บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 784 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 22/03/2562

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:30 เฮลซิงบอร์ก 2 - 2 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-2
00:30 เอฟเอสวี ซวิคเกา 1 - 3 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-2
01:00 โซล่า 0 - 2 วีดาล 0-1
04:30 Throttur Vidir (w) 2 - 1 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 1-0
13:40 Zvezda Serpukhov 2 - 5 Sportakademklub Moscow 1-3
15:15 ด่องตัมลองอัน 2 - 1 ด่งท้าป 2-1
15:30 Strogino M 2 - 0 FShM Torpedo 0-0
15:40 ดั๊ก ลั๊ก 1 - 1 ซานนา คานห์ ฮัว 0-1
16:00 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย 2 - 3 โดซ่า คาโตโกเปีย 1-1
16:30 เอฟซี ลอริ 4 - 3 Rail Locomotive 0-1
16:30 เบามิต ยาโบลเนค 4 - 2 สปาต้า ปราฮา (ยู 21) 2-2
17:00 Hirnyk Kryvyi Rih 9 - 1 FC Kriviy Rih 5-0
17:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ 3 - 1 วิทโควิซ 1-0
17:00 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 2 - 1 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 1-1
17:00 เอฟเค เซนิก้า 3 - 3 เอสซี ซนอย์โม 1-1
17:30 ชาเวซ 1 - 1 อคาเดมีโค วิสุ 0-0
17:30 ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ 4 - 0 กาเดียน เอนเจล เอสซี 1-0
18:00 อูจเปสต์ 1 - 2 กีไอร์มอต เอสอี 1-1
18:15 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 2 - 2 เอฟเค การูก้า 1-2
18:55 ซามเตรเดีย 0 - 2 ชิคฮูร่า 0-2
19:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 0 - 1 วัค-ดูนาคันยาร์ 0-0
19:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1 - 2 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0-0
19:20 พีริน บลากอเยฟกราด 1 - 3 Belasica Strumica 0-2
19:30 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์(N) 2 - 1 เฮดไอเอฟเค 1-0
19:30 เบลารุส(ยู 21) 0 - 3 เนเมน กร็อดโน่ 0-1
20:00 ปุชคัช อะคาเดมี่ 1 - 1 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-1
20:00 โอปาว่า 1 - 3 เบอโน่ 1-1
20:30 เนิร์นแบร์ก(N) 5 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 2-1
20:30 สตวร์มกราซ 2 - 1 คัพเฟ่นเบิร์ก 1-0
21:00 Fiorentina U19 Women 0 - 2 Inter Milan Women U19 0-0
21:00 Genoa Women U19 9 - 0 Spezia U19 Women 2-0
21:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 - 3 แมตเตอร์สเบิร์ก 2-0
21:00 อัลบอร์ก 0 - 2 ออด เกรนแลนด์ 0-0
21:00 เบรสชา 0 - 0 ลูกาโน 0-0
21:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2 - 2 เอสวี ฮอร์น 0-2
21:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2 - 0 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 2-0
21:00 Rapid Vienna 3 - 0 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1-0
21:30 สตอล เมียเลช 0 - 0 คราโคเวีย คราคอฟ 0-0
21:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 2 - 5 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 0-2
21:45 อิสทรา 1961 พูลา 1 - 0 เอ็นดี กอริก้า 0-0
22:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 4 - 0 เอ็นเค เครสโก 1-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

00:30 อูราเอด เอฟเค 3 - 0 Tollnes Bk 1-0
01:00 แอสซิเดน 3 - 0 คอนส์เบิร์ก 0-0
01:00 Storm BK 2 - 2 Skarphedin IL 0-0
01:00 Flekkefjord รอ Vag
01:00 สเตล โจร์เพลแลนด์ 1 - 0 ลูลา 1-0
01:00 SIF Hessa รอ โวลด้า
01:30 Eik ตอนซ์เบิร์ก รอ รูนาร์
02:30 Raelingen รอ สเจ็ทเทน

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

00:00
ไซปรัส
5 - 0
ซานมารีโน
02:45
เนเธอร์แลนด์
4 - 0
เบลารุส
02:45
ไอร์แลนด์เหนือ
2 - 0
เอสโตเนีย
02:45
สโลวาเกีย
2 - 0
ฮังการี
02:45
โครเอเชีย
2 - 1
อาเซอร์ไบจาน
02:45
อิสราเอล
1 - 1
สโลวีเนีย
02:45
FYR มาซิโดเนีย
3 - 1
ลัตเวีย
02:45
ออสเตรีย
0 - 1
โปแลนด์
02:45
เบลเยียม
3 - 1
รัสเซีย

ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ

20:00 มาลาวี 0 - 0 โมร็อกโก 0-0
21:00 ซูดาน 1 - 4 อิเควทอเรียลกินี 1-2
22:00 ไนจีเรีย 3 - 1 เซเชลส์ 1-1
22:00 เซียร์ราลีโอน รอ เอธิโอเปีย

ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 ฮาโปเอล ริซอน 2 - 0 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0-0
20:00 ฮาโปเอล นาซาเรท 1 - 1 ฮาโปเอล รามัต กาน 0-0
20:00 ฮาโปเอล อิกซาล 1 - 1 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 0-1
20:00 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 1 - 1 ฮาโปเอล อฟูล่า 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca

05:30 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 1 - 1 โวลตา เรดอนดา 0-0
07:30 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 4 - 1 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

02:00 บูโลญจน์ 1 - 1 ปัว FC 0-0
02:00 บรูค พีรอนนาส 3 - 0 เลอ ม็องส์ 1-0
02:00 โชเลท เอสโอ 0 - 0 มาริกนาเน่ จีเนค 0-0
02:00 อูแอส กงการ์กโน่ 1 - 2 Entente Sannois 0-0
02:00 ดรานซี่ 0 - 1 ดันเคอร์ 0-0
02:00 ลาวาล 4 - 1 อาวรองเช่ 1-0
02:00 ลียง ดูเชรี่ 1 - 2 เอฟซี แซมบี 1-1
02:00 เกววีลย์ อูแอส 1 - 3 วิลเลฟรองเช 1-1
02:30 โรเดซ อเวรอน 3 - 0 ตูร์ แอฟเซ 1-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

01:00 อังกฤษ(ยู 17)(N) 5 - 2 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) 3-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ

02:30 Skautafelag Reykjavikur 4 - 1 KB Breidholt 2-0

ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 2 - 0 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 2-0
05:15 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1 - 2 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 1-1
07:30 อากีลาส โดราดาส 1 - 1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 0-1

ผลบอลวันที่ Torneo Di Viareggio

20:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 0 - 3 คลับบรูซ ยู20 0-1
21:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1 - 4 ปาร์ม่า(เยาวชน) 0-1
21:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 1 - 0 บราก้า(ยู 19) 0-0
22:30 เจนัว(เยาวชน) 1 - 1 เบเลคุม เชลซี เอฟซี (เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ CONCACAF U17 Championship

01:30 Bonaire U17(N) 4 - 2 บาฮามาส ยู 17 0-0
03:30 กวาเดอลูป (ยู 17)(N) 1 - 0 French Saint-Martin U17 0-0
05:10 เวเนซุเอลา (ยู 17)(N) 1 - 1 เอกวาดอร์ ยู17 0-0
07:30 เปรู ยู17 0 - 0 ชิลี ยู17 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

15:45 เมลเบิร์น ไนท์ 3 - 2 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 2-0
15:45 ฮูม ซิตี้ 5 - 1 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 4-0
16:15 พาสโค วอลล์ เอสซี 2 - 0 เซ้าท์ เมลเบิร์น 1-0
16:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 2 - 1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 2-1

ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

18:30 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 2 - 2 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0-1

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เอดี การ์เมลิต้า(N) 0 - 3 เฮเรดิอาโน 0-2
09:05 กัวดาลูเป เอฟซี 0 - 3 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 0-2

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

00:00 ฮังการี(ญ) ยู17 1 - 1 กรีซ(ญ) ยู17 1-1

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน คัพ

16:00 FC Ruzayevka 0 - 5 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0-2
16:00 อัลไต เอฟเค(N) 1 - 0 อีกิบาสตัซ 1-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง

02:05 เชลซี เอฟซี (ญ) 2 - 0 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

14:15 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 3 - 4 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 1-2
14:15 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 1 - 1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 1-1

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ

02:30 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 1 - 1 Expreso Rojo 1-0
03:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0 - 0 เดปอร์ติโว เปไรร่า 0-0
07:00 เดปอร์เตส ควินดิโอ 1 - 3 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1-1
07:00 ออโซมารโซ่ 3 - 1 คอร์ตูลัว 0-0
07:30 อเมริกา เด กาลี 1 - 0 Depor Aguablanca 1-0

ผลบอลวันที่ ตูนีเซีย คัพ

20:00 Oasis Sportive Kebili 1 - 5 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-3
20:15 เอ.เอส. ดีเจอร์บา 1 - 1 เอสเปรานซ์ เอสที 0-0

ผลบอลวันที่ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

23:30 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)(N) 1 - 1 อัล อาห์ลี ดูไบ 1-1

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

20:15 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 2 - 0 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

01:00 อัคราเนส 4 - 0 เคเอ อคูเรย์รี่ 2-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก

17:10 Hapoel Mahane Yehuda 0 - 0 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 0-0
17:15 Hapoel Holon Yaniv 1 - 1 Agudat Sport Nordia Jerusalem 0-0
18:00 Hapoel Herzliya 1 - 0 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-0
18:30 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 0 - 1 Shimshon Kafr Qasim 0-1
18:45 Maccabi Kabilio Jaffa 1 - 2 Maccabi Kiryat Gat 1-2
19:00 Kfar Kasem 0 - 1 Maccabi Shaarayim 0-0
19:00 Moadon Sport Tira 0 - 0 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 0-0
19:00 Ironi Nesher 0 - 0 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 0-0
19:00 ฮาโปเอล คัวแคบ รอ Hapoel Shfaram
19:30 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1 - 1 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ BSWCP

21:45 หมู่เกาะอาร์เจนติน่า ฟุตบอลชายหาด 2 - 1 ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด) 2-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 0 - 1 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

21:00 TS Galaxy รอ อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์

ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

00:15 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ ( ญ 0 - 0 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 0-0
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) 1 - 4 Bnot Netanya (w) 0-3

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:35 Al Sahel 0 - 0 Al-Suqoor 0-0
19:50 Al-Muzahmiyya 1 - 3 Al Hjazz 0-2
19:50 Al-Sadd FC(SA) 1 - 3 Al-Jndal 1-0
20:00 Al-Taqdom 2 - 0 Al-Akhdoud 2-0
20:00 Al Bukayriyah 1 - 1 อัล ลิยาช 1-0
20:05 Al-Hait 2 - 2 Al Jubail 1-0
20:05 Arar FC 1 - 1 Al-Sharq 1-0
20:10 ฮอตเทิร์น 1 - 1 Al Kholood 1-1
20:15 Afief 0 - 2 Wajj 0-1
20:20 Al-Ghazwa 2 - 3 อัล-ไดรห์ 0-1
20:25 อัล วัตตานี่ 0 - 2 Al-Thuqbah 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

02:00 ยูอี แซนท์ส 1 - 2 ซานแอนดรู 1-0
22:30 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 1 - 0 CD Roda 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League

06:00 คาสคาเวล พีอาร์ 0 - 1 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 0-1
06:00 ปารานา พีอาร์ 1 - 2 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

06:00 Brusque FC 0 - 0 คริคูม่า 0-0
06:30 จอยวิลล์ เอสเซ 1 - 1 Hercilio Luz SC 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division

05:15 บาเฮีย บีเอ 3 - 0 Alagoinhas Atletico BA 1-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

02:00 อัลฟ์ตาเนส (ญ) รอ ไออาร์ เรกยะวิก(ญ)

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

21:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 2 - 0 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่

21:00 โมซัมบิค ยู23 0 - 0 ซิมบับเว ยู23 0-0
22:00 อังโกล่า ยู23 1 - 3 แอฟริกาใต้ ยู23 0-2
22:30 ไนเจอร์ ยู 23 1 - 2 ไอวอรี่โคสต์ ยู23 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ

04:10 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(N) 0 - 0 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0-0
06:10 ลานุส(N) 2 - 0 ฮูราแคน ลาส เฮราส 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:30 อคาเซีย ริดจ์ 0 - 3 Komala 0-2

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

00:00 เกาหลีใต้(ยู 20)(N) 0 - 1 ยูเครน ยู20 0-1
00:30 เยอรมนี(ยู 21) 2 - 2 ฝรั่งเศส (ยู 21) 2-0
00:30 อิตาลี (ยู 21) 0 - 0 ออสเตรีย(ยู 21) 0-0
00:45 สเปน(ยู 21) 1 - 0 โรมาเนีย(ยู 21) 0-0
01:00
โคโซโว
2 - 2
เดนมาร์ก
02:45 อังกฤษ(ยู 21) 1 - 1 โปแลนด์(ยู 21) 1-1
07:00
สหรัฐอเมริกา
1 - 0
เอกวาดอร์
15:30 ญี่ปุ่น (ยู 18) รอ รัสเซีย (ยู 18)
17:20
ญี่ปุ่น
0 - 1
โคลัมเบีย
18:00
เกาหลีใต้
1 - 0
โบลิเวีย
18:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21)(N) 1 - 1 ไอซ์แลนด์(ยู 21) 0-0
19:00 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) 1 - 1 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ยู 18 1-1
19:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21)(N) 1 - 0 บัลแกเรีย(ยู 21) 1-0
19:00 ยูเครน (ยู 21)(N) 3 - 1 สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) 1-0
19:30 ลัตเวีย ยู19 1 - 1 อาร์เมเนีย ยู19 1-1
21:00 สหรัฐอเมริกา(ยู 20)(N) 2 - 2 ฝรั่งเศส(ยู 20) 0-2
21:00 เติร์กเมนิสถาน ยู19 1 - 2 มอลตา(ยู 21) 0-1
21:00 คาซัคสถาน(ยู 21)(N) 1 - 1 ลัตเวีย(ยู 21) 0-1
22:00 จอร์เจีย(ยู 21) 3 - 0 สโลวีเนีย(ยู 21) 1-0
22:00 สกอตแลนด์ (ยู 21) 0 - 0 เม็กซิโก ยู 21 0-0
22:59 สหรัฐ ยู23(N) 0 - 2 อียิปต์ ยู23 0-1
22:59 สวีเดน(ยู 21)(N) 0 - 2 รัสเซีย(ยู 21) 0-2
22:59 สโลวะเกีย(ยู21) 4 - 3 กรีซ(ยู 21) 3-2

ผลบอลวันที่ SAFF Women’s Championship

16:15 เนปาล ( ญ ) 1 - 3 อินเดีย (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 ยูเวนตุส -เอสพี 0 - 1 ริโอ คลาโร่ 0-0
01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 2 - 2 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 1-0

ผลบอลวันที่ เอเอฟซีแชมป์ U23

12:00 ฮ่องกง ยู23(N) 1 - 1 สิงคโปร์(ยู 23) 0-0
15:30 ญี่ปุ่น ยู23(N) 8 - 0 มาเก๊า (ยู23) 0-0
15:30 จีน ยู23(N) 5 - 0 ลาว ยู23 3-0
16:00 มองโกเลีย (ยู 23) 0 - 1 เกาหลีเหนือ (U23) 0-1
17:00 เกาหลีใต้(ยู 23)(N) 8 - 0 ไชนีส ไทเป (ยู 23) 3-0
17:00 ไทย ยู23(N) 4 - 0 อินโดนีเซีย (ยู 23) 1-0
18:15 อิรัก ยู23(N) 5 - 0 เยเมน ยู23 3-0
18:30 เมียนมาร์ (ยู 23) 7 - 0 ติมอร์ เลสเต้ ยู23 4-0
19:00 อุซเบกิสถาน ยู23 3 - 0 อินเดีย ยู23 1-0
19:45 มาเลเซีย (ยู 23) 3 - 0 ฟิลิปปินส์ ยู 23 2-0
20:00 ปาเลสไตน์(ยู 23)(N) 9 - 0 ศรีลังกา ยู 23 4-0
20:00 กัมพูชา ยู23 0 - 6 ออสเตรเลีย(U23) 0-4
20:00 เวียดนาม(ยู 23) 6 - 0 บรูไน ยู23 3-0
21:00 โอมาน ยู23(N) 1 - 0 เนปาล ยู 23 1-0
21:15 อิหร่าน ยู23 3 - 1 เติร์กเมนิสถาน (ยู23) 1-0
21:15 ซีเรีย ยู23(N) 2 - 0 คีร์กีซสถาน ยู 23 1-0
21:25 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)(N) 6 - 1 เลบานอน ยู23 2-1
22:59 กาตาร์ ยู23 2 - 0 อัฟกานิสถาน ยู23 2-0
22:59 บาห์เรน ยู23 1 - 0 บังคลาเทศ ยู23 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย

16:00 Monash University Women 1 - 5 Ringwood City Women 1-2

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

21:00 โอจีซี นีซ บี 3 - 3 เฟรซุส 1-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2

19:00 กาเซียนเทปสปอร์ รอ Usakspor

ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 Bolamense FC 0 - 5 บอสเก ฟอร์โมซา อีซี 0-3
01:30 เอสอี ซานต้า มารีอา(N) 0 - 0 CA Taguatinga DF 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

02:00 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 2 - 0 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 1-0

ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

21:05 เซนต์จอร์จ 1 - 0 Adama City 0-0

ผลบอลวันที่ รวันดา National League

20:30 Marines FC 1 - 0 Police FC Kibungo 1-0

ผลบอลวันที่ FFSA WPL

14:45 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 2 - 1 เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) 0-0
14:45 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 2 - 0 Fulham United (W) 0-0
16:40 เวสท์ อดิเลด (ญ) 1 - 2 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 1-0
16:45 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 3 - 2 Adelaide Comets FC W 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

17:30 Broadbeach United SC Women 1 - 0 Robina City FC Women 1-0

ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two

21:30 Bamboutos de 1 - 2 Renaissance Ngoumou 0-0
22:00 AS Etoa Meki 1 - 2 AS Matelots 1-2

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

17:40 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) 5 - 4 บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20) 3-3

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

16:50 ริชมอนด์ 2 - 1 Mazenod Victory 0-0

ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:15 บังกลาเทศ โปลิสคลับ 0 - 0 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 Nkwazi 1 - 1 Lumwana Radiants 0-0

ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 URA 1 - 1 บียูเอล เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 3 - 0 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 1-0
20:00 วัตฟอร์ด (ยู 23) 0 - 1 โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23) 0-0
21:00 มิลล์วอลล์(ยู 23) 0 - 0 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 0-0
21:00 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 1 - 4 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 1-1

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

21:00 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 1 - 1 วาร์เท็กซ์ 1-1
21:30 เอ็นเคโครเอเชีย เซสเวตต์ 3 - 1 เมดิมัวร์เย่ 1-1
21:30 Radnik Sesvete 3 - 1 NK Medimurje Cakovec 1-1
22:00 NK Gardiska 1 - 3 NK Slavija Pleternica 0-1

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ Development League

21:00 ฟัลเคิร์ก (ยู 20) 1 - 1 แฮมิลตัน เอฟซี (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก

16:00 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1 - 2 Hapoel Hod HaSharon 1-0
17:00 Beitar Ironi Kiryat Gat 2 - 6 ไอออนนิ โมดิอิน 1-2
17:00 เบต้า รามัท กาน 3 - 1 Hapoel Kfar Bara 2-0
17:05 Maccabi Nujeidat Ahmed(N) 1 - 1 Hapoel Beit Shean 0-0
17:30 ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 0 - 0 เบต้าเปตะห์ ติกวา 0-0
18:00 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท รอ เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน
18:00 MS Hapoel Lod รอ มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท
18:00 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 0 - 2 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 0-1
18:00 เอสซี เบียร์ ชีบา 2 - 0 MS Ironi Kuseife 1-0
18:30 ชิคุน ฮามิซราห์ 0 - 3 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 0-2
18:45 เอฟซี ดิโมนา 6 - 0 บีไน ยีชาลัลเรโฮวอทเอฟซี 1-0
19:00 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 0 - 0 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 0-0
19:00 Maccabi Bnei Nahf รอ เบต้า นาฮาริย่า
19:00 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 5 - 2 Hapoel Nahlat Yehuda 4-0
19:30 MS Tseirey Taybe 1 - 1 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 0-0
20:00 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 0 - 2 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 0-0
20:00 Maccabi Ahva Yarka 1 - 3 Hapoel Bueine 1-0

ผลบอลวันที่

07:00 ริโอนิโกร (สมัครเล่น) 1 - 0 EC Iranduba 0-0

ผลบอลวันที่

15:00 จีเอ็ม สปอร์ต 2 - 1 FC Bombay Gymkhana 0-0
17:45 ยูเนี่ยน แบงค์ 0 - 1 ดีนา แบงค์ 0-0

ผลบอลวันที่ China Cup

18:35
อุรุกวัย(N)
3 - 0
อุซเบกิสถาน

ผลบอลวันที่

16:00 แชงค์ก้า เวง เอฟซี 2 - 3 Trau FC 0-1
16:00 Rainbow SC 1 - 2 แอตเลติโก้ โกลกาตา (สำรอง) 0-1

ผลบอลวันที่

04:00 Once Lobos Chalchuapa 1 - 2 อลิอันซ่า 1-1
08:30 ซานต้า เทคล่า 1 - 1 ซีดี ฟาส 1-0

ผลบอลวันที่ Brazil L

07:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ 1 - 1 แกลเวซ/เอซี 0-1

ผลบอลวันที่

01:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 1 - 2 Santos SP Women 0-1
04:30 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 2 - 2 ไอรานดูบา (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่

20:00 Atletico Madrileno U19 2 - 0 บาเลนเซีย (ยู 19) 2-0

ผลบอลวันที่

23:30 Tallinding United 1 - 2 Brikama United 1-1
23:45 Real Banjul 3 - 1 Fortune FC 1-0

ผลบอลวันที่

17:30 FC Thrissur 2 - 2 Sports Academy Tirur 0-0

ผลบอลวันที่ CONCACAF Nations League

02:00 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ 2 - 1 โบแนเรอ 0-1
02:00 หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน 2 - 2 หมู่เกาะเติกส์และเคคอส 0-0

ผลบอลวันที่

14:00 Eskisehir Osmangazi University 0 - 3 Dicle University 0-0
14:00 Ataturk University 1 - 1 Bolu Abant Izzet Baysal University 1-0

ผลบอลวันที่ 22/03/2562

ผลบอลวันที่ Brazil L
ผลบอลวันที่ BSWCP
ผลบอลวันที่ China Cup
ผลบอลวันที่ CONCACAF Nations League
ผลบอลวันที่ CONCACAF U17 Championship
ผลบอลวันที่ FFSA WPL
ผลบอลวันที่ SAFF Women’s Championship
ผลบอลวันที่ SVK U19 A
ผลบอลวันที่ Torneo Di Viareggio
ผลบอลวันที่ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน คัพ
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2
ผลบอลวันที่ ตูนีเซีย คัพ
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
ผลบอลวันที่ รวันดา National League
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ Development League
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เอเอฟซีแชมป์ U23
ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ



ผลบอลวันที่Brazil L, BSWCP, China Cup, CONCACAF Nations League, CONCACAF U17 Championship, FFSA WPL, SAFF Women’s Championship, SVK U19 A, Torneo Di Viareggio, UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, แคเมอรูน Elite two, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา คัพ, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนีเซีย คัพ, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Paranaense League, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, รวันดา National League, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, สก็อตแลนด์ Development League, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ U23 1.Liga, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อิสราเอลลีก, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอเอฟซีแชมป์ U23, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ,