ผลฟุตบอลย้อนหลัง ดูผลบอลย้อนหลัง ผลบอลย้อนหลัง บอลย้อนหลัง

ผลบอลย้อนหลัง 18/10/2563

ผลบอลย้อนหลัง ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

22:59 เชลบอร์น 1 - 0 สลิโก โรเวอร์ส 1-0

ผลบอลย้อนหลัง บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1 - 5 ฟลาเมงโก 0-1
04:15 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 2 - 0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 2-0
06:30 ฟอร์ตาเลซ่า 2 - 0 พัลไมรัส 2-0
06:30 บรากันติโน้ 2 - 0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-0

ผลบอลย้อนหลัง จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 ซูลเต้ วาเรเกม 1 - 3 รอแยล อันท์เวิร์พ 1-0
21:00 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0 - 2 เคเอเอส ยูเปน 0-0
23:15 ราซิ่ง เกงค์ 2 - 1 ชาเลอร์รัว 1-0
01:30 อันเดอร์เลชท์ 2 - 2 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 2-0

ผลบอลย้อนหลัง โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 วิสล่า พล็อค 1 - 0 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-0
20:00 สตอล เมียเลช 0 - 6 วิสล่า คราคอฟ 0-3
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 2 - 1 ซาเกลบี้ ลูบิน 1-1

ผลบอลย้อนหลัง เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 เวเจิล 3 - 2 ลิงบี้ 1-1
19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 3 - 0 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1-0
21:00 ซอนเดอร์ไจสกี 2 - 0 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0-0
22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1 - 2 อัลบอร์ก 0-2

ผลบอลย้อนหลัง บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 โคโลญจน์ 1 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 0-1
22:59 ชาลเก้ 04 1 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-0

ผลบอลย้อนหลัง บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 2 - 1 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-0
18:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 2 - 2 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-2
18:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1 - 0 ฮันโนเวอร์ 96 1-0
18:30 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0 - 2 โฮลสไตน์ คีล 0-1

ผลบอลย้อนหลัง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 0 - 2 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0-0
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 1 - 0 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-0
20:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 3 - 1 ดินาโม มอสโก 0-0
22:59 เอฟเค รอสตอฟ 3 - 0 เทเลค กรอซนี่ย์ 1-0

ผลบอลย้อนหลัง ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 สตารส์บูร์ก 2 - 3 โอลิมปิก ลียง 1-3
20:00 อองเช่ร์ 1 - 1 เม็ตซ์ 1-1
20:00 โมนาโก 1 - 1 มงต์เปลลิเย่ร์ 0-0
20:00 น็องต์ 3 - 1 แบรสต์ 2-0
22:00 แซงต์ เอเตียน 1 - 3 นีซ 0-2
02:00 ลีลล์ 4 - 0 ล็องส์ 1-0

ผลบอลย้อนหลัง เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

20:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 3 - 0 เฮดไอเอฟเค 0-0
20:00 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 2 - 3 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-1
20:00 อิลเวส แทมเปเร่ 0 - 2 อินเตอร์ ตูร์คู 0-0
20:00 คูพีเอส 0 - 2 ฮอนก้าเอสพู 0-1

ผลบอลย้อนหลัง เค-ลีก

12:00 ปูซานไอปาร์ค 0 - 0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-0
14:30 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 4 - 1 กวางจู เอฟซี 2-0
17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 4 - 0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-0

ผลบอลย้อนหลัง ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1 - 1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1-0
19:30 เอดีโอ เดน ฮาก 0 - 2 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-1
19:30 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 5 - 1 เอสซี ฮีเรนวีน 3-0
21:45 พีอีซี ซโวลล์ 0 - 3 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 0-3
21:45 โกรนิงเก้น 0 - 0 อูเทร็คท์ 0-0
01:00 เอ็มเมน 2 - 2 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0-2

ผลบอลย้อนหลัง ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 ดอร์เดรชท์ 2 - 2 อัลเมเร่ ซิตี้ 2-1

ผลบอลย้อนหลัง ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

05:00 โคลัมบัส ครูว์ 3 - 1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-0
06:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1 - 1 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-0
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 1 - 2 ดีซี ยูไนเต็ด 0-1
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี(N) 1 - 0 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0-0
07:10 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 2 ฮุสตัน ไดนาโม 2-0

ผลบอลย้อนหลัง นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 เฮาเกซุนด์ 2 - 0 ชาร์ปบอร์ก 08 1-0
22:59 สตาเบ็ค 4 - 0 อาเลซุนด์ เอฟเค 1-0
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 1 - 1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-1
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0 - 0 โรเซนบอร์ก 0-0
01:30 ซานเดฟยอร์ด 0 - 3 วาเลเรนก้า 0-1

ผลบอลย้อนหลัง ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:00 เบเลเนนส์(N) 0 - 0 โมไรเรนเซ่ 0-0
21:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 2 - 1 ซานตาคลารา 1-0
23:30 เอสซี เฟยเรนเซ่(N) 3 - 3 ฟามาลิเคา 2-0
02:00 ริโอ อาฟ 0 - 3 เบนฟิก้า 0-2

ผลบอลย้อนหลัง เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

11:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1 - 0 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-0
12:00 โออิตะ ตรินิต้า 0 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-0
12:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1 - 1 สากัน โตสู 0-0
12:00 โยโกฮามา เอฟซี 1 - 0 เอฟซี โตเกียว 0-0
13:00 โชนัน เบลมาเร่ 3 - 2 คาชิว่า เรย์โซล 1-1
14:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 6 - 0 เวกัลตา เซนได 3-0
15:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 2 - 1 วิสเซล โกเบ 2-0
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3 - 0 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-0

ผลบอลย้อนหลัง สวีเดน ออลสเวนส์คาน

19:30 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2 - 3 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0-1
19:30 ฮัมมาร์บี้ 4 - 2 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 3-1
19:30 เอล์ฟส์บอร์ก 3 - 1 คัลมาร์ 2-0
22:30 เอไอเค โซลน่า 2 - 0 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-0
22:30 วาลเบิร์ก เอฟซี 1 - 3 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1-2

ผลบอลย้อนหลัง ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

21:00 ลูเซิร์น 2 - 2 เซนต์ กัลเลน 0-1
21:00 เอฟซี ซิยง 0 - 0 ลัวซานนี สปอร์ท 0-0

ผลบอลย้อนหลัง ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 อันตัลยาสปอร์ 1 - 1 กาเซียนเท็ป B.B. 1-0
20:00 คารากูมรัค 1 - 1 คาซิมปาซ่า 1-0
22:59 กัซเทป 2 - 3 เฟเนร์บาห์เช่ 1-2

ผลบอลย้อนหลัง ลาลีกา สเปน

17:00 เออิบาร์ 0 - 0 โอซาซูน่า 0-0
19:00 แอธเลติก บิลเบา 2 - 0 เลบานเต้ 0-0
21:00 บียาร์เรอัล 2 - 1 บาเลนเซีย 1-1
23:30 อลาเบส 0 - 2 เอลเช่ 0-1
23:30 ฮูเอสก้า 2 - 2 เรอัล บายาโดลิด 0-1
02:00 เรอัล เบติส 0 - 3 เรอัล โซเซียดาด 0-1

ผลบอลย้อนหลัง กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 โอเอฟไอ เครเต้ 2 - 2 พานาธิไนกอส 1-0
22:15 เออีแอล ลาริซ่า 1 - 3 แอสเตราส ตริโปลิส 0-1
00:30 เออีเค เอเธนส์ 1 - 1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1-0

ผลบอลย้อนหลัง สเปน ลาลีกา 2

21:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 1 - 0 เอสปันญ่อล 0-0
23:15 มิรานเดส 0 - 0 มายอร์ก้า 0-0
23:15 เรอัล ซาราโกซ่า 1 - 2 มาลาก้า 0-2
01:30 คิโรน่า 1 - 0 เรอัล โอเบียโด 0-0
02:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 1 เตเนริเฟ่ 0-0

ผลบอลย้อนหลัง กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 โบโลญญ่า 3 - 4 ซัสเซาโล่ 2-1
20:00 สเปเซีย(N) 2 - 2 ฟิออเรนติน่า 1-2
20:00 โตริโน่ 2 - 3 กาญารี่ 1-2
22:59 อูดิเนเซ่ 3 - 2 ปาร์ม่า 1-1
01:45 เอเอส โรม่า 5 - 2 เบเนเวนโต้ 2-1

ผลบอลย้อนหลัง พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 1 ฟูแล่ม 0-0
20:00 คริสตัล พาเลซ 1 - 1 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 1-0
22:30
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
3 - 3
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
01:15
เลสเตอร์ ซิตี้
0 - 1
แอสตัน วิลล่า

ผลบอลย้อนหลัง แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0 - 1 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-0

ผลบอลย้อนหลัง กระชับมิตร คัพ

20:00 เฟรม เรย์จาวิค 3 - 4 ออด เกรนแลนด์ 2 1-1
21:00 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส รอ เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
22:59 CS Sanem 2 - 0 SC Bettembourg 1-0

ผลบอลย้อนหลัง ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 เหอหนาน เจี้ยนเย้(N) 1 - 0 หวูฮั่น ซอลล์ 1-0
18:35 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) 0 - 0 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 0-0

ผลบอลย้อนหลัง สวีเดน คัพ

18:00 Ekdoran SK 0 - 2 จีเอไอเอส 0-1

ผลบอลย้อนหลัง ออสเตรีย คัพ

22:15 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 2 - 2 เอสวี รีด 1-2

ผลบอลย้อนหลัง ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0 - 1 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-0
21:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 4 - 3 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 4-1
23:30 ดนีปรอ-1 2 - 0 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 1-0

ผลบอลย้อนหลัง นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 เรนเฮล์ม ไอแอล 1 - 1 ลีลล์สตรอม 0-0
20:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1 - 2 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-2

ผลบอลย้อนหลัง โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:45 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 1 - 1 ยูทีเอ อารัด 1-0
01:30 ดินาโม บูคาเรสต์ 0 - 1 ซีเอส คราอิโอว่า 0-1

ผลบอลย้อนหลัง เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

20:00 เวนด์ซีเซล 1 - 1 เฟรเดอริเซีย 0-1
20:30 เฮลซิงกอร์ 2 - 1 สคีฟซ์ ไอเค 1-0

ผลบอลย้อนหลัง เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 - 1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-0

ผลบอลย้อนหลัง ตุรกี 2 Ligi A

17:30 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1 - 1 กิริซันสปอร์ 1-0
20:00 โบลูสปอร์ 1 - 2 Tuzlaspor Kulubu 1-0
22:59 บูร์ซาสปอร์ 3 - 1 บาลิเคซิสปอร์ 1-1

ผลบอลย้อนหลัง พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

19:15 โบเตฟ วราตซา 0 - 0 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-0
21:45 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3 - 0 พีเอฟเค มอนทาน่า 2-0
00:15 สลาเวีย โซเฟีย 1 - 0 เลฟสกี้ โซเฟีย 1-0

ผลบอลย้อนหลัง สโลวาเกีย ลิกา 1

21:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2 - 1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-0

