บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 11594 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 05/05/2564

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 สตอล เมียเลช 0 - 1 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 1 - 1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-1
01:00 มาริติโม่ 0 - 1 กิล วิเซนเต้ 0-1
03:15 ริโอ อาฟ 0 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A

21:15 อาริส ซาโลนิก้า 1 - 1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1-0
23:30 พานาธิไนกอส 2 - 2 แอสเตราส ตริโปลิส 1-2
01:30 เออีเค เอเธนส์ 1 - 2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

19:00 ฮามคาม 1 - 5 รัวฟอส 1-5
19:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0 - 2 Rosenborg BK (w) 0-2
23:30 สตาเบ็ค (ญ) 5 - 1 Grei (w) 2-0
00:00 อโวลเนส (ญ) 2 - 2 คลีบ (ญ) 0-0
00:00 ลิน (ญ) 2 - 0 Honefoss (w) 1-0
00:00 บาเซิล (ญ) 0 - 1 Lucerne (w) 0-1
00:30 เอฟซี ซูริค (ญ) 2 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 1-0
04:00 Sporting San Miguelito (W) 0 - 0 เทาโร เอฟซี (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก จีน

17:00 เทียนจิน ไทเกอร์(N) 0 - 1 เหอเป่ย เอฟซี 0-1
19:00 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) 1 - 1 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:00 คุนชาน เอฟซี(N) 1 - 1 เฉิงตู ซินเฉิง 1-0
15:00 เหมยโชวเคอเจีย(N) 0 - 1 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0-0
18:35 ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 0 - 4 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0-1
18:35 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 4 - 1 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 3-0
18:35 เจียงซี เหลียนเชง(N) 0 - 1 Nanjing City 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ลีก คัพ

12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 2 - 1 สากัน โตสู 1-0
12:00 โออิตะ ตรินิต้า 1 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-0
12:00 โยโกฮามา เอฟซี 1 - 1 โชนัน เบลมาเร่ 0-1
12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 1 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-1
12:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 4 - 1 เวกัลตา เซนได 2-1
13:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-1
13:00 วิสเซล โกเบ 0 - 0 เอฟซี โตเกียว 0-0
14:00 คาชิว่า เรย์โซล 3 - 3 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวิสคัพ

22:00 เซอร์เวตต์ 0 - 1 เซนต์ กัลเลน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล(N) 4 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1-0
05:00 ราซิ่ง คลับ 0 - 0 เซาเปาโล 0-0
07:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 6 - 1 โอลิมเปีย อาซันซิออง 1-0
07:00 ซีเอ เรนติสตัส(N) 0 - 0 สปอร์ติ้งคริสตัล 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00 เชลซี 2 - 0 เรอัล มาดริด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก คัพ

22:30 สปาร์ตาปราก 0 - 3 สลาเวีย ปราก 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 ดินาโม เคียฟ(N) 0 - 0 เอฟซี มาริอูพอล 0-0
22:59 ดนีปรอ-1 0 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-0
22:59 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย(N) 0 - 2 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-1
22:59 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1 - 1 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 NK Roltek Dob 1 - 1 เอ็นเค นาฟต้า 0-0
22:00 เอ็นเค ครักคา 1 - 1 เอ็นเค บริซิเซ่ 0-0
22:00 รีดอมเลีย 5 - 2 NK Bilje 2-2
22:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0 - 1 ทริงลาฟ คราน 0-1
22:00 เอ็นดี เบลตินซี 2 - 2 Jadran Dekani 1-2
22:00 NK Fuzinar 1 - 3 ดราว่า 0-2
22:00 เอ็นเค เครสโก 3 - 4 บรดา 0-0
22:00 NK Smartno 1 - 1 NK Primorje 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

16:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1 - 2 ยูทีเอ อารัด 0-1
18:15 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) 0 - 0 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-0
20:30 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1 - 2 ดินาโม บูคาเรสต์ 1-1
22:59 เซ็บซี่ 2 - 0 ซีเอส คราอิโอว่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

23:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0 - 2 โคลดิ้ง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 อินดิจา 2 - 2 แมควา ซาแบค 1-0
21:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 3 - 1 บัซคา โทโพลา 0-0
21:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-0
21:00 Zlatibor Cajetina 1 - 0 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1-0
23:05 เอฟเค แรด เบลเกรด 2 - 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3 - 1 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 3-1
23:45 ทแซร์สโค เซโล 0 - 2 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1 - 1 ดินาโม ซาเกร็บ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย คัพ

20:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1 - 3 สโลวาน บราติสลาวา 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 อโปเอล นิโคเซีย 0 - 1 เออีพี ปาฟอส 0-1
23:30 เออีเอล ลิมาสซอล 1 - 2 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ

17:00 นิกี โวลอส(N) 0 - 0 AO Episkopis Rethymno 0-0
19:30 คิสสามิกอส 1 - 0 ไอโอนิกอส 0-0
19:30 ดิโอโกรัส 0 - 1 สโกดา ซานธี 0-0
19:30 เลวาเดียกอส 0 - 1 เออร์โกเทลิส 0-0
21:00 เวเรีย เอฟซี 0 - 0 AO Triglia 0-0
21:00 เอโอ คาวาลา 2 - 1 Almopos Arideas 2-0
21:00 เปียริกอส 1 - 1 โอลิมเปียกอส โวลัว 1-0
21:00 อาลีซอส 0 - 0 คาลามาต้า เอโอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista

07:00 ปอนเต เปรตา 3 - 1 กัวรานี่ เอสพี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซีเรีย คัพ

02:00 จาเบิลช 0 - 0 ฮัททีน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 ทีพีเอส ตูร์คู 1 - 1 วีพีเอส วาซ่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 ริก้า เอฟซี 3 - 0 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 1-0
21:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 3 - 0 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1-0
22:00 เมตต้า/ลู ริกา 0 - 3 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 ซูดูว่า 2 - 0 เอฟเค ริเตเรียไอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2

22:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 - 2 เมียดิซ เลกนิก้า 1-1
00:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 6 - 2 โคโรน่า คีลเซ่ 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 0 - 2 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 เอ็นเค มูรา 05 2 - 1 เอฟซี โคเปอร์ 0-1
22:15 ดอมซาเล่ 2 - 0 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปา ซูดาเมริกาน่า

09:00 ปาเลสติโน่(N) 0 - 1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0
05:15 โบลิวาร์ 0 - 0 ซิเอร่า 0-0
05:15 ฮัวชิปาโต้(N) 1 - 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-0
05:15 ทอร์ค(N) 4 - 0 คลับ กัวบิร่า 1-0
07:30 บรากันติโน้ 0 - 1 ทัลเลเรส กอร์โดบา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:05 บริสแบน โรว์ 2 - 1 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 0-0
18:20 เพิร์ท กลอรี่ 1 - 3 เมลเบิร์น ซิตี้ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1 - 2 บรัวบริทอากีต้า 1-0
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา 1 - 2 มาชิดา เซลเวีย 1-1
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 2 - 3 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-1
12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2 - 3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-1
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 0 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-1
12:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 0 จูบิโล อิวาตะ 0-0
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2 - 2 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-0
13:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2 - 1 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1-0
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 3 - 1 เธสปา คูซัทสึ 1-1
14:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 2 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-0
16:00 เอฟซี เรียวเคียว 0 - 0 เกียวโต แซงก้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

20:00 ดูก้า ปรากซ์ 1 - 2 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-0
22:00 บลานส์โค 4 - 1 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1-1
22:00 เอสเค ลิเซน 1 - 1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-1
22:00 ทริเน็ค 1 - 0 อัสติ นาดลาเบม 1-0
22:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-0
22:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 3 - 1 สลาโว วีเซลัด 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบียลีก

01:40 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 4 - 3 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 3-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

02:30 เซรามิกา 1 - 1 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 1-0
02:30 อัสวาน(N) 2 - 3 เอล มาสรี่ 1-1
02:30 เอล อิสไมลี่ 3 - 2 เอล กัวน่า 1-1
02:30 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์(N) 0 - 2 ทาลา เอล เจช 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 2 - 0 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 4 - 1 ไทจง เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:15 ซาบาห์ 3 - 1 มะละกา 2-0
21:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 0 - 1 เปรัค 0-1
21:00 พีบี ปาหัง 2 - 2 เซลังกอร์ พีบี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 เอฟยูเอส ราบัท 3 - 1 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิเบียพรีเมียร์ลีก

03:30 อัล อัคห์ดาร์ 6 - 0 อัลอันวาร์ 2-0
04:00 Abu Salim 1 - 2 เจ เวอร์โฮ ลีห์ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

19:30 โอลิมปิก เด เบจา 1 - 1 ยูเอส เบน กัวเดน 0-1
19:30 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 1 - 4 ซีเอ บิเซอร์ติน 0-3
19:30 Rejiche 1 - 0 อีเอส เมทเลาอิ 1-0
19:30 สตาดิ ตูนิเซียน 1 - 0 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1-0
19:30 สฟาเคซี 0 - 1 เอเอส ซอลิแมน 0-0
19:45 ยูเอส ทาทูอิน 3 - 1 ยูเอส โมนาสตีร์ 1-1
20:15 คลับ แอฟริเคน 1 - 1 เอสเปรานซ์ เอสที 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

09:15 ครูซ อาซูล 1 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 1-0
07:00 มอนเทอร์เรย์ 3 - 0 โคลัมบัส ครูว์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ 4 - 1 ทูเลวิค วิจานดี่ 2-0
22:59 ทรานส์ นาร์ว่า 2 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 0-1
23:30 นอมเม่ เจเค คาลจู(N) 1 - 2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

00:15 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 3 - 1 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก คัพ

05:00 วีแดด คาซาบลานก้า 4 - 0 SCCM Chabab Mohamedia 2-0
05:00 เฟร์ ราเบท 1 - 1 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 เอฟเค แวน 1 - 1 อรารัต เยเรวาน 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 3 - 2 Chertanovo Moscow Youth 1-0
16:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 3 - 1 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1-0
16:00 Konopliev Youth 2 - 4 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 2-2
17:00 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1 - 1 รูบิน คาซาน (สำรอง) 0-1
17:00 Khimki Youth 0 - 2 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 0-1
17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2 - 4 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 2-3
18:00 Rotor Volgograd Youth 2 - 0 อูฟา (เยาวชน) 1-0
19:30 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 2 - 0 Strogino Youth 0-0
20:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 4 - 3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 2-1
21:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 1 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1 - 0 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0-0
04:00 ซีดี อากีลา 0 - 1 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 0-0
04:30 ซีดี ฟาส 2 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

00:30 US Mondorf-les-Bains 0 - 0 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 0-0
00:30 ซีเอส เพแทนจ์ 5 - 1 FC Wiltz 71 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมา ลาลีกา

02:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 2 - 0 กัวสตาโตยา 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุส คัพ

21:30 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค(N) 2 - 0 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0-0
23:30 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1 - 1 บาเต้ โบริซอฟ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโกร คัพ

22:59 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 3 - 0 เอฟเคเซต้า 1-0
01:00 Decic Tuzi 1 - 0 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนคาเคฟฟุตซอลชิงแชมป์

09:00 Trinidad Tobago Indoor Soccer(N) 2 - 6 Dominican Republic Indoor Soccer 0-1
01:00 El Salvador Indoor Soccer(N) 5 - 2 Nicaragua Indoor Soccer 2-1
03:00 คิวบา(ฟุตซอล)(N) 2 - 4 สหรัฐอเมริกา(ฟุตซอล) 1-2
05:00 ปานามา(ฟุตซอล)(N) 5 - 4 เม็กซิโก (ฟุตซอล) 2-3
07:00 คอสตาริกา(ฟุตซอล)(N) 5 - 1 แคนาดา(ฟุตซอล) 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

19:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 1 - 1 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ควีนคัพ

18:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2 - 1 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1-0
00:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1 - 4 บาร์เซโลน่า(ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3

00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0 - 2 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0-1
00:00 ซาบรุคเค่น 0 - 3 มักเดเบิร์ก 0-0
00:00 ซวิคเกา 0 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 0-0
00:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-0
00:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2 - 2 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

19:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1 - 2 โคแคน 0-2
19:00 มาเชล มูบาเร็ค 1 - 4 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-2
21:00 เมตาลุค เบคาเบด 0 - 2 ซอกเดียน่า จิซาค 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0 - 0 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-0
11:00 เวียร์เทียน คูวานะ(N) 1 - 1 โซนี่ เซนได 0-0
11:00 Ban Di Tesi Iwaki 3 - 2 โคชิ ยูไนเต็ด 2-1
11:00 โอซาก้า เอฟซี 0 - 2 บิวาโกะ ชิงะ 0-1
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1 - 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1-0
11:00 รัน เมล อาโอโมริ 2 - 1 ฮอนด้า เอฟซี 1-0
11:00 เอฟซี คาริยา 0 - 1 วาสป้า โออิตะ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก U19 ลีก

