บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 9767 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 24/02/2564

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00 นีมส์ 1 - 0 ลอริยองต์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

22:30 วิลเลม 2 1 - 1 เอดีโอ เดน ฮาก 0-0
00:45 โกรนิงเก้น 0 - 0 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:15 วาดุซ 1 - 1 ลูเซิร์น 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

01:00 เซนต์ เมียร์เรน 0 - 0 มาเธอร์เวลล์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน

01:00 บาร์เซโลน่า 3 - 0 เอลเช่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 เออีแอล ลาริซ่า 0 - 1 เลเมีย 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

00:30 วอลซอลล์ 0 - 1 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-0
01:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1 - 3 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:00 เบรนท์ฟอร์ด 3 - 0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-0
02:00 สวอนซี ซิตี้ 1 - 0 โคเวนทรี ซิตี้ 0-0
02:00 บาร์นสลีย์ 2 - 0 สโต๊ค ซิตี้ 1-0
02:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0 - 0 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0-0
02:45 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2 - 3 วัดฟอร์ด 1-2
02:45 บอร์นมัธ เอเอฟซี 1 - 2 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

14:00 Clarence Zebras Reserves 1 - 5 ทารูนา 0-4
14:30 เมโทร 1 - 6 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 1-5
15:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 2 - 2 ซลูตัสค์ 1-0
17:45 FK Kuban Kholding 2 - 1 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-1
18:00 เชลยาบินสค์ 1 - 0 โซโคล ซาลาตอฟ 0-0
18:00 ทูนาริ 0 - 1 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 0-0
18:15 ทูเลวิค วิจานดี่ 2 - 0 วาปรัส ปาร์นู 0-0
18:30 เอสเค บรานน์ รอ โซต้า
19:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 3 - 0 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 2-0
19:00 เอฟซี โกเมล 3 - 1 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 3-0
19:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) 1 - 3 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-2
20:00 FK Males 0 - 2 คาเมนิคา-ซาซ่า 0-1
20:00 เอฟซี รุค เบรสต์ รอ รุกห์ วินนีกี้
21:00 โดโกเรต์ส รัซกราด รอ บาเต้ โบริซอฟ
21:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2 - 6 เยอร์การ์เด้น 0-3
22:00 เชลยาบินสค์ 1 - 0 ดินาโม มินส์ค 0-0
00:00 Concordia Elblag 1 - 3 Wikielec 0-1
01:00 Pomezania Malbork FC 4 - 0 Zatoka Braniewo 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชียคัพ

22:59 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0 - 2 อิสทรา 1961 พูลา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวิสคัพ

23:30 กราสฮ็อปเปอร์ 2 - 0 ลัวซานนี สปอร์ท 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) 0 - 0 คาราคาส เอฟซี 0-0
07:30 รอยัล พารี่ เอฟซี 1 - 4 กัวรานี อาซุนซิยง 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

03:00 อตาลันต้า 0 - 1 เรอัล มาดริด 0-0
03:00 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค(N) 0 - 2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า ยูโรปาลีก

00:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 4 - 0 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:15 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 1 - 0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-0
01:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0 - 1 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A

17:30 อดาน่าสปอร์ 0 - 4 กิริซันสปอร์ 0-2
20:00 ซัมซั่นสปอร์ 6 - 1 เอสคิเซไฮสปอร์ 3-0
22:59 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0 - 1 อิสตันบูลสปอร์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:00 เบามิต ยาโบลเนค 0 - 3 สโลวัคโก้ 0-1
22:00 ฟาสตาฟ ซลิน 2 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

18:30 โอลเบีย 5 - 0 โปรเซดโต้ 3-0
20:30 ปากาเนเซ่ 0 - 0 คาตาเนีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี คัพ

19:00 ปาคซิ เซ 2 - 4 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 2-3
19:00 Tallya 1 - 4 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 0-2
20:00 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0-1
22:00 เดเบรเซน วีเอสซี 1 - 1 ซิโอฟอค เอฟซี 1-0
22:00 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 1 - 2 อูจเปสต์ 0-1
22:59 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0 - 1 วาร์ดา เซ 0-1
23:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1 - 2 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส คัพ

21:00 คาร์มิโอทิสซ่า 1 - 2 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 0-1
23:30 อโปเอล นิโคเซีย 1 - 1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 โดซา ดรามัส 1 - 0 เออร์โกเทลิส 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

23:30 อิตาลี(ญ) 12 - 0 อิสราเอล(ญ) 7-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

20:00 อัล-ฮิลาล 0 - 0 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1

19:30 ทาบอร์เซซานา 0 - 4 มาริบอร์ 0-1
21:30 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0 - 0 ดอมซาเล่ 0-0
23:30 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 2 - 3 ASK Bravo Publikum 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 อเมริกา เด กาลี 0 - 0 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-0
04:00 อากีลาส โดราดาส 1 - 2 ลา อีคูดัด 1-2
06:05 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 3 - 2 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:05 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 2 - 0 เวลริงตัน โฟนิค 1-0
15:05 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด รอ เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ทีเอส กาแล็กซี่ 1 - 0 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1-0
22:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1 - 1 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

18:00 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 1 - 0 คิดชี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

20:00 Wadi Al Nes 0 - 2 มาร์ค บาลาต้า 0-1
20:00 ฮิลาล อัล คูดส์ 2 - 2 Shabab Al-Amaari 0-1
22:59 Shabab Alsamu 1 - 2 Tubas 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิเบียพรีเมียร์ลีก

20:00 อัล-ตาฮัดดี้ 3 - 1 Al Sadaqa FC 2-0
20:00 Ngom Egdabya 0 - 1 อัล อัคห์ดาร์ 0-0
20:30 Al Athad 1 - 2 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 1-1
20:30 อัล-เวห์ด้า (ลิเบีย) 1 - 0 อัล-มาดิน่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 ก๋วยลีน่า(N) 1 - 0 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

17:30 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0 - 4 ดินาโม ออโต 0-0
19:30 ซิมบรู ชิซินู 0 - 4 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร ระหว่างประเทศ

04:00 แคนาดา(ญ)(N) 0 - 2 บราซิล (ญ) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ คัพ

19:30 อัสวาน 3 - 1 Suhag 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 ชีรัค 0 - 0 เอฟเค แวน 0-0
17:00 เอฟซี ลอริ 0 - 1 อลาชเคิร์ต 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

14:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth รอ Konopliev Youth
17:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 0 - 1 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 0-0
17:00 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1 - 1 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 0-0
18:00 Strogino Youth 4 - 0 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 3-0
18:00 รูบิน คาซาน (สำรอง) รอ อูฟา (เยาวชน)

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 บาเซิ่ล(ยู 19) รอ โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

01:30 เรซซิ่ง ยูเนียน 1 - 2 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 1-1
01:30 US Mondorf-les-Bains 2 - 2 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 1-0
01:30 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 2 - 2 ซีเอส เพแทนจ์ 1-1
01:30 Hostert 3 - 3 โฟล่า เอสซ์ 3-1
01:30 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 2 - 0 FC Wiltz 71 1-0
01:30 Rodange 91 0 - 2 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 0-0
01:30 จิวเนสเซ่ 1 - 0 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 1-0
01:30 แอตเซลล่า 0 - 0 Swift Hesperange 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 ซี.ดี. รีล เด มินัส 1 - 4 พลาเทนเซ่ 1-2
05:30 ซีดี โมตากัว 2 - 0 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 1-0
06:15 ซีดี วิด้า 0 - 1 มาราธอน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตา คัพ

01:30 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 3 - 0 เซจตัน คอรินเทียนส์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์แดน Sh คัพ

20:00 ชบับ อลอร์ดอน 1 - 3 อัล จาซีรา 0-3
22:59 อัล-จาลิล 1 - 0 อัลซอลส์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3

01:00 ดินาโม เดรสเดน 1 - 1 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 2 - 0 สุโขทัย เอฟซี 1-0
18:00 นครราชสีมา เอฟซี 0 - 0 สมุทรปราการ ซิตี้ 0-0
18:30 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1 - 1 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0-0
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1 - 0 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

16:15 สปาร์ตาปราก 2 รอ เอฟซี ปิเซ็ค

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียลีกดิวิชั่น 1

15:30 ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส(N) 1 - 0 เนโรกา เอฟซี 1-0
20:30 อินเดียน แอโรว์(N) 1 - 5 ทีอาร์เอยู เอฟซี 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอลลีก

18:00 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 1 - 1 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 1-0
23:30 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 1 - 2 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

10:05 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 2 - 0 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 2-0
06:00 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 2 - 2 คอร์เรคามินอส ยูเอที 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) รอ Crawley Wasps (w)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:00 Ahironas Liopetriou 6 - 2 Akritas Chloraka 2-1
20:00 อัลกิ โอโรกลินี 1 - 2 PAEEK Keryneias 1-0
20:00 อาริส ลิมาสซอล 1 - 0 Dignis Yepsonas 0-0
20:00 Kouris Erimi 3 - 1 Digenis Morphou 3-0
20:00 โอโมเนีย อราดิปปู 2 - 2 Asil Lysi 1-0
20:00 โอแทลลอส อเทียนัว 2 - 2 Onisilos Sotiras 2-2
20:00 Thoi Lakatamias 0 - 2 Agia Napa 0-0
20:00 Xylotympou 2 - 1 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 1-1
20:00 Omonia Psevda 1 - 1 AE Zakakiou 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Kuwait 1st Division League

00:00 Al Gela 0 - 0 อัล ซาลิบิคัท 0-0
00:00 อัล-ทาดามอน(คูเวต) 2 - 1 Burgan SC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 1 - 1 อควายูไนเต็ด 0-0
22:00 เคโน พิลเลร์ส 1 - 0 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 1-0
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด 1 - 1 อาเบีย วอร์ริเออร์ส 0-0
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 3 - 0 อิฟานยี่ ยูบัช 1-0
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด 3 - 0 จิกาวา โกลเด้น สตาร์ 3-0
22:00 วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี 1 - 0 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 วิคกิ ทัวร์ริส 2 - 1 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:30 ซานราฟาเอล 1 - 3 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0-1
22:30 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 5 - 2 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 0-1
22:30 CD Mirandes B 2 - 0 จี.เซโกเบียน่า 0-0
22:59 ลา โรด้า ซีเอฟ 0 - 2 CS Puertollano 0-1
22:59 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1 - 2 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 0-2
22:59 CD Atletico Paso 4 - 1 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ 1-0
00:00 เตรูเอล 0 - 1 ซีเอ มอนซอน 0-1
00:00 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 0 - 0 ยูดี ออร์ซิร่า 0-0
00:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 3 - 1 ซาลามังก้า 2 1-1
00:00 ชิลลา ซีเอฟ 1 - 1 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0-0
00:00 อะเซโร 1 - 1 ยูดี พาเตอร์นา 0-0
00:00 อัลมาซาน 2 - 1 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 0-0
00:00 Colegios Diocesanos 2 - 1 Real Burgos 0-0
01:00 ซีดี ซารีเนนา 4 - 1 วิลลานูว่า ซีเอฟ 0-0
01:00 Torrent C.F 0 - 0 Vilamarxant CF 0-0
01:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 0 - 0 ซิลวา เอสดี 0-0
01:30 CD Valdefierro 1 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 2 0-1
01:30 กัวดาล 1 - 0 เรอัล เอวิเลส 0-0
01:30 ซีดี ซานตูนซี่ 1 - 0 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 1-0
01:30 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 0 - 1 รีล เจน 0-0
01:30 CD Binefar 2 - 1 ซีดี คารินเยนา 0-0
01:30 Bergantinos CF 0 - 0 CD As Pontes 0-0
02:00 CD Bullense รอ เรอัลมูร์เซียอิมพีเรียล
02:00 มอสโตเรส 1 - 0 Mostoles CF 0-0
02:00 SAD Villaverde San Andres 2 - 0 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 2-0
02:00 Paiosaco 1 - 2 SD Festra 0-0
02:00 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0 - 0 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-0
02:00 CD Bullense 1 - 2 เรอัล มูร์เซีย 2 0-2
02:00 แอตเลติโก้ ปินโต้ 3 - 1 CD El Alamo 0-0
02:30 เตเนริเฟ่ 2 0 - 1 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 0-1
02:30 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 0 - 3 CD Buzanada 0-1
02:30 CD Vera 1 - 0 ยูดี แอลบาร์ร่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

06:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 1 - 2 บัสควอ เอฟซี 0-2
06:30 อาไว เอฟซี เอสซี 2 - 0 ยูเวนตุสเอสซี 1-0
07:00 คริคูม่า 1 - 1 Hercilio Luz SC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Pernambucano League

05:00 เวราครูซ พีอี 1 - 3 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1-0
06:00 ซัลเกโร เอซี 1 - 0 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 0-0
07:30 ซานตา ครูซ พีอี 2 - 0 วิตอเรีย พีอี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 อีซี จากุยเพนเซ่ 0 - 0 United Nations Club 0-0
02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 2 - 1 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 1-1
02:00 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 1 - 2 วิตอเรีย บีเอ 1-0
04:00 บาเฮีย บีเอ 2 - 0 Doce Mel Esporte Clube 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonat Potigurar

01:30 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 0 - 2 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 0-1
07:45 เอบีซี อาร์เอ็น 2 - 0 โกลโบ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

02:30 เซนต์.จอร์จ 1 - 0 สวีอิยูไนเต็ด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 อยุธยายูไนเต็ด 2 - 1 ศรีสะเกษ เอฟซี 0-1
18:00 กรมศุลกากร เอฟซี 0 - 3 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0-0
18:00 ราชนาวีสโมสร 1 - 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-0
18:00 หนองบัวลําภู 5 - 1 สมุทรสาคร เอฟซี 4-0
18:00 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1 - 0 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 1-0
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 3 - 1 เชียงใหม่ เอฟซี 2-1
19:00 ขอนแก่น เอฟซี 1 - 0 ลำปาง เอฟซี 1-0
19:00 ระนอง เอฟซี 3 - 2 อุดรธานี 2-0
19:00 นครปฐม เอฟซี 0 - 0 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก

17:00 อาร์บิล 2 - 2 แบกแดด 1-2
18:00 Al-Hudod 1 - 1 Al Minaa 0-0
19:00 นาฟิต อัล ยันนูป 1 - 1 Al Talaba 0-1
21:00 อัล ซอลรา 1 - 0 อัล โชลต้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 Noravank 2 - 1 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

05:00 คอร์ตูลัว 1 - 0 เรอัล ซานตานเดร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Egypt Premier League

19:30 เอล แฮมแมม 1 - 1 เดเกอร์เนส 0-0
19:30 El Sekka El Hadid 1 - 2 Kokakola Cairo 1-1
19:30 เอล มานซูรา 0 - 1 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 0-0
19:30 มาเลเยอิท เอล เซยิอัท รอ ฟาร์โค

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

19:00 Norilsky Nickel Futsal 7 - 3 MFK Torpedo Futsal 3-1
22:59 Ukhta Tyumen Futsal 0 - 2 โนวาลิ(ฟุตซอล) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPB

01:45 Tiradentes/PI 0 - 1 4 de Julho 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA D4

02:00 SE Picos 0 - 1 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

16:00 เซอร์เบีย(ญ) ยู17 3 - 0 บอสเนีย(ญ) ยู17 2-0
00:30 เนเธอร์แลนด์(ญ) 2 - 1 เยอรมนี(ญ) 1-1
04:00 กัวเตมาลา 1 - 0 นิการากัว 0-0
04:00 เอกวาดอร์ (ญ) 2 - 2 โบลิเวีย (ญ) 1-1
07:00 สหรัฐอเมริกา(ญ) 6 - 0 อาร์เจนตินา (ญ) 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เดลี ไดนามอส(N) 1 - 6 มุมไบ ซิตี้ 1-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ กานาพรีเมียร์

22:00 อาดัวน่าสตาร์ส 2 - 1 Inter Allies 1-0
22:00 Medeama SC 2 - 0 เตชิมันซิตี้ 1-0
22:00 WAFA 3 - 1 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
22:00 Ebusua Dwarfs 1 - 0 King Faisal Babes 0-0
22:00 Liberty Professionals 0 - 1 Accra Hearts of Oak 0-0
01:00 Legon Cities FC 2 - 0 เอลมินา ชาร์ค 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 นูมานเซีย 0 - 2 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-0
22:59 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 2 - 0 เซลต้า บีโก้ บี 2-0
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 0 - 1 ซาโมรา ซีเอฟ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

20:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 3 - 3 วีเอฟอาร์ อาเล่น 2-0
21:30 เอฟซี กีสเซิน 0 - 2 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-1
00:00 Wuppertaler 1 - 0 อเลมานเนีย อาเค่น 1-0
00:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0 - 2 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0-1
01:30 บอนเนอร์ 1 - 2 ไวเด้นบรูค 1-1
01:30 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1 - 0 เอสเฟา สแตรเลน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ลีก 2

16:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1 - 2 Bursa Niluferspor AS 0-1
17:00 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 1 - 3 เพนดิคสปอร์ 0-0
17:00 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 0-1
17:00 อียูบสปอร์ 4 - 0 บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 1-0
17:00 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 1 - 2 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0-1
17:00 คาสทาโมนุสปอร์ 2 - 0 อลาซิกสปอร์ 0-0
17:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 1 - 2 โบดรุมสปอร์ 0-1
17:00 พาซาสปอร์ 2 - 3 ซาคาร์ยาสปอร์ 1-1
17:00 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 2 - 1 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-1
17:00 ตูร์กัสลูสปอร์ 1 - 1 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 0-0
17:00 24 Erzincanspor 2 - 0 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 0-0
17:00 อาเหม็ดสปอร์ 2 - 0 ซองกุลดัค 1-0
17:00 อันคารา เดไมสปอร์ 1 - 0 ซาริเยอร์ 0-0
17:00 เออร์กินิ วิไลมิซิ 0 - 2 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 0-1
17:00 Hekimoglu Trabzon 6 - 2 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 1-0
17:00 อินโกลสปอร์ 2 - 2 โคแคลิสปอร์ 2-0
17:00 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 1 - 2 ฮาเซทเทเป้ เอสเค 0-1
17:00 นีเด อนาโดลู เอฟเค 0 - 0 โครัม เอฟเค 0-0
17:00 ซานคักเทเป เอฟเค 0 - 1 กูมัสฮาเนสสปอร์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

22:59 ทาบาซาลู ชาร์ม่า รอ เจเค นอมเม่ คาลจู(ยู21)
22:59 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 0 - 5 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลโคปาเวิร์ด

02:00 เรโม เบเลม 2 - 1 บราซิลเลียนเซ่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SE

01:15 CS Maruinense 1 - 1 ซีเอส เซอร์จิเป้ 0-0
02:00 Dorense SE 0 - 0 อีตาบายานา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด 1 - 1 วาซิโต้ เอฟซี 1-1
19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 1 - 0 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-0
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 2 - 2 เคซีบี 1-1
19:00 เวสเทิร์นสติม่า 0 - 2 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0-2
19:00 เกริโช่ 1 - 1 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

14:00 Hadiya Hossana 1 - 0 จิมมา อบา จิฟาร์ 0-0
19:00 Fasil Kenema 1 - 1 Sebeta City 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Cuando Cubango 0 - 1 บราวอส โด มาควิส 0-0
21:30 Desportivo Huila 0 - 1 Sagrada Esperanca 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:00 พสุนธรา คิงส์ 4 - 0 เชค รัสเซล เคซี 2-0
17:00 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 2 - 1 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 Airtel Kitara FC 2 - 3 URA Kampala 1-3
20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 3 - 1 Onduparaka FC 1-0
20:00 defense forces 2 - 0 มบารารา ซิตี้ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Segunda Division

00:00 Ciervos FC 1 - 4 ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก 0-1
04:00 อินเทล พาจา 4 - 0 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:10 เอ็มเบา เอฟซี 2 - 3 รูวู ชูตติ้ง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D

20:30 เอเอสดี บรา 3 - 0 ฟอสซาโน่คาลซิโอ 3-0
20:30 เอซี เมสเตร่ 2 - 4 เอพีดีซี ชิออนส์ 1-2
20:30 ACSD Saluzzo 1 - 0 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 0-0
20:30 เอพริลเลีย 1 - 1 Castelfidardo 1-0
20:30 เอเอสดี บรูซาปอร์โต 2 - 4 นิเบียนน็อกจิโอโน่ 0-2
20:30 ASD Caldiero Terme 0 - 1 ยูเอส เอดลิเซ 0-1
20:30 ASD Manzanese 2 - 0 Virtus Bolzano 2-0
20:30 เอเอสดี มูราเวรา 2 - 0 USD Latte Dolce 0-0
20:30 ASD Pro Livorno 0 - 1 US Fiorenzuola 0-0
20:30 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1 - 0 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 0-0
20:30 ตราสเตเวเร กัลโช่ 2 - 0 Sangiovannese 2-0
20:30 Bagnolese 0 - 1 Aglianese 0-0
20:30 การาวัจจิโอ 2 - 2 Sona 1-0
20:30 Carbonia 2 - 1 เอเอสดี ลานุเซอิ 1-1
20:30 Cittanovese 2 - 2 แรนเด 1-0
20:30 Derthona 1 - 2 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 0-1
20:30 โฟลิคโน กัลโช่ 1 - 2 Tiferno Lerchi 0-0
20:30 ฟอร์ลิ 0 - 1 ริมินี่ 0-1
20:30 TSV Klausdorf 1 - 2 อาร์โคนาเตเซ่ 0-1
20:30 Lentigione 1 - 0 Correggese Calcio 1-0
20:30 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 1 - 0 ASD Cartigliano 0-0
20:30 SSD Marignanese 1 - 1 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 0-0
20:30 มอนเตเบลลูนา 1 - 3 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 1-2
20:30 โนเซริน่า 0 - 0 เอฟซี ซาวอย์ 1908 0-0
20:30 ปราโต้ 3 - 1 US Corticella 0-1
20:30 Real Forte Querceta 0 - 1 Ghivizzano 0-1
20:30 จีเลียโนว่า 1 - 1 Vastese 0-1
20:30 ไรติ 0 - 0 San Nicolo Notaresco 0-0
20:30 Roccella 1 - 2 ASD Licata 0-1
20:30 โรทอนดา 0 - 0 Santa Maria 0-0
20:30 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 2 - 2 Montespaccato 2-1
20:30 เซเรกโน่ 1 - 3 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 1-1
20:30 ทริเทียม 2 - 2 ปอนเต ซาน เปียโตร 1-0
20:30 UC Sinalunghese 1 - 2 เอเอสออสเตียแมร์ 1-1
20:30 US Breno 1 - 1 ASD Fanfulla 0-1
20:30 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 2 - 1 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 0-1
20:30 เอ.เอส.วาเรเซ่ 0 - 1 ASD Imperia 0-0
20:30 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 2 - 3 USD Casatese 2-0
20:30 คลอเดียนเซ่ 0 - 0 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 0-0
20:30 เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ 0 - 4 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 0-2
20:30 เอ.ซี.เครม่า 1908 3 - 1 Vis Nova Giussano 1-0
20:30 ASD San Giorgio-Sedico 3 - 0 Cjarlins Muzane 3-0
20:30 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 5 - 0 เอเอสดี แคนนาร่า 4-0
20:30 ออด๊าซ เชริโนลา 0 - 0 ฟิเดริส อัลเดียร์ 0-0
20:30 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 0 - 1 นาร์โด 0-1
20:30 เบลลูโน 0 - 1 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 0-1
20:30 เทรนโต้ 2 - 0 เอซี เอสเต้ 2-0
20:30 Union Feltre Asd 1 - 2 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 0-1
20:30 ยูเอส เปียเนเซ่ 3 - 1 ASD Flaminia Civita Castellana 3-0
20:30 Borgosesia 1 - 2 FC Vado 0-1
20:30 กอซซาโน่ 3 - 1 เลคนาโน 1-0
20:30 USD Pont Donnaz 4 - 0 SC Caronnese 0-0
20:55 FB Brindisi 1912 0 - 1 Real Agro Aversa 0-1
21:00 เคียรี่ 1 - 2 เซสตริ เลเวนเต 1-1
00:00 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1 - 0 สแกนดิคซิ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาเซอร์ไบจาน Division 2

17:00 ตูราน โตวูซ 1 - 1 คาราบาจโลคบาตัน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซานมารีโนลีก

02:45 เอสพี คอสมอส 1 - 1 เอสพี โดมัญญาโน 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Segunda Women

00:30 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 3 - 1 CF Joventut Almassora (w) 3-1
02:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) 1 - 2 อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กาตาร์ลีกสำรอง

22:15 อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) 2 - 1 อัล-คาริติยาห์ เอสซี(ยู 23) 0-0
22:15 อัล-คอร์ เอสซี(ยู 23) 0 - 2 อัล การาฟา(ยู 23) 0-1
22:15 อัล วาครา(สำรอง) 3 - 1 อัล ไซลีย่า (ยู 23) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:30 เซนต์โยเซฟ เอฟซี 1 - 4 ยูโรปาเอฟซี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:30 เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น) 1 - 0 ฟาส คลับ (สมัครเล่น) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Portugal Campeonato Nacional

18:00 มาริติโม่ 2 1 - 2 เปดราสรูบราส 0-2
18:00 Uniao Almeirim 0 - 4 UD Santarem 0-2
22:00 ลูซิทาโน่เอฟซีวี 0 - 0 ลูซิเทเนีย 0-0
22:59 Belenenses B 0 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 0-0
01:00 เอสเปแรนคา เดอ ลากอส 1 - 2 ลัวเล็ทตาโน 1-1
03:30 เบยร่า มาร์ 1 - 1 อกัวดา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:00 เคเอฟ เทรปคา 89 1 - 0 KF Llapi 1-0
19:00 Gjilani 1 - 1 KF Ballkani 0-0
19:00 พริสตีนา 2 - 0 เดริต้า จิลาน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 Cariri 4 - 1 Tiangua 2-1
01:30 อเมริกาโน่ บาคาบาล 0 - 4 Pinheiro AC 0-1
02:00 Novo MS 0 - 5 Dourados 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 เรอัล มาดริด (ยู 19) 2 - 1 Badazous U19 1-0
22:30 Kelme CF U19 0 - 1 UCAM Murcia U19 0-1
22:30 Sabadell U19 2 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) 0-0
22:59 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 1 - 0 ยูดี ซานตามาร์ตา(ยู19) 0-0
22:59 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 2 - 3 Mensajero U19 0-2
00:00 ซีดี 26 เดอ เฟเบอเรโร่(ยู19) 0 - 3 ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) 0-1
00:00 Pabellon Ourense CF 0 - 5 เซลต้า บีโก้(ยู 19) 0-2
00:00 ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) 1 - 1 UD La Cruz Villanovense U19 1-1
00:00 เลกาเนส(ยู 19) 1 - 2 วาลาโดลิด(ยู 19) 0-0
00:00 UDC Txantrea U19 3 - 1 ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) 1-1
01:00 Santutxu U19 0 - 4 Arenas Club de Getxo U19 0-2
01:00 อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 3 - 0 ED Val Minor Nigran U19 2-0
02:30 CF Juventud Laguna U19 0 - 2 CD Sobradillo U19 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 Kampong Cham FC 6 - 0 Kandal 3-0
15:00 Preah Sihanouk 0 - 2 Koh Kong 0-0
15:00 Takeo 0 - 3 Phnom Penh Galaxy FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

06:15 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 1 - 0 Juventude MA 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดีย Regional Cup

13:45 WAFA Wangoi 2 - 0 KYVO 1-0
15:45 NESU FC 2 - 2 LYGSEDA FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 Dynamique Djougou 2 - 1 Takunnin FC 0-0
22:00 UPI-ONM FC 0 - 3 Requins de lAtlantique FC 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

10:30 Misaka United (W) 0 - 1 Slamzers Belgaum (W) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:59 Latrikunda Utd 0 - 1 2nd Infantry Battalion Gambia 0-1
22:59 SK East BI 0 - 2 PSV Wellingara 0-1
23:15 Steve Biko 1 - 2 บอมบาด้าเอฟซี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:59 ซาลิ ตาส 2 - 0 RC Bobo Dioulasso 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี 3 - 0 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
17:00 Income Tax SC 0 - 2 เอดีอี เอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 ซีเออาร์เอ บราซซาวิล 0 - 0 Inter club 0-0
22:00 Racing Club de Brazzaville 0 - 1 เอเอส โอโตโฮ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

13:30 Bansbari Club 3 - 1 Tushal Youth Club 2-0
16:45 Shree Kumari Club 4 - 1 Shree Bhagwati Club 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

10:00 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 3 - 1 Laugu United 1-1
12:00 Real Kakamora 6 - 2 Malaita Kingz 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:00 อัล อราบี 1 - 0 Al-Dumair FC 0-0
19:00 Al Neddal 1 - 2 Al-Nabek 0-1
19:00 Moadameet Al-Sham 1 - 2 อัล-โมฮาฟซา 0-0
19:00 Musfat Banyas 2 - 2 Al Tadamon Latakia 0-1
19:00 Ommal Hama 2 - 1 Efrin 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 2 - 0 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 0-0
22:00 นาโปลี(ยู 19) 0 - 2 เปสคารา(เยาวชน) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 Eagle Stars 0 - 2 Kagera Sugar 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:45 CD Centenario Colombia 0 - 2 Nottingham Colombia 0-1
21:45 Nacional de Electricos 3 - 0 Alianza Sur FC 1-0
00:00 CD Olaya Herrera 2 - 1 Monserrate 0-1
02:15 CD Caterpillar Motor 0 - 1 Maracaneiros 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 Ibom Angels (W) 0 - 1 Nasarawa Amazons (W) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 Uttara FC 0 - 0 Fakirapool Young Mens Club 0-0
20:00 สวาดฮินาต้า เคเอส 1 - 0 Fortis FC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 24/02/2564



ตารางบอลพรุ่งนี้BRA D4, BRA SE, BRA SPB, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, Egypt Premier League, Kuwait 1st Division League, Portugal Campeonato Nacional, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กระชับมิตร ระหว่างประเทศ, กรีซ เนชั่นแนล A, กาตาร์ลีกสำรอง, กานาพรีเมียร์, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชียคัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์แดน Sh คัพ, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ไซปรัส คัพ, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ลีก 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Pernambucano League, บราซิลโคปาเวิร์ด, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง), ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา คัพ, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวิสคัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อินเดีย Regional Cup, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิรัก ลิก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ คัพ, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แองโกลา Girabola ลีก, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี คัพ,