บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

บ้าน บอล 888 06/05/2564

บ้าน บอล 888 โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 สตอล เมียเลช 0 - 1 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-0

บ้าน บอล 888 ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 1 - 1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-1
01:00 มาริติโม่ 0 - 1 กิล วิเซนเต้ 0-1
03:15 ริโอ อาฟ 0 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0-1

บ้าน บอล 888 กรีซ เนชั่นแนล A

21:15 อาริส ซาโลนิก้า 1 - 1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1-0
23:30 พานาธิไนกอส 2 - 2 แอสเตราส ตริโปลิส 1-2
01:30 เออีเค เอเธนส์ 1 - 2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-0

บ้าน บอล 888 กระชับมิตร คัพ

19:00 ฮามคาม 1 - 5 รัวฟอส 1-5
19:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0 - 2 Rosenborg BK (w) 0-2
23:30 สตาเบ็ค (ญ) 5 - 1 Grei (w) 2-0
00:00 อโวลเนส (ญ) 2 - 2 คลีบ (ญ) 0-0
00:00 ลิน (ญ) 2 - 0 Honefoss (w) 1-0
00:00 บาเซิล (ญ) 0 - 1 Lucerne (w) 0-1
00:30 เอฟซี ซูริค (ญ) 2 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 1-0
04:00 Sporting San Miguelito (W) 0 - 0 เทาโร เอฟซี (ญ) 0-0

บ้าน บอล 888 ซูเปอร์ลีก จีน

17:00 เทียนจิน ไทเกอร์(N) 0 - 1 เหอเป่ย เอฟซี 0-1
19:00 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) 1 - 1 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท 0-0

บ้าน บอล 888 จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:00 คุนชาน เอฟซี(N) 1 - 1 เฉิงตู ซินเฉิง 1-0
15:00 เหมยโชวเคอเจีย(N) 0 - 1 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0-0
18:35 ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 0 - 4 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0-1
18:35 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 4 - 1 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 3-0
18:35 เจียงซี เหลียนเชง(N) 0 - 1 Nanjing City 0-0

บ้าน บอล 888 เจแปน ลีก คัพ

12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 2 - 1 สากัน โตสู 1-0
12:00 โออิตะ ตรินิต้า 1 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-0
12:00 โยโกฮามา เอฟซี 1 - 1 โชนัน เบลมาเร่ 0-1
12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 1 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-1
12:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 4 - 1 เวกัลตา เซนได 2-1
13:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-1
13:00 วิสเซล โกเบ 0 - 0 เอฟซี โตเกียว 0-0
14:00 คาชิว่า เรย์โซล 3 - 3 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-1

บ้าน บอล 888 สวิสคัพ

22:00 เซอร์เวตต์ 0 - 1 เซนต์ กัลเลน 0-0

บ้าน บอล 888 โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล(N) 4 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1-0
05:00 ราซิ่ง คลับ 0 - 0 เซาเปาโล 0-0
07:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส รอ โอลิมเปีย อาซันซิออง
07:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ รอ ริเวอร์เพลท
07:00 ซีเอ เรนติสตัส(N) รอ สปอร์ติ้งคริสตัล
09:00 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า รอ เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ

บ้าน บอล 888 ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00 เชลซี 2 - 0 เรอัล มาดริด 1-0

บ้าน บอล 888 สาธารณรัฐเช็ก คัพ

22:30 สปาร์ตาปราก 0 - 3 สลาเวีย ปราก 0-2

บ้าน บอล 888 ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 ดินาโม เคียฟ(N) 0 - 0 เอฟซี มาริอูพอล 0-0
22:59 ดนีปรอ-1 0 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-0
22:59 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย(N) 0 - 2 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-1
22:59 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1 - 1 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 1-0

บ้าน บอล 888 สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 NK Roltek Dob 1 - 1 เอ็นเค นาฟต้า 0-0
22:00 เอ็นเค ครักคา 1 - 1 เอ็นเค บริซิเซ่ 0-0
22:00 รีดอมเลีย 5 - 2 NK Bilje 2-2
22:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0 - 1 ทริงลาฟ คราน 0-1
22:00 เอ็นดี เบลตินซี 2 - 2 Jadran Dekani 1-2
22:00 NK Fuzinar 1 - 3 ดราว่า 0-2
22:00 เอ็นเค เครสโก 3 - 4 บรดา 0-0
22:00 NK Smartno 1 - 1 NK Primorje 0-0

บ้าน บอล 888 โรมาเนีย ดิวิชั่น1

16:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1 - 2 ยูทีเอ อารัด 0-1
18:15 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) 0 - 0 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-0
20:30 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1 - 2 ดินาโม บูคาเรสต์ 1-1
22:59 เซ็บซี่ 2 - 0 ซีเอส คราอิโอว่า 1-0

บ้าน บอล 888 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

23:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0 - 2 โคลดิ้ง 0-1

บ้าน บอล 888 เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 อินดิจา 2 - 2 แมควา ซาแบค 1-0
21:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 3 - 1 บัซคา โทโพลา 0-0
21:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-0
21:00 Zlatibor Cajetina 1 - 0 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1-0
23:05 เอฟเค แรด เบลเกรด 2 - 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-2

บ้าน บอล 888 พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3 - 1 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 3-1
23:45 ทแซร์สโค เซโล 0 - 2 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-1