15:00 โอปาว่า (ยู 19) รอ ไพรบราม (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) รอ เบอโน่ (ยู 19)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 3 - 0 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) รอ พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ บาห์เรน ดิวิชั่น 2

02:00 Al Khaldiya 2 - 0 ซิทรา 0-0
02:00 อัล ฮาล่า 0 - 0 บาห์เลน เอสซี 0-0
02:00 คาลาลี 0 - 4 อิซ่า ทาวน์ 0-1
02:00 ซิทรา รอ Al Khaldiya

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 Pretoria Callies 1 - 2 Sekhukhune United 0-1
20:00 Bizana Pondo Chiefs 2 - 3 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 2-2
20:00 เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด 1 - 0 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-0
20:00 ฟรี สเตท สตาร์ 1 - 1 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 1-1
20:00 ทีเอส สปอร์ติง 1 - 0 ริชาร์ดส์ เบย์ 1-0
20:00 Uthongathi FC 1 - 0 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน U21 ลีกา

18:00 Inhulets Petrove U21 1 - 3 ลวีฟ(ยู 21) 1-1
19:00 FC Mynai U21 0 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 0-0
20:00 Rukh Vynnyky U21 4 - 1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21) 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2 - 2 อิฟานยี่ ยูบัช 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:30 โลญ่า ซีดี 2 - 1 CD Estebona 2-1
23:45 CD La Granja 2 - 0 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 1-0
00:00 ซีดี การีนา 3 - 0 โคนิล ซีเอฟ 1-0
00:00 เอดี อัลมูร์เดวา 1 - 2 ยูดี ฟราก้า 0-1
00:00 เอล ซาน มาร์ติน 1 - 1 เรอัล เอวิเลส 0-0
00:00 อูรากา 1 - 1 กัวดาล 1-0
00:30 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1 - 1 ซีดี ซาน โรเก้ 0-1
00:45 CD Valdefierro 2 - 1 ซีดี ซารีเนนา 1-0
01:00 Real Aranjuez CF 1 - 2 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1-1
01:00 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 3 - 0 Flat Earth FC 0-0
01:00 ซีเอฟ วิมีนอร์ 2 - 0 ยูดี ซามาโน 2-0
01:00 CD Paracuellos Antamira 4 - 1 SAD Villaverde San Andres 2-1
01:15 ลีพิโด เดอ บัวซาส 4 - 0 ซิลวา เอสดี 2-0
01:30 CD Pradejon 4 - 1 CD Villegas 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Cearense Division 1

01:30 คัวคาเอีย ซีอี 0 - 6 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-3
01:30 Pacajus 0 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า 0-0
07:45 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 3 - 0 อิกาซ่า อีซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Goiano Division

06:30 วิลา โนวา 1 - 1 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Pernambucano League

01:00 Reet 2 - 1 เซ็นทรัลเอสซี 2-1
01:00 Sete de Setembro PE 0 - 0 วิตอเรีย พีอี 0-0
04:45 ซัลเกโร เอซี 2 - 1 เวราครูซ พีอี 1-0
07:00 ซานตา ครูซ พีอี 0 - 0 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

05:00 ยูอาร์ที เอ็มจี 0 - 0 โปซูอาเลกรี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Baiano Division

05:30 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 3 - 0 United Nations Club 0-0
05:30 DOS Meyer 2 - 2 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 1-0
05:30 อีซี จากุยเพนเซ่ 0 - 1 บาเฮีย บีเอ 0-1
05:30 วิตอเรีย บีเอ 1 - 1 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 0-0
05:30 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ 3 - 0 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonat Potigurar

01:00 โกลโบ 1 - 2 เอบีซี อาร์เอ็น 1-1
06:45 ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น 2 - 2 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paraibano

06:00 โบตาโฟโก้ พีบี 2 - 1 Sao Paulo Crystal FC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 Olimp Comrat 4 - 1 โกลเดนี 3-0
20:00 Flacara Falesti 0 - 3 เรอัล ซัคเซส 0-2
20:00 FC Tighina 0 - 2 อิสกร้า สตาลี่ 0-0
21:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 4 - 2 CSF Baliti 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกา Pershaya

18:30 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 3 - 1 เอฟซี สโลนิม 2017 3-0
20:30 เอฟเค ลิด้า 1 - 1 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-0
22:30 Krumkachy Minsk 4 - 3 เอฟซี บาราโนวีชี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:00 Tindastoll Neisti Women 1 - 1 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 1-0
02:15 เคฟลาวิค(ญ) 0 - 3 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0-1
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 2 - 1 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก

02:00 อัล โชลต้า 3 - 1 Naft Misan 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย Prva ลีกา

22:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 3 - 1 Radnicki Pirot 2-0
22:00 FK Dubocica 0 - 1 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-0
22:00 จาโกดิน่า 0 - 3 IMT Novi Beograd 0-2
22:00 FK Loznica 1 - 2 FK Zarkovo 1-0
22:00 Sloga Kraljevo 2 - 0 ไดนาโม วีรันเจ 1-0
22:00 เอฟเค ทราจัล 0 - 1 Kabel Novi Sad 0-0
22:00 FK Zeleznicar Pancevo 1 - 1 FK Graficar Beograd 1-1
22:00 ซีมูน 1 - 1 Borac Cacak 0-1
00:00 โคลูบารา 3 - 1 ราดนิคกี้ 1923 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 เซวาน บอย 4 - 1 Urartu II 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

15:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1 - 2 คีแรนไชม์เคนท์ 0-1
17:00 อีกิบาสตัซ 1 - 1 อ็อคเซเปส 0-1
18:00 ไครัต อคาเดมี่ 5 - 1 FK Igilik 3-1
18:00 ไบโคนูร์ 0 - 1 มาคฮ์ทาเรล 0-1
18:00 FK Bolat Temirtau 3 - 3 FK Aksu 2-0
18:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก 2 - 1 Lashyn Karatau 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ HUN WCup

22:45 Astra Hungary Women 1 - 5 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

23:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 0 - 2 เชลซี เอฟซี (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:15 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร(N) 3 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 แอง แยง 0 - 1 ด่องตัมลองอัน 0-0
17:00 เกิ่น เทอ เอฟซี 1 - 0 ทีทีบีดี ฟูดอง 1-0
18:00 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 1 - 3 บิ่ญ เฟือก 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน

01:00 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 0 - 3 อาไว (เยาวชน) 0-0
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2 - 0 เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน) 1-0
02:00 Uniao Luziense U20 1 - 2 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 0-1
03:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 5 - 0 แกลเวซ ( เยาวชน) 1-0
03:00 เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน) 1 - 3 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-3
06:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 4 - 0 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก ชาเลน

11:30 แทจอน ซิติเซน 1 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 1-0
11:30 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1 - 0 ปูซานไอปาร์ค 0-0
14:00 โซล อี-แลน เอฟซี 1 - 1 กยองนัม เอฟซี 0-1
16:30 เอฟซี อันยาง 2 - 0 บูโชน เอฟซี 1995 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPB

01:00 Tuna Luso 0 - 1 Itupiranga 0-0
01:45 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 0 - 1 4 de Julho 0-1
01:45 อัลโต พีไอ 2 - 0 Fluminense PI 1-0
02:00 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ 1 - 2 คาสแตนฮาล พีเอ 1-0
05:00 เอสซี เปซานดูปารา 1 - 0 บรากันติโน พีเอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

14:00 เอฟซี กิฟู 3 - 1 อซูส คราโร นูมาซู 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:59 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1 - 0 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย FFA คัพ

15:45 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2 - 2 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1-0
16:00 เมทแลนด์ 4 - 0 Singleton Strikers FC 3-0
16:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 3 - 2 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 0-0
16:00 Weston Molonglo FC 0 - 6 คูม่า ไทเกอร์ 0-2
16:30 พาสโค วอลล์ เอสซี 2 - 1 บรันสวิก ซิตี้ 1-1
16:30 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1 - 1 Glebe Gorillas FC 1-1
16:30 Monbulk Rangers 2 - 1 มูรูลบาร์ค 1-0
16:30 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 3 - 0 วูลลองกอง ยูไนเต็ด 1-0
16:45 Menai Hawks FC 1 - 1 ซิดนีย์ โอลิมปิก 0-1
17:00 วาเลนไทน์ 3 - 0 Minmi Wanderers FC 1-0
17:00 Ballarat City FC 2 - 3 FC Clifton Hill 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

02:00 Stjarnan SkinandiU19 3 - 0 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 Guayaquil SC 0 - 1 ซีดี เปอร์โต กีโต 0-1
05:00 Cumbaya FC 2 - 1 Club Atletico Porteno 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:30 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 0 - 2 ยูดี เมลิลล่า 0-0
22:00 UD Mutilve 1 - 0 โปรตุเกตเรเต้ 1-0
22:00 เอร์กูเลส 2 - 0 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

