บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2130 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 31/07/2562

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 2 - 2 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
18:00 แกงวัน เอฟซี 2 - 1 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 3 - 2 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2-0
17:30 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1 - 1 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 Torhout 1 - 3 FC Gullegem 1-3
00:00 SC Kalsdorf II 2 - 2 กรัตคอร์น 0-1
00:00 อัล การาฟา 0 - 1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0-0
00:00 โรด้า เจซี 2 - 1 ครุนเน่อร์ สแตร์ 1-0
00:00 SC Achau 8 - 1 Wienerfeld 1-0
00:00 Sportklub Wolkersdorf 0 - 1 เฟริส เวียนนา 1894 0-1
00:00 Sportfreunde Wanne-Eickel 4 - 2 SV Dorsten-Hardt 3-1
00:00 SV Feldbach 1 - 3 ASV St. Martin an der Raab 1-0
00:00 Micheldorf 0 - 2 ปาร์ม่า 0-2
00:00 SV Lebring 0 - 2 ASK Mochart Koflach 0-1
00:00 ASWH 2 - 2 ดอร์เดรชท์ 1-2
00:00 เดอ ทริฟเฟอร์ส 0 - 0 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0-0
00:00 Grossklein 2 - 2 เอเค กราเซอร์ จีเอเค (เยาวชน) 1-0
00:00 SC Herzogenburg 0 - 4 SC Retz 0-3
00:00
คริสเตียนซุนด์ บีเค(N)
0 - 1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
00:00 มาลาก้า 1 - 1 คอร์โดบ้า 0-1
00:00 ESC Rellinghausen 4 - 1 SV Teutonia Uberruhr 1-1
00:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 5 - 0 เวเนอร์สเบริกส์ 4-0
00:00 SC Poysdorf 3 - 6 FC Bisamberg 0-2
00:00 ฟูเอนลาบราดา 4 - 0 ซีดี โรด้า 1-0
00:00 น็องต์(N) 2 - 0 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1-0
00:00 Simmeringer SC 1 - 1 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 0-1
00:00 เดน บอสช์ 1 - 3 อัล ทาวอน 0-1
00:00 Gleinstatten 0 - 3 SV Wildon 0-1
00:15 GASV Polfing-Brunn 4 - 1 USV RB Hof 2-0
00:15 Eskilsminne DIF (w) 3 - 3 Borgeby FK (w) 2-2
00:30 ASK Mannersdorf 4 - 1 SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 2-0
00:30 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 2 - 3 VSF Amern 2-2
00:30
เซนต์ กัลเลน
1 - 4
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
00:30 เอสซี เทลสตาร์ 3 - 0 Katwijk 2-0
00:30 อดัม แซม บีค 5 - 2 เอฟซี คลีฟ 1-1
00:30 TSV Meerbusch 4 - 1 Sportverein Sonsbeck 3-1
00:30 เดอ กราฟสคัป 2 - 0 เอฟซี ลินเด้น 1-0
00:30 เอล ซาน มาร์ติน 1 - 4 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1-2
00:30 Undy Athletic 0 - 2 Cinderford Town 0-1
00:30 Haninge 2 - 2 แฮนวิเคนส์ เอสเค 2-1
00:45 Hamworthy Recreation FC 1 - 1 Hamworthy United 0-0
01:00 CA Bembibre 1 - 4 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-0
01:00 อีสต์ไลก์ 0 - 1 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0-0
01:00 Vera Cruz PE 0 - 0 Retro/PE 0-0
01:00 เลคา 6 - 3 S. Pedro da Cova 4-2
01:00 นอริช ซิตี้ 1 - 4 อตาลันต้า 1-1
01:00 วิลลานูว่า ซีเอฟ 1 - 0 ซีดี เอโบร 0-0
01:00 เซนต์ นิออท ทาวน์ 0 - 6 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-3
01:05 Muleno CF 0 - 2 เรอัล มูร์เซีย 0-2
01:15 West Didsbury Chorlton 2 - 0 Atherton Collieries 1-0
01:30 Shelbourne (w) 2 - 3 เซาแธมป์ตัน (ญ) 0-0
01:30 Stone Old Alleynians 1 - 3 Kidsgrove Athletic 0-1
01:30 คอร์นตัน ทาวน์ 4 - 3 ลีค ทาวน์ 0-2
01:30 ครูมลิน ยูไนเต็ด 0 - 7 คลิฟตันวิลล์ 0-4
01:30 Dunston UTS 3 - 1 มอร์เพธ ทาวน์ 1-1
01:30 อีสท์ เบลฟาสต์ 0 - 3 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-3
01:30 โคเรีย ซีเอฟ 1 - 1 เซบีย่า แอตเลติโก 1-1
01:30 เบลเปอร์ทาวน์ 0 - 0 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 0-0
01:30 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 2 - 2 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(U23) 1-1
01:30 คาร์ริค แรนเจอร์ส 0 - 0 Knockbreda Parish 0-0
01:30 แฮร์โรว์ โบโร่ 4 - 3 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 3-1
01:30 Hebburn Town 3 - 4 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 1-3
01:30 มัตล็อค ทาวน์ 0 - 3 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-3
01:30 Melksham Town 0 - 6 สวินดอน ทาวน์ 0-5
01:30 Pickering Town 2 - 4 ยอร์ค ซิตี้ 2-0
01:30 เวสต์ โอ๊คแลนด์ ทาวน์ 1 - 2 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 0-0
01:30 Tavistock AFC 0 - 0 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-0
01:45 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 4 - 1 เชสเตอร์ เอฟซี 3-1
01:45 ไฮด์ เอฟซี 3 - 0 โรชเดล 2-0
01:45 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 3 - 2 เมอร์สทัมเอฟซี 1-1
01:45 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 3 - 1 รอยสตัน ทาวน์ 1-1
01:45 ฮิเบอร์เนี่ยน 1 - 3 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1-2
01:45 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 2 - 2 คริสตัล พาเลซ 0-1
01:45 เบิร์นลี่ย์ 6 - 1 นีซ 4-0
01:45 Maldon Tiptree 3 - 1 เลสตัน เอฟซี 2-1
01:45 Colwyn Bay 1 - 5 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 0-1
01:45 AFC Hornchurch 1 - 2 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-2
01:45 แทรฟฟอร์ด 0 - 2 อัลทริงแคม 0-1
01:45 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 1 - 3 บิวรี่ 0-1
01:45 สเกลเมอร์สเดลยูไนเต็ด 0 - 3 Prescot Cables 0-2
01:45 Ashton Town 5 - 4 วิดเนส 3-1
01:45 Eastbourne Town 1 - 2 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 0-2
01:45 Haywards Heath Town 4 - 2 เลเวส 1-2
01:45 นอร์ธวิช วิคตอเรีย 1 - 2 บักซ์ตัน เอฟซี 1-2
01:45 วอคกิ้ง 2 - 4 พอร์ทสมัธ 1-3
02:00 UB Lebrijana 2 - 2 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1-0
02:40 Blooming FC Women 2 - 0 Urobo Royal Women 1-0
03:30 CD San Pablo Municipal 1 - 1 CD Titan 0-0
04:00 MLS Homegrown 2 - 2 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1-1
08:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) รอ โบคา จูเนียร์ส(เยาวชน)
13:05 มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม 0 - 0 Rajamangala University Rattanakosin 0-0
13:10 Tusker 2 - 1 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-1
14:00 Rail Locomotive 4 - 2 FC Aragats 0-2
14:30 เลกาเนส 3 - 0 เอดี อัลคอร์ค่อน 2-0
14:30 CS Minaur Baia Mare 9 - 0 โอลิมเปีย ซาตู มาเร 3-0
14:50 เอสซี บาเกา 0 - 5 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 0-1
15:00 ราปิด บูคาเรสต์ 6 - 2 AFC Metalul Buzau 3-1
15:00 เลกาเนส บี 3 - 1 โตเลโด 2-0
15:20 เอ็นเคลุคโก้ 1 - 2 NK Orijent Rijeka 1-2
16:00 Pevidem SC 2 - 2 เอฟซี เฟลเกยราส 0-1
16:00 Real SC 1 - 0 Olimpico Montijo 1-0
16:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 4 - 0 เอสซีดี ดูรานโก้ 3-0
16:00 บราก้า(ยู 23) 3 - 4 มาร์ ติโน 2-0
16:15 ปาเซ เคอี 0 - 3 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0-1
16:30 Sanjoanense 0 - 0 สปอร์ติง บราก้า 2 0-0
16:30 อารัวก้า 1 - 0 เอสพี เอสพินโฮ 0-0
16:30 ชาเวช บี 0 - 3 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 0-1
16:35 เบยร่า มาร์ 2 - 3 ลูซิเทเนีย 1-2
16:50 จีดี ชาเวซ 2 - 1 กิล วิเซนเต้ 1-0
19:00 มัลโม ยู19 4 - 1 บรอนด์บี้ (ยู 19) 2-1
20:00 อันเดอร์เลชท์ 1 - 2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1-1
20:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0 - 0 เอฟเค อินเตอร์ บาคู 0-0
20:00 คารากูมรัค 2 - 1 อดาน่าสปอร์ 1-0
20:40 ซาแนท นาฟ 0 - 0 กอล โกฮาร์ เอฟซี 0-0
21:00 อันคารากูคู 2 - 1 ฮาเตย์สปอร์ 2-1
21:00 โลมเมิล(สำรอง) 3 - 1 แซงต์-ทรุยด็อง(สำรอง) 0-1
21:00 โอซิน อัลบอร์ซ 1 - 3 นาวาด เออร์เมีย 1-1
21:10 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 5 - 1 Khoosheh Talai 1-1
21:30 Osmaniyespor 2 - 0 เฟธิเยสปอร์ 0-0
21:30 กิริซันสปอร์ 1 - 1 Karaman Belediyesi Spor 0-0
22:00 KSZO ออสโตรเวียส 3 - 0 Stal Krasnik 0-0
22:00 บอสเนีย(ญ) ยู19 2 - 2 บัลแกเรีย (ญ) ยู19 2-2
22:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 0 - 0 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 0-0
22:00 ชิตตาเดลล่า 0 - 2 เบเนเวนโต้ 0-0
22:00 พานาธิไนกอส ยู 19 1 - 1 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 0-0
22:00 US Pergolettese 1 - 2 โปรเซดโต้ 0-0
22:00 เอซี เวนิช 3 - 1 Cjarlins Muzane 0-1
22:00 กาวอร์ราโน 2 - 0 Ghivizzano 0-0
22:00 Sangiustese 1 - 2 Virtus Casarano 1-1
22:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 3 - 0 ASD San Luigi Calcio 2-0
22:00 ปากีสถาน อาร์มี่ 0 - 0 Pakistan Navy 0-0
22:15 เคซิโอเรนกูคู 1 - 0 อิสตันบูลสปอร์ 1-0
22:30 FK Labunishta 2 - 2 KF Flamurtari Pristina(KOS) 1-2
22:30 Orleta Radzyn Podlaski 1 - 0 Victoria Sulejowek 1-0
22:30 อัลเตย์สปอร์(N) 1 - 2 บูร์ซาสปอร์ 0-1
22:40 Almyros 2 - 1 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 0-0
22:50 เมดิมัวร์เย่ 3 - 0 NK Dubrava Zagreb 0-0
22:50 เปลิสเตอร์ 1 - 0 โปเบด้า 0-0
22:50 FK Radnicki Sid 1 - 0 FK Hajduk Divos 1-0
22:55 Sloga Pozega 0 - 2 Dinamo Pancevo 0-2
22:59 Bourges 3 - 0 แกลร์กมงต์ ฟุต 2-0
22:59 Bourges FC 3 - 0 แกลร์กมงต์ ฟุต 2-0
22:59 FK Podrinje 2 - 1 FK Loznica 1-1
22:59 NK Vrbovec 2 - 1 NK Krizevci 1-0
22:59 เม็ตซ์ 2 - 0 Seraing United 2-0
22:59 อัล-ไฟฮา รอ คอนยาสปอร์
22:59
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(N)
3 - 5
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
23:05 ซัสเซาโล่ 1 - 0 เอ็มโปลี 1-0
23:05 Belasica Strumica 2 - 1 เอฟเค โอโซโกโว 0-0
23:05 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 1 - 0 เอฟเค คอร์โซ่ 1-0
23:10 FK Kadino 1 - 0 โบเรค เวเลส 1-0
23:10 FK Borac Sakule 0 - 1 Hajduk Beograd 0-1
23:15 Jedinstvo UB 2 - 1 FK Imt 2-0
23:25 สโลโบด้า อูซิเซ่ 0 - 0 FK Tutin 0-0
23:25 ชาเวช บี 0 - 3 กอนโดมาร์ 0-2
23:30 ยูเอ็นเอฟพี 0 - 3 มงต์เปลลิเย่ร์ 0-3
23:30 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 0 - 0 เรอัล โซเซียดาด บี 0-0
23:30 DUGO SELO 1 - 3 วาร์เท็กซ์ 1-1
23:30 รูเดส 1 - 0 NK Maksimir 0-0
23:30 Stadlau 2 - 4 Favoritner AC 1-1
23:30 Gersthofer SV 0 - 1 เอสวี ดานูบ 0-1
23:30 FCJ Alt Ottakring 0 - 3 เอฟวี ออสเตรีย 13 0-0
23:35 NK Zagora Unesic 1 - 8 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-4
23:40 St Pryve St Hilaire 1 - 4 US Lusitanos Saint-Maur 1-1
23:50 KSV Siemens 0 - 0 SV Schwechat 0-0
23:50 SV Deutsch Goritz 4 - 4 SV Pischelsdorf 2-1
23:50 Usv Eichgraben 3 - 6 พีเอสวี เวียนนา 0-2

ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0 - 0 ริเวอร์เพลท 0-0
07:30 โอลิมเปีย อาซันซิออง(N) 1 - 1 แอลดียู กีโต้ 1-1
07:30 พัลไมรัส 4 - 0 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:00
นอมเม่ เจเค คาลจู(N)
0 - 2
เซลติก
00:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2 - 2 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-2
00:00 อโปเอล นิโคเซีย 3 - 0 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 2-0
01:00
บาเซิ่ล
2 - 1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
01:00 ดินาโม ซาเกร็บ 3 - 0 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-0
01:00 วัลเล็ตตา เอฟซี(N) 1 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-0
01:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 4 - 0 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-0
22:59 เอชเจเค เฮลซิงกิ 2 - 1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ

22:30 Spartak Sobeslav 3 - 0 FK Jindrichuv Hradec 2-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

22:59 ดนีปรอ-1 2 - 0 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 2-0
22:59 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1 - 3 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1-0
23:30 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 0 - 2 ดินาโม เคียฟ 0-2

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:00 Stade Ouchy 1 - 2 วินเตอร์ทูร์ 1-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก โคปา

07:00 เวนาโดส เอฟซี 4 - 1 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 2-0
07:00 ซานโตส ลากูน่า 1 - 1 คอร์เรคามินอส ยูเอที 0-1
09:00 คลับ ตีฮัวนา 2 - 0 กัวเรตาโร่ เอฟซี 0-0
09:05 อัตลาส 1 - 1 ปาชูก้า 1-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ

21:30 Papauti 1 - 1 ACS KSE Targu Secuiesc 0-0
21:30 CNS Cetate Deva 0 - 9 Corvinul Hunedoara 0-3
21:30 CS Gheorgheni 0 - 7 Odorheiu Secuiesc 0-1
21:30 CSA Steaua Bucuresti 8 - 0 AS Mihai Bravu 3-0
21:30 Sanmartin 8 - 2 AFC Unirea Tasnad 4-1
21:30 CS Avantul Periam 1 - 2 ACS Progresul Pecica 0-0
21:30 ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต 1 - 1 CS Faurei 1-1
21:30 CSS Islla Te Nagh 1 - 3 ACS Vedita Colonesti MS 0-1
21:30 Millenium Giarmata 1 - 2 Ghiroda SI Giarmata VII 0-1
21:30 Unirea Mircesti 6 - 2 พาสคานี 1-1
21:30 Viitorul Liteni 4 - 3 ACS Somuz Falticeni 3-1

ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 สปอร์ติ้งคริสตัล 3 - 2 ซูเลีย เอฟซี 0-1
07:30 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 3 - 1 ซีเอ เพนาโรล 2-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

17:00 โทชิกิ เอสซี 0 - 0 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-0
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 1 เกียวโต แซงก้า 0-0
17:00 มาชิดา เซลเวีย 3 - 3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-2
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 5 - 2 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2-1
17:00 เอฟซี เรียวเคียว 0 - 2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-1
17:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1 - 4 เอฮิเมะเอฟซี 0-2
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา 0 - 4 คาชิว่า เรย์โซล 0-2
17:00 เอฟซี กิฟู 0 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0
17:30 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1 - 2 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-1
17:30 โยโกฮามา เอฟซี 4 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ 2-1

ผลบอลวันที่ AFC คัพ

17:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 0 - 1 ฮานอย ทีแอนด์ที 0-1

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

05:15 ฟิกูเรนเซ่ 1 - 1 วิตอเรีย บีเอ 1-1
05:15 ลอนดริน่า พีอาร์ 3 - 0 ปารานา พีอาร์ 1-0
05:15 บราซิล เด เปโลตัส 0 - 2 วิลา โนวา 0-1
06:30 เซา เบนโต้ 1 - 0 คริคูม่า 1-0
06:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 4 - 2 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0-2
06:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2 - 2 โอเอสเต้ 1-1
06:30 ปอนเต เปรตา 0 - 1 อเมริกา มิไนโร่ 0-0
07:30 บรากันติโน้ 2 - 2 คุยอาบา 2-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

02:15 เลคเนียร์ เรกยะวิก 2 - 2 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 2-0
02:15 เคฟลาวิค 1 - 0 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 0-0
02:15 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 4 - 2 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 4-2
02:15 ธอร์ อคูเรย์รี่ 1 - 1 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

00:30 Harnosands FF 2 - 0 Ostavall IF 2-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga

22:00 SK Milenium 0 - 2 MFK Snina 0-1
22:00 Pokrok SEZ Krompachy 1 - 1 Spisska Nova Ves 1-1
22:00 Slovan Giraltovce 1 - 2 ทาทราน ปรีซอฟ 0-2
22:00 Mladost Kalsa 2 - 0 MFK Vranov nad Topou 0-0
22:00 FK Poprad B 0 - 2 ฮูเมนเน่ 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

21:00 ฮาล์มสตัด (ยู 21) 2 - 2 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) 2-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันตก

02:30 เยเมน(N) 0 - 1 ปาเลสไตน์ 0-1

ผลบอลวันที่ แพนอเมริกันเกมส์ - หญิง

22:00 เม็กซิโก (ญ)(N) 1 - 2 ปารากวัย (ญ) 1-2

ผลบอลวันที่ เวยฟาง คัพ

08:00 Santos U18(N) 3 - 2 Nice U18 2-0
08:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส (ยู 18)(N) 2 - 0 Hebei HX Xingfu U18 2-0
08:00 Brazil BD U18(N) 3 - 3 โบคา จูเนียร์ ยู 18 2-1
08:00 Sporting Lisbon U18(N) 4 - 0 Shanghai Shenhua U18 1-0
15:00 Santos Laguna U18(N) 0 - 2 วูลฟ์แฮมป์ตัน ยู18 0-1
15:00 ฉานดง ลู เหน็ง ยู18 2 - 7 เอสปันญอล ยู18 2-4

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ

20:00 ทรอนเฮมส์ (ญ) 3 - 2 โฟรย่า (ญ) 2-2
22:00 โคลบอทน์ (ญ) 11 - 0 แกรนด์ โบโด ( ญ ) 6-0
22:59 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 4 - 0 อมาโซน กริมต้า (ญ) 1-0
22:59 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 2 - 2 สตาเบ็ค (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ

22:59 Kohtla-Jarve JK Jarve 0 - 1 โวรู เจเค 0-1
22:59 Laanemaa Haapsalu 1 - 5 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 0-4

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

00:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 - 1 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-0
00:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0 - 2 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0-1
00:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0 - 0 อิงโกลสตัดท์ 0-0
00:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 2 - 2 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2-2
00:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0 - 3 SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-1

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 นครราชสีมา เอฟซี 3 - 1 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1-0
17:45 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3 - 0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1-0
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 4 - 0 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2-0
19:00 ชลบุรี เอฟซี 2 - 1 แบงค็อก ยูไนเต็ด 1-0
19:00 สุโขทัย เอฟซี 3 - 1 ปตท.เอฟซี ระยอง 1-0
20:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 5 - 2 สมุทรปราการ ซิตี้ 0-1
20:00 ตราด เอฟซี 1 - 2 การท่าเรือ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ

00:30 แอชดอด เอ็มเอส 3 - 2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0-2
23:30 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 2 - 1 มัคคาบี้ เนทันย่า 0-0
23:30 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 2 - 2 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 1-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:00 บุนยอดกอร์ 3 - 0 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1-0
21:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 2 - 2 อันดิแจน แทชเค้นท์ 0-0
22:00 บูโซโร เอฟเค 0 - 0 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0-0
22:00 นาซาฟ การ์ชิ 1 - 2 เมตาลุค เบคาเบด 0-2

ผลบอลวันที่ ออดี้คัพ

01:30
บาเยิร์น มิวนิค
6 - 1
เฟเนร์บาห์เช่
22:59
เรอัล มาดริด(N)
5 - 3
เฟเนร์บาห์เช่

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

22:00 เรอัล ซัคเซส 3 - 0 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 1-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1 - 5 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 0-1
02:15 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 2 - 0 เอชเค ไวคินเกอร์ (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 อยุธยา เอฟซี 2 - 2 JL Angmai Lian Zhi 2-1
17:45 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0 - 1 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-0
18:00 หนองบัวลําภู 2 - 2 สมุทรสาคร เอฟซี 1-0
18:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 4 - 4 ศรีสะเกษ เอฟซี 2-0
19:00 ขอนแก่น เอฟซี 3 - 1 ราชนาวีสโมสร 1-0
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 3 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 1-1
19:00 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 1 - 1 ลำปาง เอฟซี 1-1
20:00 ระยอง เอฟซี 4 - 2 อุดรธานี 2-2
20:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 2 - 1 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

20:00 Fk BOTSOR Brest (w) 0 - 10 เอฟเค มินสก์ (ญ) 0-4

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:30 มาดูร่า ยูไนเต็ด 0 - 1 พีเอสเอส สเลมัน 0-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:30 Boca Juniors De Cali 2 - 1 ออโซมารโซ่ 2-0
07:45 โบโกตา เอฟซี 2 - 1 เดปอร์เตส ควินดิโอ 2-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

01:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 4 - 4 Tindastoll Neisti Women 0-2
02:15 อัคราเนส(ญ) 1 - 1 ฟจอลเนอร์(ญ) 0-1
02:15 Augnablik Women 0 - 0 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) 0-0
02:15 Afturelding/Fram (w) 1 - 1 กรินดาวิค (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

01:15 Vale of Leithen 1 - 5 Gala Fairydean 0-3

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:30 คูม่า ไทเกอร์(N) 0 - 2 ฮูม ซิตี้ 0-2
16:30 เมทแลนด์ 0 - 2 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0-2
16:30 โฮบาร์ต ใต้(N) 0 - 3 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 0-2
16:30 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 3 - 3 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0-1
16:35 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1 - 3 เมลเบิร์น ซิตี้ 1-2

ผลบอลวันที่ BRA SPC

01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา บี(N) 0 - 1 ยูเวนตุส -เอสพี 0-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

15:00 อินโดนีเซีย ยู16(N) 1 - 1 ติมอร์ เลสเต (ยู 16) 0-0
15:30 สิงคโปร์ ยู16(N) 0 - 1 เวียดนาม ยู16 0-0
18:00 ฟิลิปปินส์ ยู16(N) 0 - 1 เมียนมาร์ ยู16 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 2 - 0 บาทาติสเอฟซี(เยาวชน) 2-0
22:59 Barra da Tijuca U20 1 - 1 โอลาเรีย อาร์เจ ยู 20 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

00:00 KA/Dalvik/Reynir U19 2 - 1 เคอาร์/เควี(ยู 19) 2-0
01:00 Grindavik Sindri U19 2 - 1 Fram/Ulfarnir U19 0-0
01:00 Virgin grid U19 1 - 5 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 1-1
01:00 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 2 - 2 ไอเอ คาริ (ยู 19) 1-2

ผลบอลวันที่ WAUS WD1

18:00 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ)(N) 1 - 0 บัลแคทต้า (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) รอ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
22:59 BSG Chemie Leipzig 0 - 0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 0-0
22:59 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 0 - 2 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-2
23:35 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 0 - 1 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

23:30 FC Wolfurt 5 - 0 SC Austria Lustenau B 2-0

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

16:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 3 - 4 เลค แมคควอรี 1-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

16:30 นอร์ธ ไพน์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 5 - 2 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 2-2

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 0 - 3 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0-2

ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League

19:00 ภูฎาน ยู19 1 - 1 Ugyen Academy 0-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา

22:00 อัลโตเปรู 1 - 1 ซาลุส 1-1
22:00 อาร์ติกัส 2 - 2 Parque del Plata 0-2

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20

00:15 ทีพีเอส 2 (ยู 20) 5 - 0 ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 4-0
22:30 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) 0 - 1 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ

16:30 Broadbeach United SC (w) 1 - 3 The Lakes (W) 0-1

ผลบอลวันที่ การแข่งขัน COTIF

03:00 สเปน(ยู 20) 2 - 0 รัสเซีย(ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League

16:30 BSS Sporting Club 0 - 0 Rainbow SC 0-0
16:30 Bhawanipore 2 - 1 Calcutta Port Trust 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:30 BK-46 Karis Karjaa 2 - 2 เอฟซี ฟินน์ครูด 2-2
22:30 HIK Hanko 0 - 3 โปซีท 0-1
22:30 ซาวยู 1 - 1 ริ ปา 1-0
22:30 SiU 1 - 6 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 0-4
22:59 LehPa Kontiolahti 2 - 4 พีเอวีอี 2-2
22:59 ไอ-เจบีเค 0 - 5 นาร์เปส คราฟท์ 0-3

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

16:00 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2 - 1 ทหารบก เอฟซี 0-1
16:00 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 0 - 0 อุบลราชธานี เอฟซี 0-0
16:00 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0 - 0 บีทียู ยูไนเต็ด 0-0
16:00 ราชประชา เอฟซี 0 - 0 นครศรีธรรมราช เอฟซี 0-0
17:00 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 2 - 2 พระนครศรีอยุธยา 0-0
17:00 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 กระบี่ เอฟซี 1-0
18:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ 0 - 0 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

16:30 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20) 2 - 2 เพนินซูล่า พาวเวอร์ (ยู 20) 1-2

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:00 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 2 - 0 บาเยิร์น โฮฟ 0-0
23:30 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 2 - 1 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 0-1
23:30 ดีเจเค เจเบนบัช 4 - 2 1. FC Sand 1-2
23:30 FC Viktoria Kahl 1 - 8 SpVgg Ansbach 1-2

ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 โพรลีนเอฟซี 0 - 1 Vipers 0-1

ผลบอลวันที่ อินเดีย MFA ซูเปอร์คัพ

15:30 Mizoram Police FC 4 - 0 Bethlehem VT FC 2-0
21:00 Chanmari FC 1 - 1 Electric Veng FC 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Amateur cup

00:30 Jenbach 0 - 5 FC Bruckhausl 0-0

ผลบอลวันที่

16:50 เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) 1 - 0 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League

16:55 Tally Valley Blue 1 - 0 Tally Valley Yellow 0-0

ผลบอลวันที่

09:05 เรอัล เอสเทล(N) 2 - 1 ซานต้า เทคล่า 1-1

ผลบอลวันที่

15:00 ซิมบับเว (ญ)(N) 4 - 1 แองโกลา (ญ) 3-1
17:45 มาลาวี ( ญ )(N) 2 - 0 มาดากัสการ์ ( ญ ) 0-0
20:30 แอฟริกาใต้(ญ) 17 - 0 คอโมโรส ( ญ ) 6-0

ผลบอลวันที่

19:30 Regar-TadAZ Tursunzoda 0 - 0 FC Kuktosh 0-0

ผลบอลวันที่

23:10 FC Joker Raasiku 3 - 3 FC Otepaa 1-1

ผลบอลวันที่

16:00 Magwe FC U19 0 - 2 ดากอน เอฟซี (ยู 19) 0-1
16:00 ชเวกาบิน ยูไนเต็ด (ยู 19) 0 - 5 ยาดานาร์บอน เอฟซี (ยู 19) 0-3
16:00 อิระวดี ยูไนเต็ด (ยู 19) 4 - 0 Chinland FC U19 2-0

ผลบอลวันที่

16:00 ชัยภูมิ ยูไนเต็ด 0 - 3 กาฬสินธุ์ 0-1
16:00 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 1 - 1 เมืองเลย ยูไนเต็ด 0-0
16:00 แม่โจ้ ยูไนเต็ด 0 - 0 น่าน เอฟซี 0-0
16:00 พานทอง เอฟซี 0 - 4 เกาะกวาง 0-2
16:00 รังสิต ยูไนเต็ด 1 - 3 ปทุมธานี ยูไนเต็ด 1-0
16:00 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 2 - 1 หนองบัว พิชญ(สำรอง) 0-1

ผลบอลวันที่

07:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0 - 0 กวายากิล ซิตี้ 0-0

ผลบอลวันที่

13:35 Pro Duta FC 0 - 0 Persikota Tangerang 0-0
14:15 Bina Bangsa FC 0 - 2 Putrad PB FC 0-1
15:45 Persipan Pandeglang 1 - 1 Jagat FC 1-0
16:15 Putra Pesawaran FC 2 - 2 Bintang Utara FC 1-2

ผลบอลวันที่

19:00 Khan Research Laboratories 6 - 1 Pakistan Police 2-1

ผลบอลวันที่ 31/07/2562

ผลบอลวันที่ AFC คัพ
ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League
ผลบอลวันที่ BRA SPC
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ WAUS WD1
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League
ผลบอลวันที่ การแข่งขัน COTIF
ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ผลบอลวันที่ เค-ลีก
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
ผลบอลวันที่ แพนอเมริกันเกมส์ - หญิง
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันตก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก โคปา
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
ผลบอลวันที่ เวยฟาง คัพ
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ
ผลบอลวันที่ ออดี้คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Amateur cup
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อินเดีย MFA ซูเปอร์คัพ
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19



ผลบอลวันที่AFC คัพ, Australia Gold Coast Premier League, BRA SPC, NSW-N พรีเมียร์ลีก, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลกัตตา Football League, การแข่งขัน COTIF, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, เค-ลีก, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เซเรีย บี บราซิล, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, แพนอเมริกันเกมส์ - หญิง, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันตก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ, ภูฏาน Thimphu League, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, เม็กซิโก โคปา, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, โรมาเนีย คัพ, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวยฟาง คัพ, สโลวาเกีย 3.Liga, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, ออดี้คัพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Amateur cup, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อินเดีย MFA ซูเปอร์คัพ, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, เอสโตเนีย คัพ, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19,