บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2130 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 24/07/2562

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

17:30 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2 - 2 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 SVL Flavia Solva 1 - 2 SV Lebring 1-0
00:00 ลุงสกิล 2 - 0 ไอเอฟเค อัดเดวัลลา 0-0
00:00 เมียร์เซน 1 - 8 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0-3
00:00 SC Mannsworth 3 - 5 Stadlau 1-2
00:00 SC Retz 2 - 2 เอเอสเค อีเล็กตร้า 0-0
00:00 SV Gralla 1 - 8 SV Wildon 0-4
00:00 EVV Echt 1 - 4 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0-2
00:00 เอ็นเอซี เบรด้า(N) 0 - 2 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-2
00:00 แบรสต์(N) 1 - 0 แรนส์ 0-0
00:00 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1 - 1 ชาลเก้ 04 0-0
00:00 โกรนิงเก้น(N) 3 - 0 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 3-0
00:00 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 2 - 0 แอสเตราส ตริโปลิส 1-0
00:00 รูเปล บูม(N) 0 - 1 เบียรส์ชอทวิลริค 0-1
00:00 Hertha Zehlendorf(N) 3 - 3 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 2-1
00:00 SV Todesfelde 1 - 2 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 1-1
00:00 Excelsior Virton 0 - 2 ชาเลอร์รัว 0-1
00:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์(N) 2 - 3 เอ็มเมน 1-2
00:00 เอฟซี มิสเทลบาช 0 - 1 SV Stripfing Weiden 0-1
00:30 Menen 2 - 2 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-1
00:30 Leopoldsdorf 4 - 4 น็อยซีเดิล 1-1
00:30 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 7 - 1 FC Lachen/Altendorf 1-1
00:30 Pontardawe Town 3 - 2 อัมมันฟอร์ด 1-0
00:30 เดอ ทริฟเฟอร์ส 1 - 4 Top Oss 0-2
00:30 เรอัล มูร์เซีย 0 - 1 เลบานเต้ 0-1
00:45 Kilnamanagh AFC 3 - 2 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 1-1
01:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 1-0
01:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 2 - 2 จิลลิ่งแฮม 1-0
01:15 Knockbreda Parish 0 - 1 เกล็นโตรัน 0-0
01:30 แอชตัน ยูไนเต็ด 2 - 2 โอลด์แฮม แอทเลติก 1-0
01:30 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0 - 2 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 0-0
01:30 Jerez Industrial CF 0 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 0-0
01:30 เบดฟอร์ด ทาวน์ 0 - 3 ปีเตอร์โบโร่ ซี 0-3
01:30 โฟลิคโน กัลโช่ 0 - 4 อัสโคลี่ 0-2
01:30 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0 - 2 เอฟเวอร์ตัน ซี 0-0
01:30 เฮนดอน 1 - 2 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 0-1
01:30 มาร์รีน 0 - 2 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0-1
01:30 Northallerton Town 0 - 4 ดาร์ลิงตัน 0-1
01:30 สวินดอน ทาวน์ 1 - 1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-0
01:30 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 3 - 2 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 3-0
01:30 มหาวิทยาลัยควีนส์ 1 - 2 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 1-0
01:30 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1 - 4 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-1
01:30 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 4 - 0 พอร์ทสมัธ 0-0
01:30 เบดฟอร์ด ทาวน์ 0 - 3 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-3
01:30 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0 - 0 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-0
01:30 เชสเตอร์ฟิลด์ 0 - 5 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-1
01:30 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 2 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
01:30
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
0 - 3
เลสเตอร์ ซิตี้
01:30 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 3 - 0 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2-0
01:30 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1 - 0 Police Service of Northern Ireland FC 1-0
01:30 ยูดี ลอส บาร์ริออส 0 - 1 คาดิส 0-1
01:30 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1 - 3 มิดเดิลสโบรห์ 1-2
01:30 สการ์โบโรห์ 1 - 2 กริมสบี้ ทาวน์ 0-2
01:30 โซลิฮัลล์ มอร์ 0 - 0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-0
01:30 Jerez Industrial CF 0 - 1 เฆเรซ 0-0
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 1 ฟูแล่ม 0-1
01:45 1874 Northwich 1 - 4 เชสเตอร์ เอฟซี 1-1
01:45 บาร์เวล 0 - 3 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0-1
