บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 70 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 13/04/2562

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 สลิโก โรเวอร์ส 2 - 1 ดันดาล์ค 2-1
01:45 คอร์ก ซิตี้ 1 - 1 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1-0
01:45 ยูซี ดับลิน 0 - 2 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-1
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 1 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0 - 1 โบฮีเมี่ยนส์ 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1 - 3 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0-1
22:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0 - 1 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-0
22:00 ราปิด เวียนนา 2 - 1 แมตเตอร์สเบิร์ก 0-0

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:59 เบียรส์ชอทวิลริค 2 - 0 เคเอเอส ยูเปน 1-0
22:59 ซูลเต้ วาเรเกม 2 - 2 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 อาร์ก้า กดิเนีย 1 - 1 เมียดิซ เลกนิก้า 0-0
22:59 คราโคเวีย คราคอฟ 4 - 2 เลเชีย กอเดนซ์ 1-1
22:59 เลช พอซนาน 0 - 2 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0-1
22:59 ซาเกลบี้ ลูบิน 3 - 1 วิสล่า คราคอฟ 2-0
22:59 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0 - 1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-0
22:59 ปิแอส กลิวิส 4 - 0 โคโรน่า คีลเซ่ 2-0
22:59 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1 - 3 วิสล่า พล็อค 1-2
22:59 ลีเกีย วอร์ซอว์ 3 - 1 โปกอน เซซิน 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 เวเจิล 3 - 0 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-0
21:00 เวนด์ซีเซล 1 - 0 อัลบอร์ก 1-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30
เนิร์นแบร์ก
1 - 1
ชาลเก้ 04
20:30
ฮันโนเวอร์ 96
0 - 1
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
2 - 0
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
สตุ๊ตการ์ต
0 - 1
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
2 - 1
ไฟร์บวร์ก
23:30
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
2 - 1
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 4 - 0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2-0
18:00 มักเดเบิร์ก 0 - 1 ดาร์มสตัดท์ 0-0
18:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 3 - 1 ดินาโม เดรสเดน 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:30 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0 - 0 เอฟซี อูฟา 0-0
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 2 - 3 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2-2
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 0 - 0 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0-0
23:30 เทเลค กรอซนี่ย์ 1 - 3 โลโคโมทีฟ มอสโก 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

00:00 ดิฌง 0 - 0 อาเมียงส์ 0-0
01:45
น็องต์
2 - 1
โอลิมปิก ลียง
22:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
2 - 1
นีมส์

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:00 ชามัวร์ นิออร์ท 0 - 0 เอเจ โอแซร์ 0-0
01:00 โซโชซ์ 1 - 3 เลอ อาฟร์ 0-2
01:00 เม็ตซ์ 2 - 1 ชาโตรูซ์ 2-0
01:00 เอเอส เบซิเอร์ 1 - 3 เรด สตาร์ 93 0-1
01:00 อฌักซิโอ้ 1 - 2 เกรอน็อบล์ 0-0
01:00 น็องซี่ 2 - 3 แบรสต์ 1-1
01:00 ล็องส์ 0 - 0 วาล็องเซียนส์ 0-0
01:00 ทรัวส์ 1 - 0 อฌักซิโอ้ GFCO 1-0
01:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 2 - 1 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-1

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

19:00 อินเตอร์ ตูร์คู 1 - 2 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-2
19:00 เคพีวี คอคคูล่า 0 - 1 โรพีเอส โรวานีมี่ 0-0
21:00 คูพีเอส 0 - 0 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

12:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-1
14:00 กยองนัม เอฟซี 1 - 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0-0
14:00 ซองนัม เอฟซี 2 - 0 โปฮัง สตีลเลอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

01:00 เอ็นเอซี เบรด้า 1 - 1 เอ็มเมน 0-1
23:30 อาแซด อัลค์มาร์ 2 - 3 เอดีโอ เดน ฮาก 0-1
23:30
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
6 - 2
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 3 - 1 เดน บอสช์ 2-0
01:00 ดอร์เดรชท์ 1 - 1 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1-0
01:00 เอสซี คัมบูร์ 4 - 1 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 2-1
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1 - 2 โรด้า เจซี 1-1
01:00 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1 - 0 เอสซี เทลสตาร์ 1-0
01:00 โวเลนดัม 0 - 3 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 0-1
01:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 2 - 4 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-3
01:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 3 - 2 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-1

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

07:30 ชิคาโก ไฟร์ 1 - 1 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

00:00 สตรอมก็อดเซ็ท 2 - 3 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1-3

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:30 จีดี ชาเวซ 2 - 2 เบเลเนนส์ 1-1
21:30 ซานตาคลารา 1 - 1 โมไรเรนเซ่ 1-1

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

13:00 เซเรโซ โอซาก้า 0 - 1 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-0
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1 - 1 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1 - 1 โอเรโบร 0-0
18:30 ฟัลเค่นเบิร์ก 0 - 3 ฮัคเค่น 0-0
21:00 คัลมาร์ 2 - 2 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30 บูร์ซาสปอร์ 0 - 1 แทร็บซอนสปอร์ 0-0
20:00 คอนยาสปอร์ 1 - 1 ชีวาสสปอร์ 1-1
20:00 ริเซสปอร์ 1 - 0 กัซเทป 0-0
22:59
เบซิคตัส
2 - 1
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

18:00
เอสปันญ่อล
2 - 1
อลาเบส
21:15
ฮูเอสก้า
0 - 0
บาร์เซโลน่า
23:30
แอตเลติโก้ มาดริด
2 - 0
เซลต้า บีโก้

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

02:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 0 กรานาดา ซีเอฟ 1-0
21:00 มาลาก้า 1 - 2 เอซเตรมาดูรา 0-1
22:59 อัลเมเรีย 3 - 0 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 2-0
22:59 โอซาซูน่า 2 - 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2-1

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00
สปอล
2 - 1
ยูเวนตุส
22:59
เอเอส โรม่า
1 - 0
อูดิเนเซ่

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 บิวรี่ 2 - 0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0 - 3 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-2
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 3 - 0 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-0
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 2 - 0 พอร์ทเวล 1-0
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2 - 0 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 0-0
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 1 - 1 เชลแน่ม ทาวน์ 1-0
21:00 มอร์แคมบ์ 1 - 1 กริมสบี้ ทาวน์ 0-0
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-1
21:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 2 - 2 สวินดอน ทาวน์ 1-1
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 3 - 0 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-0
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2 - 1 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-1
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 0 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00
เลสเตอร์ ซิตี้
0 - 1
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
18:30
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
4 - 0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
21:00
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
0 - 5
บอร์นมัธ เอเอฟซี
21:00
เบิร์นลี่ย์
2 - 0
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
ฟูแล่ม
2 - 0
เอฟเวอร์ตัน
21:00
เซาแธมป์ตัน
3 - 1
วูล์ฟแฮมป์ตัน
23:30
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
2 - 1
เวสต์แฮมยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

21:00 แอสตัน วิลล่า 2 - 1 บริสตอล ซิตี้ 0-0
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 4 - 0 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2-0
21:00 อิปสวิช ทาวน์ 1 - 1 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-1
21:00 มิดเดิลสโบรห์ 1 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ 1-0
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-1
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 4 - 0 สวอนซี ซิตี้ 3-0
21:00 เร้ดดิ้ง 2 - 1 เบรนท์ฟอร์ด 2-1
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 1 มิลล์วอลล์ 0-0
21:00 สโต๊ค ซิตี้ 2 - 2 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 2-0
21:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 4 - 1 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 3-0
23:30 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1 - 0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 2 - 1 วอลซอลล์ 1-1
21:00 บาร์นสลีย์ 4 - 2 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2-0
21:00 แบล็คพูล 0 - 1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 3 - 2 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1-1
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 3 - 1 ลูตัน ทาวน์ 0-1
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 2 - 0 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2-0
21:00 จิลลิ่งแฮม 0 - 2 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-0
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
21:00 พอร์ทสมัธ 4 - 1 โรชเดล 2-0
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 3 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-1
21:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0 - 2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0
21:00 ซันเดอร์แลนด์ 4 - 5 โคเวนทรี ซิตี้ 3-3

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

02:00 เปสคารา 1 - 1 เปรูจา 1-0
20:00 เลชเช่ 4 - 1 คาร์ปิ 0-0
20:00 โครโตเน่ 0 - 0 เครโมเนเซ่ 0-0
20:00 ซาแลร์นิตาน่า 4 - 2 ชิตตาเดลล่า 1-2
22:59 เอซี เวนิช 1 - 0 ฟอกเจีย 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

01:30 Aparecidense U20 3 - 1 Monte Cristo EC U20 3-1
05:00 Uniao Suzano AC SP 2 - 0 ฟลาเมงโก(เอเอ) 1-0
15:30 โกลด์ โคสต์ ไนท์ รอ ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี
16:15 ทีพีเอส ตูร์คู รอ พี ไอร็อต
18:00 ไมปา รอ แอตแลนติส
19:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล รอ แทมเปเร่ ยูไนเต็ด
19:00 เคทีพี ค็อตก้า รอ พีอีพีโอ ลัพพีรันตา
21:30 ทีพีวี แทมเปเร่ รอ มูซ่า

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 ฉงชิ่ง ลี่ฟาน 2 - 1 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 0-0
18:35 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0 - 2 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 0-2
18:35 เทียนจิน เทนด้า 1 - 1 เทียนจิน ฉวนเจียน 0-1

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 1 - 0 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 0-0
14:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0 - 0 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-0
14:30 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 1 - 0 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 1-0
14:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 0 - 1 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 0-0
14:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 2 - 4 Guangdong Southern Tigers 1-2
14:30 คิงดัว หวางยัง 2 - 1 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 1-1
14:30 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 3 - 2 ซีฉวน อันนาเพอน่า 1-1

ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

18:15 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี(N) 3 - 0 อินเวอร์เนสส์ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:00 ฮาโปเอล ไฮฟา 0 - 2 ฮาโปเอล รานาน่า 0-1
22:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 2 - 2 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-0
22:59 แอชดอด เอ็มเอส 1 - 2 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 อิลลิชิเว็ตส์ 0 - 1 ดินาโม เคียฟ 0-0
21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 3 - 0 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1-0
23:30 Lviv Region 1 - 2 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

21:30 Jadran Dekani รอ เอ็นดี เบลตินซี
21:30 MNK FC Ljubljana รอ อันคาราน เฮอร์วาตินี่
21:30 เอ็นเค ครักคา รอ ASK Bravo Publikum
21:30 นาฟต้า รอ NK Fuzinar
21:30 NK Roltek Dob รอ NK Brezice
21:30 NK Rogaska รอ NK Bilje

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:00 อารัว 2 - 2 วินเตอร์ทูร์ 0-0
22:00 ลัวซานนี สปอร์ท 2 - 0 เอฟซี วิล 1900 2-0
22:30 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0 - 2 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 1 - 0 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0-0
18:30 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 2 - 1 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1-0
21:00 ไอเค บราเก้ 2 - 0 ฮาล์มสตัด 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:30 ซานเดฟยอร์ด 1 - 1 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0 - 1 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-0
22:30 โบโตซานี่ 1 - 0 AFC Hermannstadt 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

00:10 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 2 - 2 เอสวี ฮอร์น 1-2
00:10 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2 - 1 เอฟซี ไลเฟริ่ง 2-1
00:10 คัพเฟ่นเบิร์ก 3 - 2 ลาฟนิทซ์ 1-2
00:10 FC Superfund Pasching 4 - 0 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 4-0
00:10 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 0 - 0 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0-0
00:10 เอสวี รีด 3 - 0 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 1-0
21:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว 2 - 0 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:59 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 2-0
22:59 มัลโดส ลูการ์นี 2 - 1 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-1
22:59 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1 - 1 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

18:00 ฮาเตย์สปอร์ 2 - 0 Afjet Afyonspor 0-0
23:30 เอสคิเซไฮสปอร์ 3 - 1 อลาซิกสปอร์ 0-1
23:30 เดนิซลิสปอร์ 0 - 0 โบลูสปอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0 - 2 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-0

ผลบอลวันที่

20:00 เอสเคเอฟซีเรด 0 - 5 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-3
20:30 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1 - 0 ซีมปิน ไมชาโลวี 0-0
22:00 เอฟเค เซนิก้า 4 - 1 นิตร้า 2-0
22:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0 - 0 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-0
22:00 เทรนซิน 1 - 0 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:30 อิสทรา 1961 พูลา 0 - 4 ดินาโม ซาเกร็บ 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 บาลา ทาวน์ 1 - 4 คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี 1-2
01:45 แกลร์นาร์ฟอน 4 - 1 นิวทาวน์ เอเอฟซี 2-0
01:45 อเบอรี่สวิธทาวน์ 0 - 0 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0-0
20:30 คาร์มาร์เธ็น 3 - 1 แอลลาเนลี 2-1
20:30 ลานดูเนา 1 - 2 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

22:00 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1 - 0 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 0-0
22:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1 - 1 เดเบรเซน วีเอสซี 1-1
22:00 วาร์ดา เซ 1 - 1 ดิออสกียอร์ วีทีเค 0-1
22:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1 - 2 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-0
22:00 ปาคซิ เซ 0 - 0 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:30 สโลวัคโก้ 2 - 0 ไพรบราม 1-0
20:30 โอปาว่า 2 - 1 ซิกม่า โอโลมุช 1-1
20:30 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 2 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 1-0
22:59 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 - 1 บานิค ออสตราว่า 1-1

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:30 เควีเอสเค ลอมเมล 3 - 0 ทูบิซี่ 1-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 ลิเมอริค เอฟซี 1 - 1 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 0-0
01:45 คาร์บินทารี เอฟซี 3 - 2 แอธโลน ทาวน์ 0-1
01:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0 - 0 เชลบอร์น 0-0
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1 - 2 โคห์บ รัมเบลอ 1-2

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 พูอีบลา 0 - 3 คลับ เลออน 0-2
09:00 อัตลาส 1 - 2 เนกาซ่า 0-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

19:30 เอเอสดี อัลบิสโซลา 3 - 2 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-1
19:30 ออร์ซ่าเชอน่า 0 - 3 ปิซ่า 0-1
19:30 คาร์ราเรเซ่ 2 - 1 กอซซาโน่ 1-1
19:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 2 - 2 โอลเบีย 1-0
21:30 โปร ปาเทรีย 2 - 0 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1-0
21:30 ปิอาเชนซา 2 - 1 คูนีโอ 1-1
21:30 โปร เวอร์เซลลี่ 0 - 0 ลุคเชเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

18:35 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 3 - 0 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 3-0
21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1 - 1 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-0
21:00 บาร์เน็ต 1 - 2 เร็กซ์แฮม 0-0
21:00 บาร์โรว์ 2 - 3 โดเวอร์ แอทเตลิก 1-0
21:00 เบรนทรี ทาวน์ 2 - 1 เอเอฟซี ฟิลด์ 1-0
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 4 - 1 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1-1
21:00 อีสต์ไลก์ 1 - 0 เกทส์เฮด 1-0
21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0 - 1 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-1
21:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 2 - 2 บรอมลีย์ 1-0
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 0 - 1 บอร์แฮม วู๊ด 0-1
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 3 - 2 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-1
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1 - 2 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

01:05 ดันดี ยูไนเต็ด 2 - 1 อายร์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 อัลลัว แอทเลติค 1 - 0 ควีน ออฟ เซาธ์ 0-0
21:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0 - 1 ฟัลเคิร์ก 0-0
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 0 - 0 แพททริค ทริสเทล 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 เบรซิน ซิตี้ 1 - 1 อาร์บรอท 1-1
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 0 - 2 มอนโทรส 0-0
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0 - 0 ดัมบาร์ตัน 0-0
21:00 เรธโรเวอร์ส 2 - 3 สแตรนแรร์ 2-2
23:15 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0 - 1 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-1

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 ปีเตอร์เฮด 1 - 1 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0-0
21:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 0 - 3 ควีนส์ ปาร์ค 0-2
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1 - 2 ไคลด์ 0-0
21:00 แอนนัน แอธเลติก 2 - 2 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-1
21:00 คาวเดนบีท 2 - 1 เอลจิน ซิตี้ 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

02:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1 - 2 เอสแอล เบนฟิก้า บี 0-1
17:00 ฟามาลิเคา 2 - 0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1-0
21:00 ปอร์โต้ บี 1 - 1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-1
22:00 อคาเดมีโค วิสุ 5 - 2 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1-1

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 2 - 2 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1-1
22:00 อัลกิ โอโรกลินี 2 - 3 ปาโพส 1-0
22:59 อโปเอล นิโคเซีย 4 - 0 เนีย ซาลามิส 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 คลิฟตันวิลล์ 1 - 1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1-1
21:00 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1 - 1 โคเลอไรน์ 0-0
21:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 0 - 0 ครูซาเดอร์ 0-0
21:00 อาดส์ เอฟซี 1 - 1 เกล็นโตรัน 0-0
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 2 - 1 อินสติตูเต้ เอฟซี 0-0
23:30 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 2 - 4 นิวรี่ ซิตี้ 0-4

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:00 เคอร์คีย์ร่า รอ ไอโรโดทอส
19:00 ไอจิเนียกอส เอฟซี รอ พลาทานิแอส เอฟซี
19:00 พานาคายคิ 2005 รอ โวลอส เอ็นเอฟซี
20:00 แอธเลติก ยูเนี่ยน ออฟ สปาตาร์ รอ โดซา ดรามัส
20:00 คิสสามิกอส รอ อิททิทอส สปาต้า
20:00 เออร์โกเทลิส 1 - 1 อิราคลิส 0-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

16:30 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี รอ บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม
16:30 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์ รอ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

01:00 อาวรองเช่ 5 - 1 อองตองต์ เอสเอสจี 1-1
01:00 เอฟซี แซมบี 2 - 2 มาริกนาเน่ จีเนค 1-0
01:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0 - 0 โชเลท เอสโอ 0-0
01:00 เลอ ม็องส์ 2 - 1 ลียง ดูเชรี่ 2-1
01:00 ปัว เอฟซี 2 - 1 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1-1
01:00 เกววีลย์ อูแอส 3 - 1 อูแอส กงการ์กโน่ 2-1
01:00 ตูร์ แอฟเซ 1 - 0 บรูค พีรอนนาส 0-0
01:00 วิลเลฟรองเช 1 - 1 ดรานซี่ 1-0

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 สปายริส เคานาส 3 - 1 เอฟเค ทราไค 0-0
21:30 สตรอมเบส 1 - 0 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 3 - 0 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1-0
19:00 ลุนด์ บีเค 3 - 0 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-0
19:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1 - 4 ลุงสกิล 0-1
20:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 6 - 2 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 4-2
21:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 2 - 2 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 0-1
21:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 0 - 2 Karlstad BK 0-1
21:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1 - 1 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0-1
21:00 แอตวิดาเบิร์ก 2 - 0 อัสซีริสก้า ไอเค 1-0
21:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 1 - 2 ทอร์น ไอเอฟ 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

01:30 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 - 0 สตอล เมียเลช 0-0
21:00 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 4 - 2 บิโตเวีย บิโตฟ 1-0
22:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 5 - 1 การ์บาเนียกราโกล 2-1
22:00 ออด้าโอพอล 2 - 2 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-0
22:45 จีเคเอส ทิคี 0 - 2 เอลเคเอสลอดซ์ 0-1
22:59 โครบริ โกลกูฟว์ 0 - 1 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:30 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1 - 1 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-0
20:30 เอฟซี โกเมล 3 - 0 FK Zorka-BDU Minsk 2-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

14:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-0
17:00 เอฟเค ทิวเมน 0 - 1 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0
17:00 ซิเบียร์ 0 - 0 ลุช เอเนอร์จีย่า 0-0
17:00 เชอตาโนโว มอสโก 1 - 1 ทอม ทอมสค์ 1-1
18:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1 - 2 เฟเคิล 0-1
19:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0 - 0 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-0
19:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1 - 3 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-1
19:30 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0 - 3 เอฟเค โซชิ 0-2
21:00 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 0 - 2 เอฟเค คิมกี้ 0-1
21:00 บัลติก้า 0 - 2 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 0-2

ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

20:00 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 4 - 1 ซิมบ้า 2-1
22:59 เอล อาห์ลี รอ มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 6 - 0 เดป.ซาน มาร์ติน 3-0
05:45 อคาเดเมีย กันโตเลา 3 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1-0
08:00 สปอร์ต บอยส์ 0 - 0 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ

02:00 Vaengir Jupiters 9 - 0 Kongarnir 3-0
02:00 Fenrir 0 - 2 KFR Aegir 0-2
02:00 เคเอฟ การ์ดาเบีย 1 - 1 เรยเนียร ซานเกอร์ได 0-0
03:00 Hond Midasar 1 - 0 isbjorninn 1-0
03:00 IH Hafnarfjordur 3 - 0 Bjorninn 1-0
03:00 เคอาร์ไอเอ 1 - 2 เคเอ อคูเรย์รี่ 0-2
21:00 Vestri รอ ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์
21:00 Augnablik Kopavogur รอ Arborg
21:00 Dalvik Reynir รอ Samherjar
21:00 Kordrengir รอ KM Reykjavik
21:00 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ รอ เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์
21:00 Nokkvi รอ KF Fjallabyggdar
21:00 ซินดรี้ รอ เลคเนียร์ เอฟ
21:00 Tindastoll Sauda รอ UMF Aeskan
22:59 Hviti Riddarinn รอ Kormakur
23:15 Hordhur รอ เบอเซอกิร์

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

19:25 Triglav Gorenjska 0 - 4 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0-2
21:45 มาริบอร์ 1 - 0 ดอมซาเล่ 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

14:35 เมลเบิร์น ซิตี้ 0 - 0 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 0-0
17:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1 - 1 ซิดนีย์ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

20:30 เพย์กัน 0 - 1 ซบ อฮัน 0-1
21:30 เพอร์เซโปลิส 3 - 2 ไซปา 1-1

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0 - 2 มาชิดา เซลเวีย 0-1
12:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 1 เอฟซี เรียวเคียว 1-0
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 2 - 2 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1 - 0 ทริเน็ค 1-0
18:00 ปาร์ดูบีตเซ 2 - 1 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:45 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 1 - 2 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0-0
00:45 อัล อาห์ลี 0 - 1 อัล ฮิลาล 0-1
22:50 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 2 - 3 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0-2

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 1 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 2-0
21:00 อัลทริงแคม 5 - 3 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 1-0
21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 0 - 2 ดาร์ลิงตัน 0-0
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1 - 0 นูเนียตัน โบโรห์ 0-0
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี 2 - 2 ยอร์ค ซิตี้ 0-1
21:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0 - 1 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-1
21:00 กุยเซลีย์ 1 - 1 แอชตัน ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เลมิงตัน 3 - 1 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1-1
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1 - 0 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 2 - 1 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-1
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0 - 1 บลายท์ สปราตันส์ 0-1

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 บาธ ซิตี้ 0 - 3 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-1
21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 2 - 0 วอคกิ้ง 1-0
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0 - 1 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-0
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 0 - 1 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-0
21:00 ดัลลิช แฮมเลต 3 - 1 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 3-0
21:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 2 - 3 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 1-1
21:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1 - 4 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-0
21:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2 - 1 วีลด์สโตน เอฟซี 1-0
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1 - 1 ทรูโร ซิตี้ 1-0
21:00 สลอค ทาวน์ 1 - 0 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 2 - 0 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-0

ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:50 อิตติฮัต คาลบา 2 - 4 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 2-2
20:55 อัล ไอน์ 0 - 4 อัจมาน 0-2
23:30 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1 - 2 อัล นาเซอร์ ดูไบ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:00 ชิปป้า ยูไนเต็ด 0 - 1 บิดเวสท์ วิทซ์ 0-0
20:00 ไฮแลนด์ส พาร์ค 1 - 0 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0-0
20:00 แบล็ค ลีโอพาร์ด 1 - 1 ไกเซอร์ ชีฟ 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:00 ชบับ อลอร์ดอน รอ อัล อาห์ลี
23:30 อัล ฮุสเซน อีร์บิด รอ อัล ไฟซาลี

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

22:20 อัล อราบี 0 - 3 เลคห์วิย่า 0-1
22:20 อัล ซาดด์ 6 - 1 อัมม์ ซาลาล 2-1
22:20 อัล ชาฮานียา 3 - 1 อัล การาฟา 2-0

ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก

00:00 ฮัททีน 1 - 0 อัล ซาเฮล 0-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 เฟลด้า ยูไนเต็ด 1 - 1 กัวลา ลัมเปอร์ 1-0
20:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 0 - 1 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0-1
20:00 พีเคเอ็นพีเอฟซี 1 - 0 มะละกา 0-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

19:15 ซาบาห์ รอ ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี
20:00 ยูเคเอ็ม เอฟซี รอ เซอลาโงร์ ยูไนเต็ด
20:00 ตรังกานู บี รอ ซาราวัค

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

00:00 อัล ฮัดด์ 2 - 1 อัล บูไดย่า 0-1

ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก

19:30 Tadamon Sour รอ Al Akhaahli Alay
20:00 Trables Sports Club รอ Salam Zgharta
20:00 ชาบับ ซาเฮล รอ Al Nabi Sheet
20:00 อัล ซาฟา รอ Racing Beirut

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 บีคอนส์ฟิลด์ รอ เวย์เม้าท์
21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด รอ สเตนส์ ทาวน์
21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ รอ ซาลิสบิวรี่ ซิตี้
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ รอ เฮนดอน
21:00 ฟรอเม ทาวน์ รอ ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ Merthyr Town
21:00 แฮร์โรว์ โบโร่ รอ วิมบอร์น ทาวน์
21:00 พูล ทาวน์ รอ บาซิงสโตค ทาวน์
21:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน รอ Metropolitan Police
21:00 ทอนตัน ทาวน์ รอ คิงส์ แลงลีย์
21:00 วอลตัน แคชชวลส์ รอ ติเวอร์ตัน ทาวน์

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

20:30 เดเวรอนเวล รอ โบรร่า เรนเจอร์ส
21:00 ฟอร์เรส รอ โคฟ เรนเจอร์
21:00 ฟอร์ท วิลเลียม รอ เฟรเซอร์เบิร์ก
21:00 Huntly รอ ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
21:00 อินเวอร์รูเรีย รอ รอทส์
21:00 เนิร์น เคาน์ตี้ รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี
21:00 Strathspey Thistle รอ Clachnacuddin
21:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด รอ บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี รอ คีธ

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

00:00 Sokol Dolna Zdana 0 - 2 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-2
21:00 พาริซอน บาดิจอฟ รอ โอเดว่า ลิปานี่
21:00 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส รอ เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
21:00 อินเตอร์ บราติสลาวา รอ ทาทราน ปรีซอฟ
21:00 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน รอ เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
21:00 เคเอฟซี โคมาร์โน รอ เอฟเค โปปาร์ด

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:00 Zvi Jerzy Da รอ มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์
21:30 เอฟเค ครูปา รอ เอ็นเค เซลิก
21:30 FK Tuzla City รอ รัดนิก บิเยลจิน่า
21:30 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ รอ เอฟเค เซลเยซนิการ์

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 5 - 2 ทูเลวิค วิจานดี่ 3-1
17:00 ทาลินน่า คาเลฟ 2 - 0 Maardu FC Starbunker 2-0
20:00 ทรานส์ นาร์ว่า รอ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 0 - 1 กัวรานี อาซุนซิยง 0-1
07:00 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0 - 3 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-1

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

19:00 ดินาโม ออโต รอ สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ
22:59 ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี รอ โคดรู โลโซวา

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 การาโบโบ เอฟซี 3 - 1 ซูเลีย เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

45+วินาที IFK Falkoping FF 0 - 0 Trollhattans BoIS -
45+วินาที Sund IF 0 - 0 โซลเลฟที GIF FF -
45+วินาที Landvetter IS 0 - 0 ไอเค คอนกาฮัลลา -
45+วินาที โบลเนส จีไอเอฟ เอฟเอฟ 0 - 0 Sandvikens AIK FK -
45+วินาที ลินสเดล ไอเอฟ 0 - 0 นีโบร ไอเอฟ -
16วินาที IF อัลการ์น่า 0 - 0 Iggesunds IK -
1วินาที Svartviks IF 0 - 0 Ostavall IF -
01:00 FOC Farsta รอ เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค
17:00 Angered BK รอ Kallered SK
17:00 Garda BK รอ ฮิซิงสแบคก้า เอฟซี
17:15 Yxhults IK รอ Saffle FF
18:00 Kungsor BK รอ Grythyttans IF
18:00 Hargs BK รอ Hanvikens SK
18:00 FBK Balkan รอ Sodra Sandby IF
18:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า รอ Dalen/Krokslatt
18:00 Frammestads IK รอ อัชราฟอร์ส
18:00 เกริดสเก้น บีเค รอ Skoftebyns IF
18:00 Eneby BK รอ เท็นฮุลท์ส ไอเอฟ
18:00 ลินโด รอ สเมดบี้ เอไอเอส
18:00 Glomminge IF รอ Horvikens IF
18:00 Raa IF รอ Markaryds IF
18:15 Stöde IF รอ Harnosands FF
18:30 IFK Karlshamn รอ FK Karlshamn United
19:00 Skene IF รอ Asa IF
19:00 Anderstorps IF รอ IFK Fjaras
19:00 Hogsby IK รอ ไอเคสเล็ปเนอร์
19:00 Alingsas IF รอ Tidaholms GoIF
19:00 Torsakers IF รอ Rengsjo SK
19:00 Pukebergs BK รอ แวซโจ ยูไนเต็ด เอฟซี
19:00 IFK Grimslov รอ ซอลเวสเบิร์ก
19:00 Frösö IF รอ โซเดอร์เฮล์ม เอฟเอฟ
19:00 IK Tord รอ วิมเมอร์บี้
19:00 Hestrafors IF รอ ไอเค เวอร์โก้
19:00 โจนเซเรดส์ รอ Lerkils IF
19:00 BK Flagg รอ มัลโม่ ซิตี้ เอฟซี
19:00 ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ รอ Kvarnby IK
19:00 สเตรอมเบิร์ก ไอเอฟ รอ Saters IF
19:00 Angby รอ วอร์มโด ไอเอฟ
19:00 IFK เอสกิลสทูน่า รอ Enhorna IF
19:00 Tullinge TP FK รอ Syrianska Eskilstuna IF
19:00 Vaxjo Norra IF รอ Saxemara IF
19:00 Gnosjo IF รอ Varbergs GIF FK
19:00 โฮกาเบิร์กบีเค รอ Hoganas BK
19:00 ลาฮูล์มเอฟเค รอ Älmhults IF
20:00 Mjolby AI FF รอ Skarblacka IF
20:00 Ardala GoIF รอ Odsmals IK
20:00 เมลเลรุดส์ รอ โฮลเมลูทด์ ไอเอฟ
20:00 GIF ไนค์ รอ ลิมฮามน์ บุนเคโฟล
20:00 IF Lodde รอ Kulladal
20:00 Tomelilla IF รอ FC Trelleborg
20:00 Fagersta Sodra IK รอ Avesta AIK
20:00 Sala FF รอ Slätta SK
20:00 เอฟบีเค คาร์ลสตาด รอ Adolfsbergs IK
20:00 Kumla รอ IFK Sunne
20:00 IFK Olme รอ Hertzöga BK
21:00 เดลต้า รอ Torstorps IF
21:00 IK Arvika Fotboll รอ BK Nora

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

07:00 คูริโก้ ยูนิโด 2 - 2 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1-1
23:30 เดปอร์เตส อิควิกกัว 3 - 2 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 0-1

ผลบอลวันที่ CONCACAF U17 Championship

00:30 โดมินิกา ยู 17 รอ เบลิเซ่ ยู17

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:15 อาวอนดาเล่ เอฟซี 6 - 2 แดนน็อค ธันเดอร์ 3-1
15:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1 - 0 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 0-0
15:10 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 2 - 0 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 2-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:30 ดีฌง(ญ) รอ เฟลอรี่ 91 (ญ)
19:30 แก็งก็อง (ญ) รอ เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)
19:30 เอฟซี แฟลช (ญ) รอ ปารีสเอฟซี (ญ)
19:30 โรเดซ อเวรอน (ญ) รอ มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

20:00 Kungsbacka DFF (w) 0 - 3 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 10 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 0-4
16:30 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 0 - 1 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ เค ลีก

13:00 อินชอน โคเรียล 1 - 1 เชนันซิตี้ 1-0
13:00 ม็อกโป ซิตี้ รอ ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

16:00 IF Lyseng (w) รอ อาร์ฮุส 1900(ญ)
17:00 เอฟซี ดามโซ่ (ญ) รอ Skovlunde IF B (w)
17:30 วาลเด้ (ญ) รอ เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)
18:00 ซันดบี้บีเค(ญ) รอ Osterbro IF (w)
19:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) รอ เวเจิล (ญ)

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

19:00 คลีบ (ญ) รอ โรอาร์ (ญ)
19:00 ลิน (ญ) รอ โคลบอทน์ (ญ)
20:00 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) รอ อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
20:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) รอ สตาเบ็ค (ญ)
20:00 วาเลเรนก้า (ญ) รอ แฟรท (ญ)

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

20:00 โอเอ็นเอส(ญ) รอ อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) รอ Idrottsklubben Myran Women

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

10:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(เยาวชน) 2 - 0 อูฟา เยาวชน 1-0
15:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 4 - 1 อันชิ มาคัชคาล่า เยาวชน 0-1
18:00 เอฟเค รอสตอฟ เยาวชน 0 - 1 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 0-0
20:00 ไดนาโมมอสโก เยาวชน 1 - 1 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

18:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) รอ Asarums IF FK (w)
19:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) รอ บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
20:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) รอ ไอเค อุปซาลา (ญ)
21:00 โมรอน บีเค (ญ) รอ ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
21:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) รอ เอไอเคโซลน่า (ญ)

ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 อาร์มาเดล เอสซี 1 - 1 บัลแคทต้า เอฟซี 0-0
14:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0 - 2 Rocking ham City 0-2
14:00 อีซียู โยนดาลูบ 0 - 0 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 0-0
14:00 เพิร์ธ เอสซี 2 - 1 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1-1
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 2 - 0 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 0-0
14:00 สตีรลิง ไลออนส์ 0 - 2 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 รุช ซอร์ซอฟ (เยาวชน) รอ จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)
17:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) รอ ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)

ผลบอลวันที่ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)(N) 0 - 1 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

21:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี รอ Pieta Hotspurs
22:59 บีร์คีร์คารา เอฟซี รอ มอลตาเอฟซี

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

21:00 เอฟเค มอร์นาร์ รอ เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
21:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค รอ โลฟเซน เซตินเจ
21:00 เอฟเค การ์เบจ รอ โอเอฟเคเปโตรวัค
21:00 เอฟเคเซต้า รอ เอฟเครูดาร์
21:00 โอเอฟเค มลาดอสท์ พอดโกริก้า รอ เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1 - 2 เอฟซี ซิโอนี่ 0-1
19:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ รอ ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
22:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ รอ ดินาโม บาตูมี

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด รอ วอร์ทติ้ง
21:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ ฮาร์โลว์ ทาวน์
21:00 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ รอ Brightlingsea Regent
21:00 Corinthian Casuals รอ วินเกตส์ & ฟินเชลย์
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ รอ คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี
21:00 เฮอรินจี โบโรห์ รอ คิงสโตเนียน
21:00 AFC Hornchurch รอ ไวท์ฮอว์ก
21:00 เลเธอร์เฮด รอ เลเวส
21:00 Margate รอ พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
21:00 เมอร์สทัมเอฟซี รอ โฟล์คสโตน อินวิคต้า
21:00 Tonbridge Angels รอ ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

20:00 คลับบรูซ(ญ) รอ ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)
20:00 SG-Tertre-Hautrage Women รอ Tongeren Women
20:00 Massenhoven VC Women รอ Svelta Melsele Women
20:00 Famkes Merkem Woman รอ สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)
20:00 เกนท์ บี (ญ) รอ เอนด์ราต อาลาส (ญ)
20:00 Kontich FC Woman รอ ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)
20:00 Ladies Genk B Women's รอ Moldavo Women

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

07:00 นาซิอองนาล โปโตซี 0 - 1 โบลิวาร์ 0-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:15 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 6 - 2 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 3-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:00 ซีล่า เอฟเค 2 - 0 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1-0
21:30 คาราบัค 3 - 0 ซาบาห์ เอฟเค 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

15:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 0 - 0 แมนลี่ ยูไนเต็ด 0-0
16:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 5 - 0 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 5-0
16:00 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 0 - 1 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0-0

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:30 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 2 - 2 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 0-1
13:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 1 - 1 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 0-0
13:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 3 - 3 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 1-0
13:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 0 - 1 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

11:00 Jungnang Chorus Mustang FC รอ Ulsan Citizens
11:00 ยังจู ซิตี้เซน รอ โกยาง เอฟซี
12:00 กิมโป เอฟซี 0 - 3 ฮวาซอง เอฟซี 0-1
13:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี รอ Yeoju Sejong
13:00 Chuncheon Citizen รอ อิชอน ซิติเซน
13:00 Chungju Citizen รอ Pyeongtaek Citizen
13:00 Paju Citizen FC รอ เกียงจู ซิติเซ่น FC
13:00 ชิฮุงชิ ซิตี้ รอ โปชอน เอฟซี
13:00 ยังพย็อง รอ ชองจู จิคจิ

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 อูดิเนเซ่(เยาวชน) รอ กาญารี่(เยาวชน)
18:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 0 - 0 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 1 - 1 เสิ่นหยาง เออบาน 0-0
14:00 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 1 - 0 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 1-0
14:00 เบ้าโถ หนานเจียว รอ หยินช่วน เห่อแลนแชน
14:00 ShanXi xingdu 0 - 1 Taizhou Yuanda 0-1
14:00 Qingdao Red Lions 2 - 2 Yanbian Beiguo 1-1
14:00 เจียงซี เหลียนเชง 3 - 0 ฮูวนาน บิลโลวส์ 2-0
14:00 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ รอ เสฉวน
14:00 Zhejiang Yiwu 1 - 0 Lhasa Chengtou 1-0
14:00 Nanjing sand leaves 1 - 1 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 1-1
14:30 ปักกิ่ง ลี่ กง 0 - 2 เหอเบ่ย อีลิท 0-1
14:30 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี 1 - 0 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0-0
14:30 Yunnan Kunlu 1 - 1 Kunshan FC 0-1
14:30 Wuhan three town 0 - 0 เฉิงตู ซินเฉิง 0-0
15:00 ไซโบ้ ซันเดย์ 1 - 0 ต้าเหลียน เบายังค์ 1-0
18:30 ซูโจว ดองวู 4 - 1 Guangxi Baoyun FC 3-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

00:00 เอสวี เม็พเพ่น 0 - 2 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0-2
19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 2 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0-1
19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1 - 1 SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-0
19:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 1 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-0
19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 1 - 2 คาร์ล ไซส์ เยน่า 1-1
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0 - 1 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-1
19:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 3 - 0 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1-0
19:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส รอ คาร์ลสรูห์ เอสซี

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 บีเนโซว 1 - 2 โอลิมเปีย ราโดทิน 0-1
15:15 เอสเค เพรวีซอฟ 2 - 1 เอฟซี ปิเซ็ค 1-0
15:30 เอฟเค คราลุฟ ดวูล รอ เอสเค ซาปี้
20:30 Dolni Benesov รอ Sardice
20:30 ฮลูชิน รอ โอดรา เปอร์โคเวีย
20:30 เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ รอ เออเฮิสกี้ บรอด
20:30 ไวสคอป รอ วิคตอเรีย โอโตรโควิซ
22:00 โดบอร์ไวน์ รอ สลาโว วีเซลัด
22:00 จิสครา โดแมซลิซ รอ โลโค ทาวิน
22:00 Slovan Velvary รอ ลิโตเมอริส

ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี รอ บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี รอ สการ์โบโรห์
21:00 ไวท์บี้ ทาว์น รอ สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
21:00 เวิร์คคิงตัน รอ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
21:00 แกรนแธม ทาวน์ รอ ฟาสเลย์ เซลติก
21:00 Hednesford Town รอ สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
21:00 ไฮด์ เอฟซี รอ แบมเบอร์ ไบร์ท
21:00 มาร์รีน รอ บักซ์ตัน เอฟซี
21:00 มัตล็อค ทาวน์ รอ วิตตัน อัลเบียน
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต รอ แลนแคสเตอร์ ซิตี้

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

00:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 0 - 3 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 0-2
17:00 นาสบี้ บีเค (ญ) รอ โอเดนเซ่ บีเค (ญ)
18:00 โคลดิ้ง บี (ญ) รอ วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ)
18:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) รอ สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)
21:30 Boldklubben AF 1893 Women รอ อัลบอร์ก (ญ)

ผลบอลวันที่ ยูธคัพ อิตาลี

00:00 โตริโน่(เยาวชน) 1 - 2 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:50 กอร์ ฟัคเค่น รอ ฮัทต้า คลับ
20:50 อัล ไทด์ รอ แมสฟุท

ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส รอ บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
21:00 Dundela FC รอ Larne FC
21:00 พอร์ทาดาวน์ รอ Harland & Wolff Welders
21:00 Knockbreda Parish รอ Loughgall FC
21:00 Police Service of Northern Ireland FC รอ Limavady United
21:00 Ballyclare Comrades รอ Dergview FC

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

20:00 อัล-ทาวอน(เยาวชน) รอ อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)
20:00 อัล ทาย(เยาวชน) รอ อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)

ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:30 Kirecburnu (w) รอ Hakkarigucu SK Women

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 3 - 2 ทัน กวางนินห์ 2-0
19:00 เวียดเทล 1 - 0 นัม ดินห์ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:15 ไดนาโม ซามาร์คาด 1 - 0 ซอกเดียน่า จิซาค 0-0
20:20 บุนยอดกอร์ 1 - 0 อันดิแจน แทชเค้นท์ 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

13:00 เดอะ แกป บีพีแอล 5 - 2 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 1-0
14:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 6 - 2 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 3-0
15:15 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 0 - 5 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-4
16:00 ทูวอง 2 - 1 คาบูลเตอร์ เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า เอฟซี 0 - 2 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-1

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

15:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) รอ ไพรบราม (ยู 19)
16:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 2 - 0 เบอโน่ (ยู 19) 2-0
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 1 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 1-0
16:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) 0 - 4 ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) 0-0
16:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 2 - 0 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 2-0
18:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 1 - 1 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 0-1
18:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) 3 - 0 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

16:30 เอสเบิร์ก (ยู 19) รอ ซอนเดอร์ไจสกี(U19)
17:00 เวเจิล (ยู 19) 2 - 2 บรอนด์บี้ (ยู 19) 2-1
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 2 - 1 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 0-1
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 1 - 2 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 0-0
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

00:30 วาซานลุนด์ ยู19 4 - 4 เอฟซี ยัวส์โฮล์ม(ยู 19) 3-4

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

07:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 2 - 2 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 2-1
08:30 เวนาโดส เอฟซี 0 - 0 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0-0
10:30 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 2 - 1 คอร์เรคามินอส ยูเอที 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

18:00 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค รอ เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย
20:00 บัลเคนี่ ซอร์ย่า รอ เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
21:00 โคลอส โคซาลิฟก้า รอ รุกห์ วินนีกี้
21:00 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส รอ เฮอร์กี้-สปอร์ท
21:30 เฮลิออส คาร์เคียฟ รอ Ahrobiznes TSK Romny

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

15:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 2 - 1 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 1-0
16:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) รอ ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)
16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 5 - 1 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2-1

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 FK Minija รอ เอฟซี ปาครูโอยิส
19:00 Atomsfera Mazeikiai รอ Hegelmann Litauen
20:00 บันก้า การ์ซได รอ วิลเนียอุส ไวทิส
21:00 ดีซัวกาส เทลเซีย รอ เลียตาว่า โจนาว่า

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 เอฟซี เคป ทาวน์ รอ ริชาร์ดส์ เบย์
20:00 รีล คิงส์ รอ โจโม คอสมอส
20:00 สเตลเลนบอส เอฟซี รอ Uthongathi FC
20:00 ทีเอส สปอร์ติง รอ มหาวิทยาลัยพริทอเรีย
20:00 วิทแบ้ง สเปอร์ รอ เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:00 Karmiotissa Pano Polemidion รอ โอแทลลอส อเทียนัว
20:00 Onisilos Sotiras รอ AE Zakakiou

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

23:05 Club Atletico Colegiales 0 - 0 โกมูนิกาซิโอเนส 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

45วินาที เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 2 - 0 คาร์ปาตี้ (ยู 21) -
17:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 1 - 0 ลวีฟ(ยู 21) 1-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

01:00
ซีดี เตรรา
1 - 2
เซบีย่า ซี
01:30 UD Mutilve 3 - 3 Valle de Egues 1-1
03:00 ซาน เฟอร์นานโด ซีดี 2 - 1 Villa Santa Brigida 2-1
16:30 อัลคอร์ค่อน บี 0 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 0-0
17:00 Alesves รอ โอซาซูน่า บี
17:00 ซีดี เอล ปาโล รอ ริเวอร์ มารีย่า
17:30 เอสดี ฟอร์เมนเตรา รอ ซีอี เอสปอร์เลส
18:00 ซีดี เอล โคติลโล่ รอ Union Viera
18:00 คลับ มาริโน่ รอ ยูดี แอลบาร์ร่า
21:00 Jove Espanol รอ ซีเอฟ ลา นูเซีย
21:00 RSD อัลกาล่า เอนาเรส รอ มอสโตเรส
21:00 CD Murense รอ UD Poblense
21:00 CD Baztan รอ ซีดี อาร์ดรอย
21:00 CD Huarte รอ Avance Ezcabarte
21:00 CA River Ebro รอ Yague CF
21:00 อลาเบส 2 รอ Ordizia KE
21:30 ลัวเซเตนเซ่ รอ Santanyi
21:30 อะเซโร รอ โนเวลด้า ซีเอฟ
21:30 Santanyi รอ ลัวเซเตนเซ่
21:30 ซีดีเบติ โอนัค รอ UCD Burlades
21:30 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา รอ CD Corellano
21:30 UDC Txantrea KKE รอ CD Cantolagua
21:30 CF Rapid De Murillo รอ Naxara
21:30 CD ลา เวอร์เจน เดล คามิโน รอ จี.เซโกเบียน่า
22:00 ซีดี ซาน โรเก้ รอ ซีดี การีนา
22:00 UD ซัลตา มัลตาร์ รอ CF Briviesca Norpetrol
22:00 Porrino Industrial รอ UD Ourense
22:00 Panaderia Pulido รอ ลันซาโรเต้
22:00 CCD Alberite รอ ออร์ฟาโร
22:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ รอ UC Ceares
22:00 ลากุล โอแนค รอ โปรตุเกตเรเต้
22:00 ซามูดิโอ้ เอสดี รอ ซีดี บาสโคเนีย
22:00 ยูอี ฟิกูเรส รอ ยูอี แซนท์ส
22:00 Atzeneta UE รอ เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่
22:00 อัลมาซาน รอ La Baneza
22:30 ลาส พัลมาส(C) รอ CD Union Puerto
22:30 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน รอ CD Olimpic Xativa
22:30 บูร์โกส เปอเมซาส รอ ซีดีคริสโต แอตเลติโก้
22:30 CD La Granja รอ สปอร์ติ้ง อูซามา
22:30 นูมานเซีย 2 รอ เบโรรีล บูปันซา
22:30 ยูดี ซามาโน รอ CF Vimenor
22:30 SD Deusto รอ เซสต้าโอ
22:30 ซาโมรา ซีเอฟ รอ CA Bembibre
22:59 Laracha รอ ซิลวา เอสดี
22:59 โอเรนเซ รอ Bergantinos CF
22:59 Ibiza Islas Pitiusas รอ ซานราฟาเอล
22:59 CD Praviano รอ CD Mosconia
22:59 CD Cayon รอ AD Siete Villas
22:59 U.M. Escobedo รอ CD Naval
22:59 SD Balmaseda FC รอ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
22:59 SD San Pedro รอ Amurrio
22:59 ซีดี โรด้า รอ โอริฮูร่า
22:59 ยูดี ออร์ซิร่า รอ ตอร์เร่ เลบานเต้
22:59 Torredonjimeno รอ Martos Club Deportivo
22:59 ยูดี โซโมซาส รอ Polvorin
22:59 อัลกอสซีเอฟ รอ เอซิจา
22:59 ยูดี อัลคูเดีย รอ ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้
22:59 Beti Kozkor KE รอ เปน่า สปอร์ต
22:59 CS Puertollano รอ Atletico Tomelloso
22:59 Manchego Ciudad รอ UD Socuellamos
22:59 Villacanas รอ CD Tarancon
22:59 Sodupe UC รอ Bermeo
22:59 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า รอ CD Cebrerena
23:00 UD Las Zocas รอ CD Santa Ursula
23:15 Villarrubia CF รอ CD Marchamalo
23:15 CE Felanitx รอ Song clade pull
23:30 Lorca FC รอ ลา โฮย่า ลอร์ก้า
23:30 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ รอ คลับ เซียโร
23:30 อันเทคัวร่า ซีเอฟ รอ Loja CD
23:30 SD Revilla รอ Barreda Balompie
23:30 SD Textil Escudo รอ ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ
23:30 เครวิลเลนเต้ รอ เอลเดนเซ่
23:30 Vilamarxant CF รอ บียาร์เรอัล ซี
23:30 Alhaurin de la Torre รอ CD ลิน่าเรส

ผลบอลวันที่ ISR U19

พักครึ่ง พักครึ่ง ฮาโปเอล ฮาเดร่า ยู19 1 - 0 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ยู19 1-0
15:00 เบเน ซัคนิน ยู19 รอ มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19)
45วินาที แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 0 - 0 ฮาโปเอล โรอิ ยู19 -
45วินาที ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 0 - 0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) -
45วินาที มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 0 - 0 เบอิตาร์ ทูบรุค ยู19 -
16:00 มัคคาบี เนทานย่า ยู19 รอ มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์ ยู19
17:30 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) รอ ฮาโปเอล เชโมน่า ยู19

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:00 พูเอบลา ยู20 2 - 1 ลีออน ยู 20 0-0
05:00 แอตลาส ยู20 2 - 0 เนกาซ่า (ยู20) 0-0

ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

21:00 Sirens รอ Gudja United
23:15 Qrendi รอ Lija Athletic

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

02:00 เอชเค ไวคินเกอร์ (ญ) 1 - 2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 0-0
02:15 ฟีลเคียร์(ญ) 4 - 0 เคฟลาวิค(ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ รอ FC Singerei
20:00 Spatakihine U รอ โกลเดนี
20:00 โดรเชีย รอ เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ

ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0 - 0 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 0-0
12:30 โครย์ดอน คิงส์ 3 - 3 แอดิเลด แพนเทอร์ 1-1
14:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 3 - 0 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 0-0
14:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 2 - 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 0-0
16:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1 - 2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

17:00 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) รอ โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)
19:00 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) รอ ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)
19:15 เวเจิล(ยู 17) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

16:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) รอ เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19)
16:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) รอ เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19)
16:00 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19 รอ เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 Tallinna JK Legion รอ เอฟซี เอลวา
17:00 วาปรัส ปาร์นู รอ ทาร์ตู เจเค มัก 2

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 FC Rukh Brest รอ เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
19:00 Khimik Svetlogorsk รอ Kommunalnik Slonim
20:00 เอฟเค ลิด้า รอ นาฟตาน
20:00 Zhitkovichi‎ รอ Volna Pinsk
20:00 FK Lokomotiv Gomel รอ กรานิต
20:00 เอฟซี สโมเลวิชี่ รอ เอฟซี บาราโนวีชี
21:00 Krumkachy รอ FK Orsha
21:00 สมอร์กอน เอฟซี รอ สปุตนิก

ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

21:00 Szetomeharry Women รอ เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ)
22:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) รอ Magyar Labdarugo Egylet Women

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 4 - 0 Riverina Rhinos 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 2 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-1
15:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1 - 0 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 1-0
16:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0 - 6 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-2

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

18:00 Balvu Vilki รอ เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส
18:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส รอ คาราบัค/ดีนาโม ริก้า
20:00 New Project รอ Tukums-2000
22:59 Super Nova รอ เรเซคเน / บีเจเอสเอส

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1 - 3 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2
12:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0 - 1 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 0-0
12:30 มอดบูรี่ เจ็ท 4 - 0 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 3-0
12:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 4 - 1 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2-0
12:30 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 0 - 3 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 0-1
15:30 Seaford Rangers 6 - 4 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 3-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 2 - 0 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 1-0
12:00 มอร์แลนด์ ซิตี้ 2 - 3 บรันสวิก ซิตี้ 1-2
12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 0 - 0 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 0-0
12:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 1 - 1 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 0-0
12:00 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 2 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1-0
12:00 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน) 2 - 0 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 1-0
12:00 Langwarrin 0 - 1 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 0-1
12:00 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 0 - 1 นอร์ธโคท์ซิตี้ 0-0
14:30 Geelong Sc 3 - 2 Ballarat Red Devils 3-0

ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

20:00 Al-Arabi Irbid รอ ซาร์มา อัลซาร์ฮาน

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

18:00 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) รอ ทาร์ทู เอสเค 10 พรีเมี่ยม (ญ)
22:00 Suure-Jaani United Women รอ วาปรุส (ญ)
22:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) รอ FC Lootos Polva Women
22:59 Saku Sporting Women รอ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)

ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

18:00 นาเดียสดา เอสดี โจชัว 7 โมกิเลียฟ (ญ) รอ เอฟเค มินสก์ (ญ)

ผลบอลวันที่ เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1

01:45 รีห์ล 0 - 5 ทคอนวี ยูไนเต็ด 0-3
20:30 Denbigh Town รอ Llanrhaeadr FC
20:30 พอร์ทมาด็อก รอ กุลสฟิลด์ เอฟซี
20:30 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี รอ ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
20:30 Holyhead Hotspur รอ รูตินทาวน์ เอฟซี
20:30 Penrhyncoch รอ โฮลลีย์เวลล์

ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19

17:00 Alanyaspor U19 รอ Yeni Malatyaspor U19
17:00 คาซิมปาซ่า (ยู 19) รอ อันตาลยาสปอร์ (ยู 19)
17:00 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) รอ เบอร์ซาสปอร์ ยู19
18:00 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) รอ เบซิคตัส เจเค (ยู 19)
18:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) รอ เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1

20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์ รอ พอร์ท ทัลบ็อต
20:30 อัมมันฟอร์ด รอ ลันวิท เมเจอร์
20:30 Cwmamman United รอ ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก
20:30 Taffs Well รอ Pontypridd
20:30 คุมบราน เซลติก รอ Goytre United
20:30 Ton Pentre รอ อาแฟน ลิโด้
20:30 Undy Athletic รอ Cambrian & Clydach

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น

18:00 ชักดิดี้ รอ Guria Lanchkhuti
18:00 Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi รอ เอฟซี เทลาวี
18:00 เอฟซี โคลเคติ โปติ รอ สปาร์ตากี้

ผลบอลวันที่

20:00 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) รอ ราซิ่ง เกงค์(ญ)

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด รอ Tabasalu Charma
17:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 2 รอ นอมเม่ เจเค คาลจู 2

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

18:00 AZS UJ Krakow Women รอ เอแซดเอส วรูคลาว (ญ)
22:00 โปแลนด์ พอซนาน (ญ) รอ จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:00 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 0 - 1 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 0-0
16:00 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 1 - 5 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 0-3
18:00 เรอัล เบติส ( ญ ) 1 - 1 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1-0
23:30 บาร์เซโลน่า(หญิง) 6 - 0 แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

16:00 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) รอ สลาเวีย ปราก (ญ)
16:00 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) รอ ฮราเดตส์กราลอเว(ญ)
16:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) รอ ดูก้าปรากซ์(ญ)

ผลบอลวันที่ INDSC

22:00 เอฟซี กัว 2 - 1 เซนไนยิน เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:00 Orobica (w) รอ ฟิออเรนติน่า (ญ)
20:00 Mozzanica Women รอ เอซี มิลาน(ญ)
20:00 เรส โรมา (ญ) รอ บารี ( ญ )
20:00 ฟลอเรนซ์(ญ) รอ ซาสซูโอโล่ (ญ)
20:00 Valpo Pedemonte Women รอ เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:00 US Seliana รอ ซีโอ เมเดนีน
20:00 CS Korba รอ Jerba Midoun
20:00 AS Slimane รอ AS Oued Ellil
20:00 อีเอส ซาร์ซิส รอ เอ.เอส. มาร์ซ่า
20:00 โอลิมปิก เด เบจา รอ A.S Ariana
20:00 เอ.เอส. ดีเจอร์บา รอ Sfax Railways

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

21:00 วลาซริมิ คิซีโว รอ Korab Debar
21:00 FC Struga Trim Lum รอ FK Goblen
21:00 FK Labunishta รอ Gench Kalemler
21:00 เอฟเค สโกเปีย รอ เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
21:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ รอ เปลิสเตอร์
21:00 Detonit Junior รอ FC Plackovica
21:00 โบเรค เวเลส รอ Partizan Obrshani
21:00 FK Tikves Kavadarci รอ Vardar Negotino
21:00 เอฟเค โคซุส รอ คาเมนิคา-ซาซ่า

ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ (W)

00:30 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 2 - 2 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 ด่งท้าป รอ เทย์นินห์
16:30 บิ่ญ เฟือก รอ TTBD Phu Dong

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

19:30 SKV Altenmarkt Women รอ Sudburgenland Women

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

19:00 ทแซร์สโค เซโล รอ FC Dobrudzha
21:00 Kariana Erden รอ โลโคโมทีฟ โซเฟีย
21:00 ลิเท็กซ์ โลเวช รอ พีเอฟซี เนซีบาร์
21:00 สตรัมส์ก้า สลาวา รอ โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Supercopa

05:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0 - 0 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-0
07:10 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0 - 1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

11:00 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 2 - 5 ปูซานไอปาร์ค 1-3
13:00 บูโชน เอฟซี 1995 1 - 2 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-0
13:00 ซูวอน ซิตี้ 1 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 0-0

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

12:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 1 - 0 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-0
12:00 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 1 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-0
16:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0 - 2 อซูส คราโร นูมาซู 0-2

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

00:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2 - 1 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 2-0
18:00 เอลเลน่า โตรัน รอ ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
20:00 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ รอ โอลิมเปีย ไอบรองก์
21:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ รอ ราดอมเมียร์ก ราดอม
21:00 เคเอส อีเนอเกติก โร รอ Skra Czestochowa
21:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า รอ จีเคเอสเบลชาโตว์
22:00 โกลนิค เลชน่า รอ สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:10 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 2 - 2 นูซา 1-1

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

19:30 ฮ่องกง เอฟซี รอ มูทัล เอฟซี

ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 Ligi 1

17:00 เดนิซลิสปอร์ (ยู 21) รอ โบลูสปอร์(ยู 21)
17:00 เอสคิเซเฮียร์สปอร์ (ยู 21) รอ อลาซิกสปอร์ (ยู 21)

ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

16:00 ริเซสปอร์ (ยู 21) รอ กัซเทป(ยู 21)
17:00 คอนยาสปอร์(ยู 21) รอ ชีวาสสปอร์ (ยู 21)
17:00 เบซิคตัส(U21) รอ อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (ยู 21)

ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

22:59 NGB ASC Niarry Tally รอ AS Dakar Sacre Coeur

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

74 วินาที อิปสวิช ซิตี้ 0 - 1 เอซี คาริน่า 0-1
15:00 นอร์ธ สตาร์ รอ เวสต์เทิร์นสปิริท
15:00 ไพน์ฮิลส์ รอ ม็อกกิล เอฟซี
15:00 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส รอ เนอร์เล่ย์ เอฟซี
15:15 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 2 - 1 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 0 - 3 พรีมาเวร่า (เยาวชน) 0-1
01:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 0 - 1 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 ริโอ เปรโต (เยาวชน) 4 - 0 บาทาติสเอฟซี(เยาวชน) 2-0
20:00 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) รอ ฟลูมิเนนเซ่ ยู 20
20:00 อาไว (เยาวชน) รอ Guarani de Palhoca U20
21:00 เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน) รอ เอสซี อินเตอร์นาซิอองนาล(เยาวชน)

ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20

12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี ยู 20 รอ อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด ยู 20
12:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 5 - 0 Rockingham City FC U20 4-0
12:00 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 3 - 2 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 2-1
12:00 เปเรซ ยู 20 0 - 4 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 0-3
12:10 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 3 - 3 บัลแคทต้า ยู 20 2-0
13:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 3 - 2 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 0-1
89 วินาที มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (ยู 20) 1 - 1 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 58 ยู 20 0-1

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:30 ลีกา เดอ โลจา 0 - 2 มอนต้า เอฟซี 0-1
08:00 ปอร์โต วิ โฮ 0 - 1 CDS Santa Rita 0-1

ผลบอลวันที่ NOR D4

18:00 พอร์ส เกรนแลนด์ รอ บรอดด์
18:00 Grei รอ ฮาลเซ่น
18:00 ยูลเลิร์น เอฟซี รอ โลโคโมทีฟ ออสโล
19:00 ฟลินท์ รอ แมนดาล
19:00 นอร์สแตน รอ สเจลคาวิค
19:00 เอฟเคตอนซ์เบิร์ก รอ ลิน ออสโล
19:00 ฟริกก์ รอ Orn-Horten
19:00 Verdal รอ Gjøvik-Lyn
20:00 ฟินส์เนส รอ ฮาร์สตัด
20:00 เอสเค เฮิร์ด รอ คราเครอย์ ไอเอล
20:00 ฟาน่า รอ Fjora
20:00 ออส เทิร์น รอ Stord IL
21:00 โดแบ็ก โฟรน รอ เรดดี้
21:00 สเตรนฮาม ไอเอล รอ บรัมมันดาล
21:00 Melbo รอ จีเจลเลอราเซน ไอเอล
21:00 วัลเดรส รอ เบอร์เกน นอร์ด
21:00 Djerv 1919 รอ FK Fyllingsdalen
21:00 เฟคเกรอย รอ สเตล โจร์เพลแลนด์
21:00 Sunndal รอ ไอสโวล์ดไอเอฟ
22:00 Tillerbyen FK รอ ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล
23:15 ลีลล์สตรอม บี รอ เลกเนส

ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

06:45 Constant Spring 3 - 0 Maxfield FC 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)
16:00 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) รอ เชมนิตเซอร์(ยู 17)
16:00 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)
16:00 โฮลสไตน์คีล(ยู 17) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) รอ ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17)
17:00 Borgfeld(U17) รอ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)
17:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
18:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)
18:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)