บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2940 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 27/07/2562

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 ยูซี ดับลิน 1 - 2 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1 - 0 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-0
23:30 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0 - 1 ดันดาล์ค 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

07:00 ราซิ่ง คลับ 0 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-0
23:15 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0 - 1 ปาโตรนาโต ปารานา 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

01:45 ราปิด เวียนนา 0 - 2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-1
22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0 - 3 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-1
22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 3 - 1 ออสเตรียเวียนนา 1-0

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:30 ราซิ่ง เกงค์ 2 - 1 คอร์ไทรจ์ 0-1
22:59 เซอร์เคอร์ บรูซ 0 - 2 สตองดาร์ด ลีแอช 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:30 เลช พอซนาน 4 - 0 วิสล่า พล็อค 1-0
22:30 คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 2 เอลเคเอสลอดซ์ 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 ลิงบี้ 0 - 3 ซอนเดอร์ไจสกี 0-0
22:30 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0 - 2 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

01:30 สตุ๊ตการ์ต 2 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 2-1
18:00 ดินาโม เดรสเดน 0 - 1 เนิร์นแบร์ก 0-0
20:30 โฮลสไตน์ คีล 1 - 1 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-1
20:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1 - 3 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

00:00 ดินาโม มอสโก 2 - 0 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 2-0
18:00 เอฟซี อูฟา 2 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2-1
20:30 สปาร์ตัก ตัมบอฟ(N) 2 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 1-0
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 3 - 0 เอฟเค โซชิ 2-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:00 โซโชซ์ 0 - 0 ก็อง 0-0
01:00 เอฟซี แซมบี 1 - 0 วาล็องเซียนส์ 0-0
01:00 โรเดซ อเวรอน(N) 2 - 0 เอเจ โอแซร์ 2-0
01:00 แก็งก็อง 3 - 3 เกรอน็อบล์ 2-0
01:00 อฌักซิโอ้ 2 - 2 เลอ อาฟร์ 1-0
01:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 3 - 0 ชาโตรูซ์ 1-0
01:00 น็องซี่ 0 - 0 โอร์แลงส์ ยูเอส 0-0
01:00 ชามัวร์ นิออร์ท 0 - 2 ทรัวส์ 0-1
20:00 เลอ ม็องส์ 1 - 2 ล็องส์ 1-0

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 1 - 1 วีพีเอส วาซ่า 0-1
21:00 ฮอนก้าเอสพู 1 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 3 - 1 แคนซัส วิซาร์ดส์ 1-0
09:05 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 4 - 3 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 4-2

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3 - 1 โออิตะ ตรินิต้า 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

21:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0 - 2 เอไอเค โซลน่า 0-0
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 2 - 0 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2-0
22:59 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1 - 6 ฮัมมาร์บี้ 1-3

