บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

บ้าน บอล คืน นี้ 04/07/2563

บ้าน บอล คืน นี้ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 ออสเตรียเวียนนา รอ แมตเตอร์สเบิร์ก
22:00 ซังค์ พอลเท่น รอ เรนดอร์ฟ อัลทัช
22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น รอ เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์

บ้าน บอล คืน นี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:30 โคโรน่า คีลเซ่ 1 - 1 อาร์ก้า กดิเนีย 0-1
20:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา รอ ซาเกลบี้ ลูบิน
22:30 เลช พอซนาน รอ ลีเกีย วอร์ซอว์

บ้าน บอล คืน นี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 เอสเบิร์ก 1 - 2 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1-1
19:30 ซิลเคบอร์ก รอ ลิงบี้
22:59 ซอนเดอร์ไจสกี รอ โอเดนเซ่ บีเค

บ้าน บอล คืน นี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

20:30 ดินาโม มอสโก รอ อาร์เซน่อล ตูล่า
22:30 สปาร์ตัก มอสโก รอ สปาร์ตัก ตัมบอฟ
22:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ รอ เอฟเค รอสตอฟ

บ้าน บอล คืน นี้ เค-ลีก

16:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี รอ อินชอนยูไนเต็ด
17:00 แกงวัน เอฟซี รอ ปูซานไอปาร์ค
18:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ รอ เอฟซี โซล

บ้าน บอล คืน นี้ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น รอ ไวกิ้ง เอฟเค

บ้าน บอล คืน นี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:15 ซานตาคลารา 0 - 1 มาริติโม่ 0-0
22:59 วิตอเรีย เซตูบัล รอ ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า

บ้าน บอล คืน นี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 โยโกฮามา เอฟซี รอ คอนซาโดล ซัปโปโร
16:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ รอ นาโกย่า แกรมปัส เอต
16:00 กัมบะ โอซาก้า รอ เซเรโซ โอซาก้า
16:30 โออิตะ ตรินิต้า รอ สากัน โตสู
17:00 คาชิว่า เรย์โซล รอ เอฟซี โตเกียว
17:00 โชนัน เบลมาเร่ รอ เวกัลตา เซนได
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ รอ คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ รอ โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30 วิสเซล โกเบ รอ ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า

บ้าน บอล คืน นี้ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

23:15 บาเซิ่ล รอ เนอชาแตล ซามักซ์

บ้าน บอล คืน นี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

01:00 เดนิซลิสปอร์ 0 - 1 กาเซียนเท็ป B.B. 0-1
22:30 เยนิ มาลัตยาสปอร์ รอ เกนเคลอร์บิลิจี้
22:30 อันคารากูคู รอ อลันยาสปอร์

บ้าน บอล คืน นี้ ลาลีกา สเปน

03:00
แอตเลติโก้ มาดริด
3 - 0
มายอร์ก้า
22:00 เซลต้า บีโก้ รอ เรอัล เบติส

บ้าน บอล คืน นี้ กรีซ เนชั่นแนล A

23:15 แอสเตราส ตริโปลิส รอ โวลอส เอ็นเอฟซี

บ้าน บอล คืน นี้ สเปน ลาลีกา 2

00:30 คิโรน่า 1 - 0 เรอัล ซาราโกซ่า 0-0
22:00 นูมานเซีย รอ เอซเตรมาดูรา
22:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ รอ เอลเช่

บ้าน บอล คืน นี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

22:15 ยูเวนตุส รอ โตริโน่

บ้าน บอล คืน นี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 นอริช ซิตี้ รอ ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้ รอ คริสตัล พาเลซ
21:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด รอ บอร์นมัธ เอเอฟซี
23:30 วูล์ฟแฮมป์ตัน รอ อาร์เซน่อล

บ้าน บอล คืน นี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:15 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0 - 1 มิลล์วอลล์ 0-0
18:30 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ รอ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส รอ ลีดส์ ยูไนเต็ด
21:00 ฟูแล่ม รอ เบอร์มิงแฮม ซิตี้
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ รอ เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00 บริสตอล ซิตี้ รอ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00 ลูตัน ทาวน์ รอ เร้ดดิ้ง
21:00 เบรนท์ฟอร์ด รอ วีแกน แอธเลติก
21:00 สโต๊ค ซิตี้ รอ บาร์นสลีย์

บ้าน บอล คืน นี้ ลีกวัน อังกฤษ

01:30 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1 - 4 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-3

บ้าน บอล คืน นี้ อิตาลี เซเรีย บี

02:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1 - 1 คิเอโว่ 1-0
02:00 เอซี เวนิช 0 - 2 เอ็มโปลี 0-0
02:00 เครโมเนเซ่ 1 - 0 เปสคารา 1-0
02:00 เปรูจา 1 - 2 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1-2
02:00 โคเซนซ่า 1914 0 - 1 อัสโคลี่ 0-0
02:00 โฟรซิโนเน่ 2 - 1 สเปเซีย 1-0
02:00 โครโตเน่ 3 - 0 เบเนเวนโต้ 2-0
02:00 ซาแลร์นิตาน่า 2 - 1 ยูเว่ สตาเบีย 1-0
02:00 ทราปานี่ 2 - 1 ลิวอร์โน่ 0-0

บ้าน บอล คืน นี้ กระชับมิตร คัพ

45+วินาที Valmieras FK 0 - 0 เอฟเค สปาร์ตัก -
00:00 เอสซี ชวาส 3 - 1 SV Fugen 2-0
00:30 SV Hausmannstaetten 1 - 4 SV Gossendorf Jaz 0-2
01:00 Futsal Dinamo รอ Uspinjaca
05:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ รอ 12 เดอ อ็อคทูเบอร์
07:00 Selwyn United 1 - 4 เนลสัน ซูเบริบส์ 0-3
07:45 Celta Gunners 0 - 1 Celta USA 0-0
09:15 Clarence Zebras Reserves 2 - 1 Glenorchy Knights Reserves 0-1
11:30 โฮบาร์ทซีบรา 1 - 3 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 0-1
14:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 3 - 1 FK Takovo 1-0
15:00 สลาเวีย ปราก 2 รอ เอฟซี ปิเซ็ค
46 วินาที Trzebinia Siersza 0 - 1 Jutrzenka Giebultow 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ซิโอฟอค เอฟซี 1 - 0 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 1-0
46 วินาที เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 0 - 0 Ruch Zdzieszowice 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง DSG Sele Zell 0 - 0 DSG Ferlach 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0 - 0 Sportist Svoge 0-0
26วินาที เทสล่า สตรอปคอฟ 1 - 1 MFK Snina -
27วินาที พาริซอน บาดิจอฟ 2 - 0 เอสเคมิเลเนียม -
27วินาที ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 1 - 0 โดลนีย์ กูบิน -
24วินาที เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว 0 - 0 สลาโว วีเซลัด -
16:00 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี รอ ลิพอท เปกเซก
16:00 สโลแวน โรซิค รอ Tj Sokol Lanzhot
16:00 KS Polonia Sroda Wlkp รอ Victoria Wrzesnia
16:00 Beskid Andrychow รอ MRKS Czechowice Dziedzice
16:00 แอตแลนตาสไคลเพดา รอ Babrungas
16:00 บลานส์โค รอ ไวสคอป
16:00 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา รอ Papai Perutz
16:00 ต้าเหลียน อาเออร์บิน รอ คิงดัว หวางยัง
16:30 บูดาฟอคิ เอ็มทีอี รอ เปซซี่ เอ็มเอฟซี
17:00 อันเดอร์เลชท์ รอ ชาเลอร์รัว
17:00 แฟรท (ญ) รอ Honefoss (w)
18:00 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ รอ กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ
18:00 ควิด ฮอลเด้น รอ แบรัมเอสเค
18:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า รอ Salgotarjani Baratok TC
18:00 เหอหนาน เจี้ยนเย้ รอ ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
18:30 St. Margareten/Ros รอ ATUS Ferach
19:00 เอฟเค คิมกี้ รอ สปาร์ตัก มอสโก 2
19:00 FK Vidzgiris Alytus รอ เทร่า
19:00 แซงต์ เอเตียน รอ GFA Rumilly Vallieres
19:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ รอ นาซิอองนาล อซุนซิยง
20:00 เฟรดริกซ์สตรัด รอ เฟรม ลาวิค
20:00 บราท์เวก รอ เลวานเจอร์ เอฟเค
20:00 Varsenare รอ ออสเทนเด้
21:00 ไบรน์ รอ วาร์ด ฮอเกซุนด์
21:00 สตองดาร์ด ลีแอช รอ คอร์ไทรจ์
21:00 ซูลเต้ วาเรเกม รอ เซอร์เคอร์ บรูซ
22:00 สตรัมส์ก้า สลาวา รอ Kariana Erden
22:59 Hallwang รอ ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914
22:59 Gradina Srebrenik รอ เอฟเคทุซลา ซิตี้
22:59 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ รอ Radnicki Lukavac
22:59 Usv Nestelbach รอ เอเค กราเซอร์ จีเอเค (เยาวชน)
23:30 โอลิมปิก ลียง รอ นีซ