23:30 พรูเบน มุนสเตอร์ 4 - 0 เอสวี ลิปสตัดท์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย DIV2

17:00 เอฟเค โคลอมนา 0 - 1 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SE

03:00 ซีเอส เซอร์จิเป้ 0 - 0 คอนฟิแองก้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Brasiliense DF 1

01:00 เซียลันเดีย ดีเอฟ 2 - 1 เอสอี ตู กาม่า 0-1
01:30 เอเอ ลูเซียเนีย 0 - 5 บราซิลเลียนเซ่ 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

07:00 Juventus Academy Doral 4 - 1 Florida Fusion 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แคเมอรูน Elite One

21:00 Colombe du Dja et Lobo 1 - 1 โคตอน สปอร์ต 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ รวันดา National League

20:00 Gasogi Utd 0 - 0 Rutsiro FC 0-0
20:00 Muhanga 1 - 3 เอพีอาร์ เอฟซี 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี

01:45 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 3 - 2 ลินฟิลด์(ญ) 2-0
01:45 Sion Swifts (w) 0 - 3 เกล็นโตรัน (ญ) 0-0
02:00 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 4 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

07:30 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 1 - 0 คอสตา เดล เอสเต 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 1 - 2 โมฮัมเมดัน เอสซี 0-0
20:00 อารามบัคเคเอส 0 - 1 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 0-0
22:00 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 2 - 1 มูกติยอดด้าเอสเคซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลี Premiere Division

00:00 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 1 - 1 CS Duguwolofila 1-1
00:00 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 1 - 0 AS Bakaridjan 0-0
02:25 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 2 - 1 CASS FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Div.4

21:00 มีดซ์ เลกนิก้า 2 3 - 2 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 3-1
22:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 2 - 4 โปโลเนีย ไบตอม 2-2
22:00 วิสลา พูลาเว่ 4 - 0 Wisloka Debica 2-0
22:59 LKS Goczalkowice Zdroj 1 - 1 สเตล บิเซค 0-0
22:59 Piast Zmigrod 0 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 0-1
22:59 รุช ซอร์ซอฟ 3 - 2 Rekord Bielsko-Biala 2-0
22:59 Gornik II Zabrze 4 - 2 เคเอส อีเนอเกติก โร 3-0
22:59 Gawin Sleza Wroclaw 5 - 1 Foto-Higiena Olawa 4-0
22:59 Warta Gorzów Wielkopolski 1 - 1 Lechia Zielona Gora 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 Buildcon FC 2 - 1 Prison Leopards FC 1-1
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส 1 - 0 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 0-0
20:00 NAPSA Stars 2 - 0 คิทเว ยูไนเต็ด 0-0
20:00 Young Green Eagles 0 - 0 เรด แอร์โร 0-0
20:05 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 1 - 2 Green Buffaloes 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย U19 ลีก

14:50 FK Radnicki 1923 U19 1 - 0 TSC Backa Topola U19 0-0
15:10 คูการิค(ยู 19) 5 - 2 เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) 2-0
16:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 4 - 3 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1-1
16:00 FK Graficar Beograd U19 1 - 0 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1-0
16:00 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 3 - 2 IMT Novi Beograd U19 3-1
17:51 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1 - 1 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 1-0
19:00 Spartak Subotica U19 0 - 2 FK Rad Belgrade U19 0-1
19:50 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 4 - 0 FK Trayal Krusevac U19 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:30 Kahibah FC 4 - 3 โทรอนโต อวาบา 0-2
15:30 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี 2 - 5 นิวแลมบ์ตัน 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

01:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 1 - 0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 ยูเวนตุส มานากัว 2 - 2 ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว 2-2
04:00 เรอัลมาดริซเอฟซี 1 - 0 จาลาปา 0-0
04:00 ชินันเดกาเอฟซี 0 - 3 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 4.Liga

