บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 15435 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 16/09/2564

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2 - 2 โคโลราโด ราปิดส์ 0-0
09:30 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3 - 4 รีล ซอลต์ เลค 1-1
09:30 แอลเอ กาแลกซี่ 1 - 1 ฮุสตัน ไดนาโม 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

20:45 โปรตุเกส (ญ) ยู19 0 - 2 เดนมาร์ก (ญ) ยู19 0-1
22:00 La Cantera FC 7 - 2 Mango Biche Juventus 3-0
22:59 เยอรมนี(ญ) ยู16(N) 5 - 1 นอร์เวย์(ญ) ยู16 2-0
00:00 อัล คูเวต เอสซี 2 - 0 ไคตัน 0-0
01:30 Tupan MA 3 - 0 Expressinho MA 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:30 เสิ่นหยาง เออบาน(N) 0 - 1 เจียงซี เหลียนเชง 0-0
18:35 เหมยโชวเคอเจีย(N) 3 - 1 ซูโจว ดองวู 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า ยูโรปาลีก

23:45 กาลาตาซาราย 1 - 0 ลาซิโอ 0-0
23:45 โลโคโมทีฟ มอสโก 1 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-0
23:45 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2 - 1 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-0
23:45 มิดทิลแลนด์ 1 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 1-1
23:45 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 2 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-1
23:45 เรอัล เบติส 4 - 3 เซลติก 2-2
23:45 ดินาโม ซาเกร็บ 0 - 2 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-1
23:45 ราปิด เวียนนา 0 - 1 ราซิ่ง เกงค์ 0-0
02:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 1 เฟเนร์บาห์เช่ 1-1
02:00 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 2 - 1 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-0
02:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0 - 0 สปาร์ตาปราก 0-0
02:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0 - 2 โอลิมปิก ลียง 0-1
02:00 โมนาโก 1 - 0 สตวร์มกราซ 0-0
02:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 2 เรอัล โซเซียดาด 1-2
02:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 2 - 2 นาโปลี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2 - 0 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:30 บัซคา โทโพลา 1 - 2 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A

21:00 เคซิโอเรนกูคู(N) 0 - 3 โบลูสปอร์ 0-3
21:30 โคแคลิสปอร์ 3 - 1 บาลิเคซิสปอร์ 3-0
00:00 อิสตันบูลสปอร์ 0 - 1 อันคารากูคู 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

02:15 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 2 - 2 อมาดอร่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ China National Games – Men’s Football

15:00 เหลียวหนิง(ยู20)(N) 1 - 0 ปักกิ่ง(ยู20) 0-0
15:00 เสฉวน(ยู20)(N) 1 - 1 ซีเจียง ยู20 0-0
18:30 ชานซี(ยู20) 1 - 1 เซี่ยงไฮ้(ยู20) 1-1
18:30 หูเบ่ย (ยู20)(N) 1 - 1 ซินเจียง(ยู20) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย คัพ

19:00 เอ็นดี กอริก้า 0 - 2 ASK Bravo Publikum 0-2
21:00 เอ็นเค อลูมินิจ 1 - 2 เอฟซี โคเปอร์ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C ซูเปอร์คัพ

20:00 เตราโม่ 1 - 0 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 จีเคเอส คาโตวีตเซ 2 - 4 อาร์ก้า กดิเนีย 1-1
01:30 จีเคเอส ทิคี 1 - 0 โครบริ โกลกูฟว์ 0-0
01:30 เคเอส พอลโควิค 2 - 2 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

22:00 Ashanti Golden Boys รอ Bayelsa United

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบียลีก

22:35 อัล บาเดน 0 - 0 อัล ทาย 0-0
00:30 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 2 - 1 อัล-ไฟฮา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:45 อัล ด๊าฟร่า 1 - 2 บานนี่ ยาส 0-1
00:00 อัล นาเซอร์ ดูไบ 3 - 0 กอร์ ฟัคเค่น 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล อคาบา เอสซี 1 - 0 อัล บากา 0-0
00:30 อัลซอลส์ 0 - 1 อัล วีห์ดัต 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กาตาร์ ลีก

20:50 กาตาร์ เอสซี 1 - 3 อัล ซาดด์ 1-0
23:30 อัล อราบี 1 - 2 อัล-ดูฮาอิล 0-0
23:30 อัล ชามาล 2 - 3 อัล ไซลีย่า 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:30 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 1 - 1 มานาม่า คลับ 0-1
01:00 อัล ฮัดด์ 1 - 2 อัล นาจม่า 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

20:00 Shabab Althahrea 5 - 2 Shabab Al-Amaari 3-1
22:59 ซแบ๊บ อัลคาลิล 1 - 0 ฮิลาล อัล คูดส์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล

05:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1 - 1 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-1
05:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1 - 1 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-1
07:30 เรโม เบเลม 2 - 1 อาไว เอฟซี เอสซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 คาราคาส เอฟซี 5 - 2 ลาล่าเอฟซี 3-2
05:15 โมนาคัส เอสซี 2 - 1 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 1-0
07:30 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 3 - 0 ซูเลีย เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1

09:00 Oakland Roots(N) 3 - 1 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 2-1
09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 4 - 1 ลาส เวกัส ไลท์ 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 เฮเรดิอาโน 3 - 0 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 2-0
06:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 2 - 2 กัวดาลูเป เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

19:30 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 4 - 0 ซามเตรเดีย 3-0
22:00 ดินาโม บาตูมี(N) 7 - 3 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1-0
22:59 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 2 - 1 เอฟซี เทลาวี 0-0
00:00 ดินาโม ทบิลิซี 0 - 0 ดีลา กอริ 0-0
00:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 2 - 1 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอนดูรัส ลีกา

05:00 ซีดี โมตากัว 2 - 1 ซีดี วิด้า 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

22:00 หมู่เกาะโซโลมอน (ฟุตซอล)(N) 0 - 7 โปรตุเกส (ฟุตซอล) 0-3
22:00 ปานามา(ฟุตซอล)(N) 2 - 3 เวียดนาม (ฟุตซอล) 2-2
00:00 ไทย(ฟุตซอล)(N) 1 - 1 โมร็อคโค (ฟุตซอล) 0-1
00:00 บราซิล(ฟุตซอล)(N) 4 - 0 สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมียร์ บี

22:30 ซีดี เมกาเลนซ์ 3 - 0 เปอร์โต มอนต์ 0-0
00:00 โคเบรลัว 2 - 1 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 1-1
02:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1 - 1 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1-1
04:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 2 - 3 แรนเจอร์ส ทัลค่า 1-2
05:00 ซาน มาร์คอส 4 - 0 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 1-0
06:30 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0 - 1 คอนอูมโบ ยูนิโด 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:00 อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) 3 - 0 ไบรน์ เอฟเค (ยู 19) 1-0
20:00 โมลเด้ (ยู 19) 4 - 0 แซนด์ฟอร์ด (ยู 19) 3-0
01:15 อัสเคอร์(ยู19) 4 - 0 โลเรนสโคก (ยู 19) 1-0
01:15 Brumunddal U19 0 - 5 โดแบ็ก โฟรน (ยู 19) 0-2
01:15 Skjetten U19 2 - 2 รัวฟอสส์(ยู 19) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา คัพ

05:30 ดิปอร์เทส โตลิม่า 2 - 0 ลา อีคูดัด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์คัพ

22:00 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 1 - 1 โรเซนบอร์ก (ยู 19) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2 - 0 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0-0
21:00 นาซาฟ การ์ชิ 2 - 1 คิซิลคัม ซารัชโชน 2-0
21:00 ซอกเดียน่า จิซาค 0 - 0 บุนยอดกอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนียคัพ

18:30 เลอร์นายิน อาร์ทซัค 1 - 2 อารารัต 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ China National Games – Women’s Football

15:00 ชานตง(ญ)(N) 2 - 0 ปักกิ่ง(ญ) 2-0
15:00 ชานซี(ญ) 0 - 1 Olympic women (W) 0-1
18:30 เซี่ยงไฮ้(ญ)(N) 1 - 0 เสฉวน(ญ) 0-0
18:30 เจียงซู(ญ)(N) 1 - 0 เหลียวหนิง(ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

15:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) รอ กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)
16:00 ชางยอง (ญ) รอ ปูซาน ซังมู (ญ)
16:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) รอ คยองจู เอฟซี (ญ)
16:00 ฮวาชอน (ญ) รอ โซล อเมโซเนส (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1 - 2 มอนเตอร์เรย์ บี 1-0
05:00 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 1 - 2 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Womans World Cup (Preliminaries) Europe

22:59 เดนมาร์ก(ญ) 7 - 0 มอลตา(ญ) 3-0
22:59 นอร์เวย์(ญ) 10 - 0 อาร์เมเนีย( (ญ) 3-0
22:59 ตุรกี (ญ) 1 - 1 โปรตุเกส(ญ) 1-0
00:00 หมู่เกาะแฟโร(ญ) 0 - 10 สเปน(ญ) 0-3
00:00 แอลเบเนีย(ญ) 1 - 1 โคโซโว (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน U21 ลีกา

16:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 1 - 5 Rukh Vynnyky U21 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1 - 3 มาคฮ์ทาเรล 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย Teine Liiga

21:30 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1 - 2 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

18:00 ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 3 - 2 สวีเดน(ญ) ยู19 1-1
21:00 เอสโตเนีย(ญ) ยู19 2 - 1 ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 0-0
22:00 แคเมอรูน (ญ)(N) 0 - 1 โมร็อกโก (ญ) 0-0
22:59 มอนเตเนโกร (ยู 16) 1 - 0 สโลวาเกีย (ยู 16) 1-0
06:30 สหรัฐอเมริกา(ญ) 9 - 0 ปารากวัย (ญ) 6-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 3 - 0 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 1-0
01:00 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 2 - 1 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1-1
01:00 เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) 1 - 3 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 1-2
01:00 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 3 - 2 บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 1-0
01:00 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 2 - 0 อะติบายา (เยาวชน) 1-0
01:00 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 2 - 1 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 2-0
01:00 บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) 3 - 2 จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) 1-1
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 2 - 2 Ibrachina Youth 2-0
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 2 - 0 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 0-0
01:00 เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) 0 - 0 อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 0-0
01:00 ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) 0 - 3 Itapirense Youth 0-0
01:00 AA Flamengo Guarulhos U20 0 - 4 พัลไมรัส (เยาวชน) 0-2
01:00 CA Taquaritinga SP U20 0 - 1 Vocem SP Youth 0-1
01:00 โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) 2 - 0 อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 2-0
01:00 Monte Azul SP (Youth) 2 - 3 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 1-3
01:00 Independente FC Limeira Youth 0 - 2 เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 0-1
01:00 วีโล คลับ (เยาวชน) 0 - 2 อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 0-2
01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 2 - 0 GD Saocarlense Youth 1-0
01:00 อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) 0 - 4 มาริเลีย(เยาวชน) 0-1
01:00 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 2 - 2 Corinthians Paulista SP U20 0-1
01:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 2 - 1 Amparo U20 1-0
01:00 ออสโต้(เยาวชน) 3 - 1 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

22:59 Dahl vickreni Ma GREE U19 0 - 0 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 0-0
00:00 KR KV U19 6 - 2 Breidablik Augnablik Smari U19 1-1
00:30 ไวกิงเกอร์(ยู 19) 0 - 0 Valur KH Hlidarendi U19 0-0
00:50 Keflavik U19 5 - 3 IR LettirU19 2-3
01:00 เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 3 - 3 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 3-0
01:00 ไอเอ คาริ (ยู 19) 3 - 2 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 0-1
01:20 Slotur U19 2 - 4 Njardvik Grindavik GG U19 0-3
02:00 ฮัวการ์ (ยู 19) 0 - 5 Afturelding Hviti U19 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ NOR D4

00:00 พอร์ส เกรนแลนด์ 5 - 0 เฟรดริกซ์สตรัด บี 2-0
00:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 3 - 2 วินด์ยาร์ต 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 2 - 0 นาร์เปส คราฟท์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

21:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1 - 1 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย DIV2

20:30 อัมคาร์ เพิร์ม 1 - 0 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ภูฏาน Thimphu League

17:00 Gelephu 1 - 1 Paro Rinpung FC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยกันดา

02:00 ซีเอยูเวนตูเด้ 1 - 2 วิลล่า เทเรซ่า 0-0
04:30 โรชา เอฟซี 1 - 2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-0
07:00 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ(N) 1 - 0 Albion FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู B ลีก

22:30 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) 2 - 1 CD Coopsol 1-1
01:00 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) 0 - 2 ซานโตส เอฟซี ลิมา 0-0
03:30 Los Chankas(N) 3 - 1 แอทเลติโก้ กรัว 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลกัตตา Football League

16:00 อารยัน 1 - 1 George Telegraph FC 0-1
16:00 Tollygunje Agragami 1 - 0 Kidderpore SC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

07:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 3 - 0 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:30 โครสแนส เอฟเอฟ 5 - 2 KaIK TePa 1-0
00:00 ทิคก้า 1 - 2 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1-1
00:00 NJS II 4 - 1 พอนนี่สตาร์เกท 2-1
00:00 พีพี 70 3 - 2 Ikaalisten Urheilijat 2-1
00:15 อัตเลตีโก เมลมิ 1 - 1 แอตแลนติส 2 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

00:00 Atletico Marte U20 1 - 1 CD Luis Angel Firpo Reserves 0-1
04:00 Jocoro FC Reserves 0 - 0 Municipal Limeno Reserves 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:00 AD Isidro Metapan Reserves 2 - 2 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี Primera D

