บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 783 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 28/02/2562

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

01:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0 - 1 โคโลญจน์ 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

02:45 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1 - 2 เซลติก 0-1
02:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 4 - 0 ดันดี 3-0
02:45 อเบอร์ดีน 0 - 2 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-1
02:45 เซนต์ จอห์นสโตน 1 - 2 ฮิเบอร์เนี่ยน 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:45
อาร์เซน่อล
5 - 1
บอร์นมัธ เอเอฟซี
02:45
เซาแธมป์ตัน
2 - 0
ฟูแล่ม
03:00
คริสตัล พาเลซ
1 - 3
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
03:00
เชลซี
2 - 0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
03:00
ลิเวอร์พูล
5 - 0
วัดฟอร์ด
03:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
1 - 0
เวสต์แฮมยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

01:00 เอซี เวนิช 2 - 3 เปรูจา 1-3
03:00 สเปเซีย 3 - 0 ลิวอร์โน่ 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

01:30 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 3 - 1 DSC 99 Dusseldorf 2-0
02:00 USC Eichkogl 1 - 5 SV Feldkirchen 0-1
02:30 Bischofshofen 3 - 3 Puch 1-2
03:00 คิวบา 5 - 0 เบอร์มิวดา 3-0
14:00 Peresvet Domodedovo 1 - 4 FK Rosich 0-2
15:00 โซโคล ซาลาตอฟ 1 - 0 เชลยาบินสค์ 1-0
15:50 FK Zelenograd 3 - 1 เอฟซี อรารัต มอสโก 2-0
16:50 Dush-15 Kiev U19 2 - 1 Arsenal Bila Tserka U19 1-0
17:00 FC Dnipro 0 - 4 Hirnyk Kryvyi Rih 0-1
17:00 FK Zorka-BDU Minsk 0 - 1 สมอร์กอน เอฟซี 0-0
18:00 แอนเดรีย คาร์สัน (ยู 19) 1 - 0 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 19) 1-0
18:00 เอฟเค ลิด้า 2 - 4 FC Rukh Brest 2-4
19:00 FC Dnipro 2 - 1 FC Victoria Mykolaivka 2-1
19:00 FC Lyubomyr Stavyshe U19 2 - 4 Meliorator Bucha U19 1-2
21:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1 - 2 เออทิช 1946ออมส์ 0-0
21:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 2 - 1 FK Spartaks 1-1
21:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ รอ Gornik Polkowice
21:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก รอ ทิซเตด เอฟซี
21:00 Chaika Peschanokopskoye 1 - 1 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-1
21:30 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0 - 1 Urozhay Krasnodar 0-0
22:30 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0 - 1 เอฟเค เจิร์ฟ 0-0
22:59 เรนเฮล์ม ไอเอล 1 - 0 โรเซนบอร์ก 1-0
23:30 เอสซี ไวซ์ 1 - 2 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ

01:00 โอเดนเซ่ 1 - 1 เอสเบิร์ก 0-1

ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ

00:30 แรนส์ 2 - 0 โอร์แลงส์ ยูเอส 0-0
03:00
โอลิมปิก ลียง
3 - 1
ก็อง

ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ

02:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0 - 3 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1

ผลบอลวันที่ สวิสคัพ

02:30 เอฟซี ซิยง 2 - 2 บาเซิ่ล 0-0

ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์

03:00
เรอัล มาดริด
0 - 3
บาร์เซโลน่า

ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย

03:00
ฟิออเรนติน่า
3 - 3
อตาลันต้า

ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 ปาเลสติโน่(N) 2 - 1 ทัลเลเรส 0-1
07:30 อัตเลติโก มิไนโร่ 0 - 0 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ

02:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1 - 2 เลเชีย กอเดนซ์ 0-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

02:30 โปร เปียเซนซ่า รอ วีร์ตุส เอ็นเตลล่า

ผลบอลวันที่ ฮังการี คัพ

00:00 วีดีโอตัน 3 - 0 Taksony SE 3-0
00:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1 - 1 Duna-Tisza 1-0
02:00 คาโปสวาร์ 0 - 0 บุดดาออร์ส เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ

00:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2 - 1 พานิโอนิออส 1-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ

00:00 กัซเทป 1 - 0 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส คัพ

00:00 Karmiotissa Pano Polemidion 1 - 5 อปอลลอน ลิมาสซอล 1-4

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก โคปา

08:00 พูมาส ยูนัม 3 - 0 ซากาเตเปค 2-0
08:00 เวราครูซ 2 - 1 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0-1
10:15 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 2 - 1 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0-1
10:15 เอฟซี ฮัวเรซ 0 - 0 เลออน 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista

07:30 พัลไมรัส 3 - 2 อิทัวโน่ 2-0

ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:00 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1 - 0 อัล เมอร์รีคห์ 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ

05:15 Foz do Iguacu PR 0 - 0 ซิเอร่า 0-0
07:30 ยูอาร์ที เอ็มจี 2 - 2 วิลา โนวา 0-1
07:30 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 3 - 0 คุยอาบา 1-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ

01:00 เซ็บซี่ 0 - 1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ

00:00 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 1 - 0 Kfar Kasem 0-0
01:45 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1 - 1 มัคคาบี้ เนทันย่า 0-0

ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

02:00 เลสเตอร์ ซิตี้(U18) 1 - 1 วัตฟอร์ด ยู18 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C ซูเปอร์คัพ

00:30 วิเทอเบเซ่ 1 - 0 เตราโม่ 0-0
01:30 วิเชนซ่า 2 - 0 กอซซาโน่ 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ

23:30 โรพีเอส โรวานีมี่(N) 0 - 2 KPV คอคคูล่า 0-1

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0 - 0 ลา อีคูดัด 0-0
04:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 1 - 0 อ็องเซ่ กัลดาส 1-0
06:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0 - 0 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 0-0
08:00 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0 - 0 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 โมนาคัส เอสซี 2 - 1 Royal Pari FC 1-1
07:30 ราซิ่ง คลับ 1 - 1 โครินเธียนส์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

18:30 ฟูแลด ครูเซสตัน 1 - 3 เอสเตกฮลัล 1-2
19:00 พาร์ส โจโนบิ แจม 0 - 0 ไซปา 0-0
22:00 ซบ อฮัน 0 - 0 แมชชีน ซาซี่ 0-0
22:00 เพอร์เซโปลิส 1 - 0 ซาแนท นาฟ 1-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

20:00 อัล ทาวอน(N) 4 - 1 อัล อิตติฟาค 2-0
23:05 โอฮูด มีดินา 0 - 0 อัล ฟาร์ท 0-0

ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

23:15 อัล อาห์ลี ดูไบ 2 - 0 อัล ไอน์ 1-0

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

21:00 เอล กัวน่า 2 - 1 เปโตรเจ็ท 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 3 - 2 เคป ทาวน์ ซิตี้ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

23:30 อัล แรมธ่า คลับ 3 - 1 อัล อาห์ลี 3-1

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

00:10 อัล ชาฮานียา 3 - 0 อัล เรย์ยาน 2-0
22:00 เลคห์วิย่า 6 - 0 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 2-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:00 เฟร์ ราเบท 2 - 1 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1-1
01:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 2 - 0 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า 0-0
21:00 เอ็มซีโอ อุจดา(N) 2 - 3 วีแดด คาซาบลานก้า 0-2
21:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0 - 0 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

21:00 Shabab Althahrea 1 - 0 Thagafi Tulkarem 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

02:45 ทอนตัน ทาวน์ 1 - 1 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

02:45 ฟอร์ท วิลเลียม 0 - 11 โบรร่า เรนเจอร์ส 0-3
03:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 0 - 0 โคฟ เรนเจอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

08:00 ซานโตส ลากูน่า 5 - 0 มาราธอน 3-0
08:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 3 - 0 Atletico Pantoja 2-0
10:00 มอนเทอร์เรย์ 1 - 0 อลิอันซ่า 0-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:45 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 3 - 1 โซล เดอ อเมริกา 2-0
06:45 โอลิมเปีย อาซันซิออง 3 - 0 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 1-0

ผลบอลวันที่ เปอร์เซีย คัพ

01:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 2 - 1 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 2-1

ผลบอลวันที่ แอลการ์คัพ

00:15 สเปน(ญ)(N) 2 - 0 เนเธอร์แลนด์(ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

17:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) 1 - 1 อันชิ มาคัชคาล่า เยาวชน 0-0

ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 2 - 4 อลาจูเรนเซ่ 2-0

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:00 ซีดี ซอนโซนาเต 1 - 2 ซีดี ออด๊าซ 1-0
08:15 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 เลเวส 0 - 0 Tonbridge Angels 0-0

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

05:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 3 - 3 เดสตรอย์เยร์ส 1-1
07:30 รีล โปโตซี่ 2 - 2 โบลิวาร์ 1-1

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

01:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 4 - 1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2-0

ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1

15:30 Real Kashmir FC 1 - 2 อีสต์ เบงกอล 0-2
17:00 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 1 - 3 อิซาว์ล เอฟซี 1-0
18:30 โมฮัน บากอน 1 - 3 อินเดียน แอโรว์ 1-1

ผลบอลวันที่ Malaysia President Cup

15:45 เคดาห์ ยู20 3 - 0 ปีนัง ยู21 1-0
15:45 กัวลา ลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 21) 3 - 0 พีดีอาร์เอ็ม ยู21 1-0
15:45 มะละกา(ยู 21) 0 - 1 เฟลด้า ยูไนเต็ด ยู21 0-1
15:45 พีเคเอ็นพี เอฟซี (ยู 21) 0 - 0 เปรัค ยู21 0-0
15:45 เซลังงอร์(ยู 21) 2 - 1 ปาหัง (ยู 21) 1-1
15:45 เซลังงอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 1 - 2 Petaling Jaya City FC U21 0-2
15:45 ตรังกานู(ยู 21) 5 - 0 กลันตัน(ยู 21) 2-0
15:45 ยูไอทีเอ็ม(ยู 21) 1 - 0 ซาบาห์ ยู21 1-0
15:55 เซลังงอร์ พีเคเอ็นเอส(ยู 21) 1 - 0 เนกรี เซ็มบิลัน ยู21 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก

20:30 Beitar Kfar Saba Shlomi 2 - 1 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 2-0

ผลบอลวันที่ BSWCP

43วินาที เอฟซี บาเต้ โบริซอฟ(ฟุตบอลชายหาด) 0 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน (ฟุตบอลชายหาด) -
20:45 สปอร์ติ้ง บราก้า (ฟุตบอลชายหาด) 4 - 1 เลวานเต้ ยูดี ฟุตบอล ชายหาด 0-0

ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:30 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 0 - 3 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 0-2
22:45 ซิทรา 3 - 1 บาห์เลน เอสซี 0-1

ผลบอลวันที่

00:30 ซโวลเล่(Am) 0 - 3 เอฟซี โกรนิงเก้น(ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ Kuwait 1st Division League

22:15 อัล ซาเฮล 1 - 3 ไคตัน 1-2
22:15 Burgan SC 2 - 3 อัล ซาลิบิคัท 2-1

ผลบอลวันที่ UAE RL

20:30 Al Arabi Umm Al Quwain U21 1 - 1 Hatta Dubai Reserves 1-0
20:30 Khor Fakkan U21 1 - 4 Al Hamriyah U21 1-3
20:30 Dubba Al Husun U21 1 - 2 Al Bataeh U21 1-0
73 วินาที Baniyas SC Reserves 1 - 0 Al Wahda Abu Dhabi Reserves 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

01:30 CD La Granja 1 - 2 นูมานเซีย 2 0-1
02:30 Solares 1 - 1 CD Naval 0-0
17:30 กอร์โดบา บี 0 - 0 Xerez Deportivo FC 0-0
18:00 อัลเจซีราส 3 - 0 Guadalcacin CD 0-0
18:00 Atletico Espeleno 1 - 2 เซบีย่า ซี 0-1
18:00 Ciudad Lucena 2 - 1 UB Lebrijana 0-1
18:00 โคเรีย ซีเอฟ 4 - 0 ซีดี คาเบเซนเซ 2-0
18:00 เฆเรซ 2 - 2 ซีดี การีนา 1-1
18:00 Alhaurin de la Torre 1 - 0 ซีดี เอล ปาโล 1-0
18:00 CD Huetor Vega 1 - 0 อัลฮัวริโน 1-0
18:00 Guadix CF 0 - 2 Martos Club Deportivo 0-1
18:00 Juventud Torremolinos 2 - 2 โมทริล ซีเอฟ 0-0
18:00 ยูดี ซาน เปโดร 3 - 0 CD Torreperogil 2-0
18:15 ซีดี รินกอน 1 - 2 เบเลซ ซีเอฟ 0-1
22:00 คาดิส 2 2 - 0 เอซิจา 1-0
22:59 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 6 - 0 Polideportivo Almeria 2-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1

07:30 โฮริซอนเต ซีอี 1 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

06:00 อาไว เอฟซี เอสซี 1 - 0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-0
06:00 คริคูม่า 3 - 1 Hercilio Luz SC 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League

06:00 เปโตรลิน่า พีอี 2 - 0 Flamengo de Arcoverde 0-0
07:30 เนาติโก (พีอี) 1 - 0 ซัลเกโร เอซี 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division

06:30 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 2 - 0 Jacobina EC 1-0
06:30 วิตอเรีย บีเอ 1 - 2 Alagoinhas Atletico BA 1-0
07:30 อีซี จากุยเพนเซ่ 1 - 0 บาเฮีย บีเอ 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar

01:00 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 0 - 1 CE Forca e Luz RN 0-0
06:00 เอเอสเอสยู อาร์เอ็น 2 - 2 โกลโบ 1-1
06:30 เอบีซี อาร์เอ็น 1 - 0 พัลไมรัส อาร์เอ็น 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano

06:30 Perilima PB 1 - 3 Nacional de Patos PB 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 2 - 3 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 0-2

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

00:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 7 - 0 สโลโบด้า อูซิเซ่ 3-0

ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

19:30 Dar Al-Dawa 1 - 1 บราม่า 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ

00:30 มิรานเดส 3 - 0 UD Socuellamos 2-0

ผลบอลวันที่ Egypt Premier League

19:30 อัลเนสร์ไคโร 0 - 1 Al Zarka 0-0
19:30 El Hammam 2 - 1 MS Tla 0-0
19:30 FC Porto Suez 0 - 0 Suez Montakhab 0-0
19:30 Ghomhoreyet Shebin 1 - 2 เอฟซี มาสร์ 1-0
19:30 Pharco 1 - 1 เอล โอลิมปิก 1-0
19:30 Serameka 1 - 3 โคคา โคล่า เอฟซี 0-2
19:30 Fayoum 1 - 0 Nasr Taadeen 0-0
19:30 แทนต้า 2 - 1 El Raja Marsa Matruh 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ

03:10 บานฟิลด์(N) 3 - 0 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1-0

ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2

22:00 อัล ชามาล รอ อัล วาครา

ผลบอลวันที่ BRA D4

05:00 ฟาส คลับ (สมัครเล่น) 1 - 0 Princesa AM 1-0
07:00 นาซิอองนาล (สมัครเล่น) 3 - 0 EC Iranduba 2-0
07:00 Sul America EC 1 - 2 ริโอนิโกร (สมัครเล่น) 1-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

02:30 ฝรั่งเศส บี ( ญ )(N) 3 - 0 คาซัคสถาน(ญ) 1-0
04:00 อังกฤษ(ญ)(N) 2 - 1 บราซิล (ญ) 0-1
07:00 สหรัฐอเมริกา(ญ) 2 - 2 ญี่ปุ่น(ญ) 1-0
07:40 นิการากัว 0 - 1 กัวเตมาลา ยู23 0-1
12:35 อาร์เจนตินา (ญ)(N) 0 - 5 เกาหลีใต้(ญ) 0-1
15:00 ลิธัวเนีย (ญ)(N) 0 - 1 เอสโตเนีย (ญ) 0-1
15:30 ออสเตรเลีย(ญ) 2 - 0 นิวซีแลนด์(ญ) 1-0
16:00 อิสราเอล ยู19 4 - 0 ยูเครน(ยู 19) 3-0
17:15 ไซปรัส (ญ) 0 - 1 มอลตา(ญ) 0-0
17:30 โครเอเชีย(ญ) 0 - 0 สโลวีเนีย(ญ) 0-0
18:00 เซอร์เบีย(ยู 19) 2 - 0 สโลวีเนีย(ยู 19) 0-0
18:00 สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19(N) 0 - 0 สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 0-0
21:00 บาห์เรน (ยู 19) 1 - 2 คูเวต ยู19 0-1
21:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ)(N) 3 - 1 มอนเตเนโกร(ญ) 0-1
22:00 อังกฤษ (ญ) ยู19(N) 1 - 2 สเปน (ญ) (ยู19) 1-1
22:00 เวลส์ (ญ)(N) 0 - 0 ไอร์แลนด์(ญ) 0-0
22:30 โปรตุเกส (ญ) ยู19 2 - 2 ออสเตรีย (ญ) ยู19 0-0

ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เอฟซี กัว 1 - 0 เซนไนยิน เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกา de elite

18:05 MFA Development 1 - 3 CD Monte Carlo 0-2
20:00 Windsor Arch Ka I 2 - 1 Sporting de Macau 0-0

ผลบอลวันที่ VIE U19

13:30 Khanh Hoa(U19) 2 - 6 เลิม ด่ง (ยู 19) 2-3
14:30 ซงลาม เหงะอาน(U19) 2 - 1 Ha Tinh(U19) 0-1
14:55 เวียดเทล (ยู 19) 2 - 0 ฮานอย ทีแอนด์ที(U19) 1-0
14:55 ล็อง อาน (ยู 19) 3 - 1 เตนินห์(ยู 19) 2-0
15:00 ดอง ไน (ยู 19) 0 - 5 ฮหว่าง อัญ ซาลาย (ยู 19) 0-2
15:00 นาม ดิ่ญ (ยู 19) 1 - 1 ทัน กวางนินห์(U19) 0-0
15:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง(U19) 1 - 0 ทีพี โฮจิมินห์(ยู 19) 0-0
15:45 Phu Yen U19 1 - 0 เอสคิวซี บินห์ดิน(ยู 19) 0-0
16:45 Huda Hue U19 2 - 3 Thanh Hoa FC(U19) 1-2
17:00 อาน ซาง ยู 19 4 - 2 เบน ทรี (ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:30 บอนเนอร์ 2 - 1 TV Herkenrath 0-0

ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

20:40 บานนี่ ยาส ยู 21 1 - 1 อัล-เวห์ดายู21(ซาอุฯ) 0-0

ผลบอลวันที่ BRA SE

01:30 Boca Juniors SE(N) 0 - 1 ซีเอส เซอร์จิเป้ 0-0
06:15 คอนฟิแองก้า 1 - 4 Lagarto 0-3

ผลบอลวันที่ รวันดา National League

20:30 Kiyovu FC 1 - 0 Etincelles 1-0
20:30 Police FC Kibungo 4 - 0 Gicumbi FC 0-0

ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก

20:30 Al Shorta Al Qadarif รอ Hay Al-Arab
20:30 Wad Hashim Sennar รอ อัล-ฮิลาล

ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

08:00 CD Universitario 0 - 1 Plaza Amador 0-1
08:00 Sporting San Miguelito 1 - 1 เทาโร FC 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 Ciudad Vinotinto 2 - 2 เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว 2-0
02:30 อัลกอสตูร่า เอฟซี 0 - 0 Dynamo Puerto FC 0-0
02:30 ซีแอ เฟอเรียล 1 - 0 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 1-0
02:30 GV Maracay FC 1 - 0 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี 1-0
02:30 เรียลฟร้อนเทร่า 0 - 0 ยูเรนา เอสซี 0-0
02:30 Universidad Los Andes 1 - 1 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 1-1
03:00 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย 4 - 1 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-0
03:00 Fundacion AIFI 1 - 0 ชิโก เดอ กายอานา 0-0

ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

14:15 Fakirapool Young Mens Club 1 - 1 Uttar Baridhara Club 1-1
16:15 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 1 - 0 Dhaka City FC 0-0
16:30 อาบาฮานี 3 - 0 โมฮัมเมดัน เอสซี 1-0
19:30 Sheikh Russel KC 2 - 0 Nofel Sporting Club 1-0
19:30 บราเทอร์ส ยูนิออน 0 - 2 Bashundhara Kings 0-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัยทีมลีกสำรอง

17:30 โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) 5 - 0 เดปอร์ติโว คาเปียต้า(สำรอง) 3-0
17:30 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (สำรอง) 1 - 2 โซล เดอ อเมริกา (สำรอง) 0-2

ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL

08:00 FEU Tamaraws 2 - 2 UST Growling Tigers 0-1
12:00 DLSU Green Archers 0 - 1 UE Red Warriors 0-0
14:20 Maroochydore Swans FC 2 - 1 NU Bulldogs 1-1

ผลบอลวันที่ ปานามา Reserve League

05:00 Sporting San Miguelito Reserves 2 - 1 เทาโร(สำรอง) 1-1

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 0 - 2 ลินฟีลด์(สำรอง) 0-2
02:45 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 1 - 0 เกล็นนาโวน(สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ

20:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 3 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1-1

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:45 Glebe North FC 1 - 2 Leixlip United 1-2
26วินาที มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 0 - 0 Liffeys Pearse -
02:45 เซนต์ มอชแทส 5 - 0 Newbridge Town 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

03:00 ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 5 - 2 Club Comunicaciones Reserves 1-2
03:00 Defensores Unidos Reserves 1 - 2 JJ Urquiza Reserves 1-0
03:00 Deportivo Armenio Reserves 2 - 1 CA Ituzaingo Reserves 0-1
03:00 เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 1 - 1 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง

02:30 นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) 1 - 2 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 0-1
03:00 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 3 - 1 Cerro Largo Reserves 1-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D

02:30 จีเลียโนว่า 1 - 1 เมสสิน่า 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ Development League

02:45 Queens Park Reserves 4 - 2 อีสท์ คิลไบรด์(สำรอง) 1-1

ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:00 FK MOIK Baku 1 - 0 Olimpik-Shuvalan Baku 1-0
18:00 คาราบัค 2 1 - 3 Standard Sumgayit II 1-2
18:00 Keshla FK II 0 - 2 ซาบาห์ 2 0-1

ผลบอลวันที่

15:05 Sports Association Tak U19 3 - 0 ลำพูน วอริเออร์ เอฟซี (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่

15:00 Mumbai Strikers 1 - 2 Kenkre 0-0

ผลบอลวันที่

15:30 Chhinga Veng FC 3 - 1 Atletico de Kolkata Reserves 1-0
15:30 Trau FC 2 - 1 Mohammedan SC 1-1

ผลบอลวันที่

20:00 Light SS FC 1 - 0 Amuka Bright Stars FC 0-0
20:10 Entebbe FC 0 - 0 Bukedea TC FC 0-0
20:10 คิริกะยูไนเต็ด 1 - 1 Dove FC 0-1
20:10 Ntinda United FC 1 - 4 Kira United 1-1
20:10 defense forces 0 - 0 JMC 0-0
20:20 Kyetume FC 4 - 2 Kataka FC 3-0

ผลบอลวันที่

01:45 อัลโต/พีไอ 3 - 1 Piaui 1-0
06:00 อีซี ฟลาเมงโก้ (พีไอ) 0 - 2 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 0-1
06:00 4 de Julho 1 - 0 ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 0-0
07:30 Uniao ABC 0 - 1 EC Aguia Negra 0-0

ผลบอลวันที่ Brazil DDL

05:00 Igrejinha 1 - 0 Tres Passos RS 1-0
06:00 CE Lajeadense 0 - 0 GA Farroupilha/RS 0-0
06:00 ยาปิรันก้า 2 - 1 Uniao Frederiquense RS 1-0
06:00 CS Esportivo AL 1 - 0 Tupi RS 0-0
06:25 เซาเปาลูอาร์เอส 1 - 0 GE Bage 1-0

ผลบอลวันที่

02:00 Rusadir CF U19 3 - 2 San Felix CF U19 1-1
17:30 เซบีย่า ยู19 5 - 2 Recreativo Huelva U19 3-0
22:59 Calavera CF U19 0 - 0 Seneca CF U19 0-0

ผลบอลวันที่

21:45 ฟานจา เอสซี 2 - 2 อัล ซีบ 1-0
21วินาที El Wasta 0 - 0 al bashaer -

ผลบอลวันที่

06:15 Desportiva Capixaba (ES) 0 - 2 เรอัล โนโรสเต้ 0-0

ผลบอลวันที่

16:00 มหาวิทยาลัยเมียนมาร์ 0 - 1 Kachin United FC 0-0
16:00 Silver Stars 2 - 7 Royal ThanLyin FC 1-3

ผลบอลวันที่ 28/02/2562

ผลบอลวันที่ BRA D4
ผลบอลวันที่ BRA SE
ผลบอลวันที่ Brazil DDL
ผลบอลวันที่ BSWCP
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League
ผลบอลวันที่ Kuwait 1st Division League
ผลบอลวันที่ Malaysia President Cup
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2
ผลบอลวันที่ UAE RL
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ VIE U19
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา
ผลบอลวันที่ ไซปรัส คัพ
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ผลบอลวันที่ ปานามา Reserve League
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ปารากวัยทีมลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ เปอร์เซีย คัพ
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก โคปา
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3
ผลบอลวันที่ รวันดา National League
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ Development League
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ
ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์
ผลบอลวันที่ สวิสคัพ
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ อิตาลี C ซูเปอร์คัพ
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ แอลการ์คัพ
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ ฮังการี คัพ



ผลบอลวันที่BRA D4, BRA SE, Brazil DDL, BSWCP, Egypt Premier League, Kuwait 1st Division League, Malaysia President Cup, Qatar League Division 2, UAE RL, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, VIE U19, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กาตาร์ ลีก, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โคปปา อิตาเลีย, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูดานพรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย Prva ลีกา, ไซปรัส คัพ, ดัตช์คัพ, เดนมาร์ก คัพ, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, ตุรกี คัพ, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Pernambucano League, บราซิล คัพ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, เปอร์เซีย คัพ, โปแลนด์ คัพ, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ คัพ, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, เฟรนซ์ คัพ, เม็กซิโก โคปา, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย คัพ, ลีกา de elite, เวเนซุเอลา Segunda Division, สก็อตแลนด์ Development League, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ, สเปนโคปาเดลเรย์, สวิสคัพ, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อิตาลี C ซูเปอร์คัพ, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิสราเอล คัพ, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, แอลการ์คัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮังการี คัพ,