ผลบอลย้อนหลัง โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

20:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0 - 1 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-1

ผลบอลย้อนหลัง ลีกา 1 ฮังการี

19:30 ปาคซิ เซ 3 - 1 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1-1
22:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 - 2 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1-0

ผลบอลย้อนหลัง เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

21:00 Jeunesse Molenbeek 3 - 4 Seraing United 2-3
01:00 ลีแอร์ส 0 - 2 แซงต์ กิลลุส 0-2

ผลบอลย้อนหลัง เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 ครูซ อาซูล 0 - 2 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-0
00:00 พูมาส ยูนัม 1 - 0 โตลูก้า 0-0
07:10 ซานโตส ลากูน่า 1 - 1 ปาชูก้า 1-1

ผลบอลย้อนหลัง อิตาลี C1A

20:00 โนวาร่า 1 - 2 ปอนเทเดร่า 1-1
20:00 โอลเบีย 1 - 1 ลิวอร์โน่ 0-0
20:00 ปิสโทลเซ่ 2 - 1 ปิอาเชนซา 1-0
20:00 คาร์ปิ 4 - 1 อาเรสโซ่ 1-1
20:00 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 1 - 2 ไอโมเลเซ่ 1-0
20:00 กุบบิโอ 1 - 2 เชเซน่า 0-0
20:00 เปรูจา 2 - 0 เฟอร์มาน่า 2-0
20:00 คาเวเซ่ 0 - 2 วิเทอเบเซ่ 0-2
20:00 บิสเซลเย 1913 2 - 1 ปาแลร์โม่ 2-0
22:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1 - 0 โปรเซดโต้ 0-0
22:30 เรนาเต้ เอซี 1 - 0 โปร ปาเทรีย 0-0
22:30 ปาโดวา 1 - 1 Legnago Salus 0-1
22:30 CS Dunarea Turris Turnu Magurele 1 - 1 เอซี โมโนโปลี 0-0
22:30 คาตันซาโร่ 2 - 1 ฟอกเจีย 1-1
23:30 แซมเบเนเดทเซ่ 2 - 0 มานโตวา 2-0
01:30 เจียน่า เออมินิโอ 1 - 1 อาเลซซานเดรีย 1-1
01:30 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 0 - 1 คาตาเนีย 0-1
01:30 เตราโม่ 2 - 0 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 2-0

ผลบอลย้อนหลัง โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:15 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 2 - 1 เปนาฟิลด์ 2-0
21:00 อคาเดมีโค วิสุ 0 - 2 โควา พีดาเด้ 0-2
21:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 2 - 2 วิล่าแฟรเนียนเซ 1-1

ผลบอลย้อนหลัง ไซปรัส ดิวิชั่น 1

20:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 1 - 2 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-2
22:30 อโปเอล นิโคเซีย 0 - 1 เออีพี ปาฟอส 0-0

ผลบอลย้อนหลัง พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

8วินาที เคอาร์ เรย์ยาวิค 0 - 0 เคเอ อคูเรย์รี่ -
8วินาที อัคราเนส 0 - 0 เบรย์ดาบลิค -

ผลบอลย้อนหลัง สิงคโปร์ ลิก

16:30 ยัง ไลอ้อนส์ 0 - 4 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 0-2
16:30 Lion City Sailors 4 - 0 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0

ผลบอลย้อนหลัง สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 เกเฟล ไอเอฟ 1 - 1 ไอเอฟเค ลูเลีย 1-0
19:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0 - 4 ทีจี เอสเค 0-4
19:00 คาร์ลสเตด บีเค 0 - 1 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-1
22:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 3 - 2 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 0-0

ผลบอลย้อนหลัง โปแลนด์ ลิกา 2

19:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0 - 0 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0-0

ผลบอลย้อนหลัง พรีเมียร์ลีก เบลารุส

17:45 เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ 1 - 4 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1-1
20:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2 - 2 บาเต้ โบริซอฟ 1-1
22:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0 - 1 ดินาโม มินส์ค 0-0
00:00 ดินาโม เบรสต์ 5 - 2 เอฟซี รุค เบรสต์ 1-2

ผลบอลย้อนหลัง CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0 - 1 ซามาเล็ค 0-1

ผลบอลย้อนหลัง อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:30 ทอร์ค 1 - 2 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0-1
22:45 ซีเอ เรนติสตัส 1 - 2 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 1-0
01:00 ดานูบิโอ เอฟซี 0 - 0 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-0
04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1 - 0 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0-0
06:15 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1 - 0 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-0

ผลบอลย้อนหลัง สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 ทาบอร์เซซานา 2 - 0 ASK Bravo Publikum 1-0
22:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1 - 0 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-0
00:00 เอ็นเค มูรา 05 1 - 2 เอ็นเค อลูมินิจ 1-2

ผลบอลย้อนหลัง โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

22:59 ลา อีคูดัด 2 - 1 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 0-1
02:00 เดปอร์ติโว เปไรร่า 0 - 2 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0-2
04:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1 - 1 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-1
06:05 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 2 - 2 อเมริกา เด กาลี 0-1

ผลบอลย้อนหลัง เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0 - 1 จูบิโล อิวาตะ 0-0
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1
12:00 เธสปา คูซัทสึ 0 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา 3 - 2 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-1
12:00 เกียวโต แซงก้า 0 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ 0-1
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 4 - 1 เอฮิเมะเอฟซี 2-0

ผลบอลย้อนหลัง พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

18:00 ลอนดอน บีส (ญ) 1 - 2 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 1-1
19:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 0 เลเวส (ญ) 0-0
20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 1 - 0 London City Lionesses (w) 1-0
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 2 - 3 โคเวนทรี (ญ) 2-0
20:00 คริสตัล พาเลซ (ญ) 1 - 4 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 1-2

ผลบอลย้อนหลัง ซาอุดีอาระเบียลีก

22:00 อัล บาเดน 0 - 1 อัล อาห์ลี 0-1
22:00 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 1 - 2 อัล ฟาร์ท 0-1
22:20 อัล ดาฮัม 2 - 3 อัล ราเอ็ด 1-3
00:00 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 1 - 2 อัล อิตติฟาค 0-0

ผลบอลย้อนหลัง อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:30 แทนต้า(N) 1 - 2 เอล มาสรี่ 0-1

ผลบอลย้อนหลัง กาตาร์ ลีก

21:30 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 2 - 0 อัล ไซลีย่า 1-0
23:45 อัล การาฟา(N) 2 - 0 อัล คูไรติอัต 0-0

ผลบอลย้อนหลัง เลบานอน ลิก

19:30 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 3 - 0 Shabab Al Ghazieh 2-0
20:05 Shabab El-Bourj 1 - 1 อัล-เนจ์เมห์ 1-1

ผลบอลย้อนหลัง

15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า รอ สโลวาน บราติสลาวา บี
15:30 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน รอ ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา

ผลบอลย้อนหลัง เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทาร์ตู เจเค มัก 4 - 2 เอฟซี คูเลสซาเล่ 1-2
19:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0 - 2 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-0
19:00 ทรานส์ นาร์ว่า รอ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์

ผลบอลย้อนหลัง ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1 - 2 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0-2
06:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 2 - 0 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-0

ผลบอลย้อนหลัง เซเรีย บี บราซิล

06:30 ปารานา พีอาร์ 0 - 0 แซมปายโอ้ คอเรีย 0-0

ผลบอลย้อนหลัง มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

19:00 ดาเซีย-บุยอูคานี 0 - 0 ซีเอส เปโตรคุบ 0-0

ผลบอลย้อนหลัง เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:40 ยาราคูยานอส 0 - 0 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-0
05:35 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 0 - 3 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-1

ผลบอลย้อนหลัง FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:30 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0 - 1 เอฟเค ชคูปิ 0-0
19:30 โบเรค เวเลส 2 - 1 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-0
19:30 เรโนวา 0 - 0 เปลิสเตอร์ 0-0
19:30 ซิเล็กส์ 4 - 3 ราบ็อตนิคกี้ 1-0
19:30 FC Struga Trim Lum 3 - 0 Belasica Strumica 2-0

ผลบอลย้อนหลัง ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

17:45 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 0 - 3 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 0-0

ผลบอลย้อนหลัง เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 3 - 0 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 2-0
19:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 1 - 0 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 0-0
19:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0 - 0 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 0-0
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1 - 0 เอสซีซันด์(ญ) 0-0
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 5 - 2 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 4-0

ผลบอลย้อนหลัง สวีเดน Damallsvenskan

20:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1 - 0 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1-0

ผลบอลย้อนหลัง เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

09:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0 - 0 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0-0
11:00 Orca Kamogawa FC (w) 3 - 0 AS Harima ALBION Women 2-0

ผลบอลย้อนหลัง เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

10:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1 - 0 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0-0
10:00 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 3 - 1 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 2-0
11:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 2 - 1 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1-1
11:00 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 4 - 1 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 4-0

ผลบอลย้อนหลัง เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0 - 3 Odense Q (w) 0-2
19:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) 4 - 0 วาลเด้ (ญ) 1-0
19:00 อัลบอร์ก เฟรจา (W) 0 - 0 IF Lyseng (w) 0-0
21:00 อาร์ฮุส 1900(ญ) 3 - 1 Romalt Woman's 2-0

ผลบอลย้อนหลัง คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

15:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 0 - 1 ออร์ดาบาซี่ย์ 0-0
18:00 เซตีซู 2 - 4 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2-1
20:30 เอฟเค คัสไป(N) 0 - 1 โทบอล คอสตาเนย์ 0-0

ผลบอลย้อนหลัง พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 อลาชเคิร์ต 0 - 0 เอฟซี พิวนิค 0-0
21:30 อรารัต เยเรวาน 2 - 1 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 1-0

ผลบอลย้อนหลัง ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

18:00 โคลบอทน์ (ญ) 2 - 2 คลีบ (ญ) 1-0
18:30 ลิน (ญ) 4 - 0 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 1-0
21:00 วาเลเรนก้า (ญ) 1 - 1 Rosenborg BK (w) 0-0

ผลบอลย้อนหลัง สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

19:00 โบลสตรานอส เอสเค (ญ) 0 - 2 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 0-0

ผลบอลย้อนหลัง โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 3 - 3 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 2-1
20:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 1 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 0-1

ผลบอลย้อนหลัง คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 0 - 0 เอดี ซาน คาร์ลอส 0-0

ผลบอลย้อนหลัง เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 แอตเลติโก้ มาร์เต 1 - 1 ซานต้า เทคล่า 1-0

ผลบอลย้อนหลัง มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า(N) 1 - 1 วัลเล็ตตา เอฟซี 0-1
00:15 เซงลีอา แอทเลติค(N) 0 - 2 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-1

ผลบอลย้อนหลัง จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

17:30 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0 - 1 ดินาโม บาตูมี 0-0

ผลบอลย้อนหลัง ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

17:15 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) รอ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)

ผลบอลย้อนหลัง เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

20:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) รอ SG-Tertre-Hautrage Women