บ้าน บอล 888 โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1 - 1 ดินาโม ซาเกร็บ 1-1

บ้าน บอล 888 สโลวาเกีย คัพ

20:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1 - 3 สโลวาน บราติสลาวา 1-2

บ้าน บอล 888 ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 อโปเอล นิโคเซีย 0 - 1 เออีพี ปาฟอส 0-1
23:30 เออีเอล ลิมาสซอล 1 - 2 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1-1

บ้าน บอล 888 ซูเปอร์ลีก กรีซ

17:00 นิกี โวลอส(N) 0 - 0 AO Episkopis Rethymno 0-0
19:30 คิสสามิกอส 1 - 0 ไอโอนิกอส 0-0
19:30 ดิโอโกรัส 0 - 1 สโกดา ซานธี 0-0
19:30 เลวาเดียกอส 0 - 1 เออร์โกเทลิส 0-0
21:00 เวเรีย เอฟซี 0 - 0 AO Triglia 0-0
21:00 เอโอ คาวาลา 2 - 1 Almopos Arideas 2-0
21:00 เปียริกอส 1 - 1 โอลิมเปียกอส โวลัว 1-0
21:00 อาลีซอส 0 - 0 คาลามาต้า เอโอ 0-0

บ้าน บอล 888 บราซิล Campeonato Paulista

07:00 ปอนเต เปรตา รอ กัวรานี่ เอสพี

บ้าน บอล 888 ซีเรีย คัพ

02:00 จาเบิลช 0 - 0 ฮัททีน 0-0

บ้าน บอล 888 ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 ทีพีเอส ตูร์คู 1 - 1 วีพีเอส วาซ่า 1-0

บ้าน บอล 888 ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 ริก้า เอฟซี 3 - 0 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 1-0
21:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 3 - 0 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1-0
22:00 เมตต้า/ลู ริกา 0 - 3 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-1

บ้าน บอล 888 ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 ซูดูว่า 2 - 0 เอฟเค ริเตเรียไอ 0-0

บ้าน บอล 888 โปแลนด์ ลิกา 2

22:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 - 2 เมียดิซ เลกนิก้า 1-1
00:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 6 - 2 โคโรน่า คีลเซ่ 3-0

บ้าน บอล 888 รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 0 - 2 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-1

บ้าน บอล 888 เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล รอ เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด
03:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ รอ ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่

บ้าน บอล 888 สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 เอ็นเค มูรา 05 2 - 1 เอฟซี โคเปอร์ 0-1
22:15 ดอมซาเล่ 2 - 0 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2-0

บ้าน บอล 888 โคปา ซูดาเมริกาน่า

09:00 ปาเลสติโน่(N) 0 - 1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0
85 วินาที โบลิวาร์ 0 - 0 ซิเอร่า 0-0
87 วินาที ฮัวชิปาโต้(N) 1 - 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-0
86 วินาที ทอร์ค(N) 2 - 0 คลับ กัวบิร่า 1-0
07:30 บรากันติโน้ รอ ทัลเลเรส กอร์โดบา
07:30 ดิปอร์เทส โตลิม่า รอ คลับสปอร์ต เอเมเลค

บ้าน บอล 888 ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:05 บริสแบน โรว์ 2 - 1 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 0-0
18:20 เพิร์ท กลอรี่ 1 - 3 เมลเบิร์น ซิตี้ 1-2

บ้าน บอล 888 เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1 - 2 บรัวบริทอากีต้า 1-0
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา 1 - 2 มาชิดา เซลเวีย 1-1
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 2 - 3 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-1
12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2 - 3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-1
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 0 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-1
12:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 0 จูบิโล อิวาตะ 0-0
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2 - 2 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-0
13:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2 - 1 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1-0
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 3 - 1 เธสปา คูซัทสึ 1-1
14:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 2 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-0
16:00 เอฟซี เรียวเคียว 0 - 0 เกียวโต แซงก้า 0-0

บ้าน บอล 888 สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

20:00 ดูก้า ปรากซ์ 1 - 2 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-0
22:00 บลานส์โค 4 - 1 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1-1
22:00 เอสเค ลิเซน 1 - 1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-1
22:00 ทริเน็ค 1 - 0 อัสติ นาดลาเบม 1-0
22:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-0
22:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 3 - 1 สลาโว วีเซลัด 2-1

บ้าน บอล 888 ซาอุดีอาระเบียลีก

01:40 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 4 - 3 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 3-2

บ้าน บอล 888 อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

02:30 เซรามิกา 1 - 1 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 1-0
02:30 อัสวาน(N) 2 - 3 เอล มาสรี่ 1-1
02:30 เอล อิสไมลี่ 3 - 2 เอล กัวน่า 1-1
02:30 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์(N) 0 - 2 ทาลา เอล เจช 0-2

บ้าน บอล 888 พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 2 - 0 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1-0
22:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ รอ แบล็ค ลีโอพาร์ด

บ้าน บอล 888 ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 4 - 1 ไทจง เอฟซี 1-0

บ้าน บอล 888 มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:15 ซาบาห์ 3 - 1 มะละกา 2-0
21:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 0 - 1 เปรัค 0-1
21:00 พีบี ปาหัง 2 - 2 เซลังกอร์ พีบี 0-0

บ้าน บอล 888 โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 เอฟยูเอส ราบัท 3 - 1 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 2-0

บ้าน บอล 888 ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

19:30 โอลิมปิก เด เบจา 1 - 1 ยูเอส เบน กัวเดน 0-1
19:30 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 1 - 4 ซีเอ บิเซอร์ติน 0-3
19:30 Rejiche 1 - 0 อีเอส เมทเลาอิ 1-0
19:30 สตาดิ ตูนิเซียน 1 - 0 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1-0
19:30 สฟาเคซี 0 - 1 เอเอส ซอลิแมน 0-0
19:45 ยูเอส ทาทูอิน 3 - 1 ยูเอส โมนาสตีร์ 1-1
20:15 คลับ แอฟริเคน 1 - 1 เอสเปรานซ์ เอสที 0-0

บ้าน บอล 888 คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

09:15 ครูซ อาซูล 1 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 1-0
07:00 มอนเทอร์เรย์ รอ โคลัมบัส ครูว์

บ้าน บอล 888 เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ 4 - 1 ทูเลวิค วิจานดี่ 2-0
22:59 ทรานส์ นาร์ว่า 2 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 0-1
23:30 นอมเม่ เจเค คาลจู(N) 1 - 2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-1

บ้าน บอล 888 เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

00:15 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 3 - 1 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 2-1

บ้าน บอล 888 โมร็อกโก คัพ

05:00 วีแดด คาซาบลานก้า 4 - 0 SCCM Chabab Mohamedia 2-0
53 วินาที เฟร์ ราเบท 1 - 1 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-0

บ้าน บอล 888 พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 เอฟเค แวน 1 - 1 อรารัต เยเรวาน 1-1

บ้าน บอล 888 รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 3 - 2 Chertanovo Moscow Youth 1-0
16:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 3 - 1 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1-0
16:00 Konopliev Youth 2 - 4 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 2-2
17:00 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1 - 1 รูบิน คาซาน (สำรอง) 0-1
17:00 Khimki Youth 0 - 2 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 0-1
17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2 - 4 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 2-3
18:00 Rotor Volgograd Youth 2 - 0 อูฟา (เยาวชน) 1-0
19:30 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 2 - 0 Strogino Youth 0-0
20:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 4 - 3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 2-1
21:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 1 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 0-0

บ้าน บอล 888 เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1 - 0 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0-0
04:00 ซีดี อากีลา 0 - 1 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 0-0
04:30 ซีดี ฟาส 2 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 1-0
08:00 ซานต้า เทคล่า รอ Once Municipal

บ้าน บอล 888 ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

00:30 US Mondorf-les-Bains 0 - 0 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 0-0
00:30 ซีเอส เพแทนจ์ 5 - 1 FC Wiltz 71 1-0

บ้าน บอล 888 ฮอนดูรัส ลีกา

08:00 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ รอ โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม
08:00 ซีดี โอลิมเปีย รอ เรอัล ซีดี เอสปานา

บ้าน บอล 888 กัวเตมา ลาลีกา

02:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 2 - 0 กัวสตาโตยา 2-0
08:00 CSyD Sacachispas รอ คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส

บ้าน บอล 888 เบลารุส คัพ

21:30 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค(N) 2 - 0 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0-0
23:30 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1 - 1 บาเต้ โบริซอฟ 1-1

บ้าน บอล 888 มอนเตเนโกร คัพ

22:59 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 3 - 0 เอฟเคเซต้า 1-0
01:00 Decic Tuzi 1 - 0 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-0

บ้าน บอล 888 คอนคาเคฟฟุตซอลชิงแชมป์

09:00 Trinidad Tobago Indoor Soccer(N) 2 - 6 Dominican Republic Indoor Soccer 0-1
01:00 El Salvador Indoor Soccer(N) 5 - 2 Nicaragua Indoor Soccer 2-1
03:00 คิวบา(ฟุตซอล)(N) 2 - 4 สหรัฐอเมริกา(ฟุตซอล) 1-2
ต่อเวลา วินาที ปานามา(ฟุตซอล)(N) 5 - 4 เม็กซิโก (ฟุตซอล) 2-3
07:00 คอสตาริกา(ฟุตซอล)(N) รอ แคนาดา(ฟุตซอล)
09:00 กัวเตมาลา(ฟุตซอล) รอ Trinidad Tobago Indoor Soccer

บ้าน บอล 888 อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

19:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 1 - 1 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-1

บ้าน บอล 888 สเปน ควีนคัพ

18:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2 - 1 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1-0
00:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1 - 4 บาร์เซโลน่า(ญ) 1-1

บ้าน บอล 888 เยอรมันลีกา 3

00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0 - 2 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0-1
00:00 ซาบรุคเค่น 0 - 3 มักเดเบิร์ก 0-0
00:00 ซวิคเกา 0 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 0-0
00:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-0
00:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2 - 2 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-1

บ้าน บอล 888 อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

19:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1 - 2 โคแคน 0-2
19:00 มาเชล มูบาเร็ค 1 - 4 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-2
21:00 เมตาลุค เบคาเบด 0 - 2 ซอกเดียน่า จิซาค 0-1

บ้าน บอล 888 เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0 - 0 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-0
11:00 เวียร์เทียน คูวานะ(N) 1 - 1 โซนี่ เซนได 0-0
11:00 Ban Di Tesi Iwaki 3 - 2 โคชิ ยูไนเต็ด 2-1
11:00 โอซาก้า เอฟซี 0 - 2 บิวาโกะ ชิงะ 0-1
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1 - 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1-0
11:00 รัน เมล อาโอโมริ 2 - 1 ฮอนด้า เอฟซี 1-0
11:00 เอฟซี คาริยา 0 - 1 วาสป้า โออิตะ 0-0

บ้าน บอล 888 เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 3 - 0 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0-0

บ้าน บอล 888 อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) รอ พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)

บ้าน บอล 888 บาห์เรน ดิวิชั่น 2

02:00 Al Khaldiya 2 - 0 ซิทรา 0-0
02:00 อัล ฮาล่า 0 - 0 บาห์เลน เอสซี 0-0
02:00 คาลาลี 0 - 4 อิซ่า ทาวน์ 0-1
02:00 ซิทรา รอ Al Khaldiya

บ้าน บอล 888 แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 Pretoria Callies 1 - 2 Sekhukhune United 0-1
20:00 Bizana Pondo Chiefs 2 - 3 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 2-2
20:00 เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด 1 - 0 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-0
20:00 ฟรี สเตท สตาร์ 1 - 1 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 1-1
20:00 ทีเอส สปอร์ติง 1 - 0 ริชาร์ดส์ เบย์ 1-0
20:00 Uthongathi FC 1 - 0 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 0-0

บ้าน บอล 888 ยูเครน U21 ลีกา

18:00 Inhulets Petrove U21 1 - 3 ลวีฟ(ยู 21) 1-1
19:00 FC Mynai U21 0 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 0-0
20:00 Rukh Vynnyky U21 4 - 1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21) 3-0

บ้าน บอล 888 ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2 - 2 อิฟานยี่ ยูบัช 0-1

บ้าน บอล 888 สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

23:45 CD La Granja 2 - 0 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 1-0
00:00 ซีดี การีนา 3 - 0 โคนิล ซีเอฟ 1-0
00:00 เอดี อัลมูร์เดวา 1 - 2 ยูดี ฟราก้า 0-1
00:00 เอล ซาน มาร์ติน 1 - 1 เรอัล เอวิเลส 0-0
00:00 อูรากา 1 - 1 กัวดาล 1-0
00:30 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1 - 1 ซีดี ซาน โรเก้ 0-1
00:45 CD Valdefierro 2 - 1 ซีดี ซารีเนนา 1-0
01:00 Real Aranjuez CF 1 - 2 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1-1
01:00 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 3 - 0 Flat Earth FC 0-0
01:00 ซีเอฟ วิมีนอร์ 2 - 0 ยูดี ซามาโน 2-0
01:00 CD Paracuellos Antamira 4 - 1 SAD Villaverde San Andres 2-1
01:15 ลีพิโด เดอ บัวซาส 4 - 0 ซิลวา เอสดี 2-0
01:30 CD Pradejon 4 - 1 CD Villegas 1-0

บ้าน บอล 888 บราซิล Campeonato Cearense Division 1

01:30 คัวคาเอีย ซีอี 0 - 6 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-3
01:30 Pacajus 0 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า 0-0
07:45 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี รอ อิกาซ่า อีซี

บ้าน บอล 888 บราซิล Campeonato Goiano Division

28วินาที วิลา โนวา 0 - 0 อปาเรซิเดนเซ จีโอ -

บ้าน บอล 888 บราซิล Pernambucano League

01:00 Reet 2 - 1 เซ็นทรัลเอสซี 2-1
01:00 Sete de Setembro PE 0 - 0 วิตอเรีย พีอี 0-0
04:45 ซัลเกโร เอซี 2 - 1 เวราครูซ พีอี 1-0
07:00 ซานตา ครูซ พีอี รอ อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี

บ้าน บอล 888 บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

ยูอาร์ที เอ็มจี 0 - 0 โปซูอาเลกรี 0-0

บ้าน บอล 888 บราซิล Campeonato Baiano Division

66 วินาที บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 2 - 0 United Nations Club 0-0
62 วินาที DOS Meyer 1 - 1 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 1-0
66 วินาที อีซี จากุยเพนเซ่ 0 - 1 บาเฮีย บีเอ 0-1
66 วินาที วิตอเรีย บีเอ 1 - 0 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 0-0
66 วินาที วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ 3 - 0 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 2-0

บ้าน บอล 888 บราซิล Campeonat Potigurar

01:00 โกลโบ 1 - 2 เอบีซี อาร์เอ็น 1-1
8วินาที ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น 0 - 0 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น -

บ้าน บอล 888 บราซิล Campeonato Paraibano

พักครึ่ง พักครึ่ง โบตาโฟโก้ พีบี 1 - 0 Sao Paulo Crystal FC 1-0

บ้าน บอล 888 มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 Olimp Comrat 4 - 1 โกลเดนี 3-0
20:00 Flacara Falesti 0 - 3 เรอัล ซัคเซส 0-2
20:00 FC Tighina 0 - 2 อิสกร้า สตาลี่ 0-0
21:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 4 - 2 CSF Baliti 1-2

บ้าน บอล 888 เบลารุสลีกา Pershaya

18:30 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 3 - 1 เอฟซี สโลนิม 2017 3-0
20:30 เอฟเค ลิด้า 1 - 1 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-0
22:30 Krumkachy Minsk 4 - 3 เอฟซี บาราโนวีชี 1-1

บ้าน บอล 888 ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:00 Tindastoll Neisti Women 1 - 1 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 1-0
02:15 เคฟลาวิค(ญ) 0 - 3 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0-1
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 2 - 1 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-0

บ้าน บอล 888 อิรัก ลิก

02:00 อัล โชลต้า 3 - 1 Naft Misan 1-1

บ้าน บอล 888 เซอร์เบีย Prva ลีกา

22:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 3 - 1 Radnicki Pirot 2-0
22:00 FK Dubocica 0 - 1 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-0
22:00 จาโกดิน่า 0 - 3 IMT Novi Beograd 0-2
22:00 FK Loznica 1 - 2 FK Zarkovo 1-0
22:00 Sloga Kraljevo 2 - 0 ไดนาโม วีรันเจ 1-0
22:00 เอฟเค ทราจัล 0 - 1 Kabel Novi Sad 0-0
22:00 FK Zeleznicar Pancevo 1 - 1 FK Graficar Beograd 1-1
22:00 ซีมูน 1 - 1 Borac Cacak 0-1
00:00 โคลูบารา 3 - 1 ราดนิคกี้ 1923 0-1

บ้าน บอล 888 อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 เซวาน บอย 4 - 1 Urartu II 3-1

บ้าน บอล 888 คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

15:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1 - 2 คีแรนไชม์เคนท์ 0-1
17:00 อีกิบาสตัซ 1 - 1 อ็อคเซเปส 0-1
18:00 ไครัต อคาเดมี่ 5 - 1 FK Igilik 3-1
18:00 ไบโคนูร์ 0 - 1 มาคฮ์ทาเรล 0-1
18:00 FK Bolat Temirtau 3 - 3 FK Aksu 2-0
18:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก 2 - 1 Lashyn Karatau 1-0

บ้าน บอล 888 HUN WCup

22:45 Astra Hungary Women 1 - 5 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 1-2

บ้าน บอล 888 ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

23:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 0 - 2 เชลซี เอฟซี (ญ) 0-1

บ้าน บอล 888 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:15 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร(N) 3 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 1-0

บ้าน บอล 888 เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 แอง แยง 0 - 1 ด่องตัมลองอัน 0-0
17:00 เกิ่น เทอ เอฟซี 1 - 0 ทีทีบีดี ฟูดอง 1-0
18:00 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 1 - 3 บิ่ญ เฟือก 1-1

บ้าน บอล 888 บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน

01:00 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 0 - 3 อาไว (เยาวชน) 0-0
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2 - 0 เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน) 1-0
02:00 Uniao Luziense U20 1 - 2 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 0-1
03:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 5 - 0 แกลเวซ ( เยาวชน) 1-0
03:00 เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน) 1 - 3 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-3
พักครึ่ง พักครึ่ง พัลไมรัส (เยาวชน) 3 - 0 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 3-0

บ้าน บอล 888 เค ลีก ชาเลน

11:30 แทจอน ซิติเซน 1 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 1-0
11:30 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1 - 0 ปูซานไอปาร์ค 0-0
14:00 โซล อี-แลน เอฟซี 1 - 1 กยองนัม เอฟซี 0-1
16:30 เอฟซี อันยาง 2 - 0 บูโชน เอฟซี 1995 2-0

บ้าน บอล 888 BRA SPB

01:00 Tuna Luso 0 - 1 Itupiranga 0-0
01:45 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 0 - 1 4 de Julho 0-1
01:45 อัลโต พีไอ 2 - 0 Fluminense PI 1-0
02:00 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ 1 - 2 คาสแตนฮาล พีเอ 1-0
05:00 เอสซี เปซานดูปารา 1 - 0 บรากันติโน พีเอ 0-0

บ้าน บอล 888 จแปนลีก ดิวิชั่น 3

14:00 เอฟซี กิฟู 3 - 1 อซูส คราโร นูมาซู 2-1

บ้าน บอล 888 โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:59 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1 - 0 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-0

บ้าน บอล 888 ออสเตรเลีย FFA คัพ

15:45 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2 - 2 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1-0
16:00 เมทแลนด์ 4 - 0 Singleton Strikers FC 3-0
16:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 3 - 2 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 0-0
16:00 Weston Molonglo FC 0 - 6 คูม่า ไทเกอร์ 0-2
16:30 พาสโค วอลล์ เอสซี 2 - 1 บรันสวิก ซิตี้ 1-1
16:30 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1 - 1 Glebe Gorillas FC 1-1
16:30 Monbulk Rangers 2 - 1 มูรูลบาร์ค 1-0
16:30 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 3 - 0 วูลลองกอง ยูไนเต็ด 1-0
16:45 Menai Hawks FC 1 - 1 ซิดนีย์ โอลิมปิก 0-1
17:00 วาเลนไทน์ 3 - 0 Minmi Wanderers FC 1-0
17:00 Ballarat City FC 2 - 3 FC Clifton Hill 1-2

บ้าน บอล 888 ไอซ์แลนด์ ลีก U19

02:00 Stjarnan SkinandiU19 3 - 0 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 1-0

บ้าน บอล 888 เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 Guayaquil SC 0 - 1 ซีดี เปอร์โต กีโต 0-1
05:00 Cumbaya FC 2 - 1 Club Atletico Porteno 1-1

บ้าน บอล 888 สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:30 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 0 - 2 ยูดี เมลิลล่า 0-0
22:00 UD Mutilve 1 - 0 โปรตุเกตเรเต้ 1-0
22:00 เอร์กูเลส 2 - 0 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-0

บ้าน บอล 888 เยอรมนี รีจินอลลิก้า

23:30 พรูเบน มุนสเตอร์ 4 - 0 เอสวี ลิปสตัดท์ 1-0

บ้าน บอล 888 รัสเซีย DIV2

17:00 เอฟเค โคลอมนา 0 - 1 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-1

บ้าน บอล 888 BRA SE

03:00 ซีเอส เซอร์จิเป้ 0 - 0 คอนฟิแองก้า 0-0

บ้าน บอล 888 บราซิล Brasiliense DF 1

01:00 เซียลันเดีย ดีเอฟ 2 - 1 เอสอี ตู กาม่า 0-1
01:30 เอเอ ลูเซียเนีย 0 - 5 บราซิลเลียนเซ่ 0-4

บ้าน บอล 888 USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

45+วินาที เวสตัน 0 - 0 ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนชิป -
07:00 Juventus Academy Doral รอ Florida Fusion

บ้าน บอล 888 แคเมอรูน Elite One

21:00 Colombe du Dja et Lobo 1 - 1 โคตอน สปอร์ต 0-1

บ้าน บอล 888 รวันดา National League

20:00 Gasogi Utd 0 - 0 Rutsiro FC 0-0
20:00 Muhanga 1 - 3 เอพีอาร์ เอฟซี 0-2

บ้าน บอล 888 ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี

01:45 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 3 - 2 ลินฟิลด์(ญ) 2-0
01:45 Sion Swifts (w) 0 - 3 เกล็นโตรัน (ญ) 0-0
02:00 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 4 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 1-0

บ้าน บอล 888 บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 1 - 2 โมฮัมเมดัน เอสซี 0-0
20:00 อารามบัคเคเอส 0 - 1 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 0-0
22:00 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 2 - 1 มูกติยอดด้าเอสเคซี 0-1

บ้าน บอล 888 มาลี Premiere Division

00:00 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 1 - 1 CS Duguwolofila 1-1
00:00 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 1 - 0 AS Bakaridjan 0-0
02:25 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 2 - 1 CASS FC 0-0

บ้าน บอล 888 โปแลนด์ Div.4

21:00 มีดซ์ เลกนิก้า 2 3 - 2 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 3-1
22:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 2 - 4 โปโลเนีย ไบตอม 2-2
22:00 วิสลา พูลาเว่ 4 - 0 Wisloka Debica 2-0
22:59 LKS Goczalkowice Zdroj 1 - 1 สเตล บิเซค 0-0
22:59 Piast Zmigrod 0 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 0-1
22:59 รุช ซอร์ซอฟ 3 - 2 Rekord Bielsko-Biala 2-0
22:59 Gornik II Zabrze 4 - 2 เคเอส อีเนอเกติก โร 3-0
22:59 Gawin Sleza Wroclaw 5 - 1 Foto-Higiena Olawa 4-0
22:59 Warta Gorzów Wielkopolski 1 - 1 Lechia Zielona Gora 0-1

บ้าน บอล 888 แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 Buildcon FC 2 - 1 Prison Leopards FC 1-1
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส 1 - 0 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 0-0
20:00 NAPSA Stars 2 - 0 คิทเว ยูไนเต็ด 0-0
20:00 Young Green Eagles 0 - 0 เรด แอร์โร 0-0
20:05 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 1 - 2 Green Buffaloes 0-2

บ้าน บอล 888 เซอร์เบีย U19 ลีก

14:50 FK Radnicki 1923 U19 1 - 0 TSC Backa Topola U19 0-0
15:10 คูการิค(ยู 19) 5 - 2 เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) 2-0
16:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 4 - 3 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1-1
16:00 FK Graficar Beograd U19 1 - 0 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1-0
16:00 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 3 - 2 IMT Novi Beograd U19 3-1
17:51 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1 - 1 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 1-0
19:00 Spartak Subotica U19 0 - 2 FK Rad Belgrade U19 0-1
19:50 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 4 - 0 FK Trayal Krusevac U19 0-0

บ้าน บอล 888

15:30 Kahibah FC 4 - 3 โทรอนโต อวาบา 0-2
15:30 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี 2 - 5 นิวแลมบ์ตัน 1-1

บ้าน บอล 888 อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

01:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 1 - 0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 0-0

บ้าน บอล 888 นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 ยูเวนตุส มานากัว 2 - 2 ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว 2-2
04:00 เรอัลมาดริซเอฟซี 1 - 0 จาลาปา 0-0
04:00 ชินันเดกาเอฟซี 0 - 3 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 0-0

บ้าน บอล 888 เดนมาร์ก - 4.Liga

00:00 Tarnby FF 1 - 2 Koge Nord FC 1-0
00:00 ยูเนี่ยน 1 - 0 Valby BK 0-0
00:00 เกรฟ 2 - 0 Roskilde Boldklub 1-0
00:00 แฮร์เลว ไอเอฟ 0 - 1 บี 1908 0-0
00:00 Aarhus Fremad 2 0 - 0 Silkeborg KFUM 0-0
00:00 Tjorring IF 1 - 6 คเจลเลอรูบ 1-3
00:00 บี 1913 โอเดนเซ่ 0 - 0 Hedensted 0-0
00:00 โคลดิงค์บีเค 1 - 0 Horsens Freja 0-0
00:00 ริงโคบิง 0 - 0 วาลเด้ 0-0
00:00 วิไบ ไอเอฟ 2 - 3 มาเรียไลน์ 1-3
00:00 นอร์เรสซันด์บี 1 - 2 Vejgaard B 0-2

บ้าน บอล 888 โครเอเชีย 2.Division

22:00 ดราโกโวลแยค 0 - 2 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0-0

บ้าน บอล 888 แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 เจเคที แทนซาเนีย 1 - 0 Namungo FC 1-0

บ้าน บอล 888 โครเอเชีย U19

20:00 HNK Gorica U19 0 - 1 NK Orijent U19 0-0

บ้าน บอล 888 สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

22:59 Universitario (W) 2 - 2 Atletico Union Guimar (w) 0-1
23:30 Olimpico de Leon (W) 6 - 2 CD Zamora Amigos del Duero (w) 2-2

บ้าน บอล 888 อิตาลี Serie D

20:00 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 3 - 2 Bagnolese 1-1
20:00 เอเอสดี โมบเฟตต้า 5 - 2 Real Agro Aversa 0-1
20:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 3 - 7 Borgosesia 2-3
20:00 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 3 - 1 ASD Cartigliano 1-0
20:00 Castelfidardo 3 - 2 Vastogirardi 2-0
20:00 เลคนาโน 2 - 1 USD Pont Donnaz 2-1
20:00 FC Vado 1 - 1 ASD Imperia 1-0
20:00 San Nicolo Notaresco 0 - 1 Asd Pineto Calcio 0-1
20:00 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 1 - 0 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 1-0
20:00 คลอเดียนเซ่ 1 - 0 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 0-0
20:00 เบลลูโน 1 - 1 ยูเอส เอดลิเซ 0-1
20:00 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 1 - 0 SC Caronnese 1-0
20:00 Cjarlins Muzane 2 - 0 เอพีดีซี ชิออนส์ 0-0
20:00 อาร์โคนาเตเซ่ 0 - 0 เอ.เอส.วาเรเซ่ 0-0
20:00 ทีมอัลตามูรา 1 - 1 Puteolana 0-0
20:00 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 2 - 1 เอซี เมสเตร่ 1-1
20:00 ASD San Luca 2 - 1 ASD Licata 2-1
20:30 เอซี เอสเต้ 0 - 1 Virtus Bolzano 0-1

บ้าน บอล 888 ซานมารีโนลีก

01:45 S.S Pennarossa 1 - 2 เตร เพนน์ 0-0
01:45 Entai Ravi Tucci 2 - 3 เอสพี ลิเบอร์ตาส 1-2

บ้าน บอล 888 กาตาร์ลีกสำรอง

02:00 อัล วาครา(สำรอง)(N) 1 - 1 อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) 0-0
02:00 อัล-คาริติยาห์ เอสซี(ยู 23)(N) 0 - 8 กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 0-4

บ้าน บอล 888 ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

23:45 มอนส์คัลปีเอสซี 1 - 0 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 0-0
02:00 เอฟซี ลินคอล์น 1 - 0 ลิงซ์ เอฟซี 1-0

บ้าน บอล 888

15:00 Universitatea Galati (w) 1 - 3 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) 1-2
15:00 คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) 1 - 2 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 1-0
15:00 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 1 - 0 เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) 1-0
15:00 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 3 - 1 Piros Security (w) 0-0
15:00 Selena SN Constanta (w) 1 - 5 ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) 0-1

บ้าน บอล 888 Portugal Campeonato Nacional

17:00 มาริติโม่(ญ) 0 - 2 สปอร์ติง(ญ) 0-1

บ้าน บอล 888

20:45 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 3 - 1 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 1-0
21:00 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 0 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 0-1

บ้าน บอล 888 Australia Gold Coast Premier League

17:10 Musgrave Metro รอ Bond Bullsharks
17:10 Surfers Paradise White รอ Runaway Bay Green

บ้าน บอล 888

20:00 KF Besa Pec 0 - 3 พริสตีนา 0-1
20:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 3 - 0 เคเอฟ เทรปคา 89 0-0
20:00 Gjilani 1 - 1 เดริต้า จิลาน 1-0

บ้าน บอล 888

15:00 Taicheng Lions 0 - 1 Tatung FC 0-0
15:00 Taiwan CPC 1 - 2 Taichung Futuro 1-0
18:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 4 - 0 NTUPES 2-0

บ้าน บอล 888

19:30 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 3 - 0 Maroons 2-0

บ้าน บอล 888

23:30 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 4 - 0 Berghofen s (w) 2-0

บ้าน บอล 888

21:00 ตริกาลา 2011(ญ) 3 - 1 Amazones Dramas (w) 0-0
21:00 ลาริซา(ญ) 6 - 2 Kastoria GPO (W) 3-0
21:15 Agia Paraskevi (w) 1 - 1 Glyfadas (w) 0-0

บ้าน บอล 888

22:00 Ifodje FC 2 - 1 AC Semassi 1-1
22:00 Dyto FC 1 - 3 เอเอส โอทีอาร์ 1-3
22:00 Maranatha de Fiokpo 3 - 1 Gomido FC 1-0

บ้าน บอล 888

04:30 Serra 1 - 0 รีโอ บรังโก-อีเอส 0-0

บ้าน บอล 888

01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 2 - 0 เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 1-0
01:00 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 1 - 0 บาเฮีย (เยาวชน) 1-0

บ้าน บอล 888

22:00 NK Adria Miren 2 - 1 NK Sobec Lesce 1-0

บ้าน บอล 888

21:00 เบนฟิก้า(ยู 23) 1 - 1 บราก้า(ยู 23) 0-1

บ้าน บอล 888

04:00 AD Santa Rosa Guachipilin 2 - 3 CD Marte Soyapango 1-1

บ้าน บอล 888

22:00 Dragons 3 - 1 Hodio FC 1-1

บ้าน บอล 888

04:15 เอฟซี เดวส์ 1 - 0 FC Souvara Riadh 1-0
36วินาที FC Dar El Barka 0 - 0 FC Oasis -

บ้าน บอล 888

23:30 Samger FC 2 - 1 Latrikunda Utd 0-0

บ้าน บอล 888

22:00 เอ็นเค จารูน 2 - 1 เอ็นเค คาร์โลแวค 1-1
22:00 NK Spansko 1 - 3 NK Ponikve 1-1
22:00 เอ็นเค มักซีมีร์ 6 - 1 เอ็นเคลุคโก้ 1-0
22:00 NK Mladost Petrinja 3 - 3 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 1-2
22:00 NK Zagorec Krapina 2 - 1 NK Tresnjevka 2-1
22:00 Zagreb Hask 2 - 2 DUGO SELO 1-1
22:00 Bistra 4 - 0 GAJ Mace 1-0
22:00 เอ็นเค วร์โบเวต 3 - 0 HNK Segesta Sisak 2-0
22:00 เอ็นเค ฟราบ 1 - 2 Trnje 0-0

บ้าน บอล 888

21:00 อปอลล่อน คาลามาเรีย 3 - 0 AEP Kozani 2-0

บ้าน บอล 888

04:00 AD Chalatenango (w) 3 - 7 CD FAS (w) 2-2
04:15 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) 9 - 1 CD Luis Angel Firpo (w) 4-1
2วินาที Sonsonate FC (w) 0 - 0 มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) -

บ้าน บอล 888

20:00 Garage FC รอ ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี

บ้าน บอล 888

12:00 โซล ยูไนเต็ด 0 - 1 กวางจูกวางซานเอฟซี 0-1
12:00 โกยาง เอฟซี 1 - 2 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1-1
13:00 Yeoju Sejong 0 - 0 Jungnang Chorus Mustang FC 0-0
13:00 Gangwon II 2 - 3 ชุงจูซิติเซ็น 2-2
13:00 Dangjin Citizen 1 - 0 ชิฮุงชิ ซิตี้ 0-0
13:00 Geoje Citizen 3 - 3 ยังพย็อง 0-1
13:00 FC Namdong 3 - 0 ชุนชอนซิติเซ็น 0-0
16:00 โปชอน เอฟซี 2 - 0 Jinju Citizen 2-0

บ้าน บอล 888

01:30 NSI Runavik (w) 5 - 2 B36 Torshavn (w) 3-1

บ้าน บอล 888

พักครึ่ง พักครึ่ง CS Esportivo AL 1 - 0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง มูริซี่ 0 - 1 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง คอรูริเป้ เอไอ 0 - 2 Desportiva Alianca Youth 0-2
พักครึ่ง พักครึ่ง ซีอาร์บี แม็คซิโอ 3 - 1 Jacyoba AC 3-1

บ้าน บอล 888

20:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 1 - 3 เปสคารา(เยาวชน) 0-1

บ้าน บอล 888

00:00 San Judas 0 - 0 Gutierrez Nicaragua 0-0

บ้าน บอล 888

45+วินาที Comercial-MS 0 - 0 Aquidauanense -

บ้าน บอล 888

07:00 SD Atletico Nacional (w) รอ พลาซ่า อมาดอร์(ญ)

บ้าน บอล 888

02:00 อัล มาร์คไฮยา 0 - 1 อัล ไซลีย่า 0-0

บ้าน บอล 888

13:10 Kawempe Muslim FC (w) 1 - 2 Uganda Martyrs (w) 1-0
16:00 Lady Doves FC (w) 2 - 1 UCU Lady Cardinals (w) 1-0

บ้าน บอล 888 06/05/2564



บ้าน บอล 888Australia Gold Coast Premier League, BRA SE, BRA SPB, HUN WCup, Portugal Campeonato Nacional, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัวเตมา ลาลีกา, กาตาร์ลีกสำรอง, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอนคาเคฟฟุตซอลชิงแชมป์, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, แคเมอรูน Elite One, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก คัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย คัพ, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Pernambucano League, บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลารุส คัพ, เบลารุสลีกา Pershaya, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, มอนเตเนโกร คัพ, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก คัพ, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ควีนคัพ, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย คัพ, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิสคัพ, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิรัก ลิก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา,