บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 13834 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 23/07/2564

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 แอดเลติโก ทูคูแมน 1 - 0 ซีเอ ฮูราแคน 1-0
07:15 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0 - 1 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

01:30 สตวร์มกราซ 1 - 3 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 สตองดาร์ด ลีแอช 1 - 1 ราซิ่ง เกงค์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1 - 1 สตอล เมียเลช 1-0
01:30 เลช พอซนาน 0 - 0 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

01:30 ชาลเก้ 04 1 - 3 ฮัมบูร์ก 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

00:00 เอฟเค รอสตอฟ 0 - 2 ดินาโม มอสโก 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 เฮดไอเอฟเค 2 - 2 เคทีพี ค็อตก้า 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค-ลีก

17:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1 - 2 อินชอนยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

13:15 Brother United FC 0 - 2 Royal Jaipur 0-2
14:00 Islands United 0 - 5 Jaipur Elite 0-2
16:00 เซลต้า บีโก้(N) 3 - 0 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 2-0
16:00 เคเอส พอลโควิค 1 - 1 ออดราออปอเล 0-1
16:18 Wuppertaler 1 - 1 Shildon 0-0
17:00 โคโรน่า คีลเซ่ 2 - 1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-0
18:15 Neerja Modi FA 1 - 0 Rajasthan Perfect Football 1-0
19:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน(N) 0 - 0 ไฟร์บวร์ก 0-0
19:30 นอริช ซิตี้ 2 - 0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
20:30 โกรนิงเก้น 2 - 1 เอสซี ฮีเรนวีน 1-0
21:15 สตุ๊ตการ์ต(N) 5 - 2 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 2-1
21:30 โรด้า เจซี 2 - 4 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-3
22:00 ดินาโม เคียฟ(N) 1 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-1
22:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 4 - 0 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 2-0
22:00 อโปเอล นิโคเซีย(N) 0 - 1 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0-0
22:00 เอลเคเอสลอดซ์(N) 3 - 0 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-0
22:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 1 - 0 ซาบาห์ 0-0
22:05 KF Veleshta 0 - 1 Gjilani 0-0
22:10 แตร์นาน่า(N) 3 - 0 กรอสเซโต้ 1-0
22:30 โครโตเน่ 18 - 0 ASD Cotronei Caccuri 1994 10-0
22:35 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ(N) 1 - 3 อาร์ก้า กดิเนีย 1-1
22:59 Herforder SV (w) 2 - 7 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 2-4
22:59 แอร์เบ ไลป์ซิก 1 - 2 มงต์เปลลิเย่ร์ 1-0
22:59 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1 - 2 เอ็นเอซี เบรด้า 1-2
22:59 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1 - 2 เอฟซี พิวนิค 1-1
22:59 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 3 - 0 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1-0
23:15 ดอร์เดรชท์ 2 - 3 อัลเมเร่ ซิตี้ 1-1
23:15 ลิเวอร์พูล(N) 1 - 0 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0-0
23:30 SV Gerasdorf Stammer 0 - 6 SV Stripfing Weiden 0-5
23:30 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0 - 1 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-0
23:30 ลาซิโอ(N) 5 - 2 ตริเอสติน่า 4-0
23:30 SV Lebring 7 - 1 SV Krottendorf 2-0
23:30 Martigues 2 - 2 บรูค พีรอนนาส 1-1
23:30 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1 - 1 อัล อิตติฟาค 1-0
00:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 4 - 1 GKS Przodkowo 1-1
00:00 SV Atlas Delmenhorst 2 - 2 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 1-1
00:00 FSG Oberpetersdorf 0 - 3 Traiskirchen 0-0
00:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์(N) 1 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-1
00:00 วีวีวี เวนโล 1 - 4 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-2
00:00 แอตเลติโก้ มาดริด(N) 1 - 1 นูมานเซีย 1-1
00:00 ASV Bruck 0 - 0 ASK Mannersdorf 0-0
00:00 เอสวี วิลดอน 3 - 0 SV Pachern 1-0
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี 3 - 1 SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 1-0
00:30 Brinkumer SV 3 - 1 Rotenburger SV 0-0
00:30 ทาเวิร์น 2 - 0 เคียสโซ 0-0
00:30 FC Stern Marienfelde 0 - 1 SFC Stern 1900 0-0
00:30 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 - 3 เบรนท์ฟอร์ด 1-3
01:00 Hemsworth Miners Welfare 0 - 8 บาร์นสลีย์ 0-2
01:00 เอฟซี เอล 0 - 3 บาร์เซโลน่า บี 0-3
01:15 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 2 - 3 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1-2
01:15 สตีฟเนจ โบโรห์ 1 - 0 คริสตัล พาเลซ 0-0
01:30 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 3 - 1 ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ 1-1
01:30 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1 - 2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
01:40 นอร์ทวูด 0 - 2 เชสแฮม ยูไนเต็ด 0-1
01:45 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1 - 1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
01:45 Emley AFC 2 - 1 สต็อคบริดจ์ 0-0
02:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1 - 2 มิดเดิลสโบรห์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

16:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 1 - 1 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 1-1
18:35 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 0 - 7 เฉิงตู ซินเฉิง 0-2
19:00 เสฉวน(N) 2 - 0 หนานจิงซิตี้เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก คัพ

22:00 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 2 - 2 เอฟซี วราทิมอฟ 1-0
22:59 Bzenec 1 - 3 เออเฮิสกี้ บรอด 0-1
22:59 Havlickuv Brod 0 - 3 เวลเก เมซิริคิ 0-1
22:59 Slavicin 3 - 1 Holesov 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

23:30 เอฟซี ลวีฟ 1 - 1 เอฟซี มาริอูพอล 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:30 สเตด โลซาน อูชชี 1 - 1 วินเตอร์ทูร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:30 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0 - 1 ยูทีเอ อารัด 0-1
01:30 ดาเชีย มิโอวินี่ 0 - 2 ราปิด บูคาเรสต์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

23:30 เฟรเดอริเซีย 2 - 0 โฮโบร 2-0
00:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0 - 2 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0-0
00:00 เฮลซิงกอร์ 1 - 0 เฟรมัด อเมเจอร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

23:30 เอสเคยู อัมเสตทเทน 1 - 1 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-1
23:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1 - 1 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0-1
23:30 FC Superfund Pasching 2 - 4 ลาฟนิทซ์ 1-3
23:30 เอสวี ฮอร์น 2 - 1 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 1-0
23:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 0 - 2 เอฟซี ไลเฟริ่ง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:30 ราดนิคกี้ 1923 3 - 2 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 2-1
01:00 เอฟเค วอซโดวัค 2 - 1 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:45 ทแซร์สโค เซโล 0 - 0 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-0
01:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1 - 0 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1

01:00 เทรนซิน 4 - 0 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

01:00 ดราโกโวลแยค 0 - 4 ดินาโม ซาเกร็บ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี 0 - 0 คลับ อเมริกา 0-0
07:00 เนกาซ่า 0 - 3 ซานโตส ลากูน่า 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

23:45 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 0 - 1 ดับบิวเอ ทเลมเซน 0-0
00:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 1 - 0 เอ็นซี มากร้า 0-0
00:00 โอลิมปิก เมเดีย 1 - 2 ปาราดัว เอซี 1-1
00:00 อาร์ซี รีไลแซน 1 - 0 เจเอส คาบิลี่ 1-0
00:00 เจเอส ซาอัวร่า 2 - 2 เอเอสโอ ชเลฟ 0-0
02:30 เอ็มซี แอลเจอร์ 3 - 0 เจเอสเอ็ม สกิกดา 1-0
02:30 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 2 - 1 ยูเอส บิสกรา 0-1
02:35 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 1 - 0 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 0-0
03:00 เอเอส เอน เอ็มลิล่า 2 - 1 อีเอส เซทิฟ 1-1
03:00 เอ็มซี โอราน 0 - 0 ซีเอส กงส์ต็องตีน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สิงคโปร์ ลิก

18:45 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 1 - 1 Lion City Sailors 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ FAI คัพ

01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 6 - 0 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 2-0
01:45 ยูซี ดับลิน 2 - 0 เชลบอร์น 0-0
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 3 - 0 คาร์บินทารี เอฟซี 3-0
01:45 แอธโลน ทาวน์ 3 - 3 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
02:00 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 4 - 0 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 3-0
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 0 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 2-0
02:10 St Kevins Boys 1 - 4 Kilnamanagh AFC 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:05 เอฟเค ริเตเรียไอ 3 - 2 ดีซัวกาส เทลเซีย 1-0
00:00 บันก้า การ์ซได 1 - 4 Hegelmann Litauen 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