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 2 - 1 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-1
00:00 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 5 - 2 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 0-0
00:00 เอสซี คัมบูร์ 1 - 2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 1-2
00:00 เควีเอสเค ลอมเมล 2 - 1 โรด้า เจซี 0-0
00:00 แบรสต์ 1 - 0 น็องต์ 1-0
00:00 SC Bad Sauerbrunn 1 - 0 เอสวี แมตเตอร์สเบิร์ก (สมัครเล่น) 0-0
00:00 SV Wildon 5 - 3 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 2-0
00:00 เรอัล มูร์เซีย(N) 0 - 2 อัลเมเรีย 0-1
00:00 SC Bad Sauerbrunn รอ เอสวี แมตเตอร์สเบิร์ก (สมัครเล่น)
00:25 เอ็นเอซี เบรด้า(N) 1 - 3 เวสเตอร์โล 0-0
00:30 Langenrohr 3 - 0 SK Eggenburg 1-0
00:30 เอดีโอ เดน ฮาก(N) 1 - 1 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 0-1
00:30 ซีเอฟ เปราลาดา 0 - 2 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-1
00:30 Weinland Gamlitz 7 - 1 SU Straden 4-1
01:00 อัลคอร์ค่อน บี 4 - 0 ซีดี กวาดาลาฮารา 1-0
01:00 โอริฮูร่า 0 - 3 เอลเช่ 0-2
01:00 จิลลิ่งแฮม 1 - 1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-1
01:00 UD ซัลตา มัลตาร์ 1 - 1 ซาลามังก้า 1-1
01:00 พอร์ตสตีวาร์ท 2 - 1 โคเลอไรน์ 1-0
01:00 เรด สตาร์ 93 2 - 0 ชาร์เทรส เอฟซี 1-0
01:00 VfL Bad Schwartau 1 - 0 TSV Zarpen 1-0
01:30 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1 - 0 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-0
01:30 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 3 - 1 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 1-0
01:30 อัลเจซีราส 0 - 0 มาลาก้า 0-0
01:30 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2 - 1 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-0
01:30 Wells City 1 - 1 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-1
01:30 ซีดี คาเบเซนเซ 0 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 0-1
01:30 โคเรีย ซีเอฟ 0 - 3 เรอัล เบติส 2 0-0
01:30 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0 - 0 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 0-0
01:30 อีสต์ กรินสเตด ทาวน์ 2 - 2 Eastbourne United 1-1
01:30 CD Calamonte 1 - 0 CD San Servan 0-0
01:30 ซีดี คาเบเซนเซ 0 - 1 ฮัลล์ ซิตี้(สำรอง) 0-1
01:45 ฟาสเลย์ เซลติก 4 - 0 Albion Sports 1-0
01:45 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1 - 0 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-0
01:45 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0
01:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 2 - 2 เรอัล โซเซียดาด 2-1
01:45 วิดเนส 1 - 5 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0-3
01:45 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0 - 1 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0-1
02:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1 - 0 เอฟซี ออสส์ 0-0
02:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0 - 0 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-0
02:00 CD Huetor Vega 1 - 2 กรานาดา ซีเอฟ บี 1-1
08:18 Villacanas 0 - 0 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 0-0
11:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 0 - 1 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 0-1
14:00 ASU Politehnica Timisoara 1 - 3 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 1-2
14:00 โลวเรส รอ พินฮาลโนเวนเซ่
15:00 เอสซีเอ็มปีเตสติ 3 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 0-1
15:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 5 - 0 CS Soimii Lipova 2-0
15:00 เกตาเฟ่ บี 1 - 2 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0-1
15:00 CD อิเยร์กาส 1 - 0 ปราลา 0-0
15:00 เรอัล ซาราโกซ่า 3 - 0 ซีดี เอโบร 1-0
15:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) 2 - 1 ก็อง(ยู 21) 1-1
15:00 เลกาเนส บี 3 - 3 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 0-1
15:15 บีเนโซว 2 - 1 สปาร์ตาปราก 2 1-1
15:30 เอดี อัลคอร์ค่อน 0 - 1 กรานาดา ซีเอฟ 0-1
15:30 เซบีย่า แอตเลติโก(N) 0 - 3 อัล เรย์ยาน 0-2
16:00 BKS Sarmacja Bedzin 3 - 1 KS Sosnica Gliwice 1-0
16:00
วิสเซล โกเบ
0 - 2
บาร์เซโลน่า
16:00 บรอนชอยจ์ 0 - 1 วอนลอส 0-0
16:00 คาโปสวาร์ รอ Papai Perutz
16:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ รอ โซลอคซาร์
16:00 บราแบรนด์ 0 - 1 มิดเดลฟาร์ท 0-1
16:00 ดาเชีย มิโอวินี่ รอ พานดูรี ทาร์กู-จิอู
16:00 เมเรลินเนเซ่ 0 - 0 เอฟซี เฟลเกยราส 0-0
16:00 เรอัล ยูนิโอน 1 - 0 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0-0
16:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 2 - 0 กัวดาล 1-0
16:00 Uthongathi FC 0 - 0 อามาซูลู 0-0
16:00 ปาคซิ เซ รอ บุดดาออร์ส เอสซี
16:00 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 0 - 2 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0-1
16:00 อมารันเต 2 - 2 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 1-1
16:00 Pedras Rubras 1 - 0 Assoc.Desportiva Oliveirense 1-0
16:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 1 - 4 สโลวาน ลิเบอเรช 2 0-2
16:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 6 - 0 Babrungas 4-0
16:15 แรนส์(ยู 21) รอ Strasbourg U21
16:30 Cacadores Taipas 2 - 5 เฟฟ 1-2
16:30 เบาวิสต้า เอฟซี รอ ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
16:30 เฟยเรนเซ่ รอ ปอร์โต้ บี
16:30 อารัวก้า 2 - 0 Lusitania FC Lourosa 1-0
16:30 จีดี ชาเวซ 0 - 0 วิเซล่า 0-0
16:30 โอเรียนทัล ลิสเบา 1 - 0 Olimpico Montijo 0-0
16:30 เอสดี ไลเนา 4 - 0 JD Somorrostro 2-0
16:30 Skovshoved รอ ฮิลลิร็อด
16:30 Sanjoanense 0 - 1 เฟยเรนเซ่(ยู 23) 0-0
17:00 SuS 21 Oberhausen รอ Saloniki Essen
17:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 1 - 5 บี 93 โคเปนเฮเกน 0-0
17:00 Gornik Konin 0 - 2 พิลิแกน โลวิส 0-0
17:00 เรอัล ซาราโกซ่า 2 0 - 0 กาลาฮอร์รา 0-0
17:00 อูเนียว ไลเรีย 0 - 0 Sintrense 0-0
17:06 วิสลา พูลาเว่ 1 - 2 Hetman Zamosc 1-1
17:30
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
1 - 3
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
17:30 เอฟซี มอนไฮม์ 5 - 0 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 1-0
17:30 UC Ceares 0 - 2 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-1
17:30 แก็งก็อง(ยู 21) รอ นีซ(ยู 21)
18:00 บาร์นสลีย์ 1 - 4 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-1
18:00 ออด เกรนแลนด์ 2 - 1 เฟรดริกซ์สตรัด 0-0
18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 3 - 0 แลนด์สโครน่า 2-0
18:00 บีเค เฟรม 3 - 0 Rishoj 1-0
18:00 ลุนด์ บีเค 1 - 2 เอชไอเค 0-0
18:00
เอฟเวอร์ตัน(N)
0 - 1
เซบีย่า
18:00 ริชาร์ดส์ เบย์ 0 - 2 รีล คิงส์ 0-2
18:00 เอฟเค ทราไค 2 - 3 ดินาโม มินส์ค 0-2
18:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1 - 1 ไอเอฟ ซิลเวีย 0-1
18:30
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(N)
1 - 1
อินเตอร์ มิลาน
18:30 ยอร์ค ซิตี้ 3 - 1 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-0
19:00 SC Ortmann รอ SC Felixdorf
19:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 0 - 3 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-2
19:00 Borussia Bocholt (w) รอ เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
19:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0 - 0 อิปสวิช ทาวน์ 0-0
19:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 2 - 0 ลินคอล์น ซิตี้ 2-0
19:00 เอสซี เทลสตาร์ 0 - 0 วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน) 0-0
19:00 เชลแน่ม ทาวน์ รอ เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)
19:00 ดาร์ลิงตัน 3 - 0 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 2-0
19:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0 - 5 เซบีย่า 0-4
19:30 นูร์ดวิก 0 - 2 โวเลนดัม 0-1
19:30 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 5 - 0 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0-0
19:30 วิลเล่ม ทเว 2 - 1 โอเอฟไอ เครเต้ 0-1
19:30 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 3 - 2 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0-2
20:00 โวล์ฟสบวร์ก รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด รอ บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
20:00 Banbridge Town รอ ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
20:00 วีวีวี เวนโล 0 - 1 พานาธิไนกอส 0-0
20:00 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) รอ อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)
20:00 Limavady United รอ Institute (USA)
20:00 มิลล์วอลล์ 3 - 3 เรอัล โซเซียดาด 1-2
20:00 เอฟซี ซูริค (ญ) รอ เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
20:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 2 - 2 ฮัลล์ ซิตี้ 1-1
20:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) รอ สลาเวีย ปราก (ญ)
20:00 ลีลล์สตรอม รอ ไอเค ออเดวอร์ด
20:00 ไกเซอร์ ชีฟ รอ ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
20:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1 - 1 อัล ทาวอน 0-1
20:00 เรด แอร์โร รอ มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
20:00 รอยัล อีเกิลส์ รอ มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
20:00 เบรสต์(ยู 21) รอ สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21
20:30 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ รอ เคซิโอเรนกูคู
15วินาที ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้ -
21:00 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ รอ อีสต์บอร์น โบโรห์
21:00 กุยเซลีย์ รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ รอ เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์
21:00 แทรฟฟอร์ด รอ เชสเตอร์ เอฟซี
21:00 SG Kupferdreh-Byfang รอ SuS Haarzopf
21:00 โอลด์แฮม แอทเลติก รอ สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
21:00 AFC Hornchurch รอ ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
21:00 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 รอ เอฟเวอร์ตัน
21:00 สโต๊ค ซิตี้ 1 - 2 เลสเตอร์ ซิตี้ 0-0
21:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ รอ อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
21:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ รอ ไนเรกิฮาซา
21:00 อัลทริงแคม 3 - 1 เอเอฟซี ฟิลด์ 2-0
21:00 อองเช่ร์ 1 - 2 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1-0
21:00 บาธ ซิตี้ 1 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-1
21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ รอ บอร์แฮม วู๊ด
21:00 เบรนท์ฟอร์ด 1 - 3 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-1
21:00 พอร์ทาดาวน์ รอ โคเลอไรน์
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0 - 4 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-2
21:00 บริสตอล ซิตี้ 0 - 5 คริสตัล พาเลซ 0-2
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1 - 4 แอสตัน วิลล่า 0-1
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 2 - 5 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-4
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก รอ โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด รอ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1 - 3 วอคกิ้ง 0-3
21:00 ฟูแล่ม 0 - 1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-1
21:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด รอ เกลนวิลล์ เอฟซี
21:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น รอ ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00 เบรนทรี ทาวน์ รอ คิงส์ ลินน์
21:00 พอร์ทเวล รอ บิวรี่
21:00 ฮาเลโซเวนทาวน์ รอ คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
21:00 เร็กซ์แฮม 0 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-0
21:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ รอ ลานดูเนา
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1 - 2 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-1
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ รอ นอริช ซิตี้ (ยู 23)
21:00 นานท์วิช ทาวน์ รอ ครูซอน แอชตัน เอฟซี
21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ รอ แบล็คเลย์ ทาวน์
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด รอ เชลซี(ยู 23)
21:00 วีแกน แอธเลติก 2 - 2 เบิร์นลี่ย์ 1-2
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี รอ เบรนท์ฟอร์ด บี
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0 - 0 วอลซอลล์ 0-0
21:00 เวย์เม้าท์ รอ โกสปอร์ท โบโรห์
21:00 สวินดอน ทาวน์ รอ โคเวนทรี ซิตี้
21:00 สวอนซี ซิตี้ 2 - 1 อตาลันต้า 0-1
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ รอ จิลลิ่งแฮม
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 1 - 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0 - 2 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 4 - 0 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 4-0
21:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 2 - 0 อีสต์ไลก์ 1-0
21:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ รอ เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00 แบล็คพูล 0 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-1
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด รอ แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1 - 0 นีซ 1-0
21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส รอ ครูซาเดอร์
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0 - 1 วัดฟอร์ด 0-1
21:00 Larne FC รอ Ballyclare Comrades
21:00 ลินฟีลด์ เอฟซี รอ ฟินน์ ฮาร์ปส์
21:00 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 2 พอร์ทสมัธ 0-1
21:00 เกทส์เฮด 3 - 1 สการ์โบโรห์ 1-0
21:00 ลาซิโอ(N) 4 - 0 มานโตวา 3-0
21:00 Loughgall FC รอ ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
21:00 ลูตัน ทาวน์ 1 - 5 นอริช ซิตี้ 1-4
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 2 - 0 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด รอ เลสเตอร์ ซิตี้
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด รอ เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
21:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 1 - 1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
21:00 มอร์แคมบ์(N) 0 - 2 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0-0
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0-1
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ รอ บริสตอล โรเวอร์ส
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0 - 0 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0-0
21:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1 - 0 บาร์เน็ต 1-0
45วินาที แรนส์(ยู 21) 0 - 0 ก็อง(ยู 21) -
21:30 กิริซันสปอร์(N) รอ ฮาเตย์สปอร์
21:45 นีมส์ รอ ตูลูส
22:00 ดีลา กอริ รอ ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
22:00 พีอีซี ซโวลล์ รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
22:00 สปอล รอ เฟอรัลพิซาโล
22:00 โคเซนซ่า 1914 รอ เอซี โมโนโปลี
22:00 เครโมเนเซ่(N) 3 - 2 เจียน่า เออมินิโอ 1-2
22:00 คิเอโว่ รอ Azy based nano Bo
22:00 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ) รอ ZNK SFK 2000 Women
22:00 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) รอ ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
22:00
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์(N)
4 - 1
อูดิเนเซ่
22:00 เบซิคตัส เจเค(N) 0 - 2 เออิบาร์ 0-1
22:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 3 - 3 แอธเลติก บิลเบา 2-1
22:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1 - 2 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-1
22:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) รอ ดอร์เดรชท์
22:00 Anagennisi Giannitson รอ เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
22:00 ชิตตาเดลล่า รอ วิเชนซ่า
22:00 Menemenspor รอ อัลเตย์สปอร์
22:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า(N) รอ Cjarlins Muzane
22:00 สโกดา ซานธี รอ อิโนซิส พาราลิมนิ่
22:20 เบลาสิต้า เปทริท 3 - 0 วิเฮรน แซนดันสกี่ 1-0
22:30 FC Rustavi รอ เอฟซี เทลาวี
22:30 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0 - 0 เออีแอล ลาริซ่า 0-0
22:30 วิส เปซาโร รอ Sangiustese
22:30 โวลอส เอ็นเอฟซี รอ เลเมีย
22:30 อัสโคลี่ รอ สเปเซีย
22:30 เบรสชา(N) รอ เรนาเต้ เอซี
22:30 As Casale Calcio รอ กอซซาโน่
22:30 เอฟเค กิต โก เปคเซโว รอ โบเรค เวเลส
22:30 เอซี โมโนโปลี รอ ASD Corigliano Calabro
22:30 ราดนิคกี้ 1923 รอ โบแร็ค คาแค็ก
22:59 ASV Spratzern รอ พีเอสวี เวียนนา
22:59 มาร์ ติโน รอ USC Paredes
22:59 NK Slavija Pleternica รอ NK Marsonia 1909
22:59 เควีเค อีเปอร์ รอ KMSK Deinze
22:59 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) รอ Strasbourg U21
22:59 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี รอ อิตติฮัต คาลบา
22:59 อาเวส รอ นาซิอองนาล ดา มาไดร่า
22:59 อูจเปสต์ รอ เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
22:59 ปาร์ม่า 2 - 2 แทร็บซอนสปอร์ 2-1
22:59 ซัสเซาโล่ รอ ซุดติโรล อัลโต้
22:59 ฮูเอสก้า รอ เอสดี อีเจีย
22:59 ดิฌง 1 - 3 แร็งส์ 0-1
22:59 เบลลินโซนา รอ เลชโก้
22:59 ดิออสกียอร์ วีทีเค รอ Budafoki MTE
22:59 CA River Ebro รอ ยูดี โลโกรนเยส
22:59 เตรลิสซาค รอ สเตรด บอร์เดไลส์
22:59 โทรเฟนเซ่ รอ สปอร์ติง บราก้า 2
23:05 Dinamo Pancevo 2 - 2 Radnicki Obrenovac 0-0
23:55 FK TEK Sloga 1 - 3 Jedinstvo UB 0-3

