บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ที่ เด็ด บอล 20/10/2564

ที่ เด็ด บอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

00:30 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ รอ กิมนาเซีย ลา พลาต้า
02:45 ซาน ลอเรนโซ่ รอ ลานุส
05:00 บานฟิลด์ รอ ซีเอ ฮูราแคน
05:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า รอ แอดเลติโก ทูคูแมน
07:15 โบคา จูเนียร์ส รอ โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า

ที่ เด็ด บอล บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 ซิเอร่า รอ พัลไมรัส

ที่ เด็ด บอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:30 ดีซี ยูไนเต็ด รอ นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ รอ มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด รอ นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ รอ ชิคาโก ไฟร์
06:30 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ รอ โตรอนโต้ เอฟซี
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี รอ ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:00 เอฟซี ดัลลัส รอ ลอส แอนเจลิส เอฟซี
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม รอ แอลเอ กาแลกซี่
07:30 แนชวิลล์ เอฟซี รอ โคลัมบัส ครูว์
08:00 โคโลราโด ราปิดส์ รอ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส รอ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส

ที่ เด็ด บอล สเปน ลาลีกา 2

00:00 เรอัล บายาโดลิด รอ Ibiza Eivissa
00:00 ฟูเอนลาบราดา รอ เอสดี อมอเรเบียต้า
02:00 ซีดี ลูโก้ รอ ลาส พัลมาส
02:00 เอดี อัลคอร์ค่อน รอ เลกาเนส

ที่ เด็ด บอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ รอ เบอร์มิงแฮม ซิตี้
01:45 สวอนซี ซิตี้ รอ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
01:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ รอ โคเวนทรี ซิตี้
01:45 มิดเดิลสโบรห์ รอ บาร์นสลีย์
01:45 ฮัลล์ ซิตี้ รอ ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:45 ฟูแล่ม รอ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:00 เร้ดดิ้ง รอ แบล็คพูล

ที่ เด็ด บอล กระชับมิตร คัพ

20:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) รอ แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง)
20:00 เลวาเดียกอส รอ AE Kifisias
00:30 อาชิเลส รอ เดอ ทริฟเฟอร์ส

ที่ เด็ด บอล สวีเดน คัพ

22:00 อัสซีริสก้าบีเค รอ ฮัมมาร์บี้

ที่ เด็ด บอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

01:45 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ รอ ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด

ที่ เด็ด บอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

23:45 บาร์เซโลน่า รอ ดินาโม เคียฟ
23:45 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก รอ โวล์ฟสบวร์ก
02:00 เบนฟิก้า รอ บาเยิร์น มิวนิค
02:00 ยัง บอยส์ รอ บียาร์เรอัล
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด รอ อตาลันต้า
02:00 ลีลล์ รอ เซบีย่า
02:00 เชลซี รอ มัลโม่ เอฟเอฟ
02:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก รอ ยูเวนตุส

ที่ เด็ด บอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

21:30 สปาร์ตัก มอสโก รอ เลสเตอร์ ซิตี้

ที่ เด็ด บอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล รอ ไบรน์
22:59 ซองน์ดาล รอ ฮามคาม
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล รอ เอฟเค เจิร์ฟ
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ รอ อาซาเน่ ฟุตบอล
22:59 รัวฟอส รอ ซทจอร์ดาล บริ้ง
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น รอ โกรลุด
22:59 เฟรดริกซ์สตรัด รอ สตรอมเมน
01:00 เรนเฮล์ม ไอแอล รอ อาเลซุนด์ เอฟเค

ที่ เด็ด บอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 ริเยก้า รอ เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ

ที่ เด็ด บอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 อัตลาส 0 - 0 ครูซ อาซูล 0-0
07:00 คลับ เลออน รอ พูมาส ยูนัม
07:00 โตลูก้า รอ เนกาซ่า
09:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล รอ ปาชูก้า

ที่ เด็ด บอล อิตาลี C1A

3วินาที อัลบิโนเลฟเฟ่ 0 - 0 ยูเวนตุส(ยู 23) -
22:30 เมสสิน่า รอ วิโบเนเซ่
22:59 ตริเอสติน่า รอ มานโตวา
22:59 US Fiorenzuola รอ ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
22:59 Legnago Salus รอ โปร ปาเทรีย
22:59 โปรเซดโต้ รอ ปาโดวา
22:59 เซเรกโน่ รอ ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า
22:59 ซุดติโรล อัลโต้ รอ ปิอาเชนซา
22:59 เทรนโต้ รอ เฟอรัลพิซาโล
00:00 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี รอ Nuova Monterosi
01:00 เอพี เทอร์ริส รอ Nuovo Campobasso
01:30 บารี รอ ฟอกเจีย
02:00 คาตาเนีย รอ อเวลลิโน่
02:00 ลาติน่า รอ คาตันซาโร่
02:00 เอซี โมโนโปลี รอ ยูเว่ สตาเบีย
02:00 ปากาเนเซ่ รอ โปเทนซ่า
02:00 ปาแลร์โม่ รอ เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
02:00 ทารันโต้ รอ ฟิเดริส อัลเดียร์