บ้าน บอล คืน นี้ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เอฟซี มาริอูพอล รอ เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
23:30 ดินาโม เคียฟ รอ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก

บ้าน บอล คืน นี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:30 อารัว 5 - 4 ลัวซานนี สปอร์ท 1-2
23:15 เคียสโซ รอ เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น

บ้าน บอล คืน นี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 3 - 1 อโครโพลิส ไอเอฟ 1-1
00:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1 - 1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1-0
20:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ รอ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
20:00 ยูเมีย เอฟซี รอ ออสเตอร์ ไอเอฟ
22:30 ออร์ไกร์ท รอ เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
22:30 ไอเค บราเก้ รอ ฮาล์มสตัด
22:30 นอร์บี้ ไอเอฟ รอ ลุงสกิล

บ้าน บอล คืน นี้ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

01:30 ฮามคาม 2 - 3 คองสวิงเกอร์ 1-0

บ้าน บอล คืน นี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:00 กาซ เมตาน เมดิอัส 1 - 2 ซีเอส คราอิโอว่า 1-1

บ้าน บอล คืน นี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

20:00 เวนด์ซีเซล รอ เฟรมัด อเมเจอร์

บ้าน บอล คืน นี้ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

01:25 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0 - 1 เอสวี รีด 0-1
20:00 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 รอ ลาฟนิทซ์

บ้าน บอล คืน นี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

01:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 3 - 1 เอฟซี ดูนาฟ รูส 1-1
22:00 เลฟสกี้ โซเฟีย รอ สลาเวีย โซเฟีย

บ้าน บอล คืน นี้ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า รอ เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
22:59 นิตร้า รอ Sokol Dolna Zdana
22:59 เอฟเค เซนิก้า รอ ซลาเต้ โมราฟเซ่
22:59 เทรนซิน รอ เอสเคเอฟซีเรด
22:59 ดูนาจสก้า สเตรด้า รอ เอ็มเอสเค ซิลิน่า
22:59 สโลวาน บราติสลาวา รอ ซีมปิน ไมชาโลวี

บ้าน บอล คืน นี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

23:55 อิสทรา 1961 พูลา รอ เฮชเอ็นเคกอริก้า

บ้าน บอล คืน นี้ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

03:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค 1 - 4 อัคราเนส 0-3
21:00 ฟจอลเนอร์ รอ ฟีลเคียร์
21:00 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส รอ เอชเค โคปาโวกค์

บ้าน บอล คืน นี้ สิงคโปร์ ลิก

16:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส รอ ยัง ไลอ้อนส์
16:30 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด รอ เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี

บ้าน บอล คืน นี้ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

20:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล รอ วีพีเอส วาซ่า
21:00 ไมปา รอ เอซี โอลู
21:00 มูซ่า รอ เอซี คาจานิ
21:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ รอ เคทีพี ค็อตก้า

บ้าน บอล คืน นี้ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

00:00 เอฟเค วัลเมียรา 2 - 2 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 0-1
20:00 เอฟเค เวนต์สปิลส์ รอ เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
22:00 ริก้า เอฟซี รอ บีเอฟซี เดากวาฟิลส์

บ้าน บอล คืน นี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

00:00 บอลติกปาเนเวจิส 0 - 2 สปายริส เคานาส 0-0
22:59 ซูดูว่า รอ เอฟเค ริเตเรียไอ

บ้าน บอล คืน นี้ โปแลนด์ ลิกา 2

01:10 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0 - 2 โครบริ โกลกูฟว์ 0-1
17:40 เมียดิซ เลกนิก้า รอ จีเคเอส ทิคี
20:10 สตอล เมียเลช รอ ออดราออปอเล
22:40 วอร์ต้า พอซแนน รอ พุชช่า นิโปโลมิเช่

บ้าน บอล คืน นี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 บาเต้ โบริซอฟ รอ เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
22:00 เอฟเค โกโลดียา รอ เอฟเค วิเท็บส์ค

บ้าน บอล คืน นี้ สโลวีเนีย ลิกา 1

01:00 ดอมซาเล่ 2 - 1 ทาบอร์เซซานา 0-0

บ้าน บอล คืน นี้ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

22:45 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ รอ ซาแนท นาฟ
23:15 ซบ อฮัน รอ เพย์กัน
23:30 เพอร์เซโปลิส รอ ซาฮิน บูเชอร์

บ้าน บอล คืน นี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี รอ เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ รอ ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
17:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ รอ วี-วาเรน นากาซากิ
17:00 มาชิดา เซลเวีย รอ มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส รอ เกียวโต แซงก้า
17:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค รอ เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า รอ เธสปา คูซัทสึ
17:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู รอ เอฟซี เรียวเคียว

บ้าน บอล คืน นี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:00 วิคตอเรีย ซิซคอฟ รอ เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
22:00 วิโซซิน่า จิคลาวา รอ เอสเค ปรอสเตียยอฟ
22:00 สลาโว วีเซลัด รอ เบอโน่
22:00 เอสเค ลิเซน รอ ดูก้า ปรากซ์
22:00 ฮราเดตส์กราลอเว รอ อัสติ นาดลาเบม

บ้าน บอล คืน นี้ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

01:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 2 - 0 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 0-0
02:15 แมกนิ 0 - 2 เลคเนียร์ เอฟ 0-1
02:15 เฟรม เรย์จาวิค 1 - 0 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 0-0
02:15 เคฟลาวิค 1 - 2 เลคเนียร์ เรกยะวิก 1-0
21:00 ไอเอฟ เวสตรี รอ กรินดาวิค

บ้าน บอล คืน นี้ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

00:30 เชอร์ริฟ ติราสโพล 2 - 0 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 1-0
22:00 FC Sfintul Gheorghe รอ โคดรู โลโซวา

บ้าน บอล คืน นี้ สวีเดน Damallsvenskan

20:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) รอ คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ)
20:00 Vaxjo (W) รอ ไอเค อุปซาลา (ญ)
21:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) รอ ยูเมีย ไอเค (ญ)
21:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) รอ เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)

บ้าน บอล คืน นี้ เยอรมัน(W) คัพ

21:45 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) รอ เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )

บ้าน บอล คืน นี้ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

00:45 Rosenborg BK (w) 1 - 1 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-1
16:30 โรอาร์ (ญ) รอ อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
18:00 อโวลเนส (ญ) รอ ลิน (ญ)
19:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) รอ วาเลเรนก้า (ญ)

บ้าน บอล คืน นี้ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

17:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) รอ พีเค-35 อาร์วาย (ญ)
20:00 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) รอ Jyvaskylan Pallokerho (w)
20:00 เคยูพีเอส (ญ) รอ ฮอนก้าเอสพู (ญ)
21:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) รอ วาย อิลเวส(ญ)

บ้าน บอล คืน นี้ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

19:00 โบลสตรานอส เอสเค (ญ) รอ ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)
20:00 Alingsas (W) รอ ฮัมมาร์บี้(ญ)
20:00 Sandvikens IF (W) รอ ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
20:00 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ)

บ้าน บอล คืน นี้ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

ต่อเวลา วินาที อีซียู โยนดาลูบ 2 - 0 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1-0
14:00 บัลแคทต้า เอฟซี 1 - 1 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 1-0
14:00 Willip 1 - 1 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 0-0
90 วินาที ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 2 - 1 อาร์มาเดล เอสซี 1-0
14:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 1 - 6 ซอเรนโต้ เอฟซี 0-2

บ้าน บอล คืน นี้ เดนมาร์ก(W) คัพ

20:30 ทิซเตด เอฟซี (ญ) รอ นอร์ดเยลลันด์(ญ)

บ้าน บอล คืน นี้ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 ดินาโม ทบิลิซี 4 - 0 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0-0
21:00 ชิคฮูร่า รอ ดีลา กอริ

บ้าน บอล คืน นี้ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ รอ เอชบี ทอร์ชาฟน์
22:59 Skala Itrottarfelag รอ ไวกิงเกอร์ โกตู
22:59 AB Argir รอ บี 36 ทอร์ชาฟน์
23:30 เคไอ แคร๊กสวิก รอ TB/FCS/Royn