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์คัพ ฮอลแลนด์

22:59
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
2 - 0
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 3 - 0 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน 1-0
18:35 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 1 - 0 ซานตง ลู่เนิ่ง 1-0
18:35 เหอหนาน เจี้ยนเย้ 1 - 0 ปักกิ่ง กั๋วอัน 1-0
18:35 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 5 - 3 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 2-2

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

16:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 2 - 2 หนันท่ง ฉื่อยัน 1-1
18:30 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 3 - 1 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 2-0
18:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 1 - 0 คิงดัว หวางยัง 0-0
18:30 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 1 - 3 ชางชุน ย่าไท่ 1-1
18:30 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 1 - 0 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 1-0
18:30 เหมยโชวเคอเจีย 0 - 0 ซีฉวน อันนาเพอน่า 0-0
18:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0 - 2 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

01:45 เอลจิน ซิตี้ 0 - 2 ฮิเบอร์เนี่ยน 0-1
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 1 - 1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 0-1
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 2 - 0 คาวเดนบีท 1-0
21:00 เบรซิน ซิตี้ 1 - 1 มอนโทรส 0-0
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2 - 1 เซนต์ จอห์นสโตน 1-0
21:00 อาร์บรอท 2 - 3 อัลลัว แอทเลติค 1-1
21:00 โคฟ เรนเจอร์ 3 - 0 เรธโรเวอร์ส 1-0
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน 3 - 3 ควีน ออฟ เซาธ์ 2-1
21:00 มาเธอร์เวลล์ 4 - 0 แอนนัน แอธเลติก 2-0
21:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 2 - 3 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 2-0
21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 2 - 2 สแตรนแรร์ 2-1
21:00 ลิฟวิงสตัน 5 - 0 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 3-0
21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 2 - 1 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-0
21:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 4 - 0 East Kilbride 3-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ

22:00 TJ Start Brno รอ Vrchovina
22:00 Olesnice U Bouzova รอ Nove Sady
22:00 TJ Skastice รอ บลานส์โค
22:00 Sokol Zeletava รอ Sokol Tasovice
22:00 Polanka nad Odrou รอ Novy Jicin
22:00 Zdar nad Sazavou รอ AFC Humpolec
22:59 Frydlant รอ Dolni Benesov

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 เอ็นเค ครักคา รอ เอฟซี โคเปอร์
22:30 NK Fuzinar รอ NK Roltek Dob
22:30 Jadran Dekani รอ ดราว่า
22:30 เอ็นเค เครสโก รอ เอ็นเค รีดอมเลีย
22:30 เอ็นเค นาฟต้า รอ NK Brezice
22:30 เอ็นดี กอริก้า รอ เอ็นดี เบลตินซี
22:30 NK Rogaska รอ NK Bilje

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:00 เอฟซี วิล 1900 0 - 1 กราสฮ็อปเปอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

21:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 3 - 1 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1-0
21:00 ไอเค บราเก้ 1 - 2 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-1
21:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 0 - 1 ซีเรียนสก้าเอฟซี 0-0
21:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1 - 0 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 0-0
22:59 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 1 - 1 เดเกอร์ฟอร์ส 0-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ซีเอส โวลุนทารี 1 - 2 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-1
22:00 กาซ เมตาน เมดิอัส 1 - 1 เซ็บซี่ 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:45 เฟรมัด อเมเจอร์ 2 - 2 เวเจิล 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

00:10 เอสวี รีด 1 - 3 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0-0
00:10 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1 - 1 คัพเฟ่นเบิร์ก 0-0
00:10 เอฟซี ไลเฟริ่ง 2 - 3 เอสเคยู อัมเสตทเทน 0-1
00:10 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1 - 5 เอสวี ฮอร์น 1-3
00:10 ลาฟนิทซ์ 0 - 0 FC Superfund Pasching 0-0
00:10 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 2 - 0 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0-0
00:10 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1 - 3 ออสเตรีย ลัสเตนัว 0-1

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:59 บัซคา โทโพลา 5 - 1 มัลโดส ลูการ์นี 3-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:45 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1 - 1 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

23:15 นิตร้า 0 - 1 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0-1

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

01:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0 - 2 อิสทรา 1961 พูลา 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:00 ไพรบราม 3 - 2 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-0
22:00 ฟาสตาฟ ซลิน 2 - 1 สโลวาน ลิเบอเรช 1-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 3 - 0 แอธโลน ทาวน์ 0-0
01:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0 - 0 คาร์บินทารี เอฟซี 0-0
01:45 ลิเมอริค เอฟซี 3 - 4 โคห์บ รัมเบลอ 0-3
01:45 เชลบอร์น 5 - 2 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 3-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 0 - 1 อัตลาส 0-0
09:05 เวราครูซ 3 - 3 ปาชูก้า 2-1

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ

22:00 KFC Kalna nad Hronom รอ SK Blava 1928
22:00 MSK Hurbanovo รอ FK Marcelova
22:30 FK Podkonice รอ SK Dynamo Diviaky

ผลบอลวันที่ รัสเซีย คัพ

19:00 Spartak Vladikavkaz 2 - 2 สปาร์ตัก นาลชิค 1-1

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

16:30 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 0-0
16:30 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 2 - 4 แทมปิเนส โรเวอร์ส 0-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

18:00 ฮาก้า 6 - 2 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 2-1
20:00 ยาโร 1 - 2 ทีพีเอส ตูร์คู 1-0
21:00 มูซ่า 2 - 1 เคทีพี ค็อตก้า 0-1
21:00 เอซี คาจานิ 3 - 0 ทีพีวี แทมเปเร่ 1-0
21:00 ไมปา 0 - 2 เอซี โอลู 0-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 เอฟเค สปาร์ตัก รอ เจลกาว่า

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

23:30 โปรตุเกส(ยู 19) 0 - 2 สเปน(ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 5 - 0 โครบริ โกลกูฟว์ 3-0
01:30 สตอล เมียเลช 2 - 1 วอร์ต้า พอซแนน 2-0
22:59 เมียดิซ เลกนิก้า 0 - 0 ออด้าโอพอล 0-0
22:59 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2 - 1 จีเคเอส ทิคี 1-0
23:15 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1 - 1 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

00:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0 - 0 เอ็นเค อลูมินิจ 0-0
22:30 ทริงลาฟ คราน 3 - 2 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 2-1

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:30 อากีลาส โดราดาส 0 - 2 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FA คัพ

20:00 เปรัค เอฟเอ 0 - 0 เคดะห์ 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 2 ฟาเจียโน โอคายามา 1-0
16:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1 - 3 โยโกฮามา เอฟซี 1-1
16:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 2 คาชิว่า เรย์โซล 1-1
17:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 2 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-0
17:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1 - 2 วี-วาเรน นากาซากิ 0-2
17:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 0 มาชิดา เซลเวีย 1-0
17:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1 - 1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-0
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 3 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-1
17:00 เกียวโต แซงก้า 2 - 1 เอฟซี กิฟู 1-1
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1 - 0 รีโนฟา ยามากูชิ 0-0
17:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 4 - 0 เอฟซี เรียวเคียว 2-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

00:00 เบอโน่ 1 - 1 ปาร์ดูบีตเซ 1-1
15:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1 - 3 เอสเค ลิเซน 1-0
22:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0 - 1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 โบรร่า เรนเจอร์ส รอ ฟอร์ท วิลเลียม
21:00 เดเวรอนเวล รอ เนิร์น เคาน์ตี้
21:00 เฟรเซอร์เบิร์ก รอ วิค อคาเดมี่ เอฟซี
21:00 คีธ รอ ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
21:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี รอ ฮันท์ลี
21:00 Strathspey Thistle รอ Clachnacuddin
21:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด รอ รอทส์
21:00 อินเวอร์รูเรีย รอ บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี

ผลบอลวันที่

00:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0 - 3 เอฟเค โปปาร์ด 0-2
22:30 พาริซอน บาดิจอฟ รอ เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
22:30 FK Puchov รอ ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:30 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ รอ เอฟเค เซลเยซนิการ์
22:30 รัดนิก บิเยลจิน่า รอ เอฟเคทุซลา ซิตี้

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

20:00 มาร์ดู ลินนามีสเคาน์ รอ ทรานส์ นาร์ว่า

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1 - 1 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

05:15 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ 1-0
05:15 อเมริกา มิไนโร่ 0 - 1 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-0
06:30 โบต้าโฟโก้ เอสพี 0 - 2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-0
06:30 กัวรานี่ เอสพี 2 - 1 เซา เบนโต้ 1-0
07:35 ปารานา พีอาร์ 0 - 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-1
21:00 คริคูม่า 1 - 1 ฟิกูเรนเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

01:00 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 1 - 1 ธอร์ อคูเรย์รี่ 1-0
22:59 แมกนิ 1 - 3 ฟจอลเนอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซูเลีย เอฟซี 1 - 0 FC ซาโมร่า 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

19:00 Ope IF รอ โซเดอร์เฮล์ม เอฟเอฟ

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

07:00 คอนอูมโบ ยูนิโด 2 - 2 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0-1
23:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1 - 3 โคเบรซอล 1-2

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga

22:00 Spisska Nova Ves รอ FK Svidnik

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 1 - 1 เมลเบิร์น ไนท์ 0-0
15:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 4 - 4 อัลโตน่า เมจิค 4-0
16:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 4 - 3 อาวอนดาเล่ เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

00:00 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 3 - 1 IF Limhamn Bunkeflo Women 2-0
00:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0 - 3 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0-0
18:45 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 0 - 0 โอเรโบร (ญ) 0-0
20:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) รอ คุงส์บัคก้า ดีเอฟเอฟ (ญ)

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง) 2 - 0 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 4 - 0 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 1-0
12:00 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 3 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-2
12:05 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 0 - 1 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แคนาดา

13:04 เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล 6 - 3 แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี 0-0
13:04 ซีเอสซี มิซซิซเซากา 0 - 4 เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ 0-0

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

19:00 อ็อคเซเปส 4 - 0 อัคโตเบ 1-0
20:00 เซตีซู 2 - 0 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 2-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

19:00 วาเลเรนก้า (ญ) 1 - 1 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 0 - 2 โอเอ็นเอส(ญ) 0-2
18:15 เคยูพีเอส (ญ) 0 - 4 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 0-2
19:00 ไอเค มาย์เรน (ญ) 1 - 2 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 0-1
19:00 วาย อิลเวส(ญ) 0 - 4 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 0-2
21:30 Jyvaskylan Pallokerho (w) รอ อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

18:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 0 - 0 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน 0-0
20:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) รอ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)

ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 อาร์มาเดล เอสซี 1 - 3 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0-1
14:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0 - 1 บัลแคทต้า เอฟซี 0-0
14:00 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0 - 0 อีซียู โยนดาลูบ 0-0
14:00 เพิร์ธ เอสซี 4 - 0 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 2-0
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 1 - 0 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1-0
14:00 สตีรลิง ไลออนส์ 1 - 0 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 1-0

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:15 ซานต้า เทคล่า 3 - 0 ซีดี ชาลาเตนังโก 2-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

14:00 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 1 - 2 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ รอ TB/FCS/Royn
22:59 Skala Itrottarfelag รอ ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:15 กวายากิล ซิตี้ 1 - 0 แอลดียู กีโต้ 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

15:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 2 - 4 Ted Reiter Mountain City Rovers 0-1
16:00 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 2 - 2 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1 - 2 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 0-0
13:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 3 - 1 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 1-1
13:45 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 1 - 0 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ เบลารุส คัพ

21:00 สมอร์กอน เอฟซี 1 - 4 เอฟซี โกเมล 0-3
23:45 FC Rukh Brest 0 - 1 ดินาโม เบรสต์ 0-1

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ

18:00 Tallinna Wolves รอ Vastseliina FC Tannem
20:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ รอ JK Kadakas Kernu

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:30 ยันเบียน ปักกัว เอฟซี 3 - 1 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 0-0
14:30 ShanXi xingdu 0 - 0 เบ้าโถ หนานเจียว 0-0
14:30 Qingdao Red Lions 0 - 2 ต้าเหลียน เบายังค์ 0-1
14:30 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี 0 - 2 ไท่โจวหยวนต้า 0-0
15:00 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 0 - 2 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0-0
15:00 ปักกิ่ง ลี่ กง 2 - 3 เสิ่นหยาง เออบาน 0-1
15:00 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 0 - 2 หยินช่วน เห่อแลนแชน 0-0
15:00 ลาซา ยูซีไอ 3 - 0 ฮูวนาน บิลโลวส์ 3-0
15:00 เซินเจิ้น เผิงเจิง 0 - 0 เจียงซี เหลียนเชง 0-0
16:00 ไซโบ้ ซันเดย์ 2 - 0 เหอเบ่ย อีลิท 0-0
15วินาที Zhejiang Yiwu 0 - 0 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ -
18:00 Nanjing sand leaves 0 - 2 Kunshan FC 0-2
18:30 เฉิงตู ซินเฉิง 5 - 1 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 1-0

ผลบอลวันที่ AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี

15:00 เวียดนาม ยู16(N) 0 - 2 อินโดนีเซีย ยู16 0-1
15:30 ติมอร์ เลสเต (ยู 16)(N) 7 - 1 ฟิลิปปินส์ ยู16 2-1
18:00 เมียนมาร์ ยู16(N) 0 - 0 สิงคโปร์ ยู16 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

00:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 2 - 1 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1-1
19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 2 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-1
19:00 SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1 - 3 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-2
19:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1 - 0 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-0
19:00 อิงโกลสตัดท์ 3 - 2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-0
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 0-0
19:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 2 - 0 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0-0
19:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 5 - 4 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 2-3

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0 - 2 ชลบุรี เอฟซี 0-0
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 1 - 0 ตราด เอฟซี 1-0
19:00 สมุทรปราการ ซิตี้ 1 - 4 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-2
20:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 2 - 1 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ

22:59 มัคคาบี้ เนทันย่า 2 - 0 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:00 บุนยอดกอร์ 4 - 2 ไดนาโม ซามาร์คาด 3-1
20:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1 - 3 นาซาฟ การ์ชิ 0-1
22:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ รอ บูโซโร เอฟเค
22:00 เมตาลุค เบคาเบด รอ โอทีเอ็มเค อัลมาลิค