ที่ เด็ด บอล สโลวาเกีย คัพ

20:00 Banik Lehota Pod Vtacnikom รอ Sokol Dolna Zdana

ที่ เด็ด บอล บราซิล คัพ

07:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ รอ ฟลาเมงโก
07:30 อัตเลติโก มิไนโร่ รอ ฟอร์ตาเลซ่า

ที่ เด็ด บอล AFC แชมเปี้ยนลีก

วุลซาน ฮุนได โฮรางอี(N) 1 - 1 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0

ที่ เด็ด บอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

35วินาที เยอรมนี(ยู 17)(N) 3 - 0 ซานมารีโน (ยู 17) -
22:59 โรมาเนีย(ยู 17) รอ รัสเซีย(ยู 17)

ที่ เด็ด บอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:30 เมตต้า/ลู ริกา(N) รอ ริกาสฟุทโบลา สโกลา

ที่ เด็ด บอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 สปายริส เคานาส รอ ดีซัวกาส เทลเซีย

ที่ เด็ด บอล โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 เคเอส พอลโควิค รอ พุชช่า นิโปโลมิเช่
01:30 ออดราออปอเล รอ เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา

ที่ เด็ด บอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:15 ซีเอ เรนติสตัส รอ วิลล่า เอสปาโนลา
01:15 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ รอ ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
03:30 พลาซ่า โคโลเนีย รอ ซีเอ ริเวอร์เพลท
06:30 ซีเอ เพนาโรล รอ ทอร์ค

ที่ เด็ด บอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

16:00 อิสราเอล (ญ) ยู19 รอ มอลตา ( ญ ) ยู 19
16:00 มอลตา ( ญ ) ยู 19 0 - 1 อิสราเอล (ญ) ยู19 0-0
17:00 นอร์เวย์ (ญ) ยู19(N) 7 - 0 อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19 3-0
17:00 เบลารุส (ญ) ยู19 6 - 0 ไซปรัส (ญ) ยู19 4-0
46 วินาที กรีซ (ญ) ยู19(N) 3 - 0 คาซัคสถาน (ญ) ยู19 3-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 0 - 2 บัลแกเรีย (ญ) ยู19 0-2
33วินาที ฮังการี (ญ) ยู19(N) 0 - 0 ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 -
20:00 สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19(N) รอ ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19
20:00 โปแลนด์ (ญ) ยู19 รอ อิตาลี (ญ) ยู19
21:00 ออสเตรีย (ญ) ยู19(N) รอ สกอตแลนด์ (ญ) ยู19
21:00 จอร์เจีย (ญ) ยู19(N) รอ โรมาเนีย (ญ) ยู19
22:59 เดนมาร์ก (ญ) ยู19 รอ ตุรกี (ญ) ยู19
22:59 มาเซโดเนีย (ญ) ยู19(N) รอ ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19
00:00 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 รอ ยูเครน (ญ) ยู19
01:00 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 รอ อังกฤษ (ญ) ยู19

ที่ เด็ด บอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

2วินาที กอล โกฮาร์ เอฟซี 0 - 0 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ -
21:30 เอสเตกฮลัล รอ ซอร์คพูชาน พักแดชท์
21:30 ซาแนท นาฟ รอ ซบ อฮัน

ที่ เด็ด บอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ รอ มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
22:30 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด รอ ออร์แลนโด้ ไพเรตส์

ที่ เด็ด บอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัลซอลส์ รอ อัล ไฟซาลี
00:30 อัล บากา รอ อัล ฮุสเซน อีร์บิด

ที่ เด็ด บอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:15 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน รอ คัวริบก้า
02:30 เอ็มซีโอ อุจดา รอ ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก

ที่ เด็ด บอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

01:30 เซเวนโนคส์ ทาวน์ รอ อีสต์ กรินสเตด ทาวน์

ที่ เด็ด บอล AFC คัพ

20:00 นาซาฟ การ์ชิ รอ ลีแมน
22:59 อัล มูฮารัค รอ อัล คูเวต เอสซี

ที่ เด็ด บอล สโลวาเกีย ลิกา 1

0วินาที เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0 - 0 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน -

ที่ เด็ด บอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:30 โบแรกซ์ บันจา ลูกา รอ เอฟเคทุซลา ซิตี้

ที่ เด็ด บอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

20:00 ทรานส์ นาร์ว่า รอ ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
22:00 วาปรัส ปาร์นู รอ ทาร์ตู เจเค มัก

ที่ เด็ด บอล เซเรีย บี บราซิล

06:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ รอ บัสควอ เอฟซี

ที่ เด็ด บอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

00:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า รอ โคโล โคโล่
04:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า รอ ซานติเอโก วันเดอเรอร์
07:00 เอฟเวอร์ตัน ซีดี รอ ฮัวชิปาโต้

