บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 16200 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 15/10/2564

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 2 - 0 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0-0
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 1 - 1 ดันดาล์ค 0-1
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 1 - 0 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-0
01:45 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 4 - 1 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1-0
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 0 สลิโก โรเวอร์ส 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

00:30 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0 - 0 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0-0
02:45 โรซาริโอ เซ็นทรัล 3 - 2 ปาโตรนาโต ปารานา 1-1
05:00 ราซิ่ง คลับ 0 - 1 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0-0
07:15 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 2 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1-0
07:15 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0 - 0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 คลับบรูซ 2 - 0 คอร์ไทรจ์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 วีบรอก 1 - 1 ซิลเคบอร์ก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 5 - 0 โคโลญจน์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 ฮันโนเวอร์ 96 0 - 1 ชาลเก้ 04 0-0
23:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1 - 1 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 - 1 อองเช่ร์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 เอสซี เทลสตาร์ 1 - 5 โวเลนดัม 1-4
01:00 เดอ กราฟสคัป 0 - 0 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0-0
01:00 เอฟซี ออสส์ 1 - 2 เอ็มเมน 0-0
01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 3 - 1 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 1-1
01:00 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3 - 0 วีวีวี เวนโล 1-0
01:00 เอ็นเอซี เบรด้า 1 - 0 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 1-0
01:00 โรด้า เจซี 2 - 2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1-1
01:15 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0 - 0 เอดีโอ เดน ฮาก 0-0
01:15 เดน บอสช์ 1 - 0 อัลเมเร่ ซิตี้ 1-0
01:15 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2 - 1 ดอร์เดรชท์ 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3 - 2 เบซิคตัส เจเค 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2

02:00 เออิบาร์ 1 - 0 อัลเมเรีย 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกวัน อังกฤษ

01:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 3 - 2 มอร์แคมบ์ 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

02:00 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 1 - 1 Kilnamanagh AFC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส คัพ

00:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0 - 4 ฟามาลิเคา 0-3
00:45 ซินเทรียนเซ่(N) 0 - 5 ปอร์โต้ 0-2
02:45 CF Os Belenenses 0 - 4 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 6 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 2

20:30 ดราว่า 0 - 0 MNK FC Ljubljana 0-0
22:59 ทริงลาฟ คราน 3 - 0 NK Bilje 1-0
01:00 เอ็นเค นาฟต้า 1 - 1 เอ็นเค ครักคา 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:30 เนอชาแตล ซามักซ์ 0 - 2 วาดุซ 0-0
01:30 เอฟซี ธูน 0 - 2 วินเตอร์ทูร์ 0-0
01:30 สเตด โลซาน อูชชี 0 - 2 อารัว 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:30 กาซ เมตาน เมดิอัส 2 - 1 ดินาโม บูคาเรสต์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

00:00 เฟรมัด อเมเจอร์ 0 - 1 เฟรเดอริเซีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

23:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว 6 - 0 คัพเฟ่นเบิร์ก 5-0
23:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 2 - 0 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 1-0
23:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 2 - 0 FC Superfund Pasching 0-0
23:30 ซังค์ พอลเท่น 6 - 1 กราเซอร์ เอเค 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

20:00 โบแร็ค คาแค็ก 0 - 1 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0-0
22:00 เอฟเค วอซโดวัค 0 - 0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:00 พีริน บลากอเยฟกราด 3 - 1 โบเตฟ วราตซา 1-1
00:15 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0 - 0 อาร์ดา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 2 - 1 เทรนซิน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 ดราโกโวลแยค 2 - 2 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 ฮังการี

01:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 0 - 1 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:00 KMSK Deinze 0 - 0 วาสแลนด์ บีเวเรน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:30 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1 - 2 คาร์บินทารี เอฟซี 1-0
01:45 โคห์บ รัมเบลอ 2 - 0 เชลบอร์น 2-0
01:45 ยูซี ดับลิน 1 - 0 คอร์ก ซิตี้ 1-0
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 2 - 1 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 2-1
01:45 Treaty United 1 - 1 แอธโลน ทาวน์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:00 เนกาซ่า 0 - 1 พูอีบลา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