21:00 สปุตนิก 0 - 3 เอฟซี โกเมล 0-0
00:30 เอฟซี รุค เบรสต์ 1 - 0 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 โดลโกพรูดนี่ 1 - 1 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 เซียนเซียโน่(N) 0 - 0 อคาเดเมีย กันโตเลา 0-0
03:30 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) 1 - 2 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 ทาบอร์เซซานา 0 - 1 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:40 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 2 - 2 ปาตริโอตาสเอฟซี 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:59 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 - 1 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-0
22:59 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0 - 1 เบอโน่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัลซอลส์ 5 - 0 มานน์ 3-0
00:30 อัล บากา 0 - 2 ซาฮับ เอสซี 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:30 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 2 - 3 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 1-0
01:30 เรพิด คลับ อวด เซม 2 - 1 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-0
01:30 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 3 - 2 เอฟยูเอส ราบัท 1-1
01:30 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1 - 0 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิเบียพรีเมียร์ลีก

22:00 อัล อัคห์ดาร์ 1 - 0 อัล นาเซอร์ เบงซี่ 0-0
22:00 Ngom Egdabya 0 - 3 อัลฮิลาล 0-1
22:00 คาห์ลีจ ซาร์ต 1 - 0 อัล-ตาฮัดดี้ 0-0
22:30 Abu Salim 2 - 3 อัล-มาดิน่า 0-2
22:30 Al Athad 1 - 1 Al Mahalla 1-0
01:00 Al-Ahli Tripoli 4 - 0 Al Khmes 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

23:30 ทูเลวิค วิจานดี่ รอ วาปรัส ปาร์นู

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 โซล เดอ อเมริกา 2 - 1 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล

02:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 1 - 0 เรโม เบเลม 0-0
06:00 ปอนเต เปรตา 2 - 1 โกยาส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

01:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 4 - 1 กรินดาวิค 0-1
01:00 ธอร์ อคูเรย์รี่ 4 - 2 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 4 - 1 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 1-0
06:00 โมนาคัส เอสซี 1 - 1 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

07:30 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 2 - 0 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

06:00 ทริสแทน ซัวเรส 1 - 1 เอลมาโกล 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1

06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 1 - 3 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 1-1
06:35 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 2 - 0 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

22:30 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 2 - 0 เอชพีเอส(ญ) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 3 - 1 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1-0
16:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 2 - 1 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 0-1
17:00 Khimki Youth 2 - 2 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 0-1
17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 2 - 1 รูบิน คาซาน (สำรอง) 1-1
19:00 อูฟา (เยาวชน) 1 - 1 Strogino Youth 0-0
20:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 3 - 1 Konopliev Youth 3-1
20:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 1 - 4 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1-3
21:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 1 - 2 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 0-1
22:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 3 - 0 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีก คัพ

02:15 ปอร์ติโมเนนเซ่ 2 - 1 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ CECAFA Tusker Challenge Cup

18:00 เอธิโอเปีย (ยู 23) 1 - 1 บุรุนดี (ยู 23) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 1 - 1 มาชัค รูนา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

14:00 เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) รอ ฮูม ซิตี้ (ยู 20)
14:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) รอ กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย คัพ

22:59 Tulevik II 2 - 9 Turi JK Ganvix 0-3
22:59 ปาร์นู เจเค รอ Tallinna JK Legion B
22:59 FC Helios 3 - 1 เรคเวเร เจเค ทาร์วาส 2-0
23:30 Transfer Wise 4 - 0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:30 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) 0 - 1 เหอเป่ย กังฟู 0-0
14:30 คุนหมิงเจิ้งเหอ(N) 0 - 0 เสืออี้ชุน 0-0
14:30 แดนทองเถิงเย่ว(N) 0 - 3 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี 0-3
14:30 อู๋ซี หวูโกว(N) 1 - 2 ตงกวนกวนเหลียน 1-0
15:00 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) 0 - 3 เซียะเหมิน ลู่ต่าว 0-1
15:00 เสฉวนหมินจู๋(N) 0 - 0 Yanbian Longding 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

17:50 บริสเบน เคไนท์ส 0 - 5 อคาเซีย ริดจ์ 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

07:00 Kansas City NWSL (W) 0 - 0 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ BSWCP

21:30 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) 2 - 1 โอมาน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
22:59 ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) 8 - 3 ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 เนกาซ่า (ยู20) 3 - 0 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 1-0
22:00 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0 - 1 โตลูกา(ยู 20) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:30 บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) 0 - 3 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 0-0
16:30 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1 - 6 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-5

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

02:15 วอลซันกูร์ 4 - 0 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

20:30 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 3 - 1 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 1-0
22:30 เอฟเค มินสก์ (ญ) 5 - 1 Dnepr Mogilev (w) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

08:15 เปอเซล่า ลามังกัน รอ เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

04:00 Universitario de Popayan 0 - 1 โบญาก้า ซิโค 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเลียร์

02:00 คริคูม่า 1 - 0 ฟิกูเรนเซ่ 1-0
06:00 โอเอสเต้ 1 - 1 ปารานา พีอาร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา de elite

20:00 Windsor Arch Ka I 2 - 0 Lun Lok 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 Independiente Azogues 3 - 0 CD DLeon FC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ WAUS WD1

18:30 Murdoch University Melville FC (w) 4 - 0 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

22:59 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 0 - 5 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 0-3
23:30 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 1 - 0 ทีเอสวี บุชบัช 0-0
23:30 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1 - 1 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1-1
00:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1 - 0 เอสวี เฮล์มสเตเทน 1-0
00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1 - 2 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 0-0
00:00 ชามนิตเซอร์ 3 - 1 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 1-0
00:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 4 - 0 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 2-0
00:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 2 - 0 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 2-0
00:30 เอฟซี เมมมินเก้น 1 - 1 SC Eltersdorf 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 ทีพีวี แทมเปเร่(N) 3 - 3 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย 3.Liga

22:59 FC Lauterach 2 - 2 SC Rothis 1-2
00:00 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 2 - 1 เอสซี คาลสดอฟ 1-1
00:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 2 - 1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 1-0
00:00 เอสซี ไวซ์ 2 - 2 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 1-0
00:00 SK Treibach 1 - 1 เอสเฟา รีด บี 0-1
00:00 วอคลามาร์ค 1 - 0 เอฟซี เวลส์ 1-0
00:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 2 - 3 ยูนิออน กรูเทน 0-1
00:00 อัลเลอไฮเลเกน 3 - 1 ซานตาอานา 3-0
00:00 เอสซี ชวาส 2 - 1 เอสวี ฮอลล์ 0-0
00:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 2 - 1 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 2-0
00:00 เอสวี คูเคิล 1 - 0 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 1-0
00:00 เอสวี เซเคอเคน 4 - 1 ยูเอสเค อานิฟ 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย DIV2

18:30 ไดนาโม บรานัวล์ 3 - 1 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 1-0
20:00 เออทิช 1946ออมส์ 1 - 2 อัมคาร์ เพิร์ม 0-1
21:05 FK Fakel Voronezh Youth 0 - 2 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-1
22:00 Metallurg Vidnoye 0 - 4 โรดิน่ามอสควา 0-3
22:30 เอฟเค อาร์ยาซาน 0 - 4 ซัลยุต 0-2
22:59 เอฟซี โอดินต์โซโว 1 - 1 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ TAS พรีเมียร์ลีก

16:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 3 - 2 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

04:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู 23 3 - 3 Park City Red Wolves 2-1
04:30 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 0 - 1 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 0-1
06:00 New England Revolution B 1 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 2 0-0
06:05 บอลทิมอร์(สหรัฐฯ) 1 - 0 ฮาร์ตฟอร์ดซิตี้ เอฟซี 0-0
07:30 เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี 2 - 2 North Carolina Fusion U23 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

15:35 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 3 - 3 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

06:00 Midwest United (W) 1 - 2 คอนเนตทิคัตฟิวชั่น(ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:00 ไพร์คาเลน JK 1 - 2 เอ็นโอพีเอส 0-2
22:15 โปซีท 5 - 1 ทิคก้า 1-1
22:30 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 4 - 1 KyPa 2-1
22:30 มาพีเอส มาส์คู 3 - 0 โตเว โปลี 2-0
22:30 วีจี 62 2 - 1 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 0-0
22:59 พุยยุ เฮลซิงกิ 1 - 3 แอลพีเอส เฮลซิงกิ 0-2
22:59 PKKU II 4 - 1 เอฟซีคอนตู 2-1
22:59 เจนปา 2 - 0 ทีเคที 2-0
22:59 Loiske 4 - 1 พีพี 70 0-0
22:59 จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด 4 - 0 วอลคาอัส 3-0
22:59 LehPa Kontiolahti 3 - 1 พีเอวีอี 1-0
23:30 เอฟซี คุไซซิ 1 - 2 ฟูทูร่า ปอร์โว 1-1
00:15 วัลท์ติ 3 - 1 FC Kapina 1-0
00:15 เอฟซี เอสพู 2 0 - 2 ซาปา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Landesliga

23:45 Villacher SV 6 - 2 Nussdorfer AC 2-1
00:00 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 2 - 0 St Michael Bleiburg 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 Skautafelag Reykjavikur 0 - 4 เคเอช ฮลิดาเรนดิ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

23:30 SV Pullach 1 - 2 FC Ismaning 0-1
00:00 Feucht SC 2 - 0 DJK Don Bosco Bamberg 1-0
00:15 DJK Ammerthal 2 - 1 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์เหนือผู้หญิงคัพ

01:30 Mid Ulster (w) 0 - 7 Sion Swifts (w) 0-3
02:00 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 4 - 0 St. James Swifts (W) 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:00 บลูเบล ยูไนเต็ด(N) 3 - 1 Edenderry Town FC 2-0
01:00 เกลนวิลล์ เอฟซี 1 - 0 คอลลินส์ทาวน์ 1-0
01:30 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี 4 - 1 ดับลิน บัส เอฟซี 2-1
02:00 เชอร์รี โอรชาร์ด 0 - 3 Wayside Celtic 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1 - 1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 0-1
20:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2 - 2 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1-2
20:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1 - 0 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 0-0
20:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 3 - 1 นีเวลล์ส (สำรอง) 1-0
20:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 3 - 0 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 1-0
20:00 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 0 - 0 ฮูรากัน(สำรอง) 0-0
20:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1 - 1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1-1
20:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 2 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 2-0
20:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 1 - 3 บานฟิลด์(สำรอง) 0-2
20:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) 2 - 0 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 2-0
20:05 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2 - 1 โกดอย ครูซ (สำรอง) 1-0
20:15 โคลอน (สำรอง) 0 - 1 ลานุส(สำรอง) 0-0
01:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 0 - 0 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกสำรอง

19:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) 3 - 0 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 1-0
21:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 3 - 1 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

07:00 Scherpenheuvel 1 - 0 SV SUBT 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia Gold Coast Premier League

16:00 Musgrave Yellow 1 - 0 Runaway Bay Green 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

03:00 Mixto U19 0 - 2 Atletico MT U19 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

23:30 Tecnico Universitario Reserves 0 - 2 Universidad Catolica del Ecuador Reserves 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 คลับ อเมริกา (ญ) 3 - 0 พูอีบลา(ญ) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:30 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 3 - 0 บริสแบน วูลฟ์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 กอริติบ้า(ยู 23) 0 - 2 ซิเอร่า (ยู 23) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 Toi Seng 1 - 2 Macau Chiba FC 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 เคโน พิลเลร์ส 0 - 1 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 0-0
21:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 กอมเบยูไนเต็ด 1-0
21:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 0-0
21:05 Gateway Utd FC 1 - 1 Bayelsa United 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 Undy Athletic 2 - 3 Cambrian Clydach 0-2
01:30 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 3 - 0 มหาวิทยาลัยสวอนซี 2-0
01:30 แอลลาเนลี 0 - 3 อัมมันฟอร์ด 0-2
01:30 ทาฟฟ์ เวลล์ 0 - 1 กอยเตร ยูไนเต็ค 0-0
01:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ 1 - 0 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 0-0
01:30 เกรสฟอร์ดแอธเลติก 0 - 3 Colwyn Bay 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 Casuarina FC 1 - 0 University Azzurri FC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:30 SESP Taguatinga U20 2 - 1 Gremio Esportivo Brazlandia U20 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

03:00 LDU Quito (W) 1 - 1 EL Nacional (W) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 Broadmeadow Magic (W) 5 - 1 Newcastle Olympic FC (W) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ 23/07/2564



ตารางบอลพรุ่งนี้Australia Gold Coast Premier League, BSWCP, CECAFA Tusker Challenge Cup, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร คัพ, เค-ลีก, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, บราซิลเลียร์, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกา de elite, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สิงคโปร์ ลิก, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย คัพ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ FAI คัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือผู้หญิงคัพ,