ที่ เด็ด บอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

22:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) รอ เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)
22:00 แลนด์สโครน่า(ยู 21) รอ เทรลเลบอร์ก (ยู 21)

ที่ เด็ด บอล USL ดิวิชั่น 1

06:00 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ รอ ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2
06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี รอ Loudoun United
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ รอ ไมอามี่เอฟซี
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค รอ แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2
08:00 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี รอ อัสติน โบลด์
08:00 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด รอ ซาน อันโตนิโอ
09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี รอ San Diego loyalty
09:00 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ รอ Oakland Roots

ที่ เด็ด บอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 Jocoro FC รอ ซีดี ฟาส
08:00 ซานต้า เทคล่า รอ แอตเลติโก้ มาร์เต
08:00 ซีดี อากีลา รอ เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน
08:15 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ รอ ซีดี ชาลาเตนังโก

ที่ เด็ด บอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

ต่อเวลา วินาที แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0 - 1 เอฟซี เทลาวี 0-1
17:30 ซามเตรเดีย 1 - 1 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1-1
1วินาที ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0 - 0 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี -
21:30 ดินาโม บาตูมี(N) รอ ดินาโม ทบิลิซี
23:30 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี(N) รอ ดีลา กอริ

ที่ เด็ด บอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ รอ โฟล์คสโตน อินวิคต้า

ที่ เด็ด บอล เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ

28วินาที เปลิสเตอร์ 0 - 0 ราบ็อตนิคกี้ -
31วินาที FC Struga Trim Lum 0 - 1 โบเรค เวเลส -
35วินาที เบรกัลนิก้า สติป 0 - 0 เอฟเค โอครีด 2004 -
31วินาที เอฟเค สเกนดิจา 79 2 - 0 เรโนวา -
34วินาที เอฟเค ชคูปิ 1 - 0 FK Tikves Kavadarci -
25วินาที Belasica Strumica 0 - 0 ซิเล็กส์ -
33วินาที อคาเดมี่ ปานเดฟ 0 - 0 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ -
29วินาที เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0 - 0 Olimpus Skopje Balashikha -

ที่ เด็ด บอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

01:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์(N) รอ เคไอ แคร๊กสวิก

ที่ เด็ด บอล ฮอนดูรัส ลีกา

08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา รอ ซีดี วิตอเรีย
08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา รอ ซีดี วิตอเรีย

ที่ เด็ด บอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ รอ ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
06:30 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์(N) รอ Independiente Petrolero

ที่ เด็ด บอล ชิลี พรีเมียร์ บี

05:00 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล รอ โคเบรลัว
05:30 ซานหลุยส์ คิวโลต รอ ซานติเอโก มอร์นิ่ง

ที่ เด็ด บอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

48 วินาที ทรอมโซ่ (ยู 19) 0 - 1 สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) 0-1
23:30 สคีด ออสโล (ยู 19) รอ Brumunddal U19

ที่ เด็ด บอล โคลอมเบีย โคปา คัพ

05:30 เดปอร์ติโว เปไรร่า รอ ดิปอร์เทส โตลิม่า

ที่ เด็ด บอล คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17

22:00 เซนต์.คิตส์และเนวิส(ญ) ยู17(N) รอ หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา (ญ) ยู 17
22:00 แองกวิลลา(ญ) ยู17 รอ กายอานา ( ญ ) ยู 17
22:10 ฮอนดูรัส (ญ) ยู 17 รอ Turks Caicos Islands (w) U17
22:10 คูราเซา (ญ) ยู 17(N) รอ เบลีซ (ญ) ยู 17

ที่ เด็ด บอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 1 - 2 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-0

ที่ เด็ด บอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:35 อัล-เวห์ด้า เมกกะ รอ อัล-คาว์แคบ
23:45 อัล กาดาซิย่า รอ อัล คาลีจ

ที่ เด็ด บอล เช็ก U19 ลีก

17:15 สโลวัคโก้ (ยู 19) 0 - 1 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 0-0

ที่ เด็ด บอล อุซเบกิสถาน คัพ

17:30 Olympic FK Tashkent 0 - 1 ปัคตากอร์ 0-0

ที่ เด็ด บอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 Pumas Tabasco 0 - 0 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 0-0
05:00 เซเลยา เอฟซี รอ อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา
07:05 แทมปิโก มาเดโร รอ ซีเอฟ แอตแลนเต้

ที่ เด็ด บอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) รอ พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)

ที่ เด็ด บอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

13วินาที โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0 - 0 Vpk Agro Magdalinovka -
21:30 โอโบโลน เคียฟ รอ เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค

ที่ เด็ด บอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 FK Panevezys-2 รอ Babrungas
22:59 ซิอัวลิอาย รอ FK Minija

ที่ เด็ด บอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 Hungry Lions รอ ริชาร์ดส์ เบย์

ที่ เด็ด บอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

03:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) รอ ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)

ที่ เด็ด บอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:30 Mazarron CF รอ ลา โฮย่า ลอร์ก้า
00:30 Urduliz FT รอ เอสดี ไลเนา
01:00 โมทริล ซีเอฟ รอ ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ

ที่ เด็ด บอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ลีออน(ยู20) รอ พูมาส ยูนัม(ยู20)
21:00 โตลูกา(ยู 20) รอ เนกาซ่า (ยู20)
21:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) รอ ปาชูก้า(ยู20)
05:45 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) รอ ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)

ที่ เด็ด บอล เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี รอ เจเคเวลโค่ทาร์ทู
22:59 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 รอ เอฟซี เอลวา

ที่ เด็ด บอล เบลารุสลีกา Pershaya

22:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์(N) รอ Krumkachy Minsk

ที่ เด็ด บอล แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง

20:00 ยูกันดา ( ญ ) รอ เอธิโอเปีย (ญ)
20:00 แทนซาเนีย (ญ) รอ นามิเบีย (ญ)
20:00 โมซัมบิก (ญ) รอ แอฟริกาใต้(ญ)
20:00 สาธารณรัฐแอฟริกากลาง(ญ) รอ แคเมอรูน (ญ)
20:00 เอริเตรีย (ญ) รอ บุรุนดี ( ญ )
20:00 ซิมบับเว (ญ) รอ สวาซิแลนด์ ( ญ )
21:00 อียิปต์ (ญ) รอ ตูนิเซีย (ญ)
21:00 มาลาวี ( ญ ) รอ แซมเบีย (ญ)
21:30 คองโก-บราซซาวิล (ญ) รอ กาบอง (ญ)
22:00 เคนยา ( ญ ) รอ เซาท์ซูดาน ( ญ )
22:00 ไนจีเรีย (ญ) รอ กานา (ญ)
22:00 ไลบีเรีย ( ญ ) รอ เซเนกัล (ญ)
22:30 ไนเจอร์(ญ) รอ ไอเวอรี่โคสต์ (ญ)
22:30 กินี บิสเซา ( ญ ) รอ Mauritania (w)
22:59 แองโกลา (ญ) รอ บอตสวานา ( ญ )
22:59 บูร์กินาฟาโซ ( ญ ) รอ เบนิน(ญ)
22:59 จิบูตี(ญ) รอ รวันดา ( ญ )
23:30 มาลี (ญ) รอ กินี (ญ)
00:00 แอลจีเรีย (ญ) รอ Sudan (W)
00:00 อิเควทอเรียลกินี (ญ) รอ คองโก-กินชาซา (ญ)

ที่ เด็ด บอล อิรัก ลิก

33วินาที Al Qasim Sport Club 0 - 0 นาฟิต อัลวาซาต -
33วินาที Al Talaba 0 - 0 อัล ฮานลาบา -
33วินาที Al Sinaah 0 - 0 Newroz SC(IRQ) -
21:15 อัล นาจาฟ รอ นาฟิต อัล ยันนูป
23:30 อัล กูวา อัล จาวิย่า รอ Al Karkh

ที่ เด็ด บอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

22:00 แมควา ซาแบค รอ Zlatibor Cajetina

ที่ เด็ด บอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

05:30 เอบีซี อาร์เอ็น รอ อีซี จากุยเพนเซ่
05:30 โบตาโฟโก้ พีบี รอ อิมเพอราทิช

ที่ เด็ด บอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0-0

ที่ เด็ด บอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

75 วินาที เอฟเค ดินาโม ริก้า 1 - 2 Albatroz 1-2

ที่ เด็ด บอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา รอ เจนเออะแร็ล ดิแอซ

ที่ เด็ด บอล ไทยลีกคัพ

15:00 ACDC FC 3 - 3 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 2-2
15:00 เชียงรายล้านนา 0 - 10 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 0-6
15:00 นนทบุรี เอฟซี 2 - 0 บางกอก เอฟซี 0-0
15:00 Phram Bangkok FC 3 - 1 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 2-1
15:00 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 1 - 0 หัวหิน ซิตี้ 1-0
15:00 ศรีสะเกษ เอฟซี 0 - 1 ห้วยแถลง ยูไนเต็ด 0-0
15:00 ชัยนาท ยูไนเต็ด 3 - 1 พระนครศรีอยุธยา 3-1
15:00 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 2 - 2 เกาะกวาง 1-2
15:00 Northern Tak United 0 - 0 พิษณุโลก เอฟซี 0-0
15:00 สระบุรี เอฟซี 0 - 5 Singha GB Kanchanaburi 0-1
75 วินาที ฉะเชิงเทรา 1 - 0 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 1-0

ที่ เด็ด บอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

20:30 บาริโต ปูเตรา(N) รอ พีเอสไอเอส เซมารัง

ที่ เด็ด บอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 ไดนาโม ซามาร์คาด รอ บูโซโร เอฟเค

ที่ เด็ด บอล อินโดนีเซีย Div.1

15:15 ซูลูท ยูไนเต็ด 1 - 1 พีเอสบีเอส บีไอเอเค 1-0
15:15 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 1 - 0 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 0-0
63 วินาที เซเมน ปาดัง 1 - 0 เบเบล ยูไนเต็ด 0-0
20:30 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน รอ เปอซิบา บาลิคปาปัน

ที่ เด็ด บอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

00:00 VD Manfredonia Futsal รอ นาโปลี (ฟุตซอล)
01:00 Phil diae Bolley รอ Cybertel Aniene Futsal

ที่ เด็ด บอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

21:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) รอ โนวาลิ(ฟุตซอล)

ที่ เด็ด บอล UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

76 วินาที เอฟซี มินส์ค (ยู 19) 1 - 0 BFC Daugavpils U19 1-0
75 วินาที ไครัต อัลมาตี้(ยู 19) 1 - 0 อโปเอล นิโคเซีย (ยู 19) 1-0
76 วินาที แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 2 - 0 FK Zvijezda 09 U19 0-0
73 วินาที เชลซีเอฟซี (ยู 19) 2 - 2 มัลโม(ยู19) 0-1
65 วินาที เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) 0 - 1 ยูเวนตุส(เยาวชน) 0-1
32วินาที บาร์เซโลน่า(ยู 19) 0 - 0 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) -
32วินาที แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19) 3 - 1 อตาลันต้า(ยู 19) -
32วินาที เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19)(N) 0 - 0 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) -
31วินาที สปาร์ตา ปราก (ยู 19)(N) 1 - 0 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) -
32วินาที ลีลล์(ยู 19) 0 - 1 เซบีย่า (ยู 19) -
21:00 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19)(N) รอ FK Zalgiris Vilnius U19
21:00 เบนฟิก้า(ยู 19) รอ บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)
21:00 ยัง บอยส์(ยู 19) รอ บียารีล (ยู 19)
21:30 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) รอ พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19)
22:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19)(N) รอ เซนต์.แพทริค(ยู19)
22:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) รอ สเกนดิจา (ยู 19)
22:59 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) รอ FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19
00:00 ฮัมมาร์บี้(ยู19)(N) รอ Glasgow Rangers U19
00:00 เอ็มโปลี(เยาวชน) รอ ดอมซาเล่ (ยู 19)
01:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) รอ Pogon Szczecin U19

ที่ เด็ด บอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

17:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0 - 0 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-0

ที่ เด็ด บอล โคลอมเบีย Supercopa de

08:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ รอ อเมริกา เด กาลี

ที่ เด็ด บอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:30 Pogonmazovik รอ เลช พอซนาน 2

ที่ เด็ด บอล กระชับมิตร

06:30 เปอร์โตริโก รอ กายอานา
06:30 เปอร์โตริโก (ญ) รอ กายอานา (ญ)

ที่ เด็ด บอล Pakistan Premier League

17:00 มุสลิม เอฟซี 4 - 3 Lyallpur 2-0
20:15 เอสเอ็นจีพีแอล เอฟซี รอ Civil Aviation Authority FC

ที่ เด็ด บอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 เนาติโก พีอี (เยาวชน) รอ ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20)

ที่ เด็ด บอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 Barcelona EC RJ (W) รอ Duque de Caxias (w)
01:00 Cabofriense (w) รอ Perolas Negras (W)

ที่ เด็ด บอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ รอ โอลเดนเบอร์ก
00:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ รอ วีเอสจี อัลท์ไลนิค
00:00 ชามนิตเซอร์ รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส

ที่ เด็ด บอล นอร์เวย์ 2.Liga

20:00 นาร์โด เอฟเค รอ Oygarden FK
00:00 คองสวิงเกอร์ รอ อัสเคอร์

ที่ เด็ด บอล รัสเซีย DIV2

32วินาที เอฟซี โนโวซีบีสค์ 0 - 0 เออทิช 1946ออมส์ -

ที่ เด็ด บอล สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 เอสโลฟ บีเค รอ เอฟซี โรเซ็นการ์ด
00:00 Notvikens IK(N) รอ อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี
00:00 เอฟบีเค บอลข่าน(N) รอ IFK Karlshamn

ที่ เด็ด บอล บราซิลโคปาเวิร์ด

02:00 มานุส (สมัครเล่น) รอ Porto Velho EC
03:00 Sao Raimundo/RR รอ คาสแตนฮาล พีเอ
04:00 ริโอ บลังโก้ เอซี รอ Nova Mutum EC
06:00 เอสซี เปซานดูปารา รอ Penarol AM
07:00 คุยอาบา รอ บราซิลเลียนเซ่

ที่ เด็ด บอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 Vihiga Bullets 0 - 3 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0-2
17:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 3 - 1 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 3-1
31วินาที บานดาริ 0 - 0 พอสต้า เรนเจอร์ -
34วินาที โซฟาพาก้าเอฟซี 0 - 2 แมทารี่ ยูไนเต็ด -
27วินาที เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 0 - 1 กอร์ มาเฮีย -
33วินาที FC Talanta 0 - 0 เคซีบี -
18วินาที ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0 - 0 Bidco United -

ที่ เด็ด บอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

07:00 โอมาฮา รอ ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี

ที่ เด็ด บอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

32วินาที Fasil Kenema 1 - 0 Hadiya Hossana -
22:00 Sebeta City รอ Kedus Giorgis

ที่ เด็ด บอล โปแลนด์ Regional Cup

20:00 Arka Gdynia II รอ Stolem Gniewino

ที่ เด็ด บอล แองโกลา Girabola ลีก

22:00 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ รอ เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา

ที่ เด็ด บอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

22:15 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) รอ เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20)

ที่ เด็ด บอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ(N) รอ เรียลฟร้อนเทร่า

ที่ เด็ด บอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

01:15 Jocoro FC Reserves รอ CD FAS U20
04:00 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) รอ Atletico Marte U20
04:30 CD Aguila Reserves รอ AD Isidro Metapan Reserves
05:30 Alianza FC San Salvador U20 รอ CD Chalatenango Reserves

ที่ เด็ด บอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา รอ Kansanshi Dynamos

ที่ เด็ด บอล เซอร์เบีย U19 ลีก

16:00 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 0 - 1 FK Rad Belgrade U19 0-0
16:00 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 5 - 1 Zemun FK U19 1-0
16:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 1 - 0 คูการิค(ยู 19) 0-0
77 วินาที Spartak Subotica U19 1 - 1 FK Graficar Beograd U19 0-1
62 วินาที FK Radnicki 1923 U19 0 - 1 IMT Novi Beograd U19 0-1
47 วินาที FK Macva Sabac U19 0 - 1 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 0 - 0 TSC Backa Topola U19 0-0

ที่ เด็ด บอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

21:30 TSV Ilshofen รอ FV Lorrach-Brombach
00:00 Goppinger SV รอ SV Linx

ที่ เด็ด บอล คอสตาริกา 2.Liga

03:00 เอดี การ์เมลิต้า รอ Municipal Garabito

ที่ เด็ด บอล กัวเตมาลา D2

00:00 CSD Amatitlan รอ เดปอร์ติโบซานเปโดร

ที่ เด็ด บอล ฮังการี NB III

78 วินาที Hajduszoboszlo SE 1 - 1 Kisvarda II 0-0
73 วินาที ปุชกาช อคาเดเมีย 2 0 - 1 Papai Perutz 0-1
77 วินาที UFC Nagykanizsa 1 - 2 บีวีเอสซี 0-2
80 วินาที เดเบรเซน วีเอสซี 2 0 - 1 Putnok Vse 0-0
77 วินาที อีเอสเอ็มทีเค 0 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 0-1
77 วินาที คาซิงบาร์ซิคา 2 - 0 BKV Elore 1-0
76 วินาที โกมาโรม วีเอสอี 2 - 5 Gyirmot SE II 1-3
79 วินาที โมโนริ เอสอี 2 - 0 Rakosmenti KSK 2-0
73 วินาที เวซสเพรม เอฟซี 3 - 1 Balatonfuredi FC 2-0
76 วินาที RCO Agde 4 - 3 Andrashida SC 0-3
75 วินาที ปาคซิ เซ 2 1 - 0 Mohacs 0-0
79 วินาที เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 4 - 0 Kelen SC 1-0
82 วินาที Senyo Carnifex 0 - 4 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 0-2
82 วินาที Gerjeni SK 0 - 0 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 0-0
22:59 Beech Sigit รอ ทาทาบันย่า

ที่ เด็ด บอล นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ รอ จาลาปา
08:00 เรอัล เอสเทล รอ ยูเวนตุส มานากัว
09:00 มานากัว เอฟซี รอ HYH Export Sebaco FC

ที่ เด็ด บอล อังกฤษ U23 1.Liga

17วินาที ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 0 - 0 บาร์นสลีย์ (ยู 23) -

ที่ เด็ด บอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

01:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) รอ พอร์ทาดาวน์(สำรอง)

ที่ เด็ด บอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) รอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง)

ที่ เด็ด บอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

31วินาที เอฟซี โอเตลุล กาลาติ 2 - 0 ซีเอส ฟัวเรย์ -

ที่ เด็ด บอล อิตาลี Serie D

20:00 Aglianese รอ Correggese Calcio
20:00 AC Leon Monza Brianza รอ ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่
20:00 ออด๊าซ เชริโนลา รอ บิสเซลเย 1913
20:00 เคียรี่ รอ เซสตริ เลเวนเต
20:00 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ รอ Sammaurese
20:00 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี รอ ฟอร์ลิ
20:00 ริมินี่ รอ Real Forte Querceta
20:00 Acireale รอ เกียเร
20:00 Franciacorta รอ Sona
20:00 ทราปานี่ รอ Santa Maria
20:00 USD Lavello รอ Casarano
20:00 US Breno รอ เอเอสดี บรูซาปอร์โต
20:00 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ รอ Vis Nova Giussano
20:00 Ghivizzano รอ เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ
20:00 กอซซาโน่ รอ ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้
20:00 ASD Alcione รอ เมซโซลาร่า
20:00 Citta Di S. Agata รอ คาสโตรวิลลารี่
20:00 ASD Paterno รอ ASD Licata
20:00 US Mariglianese รอ เอสเอส โนล่า 1925
20:00 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 รอ เอฟบีซี กราวิน่า
20:00 Polisportiva Virtus Matino รอ ทีมอัลตามูรา
20:00 ชีติ รอ แซมเบเนเดทเซ่
20:00 Real Agro Aversa รอ ASD San Luca
20:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ รอ Desenzano Calvina
20:00 FB Brindisi 1912 รอ San Giorgio 1926
20:00 Real Calepina FC รอ การาวัจจิโอ
20:00 ยูเอสดี บิตอนโต รอ ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่
20:00 Lavagnese รอ FC Vado
20:00 ACSD Saluzzo รอ เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ
20:00 โนเซริน่า รอ นาร์โด
20:00 USD Pont Donnaz รอ Derthona
20:00 คาร์ปิ รอ Borgo San Donnino
20:00 ASD Imperia รอ เอ.เอส.วาเรเซ่
20:00 ฟอสซาโน่คาลซิโอ รอ SC Caronnese
20:00 Borgosesia รอ เอเอสดี บรา
20:00 เลคนาโน รอ USD Casatese
20:00 Bagnolese รอ ปราโต้
20:00 Lentigione รอ ทริเทียม
20:00 เอฟซีฟรานกาวิลลา รอ เอเอสดี โมบเฟตต้า
20:00 Cittanova Interpiana รอ ASD Troina
20:00 Fanfulla Cavenago รอ ราเวนน่า
20:00 Sangiuliano City Nova รอ ปอนเต ซาน เปียโตร
20:00 เอ.ซี.เครม่า 1908 รอ Olginatese
20:00 คาเวเซ่ รอ ASD Biancavilla
20:00 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ รอ ASD Lornano Badese
20:00 แรนเด รอ ASD Sancataldese
21:00 Asti รอ ไลกอร์น่า
22:59 FC Lamezia Terme รอ เกลบิซัน
22:59 โนวาร่า รอ ASD RG Ticino
02:00 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม รอ อาร์โคนาเตเซ่

ที่ เด็ด บอล อาเซอร์ไบจาน Division 2

17:00 ซีร่า เอฟเค 2 2 - 3 ซาบาห์ 2 1-1
17:00 เอฟเค โมอิก บากู 2 - 0 ซากาตาล่า เอฟเค 1-0
ต่อเวลา วินาที ตูราน โตวูซ 2 - 4 คาราบาจโลคบาตัน 1-3

ที่ เด็ด บอล ซานมารีโนลีก

02:15 Cailungo รอ โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่
02:15 เอสพี ลา ฟิโอริต้า รอ เตร เพนน์
02:15 ทรี ฟิโอริ รอ S.S Pennarossa
02:15 Fiorentino รอ เอสพี คอสมอส
02:15 เอส.เอส.มูราต้า รอ เอสพี ลิเบอร์ตาส

ที่ เด็ด บอล อาร์เจนตินา Torneo A

06:30 โซล เดอ เมโย รอ เดปอร์ติโวมาดรีน

ที่ เด็ด บอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

23:30 มอนส์คัลปีเอสซี รอ เซนต์โยเซฟ เอฟซี

ที่ เด็ด บอล

14:30 Friends United 2 - 1 Royal Rangers FC 0-1
14:30 National United SC 1 - 2 อุตตรันชัลเอฟซี 0-2
17:00 Youngmen SC 1 - 0 Ahbab FC 1-0
17:00 CISF New Delhi 0 - 1 Tarun Sangha FC 0-1

ที่ เด็ด บอล

73 วินาที Gjilani 1 - 0 KF Drenica Skenderaj 0-0
70 วินาที KF Dukagjini 0 - 0 KF Ballkani 0-0

ที่ เด็ด บอล

3วินาที Sport Club Belem 0 - 0 Pedreira EC -
3วินาที SC Paraense 0 - 0 Paraense FC -
3วินาที Monte Cristo/GO 0 - 0 Uniao Inhumas -
01:30 Cerrado EC รอ ASEEV
01:30 GRECAL รอ ปาตริโอตาสเอฟซี
01:30 Portuguesa Londrinense PR รอ Aruko Sports Brasil
01:30 Inhumas รอ Aparecida GO
01:30 คริคูม่า รอ มาซิลิโอ ดิออส เอสซี
01:30 AA Batel รอ Paranavai
05:30 โกยาเนีย รอ Goiatuba

ที่ เด็ด บอล

05:00 ซานโตส เด กัวปิเลส รอ Forge FC

ที่ เด็ด บอล

72 วินาที Neo Ikonio 0 - 4 AE Eginas 0-3
25วินาที Dias Koridalou 0 - 0 Mavros Aetos - Olimpiada -
20:00 AO Kofon รอ Panfalirikos
20:00 Aok Falirou รอ Enosi Renti
20:00 Anagennisi Moschatou รอ Falirikos
20:30 AO Niki Rentis รอ Iraklis Nikeas
20:30 Pigasos Agiou Dionisiou รอ Ifestos FC

ที่ เด็ด บอล

01:00 Serra Macaense U20 รอ ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)

ที่ เด็ด บอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:00 FC Rastpfuhl รอ FSV Jagersburg
00:30 TSV 1881 Gau-Odernheim รอ TB Jahn Zeiskam 1896
00:30 TUS Bovinghausen 04 รอ FC Eintracht Rheine
00:30 Yeg Hassel รอ เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น

ที่ เด็ด บอล

17:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 1 - 1 Vizela U23 0-1

ที่ เด็ด บอล

01:00 E.C Santo Angelo รอ Gloria RS
01:00 CA Carazinho รอ Tres Passos RS
05:30 อิมอเร่ อาร์เอส รอ ครูไซโร่ (อาร์เอส)

ที่ เด็ด บอล

03:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง รอ Guarani de Trinidad
06:00 Sportivo Ameliano รอ ก๋วยลีน่า

ที่ เด็ด บอล

06:00 Atletico Ottawa รอ Valour

ที่ เด็ด บอล

16:00 Adelaide University SC 1 - 1 แอดิเลดไวเปอร์ส 0-0

ที่ เด็ด บอล

01:00 Madureira EC รอ ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ

ที่ เด็ด บอล

20:00 เอ็นเคลุคโก้ รอ NK Tresnjevka
20:00 HNK Segesta Sisak รอ GAJ Mace

ที่ เด็ด บอล

12:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1 - 3 Gangwon II 1-1

ที่ เด็ด บอล

1วินาที FK Dziugas Telsiai II 0 - 0 FK FM Ateitis -

ที่ เด็ด บอล

32วินาที Al Tadamon Latakia 0 - 0 Musfat Banyas -
30วินาที Jrmana 0 - 0 Al Majd -
25วินาที Morek 0 - 0 Al-Mkhram -
28วินาที อัล ซาเฮล 1 - 0 Shortet Homa -
29วินาที Moadameet Al-Sham 1 - 0 Artouz -

ที่ เด็ด บอล

01:01 Gramadense U20 รอ เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20)

ที่ เด็ด บอล

12:00 Shine Yarmag (w) 0 - 1 Kharaatsai (w) 0-0
16:00 UBC FC (W) 3 - 0 Khad (w) 2-0

ที่ เด็ด บอล

07:30 Chicago House AC รอ ชัตตานูกา

ที่ เด็ด บอล

02:00 Argentino Mendoza รอ Andes Talleres
02:00 Deportivo Guiraldes รอ FC Barberan
02:00 CA Chaco For Ever Reserves รอ Sarmiento de Resistencia Reserves
02:00 Gimnasia Mendoza Reserves รอ Deportivo Guaymallen
02:30 Unidos de Olmos รอ CA Ever Ready
03:00 Parana San Nicolas รอ CSD Jose C Paz
06:30 อัลเวียร์ รอ Huracan de Ingeniero White
07:00 CA Villa Belgrano รอ Club Atlético El Linqueño

ที่ เด็ด บอล

07:00 SD Atletico Nacional (w) รอ Sporting San Miguelito (W)

ที่ เด็ด บอล

04:00 Alianza FC Panama Reserves รอ Panama City FC
04:00 ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) รอ Champions FC Academy
05:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves รอ Udelas FC
06:00 Mario Mendez FC รอ Atletico Chiriqui Reserves
08:00 SD Panama Oeste รอ SD Atletico Nacional

ที่ เด็ด บอล

01:00 Caruaru City FC รอ อเมริกา พีอี
01:00 Ypiranga PE รอ Ipojuca AC

ที่ เด็ด บอล 20/10/2564



ที่ เด็ด บอลAFC คัพ, AFC แชมเปี้ยนลีก, Pakistan Premier League, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17, คอสตาริกา 2.Liga, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย Supercopa de, โคลอมเบีย โคปา คัพ, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกคัพ, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล คัพ, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลโคปาเวิร์ด, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ Regional Cup, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, เวเนซุเอลา Segunda Division, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน คัพ, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อุซเบกิสถาน คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮังการี NB III,