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 เดอะ แกป บีพีแอล 1 - 4 อัลบานี ครีก 1-2
14:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 0 - 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
14:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 3 - 0 คาบูลเตอร์ เอฟซี 0-0
16:00 ทูวอง 3 - 0 อคาเซีย ริดจ์ 2-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 มิยาซากิ 2 - 1 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1-1
13:00 โอซาก้า เอฟซี 0 - 0 เวียร์เทียน คูวานะ 0-0
13:00 โซนี่ เซนได 2 - 2 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 2-0
13:00 นารา คลับ 1 - 1 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1-0
15:00 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 1 - 1 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ BSWCP

00:10 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 6 - 1 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
45วินาที Lokomotive Roggeli Beach 0 - 0 BSC Thun Beach -
18:45 โปแลนด์ ฟุตบอลชายหาด(N) 13 - 3 อาเซอร์ไบจาน ฟุตบอลชายหาด 0-0
20:00 เบลารุส ฟุตบอลชายหาด(N) 6 - 2 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
45+วินาที Termy Poddebice Beach 3 - 5 Zgoda Chodecz Beach -
21:15 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด)(N) 4 - 4 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
22:00 Hetman Tykocin Beach รอ Sosnica Gliwice Beach
23:05 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) 1 - 7 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

00:00 เอฟเค ฮานิงเก้ (ยู 19) 5 - 1 เดอเกอฟอร์ส ยู19 1-1
51 วินาที ซีเรียนสก้า(U19) 1 - 3 คาร์ลสลุนด์ ไอเอฟ เฮชเอฟเค (ยู 19) 0-1
19:00 แองเจิ้ลโฮลม์ เอฟเอฟ (ยู 19) 1 - 3 ฮาล์มสตัด บีเค (ยู 19) 0-1
19:00 ฮัคเค่น ยู19 3 - 1 ซันส์วอลล์ ยู19 3-0
11วินาที เทบีย์ ไอเอส (ยู 19) 1 - 1 โอเรโบร (ยู 19) -
20:00 ยูการ์เด้น ยู19 รอ ฮัมมาร์บี ยู19
21:45 Akropolis IF U19 รอ IK Frej Taby U19

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:00 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค รอ โวลิน ลุตส์ค
22:00 โอโบโลน เคียฟ รอ เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
22:00 บัลเคนี่ ซอร์ย่า รอ รุกห์ วินนีกี้
22:00 Ahrobiznes TSK Romny รอ Kremin Kremenchuk
22:00 Cherkashchyna-Akademiya รอ เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
22:00 เฮอร์กี้-สปอร์ท รอ เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย
22:00 FC Mynai รอ ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
22:59 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ รอ เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 ซิอัวลิอาย 0 - 3 บันก้า การ์ซได 0-2
21:00 FK Minija รอ วิลเนียอุส ไวทิส
22:00 เลียตาว่า โจนาว่า รอ kupiskis

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

17:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) รอ ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)

ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 0 - 2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 0-2
12:30 โครย์ดอน คิงส์ 1 - 0 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 1-0
12:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี(N) 4 - 1 แอดิเลด แพนเทอร์ 3-0
12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 2 - 0 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1-0
12:40 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 2 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 0-0
16:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 2 - 1 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

21:00 เอฟซี เอลวา รอ วาปรัส ปาร์นู
22:59 ทาร์ตู เจเค มัก 2 รอ ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 เบรย์ดาบลิค (ญ) รอ เคฟลาวิค(ญ)
22:30 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) รอ ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 ราชนาวีสโมสร 0 - 1 ระยอง เอฟซี 0-0
18:00 สมุทรสาคร เอฟซี 1 - 4 กรมศุลกากร เอฟซี 0-3
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 1 - 1 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-0
19:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 2 - 1 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 2-0
20:00 JL Angmai Lian Zhi 2 - 3 หนองบัวลําภู 0-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

20:00 ซแวซด้า 2005 (ญ) รอ ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)
22:00 คูบานน็อคก้าครัสโนดาร์ (ญ) รอ โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)
22:00 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) รอ เอฟเค ไรยาซาน (ญ)

ผลบอลวันที่ แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ

00:00 บอตสวานา 0 - 0 แซมเบีย 0-0
20:00 บุรุนดี รอ ซูดานใต้
22:00 โซมาเลีย รอ ยูกันดา
23:30 กินีบิสเซา รอ มาลี

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 แคนเบอร์รา เอฟซี 9 - 0 Riverina Rhinos 5-0
12:05 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 1 - 1 แคนเบอรา โอลิมปิก 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 5 - 1 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2-0
14:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 2 - 5 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1-2
15:30 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 3 - 0 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1-0
16:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 1 - 4 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1-2
16:00 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 2 - 1 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 2-1

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 โกรบินา 3 - 1 นิว โปรเจค 3-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 4 - 3 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 0-0
12:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0 - 2 สเติร์ทไลอ้อนส์ 0-0
12:30 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 1 - 2 Seaford Rangers 1-2
12:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 0 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 1-0
14:30 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 0 - 1 มอดบูรี่ เจ็ท 0-1
16:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 3 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 1-3

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 มอร์แลนด์ เซบราส 2 - 1 จีลอง เอสซี 0-1
12:00 มอร์แลนด์ ซิตี้ 6 - 2 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 2-1
12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 1 - 1 บรันสวิก ซิตี้ 0-0
12:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0 - 1 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 0-1
12:00 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 3 - 3 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
12:15 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 1 - 1 แลงวาร์ริน 0-0
13:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 1 - 2 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 0-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 12 de Octubre รอ 2 เด มาโย

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

19:00 อัลไต เอฟเค 5 - 0 FK Bolat Temirtau 1-0
19:00 เอฟซี อักเตอเบ-ซีฮัส 1 - 1 อัสตานาบี 0-0
19:30 อคาเดมี่ ออนทูสติก 2 - 1 อีกิบาสตัซ 1-0
20:00 ไบโคนูร์ รอ คีแรนไชม์เคนท์
20:00 ไครัต อคาเดมี่ รอ เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค
20:30 เอฟเค คัสไป รอ มาคฮ์ทาเรล
21:00 อักฮซายิก โอรอล รอ เซทตีซู 2

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

18:00 ทาร์ทู เอสเค 10 พรีเมี่ยม (ญ) 1 - 3 FC Lootos Polva Women 1-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 ไอเอฟ เวสตรี รอ ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 พีเอสเอส สเลมัน 2 - 2 บาริโต ปูเตรา 1-1
18:30 มาดูร่า ยูไนเต็ด 5 - 1 เปอร์เซรู เซรุย 1-0

ผลบอลวันที่ BLR WCUP

21:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) รอ อาร์จียูโออาร์ มินสก์ (ญ)

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

22:59 Vandra JK Vaprus รอ Keila JK
22:59 ปาร์นู เจเค รอ เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ กีฬาโอลิมปิก รอบคัดเลือก อเมริกาเหนือและอเมริกากลาง

07:00 เกรเนดา ยู 23(N) 0 - 2 ไฮติ ยู23 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ

22:10 เบลกราโน่(N) 0 - 1 Real Pilar 0-1

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

16:00 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 3 - 0 บินห์ดินห์ 1-0
16:00 Huda Hue 4 - 3 เทย์นินห์ 2-2
16:30 บิ่ญ เฟือก 1 - 0 แอง แยง 0-0
17:00 ด่องตัมลองอัน 3 - 2 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 0-0
19:00 ทีทีบีดี ฟูดอง เอฟซี 1 - 2 ดั๊ก ลั๊ก 1-2

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

02:15 Tindastoll Neisti Women 0 - 1 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

01:00 พีเอฟเค มอนทาน่า 4 - 2 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 2-2
22:30 โลโคโมทีฟ โซเฟีย รอ โดโกเรต์ส รัซกราด 2
22:30 โอเอฟซี ปอโมเรีย รอ Kariana Erden
22:30 สตรัมส์ก้า สลาวา รอ ลิเท็กซ์ โลเวช
23:30 สปาร์ตัก วาร์นา 0 - 2 เอฟซี ฮีบาร์ 0-1

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

18:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 2 - 0 ปูซานไอปาร์ค 1-0
18:00 แทจอน ซิติเซน 0 - 1 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 0-0
18:00 กวางจู เอฟซี 2 - 0 ซูวอน ซิตี้ 0-0

ผลบอลวันที่ อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปียนคัพ

07:05
เรอัล มาดริด(N)
3 - 7
แอตเลติโก้ มาดริด

ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

21:00 บีเอสซี กลาสโกว์ รอ อีสต์ สเตอร์ลิง
21:00 Kelty Hearts รอ Dalbeattie Star

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

15:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 3 - 0 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 1-0
16:00 บรัวบริทอากีต้า 3 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 0-1
16:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1 - 1 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
16:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1 - 2 อซูส คราโร นูมาซู 0-0
16:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1 - 1 คาเตอเลอร์ โตยามา 1-1
17:00 เธสปา คูซัทสึ 5 - 1 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 5-0
17:00 ไกนาเร โตโตริ 3 - 1 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์

06:10 เนาติโก (พีอี) 3 - 1 คอนฟิแองก้า 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 Gornik Polkowice รอ สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
20:30 เอลเลน่า โตรัน 2 - 1 บิโตเวีย บิโตฟ 0-0
22:00 การ์บาเนียกราโกล รอ โกลนิค เลชน่า
22:00 Stal Rzeszow รอ โปกอน ซีดล์เซ
22:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า รอ เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
22:59 กริฟเวเฮอโรโว่ รอ วิดซอว์ ลอดส์
22:59 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว รอ เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา

ผลบอลวันที่ BRA SPC

01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1 - 1 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1-1
05:00 โอซาสโก้ 1 - 0 ซานโต อังเดร 0-0
06:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 1 - 0 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 0-0
06:00 เออี เวโล คลับ เอสพี 0 - 0 ริโอ คลาโร่ 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 0 - 2 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 0-1
15:00 ม็อกกิล เอฟซี 3 - 2 เอซี คาริน่า 2-1
15:00 นอร์ธ สตาร์ 1 - 0 อิปสวิช ซิตี้ 0-0
15:00 ไพน์ฮิลส์ 2 - 1 เมาท์ กราเวท 1-0
15:00 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 3 - 1 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 2-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 บันกู ยู 20 3 - 0 กอยตาคาซ เอฟซี (ยู 20) 1-0
01:00 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 0 - 2 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 0-1
01:00 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 2 - 1 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 0-1
01:00 อิทัวโน่ (เยาวชน) 0 - 0 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 0-0
01:00 นาซิอองนาล เอซี เซา เปาโล (เยาวชน) 2 - 1 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 0-0
01:00 ริโอ เปรโต (เยาวชน) 2 - 1 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

00:00 KA/Dalvik/Reynir U19 1 - 1 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 1-0
01:00 Leiknir KB U19 4 - 3 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 2-2
20:00 IR LettirU19 รอ Aotulan U19
23:15 Volsungur U19 รอ UMF Njardvik U19

ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20

12:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 5 - 2 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 0-0
13:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 6 - 1 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 3-1
14:00 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 3 - 0 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 2-0

ผลบอลวันที่ NOR D4

00:00 สเทรินจาร์ 0 - 2 โรเซนบอร์ก บี 0-0
17:30 เลกเนส รอ Skjervoy
19:30 FK Fyllingsdalen 2 - 0 เวสฟอสเซ็น 0-0
21:00 จังเคเลน รอ Melbo
21:00 จีเจลเลอราเซน ไอเอล รอ ฮอนฟอสส์ บีเค
21:00 บรัมมันดาล รอ เวอร์ดัล
21:00 Gjøvik-Lyn รอ ออรเคล
21:00 โคลสตัด รอ เมลฮิส
21:00 สเตรนฮาม ไอเอล รอ ทิลเลอร์
21:00 ทรอมโซ่ บี รอ สเจ็ทเทน

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1 - 2 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 1-0
00:00 ฮาเวลเซ่ 1 - 1 HSC Hannover 1-1
00:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1 - 3 ซาบรุคเค่น 0-2
00:30 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2 - 0 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0-0
00:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 2 - 1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0-1
00:30 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 2 - 1 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-1
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 5 - 1 ไฮเดอร์ เอสวี 2-0
18:30 วีเอฟบีเออร์บัค 0 - 1 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 0-1
18:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 3 - 1 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 2-0
18:30 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 0 - 0 BSG Chemie Leipzig 0-0
18:30 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 1 - 3 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0-1
18:30 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 2 - 0 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 0-0
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1 - 3 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-1
19:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0 - 1 VFB Homberg 0-0
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1 - 0 เอสวี ลิปสตัดท์ 0-0
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0 - 1 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-0
19:00 เอสซี เวิร์ล 0 - 2 วอทเทนชาย 09 0-0
19:00 วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย 2 - 1 อเลมานเนีย อาเค่น 1-0
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1 - 2 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-2
19:00 Rot-Weiss Koblenz 1 - 4 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-1
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 3 - 0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-0
19:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1 - 2 บาเยิร์น อัลเซนัว 1-0
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 7 - 1 เอฟซี กีสเซิน 2-1
19:00 บาลินเกอร์ 2 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1-0
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2 - 1 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-1
19:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 3 - 0 เอสวี เฮล์มสเตเทน 2-0
19:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 5 - 0 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2-0
19:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 4 - 2 เอฟซี เมมมินเก้น 3-0
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 4 - 2 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 2-1
19:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 5 - 3 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 3-2
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 4 - 1 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1-1
19:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 3 - 1 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 2-0
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 1 - 0 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1-0
20:00 บีเอสวี เรห์เด้น 0 - 1 โฮลสไตน์ คีล 2 0-0
21:00 TSV Aubstadt 4 - 1 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 3-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

21:00 เอฟซี ไวคิงกิต 3 - 1 ซูเดท 2-1
21:00 วันตา 0 - 1 เจเอพีเอส 0-1
21:00 นูรมิจาร์เวน 0 - 2 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 0-2
21:00 เอฟซีเอสพู 2 - 1 คาริเนน โปเจ็ท 1-0
21:00 ซัลปา 2 - 2 อีพีเอส เอสโป 2-1
21:00 พีเค-37 0 - 2 เอฟซี วาจากอสกิ 0-1
21:00 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 5 - 1 เจเอส เฮอร์คิวลีส 3-0
21:00 โอแอลเอส โอลู 0 - 0 วีไอเอฟเค 0-0
22:00 เอสซี คูฟู-98 1 - 1 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 เอสวี ฮอลล์ 4 - 0 SC Imst 2-0
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 1 - 3 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 1-0
00:00 เอสซี ไวซ์ 2 - 1 อัลเลอไฮเลเกน 0-1
00:00 วอคลามาร์ค 3 - 2 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 1-2
00:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 2 - 3 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1-2
00:00 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 4 - 4 ยูเอสเค อานิฟ 1-2
00:00 เอสวี โกรดิก 5 - 1 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 1-1
00:15 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 2 - 3 เอฟซี เวลส์ 0-2
00:30 FC Zirl 3 - 1 คุฟซไตน์ 1-0
00:30 Worgl Obi SV 2 - 2 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 1-1
22:00 เอสซี เบรเกนซ์ รอ SC Rothis
22:00 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ รอ เรนดอร์ฟ อัลทัช บี
22:00 SV Ried B รอ ยูนิออน กรูเทน
22:00 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า รอ ซานตาอานา
22:59 FC Lauterach รอ ดอร์นบิร์น เอสวี
22:59 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก รอ เอสซี คาลสดอฟ
22:59 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก รอ ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์
23:30 SV Seekirchen รอ SV Kuchl

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

21:00 แบรัมเอสเค 5 - 5 Oppsal 1-3
21:00 โฟลโร 2 - 0 เฟรม ลาวิค 1-0
21:00 ออด เกรนแลนด์ 2 1 - 2 กเจลแซส 0-1
21:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 3 - 1 อัลต้า 1-1
22:59 เซนจา 1 - 1 โซต้า 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 Gottne IF 0 - 1 อนุดโจ ไอเอฟ 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า

16:00 ชาน ยูไนเต็ด 1 - 1 เซาเทิร์น เมียนมา 1-1
16:00 Ayeyawady United 3 - 1 สเวคาพิน ยูไนเต็ด 1-0
16:30 มะเกว 1 - 0 Chinland 0-0

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก

11:00 โฮบาร์ต ใต้ 4 - 1 ลอนเซสตัน ซิตี้ 1-0
11:15 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 4 - 1 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1-0
11:45 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 0 - 1 เกลนอร์ชี่ ไนท์ 0-1
13:30 คลาเรนซ์ ยูไนเต็ด 0 - 4 โฮบาร์ทซีบรา 0-2

ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 Chapungu FC รอ Manica Diamond
20:00 ฮาราเร ซิตี้ รอ ไดนาโมส์ เอฟซี
20:00 Black Rhinos รอ เอฟซี แพลทินัม

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 แลมบ์ตัน จาร์วิส 3 - 0 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 1-0
14:00 แฮมิลตัน โอลิมปิค 2 - 2 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 1-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 เวสตัน พุด (ญ) 0 - 3 คาปาลาบา หญิง 0-0
15:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 1 - 0 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง 0-0

