บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 6787 ครั้ง

ผลบอลวันที่ 23/02/2562

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

02:45 คอร์ก ซิตี้ 0 - 2 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
02:45 ยูซี ดับลิน 0 - 2 โบฮีเมี่ยนส์ 0-2
02:45 สลิโก โรเวอร์ส 0 - 1 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-0
03:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 0 เดอร์รี่ ซิตี้ 1-0
03:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1 - 1 ดันดาล์ค 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 2 - 1 ปาโตรนาโต ปารานา 1-1
07:10 ลานุส 2 - 0 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-0
07:10 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0 - 1 บานฟิลด์ 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

01:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2 - 0 ออสเตรียเวียนนา 1-0
22:59 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า 3 - 0 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 2-0
22:59 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0 - 0 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-0

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:30 เคเอเอ เกนท์ 2 - 1 สตองดาร์ด ลีแอช 2-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

02:30 โคโรน่า คีลเซ่ 1 - 1 โปกอน เซซิน 0-1
21:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 2 - 1 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

01:00 อัลบอร์ก 3 - 0 ซอนเดอร์ไจสกี 2-0
22:00 เวเจิล 1 - 3 นอร์ดเจลแลนด์ 0-1

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

02:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
1 - 1
สตุ๊ตการ์ต
21:30
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
0 - 3
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
บาเยิร์น มิวนิค
1 - 0
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
ไฟร์บวร์ก
5 - 1
เอาก์สบวร์ก
21:30
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
3 - 0
ชาลเก้ 04

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

00:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1 - 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-0
00:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0 - 0 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-0
19:00 ดาร์มสตัดท์ 2 - 0 ดินาโม เดรสเดน 1-0
19:00 ซังค์ เพาลี 1 - 0 อิงโกลสตัดท์ 0-0
19:00 โคโลญจน์ 3 - 1 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-1
19:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1 - 3 โฮลสไตน์ คีล 0-3

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00 ดิฌง 0 - 1 แซงต์ เอเตียน 0-0
02:45 สตารส์บูร์ก 1 - 1 ลีลล์ 0-1
22:59
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
3 - 0
นีมส์

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

02:00 อฌักซิโอ้ 2 - 1 โอแซร์ 1-1
02:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 0 - 1 ลอริยองต์ 0-0
02:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 2 - 0 โซโชซ์ 0-0
02:00 ทรัวส์ 2 - 1 เลอ อาฟร์ 1-0
02:00 เม็ตซ์ 2 - 0 ปารีส เอฟซี 1-0
02:00 แบรสต์ 3 - 1 เกรอน็อบล์ 1-1
02:00 เรด สตาร์ 93 1 - 0 วาล็องเซียนส์ 0-0
02:00 น็องซี่ 3 - 1 อฌักซิโอ้ GFCO 3-1
02:00 เอเอส เบซิเอร์ 1 - 1 ชาโตรูซ์ 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

02:00 วีวีวี เวนโล 0 - 1 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

02:00 เดน บอสช์ 1 - 2 มาสทริสช์ 0-1
02:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 - 3 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-2
02:00 คัมบูร์ 1 - 3 ดอร์เดรชท์ 1-0
02:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 5 - 0 อัลเมเร่ ซิตี้ 3-0
02:00 เทลสตาร์ 0 - 2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 0-0
02:00 อาร์เคซี วาลไวก์ 3 - 3 โวเลนดัม 2-1
02:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 2 - 2 โรด้า เจซี 0-1
02:00 เอฟซี ทเวนเต้ 1 - 0 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 0 - 2 เบเลเนนส์ 0-1
04:15
ทอนเดลา
0 - 3
ปอร์โต้
22:30 เฟยเรนเซ่ 1 - 3 โมไรเรนเซ่ 0-2

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0 - 0 เอฟซี โตเกียว 0-0
12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-1
12:00 สากัน โตสู 0 - 4 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-0
12:00 เวกัลตา เซนได 0 - 0 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-0
13:00 กัมบะ โอซาก้า 2 - 3 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-3
13:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1 - 2 โออิตะ ตรินิต้า 0-1
13:00 จูบิโล อิวาตะ 1 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-1
14:00 โชนัน เบลมาเร่ 2 - 0 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

02:45 ดันดี 2 - 4 ฮิเบอร์เนี่ยน 1-2
22:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1 - 1 เซนต์ เมียร์เรน 0-0
22:00 ลิฟวิงสตัน 1 - 0 คิลมาร์น็อค 1-0
22:00 เซนต์ จอห์นสโตน 0 - 2 อเบอร์ดีน 0-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30 กัซเทป 1 - 3 แทร็บซอนสปอร์ 0-1
00:30 ริเซสปอร์ 3 - 0 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ 1-0
17:30 ชีวาสสปอร์ 1 - 2 อันตัลยาสปอร์ 0-2
20:00 อลันยาสปอร์ 3 - 0 คาซิมปาซ่า 1-0

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

03:00
เอสปันญ่อล
1 - 1
ฮูเอสก้า
19:00
เกตาเฟ่
2 - 1
ราโย่ บาเยกาโน่
22:15
เซบีย่า
2 - 4
บาร์เซโลน่า

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 แอสเตราส ตริโปลิส 1 - 1 พีเออี อโตรมิตอส 1-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

03:00 เตเนริเฟ่ 2 - 2 มายอร์ก้า 0-1
22:00 อัลบาเซเต้ 0 - 0 เรอัล โอเบียโด 0-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

02:30
เอซี มิลาน
3 - 0
เอ็มโปลี
21:00
โตริโน่
2 - 0
อตาลันต้า

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 บิวรี่ 3 - 1 โอลด์แฮม แอทเลติก 0-1
22:00 เชลแน่ม ทาวน์ 1 - 0 พอร์ทเวล 1-0
22:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-0
22:00 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 1 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 0-1
22:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1 - 2 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-1
22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 0 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
22:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2 - 0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-0
22:00 มอร์แคมบ์ 0 - 2 ลินคอล์น ซิตี้ 0-1
22:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 1 - 2 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-1
22:00 สวินดอน ทาวน์ 1 - 1 กริมสบี้ ทาวน์ 0-0
22:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1 - 0 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-0
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
1 - 5
วัดฟอร์ด
02:45
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
3 - 1
ฟูแล่ม
19:30
เบิร์นลี่ย์
2 - 1
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
22:00
บอร์นมัธ เอเอฟซี
1 - 1
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
2 - 0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1-0
22:00 เบรนท์ฟอร์ด 5 - 1 ฮัลล์ ซิตี้ 3-1
22:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 2 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1-1
22:00 มิดเดิลสโบรห์ 2 - 0 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 2-0
22:00 มิลล์วอลล์ 1 - 3 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-3
22:00 นอริช ซิตี้ 3 - 2 บริสตอล ซิตี้ 1-2
22:00 เร้ดดิ้ง 1 - 1 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1-0
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 3 - 1 สวอนซี ซิตี้ 3-0
22:00 สโต๊ค ซิตี้ 1 - 1 แอสตัน วิลล่า 1-0
22:00 วีแกน แอธเลติก 1 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

20:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1 - 1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-1
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1 - 2 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-0
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-1
22:00 แบล็คพูล 0 - 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
22:00 บริสตอล โรเวอร์ส 0 - 2 ซันเดอร์แลนด์ 0-1
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0 - 1 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-0
22:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1 - 2 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1-2
22:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 5 - 1 โรชเดล 1-0
22:00 พอร์ทสมัธ 0 - 0 บาร์นสลีย์ 0-0
22:00 วอลซอลล์ 3 - 2 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1-1
22:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0 - 1 จิลลิ่งแฮม 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

