บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 1116 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 01/07/2563

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

01:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0 - 3 ซังค์ พอลเท่น 0-0
01:30 แมตเตอร์สเบิร์ก 4 - 1 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 2-0
01:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1 - 2 ออสเตรียเวียนนา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

00:30 ซีเอสเคเอ มอสโก 2 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 1-0
19:00 เอฟซี อูฟา 0 - 0 รูบิน คาซาน 0-0
21:30 อาร์เซน่อล ตูล่า 1 - 3 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-2
21:30 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1 - 2 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 เอฟซี ฮาก้า 1 - 1 ฮอนก้าเอสพู 1-0
22:30 ลาห์ติ 0 - 4 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-2
22:30 เฮดไอเอฟเค 0 - 3 คูพีเอส 0-3
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ 4 - 3 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-1
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1 - 0 ทีพีเอส ตูร์คู 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ออด เกรนแลนด์ 0 - 4 โบโด กลิมท์ 0-2
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 2 - 0 ซานเดฟยอร์ด 0-0
22:59 เฮาเกซุนด์ 1 - 0 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-0
22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค 1 - 3 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 0-2
22:59 สตาเบ็ค 2 - 0 สตรอมก็อดเซ็ท 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:15 วิตอเรีย กิมาไรส์ 2 - 0 วิตอเรีย เซตูบัล 1-0
03:30 ริโอ อาฟ 4 - 3 สปอร์ติ้ง บราก้า 3-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

01:30 เซอร์เวตต์ 1 - 1 ยัง บอยส์ 0-0
23:15 ลูกาโน 2 - 1 บาเซิ่ล 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน

00:30
มายอร์ก้า
5 - 1
เซลต้า บีโก้
02:00
เลกาเนส
0 - 3
เซบีย่า
03:00
บาร์เซโลน่า
2 - 2
แอตเลติโก้ มาดริด

ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A

23:15 พานาธิไนกอส 2 - 0 อาริส ซาโลนิก้า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2

00:30 เตเนริเฟ่ 1 - 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 0-0
02:45 เอลเช่ 0 - 0 คาดิส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:30
โตริโน่
1 - 2
ลาซิโอ
02:45
เจนัว
1 - 3
ยูเวนตุส

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:15
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
0 - 3
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

ตารางบอลพรุ่งนี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

00:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
00:00 บาร์นสลีย์ 2 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-0
00:00 เร้ดดิ้ง 0 - 3 เบรนท์ฟอร์ด 0-1
00:30 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 2 ฟูแล่ม 1-1
01:45 วีแกน แอธเลติก 3 - 0 สโต๊ค ซิตี้ 1-0
01:45 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1 - 1 ลูตัน ทาวน์ 0-0
22:59 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

15:30 เอฟซี โลโคโมทีฟ-คาซานก้า มอสโก 9 - 0 เอฟเค เซนิตมอสควา 4-0
21:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 1 - 1 Kariana Erden 0-0
21:00 พาริซอน บาดิจอฟ 1 - 8 เอ็มเอฟเค โคซิเซ่ 1-2
22:00 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 0 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0-0
22:00 Septemvri Simitli 2 - 2 เอฟซี ฮีบาร์ 0-0
22:30 Jaszberenyi FC 2 - 3 เคชเคเมติ ทีอี 1-1
22:30 MRKS Czechowice Dziedzice 4 - 2 KP Beskid Skoczow 2-2
22:30 Chelmianka Chelm 0 - 0 Avia Swidnik 0-0
22:59 Polonia Nysa 0 - 3 Orzel Zabkowice Slaskie 0-1
23:30 เอฟซี ปิเซ็ค 1 - 1 สลาเวีย ปราก 2 1-1
23:30 NK Dubrava Zagreb 0 - 1 NK Mladost Petrinja 0-0
23:45 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 3 - 2 เอฟเค เวเลซ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:15 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 1 - 0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:30 กราสฮ็อปเปอร์ 4 - 1 เอฟซี วิล 1900 1-1
01:30 ลัวซานนี สปอร์ท 0 - 0 สเตด โลซาน อูชชี 0-0
23:15 เอสซี เครียนส์ 4 - 1 เคียสโซ 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 2 - 3 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2-1
21:00 เอฟซีคลินเซนิ 1 - 0 เซ็บซี่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

00:00 โคลดิ้ง 2 - 1 สคีฟซ์ ไอเค 0-1
00:00 นาเอสเวด 2 - 2 วีบรอก 1-2
22:59 เฟรมัด อเมเจอร์ 4 - 0 ไนโคบิ้ง เอฟซี 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A

00:00 กิริซันสปอร์ 0 - 1 บูร์ซาสปอร์ 0-0
21:30 โบลูสปอร์ 1 - 0 ฮาเตย์สปอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

02:05 เฮชเอ็นเคกอริก้า 3 - 1 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 2-1
23:55 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0 - 1 ดินาโม ซาเกร็บ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

00:00 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 1 - 0 บิสเซลเย 1913 0-0
00:55 เจียน่า เออมินิโอ 1 - 1 โอลเบีย 1-0
01:30 คาตาเนีย 3 - 2 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1-2
01:30 คาตันซาโร่ 0 - 0 เตราโม่ 0-0
01:30 โนวาร่า 0 - 0 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
01:45 ปาโดวา 0 - 0 แซมเบเนเดทเซ่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย คัพ

23:15 ซีเอสเคเอ โซเฟีย(N) 0 - 0 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

00:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 2 - 5 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 2-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 3 - 1 คาร์ลสเตด บีเค 2-1
20:00 ทีจี เอสเค 2 - 1 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 1-0
21:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 1 - 4 เกเฟล ไอเอฟ 0-2
22:30 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 3 - 0 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2

01:40 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 - 2 สตอล เมียเลช 0-1
22:40 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 1 เมียดิซ เลกนิก้า 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 เอฟซี คูเลสซาเล่ 3 - 0 ทูเลวิค วิจานดี่ 2-0
22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 3 - 0 ทาร์ตู เจเค มัก 0-0
23:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1 - 1 นอมเม่ เจเค คาลจู 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

19:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 3 - 1 อ็อคเซเปส 1-1
19:00 โทบอล คอสตาเนย์ 2 - 0 เอฟเค คัสไป 0-0
19:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 3 - 0 เซตีซู 1-0
21:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1 - 1 เอฟเค ทารัซ 1-0
21:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 0 - 1 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีใต้ FA คัพ

17:00 ปูซานไอปาร์ค 4 - 0 ฮวาซอง เอฟซี 3-0
17:00 แทจอน ซิติเซน 2 - 0 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0
17:00 เอฟซี อันยาง 0 - 2 แดกู เอฟซี 0-1
17:00 แกงวัน เอฟซี 1 - 1 กังเนือง ซิตี้ 0-1
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 0 - 2 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0-1
17:00 กวางจู เอฟซี 1 - 1 กิมโป เอฟซี 1-0
17:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 2 โซล อี-แลน เอฟซี 0-1
17:00 ชุนนัมดรากอนส์ 4 - 0 กยองนัม เอฟซี 0-0
17:00 อุลซันซิติเซ่น 0 - 2 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0-1
17:30 โปฮัง สตีลเลอร์ 1 - 0 เกียงจู ซิติเซ่น เอฟซี 0-0
17:30 ซองนัม เอฟซี 1 - 0 Chungnam Asan 1-0
17:30 ซูวอน ซิตี้ 2 - 2 อินชอนยูไนเต็ด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

22:00 เอฟซี พิวนิค 2 - 3 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

23:30 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 1 - 1 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0-1
23:30 โมรอน บีเค (ญ) 7 - 0 ซันนานา เอสเค (ญ) 2-0
23:30 Alingsas (W) 3 - 0 Sandvikens IF (W) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก(W) คัพ

22:59 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 1 - 2 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา คัพ

01:00 ซีเอส เปโตรคุบ 0 - 0 FC Sfintul Gheorghe 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย คัพ

00:00 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 3 - 0 Atomsfera Mazeikiai 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

01:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 3 - 1 เอฟเคเซต้า 1-1
01:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 2 - 0 เอฟเครูดาร์ 2-0
01:00 โอเอฟเค พอดโกริก้า 0 - 0 เอฟเค พ๊อดโกริซา 0-0
01:00 เอฟเค การ์เบจ 0 - 1 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 0-0
01:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1 - 1 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 โคแคน 2 - 0 มาเชล มูบาเร็ค 0-0
21:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 3 - 0 คิซิลคัม ซารัชโชน 0-0
21:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 0 - 0 บุนยอดกอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอลลีก

00:30 ฮาโปเอล คัวแคบ(N) 1 - 2 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 7 - 0 เวเจิล (ยู 19) 3-0
18:30 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 0 - 3 บรอนด์บี้ (ยู 19) 0-2
20:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 2 - 3 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 1 - 3 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

20:30 ชีรัค บี 2 - 2 เอฟซี อารากัทส์ 0-2
21:00 มาซิส เอฟซี 1 - 1 เอฟซี ตอร์ปิโด เยอร์เวน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 อัคโตเบ รอ ไบโคนูร์
20:00 เอฟเค อะตีราอู รอ ไครัต อคาเดมี่
20:00 อีกิบาสตัซ รอ มาคฮ์ทาเรล
20:00 อักฮซายิก โอรอล รอ เซทตีซู 2
20:00 FK Bolat Temirtau รอ อคาเดมี่ ออนทูสติก
20:00 ซิดยูชอร์ 8 รอ เอฟเค อรีส

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 ดั๊ก ลั๊ก 1 - 0 เทย์นินห์ 1-0
15:30 แอง แยง 0 - 1 บิ่ญ เฟือก 0-0
17:00 ซานนา คานห์ ฮัว 1 - 1 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1 - 0 โปกอน ซีดล์เซ 0-0
22:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 1 - 2 โกลนิค เลชน่า 0-1
22:00 กริฟเวเฮอโรโว่ 0 - 2 สเตล รุสซ์โซว 0-1
22:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 4 - 0 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1-0
22:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1 - 2 การ์บาเนียกราโกล 1-0
22:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า 2 - 1 เลช พอซนาน 2 2-1
22:59 บิโตเวีย บิโตฟ 1 - 1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1-0
22:59 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1 - 2 เคเอส พอลโควิค 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

17:00 เอสโตเนีย(ยู 16) รอ ฟินแลนด์(ยู 16)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

01:00 Breidablik/Augnablik/Smari U19 2 - 1 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 0-1
03:00 Virgin grid U19 2 - 3 Fylkir/Ellidi U19 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 2.Liga

22:59 บีเค เฟรม 0 - 1 เจมส์เมอบังค์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 ทีพีวี/2 2 - 2 เอซีอี 1-1
22:59 Saaripotku 2 - 2 สปอร์ติ้ง คริสตินา 1-1
22:59 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 4 - 4 ริ ปา 2-0
22:59 PeKa 5 - 2 Liry 2-1
23:30 วาซ่า วีพีเอส เจ อคาเตเมีย 4 - 3 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 1-2
23:30 โอทีพี โออูลู 4 - 0 ทีพี 47 โตริโน่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโก Div.2

22:59 FK Ibar Rozaje 5 - 1 FK Drezga 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ 4 Deild

02:55 KB Breidholt 3 - 5 เคอาร์ไอเอ 1-4
03:00 ฮวิติ ริดดารินน์ 2 - 1 Hond Midasar 1-1
03:00 เบอเซอกิร์ 0 - 2 Isbjörninn 0-1
03:00 กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ 0 - 6 อีเมียร์ 0-3
03:00 เลตเทียร์ 3 - 2 Uppsveitir 3-1
03:00 Skallagrimur 5 - 1 KFB 4-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:59 เอสเอสจี เอฟเอ ซาอูเล(ญ) 0 - 1 เอฟเคบานก้า (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

14:55 Kep 4 - 3 กำปงชนัง 3-1
15:00 Kampong Speu 0 - 2 Tboung Khmum 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:59 Ajax Lasnamae 6 - 1 Maardu Linnameeskond II 1-0
22:59 Parnu JK Vaprus 3 - 4 Pohja Sakala 0-2
22:59 Tartu JK Welco II 3 - 1 Lootus Kohtla-Jarve II 1-0
22:59 เจเค ทูเลวิค วิลยานดี้ 2 2 - 1 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

13:00 Selenge Press 1 - 0 เดเรนเอฟซี 1-0
17:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ 0 - 4 เอิร์ซิม 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้

07:00 ซาปริสซ่า (ญ) 4 - 0 AD Coronado Women 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

09:10 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0 - 0 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 0-0
23:35 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 0 - 0 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 01/07/2563



ตารางบอลพรุ่งนี้กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, เกาหลีใต้ FA คัพ, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก(W) คัพ, ตุรกี 2 Ligi A, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, บัลแกเรีย คัพ, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, ฟินแลนด์ Kolmonen, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา คัพ, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย คัพ, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สเปน ลาลีกา 2, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดนดิวิชั่น 1, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิสราเอลลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19,