An advertisement
บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ตารางบอลเมื่อคืน 18/01/2563

ตารางบอลเมื่อคืน จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:30 เมเชเลน 2 - 3 สตองดาร์ด ลีแอช 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน บุนเดสลีก้า เยอรมัน

02:30 ชาลเก้ 04 2 - 0 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-0
21:30
เอาก์สบวร์ก
3 - 5
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21:30
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
1 - 2
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
0 - 1
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
โคโลญจน์
3 - 1
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
1 - 2
ไฟร์บวร์ก

ตารางบอลเมื่อคืน ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

02:00 พีอีซี ซโวลล์ 3 - 3 อูเทร็คท์ 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

02:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 0 - 2 เดอ กราฟสคัป 0-1
02:00 เอ็นเอซี เบรด้า 3 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-0
02:00 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3 - 3 เอสซี เทลสตาร์ 0-1
02:00 โวเลนดัม 4 - 2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1-1
02:00 เอฟซี ออสส์ 3 - 2 เอสซี คัมบูร์ 2-2
02:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 0 - 0 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0-0
02:20 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 0 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:00 ปอร์โต้ 1 - 2 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-1
04:15 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0 - 2 เบนฟิก้า 0-0
22:30 อาเวส 3 - 0 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-0
22:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ 1 - 0 ซานตาคลารา 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 อันคารากูคู 0 - 1 คอนยาสปอร์ 0-0
18:00 อลันยาสปอร์ 5 - 1 เคย์เซริสปอร์ 1-0
21:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 4 - 1 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 4-0

ตารางบอลเมื่อคืน ลาลีกา สเปน

03:00 เลกาเนส 0 - 3 เกตาเฟ่ 0-3
19:00
เลบานเต้
0 - 1
อลาเบส
22:00
เรอัล มาดริด
2 - 1
เซบีย่า

ตารางบอลเมื่อคืน สเปน ลาลีกา 2

03:00 ฟูเอนลาบราดา 0 - 0 มาลาก้า 0-0
22:00 นูมานเซีย 2 - 0 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00
ลาซิโอ
5 - 1
ซามพ์โดเรีย

ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 3 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
22:00 พอร์ทเวล 1 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
22:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1 - 0 เชลแน่ม ทาวน์ 0-0
22:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2 - 2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 2-1
22:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 1 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-1
22:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1 - 2 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1-1
22:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2 - 0 สวินดอน ทาวน์ 1-0
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0 - 1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-0
22:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0 - 4 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-1
22:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 4 - 1 มอร์แคมบ์ 2-0
22:00 วอลซอลล์ 2 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 0-1
22:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30
วัดฟอร์ด
0 - 0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
22:00
อาร์เซน่อล
1 - 1
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
22:00
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
1 - 1
แอสตัน วิลล่า
22:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
2 - 2
คริสตัล พาเลซ
22:00
นอริช ซิตี้
1 - 0
บอร์นมัธ เอเอฟซี
22:00
เซาแธมป์ตัน
2 - 3
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
1 - 1
เอฟเวอร์ตัน

ตารางบอลเมื่อคืน แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:45 ฟูแล่ม 1 - 0 มิดเดิลสโบรห์ 1-0
19:30 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 0 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-1
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0 - 5 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-3
22:00 บริสตอล ซิตี้ 1 - 0 บาร์นสลีย์ 0-0
22:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0 - 0 เบรนท์ฟอร์ด 0-0
22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1 - 1 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-0
22:00 มิลล์วอลล์ 2 - 0 เร้ดดิ้ง 0-0
22:00 สวอนซี ซิตี้ 2 - 1 วีแกน แอธเลติก 1-1
22:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ลีกวัน อังกฤษ

22:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0 - 1 โคเวนทรี ซิตี้ 0-1
22:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0 - 1 ซันเดอร์แลนด์ 0-0
22:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1 - 2 อิปสวิช ทาวน์ 1-0
22:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0 - 1 พอร์ทสมัธ 0-1
22:00 ลินคอล์น ซิตี้ 1 - 0 แบล็คพูล 0-0
22:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 3 - 0 บริสตอล โรเวอร์ส 0-0
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2 - 2 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-1
22:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2 - 1 โรชเดล 1-1
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1 - 0 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 จิลลิ่งแฮม 1 - 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 2 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน อิตาลี เซเรีย บี

03:00 โฟรซิโนเน่ 2 - 2 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1-1
21:00 เครโมเนเซ่ 0 - 0 เอซี เวนิช 0-0
21:00 ยูเว่ สตาเบีย 1 - 0 เอ็มโปลี 1-0
21:00 ทราปานี่ 3 - 1 อัสโคลี่ 1-1
21:00 ลิวอร์โน่ 4 - 4 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 3-1

ตารางบอลเมื่อคืน กระชับมิตร คัพ

00:00 USV Scheiblingkirchen-Warth 2 - 4 ASV Draßburg 0-2
00:00 ออดราออปอเล 2 - 0 Ruch Zdzieszowice 0-0
00:15 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1 - 1 กราเซอร์ เอเค 0-0
00:30 ทูเอส ฮัลเทริน 1 - 1 บีเอสวี เรห์เด้น 1-0
00:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง(N) 4 - 2 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 1-1
00:30 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 8 - 0 Oranienburger FC Eintracht 2-0
00:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2 - 2 Zwettl SC 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง Stadlau 0 - 1 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 0-1
01:00 เอล์ฟส์บอร์ก(N) 1 - 0 ฮัคเค่น 1-0
01:00 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก(N) 1 - 1 ฮาเวลเซ่ 1-1
01:00 ทรูจิลลานอส 3 - 1 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 2-0
01:00 เอเอสเค อีเล็กตร้า 1 - 2 Simmeringer SC 1-1
02:00 คลับบรูจจ์ ยู21 1 - 1 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) 0-1
02:15 Academia Rey 3 - 2 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-1
02:30 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-1
02:45 ดันดาล์ค 7 - 1 ยูซี ดับลิน 3-1
02:45 เชลบอร์น(N) 2 - 0 แอธโลน ทาวน์ 2-0
03:00 โมนาคัส เอสซี 3 - 2 โบลิวาร์ 2-1
03:30 ซาโมร่า บารินาส 2 - 3 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 1-2
34วินาที CD Ilopaneco 0 - 0 Cangrejera FC -
09:35 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 5 - 3 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 2-2
11:30 มอดบูรี่ เจ็ท(N) 5 - 1 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 2-1
11:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 4 - 2 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 2-0
11:30 สเติร์ทไลอ้อนส์(N) 2 - 1 โครย์ดอน คิงส์ 0-1
11:30 Adelaide Vipers 3 - 3 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 1-2
12:00 กัมบะ โอซาก้า 4 - 1 โอกินาวะ เอสวี 2-0
12:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส รอ มิยาซากิ
12:00 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 0 - 1 Inter Lions U20 0-0
13:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด 7 - 1 สปิริต เอฟซี 4-1
13:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด 7 - 1 NWS Spirit FC 4-1
14:00 ไฮฟอง เอฟซี 1 - 4 ฮอง อันห์ ยาลาย 0-2
14:00 กวาง นัม 2 - 1 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 1-1
14:00 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 3 - 0 อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี 2-0
14:30 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1 - 4 ฮูม ซิตี้ 0-3
15:00 ด่งท้าป 0 - 2 เกิ่น เทอ เอฟซี 0-1
15:00 Huda Hue รอ เอสเอชบี ดานัง
15:30 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 2 - 3 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 2-2
15:30 แอดิเลด แพนเทอร์ 2 - 0 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
16:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด รอ บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
16:00 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 2 - 1 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1-1
16:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี รอ โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี
16:00 ฮานอย ทีแอนด์ที 0 - 3 แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-1
16:00 นัม ดินห์ เอฟซี 3 - 1 ไซ่ ง่อน เอฟซี 1-0
16:00 เดอะ คอง 2 - 1 ทัน กวางนินห์ 1-1
16:00 เอฟซี พิวนิค 0 - 2 ชีรัค 0-1
16:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 4 - 1 วาลาชเก เมซิริชี 3-1
16:00 โอเดนเซ่ บีเค(N) 3 - 0 มิดเดลฟาร์ท 0-0
16:00 วาซาส 1 - 0 โซลอคซาร์ 1-0
16:30 Slovan Sahy 2 - 5 เอสเค ลิเซน 0-2
16:30 เอสซี เวิร์ล รอ พรูเบน มุนสเตอร์
16:30 สโลวาน ลิเบอเรช 7 - 2 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-0
16:30 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 6 - 0 Tachov 3-0
16:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2 - 1 แอดมิร่า ปราฮา 1-0
16:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่(N) 1 - 1 ดิออสกียอร์ วีทีเค 0-1
16:30 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0 - 1 Pogon Grodzisk Mazowiecki 0-1
17:00 นาเอสเวด 0 - 0 เอบี โคเปนฮาเกน 0-0
17:00 Valby BK 1 - 8 วอนลอส 1-2
17:00 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 18 - 0 TSV Schott Mainz (w) 10-0
17:00 สปาร์ตาปราก(N) 1 - 0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1-0
17:00 โอเคเอส 1 - 1 ดาลุ่ม 0-0
17:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น(N) 4 - 1 อัสติ นาดลาเบม 3-0
17:00 เมต้าล๊อกโลบูส 5 - 0 CS Blejoi 4-0
17:00 เอฟเค เซนิก้า 0 - 0 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0-0
17:00 เทรนซิน 4 - 3 โอปาว่า 2-1
17:00 เทปลิเซ่ 2 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1-1
17:00 สปุตนิก 0 - 5 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-3
17:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1 - 1 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 0-0
17:00 ซามเตรเดีย 5 - 3 Aragvi Dusheti 2-2
17:00 ดินาโม มินส์ค รอ เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
17:00 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 4 - 2 Papai Perutz 0-2
17:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ 3 - 1 Gornik II Zabrze 0-1
17:00 เดเบรเซน วีเอสซี 5 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1-1
17:00 Sardice 3 - 3 เอสซี ซนอย์โม 0-3
17:00 ปิแอส กลิวิส(N) 2 - 1 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 2-1
17:00 Hutnik Krakow 7 - 2 Wislanie Jaskowice 3-0
17:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 3 - 0 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-0
17:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 2 - 0 สเตล บิเซค 0-0
17:30 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 3 - 4 สเตล รุสซ์โซว 3-3
18:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1 - 2 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1-1
18:00 Eintracht Northeim 1 - 3 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1-3
18:00 บี 73 สลาเกลเซ่ รอ เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
18:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1 - 0 ฮอลเบค 0-0
18:00 บรอนชอยจ์ 2 - 0 สคอฟโชเว็ด 2-0
18:00 บุรุนดี(N) 3 - 1 เซเชลส์ 0-1
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0 - 0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 0-0
18:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ(N) 2 - 1 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-0
18:00 วิสล่า คราคอฟ(N) 1 - 0 สตอล เมียเลช 0-0
18:00 ลาฟนิทซ์(N) 6 - 1 เอสซี แมนสดอร์ฟ 4-0
18:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 0 - 1 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-1
18:00 ทิซเตด เอฟซี 3 - 0 Saeby IF Skjold 1-0
18:00 เอสวี ซอนส์เบ็ก 0 - 3 TSV Meerbusch 0-0
18:00 โปกอน ซีดล์เซ 0 - 0 วิสลา พูลาเว่ 0-0
18:00 FC Struga Trim Lum 4 - 0 KS Korabi Peshkopi 1-0
18:00 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 1 - 5 วิกรี่ ซูวอลกี้ 1-1
18:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1 - 6 Radunia Stezyca 0-3
18:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 1 - 1 CWKS Resovia Rzeszow 1-1
18:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 4 - 2 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 2-0
18:00 ฟาสตาฟ ซลิน(N) 2 - 1 เอสเคเอฟซีเรด 1-0
18:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1 - 2 Bron Radom 1-0
18:10 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า(N) 2 - 0 ซิกม่า โอโลมุช 1-0
18:30 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 5 - 0 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 3-0
18:35 นอร์บี้ ไอเอฟ 3 - 0 อัสซีริสก้า ไอเค 1-0
18:40 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค(N) 7 - 0 SV Telfs 1-0
18:45 คูพีเอส 6 - 0 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 4-0
19:00 พีเอฟเค มอนทาน่า รอ สปาร์ตัก เพลเวน
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี รอ โฮลสไตน์ คีล
19:00 เวเจิล 8 - 0 ริงโคบิง 2-0
19:00 ฮาล์มสตัด 3 - 1 ลุนด์ บีเค 1-0
19:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม(N) 2 - 2 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-1
19:00 NK Dubrava Zagreb 3 - 0 ดราโกโวลแยค 1-0
19:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 2 - 0 เรโนวา 2-0
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1 - 3 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-0
19:00 โอเรโบร 4 - 0 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 1-0
19:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 3 - 0 เอ็นเค นาฟต้า 1-0
19:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1 - 2 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 1-0
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2 - 0 บีเค อวาลต้า 2-0
19:00 เฮลซิงกอร์ 2 - 2 เฟรมัด อเมเจอร์ 0-2
19:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2 - 1 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 2-1
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 4 - 1 ซเซจ เอเค 0-1
19:00 ยัง บอยส์ 2 - 2 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-0
19:00 ซอนเดอร์ไจสกี 0 - 1 โคลดิ้ง 0-1
19:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0 - 7 ทแซร์สโค เซโล 0-3
19:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 14 - 0 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 8-0
19:00 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)(N) 1 - 3 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 4 - 0 เอดีโอ เดน ฮาก(เยาวชน) 0-0
19:00 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2 - 0 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 1-0
19:00 โกลนิค เลชน่า 1 - 1 Orleta Radzyn Podlaski 0-1
19:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 14 - 0 Vfb Fortuna Biesdorf 8-0
19:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1 - 0 FK Kabel Novi Sad 0-0
19:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 2 - 1 Sportist Svoge 1-1
19:00 เทรนซิน 6 - 1 โอโตรโควิซ 5-0
19:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 8 - 1 SV Petershagen 1-0
19:00 เอ็มเอฟเค โคซิเซ่ 3 - 0 เอสโซลโนกิ เอฟซี 0-0
19:00 FK Backa Topola 1 - 1 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1-1
19:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 3 - 0 เอฟเคสวิเจซด้า 2-0
19:00 DSV Fortuna 05 0 - 7 เฟริส เวียนนา 1894 0-4
19:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี 1 - 2 เทาโร เอฟซี 1-0
19:15 เอฟซีเอสพู รอ อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
19:20 เซลังกอร์ พีบี 3 - 0 เปอร์ซิบ บันดุง 3-0
19:30 โปลิเทคนิก้า อายซี่(N) 1 - 1 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0-1
19:30 วิโตชา บิสตริต้า 4 - 0 สตรัมส์ก้า สลาวา 1-0
19:30 Eilenburg 0 - 2 วีเอฟบีเออร์บัค 0-0
19:30 อีสต์ ไฟฟ์ 1 - 0 Civil Service Strollers FC 1-0
19:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 2 - 1 ชามนิตเซอร์ 1-0
19:30 อิลเวส แทมเปเร่ 0 - 0 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-0
19:30 อินเตอร์ ตูร์คู 0 - 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-0
19:30 โคโรน่า คีลเซ่ 0 - 1 เซ็บซี่ 0-0
20:00 เอ็นเค อลูมินิจ 5 - 2 NK Rogaska 0-2
20:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0 - 0 TuS Heeslingen 0-0
20:00 เดเบรเซน วีเอสซี 2 - 5 เอฟซี มินาจ 1-0
20:00 วาซาส 0 - 0 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0-0
20:00 วิกรี่ ซูวอลกี้ 4 - 1 Ruch Wysokie Mazowieckie 2-0
20:00 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 5 - 0 FC Wulfrath 1-0
20:00 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 0 - 0 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-0
20:00 โบเรค เวเลส 2 - 2 ราบ็อตนิคกี้ 1-1
20:00 เอไอเค โซลน่า(N) 2 - 1 คาร์ลสเตด บีเค 0-1
20:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์(N) 8 - 0 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 5-0
20:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0 - 2 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-0
20:00 ออสเตรียเวียนนา 7 - 2 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 5-0
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค รอ ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
20:00 HSV Barmbek Uhlenhorst 0 - 1 โฮลสไตน์ คีล 2 0-1
20:00 บอนเนอร์ 2 - 2 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 1-1
20:00 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์(N) 2 - 1 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 2-0
20:00 กราสฮ็อปเปอร์ 1 - 0 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 0-0
20:00 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1 - 2 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1-2
20:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก(N) 4 - 1 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 0-1
20:00 ไฮเดอร์ เอสวี 1 - 1 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 1-1
20:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 5 - 4 เอสเฟา สแตรเลน 1-3
20:00 เฮสเซ่น คาสเซล รอ Wuppertaler
20:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 0 เอฟซี มอนไฮม์ 1-0
20:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1 - 2 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1-1
20:00 เอสวี รีด(N) 4 - 0 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 2-0
20:00 ลูกาโน 1 - 0 เอสซี เครียนส์ 0-0
20:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ รอ NK Roltek Dob
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 2 - 2 โอลเดนเบอร์ก 0-0
20:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม(N) 5 - 2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2-1
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 4 - 1 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1-0
20:00 FC Superfund Pasching 2 - 0 ยูเอสเค อานิฟ 0-0
20:00 ไวเด้นบรูค 1 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-0
20:00 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1 - 4 ราปิด เวียนนา 1-2
20:00 วินเตอร์ทูร์ 3 - 0 Bruhl SG 1-0
20:00 อเลมานเนีย อาเค่น 4 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-0
20:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช(N) 0 - 1 เอฟซี ซูริค 0-0
20:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 5 - 2 Usv Mettersdorf 1-2
20:00 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1 - 2 Worgl Obi SV 1-1
20:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) รอ Jahn Regensburg Youth
20:00 เอฟวี ออสเตรีย 13 6 - 2 Helfort 15 3-1
20:00 Club Menzel Bouzelfa 1 - 2 เอเอส ซอลิแมน 0-2
20:00 เอฟซี อูฟา(N) 0 - 2 อูจเปสต์ 0-2
20:00 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 3 - 0 ซัลยุต 0-0
20:00 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์(N) 3 - 3 สลิโก โรเวอร์ส 1-0
20:00 กีไอร์มอต เอสอี 0 - 0 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-0
20:15 ยาโร(N) 2 - 5 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1-1
20:30 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 2 - 0 Avia Swidnik 0-0
20:30 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน(N) 1 - 3 สตุ๊ตการ์ต 0-2
20:30 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 2 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-1
20:30 ซีเอส โวลุนทารี 3 - 1 ดินาโม ทบิลิซี 2-1
20:30 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 4 - 2 ทูเอส ฮัลเทริน 2-1
21:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0 - 1 Slovan Sahy 0-1
21:00 SpVg Schonnebeck 2 - 1 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 1-1
21:00 มาริบอร์ 18 - 0 Koroska Dravograd 9-0
21:00 ไฮน์เดนเฮลม์(N) 5 - 2 ปักกิ่ง กั๋วอัน 2-0
21:00 ซีเอส คราอิโอว่า 1 - 3 โปกอน เซซิน 1-2
21:00 วิสล่า พล็อค(N) 0 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-2
21:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 0 - 2 เวลลิงเก้น 0-1
21:00 เอฟซีคลินเซนิ 2 - 2 คาราบัค 1-1
21:00 สเตอัว บูคาเรสต์(N) 1 - 0 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-0
21:00 เอฟซี ธูน 4 - 3 เนอชาแตล ซามักซ์ 2-0
21:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 2 - 2 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1-1
21:00 คัพเฟ่นเบิร์ก(N) 3 - 5 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 3-3
21:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0 - 2 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-1
21:00 เซอร์เวตต์(N) 1 - 1 สเตด โลซาน อูชชี 0-1
21:00 ซังค์ เพาลี 3 - 4 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-2
21:00 เอฟซี เวลส์ 1 - 5 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-2
21:00 ดินาโม ซาเกร็บ(N) 2 - 1 สโลวัคโก้ 0-0
21:00 บานิค ออสตราว่า(N) 0 - 2 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-0
21:00 สตวร์มกราซ(N) 1 - 3 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-1
21:20 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก(N) 6 - 0 อัล อราบี 2-0
21:25 เอฟเค ริเตเรียไอ 0 - 2 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-1
21:30 เอสวี ลิปสตัดท์ 5 - 0 โรแลนด์ เบ็กเคิ่ม 0-0
22:00 โอเรโบร รอ ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
22:00 โบโตซานี่ 1 - 2 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-1
22:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 4 - 0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1-0
22:00 เอสดับบลิวดัสเซลคอร์ฟ 5 - 0 SV Schwafheim 2-0
22:00 ดินาโม บูคาเรสต์(N) 1 - 1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1-0
22:00 ดินาโม เดรสเดน(N) 3 - 0 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 2-0
22:00 ยัง บอยส์ 2 - 1 เคียสโซ 1-0
22:00 Bocholt FC 2 - 1 อดัม แซม บีค 1-0
22:30 VfB Ginsheim 1 - 2 บาเยิร์น อัลเซนัว 0-0
22:59 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(N) 1 - 1 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-0
23:30 เอฟซี ซิยง(N) รอ อีเวอร์ดอน

ตารางบอลเมื่อคืน เฟรนซ์ คัพ

03:05 กรานวิลเล(N) 0 - 3 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-0
19:00 เอปินาล 0 - 0 St. Pierroise 0-0
19:00 Prix Les Mezieres 0 - 1 FC Limonest 0-0
19:00 นีซ 2 - 1 เรด สตาร์ 93 2-0
21:00 Gonfreville 0 - 2 ลีลล์ 0-0
21:00 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี 3 - 1 น็องซี่ 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

02:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2 - 0 สแตรนแรร์ 1-0
22:00 อเบอร์ดีน 1 - 0 ดัมบาร์ตัน 0-0
22:00 อัลลัว แอทเลติค 2 - 3 อินเวอร์เนสส์ 1-1
22:00 อาร์บรอท 0 - 0 ฟัลเคิร์ก 0-0
22:00 อายร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 รอสส์ เคาน์ตี้ 1-0
22:00 บอนนี่ริกก์โรส 0 - 1 ไคลด์ 0-0
22:00 East Kilbride 1 - 3 บีเอสซี กลาสโกว์ 0-3
22:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 5 - 0 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 3-0
22:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 5 - 0 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 คิลมาร์น็อค 6 - 0 ควีนส์ ปาร์ค 3-0
22:00 ลิฟวิงสตัน 3 - 1 เรธโรเวอร์ส 0-1
22:00 เซนต์ จอห์นสโตน 3 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 1-0
22:00 เซนต์ เมียร์เรน 3 - 0 Broxburn Athletic 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 แอชดอด เอ็มเอส 1 - 0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-0
22:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 4 - 0 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ตุรกี 2 Ligi A

18:00 อุมรานิเยสปอร์ 1 - 0 อัลเตย์สปอร์ 0-0
20:30 อดาน่าสปอร์ 0 - 0 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
22:59 อัลตินอร์ดู 2 - 2 ฮาเตย์สปอร์ 2-1

ตารางบอลเมื่อคืน เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:30 เควีเอสเค ลอมเมล 1 - 0 เคเอสซี โลเคอเรน 1-0
22:59 โรเซลาเร่ 0 - 2 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 2 - 1 ครูซ อาซูล 1-0
10:00 อัตลาส 0 - 1 พูอีบลา 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน อิตาลี C1A

20:30 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 0 - 1 วิเทอเบเซ่ 0-0
21:00 อัลบิโนเลฟเฟ่ 2 - 0 โปร เวอร์เซลลี่ 1-0
21:00 กอซซาโน่ 1 - 1 ปิสโทลเซ่ 0-1
21:00 ยูเอส เปียเนเซ่ 1 - 2 เจียน่า เออมินิโอ 1-1
21:00 เรนาเต้ เอซี 1 - 0 อาเลซซานเดรีย 1-0
21:00 เชเซน่า 3 - 3 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-1
21:00 ไอโมเลเซ่ 1 - 2 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 1-1
21:00 แซมเบเนเดทเซ่ 0 - 1 วิส เปซาโร 0-0
22:00 เฟอรัลพิซาโล 1 - 0 เฟอร์มาน่า 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 2 - 3 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1-2
22:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 3 - 3 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 2-2
22:00 อีสต์ไลก์ 0 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-0
22:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 5 - 2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1-1
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0 - 0 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-0
22:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 0 - 2 บอร์แฮม วู๊ด 0-1
22:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0 - 0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เร็กซ์แฮม 3 - 0 วอคกิ้ง 1-0
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 2 - 2 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 2-1
22:15 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0 - 2 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 แอนนัน แอธเลติก 2 - 3 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-1
22:00 โคฟ เรนเจอร์ 3 - 1 คาวเดนบีท 2-0
22:00 เอลจิน ซิตี้ 2 - 3 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-2

ตารางบอลเมื่อคืน โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 เอสโตริล 1 - 0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-0
22:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1 - 1 เฟยเรนเซ่ 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0 - 3 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-1
22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1 - 0 คลิฟตันวิลล์ 0-0
22:00 ครูซาเดอร์ 3 - 0 ลาร์นเอฟซี 3-0
22:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 0 - 2 เกล็นโตรัน 0-2
22:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 0 - 0 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0-0
22:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0 - 4 โคเลอไรน์ 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน ฝรั่งเศส ลีก3

02:00 อฌักซิโอ้ GFCO 0 - 1 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:00 บริสแบน โรว์ 1 - 0 เวลริงตัน โฟนิค 0-0
15:30 เมลเบิร์น ซิตี้ 2 - 0 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 กุยเซลีย์ 2 - 1 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-1
22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1 - 1 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1-1
22:00 คิงส์ ลินน์ 1 - 0 ยอร์ค ซิตี้ 0-0
22:00 เลมิงตัน 0 - 0 เชสเตอร์ เอฟซี 0-0
22:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1 - 3 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-1
22:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1 - 2 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0-1
22:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 4 - 0 ฟาสเลย์ เซลติก 2-0
22:00 ดาร์ลิงตัน 3 - 0 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1-0
22:00 เกทส์เฮด 2 - 0 อัลทริงแคม 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 บาธ ซิตี้ 2 - 0 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-0
22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-1
22:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1 - 2 เวย์เม้าท์ 0-1
22:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 4 - 4 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-2
22:00 ดัลลิช แฮมเลต 1 - 1 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-0
22:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 2 - 4 วีลด์สโตน เอฟซี 1-1
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1 - 4 เบรนทรี ทาวน์ 0-0
22:00 สลอค ทาวน์ 1 - 0 ดาร์ทฟอร์ด 1-0
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1 - 0 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 3 - 2 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 2-1

ตารางบอลเมื่อคืน อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:00 ซามาเล็ค รอ เอล มาสรี่
19:30 เอนพ์พี 2 - 1 เอฟซี มาสร์ 1-0
22:00 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1 - 0 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 0 อามาซูลู 1-0
01:00 สเตลเลนบอส เอฟซี(N) 1 - 0 บาโรก้า เอฟซี 0-0
20:30 แบล็ค ลีโอพาร์ด 1 - 1 ไกเซอร์ ชีฟ 1-1
22:59 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 3 - 1 ไฮแลนด์ส พาร์ค 3-0

ตารางบอลเมื่อคืน ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

13:30 ฮ่องกง อาร์ เอฟ 5 - 0 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 2-0
13:30 โวฟูไทโป 2 - 4 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1-3
16:30 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 2 - 1 ลีแมน 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 1 - 1 เรพิด คลับ อวด เซม 1-1
21:00 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 1 - 1 เอฟยูเอส ราบัท 0-0
22:00 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ รอ โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
22:59 เฟร์ ราเบท 1 - 0 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน คูเวต ลีก

20:25 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 1 - 0 อัล ซัลมิย่า 0-0
22:55 อัล-ทาดามอน(คูเวต) 1 - 3 อัล คาดเซีย 0-2

ตารางบอลเมื่อคืน แอลจีเรีย คัพ

20:00 CRB Adrar รอ เอเอส เอน เอ็มลิล่า

ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 แบล็คฟิลด์ แลงเลย์ 2 - 0 แฮร์โรว์ โบโร่ 0-0
22:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 5 - 0 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 4-0
22:00 เฮนดอน 2 - 1 โกสปอร์ท โบโรห์ 0-0
22:00 เมอร์ธีร์ทาวน์ 2 - 0 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 2-0
22:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0 - 2 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0-0
22:00 ทอนตัน ทาวน์ 3 - 0 วิมบอร์น ทาวน์ 2-0
22:00 ทรูโร ซิตี้ 0 - 1 เชสแฮม ยูไนเต็ด 0-1
22:00 วอลตัน แคชชวลส์ 1 - 1 เยท ทาวน์ 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

02:45 Clachnacuddin 0 - 1 ฟอร์ท วิลเลียม 0-0
22:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ เดเวรอนเวล
22:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
22:00 เฟรเซอร์เบิร์ก รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี
22:00 ฮันท์ลี รอ Strathspey Thistle
22:00 เนิร์น เคาน์ตี้ รอ คีธ
22:00 รอทส์ รอ โบรร่า เรนเจอร์ส
22:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี รอ ฟอร์เรส

ตารางบอลเมื่อคืน นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

10:30 แทสมัน ยูไนเต็ด 5 - 0 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 กัวรานี อาซุนซิยง 0 - 0 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0-0
06:15 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 3 - 0 โซล เดอ อเมริกา 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน Tipsport คัพ

16:30 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905(N) 4 - 0 ไพรบราม 1-0
16:30 มลาด้า โบเลสลาฟ 3 - 1 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2-0
16:30 เอสเค ปรอสเตียยอฟ(N) 2 - 3 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0-2
19:00 ดูก้า ปรากซ์(N) 2 - 3 เบามิต ยาโบลเนค 0-0
19:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0 - 5 เบอโน่ 0-2
19:00 บานิค ออสตราว่า(N) 4 - 1 Sokol Dolna Zdana 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:30 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 1 - 2 ปารีสเอฟซี (ญ) 1-0
20:30 แร็งส์(ญ) รอ เอฟซี แฟลช (ญ)
20:30 ดีฌง(ญ) 1 - 4 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 1-1
20:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) 0 - 2 แก็งก็อง (ญ) 0-1
21:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 11 - 0 มาร์แซย์ (ญ) 8-0

ตารางบอลเมื่อคืน มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 Gudja United(N) 1 - 1 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 0-1
20:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี(N) 0 - 4 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0-3
22:00 บัลซาน เอฟซี 1 - 3 โฟลเรียน่า เอฟซี 1-1
22:15 บีร์คีร์คารา เอฟซี 1 - 1 เซงลีอา แอทเลติค 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 2 - 2 มาร์เกต 0-1
22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 4 - 3 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1-2
22:00 Brightlingsea Regent 0 - 3 วอร์ทติ้ง 0-2
22:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 3 - 2 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0-1
22:00 Cheshunt 2 - 3 เอนฟิลด์ ทาวน์ 2-2
22:00 โครินเธียน-แคชวลส์ 0 - 1 โบเวร์ส พิทซี 0-1
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 2 - 1 เลเวส 2-1
22:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 3 - 3 คิงสโตเนียน 2-1
22:00 เฮอรินจี โบโรห์ 3 - 2 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 0-1
22:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 1 - 1 เลเธอร์เฮด 0-1
22:00 เมอร์สทัมเอฟซี 1 - 0 ฮอร์สแฮม 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

20:00 เอนด์ราต อาลาส (ญ) รอ ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)
20:00 Famkes Merkem Woman รอ Massenhoven VC Women
20:00 เควี เมเชเลน(ญ) รอ เควีเคไทอ์เนน(ญ)
21:00 Kontich FC Woman 2 - 1 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 1-1
21:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) 0 - 2 เกนท์ บี (ญ) 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน กัวเตมา ลาลีกา

08:00 ซิเคียนาเล่เอฟซี(N) 1 - 0 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

02:30 Xota Magna Gurpea Futsal 6 - 2 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 4-0
02:30 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 5 - 5 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 0-4
19:00 Vaidepenas Futsal 2 - 2 ปัลมา (ฟุตซอล) 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน Saudi King Cup of Champions

19:55 แอ๊บฮา 1 - 1 อัล ฟาร์ท 1-0
22:40 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 1 - 2 อัล อาห์ลี 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:15 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 3 - 4 ปิซา(ยู 19) 2-0
16:30 ลิวอร์โน่(เยาวชน) 2 - 0 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 2-0
17:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 5 - 4 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2-2
17:00 เลชเช่(ยู20) 0 - 1 อัสโคลี่(เยาวชน) 0-1
19:00 กาญารี่(เยาวชน) 1 - 1 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 0-0
20:00 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 5 - 2 ปาร์ม่า(เยาวชน) 3-1
20:00 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 2 - 0 ตราปานี(เยาวชน) 0-0
20:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 7 - 2 เบรสชา(เยาวชน) 3-1
20:30 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 3 - 1 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 2-0
20:30 สปอล(เยาวชน) 2 - 0 เวโรน่า (เยาวชน) 2-0
20:30 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 2 - 2 สเปเซีย(เยาวชน) 1-0
20:30 เอ็มโปลี(เยาวชน) 3 - 2 คิเอโว่(เยาวชน) 3-1
20:30 โครโตเน่ (เยาวชน) 2 - 2 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 2-1
21:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) 6 - 0 Pordenone Youth 0-0
21:00 เปรูจา(เยาวชน) 4 - 1 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 0-0
22:59 ยูเวนตุส(เยาวชน) 2 - 1 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 วิตตัน อัลเบียน 2 - 1 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 1-1
22:00 สการ์โบโรห์ 2 - 1 มัตล็อค ทาวน์ 2-0
22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 2 - 1 บักซ์ตัน เอฟซี 1-1
22:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1 - 2 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 1-1
22:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 4 - 1 แกรนแธม ทาวน์ 1-1
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ 1 - 4 แอชตัน ยูไนเต็ด 1-1
22:00 นานท์วิช ทาวน์ 4 - 0 ไฮด์ เอฟซี 4-0
22:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 0 - 2 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0-2
22:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 2 - 2 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0-0
22:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 2 - 3 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-0
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น 1 - 2 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ออสเตรเลียสตรีลีก

13:00 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) 2 - 0 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 1-0
15:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 3 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:00 มาซาฟี่ 0 - 1 อัล ฮัมริยา 0-0
20:00 อัล อราบี 2 - 0 อัล ไทด์ 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

02:45 อาดส์ เอฟซี 0 - 1 Police Service of Northern Ireland FC 0-0
21:00 Knockbreda Parish รอ Harland & Wolff Welders
21:00 มหาวิทยาลัยควีนส์ รอ นิวรี่ ซิตี้
22:00 Ballyclare Comrades รอ Dergview FC
22:00 ดันเดลา เอฟซี 1 - 1 Loughgall FC 1-1
22:00 พอร์ทาดาวน์ รอ บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด

ตารางบอลเมื่อคืน บราซิล โคปา SP Juniores

05:15 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 0 - 2 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0-2
07:30 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1 - 0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน อิสราเอลลีก

19:30 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 0 - 1 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

17:30 ซีพิดรูด แรชต์ 1 - 1 Niroye Zamini 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 เจดีอาร์ สตาร์ 2 - 1 ทีเอส กาแล็กซี่ 0-0
20:30 โมโรคา สวอลโลส์ 1 - 0 โจโม คอสมอส 1-0
20:30 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 1 - 1 ฟรี สเตท สตาร์ 0-1
20:30 รีล คิงส์ 1 - 2 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 1-2

ตารางบอลเมื่อคืน ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 Agia Napa รอ อาริส ลิมาสซอล
19:30 คาร์มิโอทิสซ่า รอ Dignis Yepsonas
19:30 โอโมเนีย อราดิปปู รอ Omonia Psevda
19:30 AE Zakakiou รอ เอร์มิส อราดิปปู
19:30 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย รอ โอแทลลอส อเทียนัว
19:30 Xylotympou รอ Onisilos Sotiras

ตารางบอลเมื่อคืน ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:30 อัล-ไดรห์ 3 - 1 อัล ซาฟา(ซาอุฯ) 1-0
19:50 Al-Jndal รอ Al-Rawdhah

ตารางบอลเมื่อคืน สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

19:30 ยูเนี่ยน วิเอร่า 3 - 2 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1-0
21:45 UD Mutilve 1 - 3 ซีเอซิลบอลเนโร 1-0
22:00 Comillas 0 - 3 Calahorra B 0-2
22:00 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 0 - 1 ซีดี โรด้า 0-1
22:00 Jove Espanol 2 - 0 อะเซโร 0-0
22:00 ยูซี คาร์เทส 2 - 2 CD Barquereno 1-1
22:15 Valle de Egues รอ เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา
22:15 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1 - 2 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 0-2
22:30 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 1 - 0 ซานราฟาเอล 1-0
22:30 ซีดีเบติ โอนัค 1 - 1 เบติ โคซโค เคอี 0-0
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ 2 - 0 ซีดี ลากุล โอแนค 1-0
23:30 CD Vera 3 - 0 ยูดี ทามาราเซเต้ 1-0
23:30 Deportivo Fabril 1 - 0 ซีดี ช็อกโก 0-0
23:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 1 - 0 ซีดี ช็อกโก 0-0
23:30 โคนิล ซีเอฟ 2 - 2 พูเอนเต้ เจนิล 2-1

ตารางบอลเมื่อคืน ISR U19

15:00 Ironi Modiin U19 2 - 5 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 0-3
15:30 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 1 - 1 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 0-0
15:30 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 1 - 0 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 0-0
16:00 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0 - 0 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 0-0
16:00 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 0 - 0 Maccabi Yavne Shimon U19 0-0
16:00 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 0 - 3 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 0-3
16:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 2 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 1-2
16:00 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 3 - 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 1-1
16:00 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1 - 1 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 0-0
16:30 Hapoel Nof HaGalil U19(N) 0 - 6 อิออนิ รามัต ฮาชารอน ยู19 0-2
17:00 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19)(N) 2 - 0 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 0-0
17:45 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19 0 - 0 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

01:00 เซนต์ แอนดรู 6 - 1 St. George's 3-1
01:00 Naxxar Lions 2 - 2 Zejtun Corinthians 1-1
20:00 Zebbug Rangers 0 - 1 ฟกูรายูไนเต็ด 0-1
22:15 โคร์มิ เอฟซี รอ Vittoriosa Stars

ตารางบอลเมื่อคืน ALG C

17:10 เอ บัว ซาดา(ยู 21) 0 - 0 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ ยู21 0-0
20:00 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 6 - 0 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 2-0
20:00 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 1 - 1 เจเอส ซาอัวรา ยู 21 0-1
20:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 1 - 1 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ตุรกี A2 ลีก U19

18:30 อลันยาสปอร์(ยู 19) 1 - 0 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 0-0
18:30 บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) 0 - 0 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 0-0
18:30 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 4 - 2 เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) 2-1
18:30 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 5 - 2 บูยุคเซีย เออร์ซูรูมสปอร์(ยู 19) 4-1
18:30 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 3 - 0 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 2-0
18:30 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 2 - 2 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 1-2
19:00 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 3 - 1 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 3-0
19:25 กาลาตาซาราย (ยู 19) 3 - 1 ออสมานลิสปอร์เอฟเค (ยู 19) 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ

02:00 เอชเค โคปาโวกค์ 2 - 1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 1-0
18:15 อัคราเนส 2 - 0 กรินดาวิค 0-0
19:00 เบรย์ดาบลิค 2 - 0 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์

18:30 Jyvaskylan Pallokerho (w) รอ อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)
21:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 1 - 3 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

19:00 Colegio Aleman Valencia Women 1 - 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 1-0
22:00 บาร์เซโลน่า(ญ) 3 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:00 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 0 - 3 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 0-2
20:30 ทาวานัคโค (ญ) 1 - 0 โอโรบิก้า(ญ) 1-0
20:30 ซาสซูโอโล่ (ญ) 2 - 0 บารี ( ญ ) 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน

13:40 Caspian Kosar U23 0 - 5 Abi Pooshan U23 0-3
13:40 เพย์กัน(ยู 23) 0 - 1 ไซปา (ยู23) 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20

19:30 ซิมบับเว ( ญ ) ยู 20 รอ Malawi U20 (w)
20:00 แซมเบีย ( ญ ) ยู 20 รอ แอฟริกาใต้ (ญ) ยู 20
20:00 บุรุนดี ( ญ ) ยู 20 รอ เอธิโอเปีย ( ญ ) ยู 20
21:30 Gabon (w) U20 รอ คองโก ดีอาร์ ( ญ ) ยู 20
22:59 บูร์กินาฟาโซ ( ญ ) ยู 20 รอ Gambia U20 (w)
23:30 เซียร์ราลีโอน ( ญ ) ยู 21 รอ เซเนกัล ( ญ ) ยู 20

ตารางบอลเมื่อคืน ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

15:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 4 - 2 MFK Tyumen Futsal 2-0
20:00 โนวาลิ(ฟุตซอล) 4 - 5 Berkut Futsal 0-2

ตารางบอลเมื่อคืน ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

22:00 เกรทน่า เอฟซี 1 - 1 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก

22:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค 3 - 0 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน กระชับมิตร

22:00 โปรตุเกส (ญ) ยู19 1 - 1 สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 อัตเลติโก เดอ โกลกาตา 2 - 0 เอฟซี กัว 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

22:59 เจเนอเรชั่น ฟุต 0 - 1 CNEPS Excellence FC 0-0
23:30 Diambars 1 - 2 Teunhueth FC 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน เอเอฟซีแชมป์ U23

17:15 ไทย (ยู 23) 0 - 1 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 0-0
20:15 ออสเตรเลีย (ยู 23)(N) 0 - 0 ซีเรีย(ยู 23) 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน กานาพรีเมียร์

22:00 Ashanti Gold 0 - 1 Berekum Chelsea 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 1 - 0 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 0-0
02:30 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 0 - 2 KAA Gent Ladies 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 เอสดี ไลเนา 3 - 1 ซีดี อิซาร่า 1-1
22:59 บียาร์เรอัล บี 1 - 0 เอร์กูเลส 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

18:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) 0 - 1 แรนส์(ยู 19) 0-0
20:30 ก็อง(ยู 19) 4 - 0 ล็องส์(ยู 19) 0-0
20:30 Concarneau U19 1 - 3 น็องต์(ยู 19) 0-0
22:00 ทรัวส์(ยู 19) 2 - 3 Torcy U.S(U19) 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

18:00 เบาวิสต้า(ยู 17) 1 - 0 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) 1-0
22:00 เอสเตรล่า เอฟซี ยู17 0 - 3 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ฝรั่งเศส Championnat Amateur

20:30 สเตรด บอร์เดไลส์ 1 - 0 โรโมแรนติน 0-0
21:00 บาสเตีย 1 - 0 แซง กวองแตง 0-0
22:00 ล็องส์ บี 2 - 1 St. Maur Lusi 1-0
22:00 ชามาเลียเรสเอฟซี 1 - 1 โคโลเมียร์ส 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน Greece Divison C

19:00 Aris Avatou 1 - 0 Doxa Theologos 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

18:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 7 - 1 อาเวส(ยู 19) 1-1
22:00 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 1 - 2 อัลเวอร์ก้า ยู19 1-1
22:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 2 - 1 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 1-1
22:00 เบเลเนนส์(ยู 19) 6 - 0 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-0
22:00 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 3 - 1 ทอนเดล่า (ยู 19) 0-0
22:00 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 2 - 1 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 0-0
22:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 0 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 0-0
22:00 ฟามาลิเกา ยู19 1 - 0 นาซิโอนัล (ยู19) 0-0
22:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 0 - 2 ริโอ อาฟ(ยู 19) 0-0
22:00 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 1 - 7 เฟยเรนเซ่ (ยู19) 1-2
22:00 ไลซอส(ยู 19) 0 - 4 บราก้า(ยู 19) 0-3
22:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 3 - 1 วิเซล่า (ยู 19) 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ตุรกี ลีก 2

17:00 Bayburt Ozel Idare 1 - 4 Tuzlaspor Kulubu 0-1
17:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ 4 - 0 Nigde Belediyespor 2-0
17:30 Etimesgut Belediye Spor 3 - 0 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 2-0
17:30 อียูบสปอร์ 1 - 5 บันไดมาสปอร์ 1-2
17:30 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 1 - 0 Duzyurtspor 1-0
17:30 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 1 - 1 Sancaktepe Belediye Spor 1-0
17:30 เพนดิคสปอร์ 0 - 2 ซัมซั่นสปอร์ 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 Karaman Belediyesi Spor 1 - 0 24 Erzincanspor 1-0
17:00 Cizrespor 0 - 0 อีร็อกสปอร์ 0-0
17:30 Sultanbeyli 0 - 0 Catalca Spor 0-0
17:30 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 1 - 0 Erbaaspor S 1-0
17:30 เฟธิเยสปอร์ 0 - 1 โคแคลิสปอร์ 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

00:35 เอฟซี คูเลสซาเล่ 3 - 0 วาปรัส ปาร์นู 2-0
17:00 เอฟซี มาร์ดู 2 - 0 ทูเลวิค วิจานดี่ 1-0
23:20 ทรานส์ นาร์ว่า 1 - 1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์

02:00 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 0 - 3 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 0-2
04:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 0 - 7 ฟีลเคียร์(ญ) 0-3

ตารางบอลเมื่อคืน ไอซ์แลนด์แชมป์ B

01:15 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 6 - 2 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 2-2
02:00 ไอเอฟ เวสตรี(N) 0 - 3 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 0-2

ตารางบอลเมื่อคืน ลีกอาชีพพม่า

16:00 หงสาวดี ยูไนเต็ด 2 - 1 ชาน ยูไนเต็ด 0-1
16:00 เซาเทิร์น เมียนมา 0 - 1 ยะไข่ยูไนเต็ด 0-1
16:00 ยาด­านาบอน เอฟซี(N) 1 - 1 Mahar United 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:15 เคนยา โพลิส เอฟซี 2 - 2 Nairobi Stima 0-2
19:00 Modern Coast 0 - 0 Kibera Black Stars 0-0
19:00 เซนต์ โจเซฟส์(เยาวชน) 2 - 2 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 1-0
19:00 บานดาริ รอ เคซีบี
19:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 2 - 0 Vihiga Bullets 1-0
19:00 Posta Rangers รอ ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
19:00 เชเมลิลซูการ์ รอ Tusker
19:00 เวสเทิร์นสติม่า รอ โซนี่ ซูการ์
19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด เอสซี รอ เกริโช่
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี รอ คาริโอแบงกิ ชาคส์
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ รอ รวมดารา คิซูมู่
19:00 Wazito FC รอ กอร์ มาเฮีย

ตารางบอลเมื่อคืน เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

19:00 Awassa Kenema 3 - 1 Welkite Ketema 1-0
19:00 Mekelle Kenema 2 - 1 Sebeta City 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน รวันดา National League

19:00 Impeesa FC 0 - 4 Aspor FC 0-2
19:00 Kirehe FC 1 - 1 Sorwathe 0-1
19:15 Gasabo United 2 - 1 Rwamagana City 1-1
20:00 Etincelles 1 - 1 เอพีอาร์ เอฟซี 0-1
20:00 Garhwal Heroes FC 0 - 0 Marines FC 0-0
20:00 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 3 - 0 Espoir FC 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน ปารากวัยทีมลีกสำรอง

17:00 คลับ กัวรานี่(สำรอง) 3 - 1 สปอร์ติโว ซาน ลอเร็นโซ่ (สำรอง) 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน มาลี Premiere Division

22:59 Monrovia Black Star 1 - 1 Yeelen 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ รอ Nkwazi
18:00 NAPSA Stars รอ มูฟูไลรา วันเดอเรอส์
20:00 Buildcon FC รอ คาบเว ยัง ซอกเกอร์ อคาเดมี
20:00 Green Buffaloes รอ Nkana FC
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส รอ กรีน อีเกิลส์
20:00 Lumwana Radiants รอ ลูซากา ไดนาโมส์
20:00 Nakambala Leopards รอ เรด แอร์โร
20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ รอ Kansanshi Dynamos

ตารางบอลเมื่อคืน กัวเตมาลา D2

04:00 Capitalinos FC 1 - 0 ซีดี ซานแซร์ 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 3 - 2 โวเลนดัม (เยาวชน) 1-2
21:00 สปาเคนเบิร์ก รอ เอเอสดับเบิลยูเอช
21:30 นูร์ดวิก 3 - 3 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 1-1
21:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 3 - 0 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 0-0
21:30 Katwijk 3 - 2 ชีเวนนินเกน 0-1
21:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 2 - 3 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 2-1

ตารางบอลเมื่อคืน ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:10 Busoga United 1 - 0 มบารารา ซิตี้ 0-0
20:00 URA Kampala 1 - 0 ไบร์ท สตาร์ 1-0
20:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 3 - 0 โพรลีนเอฟซี 2-0
20:00 มา ลู 2 - 0 บียูเอล เอฟซี 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน เม็กซิโก Segunda Division

08:00 เอสตูเดียนเตส เตคอส 1 - 3 ยู.เอ.ซาคาเตคาส 1-1
09:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 4 - 1 Mineros de Fresnillo 1-1
10:00 Coras De Nayarit 0 - 0 Murcielagos 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ U23 ลีกคัพ

02:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 4 - 2 ฟูแล่ม(ยู 23) 2-1
02:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 0 - 3 บอร์นมัธ (ยู 23) 0-2
02:00 วีแกน (ยู 23) 3 - 0 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 2-0
20:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 2 - 4 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 1-4

ตารางบอลเมื่อคืน ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:30 มิดเดิลเติ้น เอฟซี 4 - 0 เซนต์ แมรี 2-0
02:45 Edenderry Town FC 3 - 4 พอร์ตมาน็อค 1-3
03:15 คอลลินส์ทาวน์ 1 - 3 เซนต์ มอชแทส 0-2
21:00 Riverstown FC 1 - 2 Lakewood AFC 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน แทนซาเนียลีกเอิง 1

22:59 อาซาม เอฟซี 1 - 0 ยัง แอฟริกันส์ 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:10 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1 - 0 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน อิตาลี Serie D

20:30 ชีติ 0 - 5 Atletico Porto Santelpidio 0-3

ตารางบอลเมื่อคืน ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:30 ยูโรปาเอฟซี 5 - 0 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 1-0
22:00 เซนต์โยเซฟ เอฟซี รอ FCB Magpies

ตารางบอลเมื่อคืน ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

05:00 มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค 1 - 1 พ้อย ฟอทินเอฟซี 0-1
05:00 La Horquetta Rangers FC 1 - 1 คลับ ซานโด 0-1
07:00 AC Port Of Spain 0 - 4 ดับบลิว คอนเน็คชั่นเอฟซี 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน อิสราเอล C ลีก

19:00 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 3 - 2 ฮาโปเอล ทูบา-ซานการิเย่ 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน Portugal Campeonato Nacional

22:00 เบอร์โก้ เอสซี 0 - 0 เมเรลินเนเซ่ 0-0
22:00 ชาเวช บี 1 - 1 สปอร์ติง บราก้า 2 0-1
22:59 อูเนียว มาไดร่า 5 - 1 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส 3-0

ตารางบอลเมื่อคืน

02:15 คลับบรูซ(สำรอง) 1 - 1 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน(สำรอง) 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน

15:30 พานิโอนิออส (ยู 19) 0 - 0 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 0-0
16:30 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 20) 5 - 0 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 0-0
17:00 ชาเนีย เอฟซี ยู 19 0 - 8 เลวาเดียกอส (ยู 19) 0-5
18:00 เออร์โกเทลิส (ยู 19) 3 - 1 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 2-0
18:00 Kassiopi U19 0 - 6 โดซ่า ดรามาส(ยู19) 0-2
18:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 1 - 0 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 0-0
18:30 พานาไชกิ-2005 (ยู 19) 2 - 2 พลาทานิแอส (ยู19) 1-1
19:00 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 3 - 0 ปาส ลาเมีย ยู 19 1-0
19:00 AE Karaiskakis U19 3 - 3 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 1-1
19:00 อปอลลอน พอนตู(ยู19) 3 - 0 อพอลลอน ลาริสซ่า(ยู19) 2-0
20:00 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 4 - 1 เออีเอล ลาริซา ยู 19 2-1

ตารางบอลเมื่อคืน

07:00 เอสวีเวสตา 2 - 2 อินเตอร์วิลเลมสตัด 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน

20:00 Ngozi City FC รอ แอตเลติโก้ โอลิมปิก

ตารางบอลเมื่อคืน

06:00 ปิกอส 2 - 1 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 1-1

ตารางบอลเมื่อคืน

20:30 โมโนโพลี (ยู 19) 3 - 0 บารี่ (เยาวชน) 0-0
20:30 Giana Erminio U19 3 - 3 เลคโค่(ยู19) 0-2

ตารางบอลเมื่อคืน

02:00 อาร์เซน่อล (ยู 23) 3 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน เม็กซิโก Liga MX Femenil

04:45 ครูซ อซูล(ญ) 0 - 1 อัตลาส(ญ) 0-1
05:00 เกเรตาโร(ญ) 0 - 2 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน

18:30 วาลาโดลิด(ยู 19) 3 - 0 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 2-0
18:45 Danok Bat U19 2 - 0 ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) 2-0
19:00 CF Juventud Laguna U19 0 - 3 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 0-1
19:00 Acodetti CF U19 3 - 0 CD Juventud Maritima U19 2-0
19:00 CD Ofra U19 1 - 4 อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) 0-2
21:00 ซีดี โรด้า (ยู 19) 3 - 1 อัลโบรายา(ยู 19) 2-0
21:30 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 2 - 1 คิโรน่า(ยู 19) 0-0
22:00 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 0 - 1 เลกาเนส(ยู 19) 0-1
22:00 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 4 - 1 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 2-1
22:00 ลูโก(ยู 19) 0 - 2 เซลต้า บีโก้(ยู 19) 0-1
22:00 Stadium Casablanca U19 3 - 1 Unio FB Jabac Terrassa U19 2-0

ตารางบอลเมื่อคืน

18:00 คิตฉี(ญ) 1 - 0 ฮ่องกง เอฟซี (ญ) 0-0
20:00 แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) 2 - 0 วูฟูไทโป(ญ) 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน

22:00 กอนโดมาร์ ยู19 1 - 2 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) 1-1
22:00 โอเอียราส ยู19 0 - 1 ปอร์ติโมเนนเซ่ ยู19 0-1
22:00 Olimpico Montijo U19 3 - 2 Despertar SC U19 2-1
22:00 Alcanenense U19 0 - 3 Real Massama U19 0-1
22:00 SC Regua U19 0 - 3 Academico Viseu U19 0-1
22:00 Loures U19 1 - 0 Caldas SC U19 0-0
22:00 Trofense U19 1 - 2 Marinhas FC U19 1-2

ตารางบอลเมื่อคืน Iceland Faxafloi Women Cup

02:00 อัคราเนส(ญ) 3 - 2 Augnablik Women 3-2
18:15 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 2 - 2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 1-1
21:00 Grotta Women 1 - 0 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน

19วินาที KF Fjallabyggdar 0 - 0 HotturHuginn -

ตารางบอลเมื่อคืน

01:30 Security Systems FC 1 - 1 Gilport Lions 1-0
20:30 BDF XI รอ โอราปา ยูไนเต็ด
20:30 BR Highlanders รอ Morupule Wanderers FC
20:30 Galaxy รอ Molepolole City FC
20:30 Notwane FC รอ Gaborone United
21:00 Tafic FC รอ Extension Gunners

ตารางบอลเมื่อคืน

18:35 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 2 - 3 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ยู 19) 1-2
19:00 เฮชเค โคปาโวกูร์ ยู 19 1 - 0 เคอาร์/เควี(ยู 19) 1-0
20:30 IA Skallagrimur U19 4 - 0 Fylkir/Ellidi U19 2-0
21:00 วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 3 - 1 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน

22:00 รัชเดน ไดมอนด์ 4 - 2 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 2-1
22:00 อัลเวเชิร์ช 0 - 1 Hednesford Town 0-0
22:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 0 - 2 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0-0
22:00 โคลวิลล์ ทาวน์ 1 - 4 รอยสตัน ทาวน์ 0-2
22:00 คิงส์ แลงลีย์ 3 - 1 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 1-1
22:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 6 - 0 เรดดิตช์ ยูไนเตด 4-0
22:00 นีดแฮมมาร์เก็ต 1 - 3 นูเนียตัน โบโรห์ 1-2
22:00 รูเชล โอลิมปิค 4 - 2 ฮิทชิน ทาวน์ 3-1
22:00 สตัวร์บริดจ์ 3 - 1 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 3-0
22:00 แทมเวิร์ธ 1 - 2 เลสตัน เอฟซี 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน

18:00 อาเวส (ยู 23) 1 - 0 เอสโตริล(ยู 23) 0-0
18:00 ฟามาลิเคา(ยู 23) 1 - 2 เบเลเนนเซส(ยู 23) 1-0
18:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 1 - 3 ริโอ อาฟ(ยู 23) 0-2
18:45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 1 - 2 เบนฟิก้า(ยู 23) 1-2
22:00 มาริติโม่(ยู 23) 2 - 1 เฟยเรนเซ่(ยู 23) 1-1
22:00 วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23) 3 - 2 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 2-1
22:00 เลชอยส์ (ยู 23) 0 - 0 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน

15:00 บาโรก้า เอฟซี(สำรอง) 0 - 0 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 0-0
15:00 บิดเวสท์ วิทซ์(สำรอง) 1 - 0 โปโลควาเน่ ซิตี้(สำรอง) 0-0
15:00 ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) 3 - 1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 3-0
15:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 - 4 โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) 1-3
17:00 ไฮแลนด์ส พาร์ค(สำรอง) 1 - 0 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก(สำรอง) 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน

19:00 คาริเนน โปเจ็ท 1 - 3 เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท 1-2

ตารางบอลเมื่อคืน

06:00 St Andrews FL 0 - 6 Hurricanes SC 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน

22:00 เดอ แพนเธอร์ 1 - 0 Dynamo FC 1-0

ตารางบอลเมื่อคืน

02:30 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 4 - 3 อาแฟน ลิโด้ 1-3
02:30 Pontypridd 6 - 0 ทาฟฟ์ เวลล์ 2-0
02:30 แอลลาเนลี 2 - 1 เอสทีเอ็ม สปอร์ต 0-0
02:30 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 3 - 1 Llangefni Town 0-0
21:00 Caerau Ely รอ อัมมันฟอร์ด
21:00 Undy Athletic 0 - 2 มหาวิทยาลัยสวอนซี 0-0
21:00 ลันวิท เมเจอร์ รอ Cwmamman United
21:00 คอร์เว็น รอ กุลสฟิลด์ เอฟซี
21:00 เกรสฟอร์ดแอธเลติก รอ Penrhyncoch
21:00 รีห์ล เอฟซี รอ Llanfair United
21:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ รอ Cambrian & Clydach
21:30 กอยเตร ยูไนเต็ค รอ คุมบราน เซลติก
21:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ รอ เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
21:30 Colwyn Bay รอ รูตินทาวน์ เอฟซี
21:30 ทคอนวี ยูไนเต็ด รอ Llanrhaeadr FC
21:30 พอร์ทมาด็อก รอ ลานดูเนา

ตารางบอลเมื่อคืน

18:00 อาลีซอส 1 - 0 อีกาเลโอเอเธนส์ 0-0
20:00 Ierapetra 0 - 0 ไอโอนิกอส 0-0
20:00 เอโอ คาวาลา 0 - 0 Aspropyrgos Enosis 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน

04:00 Deportivo Mixco Reserves 0 - 2 Santa Lucia FC Reserves 0-0

ตารางบอลเมื่อคืน

13:15 Jawalakhel Youth Club 0 - 2 Nepal Police Club 0-1
16:15 มานังมาร์ซยังดิ คลับ 2 - 2 ทรี สตาร์ 0-1

ตารางบอลเมื่อคืน 18/01/2563

ตารางบอลเมื่อคืน ALG C
ตารางบอลเมื่อคืน Greece Divison C
ตารางบอลเมื่อคืน Iceland Faxafloi Women Cup
ตารางบอลเมื่อคืน IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
ตารางบอลเมื่อคืน ISR U19
ตารางบอลเมื่อคืน Portugal Campeonato Nacional
ตารางบอลเมื่อคืน Saudi King Cup of Champions
ตารางบอลเมื่อคืน Tipsport คัพ
ตารางบอลเมื่อคืน UAE ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อคืน กระชับมิตร
ตารางบอลเมื่อคืน กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลเมื่อคืน กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตารางบอลเมื่อคืน กัวเตมา ลาลีกา
ตารางบอลเมื่อคืน กัวเตมาลา D2
ตารางบอลเมื่อคืน กานาพรีเมียร์
ตารางบอลเมื่อคืน การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก
ตารางบอลเมื่อคืน คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
ตารางบอลเมื่อคืน คูเวต ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ตารางบอลเมื่อคืน แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ตารางบอลเมื่อคืน ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลเมื่อคืน ซูเปอร์ลีกเคนยา
ตารางบอลเมื่อคืน ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ตารางบอลเมื่อคืน เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน ไซปรัส ดิวิชั่น 2
ตารางบอลเมื่อคืน ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
ตารางบอลเมื่อคืน ตุรกี 2 Ligi A
ตารางบอลเมื่อคืน ตุรกี 3. ลัก บี
ตารางบอลเมื่อคืน ตุรกี A2 ลีก U19
ตารางบอลเมื่อคืน ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน ตุรกี ลีก 2
ตารางบอลเมื่อคืน ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน แทนซาเนียลีกเอิง 1
ตารางบอลเมื่อคืน นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
ตารางบอลเมื่อคืน บราซิล โคปา SP Juniores
ตารางบอลเมื่อคืน บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ตารางบอลเมื่อคืน บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ตารางบอลเมื่อคืน เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
ตารางบอลเมื่อคืน เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
ตารางบอลเมื่อคืน เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลเมื่อคืน ปารากวัยทีมลีกสำรอง
ตารางบอลเมื่อคืน โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
ตารางบอลเมื่อคืน โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
ตารางบอลเมื่อคืน โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ตารางบอลเมื่อคืน ฝรั่งเศส Championnat Amateur
ตารางบอลเมื่อคืน ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
ตารางบอลเมื่อคืน ฝรั่งเศส ลีก3
ตารางบอลเมื่อคืน พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
ตารางบอลเมื่อคืน พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ตารางบอลเมื่อคืน พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ตารางบอลเมื่อคืน พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ตารางบอลเมื่อคืน พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
ตารางบอลเมื่อคืน ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
ตารางบอลเมื่อคืน ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ตารางบอลเมื่อคืน ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20
ตารางบอลเมื่อคืน ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์
ตารางบอลเมื่อคืน ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์
ตารางบอลเมื่อคืน เฟรนซ์ คัพ
ตารางบอลเมื่อคืน มอลตา พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
ตารางบอลเมื่อคืน มาลี Premiere Division
ตารางบอลเมื่อคืน เม็กซิโก Liga MX Femenil
ตารางบอลเมื่อคืน เม็กซิโก Segunda Division
ตารางบอลเมื่อคืน เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ตารางบอลเมื่อคืน โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
ตารางบอลเมื่อคืน ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน รวันดา National League
ตารางบอลเมื่อคืน ลาลีกา สเปน
ตารางบอลเมื่อคืน ลีกวัน อังกฤษ
ตารางบอลเมื่อคืน ลีกอาชีพพม่า
ตารางบอลเมื่อคืน สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลเมื่อคืน สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
ตารางบอลเมื่อคืน สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
ตารางบอลเมื่อคืน สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตารางบอลเมื่อคืน สเปน ลาลีกา 2
ตารางบอลเมื่อคืน สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ตารางบอลเมื่อคืน ออสเตรเลีย ลิก เอ
ตารางบอลเมื่อคืน ออสเตรเลียสตรีลีก
ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ U23 ลีกคัพ
ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
ตารางบอลเมื่อคืน อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
ตารางบอลเมื่อคืน อาร์เจนตินาลีกสำรอง
ตารางบอลเมื่อคืน อิตาลี C1A
ตารางบอลเมื่อคืน อิตาลี Serie D
ตารางบอลเมื่อคืน อิตาลี เซเรีย บี
ตารางบอลเมื่อคืน อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อคืน อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ตารางบอลเมื่อคืน อินเดียซูเปอร์ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน อิสราเอล C ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน อิสราเอลลีก
ตารางบอลเมื่อคืน อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลเมื่อคืน อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว
ตารางบอลเมื่อคืน เอเอฟซีแชมป์ U23
ตารางบอลเมื่อคืน แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน แอลจีเรีย คัพ
ตารางบอลเมื่อคืน ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ
ตารางบอลเมื่อคืน ไอซ์แลนด์แชมป์ B
ตารางบอลเมื่อคืน ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ตารางบอลเมื่อคืน ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ตารางบอลเมื่อคืน ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ตารางบอลเมื่อคืน ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3



ตารางบอลเมื่อคืนALG C, Greece Divison C, Iceland Faxafloi Women Cup, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, Portugal Campeonato Nacional, Saudi King Cup of Champions, Tipsport คัพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คูเวต ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, บราซิล โคปา SP Juniores, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์, เฟรนซ์ คัพ, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, รวันดา National League, ลาลีกา สเปน, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกอาชีพพม่า, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, เอเอฟซีแชมป์ U23, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย คัพ, ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ, ไอซ์แลนด์แชมป์ B, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3,