01:45 Dunston UTS 2 - 0 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 0-0
01:45 Eastbourne Town 4 - 2 ฮอร์สแฮม 1-1
01:45 เวย์เม้าท์ 2 - 1 พูล ทาวน์ 0-0
01:45 ไวท์ฮอว์ก 1 - 2 คิงสโตเนียน 1-1
01:45 วอร์ทติ้ง 6 - 1 Eastbourne United 3-1
01:45 ลีค ทาวน์ 0 - 0 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 0-0
01:45 Ossett United 2 - 1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) 0-0
01:45 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 2 - 1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-1
01:45 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 0 - 0 บอร์แฮม วู๊ด 0-0
01:45 อัลทริงแคม 1 - 2 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1-1
01:45 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 0 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-0
01:45 บาลา ทาวน์ 2 - 5 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-4
01:45 บีคอนส์ฟิลด์ 0 - 2 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-2
01:45 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 3 - 3 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-3
01:45 บริสตอล โรเวอร์ส 0 - 3 สวอนซี ซิตี้ 0-1
01:45 เชลแน่ม ทาวน์ 2 - 2 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1-1
01:45 ดาร์ทฟอร์ด 3 - 1 บรอมลีย์ 1-1
01:45 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0 - 2 เบิร์นลี่ย์ 0-1
01:45 แกรนแธม ทาวน์ 0 - 0 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-0
01:45 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0 - 1 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-0
01:45 เกทส์เฮด 1 - 0 ฮาโรเกต ทาวน์ 1-0
01:45 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 3 - 3 บาร์โรว์ 1-2
01:45 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1 - 4 เอเอฟซี ฟิลด์ 0-3
01:45 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1 - 1 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1-0
01:45 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1 - 0 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-0
01:45 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 1 - 3 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-3
01:45 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1 - 1 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-0
01:45 นิวรี่ ซิตี้ 1 - 1 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0-0
01:45 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 2 - 0 ดัลลิช แฮมเลต 0-0
01:45 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0 - 7 อีสต์ไลก์ 0-4
01:45 ทอนตัน ทาวน์ 0 - 2 เยโอวิล ทาวน์ 0-0
01:45 วีลด์สโตน เอฟซี 0 - 1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-1
01:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์(N) 1 - 1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-1
01:45 Ossett Town 2 - 1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(U23) 0-0
01:55 Newmarket Town 0 - 1 Soham Town Rangers 0-1
03:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 2 - 0 อูเนียว ไลเรีย 0-0
03:15 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 7 - 1 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 0-0
07:45 ชิคาโก ไฟร์ 0 - 2 ครูซ อาซูล 0-1
10:00 แอลเอ กาแลกซี่ 2 - 2 คลับ ตีฮัวนา 1-2
12:30 Wairarapa United 0 - 7 เวลริงตัน โฟนิค 0-5
13:10 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 0 - 2 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-2
15:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 3 - 1 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 2-1
15:00 Radnik Sesvete 4 - 2 ดีนาโมซาเกร็บ 2 2-1
15:00 Kustosija 0 - 2 NK Dubrava Zagreb 0-0
15:15 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 3 - 3 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 3-0
15:20 เมต้าล๊อกโลบูส 2 - 0 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0
16:00 เอฟเค ทราจัล(N) 2 - 0 ไดนาโม วีรันเจ 1-0
16:00 Maia Lidador 0 - 2 โทรเฟนเซ่ 0-1
16:00 โคโลญจน์ (ยู 19) 3 - 0 โคโลญจน์ วิคตอเรีย ยู19 1-0
16:00 กอนโดมาร์ 0 - 2 เฟฟ 0-1
16:05 CS Minaur Baia Mare 0 - 0 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 0-0
16:10 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 5 - 0 เฮลเลนเชอร์ FC ยู19 2-0
16:30 กิล วิเซนเต้ 1 - 1 โมไรเรนเซ่ 1-0
16:30 ซีดี มาฟรา 1 - 2 Sintrense 0-1
16:30 โควา พีดาเด้ 1 - 0 Loures 0-0
16:30 มาริติโม่(N) 0 - 2 ลูตัน ทาวน์ 0-0
17:00 เอสแอล เบนฟิก้า บี 0 - 0 วิตอเรีย เซตูบัล 0-0
17:04 Andernach (w) 0 - 3 โคโลญจน์ (ญ) 0-0
17:30 ดินาโม ซาเกร็บ ยู 19(N) 1 - 1 ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19) 0-0
19:00 ซาฮิน บูเชอร์ 3 - 0 Niroye Zamini 0-0
19:00
คิดชี(N)
1 - 6
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
20:00 Zanaco 0 - 0 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0-0
20:15 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 1 - 0 อัลตินอร์ดู ยู 19 1-0
20:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ(N) 1 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-0
20:56 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1 - 0 เอฟซี อาฮาล 1-0
21:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 3 - 2 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1-1
21:30 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 0 - 1 กลอเรีย บูซัว 0-0
21:55 สปอร์ทูล สเนโกฟ 7 - 1 Peristeriou 3-0
22:00 วิคตอเรีย โอโตรโควิซ 3 - 2 ยาบโลเนช 2 0-1
22:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1 - 1 ดอร์โรจี เอฟซี 0-1
22:00 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1 - 0 เนีย ซาลามิส 0-0
22:00 เอสเค ติรานา 0 - 1 KF Dukagjini 0-0
22:00 เบยร่า มาร์ รอ โอลิเวียร่าฮอสพิทอล
22:00 ชิตตาเดลล่า 1 - 3 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 1-1
22:00 ลาซิโอ(N) 5 - 0 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 2-0
22:00 Unia Turza Slaska 0 - 5 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0-2
22:00 Mtibwa Sugar 2 - 2 Aigle Noir 1-1
22:00 Pardubice B 1 - 2 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 0-2
22:00 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 3 - 1 Asarums IF FK (w) 1-1
22:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 0 - 2 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-1
22:00 เอฟเค กิต โก เปคเซโว 1 - 1 Belasica Strumica 1-1
22:00 FC Rustavi 3 - 1 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0-1
22:00 เบอร์โก้ เอสซี 1 - 0 เปนาฟิลด์ 1-0
22:00 เร้ดดิ้ง 4 - 2 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2-1
22:30 เรโนวา 3 - 2 Gfk Tikvesh 2-2
22:30 พัลไมรัส (ยู 19)(N) 3 - 0 เบิร์นลี่ย ยู18 1-0
22:30 อินเตอร์ มิลาน ยู19 1 - 1 เฟอรัลพิซาโล 0-0
22:30 FK Radnicki Sremska Mitrovica 3 - 0 FK Hajduk Divos 1-0
22:30
เครโมเนเซ่
3 - 3
นาโปลี
45+วินาที วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0 - 0 เออีเอล ลิมาสซอล -
22:30 ซามพ์โดเรีย(N) 4 - 0 โปร ปาเทรีย 3-0
22:30 ซาแลร์นิตาน่า(N) 4 - 1 แซมเบเนเดทเซ่ 1-0
22:30 ยูเว่ สตาเบีย(N) 4 - 0 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1-0
22:30 อาเลซซานเดรีย 4 - 1 Chieri 4-0
22:30 เออีแอล ลาริซ่า 0 - 4 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-1
22:30 อปอลล่อน ลาริสซ่า 0 - 4 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-1
22:30 นอริช ซิตี้ 1 - 3 เบรนท์ฟอร์ด 1-1
22:50 เอฟซี เฟลเกยราส 4 - 1 มาร์ ติโน 0-1
22:59 NK Cepin 0 - 1 NK Nask Nasice 0-0
22:59 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 4 - 2 วาลเบิร์ก (ยู 21) 2-0
22:59 เอฟซี รูออง 3 - 0 เลอ อาฟร์ 2 3-0
22:59 เอฟเคสวิเจซด้า 0 - 2 ฮัทต้า คลับ 0-0
22:59 เบรสชา(N) 11 - 0 Ciliverghe Mazzano 6-0
22:59 แร็งส์(N) 2 - 0 เม็ตซ์ 1-0
22:59 มอลตาเอฟซี 5 - 0 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 1-0
22:59 ซัสเซาโล่ 5 - 0 เรอัล วิเซนซา 2-0
22:59 อูดิเนเซ่(N) 2 - 3 อัล ฮิลาล 1-2
22:59 วอนลอส 2 - 4 บีเค อวาลต้า 2-2
22:59 เอสดี อมอเรเบียต้า 2 - 5 โอซาซูน่า 1-1
22:59 เอฟซี รูออง 3 - 0 เลอ อาฟร์ 0-0
22:59 บลานส์โค 5 - 0 TJ Start Brno 3-0
22:59 FK Radnicki Zrenjanin 1 - 0 FK Omladinac Novi Banovci 1-0
22:59 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 3 - 2 อินเตอร์ บราติสลาวา 1-2
22:59 ไลซอส 1 - 0 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1-0
22:59 ปิซ่า 2 - 4 บารี 1-1
22:59 Hranice KUNZ 0 - 5 ยูนิโก้ 0-2
22:59 วิเซล่า 0 - 1 Lusitania FC Lourosa 0-0
22:59 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0 - 0 ซาร์วาร์ เอฟซี 0-0
23:10 Gradina Srebrenik 2 - 1 NK TOSK Tesanj 2-1
23:20 วัค-ดูนาคันยาร์ 2 - 3 ESMTK 0-2
23:30 Jarota Jarocin 2 - 0 LKS Goluchow 1-0
23:30 AKS Mikolow 2 - 2 Ks Unia Dabrowa Gornicza 1-1
23:30 สโลวาน เอชเอซี 6 - 1 L.A Riverside 2-1
23:30 เอฟซี เบอเกอรัก(N) 3 - 1 Limoges 0-1
23:30 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 1 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1-1
23:45 Bad Voslau 3 - 1 พีเอสวี เวียนนา 1-0
23:45 Schwarz-Weiss Essen 2 - 0 SG Kupferdreh-Byfang 2-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

01:45 ดันดี ยูไนเต็ด 0 - 2 อีสต์ ไฟฟ์ 0-1
01:45 อัลลัว แอทเลติค 2 - 1 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-0
01:45 ฮิเบอร์เนี่ยน 3 - 0 อาร์บรอท 2-0
01:45 อินเวอร์เนสส์ 3 - 2 โคฟ เรนเจอร์ 1-1
01:45 เรธโรเวอร์ส 3 - 1 ปีเตอร์เฮด 2-0
01:45 แอนนัน แอธเลติก 0 - 5 กรีน็อค มอร์ตัน 0-3
01:45 ดัมบาร์ตัน 0 - 2 มาเธอร์เวลล์ 0-1
01:45 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 0 - 3 ฟัลเคิร์ก 0-1
01:45 สแตรนแรร์ 1 - 2 ลิฟวิงสตัน 0-2
01:45 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0 - 0 เซนต์ เมียร์เรน 0-0
01:45 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0 - 1 East Kilbride 0-0

ผลบอลวันที่ จีน เอฟเอ คัพ

17:00 เทียนจิน ฉวนเจียน 0 - 4 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 0-2
17:00 ซานตง ลู่เนิ่ง 1 - 1 ปักกิ่ง กั๋วอัน 1-0
19:00 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 0 - 2 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 0-1
19:00 เทียนจิน เทนด้า 1 - 3 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 0-1

ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 ริเวอร์เพลท 0 - 0 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-0
07:30 แอลดียู กีโต้ 3 - 1 โอลิมเปีย อาซันซิออง 1-0
07:30 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 2 - 2 พัลไมรัส 2-1

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0 - 0 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0-0
00:30 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี(N) 0 - 2 ดินาโม ซาเกร็บ 0-0
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 3 - 2 บาเซิ่ล 1-1
01:00 เดอะ นิว เซนต์ส 0 - 2 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-1
01:15 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0 - 1 อโปเอล นิโคเซีย 0-1

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก

01:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า(N) 0 - 0 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-0
01:30 เตร เพนน์(N) 0 - 5 ซูดูว่า 0-2
22:59 สโลวาน บราติสลาวา 2 - 1 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 2 - 1 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

22:59 ซองน์ดาล 0 - 1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 ยาโร 4 - 3 เอซี โอลู 2-1

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

21:00 โปรตุเกส(ยู 19)(N) 4 - 0 ไอร์แลนด์(ยู 19) 2-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

19:00 ทอม ทอมสค์ 2 - 0 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0
20:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 2 - 0 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-0
21:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1 - 1 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-0
22:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์(N) 1 - 1 ลุช เอเนอร์จีย่า 0-1
22:30 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1 - 1 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 1-1
22:59 เชอตาโนโว มอสโก 1 - 0 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-0
22:59 เฟเคิล 1 - 2 บัลติก้า 0-2
22:59 เอฟเค คิมกี้ 4 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-0
22:59 ตอร์ปิโด มอสโก 2 - 2 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 2-1

ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า

03:00 ซูเลีย เอฟซี 1 - 0 สปอร์ติ้งคริสตัล 0-0
07:30 ซีเอ เพนาโรล 1 - 2 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 0-1

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

05:15 ฟิกูเรนเซ่ 0 - 1 ปารานา พีอาร์ 0-0
05:15 เซา เบนโต้ 1 - 1 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-1
05:15 กัวรานี่ เอสพี 0 - 1 คุยอาบา 0-0
05:15 กอริติบ้า พีอาร์ 2 - 0 วิลา โนวา 1-0
06:30 บรากันติโน้ 2 - 1 ปอนเต เปรตา 0-1
06:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1 - 2 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1-0
07:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2 - 0 คริคูม่า 0-0
07:30 ลอนดริน่า พีอาร์ 3 - 1 วิตอเรีย บีเอ 1-1
07:30 อเมริกา มิไนโร่ 0 - 0 โอเอสเต้ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

16:30 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 8 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ เบลารุส คัพ

22:00 เอฟซี บาราโนวีชี 1 - 7 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1-3
22:30 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 1 - 1 เนเมน กร็อดโน่ 0-1

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ

22:59 เอฟซี เอลวา 3 - 0 EMU SK 2-0

ผลบอลวันที่ BSWCP

00:00 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 8 - 0 มอลโดวา ฟุตบอลชายหาด 0-0
20:15 โปแลนด์ ฟุตบอลชายหาด(N) 1 - 3 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
21:30 เบลารุส ฟุตบอลชายหาด(N) 3 - 2 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
22:45 อาเซอร์ไบจาน ฟุตบอลชายหาด(N) 3 - 9 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:00 ฟีลเคียร์(ญ) 3 - 0 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 2-0
01:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 3 - 2 เคฟลาวิค(ญ) 1-1
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 3 - 0 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 2-0
02:15 เบรย์ดาบลิค (ญ) 2 - 1 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 2-0
02:15 เอชเค ไวคินเกอร์ (ญ) 2 - 5 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-3

ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก

21:00 อัล-นาฟ 2 - 0 Al Diwaniya 1-0
21:00 Al Karkh 1 - 1 แบกแดด 1-1
21:00 Alsinaat Alkahrabaiya 0 - 0 Naft Misan 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ

16:30 อัลบานี ครีก 3 - 0 เดอะ เลค 0-0
16:30 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 3 - 2 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 2-1

ผลบอลวันที่ ไทยลีกคัพ

18:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 2 - 1 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-1
18:00 ระนอง เอฟซี 1 - 1 หนองบัวลําภู 1-1
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0 - 1 เชียงราย ยูไนเต็ด 0-1
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 0 - 0 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

07:30 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1

14:30 มิตรา คูการ์ 0 - 0 เปอร์ซิค เคดีรี่ 0-0
14:30 Sulut United 2 - 2 PSBS Biak 1-2
15:00 เปอซาตู ทูบัน 1 - 1 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 1-0
15:15 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 1 - 1 Martapura FC 0-1
15:30 มาดูรา เอฟซี 2 - 0 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 1-0

ผลบอลวันที่ อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปียนคัพ

06:00
เรอัล มาดริด(N)
2 - 2
อาร์เซน่อล
08:00
บาเยิร์น มิวนิค(N)
1 - 0
เอซี มิลาน
08:00
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(N)
0 - 0
แอตเลติโก้ มาดริด
18:30
ยูเวนตุส(N)
1 - 1
อินเตอร์ มิลาน

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 4 - 3 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0-2
16:30 เอฟซี บูลลีนไลออน 0 - 0 มอร์แลนด์ เซบราส 0-0
16:30 Darwin Olympics 0 - 3 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 0-2
16:30 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 2 - 1 โคมาลา 1-0
16:30 Ted Reiter Mountain City Rovers 1 - 1 แมนลี่ ยูไนเต็ด 1-1
16:30 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 5 - 2 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 3-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

