บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ผล บ 25/11/2563

ผล บ บราซิล ซีรี่ เอ

05:15 ซิเอร่า รอ เซาเปาโล
07:30 กอริติบ้า พีอาร์ รอ สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
07:30 อัตเลติโก มิไนโร่ รอ โบตาโฟโก้ อาร์เจ

ผล บ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:59 เซอร์เคอร์ บรูซ รอ มูสครอน เปรูเวลซ์

ผล บ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00 ล็องส์ รอ น็องต์

ผล บ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

10:45 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 3 - 1 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-0

ผล บ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:30 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 5 - 0 กัมบะ โอซาก้า 2-0
17:00 โออิตะ ตรินิต้า 0 - 1 เซเรโซ โอซาก้า 0-1
17:00 โยโกฮามา เอฟซี 1 - 3 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-3
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1 - 4 คาชิว่า เรย์โซล 0-1
17:30 สากัน โตสู 0 - 1 เวกัลตา เซนได 0-0
17:30 โชนัน เบลมาเร่ 1 - 1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0

ผล บ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:15 บาเซิ่ล รอ ลัวซานนี สปอร์ท
00:15 เอฟซี ซิยง รอ เซอร์เวตต์

ผล บ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

02:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล รอ อเบอร์ดีน

ผล บ กรีซ เนชั่นแนล A

36วินาที แอสเตราส ตริโปลิส 0 - 0 อโพลลอน สมายร์นิส -

ผล บ สเปน ลาลีกา 2

01:00 เรอัล ซาราโกซ่า รอ ราโย่ บาเยกาโน่
01:00 ลาส พัลมาส รอ มิรานเดส
01:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน รอ ซาบาเดย์
03:30 เอฟซี คาร์ทาเกน่า รอ มายอร์ก้า
03:30 ฟูเอนลาบราดา รอ พอนเฟร์ราดิน่า

ผล บ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:00 มิลล์วอลล์ รอ เร้ดดิ้ง
02:00 มิดเดิลสโบรห์ รอ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
02:45 สวอนซี ซิตี้ รอ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
02:45 บริสตอล ซิตี้ รอ วัดฟอร์ด
02:45 โคเวนทรี ซิตี้ รอ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

ผล บ กระชับมิตร คัพ

01:00 CS Puertollano รอ มันเชโก้ ซิวดัด
02:00 Jocoro FC Reserves รอ CD FAS Reserves
02:30 ลาเนรอส เดอ กัวนาเร่ รอ ยารากุยเอฟซี
07:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า รอ พลาซ่า อมาดอร์
09:00 Rewa FC รอ นาซินูเอฟซี

ผล บ โปรตุเกส คัพ

17:00 คาซ่า เพีย เอซี 1 - 1 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0-1

ผล บ สวีเดน คัพ

01:00 ลุนด์ บีเค รอ มัลโม่ เอฟเอฟ

ผล บ โคปปา อิตาเลีย

20:30 ปาร์ม่า 2 - 1 โคเซนซ่า 1914 2-1
23:30 กาญารี่ รอ เวโรน่า
23:30 โบโลญญ่า รอ สเปเซีย
23:30 อูดิเนเซ่ รอ ฟิออเรนติน่า

ผล บ โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล(N) รอ เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
05:15 เดลฟินเอสซี รอ พัลไมรัส
07:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) รอ ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส รอ โบคา จูเนียร์ส

ผล บ ออสเตรีย คัพ

23:15 ออสเตรียเวียนนา รอ ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
02:25 เฟริส เวียนนา 1894 รอ เรนดอร์ฟ อัลทัช

ผล บ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:55 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค รอ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
00:55 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส รอ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
03:00 แอตเลติโก้ มาดริด รอ โลโคโมทีฟ มอสโก
03:00 บาเยิร์น มิวนิค รอ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
03:00 อินเตอร์ มิลาน รอ เรอัล มาดริด
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย รอ ปอร์โต้
03:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม รอ มิดทิลแลนด์
03:00 ลิเวอร์พูล รอ อตาลันต้า

ผล บ โปแลนด์ คัพ

23:40 วิดซอว์ ลอดส์ รอ ลีเกีย วอร์ซอว์

ผล บ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 ฮาโปเอล ฮาเดร่า รอ ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
00:00 แอชดอด เอ็มเอส รอ มัคคาบี้ เนทันย่า
01:00 เบต้าเยรูซาเล็ม รอ มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า

ผล บ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 อิสทรา 1961 พูลา รอ แซดเอ็นเคโอซีเยค

ผล บ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:59 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ รอ เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905

ผล บ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:00 พูอีบลา รอ คลับ เลออน

