บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 5496 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 19/10/2563

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

23:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 1 - 2 ดันดาล์ค 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ

06:00 บาเฮีย บีเอ 3 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-1
06:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0 - 0 โกยาส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1 - 2 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
01:30 เลเชีย กอเดนซ์ 0 - 1 โปกอน เซซิน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 นอร์ดเจลแลนด์ 1 - 0 แรนเดอร์ส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

01:30 ซังค์ เพาลี 2 - 2 เนิร์นแบร์ก 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:45 แก็งก็อง 2 - 0 เอเจ โอแซร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 ลาห์ติ 0 - 0 เอฟซี ฮาก้า 0-0
22:30 ทีพีเอส ตูร์คู 4 - 1 โรพีเอส โรวานีมี่ 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

22:30 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 - 2 เดอ กราฟสคัป 1-1
23:45 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 3 - 2 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 0-0
01:00 โรด้า เจซี 1 - 1 เอสซี เทลสตาร์ 0-0
02:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 2 - 6 โวเลนดัม 1-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1 - 1 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 0-0
09:30 แอลเอ กาแลกซี่ 1 - 0 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0-0
09:30 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0 - 0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-0
06:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1 - 2 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:15 เบาวิสต้า เอฟซี 0 - 1 วิตอเรีย กิมาไรส์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 เยอร์การ์เด้น 3 - 2 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-1
00:00 เฮลซิงบอร์ก 0 - 0 ฮัคเค่น 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 กาลาตาซาราย 1 - 2 อลันยาสปอร์ 1-1
00:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1 - 2 เดนิซลิสปอร์ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A

23:30 เลเมีย 0 - 0 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45 เวโรน่า 0 - 0 เจนัว 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

23:30 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0 - 0 เบิร์นลี่ย์ 0-0
02:00
ลีดส์ ยูไนเต็ด
0 - 1
วูล์ฟแฮมป์ตัน

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

18:30 ซาแนท นาฟ 0 - 0 เอสเตกัล คูซสถาน 0-0
21:00 แบรัมเอสเค 2 - 2 วาเลเรนก้า บี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 คิงดัว หวางยัง(N) 0 - 0 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 0-0
18:35 ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์(N) 1 - 1 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1 - 2 อารัว 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:00 ซีเอส โวลุนทารี 0 - 2 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-0
01:00 เอฟซีคลินเซนิ 0 - 2 สเตอัว บูคาเรสต์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A

22:59 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0 - 0 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:15 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1 - 1 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

22:30 ลุคเชเซ่ 2 - 3 โคโม 1-2
02:00 อเวลลิโน่ 0 - 0 ยูเว่ สตาเบีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0 - 1 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0-0
00:00 เออีเอล ลิมาสซอล 4 - 1 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) 2 - 3 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 1-3
22:59 อินติกัส เดปอร์เตส(N) 3 - 0 FC Carlos Stein 1-0
02:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) 3 - 2 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 1-0
03:30 แอทเลติโก้ กรัว(N) 0 - 0 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0-0
06:15 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) 0 - 1 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0 - 1 อากีลาส โดราดาส 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

02:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน(N) 2 - 1 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

20:00 เอฟซี มาสร์ 0 - 1 ทาลา เอล เจช 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

00:30 อัล แรมธ่า คลับ รอ อัล ฮุสเซน อีร์บิด

ตารางบอลพรุ่งนี้ กาตาร์ ลีก

21:30 อัล อราบี 2 - 1 อัมม์ ซาลาล 1-0
23:45 อัล เรย์ยาน 1 - 0 อัล วาครา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:00 อัล ฮาล่า(N) 1 - 2 อัล นาจม่า 1-2
22:00 อิสท์ ริฟฟา(N) 0 - 0 อัล ริฟฟา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คูเวต ลีก

21:45 Al Gela(N) 1 - 1 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 0-0
23:55 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี(N) 1 - 0 คาซม่า 1-0
23:55 อัล ซาลิบิคัท(N) 2 - 3 อัล ซาเฮล 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

01:30 อเวเลย์ 0 - 3 ทิลบูรี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน Damallsvenskan

20:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) 0 - 4 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง สวีเดน

01:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) รอ ลิงโคปิ้ง (ญ)
01:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) รอ ไอเค อุปซาลา (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

22:00 บานานต์ส 2 - 0 เอฟเค แวน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก U21

23:15 Vallensbaek IF U21 1 - 1 เลดอย-สเมอรัม (ยู21) 1-1
23:30 Ehuate U21 18 - 1 Karlslunde IF U21 9-0
23:30 จีวีไอ (ยู21) 8 - 0 Herstedoster IC U21 3-0
23:30 Jyllinge U21 11 - 0 Ballerup Skovlunde Fodbold U21 1-0
00:00 เฟรเมด อมาเกอร์(ยู 21) 2 - 2 Avedore IF U21 1-1
00:00 KFUM Roskilde U21 3 - 0 DMI U21 0-0
00:30 ฮอร์ชอล์ม-อัสเซรอส ไอเค (ยู 21) 4 - 1 สโคฟลุนเด้ ยู21 2-0
00:35 Frederiksberg Alliancen 2000 U21 8 - 2 Vestia U21 2-0
01:00 เฮวิดอร์ฟ ไอเอฟ (ยู21) 5 - 0 สโคลจ์ (ยู21) 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอนดูรัส ลีกา

09:00 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 2 - 3 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

23:30 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) รอ เพนิสโคลา(ฟุตซอล)
23:30 EiPozo Murcia Turistica Futsal รอ บูเรลา(ฟุตซอล)
23:30 Vaidepenas Futsal รอ คอร์โดบา(ฟุตซอล)
23:30 Jaen Paraiso Interior Futsal รอ Real Betis Futsal
23:30 เลบันเต(ฟุตซอล) รอ บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)
23:30 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) รอ Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
23:30 O Parrulo Ferrol Futsal รอ แอนติเครา(ฟุตซอล)
23:30 Xota Magna Gurpea Futsal รอ ปัลมา (ฟุตซอล)
23:30 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) รอ Peinsa F.S. Cartagena Futsal

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:30 กวายากิล ซิตี้ 1 - 0 คลับสปอร์ต เอเมเลค 0-0
06:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 2 - 1 ปอร์โต วิ โฮ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

23:30 โคลโบธ(ยู19) 1 - 5 Grorud U19 1-5

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 1 - 2 สปอล(เยาวชน) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ลีก

19:15 ไซ่ ง่อน เอฟซี 0 - 0 โฮจิมินห์ซิตี้ 0-0
19:15 เดอะ คอง 1 - 0 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0 - 1 โคแคน 0-1
20:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2 - 1 บุนยอดกอร์ 1-0
20:00 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 1 - 1 เมตาลุค เบคาเบด 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) รอ ยูทาห์ รอยัล (ญ)
09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) รอ วอชิงตัน สพิริท (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:00 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 2 - 0 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 0-0
09:00 ตลัซกาลาเอฟซี 1 - 0 คอร์เรคามินอส ยูเอที 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

02:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1 - 0 ซานโตส(เยาวชน) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:45 ลีออน(ยู20) 5 - 4 คลับ อเมริกา (ยู 20) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยียม U21

00:25 รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) 2 - 1 RWD Molenbeek U21 0-1
00:30 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 2 - 1 ลีร์เซ(ยู21) 1-0
01:00 เวสเทอโล(ยู 21) 3 - 3 โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 1-2
01:05 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) 1 - 4 ราซิ่ง เกงค์(ยู21) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 อลาชเคิร์ท บี 1 - 2 อรารัต-อาร์เมเนียบี 1-1
19:00 อรารัต เยเรวาน 2 3 - 0 ชีรัค บี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

12:00 มาคฮ์ทาเรล(N) 1 - 0 อัลไต เอฟเค 1-0
12:00 เซทตีซู 2(N) 3 - 2 อักฮซายิก โอรอล 1-2
15:00 คีแรนไชม์เคนท์(N) 1 - 2 เอฟเค อรีส 0-1
16:00 ไครัต อคาเดมี่(N) 0 - 2 เอฟเค อะตีราอู 0-1
16:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก(N) 1 - 4 ซิดยูชอร์ 8 0-1
18:00 ไบโคนูร์(N) 0 - 4 อัคโตเบ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

19:00 เวเจิล (สำรอง) 1 - 2 ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) 0-0
19:00 มิดทิลแลนด์ (สำรอง) 4 - 0 อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง) 3-0
21:00 เอฟซี นอร์ดเจลแลนด์ (สำรอง) รอ โคเปนเฮเกน (สำรอง)

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 ทูรัน 3 - 2 ซามิน 2-2
18:00 โซรัซ FK อูลกัช(N) 1 - 0 ชูตัน กูซาร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ENG SD1

01:45 โคลชิล ทาวน์ 2 - 0 Biggleswade FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ENG UD1

01:45 มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ 0 - 3 ลุฟเบร้อ ไดนาโม 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPB

01:30 Prudentopolis 3 - 2 นาซิอองนาล PR 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเลียร์

02:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 2 - 2 ทอมเบนเซ่ 1-0
06:00 มานุส (สมัครเล่น) 3 - 2 โบตาโฟโก้ พีบี 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 ซังค์ เพาลี 2 1 - 1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย DIV2

18:00 คิมกี้(สำรอง) 1 - 2 FC Krasny Smolensk 1-1
20:00 Metallurg Vidnoye 4 - 2 สโตรกิโน่ มอสโก 2-0
22:59 FC Yessentuki 4 - 4 FC Tuapse 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยกันดา

20:00 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ(N) 0 - 0 ซีเอยูเวนตูเด้ 0-0
22:15 วิลล่า เอสปาโนลา(N) 1 - 0 ไอเอ ซูด อเมริกา 1-0
00:30 CS Cerrito 3 - 0 วิลล่า เทเรซ่า 2-0
02:45 Albion FC(N) 2 - 1 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1-0
05:00 โรชา เอฟซี 0 - 0 ซีเอ แอตเทนาส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

17:30 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) 5 - 1 บริสแบน ซิตี้ (ยู 20) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 1 - 3 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 0-1
19:00 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 0 - 6 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 0-4
19:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 1 ฟูแล่ม(ยู 23) 0-1
20:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 0 - 1 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 0-0
01:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 0 - 0 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 4 - 0 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 2-0
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 4 - 0 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 1-0
01:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 4 - 0 วัตฟอร์ด (ยู 23) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Segunda Division

04:00 อินเทล พาจา 2 - 1 ซิตาคัวโร ซีเอฟ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย 2.Division

20:00 เอ็นเคโอซีเยค 2 1 - 1 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 เจเคที แทนซาเนีย 1 - 1 ทานซาเนีย ไพรซัน 0-1
20:00 คอสเทล ยูนิออน 3 - 0 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
20:00 มทิปวา ชูการ์ 1 - 0 Namungo FC 0-0
20:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1 - 1 Gwambina FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D

01:30 เอ.ซี.เครม่า 1908 2 - 0 ทริเทียม 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:30 คอลเลจ 1975 เอฟซี 0 - 8 เอฟซี ลินคอล์น 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:30 อราเอฟซี 0 - 2 Bhawanipore FC 0-2
15:30 เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด 0 - 0 โมฮัมเมดัน เอสซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Columbia women

03:00 ลา อีคูดัด (ญ) 1 - 0 ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 บราซิลเลียนเซ่ 1 - 0 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 0-0
02:00 โกยาเนีย 1 - 0 วิตอเรีย อีเอส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

03:00 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 2 - 1 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 เกเรตาโร(ญ) 2 - 1 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 0-0
04:00 คลับ อเมริกา (ญ) 1 - 2 มอนเทอร์เรย์(ญ) 0-0
05:00 ปาชูกา(ญ) 3 - 0 Mazatlan FC (W) 3-0
07:00 ตีฮัวนา (ญ) 0 - 0 พูมาส ยูนัม (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:00 เอฟซี นูอาดิโบ 2 - 1 ASC Tevragh Zeine 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 Pakhtakor Tashkent (w) 7 - 1 PFK Qizilqum Women 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

03:00 ปารานา พีอาร์ (ยู 23) 1 - 1 ซานโตส(ยู 23) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 FC Abdish-Ata Kant 1 - 0 FK Alga Bishkek 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 Bocketo U19 1 - 2 OFK Igalo U19 0-1
18:00 Rudar Pljevlja U19 0 - 2 Texi U19 0-1
19:30 FK Ibar Rozaje U19 0 - 2 Monaba U19 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ 19/10/2563



ตารางบอลพรุ่งนี้BRA SPB, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Columbia women, ENG SD1, ENG UD1, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กาตาร์ ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, คูเวต ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก U21, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเลียร์, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยียม U21, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง สวีเดน, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ลีก, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก,