บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 25095 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 24/09/2565

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

22:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0 - 2 โบฮีเมี่ยนส์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

22:59 ซาร์เมียนโต้ 2 - 0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1-0
22:59 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 2 - 1 ปาโตรนาโต ปารานา 1-1
01:30 ลานุส 2 - 0 ซาน ลอเรนโซ่ 1-0
04:00 ริเวอร์เพลท 0 - 1 ทัลเลเรส กอร์โดบา 0-0
06:30 อินดิเพนเดนเต้ 1 - 0 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2

19:00 ฮูเอสก้า 1 - 0 เลกาเนส 1-0
21:15 มิรานเดส 2 - 0 เรอัล ซาราโกซ่า 1-0
23:30 มาลาก้า 1 - 1 บียาร์เรอัล บี 1-1
23:30 พอนเฟร์ราดิน่า 2 - 2 เตเนริเฟ่ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

20:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2 - 1 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-1
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0 - 0 จิลลิ่งแฮม 0-0
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1 - 2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 1 โรชเดล 0-1
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-0
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 4 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 1-1
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2 - 2 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1-0
21:00 บาร์โรว์ 0 - 2 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-1
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1 - 2 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-0
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 1 - 2 สวินดอน ทาวน์ 1-2
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 1 - 0 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-0
21:00 วอลซอลล์ 0 - 1 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกวัน อังกฤษ

18:30 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0 - 4 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-3
21:00 มอร์แคมบ์ 1 - 2 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 2 - 1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-0
21:00 บาร์นสลีย์ 3 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-0
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 3 - 1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2-1
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3 - 0 พอร์ทเวล 2-0
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 0 - 1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

15:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2 - 1 Ostrowitz 1-1
16:00 สมอร์กอน เอฟซี 0 - 1 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 0-0
16:00 ออดราออปอเล 0 - 2 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-1
16:00 คูคาริคกิ สตานคอม(N) 3 - 0 Arsenal Tivat 0-0
16:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 2 - 3 สลาเวีย โมซีร์ 1-3
16:00 ดินาโม มินส์ค 0 - 0 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-0
16:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1 - 1 รุช ซอร์ซอฟ 1-0
17:00 โคโรน่า คีลเซ่ 1 - 1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1-1
17:00 โปกอน เซซิน 3 - 1 วอร์ต้า พอซแนน 3-1
18:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค(N) 2 - 3 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 1-3
18:00 วาซาส 0 - 0 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 0-0
18:00 เคชเคเมติ ทีอี รอ เซกรัล
18:00 เอฟซี ฮีบาร์ 1 - 1 สลาเวีย โซเฟีย 1-1
19:30 Guerreiras FC (W) รอ Acaua FC (W)
19:30 กาเซียนเท็ป B.B. 1 - 1 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1-0
20:00 ริเยก้า 4 - 0 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-0
20:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 0 - 1 เอฟเค สเกนดิจา 79 0-1
20:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1 - 0 อาร์ดา 1-0
20:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1 - 0 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0-0
20:00 พีริน บลากอเยฟกราด 0 - 1 เบรกัลนิก้า สติป 0-0
21:00 เคย์เซริสปอร์ 0 - 0 กิริซันสปอร์ 0-0
21:00 AS Apollon Pargas 3 - 0 Thesprotos 1-0
21:00 Kastoria AO 0 - 2 PAOK Saloniki B 0-1
21:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 7 - 0 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 4-0
21:00 พานิโอนิออส 0 - 2 คาลามาต้า เอโอ 0-0
21:00 ราสนิกีร์ ไนร์ รอ เอฟเค สโกเปีย
21:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1 - 2 บัซคา โทโพลา 0-1
21:00 โบเตฟ วราตซา 1 - 1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-0
21:30 เออีแอล ลาริซ่า 1 - 0 โวลอส เอ็นเอฟซี 1-0
21:30 Iraklis Larisas 3 - 1 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 2-1
21:30 นิกี โวลอส 2 - 2 เลเมีย 1-0
21:30 Tylikratis Lefkada รอ พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
21:30 อปอลล่อน ลาริสซ่า 1 - 0 Almopos Arideas 1-0
22:00 จีดี ชาเวซ 0 - 0 โทรเฟนเซ่ 0-0
22:00 Posidonas Neas Michanionas 2 - 0 Makedonikos FC 0-0
22:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2 - 0 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-0
22:00 Pafos FC 0 - 0 ริก้า เอฟซี 0-0
22:59 กาลาตาซาราย 2 - 1 อิสตันบูลสปอร์ 1-1
05:00 เอฟซี ดัลลัส 0 - 3 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-1
05:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1 - 0 ปาชูก้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 ชางชุน ย่าไท่ 2 - 0 หวูฮั่น เอฟซี 1-0
18:30 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 3 - 4 ชางโจว ไลออนส์ 1-2
18:30 ต้าเหลียน โปร 2 - 2 ปักกิ่ง กั๋วอัน 1-1
19:00 เซินเจิ้น เอฟซี(N) 0 - 4 ซานตง ไท่ซาน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 2 - 1 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 2-0
14:30 ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 1 - 1 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 1-0
14:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 1 - 0 ซูโจว ดองวู 0-0
14:30 ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 1 - 1 หนันท่ง ฉื่อยัน 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม คัพ

00:30 Jeunesse Molenbeek 3 - 0 Oudenaarde 1-0
00:30 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 2 - 0 SC Dikkelvenne 0-0
01:00 เควีเอสเค ลอมเมล 2 - 0 La Louviere 0-0
01:00 ลีแอร์ส 5 - 1 เค.อาร์ซี.เมเคอเลิน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 MNK FC Ljubljana 0 - 0 Jadran Dekani 0-0
21:00 NK Primorje 2 - 2 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1 - 0 Pontypridd 1-0
20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1 - 1 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 1-1
20:30 บาลา ทาวน์ 2 - 0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

22:00 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1 - 1 Treaty United 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 พูอีบลา 2 - 1 พูมาส ยูนัม 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

17:30 Nuova Monterosi 2 - 1 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1-0
19:30 เชเซน่า 1 - 1 ปอนเทเดร่า 1-0
19:30 Recanatese 0 - 2 ซาสซาริ ตอร์เรส 0-2
19:30 วิเชนซ่า รอ ยูเวนตุส(ยู 23)
19:30 ปิอาเชนซา 2 - 2 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
19:30 โปร ปาเทรีย 1 - 1 เรนาเต้ เอซี 0-0
19:30 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0 - 1 เฟอรัลพิซาโล 0-1
19:30 เลชโก้ 3 - 0 มานโตวา 1-0
19:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1 - 1 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 1-1
19:30 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0 - 1 ปาโดวา 0-0
19:30 โปรเซดโต้ 1 - 2 Sangiuliano City Nova 0-0
19:30 เทรนโต้ 1 - 1 ตริเอสติน่า 0-0
19:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1 - 1 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 1-1
21:30 โปร เวอร์เซลลี่ 1 - 2 โนวาร่า 1-1
22:30 ไอโมเลเซ่ 0 - 2 US Fiorenzuola 0-1
22:30 มอนเตวาชี 2 - 2 เฟอร์มาน่า 1-0
22:30 วิส เปซาโร 0 - 3 อันคอน่า 0-1
22:30 อาเลซซานเดรีย 2 - 1 คาร์ราเรเซ่ 0-0
22:30 กุบบิโอ 0 - 0 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0
22:30 ลุคเชเซ่ 2 - 1 ริมินี่ 2-0
22:30 โอลเบีย 0 - 0 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-0
22:30 เรจเจียนา 2 - 0 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 0-0
01:30 คาตันซาโร่ 3 - 0 เมสสิน่า 1-0
01:30 ฟอกเจีย 0 - 4 เปสคารา 0-1
01:30 ยูเว่ สตาเบีย 0 - 0 วิเทอเบเซ่ 0-0
01:30 เอซี โมโนโปลี 2 - 1 ออด๊าซ เชริโนลา 0-0
01:30 โปเทนซ่า 1 - 1 โครโตเน่ 0-1
01:30 กุยเกลียโน่ 4 - 1 เอพี เทอร์ริส 2-1
01:30 เกลบิซัน 3 - 0 ทารันโต้ 1-0
01:30 ลาติน่า 1 - 0 อเวลลิโน่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย คัพ

20:00 Branc 0 - 2 สโลวาน บราติสลาวา 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

20:00 อินเวอร์เนสส์ 3 - 3 เบรซิน ซิตี้ 2-1
20:00 มอนโทรส 4 - 2 คิลมาร์น็อค(ยู 21) 1-0
21:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 1 - 2 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-0
21:00 โคฟ เรนเจอร์ 0 - 1 เรธโรเวอร์ส 0-1
21:00 อาร์บรอท 2 - 1 อีสต์ ไฟฟ์ 2-0
21:00 ไคลด์ 1 - 0 แกลร์นาร์ฟอน 0-0
21:00 ปีเตอร์เฮด 0 - 4 เอลจิน ซิตี้ 0-2
21:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก รอ Celtic B
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) รอ ฮามิลตัน อคาเดมิคัล

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 อัลทริงแคม 1 - 0 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-0
21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 5 - 4 บาร์เน็ต 2-2
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0 - 1 เกทส์เฮด 0-1
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 3 - 2 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-2
21:00 วอคกิ้ง 2 - 0 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-0
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 1 บอร์แฮม วู๊ด 1-1
21:00 บรอมลีย์ 3 - 0 โอลด์แฮม แอทเลติก 2-0
21:00 อีสต์ไลก์ 1 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-0
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-0
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 0 - 1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เร็กซ์แฮม 6 - 0 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 3-0
21:00 ยอร์ค ซิตี้ 1 - 3 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1 - 4 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

21:00 แชแทม ทาวน์ 0 - 1 Stowmarket Town 0-0
21:00 โคลชิล ทาวน์ 4 - 4 ลีค ทาวน์ 2-1
21:00 Corinthian 2 - 4 ไวท์ฮอว์ก 0-3
21:00 Dereham 0 - 1 Spalding United 0-0
21:00 Hanworth Villa 3 - 2 Littlehampton Town 0-1
21:00 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 4 - 1 แอชฟอร์ด ทาวน์ 2-0
21:00 Leicester Road 0 - 0 เคมบริดจ์ ซิตี้ 0-0
21:00 ลองอีตันยูไนเต็ด 0 - 0 ลุฟเบร้อ ไดนาโม 0-0
21:00 Ramhlun North FC 1 - 2 รันคอร์น ลินเน็ต 0-1
21:00 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 1 - 4 คลิททีโร 1-2
21:00 ซิทติ้งบอร์น 1 - 1 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 0-0
21:00 Walton Hersham 4 - 0 Southall FC 3-0
21:00 วอร์กแซม 5 - 1 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 1-1
21:00 New Salamis 3 - 0 Coggeshall Town 2-0
21:00 AFC Totton 2 - 1 เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ 1-1
21:00 เบชลี่ย์ 2 - 2 Melksham Town 0-2
21:00 Bootle 0 - 3 ดันสตัน ยูทีเอส 0-0
21:00 ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ 3 - 2 พอลตัน โรเวอร์ 2-2
21:00 Colney Heath 1 - 0 Consett AFC 1-0
21:00 Cray Valley Paper Mills 5 - 3 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 2-1
21:00 เอเวสแฮม 1 - 0 Lymington New Milton 0-0
21:00 Harborough Town 2 - 1 Shepshed Dynamo 2-1
21:00 Heybridge Swifts 2 - 1 Chipstead FC 1-1
21:00 ลินคอล์น ยูไนเต็ด 1 - 1 คาร์เทน ทาวน์ 0-1
21:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 5 - 1 วิดเนส 3-1
21:00 Prescot Cables 1 - 3 วอคโซป ทาวน์ 1-2
21:00 เชฟฟิลด์ เอฟซี 1 - 1 ออสเซท ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 2 - 0 ฮาเลโซเวนทาวน์ 0-0
21:00 วิทแฮม ทาว์น 2 - 1 แวร์ เอฟซี 1-1
21:00 อัชฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 Three Bridges 0-0
21:00 Boldmere St Michaels 1 - 1 เชสทาวน์ 0-1
21:00 บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม 2 - 2 Bideford AFC 1-1
21:05 เซเวนโนคส์ ทาวน์ 2 - 2 เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ 1-1
21:05 Tavistock AFC 1 - 0 ดิดค็อต ทาวน์ 1-0
21:05 เทมส์ ยูไนเต็ด 1 - 2 Binfield 1-1
21:05 Uxbridge 2 - 0 Bedfont Sports 1-0
21:35 Thatcham Town 0 - 3 AFC Dunstable 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 อาร์ซี อาร์บา 2 - 0 ยูเอส บิสกรา 2-0
22:30 USM Khenchela 2 - 0 เฮชบี เชลกูมเลด 2-0
22:30 เอ็นซี มากร้า 1 - 0 เจเอส ซาอัวร่า 0-0
22:30 เอเอสโอ ชเลฟ 4 - 0 อีเอส เซทิฟ 2-0
22:30 ซีเอส กงส์ต็องตีน 0 - 0 เอ็มซี โอราน 0-0
22:30 El Bayadh 0 - 0 เจเอส คาบิลี่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

18:00 ทีพีเอส ตูร์คู 0 - 1 ยาโร 0-1
20:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ 4 - 2 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 2-1
20:00 เอ็มพี มิคเคลลี่ 1 - 2 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

16:00 สโลวะเกีย(ยู 19)(N) 2 - 0 อาร์เมเนีย(ยู 19) 0-0
17:00 ตุรกี(ยู19)(N) 5 - 1 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) 3-1
17:00 อิตาลี(ยู 19)(N) 3 - 2 บอสเนีย (ยู 19) 1-1
19:00 ไอร์แลนด์(ยู 19) 2 - 0 เวลส์(ยู 19) 0-0
19:00 อังกฤษ(ยู 19)(N) 6 - 0 จอร์เจีย (ยู 19) 3-0
19:00 กรีซ(ยู 19) 3 - 0 อันดอร์รา(ยู 19) 2-0
19:00 ฮังการี(ยู 19) 8 - 0 ยิบรอลตา (ยู19) 4-0
19:00 ออสเตรีย(ยู 19)(N) 0 - 0 ลัตเวีย(ยู 19) 0-0
20:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 19) 0 - 0 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) 0-0
20:00 สโลวีเนีย(ยู 19)(N) 4 - 0 มอลโดวา(ยู 19) 2-0
21:00 สเปน(ยู 19)(N) 5 - 0 แอลเบเนีย(ยู 19) 3-0
21:00 เยอรมนี (ยู 19) 5 - 1 เบลารุส(ยู 19) 1-0
22:59 โปแลนด์ (ยู 19) 2 - 0 เอสโตเนีย(ยู 19) 0-0
22:59 เดนมาร์ค (ยู 19) 6 - 1 มอนเตเนโก(ยู 19) 4-0
23:30 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) 3 - 2 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) 3-0
00:10 โรมาเนีย(ยู 19) 0 - 0 ลิธัวเนีย (ยู 19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ทอร์น ไอเอฟ 0 - 1 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-0
18:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 4 - 3 ฮัมมาร์บี้ TFF 0-2
21:00 ไอเค ออเดวอร์ด 3 - 0 แอตวิดาเบิร์ก 2-0
21:00 บีเค โอลิมปิค 1 - 2 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-2
21:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 7 - 0 Haninge 1-0
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0 - 3 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 0-1
21:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 2 - 0 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 1-0
21:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 1 - 3 เทบีย์ไอเอส 1-2
21:10 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 2 - 0 ลุนด์ บีเค 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

21:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 1 - 1 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-0
02:00 ดานูบิโอ เอฟซี 3 - 0 ซีเอ ริเวอร์เพลท 2-0
05:00 ซีเอ เพนาโรล 0 - 1 ทอร์ค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 3 - 2 เอฟบีซี เมลการ์ 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 0 - 0 อ็องเซ่ กัลดาส 0-0
04:30 มิลเลียนนาริออส 2 - 2 อเมริกา เด กาลี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 ดาลุ่ม 1 - 5 วีเอสเค อาร์ฮุส 0-3
18:45 เอฟเค 2000 2 - 1 นาสบี้ 2-0
19:00 Young Boys FD 2 - 0 วอนลอส 0-0
19:00 มิดเดลฟาร์ท 3 - 0 IF Lyseng 1-0
19:00 เอบี ทาร์นดี 1 - 3 Rishoj 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 เธสปา คูซัทสึ 1 - 6 รีโนฟา ยามากูชิ 0-2
14:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 0 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-0
17:00 โออิตะ ตรินิต้า 2 - 1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-0
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 2 โยโกฮามา เอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 3 - 1 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1-1
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1 - 0 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-0
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี 0 - 0 เชสเตอร์ เอฟซี 0-0
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 1 - 1 คิงส์ ลินน์ 0-0
21:00 ฟาสเลย์ เซลติก 2 - 2 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 2-0
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0 - 3 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-3
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 2 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-0
21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 2 - 1 สการ์โบโรห์ 0-1
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 3 - 0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-0
21:00 ดาร์ลิงตัน 2 - 0 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 1-0
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 0 บลายท์ สปราตันส์ 1-0
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1 - 0 เลมิงตัน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 เบรนทรี ทาวน์ 1 - 1 สลอค ทาวน์ 1-0
21:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 2 - 1 ดัลลิช แฮมเลต 0-0
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 2 - 1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-0
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1 - 1 วอร์ทติ้ง 1-0
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 3 - 3 บาธ ซิตี้ 3-0
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 2 - 2 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 2-1
21:00 Cheshunt 3 - 4 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-2
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 2 - 4 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0-2
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1 - 2 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-1
21:00 ทอนตัน ทาวน์ 0 - 0 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0-0
21:00 เวย์เม้าท์ 0 - 2 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-0
21:30 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 0 - 1 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 ปุเลา ปีนัง 1 - 0 กัวลา ลัมเปอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

20:00 Ahli Al Khalil 2 - 6 ฮิลาล อัล คูดส์ 0-3
21:00 ซแบ๊บ อัลคาลิล 0 - 0 Shabab Al-Amaari 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด รอ เมอร์ธีร์ทาวน์
21:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 1 - 0 นอร์ท ลีห์ 1-0
21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 0 - 1 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0-0
21:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 2 - 1 แบรคเนล์ล ทาวน์ 1-1
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 3 - 2 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 2-1
21:00 Winchester City 1 - 1 เฮนดอน 1-1
21:00 Hanwell Town 2 - 1 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 1-1
21:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 4 - 4 Plymouth Parkway 1-4
21:00 พูล ทาวน์ 5 - 0 เยท ทาวน์ 3-0
21:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 1 - 1 บีคอนส์ฟิลด์ 1-1
21:00 ทรูโร ซิตี้ 1 - 0 โกสปอร์ท โบโรห์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

20:30 ธนาคาร โอ ดี 2 - 0 ฟอร์เรส 0-0
21:00 Clachnacuddin 1 - 3 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 1-1
21:00 Strathspey Thistle 2 - 2 อินเวอร์รูเรีย 0-1
21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 1 - 1 รอทส์ 1-0
21:00 เฟรเซอร์เบิร์ก 2 - 2 โบรร่า เรนเจอร์ส 2-0
21:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี 1 - 4 ฮันท์ลี 0-0
21:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 5 - 1 เดเวรอนเวล 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0 - 2 โซล เดอ อเมริกา 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล

21:00 อิทัวโน่ เอสพี 2 - 0 บัสควอ เอฟซี 1-0
04:15 บาเฮีย บีเอ 2 - 2 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0 - 0 ฟลานเดรีย 0-0
01:30 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 2 - 0 ซาน เทลโม่ 2-0
01:40 ชาคาริตา จูเนียร์ส 1 - 1 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 1-1
02:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 2 - 0 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย 3.Liga

20:30 Novohrad Lucenec 1 - 1 เทสล่า สตรอปคอฟ 0-1
20:30 Giraltovce 1 - 0 Namestovo 0-0
20:30 อินเตอร์ บราติสลาวา 3 - 1 Jednota Banova 2-0
20:30 RSC Hamsik Academy 2 - 1 วีทีเจ มาร์ติน 1-1
20:30 KFC Kalna nad Hronom 1 - 1 FK Nove Zamky 0-1
20:30 SK Vrakuna Bratislava 0 - 0 TJ Druzstevnik Vrakun 0-0
20:30 โอเดว่า ลิปานี่ 5 - 1 เอฟเค โปปาร์ด 2-1
20:30 โนวี่เมสโต 1 - 1 Galanta 1-0
20:30 เอสเคเอฟซีเรด 2 - 3 Slovan Duslo Sala 1-1
20:30 OK castkovce 2 - 4 เอฟเค เบลูซา 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:30 แก็งก็อง (ญ) 0 - 1 ดีฌง(ญ) 0-0
19:30 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 2 - 0 โรเดซ อเวรอน (ญ) 2-0
19:30 บอร์กโดซ์ (ญ) 0 - 1 แร็งส์(ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

22:55 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 1 - 2 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน Damallsvenskan

20:00 BK Hacken (W) 1 - 0 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 1-0
20:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 4 - 0 เยอร์การ์เด้น (ญ) 1-0
21:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 3 - 2 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1

06:00 ไมอามี่เอฟซี 0 - 0 Monterey Bay FC 0-0
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 1 - 1 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-0
06:30 ดีทรอยต์ ซิตี้ 2 - 2 ทัลซ่า รัฟเนค 0-0
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1 - 1 Oakland Roots 1-0
07:30 ซาน อันโตนิโอ 1 - 0 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 Veertien Mie (W) 1 - 1 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 0-0
11:00 Norddea Hokkaido (w) 2 - 3 Diavorosso Hiroshima (W) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 1 - 1 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1-0
11:00 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 0 - 1 AS Harima ALBION Women 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

19:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 1 - 2 อัลบอร์ก (ญ) 0-0
19:00 วาลเด้ (ญ) 0 - 0 นาสบี้ บีเค (ญ) 0-0
19:00 Boldklubben AF 1893 (w) 2 - 1 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 0-0
20:00 Herlufsholm GF (w) 0 - 0 Osterbro IF (w) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 ลิน (ญ) 2 - 1 อโวลเนส (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

17:00 ONS (w) 2 - 1 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 1-0
18:00 เคยูพีเอส (ญ) 5 - 1 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 3-1
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 1 - 2 NJS (w) 1-0
21:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 1 - 1 พีเค-35 วานต้า (ญ) 0-0
21:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 3 - 0 เอชพีเอส(ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 1 - 1 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 0-0
16:00 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 1 - 1 Escola Varsovia Warszawa Youth 1-1
17:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 0 - 0 มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) 0-0
17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 3 - 1 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 กัวดาลูเป เอฟซี 0 - 1 เอดี กรีเชีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 แอตเลติโก้ มาร์เต 3 - 2 ซานต้า เทคล่า 1-1
04:15 Jocoro FC 3 - 2 ซีดี อากีลา 0-1
07:30 ซีดี ชาลาเตนังโก 2 - 4 CD Platense Municipal Zacatecoluca 2-3
08:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป รอ ซีดี ดรากอน

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

11:00 เวกัลตา เซนได (ญ) 1 - 0 Omiya Ardija (W) 0-0
16:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 2 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 อเวเลย์ 1 - 1 Herne Bay 0-0
21:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 3 - 0 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 2-0
21:00 Brightlingsea Regent 1 - 1 เฮอรินจี โบโรห์ 0-0
21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 2 - 3 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 1-2
21:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 2 - 1 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 1-1
21:00 มาร์เกต 2 - 5 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1-1
21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 2 - 1 เลเวส 1-0
21:00 โบเวร์ส พิทซี 2 - 2 คิงสโตเนียน 1-2
21:00 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 2 - 1 โครินเธียน-แคชวลส์ 2-0
21:00 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 1 - 0 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 0-0
21:00 ฮอร์สแฮม 0 - 2 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

04:30 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 3 - 0 9 de Octubre 0-0
07:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 1 - 0 มาคาร่า อัมบาโต้ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมียร์ บี

22:30 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 4 - 2 เมไลพิลล่า 0-0
01:00 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 3 - 0 แรนเจอร์ส ทัลค่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 โปชอน เอฟซี 2 - 3 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1-1
17:00 อุลซันซิติเซ่น 0 - 1 ม็อกโป ซิตี้ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 3 - 1 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1-1
15:15 ยาบโลเนช 2 4 - 0 บีเนโซว 3-0
15:15 ปาร์ดูบีค บี 2 - 0 Banik Most 1-0
15:15 โลโค ทาวิน 3 - 1 FK Zbuzany 1953 2-1
15:30 เอฟเค โคลิน 1 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 1-0
15:30 เอฟเค พรีเปเร่ 0 - 2 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0-0
15:30 ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด 0 - 1 บานิค ออสตราว่า 2 0-1
18:30 เซสเก บูเดโจวิซ 2 3 - 3 Povltava FA 3-3
20:00 ฟรีเดค-มิสตัค 1 - 0 บลานส์โค 1-0
20:30 เอสเอฟเค โชวิน่า 3 - 1 Frydlant 2-1
21:00 โซโคล ซิวาไนซ์ 0 - 3 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 0-0
21:30 อัสติ นาดลาเบม 0 - 2 โซคอล โบรซานี่ 0-1
21:30 จิสครา โดแมซลิซ 2 - 2 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 5 - 1 เบลเปอร์ทาวน์ 2-1
21:00 ไฮด์ เอฟซี 2 - 1 กุยเซลีย์ 1-0
21:00 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 3 - 2 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1-1
21:00 นานท์วิช ทาวน์ 0 - 2 ไวท์บี้ ทาว์น 0-1
21:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 0 - 0 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0-0
21:00 แอชตัน ยูไนเต็ด 1 - 1 มาร์รีน 0-0
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 4 - 0 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 3-0
21:00 Liversedge 2 - 5 Warrington Rylands 2-1
21:00 มัตล็อค ทาวน์ 1 - 0 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 3 - 1 มอร์เพธ ทาวน์ 1-0
21:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0 - 1 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี คัพ

06:00 ฮัวชิปาโต้ 1 - 0 นูเบลนเซ่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 2 - 0 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 0-0
21:45 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 0 - 1 เฮชบี โคเก(ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:20 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 1 - 1 City Club 0-0
20:20 Baynounah SC 2 - 4 อัล รัมซ์ 2-1
20:25 อัล ฮัมริยา 4 - 1 แมสฟุท 0-1
20:25 Gulf Heroes FC 0 - 3 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ บาห์เรน คัพ

22:45 Al Khaldiya 1 - 0 อัล ฮาล่า 0-0
22:45 Um Alhassam 2 - 0 คาลาลี 0-0
22:45 Buri 1 - 0 อัล ทัดมัน 0-0
22:45 อัล ชับบับ 6 - 0 เมลคิยา 4-0
22:45 บาห์เลน เอสซี 1 - 1 ซิทรา 1-0
22:45 อัล มูฮารัค 0 - 1 อิสท์ ริฟฟา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:20 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 1 - 3 อัล-ชาบับ(เยาวชน) 0-0
19:30 Al Khaleej Youths 0 - 2 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 0-0
19:35 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 8 - 0 อัล-อันซาร์ (เยาวชน) 0-0
19:45 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 0 - 1 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 0-0
19:45 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 2 - 0 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 0-0
19:55 Arar (Youth) 0 - 3 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 0-0
20:00 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 0 - 2 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 0-0
20:05 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 2 - 2 Jeddah Youth 0-0
00:10 อุฮุด(เยาวชน) 0 - 0 ฮาเจอร์(เยาวชน) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โอซาก้า เอฟซี 2 - 0 โซนี่ เซนได 0-0
13:00 นารา คลับ 1 - 3 วาสป้า โออิตะ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 3 - 0 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 2-0
07:30 ฮูสตัน แดช (ญ) 0 - 2 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 3 - 0 ตลัซกาลาเอฟซี 1-0
07:05 Pumas Tabasco 0 - 1 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

22:00 IB Khemis El Khechna 1 - 4 ซีเอ บัตน่า 0-2
22:00 SKAF Khemis Melina 0 - 1 SC Mecheria 0-1
22:00 โอลิมปิก เมเดีย 0 - 0 เอเอสเอ็ม ออราน 0-0
22:00 CRB Temouchent 2 - 1 ES Ben Aknoun 1-1
22:00 MCB Oued Sly 2 - 1 ดับบิวเอ ทเลมเซน 1-0
22:00 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 4 - 0 เอ็มซี ไซดาร์ 0-0
22:15 จีซี มาสคาร่า 1 - 0 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

16:00 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0 - 1 ดินาซ วีชโกรอด 0-0
18:00 เฮอร์กี้-สปอร์ท 2 - 0 โอโบโลน เคียฟ 1-0
20:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 0 - 2 FK Epitsentr Dunayivtsi 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี U19 A ลีก

18:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) รอ เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1 - 1 เนเวซิส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

00:00 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 2 - 2 Talleres Rem de Escalada 1-0
00:00 โกมูนิกาซิโอเนส 0 - 1 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0-0
01:30 อิตูไซย์โง 2 - 0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 2-0
01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 2 - 1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 1-0
01:30 คานัวลาส เอฟซี 2 - 0 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน U21 ลีกา

16:00 FC Mynai U21 0 - 2 ลวีฟ(ยู 21) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

15:15 NC Magra U21 2 - 2 เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 1-1
16:00 WA Boufarik U21 2 - 2 เอ็มซี ซายดา(ยู21) 1-0
16:10 CR Temouchent U21 2 - 3 ES Ben Aknoun U21 1-3
16:10 IB Khemis El Khechna U21 1 - 2 ซีเอ บัตนา (ยู21) 0-2
16:15 MCB Oued Sly U21 0 - 0 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 0-0
16:15 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 0 - 0 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 0-0
16:20 จีซี มาสคาร่า(ยู 21) 1 - 0 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 CD Pozoblanco 0 - 0 กอร์โดบา บี 0-0
17:30 Atletico Porcuna CF 3 - 0 CD Huracan Melilla 2-0
20:45 ซีดี วิตอเรีย 4 - 0 CD Touring 2-0
21:00 Lagunak 5 - 1 Avance Ezcabarte 3-0
21:30 CD คอร์เตส 1 - 3 ซีดี อาร์ดรอย 0-2
21:30 ปาเซ เคอี 0 - 1 เอสซีดี ดูรานโก้ 0-0
21:30 Patacona 1 - 0 Gandia 0-0
21:30 CyDL Jupiter Leones 3 - 1 นูมานเซีย 2 0-0
21:30 Comillas 3 - 2 Racing Rioja B 0-2
21:30 ซีอี เมร์คาดัล 1 - 1 ยูดี คอเยเรนเซ่ 1-0
22:00 ยูดี เลบานเต้ บี 0 - 0 ชิลลา ซีเอฟ 0-0
22:00 Atletico Albericia 2 - 1 Solares Medio Cudeyo 1-1
22:00 ยูซี คาร์เทส 0 - 1 SD Torina 0-0
22:00 ซีดี ลากุล โอแนค 0 - 1 บาราคแอลโด ซีเอฟ 0-1
22:00 Andratks 5 - 2 PE Sant Jordi 3-0
22:00 CD Tarancon 1 - 1 มันเชโก้ ซิวดัด 0-1
22:00 โฆเว่ เอสปันญอล 2 - 1 Athletic Torrellano 1-1
22:00 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 1 - 1 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 1-1
22:00 CD Naval 1 - 0 เอสดี แทกิลเอสคูโด้ 1-0
22:00 ซีดี บาสโคเนีย 1 - 1 เอสดี ดิวส์โต 1-1
22:00 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 0 - 1 Aurrera de Vitoria 0-0
22:00 ลัวเซเตนเซ่ 0 - 0 SE Penya Independent 0-0
22:30 Casalarreina 0 - 0 Pena Balsamaiso CF 0-0
22:30 เอสดี เรวิลลา 0 - 1 ซีดี กัวร์นิโซ 0-1
22:30 คอนสตานเซีย 2 - 2 ซีดี มานาคอร์ 1-0
22:30 Castellon B 1 - 2 Atzeneta UE 0-1
22:30 CF Alondras 2 - 0 Atletico Arteixo 1-0
22:30 Aurrera Ondarroa 0 - 0 Urduliz FT 0-0
22:59 Ceuta B 0 - 1 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 0-1
22:59 AD Llerenense 0 - 0 CF Trujillo 0-0
22:59 โปรตุเกตเรเต้ 1 - 1 CD Padura 0-1
22:59 ซีดี การีนา 3 - 2 พูเอนเต้ เจนิล 1-0
22:59 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 1 - 0 Atletico Pulpileno 0-0
22:59 Muleno CF 2 - 1 CD Bullense 0-1
22:59 Villacanas 1 - 0 ลาโซลาน่า 1-0
23:30 แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว 1 - 1 ซีดี เมียยาดาส 1-0
23:30 ยากิว ซีเอฟ 1 - 5 CDFC La Calzada 0-4
23:30 คาสโตร 2 - 2 เอสดีกามา 1-0
23:30 ยูดี มาราเซน่า 0 - 0 CD Huetor Tajar 0-0
23:30 เอฟซี วิลาฟรานกา 0 - 2 ซีอี ยูโรปา 0-0
00:00 โคเรีย ซีเอฟ 2 - 2 Atletico Espeleno 1-1
00:00 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 2 - 1 โตเลโด 0-0
00:30 อะเซโร 1 - 0 Torrent C.F 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ISR U19

20:30 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 2 - 2 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 0-1
20:45 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 0 - 0 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 0-0
21:30 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 3 - 0 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 1-0
21:30 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 2 - 2 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 1-0
01:00 Hapoel Pardesiya U19 2 - 0 Tzeirey Kafr Kana U19 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 Olympique Dcheira 2 - 2 เรพิด คลับ อวด เซม 0-0
22:59 เอเอสเดอ ซาเล่ 1 - 2 Wydad Temara 1-1
22:59 Ittifaq Marrakech 1 - 1 ยูเอสเอ็ม อุจดา 0-0
22:59 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 2 - 0 วิดาด เฟส 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0 - 1 แอตลาส (ยู20) 0-0
21:00 เนกาซ่า (ยู20) 2 - 0 Mazatlan U20 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ GER D5

18:00 Feucht SC 2 - 1 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 2-1
19:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก 2 - 0 SC Eltersdorf 2-0
20:00 เอเอสวี น็อยมาคท์ 1 - 2 FC Geesdorf 0-0
20:00 บาเยิร์น โฮฟ 2 - 1 SpVgg ไวเดน 1-0
21:00 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 0 - 1 TSV Kornburg 0-0
21:00 TSV Abtswind 1 - 1 DJK Ammerthal 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 1 - 3 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

16:00 MOL Fehervar FC (W) 0 - 7 Puskas Akademia (W) 0-4
19:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 13 - 0 เคเลน เอสซี(ญ) 6-0
20:00 Szekszard UFC (W) 0 - 1 Astra Hungary Women 0-1
01:00 ETO กีโอรี่ (ญ) 2 - 1 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 FK Loznica 2 - 5 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-2
21:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0 - 0 FK Zeleznicar Pancevo 0-0
21:00 อินดิจา 2 - 3 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1-0
21:00 FK Radnicki Novi Belgrad 0 - 0 เอฟเค ทราจัล 0-0
22:59 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0 - 0 Zlatibor Cajetina 0-0
22:59 แมควา ซาแบค 0 - 0 IMT Novi Beograd 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

15:00 กาการิน ยูไนเต็ด(N) 0 - 2 โมนาโร แพนเธอร์ส 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 อติรา เอฟซี 0 - 0 Guarani de Trinidad 0-0
21:00 สปอตติโว อิเทโน่ 1 - 5 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0-2
21:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 3 - 0 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

19:00 JK Tabasalu (w) 11 - 2 วาปรุส แปร์นู(ญ) 5-1
19:00 FC Lootos Polva Women 0 - 1 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 0-1
19:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 5 - 0 Suure-Jaani United (w) 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

18:00 โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) 2 - 2 ABFF U19 (w) 1-0
20:00 Dnepr Mogilev (w) 12 - 0 โกเมล(W) 7-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน

20:00 มาดากัสการ์ (ยู 23) 5 - 0 เซเชลส์(ยู 23) 3-0
21:00 โมซัมบิค(ยู23) 3 - 0 มอริเชียส(ยู 23) 2-0
22:00 นามิเบีย (ยู 23) 0 - 6 อังโกล่า(ยู 23) 0-3
02:00 มอริเตเนีย(ยู23) 1 - 0 โตโก(ยู23) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

19:30 อาร์เซน่อล (ญ) 4 - 0 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 Westerlo (W) 1 - 4 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 0-2
20:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 8 - 0 อาร์เออีซี มงส์(ญ) 5-0
21:00 ไวท์ สตาร์ (ญ) 1 - 3 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 0-2
21:15 คลับบรูซ(ญ) 3 - 0 Svelta Melsele Women 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย Teine Liiga

21:00 Laanemaa Haapsalu 1 - 2 Tallinna FC Ararat TTU 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 3 - 2 Slask Wroclaw (w) 3-0
17:00 Sportowa Czworka Radom (w) 0 - 2 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 0-1
17:00 Pogon Tczew (w) 4 - 2 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 2-0
22:59 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) รอ จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:45 มาเชล มูบาเร็ค 0 - 0 อันดิแจน แทชเค้นท์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 เวลเลดูปา เอฟซี 3 - 3 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 2-0
03:30 ลาเนรอส เอฟซี 2 - 0 Expreso Rojo 2-0
05:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี 2 - 3 เรอัล คาร์ทาเกน่า 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 1 - 0 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 0-0
17:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 3 - 1 เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) 0-1
21:00 Colegio Aleman Valencia Women 2 - 0 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 0-0
22:59 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 2 - 2 เรอัล เบติส ( ญ ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

16:00 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 2 - 1 ดูก้าปรากซ์(ญ) 1-0
18:00 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 2 - 0 บานิค ออสตราว่า(ญ) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ENG UD1

21:00 เวิร์คคิงตัน 2 - 1 สเกลเมอร์สเดลยูไนเต็ด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 ซาสซูโอโล่ (ญ) 1 - 1 ยูเวนตุส(ญ) 0-1
19:30 Parma s (W) 0 - 4 เอซี มิลาน(ญ) 0-2
19:30 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 2 - 1 ฟิออเรนติน่า (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

17:00 Khatoco Khanh Hoa 1 - 1 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 0-0
18:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 3 - 1 ดั๊ก ลั๊ก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

19:00 First Vienna (W) 0 - 0 BW Linz (W) 0-0
22:59 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 6 - 0 Bergheim/Hof Women 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก ชาเลน

14:00 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 1 กิมโป เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

21:00 Dalbeattie Star 0 - 3 เกรทน่า เอฟซี 0-1
21:00 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง 5 - 0 มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี 3-0
21:00 Tranent Juniors 4 - 2 คาวเดนบีท 2-0
21:00 Civil Service Strollers FC 2 - 1 สปาร์ตันส์ 1-0
21:00 East Kilbride 1 - 0 Cumbernauld Colts 0-0
21:00 โบเนสส์ ยูไนเต็ด 6 - 0 อีสต์ สเตอร์ลิง 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

16:30 ไกนาเร โตโตริ 6 - 0 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2-0
17:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 1 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเลียร์

03:00 ฟิกูเรนเซ่ 0 - 0 เอบีซี อาร์เอ็น 0-0
03:00 เอสซี เปซานดูปารา 1 - 1 วิตอเรีย บีเอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0 - 2 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-1
18:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 1 - 2 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 0-1
20:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 - 0 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1-0
21:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 2 - 0 เคเอส พอลโควิค 1-0
21:00 วิสลา พูลาเว่ 3 - 1 KP Calisia Kalisz 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPC

01:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 2 - 2 มาริเลีย 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

11:00 หมู่เกาะโซโลมอน 2 - 2 ฟิจิ 1-0
14:00 วานูอาตู 0 - 1 ปาปัวนิวกินี 0-0
15:00 ลาว 1 - 3 มัลดีฟส์ 1-1
16:00 เยอรมนี(ยู 17) 1 - 1 เบลเยียม (ยู 17) 0-0
16:30 โรมาเนีย (ยู 18)(N) 0 - 1 โปรตุเกส (ยู 18) 0-0
18:00 เดนมาร์ก (ยู 18) 2 - 0 นอร์เวย์(ยู17) 0-0
18:00 มอริเตเนีย 1 - 0 เบนิน 1-0
18:00 มาดากัสการ์ 3 - 3 คองโก 1-2
18:00 สวีเดน(ยู 17) 2 - 2 ออสเตรีย(ยู18) 1-1
18:30 รัสเซีย(ยู 21) 2 - 1 คาซัคสถาน(ยู 21) 2-0
19:00 อินเดีย(N) 1 - 1 สิงคโปร์ 1-1
19:00 จีน-ฮ่องกง 0 - 0 เมียนมาร์ 0-0
19:30 อิตาลี (ยู 18) 1 - 2 เซอร์เบีย (ยู 18) 1-1
20:00 สวีเดน(ยู18) 2 - 1 ไอซ์แลนด์ ยู18 1-0
20:00 อินโดนีเซีย 3 - 2 คูราเซา 2-2
20:00 อุรุกวัย (ยู 17)(N) 0 - 0 อิสราเอล(ยู 17) 0-0
20:00 มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 0 - 0 ไซปรัส(ยู 19) 0-0
20:00 แอฟริกาใต้(N) 4 - 0 เซียร์ราลีโอน 1-0
20:30 ตุรกี (ยู 18) 1 - 3 สเปน (ยู 18) 1-2
21:00 ฝรั่งเศส(ยู 19) 2 - 0 ฟินแลนด์(ยู 19) 2-0
21:00 คีร์กีซสถาน 1 - 2 รัสเซีย 1-1
21:00 เซอร์เบีย(ยู 19) 0 - 3 โปรตุเกส(ยู 19) 0-0
22:59 ไอเวอรี่โคสต์(N) 2 - 1 โตโก 0-0
22:59 อังกฤษ(ยู 20) 2 - 1 โมร็อคโก(ยู20) 1-0
22:59 โปรตุเกส(ยู 21) 4 - 1 จอร์เจีย(ยู 21) 2-0
00:00 แทนซาเนีย 1 - 0 ยูกันดา 1-0
00:00 ตูนิเซีย(ยู20) 1 - 1 ฝรั่งเศส(ยู 20) 0-0
00:00 มอลตา(ยู 21) 2 - 2 ไซปรัส(ยู 21) 1-2
00:15 โบลิเวีย(N) 0 - 2 เซเนกัล 0-2
01:00 สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) 2 - 3 นอร์เวย์(ยู 21) 1-1
02:00 ออสเตรเลีย(ยู 20) 1 - 3 ชิลี(ยู 20) 1-2
03:00 เกรนาดา 1 - 3 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ 0-2
06:00 เม็กซิโก(ยู 20) 2 - 1 สหรัฐอเมริกา(ยู 20) 2-1
06:30 มาร์ตีนิก 1 - 1 กินีบิสเซา 1-0
07:00 กัวเตมาลา(N) 1 - 4 โคลัมเบีย 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กานาพรีเมียร์

22:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 1 - 0 King Faisal Babes 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

00:00 Libertad FC 2 - 1 โอลเมโด้รีโอบัมบา 1-1
02:00 Chacaritas SC 0 - 2 เดปอร์ติโบ กีโต้ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง

00:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 4 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ NOR D4

18:00 Rana FK 5 - 1 ออรเคล 3-1
18:00 โวลด้า 5 - 1 รัวฟอส ไอเอล บี 2-1
18:00 ออปเซล ฟุตบอล 0 - 1 Froya 0-0
18:00 โมลด์ บี 3 - 2 ฟอร์ด 0-0
19:00 เมลฮิส 3 - 1 สเตรนฮาม ไอเอล 1-0
19:00 อูราเอด เอฟเค 0 - 3 เฟรม ลาวิค 0-1
19:00 FK Fyllingsdalen 2 - 3 นอร์สแตน 0-2
19:00 บรัมมันดาล 2 - 2 Toten 1-1
19:00 สตอร์ท ไอแอล 7 - 1 ซานด์เนส บี 5-0
19:10 Grei 2 - 5 แซนวิเค็น 2-2
19:10 Djerv 1919 2 - 3 ฟาน่า 1-1
20:00 ฟอลโล่ 3 - 0 IL Express 1-0
20:00 Bjarg 1 - 2 บรอดด์ 0-1
20:00 ฮอนฟอสส์ บีเค 3 - 2 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 0-2
20:00 แมนดาล 3 - 1 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 2-1
20:00 SK Trygg Lade 0 - 1 โรเซนบอร์ก บี 0-1
20:00 Eik ตอนซ์เบิร์ก 2 - 2 วินด์ยาร์ต 1-2
20:00 ฮาลเซ่น 2 - 7 เฟรดริกซ์สตรัด บี 1-2
20:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 3 - 3 สปินท์ เจลอย 0-1
20:00 จังเคเลน 3 - 1 โบโด กลิมท์ 2 1-0
21:00 สเจลคาวิค 2 - 0 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ 1-0
21:00 โคลสตัด 0 - 1 สเทรินจาร์ 0-1
21:00 พอร์ส เกรนแลนด์ 1 - 1 Randesund IL 1-1
21:00 โลโคโมทีฟ ออสโล 2 - 1 เรดดี้ 0-1
21:05 Lysekloster 3 - 1 Bremnes IL 2-0
21:05 สเจ็ทเทน 5 - 4 Funnefoss/Vormsund 2-1
21:30 Innstranden 2 - 2 ทิลเลอร์ 1-0
22:00 เบียเซ่น 1 - 2 นาร์โด เอฟเค 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 มักเดเบิร์ก (ยู 17) 2 - 4 ซังค์ เพาลี (ยู 17) 0-0
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 2 - 2 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) 0-0
18:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) 1 - 1 FC Erzgebirge Aue U17 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:30 เรอัล บายาโดลิด บี 1 - 0 โครูโช่ เอฟซี 0-0
22:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 0 - 0 ซีดี กัวจูเอโล 0-0
22:00 อลาเบส 2 0 - 0 CD Arnedo 0-0
22:00 UD Mutilve 0 - 1 ซีเอซิลบอลเนโร 0-0
22:30 เรอัล เอวิเลส 3 - 0 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 1-0
22:59 Arenteiro 1 - 0 เรอัล โอเบียโด้ บี 0-0
22:59 จี.เซโกเบียน่า 0 - 0 ดอน เบนิโต้ 0-0
22:59 เอดี ซานฮวน 2 - 0 เบรีย 1-0
22:59 ซีดี ซาน โรเก้ 1 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1-1
22:59 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1 - 0 เรอัล โซเซียดัด ซี 0-0
23:30 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 4 - 2 ซีดี มอนติโฆ่ 0-1
00:00 CE Manresa 2 - 0 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 1-0
01:00 เอร์กูเลส 2 - 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 โซโชซ์(ยู 19) 2 - 2 น็องซี่(ยู 19) 0-2
20:00 Blagnac U19 0 - 2 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 0-2
20:00 สต๊าด แร็งส์(ยู 19) 3 - 0 ซารัน (ยู 19) 2-0
20:00 Le Puy Foot 43 Auvergne(U19) 1 - 4 แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) 1-1
20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 3 - 5 โมนาโก(ยู 19) 1-4
21:30 แรนส์(ยู 19) 2 - 1 La Roche VF U19 0-1
22:59 ลาวาล(ยู 19) 1 - 1 เลอ ม็องส์(ยู19) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) รอ เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
19:00 Bocholt FC รอ ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
19:00 SpVgg Hankofen-Hailing 3 - 0 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1-0
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 4 - 1 เอสวี เฮล์มสเตเทน 3-0
19:00 SpVgg Ansbach 2 - 1 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 1-1
19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 1 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1-1
19:00 SGV ไฟร์เบิร์ก 0 - 2 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-0
19:00 SG Barockstadt 4 - 1 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 2-0
19:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 0 - 3 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0-0
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 2 - 2 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 0-2
19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 3 - 0 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 1-0
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 4 - 0 ทีเอสวี บุชบัช 2-0
19:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 6 - 3 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 4-2
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) รอ ไอน์ทรัค เทรียร์
19:00 Red and White Koblenz 0 - 1 บาลินเกอร์ 0-0
19:05 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 0 - 3 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0-2
19:10 เฮสเซ่น คาสเซล 0 - 1 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-0
19:35 อเลมานเนีย อาเค่น 4 - 2 พรูเบน มุนสเตอร์ 2-2
21:00 SV Atlas Delmenhorst 2 - 2 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0-1
21:00 ซังค์ เพาลี 2 0 - 2 ฮาเวลเซ่ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 2 - 0 จีบีเค คอคโคล่า 1-0
18:00 ซัลปา 4 - 1 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 1-0
19:00 PPJ Akatemia 3 - 4 แอตแลนติส 2-2
19:00 อีพีเอส เอสโป 3 - 1 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 1-0
19:00 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 4 - 0 LaPa 2-0
19:00 นูรมิจาร์เวน 3 - 3 ฟูทูร่า ปอร์โว 2-2
19:00 PeKa 2 - 3 จิปโป 1-2
19:00 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 3 - 0 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 2-0
20:00 แจส พอริ 2 - 1 คาริเนน โปเจ็ท 2-1
20:00 วันตา 1 - 0 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 0-0
21:00 ฮอนก้า อคาเทเมีย 4 - 1 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 3-1
22:00 วีไอเอฟเค 1 - 0 จีวาคีล่า เจเค 1-0
22:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 1 - 0 เอฟซี วาจากอสกิ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 เอฟซี แบลค สทาร์ 2 - 1 เอฟซี ธูน (ยู 21) 1-0
21:00 FC Breitenrain 4 - 0 Bulle 1-0
21:00 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1 - 0 ยัง บอยส์ (ยู 21) 1-0
21:00 เคียสโซ 1 - 0 Basuli B team 0-0
21:00 SC Dornach 0 - 1 เดเลมอน 0-1
21:00 FC Schotz 2 - 1 Neuchatel Xamax FCS U21 1-1
21:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) 0 - 1 ลูกาโน่(ยู21) 0-0
21:00 Kreuzlingen 0 - 4 FC Paradiso 0-4
21:00 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 1 - 0 เอฟซี โคโซโวซูริค 1-0
21:00 อูซี่ 2 - 3 เอฟซี กอสเซา 0-0
21:00 Bavois 1 - 3 บาเดน 0-1
21:00 Bruhl SG 1 - 1 เอสซี เครียนส์ 0-1
21:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 4 - 3 เอสซี แชม 2-1
21:00 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 0 - 5 สตาเด้ นยอนเนียส 0-3
21:00 Zurich B team 3 - 1 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 0-0
21:00 Rotkreuz 2 - 3 ลังเงนทาล 1-0
21:00 โซล็อตเทิร์น 2 - 1 FC Munsingen 2-0
21:00 เอฟซี ทุคเกน 0 - 2 FC Wettswil Bonstetten 0-0
21:30 ลาโชฟอนด์ 2 - 1 เอฟซี ซิอง (ยู 21) 1-1
22:00 Etoile Carouge 3 - 2 เบียล เบียนนี่ 3-1
22:00 บาสเซโคร์ท 2 - 0 Koniz 1-0
22:00 เอฟซี เนเทอร์ส 2 - 3 FC Coffrane 1-1
22:00 คอนคอร์เดีย 4 - 1 โวห์เลน 3-0
22:00 ทาเวิร์น 2 - 2 เอฟซี ลินท์ 04 1-0
22:00 FC Echallens 3 - 1 Concordia Lausanne 1-1
22:30 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท 3 - 3 La Sarraz-Eclepens 2-1
22:30 Portalban/Gletterens 1 - 4 Grand Saconnex 0-1
22:30 Weesen 2 - 1 Freienbach 1-0
22:30 Chenois 2 - 2 US Terre Sainte 2-0
22:30 เวอแวสปอร์ต 2 - 2 เมแร็ง 1-1
22:59 FC Emmenbrucke 5 - 1 มูริ 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย 3.Liga

20:00 ยูเอสเค อานิฟ 0 - 1 SC Golling 0-1
20:00 เอสวีจี ไรชีเนา 3 - 0 SC Kundl 2-0
20:00 SC Gofis 5 - 3 เรนดอร์ฟ อัลทัช บี 5-3
20:00 เอสวี คูเคิล 0 - 2 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 0-1
20:00 เอสวี วาลส์-กรูนัว 1 - 0 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 0-0
21:00 ยูนิออน กรูเทน 1 - 0 เอสเฟา รีด บี 0-0
21:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 4 - 0 เอสซี คาลสดอฟ 2-0
21:00 อดมิรา ดอร์นเบิร์น 1 - 1 RW Rankweil 1-1
21:00 LASKลินซ์(เยาวชน) 5 - 1 เอสซี ไวซ์ 2-0
21:30 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 0 - 1 FC Andelsbuch 0-1
21:30 Mauerwerk 5 - 0 เครมเซ่อ 2-0
21:30 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 1 - 0 Traiskirchen 0-0
21:30 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 2 - 0 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1-0
22:00 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 2 - 1 Rotenberg 1-1
22:00 FC Wolfurt 1 - 1 เอสซี เบรเกนซ์ 1-1
22:00 SPG Motz/Silz 1 - 3 เอสซี ชวาส 1-1
22:00 FC Lauterach 2 - 1 SC Rothis 1-1
22:59 SV Fugen 2 - 0 คิทซ์บูเฮล 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 สคีฟซ์ ไอเค 0 - 0 บีเค เฟรม 0-0
19:00 บราแบรนด์ 0 - 3 โคลดิ้ง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 0 - 1 เฟคเกรอย 0-1
18:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0 - 0 Orn-Horten 0-0
19:00 ทรอมส์ดาเลน 0 - 2 Gjovik Lyn 0-1
19:00 โซต้า 1 - 2 เอฟเคอเรนดัล 1-1
19:00 โฮดด์ 1 - 0 กเจลแซส 1-0
19:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 4 - 4 ฟริกก์ 0-4
19:30 สเตล โจร์เพลแลนด์ 0 - 4 ควิด ฮอลเด้น 0-2
20:00 สตรอมเมน 1 - 3 โมสส์ 0-3
21:00 ออด เกรนแลนด์ 2 รอ ยูลเลิร์น เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดนสตรี Divi.1

18:00 Vaxjo (w) รอ Ravasens IK Karlskoga (w)
20:00 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 2 - 2 ไอเค อุปซาลา (ญ) 1-0
20:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) 2 - 4 Bergdalens IK (w) 2-2
20:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 0 - 0 Alingsas (w) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ลีก 2

19:30 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0 - 3 โซมาสปอร์ 0-0
20:00 อินโกลสปอร์ 2 - 0 Ispartaspor 0-0
20:00 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 0 - 3 โคแคลิสปอร์ 0-1
20:00 อีร็อกสปอร์ 3 - 2 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 2-0
22:59 บาลิเคซิสปอร์ 0 - 2 อันคารา เดไมสปอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 3. ลัก บี

19:00 Karaman Belediyesi Spor 2 - 0 EdirnesporGenclik 1-0
19:00 Kelkit Belediye Hurriyet 3 - 1 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0-1
19:00 ยอมราสปอร์ 0 - 1 Dai Lin Jissbon 0-1
19:00 Osmaniyespor 1 - 0 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 1-0
19:00 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0 - 1 Karaman Belediyespor 0-0
19:00 Agri 1970 Spor 1 - 0 อลาซิกสปอร์ 0-0
19:00 Erbaaspor S 1 - 2 Arguvan 1-0
19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 0 - 0 Aksarayspor 0-0
19:00 Elazig Belediyespor 1 - 3 ออฟสปอร์ 0-1
19:00 Eynesil 0 - 0 Kusadasispor 0-0
19:30 Yeni Amasya Spor 0 - 0 Nevsehirspor Genclik 0-0
19:30 Cankaya FK 3 - 0 นีเด อนาโดลู เอฟเค 0-0
19:30 Kestel 2 - 0 Bayrampasa 1-0
20:00 Catalca Spor 0 - 0 Kutahyaspor 0-0
20:00 Bergama Belediyespor 0 - 0 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 0-0
20:00 Yldrm Belediyesispor 0 - 0 Musspor 0-0
20:00 Efeler 09 3 - 3 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2-2
20:00 Sapanca Genclikspor 1 - 0 Kepez Belediyespor 0-0
20:00 Darica Genclerbirligi 0 - 1 76 Igdir Belediye spor 0-0
20:00 เออร์กินิ วิไลมิซิ 0 - 2 Turk Metal Kirikkale 0-1
20:00 ตูร์กัสลูสปอร์ 3 - 0 ออร์ดูสปอร์ 2-0
20:00 Halide Edip Adivarspor 1 - 0 Artvin Hopaspor 1-0
20:00 Bulvarspor 1 - 1 กูมัสฮาเนสสปอร์ 0-0
22:59 Yeni Orduspor 1 - 2 Celspor 0-0
22:59 เอสคิเซไฮสปอร์ 3 - 4 Yeni Altindag BS 0-2
22:59 คาซิยาก้า 0 - 0 Sile Yildizspor 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย DIV2

16:30 เอฟเค อูราล-2 0 - 1 เออทิช 1946ออมส์ 0-0
18:00 เชลยาบินสค์ 1 - 1 ไดนาโม บรานัวล์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 Storfors AIK 6 - 1 Sund IF 3-0
18:00 เอฟบีเค บอลข่าน 0 - 2 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 0-0
18:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 2 - 3 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 0-1
18:00 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 1 - 2 คิรูน่า เอฟเอฟ 0-1
18:00 Landvetter IS 4 - 0 Hoganas BK 3-0
18:30 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 2 - 5 BK Astrio 0-1
19:00 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 3 - 6 Lidkopings FK 1-2
19:00 อัสซีริสก้าบีเค 1 - 3 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 1-0
19:00 ไอเอฟ อัลการ์น่า 3 - 1 Sandviks IK 2-0
19:00 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 3 - 0 Bergnasets AIK 0-0
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 0 - 2 อัสซีริสก้า 0-2
19:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 3 - 3 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 3-1
19:00 อันเจเรด บีเค 1 - 5 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 1-1
19:00 Sifhalla 1 - 0 Mjolby AI FF 1-0
19:00 สควิลเจโบ เอสเค 1 - 2 Sandvikens AIK FK 1-1
19:00 โนซาบี้ ไอเอฟ 1 - 3 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0-2
19:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 2 - 1 โบเดน บีเค 0-0
19:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 1 - 0 อราเมียสก้า ไอเอฟ 1-0
19:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 1 - 0 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-0
20:00 Herrestads AIF 2 - 2 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 1-1
20:00 Forsbacka IK 1 - 2 Ragsveds IF 0-2
20:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 2 - 4 Ariana 2-3
20:00 Ytterhogdal IK 0 - 2 Gottne IF 0-1
21:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 3 - 0 คาร์ลเบิร์ก บีเค 1-0
21:05 โทโล IF 1 - 1 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกอาชีพพม่า

16:00 ยาด­านาบอน เอฟซี รอ หงสาวดี ยูไนเต็ด
16:00 Mahar United 1 - 2 Chinland 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซิมบับเวพรีเมียร์

18:00 ZPC Kariba 1 - 1 Black Rhinos 1-1
20:00 เอฟซี แพลทินัม 1 - 0 บูลาวาโย ซิตี้ 0-0
20:00 Chicken Inn 1 - 0 Whawha FC 0-0
20:00 Cranborne Bullets 1 - 1 Highlanders FC 1-1
20:00 Yadah FC 1 - 0 Capps linked 1-0
20:00 Tenax FC 0 - 0 ฮาราเร ซิตี้ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:10 Peninsula Power (w) 0 - 0 มิทเชลตัน ( ญ ) 0-0
16:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 6 - 0 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 - 1 Central Valley Fuego 1-0
06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2 - 1 นอร์ท แคโรไลนา 2-0
07:00 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 0 - 1 Tormenta FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เรอัล พิลาร์ 3 - 1 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 1-0
01:30 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 2 - 0 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ 1 - 1 Argentino de Rosario 0-0
01:30 เดปอร์ติโว ปารากัวโย 0 - 1 ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล 0-1
01:30 เมอร์เซดีส 2 - 1 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ภูฏาน Thimphu League

16:00 อุกเยนอคาเดมี 1 - 0 เอฟซี ทาคิน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Academica Do Lobito 0 - 0 Interclube Luanda 0-0
21:30 Sagrada Esperanca 1 - 2 Wiliete 1-1
21:30 Sporting Cabinda 1 - 0 Progresso da Lunda Sul 1-0
21:30 Dragao 0 - 1 Recreativo Libolo 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยกันดา

02:00 Potencia 1 - 0 Deportivo Colonia 1-0
07:00 Mar de Fondo 2 - 2 Durazno Capital 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู B ลีก

03:00 CD Coopsol 2 - 0 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 1-0
03:00 ฮวน อูริช 3 - 0 Sport Chavelines Juniors 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 0 - 2 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 0-2
06:15 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 4 - 0 แอตเลติโก้ ชิริกี้ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ Kolmonen

16:00 Loiske 2 - 3 ทีเคที 2-1
18:00 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 4 - 2 Aland 1-2
18:45 ทีไอพีเอส วันตา 5 - 1 คอยพีเอส 4-1
19:00 มาพีเอส มาส์คู 3 - 0 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 0-0
19:00 แอลพีเอส เฮลซิงกิ 4 - 0 ตูยูซูล่า 3-0
19:00 โรลล่อน โปเจ็ท 2 - 1 HauPa 1-1
19:00 KoPa 3 - 2 HAPK 2-1
19:00 อัตเลตีโก เมลมิ 1 - 1 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 0-1
20:00 พุยยุ เฮลซิงกิ รอ ทูลอน ทีเอสโต
20:00 เอฟซีคอนตู 7 - 0 FC Viikingit E 3-0
21:00 โอพีเอส อูลู 9 - 0 KePS 2-0
21:00 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส รอ KJP
21:30 เอชไอเอฟเค 2 1 - 4 ตัวโกลัน เตราส 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 Royal Thai Air Force FC 1 - 3 Inter Bangkok 1-1
15:30 Singha GB Kanchanaburi 4 - 0 Lopburi City FC 3-0
15:30 น่าน เอฟซี 0 - 0 เชียงราย ซิตี้ 0-0
15:30 Phram Bangkok FC รอ จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี
15:30 สยาม เอฟซี 0 - 2 Nonthaburi United 0-1
15:30 ACDC FC 2 - 2 จันทบุรีเอฟซี 0-1
15:30 ปทุมธานี ยูไนเต็ด 0 - 1 สระบุรี เอฟซี 0-0
15:30 อ่างทอง เอฟซี 2 - 0 หัวหิน ซิตี้ 0-0
15:30 ทหารบก เอฟซี 1 - 1 Muangnont Bankunmae FC 1-0
15:30 เชียงรายล้านนา 1 - 1 พะเยา เอฟซี 1-1
15:30 ยาลอซิตี้ 0 - 2 สุราษฎร์ธานี ซิตี้ 0-1
15:30 สุรินทร์ โขงชีมูล 0 - 0 Udon United 0-0
15:30 สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด 1 - 1 บ้านบึง 0-0
17:00 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 0 - 0 ขอนแก่น เอฟซี 0-0
17:00 มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี รอ ศรีสะเกษ เอฟซี
17:00 สงขลา เอฟซี 1 - 1 Phuket Andaman 1-0
17:00 ปัตตานี 2 - 1 นราธิวาส เอฟซี 1-1
18:00 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 1 Warship United FC 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1

20:00 Jyvaskylan Pallokerho (w) 0 - 2 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 0-1
22:00 PK Keski Uusimaa (w) 2 - 1 Ilves II (w) 1-1
22:00 KuPS Akatemia (W) 0 - 0 วีเจเอส วันตา(ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Landesliga

18:05 FC Judenburg 1 - 0 SC Bruck An Der Mur 0-0
19:00 Sportunion Mauer 4 - 0 เอฟวี ออสเตรีย 13 1-0
19:00 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 2 - 1 เอสวี ดานูบ 0-1
19:00 ATUS Ferach 1 - 1 SV Feldkirchen 1-0
19:30 SV Donau Klagenfurt 3 - 1 TSV Grafenstein 2-0
21:30 เอสเค มาเรีย ซาล 4 - 2 SVG Bleiburg 2-1
22:00 SV St Margarethen 1 - 0 UFC Markt Allhau 1-0
22:59 ASK Kohfidisch 3 - 4 เอสซี พินกาเฟลด์ 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโก Div.2

21:00 เอฟเค เบราเน 1 - 0 โบเคลจ์ โคเตอร์ 1-0
21:00 เอฟเค การ์เบจ 1 - 0 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 1-0
21:00 เอฟเคเซต้า 2 - 3 เอฟเค พ๊อดโกริซา 1-0
21:00 เซลิท 2 - 0 โอทรานท์ 1-0
21:00 โอเอสเค อิกาโล 0 - 0 FK Mladost DG 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 บลู อีเกิ้ลส์ รอ แรด ไลอ้อน เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

00:30 Gent B 4 - 0 Leuven B 1-0
01:00 Hoogstraten VV 1 - 2 Charleroi B 0-1
01:00 Patro Eisden 0 - 0 รูเปล บูม 0-0
01:00 เคเอสเค ไฮสท์ 2 - 1 ฟราน โบเรียนส์ 1-1
01:00 KFC Mandel United 0 - 2 Thes Sport 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชเลสวิกลีกา

18:30 Weiche Flensburg 08 II 0 - 1 Inter Turkspor Kiel 0-1
18:30 TSV Bordesholm 3 - 1 TSV Pansdorf 1-1
19:00 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก 1 - 2 FC Kilia Kiel 1-0
19:00 Husumer SV 0 - 2 SV Eichede 0-1
19:00 ไฮเดอร์ เอสวี 9 - 0 เอสวี ฟรีเชีย 03 6-0
19:00 Dornbreite Lubeck 2 - 4 วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Div.4

16:00 MKS Slask Swietochlowice 1 - 0 Zaglebie Sosnowiec(เยาวชน) 0-0
16:00 LKS Start Pruszcz 0 - 4 Pogon Mogilno 0-3
16:00 Dalin Myslenice 1 - 4 LKS Jawiszowice 0-3
16:00 ปิแอส กลิวิส (เยาวชน) 4 - 4 Ruch Radzionkow 3-2
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 6 - 2 Blonianka Blonie 3-1
17:00 KS Wieczysta Krakow 7 - 0 Unia Tarnow 5-0
17:30 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 1 - 2 Pogon Grodzisk Mazowiecki 0-1
17:30 Vineta Wolin 0 - 1 Unia Solec Kujawski 0-0
18:00 Unia Swarzedz 1 - 3 Gedania Gdansk 1-0
18:00 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 0 - 0 Bron Radom 0-0
18:00 LKS Goczalkowice Zdroj 0 - 1 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 0-0
19:00 LKS Lodz II 2 - 1 โซกอล ออสโตรดา 0-0
19:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1 - 2 Stolem Gniewino 0-0
19:00 Unia Skierniewice 0 - 0 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 0-0
19:00 Warta Gorzów Wielkopolski 0 - 5 Rekord Bielsko-Biala 0-3
19:00 Czarni Polaniec 0 - 3 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-0
20:00 Polonia Nysa 0 - 1 Rakow Czestochowa 2 0-0
20:00 มีดซ์ เลกนิก้า 2 6 - 1 สเตล บิเซค 4-1
20:00 ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ 5 - 1 Unia Janikowo 2-1
20:00 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 0 - 0 Cracovia II 0-0
20:30 โปกอน เซซิน 2 1 - 0 Cartusia Kartuzy 0-0
21:00 Warta Sieradz 2 - 2 Mlawianka Mlawa 1-0
21:00 Concordia Elblag 1 - 1 เออซุส วอร์ซอ 0-1
21:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 4 - 1 พิลิแกน โลวิส 0-1
21:00 Sokol Kleczew 2 - 2 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 2-0
21:00 Lechia Zielona Gora 0 - 0 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 0-0
21:00 Avia Swidnik 1 - 1 Lublinianka Lublin 0-1
21:00 KP Starogard Gdanski 2 - 1 KS Polonia Sroda Wlkp 1-1
21:00 Podhale Nowy Targ 0 - 1 Orleta Radzyn Podlaski 0-1
21:00 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 2 - 1 Podlasie Biala Podlaska 0-1
21:00 Carina Gubin 0 - 5 Gornik II Zabrze 0-2
21:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 1 - 3 Chrobry Glogow II 1-1
22:00 โอดร้า วูดซิลอดซ์ 3 - 2 Gawin Sleza Wroclaw 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

03:30 CD Chalatenango Reserves 1 - 0 CD Platense Zacatecoluca Reserves 0-0
04:15 Jocoro FC Reserves รอ CD Aguila Reserves

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

20:00 Ferrol Carril Oeste (w) 2 - 1 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 Aritma Praha 3 - 1 SK Otava Katovice 3-0
15:15 แคลดโน่ 1 - 0 SK Kosmonosy 0-0
15:15 SK Ujezd Praha 4 2 - 2 เมทีโอปราก 0-1
15:15 FK Olympie Brezova 0 - 0 Ceska Lipa 0-0
15:15 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี 6 - 1 So Bruntal 3-0
15:15 Spolana Neratovice 0 - 0 Cesky Brod 0-0
15:15 SK Mondi Steti 4 - 5 SK Slany 4-4
15:15 Novy Jicin 1 - 0 Unie Hlubina 0-0
20:30 Velka Bites 3 - 0 Havlickuv Brod 2-0
20:30 ทีเจ สตาร์เบอร์โน 3 - 1 Tj Sokol Lanzhot 1-0
21:30 Horni Briza 0 - 0 SK Senci Doubravka 0-0
21:30 CLU Beroun 1 - 1 MFK Dobris 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

18:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 1 - 2 BTS Neustadt 1-1
18:00 Tus Dassendorf 4 - 1 TuS Osdorf 3-1
18:05 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา 2 - 3 SV Hemelingen 2-1
19:00 เอฟซี กีสเซิน 4 - 0 Viktoria Griesheim 1-0
19:00 TuS Komet Arsten 3 - 4 Brinkumer SV 0-4
19:00 TSV Dachau 1865 4 - 1 TSV Nördlingen 1-0
19:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 3 - 1 บาเยิร์น อัลเซนัว 2-1
19:00 TSV Schott Mainz 7 - 0 TuS Kirchberg 1909 5-0
19:00 Goppinger SV 1 - 0 เวลลิงเก้น 1-0
19:00 FC Deisenhofen 0 - 0 TSV Schwaben Augsburg 0-0
19:00 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน 2 - 1 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน 0-1
19:00 FC Ismaning 2 - 5 เอฟซี เมมมินเก้น 0-4
19:00 FC Schoningen08 6 - 1 SC BW 94 Papenburg 3-1
19:00 ทีเอสจี บัคนัง 1 - 1 ฟอร์ซไฮม์ 1-0
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 5 - 1 Neckarsulmer Sport-Union 2-0
19:30 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี 0 - 2 เอฟเอสวี ฮอลลินบัก 0-1
20:00 FSV Fernwald 2 - 1 SV Neuhof 1910 0-0
20:00 Rot-Weiss Hadamar 1 - 2 Steinbach 1-2
20:00 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง 1 - 0 TSV Kottern 1-0
20:00 Holzhausen 3 - 3 ATSV Mutschelbach 0-3
20:00 OSC Bremerhaven 3 - 2 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน 1-1
20:00 วอล์ดเกอเมส 5 - 2 TuS Dietkirchen 2-2
20:00 โอเบิร์นนูแลนด์ 10 - 0 TS Woltmershausen 5-0
20:30 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น 0 - 2 SV Oberachern 0-1
20:30 FSV Jagersburg 1 - 1 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 0-1
20:30 น็อตตินเก้น 4 - 0 FV Ravensburg 2-0
20:30 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 3 - 1 Rielasingen Arlen 3-0
20:30 Wadegesi Heim 3 - 3 Engers 1-2
21:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง รอ Türkspor Augsburg
21:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 2 - 3 Eintracht Celle 0-1
21:00 FC 1906 Erlensee 6 - 0 SV Weidenhausen 2-0
21:00 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล รอ FC Karbach
22:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 3 - 1 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 1-1
22:00 Turk Gucu Friedberg 3 - 0 เอฟซี ฮาเนา 93 2-0
22:59 Ahrweiler BC 1 - 3 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี Primera D

02:00 ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส 0 - 0 General VelAsquez 0-0
04:30 โอซอร์โน 1 - 0 Deportes Rengo 0-0
06:00 ลิน่าเรส ยูนิโด 0 - 0 Provincial Ovalle 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา 2.Liga

07:00 Escorpiones Belen 1 - 1 ลิมอน เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟิลิปปินส์ UFL

15:00 Azkals Development Team 0 - 2 สตาเลี่ยน เอฟซี 0-1
15:00 เม็นดิโอล่า เอฟซี 2 - 6 Dynamic Herb Cebu 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมาลา D2

02:00 Puerto San Jose 1 - 0 ซีเอสดี โซโลลา 1-0
04:00 Chimaltenango FC 0 - 0 เดปอร์ติโว มิกต์แลน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women

09:00 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 7 โอคแลนด์เอฟเอฟ (ญ) 0-3
06:30 Eastern Suburbs Auckland (W) 8 - 0 เซ็นทรัลฟุตบอล(ญ) 6-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

20:30 FK Radnik Hadzici 0 - 1 NK Vis Simm-Bau 0-0
20:30 เอ็นเค ทราฟนิค 0 - 3 Rudar Kakanj 0-2
20:30 Gradina Srebrenik 2 - 1 FK Gorazde 1-1
20:30 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 0 - 0 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า 0-0
20:30 Radnicki Lukavac 0 - 2 กอชค์ กาเบลา 0-2
21:00 Zeljeznicar Banja Luka 1 - 0 Rudar Prijedor 1-0
21:00 เอฟเค ครูปา 3 - 1 เอฟเค สลาวิย่า 3-1
21:00 Drina Zvornik 4 - 1 FK Sloboda Mrkonjic Grad 1-1
22:59 Sutjeska Foca 3 - 0 เอฟเค โมดริกา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ Derde Divisie

19:30 เอซีวี แอสเซ่น 1 - 0 เอฟซี ไรน์ฟอเกลส์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 3 - 1 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 3-0
19:30 นูร์ดวิก 3 - 2 โวเลนดัม (เยาวชน) 1-1
19:30 ชีเวนนินเกน 1 - 1 สปาเคนเบิร์ก 0-1
20:00 OFC Oostzaan 2 - 4 โคซัคเค่น บอยส์ 0-2
20:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 0 - 0 Katwijk 0-0
20:00 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 2 - 1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 1-0
20:00 ควิก บอยส์ 3 - 1 Lisse 1-0
20:30 ทีอีซี 0 - 2 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 0-0
22:59 เดอ ทริฟเฟอร์ส 2 - 3 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบียลีก หญิง

21:00 ZFK Masinac (w) 1 - 2 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

19:00 โคเลอไรน์(สำรอง) 1 - 2 เกล็นโตรัน(สำรอง) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Segunda Division

00:00 Halcones Zuniga SC 3 - 2 Centro de Formacion Chaco Gimenez 1-2
03:00 CD Pioneros Junior 0 - 0 Campeche FC Nueva Generacion 0-0
03:00 Fut Car 2 - 1 เนกาซ่า 2 2-0
04:00 SK Sport Street Soccer FC 1 - 0 FC Guerreros de la Plata 0-0
04:00 San Pedro 7/10 FC 3 - 2 Saltillo Soccer 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 บี 1908 2 - 3 บรอนชอยจ์ 2-1
17:00 KFUM 0 - 2 บีเค อวาลต้า 0-1
17:00 จีวีไอ 1 - 1 เกรฟ 0-0
18:00 Frederikssund IK 3 - 1 Ledoje Smorum Fodbold 1-1
18:00 AaB 2 1 - 1 Vejgaard BK 1-0
18:00 Otterup 1 - 1 วาลเด้ 0-1
18:00 อัลเรโรด เอฟเค 1 - 3 นาเอสเวด ไอเอฟ 2 1-0
18:00 Vinder Vatanspor-VRI 4 - 1 เอเอสเอ อาร์ฮุส 4-1
18:00 Karlslunde IF 2 - 2 ฮอลเบค 1-0
18:00 วิไบ ไอเอฟ 3 - 2 Aarhus Fremad 2 1-1
18:30 Hedensted 1 - 1 โอเคเอส 0-1
18:30 Herstedoster 2 - 5 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 2-2
19:00 บี 1913 โอเดนเซ่ 0 - 3 ทารูก-พารูก ไอเอฟ 0-1
20:00 FC Djursland 0 - 2 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 0-1
21:15 Brabrand 2 0 - 3 บี 1909 โอเดนเซ่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย 2.Division

21:00 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 1 - 0 เอ็นเค จารูน 0-0
21:00 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1 - 1 NK Dubrava Zagreb 0-0
21:00 Bijelo Brdo 2 - 1 เอ็นเค โซลิน 0-0
21:00 ดราโกโวลแยค 1 - 0 รูเดส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนามผู้หญิงแชมป์

16:00 TNG Thai Nguyen (w) 0 - 2 ฮานอย(ญ) 0-1
18:30 CLB TPHCM (w) 2 - 0 PP Henan (w) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

20:00 วิทยาลัยคอรินเทียนส 1 - 0 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 5 - 0 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 3-0
20:00 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 3 - 2 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 2-2
20:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 3 - 0 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย U19 ลีก

16:00 LPS Sebes U19 3 - 0 LPS Targu Mures U19 1-0
16:00 LPS Cluj-Napoca U19 4 - 1 ACS Kinder Sangeorgiu de Mures U19 1-0
16:00 LPS Bihorul Oradea U19 2 - 1 LT Lucian Blaga Reghin U19 1-1
16:00 CSJ Stiinta U Craiova U19 0 - 5 CSM Ramnicu U19 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 CS Dante Botosani 4 - 2 Rapid Brodoc 2-2
21:00 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 2 - 3 บิฮอร์ โอราเดีย 1-1
21:00 ACS Sepsi II 0 - 1 CSO Plopeni 0-0
21:00 ACS Kids Tampa Brasov 2 - 1 ACS Olimpic Zarnesti 0-0
21:00 กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ 2 - 0 FC Pucioasa 1-0
21:00 CS Dinamo Bucuresti 1 - 3 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 0-2
21:00 CS Blejoi 2 - 2 ACS KSE Targu Secuiesc 0-1
21:00 ACS Progresul Pecica 2 - 0 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 1-0
21:00 ACS Somuz Falticeni 0 - 0 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 0-0
21:00 CSO Petrolul Potcoava 1 - 0 ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ 0-0
21:00 อฟูมาติ 1 - 2 Recolta Gheorghe Doja 1-1
21:00 เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู 1 - 0 Minerul Costesti 1-0
21:00 เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ 1 - 2 เอสอาร์ บราซอฟ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

21:10 Sevilla B (W) 2 - 1 ADFB La Rambla (w) 1-1
22:59 Real Oviedo B women (W) 0 - 1 Deportivo La Coruna B (W) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D

19:30 เอเอสออสเตียแมร์ รอ Ghivizzano
20:00 ยูเอส เอดลิเซ 1 - 1 Cjarlins Muzane 1-1
20:00 ปอร์โต้กรูโร 3 - 0 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม 3-0
20:00 ASD Pro Livorno 2 - 0 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 0-0
20:00 เอสเอส โนล่า 1925 1 - 1 ปอติซี 1906 1-1
20:00 Real Monterotondo 2 - 2 ออร์ซ่าเชอน่า 2-2
21:00 COS Sarrabus Ogliastra 1 - 2 Atletico Uri 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลัมเบีย U19 ลีก

02:00 Junior U19 2 - 1 Valledupar FC U19 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาซิโดเนียลีก หญิง

16:00 ZFK Skopje 2014 (W) 0 - 5 แซดเอฟเค คาเมนิคา ซาซ่า (ญ) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน Division 3

20:30 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 3 - 0 Rubikon 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Segunda Women

17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 3 - 0 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 1-0
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 0 - 0 CD Juan Grande (w) 0-0
17:00 บาร์เซโลนา บี (ญ) 4 - 1 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 2-1
18:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1 - 1 คอร์โดบา(ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo A

06:00 Liniers Bahia Blanca 2 - 0 วิลล่า มิเตร 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอล C ลีก

20:30 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 2 - 2 บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล 1-2
00:45 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส รอ ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี
00:45 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 0 - 1 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 0-0
00:45 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 1 - 0 Hapoel Ganei Tikva 0-0
01:00 Hapoel Ironi Karmiel 4 - 3 Maccabi Bnei Jadida 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Portugal Campeonato Nacional

21:00 Tirsense 2 - 0 Moncao 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

14:30 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 3 - 1 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 2-0
14:30 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 0 - 0 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 0-0
15:00 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 0 - 5 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 0-1
15:30 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 3 - 3 Ashdod Rafi Elbaz U19 2-1
16:20 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 1 - 0 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 0-0
19:50 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 1 - 0 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1-0
19:55 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 2 - 3 Maccabi Tel Aviv U19 2-0
20:00 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 3 - 0 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 1-0
20:30 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 6 - 0 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 4-0
22:00 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1 - 2 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 0-2
22:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 1 - 2 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 0-1
00:45 Hapoel Hod Hasharon U19 2 - 1 Maccabi Yavne Shimon U19 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 Romania Inter Star 3 - 2 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 0-2
20:00 Fc Tigre Noir 1 - 1 Bumamuru 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 อีแวร์ดง (ญ) 0 - 1 เซนต์ กาลเลิน(ญ) 0-1
21:10 Aarau (W) 3 - 1 Lucerne (w) 2-0
00:00 Rapperswil Jona (W) 1 - 7 ยัง บอยส์ (ญ) 1-5
01:00 เซอร์เวตต์ (ญ) 2 - 1 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 Queimadense PB(N) รอ Sabugy FC
20:00 Capital CF (W) 3 - 2 Legiao FC (W) 1-2
01:00 แอตเลติโก้ อินเทปมิริม อีเอส 3 - 1 Pinheiros 0-0
01:00 Pacatuba 0 - 0 Campo Grande CE 0-0
01:00 SC Brasil Capixaba 2 - 3 AA Sao Mateus 2-0
01:00 Picuiense(N) 1 - 2 เซอราโน พีบี 1-0
01:30 อูเบอราบา 0 - 2 EC Villa Real 0-1
01:30 Comercial-PI 2 - 0 Ferroviario PI 0-0
01:30 Uniao Paraense FC 0 - 2 Villariga pa 0-1
01:30 จารากัวอีซี 2 - 1 Aparecida GO 1-0
01:30 Cerrado EC 0 - 0 เอเอ อนาโปลิน่า 0-0
01:30 Pinheirense EC รอ Tiradentes PA
02:00 โกยาเนีย 0 - 1 Inhumas 0-0
04:00 ลูเวอร์เดนเซ่ 1 - 0 Cuiaba MT 1-0
04:00 OperArio MT 1 - 2 มิกซ์โต้ อีซี 0-0
04:00 จอยวิลล์ เอสเซ 2 - 0 CA Carlos Renaux 2-0
04:00 Sport Sinop 0 - 1 Nova Mutum EC 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil DDL

01:00 Monsoon FC รอ GE Bage

ตารางบอลพรุ่งนี้ Northern Ireland League

19:00 ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ รอ Tobermore United FC
19:00 มหาวิทยาลัยควีนส์ 3 - 4 พอร์ตสตีวาร์ท 1-3
19:00 Dollingstown 6 - 0 Police Service of Northern Ireland FC 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 เบนฟิก้า ( ญ ) 5 - 0 วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:59 Al Ahli Amman (W) 1 - 0 Al Orthodoxi (w) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 San Roque Balompie U19 1 - 1 CD Polillas Ceuta U19 0-0
22:59 ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) 0 - 2 เรอัล เบติส (ยู 19) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 ริโอ อาฟ(ยู 19) 1 - 0 เบาวิสต้า(ยู 19) 0-0
19:00 มาริติโม ยู19 1 - 3 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 1-3
21:00 LimianosU19 2 - 3 โตรเฟนเซ่(ยู19) 2-1
21:00 เมียเรอเลนเซ่(ยู19) 1 - 0 มารินยาส เอฟซี(ยู19) 1-0
22:00 เบเลเนนส์(ยู 19) 1 - 1 นาซิโอนัล (ยู19) 0-0
22:59 กรูโป สปอร์ติโว ลัวเรส(ยู19) 2 - 3 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่าเนชันส์ลีก

20:00 อารเมเนีย 0 - 5 ยูเครน 0-1
22:59 สโลวีเนีย 2 - 1 นอร์เวย์ 0-0
22:59 ไอร์แลนด์เหนือ 2 - 1 โคโซโว 0-0
01:45 สาธารณรัฐเช็ก 0 - 4 โปรตุเกส 0-2
01:45 สกอตแลนด์ 2 - 1 ไอร์แลนด์ 0-1
01:45 เซอร์เบีย 4 - 1 สวีเดน 2-1
01:45 ไซปรัส 1 - 0 กรีซ 1-0
01:45 อิสราเอล 2 - 1 แอลเบเนีย 0-0
01:45 สเปน 1 - 2 สวิตเซอร์แลนด์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

05:30 เอสวีดาโคตา 1 - 4 เอสวีบริแทนเนีย 1-3
07:30 เอสวี ลา ฟาม่า 0 - 2 SV Atletico Santa Fe 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:20 อัล ชาบับ(โอมาน) 1 - 0 Al Wahda Sur 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 Dorense SE รอ โอลิมปีโก อีซี อีตาบานินฮา

ตารางบอลพรุ่งนี้ ประเทศเยอรมนี Landespokal

20:00 international Leipzig FC 1 - 2 FSV Oderwitz 02 1-1
20:00 SV 1908 GW Ahrensfelde 0 - 2 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0-1
22:59 Harburger TB 1865 3 - 4 SSV Rantzau 0-4
22:59 SC Victoria Mennrath 3 - 2 ASV Suchteln 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:00 NK Dren Vrhinka 1 - 2 NK Adria Miren 1-1
21:00 NK Sobec Lesce 0 - 1 โทลมิน 0-0
21:00 NK Ljutomer 5 - 0 Koroska Dravograd 0-0
21:00 NK Podvinci 2 - 0 Dravinja Kostroj 0-0
21:00 NK Race 2 - 2 Simer Sampion Celje 0-0
21:00 เอ็นเค ซาวรัค 1 - 1 ดราว่า 0-0
21:00 ไอโซลา 0 - 1 Tinex Sencur 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 Atletico Mineiro U20 2 - 1 อเมริกา ทีโอ เอ็มจี (ยู 20) 0-0
21:00 อูเบอร์ลันเดีย(เยาวชน) 2 - 3 โคอิมบรา อีซี (ยู 20) 1-0
00:00 Minas Boca/MG Youth 4 - 2 Santarritense U20 2-0
01:00 บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) รอ เบติส เอฟซี (ยู 20)
01:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 6 - 0 CA Serranense U20 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:00 ซีดี มอนทิคาร์โล 2 - 0 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 อัลเวเชิร์ช 3 - 3 เลสตัน เอฟซี 0-1
21:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ 2 - 2 อีกส์สตัน เอฟซี 1-0
21:00 โคลวิลล์ ทาวน์ 3 - 2 Hednesford Town 0-2
21:00 รูเชล โอลิมปิค 2 - 3 รอยสตัน ทาวน์ 2-1
21:00 สตัวร์บริดจ์ 3 - 0 ฮิทชิน ทาวน์ 2-0
21:00 แทมเวิร์ธ 3 - 0 คิงส์ แลงลีย์ 2-0
21:00 บาร์เวล 1 - 2 รัชเดน ไดมอนด์ 0-1
21:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 1 - 1 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
21:00 นีดแฮมมาร์เก็ต 2 - 0 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 1-0
21:00 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 1 - 2 เรดดิตช์ ยูไนเตด 0-1
21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1 - 1 นูเนียตัน โบโรห์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 Gramadense รอ CA Carazinho
01:00 อีซี เปโลตัส อาร์เอส 3 - 3 Gremio Atletico Farroupilha 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 Royal AM Reserves 0 - 1 อามาซูลู(สำรอง) 0-0
15:00 โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) 1 - 1 Marumo Gallants Reserves 1-1
17:00 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 3 - 0 Richards Bay FC Reserves 2-0
17:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 0 - 2 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 0-0
19:00 TS Galaxy Reserves 1 - 3 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:30 Big Bullets FC 4 - 0 Mighty Wanderers 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:30 Cavalry FC 1 - 3 Atletico Ottawa 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 Bloem Celtic (w) 1 - 0 Thunderbirds (W) 1-0
20:00 Johannesburg Uni (w) 3 - 0 Ma Indies FC (w) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 5 - 0 กอยเตร ยูไนเต็ค 3-0
20:30 ลันวิท เมเจอร์ 2 - 1 แอ็บบี้ เกวิน นิ 2-1
20:30 Trefelin 5 - 0 Pontardawe Town 1-0
20:30 Chirk AAA 2 - 1 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 0-1
20:30 กุลสฟิลด์ เอฟซี 0 - 1 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0-1
20:30 โมลด อเล็กซานดรา 1 - 2 รูตินทาวน์ เอฟซี 0-1
20:30 คุมบราน เซลติก 2 - 2 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 2-1
20:30 มหาวิทยาลัยสวอนซี 0 - 2 แอลลาเนลี 0-1
20:30 Ynyshir Albions 1 - 5 คาร์มาร์เธ็น 0-3
20:30 เกรสฟอร์ดแอธเลติก 1 - 2 โฮลลีย์เวลล์ 0-0
20:30 Llanidloes Town 0 - 2 ทคอนวี ยูไนเต็ด 0-0
20:30 Penrhyncoch 0 - 2 ลานดูเนา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 NK Hrvace 0 - 3 บีเยลอวาร์ 0-1
21:00 Trnje 2 - 0 เอ็นเค โอปาติยา 1-0
21:00 NK Grobnican 0 - 1 Jadran LP 0-0
21:00 DUGO SELO 0 - 2 Radnik Sesvete 0-1
21:00 เจดรัน โพเรค 3 - 2 เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 1-2
21:00 เอ็นเคโอซีเยค 2 4 - 2 NK Zrinski Jurjevac 2-0
21:00 NK Zagorec Krapina 1 - 1 NK Medimurje Cakovec 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:59 AS Police Ouagadougou 0 - 0 Real du Faso 0-0
22:59 Vitesse Delft 1 - 2 ซาลิ ตาส 0-2
01:45 Etoile Filante Ouagadougou 1 - 0 AS Sonabel 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:59 โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง) 0 - 2 ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง) 0-0
03:00 CD Achuapa Reserves 0 - 1 ซานต้าลูเซีย เอฟซี (สำรอง) 0-1
04:00 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 0 - 0 Xinabajul Reserves 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:59 FC Schifflange 95 รอ FC Alisontia Steinsel
22:59 Mamer 1 - 0 Blo Weiss Medernach 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 Everton de Vina (W) 1 - 1 Huachipato (W) 0-0
01:30 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) 0 - 2 CCD Fernandez Vial (w) 0-0
02:00 Universidad Catolica (w) 3 - 4 Palestino (W) 1-2
03:00 Universidad de Concepcion (w) 0 - 2 โคโล โคโล่ (ญ) 0-1
06:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) 1 - 2 Santiago Morning (w) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 Hang Yuan FC (w) 2 - 0 Taichung Blue Whale (w) 0-0
18:00 Taipei Xiongzan (w) 0 - 0 ฮัวเหลียน (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

11:00 Jungnang Chorus Mustang FC 2 - 0 Geoje Citizen 1-0
12:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 3 - 2 Yeoju Sejong 2-1
12:00 Jeonbuk Hyundai Motors II 0 - 1 พย็องแท็กซิติเซ็น 0-1
13:00 FC Namdong 0 - 3 Gangwon II 0-0
14:00 โซล ยูไนเต็ด 1 - 2 ชุงจูซิติเซ็น 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 Enko Plovdiv (w) 5 - 0 Svetkavitsa Gradezhnitsa (W) 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 Suduva Marijampole II 2 - 0 ซิลูเต้ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

12:00 Belconnen United U23 1 - 3 Canberra Croatia FC U23 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:15 FC Kurim 0 - 0 TJ Moravan Lednice 0-0
15:30 FC Irp Cesky Tesin 3 - 0 เฮอร์มานิเซ 2-0
15:30 Tj Oldrichov 0 - 3 Tj Spartak Perstejn 0-2
20:30 โมเฮลนิเซ่ 2 - 1 TJ Sokol Cechovice 1-1
21:00 Bystrc Kninicky 3 - 0 SK Krumvir 0-0
21:30 โดบอร์ไวน์ 0 - 1 Trutnov 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:00 ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) 3 - 2 Camboriu FC U20 2-1
01:00 ปารานา(เยาวชน) 1 - 1 Independente Futebol Sao Joseense U20 1-0
01:00 ยูเวนตุส –เอสพี (เยาวชน) 1 - 2 Brusque U20 0-0
01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 0 - 1 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 0-1
01:00 Artsul U20 2 - 3 อาเมริคาโน อาร์เจ (ยู 20) 1-3
01:00 Hercilio Luz U20 2 - 0 Marcilio Dias SC U20 0-0
01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 2 - 1 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 0-1
01:30 ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน) 1 - 0 ปาตริโอตาส (ยู 20) 0-0
03:00 Cruzeiro Arapiraca U20 2 - 0 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:30 Kharaatsai (w) รอ Tuv Buganuud (W)

ตารางบอลพรุ่งนี้

06:30 ชัตตานูกา 1 - 0 Flower City Union 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:00 เอฟซี เลโอเนส(สำรอง) 0 - 2 E.D.P IND. Medellin 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:00 CA Estudiantes Caseros U20 0 - 1 Quilmes U20 0-0
19:00 Independiente Rivadavia U20 1 - 1 Instituto AC Cordoba U20 0-0
19:00 Gimnasia Mendoza U20 3 - 0 Sportivo Estudiantes U20 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:15 Broadmeadow Magic (W) 1 - 3 Newcastle Olympic FC (W) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:00 Don Orione 1 - 0 CA Villa Alvear 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:00 Potros Del Este Reserves 0 - 2 UMECIT 0-0
04:00 โคลอน ซี-3 รอ San Martin FC
05:00 Mario Mendez FC 0 - 1 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 0-0
07:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 1 - 2 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) 0-0
07:00 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 2 - 0 CD Centenario 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

14:00 Lady Doves FC (w) 0 - 1 Makerere University (W) 0-0
15:00 Rines SS (W) 0 - 2 UCU Lady Cardinals (w) 0-1
20:00 Asubo Gafford (W) 3 - 5 Uganda Martyrs (w) 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 ซีดี คอสต้า โด ซอล 1 - 1 Vilankulo FC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 เมริดา เอดี 1 - 1 ซาลามังก้า 0-0
22:00 โอซาซูน่า บี 0 - 2 เอลเดนเซ่ 0-0
22:59 เซลต้า บีโก้ บี 1 - 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 1-1
00:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1 - 1 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-0
00:00 แอธเลติก บิลเบา บี 1 - 1 เรอัล โซเซียดาด บี 0-0
00:00 บาร์เซโลน่า บี 2 - 0 เรอัล มูร์เซีย 1-0
00:00 อัลเจซีราส 1 - 1 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:30 Solrod (w) 2 - 2 Fredensborg (w) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 ตูลูส (ญ) 2 - 2 Montauban (w) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 Ferroviario do Cabo 1 - 1 Atletico PE 1-0
01:00 Ypiranga PE 1 - 0 เซ็นทรัลเอสซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 เจเคยู เอฟซี 1 - 2 KVZSC 0-0
22:59 Mafunzo FC 0 - 0 Mlandege FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 คอร์รีคามินอส 2 1 - 1 Gavilanes FC Matamoros 1-1
22:30 Pioneros de Cancun 1 - 0 ซิตาคัวโร ซีเอฟ 1-0
22:59 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 3 - 2 Tho Mayas 1-0
22:59 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 5 - 0 Mexicali FC 3-0
00:00 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 0 - 1 Tritones Vallarta MFC 0-0
04:00 CD Inter Queretaro 1 - 3 โลรอส เดอ โคลิม่า 1-2
04:00 Deportivo Dongu 4 - 2 Escorpiones FC 3-1
04:00 สปอร์ติง คานามาย 1 - 2 Yalmakan FC 1-1
04:00 Huracanes Izcalli FC 1 - 0 Ciervos FC 0-0
07:00 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 1 - 0 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 เชลบอร์น (ญ) 1 - 0 Bohemians Dublin (w) 1-0
22:30 Yalong City (w) 3 - 0 Wexford Youths (w) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 ตริเอสติน่า(ยู19) 2 - 1 Pro Patria U19 1-0
19:05 อเวลลิโน่ (เยาวชน) 2 - 0 Latina U19 1-0
20:00 Monterosi Tuscia U19 8 - 1 AZ Picerno ASD U19 1-1
20:00 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) 1 - 4 Potenza Calcio U19 0-2
20:00 SudTirol U19 0 - 0 เลคโค่(ยู19) 0-0
20:00 SS Turris Calcio U19 0 - 0 ปาแลร์โม ยู19 0-0
20:00 เรนาเต้ (ยู 19) 2 - 1 โมเดน่า(ยู20) 2-1
20:00 บารี่ (เยาวชน) 2 - 2 แฟร์มานา(ยู19) 1-1
20:35 คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) 1 - 0 Vis Pesaro U19 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

14:45 Royal Rangers FC (W) 2 - 3 Signature (W) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:30 Muscat FC 0 - 0 Nimba Kwado 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 สโลวาน บราติสลาวา (ญ) 3 - 0 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 0-0
16:00 MFK Topolcany (w) 4 - 0 FK Nove Zamky (w) 1-0
16:00 Dukla Banska Bystrica (w) 4 - 2 เอเอส เทรนซิน(ญ) 2-1
21:00 เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) 1 - 4 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 ฮูราแคน(ญ) 2 - 1 Social Atletico Television (w) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:00 San Judas 2 - 1 Organica Masachapa FC 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:45 KL Rovers 1 - 1 PIB FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

06:00 โตรอนโต้ เอฟซี 2 1 - 0 เบธเลเฮม สตีล 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 บุนยอดกอร์ 2 1 - 3 Navbahor Namangan B 0-1
18:00 นาซาฟ การ์ชิ บี 2 - 1 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 1-1
18:00 Do stlik Oltiariq 3 - 1 Qizilqum Zarafshon B 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 Perolas Negras 1 - 0 Nova Cidade RJ 1-0
01:00 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 1 - 6 เซา กอนซาโล 1-2
01:00 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 2 - 1 Paduano RJ 1-0
01:00 Serra Macaense 2 - 1 ซีจีไอ เอพริล 7 0-0
01:00 Camp grand RJ รอ เซา เปาโล อาร์เจ
01:00 Serrano BA 0 - 1 ซีอีเอซี/อรารูอามา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 Grotta Women รอ ไออาร์ เรกยะวิก(ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:00 ABB 3 - 0 Club Atletico Warnes 2-0
02:00 Club Deportivo Sur Car 0 - 0 CD Cultural Juva 0-0
02:00 Atletico Bermejo 3 - 1 Deportivo Shalon 1-0
04:15 Universitario de Beni 2 - 1 CD Nueva Cliza 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:05 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 2 - 1 Sparta Praha II (W) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ 24/09/2565



ตารางบอลพรุ่งนี้BRA SPC, Brazil DDL, ENG UD1, GER D5, ISR U19, NOR D4, Northern Ireland League, Portugal Campeonato Nacional, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เค ลีก ชาเลน, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, โคลัมเบีย U19 ลีก, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบียลีก หญิง, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ลีก 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บาห์เรน คัพ, เบลเยี่ยม คัพ, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Div.2, มาซิโดเนียลีก หญิง, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่าเนชันส์ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกอาชีพพม่า, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนามผู้หญิงแชมป์, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิสราเอล C ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Teine Liiga, แองโกลา Girabola ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,