01:00 General VelAsquez 0 - 1 ดี.คอนเซ็ป 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดีย Durand คัพ

16:30 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 1 - 0 ไฮเดอราบัด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 0 - 3 CS Dock Sud Reserves 0-2
20:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) 2 - 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2-1
22:00 Argentino Merlo Reserves 2 - 0 General Lamadrid Reserves 0-0
22:00 Ferrocarril Midland Reserves 0 - 2 Excursionistas Reserves 0-1
22:30 Leandro N. Alem Reserves 2 - 1 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 1-1
22:59 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) 0 - 3 เบรัสเตกี(สำรอง) 0-2
00:00 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) 1 - 0 ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 0-0
00:00 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 0 - 1 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 0-1
00:15 ลูจัน (สำรอง) 2 - 0 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 2-0
01:00 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 5 - 0 ลอส อันเดส(สำรอง) 1-0
01:00 San Martin Burzaco Reserves รอ CA Atlas Reserves
01:15 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 0 - 1 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

17:30 Stirling Macedonia 1 - 2 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 0-1
19:30 เวสเทิร์น ไนท์ส(N) 2 - 3 Quinns FC 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกสำรอง

21:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 0 - 2 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:30 Aigle Noir รอ มูซอนกาติ เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 KF Ulpiana 0 - 1 KF Drenica Skenderaj 0-0
21:00 พริสตีนา 1 - 1 Gjilani 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:45 Oeirense 2 - 0 อีซี ทีโมน 0-0
02:00 Caicara EC 4 - 1 ปีเอาอี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:00 VfB Bodenheim รอ TSG 1846 Bretzenheim

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 Bragantino PA U23 1 - 4 อาไว เอฟซี(ยู 23) 1-0
01:00 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 2 - 0 ซิเอร่า (ยู 23) 0-0
01:00 Fortaleza U23 2 - 1 อีซี บาเฮีย(ยู 23) 1-1
01:00 คอรินเทียนส์ (ยู 23) 1 - 0 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

05:30 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 5 - 0 Uniao Harmonia FC 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:00 ก๋วยลีน่า 2 - 1 Clube Oriental 1-0
06:30 3 เดอ เฟบเบรโร่ 0 - 1 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

03:00 ProvincialTalagante 2 - 2 CD Municipal Mejillones 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 เรเซนเด้ อาร์เจ 0 - 1 Perolas Negras 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 Khovd Western 5 - 1 Khan-Uul 2-0
18:00 Hunters FC 1 - 2 Khad FC 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 3 - 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 2-1
01:00 bis SC U20 2 - 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1-1
01:15 บาเฮีย (เยาวชน) 4 - 2 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:10 CD Fair Play 1 - 0 Club Deportivo Inter 0-0
06:10 CD Centenario Colombia 1 - 1 CD Union Bogota 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:30 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0 - 0 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-0
23:45 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0 - 2 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-1
23:45 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0 - 1 เคเอเอ เกนท์ 0-0
23:45 สลาเวีย ปราก 3 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1-0
23:45 สโลวาน บราติสลาวา 1 - 3 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-2
23:45 เอฟซี ลินคอล์น 0 - 2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-1
23:45 แรนส์ 2 - 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1-1
23:45 เอ็นเค มูรา 05 0 - 2 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-1
23:45 คาราบัค 0 - 0 บาเซิ่ล 0-0
02:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 0 - 2 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-1
02:00 เอเอส โรม่า 5 - 1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2-1
02:00 โบโด กลิมท์ 3 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-0
02:00 เบามิต ยาโบลเนค 1 - 0 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0
02:00 แรนเดอร์ส 2 - 2 อาแซด อัลค์มาร์ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 2 - 0 Logan Lightning U23 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:30 FC Alvarado 1 - 1 Yoro FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

07:00 Bocofilo Bochazo 2 - 1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:59 Diambars 0 - 0 Demba Diop 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

10:10 คลับ เลออน(N) 2 - 0 พูมาส ยูนัม 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 16/09/2564



ตารางบอลพรุ่งนี้CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, China National Games – Men’s Football, China National Games – Women’s Football, NOR D4, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USL ดิวิชั่น 1, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลกัตตา Football League, กาตาร์ ลีก, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา คัพ, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซาอุดีอาระเบียลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ตุรกี 2 Ligi A, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์คัพ, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, เบลารุสลีกสำรอง, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, เปรู B ลีก, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ภูฏาน Thimphu League, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูเครน U21 ลีกา, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สโลวีเนีย คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนียคัพ, อิตาลี C ซูเปอร์คัพ, อินเดีย Durand คัพ, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Teine Liiga, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ฮอนดูรัส ลีกา,