00:00 Karlslunde IF 0 - 0 Rishoj 0-0
00:00 Tarnby FF 1 - 2 Koge Nord FC 1-0
00:00 ยูเนี่ยน 1 - 0 Valby BK 0-0
00:00 เกรฟ 2 - 0 Roskilde Boldklub 1-0
00:00 แฮร์เลว ไอเอฟ 0 - 1 บี 1908 0-0
00:00 Aarhus Fremad 2 0 - 0 Silkeborg KFUM 0-0
00:00 Tjorring IF 1 - 6 คเจลเลอรูบ 1-3
00:00 บี 1913 โอเดนเซ่ 0 - 0 Hedensted 0-0
00:00 โคลดิงค์บีเค 1 - 0 Horsens Freja 0-0
00:00 ริงโคบิง 0 - 0 วาลเด้ 0-0
00:00 วิไบ ไอเอฟ 2 - 3 มาเรียไลน์ 1-3
00:00 นอร์เรสซันด์บี 1 - 2 Vejgaard B 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย 2.Division

22:00 ดราโกโวลแยค 0 - 2 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 เจเคที แทนซาเนีย 1 - 0 Namungo FC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย U19

20:00 HNK Gorica U19 0 - 1 NK Orijent U19 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

22:59 Universitario (W) 2 - 2 Atletico Union Guimar (w) 0-1
23:30 Olimpico de Leon (W) 6 - 2 CD Zamora Amigos del Duero (w) 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D

20:00 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 3 - 2 Bagnolese 1-1
20:00 เอเอสดี โมบเฟตต้า 5 - 2 Real Agro Aversa 0-1
20:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 3 - 7 Borgosesia 2-3
20:00 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 3 - 1 ASD Cartigliano 1-0
20:00 Castelfidardo 3 - 2 Vastogirardi 2-0
20:00 เลคนาโน 2 - 1 USD Pont Donnaz 2-1
20:00 FC Vado 1 - 1 ASD Imperia 1-0
20:00 San Nicolo Notaresco 0 - 1 Asd Pineto Calcio 0-1
20:00 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 1 - 0 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 1-0
20:00 คลอเดียนเซ่ 1 - 0 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 0-0
20:00 เบลลูโน 1 - 1 ยูเอส เอดลิเซ 0-1
20:00 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 1 - 0 SC Caronnese 1-0
20:00 Cjarlins Muzane 2 - 0 เอพีดีซี ชิออนส์ 0-0
20:00 อาร์โคนาเตเซ่ 0 - 0 เอ.เอส.วาเรเซ่ 0-0
20:00 ทีมอัลตามูรา 1 - 1 Puteolana 0-0
20:00 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 2 - 1 เอซี เมสเตร่ 1-1
20:00 ASD San Luca 2 - 1 ASD Licata 2-1
20:30 เอซี เอสเต้ 0 - 1 Virtus Bolzano 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซานมารีโนลีก

01:45 S.S Pennarossa 1 - 2 เตร เพนน์ 0-0
01:45 Entai Ravi Tucci 2 - 3 เอสพี ลิเบอร์ตาส 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ กาตาร์ลีกสำรอง

02:00 อัล วาครา(สำรอง)(N) 1 - 1 อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) 0-0
02:00 อัล-คาริติยาห์ เอสซี(ยู 23)(N) 0 - 8 กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

23:45 มอนส์คัลปีเอสซี 1 - 0 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 0-0
02:00 เอฟซี ลินคอล์น 1 - 0 ลิงซ์ เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 Universitatea Galati (w) 1 - 3 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) 1-2
15:00 คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) 1 - 2 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 1-0
15:00 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 1 - 0 เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) 1-0
15:00 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 3 - 1 Piros Security (w) 0-0
15:00 Selena SN Constanta (w) 1 - 5 ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Portugal Campeonato Nacional

17:00 มาริติโม่(ญ) 0 - 2 สปอร์ติง(ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:45 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 3 - 1 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 1-0
21:00 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 0 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia Gold Coast Premier League

17:10 Musgrave Metro รอ Bond Bullsharks
17:10 Surfers Paradise White รอ Runaway Bay Green

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 KF Besa Pec 0 - 3 พริสตีนา 0-1
20:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 3 - 0 เคเอฟ เทรปคา 89 0-0
20:00 Gjilani 1 - 1 เดริต้า จิลาน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 Taicheng Lions 0 - 1 Tatung FC 0-0
15:00 Taiwan CPC 1 - 2 Taichung Futuro 1-0
18:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 4 - 0 NTUPES 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:30 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 3 - 0 Maroons 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

23:30 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 4 - 0 Berghofen s (w) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 ตริกาลา 2011(ญ) 3 - 1 Amazones Dramas (w) 0-0
21:00 ลาริซา(ญ) 6 - 2 Kastoria GPO (W) 3-0
21:15 Agia Paraskevi (w) 1 - 1 Glyfadas (w) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 Ifodje FC 2 - 1 AC Semassi 1-1
22:00 Dyto FC 1 - 3 เอเอส โอทีอาร์ 1-3
22:00 Maranatha de Fiokpo 3 - 1 Gomido FC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:30 Serra 1 - 0 รีโอ บรังโก-อีเอส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 2 - 0 เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 1-0
01:00 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 1 - 0 บาเฮีย (เยาวชน) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 NK Adria Miren 2 - 1 NK Sobec Lesce 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 เบนฟิก้า(ยู 23) 1 - 1 บราก้า(ยู 23) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:00 AD Santa Rosa Guachipilin 2 - 3 CD Marte Soyapango 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 Dragons 3 - 1 Hodio FC 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:15 เอฟซี เดวส์ 1 - 0 FC Souvara Riadh 1-0
06:15 FC Dar El Barka 1 - 5 FC Oasis 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

23:30 Samger FC 2 - 1 Latrikunda Utd 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 เอ็นเค จารูน 2 - 1 เอ็นเค คาร์โลแวค 1-1
22:00 NK Spansko 1 - 3 NK Ponikve 1-1
22:00 เอ็นเค มักซีมีร์ 6 - 1 เอ็นเคลุคโก้ 1-0
22:00 NK Mladost Petrinja 3 - 3 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 1-2
22:00 NK Zagorec Krapina 2 - 1 NK Tresnjevka 2-1
22:00 Zagreb Hask 2 - 2 DUGO SELO 1-1
22:00 Bistra 4 - 0 GAJ Mace 1-0
22:00 เอ็นเค วร์โบเวต 3 - 0 HNK Segesta Sisak 2-0
22:00 เอ็นเค ฟราบ 1 - 2 Trnje 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 อปอลล่อน คาลามาเรีย 3 - 0 AEP Kozani 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:00 AD Chalatenango (w) 3 - 7 CD FAS (w) 2-2
04:15 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) 9 - 1 CD Luis Angel Firpo (w) 4-1
06:50 Sonsonate FC (w) 2 - 2 มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 Garage FC รอ ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี

ตารางบอลพรุ่งนี้

12:00 โซล ยูไนเต็ด 0 - 1 กวางจูกวางซานเอฟซี 0-1
12:00 โกยาง เอฟซี 1 - 2 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1-1
13:00 Yeoju Sejong 0 - 0 Jungnang Chorus Mustang FC 0-0
13:00 Gangwon II 2 - 3 ชุงจูซิติเซ็น 2-2
13:00 Dangjin Citizen 1 - 0 ชิฮุงชิ ซิตี้ 0-0
13:00 Geoje Citizen 3 - 3 ยังพย็อง 0-1
13:00 FC Namdong 3 - 0 ชุนชอนซิติเซ็น 0-0
16:00 โปชอน เอฟซี 2 - 0 Jinju Citizen 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:30 NSI Runavik (w) 5 - 2 B36 Torshavn (w) 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

06:00 มูริซี่ 0 - 2 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 0-1
06:00 คอรูริเป้ เอไอ 1 - 3 Desportiva Alianca Youth 0-2
06:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 4 - 2 Jacyoba AC 3-1
06:10 CS Esportivo AL 2 - 0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 1 - 3 เปสคารา(เยาวชน) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:00 San Judas 0 - 0 Gutierrez Nicaragua 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

07:00 SD Atletico Nacional (w) 1 - 2 พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:00 อัล มาร์คไฮยา 0 - 1 อัล ไซลีย่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

13:10 Kawempe Muslim FC (w) 1 - 2 Uganda Martyrs (w) 1-0
16:00 Lady Doves FC (w) 2 - 1 UCU Lady Cardinals (w) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 05/05/2564



ตารางบอลพรุ่งนี้Australia Gold Coast Premier League, BRA SE, BRA SPB, HUN WCup, Portugal Campeonato Nacional, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัวเตมา ลาลีกา, กาตาร์ลีกสำรอง, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอนคาเคฟฟุตซอลชิงแชมป์, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, แคเมอรูน Elite One, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก คัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, เช็ก U19 ลีก, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย คัพ, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Pernambucano League, บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลารุส คัพ, เบลารุสลีกา Pershaya, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, มอนเตเนโกร คัพ, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก คัพ, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ควีนคัพ, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย คัพ, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิสคัพ, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิรัก ลิก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก,