บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ตารางบอลเมื่อคืน 19/10/2564

ตารางบอลเมื่อคืน อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

00:30 ซีเอ พลาเทนเซ่ 1 - 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-1
02:45 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1 - 1 ราซิ่ง คลับ 0-0
05:00 ปาโตรนาโต ปารานา 3 - 3 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 2-2
07:15 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1 - 2 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน สเปน ลาลีกา 2

00:00 ฮูเอสก้า 0 - 0 มาลาก้า 0-0
00:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1 - 0 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0-0
02:00 เตเนริเฟ่ 0 - 1 เออิบาร์ 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:45 บาร์โรว์ 1 - 1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-1
01:45 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1 - 3 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-1
01:45 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 1 บริสตอล โรเวอร์ส 0-0
01:45 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 3 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-0
01:45 ฮาโรเกต ทาวน์ 2 - 2 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1-1
01:45 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
01:45 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 พอร์ทเวล 0-1
01:45 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2 - 2 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2-1
01:45 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 3 - 0 สตีฟเนจ โบโรห์ 2-0
01:45 โอลด์แฮม แอทเลติก 1 - 3 วอลซอลล์ 0-2
01:45 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0 - 0 โรชเดล 0-0
01:45 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1 - 2 สวินดอน ทาวน์ 1-2

ตารางบอลเมื่อคืน แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 สโต๊ค ซิตี้ 0 - 1 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-0
01:45 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 2 มิลล์วอลล์ 1-1
01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-0
01:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2 - 2 ลูตัน ทาวน์ 1-0
01:45 บริสตอล ซิตี้ 1 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน ลีกวัน อังกฤษ

01:45 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0 - 4 ซันเดอร์แลนด์ 0-2
01:45 วีแกน แอธเลติก 1 - 2 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-2
01:45 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 - 1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-0
01:45 พอร์ทสมัธ 0 - 4 อิปสวิช ทาวน์ 0-1
01:45 พลีมัธ อาร์ไกล์ 3 - 0 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2-0
01:45 ลินคอล์น ซิตี้ 0 - 1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-1
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-0
01:45 จิลลิ่งแฮม 1 - 0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-0
01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก 2 - 3 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-1
01:45 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0 - 1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-1
01:45 เชลแน่ม ทาวน์ 3 - 1 มอร์แคมบ์ 1-1
01:45 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน กระชับมิตร คัพ

00:15 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 2 - 3 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) 2-2
01:00 SV 19 Sevelen 6 - 0 Union Wetten 5-0
01:30 La Louviere Centre 1 - 2 อันเดอร์เลช(ยู21) 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน เดนมาร์ก คัพ

00:00 โคลดิ้ง 2 - 2 ไนโคบิ้ง เอฟซี 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน จีน เอฟเอ คัพ

14:00 ชางโจว ไลออนส์(N) 1 - 3 เซินเจิ้น เอฟซี 1-2
14:30 หวูฮั่น เอฟซี(N) 4 - 0 ชิงเต่า เอฟซี 0-0
14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 1 - 2 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท 0-1
18:30 เฉิงตู ซินเฉิง(N) 1 - 2 เสฉวน 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ เอฟเอ คัพ

01:45 เกทส์เฮด 3 - 2 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 0-0
01:45 บักซ์ตัน เอฟซี 1 - 1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0-0
01:45 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 2 - 2 อีสต์ไลก์ 0-1
01:45 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1 - 1 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1-0
01:45 มอร์เพธ ทาวน์ 1 - 3 ยอร์ค ซิตี้ 0-2
01:45 น็อตต์สเคาน์ตี้ 4 - 0 แทมเวิร์ธ 1-0
01:45 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1 - 0 Pontefract Collieries 0-0
01:45 เร็กซ์แฮม 2 - 0 มาร์รีน 1-0
01:45 เวย์เม้าท์ 1 - 1 เยโอวิล ทาวน์ 0-1
01:45 กุยเซลีย์ 2 - 1 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-0
01:55 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 3 - 2 บอสตัน ยูไนเต็ด 1-0
02:05 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1 - 1 โครินเธียน-แคชวลส์ 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

23:45 คลับบรูซ 1 - 5 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0-2
23:45 เบซิคตัส เจเค 1 - 4 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1-3
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 3 - 2 แอร์เบ ไลป์ซิก 1-1
02:00 แอตเลติโก้ มาดริด 2 - 3 ลิเวอร์พูล 2-2
02:00 ปอร์โต้ 1 - 0 เอซี มิลาน 0-0
02:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 4 - 0 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2-0
02:00 อินเตอร์ มิลาน 3 - 1 เชอร์ริฟ ติราสโพล 1-0
02:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0 - 5 เรอัล มาดริด 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน ยูฟ่า ยูโรปาลีก

21:30 เซลติก 2 - 0 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 1 - 4 เฮลซิงบอร์ก 1-1
00:00 แลนด์สโครน่า 2 - 0 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

19:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 2 - 1 พีริน บลากอเยฟกราด 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

05:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี 1 - 0 มอนเทอร์เรย์ 1-0
07:00 พูอีบลา 2 - 0 โมนาร์คัส โมเรเลีย 0-0
07:05 คลับ อเมริกา 2 - 1 ซานโตส ลากูน่า 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน อิตาลี C1A

19:30 วิเทอเบเซ่ 2 - 0 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-0
22:30 มอนเตวาชี 0 - 2 โอลเบีย 0-1
23:30 กุบบิโอ 4 - 0 คาร์ราเรเซ่ 2-0
02:00 เชเซน่า 2 - 1 ปอนเทเดร่า 2-0
02:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0 - 0 วิส เปซาโร 0-0
02:00 เฟอร์มาน่า 0 - 0 ลุคเชเซ่ 0-0
02:00 กรอสเซโต้ 1 - 1 เตราโม่ 1-0
02:00 ไอโมเลเซ่ 1 - 1 ปิสโทลเซ่ 1-0
02:00 เปสคารา 1 - 2 โมเดน่า 1-2
02:00 เรจเจียนา 3 - 1 อันคอน่า 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน สโลวาเกีย คัพ

19:00 MFK Kezmarok 0 - 3 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน AFC แชมเปี้ยนลีก

01:00 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 1 - 2 อัล ฮิลาล 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

19:00 สโลวาเกีย(ยู 17)(N) 5 - 0 อาร์มาเนีย(ยู 17) 3-0
22:00 อังกฤษ(ยู 17) 1 - 0 เบลารุส(ยู 17) 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ รอ เมียดิซ เลกนิก้า
22:59 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0 - 2 เมียดิซ เลกนิก้า 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

16:00 ลัตเวีย (ญ) ยู19(N) 0 - 3 โคโซโว(ญ) ยู19 0-2
17:00 มอลโดว่า (ญ) ยู19(N) 0 - 0 แอลเบเนีย (ญ) ยู 19 0-0
19:30 บอสเนีย(ญ) ยู19 13 - 0 อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 8-0
19:30 เอสโตเนีย(ญ) ยู19(N) 0 - 2 มอนเตเนโกร(ญ) ยู19 0-0
20:30 อังกฤษ (ญ) ยู19 2 - 0 ลิกเตนสไตน์(ญ) ยู19 1-0
21:00 เวลส์ (ญ) ยู19 3 - 0 Andorra U19 (W) 2-0
22:00 โปรตุเกส (ญ) ยู19 1 - 2 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 0-0
22:00 สเปน (ญ) ยู19(N) 3 - 0 สโลวะเกีย (ญ) ยู19 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

19:00 นาซซาจี้ มาซานดาราน 1 - 0 ฟาร์ เซปาซี่ 1-0
19:30 ปาดิสเด เอฟซี 0 - 0 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0-0
19:30 เพย์กัน 0 - 0 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0-0
21:30 เซปาฮัน 2 - 0 เมส ราฟซานจาน 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 Tshakhuma TM 2 - 2 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0-0
22:30 ทีเอส กาแล็กซี่ 0 - 1 อามาซูลู 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

02:30 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0 - 2 เฟร์ ราเบท 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