ผลบอลย้อนหลัง หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 2 - 3 นซี ลูนาวิค 1-0
21:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 4 - 0 ไวกิงเกอร์ โกตู 3-0
00:00 Skala Itrottarfelag 2 - 0 AB Argir 1-0

ผลบอลย้อนหลัง ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 พลาเทนเซ่ 0 - 1 มาราธอน 0-0
04:00 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 0 - 2 ซีดี โอลิมเปีย 0-0
06:00 ซี.ดี. รีล เด มินัส 0 - 3 ซีดี โมตากัว 0-0
07:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 0 - 3 ซีดี วิด้า 0-1

ผลบอลย้อนหลัง กัวเตมา ลาลีกา

00:00 CD Achuapa 0 - 1 กัวสตาโตยา 0-0
02:05 คลับ เซลาจู เอ็มซี 0 - 0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0-0
04:10 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 0 - 1 ซีเอสดี มูนิชิปัล 0-1

ผลบอลย้อนหลัง ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

17:30 Vaidepenas Futsal 4 - 1 บูเรลา(ฟุตซอล) 2-0

ผลบอลย้อนหลัง เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล 2 - 1 มาชัค รูนา 1-0
03:30 อูเรนเซ่ เอสซี 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 1-0
06:00 มาคาร่า อัมบาโต้ 1 - 0 โอลเมโด้รีโอบัมบา 1-0

ผลบอลย้อนหลัง พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

17:00 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 1 - 0 ซาบาห์ เอฟเค 1-0
19:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 2 - 1 ซีล่า เอฟเค 1-1

ผลบอลย้อนหลัง ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

11:00 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 1 - 3 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1-1

ผลบอลย้อนหลัง นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

22:00 Sagene U19 2 - 7 ยูลเลิร์น 2 (ยู 19) 0-3
01:15 โฮล์มเลีย(ยู 19) 2 - 7 Baerum B U19 0-5

ผลบอลย้อนหลัง อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 2 - 2 ลาซิโอ(เยาวชน) 0-1
18:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) รอ เอ็มโปลี(เยาวชน)

ผลบอลย้อนหลัง เยอรมันลีกา 3

18:00 ซาบรุคเค่น 2 - 1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0-0
20:00 เอสวี เม็พเพ่น 0 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-0

ผลบอลย้อนหลัง ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1 - 2 นครราชสีมา เอฟซี 0-1
18:00 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 4 - 5 สุโขทัย เอฟซี 1-3
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 0 - 0 ชลบุรี เอฟซี 0-0
19:00 ระยอง เอฟซี 2 - 7 การท่าเรือ เอฟซี 1-4

ผลบอลย้อนหลัง เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ รอ โซคอล โบรซานี่
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี รอ FK Zbuzany 1953
15:15 สโลวาน ลิเบอเรช 2 รอ โซโคล ซิวาไนซ์
15:15 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 รอ เทปลิซ บี
15:15 สโลวัคโก้ 2 รอ โอโตรโควิซ
15:30 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 รอ ซิกม่า โอโลมุช บี
15:30 ซลิน 2 รอ เออเฮิสกี้ บรอด

ผลบอลย้อนหลัง อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

17:30 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1 - 1 ซอกเดียน่า จิซาค 1-0
18:00 บูโซโร เอฟเค 0 - 0 นาซาฟ การ์ชิ 0-0
19:30 ปัคตากอร์ 3 - 1 คิซิลคัม ซารัชโชน 1-1

ผลบอลย้อนหลัง ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

15:00 อคาเซีย ริดจ์ 0 - 3 บริสเบน เคไนท์ส 0-3
15:20 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1 - 1 ทูวอง 1-0

ผลบอลย้อนหลัง เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

10:00 โคชิ ยูไนเต็ด 0 - 1 วาสป้า โออิตะ 0-1
11:00 มิยาซากิ 1 - 1 ฮอนด้า เอฟซี 1-1
11:00 บิวาโกะ ชิงะ 1 - 1 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-0
11:00 เวียร์เทียน คูวานะ 3 - 0 โยโกกาว่า มูซาชิโน 2-0
11:00 รัน เมล อาโอโมริ 5 - 2 นารา คลับ 0-1
11:00 Ban Di Tesi Iwaki 1 - 2 โซนี่ เซนได 0-2

ผลบอลย้อนหลัง อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:00 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) รอ สกาย บลู เอฟซี (ญ)
09:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) รอ ยูทาห์ รอยัล (ญ)
09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) รอ วอชิงตัน สพิริท (ญ)

ผลบอลย้อนหลัง เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) รอ ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)

ผลบอลย้อนหลัง อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) รอ Crawley Wasps (w)
20:00 จิลลิ่งแฮม(ญ) 2 - 1 Keynsham Town Women 0-0
20:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 4 - 1 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 0-0
20:00 พอร์ทสมัธ (ญ) 3 - 0 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 0-0
20:30 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) 0 - 8 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 0-0
21:00 วัดฟอร์ด (ญ) 1 - 1 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) 0-0

ผลบอลย้อนหลัง บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:30 เมลคิยา(N) 1 - 2 บาห์เลน เอสซี 1-2
22:30 อัล บูไดย่า(N) 1 - 2 อิซ่า ทาวน์ 0-1

ผลบอลย้อนหลัง ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 FK Panevezys-2 0 - 4 ซิอัวลิอาย 0-1
19:00 เอฟเค ทราไก 2 1 - 5 FK Minija 0-0

ผลบอลย้อนหลัง ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 Asil Lysi 1 - 5 Omonia Psevda 0-1

ผลบอลย้อนหลัง บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 ซิเอร่า(เยาวชน) 2 - 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 0-1
01:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 2 - 0 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 2-0
01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 2 - 1 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1-1
01:00 โกยาส(เยาวชน) 2 - 3 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-2
01:00 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 1 - 1 บาเฮีย (เยาวชน) 1-0
01:00 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 4 - 0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 4-0
01:30 ครูไซโร่ (เยาวชน) 2 - 1 พัลไมรัส (เยาวชน) 2-0
06:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 0 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0-0

ผลบอลย้อนหลัง UAE RL

21:15 อัจมาน(สำรอง) 2 - 1 อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) 1-0

