ไวร์คาย 0-0
22:59 ทีพี 47 โตริโน่ 0 - 1 โรลล่อน โปเจ็ท 0-1

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

16:00 กำแพงเพชร 0 - 2 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
16:00 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2 - 2 บีทียู ยูไนเต็ด 1-0
16:00 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 2 - 1 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 1-0
16:00 เอฟซี ภูเก็ต 1 - 1 นราธิวาส เอฟซี 0-0
16:00 อุบลราชธานี เอฟซี 0 - 2 พระนครศรีอยุธยา 0-0
16:00 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 1 - 1 ตรัง เอฟซี 1-1
17:00 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 1 ราชประชา เอฟซี 3-0
17:00 เชียงราย ซิตี้ 1 - 5 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0-2
18:00 บางกอก เอฟซี 2 - 2 ลำพูน วอร์ริเออร์ 1-0
18:00 นครปฐม เอฟซี 7 - 2 ทหารบก เอฟซี 0-0
18:30 ฉะเชิงเทรา 1 - 0 สระแก้ว ซิตี้ 0-0

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

16:30 เพนินซูล่า พาวเวอร์ (ยู 20) 0 - 1 บริสเบน รอร์ (ยู 20) 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga

22:59 St.Michael/Lavanttal 3 - 3 SK Austria Klagenfurt Amateure 1-3

ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 Maua FC U20 1 - 1 กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

22:59 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 3 - 0 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 1-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

23:30 JK Tabasalu U19 0 - 2 เอฟซีไอ ทาลลินน์ (ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

22:00 บอสโคไวส์ 0 - 0 Mutenice 0-0
22:00 Bystrc Kninicky 2 - 3 TJ Tatran Bohunice 1-1
22:00 SK Lisen B 3 - 1 FC Moravsky Krumlov 0-1
22:00 MS Brno 2 - 3 FC Svratka Brno 2-1

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women

13:15 มหาวิทยาลัยโอทาโก เอเอฟซี (ญ) 4 - 1 Mosgiel AFC Women 1-1

ผลบอลวันที่ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก

17:00 Rangdajied United 0 - 0 Nongrim Hills 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 0 - 1 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

01:30 Canuelas FC Reserves 4 - 1 Victoriano Arenas Reserves 2-1
19:00 General Lamadrid Reserves 3 - 1 Real Pilar Reserves 1-1
20:00 El Porvenir Reserves 2 - 2 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 2-0
20:00 Argentino Merlo Reserves 3 - 0 San Martin Burzaco Reserves 1-0
20:15 Sportivo Italiano Reserves 0 - 0 Lujan Reserves 0-0
22:00 Excursionistas Reserves 3 - 0 CS Dock Sud Reserves 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D

22:59 Bustese Milano City 1 - 2 Arconatese 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Amateur cup

00:00 เอลยูวี กราซ 2 - 1 SV Gossendorf Jaz 0-1

ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

23:15 Europa Point 0 - 5 ลิงซ์ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่

07:00 ซานต้า เทคล่า 0 - 0 เอดี ซาน คาร์ลอส 0-0
07:10 SV Robinhood 1 - 1 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 0-0
09:00 Managua FC 1 - 2 ซีดี โมตากัว 0-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil

22:59 อัตลาส(ญ) 2 - 0 คลับ เนกาซ่า (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่

01:30 Ceara B 0 - 1 โฮริซอนเต ซีอี 0-0

ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:00 TSV Landsberg 0 - 4 SV Turkgucu Ataspor 0-3
00:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2 - 1 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1-0
22:59 TSV Dachau 1865 4 - 1 ทีเอสวี บุชบัช 2-0

ผลบอลวันที่

00:00 โควา พีดาเด้(ยู 23) 0 - 2 Leixoes U23 0-0

ผลบอลวันที่

15:45 เซอลาโงร์ ยูไนเต็ด 2 - 3 ตรังกานู บี 2-2

ผลบอลวันที่

03:15 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 2 - 1 Sportivo Ameliano 0-1
05:30 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1 - 0 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 1-0

ผลบอลวันที่

15:30 เซาเทิร์น เมียนมา ยูไนเต็ด (ยู 21) 2 - 2 MFF Youth U21 1-0
16:00 Ayeyawady Utd U21 2 - 1 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21) 0-1
16:00 ฉาน ยูไนเต็ด (ยู 21) 3 - 2 ดากอน เอฟซี (ยู 21) 1-1

ผลบอลวันที่

15:45 กลันตัน (ยู 19) 0 - 2 เตรังกานู(ยู 19) 0-1
16:35 เซอลาโงร์ เอฟเอ (ยู 19) 0 - 1 พีเคเอ็นเอส เอฟซี (ยู 19) 0-0
19:45 เปรัก(ยู 19) 4 - 0 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 19) 2-0

ผลบอลวันที่

16:00 แอร์ ฟอร์ซ โรบินสัน เอฟซี 4 - 1 บ้านคุณแม่เอฟซี 3-1
16:00 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1 - 3 โปลิศ เทโร เอฟซี 2 1-1
16:00 Pathumthani zeny 3 - 3 เมืองทอง ยูไนเต็ด 2 2-0
16:00 รังสิต ยูไนเต็ด 1 - 1 มหาวิทยาลัยรังสิต เจดับบลิว เอฟซี 1-0
16:00 มหาวิทยาลัยธนบุรี 3 - 0 แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด 2 1-0
18:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 2 - 0 สยาม เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่

16:00 Vientiane FT 0 - 3 ลาว โปลิศ เอฟซี 2 0-2

ผลบอลวันที่

07:30 PS Bank Sumsel 2 - 2 Persipra Prabumulih 1-0
13:45 Muba United 4 - 0 PS Banyuasin 3-0
13:45 Persimura Musi Rawas 1 - 1 PS Palembang 0-0
15:15 Protaba Bantul 1 - 0 UAD FC 0-0
15:30 บีอาร์ ยูเอสเอ็ม เซอมารัง 1 - 1 Persiku Kudus 0-0
15:30 Persibangga Purbalingga 0 - 0 Persekat Kabupaten Tegal 0-0
15:30 Persitema Temanggung 2 - 0 Persegal Kota Tegal 1-0
15:30 PSISra Sragen 0 - 1 Persebi Boyolali 0-1
15:30 Persipur Purwodadi 2 - 0 Persikama Magelang 1-0
16:00 Ababil United 0 - 3 ลัมปุง ยูไนเต็ด 0-3

ผลบอลวันที่ 21/08/2562

ผลบอลวันที่ AFC คัพ
ผลบอลวันที่ ENG SD1
ผลบอลวันที่ ENG UD1
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส
ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ซีเรีย คัพ
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์คัพ
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
ผลบอลวันที่ บราซิลโคปาเวิร์ด
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลแอฟริกาทั้งหมด
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ รัสเซีย คัพ
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย คัพ
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan
ผลบอลวันที่ สวีเดน Southern
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Amateur cup
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D
ผลบอลวันที่ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา
ผลบอลวันที่ เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ
ผลบอลวันที่ แอฟริกา ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก



ผลบอลวันที่AFC คัพ, ENG SD1, ENG UD1, NOR D4, TAS พรีเมียร์ลีก, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กาตาร์ ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชียคัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซีเรีย คัพ, ซูดานพรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์คัพ, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, บราซิลโคปาเวิร์ด, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, ประเทศเยอรมนี Landespokal, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ, ฟุตบอลเอเชียหญิงชิงแชมป์, ฟุตบอลแอฟริกาทั้งหมด, ภูฏาน Thimphu League, มาเลเซีย คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย คัพ, ลัตเวีย คัพ, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Southern , สวีเดน คัพ, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Amateur cup, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อิตาลี Serie D, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อุซเบกิสถาน คัพ, อุรุกวัยกันดา, เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ, เอสโตเนีย คัพ, แอฟริกา ฟุตบอลหญิง, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก,