บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 735 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 16/03/2562

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

02:45 คอร์ก ซิตี้ 2 - 0 โบฮีเมี่ยนส์ 1-0
02:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 0 - 2 ดันดาล์ค 0-1
02:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1-0
02:45 ยูซี ดับลิน 3 - 0 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0-0
03:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 3 - 0 สลิโก โรเวอร์ส 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1 - 0 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0
07:10 อัลโดซิวี 3 - 0 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 2-0
23:15 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 2 - 0 แอดเลติโก ทูคูแมน 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 วิสล่า พล็อค 0 - 2 โปกอน เซซิน 0-1
02:30 เลช พอซนาน 0 - 3 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-1
21:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1 - 3 โคโรน่า คีลเซ่ 0-2

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

02:30
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
1 - 1
ไฟร์บวร์ก
21:30
เอาก์สบวร์ก
3 - 1
ฮันโนเวอร์ 96
21:30
ชาลเก้ 04
0 - 1
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
สตุ๊ตการ์ต
1 - 1
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
5 - 2
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

00:30 โฮลสไตน์ คีล 5 - 1 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 2-1
00:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 2 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-1
19:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 4 - 0 ซังค์ เพาลี 2-0
19:00 ดินาโม เดรสเดน 1 - 1 มักเดเบิร์ก 0-1
19:00 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 2 - 3 ดาร์มสตัดท์ 2-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:30 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1 - 0 ดินาโม มอสโก 0-0
18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0 - 1 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-0
20:30 รูบิน คาซาน 0 - 2 เอฟเค รอสตอฟ 0-0
22:59 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00
นีซ
1 - 1
ตูลูส
02:45
ลีลล์
0 - 1
โมนาโก

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

02:00 นิออร์ท 0 - 3 เม็ตซ์ 0-1
02:00 โซโชซ์ 0 - 0 ทรัวส์ 0-0
02:00 เกรอน็อบล์ 1 - 0 น็องซี่ 0-0
02:00 เรด สตาร์ 93 0 - 4 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-1
02:00 ชาโตรูซ์ 0 - 1 ปารีส เอฟซี 0-0
02:00 วาล็องเซียนส์ 1 - 4 โอร์แลงส์ ยูเอส 0-2
02:00 เลอ อาฟร์ 3 - 1 อฌักซิโอ้ 2-0
02:00 เอเอส เบซิเอร์ 1 - 0 โอแซร์ 0-0
21:00 ลอริยองต์ 1 - 1 แบรสต์ 0-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

12:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2 - 0 อินชอนยูไนเต็ด 0-0
14:00 ซองนัม เอฟซี 2 - 1 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-1
14:00 เอฟซี โซล 0 - 0 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

02:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 3 - 1 เอ็มเมน 3-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

02:00 ดอร์เดรชท์ 3 - 2 โรด้า เจซี 1-1
02:00 มาสทริสช์ 1 - 4 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-1
02:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 1 - 3 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1-1
02:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 5 - 0 เดน บอสช์ 3-0
02:00 คัมบูร์ 3 - 1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 2-0
02:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 - 1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-1
02:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 1 - 3 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1-2
02:00 เอฟซี ออสส์ 2 - 1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 0-0
02:00 เทลสตาร์ 1 - 0 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-0
02:00 เอฟซี ทเวนเต้ 5 - 0 โวเลนดัม 4-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

03:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 0 ซานตาคลารา 0-0
22:30 เบเลเนนส์ 2 - 2 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-2
22:30 วิตอเรีย เซตูบัล 0 - 1 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:00 อเบอร์ดีน 1 - 1 ลิฟวิงสตัน 1-1
22:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1 - 0 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-0
22:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 2 - 0 มาเธอร์เวลล์ 2-0
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
1 - 1
คิลมาร์น็อค

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30
เฟเนร์บาห์เช่
2 - 1
ชีวาสสปอร์
17:30 คอนยาสปอร์ 0 - 2 ริเซสปอร์ 0-1
20:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2 - 3 คาซิมปาซ่า 1-1
20:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0 - 1 แทร็บซอนสปอร์ 0-0
22:59 อันตัลยาสปอร์ 3 - 0 อลันยาสปอร์ 2-0
22:59
เบซิคตัส
1 - 0
กัซเทป

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

03:00
เรอัล โซเซียดาด
1 - 1
เลบานเต้
19:00
ฮูเอสก้า
1 - 3
อลาเบส
22:15
เรอัล มาดริด
2 - 0
เซลต้า บีโก้

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 แอสเตราส ตริโปลิส 0 - 0 เลเมีย 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

22:00 อัลบาเซเต้ 1 - 0 เอซเตรมาดูรา 0-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

02:30
กาญารี่
2 - 1
ฟิออเรนติน่า
21:00
ซัสเซาโล่
3 - 5
ซามพ์โดเรีย

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

02:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 - 0 เชลแน่ม ทาวน์ 0-0
22:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 6 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 4-1
22:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 3 - 0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-0
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0 - 0 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-0
22:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1 - 1 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-1
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0 - 0 มอร์แคมบ์ 0-0
22:00 สวินดอน ทาวน์ 0 - 0 พอร์ทเวล 0-0
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 0 - 2 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

22:00
บอร์นมัธ เอเอฟซี
2 - 2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
เบิร์นลี่ย์
1 - 2
เลสเตอร์ ซิตี้
22:00
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
4 - 3
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0 - 1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 แอสตัน วิลล่า 3 - 0 มิดเดิลสโบรห์ 2-0
22:00 เบรนท์ฟอร์ด 0 - 1 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-0
22:00 ฮัลล์ ซิตี้ 2 - 2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 2-0
22:00 อิปสวิช ทาวน์ 1 - 1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-1
22:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-0
22:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1 - 2 นอริช ซิตี้ 0-1
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 4 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1-0
22:00 สโต๊ค ซิตี้ 0 - 0 เร้ดดิ้ง 0-0
22:00 วีแกน แอธเลติก 5 - 2 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

02:45 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0 - 0 บาร์นสลีย์ 0-0
22:00 บริสตอล โรเวอร์ส 0 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 3 - 0 แบล็คพูล 2-0
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2 - 0 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-0
22:00 ลูตัน ทาวน์ 2 - 2 จิลลิ่งแฮม 1-0
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 0 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-0
22:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1 - 2 โคเวนทรี ซิตี้ 0-1
22:00 พอร์ทสมัธ 2 - 0 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 2 - 1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0
22:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0 - 1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
22:00 ซันเดอร์แลนด์ 2 - 1 วอลซอลล์ 1-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

03:00 เปสคารา 1 - 1 โคเซนซ่า 1914 0-0
21:00 เบเนเวนโต้ 2 - 3 สเปเซีย 1-1
21:00 ฟอกเจีย 1 - 1 ชิตตาเดลล่า 0-0
21:00 ปาโดวา 0 - 1 เปรูจา 0-1
21:00 ลิวอร์โน่ 1 - 0 ซาแลร์นิตาน่า 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 2 - 0 เอฟซีโทรลฮัทตัน 1-0
00:30 ออสเตอร์ ไอเอฟ 3 - 2 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-1
01:00 แบรัมเอสเค 3 - 1 เอลเวอร์รัม 0-1
13:00 FC Atlant Tosno U21 1 - 2 Sshor Volga Tver U21 1-0
14:45 FC Gatchina U21 0 - 3 Izhorets Inkon U21 0-0
15:00 เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก 1 - 0 เอฟซี สโมเลวิชี่ 0-0
15:45 Banggol Tokku FC 0 - 4 Puchong Fuerza 0-3
15:45 Ultimate FC 0 - 2 Kuching FA 0-1
15:45 Tun Razak FC 2 - 0 JBFA 1-0
16:30 Baltika Kaliningrad U21 2 - 0 SDUSSHOR Zenit U21 0-0
17:00 FK Zorka-BDU Minsk รอ เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
17:00 เบียเซ่น 0 - 0 Tillerbyen FK 0-0
70 วินาที Ajax Lasnamae 0 - 3 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี 0-3
18:00 สคีด ออสโล 2 - 0 โกรลุด 1-0
18:00 โคลบอทน์ (ญ) รอ แฟรท (ญ)
18:15 Moscow Zastava U21 รอ FK Gorod St Petersburg U21
19:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) รอ โอเรโบร (ญ)
19:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ รอ วาสเทราส เอสเค เอฟเค
19:00 เดเกอร์ฟอร์ส 3 - 1 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 2-1
19:00 คลีบ (ญ) รอ อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
19:00 ลิน (ญ) รอ โรอาร์ (ญ)
19:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ รอ ฮาล์มสตัด
19:00 Stjordals Blink รอ Oppsal
19:30 เอฟเค ลิด้า รอ เอฟเค โกโลดียา
19:30 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) รอ IF Limhamn Bunkeflo Women
20:00 Kelantan United รอ Glory United FC
20:00 สตาเบ็ค 2 - 2 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2-1
20:00 Sotra 2 - 1 เนสท์ โซตรา 1-1
20:00 อัสเคอร์ รอ กเจลแซส
20:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 5 - 1 ทรอมโซ่ 3-0
20:00 ไวกิ้ง บี รอ วีดาล
20:30 บรอมมาปอจคาร์น่า 0 - 0 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0
21:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 2 - 3 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 0-1
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก รอ ฮาล์มสตัด
21:00 วาลเบิร์ก เอฟซี รอ ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
21:00 คัลมาร์ รอ จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
21:00 ลีลล์สตรอม 2 - 0 ฮามคาม 1-0
21:00 ลิงโคปิ้ง (ญ) รอ เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
21:00 เกเฟล ไอเอฟ รอ วอลโบ เอฟเอฟ
21:30 เบลารุส(ยู 17) รอ ลัตเวีย(ยู 17)
21:30 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า รอ คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค
21:30 มูซ่า รอ คาริเนน โปเจ็ท
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ รอ คูพีเอส
22:30 ดินาโม เบรสต์ รอ คริสเตียนซุนด์ บีเค

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 2 - 1 ชางชุน ย่าไท่ 0-1
14:30 เหมยโชวเคอเจีย 4 - 0 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 1-0
14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 3 - 0 คิงดัว หวางยัง 1-0
18:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 3 - 0 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 1-0
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน 1 - 2 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

19:15
วัดฟอร์ด
2 - 1
คริสตัล พาเลซ

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

21:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2 - 0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0
22:59 ฮาโปเอล รานาน่า 2 - 2 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1-0
23:15 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 5 - 1 แอชดอด เอ็มเอส 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0 - 3 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-3
22:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

19:00 NK Bilje รอ ASK Bravo Publikum
21:00 เอ็นเค รีดอมเลีย รอ Tabor Sezana
21:00 MNK FC Ljubljana รอ Jadran Dekani
21:00 เอ็นเค ครักคา รอ บรดา
21:00 NK Roltek Dob รอ ดราว่า
21:00 NK Rogaska รอ อันคาราน เฮอร์วาตินี่
21:00 NK Brezice รอ NK Fuzinar

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

02:00 SC เครียนส์ 2 - 1 วาดุซ 0-0
22:59 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1 - 2 เซอร์เวตต์ 1-0
23:30 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0 - 2 ลัวซานนี สปอร์ท 0-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:35 เซ็บซี่ 0 - 1 ซีเอส คราอิโอว่า 0-1
18:00 ดูนาเรีย คาลาราซี 1 - 2 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

01:10 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2 - 0 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 2-0
01:10 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 3 - 1 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 2-0
01:10 เอสวี ฮอร์น 2 - 0 ลาฟนิทซ์ 0-0
01:10 FC Superfund Pasching 4 - 2 ออสเตรีย ลัสเตนัว 2-0
01:10 เอฟซี ไลเฟริ่ง 2 - 6 เอสวี รีด 2-1
01:10 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 2 - 2 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1-1

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า 5 - 1 ไดนาโม วีรันเจ 4-0
21:00 ซีมูน 0 - 1 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-0
21:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 - 3 สปาร์ตัก ซลาติบอร์ 1-1
22:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1 - 0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

17:30 อุมรานิเยสปอร์ 1 - 2 กาเซียนเท็ป B.B. 1-1
17:30 อลาซิกสปอร์ 0 - 2 อดาน่า 0-1
20:00 กิริซันสปอร์ 0 - 0 อิสตันบูลสปอร์ 0-0
20:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1 - 3 ฮาเตย์สปอร์ 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

18:00 เวเรย่า 3 - 4 เลฟสกี้ โซเฟีย 1-3
20:15 โดโกเรต์ส รัซกราด 6 - 0 Septemvri Simitli 4-0
22:45 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2 - 0 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-0

ผลบอลวันที่

21:30 เอสเคเอฟซีเรด 1 - 4 สโลวาน บราติสลาวา 0-2
22:59 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 1 - 1 นิตร้า 1-0
22:59 เทรนซิน 0 - 1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-1
22:59 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 3 - 2 เอฟเค เซนิก้า 2-1
22:59 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 4 - 0 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 3 - 1 อิสทรา 1961 พูลา 1-1
21:00 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 3 - 1 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1-1
23:30 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 3 - 0 รูเดส 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

02:45 คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี 2 - 0 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1-0
22:59 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0 - 2 บาลา ทาวน์ 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

22:59 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 2 - 0 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0-0
22:59 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 3 - 0 ปาคซิ เซ 2-0
22:59 ปุชคัช อะคาเดมี่ 3 - 2 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1-2
22:59 อูจเปสต์ 1 - 0 วาร์ดา เซ 1-0
22:59 วีดีโอตัน 1 - 0 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 ดูก้า ปรากซ์ 2 - 1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 2-1
00:00 เทปลิเซ่ 2 - 1 วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-0
20:00 บานิค ออสตราว่า 1 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 1-1
21:00 สโลวาน ลิเบอเรช 1 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 1-0
21:00 สโลวัคโก้ 0 - 0 เบามิต ยาโบลเนค 0-0
23:30 สปาร์ตาปราก 2 - 1 ซิกม่า โอโลมุช 0-1

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

22:00 เมเชเลน 2 - 1 เบียรส์ชอทวิลริค 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

02:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0 - 1 แอธโลน ทาวน์ 0-1
02:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1 - 4 คาร์บินทารี เอฟซี 0-0
02:45 ลิเมอริค เอฟซี 3 - 1 โคห์บ รัมเบลอ 3-1
02:45 เชลบอร์น 3 - 0 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:00 มอเรเลีย 1 - 1 โลบอส บ๊วบ 1-1
10:00 พูอีบลา 1 - 0 พูมาส ยูนัม 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

20:30 อาเลซซานเดรีย 0 - 0 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0
20:30 คาร์ราเรเซ่ 3 - 0 อาเรสโซ่ 1-0
20:30 โนวาร่า 1 - 3 คูนีโอ 0-2
20:30 โอลเบีย 0 - 1 ปิซ่า 0-1
20:30 โปร เวอร์เซลลี่ 4 - 0 ออร์ซ่าเชอน่า 2-0
22:30 เอเอสดี อัลบิสโซลา 1 - 1 กอซซาโน่ 1-0
22:30 โรบูร์ เซียน่า 1 - 0 ลุคเชเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0 - 1 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-1
22:00 บาร์เน็ต 0 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-0
22:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 2 - 1 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-0
22:00 อีสต์ไลก์ 0 - 1 บาร์โรว์ 0-1
22:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 3 - 2 บอร์แฮม วู๊ด 2-1
22:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 1 - 0 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 1-0
22:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 2 - 1 เบรนทรี ทาวน์ 1-1
22:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 4 - 2 เกทส์เฮด 0-1
22:00 เร็กซ์แฮม 1 - 0 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

22:00 ฟัลเคิร์ก 1 - 1 แพททริค ทริสเทล 1-1

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

22:00 อาร์บรอท 2 - 1 อีสต์ ไฟฟ์ 1-1
22:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2 - 1 เรธโรเวอร์ส 1-0
22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 0 - 1 สแตรนแรร์ 0-1

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 ควีนส์ ปาร์ค 4 - 1 เอลจิน ซิตี้ 1-1
22:00 แอนนัน แอธเลติก 3 - 1 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-0
22:00 ไคลด์ 3 - 1 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1 - 0 สปอร์ติง บราก้า 2 0-0
22:00 เอสแอล เบนฟิก้า บี 2 - 1 เปนาฟิลด์ 0-0
22:00 มาฟรา 2 - 2 อคาเดมีโค วิสุ 1-0
22:00 ไลซอส 1 - 0 อารัวก้า 1-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เนีย ซาลามิส 1 - 0 ลาร์นาคา 1-0
22:59 โอโมเนีย นิโคเซีย 3 - 1 เออีเอล ลิมาสซอล 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:45 นิวรี่ ซิตี้ 1 - 4 โคเลอไรน์ 0-1
22:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0 - 2 เกล็นโตรัน 0-1
22:00 อาดส์ เอฟซี 0 - 1 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0-1
22:00 ครูซาเดอร์ 2 - 0 คลิฟตันวิลล์ 2-0
22:00 ลินฟีลด์ 2 - 0 อินสติตูเต้ เอฟซี 0-0
22:00 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1 - 0 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 คิสสามิกอส รอ เคอร์คีย์ร่า
20:30 ตริคาล่า รอ พลาทานิแอส

ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 0 - 0 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
22:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1 - 0 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista

03:00 บรากันติโน้ 0 - 3 อิทัวโน่ 0-2
04:45 เรดบูลล์ บราซิล 3 - 2 เซา เบนโต้ 1-1
06:30 ซานโตส 0 - 1 โนโวริซอนติโน่ 0-1
07:00 เฟอร์โรเวียเรีย 2 - 0 เซา คาเอตาโน่ 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca

02:30 บันกู 3 - 0 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 0-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

45+วินาที โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 2 - 0 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์ -
45+วินาที เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 แทมปิเนส โรเวอร์ส -

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

02:00 ดันเคอร์ 1 - 4 บรูค พีรอนนาส 0-1
02:00 เลอ ม็องส์ 2 - 3 บูโลญจน์ 2-1
02:00 มาริกนาเน่ จีเนค 1 - 2 ลียง ดูเชรี่ 0-1
02:00 ปัว FC 3 - 0 เกววีลย์ อูแอส 2-0
02:00 Entente Sannois 1 - 3 โชเลท เอสโอ 1-1
02:00 ตูร์ แอฟเซ 1 - 0 อูแอส กงการ์กโน่ 0-0
02:00 วิลเลฟรองเช 1 - 1 โรเดซ อเวรอน 0-1

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

00:30 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1 - 1 เอฟเค ทราไค 0-0
20:00 สตรอมเบส 2 - 0 แอตแลนตาส 0-0
22:00 ซูดูว่า 1 - 0 สปายริส เคานาส 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 จีเคเอส ทิคี 1 - 1 สตอล เมียเลช 0-1
22:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2 - 1 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 2-0
22:59 เอลเคเอสลอดซ์ 3 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 2-0
22:59 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 - 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-1
22:59 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0 - 1 การ์บาเนียกราโกล 0-0
23:05 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1 - 2 โครบริ โกลกูฟว์ 1-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ

00:00 วันตา 0 - 3 KPV คอคคูล่า 0-1
00:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1 - 1 วีพีเอส วาซ่า 0-0
19:30 ฮาก้า(N) 0 - 1 โรพีเอส โรวานีมี่ 0-0
20:00 เคทีพี ค็อตก้า 0 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 0-2
20:30 เอซี โอลู 0 - 1 ฮอนก้าเอสพู 0-0
21:00 ทีพีวี แทมเปเร่(N) 0 - 2 IFK มาเรียฮามน์ 0-0
21:00 คิอิสโต้ วาซ่า 0 - 5 ลาห์ติ 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

17:00 เอฟเค ทิวเมน 1 - 1 เชอตาโนโว มอสโก 1-0
19:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0 - 2 เอฟเค โซชิ 0-1
22:00 บัลติก้า 2 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 4 - 1 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 2-0
08:00 สปอร์ต บอยส์ 0 - 0 อคาเดเมีย กันโตเลา 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ

02:30 เคอาร์ไอเอ 2 - 3 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 1-2
03:00 Arborg 2 - 3 Hviti Riddarinn 1-3
03:15 อีเมียร์ 2 - 1 Hond Midasar 1-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

20:45 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 4 - 0 Triglav Gorenjska 1-0
22:59 เอ็นเค มูรา 05 5 - 0 เอ็นเค เครสโก 2-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:35 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 2 - 3 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0-0
15:50 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 2 - 1 บริสแบน โรว์ 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

20:00 ซีพิดรูด แรชต์ 1 - 3 เพอร์เซโปลิส 0-3
22:30 เอสเตกฮลัล 1 - 0 นาซซาจี้ มาซานดาราน 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 โยโกฮามา เอฟซี 1 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-1
12:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 2 - 3 โทชิกิ เอสซี 2-1
16:00 เอฟซี เรียวเคียว 2 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

16:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1 - 1 ปาร์ดูบีตเซ 0-1
16:15 ทริเน็ค 1 - 1 เอสซี ซนอย์โม 1-1
21:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 1 - 0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:00 อัล อิตติฟาค 1 - 1 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 1-1
20:00 อัล ฮาเซม 0 - 3 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 0 - 2 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-1
22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 2 - 1 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1-0
22:00 เลมิงตัน 1 - 0 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 บาธ ซิตี้ 1 - 1 วีลด์สโตน เอฟซี 0-1
22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 2 - 2 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 2-0
22:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0 - 0 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-0
22:00 ดัลลิช แฮมเลต 3 - 2 ทรูโร ซิตี้ 1-0
22:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 0 - 1 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-1
22:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1 - 1 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1-0
22:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1 - 4 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1-1
22:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 2 - 0 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-0
22:00 Slough Town 2 - 1 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-1
22:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 2 - 0 ดาร์ทฟอร์ด 1-0
22:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 3 - 3 วอคกิ้ง 3-1

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:59 เอล มาสรี่(N) 4 - 2 สโมฮา 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:00 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 2 - 4 บิดเวสท์ วิทซ์ 1-0
01:00 เคป ทาวน์ ซิตี้ 0 - 0 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-0
01:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1 - 1 ไกเซอร์ ชีฟ 1-1
20:30 ฟรี สเตท สตาร์ 4 - 1 อามาซูลู 1-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

13:30 ฮ่องกง อาร์&เอฟ 2 - 3 คิดชี 0-1
13:30 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1 - 0 ฮ่องกง แซพลิง 0-0
16:30 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 1 - 2 โวฟูไทโป 1-0

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

21:00 อัล ไซลีย่า 0 - 2 อัล ซาดด์ 0-1
23:25 อัมม์ ซาลาล 1 - 3 เลคห์วิย่า 0-0

ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก

19:00 อัล อิติฮัด รอ อัล จาอิส (SYR)

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

21:00 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า 1 - 1 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0-1

ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก

19:15 Shabab Al Ghazieh รอ อัล-อันซาร์(เลบานอน)
19:15 Racing Beirut รอ Salam Zgharta
21:00 อัล-เนจ์เมห์ รอ Al Akhaahli Alay

ผลบอลวันที่ จอร์แดน คัพ

21:00 ซาฮับ เอสซี รอ อัล คาร์เมล

ผลบอลวันที่ UAE คัพ

20:45 อัล ด๊าฟร่า รอ อัล ชาร์จาห์
23:45 อัล วาเซิ่ล รอ อัล อาห์ลี ดูไบ

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด รอ ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
22:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ รอ บาซิงสโตค ทาวน์
22:00 ฟรอเม ทาวน์ รอ ทอนตัน ทาวน์
22:00 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ วอลตัน แคชชวลส์
22:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ รอ แฮร์โรว์ โบโร่
22:00 Metropolitan Police รอ คิงส์ แลงลีย์
22:00 พูล ทาวน์ รอ Merthyr Town
22:00 สเตนส์ ทาวน์ รอ เฮนดอน
22:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน รอ บีคอนส์ฟิลด์
22:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ ซาลิสบิวรี่ ซิตี้
22:00 วิมบอร์น ทาวน์ รอ เวย์เม้าท์

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 เฟรเซอร์เบิร์ก รอ คีธ
22:00 Strathspey Thistle รอ บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
22:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด รอ ฟอร์ท วิลเลียม
22:00 เดเวรอนเวล รอ รอทส์
22:00 ฟอร์เรส รอ Clachnacuddin
22:00 Huntly รอ เนิร์น เคาน์ตี้
22:00 อินเวอร์รูเรีย รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

10:00 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี 3 - 0 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ Torneo Di Viareggio

21:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) รอ ปอนเตเดรา(ยู 19)
21:00 รีกาส ฟุตโบลา สโคลา (ยู 19) รอ เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
21:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) รอ Carrarese U19
21:00 Berekum Chelsea Youth รอ สเปเซีย(เยาวชน)
21:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) รอ Westchester United Youth
21:00 เจนัว(เยาวชน) รอ Atlantida Juniors Youth
21:00 ดูก้า ปรากซ์ ยู20 รอ ลิวอร์โน่(เยาวชน)
21:00 Serie D Selection Youth(N) รอ ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)
21:00 จีน (ยู 19)(N) รอ สปอล(เยาวชน)
22:59 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน รอ เปรูจา(เยาวชน)

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

00:00 Sokol Dolna Zdana 2 - 1 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 1-1
20:30 อินเตอร์ บราติสลาวา รอ พาริซอน บาดิจอฟ
20:30 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน รอ เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
20:30 เคเอฟซี โคมาร์โน รอ เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม
20:30 เอฟเค โปปาร์ด รอ เอ็มเอฟเค สกาลิก้า

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:00 สโลโบดา รอ เอ็นเค เซลิก
21:00 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ รอ รัดนิก บิเยลจิน่า

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 0 - 4 ทาร์ตู เจเค มัก 0-3
18:00 FC Kuressaare 0 - 1 เลวาเดีย ทัลลินน์ 0-1
21:00 ทาลินน่า คาเลฟ รอ ทรานส์ นาร์ว่า

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 1 - 3 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-1

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

20:00 ซิมบรู ชิซินู รอ ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี
22:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล รอ สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:30 อคาเดมี่ ปานเดฟ รอ ซิเล็กส์
20:30 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ รอ Belasica Strumica
20:30 โปเบด้า รอ เรโนวา
20:30 เอฟเค สเกนดิจา 79 รอ ราบ็อตนิคกี้
20:30 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ รอ เอฟเค คอร์โซ่

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 คูริโก้ ยูนิโด 3 - 1 โคเบรซอล 1-1
06:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 2 - 1 ฮัวชิปาโต้ 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

03:30 กิมนาไซ เมนโดซ่า 1 - 0 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga

21:00 โนวี่เมสโต รอ FK Puchov

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

11:15 อาวอนดาเล่ เอฟซี 3 - 1 พาสโค วอลล์ เอสซี 2-1
14:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 2 - 0 แดนน็อค ธันเดอร์ 1-0
14:00 อัลโตน่า เมจิค 2 - 1 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 2-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:30 ชิรงแด็งส์ เดอ บอร์กโดซ์ (ญ) 1 - 7 โอลิมปิก ลียง (ญ) 1-3
20:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) รอ โรเดซ อเวรอน (ญ)
20:30 Lille OSC Metropole Women's รอ แก็งก็อง (ญ)
20:30 เอฟซี แฟลช (ญ) รอ มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)
20:30 ปารีสเอฟซี (ญ) รอ เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)

ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

20:05 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

06:05 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2 - 3 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 0-2
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0 - 1 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

11:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 7 - 2 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 5-1
11:00 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 1 - 7 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 1-1
11:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 8 - 1 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 5-1

ผลบอลวันที่ เค ลีก

13:00 ชางวอนซิตี้ 2 - 2 อินชอน โคเรียล 1-0
13:00 เชนันซิตี้ 2 - 1 ม็อกโป ซิตี้ 2-0
13:00 กิมแฮ ซิตี้ 1 - 2 กังเนือง ซิตี้ 0-1
13:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0 - 0 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง สวีเดน

18:00 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 1 - 1 เยอร์การ์เด้น (ญ) 0-1
20:45 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) รอ คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)

ผลบอลวันที่ เกาหลีใต้ FA คัพ

11:00 Yeoju Sejong 0 - 2 Andong Science University 0-1
12:00 มหาวิทยาลัยยองอิน 3 - 1 เอสเอ็มซี เอ็นจิเนียริ่ง 2-0
12:00 โซล ยูไนเต็ด 1 - 1 มหาวิทยาลัยซูงชิล 1-0
12:00 โรงพยาบาลคริสเตียนม็อกโป 1 - 6 ฮวาซอง เอฟซี 0-2
12:00 มหาวิทยาลัยโฮนัม 1 - 1 Pyeongtaek Citizen 1-1
12:00 Gimhae University 1 - 2 Yeungnam University 1-0
12:00 Paju Citizen FC 3 - 1 มหาวิทยาลัยกวางจู 1-1
13:00 มหาวิทยาลัยช็อนจู 1 - 0 Catholic Kwandong University 1-0
13:00 ชิฮุงชิ ซิตี้ 0 - 1 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 0-0
13:00 มหาวิทยาลัยอึย-ดง 2 - 3 มหาวิทยาลัยฮันยาง 2-0
13:00 มหาวิทยาลัยอินชอน 0 - 0 มหาวิทยาลัยเคียวอองฮี 0-0
13:00 มหาวิทยาลัยอุลซาน 3 - 0 ยังพย็อง 3-0
14:00 Chungju Citizen 5 - 0 FC Dong-woo 5-0
14:00 มหาวิทยาลัยยอนเซ 3 - 1 มหาวิทยาลัยทงกุก 2-1
17:00 ชองจู จิคจิ 3 - 0 มหาวิทยาลัยเซ็นทรัล 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 เอฟซี พิวนิค 1 - 0 เอฟซี อรัคซัคช์ 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

12:00 เอฟเค อูราล เยาวชน 2 - 6 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 2-1
15:30 รูบิน คาซาน (สำรอง) 2 - 1 เอฟเค รอสตอฟ เยาวชน 0-0
16:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 5 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 บัลแคทต้า เอฟซี 4 - 0 Rocking ham City 2-0
14:00 เพิร์ธ เอสซี 2 - 2 อีซียู โยนดาลูบ 2-1
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 2 - 3 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1-2
14:00 สตีรลิง ไลออนส์ 0 - 2 อาร์มาเดล เอสซี 0-0
18:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 2 - 1 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

18:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) รอ จีเคเอส เบลชาโตว์ (เยาวชน)
18:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ Elana Torun Youth
18:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) รอ มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน)

ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

01:30 จิวเนสเซ่ 0 - 3 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 0-1
02:00 UNA Strassen 1 - 0 US Mondorf-les-Bains 0-0
02:00 CS Petange 2 - 1 โฟล่า เอสซ์ 2-0
02:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 1 - 0 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 1-0
02:00 US Rumelange 0 - 4 Hostert 0-0
02:00 เรซซิ่ง ยูเนียน 3 - 3 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 1-2

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

20:00 เซอร์เบีย(ญ) ยู17 รอ เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17
20:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 รอ รัสเซีย(ญ) ยู17

ผลบอลวันที่ เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren

17:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 1 - 1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 1-1
18:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 4 - 0 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 2-0

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

21:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ รอ ชิคฮูร่า
22:59 ดินาโม บาตูมี รอ ดีลา กอริ

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

01:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 5 - 0 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 3-0
01:30 ซโวลเล่ (ญ) 1 - 5 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 1-3
01:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 6 - 0 RKSV Achilles 29 (w) 1-0
01:30 เทลสตาร์ วีวีเอ็นเฮช (ญ) 2 - 2 Excelsior Barendrecht (w) 2-2

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

09:00 เดปอร์ติโว่ เปตาป้า 0 - 3 แอนติกา จีเอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

02:45 Sala 10 Zaragoza Futsal 2 - 5 Jaen Paraiso Interior Futsal 1-1
03:15 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 6 - 0 O Parrulo Ferrol Futsal 2-0
19:15 เลบันเต(ฟุตซอล) 4 - 3 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 0-1
22:59 Peniscola Futsal 1 - 6 EiPozo Murcia Turistica Futsal 0-2
23:30 Inter Movistar Futsal 6 - 1 Antequera Futsal 3-0
23:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 6 - 2 Catgas Santa Coloma Futsal 1-1
23:30 Caja Segovia Futsal 2 - 4 ปัลมา (ฟุตซอล) 1-2

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

07:00 นาซิอองนาล โปโตซี 7 - 2 เดสตรอย์เยร์ส 2-2

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 มาชัค รูนา 0 - 2 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

14:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 0 - 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 0-0
15:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1 - 2 รอคเดลซิตี้ซัน 1-0

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

08:30 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 0 - 1 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 0-0
12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 3 - 1 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 2-1
12:00 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 1 - 1 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่ เบลารุส คัพ

18:00 FK Lokomotiv Gomel 1 - 2 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-0

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 Nanjing sand leaves 1 - 0 Chengdu Xingcheng 0-0
14:00 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 1 - 0 Shenzhen Pengcheng 1-0
14:00 ฮูวนาน บิลโลวส์ 2 - 4 Sichuan Jiuniu 1-1
14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0 - 2 หยินช่วน เห่อแลนแชน 0-0
14:00 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 2 - 1 DXCD FC 0-1
14:00 ปักกิ่ง ลี่ กง 1 - 1 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 1-0
14:30 Kunshan FC 0 - 2 เจียงซี เหลียนเชง 0-1
14:30 Wuhan three town 2 - 1 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 2-0
14:30 Yunnan Kunlu 1 - 1 Zhejiang Yiwu 1-0
18:30 ซูโจว ดองวู รอ Lhasa Chengtou

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

01:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1 - 1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1-1
20:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 1 เอฟเอสวี ซวิคเกา 1-1
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0 - 2 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-0
20:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0 - 0 SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-0
20:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 3 - 1 คาร์ล ไซส์ เยน่า 1-1
20:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 2 - 0 พรูเบน มุนสเตอร์ 1-0
20:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 2 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 2-1

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 เชียงใหม่ เอฟซี 2 - 1 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 2-0
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 3 - 0 ชลบุรี เอฟซี 1-0
19:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 2 - 3 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 1-2
20:00 นครราชสีมา เอฟซี 0 - 0 ตราด เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

00:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 0 - 1 ฟรีเดค-มิสตัค 0-1
16:15 บีเนโซว 4 - 3 เอฟซี ปิเซ็ค 1-0
16:15 โลโค ทาวิน 2 - 1 ลิโตเมอริส 0-1
16:15 เอสเค เพรวีซอฟ 1 - 2 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0-2
16:15 วิคตอเรีย โอโตรโควิซ 3 - 3 เอสเค ลิเซน 1-3
16:15 โอดรา เปอร์โคเวีย 2 - 0 Sardice 0-0
16:30 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 2 - 5 Vysehrad 0-3
21:00 โดบอร์ไวน์ รอ เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่
21:00 จิสครา โดแมซลิซ รอ Sokol Zivanice
21:00 Slovan Velvary รอ Stechovice
21:00 Dolni Benesov รอ Uhersky Brod
21:00 ฮลูชิน รอ Valasske Mezirici
21:00 ไวสคอป รอ สปาร์ตัก ฮิวลิน

ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
22:00 แกรนแธม ทาวน์ รอ บักซ์ตัน เอฟซี
22:00 Hednesford Town รอ นานท์วิช ทาวน์
22:00 ไฮด์ เอฟซี รอ แลนแคสเตอร์ ซิตี้
22:00 นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด รอ แบมเบอร์ ไบร์ท
22:00 สการ์โบโรห์ รอ สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:30 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 1 - 1 วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ) 1-0
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 3 - 1 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 2-0
19:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 1 - 1 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:35 ดูบา อัลฮัสซัน รอ มาซาฟี่
20:40 อัล อราบี รอ อัล ฮัมริยา

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:00 ปัคตากอร์ 3 - 1 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

01:00 เลคเนียร์ เรกยะวิก 3 - 3 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 1-2
02:00 Vatnaliljur 4 - 1 KFR Hvolsvollur 2-0
18:30 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 1 - 1 เคฟลาวิค 0-0
19:15 เบรย์ดาบลิค 1 - 2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0-1
21:00 เอ็นยาร์ดวิก 1 - 2 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 0-1
21:00 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค รอ ฟีลเคียร์
22:15 เฟรม เรย์จาวิค 6 - 3 HK โคปาโวกค์ 4-2
22:59 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 1 - 3 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 1-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 ทารินก้า โรเวอร์ 1 - 3 ทูวอง 0-1
15:00 อัลบานี ครีก 4 - 0 อคาเซีย ริดจ์ 1-0
15:15 เดอะแกป 1 - 5 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 0-1
16:00 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 0 - 1 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 0-0

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

16:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 1 - 0 เบอโน่ (ยู 19) 1-0
16:30 ไพรบราม (ยู 19) 4 - 0 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 2-0
17:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 4 - 3 สโลวัคโก้ (ยู 19) 2-2
17:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 1 - 0 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 0-0
18:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 1 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 0-0
19:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) 3 - 3 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 2-2
20:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) รอ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

19:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 3 - 1 ซอนเดอร์ไจสกี(U19) 2-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

08:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 2 - 2 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 1-2
08:00 แอตแลนเต้ 1 - 2 เซเลยา เอฟซี 1-1
10:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 1 - 0 แทมปิโก มาเดโร 1-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

16:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 1 - 3 Illes Akademia Haladas(U19) 0-2
18:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 2 - 1 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

18:30 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี รอ Qashqai Shiraz
18:30 บาดราน เอฟซี รอ Shahrdari Tabriz
18:30 โอซิน อัลบอร์ซ รอ มาลาวัน
18:30 กอล โกฮาร์ เอฟซี รอ ซอร์คพูชาน พักแดชท์
18:30 เมส เคอมัน รอ เมส ราฟซานจาน
19:00 ชาร์ดารี มาชชาร์ รอ คูเนห์ เบ คูเนห์
19:00 ซาฮิน บูเชอร์ รอ อาร์วันด์ โคแรมชาห์

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 Maccabi FC รอ TS Galaxy
20:30 รอยัล อีเกิลส์ รอ เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด
20:30 ทีเอส สปอร์ติง รอ วิทแบ้ง สเปอร์
20:30 Tshakhuma TM รอ สเตลเลนบอส เอฟซี

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

00:00 เอธนิกอส อัชนาส 5 - 0 Thoi Lakatamias 2-0
00:00 Anagennisi Deryneia 1 - 2 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย 1-1
20:30 อาริส ลิมาสซอล รอ Asil Lysi
20:30 MEAP Nisou รอ PAEEK Keryneias
20:30 Omonia Aradippou รอ Karmiotissa Pano Polemidion
20:30 Onisilos Sotiras รอ Agia Napa
20:30 Digenis Voroklinis รอ Othellos Athienou
20:30 AE Zakakiou รอ Akritas Chloraka

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

23:15 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 1 - 1 อัล คิว ซา 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

17:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 6 - 1 ลวีฟ(ยู 21) 4-1
19:00 คาร์ปาตี้ (ยู 21) รอ เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 Yague CF รอ โอโยเนซา
00:30 UD Ourense รอ กอมโปสเตลา
00:30 Real Sociedad C รอ เซสต้าโอ
00:45 ฮอสปิตาเลย์ รอ เอฟซี วิลาฟรานกา
01:00 EC Granollers รอ เอฟซี มาร์ติเน็ต
02:00 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 5 - 0 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 1-0
02:00 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0 - 0 ยูดี ออร์ซิร่า 0-0
02:00 แตร์ราสซ่า รอ AE Prat
18:00 ยูดี พาเตอร์นา 2 - 0 ตอร์เร่ เลบานเต้ 1-0
18:00 CE Felanitx 2 - 3 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 0-1
19:00 ลันซาโรเต้ รอ Tenisca
19:30 Union Viera รอ CD Buzanada
22:00 CE Mercadal รอ ซีดี มานาคอร์
22:30 ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู 2 รอ เอฟซี แซนต์โปเอีย
22:30 ยูอี แอลลาโกสเตลา รอ ยูอี ฟิกูเรส
22:30 UD Poblense รอ ซีอี เอสปอร์เลส
22:30 เรอัล มูร์เซีย 2 รอ CD Cieza
22:30 เอดี ซานฮวน รอ เปน่า สปอร์ต
22:30 CD Baztan รอ Avance Ezcabarte
22:30 ซีดีเบติ โอนัค รอ เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา
22:30 Beti Kozkor KE รอ โอซาซูน่า บี
22:30 UD Mutilve รอ CD Corellano
22:30 UDC Txantrea KKE รอ ซีดี อาร์ดรอย
22:30 Atletico Ibanes รอ ลาโซลาน่า
22:30 Atzeneta UE รอ CD Olimpic Xativa
22:45 ลอร์ก้า รอ NV Estudiantes de Murcia CF
22:45 ซีดี เบอร์ซีโอ้ รอ ออร์ฟาโร
22:45 คอนดัล ซีเอฟ รอ CD Colunga
22:59 ลาส พัลมาส(C) รอ CD Union Sur Yaiza
22:59 UD ซัลตา มัลตาร์ รอ จี.เซโกเบียน่า
22:59 UD Los Garres รอ SFC Minerva
22:59 Atletico Pulpileno รอ เยคราโน ดิปอติโว
22:59 Alesves รอ CD Huarte
22:59 ซีดี กวาดาลาฮารา รอ CD Marchamalo
22:59 UC Ceares รอ คลับ เซียโร
22:59 U.M. Escobedo รอ เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค
22:59 ซีดี กัวร์นิโซ รอ CF Vimenor
22:59 ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ รอ Solares Medio Cudeyo
22:59 สปอร์ติ้ง อูซามา รอ CD Cebrerena
22:59 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า รอ CA Bembibre
22:59 CD La Granja รอ ซีดีคริสโต แอตเลติโก้
22:59 คูลทูรัลเลโอเนซ่า บี รอ La Baneza
23:15 บูร์โกส เปอเมซาส รอ แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
23:30 Panaderia Pulido รอ CD Santa Ursula
23:30 Santanyi รอ SCR Pena Deportiva
23:30 Mazarron CF รอ ลา โฮย่า ลอร์ก้า

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

01:00 พูเอบลา ยู20 0 - 2 พูมาส ยูนัม ยู20 0-1
22:00 ครุซ อาซุล ยู20 รอ ปาชูก้า ยู20

ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 ซานตา ลูเซีย(N) รอ Mqabba FC
20:00 Lija Athletic(N) รอ Vittoriosa Stars
22:15 มาร์ซา(N) รอ Swieqi United
22:15 Qrendi(N) รอ Gudja United

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

02:00 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) รอ Augnablik Women
03:00 อัคราเนส(ญ) 4 - 1 เอชเค ไวคินเกอร์ (ญ) 0-1
03:00 อัลฟ์ตาเนส (ญ) รอ Afturelding/Fram (w)
03:00 Grotta Women รอ ฟจอลเนอร์(ญ)
21:00 Volsungur Husavik Women รอ Einherji (w)
21:00 Fjardab Hottur Leiknir (w) รอ UMF Sindri Hofn Women
21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) รอ วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)
21:00 West Manal's (W) รอ ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)
22:59 เคฟลาวิค(ญ) รอ ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)

ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

11:30 โครย์ดอน คิงส์ 1 - 1 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1-1
11:30 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 5 - 1 แอดิเลด แพนเทอร์ 1-0
13:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 1 - 4 เมโทรสตาร์ เอสซี 1-1
14:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 4 - 2 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 2-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:15 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
21:00 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) รอ เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)
21:15 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ เวเจิล(ยู 17)
21:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
21:30 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)
21:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) รอ ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

17:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) รอ เอฟซี นิตร้า(ยู 19)
17:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) รอ เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19)
17:00 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19 รอ ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

18:00 วาปรัส ปาร์นู รอ Kohtla-Jarve JK Jarve

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 2 - 1 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 1-1
18:00 สมุทรปราการ คัสตอม 1 - 1 สมุทรสาคร เอฟซี 0-1
19:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 2 - 1 บางกอกกล๊าส เอฟซี 2-1
20:00 หนองบัวลําภู รอ JL Angmai Lian Zhi

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 Backa Topola รอ ราดนิคกี้ 1923
21:00 โอเอฟเค เบลเกรด รอ โบแร็ค คาแค็ก
21:00 FK Zarkovo รอ โนวิ ปาร์ซา
21:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า รอ เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 5 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1-3
15:30 บริสแบน ซิตี้ 2 - 3 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 2-1
16:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 1 - 1 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0-1
16:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 5 - 1 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 5-1
16:00 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1 - 0 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

20:00 FK Spartaks รอ ริกาสฟุทโบลา สโกลา
22:00 เจลกาว่า รอ เอฟเค เวนต์สปิลส์

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

11:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 2 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0-1
11:30 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 1 - 2 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 0-1
11:50 Noarlunga United 2 - 2 Playford City Patriots 0-1
15:30 Seaford Rangers 3 - 2 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1-2
16:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 2 สเติร์ทไลอ้อนส์ 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

11:00 มอร์แลนด์ ซิตี้ 0 - 4 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0-1
11:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 2 - 4 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 0-0
11:05 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 3 - 0 Ballarat Red Devils 1-0
12:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 2 - 0 นอร์ธโคท์ซิตี้ 2-0
13:00 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 2 - 1 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน) 1-1
13:00 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 1 - 3 Langwarrin 0-0
13:05 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 4 - 2 Geelong Sc 3-1
15:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 2 - 3 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 0-2

ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

02:45 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 0 - 0 มาเธอร์เวลล์(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1

21:30 Denbigh Town รอ แอร์บัส
21:30 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด รอ เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
21:30 เกรสฟอร์ดแอธเลติก รอ รูตินทาวน์ เอฟซี
21:30 โฮลลีย์เวลล์ รอ Holyhead Hotspur
21:30 Llanrhaeadr FC รอ บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี
21:30 Penrhyncoch รอ ทคอนวี ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19

17:00 Alanyaspor U19 รอ อันตาลยาสปอร์ (ยู 19)
17:00 คาซิมปาซ่า (ยู 19) รอ อัคฮิซาร์ เบเลดิเย่ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1

21:30 Cambrian & Clydach รอ Pontypridd
21:30 Goytre AFC รอ ลันวิท เมเจอร์
21:30 Penybont FC รอ Cwmamman United
21:30 Undy Athletic รอ คุมบราน เซลติก

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น

17:00 ซามเตรเดีย รอ FC Shevardeni
18:00 Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi รอ เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

18:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 รอ โวรู เจเค
18:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 2 รอ เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 AZS UJ Krakow Women 2 - 3 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 0-1
17:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 5 - 0 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 1-0
17:00 TS Mitech Zywiec Women 1 - 6 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 0-2
21:00 Polonia Pozna Women's รอ MKS Olimpia Szczecin (w)
21:30 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) รอ ยูเคเอสลอดซ์ (ญ)

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

20:00 เรอัล เบติส ( ญ ) 3 - 0 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

00:30 สปาร์ตา ปราก (ญ) 2 - 0 สลาเวีย ปราก (ญ) 0-0
16:30 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) รอ ดูก้าปรากซ์(ญ)
18:30 สโลวัคโก้ (ญ) รอ ฮราเดตส์กราลอเว(ญ)
22:30 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) รอ เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)

ผลบอลวันที่ INDSC

22:00 เซนไนยิน เอฟซี รอ อิซาว์ล เอฟซี

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:30 บารี ( ญ ) รอ ยูเวนตุส(ญ)
21:00 Mozzanica Women รอ Orobica (w)
21:00 Valpo Pedemonte Women รอ เรส โรมา (ญ)
21:00 ซาสซูโอโล่ (ญ) รอ ทาวานัคโค(หญิง)
21:00 ฟิออเรนติน่า (ญ) รอ เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

21:00 Union Kleinmunchen Women รอ SKV Altenmarkt Women

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

20:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค รอ ทแซร์สโค เซโล
20:30 ลิเท็กซ์ โลเวช รอ สตรัมส์ก้า สลาวา
20:30 โลโคโมทีฟ โซเฟีย รอ โอเอฟซี ปอโมเรีย
20:30 พีเอฟเค มอนทาน่า รอ FC Dobrudzha
20:30 พีเอฟซี เนซีบาร์ รอ โบเตฟ กาเลโบโว่

ผลบอลวันที่ ยูเครน U19 ลีกา

19:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) รอ โวลิน (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

11:00 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 3 - 2 บูโชน เอฟซี 1995 2-1
13:00 ซูวอน ซิตี้ 2 - 1 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

02:45 อีสต์ สเตอร์ลิง 3 - 4 Civil Service Strollers FC 1-2

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1 - 0 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0
12:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 0 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 0-1
12:00 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 1 - 0 โยโกฮามา เอสซีซี 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 เคเอส อีเนอเกติก โร รอ สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
21:00 Resovia รอ วิดซอว์ ลอดส์
21:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า รอ ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
21:00 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ รอ Skra Czestochowa
22:59 โอลิมเปีย ไอบรองก์ รอ รุช ซอร์ซอฟ

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

19:30 ฮ่องกง เอฟซี รอ วอง ไท ซิน

ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 Ligi 1

14:00 Yohm Niyeshibang U21 0 - 2 Gazisehir Gaziantep FK U21 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง กิริซันสปอร์ (ยู 21) 1 - 1 อิสตันบูลสปอร์ เอเอส(ยู 21) 1-1
4วินาที ออสมานลิสปอร์ เอฟซี(U21) 0 - 2 Hatayspor U21 -

ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

15:00 คอนยาสปอร์(ยู 21) 1 - 0 ริเซสปอร์ (ยู 21) 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ (ยู 21) 2 - 2 คาซิมปาซ่า (ยู 21) 2-2
พักครึ่ง พักครึ่ง บูว์ยุคเซฮีร์ เบเลดิเย่ เอร์ซูรุมสปอร์(ยู 21) 0 - 0 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 21) 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เบซิคตัส(U21) 0 - 0 กัซเทป(ยู 21) 0-0

ผลบอลวันที่ SAFF Women’s Championship

12:45 ปากีสถาน ( ญ ) รอ ภูฏาน ( ญ )
16:15 เนปาล ( ญ )(N) 3 - 0 บังกลาเทศ (ญ) 3-0

ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

22:59 Union Sportive Goree รอ ASEC Ndiambour

ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี

05:00 โอซาสโก้ 0 - 1 โคเมอเชียล-เอสพี 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:15 อิปสวิช ซิตี้ รอ ม็อกกิล เอฟซี
15:00 เมาท์ กราเวท รอ เวสต์เทิร์นสปิริท

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

19:30 ฟลูมิเนนเซ่ ยู 20 รอ บันกู ยู 20
20:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) รอ อเมริกา – อาร์เจ ยู 20

ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20

12:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด ยู 20 2 - 4 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 1-2
12:00 เปเรซ ยู 20 1 - 4 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 1-1
12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี ยู 20 1 - 0 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 0-0
12:00 สตีรลิง ไลออนส์ (ยู 20) 1 - 1 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 1-0
12:00 บัลแคทต้า ยู 20 2 - 0 Rockingham City FC U20 2-0
12:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 2 - 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 2-0
16:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 0 - 4 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 0-2

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:30 ลีกา เดอ โลจา 1 - 2 อูเรนเซ่ เอสซี 1-1

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:00 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 1 - 0 KAA Gent Ladies 0-0
02:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 5 - 0 เคเอสเค ไฮสท์ (ญ) 1-0
02:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 0 - 3 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

06:30 Mountain View 0 - 2 Browns Town 0-0

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 1 - 2 ยูดี โลโกรนเยส 1-2
22:30 เรอัล บายาโดลิด บี 2 - 1 CDA นาวาลคาร์เนโล 1-1
22:59 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 2 - 2 เอสดี เกอร์นิกา 1-1
22:59 สปอร์ติ้ง กิฆอน บี 1 - 2 เอสซีดี ดูรานโก้ 1-0
22:59 เอสดี ไลเนา 2 - 2 เรอัล โอเบียโด้ บี 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

18:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 2 - 7 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 1-1
19:00 นีนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี (ยู 19) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
19:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 3 - 0 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 1-0
19:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) รอ ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19)
21:00 อาเค่น ยู19 รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
22:59 ทีเอสวี ฮาเวลเซ่ (ยู 19) รอ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 3 - 0 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-0
01:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1 - 0 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 0-0
01:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0 - 2 เอสซี เวิร์ล 0-0
19:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 2 - 1 โฮลสไตน์ คีล 2 1-1
19:30 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 0 - 0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 0-0
19:30 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 2 - 1 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 0-1
20:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 5 - 0 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 2-0
20:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 0 - 3 ทีเอสวี บุชบัช 0-1
20:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 1 - 2 เอฟซี เมมมินเก้น 0-2
20:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 4 - 2 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 3-1
20:00 เอฟซี ไพพินส์รีด 3 - 2 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1-1
20:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 2 - 2 วอทเทนชาย 09 2-1
20:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 2 - 0 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-0
20:00 ไวเด้นบรูค 0 - 1 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-0
20:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 3 - 1 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-0
20:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 1 - 0 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1-0
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1 - 0 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 1-0
20:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 2 - 1 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-1
20:00 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1 - 2 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
20:15 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1 - 0 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 ตูลน 1 - 1 โอลิมปิก ลียง 2 1-0
01:00 เฟรซุส 1 - 0 Martigues 0-0
20:30 Saint-Priest รอ โอลิมปิก มาร์กเซย บี
21:00 ล็องส์ 2 รอ Haguenau
21:00 SC Schiltigheim รอ Bobigny A.C.
22:00 GS Consolat Marseille รอ Grasse
22:00 Chasselay M.D. Azergues รอ ไฮอีเรส
22:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 รอ Vitre

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 UTA Arad 0 - 3 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0-2
16:00 เอสซีเอ็มปีเตสติ 0 - 0 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-0
16:00 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 1 - 0 ซีเอส บาโลเทสติ 0-0
16:00 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 1 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 1-1
16:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 2 - 0 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 2-0
16:00 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 1 - 3 เอฟซีคลินเซนิ 0-1
20:00 ซีเอส สตินก้า บาเกา รอ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

22:00 FC Mendrisio Stabio รอ เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21)
22:00 เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค รอ บาเดน
22:00 ยูไนเต็ด ซูริก รอ เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21)
22:00 FC Wettswil Bonstetten รอ เอฟซี ลินท์ 04
22:00 FC Kosova Zurich รอ เอฟซี กอสเซา
22:00 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน รอ เอฟซี ทุคเกน
22:00 ทาลวิล รอ SV Hongg
22:00 เอฟซี แบลค สทาร์ รอ โซล็อตเทิร์น
22:00 FC Schotz รอ SC Goldau
22:00 Bassecourt รอ SC Buochs
22:00 เบียล เบียนนี่ รอ เดเลมอน
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) รอ Langenthal
22:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) รอ Zug 94
22:00 SC Zofingen รอ โอน บอย
22:00 อัซซูรี่ 90 รอ เอฟซี ไฟรบูร์ก
22:00 Chenois รอ ยัง บอยส์ (ยู 21)
22:00 FC Echallens รอ เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท
22:00 Bulle รอ Meyrin
22:00 แกรนด์ แลนซี รอ Vevey Sports
22:00 FC Naters รอ Etoile Carouge
22:00 เอฟซี ธูน (ยู 21) รอ ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21)

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

01:00 พาร์นดรอฟ 3 - 4 ASV Bruck 2-1
01:00 เอสซี ไวซ์ 1 - 4 TUS Bad Gleichenberg 1-2
01:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 4 - 0 อัลเลอไฮเลเกน 0-0
01:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 2 - 2 ATSV Stadl Paura 1-1
01:00 เอฟซี เวลส์ 1 - 4 ยูนิออน กรูเทน 1-3
01:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 0 - 1 กราเซอร์ เอเค 0-0
01:00 VST Volkermarkt 3 - 1 Vocklamarkt 2-1
01:30 Karabakh Vienna 1 - 1 SV แมตเตอร์สเบิร์ก (Am) 0-1
01:30 เวียนเนอร์ เอสซี 3 - 3 Traiskirchen 1-2
01:30 เอสซี แมนสดอร์ฟ 5 - 1 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2-0
01:30 อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ 7 - 0 SV Schwechat 5-0
20:00 Stadlau รอ SV Leobendorf
21:00 SC Kalsdorf รอ Wolfsberger AC Amateure

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

00:30 คเจลเลอรูบ 1 - 7 สคีฟซ์ ไอเค 1-3
19:00 Skovshoved 1 - 1 มิดเดลฟาร์ท 0-0
19:00 Tarup Paarup IF 0 - 2 โคลดิ้ง 0-1
19:15 เวการ์ 4 - 1 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 2-0
20:00 บีเค เฟรม รอ มาเรียไลน์
20:00 ฮิลลิร็อด รอ เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
20:00 ดาลุ่ม 0 - 3 FC Sydvest 0-1
20:00 เจมส์เมอบังค์ รอ ออดเดอร์ ไอจีเอฟ
21:00 บรอนชอยจ์ รอ วอนลอส
21:00 B 73 Slagelse รอ บี 93 โคเปนเฮเกน

ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2

19:00 คารากูมรัค รอ Manisa BB Spor
19:00 เคซิโอเรนกูคู รอ คาสทาโมนุสปอร์

ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี

19:00 Ankara Adliyespor รอ Payas BS 1975
19:00 Muglaspor รอ 24 Erzincanspor
19:00 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ รอ Batman Petrolspor
19:00 Tire 1922 Spor รอ Silivrispor
19:00 Erokspor รอ Yeni Altindag BS
19:00 คาซิยาก้า รอ ออฟสปอร์
19:00 Sultanbeyli รอ Catalca Spor

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

18:00 มาชูค- เคเอ็มวี รอ FK Chayka K-SR
18:00 Stavropolye-2009 รอ Druzhba Maykop
19:00 ลีเจียน ไดนาโม 1 - 0 เอฟซี เอนกัสท์ นาซราน 1-0
19:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ รอ FK Biolog
20:00 Akademiya Futbola รอ เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก

10:15 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 4 - 0 Glenn Nochi Knight 4-0
10:30 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 2 - 1 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 1-1
12:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 1 - 5 โฮบาร์ต ใต้ 0-3

ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1

20:00 CA Taguatinga DF รอ Paracatu DF

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

13:30 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 2 - 4 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 2-2

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 Mount Kenya United 2 - 3 Vihiga United 0-2
19:00 Weston Shitima รอ Chemelil Sugar

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

13:05 แก็บ(สำรอง) 1 - 1 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง) 0-0
14:00 นอร์ธ ไพน์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 2 - 4 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 0-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

02:00 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0 - 4 Club Lujan 0-0
02:15 Leandro N Alem 2 - 2 อิตูไซย์โง 0-1
22:00 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ รอ สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
22:00 Victoriano Arenas รอ Berazategui
22:59 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ รอ General Lamadrid

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

21:00 Central Ballester รอ Deportivo Paraguayo

ผลบอลวันที่ รวันดา National League

20:30 Espoir FC รอ Marines FC
20:30 Gicumbi FC รอ Bugesera
20:30 Muhanga รอ Etincelles

ผลบอลวันที่ FFSA WPL

16:00 Adelaide Comets FC W 1 - 4 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก

21:00 รวันดา ออย รอ Kabuscorp do Palanca

ผลบอลวันที่ FFSA SLR

09:10 Adelaide Raiders SC Reserve 0 - 2 แอดิเลด ซิตี้ สำรอง 0-0
09:10 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ สำรอง 1 - 1 South Adelaide Reserves 1-1
11:50 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 3 - 2 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20

18:30 คาโป (ยู 20) รอ เอฟซี เอสพู (ยู 20)
18:30 คูพีเอส(ยู 20) 2 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 0-1
20:30 เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20) รอ อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20)
22:00 แอตแลนติส (ยู 20) รอ Reipas U20

ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two

20:00 Renaissance Ngoumou รอ nternational Sporting De Douala
22:00 AS Fap รอ AS Etoa Meki

ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

08:00 ลีโอเนส เดอ อเมริกา เอฟซี 2 - 0 SD Atletico Nacional 0-0

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

พักครึ่ง พักครึ่ง พระนครศรีอยุธยา 0 - 0 กำแพงเพชร 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 1 - 0 ฉะเชิงเทรา 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟซี ภูเก็ต 1 - 1 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง อุบลราชธานี เอฟซี 1 - 1 สระแก้ว ซิตี้ 1-1
17:00 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี รอ นครปฐม เอฟซี

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga

00:00 SC Mannsworth 2 - 0 Sportunion Mauer 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

15:00 สปิริต เอฟซี 3 - 2 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1-1
15:00 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 0 - 3 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 0-1
15:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2 - 3 Hills Brumbies 2-1
15:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 3 - 1 Canterbury Bankstown FC 3-0
15:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 3 - 1 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1-1

ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

14:15 ทีแอนด์ที คลับ 1 - 1 Dhaka City FC 0-0
45+วินาที Uttar Baridhara Club 1 - 0 Wari Club -

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

17:00 Gawin Sleza Wroclaw รอ Gornik II Zabrze
19:00 Gorzów Wielkopolski รอ GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
20:00 Ursus Warszawa รอ Sokol Aleksandrow Lodzki
21:00 Foto-Higiena Gac รอ Rekord Bielsko-Biala
21:00 Gornik Walbrzych รอ ซาเกลบี้ ลูบิน บี
21:00 Ruch Zdzieszowice รอ สเตล บิเซค
22:59 บอลเทค จีเนีย รอ Gwardia Koszalin
22:59 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก รอ Chemik Bydgoszcz
22:59 มอเตรอ รูบิน รอ Avia Swidnik
22:59 Victoria Sulejowek รอ โปโลเนีย วอร์ซอว์

ผลบอลวันที่

10:35 Cooks Hill United 3 - 1 นิวแลมบ์ตัน 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:30 TuS Osdorf 10 - 0 VfL Pinneberg 4-0
20:00 FV Ravensburg รอ FSV 08 Bissingen
20:00 Pforzheim รอ 1 FC Normannia Gmund
20:00 SGV ไฟร์เบิร์ก รอ น็อตตินเก้น
20:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส รอ Neckarsulmer Sport-Union
20:00 SpVgg Ansbach รอ ASV Vach
20:00 Jahn Forchheim รอ SC Eltersdorf
20:00 TSV Abtswind รอ เอทีเอสวี แอร์ลังเกน
20:00 FC Sonthofen รอ TSV Schwaben Augsburg
20:00 DJK TEUTONIA SCHALKE รอ SV Pullach
20:00 TSV Rain Am Lech รอ TSV Schwabmünchen
20:00 SV Kirchanschoring รอ เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2
20:00 TSV Dachau 1865 รอ FC Ismaning
20:00 TuS Holzkirchen รอ SV Turkgucu Ataspor
20:00 บีวี ครอบเปนบัค รอ ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (เยาวชน)
20:00 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 รอ FC Anker Wismar
20:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 รอ Malchower SV
20:00 BSG Chemie Leipzig รอ Askania Bernburg
20:00 Eilenburg รอ Ludwigsfelder FC
20:00 international Leipzig FC รอ BSG Wismut Gera
20:00 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด รอ SV Blau-Weiss Zorbau
20:00 SG Union Sandersdorf รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า 2
20:00 VfB 1921 Krieschow รอ Wacker Nordhausen II
20:00 ฮัลเลน รอ วีเอฟซี พลูเอน
20:00 ไอน์ทรัค เทรียร์ รอ FSV Jagersburg
20:30 ASV Neumarkt รอ บาเยิร์น โฮฟ
20:30 SV Rochling Volkling รอ Rot-Weiss Koblenz
21:00 SV Linx รอ Goppinger SV
21:00 TSG Backnang รอ SV Oberachern
21:00 TSV Ilshofen รอ บาลินเกอร์
21:00 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น รอ DJK Don Bosco Bamberg
21:00 TSV Nördlingen รอ FC Unterföhring
21:00 SV Curslack Neuengamme รอ เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
21:00 บาเยิร์น อัลเซนัว รอ วอล์ดเกอเมส
21:00 Bad Vilbel รอ Rot-Weiss Hadamar
21:00 FC Giessen รอ Buchonia Flieden
21:00 FSC Lohfelden รอ SpVgg Neu-Isenburg
21:00 SV Atlas Delmenhorst รอ TB Uphusen
21:00 Hertha Wiesbach รอ อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่
21:00 TUS Mechtersheim รอ FC Karbach
21:30 Hassia Bingen รอ ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)
21:30 SC Idar Oberstein รอ TSV Schott Mainz
21:30 VfB Dillingen รอ FV Diefflen
22:00 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 รอ 1. FC Sand
23:30 TSV Emmelshausen รอ Engers

ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL

12:00 Maroochydore Swans FC รอ DLSU Green Archers

ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

21:00 Bratstvo Gracanica รอ Rudar Kakanj
21:00 เอฟเค เวเลซ รอ Jedinstvo Bihac
21:00 NK Novi Travnik รอ โอราสเย่

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B

07:25 Atletico San Pedro 0 - 0 Mitre de Calilegua 0-0
08:00 Club Atletico Guemes 1 - 0 Comercio Central Unidos 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 0 - 2 มิลล์วอลล์(ยู 23) 0-2

ผลบอลวันที่ เซอร์เบียลีก หญิง

20:00 ZFK Masinac (w) รอ โปซาเรวัซ(ญ)

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

04:00 CD Nuevo Chimalhuacan 2 - 1 Deportivo Cafessa 0-0
07:00 Estudiantes Tecos 2 - 2 Murcielagos 0-1
10:00 Coras De Nayarit 4 - 2 Tepatitlan de Morelos 1-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

02:00 NK Medimurje Cakovec 0 - 0 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-0
21:30 DUGO SELO รอ เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ
21:30 NK Maksimir รอ NK Ponikve
21:30 NK Uskok รอ NK Primorac Biograd
21:30 ซาเกร็บ รอ NK Opatija
21:30 เอ็นเค โซลิน รอ ดราโกโวลแยค
21:30 เอ็นเคโอซีเยค 2 รอ Bijelo Brdo
21:30 วาร์เท็กซ์ รอ เอ็นเค ดูโกพอลเจ
21:30 ซาดาร์ รอ Radnik Sesvete

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลี