บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2130 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 07/08/2562

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 ASK Kaltenleutgeben 4 - 1 Favoritner AC 1-0
00:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 2 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1-1
00:00 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 2 - 2 Seleccion AFE 1-0
00:00 Grossklein 4 - 2 SC Kalsdorf II 2-1
00:00 SV Heiligenkreuz 7 - 1 USC Eichkogl 2-0
00:00 ลูซิเทเนีย 1 - 0 อาเวส 1-0
00:00 SV Wurmla 0 - 3 เอสวี ดานูบ 0-2
00:00 SV Frannach 4 - 3 SV Kaindorf 1-0
00:00 Phonix SC 4 - 4 Tgd Essen-West 2-3
00:30 SV Essling 2 - 6 Nussdorfer AC 1-1
00:30 DJK Arminia Klosterhardt 5 - 2 SuS 09 Dinslaken 2-1
01:00 คาดิส 1 - 0 อัล เรย์ยาน 0-0
01:00 เซลต้า บีโก้(N) 0 - 1 เตเนริเฟ่ 0-0
01:00 Katwijk 0 - 1 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-0
01:15 Dollingstown 3 - 0 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-0
01:30 เฆเรซ เดปอร์ติโว(N) 0 - 1 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 0-1
01:30 มูโร ซีเอฟ 2 - 0 ซีดี อัลโคยาโน่ 0-0
01:30 Alhaurin de la Torre 1 - 0 ซีดี เอล ปาโล 0-0
01:30 ซีดี คาเบเซนเซ 2 - 0 ซีดี เตรรา 0-0
01:30 คามัส ซีเอฟ 3 - 1 ลาปาลมา 1-1
01:30 เลคา 0 - 2 กิล วิเซนเต้ 0-0
01:45 มอสลีย์เอเอฟซี 0 - 2 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 0-1
01:45 Soham Town Rangers 6 - 1 รอยสตัน ทาวน์ 2-0
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)(N) 2 - 1 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 0-1
02:30 AD Anaza 0 - 1 CD Santa Ursula 0-0
04:00 CD Titan 2 - 2 CD San Pablo Municipal 0-2
13:10 มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา 0 - 2 มหาวิทยาลัยธนบุรี 0-1
13:25 Aizawl FC 0 - 0 Electric Veng FC 0-0
13:35 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 0 - 1 FC Talanta 0-1
14:00 NK Maksimir 1 - 2 NK Dubrava Zagreb 0-1
15:00
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด
0 - 1
ซีดี กวาดาลาฮารา
15:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 0 Radnik Sesvete 1-0
15:00 ยูดี อิปวิสซ่า 2 - 2 บียาร์เรอัล บี 1-2
15:40 กลอเรีย บิสตริต้า 3 - 2 CS Minaur Baia Mare 1-0
16:05 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) 4 - 1 อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 2-0
16:30 เบยร่า มาร์ 3 - 3 แอนาเดีย 1-1
16:30 กอนโดมาร์ 3 - 1 มาร์ ติโน 1-0
16:55 อัล อาห์ลี 2 - 2 Jabal Al Mukaber 0-0
17:00 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 4 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-1
20:30 อาร์เซน่อล (ญ) 0 - 3 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 0-2
21:00 ดีฌง(ญ) 4 - 0 Grenoble Claix (w) 1-0
21:30 อันคารากูคู 1 - 2 เคซิโอเรนกูคู 1-2
21:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 2 - 1 บีเอสวี เรห์เด้น 2-0
21:30 AZ Picerno ASD 6 - 2 Afragolese 1944 1-0
21:30 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 2 - 1 Karaman Belediyesi Spor 1-1
22:00 วิโตชา บิสตริต้า 2 - 0 สตรัมส์ก้า สลาวา 1-0
22:00 กาวอร์ราโน 2 - 0 San Donato Tavarnelle 2-0
22:00 เจียน่า เออมินิโอ 0 - 2 Scanzorosciate 0-0
22:00 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 3 - 1 ทาลา อัล เจช 2-0
22:00 โบลูสปอร์ 1 - 1 อดาน่าสปอร์ 0-1
22:00 NK Omladinac Vranjic 2 - 1 NK Uskok 2-1
22:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 3 - 0 เออีเอล ลิมาสซอล 2-0
22:20 เวเรีย เอฟซี 0 - 1 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 20) 0-1
22:25 FK Labunishta 4 - 3 KS Korabi Peshkopi 0-2
22:25 Almyros 0 - 2 Atsalenios 0-2
22:30 Rouf FC 2 - 5 Fostiras 1-5
22:30 พาส เจียนนิน่า 0 - 1 เออีแอล ลาริซ่า 0-0
22:30 เปลิสเตอร์ 3 - 1 Belasica Strumica 2-0
22:30 เฟอรัลพิซาโล 2 - 0 Ciliverghe Mazzano 0-0
22:55 สโลโบด้า อูซิเซ่ 0 - 1 Dinamo Pancevo 0-0
22:55 FK Susica Kragujevac 1 - 0 เอฟเค แรด เบลเกรด 0-0
22:59 อิโนซิส พาราลิมนิ่(N) 0 - 1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 0-1
22:59 AS Ostia Mare 3 - 0 ASD Alcione 2-0
22:59 Famalicao U23 3 - 3 เอสพี เอสพินโฮ 1-2
22:59 SC Caronnese 3 - 2 USD Castellanzese 1-0
22:59 แอสเตราส ตริโปลิส 1 - 1 พานาคายคิ 2005 0-0
22:59 เบเนเวนโต้ 6 - 0 Castrovillari 4-0
23:15 อลันยาสปอร์(N) 2 - 0 เบรสชา 0-0
23:30 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 9 - 0 DSV Fortuna 05 5-0
23:30
ปอร์โต้กรูโร
2 - 6
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
23:30 History of general Nick Du 0 - 3 NK Spansko 0-1
23:30 Svoboda Peshtera 2 - 1 NK Brinje Grosuplje 1-0
23:30 Sportunion Mauer 6 - 3 Rapid Oberlaa 5-1
23:30 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 6 - 4 Hertha Zehlendorf 3-2
23:30 เอ็นเคลุคโก้ 2 - 3 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0-1
23:30 Menemenspor 1 - 0 คาซิยาก้า 0-0
23:30 สโลวาน เอชเอซี 4 - 1 โคลัมเบีย โฟร์ริดส์ดอร์ฟ 3-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ

22:00 Ronne fB 0 - 2 บี 1908 0-1
22:59 โอเคเอส 1 - 2 เอฟซี ซีสเวส 0-2
22:59 Rudersdal 0 - 5 ฮิลลิร็อด 0-1
22:59 ฮอลเบค 1 - 2 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0-1
22:59 Avedore IF 0 - 1 บี 73 สลาเกลเซ่ 0-0
22:59 Lesuo 0 - 6 เวเจิล 0-4
22:59 Hatting/Torsted 0 - 5 เฟรเดอริเซีย 0-1
22:59 ริงโคบิง 0 - 1 วีเอสเค อาร์ฮุส 0-0
22:59 Krarup/Espe 2 - 3 วาลเด้ 0-3
22:59 ดาลุ่ม 0 - 3 โคลดิ้ง 0-0
22:59 Frederiksberg BK 2 - 2 KFUM.s BK 1-0
23:30 Dronninglund 0 - 3 FC Djursland 0-1

ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย

01:30 เรจจิน่า 3 - 2 วิเชนซ่า 1-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ

01:45 พอร์ทสมัธ 3 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:00
พีเอโอเค ซาโลนิก้า
2 - 2
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
00:00
อโปเอล นิโคเซีย
1 - 2
คาราบัค
01:00
ดินาโม ซาเกร็บ
1 - 1
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
01:30
คลับบรูซ
1 - 0
ดินาโม เคียฟ
01:45
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
1 - 1
เอฟซี โคเปนเฮเกน

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก

01:15 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค(N) 1 - 2 ลินฟีลด์ เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ

00:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 2 - 1 เคเอส อีเนอเกติก โร 0-0
17:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ รอ โรซวอช์ย คาโตวิตเซ
22:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1 - 2 รุช ซอร์ซอฟ 1-0
22:30 กริฟเวเฮอโรโว่ 3 - 2 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 3-2

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ

22:30 เอฟเค นาชอด-เดสเน่ 0 - 5 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-0
22:59 Trutnov 0 - 3 FK Prepere 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ออร์ไกร์ท 3 - 1 ฮาล์มสตัด 3-1

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ

22:59 KFC Kalna nad Hronom 3 - 2 Blava Jaslovske Bohunice 1-2

ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

01:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0 - 2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 0-0
01:45 สวินดอน ทาวน์ 2 - 3 เชลซี(U23) 1-2

ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

01:30 เฟรเซอร์เบิร์ก 2 - 3 Ross County U21 1-1
01:45 Hibernian FC U21 3 - 4 เอลจิน ซิตี้ 2-3
01:45 โบรร่า เรนเจอร์ส 6 - 0 Aberdeen U21 1-0
01:45 Livingston U21 1 - 3 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 0-2
01:45 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1 - 4 Hearts U21 1-2
01:45 St. Johnstone U21 1 - 4 โคฟ เรนเจอร์ 1-1
01:45 Kelty Hearts 4 - 0 Kilmarnock U21 2-0
01:45 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 1 - 2 Glasgow Rangers U21 0-2
01:45 Saint Mirren U21 1 - 0 East Kilbride 1-0
01:45 ควีนส์ ปาร์ค 2 - 2 เซลติก ยู 21 1-2

ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

01:45 เอเอฟซี ฟิลด์ 0 - 0 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-0
01:45 บาร์โรว์ 0 - 3 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-1
01:45 บอร์แฮม วู๊ด 2 - 2 เร็กซ์แฮม 0-1
01:45 บรอมลีย์ 3 - 1 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 2-0
01:45 โดเวอร์ แอทเตลิก 1 - 2 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-1
01:45 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 2 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-0
01:45 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1 - 1 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-0
01:45 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1 - 1 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1-0
01:45 โซลิฮัลล์ มอร์ 3 - 0 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 3-0
01:45 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1 - 1 บาร์เน็ต 0-1
01:45 วอคกิ้ง 0 - 1 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-1
01:45 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 0 อีสต์ไลก์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค 5 - 2 กรินดาวิค 1-0
02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 1 - 0 อัคราเนส 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก โคปา

07:00 ซากาเตเปค 3 - 2 อัตลาส 0-1
09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 1 - 0 พูอีบลา 1-0
09:00 เอฟซี ฮัวเรซ 1 - 1 เวนาโดส เอฟซี 1-0
09:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 2 - 0 กัวเรตาโร่ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

18:45 ยัง ไลอ้อนส์ 1 - 1 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 0-1

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:45 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 4 - 1 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1-0

ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า

07:30 อินดิเพนเดนเต้ 2 - 1 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

01:45 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1-0
01:45 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1 - 1 บอสตัน ยูไนเต็ด 1-0
01:45 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0 - 5 กุยเซลีย์ 0-3
01:45 เชสเตอร์ เอฟซี 1 - 1 อัลทริงแคม 0-1
01:45 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0 - 2 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
01:45 คิงส์ ลินน์ 2 - 1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0-0
01:45 เลมิงตัน 2 - 0 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-0
01:45 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0 - 0 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0-0
01:45 ยอร์ค ซิตี้ 0 - 0 ฟาสเลย์ เซลติก 0-0

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

01:45 เบรนทรี ทาวน์ 2 - 3 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-1
01:45 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1 - 1 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1-0
01:45 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 2 - 1 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1-0
01:45 ดาร์ทฟอร์ด 1 - 1 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-1
01:45 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 3 - 1 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1-0
01:45 ดัลลิช แฮมเลต 1 - 0 วีลด์สโตน เอฟซี 1-0
01:45 อีสต์บอร์น โบโรห์ 2 - 0 Tonbridge Angels 2-0
01:45 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 3 - 4 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 2-1
01:45 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1 - 0 สลอค ทาวน์ 1-0
01:45 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1 - 0 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0
01:45 เวย์เม้าท์ 1 - 1 บาธ ซิตี้ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 บิดเวสท์ วิทซ์ 0 - 1 บาโรก้า เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ AFC คัพ

19:00 ฮานอย ทีแอนด์ที 1 - 0 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 0-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

05:15 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0 - 1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-0
07:30 อเมริกา มิไนโร่ 4 - 3 ลอนดริน่า พีอาร์ 1-2