03:00 เวโรน่า 1 - 0 ซาแลร์นิตาน่า 0-0
21:00 ชิตตาเดลล่า 4 - 1 เลชเช่ 2-1
21:00 เปรูจา 0 - 1 โคเซนซ่า 1914 0-1
21:00 เปสคารา 2 - 0 ปาโดวา 2-0
21:00 เครโมเนเซ่ 0 - 1 อัสโคลี่ 0-0
21:00 คาร์ปิ 3 - 2 สเปเซีย 1-0
21:00 เบรสชา 2 - 0 โครโตเน่ 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 โนท็อดเด้น 6 - 0 พอร์ส เกรนแลนด์ 5-0
00:00 รัวฟอส 4 - 3 สตรอมเมน 0-1
00:30 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 2 - 0 ลิงโคปิ้ง (ญ) 0-0
01:00 เฟรดริกซ์สตรัด 0 - 2 ควิด ฮอลเด้น 0-0
01:15 เอฟซีเอสพู 1 - 2 จิปโป 1-0
02:25 เอฟซี อินโฟเนต 4 - 4 Ajax Lasnamae 2-2
05:30 CD Universidad de El Salvador 2 - 2 FC Cabanas 2-0
08:00 แนชวิลล์ เอฟซี 0 - 2 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0-2
11:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 3 - 0 อาลาเมน (ญ) 0-0
11:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 2 - 4 Seaford Rangers 1-2
11:30 มอดบูรี่ เจ็ท 5 - 1 Noarlunga United 3-1
12:30 บรอดมีโดว์ เมจิก 1 - 1 เมทแลนด์ 0-0
14:30 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 1 - 3 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 1-2
52 วินาที Market Sveta 0 - 2 Dnepr Smolensk 0-2
16วินาที บัลติก้า 0 - 1 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ -
ต่อเวลา วินาที ASV St. Martin an der Raab 2 - 0 FC Gleisdorf 09 II 0-0
16:00 Lao Police Club รอ Lao Army FC
16:00 อินเตอร์ บราติสลาวา รอ เอสเค ลิเซน
16:00 SVG Reichenau รอ เอสวี ฮอลล์
16:00 SV Kloch รอ Usv Ragnitz
16:00 เอฟซี โกเมล รอ เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
16:00 ชินยูไนเต็ด รอ Mawyawadi FC
16:00 Royal ThanLyin FC รอ Kachin United FC
16:00 Slavicin รอ โนวี่เมสโต
พักครึ่ง พักครึ่ง UOR-5 Egoryevsk 4 - 0 วิทยาซ ปอโดสค์ 4-0
16:15 อัสติ นาดลาเบม รอ โดบอร์ไวน์
24วินาที Saku Sporting Women 0 - 1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) -
16:30 ลิปโทฟส์กี้ มิคูลาส รอ TJ Tatran Oravske Vesele
16:30 Atasehir Belediyesi Women รอ Fatih Vatan Spor (w)
16:53 FC Petrikovka 1 - 4 Vpk Agro Magdalinovka 0-0
17:00 ปาร์ดูบีตเซ รอ จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
17:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ รอ เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
17:00 รูบิน คาซาน รอ ดินาโม มอสโก
17:00 มอเตรอ รูบิน รอ Wisla Sandomierz
17:00 พาร์นดรอฟ รอ ASV Draßburg
17:00 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ รอ Ruch Radzionkow
17:00 Galanta รอ Neded
17:00 เอลเคเอสลอดซ์ รอ Sokol Aleksandrow Lodzki
17:00 บอลเทค จีเนีย รอ โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
17:00 โปโลเนีย ไบตอม รอ Ruch Zdzieszowice
17:00 Parndorf Amateure รอ FC Andelsbuch
17:00 เนเมน กร็อดโน่ รอ เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก
17:15 Zalgiris Vilnius Reserves รอ บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
17:30 ปรอสเตียยอฟ(N) รอ Uhersky Brod
17:30 เอบี โคเปนฮาเกน รอ Skovshoved
17:30 อาซาเน่ ฟุตบอล รอ FK Fyllingsdalen
17:30 รุช ซอร์ซอฟ รอ Gornik Polkowice
17:50 Af-Ponedelnika 1 - 0 FK Bataiysk-2018 0-0
18:00 ทาทราน ปรีซอฟ รอ Stal Rzeszow
18:00 สตอล เมียเลช รอ การ์บาเนียกราโกล
18:00 สลาเวีย รอ เอฟเค วิเท็บส์ค
18:00 Veles รอ เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์
18:00 เจลกาว่า รอ บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
18:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ รอ จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
18:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ รอ พาริซอน บาดิจอฟ
18:10 JK Tammeka Tartu U21 รอ JK Nomme Kalju U21
18:15 FK Leningradets 2 - 0 Zvezda St Petersburg 0-0
18:30 Lobnya 0 - 9 Saturn-M Ramenskoye 0-3
18:30 โคโรน่า คีลเซ่ รอ จีเคเอส ทิคี
18:30 สโตรกิโน่ มอสโก รอ Luki Energiya
18:45 Master 7 FC รอ Young Elephants FC
19:00 อเมเจอร์ รอ ฮิลลิร็อด
19:00 เอ็มเอฟเค ชรูดิม รอ เอฟเค บานิค โซโคลอฟ
19:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก(N) 1 - 1 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-1
19:00 สตาเบ็ค(N) 2 - 1 ทรอมโซ่ 1-1
19:00 ฮามคาม 0 - 0 สคีด ออสโล 0-0
19:00 เนเมน กร็อดโน่ รอ ตอร์ปิโด มินส์ค
19:00 วิเกร ซูวาล์วกี๊ รอ เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
19:00 เบอโน่ รอ ไวสคอป
19:00 วอร์ต้า พอซแนน รอ สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
19:00 โครบริ โกลกูฟว์ รอ Mieszko Gniezno
19:15 บราแบรนด์ รอ คเจลเลอรูบ
19:30 เอลเคเอสลอดซ์ รอ Lechia Tomaszow Mazowiecki
19:30 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น รอ TSV Schwabmunchen
20:00 FC Mauerwerk รอ น็อยซีเดิล
20:00 Traiskirchen รอ เครมเซ่อ
20:00 แอตวิดาเบิร์ก รอ โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค
20:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน รอ SV Pullach
20:00 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) รอ สตาเบ็ค (ญ)
20:00 มอลล์บี้ รอ ไอเอฟโอ บรอโมล่า ไอเอฟ
20:00 เฮาเกซุนด์ รอ สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
20:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1 - 1 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 0-1
20:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม รอ Slovan Velvary
20:00 FCM Traiskirchen รอ เครมเซอร์ เอสซี
20:00 โมสส์ รอ Orn-Horten
20:00 เบลลินโซนา รอ Alberto
20:00 บันก้า การ์ซได รอ สตรอมเบส
20:30 เจลกาว่า รอ Trakai FK
20:30 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 รอ เอฟซี เมมมินเก้น
50 วินาที เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 5 - 1 เอสซี ไวซ์ 4-1
พักครึ่ง พักครึ่ง Ahrobiznes TSK Romny 2 - 0 FC Malynsk 2-0
21:00 DJK TEUTONIA SCHALKE รอ เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง
21:00 เกเฟล ไอเอฟ รอ โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
21:00 เลวานเจอร์ เอฟเค รอ เบียเซ่น
21:00 ดินาโม มอสโก รอ เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
21:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) รอ วีดีโอตัน เอฟซี 2
21:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล รอ สปาร์ตัก มอสโก
21:00 บัลติก้า รอ ดินาโม มินส์ค
21:00 อูดิเนเซ่ รอ เอ็นเค รีดอมเลีย
21:00 วิโซซิน่า จิคลาวา รอ เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
21:30 ซีเอสเคเอ มอสโก(N) รอ เอฟซี อูฟา
21:50 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) รอ วาปรุส (ญ)
22:00 ไมจอลเนอร์ รอ ทรอมส์ดาเลน
22:00 JAC FC รอ Beke FC
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1 - 3 เอสเค บรานน์ 1-0
23:30 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) รอ TSV 1860 Wasserburg
23:30 TSV 1860 Munich II รอ TSV 1880 Wasserburg

ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ

01:00 Assyriska Turab IK JKP 0 - 2 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-1
20:00 เอล์ฟส์บอร์ก 1 - 1 ไอเค ฟรีจ 0-1
20:00 Karlstad BK(N) 3 - 2 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-1
20:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค(N) 1 - 2 ฮาล์มสตัด 1-2
20:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 0 - 3 เยอร์การ์เด้น 0-2
22:00 เอเอฟซี ยูไนเต็ด 4 - 0 Huanamo 1-0
22:00 ฟัลเค่นเบิร์ก(N) 2 - 1 เดเกอร์ฟอร์ส 0-1

ผลบอลวันที่ จีนซูเปอร์คัพ

18:35 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 2 - 0 ปักกิ่ง กั๋วอัน 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

21:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2 - 0 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0-0
22:59 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 2 - 1 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 1-1
23:15 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 1 - 2 มัคคาบี้ เนทันย่า 0-1

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 อิลลิชิเว็ตส์ 2 - 1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1-1
22:00 เอฟซี ลวีฟ 0 - 1 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0-1

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

02:00 เอฟซี วิล 1900 1 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท 0-0
22:59 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 2 - 0 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1-0
23:30 SC เครียนส์ 0 - 3 เซอร์เวตต์ 0-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 เซ็บซี่ 0 - 0 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-0
22:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1 - 0 AFC Hermannstadt 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

01:10 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0 - 2 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 0-2
01:10 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 2 - 0 เอสเคยู อัมเสตทเทน 0-0
01:10 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1 - 3 คัพเฟ่นเบิร์ก 1-0
01:10 เอฟซี ไลเฟริ่ง 4 - 0 เอสวี ฮอร์น 2-0
20:30 แวคเกอร์ ติโรล II 3 - 1 FC Superfund Pasching 1-0
22:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว 1 - 1 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0-1

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0 - 1 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-0
19:00 ซีมูน 0 - 0 แมควา ซาแบค 0-0
20:00 มัลโดส ลูการ์นี 5 - 0 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า 2-0
20:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0 - 0 สปาร์ตัก ซลาติบอร์ 0-0
22:59 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 0 - 1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

17:30 โบลูสปอร์ 0 - 1 อดาน่าสปอร์ 0-0
20:00 อดาน่า 3 - 0 อัลตินอร์ดู 2-0
20:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 2 - 1 อุมรานิเยสปอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

18:00 โบเตฟ วราตซา 1 - 3 สลาเวีย โซเฟีย 1-1
20:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1 - 0 โดโกเรต์ส รัซกราด 1-0
22:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 4 - 0 เวเรย่า 2-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

20:00 เอสเคเอฟซีเรด 0 - 1 สโลวาน บราติสลาวา 0-1
20:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 3 - 1 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-1
20:00 เอฟเค เซนิก้า 0 - 1 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-1
20:00 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 3 - 1 เทรนซิน 1-0
20:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0 - 1 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-0
22:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 0 - 0 นิตร้า 0-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 รูเดส 2 - 4 ริเยก้า 1-2
21:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0 - 1 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0-0
23:30 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0 - 0 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

02:45 บาลา ทาวน์ 2 - 2 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1-2
21:30 อเบอรี่สวิธทาวน์ 2 - 0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-0
21:30 คาร์มาร์เธ็น 0 - 1 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0-0
21:30 ลานดูเนา 4 - 2 แอลลาเนลี 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

22:59 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 4 - 0 ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-0
22:59 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 2 - 2 วาร์ดา เซ 1-2
22:59 ปาคซิ เซ 2 - 1 เดเบรเซน วีเอสซี 0-0
22:59 อูจเปสต์ 5 - 0 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1-0
22:59 วีดีโอตัน 1 - 0 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 สโลวาน ลิเบอเรช 2 - 0 ดูก้า ปรากซ์ 0-0
21:00 ฟาสตาฟ ซลิน 0 - 2 FC โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-1
21:00 ซิกม่า โอโลมุช 2 - 0 ไพรบราม 1-0
21:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1 - 1 เทปลิเซ่ 1-0
22:59 มลาด้า โบเลสลาฟ 1 - 0 เบามิต ยาโบลเนค 0-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:30 เวสเตอร์โล 2 - 2 KVSK ลอมเมล 1-1
22:59 เบียรส์ชอทวิลริค 1 - 1 โรเซลาเร่ 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

02:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 2 - 3 เชลบอร์น 2-0
02:45 ลิเมอริค เอฟซี 0 - 0 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0-0
02:45 แอธโลน ทาวน์ 4 - 2 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 1-1
02:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 4 - 0 โคห์บ รัมเบลอ 2-0
02:45 คาร์บินทารี เอฟซี 0 - 3 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:00 เวราครูซ 1 - 1 ครูซ อาซูล 1-0
10:00 อัตลาส 0 - 1 ติเกรส์ UANL 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

20:30 ซุดติโรล อัลโต้ 1 - 0 ริมินี่ 0-0
20:30 กุบบิโอ 0 - 3 เฟอรัลพิซาโล 0-3
20:30 ตริเอสติน่า 2 - 0 เรนาเต้ เอซี 0-0
22:30 เฟอร์มาน่า 0 - 1 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0-0
22:30 มอนซ่า 1912 1 - 0 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 0-0
22:30 กอซซาโน่ 1 - 1 อาเลซซานเดรีย 0-0

ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1 - 2 บรอมลีย์ 0-2
22:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1 - 0 โดเวอร์ แอทเตลิก 1-0
22:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0 - 2 อีสต์ไลก์ 0-1
22:00 บาร์โรว์ 0 - 0 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เบรนทรี ทาวน์ 0 - 1 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-0
22:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 0 - 1 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-1
22:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1 - 0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เกทส์เฮด 1 - 1 เร็กซ์แฮม 1-0
22:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0 - 0 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

22:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 1 - 2 อัลลัว แอทเลติค 0-1
22:00 อินเวอร์เนสส์ 1 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 1-0
22:00 ฟัลเคิร์ก 1 - 1 ดันดี ยูไนเต็ด 0-0
22:00 อายร์ ยูไนเต็ด 0 - 1 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-0
22:00 แพททริค ทริสเทล 2 - 4 รอสส์ เคาน์ตี้ 2-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

22:00 อาร์บรอท 3 - 2 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1-1
22:00 เบรซิน ซิตี้ 1 - 2 สแตรนแรร์ 1-1
22:00 อีสต์ ไฟฟ์ 3 - 4 ดัมบาร์ตัน 0-3
22:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2 - 1 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-0
22:00 เรธโรเวอร์ส 4 - 1 มอนโทรส 2-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 0 - 3 เอลจิน ซิตี้ 0-0
22:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0 - 1 ปีเตอร์เฮด 0-1
22:00 ควีนส์ ปาร์ค 1 - 1 ไคลด์ 0-0
22:00 แอนนัน แอธเลติก 4 - 0 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 3-0
22:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2 - 0 คาวเดนบีท 2-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 ฟามาลิเคา 2 - 1 มาฟรา 2-0
22:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 3 - 2 ไลซอส 1-2

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 ปาโพส 1 - 0 โดซ่า คาโตโกเปีย 0-0
22:59 โอโมเนีย นิโคเซีย 2 - 0 เออีเอล ลิมาสซอล 1-0
22:59 เอร์มิส อราดิปปู 2 - 3 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:45 ครูซาเดอร์ 1 - 1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1-0
22:00 โคเลอไรน์ 2 - 0 เกล็นโตรัน 0-0
22:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 2 - 0 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 1-0
22:00 ลินฟีลด์ 1 - 0 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0-0
22:00 อาดส์ เอฟซี 3 - 1 นิวรี่ ซิตี้ 2-0
22:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0 - 2 คลิฟตันวิลล์ 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 เออร์โกเทลิส 1 - 1 แอธเลติก ยูเนี่ยน สปาตาร์ 0-1
20:00 พานาคายคิ 2005 1 - 0 อปอลล่อน ลาริสซ่า 1-0
22:59 โดซา ดรามัส รอ พลาทานิแอส

ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

22:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 2 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-0
22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 0 - 0 บาร์เน็ต 0-0
22:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1 - 1 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1-1
22:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 1 - 2 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista

04:45 มิราสโซล 2 - 1 เซา เบนโต้ 0-1
07:00 บรากันติโน้ 1 - 1 โนโวริซอนติโน่ 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca

02:30 มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ 0 - 4 โนว่า อีกูอาคุ 0-3
02:30 เรเซนเด้ อาร์เจ 0 - 1 โวลตา เรดอนดา 0-0
07:00 บันกู 0 - 2 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 0-1

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

00:00 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 2 - 0 เจเอส ซาอัวร่า 2-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

02:00 บรูค พีรอนนาส 3 - 0 มาริกนาเน่ จีเนค 2-0
02:00 อูแอส กงการ์กโน่ 1 - 2 ลียง ดูเชรี่ 1-1
02:00 ดรานซี่ 2 - 1 Entente Sannois 2-0
02:00 ลาวาล 3 - 2 โชเลท เอสโอ 1-0
02:00 เกววีลย์ อูแอส 1 - 3 อาวรองเช่ 0-2
02:00 โรเดซ อเวรอน 4 - 1 ดันเคอร์ 3-1
02:00 ตูร์ แอฟเซ 2 - 0 เลอ ม็องส์ 0-0
02:00 วิลเลฟรองเช 2 - 1 ปัว FC 0-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ

00:00 ไซนาโจเอน 1 - 1 KPV คอคคูล่า 0-1
18:00 เฮดไอเอฟเค(N) 1 - 3 อินเตอร์ ตูร์คู 1-2
19:00 ฮอนก้าเอสพู(N) 0 - 0 IFK มาเรียฮามน์ 0-0
19:00 ลาห์ติ(N) 1 - 4 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-2
19:30 อิลเวส แทมเปเร่(N) 3 - 0 วีพีเอส วาซ่า 2-0
20:15 ยาโร(N) 0 - 3 ฮาก้า 0-1
20:30 เอซี โอลู(N) 0 - 0 ไมปา 0-0
22:00 ทีพีวี แทมเปเร่(N) 1 - 1 เคทีพี ค็อตก้า 1-1
22:59 เอซี คาจานิ(N) 2 - 1 อีคีนาส IF 0-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0 - 0 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 0-0
08:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 3 - 1 Molinos El Pirata 2-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

20:45 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 4 - 3 เอ็นดี กอริก้า 4-2
22:59 มาริบอร์ 1 - 1 เอ็นเค มูรา 05 0-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:45 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 2 - 0 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:35 เวลริงตัน โฟนิค 0 - 1 ซิดนีย์ เอฟซี 0-0
15:50 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 1 - 1 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

19:30 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0 - 0 เพอร์เซโปลิส 0-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:25 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 4 - 1 โอฮูด มีดินา 2-0
19:55 อัล ราเอ็ด 0 - 3 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0-2

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 บลายท์ สปราตันส์ 3 - 3 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1-2
22:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 2 - 0 เชสเตอร์ เอฟซี 2-0
22:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0 - 1 แอชตัน ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0 - 6 อัลทริงแคม 0-2
22:00 กุยเซลีย์ 0 - 1 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0-1
22:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0 - 0 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0-0
22:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1 - 0 เลมิงตัน 1-0
22:00 ยอร์ค ซิตี้ 2 - 0 นูเนียตัน โบโรห์ 0-0

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 บาธ ซิตี้ 2 - 0 Slough Town 1-0
22:00 ดาร์ทฟอร์ด 2 - 0 วอคกิ้ง 1-0
22:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 0 - 0 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-0
22:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0 - 3 วีลด์สโตน เอฟซี 0-2
22:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0 - 0 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0-0
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 2 - 2 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 2-0
22:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 0 - 1 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-0
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 2 - 3 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 2-0
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 2 - 2 ทรูโร ซิตี้ 0-0
22:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 5 - 2 ดัลลิช แฮมเลต 4-0
22:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0 - 1 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-0

ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:30 อัจมาน 3 - 0 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0-0
23:15 อัล ไอน์ 2 - 1 อัล นาเซอร์ ดูไบ 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:00 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1 - 1 โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 0-1
20:30 เคป ทาวน์ ซิตี้ 3 - 2 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1-0
20:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 ไกเซอร์ ชีฟ 1-1
22:59 บิดเวสท์ วิทซ์ 1 - 1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:00 ชบับ อลอร์ดอน 1 - 0 AL Salt 0-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

13:30 โวฟูไทโป 2 - 1 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 0-1
13:30 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 3 - 1 ลีแมน 2-0
14วินาที โวฟูไทโป 0 - 1 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ -
16:30 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 0 - 3 คิดชี 0-2

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

20:50 อัล การาฟา 0 - 0 เลคห์วิย่า 0-0
23:10 อัล เรย์ยาน 0 - 4 อัล ซาดด์ 0-2

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1 - 2 เอสเค ติรานา 1-1
20:00 ลุฟเตอตารี่ รอ ตูตา เดอร์เรซ
22:59 ปาร์ติซานี ทิราน่า รอ ฟลามุลตารี่ โวลเร่

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 เปรัค เอฟเอ 1 - 1 เฟลด้า ยูไนเต็ด 0-1
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 - 1 มะละกา 2-0
20:00 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 1 - 0 พีเคเอ็นพีเอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

15:15 ซาราวัค 1 - 2 ซาบาห์ 0-2
20:00 พีบีดีเคที ที-ทีม รอ ยูเคเอ็ม เอฟซี

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

21:00 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 1 - 1 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 1-1

ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก

20:55 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) รอ อัล นาสเซอร์
20:55 อัล ซัลมิย่า รอ อัล-ทาดามอน(คูเวต)

ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก

21:00 Racing Beirut รอ Al Akhaahli Alay

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 ซีเอ บิเซอร์ติน 1 - 0 เอเอส กาเบส 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 แฮร์โรว์ โบโร่ รอ พูล ทาวน์
22:00 Hartley Wintney รอ ติเวอร์ตัน ทาวน์
22:00 เฮนดอน รอ โกสปอร์ท โบโรห์
22:00 คิงส์ แลงลีย์ รอ บีคอนส์ฟิลด์
22:00 ซาลิสบิวรี่ ซิตี้ รอ บาซิงสโตค ทาวน์
22:00 สเตนส์ ทาวน์ รอ Metropolitan Police
22:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน รอ ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
22:00 ทอนตัน ทาวน์ รอ ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
22:00 เวย์เม้าท์ รอ Merthyr Town
22:00 วิมบอร์น ทาวน์ รอ วอลตัน แคชชวลส์
22:00 ฟรอเม ทาวน์ รอ เชสแฮม ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 โบรร่า เรนเจอร์ส รอ คีธ
22:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ เฟรเซอร์เบิร์ก
22:00 เดเวรอนเวล รอ ฟอร์ท วิลเลียม
22:00 Huntly รอ Clachnacuddin
22:00 อินเวอร์รูเรีย รอ วิค อคาเดมี่ เอฟซี
22:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี รอ โคฟ เรนเจอร์
22:00 เนิร์น เคาน์ตี้ รอ Strathspey Thistle
22:00 รอทส์ รอ ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
22:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด รอ ฟอร์เรส

ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

02:45 Heybridge Swifts 1 - 0 Witham Town 0-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 เคเอส ดินาโม ติรานา รอ Burreli

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

20:30 เอฟเค ครูปา รอ Zvi Jerzy Da
20:30 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ รอ กอชค์ กาเบลา
20:30 FK Tuzla City รอ เอฟเค ซาราเยโว
23:30 เอ็นเค เซลิก รอ สโลโบดา

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:45 โซล เดอ อเมริกา 1 - 6 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 1-1
06:45 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1 - 1 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 0 - 0 โมนาคัส เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1 - 2 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1-1
06:30 โคโล โคโล่ 1 - 0 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0-0
22:00 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1 - 2 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

11:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 4 - 2 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 2-2
11:15 อาวอนดาเล่ เอฟซี 1 - 0 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) รอ เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
20:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) รอ มอนเชงกลาดแบช (ญ)
20:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) รอ เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

11:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) รอ อาลาเมน (ญ)
11:15 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) รอ ซีเนียร์ เอ็นทีซี (ญ)
14:30 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) รอ บอกซ์ ฮิลล์ (ญ)

ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:59 US Rumelange รอ จิวเนสเซ่

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก(W) คัพ

21:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) รอ โคลดิ้ง บี (ญ)
21:00 วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ) รอ ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)

ผลบอลวันที่ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก

10:00 ทีม เวลริงตัน รอ บา FC
13:00 กีวี เอฟซี รอ เอรากอร์ โกลเด้น สตาร์

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ เฮอรินจี โบโรห์
22:00 Brightlingsea Regent รอ คิงสโตเนียน
22:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ เลเวส
22:00 Corinthian Casuals รอ Margate
22:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี รอ บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
22:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ รอ โฟล์คสโตน อินวิคต้า
22:00 ฮาร์โลว์ ทาวน์ รอ ไวท์ฮอว์ก
22:00 เลเธอร์เฮด รอ AFC Hornchurch
22:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ รอ เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์
22:00 Tonbridge Angels รอ เมอร์สทัมเอฟซี
22:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ รอ วอร์ทติ้ง

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

01:30 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 4 - 1 ซโวลเล่ (ญ) 1-1
01:30 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 1 - 0 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 0-0
01:30 เทลสตาร์ วีวีเอ็นเฮช (ญ) 1 - 1 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 1-1
01:30 Excelsior Barendrecht (w) 1 - 0 RKSV Achilles 29 (w) 1-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

20:00 เอนด์ราต อาลาส (ญ) รอ Tongeren Women
20:00 Massenhoven VC Women รอ เกนท์ บี (ญ)
20:00 Moldavo Women รอ Kontich FC Woman
20:00 Svelta Melsele Women รอ ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)
20:00 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) รอ คลับบรูซ(ญ)
20:00 Ladies Genk B Women's รอ Famkes Merkem Woman
21:00 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) รอ SG-Tertre-Hautrage Women

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

02:30 Xota Magna Gurpea Futsal 3 - 1 Antequera Futsal 0-1
02:45 Sala 10 Zaragoza Futsal 1 - 1 Peniscola Futsal 0-0
03:15 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 4 - 5 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 3-1
19:15 เลบันเต(ฟุตซอล) 2 - 3 Jaen Paraiso Interior Futsal 1-3
23:30 Caja Segovia Futsal 1 - 8 EiPozo Murcia Turistica Futsal 0-2

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:15 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1 - 0 คลับสปอร์ต เอเมเลค 0-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

06:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 2 - 1 เปอร์โต มอนต์ 1-1
06:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 0 - 0 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

17:00 เอฟเค กาบาล่า 0 - 0 เอฟเค อินเตอร์ บาคู 0-0
19:30 ซาบาห์ เอฟเค 1 - 1 คาราบัค 0-1

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

07:00 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 1 - 1 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 0-0
08:30 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 2 - 1 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 1-1
09:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 3 - 0 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 2-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:30 ลิวอร์โน่(เยาวชน) 1 - 1 โครโตเน่ (เยาวชน) 0-0
17:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 0 - 1 กาญารี่(เยาวชน) 0-0
17:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1 - 2 เอ็มโปลี(เยาวชน) 0-1
19:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 1 - 3 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 0-0
20:30 เลชเช่ ยู20 รอ อัสโคลี่(เยาวชน)
20:30 ฟอกเจีย(เยาวชน) รอ เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
20:30 ลาซิโอ(เยาวชน) รอ Cosenza Calcio Youth
20:30 เปสคารา(เยาวชน) รอ โฟรซิโนเน่(เยาวชน)
20:30 คาร์ปิ(เยาวชน) รอ โบโลญญ่า(เยาวชน)
20:30 สปอล(เยาวชน) รอ เวโรน่า (เยาวชน)
20:30 เบรสชา(เยาวชน) รอ สเปเซีย(เยาวชน)
20:30 ปาร์ม่า(เยาวชน) รอ เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน)

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

01:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 1 SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1-1
20:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1 - 0 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-0
20:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 1 - 2 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-0
20:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 0 - 2 เอสวี เม็พเพ่น 0-0
20:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0 - 1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0-1
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0 - 0 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-0
20:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 2 - 0 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0 - 0 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-0
18:00 ปตท.เอฟซี ระยอง 0 - 1 นครราชสีมา เอฟซี 0-0
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2 - 2 ชลบุรี เอฟซี 0-0
20:00 Samut Prakan City 3 - 2 เชียงใหม่ เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
22:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
22:00 บักซ์ตัน เอฟซี รอ Hednesford Town
22:00 ฟาสเลย์ เซลติก รอ วิตตัน อัลเบียน
22:00 แกรนแธม ทาวน์ รอ มัตล็อค ทาวน์
22:00 ไฮด์ เอฟซี รอ ไวท์บี้ ทาว์น
22:00 มาร์รีน รอ เวิร์คคิงตัน
22:00 นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด รอ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
22:00 สการ์โบโรห์ รอ ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
22:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก รอ แลนแคสเตอร์ ซิตี้
22:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี รอ นานท์วิช ทาวน์

ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:30 ฮัทต้า คลับ รอ อัล ฮัมริยา
22:59 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) รอ ดูบา อัลฮัสซัน

ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด รอ พอร์ทาดาวน์
22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส รอ Dundela FC
22:00 Harland & Wolff Welders รอ Larne FC
22:00 Ballyclare Comrades รอ Knockbreda Parish
22:00 Limavady United รอ Loughgall FC
22:00 Dergview FC รอ Police Service of Northern Ireland FC

ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1

15:30 มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ 1 - 0 Neroca FC 0-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

16:35 ซงลาม เหงะอาน 2 - 0 กวาง นัม 2-0
17:00 ซานนา คานห์ ฮัว 1 - 4 ฮอง อันห์ ยาลาย 0-1
19:00 ฮานอย ทีแอนด์ที 5 - 0 ทัน กวางนินห์ 2-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

01:10 HK โคปาโวกค์ 1 - 1 UMF อัฟตูเลดิ้ง 0-0
02:00 ฟจอลเนอร์ 2 - 2 วาลูร์ เรย์ยาวิค 0-2
04:10 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 1 - 0 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 1-0
18:00 เบรย์ดาบลิค 2 - 0 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 1-0
22:15 เลคเนียร์ เรกยะวิก 1 - 1 ธอร์ อคูเรย์รี่ 1-0
22:59 กรินดาวิค 3 - 0 แมกนิ 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 อัลบานี ครีก 2 - 1 คาบูลเตอร์ เอฟซี 2-0
14:20 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 2 - 3 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 0-2
15:10 อคาเซีย ริดจ์ 1 - 2 เดอะแกป 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

19:00 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) รอ ซิลเคบอร์ก (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

08:00 แอตแลนเต้ 0 - 1 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0-0
09:05 คอร์เรคามินอส ยูเอที 3 - 1 แทมปิโก มาเดโร 0-0
10:30 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 3 - 2 เวนาโดส เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

22:00 อาร์ซี รีไลแซน รอ WA Tlemcen

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

16:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 5 - 1 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 3-0
16:05 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 1 - 0 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:20 บาห์เลน เอสซี รอ อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)
22:20 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) รอ อัล ทัดมัน

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 รีล คิงส์ รอ Maccabi FC
20:30 วิทแบ้ง สเปอร์ รอ ริชาร์ดส์ เบย์
20:30 สเตลเลนบอส เอฟซี รอ ทีเอส สปอร์ติง

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

00:00 อาริส ลิมาสซอล 2 - 1 Anagennisi Deryneia 2-0
00:00 Thoi Lakatamias 2 - 4 Onisilos Sotiras 1-3
20:00 Asil Lysi รอ เอธนิกอส อัชนาส
20:00 Akritas Chloraka รอ Agia Napa
20:00 Karmiotissa Pano Polemidion รอ MEAP Nisou
20:00 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย รอ AE Zakakiou
20:00 Othellos Athienou รอ Omonia Aradippou
20:00 PAEEK Keryneias รอ Digenis Voroklinis

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

03:00 CA San Miguel 0 - 0 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0-0
03:05 บาร์รากัส เซ็นทรัล 6 - 0 โกมูนิกาซิโอเนส 3-0
04:45 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 2 - 0 Talleres Rem de Escalada 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

17:00 อาร์เซน่อล เคียฟ(ยู 21) 1 - 2 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 1-0
18:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 0 - 0 คาร์ปาตี้ (ยู 21) 0-0

ผลบอลวันที่ UAE RL

20:25 เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) รอ Dibba Al Fujairah Reserves

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:30 Al-Thuqbah รอ Al-Sharq
20:05 ฮอตเทิร์น รอ Al Jubail

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:30 บียาร์เรอัล ซี 2 - 2 โนเวลด้า ซีเอฟ 0-1
02:00 ซีดี คาเบเซนเซ 0 - 3 Ciudad Lucena 0-1
04:00 Villa Santa Brigida 0 - 2 Panaderia Pulido 0-1
18:00 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 0 - 1 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0-1
19:30 UD Tamaraceite รอ ซีดี เอล โคติลโล่
22:00 ตอร์เร่ เลบานเต้ รอ อะเซโร
22:45 เอซิจา รอ เฆเรซ
22:59 ยูดี แอลบาร์ร่า รอ Tenisca
22:59 โอเรนเซ รอ CD Boiro
22:59 SD Deusto รอ SD Balmaseda FC
22:59 UD Rayo Ibense รอ Jove Espanol
22:59 Vilamarxant CF รอ Atzeneta UE
23:30 CD Buzanada รอ ลาส พัลมาส(C)
23:30 UCD Burlades รอ Beti Kozkor KE
23:30 CD Santa Ursula รอ ลันซาโรเต้

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:00 Olympique Dcheira รอ วิดาด เฟส
21:00 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท รอ Raja de Beni Mellal
21:00 เคเอซีเดอ เคนิตร้า รอ เอเอสเดอ ซาเล่
21:00 เจเอสเค คาสบ้า ทาดล่า รอ JSM Jeunesse Sportive El Massira
21:00 Renaissance Zmamra รอ ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
21:00 Union Sportive Sidi Kacem รอ คลับ แซลมี
21:00 Wydad Temara รอ Chabab Ben Guerir

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division

05:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2 - 1 Aparecidense GO 0-0

ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21

01:30 ราซิ่ง เกงค์ ยู21 0 - 2 คลับบรูจจ์ ยู21 0-2
01:30 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21 0 - 2 รอนัล ชาเลอรัว ยู21 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series

16:00 อีซียู โยนดาลูบ(N) 1 - 4 ร็อคคิงแฮม ซิตี้ 0-3
16:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 5 - 0 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 3-0
18:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 2 - 1 อาร์มาเดล เอสซี 0-0
18:00 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)(N) 1 - 3 บัลแคทต้า เอฟซี 0-3

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar

01:00 CE Forca e Luz RN 0 - 0 เอเอสเอสยู อาร์เอ็น 0-0

ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

11:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 0 - 2 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 0-1
11:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 1 - 2 เมโทรสตาร์ เอสซี 0-1
11:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 0 - 2 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 0-1
13:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 2 - 1 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1-0
15:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 3 - 2 แอดิเลด แพนเทอร์ 0-1
15:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 0 - 4 โครย์ดอน คิงส์ 0-3

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

21:15 มิดทิลแลนด์(ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
21:15 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) รอ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 สมุทรสาคร เอฟซี 0 - 0 ลำปาง เอฟซี 0-0
18:00 อยุธยา เอฟซี รอ โปลิศ เทโร เอฟซี
19:00 ราชนาวีสโมสร รอ ไทย-ฮอนด้า เอฟซี
20:00 ศรีสะเกษ เอฟซี รอ JL Angmai Lian Zhi

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 2 - 1 บริสแบน ซิตี้ 0-1
15:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1 - 2 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-0
16:05 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1 - 3 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0-0
16:10 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 2 - 2 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 2-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

11:30 Playford City Patriots รอ ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี
11:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ รอ Seaford Rangers
11:30 มอดบูรี่ เจ็ท รอ Noarlunga United
11:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ รอ เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

11:00 Langwarrin 3 - 1 นอร์ธโคท์ซิตี้ 3-1
11:00 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน) 6 - 2 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
11:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 2 - 2 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 0-1
11:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 3 - 3 เอฟซี บูลลีนไลออน 1-0
11:15 บรันสวิก ซิตี้ 3 - 5 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 2-1
12:00 Ballarat Red Devils 3 - 1 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 1-1
12:00 Manningham United Blues 1 - 2 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 1-0
15:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน รอ บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี

ผลบอลวันที่ เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1

02:30 โฮลลีย์เวลล์ 0 - 2 บัคลี่ย์ ทาวน์ 0-1
03:00 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 0 - 4 รูตินทาวน์ เอฟซี 0-3
21:00 เกรสฟอร์ดแอธเลติก รอ Llanrhaeadr FC
21:30 แอร์บัส รอ รีห์ล
21:30 ทคอนวี ยูไนเต็ด รอ ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
21:30 Denbigh Town รอ พอร์ทมาด็อก
21:30 Holyhead Hotspur รอ กุลสฟิลด์ เอฟซี
21:30 Penrhyncoch รอ เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี

ผลบอลวันที่ เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1

02:30 Cambrian & Clydach 3 - 3 Cwmamman United 2-1
02:30 Penybont FC 5 - 2 Goytre United 0-0
02:30 Taffs Well 1 - 3 อาแฟน ลิโด้ 0-3
21:00 คุมบราน เซลติก รอ Goytre AFC
21:00 ลันวิท เมเจอร์ รอ Ton Pentre
21:00 Pontypridd รอ ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก
21:00 พอร์ท ทัลบ็อต รอ ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์

ผลบอลวันที่ ไทยลีกคัพ

14วินาที Muangkhon WU 0 - 0 ระนอง เอฟซี -
14วินาที หาดใหญ่ ซิตี้ เอฟซี 0 - 0 Nakhon Si United FC -
14วินาที สโมสรฟุตบอลพัทยา ยูไนเต็ด 0 - 0 Khonkaen Mordindang FC -
14วินาที Surat Thani City 0 - 0 สตูล ยูไนเต็ด -
14วินาที สุราษฎร์ธานี เอฟซี 0 - 0 ตรัง เอฟซี -
14วินาที บ้านค่าย ยูไนเต็ด 0 - 0 ฉะเชิงเทรา -
17:30 หัวหิน ซิตี้ รอ สีหมอกเอฟซี
18:00 พัทลุง เอฟซี รอ Jalor City
18:00 นครปฐม เอฟซี รอ เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด
18:00 นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี รอ สิงห์บุรี เอฟซี
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี รอ พิษณุโลก เอฟซี
18:00 เอฟซี ภูเก็ต รอ ปัตตานี
19:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด รอ กาฬสินธุ์

ผลบอลวันที่ HUN WCup

22:59 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) รอ ETO กีโอรี่ (ญ)

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์

20:00 Jyvaskylan Pallokerho (w) รอ ทีพีเอส ตูร์คู (ญ)
21:30 ฮอนก้าเอสพู (ญ) รอ โอเอ็นเอส(ญ)

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

19:15 อาร์เซน่อล (ญ) 0 - 0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 1 - 1 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 1-0
23:15 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ) รอ TS Mitech Zywiec Women

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:30 Colegio Aleman Valencia Women 0 - 0 แอธเลติก บิลเบา(หญิง) 0-0
18:00 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง) 6 - 1 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 6-0
20:00 เอสปันญ่อล(หญิง) 2 - 1 เลบานเต้(หญิง) 2-1

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซียคัพ

15:00 เปอร์เซบายา สุราบายา รอ Persinga Ngawi

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

19:30 อาร์ดา รอ ลิเท็กซ์ โลเวช
19:30 โบเตฟ กาเลโบโว่ รอ สตรัมส์ก้า สลาวา
19:30 FC Dobrudzha รอ โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
19:30 โอเอฟซี ปอโมเรีย รอ พีริน บลากอเยฟกราด
19:30 ทแซร์สโค เซโล รอ พีเอฟซี เนซีบาร์

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

22:00 Arzignano Futsal รอ Carme Dawson
22:00 augusta Seaborne Futsal รอ ลาติน่า ซี5 (ฟุตซอล)

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

16:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal รอ Sibiryak Bratsk Indoor Soccer
16:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal รอ Dynamo Samarra Futsal
16:00 Lipetsk Futsal รอ อเล็กซ์ (ฟุตซอล)
16:00 Mospolitekh Moscow Futsal รอ Yougela B Futsal
16:00 ดินาโม มอสโก ฟุตบอล ในร่ม รอ Algal Futsal
18:00 MFK CPRF Futsal รอ Nefte Jo Gansike Futsal
18:00 Veliky Novgorod Futsal รอ Spartak Moscow Soccer
18:00 Krasnaya Gvardiya Futsal รอ Orgkhim Futsal
20:00 Novali Futsal รอ MFK Tyumen Futsal
21:30 Almaz Futsal รอ Berkut Futsal

ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

02:45 สปาร์ตันส์ 2 - 0 Gala Fairydean 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 Ligi 1

15:00 โบลูสปอร์(ยู 21) 1 - 1 อดาน่าสปอร์ (ยู 21) 0-1
83 วินาที เกนเคลอร์บิลิจี้ (U21) 1 - 0 Yohm Niyeshibang U21 1-0

ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เซนไนยิน เอฟซี 0 - 0 จามเชดปูร์ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B

06:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 4 - 1 เตาบาแต 4-1

ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี

06:00 Barretos SP 1 - 0 พรีมาเวร่า 0-0
06:00 โคเมอเชียล-เอสพี 2 - 0 โอลิมเปีย เอสพี 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 เอซี คาริน่า 2 - 2 นอร์ธ สตาร์ 1-0
15:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 2 - 0 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 2-0
15:00 ม็อกกิล เอฟซี 2 - 3 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 1-2
15:00 เวสต์เทิร์นสปิริท 2 - 0 ไพน์ฮิลส์ 1-0

ผลบอลวันที่

18:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน(N) 2 - 1 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 1-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:00 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 7 - 0 เคเอสเค ไฮสท์ (ญ) 3-0
02:30 KAA Gent Ladies 1 - 3 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 0-1
02:30 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 1 - 4 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 1-2

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

17:00 โคโลญจน์ (ยู 17) รอ SG Unterrath U17
17:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) รอ เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17)
17:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) รอ บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
17:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) รอ ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
17:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)
17:00 เชมนิตเซอร์(ยู 17) รอ ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
18:00 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) รอ อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17)
18:00 Tennis Borussia Berlin(U17) รอ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) รอ FC Hennef 05 U17
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) รอ บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)
20:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
21:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) รอ พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17)

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 1 - 2 เซบีย่า แอตเลติโก 0-0
22:00 เอสซีดี ดูรานโก้ 1 - 1 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0-1
22:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 0 - 1 CD กัวจูเอโล 0-1
22:59 บียาร์เรอัล บี 3 - 3 CF Peralada 2-1
22:59 เอสดี ไลเนา 0 - 0 เอสดี อมอเรเบียต้า 0-0
23:30 มิรานเดส 4 - 1 กาลาฮอร์รา 2-0
23:30 UD โลโกรนเยส 2 - 1 แอธเลติก บิลเบา บี 1-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 0 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 0-0
17:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 5 - 0 เนิร์นแบร์ก ยู19 3-0
17:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 4 - 2 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 3-0
17:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 1 - 1 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส ยู19 1-0
18:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19)
18:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 2 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 1-0
19:00 มักเดเบิร์ก(ยู 19) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
19:00 นีนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี (ยู 19) รอ ซังค์ เพาลี (ยู 19)
19:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) รอ เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
19:30 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) รอ มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
19:30 เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต (ยู 19) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
20:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) รอ วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
20:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) รอ เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 3 - 0 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 2-0
01:30 บอนเนอร์ 3 - 1 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0-1
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 1 - 0 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1-0
19:30 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 3 - 1 Budissa Bautzen 2-0
20:00 FC Kaan-Marienborn 1 - 1 SV Straelen 0-0
20:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 3 - 2 เอสซี เวิร์ล 0-1
20:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0 - 2 อเลมานเนีย อาเค่น 0-1
20:00 TV Herkenrath 0 - 2 เอสวี ลิปสตัดท์ 0-0
20:00 ไวเด้นบรูค 0 - 2 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-0
20:00 วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย 0 - 2 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-1
20:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 2 - 1 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 0-0
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 3 - 0 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 3-0
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3 - 0 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-0
20:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 4 - 1 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 3-1
20:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0 - 4 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0-2
20:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0 - 3 ซาบรุคเค่น 0-1
20:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1 - 2 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-2
20:00 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 2 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-1
20:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 2 - 0 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 1-0
20:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 1 - 1 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1-0
20:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2 - 0 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1-0
21:00 บีเอสวี เรห์เด้น 0 - 0 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 SC Schiltigheim 1 - 2 Stade Reims II 0-2
02:00 ตูลน 2 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย บี 2-0
21:00 GS Consolat Marseille รอ Saint-Priest
21:00 ปงตาร์ลิเยร์ รอ Martigues
21:00 แซ็ง-มาโล รอ AS Furiani Agliani
22:00 จูรา ซูด ฟุต รอ ไฮอีเรส
22:00 โมนาโก 2 รอ Annecy
22:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 รอ Chartres FC
22:00 Belfort ASM FC รอ Haguenau
22:00 ล็องส์ 2 รอ ST Maur Lusitanos
22:30 เฟรซุส รอ โอลิมปิก ลียง 2

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 เอฟซีคลินเซนิ 1 - 0 ฟารูล คอนสแตนต้า 1-0
16:00 ซีเอส บาโลเทสติ 0 - 2 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0
16:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0 - 0 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-0
16:00 เมต้าล๊อกโลบูส 1 - 0 เอสซีเอ็มปีเตสติ 0-0
83 วินาที เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 0 - 0 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-0
16:00 Sportul Snagov 2 - 1 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 2-0
18:00 ACS Sirineasa 0 - 2 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0-1

ผลบอลวันที่ Greece Divison C

44วินาที Aetos Orfanou 3 - 0 Ethnikos Alexandroupoli -

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

22:00 ทอนเดล่า (ยู 19) รอ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
22:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) รอ กิล วิเซนเต้(ยู 19)
22:00 บราก้า(ยู 19) รอ อัลเวอร์ก้า ยู19
22:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) รอ อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19)
22:00 จีดี เอสโตริล(ยู 19) รอ Alcanenense U19
22:00 เบเลเนนส์(ยู 19) รอ วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19)
22:00 ริโอ อาฟ(ยู 19) รอ วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
22:00 เบยร่า มาร์(ยู 19) รอ อาเวส(ยู 19)
22:00 เบาวิสต้า(ยู 19) รอ เฟรียมุนเด้ ยู19
22:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) รอ เฟียเรนเซ่ ยู19
22:59 มาริติโม ยู19 รอ โควา พีดาเด้(ยู 19)

ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2

17:30 ฮาเซทเทเป้ รอ Sancaktepe Belediye Spor
17:30 Sariyer รอ อียูบสปอร์
17:30 คารากูมรัค รอ ซองกุลดัค
17:30 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ รอ เฟธิเยสปอร์

ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี

17:30 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ รอ Ergene Velimese
17:30 Sultanbeyli รอ Osmaniyespor

ผลบอลวันที่ เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

00:35 ปาร์นู เจเค 3 - 1 Keila JK 1-1
18:10 ทาร์ตู เจเค มัก 2 รอ นอมเม่ เจเค คาลจู 2
20:00 Viimsi MRJK รอ FC Helios
23:40 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 2 รอ Tabasalu Charma

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:00 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 5 - 0 มิทเชลตัน ( ญ ) 3-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:00 Posta Rangers รอ Ulinzi Stars Nakuru
18:00 Wazito FC รอ อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี
19:00 Bandari รอ Nzoia United
19:00 Kakamega รอ โซฟาพาก้าเอฟซี
19:00 Chemelil Sugar รอ เคซีบี
19:00 Fortune Sacco รอ Bidco United
19:00 Migori Youth รอ FC Talanta
20:15 Mathare United รอ AFC Leopards

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

11:45 ออลบานี ครีก สำรอง 2 - 2 Caboolture FC Reserves 0-1
12:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 1 - 2 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง) 1-1
13:10 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 3 - 1 แก็บ(สำรอง) 2-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 Deportivo Paraguayo 1 - 1 Real Pilar 0-1
03:00 Claypole 0 - 0 CA อัตลาส 0-0

ผลบอลวันที่ รวันดา National League

20:30 เอเอส คิกาลี รอ Kirehe FC
20:30 Marines FC รอ Kiyovu FC

ผลบอลวันที่ FFSA SLR

09:15 Adelaide Raiders SC Reserve 2 - 3 Adelaide United Reserves 0-1
09:25 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 1 - 3 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 1-2
09:25 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ สำรอง 0 - 0 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0-0
13:25 แอดิเลด ซิตี้ สำรอง 5 - 4 ครอยดอน คิงส์ สำรอง 2-2
13:25 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 2 - 1 South Adelaide Reserves 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:07 Coomera FC Women 0 - 4 มหาลัยควีนส์แลนด์ ( ญ ) 0-3

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:15 วีเจเอส วันตา (ยู 20) รอ ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20)
18:45 คูพีเอส(ยู 20) 3 - 2 ฮอนก้า(ยู 20) 1-1
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) รอ แอตแลนติส ยู19

ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two

19:30 Lion Blesse รอ Renaissance Ngoumou

ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 USC Bassam รอ Racing Club Abidjan

ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

17:30 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล รอ Shriker osaka Futsal

ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

08:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ 2 - 0 Costa Del Este 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

21:00 Bad Vilbel รอ FSC Lohfelden

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division

03:00 Fundacion AIFI รอ อัลกอสตูร่า เอฟซี

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

09:45 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 4 - 1 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) 2-1
12:00 Gold Coast United U20 2 - 0 บริสแบน ซิตี้ (ยู 20) 0-0
16:10 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 0 - 4 Gold Coast Knights U20 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga

00:00 SC Ostbahn XI 1 - 0 Favoritner AC 1-0
20:00 เอฟวี ออสเตรีย 13 รอ SV Donau
20:00 Mauerwerk SA รอ ASK Elektra

ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

14:15 Farashganj SC 1 - 2 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 0-0
85 วินาที Nofel Sporting Club 2 - 0 บราเทอร์ส ยูนิออน 0-0
16:00 Saif Sporting Club 0 - 0 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ 2 - 0 เฟนิเอสซี 2-0

ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 Buildcon FC รอ NAPSA Stars
20:00 Forest Rangers รอ Lumwana Radiants
20:00 Power Dynamos รอ Circuit City FC

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

19:00 ริเวอร์เพลท(ญ) รอ ซาน ลอเรนโซ่ (ญ)

ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง

23:10 Cesar Vallejo Reserves รอ สปอร์ต ฮวนคาโย่(สำรอง)

ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) รอ เพนาโรล ยู 19
19:00 มิราม่าร์ มิชชั่นเนส(ยู 19) รอ ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19)
19:00 นาซีอองนัล เดอ ฟุตบอล(ยู 19) รอ ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19)

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:00 Brinkumer SV 1 - 4 โอเบิร์นนูแลนด์ 1-1
01:00 TUS Mechtersheim 4 - 0 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 2-0
01:30 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 3 - 0 TuS Osdorf 2-0
20:00 Arminia Hannover รอ ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (เยาวชน)
20:00 ไอน์ทรัค เทรียร์ รอ TSV Schott Mainz
21:00 SV Oberachern รอ Pforzheim
21:00 MTV Wolfenbuttel รอ Fc Wunstorf
22:59 จาห์น เฮียร์เฟลด์ รอ SpVg Schonnebeck

ผลบอลวันที่ ปานามา Reserve League

05:00 ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 2 - 2 Costa Del Este Reserves 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมันลิกา Westfalen

02:00 Westfalia Herne 2 - 0 Hammer SpVg 1-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 บาเรนเดร๊กท์ รอ โคซัคเค่น บอยส์
20:30 Gelders Veenendaalse VV รอ เดอ ทริฟเฟอร์ส
20:30 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส รอ โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี
20:30 ชีเวนนินเกน รอ VV Sint Bavo
21:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ รอ Almere City Youth
21:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก รอ เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม
21:30 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ รอ สปาเคนเบิร์ก
21:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) รอ เอฟซี ลินเด้น
21:30 วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน) รอ Katwijk

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B

05:30 แอตเลติโก้ ปารานา รอ ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู
07:00 Universidad Nacional de Villa María 1 - 5 CA Las Palmas 0-1
07:00 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 2 - 1 โซล เดอ เมโย 1-1
08:00 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1 - 0 Los Cachorros FC 0-0
08:00 CA Penarol Salta 0 - 0 Villa San Antonio 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga

02:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 2 - 2 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

01:00 Deportivo Cafessa 3 - 0 FC Potosino 1-0
04:00 ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก 0 - 2 พูมาส ยูนัม 2 0-1
04:00 Ciervos FC 2 - 0 Atletico Saltillo 1-0
06:00 โอซีโลเทส เด เล ยูนาช 3 - 0 Calor de San Pedro 0-0
09:20 Murcielagos 0 - 1 Coras De Nayarit 0-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

21:00 NK Hrvace รอ เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน
21:00 NK Maksimir รอ NK Orijent Rijeka
21:00 NK Opatija รอ Trnje
21:00 NK Primorac Biograd รอ NK GOSK Dubrovnik
21:00 NK Spansko รอ NK Dubrava Zagreb
21:00 NK Udarnik Kurilovec รอ เอ็นเค โนวิกราด
21:00 NK Uskok รอ ปริมอเรค

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ

02:00 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 2 - 2 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 0-1
02:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 2 - 0 Oxford U23 1-0
02:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 6 - 2 North County U23 3-1

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

21:00 ดักลาส ฮอลล์ รอ เมย์ฟิลด์ ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 เบลกราโน่(สำรอง) รอ ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง)
19:00 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1 - 2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0-1
19:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 3 - 0 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 2-0
19:00 โกดอย ครูซ (สำรอง) รอ เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)
19:00 ฮูรากัน(สำรอง) 0 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก

21:00 SP Cosmos รอ Cailungo
21:00 SC Faetano รอ Entai Ravi Tucci
21:00 เตร เพนน์ รอ ซาน โจวันนี

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division

17:00 กุ๊นถอง รอ ตวนมุน เอสเอ

ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women

03:50 UD Geneto Del Teide Women 0 - 0 UD Orotava Women 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie

18:00 สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม(ยู 19) 3 - 1 วิเทสส์(ยู 19) 2-1

ผลบอลวันที่ ฟิจิ National League

พักครึ่ง พักครึ่ง ลาบาซา เอฟซี 2 - 0 นาดิ เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:30 Gibraltar United 1 - 1 Gibraltar Phoenix 0-0
22:00 FC Boca Juniors Gibraltar รอ ยูโรป้าเอฟซี

ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก

20:00 Maccabi Bnei Nahf รอ บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล

ผลบอลวันที่

15:45 เบเน ซัคนิน ยู19 0 - 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า ยู19 0-0
16:00 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 1 - 2 Hapoel Nazareth Illit U19 1-0
84 วินาที Beitar Tel Aviv Ramla U19 0 - 1 เบอิตาร์ ทูบรุค ยู19 0-0

ผลบอลวันที่

16:00 พานิโอนิออส (ยู 19) 2 - 2 พานาธิไนกอส ยู 19 1-0
16:15 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 1 - 0 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 0-0
17:00 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1 - 4 อโตรมิโตส (ยู 19) 0-0
18:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) รอ โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19)
18:00 Aititos Spaton U19 รอ เออร์โกเทลิส (ยู 19)
20:00 Kissamikos U19 รอ Irodotos U19

ผลบอลวันที่

19:00 KF Drenica Skenderaj รอ KF Ferizaj
19:00 KF Ballkani รอ KF KEK
19:00 KF Gunilla Hei รอ KF Flamurtari Pristina(KOS)

ผลบอลวันที่

16:05 อินเตอร์ ซาเปรซิค ยู 19 2 - 1 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 2-0
18:00 ริเยกา ยู 19 5 - 0 Hrvatski Dragovoljac U19 3-0
18:00 Sesvete U19 1 - 3 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 1-2
19:00 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค ยู 19 รอ NK Varazdin U19
20:00 ดินาโม ซาเกร็บ ยู 19 รอ เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19)
21:00 NK Dugopolje U19 รอ สลาเวน เบลูโป(ยู 19)

ผลบอลวันที่

02:30 Liffeys Pearse 0 - 4 ครูมลิน ยูไนเต็ด 0-2

ผลบอลวันที่

22:00 เอสดี ออกาส(สำรอง) รอ Universidad Catolica del Ecuador Reserves

ผลบอลวันที่

00:15 สปาร์ตา ปราก (ญ) 11 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 6-1
20:00 สลาเวีย ปราก (ญ) รอ ฮราเดตส์กราลอเว(ญ)

ผลบอลวันที่

22:00 Abambres SC U19 รอ Trofense U19
22:00 คาซ่า เพีย ยู19 รอ โอลฮาเนนเซ่ เอสซี ยู 19
22:00 Linda-a-VelhaU19 รอ เลาเลตาโน่ ยู19
22:00 Real Massama U19 รอ SU Sintrense U19

ผลบอลวันที่

ต่อเวลา วินาที อิสทิโล ดูชานบี 4 - 0 FK Khayr Vahdat 3-0

ผลบอลวันที่

02:00 เลคเนียร์ เอฟ 1 - 1 Hottur Huginn 0-1
03:00 KH Hlidarendi 2 - 0 Kordrengir 0-0
03:00 KV Vesturbaeja 2 - 5 Vaengir Jupiters 0-0
03:00 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 1 - 1 เรยเนียร ซานเกอร์ได 1-0
04:00 ไออาร์ เรกยะวิก 3 - 2 Vestri 2-1
21:00 Alftanes รอ เคเอฟ การ์ดาเบีย
21:00 Augnablik Kopavogur รอ ซินดรี้
21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ รอ Throttur Vogur

ผลบอลวันที่

00:00 Mochudi Centre Chiefs 1 - 2 Miscellaneous 0-2
23:30 Gaborone United รอ Shooting Stars SC

ผลบอลวันที่

07:00 Bubali SC 6 - 2 SV Caiquetio 4-1

ผลบอลวันที่

22:00 บานบุรี ยูไนเต็ด รอ เซนต์ อีฟส์ ทาวน์
22:00 Bedworth United รอ คิงส์ ลินน์
22:00 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ รอ โลเวสทอฟต์ ทาวน์
22:00 Halesowen Town รอ รัชเดน ไดมอนด์
22:00 ฮิทชิน ทาวน์ รอ Stratford Town
22:00 เค็ทเทอริ่ง รอ Rushall Olympic
22:00 เลสตัน รอ Alvechurch
22:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด รอ นีดแฮมมาร์เก็ตเอฟซี
22:00 รอยสตัน ทาวน์ รอ โคลวิลล์ ทาวน์
22:00 St Neots Town รอ บาร์เวล
22:00 แทมเวิร์ธ รอ สตัวร์บริดจ์

ผลบอลวันที่

18:00 เบเลเนนเซส(ยู 23) รอ เฟยเรนเซ่(ยู 23)
18:00 เบนฟิก้า(ยู 23) 1 - 1 อาเวส (ยู 23) 1-1
18:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 1 - 0 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 0-0
18:00 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 4 - 0 วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23) 1-0
21:00 โควา พีดาเด้(ยู 23) รอ มาริติโม่(ยู 23)

ผลบอลวันที่

14:00 ฟรี สเตท สตาร์(สำรอง) 1 - 2 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 1-0