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

03:00 โตรอนโต้ เอฟซี 2 1 - 2 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1-1
07:10 North Texas 0 - 4 กรีนวิลล์ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:00 แก็บ(สำรอง) 1 - 3 ออลบานี ครีก สำรอง 0-2
12:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 1 - 0 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 0-0
12:15 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง) 0 - 5 Caboolture FC Reserves 0-1
14:00 ทูวอง(สำรอง) 8 - 0 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 3-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 1 - 1 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0-1
22:00 Victoriano Arenas รอ ซาน มาร์ติน เบอซาโค

ผลบอลวันที่ รวันดา National League

45+วินาที Sorwathe 0 - 2 Etoile de LEst -
20:30 Garhwal Heroes FC รอ Gasogi Utd

ผลบอลวันที่ FFSA SLR

10:15 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 3 - 3 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 0-2
10:15 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 1 - 0 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 1-0
10:15 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 2 - 0 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0-0
10:15 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 2 - 2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:06 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 0 - 3 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

11:00 Nagano Futsal 2 - 2 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 1-1
11:30 F-League selection Futsal 0 - 3 Bardral Urayasu Futsal 0-1
14:00 Fuchu Athletic FC Futsal 1 - 6 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 1-1
14:00 Peace Does Machida Futsal 6 - 0 voscuore sendai Futsal 4-0

ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League

16:30 Calcutta Port Trust 2 - 1 Calcutta Customs 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

00:00 Viktoria Griesheim 2 - 4 VfB Ginsheim 1-3
00:30 Bad Vilbel 2 - 3 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 1-1
00:30 SG Barockstadt 5 - 0 Steinbach 1-0
00:30 Rot-Weiss Hadamar 0 - 1 TuS Dietkirchen 0-0
00:30 Rot-Weiss Walldorf 3 - 2 FC Eddersheim 0-1
19:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ รอ เฮสเซ่น คาสเซล
20:00 วอล์ดเกอเมส รอ FC Hanau 93

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

00:00 เอฟซี เอสพู 2 1 - 4 BK-46 Karis Karjaa 0-2
16:00 Nopsa 0 - 9 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 0-2
19:00 ฮาพีเค 3 - 1 Union Plaani 3-0
19:00 ไฮวินก้า 0 - 15 เอฟซี คุไซซิ 0-6
19:00 PIF Parainen 2 - 0 JIK 0-0
20:30 พีเค-35 วานตา รอ ตูยูซูล่า

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง

08:30 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1 - 3 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 0-0
09:30 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 2 - 0 เวลลิงตัน โอลิมปิก 1-0
09:30 สต๊อป เอาท์ 11 - 0 เวลลิงตัน ยูไนเต็ด 5-0

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

16:00 สีหมอกเอฟซี รอ มาบตาพุด ระยอง เอฟซี
16:00 พระนครศรีอยุธยา 0 - 1 ลำพูน วอร์ริเออร์ 0-0
16:00 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 0 - 1 สระแก้ว ซิตี้ 0-0
16:00 เอฟซี ภูเก็ต 1 - 0 ราชประชา เอฟซี 0-0
16:30 กระบี่ เอฟซี 2 - 1 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2-1
17:00 เชียงราย ซิตี้ 3 - 1 กำแพงเพชร 2-0
18:00 อ่างทอง เอฟซี 1 - 0 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
18:00 บีทียู ยูไนเต็ด 0 - 1 นครปฐม เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

12:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 3 - 3 ซันชายน์ โคสต์ (ยู 20) 2-2
12:00 เอสดับบลิวคิว ทันเดอร์ (ยู 20) 2 - 4 เพนินซูล่า พาวเวอร์ (ยู 20) 0-3
12:00 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20) 2 - 2 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 1-1
13:15 โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20) 1 - 2 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

15:10 Caroline Springs George Cross FC 3 - 2 Altona City SC 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League

09:30 เบลคอนเนนยูไนเต็ด(ยู 20) 1 - 1 Canberra Olympic U20 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga

00:00 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 1 - 4 วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ 0-2
00:30 SV Spittal 0 - 2 SVG Bleiburg 0-0
21:30 ATUS Ferach รอ เคเอซี 1909
22:30 ASKO St.Michael/Bl รอ เอสวี เลนดอร์ฟ
23:15 เอสเค มาเรีย ซาล รอ SV Feldkirchen
23:30 St Jakob/Rosental รอ SK Treibach

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 0 - 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 0-1
16:00 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 2 - 0 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 2-0
16:00 สปิริต เอฟซี 2 - 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 0-1
16:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 3 - 0 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

18:00 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 5 - 0 HauPa (w) 3-0
15วินาที เอฟซี ฮาตส์(ญ) 0 - 0 โรพีเอส(ญ) -

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League

09:45 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 5 - 0 Burwood AFC 3-0
09:45 เอฟซี ทเว้นตี้ 11 5 - 3 Parklands United 4-1
09:45 Halswell United 7 - 0 St. Albans Shirley FC 4-0
09:45 Selwyn United 4 - 1 Waimakariri United 3-0
09:45 Universities AFC 1 - 6 Ferrymead Bays 1-3

ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Masters Security 0 - 2 Mlatho Mponela FC 0-0
19:30 Big Bullets FC 0 - 0 Be Forward Wanderers 0-0
19:30 ชิทิพายูไนเต็ด 2 - 1 Moyale Barracks 1-1
31วินาที มหาวิทยาลัยมซูซุ 0 - 0 Dwangwa United -

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก

09:45 เกาะ กรีน เอเอฟซี 5 - 1 เซาท์แลนด์ ยูไนเต็ด 2-1
09:45 มอสเจล เอเอฟซี 1 - 3 เนลสัน ซูเบริบส์ 0-1
09:45 Roslyn Wakari 5 - 2 Northern AFC 4-0

ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 Electricite du Cambodge 0 - 7 วิสาขเอฟซี 0-2
18:00 เนชั่นแนล ดีเอ็ม เอฟซี 3 - 2 Police Commisionary FC 1-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ

16:00 Singapore Armed Forces 1 - 0 Yishun Sentek Mariners 0-0
16:00 Racing Club Warwick FC 11 - 0 Eunos Crescent FC 4-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 คอร์กซิตี้(ยู 19) รอ ลิเมริค(ยู 19)
20:00 ยูซีดี (ยู 19) รอ เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19)

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19

01:00 แอตเลติโก พาราเนนเซ่ ยู19 0 - 0 Toledo EC U19 0-0
01:00 ปอร์ตูเกซ่า ลอนไดรเนนเซ่(ยู 19) 2 - 2 Vere/PR U19 2-0
20:30 ปารานา พีอาร์ / ยู 19 รอ Operario FEC U19

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 Golfklubbur Grindavikur 2 - 1 Hordhur 1-1
20:00 เคอาร์ไอเอ 2 - 6 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 2-1
22:59 Samherjar รอ Isbjörninn

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild

21:00 KV Vesturbaer รอ เอ็นเฮอร์จิ
22:00 KH Hlidarendi รอ KF Fjallabyggdar

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:00 SC Eltersdorf 4 - 2 ไอทรัค แบมเบิร์ก 2-1
00:00 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 1 - 1 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 0-1
00:00 FV Diefflen 1 - 1 Hassia Bingen 1-1
00:00 Hertha Wiesbach 0 - 2 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0-0
01:00 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 2 - 1 ไอน์ทรัค เทรียร์ 0-0
19:00 Meiendorfer SV 1 - 1 Tus Dassendorf 1-0
19:00 SV Rugenbergen 1 - 2 แฮมม์ยูไนเต็ด 1-2
19:00 FC Ismaning 2 - 3 SV Kirchanschoring 1-2
19:00 TSV Dachau 1865 0 - 3 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 0-3
15วินาที TSV Landsberg 0 - 0 SpVgg Hankofen-Hailing -
19:30 TSV Schott Mainz 1 - 3 เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 0-1
20:00 SV Rochling Volkling รอ ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)
20:00 บาเยิร์น โฮฟ รอ เวิร์ซบวร์ก เอฟวี
20:00 DJK Don Bosco Bamberg รอ เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น
20:00 SV Donaustauf รอ FC Deisenhofen
20:30 FV Dudenhofen รอ Engers
20:30 ทีเอสจี เฟดเดอเชม รอ TUS Mechtersheim
20:30 Sportfreunde Eisbachtal รอ วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
20:30 TSV 1880 Wasserburg รอ TSV Schwaben Augsburg
20:30 Türkspor Augsburg รอ เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
21:00 TSV Abtswind รอ ดีเจเค เจเบนบัช
21:00 TSV Karlburg รอ FC Viktoria Kahl
21:00 เอฟซี ไพพินส์รีด รอ TSV Schwabmünchen
22:00 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 รอ ASV Cham
22:00 1. FC Sand รอ SpVgg Ansbach
22:00 TSV Nördlingen รอ SV Pullach

ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL

15:00 คายาเอฟซี 5 - 0 เม็นดิโอล่า เอฟซี 2-0
15:00 ฟิลิปปินส์แอร์ฟอร์ซ 3 - 2 โกล์บอล เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2

04:00 Capitalinos FC 2 - 1 Deportivo Catocha 2-0
08:55 Deportivo Mictlan 1 - 0 CD Sansare 0-0

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women

05:15 Halswell United Reserves (w) 4 - 0 Nomads United Reserves (w) 1-0
05:15 Parklands United Reserves Women 4 - 1 Universities AFC Black Reserves (w) 2-1
05:15 Christchurch United (w) 0 - 6 FC Twenty 11 (w) 0-4
05:15 Selwyn United FC (w) 0 - 8 Coastal Spirit Reserves (w) 0-5
07:00 Seatoun AFC (w) 0 - 1 Wairarapa United FC Women 0-0
07:30 Universities AFC (w) 0 - 4 Cashmere Technical (w) 0-3
07:35 Waimakariri United (w) 0 - 9 Coastal Spirit (w) 0-5
08:00 Palmerston North Marist FC (w) 2 - 5 Waterside Karori (w) 2-3
08:30 มหาวิทยาลัยวิคตอเรียเอสซี (ญ) 0 - 5 Wellington United Diamonds (w) 0-2
09:30 Western Suburbs (w) 0 - 1 Powerex Petone (w) 0-1

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FAM ลีก

15:45 เจบีเอฟเอ 3 - 1 Banggol Tokku FC 1-0
15:45 SAMB FC 1 - 0 Penjara FC 0-0
19:15 กูชิง เอฟเค 1 - 0 Puchong Fuerza 0-0
20:00 Kelantan United รอ Ultimate FC

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

09:35 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 2 - 4 Burnie United 2-3
11:00 นอร์เทิร์น วานเดอริง 0 - 5 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 0-3
11:30 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 3 - 1 นิวทาวน์อีเกิลส์ 1-0
11:35 Nelson Eastern Suburbs 1 - 2 ทารูนา 1-1
11:35 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 5 - 2 บีช ซิตี้ 2-2

ผลบอลวันที่ ฟิจิ คัพ

08:00 ซูวา 8 - 1 Tavua FC 3-0
10:00 ลาโตกา 2 - 0 นาดิ เอฟซี 0-0
12:00 Rewa FC 1 - 1 Nasinu FC 0-0
14:00 บา เอฟซี 0 - 2 ลาบาซา เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก

12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 4 - 3 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 1-2
12:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 5 - 0 บัลแคทต้า ยู 20 4-0
12:00 เปเรซ ยู 20 1 - 1 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด ยู 20 1-0
12:00 สตีรลิง ไลออนส์ (ยู 20) 3 - 3 Rockingham City FC U20 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 1 Willip 1-0
14:00 มอร์เลย์ วินด์มิลส์ 1 - 5 Olympic Kingsway SC 1-1
14:00 UWA-Nedlands FC 0 - 1 แอซฟิลล์ 0-0

ผลบอลวันที่ เบลารุส Division 2

16:10 Energosbyt BSATU 0 - 5 Ivatsevichi 0-1

ผลบอลวันที่

12:10 ฮามิลตัน โอลิมปิค (ยู 20) 2 - 0 อดัมส์ทาวน์ โรสบุด (ยู 20) 1-0
14:00 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน ยู 20 0 - 3 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) 0-1
14:00 Mounties Wanderers U20 1 - 2 Rydalmere Lions FCU20 0-0

ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League

12:05 Burleigh Heads 8 - 0 Tweed United 1-0
13:30 Runaway Bay Green 2 - 2 Pacific Pines Green 1-1
13:35 Musgrave Yellow 1 - 2 Southport Warriors 1-1
16:06 Nerang 0 - 3 Coomera 0-1

ผลบอลวันที่

07:30 Coastal Spirit Reserves 4 - 1 Nomads United Reserves 1-0
07:30 เอฟซี ทเวนตี้ 11 (สำรอง) 1 - 3 Cashmere Technical Reserves 0-1
07:30 เวสเทิร์น เอเอฟซี (สำรอง) 5 - 1 Ferrymead Bays Reserves 1-1

ผลบอลวันที่ Brazil L

21:00 เซา เปาโล อาร์เจ รอ เมสคิวต้า

ผลบอลวันที่

08:45 South Hobart (w) 1 - 6 Kingborough Lions (w) 0-2

ผลบอลวันที่

10:45 Musgrave Reserves 1 - 1 Southport Warriors ML1 0-0
10:45 Runaway Bay Reserves 2 - 1 Pacific Pines Reserves 1-0
11:40 ปาล์ม บีช(สำรอง) 0 - 4 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่

09:15 เวอร์ริบี ยู 20 0 - 2 North Geelong Warriors U21 0-2
09:30 Whittlesea Ranges U20 3 - 0 บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่

01:00 Tecnico Universitario Reserves 1 - 2 เอเมเลค(สำรอง) 0-0
22:00 เอล นาซิอองนาล(สำรอง) รอ Mushuc Runa Reserves
22:00 เอสดี ออกาส(สำรอง) รอ เดลฟิน เอสซี(สำรอง)

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil

04:00 คลับ เนกาซ่า (ญ) 0 - 3 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่

15:00 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1 - 2 บริสแบน วูลฟ์ 1-1
15:15 โลแกน ไลท์นิ่ง 2 - 0 เซาธ์ ยูไนเต็ด 1-0
15:15 โรชเดล โรเวอร์ 3 - 4 มิทเชลตัน เอฟซี 1-2

ผลบอลวันที่ ลีกโคลัมเบีย U20

03:00 Alianza Vallenata U20 3 - 2 อลิอันซ่า โทลิมา (ยู 20) 2-1

ผลบอลวันที่

12:40 Forrestfield Utd Reserves 0 - 0 Gwelup Croatia SC Reserves 0-0

ผลบอลวันที่

14:00 Anduud City FC 0 - 3 เอิร์ซิม 0-2
17:00 แอทเลติก 220 เอฟซี 9 - 3 Khoromkhon Club 3-3

ผลบอลวันที่

00:00 NSI Runavik II 1 - 0 KI Klaksvik II 0-0

ผลบอลวันที่

15:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 1 - 0 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 0-0
17:30 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(ยู 19)(N) 0 - 1 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 0-0
20:15 สลาเวีย ปราก (ยู 19) รอ เบิร์นลี่ย ยู18
22:30 พัลไมรัส (ยู 19) รอ อัลตินอร์ดู ยู 19

ผลบอลวันที่

21:00 Deportes Rengo รอ CD Trasandino de Los Andes
22:59 Deportes Union Companias รอ ProvincialTalagante
22:59 Municipal Santiago รอ Real Juventud San Joaquin

ผลบอลวันที่

15:45 ชินยูไนเต็ด 4 - 1 มหาวิทยาลัยเมียนมาร์ 1-0
15:45 Ispe FC 1 - 0 Mawyawadi 1-0

ผลบอลวันที่

16:00 ลาว โตโยต้า เอฟซี 2 - 1 ลาว อาร์มี่ เอฟซี 2-1
18:45 มาสเตอร์ 7 เอฟซี 6 - 1 อีโวยูไนเต็ด เอฟซี 4-0

ผลบอลวันที่

16:00 NUOL FC 12 - 2 KPS FC 5-1
16:00 ยัง อีเลเฟ่นเอฟซี 2 5 - 0 มาสเตอร์ 7 เอฟซี 2 4-0

ผลบอลวันที่

20:00 Wits University FC Women รอ Palace Super Falcon Women

ผลบอลวันที่ 27/07/2562

ผลบอลวันที่ AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี
ผลบอลวันที่ Australia Gold Coast Premier League
ผลบอลวันที่ BLR WCUP
ผลบอลวันที่ BRA SPC
ผลบอลวันที่ Brazil L
ผลบอลวันที่ BSWCP
ผลบอลวันที่ FFSA SLR
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2
ผลบอลวันที่ กีฬาโอลิมปิก รอบคัดเลือก อเมริกาเหนือและอเมริกากลาง
ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอลวันที่ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์คัพ ฮอลแลนด์
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ผลบอลวันที่ เบลารุส Division 2
ผลบอลวันที่ เบลารุส คัพ
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แคนาดา
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง
ผลบอลวันที่ ฟิจิ คัพ
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FA คัพ
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FAM ลีก
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3
ผลบอลวันที่ รวันดา National League
ผลบอลวันที่ รัสเซีย คัพ
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ลีกโคลัมเบีย U20
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน U19
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซ