บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 2182 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 28/04/2562

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 2 - 1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-0
19:30 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 1 - 2 ออสเตรียเวียนนา 1-0
22:00 สตวร์มกราซ 2 - 3 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2-1

ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 เซาเปาโล 2 - 0 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 1-0
05:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 2 - 1 อาไว เอฟซี เอสซี 1-0
05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 2 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1-0
07:00 ฟลาเมงโก 3 - 1 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1-1
21:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1 - 2 ซานโตส 0-2

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:00 เวสเตอร์โล 1 - 0 เคเอเอส ยูเปน 1-0
01:00 มูสครอน เปรูเวลซ์ 2 - 3 คอร์ไทรจ์ 1-1
01:00 วาสแลนด์ บีเวเรน 3 - 2 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 1-1
01:00 ซูลเต้ วาเรเกม 6 - 2 เซอร์เคอร์ บรูซ 3-0
01:30 เคเอเอ เกนท์ 0 - 1 ราซิ่ง เกงค์ 0-0
22:59 คลับบรูซ 1 - 0 อันเดอร์เลชท์ 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:30 เลเชีย กอเดนซ์ 1 - 3 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1-0
18:00 เมียดิซ เลกนิก้า 3 - 2 วิสล่า พล็อค 3-1
20:30 โคโรน่า คีลเซ่ 0 - 2 อาร์ก้า กดิเนีย 0-1
22:59 วิสล่า คราคอฟ 1 - 1 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 3 - 1 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 3-0
19:00 ซอนเดอร์ไจสกี 4 - 1 เวเจิล 1-1
21:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0 - 1 เอสเบิร์ก 0-0
22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน 4 - 0 โอเดนเซ่ บีเค 1-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 1 - 4 โวล์ฟสบวร์ก 1-1
22:59
เนิร์นแบร์ก
1 - 1
บาเยิร์น มิวนิค

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 1 - 2 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 0-1
16:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 2 - 3 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 1-1
16:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 0 - 2 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 0-1
16:00 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1 - 0 ซาบรุคเค่น(ญ) 0-0
18:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2 - 0 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 0-0
18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 3 - 2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2-1
18:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 3 - 1 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-0
19:00 โคโลญจน์ (ญ) 6 - 0 BV Cloppenburg Women 1-0
19:00 เอสจีเอส เอสเซน สมัครเล่น(ญ) 1 - 4 FSV Hessen Wetzlar (w) 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:30 เอฟซี อูฟา 4 - 1 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-1
18:00 โลโคโมทีฟ มอสโก 2 - 1 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0-0
20:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 4 - 2 ครีลย่า โซเวียตอฟ 3-2
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 2 - 0 ซีเอสเคเอ มอสโก 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

20:00 อาเมียงส์ 0 - 0 สตารส์บูร์ก 0-0
20:00 อองเช่ร์ 1 - 1 แร็งส์ 0-0
20:00 ก็อง 1 - 0 ดิฌง 0-0
20:00 ลีลล์ 5 - 0 นีมส์ 0-0
20:00
นีซ
3 - 0
แก็งก็อง
22:00 แซงต์ เอเตียน 2 - 0 ตูลูส 2-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

12:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 2 - 1 เอฟซี โซล 1-0
14:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2 - 0 กยองนัม เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-1
02:00 โตรอนโต้ เอฟซี 1 - 2 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1-1
02:30 เอฟซี ดัลลัส 0 - 0 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-0
04:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1 - 1 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-0
05:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1 - 0 โคโลราโด ราปิดส์ 0-0
06:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1 - 0 เอฟซี ซินซินเนติ 1-0
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม 2 - 0 โคลัมบัส ครูว์ 1-0
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ 4 - 4 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1-3
23:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1 - 0 ชิคาโก ไฟร์ 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล 5 - 2 ไวกิ้ง เอฟเค 1-0
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 2 - 3 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0-2
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล 1 - 2 เอสเค บรานน์ 0-0
22:59 ลีลล์สตรอม 1 - 0 เฮาเกซุนด์ 0-0
22:59 สตาเบ็ค 2 - 0 โบโด กลิมท์ 2-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:00
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
2 - 0
วิตอเรีย กิมาไรส์
02:30 อาเวส 3 - 0 เบเลเนนส์ 0-0
21:00 จีดี ชาเวซ 4 - 1 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 2-1
21:00 มาริติโม่ 2 - 0 ซีดี ทอนเดลา 1-0
23:30
สปอร์ติ้ง บราก้า
1 - 4
เบนฟิก้า

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

11:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2 - 1 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-1
11:00 เวกัลตา เซนได 2 - 1 กัมบะ โอซาก้า 1-1
12:00 เอฟซี โตเกียว 2 - 0 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0
12:00 สากัน โตสู 0 - 2 โชนัน เบลมาเร่ 0-0
12:00 วิสเซล โกเบ 1 - 2 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-2
13:00 จูบิโล อิวาตะ 1 - 2 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-2
13:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0
14:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0 - 2 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ฮัมมาร์บี้ 2 - 1 เยอร์การ์เด้น 2-1
20:00 ฮัคเค่น 3 - 0 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 0-0
22:30 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1 - 1 มัลโม่ เอฟเอฟ 1-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00 ลูเซิร์น 3 - 1 เอฟซี ธูน 2-0
00:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 1 - 1 กราสฮ็อปเปอร์ 0-1
21:00 เซนต์ กัลเลน 0 - 3 บาเซิ่ล 0-1
21:00 ยัง บอยส์ 2 - 2 ลูกาโน 2-1
21:00 เอฟซี ซูริค 1 - 0 เอฟซี ซิยง 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:15 ฮิเบอร์เนี่ยน 1 - 1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 0-0
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
2 - 0
อเบอร์ดีน

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 บูร์ซาสปอร์ 0 - 0 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
20:00 เคย์เซริสปอร์ 1 - 1 อลันยาสปอร์ 1-1
22:59
เบซิคตัส
4 - 1
อันคารากูคู

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

01:45
บาร์เซโลน่า
1 - 0
เลบานเต้
17:00
บาเลนเซีย
0 - 1
เออิบาร์
19:00
คิโรน่า
1 - 0
เซบีย่า
21:15
เรอัล โซเซียดาด
2 - 1
เกตาเฟ่
23:30
บียาร์เรอัล
1 - 1
ฮูเอสก้า

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

01:30 เอซเตรมาดูรา 1 - 0 เตเนริเฟ่ 1-0
17:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1 - 1 คาดิส 0-1
21:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 1 เอลเช่ 1-0
22:59 กรานาดา ซีเอฟ 2 - 0 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 2-0
22:59 ลาส พัลมาส 4 - 1 ซีดี ลูโก้ 3-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:30
อินเตอร์ มิลาน
1 - 1
ยูเวนตุส
17:30
โฟรซิโนเน่
0 - 2
นาโปลี
20:00
สปอล
1 - 1
เจนัว
20:00
คิเอโว่
1 - 1
ปาร์ม่า
22:59
ซามพ์โดเรีย
1 - 2
ลาซิโอ

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:00
เลสเตอร์ ซิตี้
3 - 0
อาร์เซน่อล
20:05
เบิร์นลี่ย์
0 - 1
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:30
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
1 - 1
เชลซี

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:30 นอริช ซิตี้ 2 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2-1
18:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1 - 1 แอสตัน วิลล่า 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

21:00 โคเวนทรี ซิตี้ 1 - 1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

20:00 เครโมเนเซ่ 1 - 0 ฟอกเจีย 0-0
20:00 ชิตตาเดลล่า 2 - 2 อัสโคลี่ 0-2

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

04:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ รอ Guay Leena
12:05 Bethania Rams SC 5 - 1 โลแกน รูส 1-1
15:08 Fishsan Khanh Hoa 0 - 1 บินห์ ทวน 0-0
16:30 Dagon FC 0 - 2 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 0-0
16:30 เซาเทิร์น เมียนมา 1 - 3 ยาด­านาบอน เอฟซี 1-2
16:30 Ayeyawady United 2 - 2 ชาน ยูไนเต็ด 1-1
22:59 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 1 - 2 Golfklubbur Grindavikur 0-1
22:59 Snaefell 4 - 2 Bjorninn 1-0

ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ

02:00
แรนส์(N)
2 - 2
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 เทียนจิน เทนด้า 0 - 2 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 0-1
18:00 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน 0 - 1 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 0-1
18:35 ปักกิ่ง กั๋วอัน 4 - 1 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 3-0
18:35 ซานตง ลู่เนิ่ง 3 - 0 หวูฮั่น ซอลล์ 2-0

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ชางชุน ย่าไท่ 1 - 4 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 1-1
18:30 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0 - 1 เหมยโชวเคอเจีย 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:30 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0 - 1 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-0
00:30 ฮาโปเอล รานาน่า 2 - 1 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0-1
00:30 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1 - 2 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-1
00:30 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0 - 3 แอชดอด เอ็มเอส 0-2

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 อิลลิชิเว็ตส์ 0 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-1
21:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0 - 2 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-1
23:30 เอฟซี ลวีฟ 0 - 1 ดินาโม เคียฟ 0-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

18:00 เอ็นเค รีดอมเลีย 3 - 2 ASK Bravo Publikum 0-2
22:00 บรดา 1 - 3 ดราว่า 0-1

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:00 เซอร์เวตต์ 1 - 2 อารัว 1-0
19:30 SC เครียนส์ 0 - 0 เคียสโซ 0-0
19:30 เอฟซี วิล 1900 1 - 1 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2 - 0 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0-0
20:00 ไอเค บราเก้ 1 - 2 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-1
22:30 ซีเรียนสก้าเอฟซี 0 - 0 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 โนท็อดเด้น เอฟเค 0 - 1 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-0
22:59 สคีด ออสโล 3 - 0 ทรอมส์ดาเลน 1-0
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 2 - 3 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-2
22:59 สตรอมเมน 0 - 0 ฮามคาม 0-0
22:59 คองสวิงเกอร์ 1 - 1 เอฟเค เจิร์ฟ 0-1
22:59 ซองน์ดาล 1 - 3 รัวฟอส 0-2
22:59 เนสท์ โซตรา 2 - 0 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:00 โบโตซานี่ 3 - 0 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 2-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:45 นาเอสเวด 1 - 2 เฟรเดอริเซีย 0-2
18:45 ไนโคบิ้ง เอฟซี 2 - 4 เฟรมัด อเมเจอร์ 2-3
18:45 โรสกิลด์ 1 - 1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-0
18:45 ซิลเคบอร์ก 1 - 1 เฮลซิงกอร์ 0-1
18:45 ทิซเตด เอฟซี 2 - 1 ลิงบี้ 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 3 - 2 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

18:00 อิสตันบูลสปอร์ 2 - 2 อลาซิกสปอร์ 0-1
20:30 อดาน่า 4 - 1 โบลูสปอร์ 2-1
20:30 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0 - 0 อุมรานิเยสปอร์ 0-0
23:30 เดนิซลิสปอร์ 0 - 0 บาลิเคซิสปอร์ 0-0

ผลบอลวันที่

20:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1 - 0 เอสเคเอฟซีเรด 1-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 2 - 1 ดินาโม ซาเกร็บ 1-1
21:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1 - 3 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

00:30 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 3 - 2 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:00 โคห์บ รัมเบลอ 1 - 4 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1-2
01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1 - 0 ลิเมอริค เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

05:00 ปาชูก้า 1 - 0 อัตลาส 0-0
07:00 คลับ อเมริกา 1 - 0 ซานโตส ลากูน่า 1-0
07:00 มอนเทอร์เรย์ 2 - 2 เนกาซ่า 2-1
09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 2 - 1 คลับ เลออน 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

20:00 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 2 - 1 บิสเซลเย 1913 2-0
20:00 คาเวเซ่ 2 - 2 คาตาเนีย 0-1
20:00 ยูเอส ซิราคูซ่า 1 - 0 คาตันซาโร่ 1-0
20:00 ไรติ 1 - 1 เอซี โมโนโปลี 1-0
20:00 ทราปานี่ 2 - 1 ปากาเนเซ่ 1-0
20:00 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 0 - 0 โปเทนซ่า 0-0
20:00 วิโบเนเซ่ 0 - 2 เรจจิน่า 0-2
20:00 วิเทอเบเซ่ 1 - 3 แรนเด 1-2
23:30 เรนาเต้ เอซี 2 - 3 เฟอรัลพิซาโล 1-2
23:30 ไอโมเลเซ่ 2 - 0 ซุดติโรล อัลโต้ 1-0
23:30 มอนซ่า 1912 3 - 0 เฟอร์มาน่า 1-0
23:30 วิส เปซาโร 0 - 0 ริมินี่ 0-0
23:30 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 3 - 1 เจียน่า เออมินิโอ 3-1
23:30 แซมเบเนเดทเซ่ 3 - 1 กุบบิโอ 1-0
23:30 แตร์นาน่า 1 - 0 ราเวนน่า 1-0
23:30 ตริเอสติน่า 3 - 2 เตราโม่ 3-1
23:30 วิเชนซ่า 2 - 0 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 1-0
23:30 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 1 - 2 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:15 ฟามาลิเคา 4 - 1 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 3-1
21:00 อคาเดมีโค วิสุ 3 - 1 เอสแอล เบนฟิก้า บี 2-0
22:00 อารัวก้า 1 - 3 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-0
22:00 เปนาฟิลด์ 4 - 2 เอสโตริล 2-1

ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก

22:59 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 3 - 1 ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-1
22:59 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 2 - 1 ฮาโปเอล รามัต กาน 1-0
22:59 ฮาโปเอล นาซาเรท 0 - 0 ฮาโปเอล อฟูล่า 0-0
22:59 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 0 - 1 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

03:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 1 - 1 เคอาร์ เรย์ยาวิค 1-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

00:00 เจเอส ซาอัวร่า 3 - 1 ซีเอส กงส์ต็องตีน 0-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

16:30 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 2 - 1 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์ 0-0
19:15 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 3 - 2 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 FK Spartaks 0 - 4 เอฟเคริก้า 0-3
21:10 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 1 - 1 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-1
22:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1 - 1 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0-1

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

00:00 เอฟเค ทราไค 1 - 2 ซูดูว่า 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 โบเดน บีเค 0 - 2 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 0-1
19:00 รินนินเก้ ไอเค 2 - 1 Tegs SK 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

00:45 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 3 - 0 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-0
21:00 วอร์ต้า พอซแนน 2 - 1 ออด้าโอพอล 1-0
22:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 2 - 1 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 1-0
22:45 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2 - 2 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-2
22:59 จีเคเอส ทิคี 5 - 0 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 3-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:45 ดนีโปร โมกิเลฟ 0 - 0 เอฟเค โกโลดียา 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 5 - 2 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2-2
17:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 2 - 2 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-1
18:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 2 - 2 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0-1
19:00 เอฟเค โซชิ 3 - 1 ทอม ทอมสค์ 1-1
19:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 3 - 3 เชอตาโนโว มอสโก 0-3
19:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1 - 0 ซิเบียร์ 1-0
20:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 2 - 2 ลุช เอเนอร์จีย่า 1-2
21:00 เฟเคิล 1 - 1 เอฟเค ทิวเมน 0-1
21:00 เอฟเค คิมกี้ 1 - 1 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0-0
22:00 บัลติก้า 1 - 1 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 1-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 2 - 1 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 2-0
05:45 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 1 - 0 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 0-0
08:00 สปอร์ติ้งคริสตัล(N) 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ

22:00 Vestri 1 - 1 Ulfarnir 1-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

19:00 เอ็นดี กอริก้า 4 - 0 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 4-0
21:00 เอ็นเค มูรา 05 2 - 2 มาริบอร์ 1-1
22:59 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 3 - 2 เอ็นเค เครสโก 2-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 ลา อีคูดัด 0 - 1 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-0
04:00 ยูเนียน แมกดาเลนา 3 - 1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 2-0
05:00 เดปอร์ติโว กาลี 2 - 1 อากีลาส โดราดาส 1-0
06:00 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 2 - 0 อเมริกา เด กาลี 0-0
08:00 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1 - 1 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-0

ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

22:59 สฟาเคซี 2 - 0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:00 เพิร์ท กลอรี่ 5 - 0 เวลริงตัน โฟนิค 2-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0 - 0 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-0
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา 1 - 1 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-1
12:00 เกียวโต แซงก้า 0 - 0 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-0
12:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 1 เอฟซี กิฟู 0-0
13:00 คาชิว่า เรย์โซล 0 - 0 โยโกฮามา เอฟซี 0-0
13:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0
14:00 รีโนฟา ยามากูชิ 0 - 2 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

19:00 เลเวส (ญ) 0 - 3 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-2
20:00 คริสตัล พาเลซ (ญ) 1 - 4 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 0-2
20:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 1 - 1 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 0-1
20:00 บาร์เน็ต (ญ) 1 - 5 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0-2
20:00 มิลล์วอลล์ (ญ) 0 - 5 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-4

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 4 - 3 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-1
15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2 - 0 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-0
22:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1 - 0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1-0
22:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1 - 0 วิทโควิซ 1-0
22:59 เบอโน่ 2 - 0 เอสซี ซนอย์โม 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:15 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1 - 0 ไกเซอร์ ชีฟ 1-0
20:00 บาโรก้า เอฟซี 1 - 0 อามาซูลู 0-0
20:00 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 2 - 1 ฟรี สเตท สตาร์ 2-1

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

13:30 ฮ่องกง อาร์&เอฟ 3 - 0 Kai Jing 0-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า 1 - 1 เคเอฟ ลาซี 0-1
21:00 เคเอส กูเกซี 0 - 0 ตูตา เดอร์เรซ 0-0
21:00 ลุฟเตอตารี่ 1 - 1 เอสเค ติรานา 0-1

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 พีบี ปาหัง 1 - 1 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 1-1

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 2 - 0 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-0
22:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0 - 0 เอฟยูเอส ราบัท 0-0

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 อีเอส เมทเลาอิ 2 - 0 ยูเอส โมนาสตีร์ 1-0
21:00 ยูเอส เบน กัวเดน 1 - 0 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 1-0
21:00 ยูเอส ทาทูอิน 1 - 0 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 1-0
21:00 เอเอส กาเบส 2 - 0 คลับ แอฟริเคน 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

15:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 0 - 2 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0-2
22:00 โลโคโมติว่า โคซิเช 5 - 0 อินเตอร์ บราติสลาวา 2-0
22:00 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 4 - 1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

01:00 สโลโบดา 0 - 0 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 2 - 2 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-1
19:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1 - 2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:30 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1 - 0 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 0-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

02:30 กัวรานี่ เอสพี 0 - 0 ฟิกูเรนเซ่ 0-0
02:30 คริคูม่า 0 - 1 คุยอาบา 0-0
07:00 วิลา โนวา 1 - 1 ปารานา พีอาร์ 1-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี 0 - 1 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 0-0
03:00 ลาล่าเอฟซี 3 - 3 ซูเลีย เอฟซี 0-2
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 1 - 1 คาราคาส เอฟซี 0-0
03:00 การาโบโบ เอฟซี 0 - 0 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:30 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 0-0
05:00 คูริโก้ ยูนิโด 4 - 2 ฮัวชิปาโต้ 2-0
23:30 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 2 - 0 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 สปาร์ตัคเตอร์นาว่า บี 1 - 0 TJ Druzstevnik Vrakun 0-0
15:30 แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า บี 0 - 1 เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน 0-0
21:00 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี 1 - 2 SK 1923 Gabcikovo 1-0
21:00 Liptovska Stiavnica 2 - 4 TJ Tatran Oravske Vesele 2-1
21:00 Malzenice 2 - 0 โนวี่เมสโต 2-0
21:00 Lednicke Rovne 3 - 2 Povazska Bystrica 1-1
22:00 FC Rohoznik 1 - 3 สโลวาน บราติสลาวา 2 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

16:00 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 0 - 9 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 0-4
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 7 - 0 เอสซีซันด์(ญ) 5-0
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 1 - 2 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-0
19:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 1 - 1 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 0-1
19:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 2 - 2 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 1-2

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

18:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 2 - 0 ลิงโคปิ้ง (ญ) 1-0
20:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 2 - 2 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 2-1
22:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 1 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

06:00 นอร์ท แคโรไลนา 4 - 1 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2-0
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 2 - 2 แนชวิลล์ เอฟซี 0-1
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1 - 1 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 1-1
07:00 Birmingham Legion 1 - 0 Loudoun United 0-0
07:00 Memphis 901 0 - 1 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0-0
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค 1 - 1 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1-1
07:30 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ 3 - 1 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-0
08:30 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 1 - 0 เรโน 1868 เอฟซี 0-0
09:30 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0 - 0 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ Qatar Cup

00:00 กาตาร์ เอสซี 0 - 1 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 0-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 ยามาโตะ ซิลฟิด หญิง 1 - 1 Shizuoka Sangyo University Women 0-1
11:30 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 1 - 1 Orca Kamogawa FC (w) 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

21:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 1 - 3 IF Lyseng (w) 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 เอฟซี ลอริ 2 - 2 ชีรัค 1-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 ทรอนเฮมส์ (ญ) 0 - 1 คลีบ (ญ) 0-1
20:00 วาเลเรนก้า (ญ) 1 - 0 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เลบานอน คัพ

20:00 อัล ซาฟา 0 - 1 Al Akhaahli Alay 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

19:00 Y Ilves Women 0 - 0 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

16:00 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 0 - 2 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

18:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 2 - 2 Assi IF (w) 1-2
18:00 Asarums IF FK (w) 1 - 1 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

18:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 3 - 1 Elana Torun Youth 0-0

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 ซีดี ชาลาเตนังโก 1 - 1 ซีดี ซอนโซนาเต 1-1
04:30 ซีดี พาซาคิวน่า 0 - 2 ซีดี อากีลา 0-1
04:30 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0 - 1 ซีดี ฟาส 0-1
04:30 Jocoro FC 0 - 0 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-0
04:30 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1 - 4 อลิอันซ่า 0-2
04:30 ซานต้า เทคล่า 2 - 1 ซีดี ออด๊าซ 1-0

ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 0 - 2 จิวเนสเซ่ 0-1
21:00 US Mondorf-les-Bains 1 - 0 แอตเซลล่า 0-0
21:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 2 - 2 US Rumelange 1-1
23:30 UNA Strassen 2 - 4 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 2-1
23:30 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 3 - 1 Hostert 2-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง

17:00 บาร์เซโลน่า(หญิง)(N) 1 - 0 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 1-0
20:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 1 - 1 โอลิมปิก ลียง (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก

10:00 Hienghene Sport NC 2 - 0 ทีม เวลริงตัน 0-0
13:30 Magenta 2 - 1 โอคแลนด์ ซิตี้ 1-1

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย คัพ

18:00 Salininkai 1 - 3 วิลเนียอุส ไวทิส 1-1
22:30 Ake Meiners 1 - 2 เอฟซี ปาครูโอยิส 0-1
22:59 อุเทนิส อุเทน่า 1 - 8 kupiskis 1-3

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 0 - 2 Skala Itrottarfelag 0-1
21:00 เคไอ แคร๊กสวิก 7 - 0 TB/FCS/Royn 4-0

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 ซีดี โมตากัว 1 - 1 ซีดี วิด้า 1-0
04:00 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 1 - 1 จูติเคลปา 0-1
04:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 3 - 0 ซีดี โอลิมเปีย 1-0
04:00 ซี.ดี. รีล เด มินัส 0 - 2 มาราธอน 0-1
04:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 0 - 1 พลาเทนเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

02:00 CD Puerto de Iztapa 0 - 1 เดปอร์ติโว เชนท์ล่า 0-1
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 4 - 1 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 3-0
09:00 โคบาน อิมเพเรียล 1 - 0 ซิเคียนาเล่เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 Always Ready 1 - 1 โบลิวาร์ 0-0
04:15 รีล โปโตซี่ 2 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-1
06:30 รอยัล พารี่ เอฟซี 1 - 1 นาซิอองนาล โปโตซี 1-1

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล 3 - 0 เฟอร์ซา อมาริลลา 1-0
04:15 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 2 - 1 โอลเมโด้ 1-1
06:30 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 3 - 4 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0-1

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

02:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1 - 0 นูเบลนเซ่ 0-0
02:30 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 2 - 0 Huadiwei sub 1-0
02:30 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 1 - 0 ซีดี เมกาเลนซ์ 0-0
04:00 แรนเจอร์ส ทัลค่า 0 - 1 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0-1
07:30 ซานหลุยส์ คิวโลต 1 - 1 เปอร์โต มอนต์ 0-1
08:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 3 - 0 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0 - 1 รอคเดลซิตี้ซัน 0-0
12:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด 2 - 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

20:00 ออฟซอล (ยู 19) 3 - 1 สคีสโม ยู19 1-0

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 Jungnang Chorus Mustang FC 2 - 1 กวางจูกวางซานเอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 2 - 0 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

18:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0 - 1 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0-0
19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 3 - 3 พรูเบน มุนสเตอร์ 1-2

ผลบอลวันที่

13:25 เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน(สำรอง) 3 - 0 Beijing Renhe Reserves 2-0
13:25 Shanghai Shenhua Reserves 1 - 0 เทียนจิน ฉวนเจียน (สำรอง) 1-0
14:00 เหอหนาน เจี้ยนเย้(สำรอง) 0 - 0 เจียงซูซูหนิง(สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 1 - 2 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1-0
18:00 นครราชสีมา เอฟซี 4 - 0 ชลบุรี เอฟซี 2-0
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 6 - 1 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 ยูนิโก้ 2 - 2 เออเฮิสกี้ บรอด 1-1
15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1 - 1 โอลิมเปีย ราโดทิน 0-1
21:00 เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่ รอ สลาโว วีเซลัด
22:00 Sokol Brozany 1 - 1 เอฟซี ปิเซ็ค 1-0
22:00 Stechovice 3 - 0 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 3-0

ผลบอลวันที่ AFC U-19 ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์

16:00 อิหร่าน (ญ) ยู19(N) 0 - 2 เกาหลีใต้(ญ) ยู19 0-1
16:30 เนปาล(ญ) ยู19(N) 0 - 4 อุซเบกิสถาน (ญ) ยู19 0-1
19:00 เลบานอน ( ญ ) ยู 19 1 - 4 เวียดนาม (ญ) ยู19 0-2
19:30 เมียนมาร์(ญ) ยู19 1 - 3 ออสเตรเลีย(ญ) ยู19 0-1

ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:30 Atasehir Belediyesi Women 3 - 1 โคเนค เบล (ญ) 0-1
16:30 Kirecburnu (w) 0 - 9 เบซิคตัส(ญ) 0-5
19:00 KDZ Ereglispor Women 1 - 0 Fatih Vatan Spor (w) 0-0
19:00 Amedspor Women 1 - 5 ALG Spor Women 0-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 3 - 3 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 2-1
18:00 ทัน กวางนินห์ 2 - 1 ซานนา คานห์ ฮัว 0-1
19:00 ไซ่ ง่อน เอฟซี 3 - 1 เอสเอชบี ดานัง 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

15:00 อคาเซีย ริดจ์ 1 - 2 ทูวอง 0-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 นารา คลับ 0 - 0 วาสป้า โออิตะ 0-0
11:00 มาบาริ เอฟซี 2 - 0 Suzuka unlimited 1-0
11:00 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 0 - 3 โอซาก้า เอฟซี 0-2
11:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0 - 2 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-1

ผลบอลวันที่ แอฟริกันคัพเยาวชน U17

20:00 กินี ยู17(N) 0 - 0 แคเมอรูน(ยู 17) 0-0

ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

พักครึ่ง พักครึ่ง ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 0 - 1 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

08:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 3 - 1 เวนาโดส เอฟซี 2-0
09:45 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0 - 2 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 พอร์ทสมัธ (ญ) 0 - 2 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
20:00 Loughborough Foxes (w) 5 - 0 จิลลิ่งแฮม(ญ) 3-0
20:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 1 - 2 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 0-0
20:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) 2 - 5 โคเวนทรี (ญ) 0-0
21:00 วัดฟอร์ด (ญ) 3 - 1 CK Basildon Women 0-0
21:00 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) 3 - 0 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

22:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 2 - 1 เอ็มซี ไซดาร์ 1-1
22:00 MC Magra 2 - 1 เจเอสเอ็ม สกิกดา 2-1
22:00 ES Mostaganem 1 - 0 เจเอสเอ็ม เบอจายา 1-0
22:00 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 1 - 2 ยูเอสเอ็ม บลีดา 0-1
22:00 อาร์ซี รีไลแซน 1 - 0 เอเอสโอ ชเลฟ 0-0
22:00 WA Tlemcen 0 - 1 ยูเอส บิสกรา 0-0
22:00 เอเอสเอ็ม ออราน 5 - 4 A Bou Saada 2-0
22:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบา 2 - 1 RC Kouba 1-0

ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

17:00 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 2 - 2 เซนต์ จูเลีย 2-0
21:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 2 - 0 ลูซิตานส์ 1-0
22:59 Encamp 0 - 1 FC Ordino 0-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์ 1 - 2 Uthongathi FC 1-0
20:00 เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด 0 - 3 สเตลเลนบอส เอฟซี 0-1
20:00 โจโม คอสมอส 0 - 0 Tshakhuma TM 0-0
20:00 มัคคาบี้ เอฟซี 3 - 0 เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด 1-0
20:00 รีล คิงส์ 3 - 0 เอฟซี เคป ทาวน์ 1-0
20:00 ริชาร์ดส์ เบย์ 3 - 1 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 1-1
20:00 รอยัล อีเกิลส์ 4 - 0 วิทแบ้ง สเปอร์ 1-0
20:00 ทีเอส กาแล็กซี่ 0 - 2 ทีเอส สปอร์ติง 0-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 ออล บอยส์ 1 - 2 UAI Urquiza 0-1
01:30 อัล คิว ซา 0 - 0 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 0-0
01:30 โกมูนิกาซิโอเนส 0 - 0 Talleres Rem de Escalada 0-0

ผลบอลวันที่ Kuwait 1st Division League

22:59 ยาร์มุค 3 - 1 Burgan SC 2-1

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

18:00 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 1 - 2 เอ บัว ซาดา(ยู 21) 1-1
18:00 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 0 - 2 ยูเอสเอ็ม บลิดา ยู 21 0-1
18:00 NC Magra U21 2 - 1 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 1-1
18:00 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) รอ เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21)
18:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 8 - 1 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 2-0
18:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 0 - 0 เอ็มซี ซายดา ยู 21 0-0
18:00 WA Tlemcen U21 5 - 1 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 1-0
18:00 ES Mostaganem U21 รอ เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21)

ผลบอลวันที่ UAE RL

21:00 Al Ain SCC Reserves 1 - 0 Baniyas SC Reserves 0-0
21:05 อัล จาซิล่า(สำรอง) 1 - 2 Al Wasl SC Reserves 1-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 โอเรนเซ 2 - 0 Celtiga FC 1-0
00:00 คอนสตานเซีย 2 - 0 Song clade pull 0-0
00:00 Mora CF 0 - 1 CD Marchamalo 0-0
00:00 Villarrubia CF 2 - 1 CD Tarancon 2-0
00:00 DAV Santa Ana 2 - 1 CD Canillas 1-0
00:15 AD Llerenense 2 - 1 Moralo CP 1-1
00:30 Olivenza FC 6 - 4 Castuera 2-2
00:30 Vilamarxant CF 4 - 1 เอลเดนเซ่ 1-1
16:00 Real Sociedad C 2 - 2 ซีดี บาสโคเนีย 0-0
16:15 ซีดี ซานตูนซี่ 2 - 2 เซสต้าโอ 1-0
16:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 2 - 0 Casetas 2-0
16:30 San Juan de Mozarrifar 0 - 0 ซีเอ มอนซอน 0-0
16:30 ปราลา 2 - 0 แอตเลติโก้ ปินโต้ 0-0
16:30 อัลคอร์ค่อน บี 1 - 0 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0-0
16:30 เกตาเฟ่ บี 1 - 0 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 0-0
16:30 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 0 - 1 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 0-0
16:30 CDF Tres Cantos 1 - 0 ซีดี บีคับวาโร่ 0-0
16:30 CF Trival Valderas 3 - 1 เลกาเนส บี 1-0
16:30 ซีดี การีนา 3 - 0 อัลกอสซีเอฟ 1-0
16:30 เซบีย่า ซี 1 - 0 ซีดี ซาน โรเก้ 1-0
16:30 ลา ยูเนียน 0 - 1 มีเนอร่า 0-0
16:30 SFC Minerva 0 - 1 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 0-0
16:30 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 0 - 2 CD Subiza 0-0
16:45 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 2 - 2 Atletico Albericia 2-0
17:00 Lorca FC 6 - 2 กัลโลเวรา 1-0
17:00 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 2 - 2 At. Pulpileno 1-0
17:00 CF Calamocha 2 - 2 CD Robres 0-2
17:00 อลาเบส 2 4 - 3 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 3-2
17:00 ซีอี ยูโรปา 2 - 1 Cerdanyola del Valles 0-1
17:00 AE Prat 0 - 1 ฮอสปิตาเลย์ 0-0
17:00 ยูเอ ฮอร์ต้า 3 - 3 ซานแอนดรู 1-2
17:00 Alcobendas Sport 1 - 0 มอสโตเรส 0-0
17:00 ซีเอฟ ซาน ออสติน 0 - 1 ลาส โรซัส 0-0
17:00 CD Huetor Vega 1 - 1 CD Huetor Tajar 1-0
17:00 เบเลซ ซีเอฟ 1 - 0 CD Torreperogil 0-0
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 2 - 2 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-1
17:15 ซีดี รินกอน 3 - 4 โมทริล ซีเอฟ 0-0
17:30 ยูดี ลอส บาร์ริออส 2 - 0 UB Lebrijana 0-0
18:00 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 0 - 1 ลันซาโรเต้ 0-1
18:00 คลับ มาริโน่ 1 - 3 Tenisca 0-0
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1 - 3 เตเนริเฟ่ 2 0-3
21:00 ไปปอร์ต้า 0 - 3 บียาร์เรอัล ซี 0-1
22:00 Muleno CF 3 - 0 ซีดี อัลการ์ 1-0
22:00 ซีดี กวาดาลาฮารา 1 - 2 Quintanar Del Rey 1-0
22:00 แตร์ราสซ่า 1 - 1 EC Granollers 0-1
22:00 CD Olimpic Xativa 1 - 0 ตอร์เร่ เลบานเต้ 0-0
22:00 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 0 - 3 เบโรรีล บูปันซา 0-1
22:00 Manchego Ciudad 0 - 3 Almagro CF 0-1
22:15 CD Autol 1 - 2 ออร์ฟาโร 0-1
22:15 Madalena de Morcin 1 - 2 คลับ เซียโร 0-1
22:30 Racing Villalbes 3 - 2 UD Paiosaco 2-2
22:30 Mazarron CF 0 - 2 เรอัล มูร์เซีย 2 0-0
22:30 CD La Almunia 3 - 5 San Lorenzo de Flumen 1-3
22:30 ทามาร์ริตเตอร์ 1 - 0 SD Borja 0-0
22:30 อูเตโบ เอฟซี 0 - 2 วิลลานูว่า ซีเอฟ 0-0
22:30 JD Somorrostro 1 - 1 โปรตุเกตเรเต้ 0-1
22:30 นูมานเซีย 2 4 - 0 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 1-0
22:59 เฆเรซ 3 - 0 Guadalcacin CD 0-0
22:59 เดปอร์ติโบซีซ่า 2 - 3 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 0-1
22:59 CD Madridejos 1 - 0 โตเลโด 0-0
22:59 ซีดี ทุยล่าร์ 3 - 1 San Claudio 1-1
22:59 CD Barco 2 - 1 Porrino Industrial 1-1
22:59 Laracha 5 - 1 กอมโปสเตลา 2-0
22:59 ฟิวดัส เด มุลเซีย 0 - 0 อคูลัส ซีเอฟ 0-0
22:59 CA Vianes 2 - 1 CP Calasancio 1-0
22:59 U.M. Escobedo 2 - 0 CD Tropezon 1-0
22:59 CD ลิน่าเรส 2 - 4 Juventud Torremolinos 0-1
23:30 มัล เมนอร์ 1 - 3 เยคราโน ดิปอติโว 0-1
23:30 SD Deusto 2 - 1 ซานทูซู เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1 - 1 ลีออน ยู 20 1-0
00:00 ปาชูก้า ยู20 0 - 2 แอตลาส ยู20 0-1
21:00 โลบอส บียูเอพี (ยู 20) 0 - 2 ครุซ อาซุล ยู20 0-2
21:00 เกเรตาโร่ (ยู20) 1 - 1 เวราครูซ (ยู20) 1-0
21:00 พูมาส ยูนัม ยู20 3 - 5 โตลูกา(ยู 20) 1-3

ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

18:45 Mqabba FC(N) 1 - 2 Gudja United 0-1
21:00 Naxxar Lions 5 - 0 มาร์ซา 1-0
22:59 ซานตา ลูเซีย 6 - 2 Lija Athletic 4-0
23:15 Zejtun Corinthians(N) 1 - 2 Qrendi 1-0
23:15 San Gwann FC(N) 2 - 2 Vittoriosa Stars 0-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ เบลเรส (ญ) 2 - 3 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) 0-0
20:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 1 - 0 เชฟฟิลด์ (ญ) 0-0
20:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 5 - 2 Guiseley AFC Vixens (w) 2-2

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

16:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 0 - 2 เทรนซีน ยู 19 0-1

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 วาปรัส ปาร์นู 3 - 1 ทาลินน่า คาเลฟ 2 2-0

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 กรมศุลกากร เอฟซี 0 - 2 ขอนแก่น เอฟซี 0-1
18:00 ระยอง เอฟซี 3 - 1 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 1-0
19:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 2 - 2 บางกอกกล๊าส เอฟซี 1-1
19:00 ลำปาง เอฟซี 1 - 2 JL Angmai Lian Zhi 0-1

ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

20:00 Viktoria FC Szombathely Women 1 - 2 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 0-1
21:00 Astra Hungary Women 1 - 2 Magyar Labdarugo Egylet Women 1-1

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

00:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 3 - 1 เอฟเค เบซานิย่า 2-0
00:00 เอฟเค ทราจัล 1 - 1 FK Zarkovo 0-1

ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 อีเรบูนี 0 - 3 Yerevan FC 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 คูม่า ไทเกอร์ 3 - 2 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 2-0
12:00 กาการิน ยูไนเต็ด 2 - 0 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:10 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 - 3 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0-1
15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1-1
15:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1 - 0 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 1 - 3 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 0-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0 - 1 Guay Leena 0-0

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0 - 1 อักฮซายิก โอรอล 0-0
16:00 อีกิบาสตัซ 0 - 1 ไครัต อคาเดมี่ 0-0
17:00 คีแรนไชม์เคนท์ 2 - 1 อัสตานาบี 1-0
17:00 FK Bolat Temirtau 2 - 2 ไบโคนูร์ 1-0
18:00 เซทตีซู 2 1 - 1 เอฟซี อักเตอเบ-ซีฮัส 1-0
18:00 มาคฮ์ทาเรล 0 - 1 Akademiya Ontustik 0-1
19:00 เอฟเค คัสไป 0 - 0 อัลไต เอฟเค 0-0

ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

18:00 มหาวิทยาลัย สเตอร์ลิง (ญ) 1 - 4 มาเธอร์เวลล์(ญ) 0-0
19:00 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 3 - 4 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 1-2
19:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 2 - 1 สปาร์ตันส์ (ญ) 1-0
20:10 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 8 - 0 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 4-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19

16:00 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) 6 - 1 เอ็นเค เครสโก(ยู 19) 4-0
21:30 NK Noga Triglav U19 0 - 2 ดอมซาเล่ (ยู 19) 0-2

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

18:15 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 0 - 4 อาร์เซน่อล (ญ) 0-2
20:00 เบอร์มิงแฮม (ญ) 2 - 0 ลิเวอร์พูล (ญ) 2-0
20:00 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 3 - 2 เร้ดดิ้ง (ญ) 1-1
20:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 2 - 1 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) 1-1
21:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 1 - 2 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 3 - 1 Tabasalu Charma 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 1 - 3 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ) 0-2
19:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 1 - 2 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 1-1
21:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 2 - 2 AZS UJ Krakow Women 2-0
21:00 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 0 - 2 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 0-1
21:00 โปแลนด์ พอซนาน (ญ) 0 - 6 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ) 0-2
21:00 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 2 - 0 ทีเอส ไมเทค ซาเวียซ (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

00:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 3 - 0 Colegio Aleman Valencia Women 1-0
16:30 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 0 - 2 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 0-0
17:00 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 3 - 2 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 2-1
17:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 0 - 0 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 0-0
21:00 เรอัล เบติส ( ญ ) 3 - 2 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 1-2

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

20:00 สปาร์ตา ปราก (ญ) 12 - 0 สโลวัคโก้ (ญ) 8-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 ด่งท้าป 2 - 0 ด่องตัมลองอัน 1-0
16:30 บิ่ญ เฟือก 3 - 0 บินห์ดินห์ 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

15:30 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 5 - 2 Neulengbach Woman 2-1
16:00 Vorderland (w) 5 - 2 Union Kleinmunchen Women 4-1
16:00 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 2 - 2 SKV Altenmarkt Women 1-1
17:35 Sturm Graz/Stattegg Women 2 - 2 USC Landhaus Women 2-2

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก

16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) 1 - 1 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) 0-0
17:30 เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) 3 - 1 ดูก้า ปราฮา (ยู 21) 3-0
18:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 21) 1 - 3 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) 0-1
18:00 เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) 1 - 2 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) 1-1
18:30 คาร์วิน่า (ยู 21) 2 - 3 สลาเวีย ปราก (ยู 21) 2-1

ผลบอลวันที่ Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier

19:00 โคลัมเบีย ฟุตบอลชายหาด(N) 5 - 8 อุรุกวัย ฟุตบอลชายหาด 0-0
20:30 บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) 11 - 1 โบลิเวีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
21:50 ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 3 ชิลี ฟุตบอลชายหาด 0-0
23:20 เปรู ฟุตบอลชายหาด(N) 6 - 6 หมู่เกาะอาร์เจนติน่า ฟุตบอลชายหาด 0-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

13:00 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 1 - 2 ซูวอน ซิตี้ 0-0
15:00 แทจอน ซิติเซน 0 - 2 เอฟซี อันยาง 0-1

ผลบอลวันที่ BRA SPB

01:30 นาซิอองนาล PR 2 - 1 Apucarana SC 2-1

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 2 - 3 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
11:00 โยโกฮามา เอสซีซี 3 - 2 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 2-0
11:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1 - 1 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-0
11:00 อซูส คราโร นูมาซู 0 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-1
11:00 ไกนาเร โตโตริ 1 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 0-1
12:00 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 0 - 0 คาเตอเลอร์ โตยามา 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์

02:00 ทอมเบนเซ่ 1 - 1 เซา โจเซ่อาร์เอส 1-0
02:00 โวลตา เรดอนดา 3 - 0 อัตเลติโก อาเครียโน่ 0-0
03:15 ยาปิรันก้า PE 0 - 1 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 0-0
05:00 อิมเพอราทิช 2 - 0 โกลโบ 1-0
05:15 เรโม เบเลม 1 - 0 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 0-0
05:15 เรโม เบเลม รอ บาว อีสปอร์ตี่ คลับ

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:05 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2 - 0 โกลนิค เลชน่า 1-0
21:00 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 0 - 0 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-0
22:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ 1 - 0 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0-0
22:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0 - 1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0-0
22:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 0 - 1 โปกอน ซีดล์เซ 0-0
22:59 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1 - 2 เคเอส อีเนอเกติก โร 1-1
22:59 รุช ซอร์ซอฟ 1 - 2 เอลเลน่า โตรัน 1-2

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 ฟลาเวอร์ 2 - 0 ชาทิน 1-0
12:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 0 - 2 วอง ไท ซิน 0-2
12:30 มูทัล เอฟซี 0 - 3 รีซอร์ส แคปปิทอล เอฟซี 0-2
14:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 2 - 0 วิงยี เอฟที 2-0
14:30 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1 - 0 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 0-0
14:30 ซิติเซ่น 1 - 4 ฮ่องกง เอฟซี 1-1
14:30 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 1 - 2 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 Ligi 1

15:00 อิสตันบูลสปอร์ เอเอส(ยู 21) 7 - 0 อลาซิกสปอร์ (ยู 21) 3-0
17:00 อดาน่า เดมิสปอร์ (ยู 21) 1 - 3 โบลูสปอร์(ยู 21) 0-1
17:00 เดนิซลิสปอร์ (ยู 21) 3 - 0 บาลิเคซิสปอร์(ยู 21) 1-0
17:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี(U21) 1 - 0 อัมรานิเยสปอร์ (ยู 21) 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

16:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 21) 0 - 1 อลันยาสปอร์(ยู 21) 0-0
17:00 เบซิคตัส(U21) 7 - 0 อันคารากูคู(ยู 21) 4-0
17:00 บูร์ซาสปอร์ (ยู 21) 2 - 1 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ (ยู 21) 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

15:05 มอนเตเนโกร ยู17 0 - 0 อาร์เมเนีย ยู16 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B

21:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 2 - 1 ซานโต อังเดร 0-1

ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

22:59 Generation Foot 3 - 0 Toure Kunda Footpro 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน หญิงคัพ

17:30 ฟิออเรนติน่า (ญ)(N) 1 - 2 ยูเวนตุส(ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี

01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1 - 2 Monte Azul SP 0-2
04:00 บาร์เรโตส เอสพี 0 - 2 อูแด็กซ์ เซา เปาโล 0-2
20:00 Jabaquara SP 0 - 1 กัวรุลฮอส เอสพี 0-1
20:00 Matonense SP 2 - 1 Catanduvense 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

13:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 3 - 0 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 1 - 2 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 1-1
01:00 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 0 - 1 วีโล คลับ (เยาวชน) 0-1
01:00 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 1 - 1 ลิเนนเซ่ เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 2 - 2 ซีเอ ตาโบเอา ดา เซร่า (เยาวชน) 2-1
01:00 อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20) 3 - 3 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 2-2
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 7 - 1 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 3-0
01:00 ออสเตเอฟซี (เยาวชน) 1 - 0 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 0-0
01:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส(ยู 20) 0 - 0 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 ริโอ คาร์โล (เยาวชน) 0 - 2 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 0-1
01:00 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 1 - 2 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 0-1
01:00 ซานโตส เอพี ( เยาวชน ) 0 - 1 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 0-0
01:00 บาเฮีย (เยาวชน) 3 - 0 EC Pocoes U20 2-0
01:30 คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) 1 - 1 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 0-0
20:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 4 - 0 พัลไมรัส (เยาวชน) 2-0
20:00 บันกู ยู 20 0 - 3 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-2

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 Fluminense RJ (W) 1 - 0 Alianca FC (W) 0-0

ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20

10:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 1 - 1 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0-0
10:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 2 - 2 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 1-1

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 ซีดี เปอร์โต กีโต 0 - 0 ปอร์โต วิ โฮ 0-0
03:30 CDS Santa Rita 2 - 1 มอนต้า เอฟซี 1-0
04:00 อูเรนเซ่ เอสซี 1 - 2 CD Independiente Juniors 0-1

ผลบอลวันที่ WAUS WD1

12:00 Fremantle City FC Women 3 - 1 บัลแคทต้า (ญ) 2-0
12:00 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 1 - 2 Queens Park SC (w) 1-1

ผลบอลวันที่ NOR D4

00:00 วาเลเรนก้า บี 2 - 1 โลโคโมทีฟ ออสโล 1-0
20:00 จังเคเลน 3 - 1 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 3-0
20:00 พอร์ส เกรนแลนด์ 1 - 0 แมนดาล 0-0
22:00 Vardeneset 3 - 1 Storms BK 2-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

15:30 เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) 2 - 1 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 0-0
16:00 เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) 0 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 0-0
16:00 เอสเอสวี อุล์ม (ยู 17) 1 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 1-0
16:30 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 1 - 2 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 0-0
17:00 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) 3 - 0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) 2-0
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 3 - 3 โฮลสไตน์คีล(ยู 17) 0-1

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 บาดาโฮซ 4 - 0 แอตเลติโก้ มาลากูโน 2-0
01:00 พอนเฟร์ราดิน่า 3 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 2-0
16:00 ลีพิโด เดอ บัวซาส 2 - 1 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0-0
16:30 แอธเลติก บิลเบา บี 0 - 2 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0-0
17:00 เรเครติโบ อูเอลบา 1 - 0 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-0
17:00 ยูดี อิปวิสซ่า 4 - 1 จูมิลล่า 2-0
17:00 วิลล่าโนเวนเซ่ 1 - 2 ยูดี เมลิลล่า 0-0
17:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 3 - 2 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 2-2
17:00 เรอัล ยูนิโอน 0 - 1 กาลาฮอร์รา 0-1
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 3 - 2 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 1-1
17:00 เอสดี อีเจีย 2 - 1 ซีดี อัลโคยาโน่ 2-0
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 3 - 0 เตรูเอล 1-0
17:00 ฟูเอนลาบราดา 2 - 1 เซลต้า บีโก้ บี 1-0
17:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 2 - 2 เรอัล มาดริด กัสติยา 2-1
17:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 3 - 0 ปอนเตเบดรา 2-0
22:00 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 1 - 3 บาราคแอลโด ซีเอฟ 0-1
22:00 บูร์โกส ซีเอฟ 1 - 0 เรอัล บายาโดลิด บี 1-0
22:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 3 - 2 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 0-2
22:59 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0 - 2 กรานาดา ซีเอฟ บี 0-1
22:59 เรอัล มูร์เซีย 0 - 0 อัลเมเรีย บี 0-0
22:59 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1 - 2 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-1
22:59 เอสดี เกอร์นิกา 0 - 1 ซีดี อิซาร่า 0-0
23:30 ยูอี โอลอต 0 - 0 ซีดี เอโบร 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 3 - 0 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) 0-0
16:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 0 - 0 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 0-0
16:00 โคโลญจน์ (ยู 19) 3 - 0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 1-0
16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 5 - 0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 1-0
16:00 เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต (ยู 19) 1 - 3 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 1-1
17:00 มักเดเบิร์ก(ยู 19) 3 - 0 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 2-0
18:00 นีนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี (ยู 19) 0 - 5 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 0-1
18:00 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 2 - 1 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 1-1
18:00 SV Rodinghausen U19 0 - 3 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:30 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 0 - 1 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 0-1
18:30 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 2 - 2 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1-0
18:30 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 2 - 1 บูดิสซ่า บัวซอน 0-1
18:30 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 4 - 2 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 3-1
19:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 2 - 2 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 2-0
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 3 - 0 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 1-0
19:00 ฮาเวลเซ่ 3 - 0 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก 1-0
19:45 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 4 - 1 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 3-0
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1 - 3 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0-2
20:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 4 - 3 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

21:00 เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) 2 - 2 เบเลเนนส์(ยู 17) 0-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เอสซีเอ็มปีเตสติ 0 - 1 ฟารูล คอนสแตนต้า 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

21:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 4 - 0 เวียนเนอร์ เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 บีเค อวาลต้า 1 - 3 บีเค เฟรม 0-2
19:00 ริงโคบิง 1 - 2 บราแบรนด์ 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 เอฟเคอเรนดัล 1 - 1 โฮดด์ 1-0
19:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0 - 1 โมสส์ 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2

19:30 Amedspor 0 - 5 คาสทาโมนุสปอร์ 0-1
19:30 อันคารา เดไมสปอร์ 1 - 0 Nigde Belediyespor 1-0
19:30 อียูบสปอร์ 5 - 4 อินโกลสปอร์ 0-2
19:30 กูมัสฮาเนสสปอร์ 1 - 4 Bodrumspor 0-2
19:30 ฮาเซทเทเป้ 1 - 1 Sariyer 0-0
19:30 มานิซาสปอร์ 1 - 2 ซัมซั่นสปอร์ 0-1
19:30 ซาคาร์ยาสปอร์ 8 - 3 Bayrampasaspor 4-1
19:30 Usakspor 0 - 4 เคซิโอเรนกูคู 0-1
19:30 Darica Genclerbirligi 0 - 3 คารากูมรัค 0-1
19:30 เฟธิเยสปอร์ 3 - 0 เพนดิคสปอร์ 1-0
19:30 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 2 - 5 Manisa BB Spor 1-2
19:30 Kirklarelispor 2 - 1 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 1-0
19:30 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 0 - 0 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-0
19:30 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 8 - 1 Etimesgut Belediye Spor 4-0
19:30 โตคัตสปอร์ 0 - 2 คอนยา เซเคอร์สปอร์ 0-1
19:30 Tuzlaspor Kulubu 0 - 2 บันไดมาสปอร์ 0-2
19:30 ซองกุลดัค 0 - 1 Bugsasspor 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี

19:30 อลิเบย์คอยสปอร์ 0 - 1 Yeni Orduspor 0-1
19:30 Yeni Altindag BS 4 - 1 พาซาสปอร์ 1-0
19:30 Erokspor 3 - 0 Catalca Spor 1-0
19:30 คาซิยาก้า 2 - 0 Sultanbeyli 1-0
19:30 Kemer Tekirova Spor 2 - 1 อดิยามานสปอร์ 0-1
19:30 Kirsehir Koyhizmetleri 3 - 1 Bergama Belediyespor 2-0
19:30 Kizilcabolukspor 2 - 1 ออฟสปอร์ 2-0
19:30 Osmaniyespor 5 - 2 ดัคซีสปอร์ 3-1
19:30 เบเลดิเย แวนสปอร์ 3 - 2 Elazig Belediyespor 3-1
19:30 24 Erzincanspor 1 - 1 Cizrespor 1-0
19:30 Ankara Adliyespor 3 - 1 Bayburt Ozel Idare 1-0
19:30 Fatsa Belediyespor 3 - 1 อนาโดลู อัสคูดาล 2-0
19:30 โกลคุคสปอร์ 0 - 0 Serik Belediyespor 0-0
19:30 Halide Edip Adivarspor 2 - 2 Payas BS 1975 1-1
19:30 Bursa Niluferspor AS 1 - 1 Corum Belediyespor 0-1
19:30 Muglaspor 2 - 0 โคแคลิสปอร์ 0-0
19:30 ทับซอน คาราเดน 2 - 2 Yeni Diyarbakirspor 0-0
19:30 ตูร์กัสลูสปอร์ 2 - 1 บูคาสปอร์ 1-0
19:30 เก็บเซสสปอร์ 2 - 1 Ergene Velimese 0-0
19:30 Silivrispor 2 - 1 Erbaaspor S 1-1
19:30 Karaman Belediyesi Spor 1 - 0 Sile Yildizspor 0-0
19:30 Nevsehirspor Genclik 0 - 1 Duzyurtspor 0-0
19:30 Tire 1922 Spor 6 - 2 Batman Petrolspor 3-1
19:30 Kozan BLD.SPOR 3 - 1 Yomraspor 2-1
19:30 Artvin Hopaspor 1 - 3 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 1-2
19:30 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 2 - 2 Erzin Belediyespor 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

15:00 เอฟเค ชิต้า 1 - 0 ซิเบียร์ บี 0-0
16:30 ซแวซด้า 0 - 0 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-0
18:00 โนสต้า โนโวทรอย 3 - 3 Svard Da Boehm 2-2
18:00 เออทิช 1946ออมส์ 2 - 1 ไดนาโม บรานัวล์ 1-0
19:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1 - 0 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1-0
19:00 เชลยาบินสค์ 3 - 0 ซิซราน-2003 2-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 วอลโบ เอฟเอฟ 0 - 2 เทบีย์ไอเอส 0-1
19:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ 3 - 2 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 3-0
20:00 Nordvarmland FF 1 - 2 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 1-1
21:30 เอฟซี กูเต้ 0 - 4 Kungsangens IF 0-2
22:00 วาร์มโบลเอฟซี 0 - 0 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 0-0
22:00 AFK Linkoping 0 - 1 ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส 0-0

ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 Herentals FC 0 - 0 Ngezi Platinum 0-0
20:00 Hwange Colliery 1 - 0 Manica Diamond 0-0
20:00 Capps linked 4 - 1 Bulawayo Chiefs 2-0
20:00 Triangle FC 0 - 1 Chapungu FC 0-0
20:00 Tron 1 - 1 ไดนาโมส์ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 วาเลนไทน์ 2 - 3 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 2-3

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง 4 - 0 ซันไชน์ โคส(ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 2 - 2 มาแตร์ ยูไนเต็ด 0-0
19:00 Kericho 2 - 3 Mount Kenya United 0-1
20:15 AFC Leopards 2 - 1 Bandari 1-0

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

04:50 North Texas SC 1 - 0 ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23) 1-0
54 วินาที ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 - 0 Chattanooga Red Wolves 0-0
07:30 ซิตี้ ออฟ แองเจิล เอฟซี 2 - 2 เตเมคูลา 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

11:00 New Farm United Reserves 1 - 2 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ สำรอง 1-2
13:00 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 2 - 3 ทูวอง(สำรอง) 1-3

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0 - 1 อิตูไซย์โง 0-1
01:30 General Lamadrid 2 - 0 Victoriano Arenas 1-0
01:30 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 3 - 0 Leandro N Alem 0-0
01:30 Deportivo Armenio 2 - 1 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 1-0
22:00 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 1 - 0 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 Argentino de Rosario 2 - 1 Real Pilar 1-0
01:30 CDyS Juventud Unida 2 - 2 Claypole 1-1
21:00 ซีเอ ลูกาโน 1 - 0 CA อัตลาส 0-0
21:00 Puerto Nuevo 3 - 0 Deportivo Paraguayo 1-0
21:25 Argentino de Merlo 1 - 2 Centro Espanol 1-1

ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One

21:30 เอเวียน อคาเดมี่ 3 - 0 นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา 2-0
21:30 โคตอน สปอร์ท การัว รอ APEJES Academy
21:30 Dragon Club Yaounde 1 - 0 PWD de Bamenda 0-0
21:30 Eding Sport FC 0 - 0 Unisport Bafang 0-0
21:30 Les Astres FC De Douala 0 - 1 Feutcheu FC 0-0
21:30 Stade Renard de Melong 0 - 0 ยัง สปอร์ต 0-0
21:30 Tonnerre Yaounde 2 - 2 Colombe du Dja et Lobo 1-2
21:30 UMS de Loum 1 - 2 Fovu de Baham 0-1

ผลบอลวันที่ รวันดา National League

18:00 Sec FC รอ Akagera FC
19:30 Rugende FC รอ Gasabo United
20:30 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 1 - 2 Police FC Kibungo 1-0
20:30 Etincelles 1 - 0 Amagaju 0-0
20:30 Muhanga 1 - 3 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 0-2

ผลบอลวันที่ FFSA WPL

12:35 นอร์ธชอร์ เมอรินเนส (ญ) 2 - 6 North West Sydney (w) 1-5
12:35 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 0 - 0 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 0-0
13:45 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 3 - 3 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20

18:00 เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20) รอ ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20)
18:45 แอตแลนติส (ยู 20) 0 - 0 เอฟซี เอสพู (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 WAC d'Adjame 2 - 1 AF Amadou Diallo Djekanou 0-0

ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

03:30 CD Universitario 1 - 4 CA Independiente La Chorrera 0-2
60 วินาที ลีโอเนส เดอ อเมริกา เอฟซี 0 - 0 San Martin FC 0-0
60 วินาที SD Atletico Nacional 0 - 1 Atletico Chiriqui 0-1
58 วินาที SD Panama Oeste 3 - 1 โคลอน ซี-3 2-1

ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

19:00 วีเอฟอาร์ น็อยมุนสเตอร์ 2 - 4 วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 0-0
19:00 TSV Lagerdorf 2 - 5 ไฮเดอร์ เอสวี 0-0
19:00 SV Eichede รอ Inter Turkspor Kiel
20:00 SV Frisia 03 0 - 3 SV Todesfelde 0-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

21:00 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 2 - 1 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง

09:00 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 2 - 3 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 1-1

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

16:00 Chainat FC Reserves 4 - 2 สมุทรสงคราม เอฟซี 4-2
16:00 ทหารบก เอฟซี 1 - 2 เอฟซี ภูเก็ต 0-2
16:00 พระนครศรีอยุธยา 2 - 1 เชียงราย ซิตี้ 2-1
16:00 สุราษฎร์ธานี เอฟซี 0 - 1 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-1
16:30 ระนอง เอฟซี 2 - 0 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
18:00 บีทียู ยูไนเต็ด 3 - 0 ราชประชา เอฟซี 1-0
18:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ 2 - 3 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-2
18:00 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 0 - 0 ฉะเชิงเทรา 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 1 - 1 ยาราคูยานอส 0-1
02:30 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 0 - 5 เรียลฟร้อนเทร่า 0-3
02:30 ยารากุยเอฟซี 1 - 0 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 1-0
03:00 ยูเรนา เอสซี 3 - 1 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 1-1
03:00 ทิทาเนส เอฟซี 4 - 0 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 3-0

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

11:00 ซันชายน์ โคสต์ (ยู 20) 2 - 1 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 0-0
12:40 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 2 - 3 บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20) 2-3
13:20 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) 2 - 1 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

15:15 Beaumaris 0 - 4 ริชมอนด์ 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League

10:00 Gungahlin Utd U20 8 - 1 Tuggeranong United U20 5-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga

00:00 SV Ruden 1 - 1 SV Eberstein 0-1
00:00 St. Anna am Aigen 5 - 1 TSV Sparkasse Pollau 2-1
15:30 Vorwarts Brigittenau 2 - 6 เอฟวี ออสเตรีย 13 1-3
15:30 SV Penk 1 - 2 WSG Radenthein 1-1
18:30 ATUS Ferach รอ SK Maria Saal
21:00 SV Scholz Grodig 1b 2 - 1 Hallwang 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 Catanduva FC 2 - 2 CA Taquaritinga SP 1-1
01:00 Itapirense/SP รอ XV de Jau
01:00 แอตเลติโก้ โมกิเอสพี 1 - 4 เปาลิสต้า 0-3
01:00 Itapirense SP U23 3 - 3 XV de Jau 1-0
01:30 GD Saocarlense 1 - 0 Inter Bebedouro/SP 0-0
05:00 อีซี เซา โชเซ เอสพี 2 - 1 Uniao Mogi 1-0
20:00 อเมริกา เอสพี 1 - 0 Jose Bonifacio EC 0-0
20:00 Assisense SP 2 - 0 Santacruzense SP 1-0
20:00 ฟลาเมงโก(เอเอ) 1 - 0 Barcelona EC 0-0
20:00 Jaguariuna FC 1 - 1 Uniao Barbarense FC 1-0
20:00 ริโอ บรานโก้(AC) 1 - 1 Brasilis FC 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

12:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 6 - 0 สปิริต เอฟซี 3-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

22:30 จีบีเค คอคโคล่า(ญ) รอ วาซา ไอเอฟเค(ญ)

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2

21:30 Decic Tuzi 0 - 3 Jezero Plav 0-1
21:30 Jedinstvo Bijelo Polje 0 - 0 OFK Igalo 0-0
21:30 Mladost Ljeskopolje 2 - 2 โบเคลจ์ โคเตอร์ 1-0
21:30 โอทรานท์ 0 - 0 KOM Podgorica 0-0
21:30 Arsenal Tivat 2 - 1 FK Berane 2-0

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League

07:00 โคซแท็ล สปิริท 1 - 3 เนลสัน ซูเบริบส์ 0-2
09:45 เอฟซี ทเว้นตี้ 11 1 - 6 Nomads 0-2
09:45 Selwyn United 1 - 3 Ferrymead Bays 1-1
09:45 แคสเมียร์ เทคนิค 2 - 0 Western MPL 1-0

ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Big Bullets FC 1 - 1 Azam Tigers FC 0-0
19:30 บลู อีเกิ้ลส์ 0 - 0 Mlatho Mponela FC 0-0
19:30 ทีเอ็น สตาร์ 1 - 0 Dwangwa United FC 0-0

ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 เอนด์ราต อาลาส 0 - 2 Dessel Sport 0-1
01:00 ASV Geel 3 - 3 FC เด็นเดอร์ 2-3
01:00 รูเปล บูม รอ Seraing United
01:00 Sporting Chatelet รอ Royal Knokke
01:00 Lierse Kempenzonen รอ KSK ไฮสท์
01:00 Oudenaarde รอ Jeunesse Molenbeek
01:00 แอฟเซ ลีแอช รอ Excelsior Virton
01:00 Thes Sport รอ KMSK Deinze

ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

14:45 ธากา ซิตี้ เอฟซี 0 - 0 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 0-0
16:45 วาริ คลับ 3 - 2 สวาดฮินาต้า เคเอส 2-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 Atletico San Cristobal 2 - 1 Delfines Del Este 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

00:00 Victoria Sulejowek 2 - 3 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 0-2
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 3 - 0 เอลเคเอส ลอมซา 1-0
17:00 Lech II Poznan 3 - 0 Gwardia Koszalin 2-0
21:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 0 - 0 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 0-0

ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 Lusaka Dynamos 1 - 2 เรด แอร์โร 1-2

ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 Police Commisionary FC 2 - 2 โซลติโล่ อังกอร์ 1-0
18:00 พนมเปญ เอฟซี 1 - 0 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) 0 - 2 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่

11:30 Belmont Swansea United SC 1 - 0 นิวแลมบ์ตัน 0-0
11:30 Kahibah FC 2 - 1 Singleton Strikers FC 0-1
11:30 Wallsend 2 - 2 Cooks Hill United 2-1
13:10 คาร์ดิฟฟ์ ใต้ 6 - 0 Cessnock City Hornets 3-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:00 Sokol Opatovice 3 - 0 Jesenik 1-0
15:15 Meteor Praha 3 - 0 Brandys Nad Labem 3-0
15:15 Zdar nad Sazavou 1 - 2 FK Nove Sady 1-0
15:15 โอปาว่า 2 4 - 0 TJ Sokol Usti 0-0
15:30 Sapeli Polna 1 - 0 Ledec nad Sazavou 1-0
15:30 Jiskra Trebon 2 - 3 SK Jankov 2-2
19:30 SK Olympia Rajecko 4 - 1 Rousinov 1-1
21:00 Bystrc Kninicky 0 - 7 บลานส์โค 0-3
21:00 Kozlovice 1 - 0 Sumperk 0-0
21:00 Frydlant Nad Ostravici 2 - 0 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 1-0
21:30 Polanka 8 - 2 SK Brusperk 2-2
21:30 Pusta Polom 2 - 3 Cesky Tesin 0-2
22:00 SK Rakovnik 6 - 2 Tatran Sedlcany 2-1
22:00 Milevsko 1 - 1 SK Cimelice 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

16:30 เอสซี คอนดอร์ ฮัมบูร์ก 0 - 5 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 0-0
19:00 TSV Buchholz 08 0 - 2 อัลโตน่า 93 0-0
19:00 1. FC Lok Stendal 2 - 0 Hertha Zehlendorf 0-0
19:00 Strausberg 1 - 2 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 1-2
19:00 Hertha 06 Charlotten 2 - 1 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ 0-0
19:00 SC Staaken 0 - 1 Altludersdorf 0-0
19:00 Einheit Rudolstadt 1 - 0 SV Blau-Weiss Zorbau 0-0
19:00 วีเอฟซี พลูเอน 2 - 4 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 2-2
19:00 Rot-Weiss Koblenz 0 - 2 FV Diefflen 0-0
19:00 SC Spelle-Venhaus 2 - 1 Heeslinger SC 0-0
19:30 FC Teutonia 05 7 - 0 เอชอีบีซี ฮัมบูร์ก 2-0
19:30 FC Blaus Weiss 90 Berlin รอ ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
20:00 Bergisch Gladbach 09 3 - 0 Hennef 05 2-0
20:00 Borussia Freialdenhoven 1 - 3 FC Viktoria Arnoldsweiler 1-0
20:00 SV Breinig 2 - 2 วีกเบอร์ก บีค 1-2
20:00 ASV Vach 0 - 3 ดีเจเค เจเบนบัช 0-0
20:00 DJK Don Bosco Bamberg 1 - 0 บาเยิร์น โฮฟ 0-0
20:00 TuS Holzkirchen 0 - 1 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 0-0
20:00 SC Borgfeld 1 - 5 TuS Schwachhausen 0-0
20:00 SV Rugenbergen 0 - 4 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 0-0
20:00 TSV Sasel 0 - 3 FC Suderelbe 0-0
20:00 SpVgg Neu-Isenburg 2 - 3 Bad Vilbel 2-0
20:00 Bocholt FC 0 - 1 SC Velbert 0-1
20:00 SpVg Schonnebeck 0 - 1 SF Baumberg 0-0
20:00 TSV Meerbusch 0 - 3 เรติงเกน เอสวี 0-2
20:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2 - 0 SC Union Nettetal 1-0
20:00 จาห์น เฮียร์เฟลด์ 2 - 1 สเปลดอร์ฟ 1-1
20:00 Arminia Hannover 2 - 0 Eintracht Northeim 1-0
20:00 FC Hagen/Uthlede 2 - 0 Fc Wunstorf 1-0
20:00 HSC Hannover 3 - 1 VfL Oythe 1-0
20:00 MTV Gifhorn 1 - 0 TuS Bersenbruck 1-0
20:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 4 - 2 1. FC Gievenbeck 3-2
20:00 Holzwickeder SC 2 - 2 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1-2
20:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น รอ FC Eintracht Rheine
20:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0 - 3 TuS Haltern 0-2
20:00 อดัม แซม บีค รอ TuS Ennepetal
20:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 2 - 2 FC Brunninghausen 2-2
20:00 เอนด์เทบรูกค์ 3 - 1 Hammer SpVg 0-0
20:00 SV Westfalia Rhynern 1 - 3 Westfalia Herne 0-0
20:15 SSV Merten 3 - 2 Blau-Weib Friesdorf 1-0
20:30 Siegburger SV 04 0 - 2 Hurth 0-0
20:30 Habenhauser 1 - 4 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน 0-0
20:30 SFL Bremerhaven 2 - 1 Blumenthaler SV 0-0
20:30 FC Eddersheim 3 - 0 KSV Baunatal 1-0
21:00 วีเอฟบี ฮิลเดน 0 - 1 VFB Homberg 0-0

ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D

02:00 เอซี โคลีนา 1 - 3 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 1-1
22:59 Lautaro de Buin 1 - 3 ซาน มาร์คอส 0-2

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga

07:00 Aserri FC 1 - 2 เอดี ซานตา โรซ่า 1-1

ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL

14:00 เอฟอียู ทามารอว์ 1 - 2 UP Fighting Maroons 1-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III

16:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 3 - 1 วีดีโอตัน เอฟซี 2 3-0
18:30 III.Keruleti TUE 0 - 0 Andrashida SC 0-0
21:30 Szekszard UFC รอ Rakosmenti KSK
21:30 Szeol 2 - 0 เคชเคเมติ ทีอี 0-0
21:30 Salgotarjani Baratok TC 1 - 2 Nyirbator FC 1-1
21:30 ESMTK 1 - 4 Egri FC 1-1

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FAM ลีก

15:45 DDM FC 1 - 3 มาเลเซี่ยน อาร์มฟอร์ซ 1-1
15:45 SAMB FC 0 - 4 Kelantan United 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 0 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-0
22:00 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 1 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 0-2

ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก

08:00 Diriangen 2 - 3 เรอัล เอสเทล 1-1
08:00 Managua FC 4 - 2 Deportivo Ocotal 1-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

19:00 Aasane (w) 1 - 0 อมาโซน กริมต้า (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B

01:00 ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า 5 - 1 Andes CF 2-1
03:00 แอตเลติโก้ ซาน จอร์จ 2 - 2 ADI Union Rosario 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย Div 3

18:00 ซาเทิร์น 2 มอสโก รีเจิน 2 - 1 A multi GARP reserve 2-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

04:00 Ciervos FC 1 - 2 โอซีโลเทส เด เล ยูนาช 1-2
04:00 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 3 - 1 Mineros de Fresnillo 2-1
04:00 Loros Universidad 2 - 1 ทักซ์ทลาเอฟซี 1-0
07:00 อิราปัวโต้ 1 - 1 ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก 0-0
08:00 Deportivo Cafessa 2 - 1 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 2 1-1
22:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า 2 2 - 1 โตลูกา 2 0-1
22:59 เนกาซ่า 2 1 - 1 พูมาส ยูนัม 2 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga

18:00 ฮอลเบค 0 - 0 เกรฟ 0-0
18:00 โฮลสเตโบร บีเค รอ วิไบ ไอเอฟ
20:00 Aarhus Fremad 2 รอ Nørresundby 2

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

21:30 ปริมอเรค 2 - 1 เอ็นเค จูเน็ค 0-1
21:30 Urania 0 - 0 เอ็นเคสปลิต 0-0
21:30 NK Vinogradar 2 - 0 NK Naftas Hask 2-0
22:00 เอ็นเคโอซีเยค 2 3 - 0 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

16:45 Avondale United 0 - 0 สโคฟ วันเดอเรอร์ 0-0
17:00 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด รอ เซนต์ แพทริค ไซ

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19

19:30 NK Varazdin U19 1 - 0 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 0-0
20:00 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 2 - 0 NK Dugopolje U19 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

20:00 NMSK 1922 Bratislava Women 5 - 0 MFK Ruzomberok Women 3-0
20:00 SLC Banska Bystrica (w) 0 - 4 FC Banik Horna Nitra (W) 0-1

ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

22:00 CD Tacon (w) 1 - 1 ซาราโกซ่า (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano 2

04:30 Olympia BA 3 - 1 PFC Cajazeiras 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D

20:00 Aglianese 2 - 2 ASD Cannara 1-0
20:00 Arconatese 0 - 2 เอเอสดี บรา 0-0
20:00 Azy based nano Bo 1 - 0 AC Este 0-0
20:00 Castrovillari 1 - 1 เกล่า 1-0
20:00 ASD Lanusei 1 - 1 Budoni 0-0
20:00 AC Voghera 0 - 2 US Fiorenzuola 0-1
20:00 ASD Savignanese 2 - 3 Sangiustese 1-1
20:00 ASD Turris 4 - 0 โนเซริน่า 1-0
20:00 อเวลลิโน่ 3 - 1 ซาสซาริ ตอร์เรส 1-1
20:00 Axys Zola 1 - 0 USD Classe 1-0
20:00 บาสเตีย 1924 2 - 2 ทูดอร์คูร์อัวล์ 0-1
20:00 Bustese Milano City 3 - 1 Borgosesia 0-0
20:00 ACD Campodarsego 2 - 1 Trento 1-0
20:00 เชเซน่า 4 - 1 Castelfidardo 2-1
20:00 Citta di Anagni 2 - 1 ลาติน่า 1-1
20:00 กาวอร์ราโน 3 - 1 SSD Viareggio 2014 0-1
20:00 Ligorna 1 - 0 เลชโก้ 0-0
20:00 เมสสิน่า 1 - 2 ASD Sancataldese 0-1
20:00 Mezzolara 1 - 2 พาเวีย 0-0
20:00 มอนเตเบลลูนา 0 - 0 Virtus Bolzano 0-0
20:00 Olginatese 1 - 2 GSD Ambrosiana