01:45 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0 - 1 ทอนตัน ทาวน์ 0-0
01:45 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 3 - 2 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 2-0
01:45 เฮนดอน รอ เมโทรโพลิแทน โปลิศ
01:45 เมอร์ธีร์ทาวน์ 0 - 3 พูล ทาวน์ 0-0
01:45 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 1 - 2 เชสแฮม ยูไนเต็ด 0-0
01:45 เยท ทาวน์ รอ ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
02:00 คิงส์ แลงลีย์ 0 - 2 แฮร์โรว์ โบโร่ 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

01:45 ซิทติ้งบอร์น 3 - 2 วิทสเทเบิ้ล ทาวน์ 2-1
01:45 มาร์โลว์ 0 - 1 Hanwell Town 0-1
01:45 AFC Sudbury 4 - 2 กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ 1-1
02:00 นอร์ทวูด 0 - 1 บาซิงสโตค ทาวน์ 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ รอ ทูเลวิค วิจานดี่

ตารางบอลเมื่อคืน เซเรีย บี บราซิล

05:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 0 - 0 โกยาส 0-0
07:30 กอริติบ้า พีอาร์ 3 - 0 แซมปายโอ้ คอเรีย 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:30 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0 - 3 นูเบลนเซ่ 0-1
07:00 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1 - 2 เมไลพิลล่า 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

07:10 วิลล่า ดาลมิเน 1 - 1 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

20:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) 7 - 2 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ (ยู 21) 3-1
21:00 ออร์ไกร์ท (ยู 21) 2 - 1 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) 0-0
21:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21) 2 - 2 ออสเตอร์(ยู 21) 0-0
22:00 คัลม่าร์ (ยู 21) 2 - 3 ฮาล์มสตัด (ยู 21) 1-0
22:00 Norrby IF(U21) 1 - 5 ฮัคเค่น (ยู 21) 0-3

ตารางบอลเมื่อคืน คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1 - 0 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

01:45 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 1 - 2 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 1-1
01:45 ฮอร์สแฮม 0 - 2 Cheshunt 0-0
01:45 เมอร์สทัมเอฟซี 4 - 0 โบเวร์ส พิทซี 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:30 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 4 - 1 Real Betis Futsal 1-0
02:00 เลบันเต(ฟุตซอล) 5 - 3 บูเรลา(ฟุตซอล) 2-2

ตารางบอลเมื่อคืน คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

21:45 อัล ซัลมิย่า(N) 2 - 3 ไคตัน 1-1
23:45 อัล นาสเซอร์(N) 3 - 1 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 รีล โปโตซี่ 2 - 1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 2-0
04:15 รอยัล พารี่ เอฟซี 0 - 1 เดอะ สตรองเกสต์ 0-0
07:00 โบลิวาร์ 4 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-1

ตารางบอลเมื่อคืน ชิลี พรีเมียร์ บี

23:30 คอนอูมโบ ยูนิโด 1 - 1 ดิปอรเต่ส เตมูโก 0-1
02:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 1 - 0 แรนเจอร์ส ทัลค่า 1-0
05:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0 - 0 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0-0
06:00 เดปอร์เตส อิควิกกัว 1 - 0 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

01:15 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) 4 - 1 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

13:15 เจ้อเจียง(ญ)(N) 0 - 2 อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) 0-1
13:15 เสฉวน(ญ)(N) 0 - 1 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 0-0
15:00 Beijing ZaoTai Woman(N) 1 - 4 ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) 1-2
15:15 เจียงซูซูหนิง(ญ)(N) 1 - 0 ชานตง(ญ) 0-0
15:15 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)(N) 2 - 0 Guangdong Meizhou Huijun (w) 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

21:50 อัล-อดาลห์ 1 - 0 Al Sahel 0-0
22:25 Al-Ameade 1 - 1 นาจราน 1-1
22:25 อัล โอลูบัช 1 - 3 โอฮูด มีดินา 1-2
22:35 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 0 - 0 อัล-จีล 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:45 Arar (Youth) 2 - 1 อัล-จีล(เยาวชน) 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน อิสราเอลลีก

19:30 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 1 - 4 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 1-2

ตารางบอลเมื่อคืน เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 มอนเตอร์เรย์ บี 0 - 1 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 0-0
07:05 เวนาโดส เอฟซี 3 - 1 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:00 อัล ชับบับ 7 - 0 อัล ทัดมัน 2-0
22:00 บาห์เลน เอสซี 3 - 1 คาลาลี 3-0
22:00 เมลคิยา 3 - 1 ซิทรา 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 แอตลาส (ยู20) 0 - 0 ครูซ อซูล(ยู20) 0-0
21:00 พูเอบลา (ยู20) 2 - 1 Mazatlan U20 1-0
21:00 เกเรตาโร่ (ยู20) 1 - 1 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

05:10 คอนฟิแองก้า 1 - 1 ซูซา พีบี 1-1
07:30 ซานตา ครูซ พีอี 3 - 3 ฟลอเรสต้า ซีอี 1-1
07:30 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 4 - 0 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 2-0
07:30 วิตอเรีย บีเอ 3 - 0 อีตาบายานา 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

19:30 อัล ยาร์มุค 4 - 0 มันชีอา บานี ฮัสซาน 2-0
19:30 อัล-โตร่า 2 - 5 อัล ซาเร 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

15:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) 3 - 3 อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง) 2-1

ตารางบอลเมื่อคืน โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 เวลเลดูปา เอฟซี 1 - 2 คอร์ตูลัว 1-0
06:00 โบญาก้า ซิโค 3 - 1 เรอัล ซานตานเดร์ 2-1
07:40 โบโกตา เอฟซี 0 - 0 เรอัล คาร์ทาเกน่า 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน Qatar League Division 2

22:59 รัสเซลล์ซิตี้(N) 3 - 1 อัล บิดด้า เอสซี 3-0
22:59 อัล ชาฮานียา 1 - 0 มูอิเทอร์เอสซี 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ENG SD1

01:46 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 3 - 2 Welwyn Garden City 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน ENG UD1

01:45 Hebburn Town 1 - 3 Brighouse Town 0-3
01:45 Cleethorpes Town 3 - 1 สต็อคบริดจ์ 0-1
01:45 Spalding United 4 - 3 Soham Town Rangers 1-2

ตารางบอลเมื่อคืน อินโดนีเซีย Div.1

15:15 Putra Sinar Giri 0 - 2 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 0-0
18:30 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 1 - 0 เปอร์เซรู เซรุย 0-0
20:30 มิตรา คูการ์ 2 - 0 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน บัลแกเรีย B PFG

22:00 CSKA 1948 Sofia II(N) 2 - 0 Septemvri Simitli 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

00:00 คาตาเนีย(ฟุตซอล) 2 - 4 CMB Matera Futsa 1-1
00:00 โรมาเนีย(ฟุตซอล) 0 - 1 Petrarca Padova C5 Futsal 0-0
01:00 Sandro Abate Avellino Futsal 4 - 1 เปสคารา (ฟุตซอล) 2-0
01:00 L84 Futsal 5 - 0 Cormar Polistena Indoor Soccer 2-0
01:30 Lido Di Ostiav Meta Futsal 2 - 2 Royal Saint Giuseppe Futsal 1-1
01:45 Carme Dawson 3 - 3 Pessah Lo Fano 1-2

ตารางบอลเมื่อคืน UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

17:00 ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19) 3 - 2 เรอัล มาดริด (ยู 19) 3-2
18:30 คลับ บรูซ(ยู 19) 1 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) 1-0
18:30 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 1 - 3 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 0-1
19:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) 1 - 5 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 1-3
19:00 อินเตอร์ มิลาน(ยู19) 2 - 1 เอฟซี เชอร์ริฟ(ยู 19) 0-0
19:30 Illes Akademia U19 1 - 1 เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19) 1-0
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 3 - 0 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 1-0
20:30 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 3 - 1 เอซี มิลาน(U19) 1-0
20:30 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 10 - 1 โรเซนบอร์ก (ยู 19) 3-1
21:00 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 2 - 0 ลิเวอร์พูล (ยู19) 1-0
22:00 อาแซด อัลค์มาร์ (ยู 19) 7 - 0 เอฟเคกาบาลา(ยู 19) 4-0
23:10 เคอาร์ซี เกงค์(ยู 19) 3 - 1 โคโลญจน์ (ยู 19) 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน BRA SPC

01:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 1 - 0 พรีมาเวร่า 0-0
01:00 ซานโตส บี 0 - 1 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 0-1
01:00 เซา คาเอตาโน่ 4 - 0 ยูเวนตุส เอสพี 2-0
01:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0 - 0 แอตทิเบีย 0-0
01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 0 - 2 โคเมอเชียล-เอสพี 0-1
01:00 Botafogo B SP 2 - 0 เออี เวโล คลับ เอสพี 0-0
01:00 ริโอ คลาโร่ 0 - 2 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0-0
01:00 เซา เบนโต้ 0 - 1 โนโรเอสเต้ 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน กระชับมิตร

20:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) 3 - 0 สโลวาเกีย (ยู 16) 0-0
20:30 กาตาร์ (ยู17) 0 - 3 ซาอุดิอาระเบีย ยู17 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1 - 1 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1-0
00:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 1 - 1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-1
00:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0 - 2 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน ออสเตรีย 3.Liga

00:00 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 3 - 0 เอสวี วาลส์-กรูนัว 2-0
00:00 เอสวี เซเคอเคน 0 - 1 เอสวี โกรดิก 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน รัสเซีย DIV2

10:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 1 - 1 ดินาโม บรีอันสค์ 0-0
12:00 Dinamo Vladivostok 0 - 0 เอฟเค การูก้า 0-0
13:00 SKA Khabarovsk II 1 - 1 Peresvet Podolsk 0-0
14:00 เอฟเค ชิต้า 1 - 0 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 0-0
16:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0 - 4 FK Volna Nizhegorodskaya 0-2
17:00 สโตรกิโน่ มอสโก 5 - 0 Metallurg Vidnoye 1-0
17:30 คิมกี้(สำรอง) 2 - 2 ซาเทิร์นมอสโก 2-0
18:00 Khimik Dzerzhinsk 0 - 1 ดินาโม มอสโก บี 0-1
19:00 Kairat Moskva 0 - 0 Dinamo Saint Petersburg 0-0
19:00 FK Znamya Noginsk 1 - 4 โรดิน่ามอสควา 1-3
19:00 Olimp-Dolgiye Prudy-2 0 - 2 คาชานก้า มอสโก 0-2
19:00 FK Fakel Voronezh Youth 0 - 0 โซโคล ซาลาตอฟ 0-0
20:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 0 - 1 FC Tver 0-0
20:00 เอฟซี โอดินต์โซโว 2 - 1 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0
20:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 2 - 0 Baltika-BFU Kaliningrad 1-0
20:00 เชอตาโนโว มอสโก(N) 2 - 3 เอฟซี มูรอม 0-1
20:00 เอฟเค อาร์ยาซาน 1 - 0 อแวนการ์ด คุร์สค์ 1-0
20:00 ซัลยุต 2 - 1 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 0-1
22:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 5 - 1 เอฟเค โคลอมนา 1-1
22:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1 - 0 ซนามย่า ทรูด้า 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน บราซิลโคปาเวิร์ด

06:30 คลับ ดู เรโม 9 - 0 แกลเวซ เอซี 3-0

ตารางบอลเมื่อคืน เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

19:00 Bahir Dar Kenema FC 3 - 0 Addis Ababa Ketema 1-0
22:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 0 - 0 Sidama Bunna 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน โปแลนด์ Regional Cup

20:00 Orzel Subkowy 0 - 6 GKS Przodkowo 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน แองโกลา Girabola ลีก

21:30 Desportivo Huila 1 - 2 Sagrada Esperanca 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน FFSA SLR

15:30 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 1 - 1 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 1-1
15:30 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 2 - 3 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 0-2

ตารางบอลเมื่อคืน อุรุกวัยกันดา

03:15 ซีเอยูเวนตูเด้ 1 - 0 โรชา เอฟซี 0-0
05:55 วิลล่า เทเรซ่า 1 - 2 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน ออสเตรีย Landesliga

00:00 กรัตคอร์น 2 - 1 SV Pachern 1-1
00:00 SK Furstenfeld 1 - 1 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน ชิลี Primera D

03:00 เอซี โคลีนา 1 - 0 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) 4 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 3-0
19:00 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 0 - 2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 0-2
19:30 มิลล์วอลล์(ยู 23) 3 - 1 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ U23 ลีกคัพ

01:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 1 - 2 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-2

ตารางบอลเมื่อคืน แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 เคเอ็มซี เอฟซี 0 - 2 ยัง แอฟริกันส์ 0-2
22:59 อาซาม เอฟซี 1 - 0 Namungo FC 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 2 - 0 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 2-0
20:00 บานฟิลด์(สำรอง) 6 - 0 โกดอย ครูซ (สำรอง) 2-0
20:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1 - 2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0-2
22:00 Leandro N. Alem Reserves 1 - 0 Ferrocarril Midland Reserves 0-0
22:00 เรอัลพิลาร์(สำรอง) 2 - 2 Victoriano Arenas Reserves 2-0
00:00 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 0 - 2 คิลเมส(สำรอง) 0-1
01:00 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 1 - 0 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 1-0
01:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) 3 - 2 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) 2-2
01:30 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2 - 0 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน อุรุกวัยลีกสำรอง

01:00 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 1 - 1 แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) 0-0
01:30 โปรเกรสโซ่(สำรอง) 2 - 3 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 2-2
01:30 Cerrito Reserves 2 - 1 Villa Espanola Reserves 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 อฟูมาติ 3 - 2 ฟารุล คอนสแตนต้า II 1-1
19:00 ยูนิเรีย บาสคอฟ(N) 0 - 4 ราปิด บูคาเรสต์ 2 0-2
20:00 CS Dinamo Bucuresti 1 - 0 AS Dan Chilom 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน ออสเตรีย Amateur cup

23:45 Red Star-Penzing 6 - 0 FCJ Alt Ottakring 3-0
00:00 Sportunion Schonbrunn 5 - 4 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 0-3

ตารางบอลเมื่อคืน อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:00 เคชล่าเอฟเค 2 1 - 2 คาราบัค 2 1-1
18:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 5 - 0 ซัมกายิต เอฟเค 2 1-0
19:00 ซาเบล 2 รอ FK Qabala II

ตารางบอลเมื่อคืน ซานมารีโนลีก

02:15 SC Faetano 0 - 1 ซาน โจวันนี 0-0
02:15 เอซียูเวเนส โดกาน่า 2 - 1 เอสพี โดมัญญาโน 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน อิสราเอล C ลีก

00:00 Hapoel Dir Hana 0 - 1 ไอรอนี่ บีไน คาบุล 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน

20:00 Les Crocos รอ แอตเลติโก้ โอลิมปิก
20:00 Le Messager Ngozi รอ Royal Muramvya FC

ตารางบอลเมื่อคืน

14:30 Rangers SC 6 - 1 Delhi United 3-0
17:00 ฮินดูสถาน เอฟซี 1 - 1 Garhwal FC 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน

18:00 KF Ulpiana 0 - 6 KF Llapi 0-3
18:00 พริสตีนา 2 - 1 Malisheva 2-0
18:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 0 - 2 เดริต้า จิลาน 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน

19:30 Royal sports pa 3 - 0 Tiradentes PA 0-0
19:30 Santa Rosa PA 1 - 1 Caete FC 1-0
01:30 Pinheirense EC 0 - 0 Villariga pa 0-0
06:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 1 - 2 เบลา วิสต้า 0-2

ตารางบอลเมื่อคืน Brazil L

01:00 Barra da Tijuca 0 - 0 Buzios 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน เม็กซิโก Liga MX Femenil

09:00 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 1 - 3 ปาชูกา(ญ) 0-2

ตารางบอลเมื่อคืน

01:45 ลินฟีลด์ เอฟซี 6 - 1 ดันเดลา เอฟซี 1-0
01:45 คลิฟตันวิลล์ 4 - 2 บังกอร์ 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน

21:30 เอซีเอส เคซาร์ 0 - 3 ASC Tidjikja 0-1
23:40 Medine Trarza 1 - 2 ASC Tevragh Zeine 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:00 SV Rochling Volkling 0 - 4 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 0-1
00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 2 - 0 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 1-0
00:30 SV Morlautern 2 - 2 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน

17:30 Khoromkhon Club 1 - 2 Tuv Buganuud 1-2

ตารางบอลเมื่อคืน

17:00 Sevinch (w) 1 - 0 Bunyodkor Tashkent(w) 1-0
17:00 Lokomotiv Tashkent (w) 1 - 0 Pakhtakor Tashkent (w) 1-0
17:00 AGMK (w) 1 - 1 Metalourg Bekabad (w) 1-0
17:30 PFK Qizilqum (w) 2 - 1 Navbahor (w) 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน

01:45 บานบุรี ยูไนเต็ด 3 - 2 เลสตัน เอฟซี 1-2
01:45 โคลวิลล์ ทาวน์ 6 - 2 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 2-2
01:45 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 1 - 0 รอยสตัน ทาวน์ 0-0
01:45 นีดแฮมมาร์เก็ต 3 - 0 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 3-0
01:45 รูเชล โอลิมปิค 4 - 1 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 2-0
01:45 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 1 - 0 ฮิทชิน ทาวน์ 1-0
01:45 รัชเดน ไดมอนด์ 0 - 1 บาร์เวล 0-0
01:45 เรดดิตช์ ยูไนเตด รอ Hednesford Town

ตารางบอลเมื่อคืน

01:00 Sapucaiense RS 3 - 0 Garibaldi 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน

16:30 Jagat Singh Palahi FA 2 - 2 Sikh Regiment Centre FC 1-2
16:30 CRPF 2 - 2 Sant Baba Bhag Singh FA 2-1

ตารางบอลเมื่อคืน

00:00 FM Klaipedos 3 - 6 Niesky 2-1

ตารางบอลเมื่อคืน

19:00 Al Kiswa 1 - 1 Al-Dumair FC 0-0
19:00 อัล-โมฮาฟซา 0 - 1 Al-Yaqdhah 0-1
19:00 Al-Nabek 0 - 3 อัล อราบี 0-1
19:10 Ommal Hama 0 - 1 Al-Horiyah 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน

19:30 Aseev U20 0 - 1 กัวเนีย (เยาวชน) 0-0
01:30 Aparecidense U20 1 - 1 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 0-1
01:30 Aparecida EC U20 3 - 3 อนาโปลิน่า(ยู 20) 2-0
01:30 วิลา โนวา(เยาวชน) 6 - 1 Itumbiara U20 2-0
01:30 โกยาส (ยู 20) 3 - 2 Morrinhos U20 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน

13:00 Khukh Chononuud (W) 4 - 0 Khovd Western (w) 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน

04:00 Parrillas One 2 - 2 CA Independiente Siguatepeque 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน

03:15 Huracan de San Luis 1 - 0 Juventud Unida Universitario U20 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน

03:00 CD Universitario (w) 0 - 3 Atletico Chiriqui (w) 0-3
04:00 Costa Del Este FC (W) 4 - 0 Alianza FC Panama (w) 1-0
07:00 CA Independiente de la Chorrera (W) 2 - 0 Veraguas CD (W) 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน

02:10 เซนต์ แพทริค ไซ 3 - 2 ยูซี ดับลิน 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน 19/10/2564



ตารางบอลเมื่อคืนAFC แชมเปี้ยนลีก, BRA SPC, Brazil L, ENG SD1, ENG UD1, FFSA SLR, Qatar League Division 2, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จีน เอฟเอ คัพ, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก คัพ, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิลโคปาเวิร์ด, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, โปแลนด์ Regional Cup, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลีกวัน อังกฤษ, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Amateur cup, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อินโดนีเซีย Div.1, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, อุรุกวัยกันดา, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก,