บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 25858 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 26/11/2565

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2

22:15 ใบเหลือง อลาเบส 2 - 0 บียาร์เรอัล บี ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:15 ใบเหลือง มาลาก้า 1 - 0 พอนเฟร์ราดิน่า ใบเหลือง 0-0
00:30 ใบเหลือง อัลบาเซเต้ 2 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ ใบแดง ใบเหลือง 1-0
00:30 ใบเหลือง เรอัล โอเบียโด 1 - 0 มิรานเดส ใบเหลือง 1-0
04:00 ใบเหลือง ลาส พัลมาส 3 - 1 เตเนริเฟ่ ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี

21:00 ปาร์ม่า 1 - 2 โมเดน่า ใบเหลือง 0-2
00:00 ใบเหลือง ปิซ่า 3 - 1 แตร์นาน่า ใบเหลือง 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

17:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 3 - 2 ทูนาริ ใบเหลือง 2-1
17:00 การ์บาเนียกราโกล 2 - 1 วิสล่า พล็อค 0-1
17:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ รอ ซีเอส โวลุนทารี
17:30 ใบเหลือง คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 0 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา ใบเหลือง 1-0
18:00 ซังค์ พอลเท่น 7 - 1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3-0
18:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ รอ เอซี ฮอร์เซ่นส์
19:00 แบล็คพูล รอ วัดฟอร์ด
19:00 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี รอ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
19:00 เออีพี ปาฟอส รอ อัลเวย์เรดดี้
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 0 - 2 มิดเดิลสโบรห์ 0-0
20:00 มิลล์วอลล์ 1 - 1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0-0
21:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 1 - 2 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก จีน

14:00 ใบเหลือง ชางชุน ย่าไท่(N) 0 - 2 ชางโจว ไลออนส์ ใบเหลือง 0-1
14:00 ต้าเหลียน โปร 2 - 1 เหมยโชวเคอเจีย ใบเหลือง 1-0
16:30 ซานตง ไท่ซาน 5 - 0 หวูฮั่น เอฟซี 3-0
18:00 ใบเหลือง เหอเป่ย เอฟซี(N) 1 - 6 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ ใบเหลือง 1-2
18:30 เซินเจิ้น เอฟซี(N) 0 - 4 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ ใบเหลือง 0-1
18:30 ใบเหลือง กว่างโจว เอฟซี(N) 1 - 1 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง เทียนจิน ไทเกอร์(N) 1 - 0 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

13:30 ใบเหลือง ไซโบ้ ซันเดย์(N) 2 - 1 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง ใบเหลือง 1-1
13:30 ใบเหลือง ใบแดง คุนชาน เอฟซี(N) 0 - 2 ซูโจว ดองวู 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลโลก

17:00 ใบเหลือง ตูนิเซีย(N) 0 - 1 ออสเตรเลีย 0-1
20:00 ใบเหลือง โปแลนด์(N) 2 - 0 ซาอุดีอาระเบีย ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง ฝรั่งเศส(N) 2 - 1 เดนมาร์ก ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง อาร์เจนตินา(N) 2 - 0 เม็กซิโก ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

20:30 ใบเหลือง Drumshapel United 1 - 0 อีดินเบิร์ก ซิตี้ ใบเหลือง 0-0
21:30 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 4 - 0 East Kilbride 1-0
22:00 ใบเหลือง อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0 - 0 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ดันดี 2 - 2 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด ใบแดง ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 1 - 3 สเตนเฮาส์มัวร์ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง Hill of Beath FC 1 - 2 เอลจิน ซิตี้ ใบแดง ใบเหลือง 1-2
22:00 ใบเหลือง ลินลิธโกว์ โรส 1 - 0 Sauchie Juniors FC ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง แพททริค ทริสเทล 3 - 0 Kelty Hearts ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง เรธโรเวอร์ส 3 - 0 อัคชินเล็คทัลบอต ใบเหลือง 0-0
22:00 กรีน็อค มอร์ตัน 4 - 1 ควีน ออฟ เซาธ์ ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง โคฟ เรนเจอร์ 7 - 0 Dunipace FC 2-0
22:00 ใบเหลือง ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 4 - 0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก ใบเหลือง 3-0
22:00 ใบเหลือง เฟรเซอร์เบิร์ก 0 - 2 อาร์บรอท 0-1
22:00 ใบเหลือง อินเวอร์เนสส์ 3 - 2 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน ใบเหลือง 2-2
22:00 ใบเหลือง มอนโทรส 2 - 5 Darvel FC ใบเหลือง 1-3
22:00 ใบเหลือง ปีเตอร์เฮด 0 - 3 ควีนส์ ปาร์ค ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง วิค อคาเดมี่ เอฟซี 0 - 6 ฟัลเคิร์ก ใบเหลือง 0-1
02:45 ใบเหลือง ไคลด์ 1 - 3 ดัมบาร์ตัน ใบเหลือง 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

19:45 คิงส์ ลินน์ 0 - 3 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-0
22:00 ใบเหลือง แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 0 บาร์เน็ต ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 - 2 กริมสบี้ ทาวน์ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 4 - 1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ชาร์ลตัน แอธเลติก 2 - 2 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี ใบเหลือง 2-1
22:00 ใบเหลือง ใบแดง ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2 - 1 อัลเวเชิร์ช ใบเหลือง 1-0
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 2 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-1
22:00 ใบเหลือง ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 3 - 1 ฮาโรเกต ทาวน์ ใบแดง ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 3 - 1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ใบเหลือง 3-1
22:00 ใบเหลือง บาร์นสลีย์ 3 - 0 ครูว์ อเล็กซานดร้า ใบเหลือง 1-0
22:00 พอร์ทสมัธ 3 - 2 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ ใบเหลือง 2-1
22:00 วอลซอลล์ 2 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-1
22:15 ใบเหลือง เร็กซ์แฮม 4 - 1 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 0-0
00:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1 - 1 จิลลิ่งแฮม ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก คัพ

21:00 ใบเหลือง สโลวาน ลิเบอเรช 4 - 1 ซิกม่า โอโลมุช ใบเหลือง 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 ใบเหลือง เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1 - 0 เวเลซ ใบแดง ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง ดินาโม เคียฟ 0 - 0 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 2

19:30 ใบเหลือง NK Fuzinar 1 - 0 NK Primorje ใบเหลือง 1-0
19:30 ใบเหลือง เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0 - 0 Jadran Dekani ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง เอ็นดี เบลตินซี 2 - 1 NK Roltek Dob ใบเหลือง 0-1
19:30 ใบเหลือง ทริงลาฟ คราน 0 - 4 เอ็นเค ครักคา ใบเหลือง 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:00 เอฟซี ธูน 1 - 1 วาดุซ ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง เอฟซี วิล 1900 0 - 0 สเตด โลซาน อูชชี ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A

17:30 ใบเหลือง Tuzlaspor Kulubu 0 - 0 เยนิ มาลัตยาสปอร์ ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง โบลูสปอร์ 1 - 0 ซาคาร์ยาสปอร์ ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบแดง เกนเคลอร์บิลิจี้ 1 - 3 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

20:00 ใบเหลือง สลาเวีย โซเฟีย 1 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

22:00 ใบเหลือง Standard Liege II 1 - 2 KMSK Deinze ใบแดง ใบเหลือง 1-1
02:00 Anderlecht II 1 - 2 เบียรส์ชอทวิลริค ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

20:30 ใบเหลือง US Fiorenzuola 0 - 0 อาเลซซานเดรีย ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง โอลเบีย 0 - 1 เชเซน่า ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง อันคอน่า 1 - 1 ซาสซาริ ตอร์เรส ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง ใบแดง มอนเตวาชี 1 - 1 Recanatese ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง ใบแดง เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 2 - 1 วิส เปซาโร ใบเหลือง 1-0
23:30 ใบเหลือง ไอโมเลเซ่ 1 - 2 ปอนเทเดร่า ใบเหลือง 0-1
23:30 ใบเหลือง โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0 - 0 คาร์ราเรเซ่ ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง เฟอร์มาน่า 1 - 0 ลุคเชเซ่ ใบเหลือง 1-0
23:30 ใบเหลือง ใบแดง กุบบิโอ 1 - 0 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง เรจเจียนา 2 - 0 ริมินี่ ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 ใบเหลือง อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 2 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1 - 0 ยอร์ค ซิตี้ ใบเหลือง 1-0
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ รอ บาร์เน็ต
22:00 ใบเหลือง ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1 - 1 เกทส์เฮด ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง อัลทริงแคม 2 - 1 อีสต์ไลก์ ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง เมดสโตน ยูไนเต็ด 3 - 2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด ใบเหลือง 2-1
22:00 ใบเหลือง วีลด์สโตน เอฟซี 3 - 1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด ใบแดง ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง ใบแดง เยโอวิล ทาวน์ 1 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 ใบเหลือง สแตรนแรร์ 1 - 1 แอนนัน แอธเลติก ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย คัพ

20:00 ใบเหลือง เอฟเค โซชิ 1 - 2 ซีเอสเคเอ มอสโก ใบเหลือง 1-1
20:00 ตอร์ปิโด มอสโก 1 - 2 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 ใบเหลือง คาร์มิโอทิสซ่า 2 - 1 โดซ่า คาโตโกเปีย ใบเหลือง 0-1
00:00 ใบเหลือง เออีเค ลาร์นาคา 1 - 0 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00 ใบเหลือง พอร์ทาดาวน์ 0 - 2 เกล็นโตรัน 0-1
22:00 ใบเหลือง ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 1 - 0 เกล็นนาโวน ลูร์กัน ใบเหลือง 0-0
22:00 คลิฟตันวิลล์ 2 - 0 นิวรี่ ซิตี้ ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง คาร์ริค แรนเจอร์ส 0 - 2 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
00:30 ใบเหลือง ลินฟีลด์ เอฟซี 0 - 0 ครูซาเดอร์ ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ

18:45 ใบเหลือง PAOK Saloniki B 2 - 0 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช ใบเหลือง 0-0
20:00 AEK Athens B 3 - 1 Rouf FC 1-0
20:00 ใบเหลือง Olympiakos Piraeus B 0 - 1 อิลิโอปูลิ ใบเหลือง 0-1
20:00 อปอลล่อน ลาริสซ่า 0 - 2 เออีแอล ลาริซ่า 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย คัพ

17:00 ใบเหลือง ใบแดง FK Gigant Saedinie 1 - 1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1-0
18:30 ใบเหลือง มินยอร์ เพอร์นิค 0 - 2 เบโร่ สตารา ซากอร่า ใบเหลือง 0-1
18:30 Levski Karlovo รอ เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
18:30 ใบเหลือง เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 0 - 0 อาร์ดา ใบเหลือง 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง FC Sevlievo 0 - 1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 ใบเหลือง ใบแดง อากีลาส โดราดาส 3 - 4 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ ใบเหลือง 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0 - 1 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง สการ์โบโรห์ 1 - 3 เชสเตอร์ เอฟซี 0-0
22:00 ใบเหลือง เอเอฟซี ฟิลด์ 2 - 0 อัลเฟรตัน ทาวน์ ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง บลายท์ สปราตันส์ 1 - 1 แบล็คเลย์ ทาวน์ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 2 ดาร์ลิงตัน ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง เลมิงตัน 0 - 2 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง บานบุรี ยูไนเต็ด 3 - 0 ชอร์เล่ย์ เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 2 - 1 บอสตัน ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0 - 0 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี ใบเหลือง 0-0
22:15 ใบเหลือง ครูซอน แอชตัน เอฟซี 3 - 0 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด ใบเหลือง 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

20:00 ใบเหลือง สลอค ทาวน์ 1 - 5 อีสต์บอร์น โบโรห์ ใบเหลือง 0-3
22:00 ใบเหลือง เบรนทรี ทาวน์ 3 - 2 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1 - 1 ทอนตัน ทาวน์ ใบเหลือง 1-1
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 3 - 0 บาธ ซิตี้ ใบแดง ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1 - 2 เวย์เม้าท์ ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง Cheshunt 1 - 2 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง ดาร์ทฟอร์ด 3 - 1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0 - 2 โดเวอร์ แอทเตลิก ใบเหลือง 0-2
22:00 ใบเหลือง ทอนบริดจ์ แองเจิล 1 - 1 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง วอร์ทติ้ง 1 - 3 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ ใบเหลือง 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 ใบเหลือง จีน-ฮ่องกง(ยู23) 0 - 5 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี ใบเหลือง 0-2
14:00 ใบเหลือง เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 3 - 0 ซัมซุยโป ใบแดง 1-0
17:00 ใบเหลือง คิตฉี 3 - 0 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิเบียพรีเมียร์ลีก

20:00 Al Taawun รอ อัล-อาห์ลี เบงซี่
20:30 อัล-มาดิน่า รอ Asaria

ตารางบอลพรุ่งนี้ เลบานอน ลิก

19:15 ใบเหลือง อัล ซาฟา 0 - 2 ชาบับ ซาเฮล ใบเหลือง 0-2
19:15 ใบเหลือง Salam Zgharta 1 - 1 Shabab Al Ghazieh ใบแดง ใบเหลือง 0-1
21:00 Al Bourj 0 - 0 อัล อาเฮด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE คัพ

19:45 ใบเหลือง ใบแดง อิตติฮัต คาลบา 1 - 5 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) ใบเหลือง 1-1
19:45 ใบเหลือง อัล ด๊าฟร่า 2 - 0 อัจมาน 0-0
22:30 ใบเหลือง อัล ชาร์จาห์ 2 - 3 บานนี่ ยาส ใบแดง ใบเหลือง 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย คัพ

20:00 RCG Oran รอ เอเอส โครยูบ์
20:00 AB Barika รอ Bir Bouhouche
20:00 USF Constantine รอ EC Oued Smar
20:00 AE Medea รอ NRB Teleghma
20:00 US Chaouia 2 - 0 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ ใบเหลือง 1-0
20:00 JS Azazga รอ JS Ghir Abadla
20:00 CRB Temouchent 0 - 0 JS Bordj Menaiel ใบเหลือง 0-0
20:00 ซีอาร์บี เอล มิเลีย รอ NRB Tougourt

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 บีคอนส์ฟิลด์ 1 - 0 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0-0
22:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 0 - 1 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0-0
22:00 เฮนดอน 3 - 4 แบรคเนล์ล ทาวน์ 1-2
22:00 พูล ทาวน์ 3 - 2 Hanwell Town 1-2
22:00 เยท ทาวน์ 5 - 4 โกสปอร์ท โบโรห์ 3-2
22:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด 3 - 1 ทรูโร ซิตี้ ใบแดง 3-0
22:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 1 - 2 เมอร์ธีร์ทาวน์ 1-0
22:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 3 - 5 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1-0
22:00 Winchester City 1 - 1 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 โบรร่า เรนเจอร์ส รอ Clachnacuddin
22:00 เดเวรอนเวล 7 - 0 Strathspey Thistle ใบเหลือง 3-0
22:00 ฟอร์เรส รอ เนิร์น เคาน์ตี้
22:00 อินเวอร์รูเรีย รอ รอทส์
22:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี
22:00 ฮันท์ลี รอ ธนาคาร โอ ดี
22:00 คีธ รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด

ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

09:00 ใบเหลือง โอคแลนด์ ซิตี้ 2 - 0 เมลวิลล์ ยูไนเต็ด ใบแดง ใบเหลือง 1-0
07:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) 4 - 2 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด ใบเหลือง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 ใบเหลือง ใบแดง ซิเล็กส์ 1 - 2 Vlazrimi Struga ใบเหลือง 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ Tipsport คัพ

16:30 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 3 - 1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก ใบเหลือง 1-0
16:30 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 2 - 0 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2-0
16:30 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2 - 2 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย คัพ

20:00 ใบเหลือง ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 - 1 เซลังกอร์ พีบี ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:30 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) รอ โรเดซ อเวรอน (ญ)
20:30 ใบเหลือง เลอ อาฟร์(ญ) 5 - 0 ดีฌง(ญ) ใบเหลือง 3-0
20:30 ใบเหลือง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 1 - 0 แก็งก็อง (ญ) ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบเหลือง เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 0 - 1 บอร์กโดซ์ (ญ) ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ใบเหลือง ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 1 - 0 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1 - 2 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ คัพ

22:00 ใบเหลือง ซามาเล็ค(N) 1 - 0 เอล มาสรี่ ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

21:00 อัลบอร์ก (ญ) 2 - 0 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 1-0
21:00 Osterbro IF (w) รอ Herlufsholm GF (w)
21:00 นาสบี้ บีเค (ญ) รอ วาลเด้ (ญ)
21:00 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) รอ Boldklubben AF 1893 (w)

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน) รอ Escola Varsovia Warszawa Youth
17:00 โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) 2 - 2 มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) ใบแดง 0-1
18:00 ใบเหลือง ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 1 - 0 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
18:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) รอ คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
18:30 ใบเหลือง สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 2 - 0 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) ใบเหลือง 1-0
19:30 ใบเหลือง Rakow Czestochowa (Youth) 3 - 0 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) ใบแดง ใบเหลือง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีก คัพ

18:00 ใบเหลือง ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0 - 0 เฟยเรนเซ่ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ฟามาลิเคา 1 - 1 อคาเดมีโค วิสุ ใบเหลือง 0-1
01:45 ใบเหลือง สปอร์ติ้ง บราก้า 3 - 0 โทรเฟนเซ่ ใบเหลือง 2-0
03:45 ใบเหลือง เบนฟิก้า 2 - 0 เปนาฟิลด์ ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:00 ใบเหลือง จิวเนสเซ่ 1 - 0 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 ใบแดง ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ

20:00 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 2 - 0 ทาฟฟ์ เวลล์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
20:00 บาลา ทาวน์ 2 - 0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

18:00 ใบเหลือง Decic Tuzi 0 - 1 Jedinstvo Bijelo Polje ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง เอฟเครูดาร์ 0 - 0 Arsenal Tivat 0-0
18:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 2 - 1 เอฟเค มอร์นาร์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

16:30 ใบเหลือง ตอร์ปิโด คาตูซี่ 3 - 0 เอฟซี ซิโอนี่ ใบเหลือง 1-0
16:30 ใบเหลือง เอฟซี กากรา 1 - 4 ดินาโม บาตูมี ใบเหลือง 0-2
16:30 ใบเหลือง แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 1 - 1 ดินาโม ทบิลิซี ใบเหลือง 1-0
16:30 ใบเหลือง โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0 - 1 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-0
16:30 ใบเหลือง ใบแดง เอฟซี เทลาวี 1 - 1 ดีลา กอริ ใบแดง ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 อเวเลย์ 0 - 0 คิงสโตเนียน 0-0
22:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 2 - 2 มาร์เกต 0-0
22:00 ใบเหลือง คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1 - 1 เครย์วันเดอร์เรอร์ส ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 3 - 0 โครินเธียน-แคชวลส์ ใบเหลือง 2-0
22:00 เลเวส 2 - 2 โบเวร์ส พิทซี 0-2
22:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0 - 2 เอนฟิลด์ ทาวน์ 0-1
22:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1 - 0 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 0-0
22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 0 - 1 เฮอรินจี โบโรห์ 0-1
22:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 3 - 0 ฮอร์สแฮม ใบแดง 1-0
22:00 Herne Bay 1 - 1 Brightlingsea Regent 0-0
22:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 2 - 5 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ

09:00 Diosa Izumo (W) รอ Tokai Uni Tokyo (W)
09:00 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 4 - 0 Hinomoto Gakuen Senior High School (w) 0-0
11:30 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) รอ มหาวิทยาลัยทสึคุบะ (ญ)
11:30 มหาวิทยาลัยโตโย(ญ) รอ Norddea Hokkaido (w)
12:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1 - 1 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 1-1
12:00 Okayama Prefecture Sakuyo High School (w) รอ Kamimura Gakuen High Schoo (ญ)
12:00 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) รอ โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)
08:30 Tokiwagi Gakuen High School Women 2 - 1 เอฟซี อิมาบาริ(ญ) 0-0
08:30 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 0 - 1 Fujizakura Yamanashi (W) 0-0
09:00 มหาวิทยาลัยนานาชาติโตเกียว (ญ) 0 - 4 Viamaterras Miyazaki (W) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

18:00 Wuustwezel Women รอ KSKV Zwevezele (w)
21:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) รอ เควีเคไทอ์เนน(ญ)
22:59 อาร์เออีซี มงส์(ญ) รอ Moldavo Women
22:59 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) รอ Westerlo (W)
22:59 ASE de Chastre (w) รอ Kontich FC Woman
22:59 Royal FC Liege (w) รอ เกนท์ บี (ญ)
00:30 Zulte-Waregem II (w) รอ อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

23:30 Manzanares FS Futsal รอ Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
00:00 Jaen Paraiso Interior Futsal รอ แอนติเครา(ฟุตซอล)
00:00 ปัลมา (ฟุตซอล) รอ บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุส คัพ

17:00 ซลูตัสค์ 1 - 0 ดินาโม มินส์ค 1-0
44วินาที ตอร์ปิโด มินส์ค 0 - 1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค -

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ใบเหลือง เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 1 - 1 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง บางกอกกล๊าส เอฟซี 3 - 1 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด ใบเหลือง 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 ใบเหลือง เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 2 - 2 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง Liversedge 2 - 1 กุยเซลีย์ ใบเหลือง 1-1
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ 0 - 2 เบลเปอร์ทาวน์ 0-0
22:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1 - 0 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 3 - 2 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี ใบเหลือง 1-1
22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 5 - 1 มัตล็อค ทาวน์ 2-0
22:00 ใบเหลือง แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1 - 0 แอชตัน ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
22:00 มาร์รีน 0 - 0 ไฮด์ เอฟซี ใบแดง 0-0
22:00 ใบแดง สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 1 - 2 Warrington Rylands ใบเหลือง 0-0
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น 1 - 0 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

19:00 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 1 - 0 โคลดิ้ง บี (ญ) ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียสตรีลีก

09:00 ใบเหลือง Wellington Phoenix (W) 1 - 4 Western United (W) ใบเหลือง 1-1
11:00 ใบเหลือง บริสแบน โรว์(ญ) 1 - 1 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) 0-1
11:00 ใบเหลือง ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 2 - 0 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 2-0
11:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 4 - 2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) ใบเหลือง 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:40 ใบเหลือง อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 2 - 2 อัล ไทด์ ใบเหลือง 0-0
19:40 ใบเหลือง อาห์ลี อัล ฟูจารัช 1 - 2 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 2 - 1 Knockbreda Parish ใบแดง 0-1
22:00 ใบเหลือง เดิร์กวิว เอฟซี 2 - 0 Loughgall FC ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง Ballyclare Comrades 1 - 0 อินสติตูเต้ เอฟซี ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1 - 4 อาดส์ เอฟซี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Turkey Bayanlar 1. Ligi

17:00 ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) รอ กิเรคเบอร์นู (ญ)
18:00 Fenerbahce SK (W) 7 - 0 อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) 7-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียลีกดิวิชั่น 1

15:30 ใบเหลือง Sudeva Delhi 1 - 3 ราชาสถาน คลับ ใบเหลือง 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนียคัพ

20:00 อารารัต 0 - 4 บานานต์ส 0-1
22:00 เอฟซี พิวนิค รอ เอฟซี โนอาห์

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

12:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 2 - 0 คยองจู เอฟซี (ญ) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:00 ใบเหลือง ดินาซ วีชโกรอด 1 - 4 FK Yarud Mariupol ใบเหลือง 0-1
18:00 ใบเหลือง เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 1 - 2 โอโบโลน เคียฟ ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี U19 A ลีก

17:00 ใบเหลือง ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 1 - 3 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) ใบเหลือง 0-1
17:30 ใบเหลือง เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1 - 3 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) ใบเหลือง 1-1
18:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) รอ Szeged-Csanad Grosics U19
18:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) รอ บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)

ตารางบอลพรุ่งนี้ บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:00 ใบเหลือง ใบแดง คาลาลี 1 - 1 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง อิซ่า ทาวน์ 2 - 1 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง Um Alhassam 0 - 1 บูไสทีน ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 Peyia 2014 1 - 0 Olympiada Lympion 1-0
19:30 ใบเหลือง Xylotympou 1 - 1 โอโมเนีย อราดิปปู ใบเหลือง 0-1
19:30 ใบเหลือง ใบแดง PAEEK Keryneias 0 - 2 Agia Napa ใบเหลือง 0-0
19:30 โอแทลลอส อเทียนัว 1 - 0 อัลกิ โอโรกลินี ใบเหลือง 1-0
19:30 AE Zakakiou 1 - 0 MEAP Nisou ใบแดง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:30 ใบเหลือง เดอ กราฟสคัป (สำรอง) 0 - 0 ADO Den Haag U21 ใบเหลือง 0-0
20:45 ใบเหลือง FC Emmen U21 2 - 6 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) 1-5
21:00 ใบเหลือง ใบแดง วิลเล็ม 2 (สำรอง) 0 - 2 Feyenoord U21 ใบเหลือง 0-1
21:00 PEC Zwolle U21 3 - 1 Almere City FC U21 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน U21 ลีกา

17:00 ลวีฟ(ยู 21) รอ โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)
17:30 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) รอ FC Mynai U21

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

19:00 CD Huracan Melilla รอ CD Huetor Tajar
21:30 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา รอ ซีดี ซูบิซ่า
21:30 ใบเหลือง UE Tona 4 - 0 UE Rapitenca ใบเหลือง 2-0
21:30 Inter Manacor รอ ซีอี เมร์คาดัล
21:30 CD คอร์เตส รอ Valle de Egues
21:45 ใบเหลือง ใบแดง ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 2 - 0 ซีเอฟ ปาเลนเซีย ใบเหลือง 0-0
21:45 SD Torina รอ Samano
22:00 ใบเหลือง ซีเอฟโซลเลอร์ 1 - 4 SE Penya Independent ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง Anaitasuna 3 - 1 Urduliz FT ใบแดง ใบเหลือง 2-1
22:00 Atzeneta UE รอ Torrent C.F
22:00 UD Poblense รอ PE Sant Jordi
22:00 Ceuta B รอ ซีดี การีนา
22:00 U.M. Escobedo รอ Solares Medio Cudeyo
22:00 ใบเหลือง เฮอร์คิวลีส2 1 - 2 โอริฮูร่า ใบเหลือง 1-1
22:30 ใบเหลือง Villacanas 0 - 1 วิลลารูเบีย ซีเอฟ ใบเหลือง 0-1
22:30 Muleno CF 0 - 2 ฟิวดัส เด มุลเซีย 0-1
22:30 CD Oberena 2 - 0 ซีดี อาร์ดรอย ใบเหลือง 1-0
22:30 Pena Balsamaiso CF 2 - 1 ฮาโร เดปอร์ติโบ 0-1
22:30 Aurrera Ondarroa รอ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
22:30 ใบเหลือง ซีดี บินิสซาเลม 1 - 1 ซีดี มานาคอร์ ใบเหลือง 0-1
22:30 ซีดีเบติ โอนัค รอ อเลสเวส
22:30 ใบเหลือง ปาเซ เคอี 0 - 5 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) ใบเหลือง 0-1
22:45 AD Llerenense รอ CP Montehermoso
22:59 Atletico Albericia รอ ยูซี คาร์เทส
22:59 ใบเหลือง เอสซีดี ดูรานโก้ 4 - 0 เอสดี ดิวส์โต ใบเหลือง 2-0
22:59 Andratks รอ San Jodie
22:59 ใบเหลือง วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 3 - 1 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที ใบแดง ใบเหลือง 2-0
22:59 คาสโตร รอ ซีดี คายอน
22:59 ใบเหลือง เอสดี ไลเนา 2 - 1 ซีดี ลากุล โอแนค ใบเหลือง 2-1
23:30 ใบเหลือง Alcantarilla 0 - 0 CD Cieza ใบเหลือง 0-0
23:45 ยูซีดี บูร์ลาเดส รอ CD Huarte
00:00 Molinense รอ Racing Murcia
00:30 ใบเหลือง ใบแดง ราโย่ บาเยกาโน่ 2 0 - 1 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 0 - 1 คอนดัล ซีเอฟ ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง Malaga City 1 - 0 Atletico Porcuna CF 1-0
01:30 ใบเหลือง ลีพิโด เดอ บัวซาส 0 - 2 CF Alondras ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:00 ใบเหลือง Stade Marocain du Rabat 2 - 1 วิดาด เฟส ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 1 - 1 Chabab Ben Guerir ใบเหลือง 0-1
22:59 ใบเหลือง เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 1 - 1 เรพิด คลับ อวด เซม ใบเหลือง 1-1
22:59 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล รอ Wydad Temara

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

18:30 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)
19:00 เวเจิล(ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)

ตารางบอลพรุ่งนี้ SVK U19 A

17:00 FC Vion Zlate Moravce U19 0 - 3 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) ใบเหลือง 0-0
17:00 ใบเหลือง เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 1 - 2 FC Kosice U19 ใบเหลือง 0-2
17:00 FK Pohronie U19 0 - 3 เทรนซีน (ยู 19) ใบเหลือง 0-2
17:00 ใบเหลือง FC Petrzalka U19 2 - 1 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) ใบเหลือง 1-0
17:00 ใบเหลือง เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 2 - 2 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) ใบเหลือง 1-0
19:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 3 - 0 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) ใบแดง ใบเหลือง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย ดิวิชั่น 1

17:30 ใบเหลือง อุทัยธานี ฟอเรสท์ 2 - 0 ตราด เอฟซี ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง สมุทรปราการ ซิตี้ 1 - 1 อุดรธานี ใบเหลือง 0-1
18:30 ใบเหลือง นครศรียูไนเต็ดเอฟซี 2 - 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี ใบเหลือง 2-0
19:00 ใบเหลือง เชียงใหม่ เอฟซี 2 - 1 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

18:00 ใบเหลือง เคเลน เอสซี(ญ) 0 - 2 Viktoria FC Szombathely Women 0-1
19:00 ใบเหลือง เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 1 - 0 Puskas Akademia (W) 0-0
19:00 ใบเหลือง อูจเปสต์(ญ) 0 - 7 ETO กีโอรี่ (ญ) 0-0
19:00 ใบเหลือง ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 2 - 2 Astra Hungary Women ใบเหลือง 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 ใบแดง ชีรัค บี 0 - 2 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 0-0
17:00 อลาชเคิร์ท บี 0 - 3 มิก้า 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

17:45 Dnepr Mogilev (w) รอ โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)
17:45 Dinamo-BGUFK Minsk (w) รอ Dinamo Brest (W)
17:45 Smorgon (W) รอ โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ)
17:45 โกเมล(W) รอ โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)
17:45 เอฟเค มินสก์ (ญ) รอ ABFF U19 (w)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

00:15 ใบเหลือง กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0 - 0 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี A2 ลีก U19

15:00 ใบเหลือง Manisa Belediyespor U19 3 - 0 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) ใบเหลือง 0-0
15:00 ใบเหลือง Bodrumspor U19 1 - 0 Erzurum BB U19 ใบเหลือง 1-0
16:00 ใบเหลือง โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 2 - 1 ซัมซุงสปอร์ ยู19 ใบเหลือง 2-0
16:00 ใบเหลือง เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 3 - 0 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) ใบแดง ใบเหลือง 1-0
16:00 ใบเหลือง ชีวาสสปอร์(ยู19) 3 - 0 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) ใบเหลือง 1-0
16:00 ใบเหลือง ใบแดง กาลาตาซาราย (ยู 19) 4 - 3 อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) ใบเหลือง 2-1
16:00 ใบเหลือง ใบแดง บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) 1 - 0 Keciorengucu U19 ใบเหลือง 0-0
16:00 ใบเหลือง อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 3 - 0 คาซิมปาซ่า (ยู 19) ใบเหลือง 0-0
16:00 ใบเหลือง ใบแดง อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 1 - 1 อลันยาสปอร์(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
16:00 ใบเหลือง ทูสลาสปอร์(ยู19) 1 - 2 Pendikspor U19 ใบแดง ใบเหลือง 0-2
16:00 ใบเหลือง ซาคาร์ยาสปอร์ (ยู 19) 2 - 0 อดานาสปอร์ ยู19 ใบเหลือง 1-0
16:00 ใบเหลือง กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 1 - 0 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) ใบเหลือง 0-0
16:00 ใบเหลือง อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 0 - 0 เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) ใบแดง ใบเหลือง 0-0
16:00 ใบเหลือง คอนยาสปอร์(ยู19) 0 - 1 เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) ใบเหลือง 0-0
16:00 ใบเหลือง กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 4 - 1 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) ใบเหลือง 1-0
16:00 ใบเหลือง ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 2 - 1 กัซเทป (ยู 19) ใบเหลือง 0-1
16:00 Eyupspor U19 1 - 0 Erokspor U19 ใบแดง ใบเหลือง 1-0
17:00 โบลูสปอร์ (ยู 19) 0 - 4 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย U19

19:30 ใบเหลือง ใบแดง เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) 2 - 1 ดอมซาเล่ (ยู 19) ใบแดง ใบเหลือง 0-1
22:30 ใบเหลือง เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) 2 - 1 เอ็นดี กอริก้า(ยู 19) ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

18:00 ใบเหลือง มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 2 - 3 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) ใบเหลือง 0-1
18:00 ใบเหลือง เลบานเต้ ยูดี (ญ) 5 - 1 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง บิยาร์เรอัล(ญ) 1 - 6 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) ใบเหลือง 0-2
00:15 ใบเหลือง ซีดี ตากอน(ญ) 5 - 1 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) ใบเหลือง 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ

00:00 ใบเหลือง เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 3 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ENG SD1

22:00 ใบเหลือง ใบแดง Highworth Town 2 - 2 แวร์ เอฟซี ใบเหลือง 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ENG UD1

22:00 Hinckley Leicester Road 1 - 0 ดาเวนทรีย์ ทาวน์ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง เวิร์คคิงตัน 2 - 1 1874 นอร์ทวิช ใบแดง 2-1
22:00 ใบเหลือง แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 1 - 3 รันคอร์น ลินเน็ต 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:30 ใบเหลือง โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 2 - 0 Pomigliano (w) ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบเหลือง ฟิออเรนติน่า (ญ) 1 - 6 เอซี มิลาน(ญ) ใบเหลือง 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:00 KF Besa Doberdoll รอ โบเรค เวเลส
19:00 ใบเหลือง Lokomotiva Skopje 2 - 3 เปลิสเตอร์ ใบเหลือง 1-0
19:00 FK Sloga 1934 Vinica รอ KF Arsimi
19:00 ใบเหลือง ใบแดง Voska Sport 3 - 0 เอฟเค โอครีด 2004 ใบแดง ใบเหลือง 2-0
19:00 Belasica Strumica รอ เอฟเค โคซุส
19:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ รอ Detonit Plachkovica
19:00 คาเมนิคา-ซาซ่า รอ FK Karaorman
19:00 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว รอ เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา คัพ

09:15 ใบเหลือง พันตาเรนนัส 1 - 1 กัวดาลูเป เอฟซี ใบเหลือง 1-1
04:00 ใบเหลือง Guanacasteca 0 - 1 อลาจูเรนเซ่ ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U21 ลีกคัพ

20:00 ใบเหลือง ใบแดง โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 0 - 5 เซาแธมป์ตัน (ยู 21) 0-0
20:00 ใบเหลือง Bournemouth AFC U21 0 - 2 ไบรท์ตัน (ยู 21) ใบเหลือง 0-2
21:00 ใบเหลือง สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) 1 - 4 อาร์เซน่อล (ยู 21) ใบเหลือง 0-4
22:00 ใบเหลือง เบรนท์ฟอร์ด (ยู 21) 1 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) ใบเหลือง 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

21:00 มอลตา(ยู 19) รอ เยอรมนี (ยู 19)
00:00 โปแลนด์ (ยู 19) รอ โปรตุเกส(ยู 19)
06:00 โบแนเรอ รอ อารูบา

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก

19:00 ใบเหลือง เอฟซี กัว 0 - 2 เบงกาลูรู ใบเหลือง 0-1
21:00 ใบเหลือง โมฮัน บากอน(อินเดีย) 1 - 0 ไฮเดอราบัด ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

23:30 ใบเหลือง เอเอสซี จาราฟ 0 - 1 AS Dakar Sacre Coeur ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง Teunhueth FC 1 - 1 ASC Linguere ใบเหลือง 1-1
23:30 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 0 - 2 เจเนอเรชั่น ฟุต ใบเหลือง 0-0
23:30 โซนาคอส รอ US Goree

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

19:30 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 3 - 1 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) ใบเหลือง 2-0
21:30 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 0 - 0 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง เควี เมเชเลน(ญ) 0 - 3 KAA Gent Ladies 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 ใบแดง กรานาดา ซีเอฟ บี 4 - 2 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ ใบแดง 1-1
22:00 ใบเหลือง คาดิส 2 1 - 3 เยคราโน ดิปอติโว ใบเหลือง 0-2
22:30 ใบเหลือง บูร์โกส เปอเมซาส 1 - 2 Arenteiro ใบเหลือง 0-1
22:30 ใบเหลือง UD Mutilve 3 - 1 เอสดี ทาราซอนนา ใบแดง 1-0
22:59 ใบเหลือง ซีดี กัวจูเอโล 1 - 0 โพลโวลีน ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง เอดี ซานฮวน 1 - 0 อูเตโบ เอฟซี ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง Rio Sports 1 - 2 เรอัล โซเซียดัด ซี ใบเหลือง 1-2
22:59 ใบเหลือง ซีดี กวาดาลาฮารา 2 - 0 เลกาเนส บี ใบเหลือง 1-0
22:59 ซีเอซิลบอลเนโร 1 - 2 ซีดี อิซาร่า 1-2
00:00 ใบเหลือง เอสดี ลาเรโด 1 - 0 เรอัล โอเบียโด้ บี ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0 - 6 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา ใบเหลือง 0-2
01:00 ใบเหลือง โอเรนเซ 1 - 2 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า ใบเหลือง 1-2
01:00 ใบเหลือง ยูดี ออร์ซิร่า 2 - 1 ยูอี โอลอต ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

19:00 บาสเตีย (ยู 19) 3 - 3 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 3-0
20:00 อฌักซิโอ้(ยู 19) 0 - 1 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

18:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 1 - 1 แฮร์ธ่า เซเลินดอร์ฟ(ยู19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 ใบเหลือง ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 6 - 2 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 ใบเหลือง 2-0
19:30 ใบเหลือง อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 4 - 1 คิกเกอร์ เอ็มเดน ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง เอสวี ลิปสตัดท์ 2 - 2 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ ใบเหลือง 2-2
20:00 ใบเหลือง ไวเด้นบรูค 3 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 2 - 1 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น ใบเหลือง 2-0
20:00 ใบเหลือง SV Atlas Delmenhorst 3 - 2 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง โฮลสไตน์ คีล 2 1 - 1 TuS Blau-Weiss Lohne ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 4 - 2 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 2 - 1 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
20:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 0 - 0 ทีเอสวี บุชบัช 0-0
20:00 ใบเหลือง เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 3 - 1 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ ใบเหลือง 1-0
20:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 4 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) ใบเหลือง 2-1
20:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 0 - 2 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0-0
20:00 ใบเหลือง เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 2 - 0 Red and White Koblenz ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง อเลมานเนีย อาเค่น 3 - 1 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น ใบเหลือง 2-1
20:00 ใบเหลือง Bocholt FC 0 - 3 Duren ใบเหลือง 0-2
20:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 2 - 2 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น ใบเหลือง 2-0
20:00 ใบเหลือง เอสเฟา สแตรเลน 0 - 0 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง ซังค์ เพาลี 2 0 - 3 Phonix Lubeck ใบเหลือง 0-2
20:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 3 - 3 SpVgg Ansbach 1-0
20:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1 - 1 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0-1
20:00 SpVgg Hankofen-Hailing 1 - 1 เอฟซี ไพพินส์รีด 1-1
20:00 ใบเหลือง กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1 - 2 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0-1
20:00 ใบเหลือง แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 2 - 1 ไอน์ทรัค เทรียร์ ใบเหลือง 2-0
20:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 0 - 1 บาลินเกอร์ ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง ทีเอสวี ชไตน์บัค 1 - 1 SG Barockstadt ใบเหลือง 1-1
20:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 2 - 1 SGV ไฟร์เบิร์ก 1-1
20:00 ใบเหลือง คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3 - 0 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ ใบเหลือง 0-0
20:15 ใบเหลือง ใบแดง วัตเทินไชด์ 09 4 - 5 พรูเบน มุนสเตอร์ ใบเหลือง 1-4
21:00 บีเอสวี เรห์เด้น 1 - 1 เบรเมอร์ เอสวี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

20:30 Racing Club de France รอ Poissy AS
21:00 ใบเหลือง โบบิกนี เอ.ซี. 5 - 0 เอฟซี เฟลอรี่ 91 ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง St. Maur Lusi 3 - 0 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง อันเดรซัก 2 - 2 อองเช่ร์ 2 ใบเหลือง 1-1
21:00 ใบเหลือง ชามาเลียเรสเอฟซี 3 - 1 Chasselay M.D. Azergues ใบเหลือง 1-0
21:00 โซเมอร์ โอเอล รอ อีเซอร์ เอเอส
21:00 ก็อง 2 รอ กรานวิลเล
21:00 ชาร์เทรส เอฟซี รอ บิวแวร์ส
21:00 Maccabi Paris รอ แรนส์ 2
21:00 Aubagne 1 - 2 เอวิย็อง ใบแดง ใบเหลือง 0-1
21:00 ใบเหลือง Grasse 1 - 2 Canet Roussillon ใบแดง ใบเหลือง 0-0
21:00 เอปินาล รอ Haguenau
21:00 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต รอ เม็ตซ์ บี
21:00 ใบเหลือง ES Wasquehal 0 - 3 เกรไตล์ ใบเหลือง 0-0
21:00 Bourges รอ สเตรด บอร์เดไลส์
21:00 ใบเหลือง Chateaubriant 1 - 1 แซ็ง-มาโล ใบเหลือง 0-1
21:00 ใบเหลือง เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 2 - 0 แก็งก็อง บี ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง โอแซร์ บี 0 - 0 เซเต้ เอฟซี ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง ไฮอีเรส 0 - 0 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง ใบแดง ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ 2 - 2 มาริกนาเน่ จีเนค ใบเหลือง 1-2
01:00 แซง กวองแตง รอ เบซองกอง
01:00 ใบเหลือง Olympique Ales 1 - 3 ตูลง ใบเหลือง 0-2
01:30 ใบเหลือง เอฟซี น็องต์ บี 0 - 1 เอฟซี เบอเกอรัก ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 ใบเหลือง เอฟซี มารามูเรส 1 - 2 ลูเซียฟารุล โอราเดีย ใบเหลือง 0-1
16:00 ใบเหลือง ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 2 - 0 Unirea Constanta ใบเหลือง 1-0
16:00 ใบเหลือง CSM Slatina 0 - 0 โปลิ ทิมิโซอาร่า ใบเหลือง 0-0
16:00 ใบเหลือง เมต้าล๊อกโลบูส 3 - 0 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ ใบเหลือง 3-0
18:45 ใบเหลือง เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 1 - 1 ยูนิเรีย เดจ ใบเหลือง 0-1
21:00 ใบเหลือง โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1 - 0 ดินาโม บูคาเรสต์ ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Greece Divison C

20:00 ใบเหลือง Pandramaikos 4 - 0 Megas Alexandros Orfaniou ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง Poros 1 - 0 AO Tympakiou ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง Thermaikos Thermis 1 - 1 Vyron Kavala ใบแดง ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง อโกรติกอส 2 - 0 Apollon Paralimniou ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง APS Patrai 2 - 2 Finikas Nea Epidaurus ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง Posidonas Neas Michanionas 2 - 1 Nestos Chrisoupolis ใบแดง ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 ยัง บอยส์ (ยู 21) รอ เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21)
20:15 FC Coffrane รอ เอฟซี ซิอง (ยู 21)
21:00 Rotkreuz รอ คอนคอร์เดีย
21:00 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน รอ เอฟซี กอสเซา
21:00 ทาเวิร์น รอ Kreuzlingen
21:00 FC Munsingen 2 - 2 โวห์เลน ใบเหลือง 2-2
21:30 Basuli B team 5 - 0 บาเดน 1-0
22:00 SC Dornach รอ เอฟซี แบลค สทาร์
22:00 FC Schotz รอ บาสเซโคร์ท
22:00 Neuchatel Xamax FCS U21 รอ มูริ
22:00 ใบแดง เอสซี แชม 4 - 1 เอสซี เครียนส์ ใบแดง 4-0
22:00 ใบเหลือง เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 0 - 3 Etoile Carouge ใบเหลือง 0-2
22:00 ใบเหลือง วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 1 - 2 Bruhl SG ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง ใบแดง Zurich B team 0 - 1 Bavois ใบเหลือง 0-1
22:00 SV Hongg รอ เอฟซี ทุคเกน
22:00 FC Echallens รอ เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท
22:00 เวอแวสปอร์ต รอ Portalban/Gletterens
22:00 โซล็อตเทิร์น รอ FC Emmenbrucke
22:00 ใบเหลือง เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 5 - 2 FC Breitenrain ใบเหลือง 3-0
22:00 เคียสโซ รอ Bulle
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) รอ Weesen
22:00 เอฟซี ลินท์ 04 รอ Freienbach
22:00 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) รอ อูซี่
22:59 ลูกาโน่(ยู21) รอ FC Wettswil Bonstetten
22:59 Concordia Lausanne รอ Grand Saconnex
22:59 ใบเหลือง ใบแดง เมแร็ง 2 - 4 US Terre Sainte ใบเหลือง 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ลีก 2

18:00 ใบเหลือง เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 บัทมาน เปโทรลสปอร์ ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง ใบแดง Bursa Niluferspor AS 2 - 2 โคแคลิสปอร์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:00 Utkoi 3 - 0 บูร์ซาสปอร์ ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0 - 4 อันคารา เดไมสปอร์ ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 0 - 0 พอสต้า เรนเจอร์ 0-0
19:00 ใบเหลือง เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 0 - 0 บานดาริ ใบเหลือง 0-0
20:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด รอ Vihiga Bullets
20:00 Bidco United 1 - 2 กอร์ มาเฮีย ใบเหลือง 0-1
20:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด รอ เคนยา โพลิส เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้ รวันดา National League

20:00 ใบเหลือง Etincelles 0 - 0 Rutsiro FC ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง Sunrise Rwamagana 1 - 0 Bugesera 1-0
20:30 ใบเหลือง โปลิศ(รวันดา) 0 - 1 กอริลล่าเอฟซี ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ภูฏาน Thimphu League

19:00 ใบเหลือง Tensung FC 2 - 3 Druk Lhayul FC ใบเหลือง 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 ใบเหลือง เอลวายเอส ซาสซานดรา 3 - 1 สปอร์ติ้งเจนัว 1-1
00:45 ใบเหลือง ซานเปโดร 0 - 1 SOL FC Abobo ใบแดง ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

20:00 ใบเหลือง เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน 3 - 1 BFC Preussen ใบเหลือง 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 ใบเหลือง Udon United 0 - 0 ยโสธรเอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 0-0
15:30 ใบเหลือง สุรินทร์ โขงชีมูล 3 - 2 Nakhon Ratchasima United FC ใบเหลือง 2-1
15:30 สกลนคร เอฟซี รอ เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30 ใบเหลือง ใบแดง Inter Bangkok 1 - 0 Muangnont Bankunmae FC ใบแดง ใบเหลือง 0-0
15:30 ใบเหลือง จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 1 ทหารบก เอฟซี ใบเหลือง 2-0
15:30 ใบเหลือง Phram Bangkok FC 0 - 0 บางกอก เอฟซี ใบเหลือง 0-0
17:00 ศรีสะเกษ เอฟซี รอ Rasi Salai United
18:00 ใบเหลือง สมุทรสาคร เอฟซี 0 - 1 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Landesliga

20:00 ใบเหลือง เอเอสวี 13 เวียนนา 1 - 1 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว ใบแดง ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:30 ใบเหลือง ใบแดง Thes Sport 1 - 1 La Louviere ใบเหลือง 0-0
01:30 ฟราน โบเรียนส์ รอ Royal Knokke
02:00 ใบเหลือง Charleroi B 1 - 2 แอฟเซ ลีแอช ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง Gent B 2 - 1 Antwerp B ใบเหลือง 2-0
02:00 Hoogstraten VV รอ Patro Eisden
02:00 ใบเหลือง ใบแดง นิโนเวอ 1 - 2 KFC Mandel United ใบเหลือง 1-2
02:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ เควีเค ไทอ์เนน
02:00 ใบเหลือง Leuven B 2 - 2 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว ใบเหลือง 1-1
02:00 Sint-Eloois-Winkel รอ รูเปล บูม
02:00 ใบเหลือง URS Lixhe-Lanaye 3 - 3 เดสเซล สปอร์ต ใบแดง ใบเหลือง 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชเลสวิกลีกา

19:30 TSV Bordesholm 3 - 0 Weiche Flensburg 08 II 1-0
20:00 ใบเหลือง TSV Pansdorf 0 - 6 FC Kilia Kiel ใบเหลือง 0-2
20:00 ใบเหลือง Union Neumunster 5 - 0 Eckernforder SV ใบแดง ใบเหลือง 3-0
20:00 Husumer SV 1 - 1 SV Grun-Weib Siebenbaumen 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลี Premiere Division

22:45 ใบเหลือง ยูเอสซี คิตะ 1 - 1 Onze Createurs ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง Binga 1 - 0 Monrovia Black Star ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง เอเอส โปลิศ 0 - 1 Afrique Football Elite ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Div.4

16:30 ใบเหลือง KSS Kotwica Kornik 2 - 2 MKS Notec Czarnkow ใบเหลือง 0-2
17:00 ใบเหลือง GKS Kowale 2 - 2 Powisle Dzierzgon ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 ใบเหลือง MUZA FC 2 - 0 Nkwazi ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง คาบเว วอร์ริเออร์ส 2 - 2 Green Buffaloes ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง NAPSA Stars 1 - 1 Nkana FC ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

18:30 ใบเหลือง สะเวย์ เรียง เอฟซี 2 - 1 เบือง เกต อังกอร์ ใบเหลือง 0-0
18:30 ใบเหลือง ใบแดง วิสาขเอฟซี 2 - 3 พนมเปญ เอฟซี ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย U19 ลีก

16:00 ใบเหลือง คูการิค(ยู 19) 3 - 2 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) ใบเหลือง 1-1
18:47 IMT Novi Beograd U19 2 - 1 TSC Backa Topola U19 2-0
18:48 ใบเหลือง เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19) 1 - 0 เอฟเค แรด (ยู 19) ใบเหลือง 1-0
19:11 ใบเหลือง เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 1 - 2 FK Radnicki Novi Belgrad U19 ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 ใบเหลือง แวร์เดอร์ เบรเมน 3 2 - 4 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา ใบเหลือง 0-2
19:00 ใบเหลือง Tus Dassendorf 6 - 1 Eimsbutteler TV ใบแดง ใบเหลือง 2-0
19:00 ใบเหลือง ใบแดง BTS Neustadt 1 - 2 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง Rostocker FC 6 - 1 MSV Pampow ใบเหลือง 3-0
19:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 2 - 2 Mahdov FC ใบแดง 2-1
19:30 ใบเหลือง ใบแดง เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 0 - 2 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 ใบเหลือง 0-1
19:30 FC An der Fahner Hohe 3 - 2 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 0-0
19:30 VfB 1921 Krieschow 0 - 2 วีเอฟบีเออร์บัค 0-0
19:30 เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 0 - 2 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 0-2
19:30 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ 0 - 2 SC Freital 0-1
19:30 RSV Eintracht 1 - 0 Hertha 06 Charlotten 0-0
19:30 SV Westerhausen 2 - 0 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ ใบแดง 1-0
19:30 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 2 - 1 ฮัลเลน 1-0
20:00 ใบแดง ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1 - 1 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 1-1
20:00 ออมันด์-เวเกแซค 0 - 1 Brinkumer SV 0-0
20:00 เอเอสวี น็อยมาคท์ 0 - 2 TSV Abtswind 0-2
20:00 ใบเหลือง TSV Schwaben Augsburg 6 - 1 Gundelfingen ใบเหลือง 2-0
20:00 FV Ravensburg 1 - 3 FV Offenburg 1-1
20:00 ใบเหลือง ใบแดง TSV Dachau 1865 0 - 2 SV Erlbach ใบเหลือง 0-0
20:00 เวลลิงเก้น 4 - 1 เอฟเอสวี ฮอลลินบัก 2-1
20:00 บาเยิร์น อัลเซนัว 0 - 0 เอฟซี กีสเซิน 0-0
20:00 ใบเหลือง FC Deisenhofen 0 - 0 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง ใบเหลือง 0-0
20:00 ฟอร์ซไฮม์ 4 - 0 Goppinger SV ใบแดง 0-0
20:00 TSV Landsberg 1 - 2 TSV Kottern 1-1
20:00 OSC Bremerhaven 6 - 3 TuS Schwachhausen 3-0
20:00 ใบเหลือง TSV Nördlingen 0 - 2 เอฟซี เมมมินเก้น ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน 4 - 2 TuS Komet Arsten ใบเหลือง 2-1
20:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 0 - 0 FC Ismaning 0-0
20:00 ทีเอสจี บัคนัง 1 - 3 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 0-1
20:15 ใบเหลือง เอสวี ซอนส์เบ็ก 2 - 2 ทีวีดี เฟลเบิร์ท ใบเหลือง 0-2
20:30 FC Karbach 2 - 0 Ahrweiler BC 1-0
20:30 ATSV Mutschelbach 5 - 1 Neckarsulmer Sport-Union 2-0
20:30 ใบเหลือง วอล์ดเกอเมส 5 - 2 SV Unter-Flockenbach ใบเหลือง 3-1
20:30 ใบเหลือง น็อตตินเก้น 1 - 5 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส ใบเหลือง 0-3
20:30 Holzhausen 1 - 1 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี 1-0
20:30 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น 4 - 2 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส ใบแดง 2-2
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) 2 - 1 Steinbach 0-1
20:30 FSV Fernwald 0 - 0 Rot-Weiss Walldorf 0-0
20:35 ใบเหลือง SV Oberachern 1 - 3 Rielasingen Arlen ใบแดง ใบเหลือง 1-1
21:30 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 6 - 0 SG 2000 Mulheim-Karlich 4-0
22:00 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 1 - 4 TSV Schott Mainz 0-1
22:00 ใบเหลือง ใบแดง ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 1 - 1 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) ใบเหลือง 0-1
22:00 FC 1906 Erlensee 0 - 3 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-1
22:00 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 2 - 2 Feucht SC 0-1
22:00 TuS Dietkirchen 2 - 3 Turk Gucu Friedberg 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี Primera D

03:00 ใบเหลือง ใบแดง Provincial Ovalle 0 - 2 เอซี โคลีนา ใบเหลือง 0-0
43วินาที ใบเหลือง Deportes Union Companias 0 - 0 โอซอร์โน -
73 วินาที ใบเหลือง ใบแดง Municipal Santiago 1 - 1 Deportes Rengo ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women

06:00 เซ็นทรัลฟุตบอล(ญ) รอ เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ)
07:00 ใบเหลือง อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์(ญ) 4 - 2 Northern Rovers (W) ใบเหลือง 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี NB III

19:00 ใบเหลือง ทาทาบันย่า 0 - 0 เวซสเพรม เอฟซี ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ Derde Divisie

20:30 ใบเหลือง เอซีวี แอสเซ่น 4 - 0 ZAVO VVOG ใบแดง ใบเหลือง 2-0
20:30 ใบเหลือง ฮาเคเมส บอยส์ 1 - 2 Sportlust 46 ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 ใบเหลือง เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 2 - 0 สปาเคนเบิร์ก ใบเหลือง 1-0
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 3 - 3 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส ใบเหลือง 3-1
21:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 1 - 5 ชีเวนนินเกน 1-2
21:00 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 3 - 3 OFC Oostzaan ใบเหลือง 1-0
21:00 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 1 - 0 โวเลนดัม (เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
21:30 ใบเหลือง โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 3 - 1 โคซัคเค่น บอยส์ 2-0
21:30 ใบเหลือง Katwijk 0 - 1 Lisse ใบเหลือง 0-0
21:30 ใบเหลือง ทีอีซี 2 - 0 นูร์ดวิก ใบเหลือง 1-0
00:00 ใบเหลือง เดอ ทริฟเฟอร์ส 2 - 1 ควิก บอยส์ ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 URA Kampala 0 - 1 Vipers ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo B

06:00 ใบเหลือง ใบแดง ลิวาดาเวีย ลินคอล์น 2 - 1 Viamonte FC ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบียลีก หญิง

21:30 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 4 - 0 สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 4.Liga

18:00 บี 1909 โอเดนเซ่ 1 - 3 Brabrand 2 1-2
18:30 ใบเหลือง คเจลเลอรูบ 1 - 4 นอร์เรสซันด์บี ใบเหลือง 1-2
18:30 ใบเหลือง ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 1 - 0 FC Djursland ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง เอเอสเอ อาร์ฮุส 5 - 3 Vinder Vatanspor-VRI ใบเหลือง 2-3
19:00 ใบเหลือง ใบแดง สจอร์ด 2 - 2 แฮร์เลว ไอเอฟ ใบเหลือง 2-1
19:00 Ledoje Smorum Fodbold 3 - 0 Frederikssund IK 0-0
19:00 ใบเหลือง บีเค อวาลต้า 2 - 1 KFUM ใบเหลือง 1-1
19:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 4 - 1 Valle Brooklyn 1-0
19:00 นาเอสเวด ไอเอฟ 2 3 - 1 อัลเรโรด เอฟเค 0-0
19:00 เวการ์ รอ AaB 2
20:00 ใบเหลือง Aarhus Fremad 2 2 - 0 วิไบ ไอเอฟ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
20:00 มาเรียไลน์ 3 - 0 ริงโคบิง 1-0
20:00 วาลเด้ 6 - 1 Otterup 1-0
20:00 Tarnby FF 2 - 0 Gorslev IF 1-0
20:00 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 2 - 2 Herstedoster 1-1
20:00 ฮอลเบค 1 - 0 Karlslunde IF 0-0
20:00 ทารูก-พารูก ไอเอฟ 2 - 1 บี 1913 โอเดนเซ่ 1-1
20:00 บรอนชอยจ์ 2 - 2 บี 1908 ใบเหลือง 0-1
20:00 เกรฟ 3 - 0 จีวีไอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย 2.Division

19:00 ใบเหลือง NK Orijent Rijeka 3 - 1 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย ใบเหลือง 1-0
19:30 ใบเหลือง NK Dubrava Zagreb 0 - 1 Bijelo Brdo ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง รูเดส 3 - 1 NK Croatia Zmijavci ใบเหลือง 1-0
19:30 ใบเหลือง เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 0 - 0 เอ็นเค ดูโกพอลเจ ใบเหลือง 0-0
19:30 ดราโกโวลแยค 2 - 3 Kustosija ใบเหลือง 0-1
19:30 ใบเหลือง เอ็นเค โซลิน 2 - 0 เอ็นเค จารูน ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

21:00 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก รอ Ringmahon Rangers

ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 Dodoma Jiji FC 0 - 1 Namungo FC 0-0
20:00 ใบเหลือง รูวู ชูตติ้ง 0 - 1 ซิงกิด้า ยูไนเต็ด 0-0
22:15 ใบเหลือง ยัง แอฟริกันส์ 2 - 0 มเบยา ซิตี้ ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

17:00 ZNK MSM Ptuj (W) 3 - 1 ND Primorje (W) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 ใบเหลือง ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 3 - 0 ACS Progresul Pecica ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง ACS Viitorul Cluj 0 - 0 อเวนทัล เรกฮิน ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง CSM Satu Mare 1 - 0 CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง CS Paulesti 2 - 1 Odorheiu Secuiesc ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง เอสอาร์ บราซอฟ 2 - 1 เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง เปโตรซานี 4 - 0 Progresul Ezeris 2-0
19:00 ใบเหลือง ACS KSE Targu Secuiesc 1 - 2 CS Blejoi ใบเหลือง 1-1
19:00 ใบเหลือง ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 2 - 0 ยูนิเรีย บาสคอฟ ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง ใบแดง เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ 3 - 5 เอสซี บาเกา ใบเหลือง 2-0
19:00 ใบเหลือง บิฮอร์ โอราเดีย 4 - 0 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:00 ใบเหลือง เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 4 - 0 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) ใบเหลือง 3-0
18:00 ใบเหลือง Cacereno (W) 1 - 0 คอร์โดบา(ญ) ใบเหลือง 1-0
21:45 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) 4 - 0 Victoria FC Santiago (W) 1-0
23:15 ใบเหลือง ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) 3 - 2 CD Tarsa (w) ใบเหลือง 1-0
23:45 Huesca (w) 2 - 0 CD Riudoms W 1-0
01:00 ใบเหลือง CD Achaman Santa Lucia (w) 2 - 1 Atletico Union Guimar (w) ใบเหลือง 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D

20:30 ใบเหลือง ปากาเนเซ่ 2 - 1 COS Sarrabus Ogliastra ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซานมารีโนลีก

21:00 ทรี ฟิโอริ รอ เอสพี โดมัญญาโน
21:00 ใบเหลือง S.S Pennarossa 1 - 2 เอสพี ลา ฟิโอริต้า ใบแดง ใบเหลือง 0-0
21:00 เอสพี คอสมอส รอ Fiorentino
00:30 ใบเหลือง โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 4 - 1 Cailungo ใบแดง ใบเหลือง 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Segunda Women

00:00 ใบเหลือง CD Pozoalbense (w) 1 - 3 Real Betis B (w) ใบเหลือง 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

22:00 คอลเลจ 1975 เอฟซี(N) รอ เอฟซี ลินคอล์น
00:30 ลิงซ์ เอฟซี(N) รอ แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 ใบเหลือง โปกอน(W) 1 - 0 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) ใบเหลือง 0-0
19:00 Zabkovia Zabki (w) 0 - 8 KKP Stomil Olsztyn (w) 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 ใบเหลือง อโตรมิโตส (ยู 19) 1 - 2 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) ใบเหลือง 1-1
16:00 ใบเหลือง โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 - 3 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) ใบเหลือง 1-2
17:00 ใบเหลือง พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 4 - 1 พาไนโทลิกอส(ยู 19) ใบเหลือง 3-1
19:00 ใบเหลือง พานาธิไนกอส(ยู19) 5 - 0 Ionikos U19 3-0
20:00 ใบเหลือง อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 3 - 0 เลวาเดียกอส (ยู 19) ใบแดง ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Cuban Championship

03:00 ใบเหลือง กามากูเอย์ 3 - 0 เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส ใบเหลือง 0-0
87 วินาที ซานติอาโก เดอ คิวบา 2 - 0 ลา ฮาบานา ใบเหลือง 2-0
03:00 ใบเหลือง Artemisa FC 7 - 1 ลาสทูนาส ใบเหลือง 2-0
03:00 วิลล่า คลาร่า รอ Guantanamo FC

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:00 ใบเหลือง เคเอฟ เฟริซาจ 0 - 0 KF Dukagjini ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง KF Drenica Skenderaj 1 - 3 เดริต้า จิลาน ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 เซนต์ กาลเลิน(ญ) 3 - 1 FC Rapperswil-Jona (W) ใบเหลือง 1-0
00:30 ใบเหลือง เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) 1 - 0 บาเซิล (ญ) ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 ใบเหลือง HNK Sibenik U19 0 - 0 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
16:30 ใบเหลือง Mladost Zdralovi U19 0 - 5 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 0-3
20:00 ใบเหลือง HNK Gorica U19 3 - 2 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 1-1
20:30 ใบเหลือง อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 3 - 2 เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) ใบเหลือง 2-2
21:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 2 - 1 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:30 ใบเหลือง บารี่ (เยาวชน) 1 - 1 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:00 ใบเหลือง FK Teplice (W) 0 - 4 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 0-3
21:00 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) รอ สปาร์ตา ปราก (ญ)
21:00 Ceske Budejovice (W) รอ สลาเวีย ปราก (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:30 Klutin irapike five 2 - 2 Luxol St Andrews FC Futsal 1-1
22:00 ไครัต อัลมาตี้(ฟุตซอล) 1 - 2 เอสเอล เบนฟิก้า(ฟุตซอล) 1-0
02:30 Phil diae Bolley 0 - 5 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ฟุตซอล) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:15 เรอัล เบติส (ยู 19) 3 - 1 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 0-1
18:00 ใบแดง Arucas CF U19 4 - 1 CD Puerto Cruz U19 ใบแดง ใบเหลือง 4-1
19:00 ใบเหลือง CF Juventud Laguna U19 0 - 0 CD Juventud Maritima U19 ใบแดง ใบเหลือง 0-0
19:00 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 1 - 2 Mensajero U19 ใบเหลือง 0-1
19:30 ใบเหลือง Union Viera CF U19 2 - 0 UD San Fernando U19 ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง Cultural Leonesa U19 0 - 1 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 2 - 3 วาลาโดลิด(ยู 19) ใบเหลือง 0-2
22:00 ใบเหลือง เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 0 - 0 อัลโบรายา(ยู 19) ใบแดง ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 0 - 2 เซลต้า บีโก้(ยู 19) 0-2
22:00 ใบเหลือง เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 0 - 2 มาลาก้า(ยู 19) ใบเหลือง 0-1
22:00 Gimnastica de Torrelavega U19 รอ เรอัล ซาราโกซา(ยู 19)
00:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 4 - 1 อินเตอร์อมิสตาท (ยู19) ใบเหลือง 2-0
00:00 ใบเหลือง ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) 1 - 2 อัลเมเรีย(ยู19) ใบเหลือง 0-2
00:00 ใบเหลือง ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 0 - 1 CF Badalona U19 ใบเหลือง 0-1
03:00 ใบเหลือง Ibarra U19 0 - 2 CD Sobradillo U19 ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 ใบเหลือง เบนฟิก้า(ยู 19) 2 - 1 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง เรอัล มาสซามา(ยู19) 2 - 1 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง เมียเรอเลนเซ่(ยู19) 3 - 1 ชาเวช (ยู 19) ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 3 - 0 SC Estrela U19 ใบเหลือง 1-0
22:00 เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) 0 - 2 ปาโดนเซ่(ยู19) 0-1
22:00 ใบเหลือง Vilaverdense FC Sub-19 2 - 1 มารินยาส เอฟซี(ยู19) ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง Luxita U19 2 - 1 เฟยเรนเซ่ (ยู19) ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง อมารานเต้ (ยู19) 0 - 3 วาร์ซิม(ยู19) ใบเหลือง 0-2
22:00 ใบเหลือง อโมร่า เอฟซี(ยู19) 2 - 0 เลาเลตาโน่ ยู19 ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) 4 - 1 Sousense U19 ใบแดง ใบเหลือง 3-1
22:00 ใบเหลือง แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19) 2 - 3 CD Gouveia U19 ใบแดง ใบเหลือง 2-1
22:00 ใบเหลือง บราก้า(ยู 19) 4 - 0 Anadia FC U19 ใบเหลือง 3-0
22:15 ใบเหลือง Valadares Gaia FC U19 0 - 2 เอสซี เอสพินโฮ(ยู19) ใบเหลือง 0-1
22:25 ใบเหลือง ใบแดง โตรเฟนเซ่(ยู19) 1 - 3 LimianosU19 ใบเหลือง 1-1
22:50 ใบเหลือง ไลซอส(ยู 19) 2 - 2 เอสซี ลาเมโก(ยู19) ใบเหลือง 1-1
22:50 ใบเหลือง ใบแดง Clube Condeixa U19 1 - 0 SC Pombal U19 ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 3 - 1 นาซิโอนัล (ยู19) ใบเหลือง 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 ใบเหลือง Prisons XI Gaborone 0 - 2 Eleven Angels FC ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 ใบเหลือง AS Binah 0 - 0 AS Togo-Port ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง FC Espoir Tsevie 1 - 0 Sara FC ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

05:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล(ยู20) 0 - 1 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ(ยู 20) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:40 ใบเหลือง Ahli Sadab 3 - 1 ซาฮัม ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:59 ใบเหลือง Dakar Universite Club 0 - 0 US Ouakam Dakar ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง Jamono Fatick 1 - 0 Demba Diop ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง ใบแดง ASC Port Autonome 0 - 1 ASEC Ndiambour ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ 3 - 4 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 1-2
22:00 ฮิทชิน ทาวน์ 4 - 1 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 3-1
22:00 เลสตัน เอฟซี 2 - 1 เรดดิตช์ ยูไนเตด 2-0
22:00 รูเชล โอลิมปิค 3 - 1 รัชเดน ไดมอนด์ 1-1
22:00 สตัวร์บริดจ์ 0 - 1 บาร์เวล 0-0
22:00 โคลวิลล์ ทาวน์ 1 - 0 นีดแฮมมาร์เก็ต 0-0
22:00 อีกส์สตัน เอฟซี 3 - 0 คิงส์ แลงลีย์ 1-0
22:00 นูเนียตัน โบโรห์ 1 - 1 แทมเวิร์ธ ใบเหลือง 0-1
22:00 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 2 - 0 Hednesford Town 1-0
22:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1 - 1 รอยสตัน ทาวน์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:30 ใบเหลือง Thoi Lakatamias 1 - 1 ENAD Polis ใบเหลือง 1-0
19:30 ใบเหลือง Kouris Erimi 1 - 0 APONA Anagias ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:30 ยูอี ซานต้า โคโลม่า บี รอ UE Engordany II

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:30 AS Kigali (w) 4 - 0 Fatima (w) ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง Youvia WFC (W) 3 - 6 Inyemera WFC (w) ใบเหลือง 0-3
19:00 Bugesera (w) 1 - 1 ES Mutunda (w) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:30 ใบเหลือง TUT FC (W) 5 - 1 Golden Ladies (w) 3-0
20:00 University of Western Cape 2 - 0 Durban Ladies FC (w) 1-0
20:00 ใบเหลือง ใบแดง Johannesburg Uni (w) 1 - 0 First Touch Academy (w) ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง Richmond (w) 2 - 4 Mamelodi Sundowns (w) ใบเหลือง 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 คุมบราน เซลติก 6 - 0 Pontardawe Town ใบเหลือง 2-0
21:00 Ynyshir Albions รอ Trefelin
21:00 ใบเหลือง Chirk AAA 0 - 0 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง ลันวิท เมเจอร์ 3 - 1 Cambrian Clydach ใบเหลือง 0-1
21:00 ใบเหลือง เกรสฟอร์ดแอธเลติก 0 - 2 Colwyn Bay 0-0
21:00 โมลด อเล็กซานดรา รอ บัคลี่ย์ ทาวน์
21:30 ใบเหลือง อาแฟน ลิโด้ 3 - 2 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก ใบเหลือง 1-2
21:30 ใบเหลือง กอยเตร ยูไนเต็ค 1 - 5 แอลลาเนลี ใบเหลือง 1-2
21:30 Penrhyncoch 2 - 0 Llanidloes Town 0-0
21:30 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี รอ ทคอนวี ยูไนเต็ด
21:30 ใบเหลือง แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1 - 0 คาร์มาร์เธ็น ใบแดง ใบเหลือง 1-0
21:30 พอร์ทมาด็อก รอ กุลสฟิลด์ เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:30 ใบเหลือง มลาโดสต์ ซดราโลวี 0 - 1 บีเยลอวาร์ ใบเหลือง 0-1
19:30 ใบเหลือง Radnik Sesvete 0 - 0 NK Zrinski Jurjevac ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง เอ็นเค จูเน็ค 5 - 0 NK GOSK Dubrovnik 4-0
19:30 ใบเหลือง Trnje 1 - 1 NK Hrvace ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง ใบแดง เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 2 - 2 DUGO SELO ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:05 ใบเหลือง ใบแดง เอ็นเอ ฮุสเซียนเดย์ (ยู19) 1 - 1 USM El Harrach U19 ใบแดง ใบเหลือง 0-0
15:15 ใบเหลือง USM Annaba U19 0 - 3 AS Ain Mlila U19 ใบเหลือง 0-1
15:20 ใบเหลือง JS Kabylie U19 3 - 1 SKAF Khemis Miliana U19 1-1
15:20 ใบเหลือง WA Boufarik U19 0 - 1 ES Ben Aknoun U19 ใบเหลือง 0-0
15:40 ใบเหลือง ใบแดง ซีเอส คอนสแตนติน(ยู 19) 1 - 1 US Chaouia U19 ใบเหลือง 0-0
15:40 NRB Teleghma U19 1 - 1 MO Constantine U19 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:30 ใบเหลือง ASFA-Yennega 0 - 1 ซาลิ ตาส ใบเหลือง 0-0
00:45 ใบเหลือง RKC 0 - 1 Vitesse Delft ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:00 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) รอ CD FAS (w)

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:30 ใบเหลือง Yellow Boys Weiler-La-Tour 1 - 5 SC Bettembourg ใบเหลือง 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 ใบเหลือง La Serena (W) 1 - 2 เดปอร์เตส อิกิเก้(ญ) ใบแดง ใบเหลือง 0-2
22:00 ใบเหลือง Universidad Catolica (w) 2 - 3 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) ใบเหลือง 1-1
22:59 ใบเหลือง Puerto Montt (W) 4 - 0 Everton de Vina (W) ใบเหลือง 1-0
23:10 ใบเหลือง Huachipato (W) 0 - 3 CD Antofagasta (w) ใบเหลือง 0-1
03:00 Palestino (W) 0 - 1 โคโล โคโล่ (ญ) ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เติร์กเมนิสถาน

16:30 Energetik Mary รอ เอฟซี แอลติน แอสเซร์
17:00 เอชทีทียู อาชกาบัต รอ Sagadam FK
17:00 Nebitchi รอ เอฟซี อาฮาล

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 ใบเหลือง เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ ) 1 - 1 LP Super Sport Sofia (w) ใบแดง ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:00 ใบเหลือง เอฟเค ทราไก 2 4 - 0 ซิลูเต้ ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:30 Monopoli Youth 3 - 0 เรจจิน่า(ยู19) 0-0
18:00 ใบเหลือง ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 1 - 1 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง เจนัว(เยาวชน) 4 - 1 อะเลสแซนเดรีย(ยู19) ใบแดง ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง ปาโดวา(เยาวชน) 2 - 1 สปอล(เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง โครโตเน่ (เยาวชน) 0 - 2 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 3 - 2 ปิซา(ยู 19) ใบเหลือง 1-2
20:30 ใบเหลือง โคโม (ยู 20) 3 - 5 เบรสชา(เยาวชน) ใบเหลือง 2-1
20:30 ใบเหลือง เรจเจียนา (ยู 20) 2 - 2 AlbinoLeffe Youth ใบเหลือง 2-1
20:30 Imolese Calcio Youth รอ สเปเซีย(เยาวชน)
20:30 ใบเหลือง เปสคารา(เยาวชน) 0 - 2 ลาซิโอ(เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง ใบแดง แตร์นาน่า (เยาวชน) 3 - 2 เปรูจา(เยาวชน) ใบแดง ใบเหลือง 1-2
20:30 ใบเหลือง Viterbese Castrense Youth 3 - 4 อัสโคลี่(เยาวชน) ใบเหลือง 1-3
20:30 ใบเหลือง FeralpiSalo Youth 1 - 0 ปาร์ม่า(เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง S.S.D. Monza 1912 Youth 1 - 0 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง ปอร์เดโนเน(เยาวชน) 1 - 5 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) ใบเหลือง 1-3
20:30 ใบเหลือง เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 1 - 2 วิเชนซ่า(ยู20) ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 ใบเหลือง ใบแดง Famalicao (w) 1 - 1 สปอร์ติง(ญ) ใบแดง ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 World Girls FC (W) 2 - 0 Soccer Ambassadors FC (W) ใบเหลือง 1-0
18:50 ใบเหลือง Blanco FC (w) 1 - 3 Hippo FC (W) ใบเหลือง 0-2
20:00 ใบเหลือง Ambassador FC (W) 4 - 0 City Academy FC (W) ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง Determine Girls FC (W) 1 - 0 Senior Pros FC (w) ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:00 ใบเหลือง Ferrocarril Midland (W) 1 - 1 Deportivo Laferrere (W) ใบแดง ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 ใบเหลือง AS-FAN 1 - 1 JS Tahoua 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 ใบเหลือง ซีดี คอสต้า โด ซอล 1 - 2 Ferroviario Maputo ใบเหลือง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 ใบเหลือง สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 2 - 2 GD Fontinhas ใบเหลือง 2-2
20:00 ใบเหลือง ใบแดง เฟฟ 1 - 1 ซานโจเนนเซ่ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง สปอร์ติง บราก้า 2 1 - 2 มอนตาเรเกร ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง Paredes 0 - 0 S. Joao Ver ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 2 - 2 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า ใบเหลือง 0-2
22:00 ใบเหลือง ซีเอฟคาเนลาส 2010 3 - 2 วาร์ซิม ใบแดง ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง อโมร่า เอฟซี 6 - 0 Mokala Pancheners ใบแดง ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 ใบเหลือง ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1 - 2 เอดี อัลคอร์ค่อน ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง ใบแดง ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1 - 2 เซลต้า บีโก้ บี ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ซีดี อัลโคยาโน่ 3 - 0 กาลาฮอร์รา ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ซาบาเดย์ 0 - 0 เอสดี โลโกรเนส ใบเหลือง 0-0
00:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2 - 0 ซาลามังก้า ใบเหลือง 2-0
00:00 ใบเหลือง คาสเตลล่อน 1 - 0 เรอัล มูร์เซีย ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง บาดาโฮซ 2 - 4 คอร์โดบ้า ใบเหลือง 2-1
00:30 ใบเหลือง บาร์เซโลน่า บี 1 - 2 นูมานเซีย ใบเหลือง 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 ใบเหลือง Thonon Evian FC (W) 0 - 1 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) ใบเหลือง 0-0
00:00 เอฟซี แฟลช (ญ) 4 - 0 US Orleans (W) ใบเหลือง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

11:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 2 - 3 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 2-2
11:00 เวกัลตา เซนได (ญ) 0 - 4 Omiya Ardija (W) 0-3
12:00 ใบเหลือง นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0 - 2 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) ใบเหลือง 0-0
12:00 Hiroshima Sanfrecce (W) 1 - 1 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 0-0
12:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 3 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 ใบเหลือง เวย์น 2 - 2 FV Fortuna Heddesheim ใบเหลือง 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:20 ใบเหลือง Naivas FC 0 - 1 Mara Sugar FC ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 ใบเหลือง Vitoria SC (W) 2 - 1 Gil Vicente FC (w) 1-1
22:00 ใบเหลือง เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) 1 - 6 Vilaverdense B (W) 0-3
22:00 FC Romariz (w) 2 - 0 Braga B (W) ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 ใบเหลือง San Donato Tavarnelle U19 3 - 0 AZ Picerno ASD U19 ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบเหลือง โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) 4 - 0 Pro Sesto U19 ใบเหลือง 2-0
20:30 ใบเหลือง ใบแดง ลุคเชเซ่(ยู 19) 1 - 6 เรนาเต้ (ยู 19) 1-1
20:30 ใบเหลือง ใบแดง Trento U19 1 - 3 ตริเอสติน่า(ยู19) ใบเหลือง 0-3
20:30 Rimini U19 3 - 2 Arzignano Valchiampo U19 ใบแดง ใบเหลือง 1-2
20:40 ใบเหลือง เลคโค่(ยู19) 2 - 3 โมเดน่า(ยู20) ใบเหลือง 0-3
21:30 ใบเหลือง ใบแดง อเวลลิโน่ (เยาวชน) 1 - 1 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 Heaven Eleven 2 - 1 Freeport ใบเหลือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:30 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) 1 - 2 เอเอส เทรนซิน(ญ) ใบเหลือง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:30 ใบเหลือง KV Zelzate 2 - 3 เคเอฟซี เมเรลเบเก้ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:15 ใบเหลือง TSV Sasel II 0 - 3 ETSV Hamburg 0-1
20:00 Markranstadt 4 - 0 FSV Oderwitz 02 ใบเหลือง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:40 ใบเหลือง SSD ACF Calcio Arezzo (W) 2 - 2 Sassari Torres (W) ใบเหลือง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 26/11/2565



ตารางบอลพรุ่งนี้Cuban Championship, ENG SD1, ENG UD1, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Greece Divison C, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, SVK U19 A, Tipsport คัพ, Turkey Bayanlar 1. Ligi, UAE คัพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา คัพ, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ซานมารีโนลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบียลีก หญิง, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ลีก 2, เติร์กเมนิสถาน, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย คัพ, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส คัพ, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลโลก, ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย คัพ, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รวันดา National League, รัสเซีย คัพ, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ U21 ลีกคัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อาร์เมเนียคัพ, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อียิปต์ คัพ, แอลจีเรีย คัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี NB III, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,