ผลบอลย้อนหลัง สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

15:30 เอซเตรมาดูรา บี 0 - 1 ซีดี โคเรีย 0-0
16:00 CD Plus Ultra 1 - 3 อคูลัส ซีเอฟ 1-3
16:00 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 2 - 0 Racing Murcia 0-0
16:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 3 - 2 Moratalaz 1-2
16:15 ซีดี ซานตูนซี่ 1 - 2 Urduliz FT 0-1
16:30 ซีอี เฟลานิทซ์ 1 - 2 คอนสตานเซีย 0-1
16:30 ลัวเซเตนเซ่ 2 - 0 ยูดี อัลคูเดีย 2-0
16:30 FC La Union Atletico 3 - 2 Muleno CF 2-1
16:30 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 0 - 0 เฮอร์คิวลีส2 0-0
16:30 CD El Alamo 2 - 4 อัลคอร์ค่อน บี 1-3
16:30 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 3 - 1 ดีเอวี ซานต้า อน่า 1-1
16:30 Calahorra B 1 - 1 CP Calasancio 0-0
16:30 ซีดี อิเยร์กาส 3 - 3 CD Torrijos 0-0
16:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 2 - 0 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0-0
16:30 Flat Earth FC 1 - 0 Villanueva del Pardillo 0-0
16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1 - 1 แอตเลติโก้ ปินโต้ 0-0
16:45 คอนดัล ซีเอฟ 1 - 1 Real Titanico Laviana 0-0
17:00 ซิลวา เอสดี 0 - 0 CD As Pontes 0-0
17:00 ซีดี คาเบเซนเซ 0 - 2 เฆเรซ เดปอร์ติโว 0-0
17:00 คาเซเรโน่ 2 - 3 CD Diocesano 0-3
17:00 ซีดี มอนติโฆ่ 3 - 0 CP Valdivia 3-0
17:00 ซีดี วาเรีย 1 - 2 CA Vianes 1-0
17:00 CD Villegas 2 - 2 CD Agoncillo 1-0
17:00 Almagro CF 3 - 1 Atletico Ibanes 2-0
17:00 ซีดี กัวร์นิโซ 1 - 1 ซีดี โตรเปโซน 1-0
17:00 ซีเอฟ มอนตาเนซ่า 0 - 2 Igualada 0-0
17:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ รอ ซีพี ซาน คริสโทบอล
17:00 ยูเอ ฮอร์ต้า 1 - 0 CE Banyoles 0-0
17:00 ยูดี พาเตอร์นา 0 - 0 Torrent C.F 0-0
17:00 มอสโตเรส 0 - 0 Real Aranjuez CF 0-0
17:00 แอตเลติโก้ มาลากูโน 1 - 0 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 0-0
17:00 เบเลซ ซีเอฟ 2 - 0 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 1-0
17:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 1 - 1 CD Paracuellos Antamira 1-0
17:00 ซีดี การีนา 0 - 0 กอร์โดบา บี 0-0
17:00 โคนิล ซีเอฟ 1 - 1 เอดี เซวตา 0-0
17:00 ลาปาลมา 0 - 0 โคเรีย ซีเอฟ 0-0
17:00 Ibiza Islas Pitiusas 1 - 2 Portmany 0-0
17:00 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 1 - 0 ยูดี ลอส กราเลส 0-0
17:00 CD Azuaga 0 - 1 ซีดี เมียยาดาส 0-0
17:00 CD Calamonte 3 - 1 AD Lobon 0-0
17:00 CF Trujillo 1 - 1 โอลิเวนซา เอฟซี 0-0
17:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 4 - 1 Casalarreina 0-0
17:00 CD Cuarte Industrial 2 - 1 SD Borja 0-0
17:00 CD Valdefierro 3 - 1 ทามาร์ริตเตอร์ 1-0
17:00 Valdesoto 1 - 2 อูรากา 0-0
17:00 CD Llanes 0 - 2 คลับ เซียโร 0-0
17:00 SD Navarro CF รอ ซีดี พราวิอาโน
17:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ รอ Saint Chris
17:00 CE Manresa 0 - 1 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0-0
17:00 Cerdanyola del Valles รอ Grama
17:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 2 - 0 Compston Ekala 0-0
17:00 CD Estebona 1 - 5 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1-4
17:00 อัลเมเรีย บี 0 - 0 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 0-0
17:00 Poli Almeria 0 - 0 ยูดี มาราเซน่า 0-0
17:00 โลญ่า ซีดี 2 - 1 รีล เจน 0-0
17:15 ยูอี แซนท์ส 0 - 1 ซีเอฟ เปราลาดา 0-1
17:30 ซีอี เอสปอร์เลส 3 - 6 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 2-3
17:30 UD Guia 2 - 1 ลันซาโรเต้ 0-0
17:30 UD Kia รอ ลันซาโรเต้
18:00 CD Vera 0 - 3 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 0-1
18:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 0 - 0 CD Union Puerto 0-0
18:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 2 - 1 Tenisca 1-1
18:00 เตเนริเฟ่ 2 2 - 1 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ 2-0
21:00 CF Calamocha 0 - 1 อูเตโบ เอฟซี 0-0
21:00 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1 - 1 Torrejon CF 0-0
21:00 CD Villanueva 5 - 1 เอดี อัลมูร์เดวา 3-0
21:00 CD Benicarlo 1 - 1 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 0-1
21:30 UE Valls 0 - 3 แตร์ราสซ่า 0-2
21:30 โพลโวลีน รอ SD Festra
21:30 CD River Ega 2 - 5 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 0-0
21:30 Murchante 0 - 2 เปน่า สปอร์ต 0-0
21:30 CA River Ebro 2 - 0 ยากิว ซีเอฟ 0-0
21:30 Epila CF 2 - 2 เอดี ซาบินานิโก้ 0-0
21:30 เบลล์บริดเจท 0 - 1 ซีดี คารินเยนา 0-0
21:30 ซีดี ซารีเนนา รอ Barbastro
21:30 ลาโซลาน่า 3 - 0 แมนซานาเรสซีเอฟ 0-0
21:30 ยูอี ฟิกูเรส 0 - 3 กิโรน่า บี 0-0
21:30 Valls UE รอ แตร์ราสซ่า
21:45 Aviles Stadium CF 1 - 1 เรอัล เอวิเลส 0-0
21:45 CD Mosconia 3 - 0 SD Lenense 0-0
22:00 ยูดี ปอสซาโค่ 1 - 1 Bergantinos CF 0-0
22:00 ซีดี ทุยล่าร์ 0 - 1 เอล ซาน มาร์ติน 0-0
22:00 CD Barquereno 2 - 3 ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ 0-1
22:00 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 1 - 0 เบโรรีล บูปันซา 0-0
22:00 CD Cardassar 0 - 0 ซีดี มานาคอร์ 0-0
22:00 ซีเอสดี อาร์ซัว 0 - 0 Racing Villalbes 0-0
22:00 UD Atios 2 - 0 ซีดี ปอนเทลลัส 0-0
22:00 CF Alondras 1 - 0 UD Ourense 0-0
22:00 nursery 2 - 0 AG Estudiantes 0-0
22:00 โอเรนเซ 1 - 2 Ribadumia CF 0-1
22:00 ซีดี ช็อกโก 2 - 1 ลีพิโด เดอ บัวซาส 0-1
22:00 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 0 - 1 CD Barco 0-0
22:00 โอลิมปิโก เดอ โทตานา รอ เอสเอฟซี มิเนอร์วา
22:00 กัลโลเวรา 0 - 1 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 0-0
22:00 มัล เมนอร์ 3 - 2 Lorca FC 0-2
22:00 โมราโล ซีพี 1 - 1 Kinatu 1-1
22:00 ซีเอซิลบอลเนโร 1 - 0 Bidzala 0-0
22:00 CD Arnedo 1 - 4 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 0-0
22:00 CDFC La Calzada 2 - 1 Comillas 0-0
22:00 นาซาร่า 2 - 1 CD Tedeon 0-0
22:00 โอโยเนซา 1 - 0 ซีดี อัลกูไนโน 0-0
22:00 CF Illueca 1 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 2 0-0
22:00 CD Binefar 1 - 1 ซีเอ มอนซอน 0-0
22:00 เตรูเอล รอ San Juan de Mozarrifar
22:00 ลา โรด้า ซีเอฟ 1 - 0 Quintanar Del Rey 0-0
22:00 CD Madridejos 2 - 4 CD Tarancon 0-0
22:00 มันเชโก้ ซิวดัด รอ CS Puertollano
22:00 CD Pedroneras 0 - 3 ยูบี คอนเควนเซ่ 0-0
22:00 โตเลโด 1 - 0 CD Azuqueca 0-0
22:00 ซีดี คายอน 2 - 0 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 0-0
22:00 เอสดี เรวิลลา 0 - 1 ยูดี ซามาโน 0-0
22:00 ซีเอฟ วิมีนอร์ 1 - 2 SD Torina 0-0
22:00 เอสดี เกอร์นิกา 2 - 1 เรอัล โซเซียดัด ซี 0-0
22:00 เลกาเนส บี 2 - 1 Mostoles CF 1-1
22:00 อัลมาซาน รอ Real Burgos
22:00 CD Becerril รอ คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
22:00 CD Cebrerena 0 - 1 จี.เซโกเบียน่า 0-0
22:00 Torredonjimeno รอ Polkuna Athletics
22:30 กัวดาล 3 - 0 CD Vallobin 0-0
22:30 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา รอ Mazarron CF
22:30 ยูดี โซโมซาส 0 - 0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 0-0
22:30 พูเอนเต้ เจนิล 3 - 1 ซีดี ซาน โรเก้ 0-0
22:30 Atletico Pulpileno 1 - 1 EG El Palmar 0-0
22:30 RCP Valverdeno 1 - 2 Ted Contois Feng 0-0
22:59 อีเอ็มดี อคุยชาล 2 - 2 UP Plasencia 2-0
22:59 UE Vilassar de Mar 0 - 1 ซานแอนดรู 0-0
22:59 เครวิลเลนเต้ 2 - 2 CD Olimpic Xativa 0-0
22:59 โมทริล ซีเอฟ 3 - 2 ซีดี เอล ปาโล 1-1
22:59 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 0 - 0 อัลกอสซีเอฟ 0-0
22:59 ลูเซน่า 1 - 0 เซบีย่า ซี 0-0
22:59 ยูดี ลอส บาร์ริออส 2 - 0 ยูบี เลบริจาน่า 0-0
22:59 CD Pozoblanco รอ Castilleja CF
22:59 CD Bullense รอ อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี
22:59 Jerez Industrial CF รอ AD Llerenense
22:59 เซสต้าโอ 0 - 0 โทโลซา 0-0
22:59 CD Huetor Tajar 1 - 0 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 0-0
23:30 Arosa Sociedad Cultural 0 - 1 Arenteiro 0-0
00:00 เอลเดนเซ่ 3 - 2 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 2-1
00:00 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1 - 0 CD Rota 0-0
00:00 ซีดี ซูบิซ่า 3 - 1 Valle de Egues 0-0
00:30 Vilamarxant CF 0 - 3 ยูดี ออร์ซิร่า 0-1

ผลบอลย้อนหลัง เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:59 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 1 - 2 ปาชูก้า(ยู20) 0-0

ผลบอลย้อนหลัง มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

16:00 เซบบูคเรนเจอร์(N) 0 - 2 เครนดิ 0-1
20:00 ซาน กวานน์ เอฟซี(N) 3 - 0 เซนต์.จอร์จ 1-0
20:15 สวีอิยูไนเต็ด(N) 5 - 4 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 2-2
00:15 มาร์ซา รอ Naxxar Lions
00:30 เซนต์ แอนดรู(N) 2 - 0 Vittoriosa Stars 1-0

ผลบอลย้อนหลัง อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 1 - 4 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) 0-0
20:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 2 - 1 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 1-1
20:00 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 0 - 4 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 0-0
20:00 ลอจโบโรห์โฟเซส (ญ) 1 - 3 เบิร์นลีย์ (ญ) 1-0
20:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 4 - 3 มิดเดิลสโบรห์(ญ) 0-0
20:00 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 2 - 1 เชฟฟิลด์ (ญ) 0-0

ผลบอลย้อนหลัง เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

19:30 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 4 - 1 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) 1-0

ผลบอลย้อนหลัง เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 2 - 3 เอฟเค ลิด้า 1-0
19:00 กรานิต 1 - 3 Oshmyany FK 0-1

ผลบอลย้อนหลัง ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) รอ เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)

ผลบอลย้อนหลัง ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 อยุธยายูไนเต็ด 2 - 2 กรมศุลกากร เอฟซี 0-0
18:00 ราชนาวีสโมสร 2 - 0 ระนอง เอฟซี 1-0
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี 0 - 5 หนองบัวลําภู 0-1
19:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 0 - 1 ขอนแก่น เอฟซี 0-0

ผลบอลย้อนหลัง ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

19:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 3 - 2 Astra Hungary Women 1-2

ผลบอลย้อนหลัง เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 1 - 1 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-0
20:00 จาโกดิน่า 2 - 0 Sloga Kraljevo 2-0
20:00 เอฟเค ทราจัล 4 - 1 FK Graficar Beograd 2-0
20:00 FK Zeleznicar Pancevo 0 - 0 FK Dubocica 0-0

ผลบอลย้อนหลัง อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 4 - 1 เซวาน บอย 1-0

ผลบอลย้อนหลัง ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 0 คาปาลาบา บูลด็อก 2-0

ผลบอลย้อนหลัง ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 2 - 1 สปาร์ตันส์ (ญ) 1-1
20:00 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 4 - 2 มาเธอร์เวลล์(ญ) 2-1
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 5 - 1 ฮาร์ทส์ (ญ) 2-1
22:10 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 2 - 0 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 0-0

ผลบอลย้อนหลัง สโลวีเนีย U19

21:00 เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) 4 - 0 ND Ilirija Ljubljana U19 3-0

ผลบอลย้อนหลัง อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:30 เปอร์ซิบ บันดุง รอ เปอร์ซิค เคดีรี่
18:30 พีเอสไอเอส เซมารัง รอ บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
18:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี รอ เปอร์เซบายา สุราบายา
18:30 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด รอ เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง
18:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ รอ เปอซิปูร่า จายาปูร่า
18:30 บาหลี ยูไนเต็ด รอ เปอเซล่า ลามังกัน
18:30 บาริโต ปูเตรา รอ พีเอสเอส สเลมัน
18:30 มาดูร่า ยูไนเต็ด รอ อเรม่า มาลัง
18:30 พีเอส ติร่า รอ เปรซียา จาการ์ตา

ผลบอลย้อนหลัง ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

18:30 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 4 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-3
19:00 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 2 - 2 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 1-1
20:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 0 - 4 เบอร์มิงแฮม (ญ) 0-2
20:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 1 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 1-0
20:30 อาร์เซน่อล (ญ) 6 - 1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 5-0

ผลบอลย้อนหลัง เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1 - 0 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 0-0

ผลบอลย้อนหลัง อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 2 - 0 อิสทิคอล เฟอกาน่า 1-0

ผลบอลย้อนหลัง โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 เรอัล คาร์ทาเกน่า 2 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0-0
03:00 ลาเนรอส เอฟซี(N) 2 - 0 บาแรนคิลล่า เอฟซี 0-0
03:00 เรอัล ซานตานเดร์ 2 - 1 โบโกตา เอฟซี 2-0

ผลบอลย้อนหลัง พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 2 - 2 เรอัล เบติส ( ญ ) 0-0
16:00 เออิบาร์ (ญ) 0 - 1 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0-0
17:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0 - 6 บาร์เซโลน่า(ญ) 0-3
17:00 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 0 - 2 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 0-1
17:30 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 3 - 2 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 1-1
18:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 2 - 1 Colegio Aleman Valencia Women 2-1
21:15 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 0 - 0 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 0-0
22:59 ซีดี ตากอน(ญ) 3 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 1-0

ผลบอลย้อนหลัง อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 เอซี มิลาน(ญ) 4 - 1 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 3-1
19:30 บารี ( ญ ) 0 - 4 ยูเวนตุส(ญ) 0-3
20:00 ฟิออเรนติน่า (ญ) 0 - 1 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 0-0

ผลบอลย้อนหลัง FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:30 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 1 - 0 FK Kadino 0-0

ผลบอลย้อนหลัง เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 แอง แยง 0 - 3 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 0-1
17:00 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 0 - 4 บินห์ดินห์ 0-2
17:00 บิ่ญ เฟือก 0 - 1 ซานนา คานห์ ฮัว 0-0

ผลบอลย้อนหลัง ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

15:00 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 1 - 3 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 0-1
16:00 SKV Altenmarkt Women 0 - 1 วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 0-1
17:00 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) รอ USC Landhaus Women
19:00 Sturm Graz/Stattegg Women 4 - 0 Bergheim/Hof Women 2-0

ผลบอลย้อนหลัง บัลแกเรีย B PFG

20:00 Yantra Gabrovo 2 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 2-1

ผลบอลย้อนหลัง เค ลีก ชาเลน

11:30 ซูวอน ซิตี้ 3 - 4 ชุนนัมดรากอนส์ 3-3
14:00 Chungnam Asan 0 - 1 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0

ผลบอลย้อนหลัง BRA SPB

01:30 Andraus Brasil 1 - 0 Rolandia EC 0-0
01:30 Independiente FSJ 1 - 1 Azuriz FC 1-0

ผลบอลย้อนหลัง จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 3 - 1 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-1
11:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1 - 1 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-0
11:00 มาบาริ เอฟซี 0 - 0 อซูส คราโร นูมาซู 0-0
11:00 ไกนาเร โตโตริ 1 - 1 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 1-0
11:00 บรัวบริทอากีต้า 0 - 0 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-0
12:00 เอฟซี กิฟู 1 - 2 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
14:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0 - 0 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 0-0
15:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 0 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 0-0

ผลบอลย้อนหลัง บราซิลเลียร์

02:00 บัสควอ เอฟซี 1 - 0 เซา เบนโต้ 0-0
02:00 โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ 2 - 0 คริคูม่า 0-0
02:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 3 - 2 ยาปิรันก้า 2-1
02:00 อีซี จากุยเพนเซ่ 3 - 1 อิมเพอราทิช 2-1
04:00 เอสซี เปซานดูปารา(N) 0 - 0 วิลา โนวา 0-0

ผลบอลย้อนหลัง BRA D4

01:00 Ipojuca AC รอ Porto Caruaru PE

ผลบอลย้อนหลัง แอฟริกาใต้ ซีซั่น 2014 MTN 8 คัพ

20:00 ไกเซอร์ ชีฟ 2 - 1 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0-1
22:59 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0 - 1 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0-0

ผลบอลย้อนหลัง โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:30 บิโตเวีย บิโตฟ 1 - 2 วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-1

ผลบอลย้อนหลัง ลีกา de elite

18:00 เฉิงฟุง 1 - 0 พีเอสพี มาเก๊า 1-0
20:00 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 6 - 1 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 4-1

ผลบอลย้อนหลัง บราซิล แชมป์ ซี

01:00 นาซีอองนัล เอสพี 0 - 0 โนโรเอสเต้ 0-0
03:00 เออี เวโล คลับ เอสพี 2 - 0 กาปิ วาเรียโน 1-0

ผลบอลย้อนหลัง เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 Chacaritas SC 1 - 1 CD Independiente Juniors 0-0
04:00 CDS Santa Rita รอ กัวเลซีโอเอสซี
04:00 Club Atletico Porteno รอ เฟอร์ซา อมาริลลา
04:00 9 de Octubre รอ เดปอร์ติโบ กีโต้

ผลบอลย้อนหลัง เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

19:00 คลับบรูซ(ญ) 2 - 3 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 1-0
22:55 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 4 - 1 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 2-0

ผลบอลย้อนหลัง เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) 2 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 1-0
16:00 SG Unterrath U17 1 - 2 Fortuna Koln U17 1-1
16:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) 1 - 0 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) 0-0
16:00 โบคุ่ม (ยู 17) 3 - 1 โคโลญจน์ (ยู 17) 0-1
18:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) 1 - 3 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 0-3
18:00 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 3 - 0 เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) 2-0
18:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) 1 - 2 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) 1-2
18:00 อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) 0 - 3 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 0-1
19:00 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 6 - 2 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 4-1
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) 0 - 2 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 0-1
19:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 1 - 4 FSV แฟร้งค์เฟิร์ต(U17) 1-1
20:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) 0 - 0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 0-0

ผลบอลย้อนหลัง สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:00 เซบีย่า แอตเลติโก 0 - 1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0-0
16:30 เรอัล บายาโดลิด บี 1 - 0 บูร์โกส ซีเอฟ 0-0
16:30 คาดิส 2 2 - 0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 1-0
16:30 เกตาเฟ่ บี 1 - 2 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-0
17:00 ยูดี เมลิลล่า 3 - 0 ซีพี บียาร์โลเบลโด 1-0
17:00 UD Socuellamos 1 - 1 บาดาโฮซ 0-0
17:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 1 - 0 ซีดี โควาดอนก้า 0-0
17:00 นูมานเซีย 3 - 1 มาริโน่ ลูอันโก้ 2-0
17:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 0 - 1 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-0
17:00 ยูอี คอร์เนลล่า รอ ยูอี โอลอต
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 2 - 1 เออี พรัท 1-0
17:00 ยูดี เลบานเต้ บี 0 - 1 Ibiza Eivissa 0-1
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 1 - 0 บียาร์เรอัล บี 0-0
17:00 ซีดี เอโบร รอ เอสดี โลโกรเนส
17:00 เอสดี ทาราซอนนา รอ โอซาซูน่า บี
17:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 2 - 0 เอสดี อีเจีย 2-0
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1 - 0 UD Poblense 1-0
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 4 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 2-0
17:00 ลาส โรซัส 1 - 2 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-2
17:00 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0 - 1 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 0-0
18:00 คลับ มาริโน่ 0 - 1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-0
18:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 0 - 0 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0-0
21:30 ซาลามังก้า 2 - 0 กอมโปสเตลา 1-0
22:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0 - 0 เยคราโน ดิปอติโว 0-0
22:00 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0 - 0 อันดอร์ราซีเอฟ 0-0
22:00 ซีดี อัลโคยาโน่ รอ เอร์กูเลส
22:00 เรอัล โซเซียดาด บี 1 - 0 เอสดี ไลเนา 1-0
22:00 ฮาโร เดปอร์ติโบ 0 - 1 กาลาฮอร์รา 0-0
22:00 โครูโช่ เอฟซี 0 - 1 ซาโมรา ซีเอฟ 0-0
22:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 2 - 3 ปอนเตเบดรา 1-1
22:59 เมริดา เอดี 0 - 1 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0-0
22:59 อัลเจซีราส 0 - 0 ยูดี มาร์เบลล่า 0-0
22:59 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1 - 1 เรเครติโบ อูเอลบา 1-1
22:59 คอร์โดบ้า 1 - 0 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 1-0
22:59 ซีดี เอล อีจิโด 3 - 0 เรอัล เบติส 2 1-0
22:59 ซีเอฟ บาดาโลน่า 1 - 0 ฮอสปิตาเลย์ 0-0
22:59 บาร์เซโลน่า บี 1 - 0 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-0
22:59 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0 - 0 โอริฮูร่า 0-0
22:59 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1 - 1 แอธเลติก บิลเบา บี 0-0
22:59 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1 - 1 โปรตุเกตเรเต้ 0-1
00:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 - 1 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0-0

ผลบอลย้อนหลัง ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 4 - 0 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 0-0
19:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 1 - 1 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) 0-0
20:00 เอเวรอซ์(ยู19) 2 - 3 Feignies U19 1-0
20:00 ดร็องซี(ยู 19) 2 - 0 St Pryve St Hilaire U19 0-0
20:00 ลีลล์(ยู 19) 1 - 2 เลอ อาฟร์(ยู 19) 0-0
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 8 - 1 Montfermeil U19 0-0
20:00 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) 1 - 3 ก็อง(ยู 19) 1-1
20:00 โมนาโก(ยู 19) 7 - 1 Istres U19 0-0
20:00 ตูลูส (ยู 19) รอ เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
20:00 ตูลง(ยู 19) 1 - 2 นีมส์(ยู 19) 1-1
20:00 ชาโตรูซ์(ยู 19) 5 - 2 เมริกนาเคส ยู19 1-1
20:00 ลาวาล(ยู 19) 1 - 0 Concarneau U19 1-0
20:00 ตูร์(ยู 19) 2 - 1 USSA Vertou ยู19 2-0
20:00 น็องซี่(ยู 19) 0 - 1 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 0-0
20:00 ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) รอ โอแซร์ (ยู 19)
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) 1 - 1 เม็ตซ์(ยู 19) 0-0
20:00 ดิฌง(ยู 19) 0 - 0 ทรัวส์(ยู 19) 0-0
20:00 โซโชซ์(ยู 19) 1 - 1 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 0-0
20:00 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 4 - 2 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 2-1
20:00 Torcy U.S(U19) 1 - 2 Bourg Pronnas U19 0-1

ผลบอลย้อนหลัง เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) 2 - 2 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 1-0
16:00 อาเค่น ยู19 รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 3 - 1 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 2-0
16:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) 2 - 0 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 0-0
16:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 2 - 3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 1-2
17:30 พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) 2 - 0 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 1-0
18:00 เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) 0 - 1 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 0-1

ผลบอลย้อนหลัง เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:30 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 2 - 0 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-0
18:30 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1 - 2 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 0-1
18:30 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 0 - 0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0-0
18:30 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 - 1 ชามนิตเซอร์ 0-1
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 3 - 1 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0-0
19:00 FC Teutonia 05 1 - 2 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 1-1
19:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 4 - 0 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 2-0
19:30 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1 - 2 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-0
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 2 - 4 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 1-1
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1 - 2 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1-0
20:30 อเลมานเนีย อาเค่น 0 - 0 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0-0

ผลบอลย้อนหลัง ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1 - 2 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 0-1
18:00 จีวาคีล่า เจเค 2 - 1 พีเอส เคมิ คิงส์ 2-0
18:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ รอ วีไอเอฟเค
23:15 เอสซี คูฟู-98 0 - 2 เจเอส เฮอร์คิวลีส 0-1

ผลบอลย้อนหลัง โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

18:30 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 1 - 2 ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-0

ผลบอลย้อนหลัง Greece Divison C

19:00 Thermaikos Thermis 4 - 1 Anagennisi Plagia 2-0
20:00 AO Sellanon 3 - 0 Ermis Amyntaiou 2-0
20:00 Poros 0 - 1 ไอโรโดทอส 0-1
20:00 เอทนิกอส ปิเรอุส 0 - 1 อิลิโอปูลิ 0-0
20:00 Thyella Katsikas 1 - 2 อนาเจนนิซิ อาร์ทาส 1-2
20:00 อคราติตอส นีออน ลิโอซิยง 0 - 5 พานาเลฟซิไนกอส 0-3

ผลบอลย้อนหลัง วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 เอฟซี โคโซโวซูริค รอ เอฟซี ทุคเกน
20:00 ลังเงนทาล 0 - 1 บาสเซโคร์ท 0-0
20:00 เดเลมอน 4 - 0 เอสซี โกลเดา 2-0
20:00 เบียล เบียนนี่ 3 - 0 โวห์เลน 2-0

ผลบอลย้อนหลัง ออสเตรีย 3.Liga

16:00 Rotenberg 2 - 3 ดอร์นบิร์น เอสวี 2-0
20:30 Karabakh Vienna 0 - 4 Traiskirchen 0-3
21:00 FC Wolfurt 0 - 2 RW Rankweil 0-0
22:59 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 1 - 0 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 0-0

ผลบอลย้อนหลัง เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 บีเค อวาลต้า 0 - 1 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0-0
18:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 3 - 1 โรสกิลด์ 1-0
18:00 โฮลสเตโบร บีเค 2 - 2 เจมส์เมอบังค์ 1-1

ผลบอลย้อนหลัง นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 ทรอมส์ดาเลน 1 - 2 เฟรดริกซ์สตรัด 1-1
19:00 โฮดด์ 1 - 2 สคีด ออสโล 1-0
19:00 อัลต้า 4 - 4 ควิด ฮอลเด้น 2-3

ผลบอลย้อนหลัง ตุรกี ลีก 2

00:00 โคแคลิสปอร์ รอ อินโกลสปอร์

ผลบอลย้อนหลัง ตุรกี 3. ลัก บี

18:00 Yeni Orduspor 5 - 0 ซิลิวริสปอร์ 2-0
18:00 Erbaaspor S 2 - 0 Osmaniyespor 1-0
18:00 Cankaya FK 1 - 0 EdirnesporGenclik 0-0
18:00 Artvin Hopaspor 2 - 2 Dai Lin Jissbon 0-1
18:00 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 3 - 2 Kemer Tekirova Spor 1-0
18:30 Nevsehirspor Genclik 0 - 1 Yeni Diyarbakirspor 0-0
19:00 1877 Alemdagspor 0 - 1 Utkoi 0-0
19:00 คิซิลคาบอลัคสปอร์ 2 - 2 ออฟสปอร์ 1-0
22:59 Ispartaspor 4 - 0 Yeni Altindag BS 1-0

ผลบอลย้อนหลัง รัสเซีย DIV2

14:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0 - 2 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0-1
17:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 1 - 1 เอฟเค อูราล-2 0-1
17:00 เชลยาบินสค์ รอ คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
17:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1 - 0 ซนามย่า ทรูด้า 0-0
17:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 1 - 3 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 1-1
18:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 0 - 3 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 0-3
18:00 เอฟเค การูก้า 4 - 1 FK Fakel Voronezh Youth 2-0
18:00 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 0 - 3 ซาเทิร์นมอสโก 0-2
18:30 FC Tver 1 - 2 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 1-0
18:30 ลีเจียน ไดนาโม 4 - 0 ดรูซบ้า เมย์คอพ 1-0
19:00 โดลโกพรูดนี่ 2 - 1 โรดิน่ามอสควา 0-1
19:00 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2 - 3 เอฟเค โคลอมนา 1-1
19:00 ดินาโม มอสโก บี 4 - 1 Dnepr Smolensk 2-1
19:00 คแวนท์ ออบนินส์ค 2 - 3 เอฟเค อาร์ยาซาน 1-2
19:30 FK Kuban Kholding 1 - 0 มาชูค- เคเอ็มวี 0-0
20:00 FK Volna Nizhegorodskaya 1 - 2 ซเวซดา เปียร์ม 0-1
20:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0 - 1 เอฟเค ทิวเมน 0-1
20:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 1 - 2 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1-0
20:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 1 - 1 FK Znamya Noginsk 0-0
20:00 สปาร์ตัก นาลชิค 3 - 2 เอฟเค มาฮัชกาลา 0-2

ผลบอลย้อนหลัง สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 ลิมฮามน์ บุนเคโฟล 2 - 1 ไอเอส ฮาลเมีย 0-0
19:00 อูลเลเรดส์ 1 - 3 วาสต้า ฟลอรุนด้า 0-0
19:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ 2 - 3 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 1-2
19:00 เอสโลฟ บีเค 2 - 1 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 1-1
19:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 6 - 3 ออนซาล่า บีเค 1-3
19:00 บีเค โอลิมปิค 4 - 1 อัสซีริสก้า บีเค 2-1
19:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 2 - 1 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 0-0
19:00 อัสซีริสก้าบีเค 3 - 1 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 0-1
19:00 สควิลเจโบ เอสเค 2 - 0 IFK Osterakers FK 2-0
19:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 2 - 0 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 1-0
19:00 เอ็นโคปิ้งก์ 4 - 1 Fanna BK 4-0
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 1 - 2 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 1-1
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 1 - 3 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 1-1
19:00 Fagersta Sodra IK 0 - 6 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 0-3
19:00 ดลสทอร์ป ไอเอฟ 1 - 0 แร็ปป์ กอล์ฟ 0-0
19:00 IFK Karlshamn 3 - 0 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 2-0
19:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 4 - 1 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 2-0
19:00 เอฟเค อัลเมโบด้า/ลินเนอริด 2 - 5 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 1-2
19:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 3 - 2 IK Tord 3-0
19:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 2 - 1 ไอเอฟโอ บรอโมล่า ไอเอฟ 2-0
19:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 0 - 2 โนซาบี้ ไอเอฟ 0-1

ผลบอลย้อนหลัง USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:00 Kongo FC 1 - 1 ซาน ฮวน เอฟซี 1-0
09:30 เอฟซี ทูซอน 2 - 0 ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23) 1-0
02:00 กรีนวิลล์ เอฟซี 1 - 2 โอมาฮา 1-1
04:00 Florida Fusion 4 - 2 Miami Beach CF 4-0
04:15 The Mix Sports Club 2 - 3 Orlando Rovers FC 1-1
06:30 Deportivo Lake Mary 2 - 1 Orlando City SS HC 0-0

ผลบอลย้อนหลัง ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

13:00 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง) 2 - 2 ทูวอง(สำรอง) 2-1

ผลบอลย้อนหลัง ภูฏาน Thimphu League

16:00 Tensung FC 3 - 0 ดรุกสตาร์ เอฟซี 0-0

ผลบอลย้อนหลัง อุรุกวัยกันดา

01:30 Mar de Fondo 0 - 1 CSD Huracan Buceo 0-0

ผลบอลย้อนหลัง ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:00 เพนนินซูล่า เพาเวอร์ บีพีแอล (ญ) 1 - 1 เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง 0-0
15:15 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 1-0

ผลบอลย้อนหลัง สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

22:00 ซีราคิวส์ ดีเอ (ญ) รอ ดุ๊ก(ญ)
01:00 เวอร์จิเนีย บีช ซิตี้(ญ) รอ Louisville (w)

ผลบอลย้อนหลัง ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

10:00 Kitakyushu Futsal 3 - 4 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล 1-0
12:00 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) 4 - 0 Vasagey oita Futsal 0-0
14:00 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 5 - 1 Yokohama S CC Futsal 4-0

ผลบอลย้อนหลัง ฟินแลนด์ Kolmonen

19:00 นาร์เปส คราฟท์ 2 - 0 เคพีวี อคาเตเมีย 1-0

ผลบอลย้อนหลัง เจแปน Challenge League Women

11:00 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 5 - 1 มหาวิทยาลัยนิกาตะ(ญ) 3-0
13:30 เซเรซโซ โอซากะอคาเดมี(ญ) 1 - 1 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 1-1

ผลบอลย้อนหลัง ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:45 พระนครศรีอยุธยา 1 - 2 ราชประชา เอฟซี 0-1
15:45 ทวีวัฒนา 2 - 4 อัสสัมชัญ ธนบุรี 0-2
15:45 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 0 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 0-0
15:45 Banbueng FC 5 - 3 เกาะกวาง 4-1
16:00 เชียงราย ซิตี้ 1 - 3 อุตรดิตถ์ 0-0
16:00 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2 - 0 Phram Bangkok FC 1-0
16:00 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 1 - 2 สุรินทร์ เอฟซี 0-1
16:00 สมุทรปราการ ยูไนเต็ด 2 - 1 สยาม เอฟซี 2-0
16:00 นครศรีธรรมราช เอฟซี 1 - 0 ยาลอซิตี้ 0-0
16:00 สุรินทร์ โขงชีมูล 2 - 2 เมืองเลย ยูไนเต็ด 0-0
17:00 สระแก้ว ซิตี้ 1 - 1 กบินทร์ ยูไนเต็ด 0-0
18:00 นนทบุรี เอฟซี 1 - 0 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
18:30 Muangnont Bankunmae FC 2 - 0 ทหารบก เอฟซี 1-0

ผลบอลย้อนหลัง ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

12:30 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 1 - 4 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 1-1
15:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20) 0 - 6 บริสเบน รอร์ (ยู 20) 0-3

ผลบอลย้อนหลัง ออสเตรีย Landesliga

15:30 สโลวาน เอชเอซี 1 - 4 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 0-2
15:30 Annabichler SV 1 - 2 Ruckersdorf 1-1
16:00 FC Blau Weiss Feldkirch 2 - 1 VfB Bezau 1-1
18:45 ASKO Kottmannsdorf 6 - 0 วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ 3-0
20:00 ASV Siegendorf รอ UFC Markt Allhau
20:30 SV Dellach Gail 2 - 4 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 0-1
21:00 SK Ebbs 6 - 0 ซามส์ 1-0

ผลบอลย้อนหลัง บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

20:00 แอตเลติโก้ อาราคาทูบ้า 1 - 0 อเมริกา เอสพี 1-0
20:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟซี ลีเมย์รา 2 - 1 Uniao Barbarense FC 1-1
21:00 แบนเดียแรนท์ 2 - 0 ตานาบี เอสพี 0-0
01:00 อีโลสปอร์ต คาเปา โบนิโต้ 0 - 3 AA Itarare 0-1
01:00 Matonense SP 1 - 2 GD Saocarlense 0-2
01:00 Santacruzense SP รอ Vocem SP
01:30 ทูป้า เอสพี เนลสัน ซูเบริบส์ 0 - 1 โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี 0-0

ผลบอลย้อนหลัง มอนเตเนโก Div.2

19:30 เอฟเค เบราเน 3 - 1 Jedinstvo Bijelo Polje 3-1
19:30 โบเคลจ์ โคเตอร์ 0 - 1 เอฟเค การ์เบจ 0-0
19:30 เอฟเค มอร์นาร์ 1 - 2 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 1-0
19:30 FK Drezga 1 - 3 Arsenal Tivat 1-1
19:30 FK Ibar Rozaje 1 - 2 โอเอสเค อิกาโล 1-1

ผลบอลย้อนหลัง เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 รูเปล บูม รอ ฟราน โบเรียนส์
20:00 Sint-Eloois-Winkel รอ เดสเซล สปอร์ต
20:00 URS Lixhe-Lanaye 1 - 2 เควีเค ไทอ์เนน 0-0

ผลบอลย้อนหลัง สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

02:55 Atletico Vega Real 2 - 2 Atlantico FC 0-1
02:55 Delfines Del Este 1 - 5 Atletico San Cristobal 1-2

ผลบอลย้อนหลัง ชเลสวิกลีกา

20:00 Inter Turkspor Kiel 0 - 1 TSV Bordesholm 0-1

ผลบอลย้อนหลัง โปแลนด์ Div.4

16:00 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 1 - 2 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 0-1
16:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 2 - 1 Wisloka Debica 1-0
16:15 พิลิแกน โลวิส 2 - 0 RKS Radomsko 1-0
19:00 Radunia Stezyca 4 - 0 Unia Janikowo 1-0
19:00 Gawin Sleza Wroclaw 1 - 1 Lechia Zielona Gora 1-1
19:00 Sokol Sieniawa 2 - 1 Podhale Nowy 2-0
20:00 Swit Skolwin 2 - 0 โฟรต้า สวินอยจัสซี่ 2-0

ผลบอลย้อนหลัง กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 เนชันแนล สปอร์ตส์อคาเดมี่ รอ กัมพูชาไทเกอร์เอฟซี

ผลบอลย้อนหลัง เซอร์เบีย U19 ลีก

15:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 2 - 0 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 1-0
15:00 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 1 - 2 TSC Backa Topola U19 1-1
16:00 FK Radnicki 1923 U19 2 - 0 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 1-0
16:00 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1 - 2 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1-2
17:00 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 3 - 1 FK Rad Belgrade U19 1-0
18:00 FK Graficar Beograd U19 รอ FK Trayal Krusevac U19
20:00 Spartak Subotica U19 2 - 1 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1-0

ผลบอลย้อนหลัง เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

15:45 Uhlenhorster SC Paloma 3 - 1 SV Curslack Neuengamme 1-1
18:30 TSV Schwabmünchen 2 - 4 FC Deisenhofen 1-1
19:00 Hertha 06 Charlotten 2 - 1 Strausberg 1-1
19:00 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 0 - 3 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 0-0
19:30 SV Hemelingen 1 - 4 SFL Bremerhaven 0-1
38วินาที SG 2000 Mulheim-Karlich 0 - 0 กอนเซนไฮม์ -
8วินาที BC Viktoria Glesch Paffendorf 0 - 0 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท -
20:00 เฮนเนส 05 1 - 1 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 0-0
8วินาที ฮัวร์ท 0 - 0 SpVg Frechen 20 -
20:00 เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ 5 - 0 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 2-0
20:00 FV Lorrach-Brombach 1 - 3 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 1-1
20:00 Rielasingen Arlen 4 - 1 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 2-0
20:00 DJK Don Bosco Bamberg 0 - 0 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 0-0
20:00 บีเอสซี ฮาสเตดท์ 3 - 4 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 0-4
20:00 SC Borgfeld 0 - 7 Brinkumer SV 0-0
8วินาที TuS Komet Arsten 0 - 0 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน -
20:00 TSV Sasel 4 - 2 SV Rugenbergen 0-0
20:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 3 - 0 เอ็มทีวี จีฟฮอร์น 1-0
20:00 SV Neuhof 1910 2 - 0 Viktoria Griesheim 1-0
20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 3 - 1 MTV Wolfenbuttel 0-0
20:00 Turk Gucu Friedberg 2 - 3 FSV Fernwald 2-0
20:00 เอสวีจี เกิตติงเกน 07 3 - 4 HSC BW Schwalbe Tundern 2-2
20:00 VfB Ginsheim 0 - 3 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 0-2
20:00 TB Uphusen 1 - 4 Heeslinger SC 1-1
20:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 4 - 1 Eintracht Celle 2-1
20:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 5 - 0 ทูเอส ฮัลเทริน 0-0
20:00 FC Eintracht Rheine 0 - 3 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 0-0
20:00 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 1 - 1 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0-1
20:00 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 5 - 1 อดัม แซม บีค 2-1
20:00 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 2 - 3 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 1-1
8วินาที ทูเอส เอ็นเนเปเทล 0 - 0 เอนด์เทบรูกค์ -
8วินาที FC Monchengladbach 1894 0 - 0 เรติงเกน เอสวี -
20:00 วัตเทินไชด์ 09 0 - 1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 0-1
20:00 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 0 - 0 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 0-0
8วินาที SV Westfalia Rhynern 0 - 0 TSV Victoria Clarholz -
20:00 เอฟซี มอนไฮม์ รอ เอฟซี คลีฟ
20:00 Schwarz-Weiss Essen 2 - 3 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 0-1
20:00 SpVg Schonnebeck 2 - 1 วีเอฟบี ฮิลเดน 1-0
20:00 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต รอ DJK Teutonia St.Tonis
20:00 จาห์น เฮียร์เฟลด์ รอ เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก
20:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 4 - 1 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 2-1
45+วินาที Sterkrade 0 - 0 เอสซี เฟลเบิร์ท -
20:30 เอสเฟา ดุทซ์ 05 0 - 1 เอฟซี เพสช์ 1956 0-1
20:30 ฮาเบนเฮาเซอร์ 5 - 2 BTS Neustadt 3-1
20:30 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน 2 - 0 ออมันด์-เวเกแซค 0-0
38วินาที SG Finnentrop/Bamenohl 0 - 0 Hammer SpVg -
20:30 Bocholt FC 2 - 1 ทีเอสเฟา เมียร์บุช 0-0
20:30 เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์ รอ สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น
21:00 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 1 - 3 TSV Nördlingen 1-2

ผลบอลย้อนหลัง คอสตาริกา 2.Liga

00:00 มูนิซิปัล ซาน รามอน 0 - 0 AD Cofutpa 0-0

ผลบอลย้อนหลัง กัวเตมาลา D2

22:00 Chimaltenango FC 0 - 0 ซิเคียนาเล่เอฟซี 0-0
01:00 Coatepecano IB 0 - 1 ซีเอสดี โซโลลา 0-1
01:00 เดปอร์ตีโว คาร์ชา 1 - 2 เดปอร์ติโวมีชโก 1-0
02:00 Plataneros La Blanca 0 - 0 เดปอร์ติโบซานเปโดร 0-0

ผลบอลย้อนหลัง ฮังการี NB III

16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 6 - 0 Majosi SE 3-0
16:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 2 - 2 Gardony 1-1
19:30 III. เครูเลติ ทียูอี 3 - 1 โกมาโรม วีเอสอี 1-0
19:30 Menfocsanak 0 - 3 Beech Sigit 0-1
19:30 เวซสเพรม เอฟซี 2 - 2 Balatonfuredi FC 0-1
19:30 THSE Szabadkikoto 1 - 1 MOL Fehervar FC II 0-0
19:30 เดเบรเซน วีเอสซี 2 0 - 1 Putnok Vse 0-1
19:30 RCO Agde รอ ทาทาบันย่า
19:30 อีเอสเอ็มทีเค 3 - 1 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 1-1
20:30 SC Sopron 2 - 1 Zalaegerszegi TE II 0-0
22:00 Papai Perutz 1 - 2 UFC Nagykanizsa 0-1

ผลบอลย้อนหลัง บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

19:30 Posusje 4 - 0 โอราสเย่ 4-0
19:30 FK Radnik Hadzici 2 - 1 Zvijezda Gradacac 0-1
19:30 NK Vis Simm-Bau 1 - 2 FK Gorazde 0-0

ผลบอลย้อนหลัง อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

20:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 4 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 2-0
20:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 0-1

ผลบอลย้อนหลัง นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว 1 - 0 เดปอร์ติโวโอโกตัล 0-0
04:15 ชินันเดกาเอฟซี รอ มานากัว เอฟซี
07:00 เรอัลมาดริซเอฟซี 1 - 0 เรอัล เอสเทล 0-0

ผลบอลย้อนหลัง นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

17:00 KIL/Hemne (w) 1 - 1 อมาโซน กริมต้า (ญ) 1-1

ผลบอลย้อนหลัง ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม รอ โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี

ผลบอลย้อนหลัง เซอร์เบียลีก หญิง

19:30 วอจ์โวดิน่า(ญ) 0 - 3 ZFK Masinac (w) 0-3
21:30 ZFK Kolubara (W) 1 - 5 แซดเอฟเค ราดนิคกี้ 1923(ญ) 0-2
22:30 ZFK Sloga Zemun (w) 1 - 0 โปซาเรวัซ(ญ) 1-0

ผลบอลย้อนหลัง เม็กซิโก Segunda Division

03:00 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 1 - 1 Deportivo Dongu 1-0
04:00 Azores De Hidalgo 0 - 4 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 0-0

ผลบอลย้อนหลัง โครเอเชีย 2.Division

20:00 NK Orijent Rijeka 2 - 1 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 1-0
20:00 NK Croatia Zmijavci 1 - 1 รูเดส 1-1

ผลบอลย้อนหลัง โครเอเชีย U19

15:00 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 1 - 2 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 0-1

ผลบอลย้อนหลัง ยูเครน หญิงDivision

16:00 เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ) 2 - 1 Bukovinskaya Nadezhda (W) 1-1

ผลบอลย้อนหลัง สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

16:00 ZNK Maribor (w) รอ โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ)
16:00 แซดเอ็นเค ราดอมล์เย่ (ญ) 3 - 2 ZNK Cerklje (w) 1-2

ผลบอลย้อนหลัง สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:00 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 2 - 1 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 1-0

ผลบอลย้อนหลัง อิตาลี Serie D

20:00 ASD Fanfulla 2 - 0 เซเรกโน่ 1-0
20:00 Cynthia 1 - 0 Castelfidardo 0-0
20:00 เลคนาโน 2 - 2 ACSD Saluzzo 2-0
20:00 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 1 - 2 ASD Pro Livorno 1-0
20:00 Citta Di S. Agata 1 - 2 Cittanovese 0-2
20:00 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 0 - 1 Desenzano Calvina 0-0
20:00 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 0 - 2 เอเอสดี บรา 0-0
20:00 นาร์โด 1 - 0 Puteolana 1-0
20:00 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 0 - 2 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 0-1
20:00 Cjarlins Muzane 1 - 5 เอซี เมสเตร่ 0-3
20:00 เอซี เอสเต้ 2 - 2 Union Feltre Asd 0-2
20:00 เมสสิน่า 2 - 1 Acireale 1-0
20:00 กาวอร์ราโน 0 - 1 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 0-1
20:00 Montespaccato 2 - 1 มอนเตวาชี 1-1
20:00 ปอนเต ซาน เปียโตร 1 - 1 US Breno 0-1
20:00 Recanatese 3 - 0 Atletico Porto Santelpidio 0-0
20:00 สแกนโซรอสซิเอต 2 - 4 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 0-3
20:00 ทีมอัลตามูรา 2 - 3 ยูเอสดี บิตอนโต 0-2

ผลบอลย้อนหลัง ยูเครน Division 3

18:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1 - 1 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-0
19:00 FC Peremoga Dnieper 2 - 0 Real Pharma Ovidiopol 0-0

ผลบอลย้อนหลัง ซานมารีโนลีก

20:00 SC Faetano 0 - 1 Fiorentino 0-1
20:00 เอซียูเวเนส โดกาน่า 2 - 1 เตร เพนน์ 0-1
20:00 S.S Pennarossa 0 - 1 เอสพี ลา ฟิโอริต้า 0-1

ผลบอลย้อนหลัง ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

21:00 เซนต์โยเซฟ เอฟซี 3 - 1 Boca Juniors(GIB) 3-0
23:15 Brunos Magpie 1 - 3 ยูโรปาเอฟซี 0-0

ผลบอลย้อนหลัง

15:00 คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) 4 - 0 Banat Girls Women 1-0
15:00 Universitatea Galati (w) 3 - 2 ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) 2-1

ผลบอลย้อนหลัง Portugal Campeonato Nacional

18:15 กอนโดมาร์ 3 - 0 อมารันเต 1-0
21:00 โอลิมปีโกมอนตีโจ 1 - 0 Belenenses B 0-0
21:00 Marinhense 1 - 0 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค 1-0
21:00 AD Castro Daire 1 - 0 อกัวดา 0-0
21:00 เฟฟ 2 - 1 Pevidem SC 0-0
21:00 อัลแวร์กา 3 - 0 UD Santarem 2-0
21:00 เบยร่า มาร์ 2 - 0 ซานโจเนนเซ่ 0-0
21:00 สปอร์ติง บราก้า 2 5 - 1 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 2-1
21:00 CD Cerveira 0 - 1 มอนตาเรเกร 0-0
21:00 พินฮาลโนเวนเซ่ 1 - 1 อโมร่า เอฟซี 0-1
21:00 เอสเปแรนคา เดอ ลากอส 3 - 0 Aljustrelense 1-0
21:00 GD Fontinhas 2 - 2 ไอดีล 1-1
21:00 GD Vitoria Sernache 1 - 1 Carapinheirense 1-0
21:00 โลวเรส 3 - 0 ฟาติมา 2-0
21:00 ลูซิทาโน่เอฟซีวี 1 - 1 แอนาเดีย 0-0
8วินาที mondinense 0 - 0 Tirsense -
21:00 Mortagua 1 - 1 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 1-0
21:00 โอลฮาเนนเซ่ 2 - 1 ลัวเล็ทตาโน 1-1
21:00 Oriental Dragon 0 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 0-0
8วินาที เปดราสรูบราส 0 - 0 ยูเอสซี ปาเรเดส -
21:00 Pero pinheiro 1 - 0 Uniao Almeirim 0-0
21:00 S. Joao Ver 7 - 0 CCDR Vila Cortez 4-0
21:00 โคอิมบรอส 0 - 0 เอสซี บียา เรอัล 0-0
8วินาที มิรานเดลา 0 - 0 Aguia FC Vimioso -
21:00 เอสยู 1 เดแซมโบร 1 - 1 Lourinhanense 0-1
21:00 Vidago FC 0 - 0 วิลาเวอเดินเซ่ 0-0
22:00 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส 0 - 4 เลคา 0-1
22:00 ปราเอียนเซ่ 0 - 0 ฟาบริล บาร์เรียโร 0-0

ผลบอลย้อนหลัง

03:00 Violette AC 1 - 1 เอฟไอซีเอ 1-0

ผลบอลย้อนหลัง

16:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 1 - 0 อโตรมิโตส (ยู 19) 0-0
16:00 เออีเอล ลาริซา(ยู19) 1 - 1 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1-0

ผลบอลย้อนหลัง

20:00 กายันซ่า ยูไนเต็ด 3 - 3 อินเตอร์ สตาร์ 2-1
20:00 Olympique Star 3 - 1 รูกินโซ เอฟซี 1-0
20:00 Bumamuru 2 - 2 บีเอส ไดนามิค 0-0
20:00 วิทาโล 0 - 2 บูจุมบูรา ซิตี้ 0-1
20:00 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 2 - 2 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 2-1

ผลบอลย้อนหลัง Australia Gold Coast Premier League

13:05 Kingscliff FC 2 - 2 Musgrave Yellow 0-2

ผลบอลย้อนหลัง

18:30 KF Gunilla Hei 0 - 0 เอฟเค ดริต้า 0-0
19:00 เคเอฟ เทรปคา 89 0 - 0 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 0-0

ผลบอลย้อนหลัง

01:00 บรากันติโน พีเอ รอ ริโอ บลังโก้ เอซี
01:00 คาเซียส อาร์เอส 0 - 1 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 0-0
01:00 เซ็นทรัลเอสซี 4 - 0 คอรูริเป้ เอไอ 1-0
02:00 เอบีซี อาร์เอ็น 1 - 0 เฟรย์ ปัวลิสตาโน่ 1-0
02:00 Atletico Cajazeirense PB 1 - 2 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0-2
02:00 คาสคาเวล พีอาร์ 2 - 0 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 1-0
02:00 อีตาบายานา 4 - 1 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 2-0
02:00 Ji-Parana FC 0 - 4 แกลเวซ เอซี 0-1
02:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 0 - 0 อีซี เปโลตัส อาร์เอส 0-0
03:00 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 1 - 1 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0-0
03:00 Sao Raimundo/RR 0 - 0 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 0-0
04:00 เซา คาเอตาโน่ 2 - 1 จอยวิลล์ เอสเซ 0-0
05:00 อีซี อาเกีย เนกรา 3 - 1 CEOV Operario 1-1

ผลบอลย้อนหลัง Brazil L

01:00 Artsul RJ 0 - 0 แคมโพสอาร์เจ 0-0
01:00 กอนกาเลนส์ 1 - 1 Serra Macaense 0-1
01:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 2 - 1 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 0-0
01:00 โอลาเรีย 0 - 2 เซา เปาโล อาร์เจ 0-1
01:00 Serrano BA 4 - 1 Nova Cidade 2-0

ผลบอลย้อนหลัง

00:00 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) 0 - 4 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 0-3

ผลบอลย้อนหลัง

10:15 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย(ญ) 0 - 1 South Hobart (w) 0-1
10:30 Clarence Zebras (W) 4 - 0 Kingborough Lions (w) 1-0

ผลบอลย้อนหลัง

16:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 2 - 2 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2-1
16:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 1 - 4 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 1-1
16:00 Berghofen s (W) 1 - 2 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 0-1
16:00 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1 - 3 Herforder SV (w) 0-0
19:00 Andernach (w) 6 - 0 ซาบรุคเค่น(ญ) 3-0
19:00 FFC 08 Niederkirchen (ญ) รอ เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ)

ผลบอลย้อนหลัง

10:50 Musgrave Reserves 1 - 1 Kingscliff Reserves 0-0

ผลบอลย้อนหลัง

18:00 FK Kauno Zalgiris (w) 0 - 5 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 0-1

ผลบอลย้อนหลัง เม็กซิโก Liga MX Femenil

21:30 ไทเกรส(ญ) 3 - 1 คลับ ลีออน (ญ) 0-0
22:00 อัตลาส(ญ) 5 - 0 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 3-0
04:00 ครูซ อซูล(ญ) 1 - 3 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 0-2
05:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 2 - 2 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 1-1

ผลบอลย้อนหลัง

04:00 เรอัล มาดริซ เอฟซี (ยู20) 1 - 2 เรอัล เอสเทล(ยู 20) 0-1

ผลบอลย้อนหลัง

20:00 NK Podvinci 1 - 2 Koroska Dravograd 0-1
20:00 Simer Sampion Celje 2 - 0 SD Videm 1-0

ผลบอลย้อนหลัง

03:00 Mantab United 0 - 1 ELCO LTD St Peters 0-1
05:00 Fast Cash Saddlers Utd 1 - 2 HE Garden Hotspurs 0-1

ผลบอลย้อนหลัง

20:30 Dinamo Maksimir (W) 3 - 0 ZNK Donat Zadar (W) 2-0

ผลบอลย้อนหลัง

19:00 เคเอฟ เคอีเค 3 - 2 KF 2 Korriku 2-1
19:00 KF Vitia 1 - 0 KF Kika 0-0

ผลบอลย้อนหลัง

01:00 Vila Nova GO U23 0 - 0 Fortaleza U23 0-0
01:00 CRB U23 2 - 2 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 0-2
01:00 ซานตา ครูส พีอี (ยู 23) 1 - 5 ซิเอร่า (ยู 23) 1-1
01:00 Bragantino PA U23 1 - 2 Paysandu PA U23 1-1
02:00 Sampaio Correa MA U23 0 - 1 Juventude RS U23 0-0

ผลบอลย้อนหลัง

16:00 GKS Katowice U19 3 - 0 GKS Jastrzebie U19 0-0

ผลบอลย้อนหลัง

03:30 CD San Pablo Municipal 4 - 3 AD Santa Rosa Guachipilin 4-3
04:00 CD Titan 1 - 1 CD Marte Soyapango 0-0

ผลบอลย้อนหลัง

22:59 เอฟซี เมดินา 3 4 - 0 FC Wagadou 1-0
01:20 FC Souvara Riadh 3 - 1 FC Dar El Barka 2-0

ผลบอลย้อนหลัง

20:00 Slovam lovenson 1 - 0 NK Primorac Biograd 0-0
20:00 Urania 1 - 1 NK Kamen Ivanbegovina 1-0
20:15 Bistra 1 - 1 NK Ponikve 1-1
20:30 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว 1 - 0 เอ็นเค กราดิชกา 0-0
20:30 เอ็นเค เซพิน 1 - 2 Valpovka 0-1
20:30 NK Granicar Zupanja 3 - 2 Vuteks Sloga 0-0

ผลบอลย้อนหลัง

20:00 Marseille U19 (W) 1 - 3 Grenoble Foot 38 U19 (W) 0-1

ผลบอลย้อนหลัง

22:59 CD Fas Asdefuf (W) 8 - 0 Sonsonate FC (W) 5-0
23:30 มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) รอ ADFA Usulutan (W)

ผลบอลย้อนหลัง

15:00 เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ ) 5 - 0 Pirin Blagoevgrad (W) 2-0
17:00 Levski Chepintsi (W) 3 - 5 Yantra Gabrovo (W) 1-3

ผลบอลย้อนหลัง

15:00 Passovia Pass 0 - 4 Ursus Warsaw II 0-2
01:15 Kamionek Warsaw 3 - 0 Amigos Warsaw 0-0

ผลบอลย้อนหลัง

10:00 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 1 - 0 Kossa FC 0-0

ผลบอลย้อนหลัง

00:00 San Judas 4 - 2 FC Naciones Unidas 2-1
04:00 America JDE 1 - 0 Real Xolotlan 1-0

ผลบอลย้อนหลัง 18/10/2563



ผลบอลย้อนหลังAustralia Gold Coast Premier League, BRA D4, BRA SPB, Brazil L, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Greece Divison C, Portugal Campeonato Nacional, UAE RL, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน Challenge League Women, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซอร์เบียลีก หญิง, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล แชมป์ ซี, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกา Pershaya, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Div.2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน Division 3, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเครน หญิงDivision, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน คัพ, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย คัพ, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ ซีซั่น 2014 MTN 8 คัพ, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,