ผล บ อิตาลี C1A

20:30 บิสเซลเย 1913 1 - 1 เอซี โมโนโปลี 0-0
ต่อเวลา วินาที วิโบเนเซ่ 1 - 1 ฟอกเจีย 1-1
90 วินาที โคโม 2 - 2 โอลเบีย 2-2
ต่อเวลา วินาที เจียน่า เออมินิโอ 2 - 0 ปิอาเชนซา 2-0
ต่อเวลา วินาที ลุคเชเซ่ 4 - 5 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-3
ต่อเวลา วินาที ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1 - 2 โปร เวอร์เซลลี่ 1-1
21:00 กุบบิโอ 1 - 0 ตริเอสติน่า 0-0
21:00 ยูเวนตุส(ยู 23) 2 - 0 กรอสเซโต้ 0-0
21:00 มานโตวา 2 - 0 อาเรสโซ่ 0-0
ต่อเวลา วินาที ปาแลร์โม่ 0 - 0 เอพี เทอร์ริส 0-0

ผล บ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

01:00 โควา พีดาเด้ รอ เอสแอล เบนฟิก้า บี

ผล บ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

พักครึ่ง พักครึ่ง อโปเอล นิโคเซีย 0 - 0 โดซ่า คาโตโกเปีย 0-0

ผล บ ตุรกี คัพ

17:00 บันไดมาสปอร์ 0 - 1 Darica Genclerbirligi 0-1
17:00 Tuzlaspor Kulubu 5 - 1 Sultanbeyli 3-0
17:00 เคซิโอเรนกูคู 1 - 1 โคแคลิสปอร์ 0-1
17:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 2 - 0 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
18:30 อิสตันบูลสปอร์ 0 - 1 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 0-1
18:30 อัลตินอร์ดู 3 - 0 โครัม เอฟเค 0-0
18:30 เอสคิเซไฮสปอร์ 2 - 0 คาสทาโมนุสปอร์ 0-0
19:00 ฮาเตย์สปอร์ 2 - 2 Bursa Niluferspor AS 1-1
ต่อเวลา วินาที กาเซียนเท็ป B.B. 3 - 0 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 1-0
22:59 อดาน่า เดมิร์สปอร์ รอ อัฟเจต อัฟยอนสปอร์
22:59 อันตัลยาสปอร์ รอ เพนดิคสปอร์
01:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ รอ ยูทัส ยูแซกสปอร์

ผล บ ไซปรัส คัพ

พักครึ่ง พักครึ่ง เอร์มิส อราดิปปู 0 - 1 เนีย ซาลามิส 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง เออีเค ลาร์นาคา 0 - 0 เออีเอล ลิมาสซอล 0-0

ผล บ AFC แชมเปี้ยนลีก

17:00 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์(N) 1 - 3 วิสเซล โกเบ 0-1
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์(N) 1 - 0 ซิดนีย์ เอฟซี 1-0
20:00 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 0 - 1 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-0

ผล บ สิงคโปร์ ลิก

18:45 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 3 Lion City Sailors 0-0
18:45 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 2 - 2 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 2-2
18:45 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 0 - 2 แทมปิเนส โรเวอร์ส 0-1
19:45 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 2 - 0 ยัง ไลอ้อนส์ 1-0

ผล บ ไอร์แลนด์ FAI คัพ

02:30 สลิโก โรเวอร์ส รอ เดอร์รี่ ซิตี้

ผล บ เซอร์เบีย คัพ

19:00 IMT Novi Beograd 2 - 1 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-0
19:30 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1 - 1 เอฟเค วอซโดวัค 0-1
19:30 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 2 - 2 คูคาริคกิ สตานคอม 0-2
19:30 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1 - 1 มัลโดส ลูการ์นี 1-0
19:30 บัซคา โทโพลา 2 - 0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-1

ผล บ โปแลนด์ ลิกา 2

18:30 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 0 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-0

ผล บ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

18:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0 - 1 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-0
19:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 3 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-0
19:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0 - 2 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-2
20:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 0 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-0
20:00 ดินาโม บรีอันสค์ 1 - 2 เชอตาโนโว มอสโก 0-0
20:00 เฟเคิล 0 - 0 เวเลส 0-0
20:00 เออทิช 1946ออมส์ 1 - 0 ทอม ทอมสค์ 1-0
61 วินาที วอลการ์ อัสทราคาน 0 - 1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ครีลย่า โซเวียตอฟ 0 - 0 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-0
20วินาที ชินนิค ยาโรสลาฟ 0 - 3 บัลติก้า -
22:59 ตอร์ปิโด มอสโก รอ เอฟเค ครัสโนดาร์ 2

ผล บ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล(N) รอ เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา
03:30 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) รอ เอเลี่ยนซา ลิม่า

ผล บ สโลวีเนีย ลิกา 1

19:30 ทาบอร์เซซานา 1 - 1 ดอมซาเล่ 1-1
22:59 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ รอ มาริบอร์

ผล บ โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 โบลิวาร์ รอ ลานุส
07:30 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์(N) รอ อินดิเพนเดนเต้
07:30 คอนอูมโบ ยูนิโด รอ สปอร์ต ฮวนคาโย่

ผล บ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

19:40 กอล โกฮาร์ เอฟซี 1 - 1 ฟูแลด ครูเซสตัน 1-1
19:45 เอสเตกฮลัล 1 - 0 แมชชีน ซาซี่ 0-0
19:50 ไซปา 1 - 0 นาซซาจี้ มาซานดาราน 0-0
20:00 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0 - 0 เมส ราฟซานจาน 0-0

ผล บ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 1 - 2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-0
17:00 เธสปา คูซัทสึ 1 - 2 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-1
17:00 เกียวโต แซงก้า 1 - 1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0
17:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 3 เอฮิเมะเอฟซี 0-1
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 3 - 0 มาชิดา เซลเวีย 0-0
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 4 - 0 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-0
17:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2 - 2 กิระวันสึ คิตะคิวชู 2-0
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา 2 - 3 โทชิกิ เอสซี 1-0
17:30 จูบิโล อิวาตะ 3 - 0 เอฟซี เรียวเคียว 1-0

ผล บ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

19:00 บลานส์โค 1 - 2 ฮราเดตส์กราลอเว 0-0
19:30 ดูก้า ปรากซ์ 0 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-1
19:30 เอสเค ลิเซน 4 - 2 สลาโว วีเซลัด 0-1
19:30 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0 - 1 อัสติ นาดลาเบม 0-0
19:30 ทริเน็ค 2 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-0
19:30 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1 - 3 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-3
19:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-0

ผล บ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก รอ แบล็ค ลีโอพาร์ด

ผล บ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

19:45 Apolonia Fier 0 - 3 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-1
19:45 เอสเค ติรานา 0 - 0 เคเอส บีริซ บอลช์ 0-0
19:45 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1 - 2 เคเอส คาสตริโอติ 0-1
6วินาที ตูตา เดอร์เรซ 0 - 0 วัลลัซเนีย -
5วินาที เคเอส กูเกซี 0 - 0 เคเอฟ ลาซี -

ผล บ คูเวต ลีก

20:00 ยาร์มุค(N) 0 - 0 Al Gela 0-0
17วินาที อัล ซัลมิย่า(N) 0 - 0 อัล คูเวต เอสซี -

ผล บ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

20:00 Wadi Al Nes 0 - 2 Tubas 0-0
89 วินาที Jabal Al Mukaber 2 - 0 มาร์ค บาลาต้า 1-0
22:59 ซแบ๊บ อัลคาลิล รอ Ahli Al Khalil

ผล บ สโลวาเกีย ลิกา 1

18:30 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 2 - 1 สลาโว วีเซลัด 1-0

ผล บ เซเรีย บี บราซิล

05:00 เนาติโก (พีอี) รอ วิตอเรีย บีเอ

ผล บ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 FC Sfintul Gheorghe 0 - 2 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-0
90 วินาที สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 2 - 2 ซิมบรู ชิซินู 1-0

ผล บ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี รอ การาโบโบ เอฟซี
07:00 ยาราคูยานอส รอ ทรูจิลลานอส

ผล บ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 โคโล โคโล่ รอ คูริโก้ ยูนิโด

ผล บ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

16:00 เอฟซี พิวนิค รอ แกนด์ซาซาร์ กาแพน

ผล บ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:00 อูฟา (เยาวชน) 0 - 0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 0-0
15:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 3 - 1 Khimki Youth 1-1
16:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1 - 1 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1-0
17:00 Konopliev Youth 1 - 2 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 0-1
17:00 รูบิน คาซาน (สำรอง) 1 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 0-0
17:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 2 - 1 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 2-0
17:00 Rotor Volgograd Youth 1 - 2 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 0-0
18:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 4 - 0 Strogino Youth 3-0
18:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 0 - 1 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 0-1

ผล บ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่ รอ Once Municipal
04:00 ซีดี ฟาส รอ หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป
07:30 ซีดี ชาลาเตนังโก รอ ซานต้า เทคล่า
08:00 ซีดี ซอนโซนาเต รอ แอตเลติโก้ มาร์เต
08:15 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ รอ Jocoro FC
08:30 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน รอ ซีดี อากีลา

ผล บ เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ

19:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 2 - 1 เอฟเค ชคูปิ 1-0
19:00 Belasica Strumica 1 - 4 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1-1
19:00 FC Struga Trim Lum 1 - 0 เรโนวา 0-0
19:00 ซิเล็กส์ 0 - 0 เอฟเค สเกนดิจา 79 0-0

ผล บ ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 เรอัลโซเซียดัดโทเคา รอ พลาเทนเซ่
06:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม รอ มาราธอน
08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา รอ ซี.ดี. รีล เด มินัส
09:00 ซีดี โอลิมเปีย รอ ซีดี วิด้า

ผล บ กัวเตมา ลาลีกา

00:00 โคบาน อิมเพเรียล รอ ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า
00:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ แอนติกา จีเอฟซี
04:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี รอ คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส

ผล บ ชิลี พรีเมียร์ บี

20:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) 2 - 1 ซีดี เมกาเลนซ์ 2-1
20:30 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0 - 0 โคเบรลัว 0-0

ผล บ โคลอมเบีย โคปา คัพ

03:00 เรอัล ซานตานเดร์ รอ เดปอร์ติโบ ปาสโต้

ผล บ มอนเตเนโกร คัพ

19:00 Arsenal Tivat 0 - 1 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-1
19:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ 0 - 6 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-4
19:00 Decic Tuzi 1 - 0 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0-0
20:00 เอฟเค พ๊อดโกริซา 2 - 3 เอฟเคเซต้า 1-1

ผล บ จอร์เจีย คัพ

20:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ รอ เอฟซี กากรา

ผล บ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 จีน (ยู 19)(N) 0 - 1 ยูนนาน กุนลู 0-0
14:00 Xian UKD(N) 1 - 2 ไซโบ้ ซันเดย์ 1-1
14:00 Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) 1 - 2 Nanjing Fengfan 0-1
14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 0 - 0 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 0-0
14:00 ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 2 - 0 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ 2-0

ผล บ เยอรมันลีกา 3

01:00 มักเดเบิร์ก รอ ฮันซ่า รอสต๊อค
01:00 ดินาโม เดรสเดน รอ อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
01:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ รอ ซวิคเกา
01:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น รอ เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
01:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) รอ อิงโกลสตัดท์

ผล บ บาห์เรนคิงส์คัพ

26วินาที อิซ่า ทาวน์ 1 - 0 อัล ทัดมัน -
22:30 Al Khaldiya รอ บาห์เลน เอสซี
18วินาที คาลาลี(N) 0 - 0 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) -
19วินาที ซิทรา(N) 0 - 0 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) -

ผล บ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:05 อัล-คาว์แคบ 1 - 1 อัล-อดาลห์ 0-0
19:15 อัล บูกาย์รียาห์ 0 - 2 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 0-1
19:15 Arar FC 1 - 1 นาจราน 0-0
65 วินาที อัล-นาดห์ฮา 0 - 2 อัล ฮาเซม 0-1

ผล บ บราซิล โคปา SP Juniores

02:00 เอสปร์ต คลับ ไทมอน (เยาวชน) รอ ปาร์นาฮีบ้า พีไอ

ผล บ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

15:00 นาซาฟ การ์ชิ 3 - 0 ปัคตากอร์ 1-0
16:30 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1 - 1 บูโซโร เอฟเค 0-0
16:30 โคแคน 0 - 1 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-1
18:45 บุนยอดกอร์ 1 - 0 ซอกเดียน่า จิซาค 0-0

ผล บ ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu

17:30 ซัน เปกาซัส (สำรอง) 5 - 0 Resources Capital Reserves 3-0
19:30 แฮปปี้ วัลเล่ย์(สำรอง) 2 - 0 อีสเทอร์น เอเอ (สำรอง) 1-0

ผล บ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

22:59 ฮอร์เซนส์(ยู19) รอ เวเจิล (ยู 19)

ผล บ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

10:15 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 2 - 3 Cocodrilos de Tabasco FC 1-0
06:00 Monarcas Morelia รอ เวนาโดส เอฟซี

ผล บ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

18:00 ครีมิน ครีเม็นชุก 0 - 2 Alians Lypova Dolyna 0-0
18:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 0 - 2 Ahrobiznes TSK Romny 0-1
18:00 เนวา เทอร์โนพิล 2 - 0 คริสตัล 1-0
18:00 เวเลซ 3 - 0 เฮอร์กี้-สปอร์ท 2-0
18:00 Vpk Agro Magdalinovka 0 - 1 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 0-0
22:59 โอโบโลน เคียฟ รอ Polissya Zhytomyr

ผล บ ฮังการี U19 A ลีก

16:00 Nyirsuli ยู19 1 - 4 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 0-2

ผล บ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) รอ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) รอ คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
01:00 ซิเอร่า(เยาวชน) รอ บาเฮีย (เยาวชน)
01:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) รอ วาสโก ดา กามา (ยู 20)
01:00 โกยาส(เยาวชน) รอ เกรมิโอ้ (เยาวชน)
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) รอ ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน)
01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) รอ ซานโตส(เยาวชน)
06:00 พัลไมรัส (เยาวชน) รอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)
06:30 ครูไซโร่ (เยาวชน) รอ วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน)

ผล บ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

ต่อเวลา วินาที เรอัล เอวิเลส 1 - 0 SD Navarro CF 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง คาร์ตาเกน่า เอฟซี มูร์เซีย 0 - 1 Mazarron CF 0-1
45+วินาที เซบีย่า ซี 0 - 1 ซีดี ซาน โรเก้ -
22:00 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา รอ Mazarron CF
พักครึ่ง พักครึ่ง อคูลัส ซีเอฟ 0 - 0 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 0-0
00:00 บูร์โกส เปอเมซาส รอ เบโรรีล บูปันซา
00:30 ยูดี มาราเซน่า รอ CD Huetor Tajar
02:00 ยูซี เซียราส รอ Aviles Stadium CF
02:00 โอลิมปิโก เดอ โทตานา รอ เอสเอฟซี มิเนอร์วา
02:00 SD Lenense รอ กัวดาล
02:00 ซานทูซู เอฟซี รอ เรอัล โซเซียดัด ซี
02:30 CD Bullense รอ อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี
02:30 Muleno CF รอ มัล เมนอร์

ผล บ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:59 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี รอ Vittoriosa Stars
03:15 สวีอิยูไนเต็ด รอ มาร์ซา

ผล บ เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 วาปรัส ปาร์นู รอ เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด
22:59 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 รอ เอฟซี เอลวา
22:59 เอฟซี มาร์ดู รอ ทาร์ตู เจเค มัก 2

ผล บ หมู่เกาะแฟโร คัพ

00:00 ไวกิงเกอร์ โกตู รอ TB/FCS/Royn
02:00 07 Vestur Sorvagur รอ เอชบี ทอร์ชาฟน์
02:00 นซี ลูนาวิค รอ Skala Itrottarfelag
02:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ รอ AB Argir

ผล บ เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 Borac Cacak 1 - 0 ซีมูน 1-0

ผล บ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

21:00 อลาชเคิร์ท บี รอ บีเคเอ็มเอ เยเรวาน

ผล บ จอร์เจีย ดิวิชั่น

15:30 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 2 - 0 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-0

ผล บ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

18:00 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 3 - 2 APLG Gdansk (w) 1-1

ผล บ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

13:30 โซรัซ FK อูลกัช 3 - 1 อิสทิคอล เฟอกาน่า 1-1
13:30 เอรัล นิวคัส 1 - 0 Navbahor Namangan B 1-0
16:00 เอฟเค กิฟดูวอน 0 - 0 Paktako 79 0-0
16:00 ปัคตากอร์ 2 1 - 4 แยงไกเยอร์ 1-1
16:00 ยาชโนบอด 1 - 1 Jizak 0-0
16:30 เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) 3 - 2 บุนยอดกอร์ 2 1-1
16:30 เอฟเค ชิกาทอย 0 - 4 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 0-2

ผล บ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 โบโกตา เอฟซี รอ เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร
04:00 เวลเลดูปา เอฟซี รอ คอร์ตูลัว
06:00 แอตเลติโก้ ฮิวล่า รอ ลาเนรอส เอฟซี
08:05 ยูเนียน แมกดาเลนา รอ เดปอร์เตส ควินดิโอ

ผล บ Egypt Premier League

19:30 เอล โอลิมปิก 0 - 0 Sporting Alexandria 0-0
19:30 เอล ดัคเลยาห์ 1 - 1 อัลเนสร์ไคโร 0-1
19:30 มาเร็ค 1 - 0 โนกูม เอล มอสตาคบัล 1-0
19:30 เปโตรเจ็ท 3 - 0 โคคา โคล่า เอฟซี 1-0
19:30 ฟาร์โค 1 - 1 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 1-1
19:30 เอฟซี มาสร์ 0 - 0 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 0-0
19:40 เทอร์ซาน่า เอสซี 2 - 2 El Sekka El Hadid 1-0

ผล บ Qatar League Division 2

78 วินาที อัล ชามาล 2 - 2 Al Nasa(QAT) 2-0
23:30 อัล มาร์คไฮยา รอ มูอิเทอร์เอสซี

ผล บ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:00 เอฟเค สโกเปีย 2 - 1 เอฟเค โอครีด 2004 2-0
19:00 FK Drita Bogovinje 0 - 0 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 0-0
19:00 KF Veleshta 2 - 1 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 1-0

ผล บ เค ลีก ชาเลน

17:00 กยองนัม เอฟซี 1 - 1 แทจอน ซิติเซน 0-0

ผล บ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

02:45 บีเอสซี กลาสโกว์ รอ อีสต์ สเตอร์ลิง

ผล บ แอลจีเรียคัพ

22:59 มาลี (ยู 20)(N) รอ มอริเตเนีย (ยู20)
02:00 กินี (ยู 20)(N) รอ กินี บิสเซา (ยู 20)

ผล บ BRA SPB

01:30 Apucarana SC รอ Azuriz FC

ผล บ BRA D4

01:00 ซันโตลี รอ Ypiranga PE
01:00 Ibis SC รอ Porto PE
01:00 เวราครูซ พีอี รอ Sete de Setembro PE

ผล บ BRA SPC

01:00 Botafogo B SP รอ มาริเลีย
01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ รอ ริโอ เพรโต
01:00 แอตทิเบีย รอ เออี เวโล คลับ เอสพี
01:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี รอ โคเมอเชียล-เอสพี
01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า รอ พรีมาเวร่า
01:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา รอ อูแด็กซ์ เซา เปาโล
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี รอ ยูเวนตุส เอสพี
01:00 ปอนเต้ เปรต้า บี รอ เอเอ ปอร์ตูเกซ่า
01:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส รอ Guarani B
01:00 อา โซ ซานต้า เอสพี รอ นาซีอองนัล เอสพี

ผล บ อินเดียซูเปอร์ลีก

ต่อเวลา วินาที เอฟซี กัว 0 - 0 มุมไบ ซิตี้ 0-0

ผล บ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) รอ เรโทร พีอี(ยู20)
02:00 Aseev U20 รอ อนาโปลิน่า(ยู 20)

ผล บ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

18:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 1 - 1 แอตเลติโก บาเรียเรส 1-0
19วินาที เรอัล เบติส 2 0 - 0 เรอัล มูร์เซีย -
18วินาที ยูอี โอลอต 0 - 1 บาร์เซโลน่า บี -
22:59 มาริโน่ ลูอันโก้ รอ เรอัล บายาโดลิด บี
22:59 บียาร์เรอัล บี รอ ซีดี อัลโคยาโน่
01:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ รอ กรานาดา ซีเอฟ บี
01:00 เยย์ดา รอ ยูอี แอลลาโกสเตลา
01:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ รอ เอสดี ไลเนา
01:00 เอสดี ไลเนา รอ ราซิ่ง ซานตานเดร์

ผล บ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

65 วินาที ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1 - 1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-0
23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) รอ เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
00:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ รอ พรูเบน มุนสเตอร์
00:00 เอสวี ลิปสตัดท์ รอ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
00:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ รอ อเลมานเนีย อาเค่น
01:30 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น รอ ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
01:30 บอนเนอร์ รอ เอสเฟา สแตรเลน
01:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น รอ Wuppertaler
01:30 วีกเบอร์ก บีค รอ โคโลญจน์ (เยาวชน)
01:30 ไวเด้นบรูค รอ เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก

ผล บ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

19:00 ซีเอส สตินก้า บาเกา 2 - 2 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-1
19:00 ดูนาเรีย คาลาราซี 1 - 0 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0
19:00 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 2 - 0 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1-0
19:00 CSS Islla Te Nagh 2 - 1 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 1-0
19:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1 - 0 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ปิโตรลูล โปรเอสติ 0 - 0 กลอเรีย บูซัว 0-0

ผล บ ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 Bergama Belediyespor 2 - 0 Kozan BLD.SPOR 1-0

ผล บ รัสเซีย DIV2

21:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ รอ โนสต้า โนโวทรอย

ผล บ บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

03:00 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที รอ โปโคนี เอ็มที

ผล บ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

03:00 คอสตา เดล เอสเต รอ อาราเบ้ ยูนิโด้

ผล บ ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:45 บางกอก เอฟซี 1 - 0 Inter Bangkok 0-0
15:45 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1 - 0 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-0
15:45 Phram Bangkok FC 3 - 0 Royal Thai Air Force FC 1-0
15:45 สมุทรปราการเอฟซี 2 - 2 ทหารบก เอฟซี 0-0
16:00 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2-0
18:00 Nonthaburi United 2 - 0 สยาม เอฟซี 0-0
18:30 Muangnont Bankunmae FC 1 - 0 Thonburi United FC 0-0

ผล บ เวเนซุเอลา Segunda Division

20:00 ฟันเดเชียน ลาร่า เดปอร์ติวา 2 - 1 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ 0-1

ผล บ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 Manthiqueira/SP รอ SKA Brasil
01:00 Santacruzense SP รอ Andradina
01:00 มาอูเอ็นซ่าเอสพี รอ อัมพาโร
01:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟซี ลีเมย์รา รอ โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี
01:00 จาบาควาร่า เอสพี รอ AA Itarare
01:00 Maua FC รอ อัมพาโร
01:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟซี ลีเมย์รา รอ AA Itarare
02:00 Francana รอ ริโอ บรานโก้เอสพี
02:00 แบนเดียแรนท์ รอ XV de Jau
03:00 อีซี เซา โชเซ เอสพี รอ Itapirense/SP

ผล บ โปแลนด์ Div.4

18:00 เออซุส วอร์ซอ 0 - 0 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 0-0
19:00 Cracovia II 1 - 2 Sokol Sieniawa 1-2
19:00 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 1 - 2 Warta Gorzów Wielkopolski 1-2
19:00 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 1 - 0 Stal Krasnik 0-0
19:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 0 - 0 Ruch Wysokie Mazowieckie 0-0
19:00 เอลเลน่า โตรัน 2 - 0 กอร์นิค โคนิน 1-0
22:59 Wikielec รอ โปโลเนีย วอร์ซอว์
22:59 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค รอ สเตล บิเซค

ผล บ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 เรด แอร์โร 0 - 0 Indeni FC 0-0
20:00 ซานาโก 3 - 1 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 1-0
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส 0 - 0 ลูซากา ไดนาโมส์ 0-0
20:00 คิทเว ยูไนเต็ด 0 - 0 Nkwazi 0-0

ผล บ คอสตาริกา 2.Liga

09:00 Futbol Consultants Moravia 0 - 0 Escazucena 0-0
02:30 มูนิซิปัล ลิเบเรีย รอ AD Cariari Pococi
08:00 ซีดี บาริโอเม็กซิโก รอ Puerto Golfito

ผล บ ฮังการี NB III

19:00 เดเบรเซน วีเอสซี 2 0 - 1 บีวีเอสซี 0-0

ผล บ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

01:00 เมดกิลา (ญ) รอ โคลบอทน์ (ญ)

ผล บ อังกฤษ U23 1.Liga

18:00 มิลล์วอลล์(ยู 23) 2 - 0 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) 1-0
20:00 วีแกน (ยู 23) 1 - 0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-0
20:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) รอ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)

ผล บ โครเอเชีย 2.Division

19:30 รูเดส 4 - 2 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 1-0
19:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1 - 0 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0-0
19:30 เอ็นเค โอปาติยา 3 - 2 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1-1

ผล บ แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 รูวู ชูตติ้ง 1 - 0 ทานซาเนีย ไพรซัน 1-0
20:00 Kagera Sugar 3 - 0 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
20:00 Mwadui FC 3 - 4 Gwambina FC 2-3
22:59 อาซาม เอฟซี รอ ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี

ผล บ ฟิจิ คัพ

09:00 บา เอฟซี 1 - 1 Rewa FC 1-0
11:00 ซูวา เอฟซี 3 - 2 นาดิ เอฟซี 1-1
13:50 ลาบาซา เอฟซี 3 - 0 นาซินูเอฟซี 1-0
05:00 Seaqaqa FC รอ Bua FC
07:00 นาดิ เอฟซี รอ Navua FC

ผล บ อุรุกวัยลีกสำรอง

02:00 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) รอ Deportivo Maldonado Reserve

ผล บ โรมาเนีย U19 ลีก

15:00 Gaz Metan Medias U19 2 - 0 UTA Arad U19 1-0

ผล บ อาเซอร์ไบจาน Division 2

16:00 ซากาตาล่า เอฟเค 4 - 0 เคชล่าเอฟเค 2 1-0
17:00 เอฟเค โมอิก บากู 0 - 3 คาราบัค 2 0-0
17:00 ซาบาห์ 2 5 - 0 ซัมกายิต เอฟเค 2 2-0

ผล บ สเปน Segunda Women

22:59 CFF Caceres (w) รอ แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ)

ผล บ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:00 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี รอ Grazies Union

ผล บ

16:00 CS Navobi Iasi (w) 0 - 9 Vasas Odorhei 2 (w) 0-2

ผล บ Vietnam U21 League

15:05 เบน ทรี(ยู21) 3 - 4 ลองแกน(ยู 21) 1-2

ผล บ Portugal Campeonato Nacional

พักครึ่ง พักครึ่ง แอนาเดีย 1 - 0 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง Estrela Amadora 0 - 0 Oriental Dragon 0-0
03:00 สปอร์ติง บราก้า 2 รอ เมเรลินเนเซ่

ผล บ

03:00 Juventus des Cayes รอ AS Capoise

ผล บ

20:00 บูจุมบูรา ซิตี้ รอ กายันซ่า ยูไนเต็ด
20:00 มูซอนกาติ เอฟซี รอ Le Messager Ngozi
20:00 อินเตอร์ สตาร์ รอ บีเอส ไดนามิค
20:00 รูกินโซ เอฟซี รอ Aigle Noir
20:00 Olympique Star รอ Les Elephants FC
20:00 Royal Muramvya FC รอ ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี

ผล บ

19:00 เคเอฟ เทรปคา 89 4 - 2 KF Besa Pec 3-1
19:00 KF Llapi 0 - 2 พริสตีนา 0-0

ผล บ Columbia women

01:00 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) รอ มิลเลียนนาริออส (ญ)

ผล บ

01:00 Zumbi EC U23 รอ AA Dimensao Saude U23
01:30 Paraense FC รอ Royal sports pa

ผล บ Brazil L

01:00 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ รอ Artsul RJ
01:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ รอ แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ
01:00 Nova Cidade รอ โนว่า อีกูอาคุ
01:00 โอลาเรีย รอ เซา กอนซาโล
01:00 เซา เปาโล อาร์เจ รอ กอยทาคาซ อาร์เจ
01:00 Serra Macaense รอ อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ
01:00 Serrano BA รอ บองซูเซสโซ่

ผล บ Brazil DDL

01:30 เซา โจเซ่อาร์เอส รอ Uniao Harmonia FC

ผล บ

02:00 Tiquipaya รอ Deportivo FATIC
02:00 Rosario รอ Oruro Royal
02:30 Vaca Diez รอ Mariscal Sucre
02:30 Chaco Petrolero รอ Universitario Cochabamba
02:30 Fancesa รอ Real Tomayapo
02:30 Quebracho Villa Montes รอ Independiente Petrolero

ผล บ

01:30 Paraense/PA รอ Royal sports pa

ผล บ

10:15 อลาจูเรนเซ่ 1 - 0 ซานฟานซิสโก เอฟซี 0-0

ผล บ

พักครึ่ง พักครึ่ง ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 1 - 0 บาเลนเซีย (ยู 19) 1-0

ผล บ

05:00 จาลาปา(ยู 20) รอ ดิเรียนเกน (ยู20)
05:00 มานากัว(ยู 20) รอ เรอัล มาดริซ เอฟซี (ยู20)

ผล บ

02:00 EC Prospera รอ Hercilio Luz SC

ผล บ

19:00 Rozwoj Katowice U19 8 - 1 Odra Wodzislaw U19 6-0

ผล บ

19:00 เอสโตริล(ยู 23)(N) 1 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 0 - 1 โควา พีดาเด้(ยู 23) 0-1

ผล บ

01:30 เซา โจเซ่อาร์เอส รอ Uniao Harmonia FC

ผล บ

04:00 AD Santa Rosa Guachipilin รอ Municipal FC
04:00 CD Marte Soyapango รอ AD Destroyer FC

ผล บ

05:00 Fontenoy United รอ Honved (GRD)
07:15 Willis Youths รอ Springs FC

ผล บ

19:30 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 2 - 1 NK Mladost Petrinja 0-1
19:30 เอ็นเคสปลิต 0 - 0 NK Kamen Ivanbegovina 0-0

ผล บ

44วินาที AD Isidro Metapan (w) 1 - 0 Sonsonate FC (w) -

ผล บ

15:55 Kumilla Utd (w) 1 - 3 FC Uttar Bango (w) 0-1

ผล บ เติร์กเมนิสถาน

17:00 Energetik Mary 2 - 7 เอฟซี อาฮาล 2-4
17:00 เอชทีทียู อาชกาบัต 0 - 1 เอฟซี แอลติน แอสเซร์ 0-1
17:00 Kopetdag Asgabat 1 - 1 Sagadam FK 1-1
17:00 FC MERW 1 - 1 Nebitchi 1-0

ผล บ

02:00 GKS Naprzod Stare Babice รอ Start Otwock

ผล บ

20:30 เรจจิน่า(ยู19) รอ นาโปลี(เยาวชน)
20:30 สเปเซีย(เยาวชน) รอ วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)

ผล บ

17:00 ยูกันดา (ยู 20)(N) 6 - 1 บุรุนดี (ยู 20) 2-0
20:00 ซูดาน (ยู 20)(N) 2 - 3 เอธิโอเปีย (ยู 20) 2-0

ผล บ 25/11/2563



ผล บAFC แชมเปี้ยนลีก, BRA D4, BRA SPB, BRA SPC, Brazil DDL, Brazil L, Columbia women, Egypt Premier League, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Portugal Campeonato Nacional, Qatar League Division 2, Vietnam U21 League, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัวเตมา ลาลีกา, คอสตาริกา 2.Liga, คูเวต ลีก, เค ลีก ชาเลน, โคปปา อิตาเลีย, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย คัพ, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย คัพ, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส คัพ, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี คัพ, เติร์กเมนิสถาน, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล โคปา SP Juniores, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บาห์เรนคิงส์คัพ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส คัพ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ คัพ, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟิจิ คัพ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, มอนเตเนโกร คัพ, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน คัพ, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร คัพ, ออสเตรีย คัพ, อังกฤษ U23 1.Liga, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อินเดียซูเปอร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Esi Liiga, แอลจีเรียคัพ, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอร์แลนด์ FAI คัพ, ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮังการี NB III, ฮังการี U19 A ลีก,
ไทย มวยวันนี้" target="_blank">www.ผลมวย-มวยไทย.com