บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 35481 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 17/05/2567

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 ใบเหลือง ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด [65%] 2 - 3 [74%] ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ ใบเหลือง จะชนะ 1-1
01:45 จะชนะ ใบเหลือง เชลบอร์น [82%] 1 - 0 [52%] วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
01:45 สลิโก โรเวอร์ส [70%] 0 - 3 [69%] โบฮีเมี่ยนส์ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-2
01:45 ใบเหลือง เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [65%] 0 - 1 [74%] เดอร์รี่ ซิตี้ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
02:10 ใบเหลือง ดันดาล์ค [54%] 1 - 0 [82%] แชมร็อค โรเวอร์ส ใบเหลือง จะชนะ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 จะชนะ ใบเหลือง แซงต์ ทรุยด็อง [76%] 1 - 1 [64%] อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 ใบเหลือง สตอล เมียเลช [57%] 0 - 0 [83%] โปกอน เซซิน ใบเหลือง จะชนะ 0-0
01:30 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [84%] 1 - 1 [51%] พุชช่า นิโปโลมิเช่ ใบแดง ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:45 จะชนะ เอเจ โอแซร์ [88%] 4 - 1 [49%] อูแอส กงการ์กโน่ 1-1
01:45 จะชนะ ใบเหลือง บอร์กโดซ์ [78%] 3 - 2 [62%] ปัว เอฟซี ใบเหลือง 2-0
01:45 ใบเหลือง เกรอน็อบล์ [73%] 1 - 3 [65%] อาเมียงส์ แพ้ชนะ 50/50 1-0
01:45 ใบเหลือง เกววีลย์ อูแอส [57%] 2 - 1 [82%] แซงต์ เอเตียน จะชนะ 0-0
01:45 จะชนะ ใบเหลือง ทรัวส์ [73%] 1 - 1 [67%] อานซี ใบเหลือง 1-1
01:45 จะชนะ อองเช่ร์ [86%] 0 - 0 [51%] ยูเอสแอล ดันเคอร์ ใบเหลือง 0-0
01:45 ใบเหลือง บาสเตีย [62%] 1 - 1 [76%] ปารีส เอฟซี ใบเหลือง จะชนะ 1-1
01:45 จะชนะ ก็อง [89%] 3 - 0 [45%] วาล็องเซียนส์ ใบเหลือง 1-0
01:45 จะชนะ แก็งก็อง [77%] 0 - 1 [58%] สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี ใบเหลือง 0-1
01:45 จะชนะ โรเดซ อเวรอน [81%] 2 - 0 [53%] อฌักซิโอ้ ใบเหลือง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:00 จะชนะ ใบเหลือง เอชเจเค เฮลซิงกิ [80%] 1 - 2 [58%] วีพีเอส วาซ่า ใบเหลือง 0-1
22:00 จะชนะ ใบเหลือง เอซี โอลู [80%] 1 - 1 [58%] ไอเอฟเค มารีฮามน์ ใบเหลือง 1-0
22:59 จะชนะ ใบเหลือง เอสเจเค ไซนาโจเอน [74%] 3 - 1 [67%] อินเตอร์ ตูร์คู ใบเหลือง 2-1
00:00 จะชนะ ใบเหลือง อิลเวส แทมเปเร่ [78%] 5 - 0 [61%] เอฟซี ฮาก้า ใบเหลือง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 จะชนะ ใบเหลือง โรด้า เจซี [78%] 0 - 5 [63%] เอ็นเอซี เบรด้า ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:45 จะชนะ ใบเหลือง ฟามาลิเคา [81%] 1 - 2 [55%] คาซ่า เพีย เอซี ใบเหลือง 1-1
02:45 ใบเหลือง ริโอ อาฟ [47%] 1 - 1 [89%] เบนฟิก้า ใบเหลือง จะชนะ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

21:00 ใบเหลือง ใบแดง อิสตันบูลสปอร์ [62%] 1 - 3 [77%] ชีวาสสปอร์ ใบเหลือง จะชนะ 0-2
00:00 จะชนะ ใบเหลือง อันตัลยาสปอร์ [74%] 2 - 1 [67%] อดาน่า เดมิร์สปอร์ ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2

01:30 ใบเหลือง มิรานเดส [60%] 1 - 1 [77%] เอลเช่ ใบเหลือง จะชนะ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45 ใบเหลือง ฟิออเรนติน่า [70%] 2 - 2 [69%] นาโปลี ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:00 จะชนะ เซาแธมป์ตัน [80%] 3 - 1 [60%] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี

01:30 จะชนะ ใบเหลือง ปาแลร์โม่ [74%] 2 - 0 [63%] ซามพ์โดเรีย ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

01:00 จะชนะ ใบเหลือง ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) [86%] 2 - 0 [54%] Patriotas FC U19 ใบเหลือง 1-0
01:45 จะชนะ ลินฟิลด์(ญ) [97%] 6 - 0 [31%] ลิสเบิร์น(ญ) ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก จีน

18:00 จะชนะ ใบเหลือง เจ้อเจียง กรีนทาวน์ [86%] 5 - 2 [53%] หนันท่ง ฉื่อยัน ใบเหลือง 3-1
18:35 ใบเหลือง ชางโจว ไลออนส์ [65%] 2 - 4 [75%] เทียนจิน ไทเกอร์ ใบเหลือง จะชนะ 0-1
18:35 ใบเหลือง เหมยโชวเคอเจีย [57%] 1 - 4 [82%] เฉิงตู ซินเฉิง ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ 0-1
18:35 จะชนะ ใบเหลือง เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง [75%] 2 - 3 [65%] อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ ใบเหลือง 1-2
19:00 ใบเหลือง ชางชุน ย่าไท่ [60%] 3 - 2 [80%] ปักกิ่ง กั๋วอัน ใบเหลือง จะชนะ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน เอฟเอ คัพ

14:30 ใบเหลือง Taian Tiankuang [60%] 0 - 3 [75%] ตงกวนกวนเหลียน จะชนะ 0-1
14:30 Shenzhen Youth [66%] 1 - 2 [70%] ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
16:00 ใบเหลือง Hainan Star [63%] 1 - 4 [73%] เจียงซี เหลียนเชง จะชนะ 1-2
18:00 ใบแดง Dalian Kun City [54%] 0 - 2 [82%] Yunnan Yukun ใบเหลือง จะชนะ 0-0
18:30 ใบเหลือง Rizhao Yuqi [60%] 2 - 0 [78%] เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ ใบเหลือง จะชนะ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:15 ใบเหลือง เบลลินโซนา [44%] 0 - 2 [88%] เอฟซี ซิยง ใบเหลือง จะชนะ 0-1
01:15 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี ธูน [86%] 6 - 3 [53%] วาดุซ ใบแดง ใบเหลือง 3-0
01:15 ใบเหลือง อารัว [69%] 0 - 4 [67%] เอฟซี วิล 1900 ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-3
01:15 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [85%] 2 - 2 [51%] บาเดน ใบแดง ใบเหลือง 2-1
01:15 จะชนะ ใบเหลือง เนอชาแตล ซามักซ์ [79%] 4 - 0 [59%] สตาเด้ นยอนเนียส ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ใบเหลือง เกเฟล ไอเอฟ [72%] 1 - 0 [65%] จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
00:00 ใบเหลือง อัตซิคเท็นส์ บีเค [65%] 1 - 1 [72%] ออสเตอร์ ไอเอฟ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
00:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ [68%] 0 - 0 [70%] เฮลซิงบอร์ก ใบแดง ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:00 จะชนะ โบโตซานี่ [85%] 1 - 0 [49%] ดาเชีย มิโอวินี่ ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

00:00 จะชนะ ใบเหลือง อัลบอร์ก [84%] 1 - 0 [55%] เฟรเดอริเซีย ใบเหลือง 1-0
00:00 เวนด์ซีเซล [56%] 0 - 0 [84%] ซอนเดอร์ไจสกี ใบเหลือง จะชนะ 0-0
00:00 จะชนะ ใบเหลือง โคลดิ้ง [78%] 2 - 1 [62%] โฮโบร ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

23:10 ใบเหลือง เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 [63%] 3 - 1 [76%] ซังค์ พอลเท่น ใบเหลือง จะชนะ 0-1
23:10 ใบเหลือง เอสวี ฮอร์น [66%] 2 - 3 [74%] เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ ใบเหลือง จะชนะ 1-0
23:10 จะชนะ ใบเหลือง ลีโอเบน [89%] 2 - 0 [45%] เอสซี เบรเกนซ์ ใบเหลือง 2-0
23:10 ใบเหลือง SV Stripfing Weiden [58%] 2 - 5 [82%] กราเซอร์ เอเค ใบเหลือง จะชนะ 1-4
23:10 ใบเหลือง เอสเคยู อัมเสตทเทน [63%] 1 - 1 [80%] เอฟซี ไลเฟริ่ง จะชนะ 0-1
23:10 จะชนะ ใบเหลือง เฟริส เวียนนา 1894 [81%] 4 - 2 [58%] คัพเฟ่นเบิร์ก ใบเหลือง 0-2
23:10 ใบเหลือง ลาฟนิทซ์ [59%] 1 - 3 [80%] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ จะชนะ 0-2
23:10 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง เอสวี รีด [93%] 1 - 0 [46%] สตวร์ม กราซ (เยาวชน) ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

23:30 ใบเหลือง มัลโดส ลูการ์นี [53%] 2 - 0 [85%] บัซคา โทโพลา ใบเหลือง จะชนะ 1-0
23:30 ใบเหลือง ใบแดง คูคาริคกิ สตานคอม [70%] 0 - 1 [70%] ปาร์ติซาน เบลเกรด ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

19:15 จะชนะ ใบเหลือง พีริน บลากอเยฟกราด [90%] 2 - 2 [40%] อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว ใบเหลือง 1-0
21:45 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง โลโคโมทีฟ โซเฟีย [73%] 1 - 1 [64%] โบเตฟ วราตซา ใบเหลือง 1-1
00:15 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง เอฟซี ฮีบาร์ [78%] 0 - 1 [58%] เบโร่ สตารา ซากอร่า ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 จะชนะ ใบเหลือง อิสทรา 1961 พูลา [74%] 2 - 0 [61%] วาร์เท็กซ์ ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 ฮังการี

01:30 ใบเหลือง มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ [59%] 1 - 1 [80%] เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน ใบเหลือง จะชนะ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 ใบเหลือง เบรย์ วันเดอเรอร์ส [57%] 1 - 3 [78%] คอร์ก ซิตี้ ใบเหลือง จะชนะ 0-3
01:45 จะชนะ ใบเหลือง ยูซี ดับลิน [76%] 3 - 3 [60%] ฟินน์ ฮาร์ปส์ ใบเหลือง 1-2
01:45 จะชนะ ใบเหลือง โคห์บ รัมเบลอ [78%] 1 - 1 [59%] Treaty United ใบแดง ใบเหลือง 1-0
01:45 จะชนะ ใบเหลือง เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [85%] 2 - 0 [52%] Kerry FC ใบเหลือง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:10 จะชนะ ใบเหลือง มอนเทอร์เรย์ [74%] 0 - 1 [66%] ครูซ อาซูล ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

01:45 จะชนะ ใบเหลือง เรธโรเวอร์ส [75%] 1 - 2 [63%] แพททริค ทริสเทล ใบเหลือง 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

01:30 จะชนะ ใบเหลือง สปาร์ตันส์ [73%] 2 - 2 [67%] ดัมบาร์ตัน ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:00 จะชนะ ใบเหลือง เอสแอล เบนฟิก้า บี [75%] 5 - 2 [67%] ปอร์โต้ บี ใบเหลือง 3-0
00:00 จะชนะ ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า [81%] 2 - 1 [57%] CF Os Belenenses 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 จะชนะ ใบเหลือง บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ [95%] 2 - 0 [42%] ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน ใบแดง ใบเหลือง 0-0
20:00 จะชนะ ฮาโปเอล เคอร์ยัต [90%] 5 - 0 [45%] มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา ใบเหลือง 3-0
20:00 ใบเหลือง ฮาโปเอล แอคโค่ [53%] 0 - 1 [84%] ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา ใบเหลือง จะชนะ 0-0
20:00 จะชนะ คาฟร์ กาซิม [88%] 8 - 4 [49%] Ihud Bnei Shefaram ใบเหลือง 4-1
20:00 จะชนะ ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส [87%] 4 - 2 [50%] มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา ใบเหลือง 2-1
20:00 จะชนะ ใบเหลือง ฮาโปเอล นาซาเรท [79%] 2 - 1 [61%] ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง ฮาโปเอล ริซอน [63%] 2 - 1 [72%] ฮาโปเอล รามัต กาน ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-1
20:00 ใบเหลือง ใบแดง เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า [75%] 0 - 2 [63%] ฮาโปเอล อฟูล่า ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 ซีเอส กงส์ต็องตีน รอ เอ็มซี โอราน
22:00 เจเอส ซาอัวร่า รอ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
22:59 จะชนะ ใบเหลือง ES Ben Aknoun [88%] 2 - 1 [41%] ยูเอส บิสกรา ใบเหลือง 2-0
22:59 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง El Bayadh [80%] 1 - 1 [55%] เจเอส คาบิลี่ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
22:59 จะชนะ เอ็มซี โอราน [85%] 4 - 1 [47%] อีเอส เซทิฟ ใบเหลือง 1-1
22:59 ใบเหลือง Union Sportive Souf [38%] 0 - 2 [92%] เอ็นซี มากร้า จะชนะ 0-0
22:59 จะชนะ เอเอสโอ ชเลฟ [86%] 4 - 1 [49%] USM Khenchela 2-1
22:59 จะชนะ ใบเหลือง ซีเอส กงส์ต็องตีน [79%] 1 - 1 [55%] ซีอาร์ เบลูอิซดัด ใบเหลือง 1-0
22:59 จะชนะ ใบเหลือง เจเอส ซาอัวร่า [80%] 2 - 1 [55%] ปาราดัว เอซี ใบเหลือง 1-0
00:00 จะชนะ ใบเหลือง เอ็มซี แอลเจอร์ [84%] 1 - 0 [49%] ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สิงคโปร์ ลิก

18:45 ใบเหลือง เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี [52%] 4 - 4 [88%] แทมปิเนส โรเวอร์ส ใบเหลือง จะชนะ 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ FAI คัพ

01:45 จะชนะ Wayside Celtic [84%] 0 - 0 [59%] คอลลินส์ทาวน์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:59 ใบเหลือง เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส [64%] 0 - 1 [69%] ซูดูว่า จะชนะ/เสมอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี โรเซ็นการ์ด [81%] 2 - 0 [58%] บีเค โอลิมปิค ใบเหลือง 1-0
00:00 ใบเหลือง เอฟบีเค คาร์ลสตาด [52%] 0 - 1 [85%] ฮัมมาร์บี้ TFF ใบเหลือง จะชนะ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 ใบเหลือง ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ [64%] 2 - 1 [75%] วิสล่า พล็อค ใบเหลือง จะชนะ 1-0
01:30 ใบเหลือง เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ [65%] 1 - 3 [74%] มอเตรอ รูบิน ใบเหลือง จะชนะ 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:55 ใบเหลือง ซลูตัสค์ [64%] 1 - 4 [75%] ดินาโม เบรสต์ ใบเหลือง จะชนะ 0-1
00:30 ใบเหลือง บาเต้ โบริซอฟ [65%] 1 - 0 [73%] สลาเวีย โมซีร์ ใบเหลือง จะชนะ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 จะชนะ ใบเหลือง แอทเลติโก้ กรัว [83%] 4 - 0 [50%] เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ ใบเหลือง 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ คัพ

02:15 จะชนะ เฟรม เรย์จาวิค [94%] 3 - 0 [38%] ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ ใบเหลือง 1-0
02:30 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง [48%] 1 - 3 [89%] วาลูร์ เรย์ยาวิค ใบเหลือง จะชนะ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปา ซูดาเมริกาน่า

09:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า [91%] 0 - 0 [41%] เอเลี่ยนซา เพตโทรลา ใบแดง ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบียลีก

23:15 จะชนะ ใบเหลือง อัล ดาฮัม [76%] 1 - 1 [63%] อัล-ไฟฮา ใบเหลือง 0-1
01:00 จะชนะ ใบแดง อัล อิตติฟาค [84%] 1 - 1 [55%] Al-Akhdoud ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง อันนัศร์ [68%] 1 - 1 [76%] อัล ฮิลาล ใบเหลือง จะชนะ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

01:00 จะชนะ ใบเหลือง ปาร์ติซานี ทิราน่า(N) [83%] 1 - 0 [51%] สเกนเดอร์บู กอร์ซ ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 ใบเหลือง กลันตันยูไนเต็ด [59%] 2 - 3 [83%] ซาบาห์ ใบเหลือง จะชนะ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ คูเวต ลีก

23:10 อัล-ชาบับ(คูเวต) [68%] 0 - 2 [73%] คาซม่า ใบเหลือง จะชนะ 0-1
23:10 อัล-จาฮร่า [63%] 0 - 1 [78%] ไคตัน จะชนะ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เลบานอน ลิก

20:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง Al-Hikma [81%] 0 - 0 [55%] Tadamon Sour ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบแดง Alahli Nabatiya 0 - 3 Shabab Al Ghazieh 0-1
20:00 ใบเหลือง ชาบับ ซาเฮล [67%] 0 - 1 [72%] Trables Sports Club แพ้ชนะ 50/50 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า [86%] 5 - 1 [50%] เอ็มเอสเคซิลิน่า บี ใบเหลือง 3-1
22:00 จะชนะ MSK Puchov [80%] 2 - 2 [59%] สโลวาน บราติสลาวา บี ใบแดง ใบเหลือง 1-2
22:00 จะชนะ ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส [90%] 5 - 0 [46%] Spisska Nova Ves ใบเหลือง 3-0
22:00 ใบเหลือง ฮูเมนเน่ [55%] 2 - 0 [88%] ทาทราน ปรีซอฟ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง Povazska Bystrica [74%] 1 - 2 [63%] ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา ใบเหลือง 0-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน [84%] 2 - 0 [57%] OFK Malzenice ใบเหลือง 1-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง สลาโว วีเซลัด [74%] 0 - 3 [66%] Sokol Dolna Zdana ใบเหลือง 0-2
22:10 ใบเหลือง โดลนีย์ กูบิน [58%] 4 - 3 [81%] เคเอฟซี โคมาร์โน จะชนะ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 ใบเหลือง Sportivo Ameliano [70%] 0 - 2 [69%] สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล

05:00 จะชนะ ใบเหลือง ซีอาร์บี แม็คซิโอ [78%] 1 - 0 [57%] วิลา โนวา ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง กิมนาเซีย วาย ทิโร่ [76%] 0 - 2 [56%] เทมเปอร์ลีย์ ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

16:30 เมลเบิร์น ไนท์ [57%] 0 - 1 [83%] เซ้าท์ เมลเบิร์น จะชนะ 0-0
16:45 ใบเหลือง แดนดินัง ซิตี้ เอสซี [53%] 0 - 1 [88%] อาวอนดาเล่ เอฟซี ใบเหลือง จะชนะ 0-0
17:30 ใบเหลือง มอร์แลนด์ ซิตี้ [62%] 2 - 1 [81%] กรีน กัลลี่ คาวาเรีย ใบเหลือง จะชนะ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

22:59 จะชนะ ปารีสเอฟซี (ญ) [90%] 1 - 1 [44%] แร็งส์(ญ) ใบเหลือง 0-0
02:00 จะชนะ ใบเหลือง โอลิมปิก ลียง (ญ) [89%] 2 - 1 [43%] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) ใบเหลือง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

15:15 ใบเหลือง เปรสตัน ไลออนส์(W) [68%] 0 - 2 [74%] เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) แพ้ชนะ 50/50 0-1
16:30 ใบเหลือง บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) [61%] 3 - 3 [77%] เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) จะชนะ 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

22:59 ใบเหลือง ใบแดง พีเค-35 วานต้า (ญ) [50%] 1 - 6 [90%] เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) ใบเหลือง จะชนะ 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

17:00 ใบเหลือง Strogino Youth [45%] 1 - 3 [92%] โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) จะชนะ 1-3
17:00 จะชนะ ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) [73%] 3 - 3 [68%] Baltika Kaliningrad Youth ใบแดง 2-3
17:00 ใบเหลือง ใบแดง Fakel Youth [39%] 0 - 1 [95%] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) จะชนะ 0-1
19:00 Konopliev Youth 4 - 2 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 1-1
19:00 จะชนะ ใบเหลือง ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) [85%] 1 - 1 [50%] เอฟเค อูราล (เยาวชน) ใบเหลือง 0-1
19:00 ใบเหลือง รูบิน คาซาน (สำรอง) 1 - 0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) [59%] 1 - 1 [79%] สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) ใบเหลือง จะชนะ 0-0
21:00 ใบเหลือง เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) 0 - 1 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
21:00 FK Nizhny Novgorod Youth [69%] 4 - 0 [72%] เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) แพ้ชนะ 50/50 3-0
22:59 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 5 - 1 Chertanovo Moscow Youth 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

18:00 จะชนะ ใบเหลือง Olympic Kingsway SC [94%] 3 - 1 [38%] อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด ใบเหลือง 2-1
18:00 ใบเหลือง เพิร์ธ เอสซี [72%] 3 - 3 [72%] เบยวอเตอร์ ซิตี้ แพ้ชนะ 50/50 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:00 ใบเหลือง ใบแดง เอดี ซาน คาร์ลอส [63%] 0 - 1 [76%] เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า ใบเหลือง จะชนะ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก(W) คัพ

23:30 จะชนะ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) [89%] 3 - 1 [46%] AGF Kvindefodbold APS (W) ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก

11:00 ใบเหลือง AS Pirae 5 - 1 Ifira Black Bird ใบแดง 2-1
05:00 เฮคารี่ เซ้าท์ ยูไนเต็ด เอฟซี รอ Rewa FC
08:00 โอคแลนด์ ซิตี้ รอ ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี
08:00 Vaivase Tai FC รอ Ifira Black Bird

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

23:30 จะชนะ คาราบัค [91%] 4 - 3 [50%] ตูราน โตวูซ ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

16:30 ใบเหลือง ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) [53%] 1 - 3 [89%] ซิดนีย์ โอลิมปิก ใบเหลือง จะชนะ 1-0
17:00 ใบเหลือง เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) [45%] 1 - 2 [92%] รอคเดลซิตี้ซัน ใบเหลือง จะชนะ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 จะชนะ อินชอน โคเรียล [82%] 3 - 1 [51%] Yeoju Sejong 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนีเซีย คัพ

20:30 ใบเหลือง ซีเอส กอบ้า [40%] 1 - 2 [88%] คลับ แอฟริเคน ใบเหลือง จะชนะ 1-0
20:30 Oceano Kerkennah 0 - 2 เอ.เอส. มาร์ซ่า 0-2
20:30 ใบเหลือง อี.จีเอส กัฟซ่า [53%] 1 - 6 [80%] สตาดิ ตูนิเซียน จะชนะ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:00 ใบเหลือง S.S.D. Monza 1912 Youth [73%] 1 - 5 [68%] เลชเช่(ยู20) แพ้ชนะ 50/50 1-3
22:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) [82%] 2 - 2 [58%] ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก

19:00 ใบเหลือง โปลิศ เทโร เอฟซี [46%] 3 - 0 [90%] ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด ใบเหลือง จะชนะ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

22:00 จะชนะ ใบเหลือง โอโตรโควิซ [86%] 2 - 0 [51%] เออเฮิสกี้ บรอด ใบเหลือง 2-0
22:00 บลานส์โค [54%] 2 - 3 [83%] ทริเน็ค จะชนะ 1-0
22:30 ใบเหลือง ทีเจ สตาร์เบอร์โน [60%] 1 - 1 [75%] Sardice ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
22:30 ใบเหลือง Taborsko Akademie [57%] 0 - 2 [84%] สลาเวีย ปราก 2 ใบเหลือง จะชนะ 0-1
22:59 จะชนะ ใบเหลือง Ceska Lipa [78%] 0 - 4 [56%] มลาด้า โบเลสลาฟ 2 ใบเหลือง 0-2
22:59 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี ปิเซ็ค [77%] 2 - 2 [60%] โซคอล ฮุสตัน ใบเหลือง 2-1
ต่อเวลา วินาที จะชนะ ฮลูชิน [81%] 2 - 1 [63%] เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี ใบเหลือง 1-1
22:59 จะชนะ ใบเหลือง อัสติ นาดลาเบม [88%] 4 - 1 [49%] เอฟเค โคลิน ใบเหลือง 2-0
00:00 จะชนะ ใบแดง ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด [79%] 3 - 2 [65%] Frydlant ใบเหลือง 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

22:30 จะชนะ ใบเหลือง อัล วาเซิ่ล(N) [84%] 4 - 0 [55%] อัล นาเซอร์ ดูไบ ใบแดง ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ลีก

18:00 ใบเหลือง บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง [69%] 4 - 1 [69%] คองเอ็น เนนเดน เอฟซี ใบเหลือง จะชนะ 1-0
18:00 จะชนะ ใบเหลือง ฮองลินห์ ฮาตินห์ [74%] 2 - 1 [64%] โฮจิมินห์ซิตี้ ใบเหลือง 0-1
18:00 จะชนะ ใบเหลือง ทันห์ เฮาห์ เอฟซี [82%] 3 - 1 [56%] กวาง นัม 1-0
19:15 จะชนะ ใบเหลือง ฮานอย ทีแอนด์ที [86%] 2 - 0 [50%] ฮอง อันห์ ยาลาย ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกันคัพเยาวชน U17

15:50 โตโก(ยู17) 2 - 3 ไนเจอร์ (ยู17) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี U19 A ลีก

21:00 จะชนะ ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) [92%] 5 - 0 [43%] Tarpa SC U19 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:00 จะชนะ ใบเหลือง Babrungas [71%] 1 - 1 [68%] เนเวซิส ใบเหลือง 1-0
22:59 จะชนะ FK Neptunas Klaipeda [80%] 2 - 1 [57%] เอฟเคเทารัส ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 จะชนะ ใบแดง อาร์เคนตีโน เด กีลเมส [81%] 3 - 1 [56%] ยูเอไอ อากุยซ่า ใบแดง ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 เอ็มซี โอราน (ยู21) [60%] 0 - 2 [79%] อีเอสเซติฟ(ยู21) จะชนะ 0-1
23:10 ใบเหลือง ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) [66%] 2 - 1 [72%] ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) จะชนะ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

21:00 ซาซาน กากาอูซ เยริ 4 - 0 อิสกร้า สตาลี่ 0-0
21:00 จะชนะ ใบเหลือง วิคตอเรีย บาร์ดาร์ [83%] 3 - 0 [53%] ซีเอฟ กาเกาเซีย ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

17:00 ใบเหลือง มอดบูรี่ เจ็ท [67%] 0 - 1 [75%] แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี จะชนะ 0-1
17:00 จะชนะ ใบเหลือง พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี [79%] 3 - 0 [63%] แอดิเลด แพนเทอร์ ใบเหลือง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ GER D5

00:00 FV Bonn-Endenich 08 รอ บอนเนอร์

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย Esi Liiga

22:00 จะชนะ ใบเหลือง Harju JK Laagri [85%] 4 - 2 [61%] ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี ใบแดง ใบเหลือง 3-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกา Pershaya

22:00 ใบเหลือง เอฟเค ออร์ชา 1 - 1 Ostrowitz ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก

20:00 ใบเหลือง Al Karkh [69%] 0 - 0 [64%] อัล-นาฟ ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-0
22:15 จะชนะ ใบเหลือง แบกแดด [71%] 1 - 1 [62%] นาฟิต อัล ยันนูป ใบเหลือง 1-1
22:15 อาร์บิล 0 - 0 Al-Hudod 0-0
00:30 การ์บาลา [47%] 1 - 2 [85%] อัล โชลต้า ใบเหลือง จะชนะ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

17:30 จะชนะ ใบเหลือง เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ [80%] 1 - 2 [63%] แลงวาร์ริน ใบเหลือง 0-1
17:30 จะชนะ ใบเหลือง เปรสตัน ไลออนส์ [81%] 3 - 2 [63%] เอฟซี บูลลีนไลออน 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

01:30 Atletico Colegiales รอ Deportivo Recoleta
06:30 Encarnacion FC รอ 12 de Junio VH

ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 จะชนะ Kairat Almaty II [91%] 10 - 1 [40%] คีแรนไชม์เคนท์ 3-0
18:00 FK Arys [59%] 2 - 0 [75%] อ็อคเซเปส จะชนะ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

02:15 จะชนะ ใบเหลือง ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ [75%] 1 - 1 [68%] เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ 1-1
02:15 KF Fjallabyggdar รอ Kormakur

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย U19

22:30 จะชนะ ใบเหลือง เอ็นเค บราโว (ยู 19) [79%] 2 - 1 [63%] เอ็นเค รูดาร์ เวเลเน (ยู 19) ใบเหลือง 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

19:00 ใบเหลือง FK Do stlik Tashkent [68%] 1 - 3 [68%] เอรัล นิวคัส ใบเหลือง จะชนะ 1-1
20:00 ใบเหลือง โซรัซ FK อูลกัช 0 - 2 FK Olympic Tashkent B ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

06:00 จะชนะ ใบเหลือง ยูเนียน แมกดาเลนา [74%] 2 - 0 [63%] คูคูต้า เดปอร์ติโว่ ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียเวลช์ลีก

17:00 ใบเหลือง Nepean Football Club [64%] 1 - 3 [76%] ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี ใบเหลือง จะชนะ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2

01:00 จะชนะ ใบเหลือง มิลล์วอลล์ (ยู 21) [83%] 1 - 1 [62%] เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย คัพ (W)

22:59 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) [97%] 2 - 0 [31%] ซาคุสปอร์ติง(ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 ใบเหลือง Radunia Stezyca [73%] 0 - 2 [67%] สเตล สตาโลว่า โวล่า ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1
01:30 ใบเหลือง ใบแดง จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย [73%] 0 - 0 [67%] วิสลา พูลาเว่ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

16:00 ฟินแลนด์(ญ) ยู16(N) 2 - 3 อิตาลี(ญ) ยู16 1-3
21:00 สโลวาเกีย ( ญ ) ยู 16 1 - 2 เซอร์เบีย ( ญ ) ยู 16 1-0
74 วินาที Panama U16 0 - 0 Puerto RicoU16 กำลังประมวลผล 0-0
22:30 El Salvador U16 1 - 5 Guatemala U16 0-3
02:00 คอสตาริกา(ยู16) รอ Belize U16
02:00 Honduras U16 รอ Nicaragua U16

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

17:30 ใบเหลือง เวสต์เทิร์นสปิริท [52%] 0 - 2 [91%] เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ ใบเหลือง จะชนะ 0-1
17:30 จะชนะ ใบเหลือง บริสเบน เคไนท์ส [92%] 5 - 1 [53%] นอร์ท บริสเบน ใบเหลือง 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 Aster Brasil Youth รอ เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน)
01:00 จะชนะ ใบเหลือง เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) [78%] 0 - 2 [62%] อิทัวโน่ (เยาวชน) ใบเหลือง 0-1
01:00 เอลโลสปอร์ตเอสพี (เยาวชน) รอ Comercial Tiete SP Youth
01:00 จะชนะ ใบเหลือง เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) [89%] 5 - 1 [43%] ริโอ คาร์โล (เยาวชน) ใบแดง ใบเหลือง 2-1
01:00 กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน) รอ ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน)
01:00 Joseense SP Youth รอ อูเนียว มอกิ (เยาวชน)
01:00 ใบเหลือง CA Metropolitano U20 [52%] 0 - 1 [87%] คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) ใบเหลือง จะชนะ 0-0
01:00 ใบเหลือง ใบแดง นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) [52%] 1 - 2 [84%] Ibrachina Youth ใบเหลือง จะชนะ 0-1
01:00 ใบเหลือง โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) [54%] 1 - 0 [83%] ริโอ เปรโต (เยาวชน) ใบเหลือง จะชนะ 0-0
01:00 Pinda Ferrov SP Youth รอ อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน)
01:00 Porto Ferreira SP Youth รอ Itapirense Youth
01:00 Referencia SP Youth รอ Vital Ibiuna SP Youth
01:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง SC Aguai SP Youth [82%] 0 - 1 [56%] CA Guacuano U20 ใบแดง ใบเหลือง 0-0
01:00 จะชนะ ใบเหลือง เทาบาเต้(เยาวชน) [79%] 0 - 0 [60%] เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
01:00 วีโล คลับ (เยาวชน) รอ เซา การ์ลูส (เยาวชน)
01:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) [89%] 2 - 0 [45%] อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) ใบเหลือง 1-0
01:00 จะชนะ ใบเหลือง Cosmopolitano SP Youth [89%] 2 - 0 [44%] อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) ใบเหลือง 1-0
01:00 จะชนะ ใบเหลือง อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) [83%] 0 - 1 [54%] ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
01:00 เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) รอ ทานาบิ เอสพี (เยาวชน)
01:00 ใบเหลือง ใบแดง เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) [59%] 1 - 2 [79%] อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20) ใบเหลือง จะชนะ 0-1
01:00 จะชนะ ใบเหลือง อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) [87%] 2 - 1 [51%] ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) ใบเหลือง 2-0
01:00 Mauaense SP Youth รอ เมาอา เอสพี(เยาวชน)
01:00 จะชนะ ใบเหลือง มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) [88%] 1 - 1 [49%] โจเซ่ โบนิฟาซิโอ้ เอสพี(เยาวชน) ใบเหลือง 1-0
3วินาที จะชนะ เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) [82%] 0 - 0 [55%] Vocem SP Youth -
01:00 ใบเหลือง เปาลิเนีย เอสพี (เยาวชน) [56%] 1 - 1 [82%] SKA Brasil Youth ใบเหลือง จะชนะ 0-1
01:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง ปอนเต เปรตา(เยาวชน) [92%] 2 - 1 [42%] บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) ใบเหลือง 1-1
01:00 Presidente Prudente SP Youth รอ เกรมิโอ้ พรูเดนเต้ เอสพี (เยาวชน)
01:00 จะชนะ ใบเหลือง ซานโต อังเดร(เยาวชน) [79%] 2 - 1 [62%] ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) ใบแดง ใบเหลือง 1-0
01:00 CA Taquaritinga SP U20 รอ เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน)
01:00 ใบเหลือง Uniao Sao Joao (Youth) [57%] 1 - 0 [82%] เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) ใบเหลือง จะชนะ 0-0
01:00 มาริเลีย(เยาวชน) รอ ทุปา เอสพี (เยาวชน)
01:20 จะชนะ ใบเหลือง โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) [91%] 10 - 1 [45%] อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) ใบแดง ใบเหลือง 4-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กานาพรีเมียร์

22:00 จะชนะ ใบเหลือง Nations FC [83%] 1 - 0 [48%] Accra Lions ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:30 ราซิ่ง เกงค์(ญ) [48%] 2 - 5 [89%] อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) ใบเหลือง จะชนะ 1-3
01:30 ใบเหลือง KAA Gent Ladies [50%] 0 - 2 [91%] สตองดาร์ ลีแอช (ญ) ใบเหลือง จะชนะ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

23:30 ใบเหลือง เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค [58%] 0 - 1 [81%] เอฟซี เมมมินเก้น ใบเหลือง จะชนะ 0-1
00:30 ใบเหลือง SC Spelle-Venhaus [51%] 2 - 6 [88%] ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) จะชนะ 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 ใบเหลือง จีวาคีล่า เจเค [70%] 0 - 1 [72%] แอตแลนติส ใบเหลือง จะชนะ 0-1
22:59 จะชนะ ใบเหลือง นูรมิจาร์เวน [81%] 2 - 2 [60%] JaPS B ใบเหลือง 1-0
22:59 จะชนะ ใบเหลือง PPJ Akatemia [85%] 2 - 1 [57%] ฟูทูร่า ปอร์โว ใบแดง ใบเหลือง 2-0
22:59 จะชนะ ใบเหลือง พี ไอร็อต [82%] 11 - 0 [59%] EBK เอสพู ใบแดง ใบเหลือง 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย 3.Liga

พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ FC Wolfurt [80%] 1 - 2 [55%] RW Rankweil 1-2
00:00 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก [58%] 3 - 0 [81%] ยูนิออน กรูเทน ใบเหลือง จะชนะ 1-0
00:00 จะชนะ ใบเหลือง LASKลินซ์(เยาวชน) [81%] 0 - 2 [61%] เอสเฟา รีด บี ใบเหลือง 0-2
พักครึ่ง พักครึ่ง วอคลามาร์ค [70%] 0 - 0 [70%] ASK Klagenfurt แพ้ชนะ 50/50 0-0
00:00 ใบเหลือง อัลเลอไฮเลเกน [67%] 0 - 2 [73%] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม แพ้ชนะ 50/50 0-0
3วินาที ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี [55%] 0 - 0 [80%] เอเอสเค วอยส์เบิร์ก จะชนะ -
3วินาที เอสซี ไวซ์ [63%] 0 - 0 [76%] Wallern จะชนะ -
พักครึ่ง พักครึ่ง จะชนะ ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ [86%] 0 - 0 [55%] เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 0-0
00:30 Team Wiener Linien [70%] 3 - 3 [68%] ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) ใบแดง ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-3
00:30 จะชนะ SPG Motz/Silz [76%] รอ [63%] บิชช็อฟส์โฮเฟิน
00:30 ฟาโวริตเนอร์ เอซี [64%] 1 - 1 [76%] เอสวี ลีโอเบนดรอฟ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
00:40 ใบเหลือง SV Oberwart [67%] 2 - 0 [75%] เอสซี แมนสดอร์ฟ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
01:00 ใบเหลือง น็อยซีเดิล [51%] 0 - 4 [91%] ราปิด เวียนนา (เยาวชน) ใบเหลือง จะชนะ 0-2
01:00 ใบเหลือง ใบแดง FC Andelsbuch [70%] 1 - 1 [64%] Ardagger แพ้ชนะ 50/50 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 2.Liga

00:00 จะชนะ เอบี โคเปนฮาเกน [78%] 1 - 1 [60%] ไนโคบิ้ง เอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ลีก 2

19:30 จะชนะ ใบเหลือง Hekimoglu Trabzon [81%] 2 - 1 [54%] Celspor ใบแดง ใบเหลือง 0-1
19:30 จะชนะ 76 Igdir Belediye spor [87%] 3 - 1 [53%] 24 Erzincanspor 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

21:10 ใบเหลือง อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) [68%] 3 - 1 [74%] อัลไอน์ (ยู 21) ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 จะชนะ ใบเหลือง ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม [77%] 0 - 0 [65%] ไอเอฟ ลอดด์ ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง ลินโดมี่ จีไอเอฟ [65%] 3 - 3 [74%] วาสต้า ฟลอรุนด้า ใบเหลือง จะชนะ 2-1
00:00 ใบเหลือง Herrestads AIF [73%] 2 - 0 [68%] อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ แพ้ชนะ 50/50 1-0
00:00 ใบเหลือง IFK Karlshamn [55%] 2 - 1 [83%] คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
00:30 ใบเหลือง วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค [68%] 1 - 2 [76%] ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค ใบเหลือง จะชนะ 1-0
00:30 จะชนะ ไอเค คอนกาฮัลลา [86%] 3 - 0 [54%] เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง เอฟโอซี ฟาร์สต้า [72%] 1 - 2 [69%] IFK Osterakers FK ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

17:30 ใบเหลือง โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) [40%] 2 - 8 [95%] Gold Coast Knights (W) จะชนะ 1-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 จะชนะ Florida Soccer Soldiers [80%] รอ [68%] Palm Beach Flames
06:30 ใบเหลือง ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ [70%] 1 - 4 [71%] โอมาฮา ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ FFSA WPL

15:40 จะชนะ ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) [79%] 1 - 0 [65%] เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) ใบเหลือง 0-0
17:00 Sturt Lions (W) [33%] 0 - 4 [97%] West Adelaide (W) จะชนะ 0-3
17:45 ใบเหลือง แอดิเลด ซิตี้ หญิง [46%] 0 - 2 [92%] อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) จะชนะ 0-2
17:50 ใบเหลือง มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) [61%] 1 - 1 [81%] เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) ใบเหลือง จะชนะ 1-1
18:00 ใบเหลือง Flinders United (W) [66%] 3 - 2 [76%] West Torrens Birkalla (W) ใบเหลือง จะชนะ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยกันดา

05:00 ใบเหลือง ลาลุซ [54%] 0 - 1 [80%] ทอร์ค ใบเหลือง จะชนะ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์แชมป์ U20

00:30 จะชนะ ใบเหลือง PPJ II U20 [89%] 6 - 2 [53%] HPS/FC POHU YJ U20 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู B ลีก

01:15 ใบเหลือง เดป.ซาน มาร์ติน [66%] 2 - 2 [68%] เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-2
05:00 ฮวน อูริช 0 - 3 FC Carlos Stein 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:00 ใบเหลือง ซาปา [57%] 4 - 0 [85%] ไฮวินก้า ใบเหลือง จะชนะ 2-0
22:30 จะชนะ ใบเหลือง PIF Parainen [94%] 4 - 4 [40%] EuPa ใบเหลือง 1-1
22:30 จะชนะ อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ [75%] 2 - 1 [67%] เอ็มพีเอส เฮลซิงกิ 1-0
22:30 ใบเหลือง KoPa [53%] 1 - 1 [89%] เอ็นดุสตุส ไอพีเอส จะชนะ 0-0
22:30 จะชนะ ใบเหลือง Aifk Turku [87%] 4 - 1 [48%] มาพีเอส มาส์คู ใบเหลือง 3-1
22:30 ใบเหลือง LAUTP [51%] 5 - 2 [87%] HAPK ใบเหลือง จะชนะ 2-1
22:59 จะชนะ ใบเหลือง Komeetat [75%] 2 - 0 [68%] Huima/Urho ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง ใบแดง โครสแนส เอฟเอฟ [57%] 0 - 3 [85%] วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส ใบเหลือง จะชนะ 0-2
22:59 วีจี 62 [66%] 1 - 3 [81%] มูซ่า จะชนะ 0-0
22:59 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง คิอิสโต้ วาซ่า [88%] 7 - 1 [53%] เคพีวี อคาเตเมีย ใบเหลือง 5-1
22:59 ใบเหลือง Saaripotku [49%] 0 - 2 [87%] FF Jaro II ใบเหลือง จะชนะ 0-1
23:15 จะชนะ ใบเหลือง พุยยุ เฮลซิงกิ [91%] 2 - 1 [49%] PKKU II ใบแดง ใบเหลือง 0-1
23:45 จะชนะ ใบเหลือง คิงส์ คัวปิโอ [82%] 4 - 2 [64%] Yllatys ใบเหลือง 2-1
00:00 จะชนะ ใบเหลือง เอ็นโอพีเอส [96%] 3 - 1 [36%] พีพี 70 ใบเหลือง 2-0
00:15 ใบเหลือง AFC Keltik [56%] 1 - 2 [87%] Zulimanit ใบเหลือง จะชนะ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

17:30 Collingwood [53%] 0 - 1 [92%] Eltham Redbacks ใบเหลือง จะชนะ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Landesliga

22:59 ใบเหลือง USC Eugendorf [48%] 1 - 2 [93%] เอสวี เซเคอเคน ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ 1-1
22:59 จะชนะ ใบเหลือง Innsbrucker AC [80%] 3 - 0 [64%] SC Kundl ใบเหลือง 0-0
22:59 จะชนะ Atus Velden [86%] 0 - 1 [53%] ATUS Ferach 0-0
23:30 ใบเหลือง เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก [72%] 0 - 1 [70%] เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
00:00 ใบเหลือง ใบแดง SV Strass [62%] 2 - 3 [79%] USV Fliesen Klampfer Gabersdorf จะชนะ 0-2
00:00 ใบเหลือง ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ [73%] 1 - 1 [69%] SK Furstenfeld ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
00:00 ใบเหลือง Weinland Gamlitz [71%] 4 - 5 [70%] ASK Mochart Koflach ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 2-3
00:00 จะชนะ เอสวี วิลดอน [85%] 1 - 2 [57%] FC Schladming ใบเหลือง 0-1
00:00 จะชนะ ใบเหลือง UFC Fehring [76%] 4 - 3 [65%] SV Lebring ใบเหลือง 4-0
00:30 ใบเหลือง Worgl Obi SV [61%] 3 - 1 [82%] SV Telfs ใบเหลือง จะชนะ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

05:30 จะชนะ ใบเหลือง เปาลิสตา เอสพี (ยู 23) [91%] 6 - 0 [47%] Barcelona EC SP Youth ใบเหลือง 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

17:00 จะชนะ มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส [92%] 4 - 1 [45%] พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล ใบเหลือง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 จะชนะ ใบเหลือง โมฮัมเมดัน เอสซี [92%] 3 - 3 [41%] ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส ใบเหลือง 2-2
17:00 จะชนะ ใบเหลือง อาบาฮานี [96%] 7 - 1 [37%] บราเทอร์ส ยูนิออน ใบแดง ใบเหลือง 1-0
17:00 จะชนะ ใบเหลือง เชค รัสเซล เคซี [79%] 1 - 1 [57%] ชิทตากอง อะบาฮานี่ ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Div.4

22:00 ใบเหลือง Warta Gorzów Wielkopolski [51%] 2 - 2 [85%] Rekord Bielsko-Biala ใบเหลือง จะชนะ 2-2
23:30 จะชนะ Polonia Lidzbark [93%] 5 - 0 [42%] Granica Ketrzyn 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

04:00 จะชนะ ใบเหลือง อลิอันซ่า เอฟซี(สำรอง) [79%] 1 - 0 [62%] CD Aguila Reserves ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 จะชนะ ใบเหลือง ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) [86%] 1 - 2 [47%] Newells Old Boys (W) ใบเหลือง 0-2
01:20 จะชนะ Banfield (W) [72%] 1 - 2 [65%] Social Atletico Television (W) ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ 3 Deild

02:15 จะชนะ ใบเหลือง คาริ อัคราเนส [93%] 5 - 5 [47%] Vaengir Jupiters ใบเหลือง 2-4
02:15 จะชนะ ใบเหลือง ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ [89%] 7 - 1 [50%] เอลลิดิ ใบเหลือง 4-0
03:00 จะชนะ ใบเหลือง FC Arbaer [91%] 1 - 2 [50%] ฮวิติ ริดดารินน์ ใบเหลือง 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

00:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง เอฟเค โคมูตอฟ [91%] 1 - 1 [49%] SK Hrebec ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

23:30 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี กีสเซิน [92%] 2 - 1 [45%] Rot-Weiss Walldorf ใบเหลือง 2-0
00:00 จะชนะ ใบเหลือง FC Türkiye Wilhelmsburg [88%] 7 - 0 [56%] FC Union Tornesch ใบเหลือง 3-0
00:00 จะชนะ เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี [89%] 2 - 2 [51%] USC Paloma ใบเหลือง 1-1
00:00 จะชนะ ใบเหลือง อัลโตน่า 93 [88%] 2 - 0 [51%] FC Suderelbe ใบเหลือง 2-0
00:00 จะชนะ ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 [90%] 1 - 0 [46%] Mahdov FC ใบแดง ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง Bonn Endenich 08 [73%] 1 - 2 [73%] บอนเนอร์เอสซี ใบเหลือง จะชนะ 1-0
00:00 ใบเหลือง SV Rugenbergen [67%] 1 - 1 [77%] HEBC Hamburg ใบเหลือง จะชนะ 0-0
00:00 เอฟซี ฮาเนา 93 [75%] 1 - 5 [70%] Hanauer SC 1960 แพ้ชนะ 50/50 1-1
00:00 จะชนะ ใบเหลือง เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก [81%] 4 - 1 [64%] SV Halstenbek Rellin ใบเหลือง 2-0
00:15 จะชนะ 1. FC Gievenbeck [91%] 2 - 1 [47%] FC Brunninghausen ใบแดง ใบเหลือง 1-0
00:30 ใบเหลือง เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน [45%] 2 - 2 [92%] แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ ใบเหลือง จะชนะ 1-0
00:30 ใบเหลือง เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ [46%] 0 - 2 [92%] เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน ใบเหลือง จะชนะ 0-1
00:30 ใบเหลือง เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ [71%] 2 - 2 [76%] SV Atlas Delmenhorst ใบเหลือง จะชนะ 1-1
01:00 จะชนะ Turk Gucu Friedberg [89%] 3 - 1 [51%] FSV Fernwald ใบแดง ใบเหลือง 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี Primera D

06:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด [81%] 2 - 1 [56%] ลิน่าเรส ยูนิโด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 Busoga United รอ บียูเอล เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 4.Liga

22:59 จะชนะ ใบเหลือง Tarnby FF [71%] 4 - 0 [71%] Karlslunde IF ใบเหลือง 2-0
23:30 จะชนะ ใบเหลือง Gorslev IF [82%] 2 - 1 [57%] สจอร์ด ใบเหลือง 0-1
00:00 ใบเหลือง บี 1909 โอเดนเซ่ [67%] 2 - 3 [74%] นอร์เรสซันด์บี ใบเหลือง จะชนะ 2-2
00:00 ใบเหลือง Valle Brooklyn [54%] 0 - 1 [84%] แฮร์เลว ไอเอฟ ใบเหลือง จะชนะ 0-1
00:00 จะชนะ ใบเหลือง บี 73 สลาเกลเซ่ [71%] 3 - 0 [69%] เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย 2.Division

20:50 จะชนะ ใบเหลือง NK Dubrava Zagreb [76%] 4 - 0 [61%] Bijelo Brdo ใบเหลือง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 ใบเหลือง Dodoma Jiji FC [46%] 0 - 1 [86%] ซิมบ้า จะชนะ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

18:00 จะชนะ ใบเหลือง Muscelul Campulung [74%] 4 - 2 [63%] FC Pucioasa ใบเหลือง 2-1
22:00 จะชนะ ACS Sepsi II [77%] 2 - 0 [62%] ACS KSE Targu Secuiesc ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี U19 2nd Division

18:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) [83%] 2 - 1 [62%] เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) ใบแดง ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลัมเบีย U19 ลีก

00:30 ใบเหลือง CD Ciclos U19 [72%] 0 - 1 [67%] Total Soccer U19 ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน Division 3

16:00 Real Pharma Ovidiopol 0 - 4 นีว่า วินนีตเซีย 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซานมารีโนลีก

01:45 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง เอสพี ลา ฟิโอริต้า [72%] 2 - 0 [66%] เอสพี คอสมอส ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 Atenas 4 - 1 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Northern NSW U20 League

14:30 จะชนะ ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) [93%] 4 - 1 [38%] ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 2-1
15:00 จะชนะ เซ็นทรัล โคสต์ (ยู 20) [75%] 5 - 1 [67%] รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 2-0
15:00 ใบเหลือง Nepean FC U20 [41%] 2 - 8 [92%] Rydalmere Lions FCU20 ใบเหลือง จะชนะ 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil womens League

01:00 จะชนะ ใบเหลือง โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) [90%] 3 - 1 [43%] คินเดอร์มาน (ญ) 2-1
05:00 ใบเหลือง ซานโตส (ญ) [53%] 1 - 3 [83%] Cruzeiro MG (W) ใบเหลือง จะชนะ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ Algeria Womens League

17:20 CVR Blida (W) [55%] 2 - 6 [83%] AS Oran Centre (W) ใบเหลือง จะชนะ 0-5

ตารางบอลพรุ่งนี้ Tajikistan Vysshaya Liga

20:00 Pandjsher Rumi 0 - 0 Khosilot Parkhar 0-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง CSKA Pamir Dushanbe [81%] 0 - 0 [54%] เอฟเค คูจานด์ ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:00 ใบเหลือง Rotenburger SV [59%] 3 - 0 [83%] วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม จะชนะ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil Campeonato Mineiro U20

03:00 Minas Boca/MG Youth [57%] 0 - 5 [82%] อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) จะชนะ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia Capital Territory Premier League Women

16:30 ใบเหลือง Tuggeranong Utd(W) [34%] 0 - 3 [98%] กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) จะชนะ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ Costa Rica Primera Division Women

08:00 จะชนะ Alajuelense (W) [91%] 4 - 2 [52%] Dimas Escazu (W) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Croatia 3.Division

22:30 จะชนะ ใบเหลือง Jadran LP [85%] 1 - 1 [52%] Trnje ใบเหลือง 0-0
00:00 จะชนะ ใบเหลือง เอ็นเค คาร์โลแวค [92%] 2 - 1 [41%] เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 ใบแดง ใบเหลือง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Burkina Faso League

22:59 จะชนะ ใบเหลือง AS Douanes Ouagadougou [89%] 0 - 1 [41%] ซาลิ ตาส ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Paraguay Women League

04:15 จะชนะ ใบเหลือง คลับ กัวรานี่(ญ) [97%] 2 - 2 [38%] โซล เดอ อเมริกา(ญ) ใบแดง 1-1
06:30 Sportivo Luqueno (W) [23%] 1 - 13 [97%] Sportivo Limpeno (W) จะชนะ 1-5

ตารางบอลพรุ่งนี้ Czech Republic 5. Ligy

22:59 จะชนะ ใบเหลือง FC Chotikov [75%] 0 - 1 [68%] SK Rapid Plzen ใบเหลือง 0-1
22:59 จะชนะ Bystrice Nad Pernste [77%] 0 - 3 [66%] Nova Ves NMM ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Mauritania Cup

23:30 จะชนะ ใบเหลือง ASC Tevragh Zeine [85%] 2 - 0 [47%] Kaedi FC ใบเหลือง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil national youth (U20) Football Championship

20:30 จะชนะ ใบเหลือง REC U20 [81%] 1 - 2 [56%] Rio Branco FC U20 ใบเหลือง 1-0
01:00 ใบเหลือง 7 de Abril U20 [41%] 2 - 1 [91%] Serra Macaense U20 ใบเหลือง จะชนะ 0-1
01:00 จะชนะ ใบเหลือง Camacariense U20 [85%] 1 - 1 [53%] SSA FC U20 ใบเหลือง 0-1
01:30 ใบเหลือง Guanabara City U20 [53%] 2 - 1 [84%] Atletico Goianiense U20 ใบเหลือง จะชนะ 1-0
01:30 ใบเหลือง Aparecidense U20 [66%] 2 - 2 [72%] เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) ใบเหลือง จะชนะ 1-1
01:45 ใบเหลือง Independente Futebol Sao Joseense U20 [51%] 0 - 3 [88%] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) ใบเหลือง จะชนะ 0-1
06:00 ใบเหลือง PSTC U20 [69%] 3 - 3 [71%] ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน) ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia NPL Queensland U23

16:30 SWQ Thunder U23 รอ Broadbeach United U23

ตารางบอลพรุ่งนี้ Niger Super League

22:30 จะชนะ ใบเหลือง AS GNN [86%] 0 - 0 [42%] Urana ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Panama Liga Prom

08:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง Panama City FC [76%] 2 - 1 [60%] Aguilas UP ใบแดง ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Germany Verbandsliga

00:00 ใบเหลือง SG Rot-Weiss Thalheim [73%] 0 - 1 [72%] 1. FC Bitterfeld-Wolfen ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1
00:00 ใบเหลือง Waldgirmes II [65%] 4 - 5 [81%] FC Ederbergland จะชนะ 1-3
00:00 จะชนะ ใบเหลือง BSV Halle-Ammendorf [84%] 5 - 2 [59%] VfB Ottersleben ใบแดง 2-1
00:40 จะชนะ ใบเหลือง เวย์น [91%] 1 - 0 [41%] Reichenbach ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Zanzibar Premier League

20:10 จะชนะ/เสมอ ใบเหลือง Uhamiaji FC [72%] 0 - 1 [58%] Mafunzo FC ใบเหลือง 0-1
20:10 จะชนะ เจเคยู เอฟซี [91%] 7 - 0 [36%] Jamhuri ใบเหลือง 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Kenya Super League

16:00 จะชนะ ใบเหลือง แมทารี่ ยูไนเต็ด [86%] 3 - 2 [48%] Kibera Black Stars ใบเหลือง 2-0
19:00 ใบเหลือง Darajani Gogo [65%] 1 - 3 [68%] Nairobi United ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ CAF African Womens U17

20:00 ยูกันดา(ญ) ยู17 1 - 0 แซมเบีย(ญ) ยู 17 0-0
32วินาที Algeria (W) U17 0 - 0 โมร็อกโก(ญ) ยู17 กำลังประมวลผล -

ตารางบอลพรุ่งนี้ USA MLS Next Pro League

07:15 จะชนะ New York City Team B [82%] รอ [58%] โตรอนโต้ เอฟซี 2

ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia SA Premier League Women Reserves

15:30 Adelaide City Reserves (W) [58%] 1 - 3 [87%] Adelaide Comets Reserve (W) ใบเหลือง จะชนะ 0-2
15:30 ใบเหลือง Flinders United Reserves (W) [37%] 0 - 0 [97%] West Torrens Birkalla Reserves (W) จะชนะ 0-0
17:50 Salisbury Inter Reserves (W) [41%] 0 - 5 [94%] Metro United FC Reserves (W) จะชนะ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ Slovakia 4. Liga

22:00 ใบเหลือง Slovan Modra [52%] 0 - 1 [85%] FK Slovan Ivanka pri Dunaji ใบเหลือง จะชนะ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Portugal U23 Cup

21:00 จะชนะ ใบเหลือง บราก้า(ยู 23) [75%] 1 - 0 [64%] ฟามาลิเคา(ยู 23) ใบเหลือง 0-0
00:00 จะชนะ ใบเหลือง เอสโตริล(ยู 23) [83%] 3 - 2 [54%] Torreense U23 ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Peru Campeonato Nacional Women

22:50 จะชนะ ใบเหลือง Deportivo Municipal (W) [88%] 1 - 0 [47%] Ayacucho W ใบเหลือง 1-0
03:50 จะชนะ ใบเหลือง Cesar Vallejo W [89%] 0 - 0 [40%] Academia Deportiva Cantolao W ใบแดง ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia Victoria Premier League Women

17:30 Eltham Redbacks (W) [62%] 1 - 3 [83%] ไคลโล ปาร์ค (ญ) จะชนะ 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ Uzbekistan Pro League

19:00 Fergana FA 0 - 5 ซีเมนท์ชิ คูวาซอย 0-1
19:00 Navbahor Namangan B 4 - 3 เอฟเค ชิกาทอย 3-1
19:30 Jayxun 1 - 2 ซามิน 0-1
19:30 Buxoro FA 6 - 1 Navoiy FA 5-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ USA USL League Two

02:00 Southern Soccer Academy Kings รอ แอชวิลล์ซิตี้
06:00 คาลามาซู รอ Lansing City
06:00 จะชนะ ชาร์ลอ อีเกิลส์ [88%] 4 - 0 [54%] โทแบคโค โร้ด 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Sierra Leone Premier League

23:30 ใบเหลือง Luawa FC [65%] 2 - 1 [66%] Old Edwardians ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ China League Women

14:45 Liaoning Shenbei Hefeng (W) รอ Beijing Normal University (W)

ตารางบอลพรุ่งนี้ Switzerland. 2. Liga Interregional

01:00 ใบเหลือง SC Cham II [56%] 3 - 3 [82%] ซูก 94 ใบเหลือง จะชนะ 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia NPL Victoria U23

15:15 ใบเหลือง ใบแดง Moreland City U23 [45%] 1 - 3 [92%] Green Gully U23 ใบเหลือง จะชนะ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia NPL Victoria U23 A

14:00 Melbourne City U23 รอ Caroline Springs George Cross U23
15:15 จะชนะ ใบเหลือง Bentleigh Greens U23 [91%] 0 - 1 [52%] Langwarrin U23 ใบแดง ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ India R League A Division

17:20 Zinc Football Academy [54%] 2 - 1 [87%] Jaipur Elite จะชนะ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Vietnam Womens League

16:00 Than KSVN (W) [72%] 0 - 0 [69%] TNG Thai Nguyen (W) ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
16:00 จะชนะ ฮานอย(ญ) [96%] 3 - 0 [42%] โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Jamaica Super League

06:00 จะชนะ Seaview Gardens FC [78%] รอ [55%] August Town FC

ตารางบอลพรุ่งนี้ 17/05/2567



ตารางบอลพรุ่งนี้Australia SA Premier League Women Reserves, CAF African Womens U17, China League Women, India R League A Division, Jamaica Super League, Slovakia 4. Liga, Switzerland. 2. Liga Interregional, USA USL League Two, Uzbekistan Pro League, Algeria Womens League, Australia Capital Territory Premier League Women, Australia NPL Queensland U23, Australia NPL Victoria U23, Australia NPL Victoria U23 A, Australia Victoria Premier League Women, Brazil Campeonato Mineiro U20, Brazil national youth (U20) Football Championship, Brazil womens League, Burkina Faso League, Costa Rica Primera Division Women, Croatia 3.Division, Czech Republic 5. Ligy, FFSA WPL, GER D5, Germany Verbandsliga, Kenya Super League, Mauritania Cup, Niger Super League, Northern NSW U20 League, Panama Liga Prom, Paraguay Women League, Peru Campeonato Nacional Women, Portugal U23 Cup, Sierra Leone Premier League, Tajikistan Vysshaya Liga, UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, USA MLS Next Pro League, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, Vietnam Womens League, Zanzibar Premier League, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กานาพรีเมียร์, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, คูเวต ลีก, จีน เอฟเอ คัพ, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี Primera D, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนีเซีย คัพ, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกา 1 ฮังการี, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สิงคโปร์ ลิก, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิตาลี เซเรีย บี, อิรัก ลิก, อิสราเอล Leumit ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยกันดา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี U19 A ลีก, เกาหลี ชาเลน ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก(W) คัพ, เบลารุสลีกา Pershaya, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เลบานอน ลิก, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ลีก, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย คัพ (W), แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, แทนซาเนียลีกเอิง 1, แอฟริกันคัพเยาวชน U17, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, โคลัมเบีย U19 ลีก, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ FAI คัพ, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก,