บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 2155 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 02/08/2563

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

22:59 คอร์ก ซิตี้ 0 - 1 โบฮีเมี่ยนส์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค-ลีก

17:00 ปูซานไอปาร์ค 1 - 2 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-1
17:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0 - 1 แดกู เอฟซี 0-0
17:00 แกงวัน เอฟซี 2 - 2 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:35 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1 - 3 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 โบโด กลิมท์ 3 - 2 สตรอมก็อดเซ็ท 2-1
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 1 - 2 คริสเตียนซุนด์ บีเค 1-0
22:59 เฮาเกซุนด์ 3 - 1 สตาเบ็ค 2-0
22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 4 - 0 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-0
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 3 - 0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1-0
01:30 ออด เกรนแลนด์ 2 - 1 โรเซนบอร์ก 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 2 - 3 วิสเซล โกเบ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

19:30 เฮลซิงบอร์ก 1 - 1 ฮัมมาร์บี้ 1-0
22:30 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0 - 3 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-2
22:30 วาลเบิร์ก เอฟซี 1 - 1 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0-0
22:59 คัลมาร์ 0 - 0 เอไอเค โซลน่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:30 เซลติก 5 - 1 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

22:59
สปอล
1 - 3
ฟิออเรนติน่า
01:45
เลชเช่
3 - 4
ปาร์ม่า
01:45
ซัสเซาโล่
0 - 1
อูดิเนเซ่
01:45
เจนัว
3 - 0
เวโรน่า
01:45
โบโลญญ่า
1 - 1
โตริโน่

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

09:30 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0 - 0 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 0-0
27วินาที ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 0 - 0 เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (ยู 20) -
14:30 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 2 - 2 Kustosija 2-0
15:00 Simer Sampion Celje 3 - 0 NK Brinje Grosuplje 3-0
15:30 เลโตฮราด์ 3 - 3 ปาร์ดูบีค บี 0-3
16:00 Victoria Sulejowek 2 1 - 3 Wisla Drzencinow 0-1
16:12 CSKA 0 - 0 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-0
16:25 แบร์ลิเนอร์ เอสซี 2 - 3 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 0-0
16:25 BC Viktoria Glesch Paffendorf 4 - 0 BW Kerpen 1-0
16:30 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1 - 2 SV Curslack Neuengamme 1-1
16:34 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 0 - 0 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0-0
17:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 4 - 1 MTV Wolfenbuttel 4-1
17:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 5 - 0 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา 2-0
17:00 SF Ricklingen 1 - 2 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 0-0
18:00 SSV Bergisch Born 1931 5 - 3 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 2-3
19:00 SV Bendestorf 1 - 5 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 0-4
19:05 Hertha 06 Charlotten 1 - 1 SD Croatia Berlin 0-0
19:10 สโลวัคโก้ (ญ) 0 - 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 0-0
19:30 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0 - 0 เอสซี เทลสตาร์ 0-0
20:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 1 - 0 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1-0
20:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 1 - 3 เฮนเนส 05 1-1
20:00 เอฟเค ลิด้า 0 - 3 สมอร์กอน เอฟซี 0-1
20:00 SpVg Schonnebeck 2 - 1 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 1-1
20:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 5 - 0 เบรเมอร์ เอสวี 4-0
20:15 SpVg Frechen 20 0 - 0 SV 09/35 Wermelskirchen 0-0
20:30 FC Borussia Droschede 1 - 1 SG Finnentrop/Bamenohl 0-1
20:30 TSG 1846 Bretzenheim 0 - 6 VfB Ginsheim 0-2
20:30 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 3 - 3 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 2-0
21:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1 - 0 อดัม แซม บีค 0-0
21:00 เอฟเค ไบโอลอก 1 - 2 สตาฟโรพอล-2009 0-0
21:00 เอฟเค คิมกี้ 2 - 0 ดินาโม มอสโก 0-0
21:45 เอนพ์พี 4 - 2 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 3-1
22:00 เรโนวา 3 - 1 Korab Debar 0-0
22:30 เอฟเค เบราเน 1 - 3 Decic Tuzi 1-1
22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 2 - 0 เออีเค ลาร์นาคา 1-0
22:59 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1 - 1 อโปเอล นิโคเซีย 1-1
22:59 FC Germania Teveren 0 - 2 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 0-2
22:59 บาร์เซโลน่า(ญ) 3 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 0-0
00:00 ซาน กวานน์ เอฟซี 2 - 2 เครนดิ 2-0
02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 4 - 0 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 3-0
02:00 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี 2 - 1 เซบบูคเรนเจอร์ 2-1
05:00 อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี 2 - 2 โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก จีน

17:00 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 4 - 0 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 1-0
19:00 ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์(N) 2 - 2 เทียนจิน เทนด้า 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน คัพ

19:00 วาร์ทานส์ 1 - 1 เอฟซี กูเต้ 1-0
19:00 สควิลเจโบ เอสเค 1 - 2 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 1-0
21:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 2 - 1 ไอเอฟเคอเมล 0-0
22:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 0 - 3 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

21:00 เคียสโซ 3 - 1 สเตด โลซาน อูชชี 1-0
21:00 กราสฮ็อปเปอร์ 0 - 6 วินเตอร์ทูร์ 0-1
21:00 เอสซี เครียนส์ 2 - 1 วาดุซ 1-1
21:00 ลัวซานนี สปอร์ท 5 - 3 เอฟซี วิล 1900 3-2
21:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 2 - 4 อารัว 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

19:30 นอร์บี้ ไอเอฟ 1 - 2 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 0-0
22:30 อโครโพลิส ไอเอฟ 2 - 2 จีเอไอเอส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

18:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1 - 0 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-0
01:30 ซีเอส โวลุนทารี 1 - 2 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

01:00 NK Orijent Rijeka 0 - 3 อิสทรา 1961 พูลา 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

00:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 1 - 4 เบียรส์ชอทวิลริค 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

21:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 2 - 2 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 คลับ อเมริกา 4 - 0 คลับ ตีฮัวนา 1-0
00:00 โตลูก้า 3 - 2 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 2-1
05:00 กัวเรตาโร่ เอฟซี 1 - 1 โมนาร์คัส โมเรเลีย 0-0
07:00 ซานโตส ลากูน่า 2 - 0 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย คัพ

16:00 Jednota Sokol Chocholna 1 - 1 OK castkovce 1-0
22:00 TJ Druzstevnik Besenov 1 - 1 TJ Druzstevnik Vrakun 0-0
22:00 FK Kolarovo 3 - 1 FK Nove Zamky 0-1
22:00 MFK Vrbove 0 - 0 โนวี่เมสโต 0-0
22:00 Solcany 0 - 2 OFK Tovarniky 0-0
22:00 Slovan Brvniste 1 - 6 เอฟเค เบลูซา 1-1
22:00 Slovan Zahorska Bystrica 0 - 4 Devinska Nova Ves 0-0
22:00 SK Svaty Jur 2 - 2 พีเอสซี เปซิน็อค 0-2
22:00 TJ Druzstevnik Rybky 0 - 6 OFK Malzenice 0-4
22:00 TJ Lokomotiva Banov 0 - 3 MSK Hurbanovo 0-1
22:00 TJ Plevnik-Drienove 1 - 2 Povazska Bystrica 0-0
22:00 TJ Slovan Zemianske Kostolany 1 - 3 Dolne Vestenice 0-1
22:00 TJ Nafta Gbely 3 - 0 TJ Iskra Holic 0-0
22:00 OSK Slovensky Grob 0 - 8 TJ Rovinka 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 ฮาโรเกต ทาวน์(N) 3 - 1 น็อตต์สเคาน์ตี้ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอล Leumit ลีก

00:00 ฮาโปเอล อฟูล่า 2 - 0 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista

02:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1 - 0 มิราสโซล 0-0
05:00 พัลไมรัส 1 - 0 ปอนเต เปรตา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สิงคโปร์ ลิก

16:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี รอ บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม
16:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส รอ ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

19:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2 - 2 กนิสตัน เฮลซิงกิ 0-2
22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่ 1 - 2 มูซ่า 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:00 ซูดูว่า 1 - 0 บอลติกปาเนเวจิส 1-0
22:59 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 3 - 1 สปายริส เคานาส 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 3 - 2 บาเต้ โบริซอฟ 1-2
22:00 ตอร์ปิโด มินส์ค(N) 0 - 1 เอฟซี รุค เบรสต์ 0-1
00:00 เอฟเค โกโลดียา 1 - 1 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

20:30 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1 - 0 ตอร์ปิโด มอสโก 0-0
22:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0 - 0 บัลติก้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลัตเวีย คัพ

21:00 Laidze 1 - 1 ดีเอสวีเค แทรกเตอร์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:30 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1 - 0 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ 0-1
16:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1 - 2 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
16:00 โทชิกิ เอสซี 0 - 0 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-0
16:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 0 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-0
16:30 เกียวโต แซงก้า 1 - 0 มาชิดา เซลเวีย 0-0
17:00 เอฮิเมะเอฟซี 1 - 2 จูบิโล อิวาตะ 0-0
17:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1 - 2 เธสปา คูซัทสึ 1-1
17:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 3 - 2 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-1
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 0 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กาตาร์ ลีก

20:30 อัล คอร์(N) 1 - 1 อัล วาครา 0-1
22:45 อัล การาฟา(N) 0 - 2 อัล-ดูฮาอิล 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:00 วัลลัซเนีย 3 - 1 เบซีลีดจา เลซ 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

02:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 2 - 0 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:59 เชบบา 3 - 0 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 1-0
22:59 ยูเอส ทาทูอิน 1 - 1 สฟาเคซี 0-0
22:59 อีเอส เมทเลาอิ 2 - 1 สตาดิ ตูนิเซียน 1-0
00:00 ยูเอส โมนาสตีร์ 0 - 0 คลับ แอฟริเคน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:30 เอฟเค ครูปา 0 - 2 เอฟเค ซาราเยโว 0-0
01:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 1 - 0 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 เลวาเดีย ทัลลินน์ 5 - 1 ทูเลวิค วิจานดี่ 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 4 - 1 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 2-0
05:30 ก๋วยลีน่า 0 - 1 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 ดินาโม ออโต 1 - 1 ซิมบรู ชิซินู 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 Slavia TU Kosice 1 - 1 Pokrok SEZ Krompachy 1-1
15:30 Jednota Banova 5 - 0 เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน 2-0
20:30 FK Druzstevnik Plavnica 3 - 0 Slovan Giraltovce 2-0
21:30 Mladost Kalsa 2 - 3 ทาทราน ปรีซอฟ 2-2
22:00 TJ Banik Kalinovo 1 - 1 ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค 0-0
22:00 SKM Liptovsky Hradok 1 - 2 Rakytovce 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน Damallsvenskan

17:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1 - 1 ยูเมีย ไอเค (ญ) 1-0
19:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 2 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 2-0
20:00 Vaxjo (W) 1 - 0 เยอร์การ์เด้น (ญ) 0-0
21:00 โอเรโบร (ญ) 1 - 2 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1

09:00 San Diego loyalty 0 - 0 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0-0
09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 3 - 1 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 3-1
09:30 ลาส เวกัส ไลท์ 0 - 1 เรโน 1868 เอฟซี 0-1
11:25 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1 - 2 ทัลซ่า รัฟเนค 0-1
06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 4 - 1 Loudoun United 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

13:30 Orca Kamogawa FC (w) 0 - 1 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 0-0
14:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0 - 0 บันนีเกียวโต(ญ) 0-0
16:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0 - 1 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

14:00 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 2 - 0 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 0-0
14:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 2 - 1 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1-1
15:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 1 - 0 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

18:00 Rosenborg BK (w) 1 - 1 คลีบ (ญ) 0-0
21:00 อโวลเนส (ญ) 1 - 3 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

20:00 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) 1 - 1 Alingsas (W) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย ซุปเปอร์ลีก คัพ

00:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 0 - 1 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:30 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 1 - 1 ดีลา กอริ 1-0
00:00 ดินาโม บาตูมี 2 - 0 ซามเตรเดีย 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 Skala Itrottarfelag 0 - 6 เคไอ แคร๊กสวิก 0-3
21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 6 - 0 อีบีสเทิลมูล 5-0
21:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 - 0 นซี ลูนาวิค 1-0
22:59 AB Argir 0 - 0 TB/FCS/Royn 0-0
00:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 2 - 0 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมา ลาลีกา

03:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี รอ คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
03:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ โคบาน อิมเพเรียล
03:00 แอนติกา จีเอฟซี รอ เดปอร์ติโว อิซทาปา
03:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า รอ ซีดี มาลากาเตโก

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

45+วินาที โอลเมโด้รีโอบัมบา 0 - 0 กวายากิล ซิตี้ -
45+วินาที มาชัค รูนา 0 - 0 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล -
45+วินาที คลับสปอร์ต เอเมเลค 0 - 0 อูเรนเซ่ เอสซี -
45+วินาที แอลดียู กีโต้ 0 - 0 เดปอร์ติโว คูเอนก้า -
45+วินาที ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 0 - 0 มาคาร่า อัมบาโต้ -
45+วินาที เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0 - 0 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) -
45+วินาที ปอร์โต วิ โฮ 0 - 0 ซีดี เอล นาซิอองนาล -
45+วินาที เดลฟินเอสซี 0 - 0 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส -

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

11:30 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 1 - 0 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 0-0
12:00 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0 - 2 ซิดนีย์ โอลิมปิก 0-2
14:00 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 3 - 2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลเบเนีย คัพ

01:00 ตูตา เดอร์เรซ 2 - 0 เอสเค ติรานา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย คัพ

21:00 Kompanii Marjamaa รอ FC Teleios
22:59 Viimsi Lovid 0 - 4 วาปรัส ปาร์นู 0-2
22:59 Saku JK รอ JK Kadakas Kernu

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

12:00 นอร์ธ สตาร์ 0 - 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
14:00 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 4 - 1 บริสเบน เคไนท์ส 1-1
14:00 อัลบานี ครีก 4 - 0 ทารินก้า โรเวอร์ 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

13:00 โอซาก้า เอฟซี 2 - 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 2-1
13:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1 - 2 โซนี่ เซนได 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:00 วอชิงตัน สพิริท (ญ) รอ ฮูสตัน แดช (ญ)
09:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) รอ พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)
09:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) รอ ยูทาห์ รอยัล (ญ)
09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) รอ ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 Atomsfera Mazeikiai 1 - 2 เลียตาว่า โจนาว่า 0-2
21:00 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0 - 2 เนเวซิส 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

21:30 เมส ราฟซานจาน 1 - 0 ฟาร์ เซปาซี่ 0-0
21:45 ชาร์ดารี ทาบริซ 0 - 3 ดามาช กิลาน เอฟซี 0-1
21:45 แคชไค 1 - 1 อาร์แมน โกฮาร์ 0-1
22:00 Niroye Zamini 1 - 2 เมส เคอมัน 1-2
22:00 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 1 - 0 มาลาวัน 0-0
22:00 บาดราน เอฟซี 2 - 0 นาวาด เออร์เมีย 1-0
22:00 คูเนห์ เบ คูเนห์ 1 - 2 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 0-1
22:15 ซีพิดรูด แรชต์ 0 - 4 โคเชห์ ทาเลย์ 0-1
22:59 เอสเตกัล คูซสถาน 2 - 0 โอซิน อัลบอร์ซ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Paranaense League

02:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1 - 0 กอริติบ้า พีอาร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:00 ยูเวนตุสเอสซี 2 - 3 บัสควอ เอฟซี 1-2
04:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 0 คริคูม่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Pernambucano League

02:00 ซัลเกโร เอซี 1 - 1 ซานตา ครูซ พีอี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 4 - 3 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

21:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี(N) 0 - 1 ทอมเบนเซ่ 0-1
02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 2 - 1 อเมริกา เอ็มจี 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 0 - 2 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 0-1
02:00 บาเฮีย บีเอ(N) 2 - 2 อีซี จากุยเพนเซ่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 กาการิน ยูไนเต็ด 3 - 1 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 1-0
12:00 คูม่า ไทเกอร์ 2 - 4 แคนเบอร์รา เอฟซี 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

12:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1 - 0 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 1-0
13:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 1 - 2 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
13:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1 - 1 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

19:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 0 - 1 เอฟเค มินสก์ (ญ) 0-1
22:00 โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) 0 - 4 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

15:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 2 - 1 Norilsky Nickel Futsal 2-1
16:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 2 - 2 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 2-1
18:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 4 - 1 โนวาลิ(ฟุตซอล) 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก ชาเลน

17:00 กยองนัม เอฟซี 1 - 0 เอฟซี อันยาง 0-0
17:00 โซล อี-แลน เอฟซี 3 - 0 บูโชน เอฟซี 1995 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPB

19:30 บรากันติโน พีเอ(N) 2 - 0 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ 1-0
01:30 เรโม เบเลม 4 - 2 อกัว เดอ มาราบา 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

13:00 กรุลล่า โมริโอกะ 3 - 1 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 2-1
14:00 มาบาริ เอฟซี 1 - 1 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-0
15:00 โยโกฮามา เอสซีซี 0 - 1 บรัวบริทอากีต้า 0-0
15:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 3 - 1 เอฟซี กิฟู 1-0
15:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 2 - 1 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2-0
16:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 2 - 0 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
16:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1 - 0 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 0-0
16:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0 - 1 อซูส คราโร นูมาซู 0-1
17:00 ไกนาเร โตโตริ 2 - 0 คาเตอเลอร์ โตยามา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

13:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 2 - 1 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 1-0
14:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 1 - 2 Brisbane Athletic 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ WAUS WD1

14:00 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 1 - 2 Murdoch University Melville FC (W) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

19:00 เอฟซีเอสพู 1 - 3 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 0-1
20:00 คิอิสโต้ วาซ่า 1 - 0 จีบีเค คอคโคล่า 0-0
21:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 3 - 0 ทีพีวี แทมเปเร่ 1-0
21:00 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 1 - 1 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1-0
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 5 - 1 แอตแลนติส 3-0
22:30 โอแอลเอส โอลู 1 - 3 เจเอส เฮอร์คิวลีส 0-1
22:30 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 1 - 3 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

22:30 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 1 - 1 ยูทีเอ อารัด 0-1
22:30 ราปิด บูคาเรสต์ 1 - 1 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 0-0
22:30 ดาเชีย มิโอวินี่ 1 - 2 ปิโตรลูล โปรเอสติ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย 3.Liga

15:30 WSG Swarovski Tirol B 1 - 2 เอสซี ชวาส 1-1
21:30 FC Wolfurt 2 - 1 Rotenberg 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 บราท์เวก 3 - 1 เซนจา 0-0
18:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1 - 2 นาร์โด เอฟเค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 0 - 3 ไอเอส ฮาลเมีย 0-2
21:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 2 - 3 ซีเรียนสก้าเอฟซี 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin

20:00 แก็งก็อง (ญ) 0 - 1 โอลิมปิก ลียง (ญ) 0-0
01:30 บอร์กโดซ์ (ญ)(N) 1 - 2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SE

02:00 ซีเอส เซอร์จิเป้(N) 4 - 1 อีตาบายานา 2-1
02:00 อีตาบายานา รอ ซีเอส เซอร์จิเป้

ตารางบอลพรุ่งนี้ NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 1 - 1 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 1-0
11:30 บรอดมีโดว์ เมจิก 0 - 1 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 0-0
11:30 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 1 - 1 เลค แมคควอรี 1-1
11:30 เมทแลนด์ 5 - 1 วาเลนไทน์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:10 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 3 - 4 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 0-4
14:00 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1 - 0 คาปาลาบา(ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:15 Arlington FC 4 - 5 FC Harrington 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

11:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี สำรอง 2 - 5 นอร์ธ ไพน์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 2-2
12:00 ออลบานี ครีก สำรอง 2 - 0 ทารินก้า โรเวอร์(สำรอง) 0-0
12:00 St George Willawong Reserves 3 - 0 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ภูฏาน Thimphu League

18:00 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 Tensung FC 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ FFSA WPL

11:00 Metro United FC Reserves (w) 2 - 1 Adelaide City Reserve (w) 1-0
12:00 แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) 2 - 0 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 1-0
12:00 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 4 - 3 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 2-0
12:30 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 0 - 0 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
16:05 Apia L Tigers (W) 7 - 1 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:00 Broadbeach United SC (w) 0 - 2 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0-2
15:00 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 1 - 1 คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์แชมป์ U20

16:00 GrIFK U20 1 - 1 มูซา (ยู 20) 0-1
16:15 เอไอเอฟเค (ยู 20) 1 - 5 ฮาก้า (เยาวชน) 1-0
19:00 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 1 - 3 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) 0-1
22:00 เฮชเจเอส (ยู 20) 2 - 0 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ Kolmonen

19:00 PeKa 3 - 0 คูมู เอสทีพีเอส 1-0
21:00 คาจฮา 2 - 2 โอทีพี โออูลู 2-1
22:10 วัลท์ติ 1 - 5 ฟูทูร่า ปอร์โว 0-3
22:30 นาร์เปส คราฟท์ 2 - 0 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีกกลาง

09:00 ไวราไรปา ยูไนเต็ด 1 - 0 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 1-0
09:30 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 1 - 0 Petone FC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

11:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 4 - 0 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 1-0
11:00 ซันชายน์ โคสท์ วันเดอร์เรอร์(ยู20) 3 - 3 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 1-1
13:00 Brisbane Wolves U20 2 - 3 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Landesliga

20:00 St Michael Bleiburg 0 - 3 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 0-1
21:00 ASKO Gmund 4 - 1 เอสเค มาเรีย ซาล 0-1
22:59 ASKO Kottmannsdorf 3 - 3 SV Dellach Gail 2-2
22:59 Admira Villach 6 - 3 FC Hermagor 5-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

12:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 8 - 3 สปิริต เอฟซี 3-2
12:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 2 - 4 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Div.4

21:00 Stal Krasnik 1 - 2 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 0-0
21:00 LKS Lagow 0 - 1 Jutrzenka Giebultow 0-0
22:00 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 3 - 1 Chelmianka Chelm 1-0
22:00 Lewart Lubartow 0 - 1 Podhale Nowy 0-0
22:00 Gornik II Zabrze 5 - 1 Warta Gorz w Wielkopolski 3-1
22:00 Swit Skolwin 3 - 1 กอร์นิค โคนิน 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 มูฟูไลรา วันเดอเรอส์ 0 - 1 Nkwazi 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 Electricite du Cambodge 2 - 4 เบือง เกต รับเบอร์ ฟิลด์ 2-1
18:00 สะเวย์ เรียง เอฟซี 3 - 2 วิสาขเอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย U19 ลีก

16:00 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 3 - 2 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1-0
16:00 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 4 - 3 TSC Backa Topola U19 1-1
22:00 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 1 - 0 IMT Novi Beograd U19 1-0
22:30 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 3 - 0 เอฟเค ทราจาล ครูเซแวค (ยู19) 2-0
22:59 คูการิค(ยู 19) 1 - 0 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 1-0
00:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 4 - 0 FK Spartak Zdrepceva Krv U19 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี NB III

16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 0 - 0 Ivancsa 0-0
16:00 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 1 - 0 เคชเคเมติ ทีอี 0-0
16:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 0 - 0 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 0-0
16:00 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 4 - 4 ปาคซิ เซ 2 0-3
20:00 เดเบรเซน วีเอสซี 2 0 - 0 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 0-0
22:00 อีเอสเอ็มทีเค 0 - 3 เอฟซี ดาบาส 0-1
22:25 เซคซาร์ด ยูเอฟซี 2 - 1 ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี 2-1
22:30 BKV Elore 0 - 1 โกมาโรม วีเอสอี 0-1
22:30 III. เครูเลติ ทียูอี 1 - 0 Menfocsanak 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 เรอัล เอสเทล 2 - 1 เดปอร์ติโวโอโกตัล 0-0
09:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 3 - 1 เรอัลมาดริซเอฟซี 2-1
04:00 ดิเรียนเกน 2 - 0 ชินันเดกาเอฟซี 1-0
06:00 จาลาปา 1 - 0 ยูเวนตุส มานากัว 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

19:00 Grei (w) 1 - 1 KIL/Hemne (w) 0-1
20:00 Ovrevoll Hosle(W) 1 - 3 อซานฟอทบอล (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟิจิ National League

09:00 Northland Tailevu 0 - 2 Tavua FC 0-0
09:20 Nadroga FC 4 - 0 Rakiraki 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกสำรอง

16:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 0 - 3 ดินาโม มินส์(สำรอง) 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้

09:30 อดัมส์ทาวน์ โรสบุด (ยู 20) 6 - 1 เวสตัน วอร์คเกอร์ (ยู 20) 3-1
09:30 ชาร์ลสทาวน์ ซิตี้ บลูส์ (ยู 20) 1 - 3 เลก แมคควอรี ซิตี้เอฟซี(ยู 20) 1-2
09:30 บรอดมีโดว์ เมจิก (ยู 20) 3 - 0 เอ็ดเวิร์ธ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 1-0
10:00 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 2 - 3 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia Gold Coast Premier League

12:00 Nerang 4 - 1 Burleigh Heads 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 Taicheng Lions 1 - 3 Taichung Futuro 0-2
15:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 2 - 0 NTUPES 2-0
15:00 ไถหนันซิตี้ 1 - 0 มหาวิทยาลัยฟูเจน 1-0
15:00 Tatung FC 1 - 0 มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

11:15 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย(ญ) 1 - 4 South Hobart (w) 0-2
11:30 Clarence Zebras (W) 5 - 1 Kingborough Lions (w) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

09:45 เนรัง (สำรอง) 3 - 4 บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:15 Shohada Razakan 1 - 1 Shohada Babolsar 1-0
22:30 Sardar Bukan FC 2 - 1 Melli Hafari 1-1
23:05 ชาร์ดารี มาชชาร์ 5 - 1 Shahrdari Bam 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:45 FC Barkchi 1 - 2 Lokomotiv Pamir 0-1
18:45 FC Istaravshan 1 - 1 CSKA Pamir Dushanbe 0-1
18:45 Ravshan Kulob 2 - 2 FC Panjshir 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

12:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 2 - 2 โลแกน ไลท์นิ่ง 2-1
13:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 - 0 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1-0
15:00 มิทเชลตัน เอฟซี 3 - 3 เซาธ์ ยูไนเต็ด 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 ดิเรียนเกน (ยู20) 4 - 0 ชินันเดกา(ยู 20) 3-0
03:00 จาลาปา(ยู 20) 1 - 2 ยูเวนตุส มานากัว (ยู20) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 Maardu Linnameeskond II 1 - 1 Pohja-Tallinna JK Volta 0-1
18:00 FC Tallinn 6 - 0 Lootus Kohtla-Jarve II 0-0
19:00 Jogeva Wolves 1 - 1 FC Helios Tartu 0-0
20:00 Parnu JK Vaprus 3 - 2 Raplamaa 2-0
21:00 Ajax Lasnamae 1 - 0 เจเค ตัมเมกา ตาร์ตู 3 1-0
21:00 เอฟซี อินโฟเนต 1 - 2 Tartu JK Welco II 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 แอทเลติก 220 เอฟซี 2 - 4 คานการิด 1-2
18:00 Selenge Press 5 - 0 อูลานบาตอร์ซิตี้ 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

23:30 FC Eston Villa 7 - 1 FCF Jarva-Jaani SK 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

12:00 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 5 - 0 Monaro Panthers (w) 1-0
12:00 Wagga City Wanderers (w) 1 - 5 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 Viengchan FC 1 - 5 ลาว โตโยต้า เอฟซี 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:00 Atletico Ottawa รอ Cavalry FC
02:00 ยอร์ก 9 เอฟซี รอ Forge FC
04:00 Valour รอ เอฟซี เอดมันตัน

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:35 ซาปริสซ่า (ญ) 5 - 1 SUVA Sports (W) 2-1
03:00 AD Coronado Women 1 - 2 Municipal Pococi Women 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:00 ดีทรอยต์ ซิตี้ 3 - 0 เอฟซี บัฟฟาโล 3-0
05:45 นิวยอร์ก คอสมอส 1 - 1 New Amsterdam 1-0
07:45 บอลทิมอร์(สหรัฐฯ) 1 - 1 Maryland Bobcats FC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

90 วินาที Adamstown Rosebud Reserves 4 - 1 Weston Workers Reserves 3-1
90 วินาที Charlestown Azzurri Reserves 1 - 3 Lake Macquarie Reserves 1-2
90 วินาที Maitland FC Reserves 3 - 0 Valentine Phoenix Reserves 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:15 HB Torshavn (W) 1 - 1 B36 Torshavn (W) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

09:45 Gungahlin Utd U23 0 - 1 Belconnen United U23 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:00 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 4 - 1 KS Sokol Serock 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ 02/08/2563



ตารางบอลพรุ่งนี้Australia Gold Coast Premier League, BRA SE, BRA SPB, FFSA WPL, NSW-N พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กาตาร์ ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ซูเปอร์ลีก จีน, เซอร์เบีย U19 ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บัลแกเรีย ซุปเปอร์ลีก คัพ, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟิจิ National League, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ภูฏาน Thimphu League, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย คัพ, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, อิสราเอล Leumit ลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย คัพ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอลเบเนีย คัพ, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮังการี NB III,