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

00:00 Landvetter IS 3 - 2 โจนเซเรดส์ 1-1
00:00 Raa IF 1 - 5 ลาฮูล์มเอฟเค 0-2
00:00 Grythyttans IF 1 - 3 ไอเอฟเค คูมลา 0-0
00:30 Dalen/Krokslatt 0 - 4 Kallered SK 0-2
00:30 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 4 - 2 Anderstorps IF 1-1
01:00 บีเควี นอร์ทาเลีย 3 - 2 Fanna BK 1-1
01:00 IFK Osterakers FK 6 - 2 วาร์ทานส์ 2-1
23:30 Kvarnby IK 0 - 3 บีเค แฟล็กก์ 0-1

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ

20:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 1 - 2 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 0-2
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 4 - 2 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1-0
20:00 ปุเลา ปีนัง 2 - 1 ซาบาห์ 1-0
20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 4 - 3 เฟลด้า ยูไนเต็ด 1-2

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

07:30 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ 0 - 0 เมมฟิส 901 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันตก

23:30 บาห์เรน(N) 0 - 0 ซาอุดีอาระเบีย 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

00:00 Eskilsminne DIF (w) 2 - 0 Hittarps IK (w) 1-0
01:00 Satra SK (w) 1 - 3 Tyreso FF Women 0-1

ผลบอลวันที่ USA โอเพ่น คัพ

06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ 0 - 2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ แพนอเมริกันเกมส์ - หญิง

01:00 เม็กซิโก (ญ)(N) 5 - 1 ปานามา (ญ) 3-0
05:30 ปารากวัย (ญ)(N) 0 - 3 อาร์เจนตินา (ญ) 0-3
08:30 คอสตาริกา (ญ)(N) 3 - 3 โคลัมเบีย(ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ แพนอเมริกันเกมส์ - ชาย

22:00 เปรู (ยู 22) 1 - 1 เอกวาดอร์ (ยู 22) 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ

22:59 อโวลเนส (ญ) 2 - 1 คลีบ (ญ) 1-1
23:30 ฟอร์ทูน่า (ญ) 1 - 3 วาเลเรนก้า (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง

15:00 เอฟเค มินสก์ (ญ)(N) 12 - 0 Bettembourg (W) 5-0
16:00 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)(N) 1 - 4 เบรย์ดาบลิค (ญ) 0-2
17:00 เว็กซ์ฟอร์ด เยาวชน ( ญ ) 1 - 3 Vllaznia Shkoder (w) 1-3
17:30 บราก้า(ญ)(N) 2 - 0 Sturm Graz/Stattegg Women 1-0
18:00 สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ)(N) 12 - 0 SS Anenii (w) 8-0
19:00 บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ) 9 - 0 อีบีเอส/สกาลา(ญ) 6-0
19:00 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 4 - 0 ลินฟิลด์ หญิง 4-0
21:00 Zhilstroy Kharkov (ญ) 3 - 2 ZNK Split (w) 1-2
21:05 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 3 - 0 Nike Tbilisi (w) 1-0
22:00 ซาราเยโว (ญ) 5 - 0 แซดเอฟเค ดรากอนส์ 2014 ( ญ ) 1-0
22:00 รีกาส ฟุตโบลา สโคลา(ญ) 0 - 10 อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) 0-7
22:00 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 1 - 0 บีร์คีร์คารา (ญ) 1-0
22:30 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ )(N) 1 - 2 KFF Mitrovica Women 0-2
22:30 สโลวาน บราติสลาวา (ญ) 1 - 3 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 1-1
22:59 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 2 - 3 PK-35 Vantaa (w) 1-0
23:30 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 5 - 0 พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ) 1-0
23:30 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 8 - 0 Alashkert (w) 5-0
23:30 เบซิคตัส(ญ) 1 - 1 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 1 - 0 ชิคฮูร่า 1-0

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 รีล โปโตซี่ 1 - 2 อัลเวย์เรดดี้ 1-0
02:30 โบลิวาร์ 3 - 0 เดสตรอย์เยร์ส 2-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:00 โบโด กลิมท์ (ยู 19) 0 - 5 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 0-4
19:00 สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) 2 - 0 ไวกิ้งส์(ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ

00:00 Kristiine JK 0 - 10 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-6
00:00 Elbato FC 0 - 3 มาร์ดู ลินนามีสเคาน์ 0-2
00:00 Puhkus Mehhikos 0 - 6 Kohtla-Jarve JK Jarve II 0-2
00:30 FC Hell Hunt 0 - 1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 0-0
22:59 Anija United 2 - 1 Kompanii Marjamaa 0-1
22:59 FC Lelle 0 - 1 Tabasalu Charma 0-0
22:59 Viimsi FC Igiliikur 1 - 7 ทูเลวิค วิจานดี่ 1-3
22:59 เอฟซี เอลวา 7 - 0 Viimsi Lovid 2-0

ผลบอลวันที่ AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี

15:00 มาเลเซีย ยู16(N) 3 - 1 เวียดนาม ยู16 1-1
18:00 อินโดนีเซีย ยู16 0 - 2 ไทย ยู16 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ

00:30 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 1 - 1 มัคคาบี้ เนทันย่า 0-0
23:30 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1 - 1 ฮาโปเอล ไฮฟา 1-1

ผลบอลวันที่ AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน

15:30 ไทย ยู19(N) 1 - 1 สิงคโปร์ ยู19 0-0
16:30 กัมพูชา ยู19(N) 1 - 5 ออสเตรเลีย ยู19 0-3
19:30 เวียดนาม ยู19 1 - 0 มาเลเซีย ยู19 0-0

ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

01:00 Knockbreda Parish 0 - 2 ดันเดลา เอฟซี 0-1
01:00 มหาวิทยาลัยควีนส์ 5 - 1 Police Service of Northern Ireland FC 2-0
01:45 อาดส์ เอฟซี 1 - 0 Harland & Wolff Welders 1-0
01:45 Dergview FC 2 - 0 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 1-0
01:45 นิวรี่ ซิตี้ 3 - 4 Loughgall FC 1-2
01:45 พอร์ทาดาวน์ 5 - 0 Ballyclare Comrades 2-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน หญิง ซูเปอร์คัพ

00:00 Orebro SK Soder Women 2 - 3 Ravasens IK Karlskoga Women 0-1

ผลบอลวันที่ BSWCP

17:00 Grembach Lodz Beach U21 11 - 0 Dragon Bojano Beach 0-0
18:15 Slupsk Adkonis Beach U21 5 - 4 BSC Pro-Fart Glowno Beach U21 0-0
19:30 UKS Milenium Gliwice Beach U21 2 - 11 KP Lodz Beach U21 0-0
21:00 Hemako Sztutowo Beach U21 7 - 2 Tonio Team Sosnowiec Beach U21 0-0

ผลบอลวันที่ มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

18:00 ตราด เอฟซี 2 - 2 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1-0
18:00 นครราชสีมา เอฟซี 0 - 0 แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-0
19:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 3 - 1 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 1-0
19:00 การท่าเรือ เอฟซี 3 - 2 เชียงราย ยูไนเต็ด 2-0

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:59 ดีซัวกาส เทลเซีย 1 - 1 Hegelmann Litauen 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

21:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 0 - 0 บาเฮีย (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 ชีรัค บี 1 - 3 อลาชเคิร์ท บี 0-0
20:00 Urartu II 7 - 0 Ani Yerevan 0-0
20:00 Ararat-Armenia B 1 - 2 FK Van 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

16:30 แคนเบอร์รา เอฟซี 5 - 0 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 3-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ

16:30 อัลบานี ครีก 4 - 4 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1-1

ผลบอลวันที่ KSCUP

00:00 Societe Omnisports De L'Armee 3 - 0 Sewe Sport 1-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:30 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 4 - 2 อเรม่า มาลัง 2-1

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 1 - 0 มาเชล มูบาเร็ค 0-0
20:00 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 1 - 4 โซรัซ FK อูลกัช 0-1
20:00 ชูตัน กูซาร์ 1 - 0 อิสทิคอล เฟอกาน่า 0-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

15:30 เบเบล ยูไนเต็ด 0 - 1 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 0-1
15:30 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 1 - 1 เพอเซอแรง เซอแรง 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:30 บริสแบน สไตรเกอร์ส 2 - 2 เวลริงตัน โฟนิค 1-0
16:30 เมลเบิร์น ไนท์ 2 - 5 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 1-2
16:30 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 2 - 2 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-0
16:30 ซิดนีย์ เอฟซี 0 - 2 บริสแบน โรว์ 0-1
17:30 เพิร์ท กลอรี่(N) 0 - 0 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ BRA SPC

02:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 2 - 0 นาซีอองนัล เอสพี 1-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

02:00 UMF Njardvik U19 0 - 4 Breidablik/Augnablik II U19 0-1

ผลบอลวันที่ WAUS WD1

18:00 บัลแคทต้า (ญ) 2 - 2 NTC Football West (W) 2-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

23:45 โฮลสไตน์ คีล 2 1 - 1 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก 1-1
23:45 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1 - 1 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 คุฟซไตน์ 1 - 1 SC Imst 0-0
00:00 เอสวี ฮอลล์ 0 - 3 Kitzbuhel 0-2
00:30 FC Zirl 2 - 3 เอสซี ชวาส 0-1
23:30 เอสวีจี ไรชีเนา 2 - 3 Worgl Obi SV 2-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 ราส์ลาท์ส เอสเค 0 - 4 ดลสทอร์ป ไอเอฟ 0-1
00:10 วอลโบ เอฟเอฟ 1 - 2 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 1-0

ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 Highlanders FC 1 - 0 Chapungu FC 1-0
20:00 Telone FC 0 - 0 Chicken Inn 0-0

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

16:00 เลค แมคควอรี 0 - 3 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 0-2
16:00 แลมบ์ตัน จาร์วิส 1 - 1 เมทแลนด์ 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:45 บริสเบน รอร์ เอ็นทีซี (ญ) 1 - 1 มิทเชลตัน ( ญ ) 1-0

ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League

19:00 ภูฎาน ยู19 5 - 1 พาโรยูไนเต็ด 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ

16:30 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0 - 3 เพนนินซูล่า เพาเวอร์ บีพีแอล (ญ) 0-3

ผลบอลวันที่ การแข่งขัน COTIF

01:30 สเปน(ยู 20) 4 - 0 มอริเตเนีย (ยู20) 3-0
03:30 บาห์เรน (ยู 19)(N) 0 - 5 อาร์เจนตินา ยู 18 0-2

ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League

16:30 Mohammedan SC 1 - 1 Aryan 1-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

00:00 เอ็นโอพีเอส 7 - 0 เอฟเจเค ฟอสซ่า 6-0
22:00 Aifk Turku 1 - 2 ไรฟู 0-1
22:30 BK-46 Karis Karjaa 0 - 3 ทูลอน ทีเอสโต 0-0
22:59 ไอ-เจบีเค 1 - 2 สปอร์ติ้ง คริสตินา 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง

13:30 เวลลิงตัน โอลิมปิก 5 - 3 Wairarapa United 3-1

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

16:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20) 4 - 3 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League

14:30 แคนเบอร์รา เอฟซี (ยู 20) 6 - 0 Tuggeranong United U20 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

21:00 Turun Weikot (w) 2 - 1 Ilves/2 (w) 1-0

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

02:00 CD Sonsonate Reserves 3 - 0 Jocoro FC Reserves 3-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

21:50 Mladost Lucani U19 0 - 4 FK Graficar U19 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

23:30 เบรเมอร์ เอสวี 1 - 1 SC Borgfeld 0-1

ผลบอลวันที่ คาตาโลเนียคัพ

00:00 Andorra CF 2 - 1 แตร์ราสซ่า 1-0

ผลบอลวันที่ อินเดีย MFA ซูเปอร์คัพ

17:20 Chanmari FC 2 - 2 Mizoram Police FC 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Amateur cup

00:00 SK Werndorf 4 - 1 Usv Hengsberg 2-1

ผลบอลวันที่

15:00 Chiangrai City U19 0 - 0 ฉะเชิงเทรา เอฟซี (ยู19) 0-0
16:00 นครราชสีมา (ยู 19) 2 - 0 สมาคมกีฬา นนทบุรี (ยู19) 1-0
19:00 สมาคมกีฬา หนองบัวลำภู (ยู 19) 1 - 1 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด (ยู 19) 0-1
19:45 อุดรธานี เอฟซี (ยู 19) 1 - 1 กระบี่ เอฟซี (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League

17:34 Robina City Metro 2 - 5 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ เมโทร 1-1
17:45 Tally Valley Yellow 0 - 1 Nerang 0-0

ผลบอลวันที่

20:00 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 1 - 0 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่

02:30 C.D. Fortaleza 1 - 1 Nacional Senac 1-0
02:30 Real Tomayapo 2 - 3 Stormers San Lorenzo 2-1
02:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 2 - 2 Independiente Petrolero 1-1

ผลบอลวันที่

09:00 ซานต้า เทคล่า 1 - 0 เรอัล เอสเทล 1-0

ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal

22:30 TSV Essingen รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
23:30 TSV Lohr am Main 1 - 4 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 0-2
23:30 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 0 - 3 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 0-2
23:30 TSV Dachau 1865 2 - 0 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 0-0
23:30 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 0 - 3 TSV Aubstadt 0-0
23:55 SC Danubius Waldkraiburg 0 - 9 ทีเอสวี บุชบัช 0-2
23:55 SV Dringenberg 1 - 5 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-1

ผลบอลวันที่

16:00 รัฐชิน เอฟซี (ยู 21) 0 - 3 ดากอน เอฟซี (ยู 21) 0-1
16:00 ยะไข่ ยูไนเต็ด (ยู 21) 3 - 2 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 21) 2-1

ผลบอลวันที่

16:00 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 2 - 1 ระยอง ยูไนเต็ด 0-0
16:00 กบินทร์ ยูไนเต็ด 0 - 0 พานทอง เอฟซี 0-0
16:00 Pattaya Discovery United FC 5 - 1 กองเรือยุทธการ 2-0

ผลบอลวันที่

13:30 Persija Jakarta Youth 0 - 0 Urakan FC 0-0
14:10 PSBL Langsa 0 - 0 PSKBS Kuta Binjai 0-0
14:15 Pringsewu FC 2 - 4 Persituba Tulang Bawang 1-2
15:20 UAD FC 6 - 0 Jogja Istimewa Football 5-0
15:20 PS Hizbul Wathan 1 - 2 Protaba Bantul 0-1
15:25 Tunas Jogja 0 - 1 Rajawali Gunung Kidul 0-0
15:30 Persibas Banyumas 0 - 0 Persikama Magelang 0-0
15:30 พีเอสไอพี เปมาลัง 2 - 0 Persitema Temanggung 2-0
15:40 Pro Direct 3 - 1 Putra Citra Youth 1-0
16:00 เอสเอส ลัมปุง เอฟซี 1 - 5 ปุตรา จายา 1-2

ผลบอลวันที่

15:00 Persebaya Surabaya U20 1 - 0 Bali United U20 0-0
15:00 Pusamania Borneo U20 1 - 1 Persipura Jayapura U20 1-0

ผลบอลวันที่ 07/08/2562

ผลบอลวันที่ AFC คัพ
ผลบอลวันที่ AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี
ผลบอลวันที่ AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน
ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League
ผลบอลวันที่ BRA SPC
ผลบอลวันที่ BSWCP
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ KSCUP
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ USA โอเพ่น คัพ
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ WAUS WD1
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League
ผลบอลวันที่ การแข่งขัน COTIF
ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ คาตาโลเนียคัพ
ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง
ผลบอลวันที่ แพนอเมริกันเกมส์ - ชาย
ผลบอลวันที่ แพนอเมริกันเกมส์ - หญิง
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันตก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย คัพ
ผลบอลวันที่ มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก โคปา
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ
ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
ผลบอลวันที่ สวีเดน หญิง ซูเปอร์คัพ
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Amateur cup
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ อินเดีย MFA ซูเปอร์คัพ
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19



ผลบอลวันที่AFC คัพ, AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี, AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน, Australia Gold Coast Premier League, BRA SPC, BSWCP, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, KSCUP, NSW-N พรีเมียร์ลีก, USA โอเพ่น คัพ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร คัพ, กัลกัตตา Football League, การแข่งขัน COTIF, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คาตาโลเนียคัพ, โคปปา อิตาเลีย, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, ซิมบับเวพรีเมียร์, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เดนมาร์ก คัพ, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, โปแลนด์ คัพ, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, แพนอเมริกันเกมส์ - ชาย, แพนอเมริกันเกมส์ - หญิง, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันตก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ, ภูฏาน Thimphu League, มาเลเซีย คัพ, มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ, เม็กซิโก โคปา, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สโลวาเกีย คัพ, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดน หญิง ซูเปอร์คัพ, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, สิงคโปร์ ลิก, ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Amateur cup, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ ลีกคัพ, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อินเดีย MFA ซูเปอร์คัพ, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย คัพ, ไอซ์แลนด์ ลีก U19,