21:00 สโลวีเนีย (ญ) ยู19 0 - 5 ฮังการี (ญ) ยู19 0-2

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

20:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 1 - 2 ฟลูมิเนนเซ่ ยู 20 1-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

00:15 วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 2 - 4 Grotta Kria U19 2-1
01:00 เฮชเค โคปาโวกูร์ ยู 19 3 - 3 IBV KFS KFR U19 0-1
01:00 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 1 - 3 Dahl vickreni Ma GREE U19 1-0
01:00 เคอาร์/เควี(ยู 19) 3 - 1 ฮัวการ์ (ยู 19) 1-0
01:00 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 1 - 2 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค ยู 19 0-1
01:00 ไอเอ คาริ ยู 19 5 - 1 Keflavik U19 3-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2 - 0 Te Cu Kukuh Atta Seip 2-0
00:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1 - 0 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1-0
00:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 1 - 3 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1-2
00:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 3 - 1 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 2-0
00:00 ทีเอสวี บุชบัช 2 - 2 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 0-0
00:30 เอฟซี เมมมินเก้น 2 - 3 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 0-3

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

17:00 เอฟเค อูราล-2 2 - 1 Lada SOK Dimitrovgrad 1-0
20:00 โนสต้า โนโวทรอย 2 - 4 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-1
20:00 Rodina Moskva 2 - 3 โลโคโมทีฟ มอสโก บี 2-1
20:30 เชลยาบินสค์ 1 - 0 อูฟา บี 0-0
21:00 เอฟซี อรารัต มอสโก 2 - 3 Zorkyi Krasnogorsk 1-1
21:00 Spartak Vladikavkaz 0 - 2 Stavropolye-2009 0-1
21:00 FK Biolog 1 - 1 Volgar Astrakhan 0-1
21:00 ลีเจียน ไดนาโม 1 - 1 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 0-1
21:00 Akron Togliatti 1 - 0 ซเวซดา เปียร์ม 1-0
21:00 Olimp Khimki 1 - 3 FK Leningradets 0-1
21:30 วอลกา อูลยานอฟสค์ 1 - 0 เอฟเค ทิวเมน 1-0
21:30 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 2 - 1 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 1-0
22:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 4 - 0 สโตรกิโน่ มอสโก 3-0
22:00 สปาร์ตัก นาลชิค 4 - 2 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 1-1
22:00 Urozhay Krasnodar 1 - 1 มาชูค- เคเอ็มวี 0-1
22:00 เอฟเค โคลอมนา 0 - 0 Znamya Truda 0-0
22:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 2 - 0 Dolgiye Prudy 1-0
22:00 Zvezda Sint Petersburg 0 - 1 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-0
22:30 เอฟเค การูก้า 2 - 0 Kvant Obninsk 0-0
22:30 FK Zvezda Ryazan 0 - 0 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 0-0
22:30 ซัลยุต 0 - 1 โซโคล ซาลาตอฟ 0-0
22:30 Druzhba Maykop 1 - 0 FK Makhachkala 0-0
22:30 Luki Energiya 0 - 0 เอฟซี มูรอม 0-0
22:30 เอฟซี เปสคอฟ 747 2 - 0 Veles 1-0
22:59 ดินาโม บรีอันสค์ 2 - 0 Rotor Volgograd B 2-0
22:59 เอสเคเอ รอสตอฟ 1 - 2 คราสโนดาร์ 3 0-1

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

15:30 วาเลนไทน์ 2 - 3 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League

19:00 ทิมพูซิตี้ 0 - 1 ภูฎาน ยู19 0-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:30 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1 - 4 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 1-3
22:30 เพลทิรัมพู 0 - 0 PeKa 0-0
22:59 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 0 - 8 KyPa 0-4
22:59 ไอ-เจบีเค 3 - 2 เคพีวี อคาเตเมีย 3-0
22:59 อินเตอร์ ตูร์คู 2 3 - 1 โซโว 1-0
23:15 เฮอร์โต 2 - 0 จาพีเอส/47 1-0

ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 มูกติยอดด้าเอสเคซี 1 - 6 Sheikh Russel KC 0-3
17:00 ทีม บีเจเอ็มซี 1 - 0 อารามบัคเคเอส 0-0
20:00 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 2 - 2 อาบาฮานี 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

23:30 FC Deisenhofen 2 - 1 TSV Landsberg 2-1
23:30 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 5 - 2 SV Donaustauf 2-1
23:30 SV Pullach 1 - 3 FC Ismaning 1-2
23:30 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 0 - 0 เอฟซี ไพพินส์รีด 0-0
23:30 TSV Kottern 3 - 2 TSV Nördlingen 0-1
23:30 TSV Schwaben Augsburg 0 - 0 TSV Dachau 1865 0-0
23:30 TSV Schwabmünchen 3 - 1 Türkspor Augsburg 0-0

ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL

14:30 Green Archers United 2 - 5 เม็นดิโอล่า เอฟซี 0-4

ผลบอลวันที่ รัสเซีย Div 3

18:20 Polimer Barnaul 4 - 1 Zenit-M Irkutsk 0-0
18:20 Torpedo Rubzovsk 9 - 2 Buryatiya Ulan Ude 6-1

ผลบอลวันที่

17:15 Valentine Phoenix U20 0 - 5 อดัมส์ทาวน์ โรสบุด (ยู 20) 0-2

ผลบอลวันที่

05:00 ออแดกซ์ เอสพี (ญ) 2 - 0 สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) 1-0

ผลบอลวันที่

17:30 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 3 - 1 มิทเชลตัน เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่

22:00 อิสทิโล ดูชานบี 2 - 0 FC Panjshir 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกโคลัมเบีย U20

22:00 Academia de Crespo U20 1 - 3 แอตเลติโก้จูเนียร์ บาแรนคิลล่า(ยู 20) 1-2

ผลบอลวันที่

00:50 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 2 - 1 เอดี อิตาโบไร(ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่

12:00 เอิร์ซิม 1 - 0 เอฟซี อูลานบาตอร์ 0-0
15:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ 5 - 0 Khaan Khuns 3-0
18:00 Selenge Press(N) 1 - 2 แอทเลติก 220 เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่

16:00 Chinland FC U21 1 - 0 Ayeyawady Utd U21 0-0
16:00 Sagaing United FC U21 1 - 1 Zwekapin United U21 1-1
16:00 Yangon United FC U21 1 - 0 Hantharwady United FC U21 1-0

ผลบอลวันที่

03:30 มาชัค รูนา 1 - 0 เดลฟินเอสซี 0-0

ผลบอลวันที่

17:00 ลาว โตโยต้า เอฟซี 4 - 0 ลาว โปลิศ คลับ 3-0

ผลบอลวันที่

17:55 Caloundra 0 - 3 Gympie United 0-1

ผลบอลวันที่

20:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 3 - 0 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 1-0

ผลบอลวันที่

13:30 Perssic Cilegon 2 - 2 Persipan Pandeglang 1-2
15:20 Persipur Purwodadi 2 - 2 Persipa Pati 2-1
15:30 Persegal Kota Tegal 0 - 1 Persebi Boyolali 0-1
15:30 BR USM Semarang 0 - 0 PSD Demak 0-0
15:30 Persikama Magelang 0 - 0 Persibas Banyumas 0-0
15:55 Duta FC 3 - 2 Bintang Junior 1-1

ผลบอลวันที่ 24/07/2562

ผลบอลวันที่ BSWCP
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ เค-ลีก
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ผลบอลวันที่ จีน เอฟเอ คัพ
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ ไทยลีกคัพ
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เบลารุส คัพ
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ รัสเซีย Div 3
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลีกโคลัมเบีย U20
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปียนคัพ
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19



ผลบอลวันที่BSWCP, NSW-N พรีเมียร์ลีก, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เค-ลีก, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จีน เอฟเอ คัพ, เซเรีย บี บราซิล, ไทยลีกคัพ, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลารุส คัพ, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟิลิปปินส์ UFL, ภูฏาน Thimphu League, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, ลีกโคลัมเบีย U20, สก็อตแลนด์ ลีก คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ, อินโดนีเซีย Div.1, อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปียนคัพ, อิรัก ลิก, เอสโตเนีย คัพ, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19,