บ้าน บอล คืน นี้ เกาหลี ชาเลน ลีก

พักครึ่ง พักครึ่ง กย็องจู เคเอชเอ็นพี 4 - 0 ยังจู ซิตี้เซน 4-0
พักครึ่ง พักครึ่ง พย็องแท็กซิติเซ็น 1 - 0 เกียงจู ซิติเซ่น เอฟซี 1-0
17:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น รอ ฮวาซอง เอฟซี
17:00 ชางวอนซิตี้ รอ กิมโป เอฟซี
17:00 ชองจู จิคจิ รอ จอนจู ซิติเซน เอฟซี
17:00 กิมแฮ ซิตี้ รอ ม็อกโป ซิตี้

บ้าน บอล คืน นี้ เอสโตเนีย คัพ

20:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ รอ ทรานส์ นาร์ว่า

บ้าน บอล คืน นี้ เยอรมันลีกา 3

19:00 ชามนิตเซอร์ รอ ฮันซ่า รอสต๊อค
19:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก รอ อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
19:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า รอ เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น รอ บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
19:00 มักเดเบิร์ก รอ พรูเบน มุนสเตอร์
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม รอ ซวิคเกา
19:00 เอสวี เม็พเพ่น รอ ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค รอ อิงโกลสตัดท์
19:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 รอ วิคตอเรีย โคโลญจน์
19:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี

บ้าน บอล คืน นี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 เวเจิล (ยู 19) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) รอ อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)

บ้าน บอล คืน นี้ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

20:00 บัลเคนี่ ซอร์ย่า รอ เอฟซี มินาจ
22:00 Ahrobiznes TSK Romny รอ เชอร์คาสชิน่า-อคาเดมิย่า
22:30 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ รอ เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค
22:59 ครีมิน ครีเม็นชุก รอ โวลิน ลุตส์ค
23:25 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ รอ เฮอร์กี้-สปอร์ท

บ้าน บอล คืน นี้ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 Vilniaus Vytis รอ Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00 FK Panevezys-2 รอ Atomsfera Mazeikiai
21:00 FK Kauno Zalgiris II รอ เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี

บ้าน บอล คืน นี้ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 3 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 0-2
12:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 2 - 1 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0-1
20วินาที อดิไลเด้ โอลิมปิค 1 - 0 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี -

บ้าน บอล คืน นี้ เบลารุสลีกา Pershaya

21:00 สมอร์กอน เอฟซี รอ เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
21:30 Volna Pinsk รอ นาฟตานนาวาโปลัตสค์
22:00 Oshmyany FK รอ เอฟซี โกเมล
22:59 เอฟเค ออร์ชา รอ สปุตนิก

บ้าน บอล คืน นี้ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

17:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส รอ Lokomotiv Daugavpils
18:00 เอฟเค ออดา ริกา รอ เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส
19:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส รอ โกรบินา
22:59 เอฟเค ดินาโม ริก้า รอ ซูเปอร์โนวา

บ้าน บอล คืน นี้ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 1 - 2 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
12:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 4 - 1 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 3-0
12:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 0 - 0 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 0-0
12:30 ซีฟอร์ด เรนเจอร์ 2 - 4 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1-2
16:30 แอดิเลด ฮิลล์ รอ แอดิเลด แพนเทอร์
16:30 แอดิเลดไวเปอร์ส รอ เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท

บ้าน บอล คืน นี้ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

02:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 2 - 1 วอลซันกูร์ 2-0
02:15 Throttur Vogur 1 - 2 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 1-2
02:15 ไออาร์ เรกยะวิก 3 - 4 Dalvik Reynir 1-3
20:00 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ รอ ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์

บ้าน บอล คืน นี้ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

22:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) รอ Dnepr Mogilev (w)

บ้าน บอล คืน นี้ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 1 - 3 Tindastoll Neisti Women 1-1
22:59 Volsungur Husavik Women รอ ฟจอลเนอร์(ญ)

บ้าน บอล คืน นี้ เอสโตเนีย คัพ (W)

17:15 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) รอ เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)

บ้าน บอล คืน นี้ เค ลีก ชาเลน

16:00 ชุนนัมดรากอนส์ รอ อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี
17:00 โซล อี-แลน เอฟซี รอ ซูวอน ซิตี้

บ้าน บอล คืน นี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

13:00 บรัวบริทอากีต้า 2 - 0 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
14:00 มาบาริ เอฟซี 0 - 1 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0 - 0 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-0

บ้าน บอล คืน นี้ บราซิลเลียร์

20:00 เซา โจเซ่อาร์เอส รอ ยาปิรันก้า
20:00 บัสควอ เอฟซี รอ คริคูม่า
20:00 อิทัวโน่ เอสพี รอ เซา เบนโต้
20:00 โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ รอ ทอมเบนเซ่
20:00 ลอนดริน่า พีอาร์ รอ โวลตา เรดอนดา
20:00 เทรเซ่ พาไรบา รอ โบตาโฟโก้ พีบี
20:00 มานุส (สมัครเล่น) รอ อิมเพอราทิช
20:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี รอ ซานตา ครูซ พีอี
20:00 อีซี จากุยเพนเซ่ รอ วิลา โนวา
20:00 เอสซี เปซานดูปารา รอ เรโม เบเลม

บ้าน บอล คืน นี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว รอ กริฟเวเฮอโรโว่
22:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า รอ เคเอส พอลโควิค

บ้าน บอล คืน นี้ กระชับมิตร

17:00 ลัตเวีย(ยู 16) รอ ฟินแลนด์(ยู 16)

บ้าน บอล คืน นี้ สเตรเลีย U20

12:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 4 - 0 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 2-0
12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) รอ ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20)
12:00 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 2 - 1 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 1-0
12:00 บัลแคทต้า(ยู20) 0 - 7 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 0-5
12:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) 0 - 1 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 0-1
12:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 1 - 3 เปเรซ(ยู20) 1-2
12:00 Gwelup Croatia U20 3 - 1 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 1-0

บ้าน บอล คืน นี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 PK-35RY รอ นูรมิจาร์เวน
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 รอ เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์
19:00 พี ไอร็อต รอ ซัลปา
19:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส รอ จิปโป
19:00 เจเอพีเอส รอ ฮอนก้า อคาเทเมีย
19:00 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า รอ เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ
20:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ รอ อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2
20:00 พีเอส เคมิ คิงส์ รอ วีไอเอฟเค
20:00 อีพีเอส เอสโป รอ เอฟซี ไวคิงกิต
21:00 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ รอ คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า

บ้าน บอล คืน นี้ เดนมาร์ก - 2.Liga

00:00 ทิซเตด เอฟซี 2 - 2 บีเค อวาลต้า 1-1
18:00 วีเอสเค อาร์ฮุส รอ บี 93 โคเปนเฮเกน
18:00 มิดเดลฟาร์ท รอ บรอนชอยจ์
19:00 ริงโคบิง รอ ฮอลเบค
19:00 ดาลุ่ม รอ บี 73 สลาเกลเซ่
19:00 นาสบี้ รอ สคอฟโชเว็ด
19:00 เอฟซี ซีสเวส รอ ฮิลลิร็อด
19:00 เวการ์ รอ เอฟเค 2000
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด รอ บีเค เฟรม
19:00 เอบี โคเปนฮาเกน รอ เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
19:00 เจมส์เมอบังค์ รอ เฮลซิงกอร์
19:00 บราแบรนด์ รอ วอนลอส

บ้าน บอล คืน นี้ สวีเดน Div 3 Mellersta

00:30 อูลเลเรดส์ 1 - 0 อัสซีริสก้า บีเค 1-0
18:00 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ รอ อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ

บ้าน บอล คืน นี้ FFSA SLR

08:30 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 2 - 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 1-0
10:15 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 1 - 3 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 1-2
10:15 ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) 3 - 2 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 1-1
10:15 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 0 - 1 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 0-0
10:15 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 0 - 5 อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) 0-4
10:15 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 0 - 1 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 0-1
10:15 Sturt Lions Reserves 0 - 2 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 0-1
10:15 Seaford Rangers Reserves 3 - 4 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 2-2
13:15 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 0 - 3 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 0-1
84 วินาที อดิไลเด้ (สำรอง) 1 - 6 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 0-2

บ้าน บอล คืน นี้ ฟินแลนด์ Kolmonen

16:00 AC Oulu Akatemia รอ โรลล่อน โปเจ็ท
16:00 Nopsa รอ คอยพีเอส
17:30 ทูลอน ทีเอสโต รอ แอตแลนติส 2
18:00 Loiske รอ เจนปา
18:00 ริ ปา รอ PeKa
19:00 เคพีวี อคาเตเมีย รอ KaIK TePa
19:00 SoPa รอ HauPa
19:00 ฮาพีเค รอ ซาวยู
19:00 KyPa รอ เอ็นดุสตุส ไอพีเอส
19:00 อัตเลตีโก เมลมิ รอ วัลท์ติ
21:00 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด รอ ทีเคที
21:00 PAVE Iisalmi รอ วอลคาอัส
22:00 ทีไอพีเอส วันตา รอ NJS II
22:00 Liry รอ Union Plaani
22:15 วันตา รอ จาพีเอส/47
22:59 เอสซี ริเว่อร์บอล รอ เจพีเอส ยูแวสกูแล

บ้าน บอล คืน นี้ พรีเมียร์ลีกกลาง

10:30 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 5 - 2 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 4-1

บ้าน บอล คืน นี้ มอนเตเนโก Div.2

23:30 โบเคลจ์ โคเตอร์ รอ FK Drezga
23:30 โลฟเซน เซตินเจ รอ Decic Tuzi
23:30 โอทรานท์ รอ เอฟเค มอร์นาร์
23:30 FK Ibar Rozaje รอ Arsenal Tivat
23:30 Jedinstvo Bijelo Polje รอ Jezero Plav

บ้าน บอล คืน นี้ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:00 เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 2 - 3 Hamilton Wanderers II 1-3

บ้าน บอล คืน นี้ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

26วินาที เบือง เกต รับเบอร์ ฟิลด์ 0 - 0 โซลติโล่ อังกอร์ -
15:30 Police Commisionary FC รอ Kirivong Sok Sen Chey
24วินาที เนชันแนล สปอร์ตส์อคาเดมี่ 0 - 2 สะเวย์ เรียง เอฟซี -
25วินาที Kirivong Sok Sen Chey 1 - 0 Police Commisionary FC -

บ้าน บอล คืน นี้ ไอซ์แลนด์ 4 Deild

21:00 Isbj rninn รอ เคเอ็ม เรคยาวิก

บ้าน บอล คืน นี้ ไอซ์แลนด์ 3 Deild

03:00 เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ 1 - 2 อัลฟ์ทาเนส 0-0
03:00 เควี เวสตูร์แบร์ 5 - 1 Vaengir Jupiters 5-0
20:00 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ รอ Hottur Huginn
20:30 เอ็นเฮอร์จิ รอ เรยเนียร ซานเกอร์ได
22:59 ซินดรี้ รอ เอลลิดิ

บ้าน บอล คืน นี้ ลัตเวีย หญิง ลัก

19:00 รีกาส ฟุตโบลา สโคลา(ญ) รอ เมตตา/แอลยู (ญ)

บ้าน บอล คืน นี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 Namungo FC รอ เจเคที แทนซาเนีย
20:00 Kagera Sugar รอ รูวู ชูตติ้ง
20:00 เคเอ็มซี เอฟซี รอ Mwadui FC
20:00 เอ็มเบา เอฟซี รอ ลิพิวลิ เอฟซี
20:00 ทานซาเนีย ไพรซัน รอ โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี

บ้าน บอล คืน นี้ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 แอซฟิลล์ 1 - 4 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 1-1
ต่อเวลา วินาที ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 3 - 1 UWA-Nedlands FC 0-1
14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ 3 - 1 ซูเบียโก เอเอฟซี 0-0
14:00 Olympic Kingsway SC 2 - 1 แมนดูราท ซิตี้ 1-0
14:00 สตีรลิง ไลออนส์ 0 - 1 Quinns FC 0-1
45+วินาที สวาน ยูไนเต็ด 0 - 0 เวสเทิร์น ไนท์ส -

บ้าน บอล คืน นี้ เบลารุส Division 2

18:00 Ivatsevichi รอ Stenles Pinsk
19:00 Kronon Stolbtsy รอ เอฟซี โมโลเดชโน
19:00 BGU Minsk รอ FK Chayka Zelva
19:00 เอฟซี บาราโนวีชี รอ FC Ostrovets
19:00 ดินาโม เบรสต์ บี รอ Pershiy Regien
19:00 SMI Autotrans รอ FK Zhlobin
19:00 ดนีโปร โมกิเลฟ รอ Shakhter Soligorsk II
19:00 กอร์กี รอ เอฟซี โปลอตสค์
19:00 Victoria Maryina Gorka รอ FK Bumprom
19:00 Osipovichy รอ Dnepr Rohachev

บ้าน บอล คืน นี้ เบลารุสลีกสำรอง

22:30 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) รอ ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง)

บ้าน บอล คืน นี้

01:00 พริสตีนา 1 - 0 KF Drenica Skenderaj 0-0
22:00 KF Dukagjini รอ KF Ballkani
22:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ รอ KF Gunilla Hei

บ้าน บอล คืน นี้

19:30 Faizkand รอ อิสทิโล ดูชานบี
19:30 ดูชานเบ-83 รอ FC Istaravshan
19:30 Lokomotiv Pamir รอ เอฟเค คูจานด์

บ้าน บอล คืน นี้

พักครึ่ง พักครึ่ง Jogeva SK Noorus-96 1 - 0 Tartu JK Welco II 1-0
16:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี รอ เจเค ทูเลวิค วิลยานดี้ 2

บ้าน บอล คืน นี้

พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟซี อูลานบาตอร์ 0 - 0 แอทเลติก 220 เอฟซี 0-0
18:00 Anduud City FC รอ คานการิด

บ้าน บอล คืน นี้

00:00 07 Vestur Sorvagur 2 - 2 ไวกิงเกอร์ โกตู 2 1-2
01:15 FC Hoyvik 2 - 3 เคไอ คลากสวิก 2 1-2
02:00 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 2 - 2 AB Argir II 1-2
02:00 เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 3 - 1 Toftir B68 1-1

บ้าน บอล คืน นี้

17:00 Viktorija SB (W) รอ Katarina Zrinski Women
22:59 แซดเอ็นเค ดินาโม(ญ) รอ แซดเอ็นเค เนเร็ทวา(ญ)

บ้าน บอล คืน นี้

12:40 Adelaide University SC 1 - 4 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 1-2

บ้าน บอล คืน นี้

23:30 ตาร์ตู เจเค ตัมเมกา (ยู 19) รอ Tallinna JK Legion U19

บ้าน บอล คืน นี้

19:30 CSKA Pamir Dushanbe U21 รอ Regar-TadAZ Tursunzoda U21
19:30 Hatlon U21 รอ Kuktosh Rudaki U21

บ้าน บอล คืน นี้

พักครึ่ง พักครึ่ง Yeoju Sejong 1 - 0 Jinju Citizen 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง พาจูซิติเซ็น เอฟซี 1 - 1 อิชอน ซิติเซน 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง โซล ยูไนเต็ด 0 - 0 FC Namdong 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ยังพย็อง 1 - 2 โปชอน เอฟซี 1-2
พักครึ่ง พักครึ่ง ชิฮุงชิ ซิตี้ 0 - 0 Jungnang Chorus Mustang FC 0-0
17:00 อุลซันซิติเซ่น รอ โกยาง เอฟซี

บ้าน บอล คืน นี้

17:00 สกาลา ไอเอฟ 2 รอ Undrid FF
18:00 NSI Runavik 3 รอ Vikingur Gota III

บ้าน บอล คืน นี้

22:00 FK Etar Veliko Tarnovo (W) รอ FK Paldin Plovdiv (W)
22:00 Levski Chepintsi (W) รอ FK Lokomotiv Stara Zagora (W)
22:00 Rial Kovachevci (W) รอ Sevlievo (w)

บ้าน บอล คืน นี้

23:30 ยูทาห์ รอยัล (ญ) รอ สกาย บลู เอฟซี (ญ)

บ้าน บอล คืน นี้

07:00 Mazatlan FC 0 - 0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-0
09:00 คลับ อเมริกา 2 - 0 โตลูก้า 2-0

บ้าน บอล คืน นี้ 04/07/2563



บ้าน บอล คืน นี้FFSA SLR, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, เกาหลี ชาเลน ลีก, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก(W) คัพ, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, บราซิลเลียร์, เบลารุส Division 2, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, มอนเตเนโก Div.2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมัน(W) คัพ, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย หญิง ลัก, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, สเตรเลีย U20, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อิตาลี เซเรีย บี, เอสโตเนีย คัพ, เอสโตเนีย คัพ (W), ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1,