01:45 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1 - 6 แพททริค ทริสเทล 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

01:45 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2 - 3 Kelty Hearts 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 0 - 0 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-0
20:00 ฮาโปเอล อฟูล่า 0 - 2 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 0-0
20:00 คาฟร์ กาซิม 2 - 2 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1-2
20:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0 - 3 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 0-1
20:10 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 0 - 0 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวลส์ คัพ

01:45 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 0 - 2 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 ซูดูว่า 1 - 1 เอฟเค ริเตเรียไอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 ลุงสกิล 2 - 0 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 3 - 0 ออดราออปอเล 2-0
01:30 โคโรน่า คีลเซ่ 0 - 1 วิดซอว์ ลอดส์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:00 สปุตนิก รอ เนเมน กร็อดโน่

ตารางบอลพรุ่งนี้ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

22:00 อามาซูลู 0 - 0 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:40 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1 - 0 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

19:00 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 Al-Ahli Tripoli 1-0
20:00 ม็องกัสปอร์ รอ โคตอน สปอร์ต
21:30 Diables Noirs 0 - 0 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-0
22:59 Tshakhuma TM 2 - 1 เอเอส วิต้า คลับ 1-0
23:30 Binga 0 - 1 ASFA-Yennega 0-1
00:00 Al-Ahly Merowe(N) 1 - 3 กอร์ มาเฮีย 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:00 เบอโน่ 2 - 2 ไวสคอป 1-0
22:59 อัสติ นาดลาเบม 2 - 1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล ไฟซาลี 3 - 0 อัล-จาลิล 1-0
00:30 อัล บากา 0 - 1 อัลซอลส์ 0-1
00:30 อัล ฮุสเซน อีร์บิด 3 - 1 ซาฮับ เอสซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซีเรีย ลีก

19:00 Ha Ji lage รอ อัล ทาลิย่า
19:00 Efrin รอ เทชริน เอสซี
19:00 ฮัททีน รอ อัล จาอิส (SYR)
19:00 อัล นาวัล รอ อัล-โชต้าดามัสกัส
19:00 จาเบิลช รอ อัล คารามาห์
19:00 อัล วาห์ดา รอ อัล ฟูโตวา
19:00 อัล วัทบา รอ อัล อิติฮัด

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

20:00 Shabab Alsamu 2 - 3 ฮิลาล อัล คูดส์ 2-0
22:59 ซแบ๊บ อัลคาลิล 2 - 0 Ahli Qalqilya 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE คัพ

21:15 อิตติฮัต คาลบา 4 - 0 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 1-0
21:15 อัล ไอน์ 2 - 0 เอมิเรตส์ คลับ 0-0
23:30 อัจมาน 2 - 2 อัล ชาร์จาห์ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 3 - 0 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 เอฟเค เวเลซ 0 - 1 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) รอ โซล เดอ อเมริกา
03:00 ก๋วยลีน่า รอ เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
03:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง รอ กัวรานี อาซุนซิยง
03:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง รอ นาซิอองนาล อซุนซิยง
03:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ รอ 12 เดอ อ็อคทูเบอร์

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล

02:00 บัสควอ เอฟซี 3 - 1 เรโม เบเลม 0-1
05:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2 - 2 กัวรานี่ เอสพี 0-1
07:30 โกยาส 3 - 1 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซูเลีย เอฟซี 2 - 0 ทรูจิลลานอส 0-0
05:15 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 1 - 1 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 0-1
07:30 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1 - 2 ซาโมร่า บารินาส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 ราบ็อตนิคกี้ 0 - 1 Olimpus Skopje Balashikha 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:30 ฮัวชิปาโต้ 0 - 1 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 0-1
02:00 ปาเลสติโน่ 2 - 2 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1-1
04:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) 0 - 1 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0-1
07:00 นูเบลนเซ่ 0 - 2 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

05:10 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 1 - 0 Club Atletico Guemes 0-0
07:10 แอดเตริโค ราแฟล่า 0 - 2 บาร์รากัส เซ็นทรัล 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

00:15 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1 - 0 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1

06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1 - 1 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 เอฟซี โนอาห์ 2 - 1 เซวาน บอย 1-0
22:00 เอฟซี พิวนิค 1 - 1 อลาชเคิร์ต 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

16:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 3 - 4 รูบิน คาซาน (สำรอง) 1-1
16:00 Konopliev Youth 0 - 1 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 0-0
16:00 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 2 - 1 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 2-0
17:00 อูฟา (เยาวชน) 0 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 0-0
17:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 1 - 0 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 0-0
17:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1 - 0 Chertanovo Moscow Youth 1-0
17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1 - 1 Khimki Youth 0-1
18:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1 - 3 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 1-1
19:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 1 - 0 Strogino Youth 0-0
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 3 - 0 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 Rakow Czestochowa (Youth) 0 - 0 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 4 - 0 กัวดาลูเป เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

22:00 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17 2 - 1 นอร์เวย์(ญ) ยู17 1-0
22:00 บัลแกเรีย(ญ) ยู17(N) 0 - 1 ฮังการี(ญ) ยู17 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:59 โอเอฟเคเปโตรวัค 2 - 1 เอฟเค พ๊อดโกริซา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

00:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 1 - 1 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 1-1
00:30 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 3 - 1 ซโวลเล่ (ญ) 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

00:00 เลบันเต(ฟุตซอล) 2 - 2 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 1-0
01:30 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 6 - 1 บูเรลา(ฟุตซอล) 4-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1 - 0 อูเรนเซ่ เอสซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) 1 - 2 นาโปลี(เยาวชน) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3

00:00 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1 - 2 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

22:59 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 3 - 1 บลานส์โค 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:00 ดิบา ฟูไจรัช 5 - 0 อัล รัมซ์ 1-0
20:00 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0 - 0 อัลบาเตห์ 0-0
20:00 มาซาฟี่ 1 - 1 ดูบา อัลฮัสซัน 1-0
20:05 อัล ฮัมริยา 3 - 0 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:30 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 6 - 1 Al-Orubah Youths 3-1
19:35 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 0 - 1 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

19:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 3 - 2 มาเชล มูบาเร็ค 2-1
20:30 นาซาฟ การ์ชิ 1 - 0 เมตาลุค เบคาเบด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เอฟซี คาริยา 2 - 1 โคชิ ยูไนเต็ด 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอลลีก

16:00 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 1 - 1 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 1-0
16:10 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 2 - 1 บีไน ไอลัท 2-1
16:30 ฮาโปเอล อิกซาล 1 - 2 เอฟซี ดิโมนา 1-0
17:00 MS Ironi Kuseife รอ ฮาโปเอล แอชเคลอน
17:00 ฮาโปเอล แอชเคลอน 3 - 2 MS Ironi Kuseife 0-2
17:30 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 1 - 2 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 0-0
17:30 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0 - 0 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 0-0
17:30 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 2 - 1 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1-1
17:45 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 1 - 2 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 1-1
18:00 Hapoel Bueine 2 - 0 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 1-0
18:00 มัคคาบิ ทามร่า 1 - 0 ไอโรนี่ เนเชอร์ 0-0
18:00 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 1 - 1 รูบิ ชาปิร่า 1-0
18:00 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 0 - 0 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 0-0
18:30 มัคคาบี้ ชารายิม 0 - 1 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 0-1
18:30 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 0 - 1 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0-0
18:45 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 1 - 0 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 0-0
19:00 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 0 - 3 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 0-0
19:00 ฮาโปเอล อิกซาล 1 - 2 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:30 ครีมิน ครีเม็นชุก 0 - 2 โอโบโลน เคียฟ 0-0
22:30 เนวา เทอร์โนพิล 2 - 0 Vpk Agro Magdalinovka 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี U19 A ลีก

19:00 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 2 - 0 Nyirsuli ยู19 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:00 เลียตาว่า โจนาว่า 1 - 1 FK Panevezys-2 1-0
00:00 Banga Gargzdai B 3 - 1 FK Kauno Zalgiris II 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สหรัฐอาหรับเอมิ U19

20:05 ชาบับ อัล อาลี ดูไบ(ยู 19) 1 - 1 Al Wasl SC U19 1-1
20:05 ชาร์จาห์เอสซีซี(ยู 19) 0 - 1 อัล-จาซีร่ายูเออี(ยู19) 0-0
20:05 Al Wahda Abu Dhabi U19 10 - 0 Al Dhafra SCC U19 5-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 เอร์มิส อราดิปปู(N) 3 - 2 เนีย ซาลามิส 1-1
22:59 Onisilos Sotiras 1 - 3 คาร์มิโอทิสซ่า 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน U21 ลีกา

15:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 0 - 6 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 0-1
16:00 ดนีโปร-1 (ยู 21) 2 - 1 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) 0-1
17:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) รอ Veres Rivne U21
17:00 ลวีฟ(ยู 21) 3 - 3 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 1-1
17:00 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 0 - 1 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

16:00 บีน๊อต เนทันยา (ญ) 1 - 4 มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:25 Al-Sharq 0 - 1 อัล ลิยาช 0-0
19:30 Al-Washm 1 - 0 อัล เอ็นเทซาร์ 0-0
19:35 Al-Saqer 1 - 1 อัล บูกาย์รียาห์ 0-1
19:35 อัล-อราบี(ซาอุฯ) 1 - 0 Tuwaiq 0-0
19:40 Al Liwaa 1 - 1 อัล-โนจูม 0-0
20:00 Wajj 2 - 0 Al-Rawdhah 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ISR U19

19:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 2 - 2 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา (ยู19) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:30 Olympique Dcheira 3 - 2 วิดาด เฟส 1-0
22:30 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 0 - 1 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 เนกาซ่า (ยู20) 1 - 1 พูเอบลา (ยู20) 0-0
21:40 Mazatlan U20 3 - 1 แอตลาส (ยู20) 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยียม U21

00:30 ราซิ่ง เกงค์(ยู21) 6 - 1 สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 2 - 2 เซนต์ แอนดรู 1-2
02:00 ลิจา แอทเลติก 4 - 0 Vittoriosa Stars 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

19:00 FCM Ungheni 2 - 2 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 2-1
19:00 FC Sucleia 1 - 0 อิสกร้า สตาลี่ 1-0
19:00 เอฟซี เชอร์ริฟ บี 0 - 1 Sporting Trestieni 0-0
19:00 ดาเซีย-บุยอูคานี 5 - 0 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

17:35 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 0 - 0 สเติร์ทไลอ้อนส์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

21:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 3 - 1 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 ทาร์ตู เจเค มัก 2 2 - 2 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก

19:00 Al Karkh 0 - 1 นาฟิต อัลวาซาต 0-1
19:00 Newroz SC(IRQ) 0 - 3 อัล กูวา อัล จาวิย่า 0-0
19:00 Naft Misan 3 - 1 Al Sinaah 1-0
21:15 อาร์บิล 0 - 0 อัล นาจาฟ 0-0
23:30 นาฟิต อัล ยันนูป 1 - 3 อัล โชลต้า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

18:00 Soroksar (w) 1 - 4 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

00:45 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 3 - 1 2 เด มาโย พีเจซี 1-0
05:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 2 - 1 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 1 - 3 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 พีเอสไอเอส เซมารัง(N) 3 - 0 เปอร์ซิค เคดีรี่ 3-0
18:15 พีเอสเอส สเลมัน(N) 3 - 2 บาริโต ปูเตรา 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Egypt Premier League

19:30 Belbeis FC 0 - 2 FC Porto Suez 0-0
19:30 El Merrikh 0 - 1 เปโตรเจ็ท 0-0
19:30 เทอร์ซาน่า เอสซี 0 - 1 ZED FC 0-0
19:30 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 1 - 0 Banha 0-0
19:30 เอล ดัคเลยาห์ 2 - 1 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 2-1
19:30 อิยิปต์ เทเลคอม 1 - 1 อัลเนสร์ไคโร 1-0
19:30 วาดี้ เดกลาเอสซี 4 - 0 Bur Fouad 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

00:00 สโลวัคโก้ (ญ) 1 - 2 สลาเวีย ปราก (ญ) 0-0
00:30 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 2 - 1 ดูก้าปรากซ์(ญ) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ENG UD1

01:45 ออสเซท ยูไนเต็ด 0 - 5 Liversedge 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย Div.1

15:15 เปอซิบา บาลิคปาปัน 1 - 1 ซูลูท ยูไนเต็ด 0-0
15:15 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 0 - 3 ศรีวิจาย่า เอฟซี 0-1
18:15 เบเบล ยูไนเต็ด 1 - 1 AS Abadi 1-1
20:30 พีเอสบีเอส บีไอเอเค 0 - 1 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย B PFG

20:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 3 - 0 มินยอร์ เพอร์นิค 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

01:30 Sandro Abate Avellino Futsal 2 - 5 L84 Futsal 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

21:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 2 - 3 Norilsky Nickel Futsal 1-1
21:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 4 - 2 Ukhta Tyumen Futsal 2-1
22:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 1 - 3 MFK CPRF Futsal 1-1
00:00 MFK Torpedo Futsal 5 - 1 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:59 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1 - 1 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPC

01:00 แอตทิเบีย 4 - 0 เซา คาเอตาโน่ 1-0
01:00 เตาบาแต 0 - 4 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

22:00 กาตาร์ (ยู23) 0 - 1 คูเวต (ยู 23) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 2 - 1 เซาเปาโล(เยาวชน) 0-1
01:00 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 0 - 1 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 0-1
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 5 - 2 เทาบาเต้(เยาวชน) 3-2
01:00 Amparo U20 1 - 1 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1-0
01:00 Monte Azul SP (Youth) 1 - 2 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 1-0
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 2 - 0 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 1-0
01:00 Vocem SP Youth 1 - 5 พัลไมรัส (เยาวชน) 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

04:00 Pelileo SC 1 - 2 เอสซี อิมบาบูรา 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:30 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 0 - 3 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 0-1
01:30 KAA Gent Ladies 3 - 0 Charleroi (w) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ NOR D4

22:59 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 0 - 1 ลีลล์สตรอม บี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:30 ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) 1 - 2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 0-2
00:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 0 - 0 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

23:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 5 - 1 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 2-0
00:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 2 - 6 โคโลญจน์ (เยาวชน) 2-3
00:00 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 3 - 2 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 0-1
00:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 - 0 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 1-0
00:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0 - 1 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 0-1
00:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 2 - 2 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-2
00:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0 - 0 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-0
00:30 วีกเบอร์ก บีค 1 - 0 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 โอแอลเอส โอลู 2 - 4 โอทีพี โออูลู 0-2
22:59 อิลเวส แทมเปเร่ 2 1 - 1 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

21:30 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0 - 3 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

01:15 Chenois 3 - 3 แกรนด์ แลนซี 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย 3.Liga

23:30 เอสวี โกรดิก 0 - 3 เอสวี คูเคิล 0-1
00:00 วอคลามาร์ค 2 - 1 อัลเลอไฮเลเกน 1-1
00:00 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 0 - 3 ยูเอสเค อานิฟ 0-3
00:00 เอสวี วาลส์-กรูนัว 0 - 2 เอสวี เซเคอเคน 0-0
00:00 ASV Bruck 5 - 1 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 3-0
00:00 เอสวี ฮอลล์ 3 - 2 คุฟซไตน์ 1-0
00:00 เอสซี ไวซ์ 1 - 0 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 0-0
00:00 SK Treibach 2 - 3 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 0-3
00:30 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 1 - 2 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 1-2
00:30 FC Andelsbuch 0 - 2 Traiskirchen 0-1
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี 0 - 3 เฟริส เวียนนา 1894 0-1
00:30 Team Wiener Linien 0 - 1 เอสซี แมนสดอร์ฟ 0-0
00:30 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 0 - 0 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 2.Liga

00:00 สคีฟซ์ ไอเค 2 - 1 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดนสตรี Divi.1

00:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 3 - 1 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 Bidco United 2 - 3 บานดาริ 1-2
18:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 0 - 0 โซฟาพาก้าเอฟซี 0-0
19:15 พอสต้า เรนเจอร์ 4 - 0 Vihiga Bullets 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

16:30 ออลบานี ครีก สำรอง 3 - 0 ทูวอง(สำรอง) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ FFSA WPL

15:30 West Adelaide (w) 4 - 0 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ FFSA SLR

14:40 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1 - 1 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยกันดา

07:00 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล รอ สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
07:00 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ รอ วิลล่า เทเรซ่า
07:00 ดานูบิโอ เอฟซี รอ แรมปรา จูเนียร์

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู B ลีก

03:00 Sport Chavelines Juniors(N) 1 - 2 FC Carlos Stein 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

17:30 Yokohama S CC Futsal รอ ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

00:30 FC Eddersheim 2 - 2 Rot-Weiss Walldorf 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

02:00 Atletico Marte U20 1 - 0 CD Chalatenango Reserves 0-0
04:00 AD Isidro Metapan Reserves 0 - 0 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Landesliga

22:59 SC Ostbahn XI 2 - 0 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 1-0
23:30 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 0 - 1 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 0-0
00:00 SV Lebring 1 - 0 SK Furstenfeld 0-0
00:00 SV Feldkirchen 0 - 1 ATUS Ferach 0-0
00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 2 - 0 SV Frohnleiten 1-0
00:30 ASK Mannersdorf 0 - 3 Langenrohr 0-0
00:30 เครมเซอร์ เอสซี 2 - 0 SCU Kilb 2-0
00:30 FC Deutschkreutz 5 - 4 SV Leithaprodersdorf 2-1
00:30 SC Bad Sauerbrunn 1 - 4 SC Ritzing 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Div.4

20:00 GKS Przodkowo 3 - 2 เอลเลน่า โตรัน 1-2
00:00 โปกอน เซซิน 2 1 - 2 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 Green Buffaloes 5 - 0 Indeni FC 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

22:59 Deportivo Espanol (W) 1 - 1 Social Atletico Television (w) 0-0
01:00 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 2 - 2 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย U19 ลีก

18:55 FK Graficar Beograd U19 1 - 1 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1-1
22:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 0 - 2 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) 4 - 1 ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) 1-1
19:00 เบลล่า วิสต้า (ยู 19) 0 - 3 ดานูบิโอ(ยู 19) 0-2
19:00 เพนาโรล (ยู 19) 3 - 1 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 2-1
19:00 นาซีอองนัล เดอ ฟุตบอล(ยู 19) 1 - 0 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

23:30 เอฟเค โคมูตอฟ 3 - 3 Spolana Neratovice 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

23:30 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 0 - 0 TSV Vatanspor 0-0
00:00 Feucht SC 0 - 0 ไอทรัค แบมเบิร์ก 0-0
00:30 แฮมม์ยูไนเต็ด 0 - 1 Tus Dassendorf 0-1
00:30 TuS Osdorf 1 - 2 TSV Buchholz 08 1-0
00:30 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 5 - 2 Schwarz-Weiss Essen 2-2
00:45 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 2 - 2 SC Spelle-Venhaus 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา 2.Liga

04:15 FC Aserri 0 - 0 ซีดี บาริโอเม็กซิโก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

19:30 Zeljeznicar Banja Luka 6 - 0 FK Borac Kozarska 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 4 - 3 นอริช ซิตี้ (ยู 23) 2-1
01:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 3 - 0 เรดดิ้ง(ยู 23) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 Onduparaka FC 1 - 1 defense forces 0-1
19:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 0 - 2 Arua Hill SC 0-0
19:00 มบารารา ซิตี้ 3 - 1 ไบร์ท สตาร์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 5 - 1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์เหนือผู้หญิงคัพ

01:30 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 0 - 2 เกล็นโตรัน (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 4.Liga

00:00 มาเรียไลน์ 3 - 2 โอเคเอส 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย 2.Division

22:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1 - 0 NK Orijent Rijeka 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:45 ไลซลิปยูไนเต็ด 0 - 1 นิวบริดจ์ ทาวน์ 0-0
02:00 Hartstown Huntstown 2 - 1 Dunboyne AFC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 Transit Camp 3 - 3 เจเคที แทนซาเนีย 2-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน หญิงDivision

15:00 Nika Mykolaiv (w) 0 - 1 Bagira Kropyvnytskyi (W) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 โกดอย ครูซ (สำรอง) 3 - 0 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1-0
20:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 - 3 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 0-2
20:00 โคลอน (สำรอง) 1 - 1 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 3 - 2 ACS Progresul Pecica 2-1
19:00 ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต 1 - 2 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 0-2
19:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 0 - 0 เปโตรซานี 0-0
19:00 FC ออเกรส์ 2 0 - 1 ยูนิเรีย บาสคอฟ 0-0
19:00 ACS Sepsi II 3 - 1 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 0-1
19:00 Unirea Ungheni 2 - 4 ซีเอส ฮูเนโดอารา 1-1
19:00 แอลเนียเต้ โมเดลู 1 - 2 Recolta Gheorghe Doja 0-2
19:00 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 2 - 0 CS Sportul Simleu Silvaniei 1-0
19:00 ราปิด บูคาเรสต์ 2 2 - 0 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 0-0
19:00 ACS Vedita Colonesti MS 1 - 1 CSM Slatina 1-1
19:00 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 1 - 0 เอซีเอส ฟลาคาร่า โฮเรซู 1-0
19:00 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 4 - 2 กลอเรีย บิสตริต้า 2-0
19:00 FC Academica Clinceni II 0 - 1 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 0-0
19:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 4 - 6 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 2-3
19:00 กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ 1 - 6 อฟูมาติ 1-3
20:00 CS Dinamo Bucuresti 5 - 4 Metaloglobus Bucuresti II 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D

01:45 ปราโต้ 0 - 0 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาเซอร์ไบจาน Division 2

17:30 ซากาตาล่า เอฟเค 2 - 0 ซีร่า เอฟเค 2 0-0
17:30 คาราบาจโลคบาตัน 0 - 2 เคชล่าเอฟเค 2 0-0
17:30 ซัมกายิต เอฟเค 2 1 - 2 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน Division 3

17:00 MFA Munkach Mukachevo 1 - 3 ดินาซ วีชโกรอด 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกสำรอง

18:00 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 2 - 3 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 1-1
18:00 Sputnik 2 0 - 3 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 0-0
18:00 Smorgon 2 1 - 2 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 1-0
19:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 3 - 2 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

45+วินาที มอนส์คัลปีเอสซี 0 - 0 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ -

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอล C ลีก

15:00 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 4 - 3 ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท 4-0
15:30 มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด 1 - 0 MS Tirat HaCarmel 1-0
16:00 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 1 - 1 SC Ramla 0-1
16:30 Hapoel Qalansawe 2 - 0 เบต้า รามัท กาน 1-0
16:30 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 1 - 1 เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 0-0
16:30 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 2 - 1 ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 1-0
17:00 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 0 - 2 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 0-0
18:00 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 3 - 0 Sporting Club Tel Aviv 1-0
19:00 ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 5 - 3 Hapoel Daliyat Karmel 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

07:00 SV SUBT 2 - 0 Centro Social Dep Barber 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 กายันซ่า ยูไนเต็ด 0 - 0 Royal Muramvya FC 0-0
20:00 รูกินโซ เอฟซี รอ วิทาโล
21:00 บูจุมบูรา ซิตี้ 1 - 1 Aigle Noir 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 KF Ulpiana 1 - 1 เดริต้า จิลาน 0-1
18:10 KF Drenica Skenderaj 4 - 0 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 อีแวร์ดง (ญ) 0 - 4 เซนต์ กาลเลิน(ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 เกเรตาโร(ญ) 0 - 1 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:30 Berlin Turkspor 3 - 3 FC Stern Marienfelde 0-1
00:30 Reinickendorfer Fuchse 2 - 1 TSV Rudow 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 1 - 3 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 0-3
16:00 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 5 - 2 Kyran Reserves 1-1
16:30 Jas Qyran 0 - 1 Zhetysu Taldykorgan Reserves 0-0
17:00 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 2 - 2 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 1-2
17:00 FK Taraz Reserves 3 - 1 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 2-1
17:00 FK Kaspyi Aktau Reserves 2 - 1 FK Atyrau Reserves 1-0
17:00 Turan Turkistan Reserves 0 - 1 Yassy Turkistan 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 ริโอ อาฟ(ยู 23)(N) 1 - 1 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:00 ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส 5 - 0 Escuela Macul 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:00 AD Grecia U20 0 - 2 เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) 0-1
00:00 มูนิซิปัลเปเรซเซเลดอน (ยู 20) 4 - 0 Sporting San Jose U20 3-0
03:00 AD Guanacasteca U20 0 - 2 อลาจูเรนเซ่(ยู20) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:30 Silver Strikers 2 - 0 Ekwendeni Hammers 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:15 Atletico Marte (w) 0 - 4 ซานต้า เทคล่า (ญ) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:30 FC Kaganat 5 - 2 Neftchi Kochkor 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 4 - 1 Caxias RS U20 2-1
41วินาที เกรมิโอนาซีอองนัล (ยู 20) 0 - 0 Uniao Harmonia U20 -
01:30 Aparecida EC U20 1 - 3 วิลา โนวา(เยาวชน) 1-2
01:30 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 3 - 0 Uniao Inhumas U20 0-0
01:30 อนาโปลิน่า(ยู 20) 1 - 1 โกยาส (ยู 20) 1-0
01:30 Aparecidense U20 1 - 0 Aseev U20 0-0
02:00 Operario AM U20 1 - 1 โคเมอเชียล เอ็มเอส (เยาวชน) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

12:00 UBC FC (W) 1 - 0 Khukh Chononuud (W) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

09:00 Gold Coast Knights U23 รอ Brisbane Strikers U23

ตารางบอลพรุ่งนี้

07:30 Argentina Quilmes Rafaela 2 - 1 Deportivo Tacural 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

03:00 UMECIT 1 - 3 Costa Del Este Reserves 0-2
04:00 CD Centenario 4 - 1 San Martin FC 2-1
06:00 Sporting San Miguelito Reserves 1 - 0 Panama City FC 1-0
07:00 Mario Mendez FC 1 - 2 CA Independiente de la Chorrera Reserves 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:00 ซาบาเดย์ 1 - 0 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 0-0
00:00 กาลาฮอร์รา 2 - 4 เรอัล ยูนิโอน 2-2
02:00 ซีดี อัลโคยาโน่ 3 - 2 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0-0
02:00 อันดอร์ราซีเอฟ 1 - 0 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 River Plate Reserves (W) 1 - 0 UAI Urquiza Reserves (W) 1-0
01:30 San Lorenzo Reserves (W) 4 - 0 Boca Juniors Reserves (W) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 15/10/2564



ตารางบอลพรุ่งนี้BRA SPC, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Egypt Premier League, ENG UD1, FFSA SLR, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, ISR U19, NOR D4, UAE คัพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยียม U21, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลารุสลีกสำรอง, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, โปรตุเกส คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเครน หญิงDivision, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 ฮังการี, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวลส์ คัพ, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอาหรับเอมิ U19, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อิสราเอลลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือผู้หญิงคัพ, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,