บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

บอล ยูโร 27/09/2564

บอล ยูโร ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 ดันดาล์ค รอ โบฮีเมี่ยนส์

บอล ยูโร อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

04:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส รอ ราซิ่ง คลับ
06:15 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ รอ ซีเอ ฮูราแคน

บอล ยูโร โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ รอ แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
22:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
22:59 ปิแอส กลิวิส รอ คราโคเวีย คราคอฟ

บอล ยูโร เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ รอ ซอนเดอร์ไจสกี

บอล ยูโร รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ รอ อาร์เซน่อล ตูล่า
22:59 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด รอ ซีเอสเคเอ มอสโก

บอล ยูโร ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:45 ตูลูส รอ ก็อง

บอล ยูโร ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) รอ เอ็มวีวี มาสทริสช์

บอล ยูโร ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า รอ เบเลเนนส์
03:15 เบาวิสต้า เอฟซี รอ เอสโตริล

บอล ยูโร สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ รอ เอไอเค โซลน่า
00:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก รอ คัลมาร์
00:00 ฮาล์มสตัด รอ ไอเคซิริอุสเอฟเค

บอล ยูโร ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 คาซิมปาซ่า รอ คอนยาสปอร์
00:00 แทร็บซอนสปอร์ รอ อลันยาสปอร์

บอล ยูโร ลาลีกา สเปน

02:00 เซลต้า บีโก้ รอ กรานาดา ซีเอฟ

บอล ยูโร กรีซ เนชั่นแนล A

21:15 พาส เจียนนิน่า รอ โอเอฟไอ เครเต้
23:30 พีเออี อโตรมิตอส รอ อาริส ซาโลนิก้า
23:30 อโพลลอน สมายร์นิส รอ ไอโอนิกอส

บอล ยูโร สเปน ลาลีกา 2

02:00 ฟูเอนลาบราดา รอ เอฟซี คาร์ทาเกน่า

บอล ยูโร กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45 เอซี เวนิช รอ โตริโน่

บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00 คริสตัล พาเลซ รอ ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน

บอล ยูโร กระชับมิตร คัพ

20:00 Real Tomayapo Reserves รอ Bolivar Reserves
22:00 เอเรเดียโน่(ยู20) รอ เอดีอาร์ จิคาราล(ยู20)
04:00 Parrillas One รอ วิลลานูว่า ซีเอฟ
05:30 Royal Obrero รอ Garcia Agreda
06:30 เดโมคราต้า รอ นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี

บอล ยูโร ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

23:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า รอ เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ

บอล ยูโร โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:00 กาซ เมตาน เมดิอัส รอ เซ็บซี่
01:00 ซีเอส คราอิโอว่า รอ ดินาโม บูคาเรสต์

บอล ยูโร เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 เอฟเค วอซโดวัค รอ มัลโดส ลูการ์นี
22:59 โปรเลเตร์ โนวี ซาด รอ เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
01:00 คูคาริคกิ สตานคอม รอ แรดนิค ซูดูลิซาร์

บอล ยูโร ตุรกี 2 Ligi A

00:00 เดนิซลิสปอร์ รอ ซัมซั่นสปอร์

บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 พีริน บลากอเยฟกราด รอ เชอร์โน มอร์วาร์น่า
23:45 โลโคโมทีฟ โซเฟีย รอ สลาเวีย โซเฟีย

บอล ยูโร โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 ดราโกโวลแยค รอ อิสทรา 1961 พูลา

บอล ยูโร อิตาลี C1A

02:00 คาตันซาโร่ รอ คาตาเนีย

บอล ยูโร ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 เออีเค ลาร์นาคา รอ โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี
00:00 อโปเอล นิโคเซีย รอ PAEEK Keryneias

บอล ยูโร ฝรั่งเศส ลีก3

23:45 ชาโตรูซ์ รอ เซอด็อง

บอล ยูโร อิสราเอล คัพ

15:30 MS Jerusalem 1 - 1 เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 1-1
90 วินาที เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 0 - 0 Maccabi Ironi Yafia 0-0
61 วินาที Maccabi HaShikma Hen 0 - 2 AC Hamachtesh Givataim 0-2

บอล ยูโร สวีเดนดิวิชั่น 1

00:30 ไอเอฟ ซิลเวีย รอ ดัลคุลด์ เอฟเอฟ

บอล ยูโร โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค รอ โคโรน่า คีลเซ่

บอล ยูโร เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) รอ อคาเดเมีย กันโตเลา
03:30 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) รอ เดป.ซาน มาร์ติน

บอล ยูโร สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ รอ ทาบอร์เซซานา

บอล ยูโร โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

08:00 แอตเลติโก้ ฮิวล่า รอ ลา อีคูดัด

บอล ยูโร กาตาร์ ลีก

20:45 อัล การาฟา(N) รอ อัมม์ ซาลาล
23:30 อัล วาครา(N) รอ อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)
23:30 อัล เรย์ยาน(N) รอ อัล คอร์

บอล ยูโร แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

46 วินาที เคเอฟ ลาซี(N) 0 - 1 เคเอส กูเกซี 0-1
49 วินาที Egnatia 1 - 1 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1-1

บอล ยูโร โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:15 คลับ แซลมี รอ คัวริบก้า

บอล ยูโร ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:30 โซล เดอ อเมริกา รอ กัวรานี อาซุนซิยง

บอล ยูโร เซเรีย บี บราซิล

06:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) รอ โกยาส

บอล ยูโร อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

07:30 เดปอร์ตีโบ โมรอน รอ ซีเอ บราวน์อโดรกู

บอล ยูโร มาเลเซีย คัพ

20:00 มะละกา รอ เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
20:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ รอ ซาบาห์
20:00 เคดะห์ รอ กลันตันยูไนเต็ด
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม รอ กลันตัน

บอล ยูโร เยอรมัน(W) คัพ

23:30 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)

บอล ยูโร คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

18:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 3 - 0 เอฟเค ทารัซ 3-0
ต่อเวลา วินาที อักฮซายิก โอรอล 1 - 1 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟเค อะตีราอู 0 - 1 โทบอล คอสตาเนย์ 0-1
20:00 ออร์ดาบาซี่ย์ รอ เอฟเค คัสไป

บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

พักครึ่ง พักครึ่ง อลาชเคิร์ต 1 - 0 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 1-0
22:59 อรารัต เยเรวาน รอ เอฟซี พิวนิค

บอล ยูโร คูเวต อิมมิเรต คัพ

00:00 อัล-อราบิคลับ (คูเวต)(N) รอ อัล คาดเซีย

บอล ยูโร เดนมาร์ก U21

23:30 จีวีไอ (ยู21) รอ Herstedoster IC U21

บอล ยูโร ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

ต่อเวลา วินาที สเปน(ญ) ยู17(N) 4 - 0 ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17 1-0
20:00 ยูเครน(ญ) ยู17(N) รอ เอฟวายอาร์มาซิโดเนีย(ญ) ยู17
21:00 มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17(N) รอ อาเซอร์ไบจาน(ญ) ยู17
22:59 เบลารุส(ญ) ยู17(N) รอ Kosovo U17(w)
22:59 จอร์เจีย (ญ) ยู17 รอ Luxembourg U17 (w)
22:59 มอลโดวา(ญ) ยู17 รอ เอสโตเนีย(ญ) ยู17
00:00 เซอร์เบีย(ญ) ยู17 รอ ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) ยู17

บอล ยูโร หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:30 TB/FCS/Royn รอ เอชบี ทอร์ชาฟน์

บอล ยูโร โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เรอัล ซานต้า ครูซ รอ คลับ กัวบิร่า
04:15 Independiente Petrolero รอ ออโรร่า
07:00 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ รอ แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์
07:00 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร รอ รอยัล พารี่ เอฟซี

บอล ยูโร เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 9 de Octubre รอ อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล

บอล ยูโร ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

21:30 สเปน (ฟุตซอล)(N) รอ โปรตุเกส (ฟุตซอล)
00:00 อิหร่าน (ฟุตซอล)(N) รอ คาซัคสถาน (ฟุตซอล)

บอล ยูโร ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 ซีดี เมกาเลนซ์ รอ เดปอร์เตส อิควิกกัว
04:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) รอ ดิปอรเต่ส เตมูโก
06:30 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน รอ เปอร์โต มอนต์

บอล ยูโร อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) รอ ซัสเซาโล่(เยาวชน)
20:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) รอ โบโลญญ่า(เยาวชน)
22:00 นาโปลี(เยาวชน) รอ เปสคารา(เยาวชน)

บอล ยูโร เยอรมันลีกา 3

00:00 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 รอ ฮาเวลเซ่

บอล ยูโร ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:10 อัล-จีล รอ อัล-เวห์ด้า เมกกะ
22:20 อัล-คาว์แคบ รอ อัล คาลีจ
00:10 นาจราน รอ อัล-โชอาลาห์

บอล ยูโร อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน รอ มาเชล มูบาเร็ค
21:00 นาซาฟ การ์ชิ รอ บุนยอดกอร์

บอล ยูโร AFC Womens Asian Cup Qualifiers

20:00 อินโดนีเซีย (ญ)(N) รอ สิงคโปร์ (ญ)

บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก ยูเครน

20:15 ครีมิน ครีเม็นชุก รอ Alians Lypova Dolyna
21:30 เนวา เทอร์โนพิล รอ ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส

บอล ยูโร บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) รอ ซิเอร่า(เยาวชน)
02:15 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) รอ เซาเปาโล(เยาวชน)

บอล ยูโร เบลเยียม U21

00:30 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) รอ Seraing U21
00:30 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) รอ เอเอสยูเปน (ยู 21)
00:30 คอร์ตจิค (ยู 21) รอ เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)
00:30 อันเดอร์เลช(ยู21) รอ สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)
00:30 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) รอ รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)
01:00 เวสเทอโล(ยู 21) รอ RWD Molenbeek U21
01:00 ลีร์เซ(ยู21) รอ Deinze U21
01:00 โลมเมิล เอสเค (ยู 21) รอ เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)
01:00 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) รอ แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)

บอล ยูโร เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 IMT Novi Beograd รอ FK Loznica
20:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ รอ FK Zeleznicar Pancevo

บอล ยูโร ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 ทาคัวรี่ เอฟบีซี(N) รอ เจนเออะแร็ล ดิแอซ
01:45 เจเนอรัลกาบาเยโร่ รอ รูบิโอ นู อะซุนซิออง

บอล ยูโร คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 FK Aksu 1 - 1 มาคฮ์ทาเรล 1-0
17:00 อีกิบาสตัซ 3 - 1 FK Bolat Temirtau 3-1
18:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก 3 - 0 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-0

บอล ยูโร จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

20:00 มันชีอา บานี ฮัสซาน รอ คูเฟอร์ ซูม
20:00 Amman FC รอ อัล อาห์ลี

บอล ยูโร เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

18:00 โคเปนเฮเกน (สำรอง) 1 - 2 บรอนด์บี้ (สำรอง) 1-1

บอล ยูโร อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) 0 - 2 บาริโต ปูเตรา 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง พีเอส ติร่า(N) 0 - 0 เปอร์ซิบ บันดุง 0-0

บอล ยูโร โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

06:00 โบญาก้า ซิโค รอ เวลเลดูปา เอฟซี

บอล ยูโร ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20

21:30 กาบอง(ญ) ยู 20 รอ กินี-บิสเซา(ญ) ยู 20

บอล ยูโร อินโดนีเซีย Div.1

15:15 Persekat Tegal 3 - 1 เปอร์เซรู เซรุย 0-0
15:30 เปอร์ซิจับ เจพารา 1 - 1 เพอซิโก้ เซเมรู เอฟซี 1-0
20:30 เพอเซอแรง เซอแรง รอ พีเอสเคซี ซิมาฮี

บอล ยูโร บัลแกเรีย B PFG

21:00 CSKA 1948 Sofia II(N) รอ โดโกเรต์ส รัซกราด 2

บอล ยูโร เค ลีก ชาเลน

17:30 โซล อี-แลน เอฟซี 1 - 2 ปูซานไอปาร์ค 0-0

บอล ยูโร NOR D4

21:30 Rana FK รอ สตาเบ็ค บี
22:00 วีดาล รอ สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2
22:59 ลีลล์สตรอม บี รอ โลเรนสโคก
22:59 เอสเค บรานน์ 2 รอ ฟาน่า
23:30 ไวกิ้ง บี รอ เเฮนน่า
00:00 ฮอนฟอสส์ บีเค รอ เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี
00:00 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี รอ ฮาลเซ่น

บอล ยูโร นอร์เวย์ 2.Liga

20:00 โรเซนบอร์ก บี รอ เฟรม ลาวิค
21:00 ออด เกรนแลนด์ 2 รอ วาร์ด ฮอเกซุนด์
22:59 วาเลเรนก้า บี รอ โฟลโร

บอล ยูโร รัสเซีย DIV2

90 วินาที เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 2 - 1 เออทิช 1946ออมส์ 1-1
20:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ รอ อันจิ มาคัชคาล่า
20:00 FC Yessentuki รอ เอฟเค มาฮัชกาลา
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ รอ ไดนาโม บรานัวล์

บอล ยูโร อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล รอ เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่

บอล ยูโร อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 Yupanqui รอ Centro Espanol

บอล ยูโร รวันดา National League

45+วินาที Rugende FC 0 - 0 La Jeunesse FC -
พักครึ่ง พักครึ่ง Rwamagana City 0 - 0 Kirehe FC 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง อินเตอร์ฟอร์ซ 0 - 0 Garhwal Heroes FC 0-0
37วินาที United Stars 0 - 1 Vision FC -
31วินาที Impessa FC 1 - 1 Etoile de LEst -
15วินาที Amagaju 0 - 0 Intare FC -

บอล ยูโร คาซัคสถานสตรี

14:00 Okzhetpes (w) 0 - 3 บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ) 0-3

บอล ยูโร เปรู B ลีก

01:15 Sport Chavelines Juniors(N) รอ ฮวน อูริช

บอล ยูโร ชิลี Primera D

01:30 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส รอ Rodelindo Roman

บอล ยูโร อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

22วินาที เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 2 - 2 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) -
00:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) รอ ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)
01:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) รอ เรดดิ้ง(ยู 23)
01:00 นอริช ซิตี้ (ยู 23) รอ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)
01:00 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) รอ แอสตัน วิลล่า (ยู 23)
01:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) รอ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)

บอล ยูโร นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 1 - 1 ยูเวนตุส มานากัว 0-0

บอล ยูโร ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

20วินาที เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง) 0 - 0 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน) -
20:00 วีวีวี เวนโล่(สำรอง) รอ เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง)
23:30 เอสซี ฮีเรนวีน (สำรอง) รอ เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง)

บอล ยูโร อังกฤษ U23 1.Liga

พักครึ่ง พักครึ่ง โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 0 - 1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) 1 - 0 มิลล์วอลล์(ยู 23) 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง อิปสวิช (ยู 23) 0 - 1 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 0-1

บอล ยูโร ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

01:45 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) รอ Larne Reserves
01:45 Dugannon Swifts Reserves รอ พอร์ทาดาวน์(สำรอง)
01:45 ลินฟีลด์(สำรอง) รอ เกล็นนาโวน(สำรอง)
02:00 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) รอ เกล็นโตรัน(สำรอง)

บอล ยูโร เม็กซิโก Segunda Division

04:30 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ รอ ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก

บอล ยูโร ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:00 โฮม ฟาร์ม เอฟซี รอ เซนต์ แพทริค ไซ

บอล ยูโร แทนซาเนียลีกเอิง 1

ต่อเวลา วินาที มทิปวา ชูการ์ 0 - 1 Mbeya Kwanza 0-0
20:00 คอสเทล ยูนิออน รอ อาซาม เอฟซี
20:00 Namungo FC รอ Geita Gold

บอล ยูโร อินเดีย Durand คัพ

10วินาที โมฮัมเมดัน เอสซี 1 - 1 เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด -

บอล ยูโร อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) รอ ราซิ่ง คลับ (สำรอง)

บอล ยูโร อุรุกวัยลีกสำรอง

01:00 Cerrito Reserves รอ เพนาโรล(สำรอง)

บอล ยูโร อิตาลี Serie D

01:30 เอ.ซี.เครม่า 1908 รอ อาร์โคนาเตเซ่

บอล ยูโร ยูเครน Division 3

พักครึ่ง พักครึ่ง FK Epitsentr Dunayivtsi 0 - 0 AFSK Kiev 0-0
20:00 LNZ Lebedyn รอ เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ

บอล ยูโร กาตาร์ลีกสำรอง

23:15 อัล ไซลีย่า เอสซี (สำรอง) รอ อัล-ดูฮาอิล (ยู 23)

บอล ยูโร

15:30 สปอร์ทคลับดิโมนา (ยู 19) 0 - 2 FC Hapoel Bnei Ashdod U19 0-2

บอล ยูโร

16:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 4 - 1 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 3-0

บอล ยูโร

01:30 Tupan MA รอ อีซี ทีโมน

บอล ยูโร เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 ซานโตส ลากูน่า(ญ) รอ มอนเทอร์เรย์(ญ)
07:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) รอ พูอีบลา(ญ)
07:00 พูมาส ยูนัม (ญ) รอ ฮัวเรซ เอฟซี (ญ)
07:00 คลับ ลีออน (ญ) รอ คลับ เนกาซ่า (ญ)
07:00 ไทเกรส(ญ) รอ ตีฮัวนา (ญ)
09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) รอ ปาชูกา(ญ)

บอล ยูโร

09:00 เดเรนเอฟซี 1 - 3 เอฟซี อูลานบาตอร์ 0-1
12:00 UB Mazaalainuud 2 - 5 BCH Lions 0-2
15:00 Khoromkhon Club(N) 0 - 2 เอิร์ซิม 0-1
ต่อเวลา วินาที Selenge Press 3 - 1 คานการิด 1-0

บอล ยูโร

16:00 อัลไต เอฟเค 3 - 0 Sdushor-8 2-0
17:00 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 0 - 0 FK Taraz Reserves 0-0
17:00 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 6 - 4 Turan Turkistan Reserves 2-3
18:00 Yassy Turkistan 3 - 1 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 2-1
18:00 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 2 - 2 FK Kaspyi Aktau Reserves 0-1

บอล ยูโร

01:45 เรดดิตช์ ยูไนเตด รอ โคลวิลล์ ทาวน์
01:45 สตัวร์บริดจ์ รอ รูเชล โอลิมปิค

บอล ยูโร

21:00 บราก้า(ยู 23) รอ วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)
22:59 Vizela U23 รอ เลชอยส์ (ยู 23)

บอล ยูโร

00:30 Ciudad Nueva Santa Cruz รอ CD Torre Fuerte
02:30 Argentinos Juniors Santa Cruz รอ FC Academia Santa Cruz
07:30 Nacional Senac รอ Atletico Bermejo

บอล ยูโร

22:30 Royal FC รอ ซาลิ ตาส

บอล ยูโร

00:00 Hegelmann Litauen II รอ อุเทนิส อุเทน่า

บอล ยูโร

01:00 Parnamirim SC รอ Potyguar Seridoense
01:00 Mossoro รอ Baraunas RN

บอล ยูโร

22:00 UD Cartagena รอ Cartagena Futbol Club

บอล ยูโร

08:00 CA Boca Juniors Tocoa รอ Yoro FC

บอล ยูโร 27/09/2564



บอล ยูโรAFC Womens Asian Cup Qualifiers, NOR D4, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กาตาร์ ลีก, กาตาร์ลีกสำรอง, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, คาซัคสถานสตรี, คูเวต อิมมิเรต คัพ, เค ลีก ชาเลน, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก U21, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บัลแกเรีย B PFG, เบลเยียม U21, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20, มาเลเซีย คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, เยอรมัน(W) คัพ, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, สเปน ลาลีกา 2, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดีย Durand คัพ, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล คัพ, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง,