บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 2335 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 15/02/2563

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

21:00 โบฮีเมี่ยนส์ 0 - 1 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:35 ซีเอ ฮูราแคน 0 - 2 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 0-1
05:40 แอดเลติโก ทูคูแมน 0 - 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0-0
06:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1 - 0 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1-0
07:45 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1 - 0 ซาน ลอเรนโซ่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:59 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 3 - 0 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-0
22:59 เรนดอร์ฟ อัลทัช 2 - 2 ออสเตรียเวียนนา 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

00:00 คลับบรูซ 2 - 1 วาสแลนด์ บีเวเรน 1-0
02:00 ออสเทนเด้ 0 - 3 คอร์ไทรจ์ 0-0
02:00 แซงต์ ทรุยด็อง 0 - 1 เซอร์เคอร์ บรูซ 0-0
02:30 เมเชเลน 2 - 0 อันเดอร์เลชท์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

21:00 เอลเคเอสลอดซ์ 0 - 0 วิสล่า พล็อค 0-0
23:30 โปกอน เซซิน 0 - 0 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-0
02:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 2 - 2 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
2 - 3
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
21:30
เอาก์สบวร์ก
1 - 1
ไฟร์บวร์ก
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
3 - 0
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
2 - 3
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
1 - 2
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
00:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
1 - 4
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 2 - 4 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-2
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 1 - 1 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 0-0
19:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1 - 0 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

23:30
อาเมียงส์
4 - 4
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
02:00 บอร์กโดซ์ 2 - 2 ดิฌง 1-1
02:00 น็องต์ 0 - 0 เม็ตซ์ 0-0
02:00 นีมส์ 1 - 0 อองเช่ร์ 0-0
02:00 ตูลูส 0 - 2 นีซ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

21:00 ลอริยองต์ 0 - 1 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-0
21:00 น็องซี่ 0 - 1 แก็งก็อง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:30 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 2 - 0 อาแซด อัลค์มาร์ 2-0
01:45
เอดีโอ เดน ฮาก
0 - 3
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
02:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0 - 0 เอ็มเมน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:30 ปอร์ติโมเนนเซ่ 1 - 1 โมไรเรนเซ่ 1-1
22:30 ซานตาคลารา 1 - 0 ซีดี ทอนเดลา 0-0
01:00
เบนฟิก้า
0 - 1
สปอร์ติ้ง บราก้า
03:30
ริโอ อาฟ
1 - 1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

01:00 เอฟซี ซิยง 1 - 2 เนอชาแตล ซามักซ์ 0-1
01:00 บาเซิ่ล 0 - 1 เอฟซี ธูน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2 - 2 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-2
22:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 1 - 1 เซนต์ จอห์นสโตน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

18:00 เดนิซลิสปอร์ 0 - 1 เคย์เซริสปอร์ 0-0
21:00 คอนยาสปอร์ 1 - 3 กัซเทป 1-1
00:00 อันคารากูคู 2 - 1 เฟเนร์บาห์เช่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน

19:00
มายอร์ก้า
1 - 0
อลาเบส
22:00
บาร์เซโลน่า
2 - 1
เกตาเฟ่
00:30
บียาร์เรอัล
2 - 1
เลบานเต้
03:00
กรานาดา ซีเอฟ
2 - 1
เรอัล บายาโดลิด

ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 เออีแอล ลาริซ่า 1 - 2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-2
00:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 4 - 0 พานิโอนิออส 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2

22:00 ฮูเอสก้า 3 - 2 อัลเมเรีย 2-0
00:15 นูมานเซีย 1 - 1 ลาส พัลมาส 0-0
00:15 เรอัล โอเบียโด 1 - 2 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-2
03:00 เอลเช่ 1 - 2 เรอัล ซาราโกซ่า 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00
เลชเช่
2 - 1
สปอล
00:00
โบโลญญ่า
0 - 3
เจนัว
02:45
อตาลันต้า
2 - 1
เอเอส โรม่า

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2 - 1 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-1
22:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-0
22:00 เชลแน่ม ทาวน์ 2 - 1 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-1
22:00 พอร์ทเวล 3 - 0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 0 - 1 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-1
22:00 วอลซอลล์ 3 - 2 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-2
22:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 2 - 3 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-2
22:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 1 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ 2 - 1 มอร์แคมบ์ 0-0
22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1-0
22:00 คราวเลย์ ทาวน์ 0 - 0 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30
เซาแธมป์ตัน
1 - 2
เบิร์นลี่ย์
00:30
นอริช ซิตี้
0 - 1
ลิเวอร์พูล

ตารางบอลพรุ่งนี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 2 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-1
22:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1 - 1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
22:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-2
22:00 ฟูแล่ม 0 - 3 บาร์นสลีย์ 0-1
22:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0 - 1 มิลล์วอลล์ 0-0
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0 - 3 เร้ดดิ้ง 0-1
22:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 2 - 2 วีแกน แอธเลติก 1-2
22:00 มิดเดิลสโบรห์ 0 - 1 ลูตัน ทาวน์ 0-1
22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1 - 1 เบรนท์ฟอร์ด 1-1
22:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1 - 0 บริสตอล ซิตี้ 1-0
22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 4 - 2 สโต๊ค ซิตี้ 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกวัน อังกฤษ

22:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0 - 2 โคเวนทรี ซิตี้ 0-0
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 1 ซันเดอร์แลนด์ 0-1
22:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0 - 2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-1
22:00 บริสตอล โรเวอร์ส 2 - 1 แบล็คพูล 0-1
22:00 พอร์ทสมัธ 2 - 0 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-0
22:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 2 - 2 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-1
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 4 - 3 ลินคอล์น ซิตี้ 1-1
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2 - 1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 อิปสวิช ทาวน์ 4 - 1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2-1
22:00 จิลลิ่งแฮม 2 - 1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี

21:00 ลิวอร์โน่ 0 - 3 โคเซนซ่า 1914 0-3
21:00 เบเนเวนโต้ 2 - 1 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1-0
21:00 เอซี เวนิช 2 - 2 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1-1
21:00 ยูเว่ สตาเบีย 3 - 2 โครโตเน่ 2-2
00:00 สเปเซีย 3 - 1 อัสโคลี่ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

10:00 Keilor Wolves 1 - 0 Epsom FC 1-0
10:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 1 - 1 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 1-0
11:30 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 2 - 0 Northern Demons 1-0
11:30 ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) 2 - 1 Adelaide Cobras Reserves 1-0
11:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0-1
11:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 3 - 2 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
11:35 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2 - 1 Eastern United 1-0
12:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 1 - 2 ซิดนีย์ โอลิมปิก 1-1
13:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 3 - 1 อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 2-1
14:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 2 - 2 บูโซโร เอฟเค 2-1
14:00 เคเอส อีเนอเกติก โร รอ ฟรีเดค-มิสตัค
14:55 FK Zvezdara 8 - 0 FK Velika Mostanica 2-0
15:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 2 - 0 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 1-0
15:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส(N) 1 - 1 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 1-1
15:00 บัลเคนี่ ซอร์ย่า รอ Krystal
15:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0 - 2 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-0
15:15 Red Spade United FC 1 - 6 ซาราวัค 1-1
15:15 Pandan United FC 0 - 1 Langkawi City FC 0-0
15:30 เปอเซล่า ลามังกัน 2 - 2 ซาบาห์ 1-1
15:30 กวาง นัม 0 - 2 เอสเอชบี ดานัง 0-0
15:30 Huda Hue 1 - 2 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 1-0
15:50 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 5 - 1 Trutnov 3-1
16:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 3 - 3 Krumkachy 2-1
16:00 เวเลส 2 - 1 ซาเทิร์น 1-0
16:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 2 - 1 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 0-1
16:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 0 - 3 โบเดน บีเค 0-3
16:00 ทริเน็ค 1 - 4 บานิค ออสตราว่า 2 1-3
16:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า รอ ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า
16:00 รูซอมเบลอค บี 5 - 1 SKM Liptovsky Hradok 3-0
16:00 Slavicin 1 - 5 ซลิน 2 0-3
16:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 3 - 2 Metalurgistul Cugir 1-1
16:05 มิทเชลตัน เอฟซี 4 - 1 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 3-0
16:05 ซีเอส สตินก้า บาเกา 0 - 0 เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ 0-0
16:05 Gwarek Ornontowice 3 - 1 Drzewiarz Jasienica 3-0
16:15 ปาร์ดูบีตเซ 4 - 0 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0-0
16:15 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0 - 1 บีเนโซว 0-1
16:15 ดนีโปร โมกิเลฟ 3 - 0 เอฟเค ออร์ชา 2-0
16:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 2 - 0 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน 1-0
16:30 เบอโน่ 6 - 3 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 3-3
17:00 เอ็นเค เครสโก 1 - 2 เอ็นเคลุคโก้ 1-2
17:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค รอ ซลูตัสค์
17:00 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ รอ เอฟเค อาร์ยาซาน
17:00 ออดราออปอเล รอ โปโลเนีย ไบตอม
17:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 1 - 0 สปุตนิก 0-0
17:00 ยาบโลเนช 2 2 - 3 สปาร์ตาปราก 2 1-0
17:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0 - 1 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-0
17:00 บิโตเวีย บิโตฟ รอ โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก
17:00 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1 - 4 วิทโควิซ 0-1
17:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 4 - 2 เอฟเค 2000 3-1
17:00 SpVgg Hankofen-Hailing รอ ทีเอสวี บุชบัช
17:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน รอ FC Deisenhofen
17:00 สตรอมเมน(N) 2 - 3 สคีด ออสโล 0-2
17:00 ไวสคอป 2 - 3 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-2
17:00 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2 - 0 สโลวาน เวลวารี่ 2-0
17:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 4 - 2 สโลวาน ลิเบอเรช 2 2-2
17:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 - 0 การ์บาเนียกราโกล 0-0
17:00 สเตอัว บูคาเรสต์ รอ ซีเอสเอ็ม โฟกชานี
17:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ รอ เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
17:00 FC Merani Martvili รอ FC Bakhmaro Chokhatauri
17:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม รอ โกลนิค เลชน่า
17:30 Volna Pinsk รอ เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่
17:30 ทีเลโซ เอฟเอฟ รอ ไอเอฟเค ลิดินโก
17:30 อัสติ นาดลาเบม รอ เอฟเค สลาโว วีเซลัด
18:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว รอ สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้
18:00 Ruch Radzionkow รอ GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
18:00 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ รอ สปาร์ตัก พลอฟดิฟ
18:00 ซีเอสเคเอ มอสโก รอ เดเลมอน
58 วินาที ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1 - 1 FC Merani Martvili 0-0
18:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล รอ ซุนด์บีเบิร์ก
18:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) รอ โบลสตรานอส เอสเค (ญ)
18:00 บรอนชอยจ์ รอ บีเค เฟรม
18:00 แฟรท (ญ) รอ โคลบอทน์ (ญ)
18:00 ฮราเดตส์กราลอเว รอ โลโค ทาวิน
18:00 ฮอลเบค รอ สคอฟโชเว็ด
18:00 ลาฟนิทซ์ รอ ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
18:00 โรสกิลด์ รอ เฮลซิงกอร์
18:00 สคีฟซ์ ไอเค รอ โฮลสเตโบร บีเค
18:00 เอ็มเอฟเค ชรูดิม รอ เอฟเค พรีเปเร่
18:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ รอ เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
18:00 ดีซัวกาส เทลเซีย รอ เนเวซิส
18:15 บี 1908 รอ ฮิลลิร็อด
18:30 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 2 - 1 ฮอนฟอสส์ บีเค 1-0
18:30 เอสเค ลิเซน รอ สลาเวีย โครเมอร์ริซ
19:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ รอ เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
19:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ รอ แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
19:00 เอ็นเค จารูน รอ มลาโดสต์ ซดราโลวี
19:00 Hutnik Krakow รอ เอฟเค โปปาร์ด
19:00 มินยอร์ เพอร์นิค รอ Slivnishki Geroy
19:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ รอ จีเคเอส คาโตวีตเซ
19:00 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย รอ Bijelo Brdo
19:00 ดินาโม มินส์ค รอ เลวาเดีย ทัลลินน์
19:00 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ รอ เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
19:00 พาร์นดรอฟ รอ SC Kittsee
19:00 วีเอสเค อาร์ฮุส รอ ริงโคบิง
19:00 อเรม่า มาลัง 1 - 1 เปรซียา จาการ์ตา 0-1
19:00 Goppinger SV รอ เอสเอสวีอูล์ม 1846
19:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) รอ โอเรโบร (ญ)
19:00 TSV Kottern รอ เอฟซี เมมมินเก้น
19:00 โครบริ โกลกูฟว์ รอ สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค รอ FC Ismaning
19:00 เอลเลน่า โตรัน รอ โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
19:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ รอ ออร์ไกร์ท
19:00 ลุนด์ บีเค รอ เอสโลฟ บีเค
19:00 ฮาล์มสตัด 2 - 0 ฟัลเค่นเบิร์ก 1-0
19:15 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1 - 1 วอร์ต้า พอซแนน 1-1
20:00 เนเมน กร็อดโน่ รอ เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
20:00 เฮสเซ่น คาสเซล รอ ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์
20:00 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2 - 0 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1-0
20:00 ดอมซาเล่ รอ เอ็นดี กอริก้า
20:00 เอสวีจี ไรชีเนา รอ เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
20:00 ลีลล์สตรอม 5 - 1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 4-1
20:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ รอ Rot-Weiss Hadamar
20:00 FC Rukh Brest รอ เอฟเค เวนต์สปิลส์
20:00 เออเฮิสกี้ บรอด รอ ดูนาจสก้า ลูซน่า
20:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี รอ Bukedea TC FC
20:00 Airtel Kitara FC รอ Luweero United
20:00 Light SS FC รอ Bugamba FC
20:00 เฮชเอ็นเคซิเบนิค รอ ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
20:00 Red Star-Penzing รอ SV Sieghartskirchen
20:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค รอ เอฟเคทุซลา ซิตี้
20:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค รอ ไอเอฟเค เบอร์ก้า
20:00 โอเรโบร 1 - 1 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1-1
20:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ รอ เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2
20:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
20:00 บาเยิร์น โฮฟ รอ เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) รอ เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
20:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น รอ Sportfreunde Dorfmerkingen
20:00 SV Linx รอ บาลินเกอร์
85 วินาที เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 3 - 1 เอสซี แมนสดอร์ฟ 1-0
20:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) รอ Swift Hesperange
74 วินาที วินด์ยาร์ต 2 - 3 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-2
20:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น รอ ซาบรุคเค่น
20:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 1 - 4 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-2
20:00 สตาเบ็ค 3 - 1 ฮามคาม 1-1
20:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง รอ เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
20:00 ไอน์ทรัค เทรียร์ รอ เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์
20:00 อาเลซุนด์ เอฟเค รอ คริสเตียนซุนด์ บีเค
20:00 เอ็นดี เบลตินซี รอ เอ็นเค อลูมินิจ
20:00 ซานเดฟยอร์ด รอ เอฟเคอเรนดัล
72 วินาที NK Mladost Petrinja 2 - 3 เอ็นเค มักซีมีร์ 2-0
62 วินาที เปรัค 2 - 0 เคดะห์ 2-0
20:30 NK Orijent Rijeka รอ ASK Bravo Publikum
20:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) รอ วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
21:00 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ รอ แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
21:00 โทบอล คอสตาเนย์ รอ เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
21:00 เมียดิซ เลกนิก้า รอ FK Graficar Beograd
21:00 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ รอ เอียร์ติส พาฟโลดาร์
21:00 Zarica Kranj รอ เอ็นเคโอซีเยค 2
21:00 เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท 0 - 1 ทีพีวี แทมเปเร่ 0-0
21:00 FK BSK 1926 รอ FK Vinca
21:00 FSV Fernwald รอ SV Bauerbach
21:00 จีเอไอเอส 1 - 0 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 1-0
21:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก รอ เวนด์ซีเซล
21:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 0 - 2 พีเค-35 วานต้า (ญ) 0-1
21:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค รอ เลวานเจอร์ เอฟเค
21:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ รอ โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้
21:00 โฟล่า เอสซ์ รอ เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
21:00 ดินาโม เคียฟ รอ ดินาโม ทบิลิซี
21:00 จีเอไอเอส รอ ออสเตอร์ ไอเอฟ
21:00 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) รอ ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)
21:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 2 - 1 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0-1
21:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ รอ ไนโคบิ้ง เอฟซี
21:00 เยอร์การ์เด้น 1 - 4 เอสเค บรานน์ 1-3
21:30 ดนีปรอ-1 รอ เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
22:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ รอ ออส เทิร์น
22:00 HNK Segesta Sisak รอ เอ็นเค วร์โบเวต
22:00 เอสวี ฟรีเชีย 03 รอ ไฮเดอร์ เอสวี
22:00 ควิด ฮอลเด้น รอ เฟรม ลาวิค
22:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 2 - 0 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0
22:05 เอไอเค โซลน่า 1 - 1 เอฟเค รอสตอฟ 0-0
22:30 โนท็อดเด้น เอฟเค 1 - 2 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 1-1
22:59 มาริบอร์ 1 - 0 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0-0
23:30 สตอล เมียเลช รอ อแวนการ์ด คุร์สค์
00:00 ไบรน์ รอ โซต้า
00:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) รอ ลิงโคปิ้ง (ญ)
01:00 Nova Andradina รอ Novoperario MS
02:00 มัลโม่ เอฟเอฟ รอ ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
02:00 สปาร์ตัก มอสโก รอ เอฟซี อแวน อคาเดมี่
02:00 นอร์ท แคโรไลนา รอ ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
02:00 กรีนวิลล์ เอฟซี รอ ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
03:00 คอรูริเป้ เอไอ รอ อราปิราก้า(เอเอสเอ)
03:00 ชิคาโก ไฟร์(N) 2 - 4 โคโลราโด ราปิดส์ 1-1
03:00 Sporting Kansas City(R) รอ โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี
04:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน รอ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
04:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ(N) 1 - 2 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-1
05:00 ดีซี ยูไนเต็ด รอ ออร์แลนโด ซิตี้
05:00 เดปอร์เตส วาลเลนาร์ รอ ดิปอรเต่ส เตมูโก
05:00 วาลดิเวีย รอ ดิปอรเต่ส เตมูโก
06:00 แอลเอ กาแลกซี่ 1 - 2 โตรอนโต้ เอฟซี 1-1
06:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 4 - 0 โคลชากัว ซีดี 2-0
07:40 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 2 - 1 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-0
15:55 อัสติน โบลด์ 2 - 2 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน คัพ

22:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 8 - 0 ซีเรียนสก้าเอฟซี 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 มัคคาบี้ เนทันย่า 0 - 0 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-0
22:30 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0 - 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-0
23:30 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1 - 3 แอชดอด เอ็มเอส 0-2
00:50 มัคคาบี้ ไฮฟา 1 - 0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

23:30 เอฟซี วิล 1900 0 - 0 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

19:30 เอฟซีคลินเซนิ 2 - 3 กาซ เมตาน เมดิอัส 1-2
01:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 2 - 5 ซีเอส คราอิโอว่า 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:00 อินดิจา 1 - 1 บัซคา โทโพลา 0-0
20:30 คูคาริคกิ สตานคอม 0 - 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-2
22:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1 - 1 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 0-0
22:00 มัลโดส ลูการ์นี 2 - 1 เอฟเค วอซโดวัค 1-0
00:00 แมควา ซาแบค 1 - 0 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-0
00:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1 - 0 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A

18:00 ฮาเตย์สปอร์ 2 - 3 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-3
20:30 โบลูสปอร์ 1 - 1 อุมรานิเยสปอร์ 1-0
22:59 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 เอสคิเซไฮสปอร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

19:45 เลฟสกี้ โซเฟีย(N) 0 - 0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-0
22:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 6 - 0 โบเตฟ วราตซา 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1

20:00 เทรนซิน 8 - 1 ซีมปิน ไมชาโลวี 2-1
20:00 นิตร้า 0 - 0 Sokol Dolna Zdana 0-0
20:00 เอสเคเอฟซีเรด 2 - 2 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1 - 2 วาร์เท็กซ์ 1-0
23:30 สลาเวน โคปริฟนิก้า 2 - 1 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 ฮังการี

22:59 เดเบรเซน วีเอสซี 1 - 3 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-2
22:59 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 - 0 ปาคซิ เซ 1-0
22:59 คาโปสวาร์ 0 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0-1
22:59 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 3 - 1 วาร์ดา เซ 1-0
22:59 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 2 - 1 อูจเปสต์ 1-1
01:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1 - 0 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:30 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 2 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 1-0
20:30 สโลวัคโก้ 0 - 1 บานิค ออสตราว่า 0-0
20:30 เทปลิเซ่ 1 - 3 ซิกม่า โอโลมุช 0-3
22:59 สปาร์ตาปราก 0 - 2 สโลวาน ลิเบอเรช 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

22:59 แซงต์ กิลลุส 3 - 3 โรเซลาเร่ 3-0
02:30 เควีเอสเค ลอมเมล 0 - 1 เวสเตอร์โล 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 1 - 1 คลับ ตีฮัวนา 1-0
06:00 ปาชูก้า 1 - 0 พูอีบลา 1-0
06:00 โตลูก้า 2 - 3 พูมาส ยูนัม 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

21:00 กอซซาโน่ 1 - 0 ยูเอส เปียเนเซ่ 0-0
21:00 ริมินี่ 2 - 0 โมเดน่า 1-0
00:00 เตราโม่ 0 - 3 เอซี โมโนโปลี 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 1 - 0 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-0
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1 - 1 วอคกิ้ง 0-0
22:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1 - 0 บรอมลีย์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

22:00 อาร์บรอท 2 - 0 ควีน ออฟ เซาธ์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

22:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 2 - 0 ไคลด์ 2-0
22:00 อีสต์ ไฟฟ์ 1 - 0 ปีเตอร์เฮด 1-0
22:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1 - 1 สแตรนแรร์ 1-0
22:00 มอนโทรส 2 - 1 ดัมบาร์ตัน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 โคฟ เรนเจอร์ 2 - 1 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0-0
22:00 คาวเดนบีท 1 - 4 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1-3
22:00 ควีนส์ ปาร์ค 2 - 0 เอลจิน ซิตี้ 1-0
22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 1 - 0 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0 - 0 ซีดี มาฟรา 0-0
22:00 วาร์ซิม 3 - 0 เอสโตริล 1-0
22:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 5 - 1 วิล่าแฟรเนียนเซ 3-1
00:15 เฟยเรนเซ่ 1 - 0 ไลซอส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 อโปเอล นิโคเซีย 4 - 1 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1-0
00:00 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1 - 1 เออีพี ปาฟอส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista

02:00 กัวรานี่ เอสพี 1 - 1 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1-1
05:00 บรากันติโน้ 3 - 0 โอเอสเต้ 2-0
05:00 เซาเปาโล 0 - 0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Carioca

01:00 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 1 - 0 โนว่า อีกูอาคุ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

01:00 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0 - 1 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 เอ็มซี แอลเจอร์ 1 - 0 เจเอส ซาอัวร่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ คัพ

18:00 ทีพีเอส ตูร์คู(N) 0 - 0 ฮอนก้าเอสพู 0-0
18:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ(N) 3 - 1 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 2-0
19:00 ลาห์ติ(N) 2 - 1 โรพีเอส โรวานีมี่ 0-1
19:00 เอ็มพี มิคเคลลี่(N) 0 - 2 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 0-1
19:00 ไมปา(N) 0 - 1 เคทีพี ค็อตก้า 0-1
19:30 เอฟซี ฮาก้า(N) 1 - 1 อิลเวส แทมเปเร่ 0-0
20:15 ยาโร(N) 2 - 3 เอซี โอลู 1-1
22:59 เอซี คาจานิ(N) 1 - 3 วีพีเอส วาซ่า 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ทอร์ค 1 - 3 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0-1
03:00 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 1 - 2 บอสตัน ริเวอร์ 1-1
04:00 ซีเอ เพนาโรล 2 - 1 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1-1
06:00 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0 - 0 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 อคาเดเมีย กันโตเลา 0 - 2 อินติกัส เดปอร์เตส 0-1
03:00 FC Carlos Stein 1 - 3 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1-1
04:00 สปอร์ต บอยส์ 3 - 3 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 อเมริกา เด กาลี 2 - 0 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 0-0
06:10 มิลเลียนนาริออส 2 - 1 โบญาก้า ซิโค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:00 เวลริงตัน โฟนิค 1 - 0 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-0
15:50 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1 - 1 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบียลีก

19:55 อัล ราเอ็ด 2 - 1 แอ๊บฮา 1-0
22:10 อัล ฟาร์ท 2 - 2 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 บลายท์ สปราตันส์ 0 - 3 อัลทริงแคม 0-1
22:00 เกทส์เฮด 0 - 0 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 เบรนทรี ทาวน์ 0 - 0 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-0
22:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1 - 0 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0
22:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0 - 1 บาธ ซิตี้ 0-1
22:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 2 - 0 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1-0
22:00 ดัลลิช แฮมเลต 0 - 1 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-1
22:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2 - 3 เวย์เม้าท์ 2-0
22:00 สลอค ทาวน์ 1 - 1 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-0
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0 - 0 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-0
22:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 1 - 1 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 บาโรก้า เอฟซี 0 - 1 บิดเวสท์ วิทซ์ 0-0
20:30 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 3 - 0 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1-0
20:30 ไฮแลนด์ส พาร์ค 2 - 0 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1-0
22:59 ไกเซอร์ ชีฟ 1 - 2 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0-0
01:15 อามาซูลู 1 - 2 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซีเรีย ลีก

19:00 อัล คารามาห์ 1 - 0 อัล วัทบา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

22:59 เอสเค ติรานา รอ สเกนเดอร์บู กอร์ซ

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

20:55 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 1 - 3 อัล ริฟฟา 1-2
22:15 อัล นาจม่า 1 - 1 มานาม่า คลับ 0-1
9วินาที อัล มูฮารัค 0 - 0 บูไสทีน -

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:00 วีแดด คาซาบลานก้า 0 - 1 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 0-1
01:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1 - 1 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ คูเวต ลีก

20:45 อัล คาดเซีย 5 - 0 ยาร์มุค 2-0
31วินาที อัล ซาเฮล 0 - 0 อัล คูเวต เอสซี -

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

19:30 Ahli Qalqilya รอ Thaqafi Tulkarm
20:00 Shabab Alsamu 2 - 0 Ahli Al Khalil 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 อีเอส เมทเลาอิ 0 - 1 สฟาเคซี 0-1
20:00 ยูเอส โมนาสตีร์ 1 - 2 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-1
20:00 เชบบา 2 - 0 สตาดิ ตูนิเซียน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โอมาน ลีก

20:40 ดูฟาร์ 4 - 0 อัล นาห์ด้า 1-0
87 วินาที อัล ซีบ 2 - 0 อัล ซูวาอี 2-0
88 วินาที โซฮาร์ คลับ 1 - 0 อัลรูสตัก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

61 วินาที โกสปอร์ท โบโรห์ 2 - 1 วอลตัน แคชชวลส์ 0-0
22:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 2 - 2 เชสแฮม ยูไนเต็ด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด รอ เนิร์น เคาน์ตี้

ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

10:00 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 2 - 1 ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด 1-1
10:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง)(N) 2 - 1 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 KS Korabi Peshkopi 0 - 1 KF Erzeni Shijak 0-0
20:00 KS Elbasani 0 - 1 Turbina Cerrik 0-1
20:00 เคเอส คาสตริโอติ 1 - 0 เคเอส ดินาโม ติรานา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 2 - 2 Guay Leena 2-0
07:30 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1 - 2 กัวรานี อาซุนซิยง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

02:30 ครูซาเดอร์(N) 1 - 2 โคเลอไรน์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 1 - 0 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 0-0
03:00 ลาล่าเอฟซี 1 - 2 คาราคาส เอฟซี 0-0
06:00 ซาโมร่า บารินาส 1 - 0 อารากัว เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 3 - 1 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1 - 2 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1-0
03:30 ปาเลสติโน่ 0 - 0 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0-0
07:35 เดปอร์เตส อิควิกกัว 0 - 4 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

03:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู 2 - 1 ออล บอยส์ 1-1
03:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส 0 - 0 กิมนาเซีย จูจุย 0-0
03:00 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 1 - 0 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0
03:30 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 5 - 3 ซานมาร์ติน ซานฮวน 2-0
04:35 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 2 - 0 คิลเมส 2-0
06:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1 - 0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-0
06:35 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 2 - 0 แอดเตริโค ราแฟล่า 1-0
07:00 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 2 - 0 บาร์รากัส เซ็นทรัล 0-0
07:30 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0 - 1 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

15:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 3 - 2 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 2-1
16:00 ฮูม ซิตี้ 2 - 0 อัลโตน่า เมจิค 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Qatar Cup

20:45 กาตาร์ เอสซี 1 - 1 อัล ซาดด์ 0-0
23:45 อัล คอร์(N) 1 - 1 อัล เรย์ยาน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ คัพ

19:00 Abo Qair Semads(N) 2 - 0 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 1-0
22:00 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย(N) 2 - 1 อัสวาน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 ซีดี อากีลา รอ ซีดี อีเอล เวนซีดอร์
06:00 ซานต้า เทคล่า รอ ซีดี ชาลาเตนังโก

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1 - 0 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 0-0
20:00 ซานตา ลูเซีย(N) 0 - 2 ไซเรนซ์ เอฟซี 0-2
22:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 3 - 1 มอลตาเอฟซี 2-1
55 วินาที โฟลเรียน่า เอฟซี 1 - 2 Gudja United 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก

11:00 ลาโตกา 1 - 1 มาลัมปา รีวิ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 Brightlingsea Regent 1 - 1 มาร์เกต 0-0
22:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 5 - 1 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 2-0
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 0 - 0 คิงสโตเนียน 0-0
22:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 2 - 2 เมอร์สทัมเอฟซี 1-0
22:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 2 - 2 โบเวร์ส พิทซี 0-1
22:00 วอร์ทติ้ง 0 - 1 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมา ลาลีกา

02:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา รอ ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า
06:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส รอ เดปอร์ติโวมีชโก

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

19:00 ปัลมา (ฟุตซอล) 1 - 1 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 0-0
00:30 บูเรลา(ฟุตซอล) 1 - 5 EiPozo Murcia Turistica Futsal 0-3
00:30 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 8 - 3 Vaidepenas Futsal 3-0
00:30 Jaen Paraiso Interior Futsal 3 - 2 O Parrulo Ferrol Futsal 1-0
00:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 1 - 3 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 1-1
01:00 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 3 - 3 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 1 - 2 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-0
04:15 คลับ กัวบิร่า 1 - 0 นาซิอองนาล โปโตซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

00:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 1 - 2 เดลฟินเอสซี 0-2
03:30 อูเรนเซ่ เอสซี 2 - 2 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-0
06:00 มาคาร่า อัมบาโต้ 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

18:00 ซีล่า เอฟเค 0 - 6 คาราบัค 0-4
20:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1 - 2 ซาบาห์ เอฟเค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 1 - 2 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 1-2
12:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 1 - 2 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 1-0
13:00 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 0 - 2 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 0-2
13:30 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 3 - 2 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

17:00 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 2 - 2 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 0-1
17:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 3 - 1 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 1-0
17:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1 - 0 โตริโน่(เยาวชน) 1-0
17:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 0 - 1 กาญารี่(เยาวชน) 0-0
17:00 ลิวอร์โน่(เยาวชน) 2 - 2 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 1-1
17:00 เลชเช่(ยู20) 0 - 1 โครโตเน่ (เยาวชน) 0-0
17:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 1 - 5 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 1-2
17:00 ปิซา(ยู 19) 3 - 0 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 0-0
17:00 ตราปานี(เยาวชน) 1 - 1 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 1-0
18:00 เปสคารา(เยาวชน) 0 - 1 อตาลันต้า (เยาวชน) 0-0
18:00 อัสโคลี่(เยาวชน) รอ เปรูจา(เยาวชน)
19:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 1 - 1 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 1-0
20:30 Pordenone Youth 2 - 1 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 0-1
20:30 ปาร์ม่า(เยาวชน) รอ เอซี มิลาน(เยาวชน)
20:30 เวโรน่า (เยาวชน) 3 - 0 สเปเซีย(เยาวชน) 1-0
20:30 สปอล(เยาวชน) 3 - 2 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 2-2
20:30 เบรสชา(เยาวชน) รอ เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน)

ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์แดน Sh คัพ

0วินาที อัล ซาเร 0 - 0 อัล แรมธ่า คลับ -
1วินาที ชบับ อลอร์ดอน 0 - 1 อัล วีห์ดัต -

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3

20:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 2 - 0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 2-0
20:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0 - 1 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-1
20:00 อิงโกลสตัดท์ 0 - 1 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-0
20:00 มักเดเบิร์ก 1 - 1 ชามนิตเซอร์ 0-1
20:00 เอสวี เม็พเพ่น 1 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-0
20:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 - 0 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 2-0
18:00 สุโขทัย เอฟซี 1 - 0 สุพรรณบุรี เอฟซี 1-0
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 2 - 1 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 0-1
20:00 การท่าเรือ เอฟซี 4 - 1 นครราชสีมา เอฟซี 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 แกรนแธม ทาวน์ 1 - 3 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 1-1
22:00 สการ์โบโรห์ 5 - 0 แบมเบอร์ ไบร์ท 2-0
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น 2 - 1 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 2-0
22:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1 - 3 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียสตรีลีก

13:00 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 3 - 0 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:20 ดูบา อัลฮัสซัน 1 - 0 อัลบาเตห์ 0-0
20:20 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 1 - 4 แมสฟุท 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 ดันเดลา เอฟซี 1 - 5 อาดส์ เอฟซี 0-3
02:45 Police Service of Northern Ireland FC รอ Ballyclare Comrades

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:30 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) รอ อับฮา คลับ(เยาวชน)
19:50 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) รอ อัล-ทาวอน(เยาวชน)
19:50 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) รอ อุฮุด(เยาวชน)
19:50 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) รอ อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)
19:50 อัล-ชาบับ(เยาวชน) รอ อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)
20:20 อัล อาห์ลี(เยาวชน) รอ อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)
22:59 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) รอ อัล ทาย(เยาวชน)

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียลีกดิวิชั่น 1

18:30 ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส 2 - 1 อิซาว์ลเอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

18:30 เอชเค โคปาโวกค์ 1 - 2 กรินดาวิค 0-1
20:00 เลคเนียร์ เอฟ รอ ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
22:00 เคเอ อคูเรย์รี่(N) 1 - 1 ฟีลเคียร์ 1-1
00:15 เฟรม เรย์จาวิค 1 - 2 เคฟลาวิค 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอลลีก

19:30 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา(N) 0 - 2 ฮาโปเอล คัวแคบ 0-0
01:30 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด รอ เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา

ตารางบอลพรุ่งนี้ BSWCP

21:45 ฟลาเมงโก (ฟุตบอลชายหาด) รอ Grasshopper Club Zurich Beach
23:15 สปาร์ตัก มอสโก(ฟุตบอลชายหาด) 6 - 4 สปอร์ติ้ง บราก้า (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
16วินาที Tokyo Verdy Beach 0 - 0 สปอร์ติ้ง บราก้า (ฟุตบอลชายหาด) -
00:30 บีเอสซี โลโคโมทีฟ(ฟุตบอลชายหาด) รอ Tokyo Verdy Beach

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

06:00 ซากาเตเปค 1 - 0 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 โอเอ็ม อาร์ซิว 1 - 0 เจเอสเอ็ม สกิกดา 0-0
21:00 เจเอสเอ็ม เบอจายา 2 - 2 เอ็มซี ไซดาร์ 2-0
21:00 โอลิมปิก เมเดีย 4 - 1 เอเอส โครยูบ์ 2-1
21:00 ดับบิวเอ ทเลมเซน 4 - 0 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต 3-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 1 - 0 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

17:45 ฟาร์ เซปาซี่ 1 - 1 คูเนห์ เบ คูเนห์ 0-1
17:45 นาวาด เออร์เมีย 2 - 0 ดามาช กิลาน เอฟซี 2-0
17:45 โอซิน อัลบอร์ซ 1 - 1 มาลาวัน 1-1
17:45 Niroye Zamini 0 - 1 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0-0
17:45 เมส ราฟซานจาน 3 - 1 อาร์แมน โกฮาร์ 2-0
18:15 เอสเตกัล คูซสถาน 4 - 1 ชาร์ดารี ทาบริซ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 โมโรคา สวอลโลส์ 1 - 0 เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด 0-0
20:30 Tshakhuma TM 1 - 0 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 0-0
20:30 Uthongathi FC 1 - 1 เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด 1-1
20:30 เจดีอาร์ สตาร์ 2 - 2 รอยัล อีเกิลส์ 0-1
20:30 ทีเอส สปอร์ติง รอ ฟรี สเตท สตาร์

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 เอร์มิส อราดิปปู 1 - 0 Onisilos Sotiras 0-0
20:00 Agia Napa 2 - 1 คาร์มิโอทิสซ่า 1-1
20:00 อาริส ลิมาสซอล 4 - 2 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 2-2
20:00 Digenis Morphou 2 - 0 Akritas Chloraka 0-0
20:00 Omonia Psevda 1 - 2 Xylotympou 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

03:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 3 - 2 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0-1
03:00 ซาน เทลโม่ 2 - 1 ยูเอไอ อากุยซ่า 2-0
03:00 โกมูนิกาซิโอเนส 0 - 1 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:00 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 0 - 1 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส ยู 21 0-1
17:00 NC Magra U21 1 - 4 อีเอสเซติฟ(ยู21) 1-2
17:00 ปาราดอ เอซี ยู 21 0 - 0 เจเอส ซาอัวรา ยู 21 0-0
17:00 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 3 - 2 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 1-1
18:00 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ ยู21 0 - 0 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:45 อัล-ไดรห์ รอ Al Drae
20:10 Al-Jndal รอ Al-Akhdoud

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

18:00 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ รอ ซีอี อันดราทส์
21:30 นูมานเซีย 2 รอ เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
22:00 เซบีย่า ซี 1 - 0 ซีดี เตรรา 0-0
22:00 ยูดี อัลคูเดีย รอ ซานราฟาเอล
22:00 ซานตันยี รอ Ibiza Islas Pitiusas
22:00 CD คอร์เตส รอ Valle de Egues
22:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ รอ โอโยเนซา
22:00 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ รอ อะเซโร
22:00 Jove Espanol รอ เครวิลเลนเต้
22:00 รีล เจน รอ CD Torreperogil
22:15 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย รอ มายอร์ก้า 2
22:30 ซีอี เอสปอร์เลส รอ ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่
22:30 Pena Azagresa รอ เอดี ซานฮวน
22:30 ซีดีเบติ โอนัค รอ เปน่า สปอร์ต
22:30 Fontellas รอ UDC Txantrea KKE
22:30 ซีดี กัวร์นิโซ รอ เอสดี แทกิลเอสคูโด้
22:30 ยูซี คาร์เทส รอ Solares Medio Cudeyo
22:30 Selaya FC รอ ซีดี คายอน
22:30 โทโลซา รอ JD Somorrostro
22:30 CA Bembibre รอ แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
22:30 CD La Granja รอ Real Burgos
22:30 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน รอ CyDL Jupiter Leones
22:45 ซีดี มานาคอร์ รอ ซีอี เฟลานิทซ์
22:45 CD Mirandes B รอ CD Becerril
22:59 UD Mutilve รอ เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา
22:59 CD Tarancon รอ ลา โรด้า ซีเอฟ
22:59 ซีดี เบซานา รอ ยูดี ซามาโน
22:59 เอสดี เบียไซน์ รอ เรอัล โซเซียดัด ซี
22:59 ซีดี ลากุล โอแนค รอ ซีดี อริซนาบาร์รา
23:30 CD Vera รอ แอตเลติโก้ ทาโครอนท์
23:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ รอ UD Poblense
23:30 CD Vera Puerto De La Cruz รอ แอตเลติโก้ ทาโครอนท์
23:30 SD Balmaseda FC รอ ซานทูซู เอฟซี
23:30 ยูเอฟ เบนิกานีม รอ ยูดี พาเตอร์นา
23:45 ยูซีดี บูร์ลาเดส รอ ซีเอซิลบอลเนโร
00:00 CD Buzanada รอ CD Atletico Paso
00:00 ลาส พัลมาส ซี 4 - 2 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1-0
00:00 Panaderia Pulido 5 - 0 ยูดี แอลบาร์ร่า 1-0
00:00 เอสดี ลาเรโด รอ ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2
00:00 เอสดี เกอร์นิกา รอ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
00:00 Urduliz FT รอ ซีดี วิคตอเรีย(สเปน)
00:00 Igualada 1 - 1 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 1-0
00:30 UD Ourense 0 - 2 โอเรนเซ 0-2
00:30 ซีดี อาร์ดรอย รอ ซีดี ซูบิซ่า
00:30 ยากิว ซีเอฟ 3 - 2 CDFC La Calzada 2-0
00:30 CE Banyoles รอ Cerdanyola del Valles
00:45 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 5 - 1 เอล ซาน มาร์ติน 2-1
01:00 เซสต้าโอ 2 - 2 โปรตุเกตเรเต้ 0-0
01:30 เอสซีดี ดูรานโก้ รอ Sodupe UC

ตารางบอลพรุ่งนี้ ISR U19

15:30 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา (ยู19) 0 - 1 ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) 0-1
15:40 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 2 - 2 Maccabi Yavne Shimon U19 1-1
15:40 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 0 - 0 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0-0
16:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 3 - 1 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 1-0
16:00 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 0 - 3 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 0-1
16:00 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 0 - 3 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 0-1
16:00 Hapoel Nof HaGalil U19 0 - 0 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 0-0
16:00 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 3 - 0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 1-0
16:00 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) 6 - 1 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 2-1
16:15 Hapoel Asi Gilboa U19 0 - 4 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 0-1
17:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 2 - 2 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 2-0
18:00 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 0 - 2 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Paranaense League

02:00 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ รอ คาสคาเวล พีอาร์
03:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 3 - 0 โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

03:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 1 คริคูม่า 0-0
05:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 2 - 1 ฟิกูเรนเซ่ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

02:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0 - 1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

66 วินาที ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1 - 2 ครูซ อซูล(ยู20) 0-1
22:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 4 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 3-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ปาชูก้า(ยู20) 1 - 0 พูเอบลา (ยู20) 1-0
45+วินาที โตลูกา(ยู 20) 0 - 0 พูมาส ยูนัม(ยู20) -
31วินาที คลับ อเมริกา (ยู 20) 0 - 0 แอตลาส (ยู20) -

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:00 ทอมเบนเซ่ 4 - 0 ยูอาร์ที เอ็มจี 2-0
02:00 Tupynambas 1 - 3 อูเบร์ลังเดียเอ็มจี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 AD Atlanta Doce Mel(N) 3 - 7 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 1-5
02:30 วิตอเรีย บีเอ 2 - 1 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series

16:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1 - 2 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0-2
16:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 2 - 3 เพิร์ธ เอสซี 1-1
18:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้(N) 1 - 5 อีซียู โยนดาลูบ 0-2
18:00 อาร์มาเดล เอสซี(N) 0 - 2 Willip 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 Qrendi 1 - 3 ฟกูรายูไนเต็ด 1-3
60 วินาที ลิจา แอทเลติก 1 - 1 Pieta Hotspurs 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

18:00 เบรย์ดาบลิค (ญ) 8 - 1 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 4-0
00:00 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) รอ วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 JL Angmai Lian Zhi 1 - 0 นครปฐม เอฟซี 0-0
18:00 หนองบัวลําภู 3 - 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-0
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 1 ขอนแก่น เอฟซี 0-0
20:00 ศรีสะเกษ เอฟซี 1 - 0 ระนอง เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

02:00 ซิเอร่า 2 - 2 บาเฮีย บีเอ 1-1
02:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 1 - 1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-0
04:00 เนาติโก (พีอี) 2 - 0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1-0
06:00 คอนฟิแองก้า 2 - 0 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด รอ โกลด์ โคสต์ ไนท์
16:30 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0 - 2 บริสแบน สไตรเกอร์ส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี A2 ลีก U19

16:30 Erokspor U19 1 - 2 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 1-1
18:30 อลันยาสปอร์(ยู 19) 2 - 1 อัลตินอร์ดู (ยู 19) 1-1
18:30 อันคารากูคู(ยู19) 0 - 1 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 0-0
18:30 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 1 - 3 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 0-1
18:30 กาลาตาซาราย (ยู 19) 5 - 3 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 3-1
18:30 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 2 - 2 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 1-0
18:30 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 2 - 2 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 1-2
18:30 Menemenspor U19 3 - 3 เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์

19:30 เคยูพีเอส (ญ) รอ เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปา Libertadores U20

04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ (ยู 20) รอ ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
06:15 Academia Puerto Cabello U20 รอ สปอร์ติ้ง คริสตัล(ยู 20)

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 Expreso Rojo 1 - 3 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0-0
03:00 ลาเนรอส เอฟซี 1 - 1 ออโซมารโซ่ 1-0
03:00 เวลเลดูปา เอฟซี 2 - 2 Universitario de Popayan 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1 - 1 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 1-1
00:30 เรอัล เบติส ( ญ ) 2 - 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:00 ทาวานัคโค (ญ) 0 - 4 เอซี มิลาน(ญ) 0-0
18:05 บารี ( ญ ) 1 - 4 ฟลอเรนซ์(ญ) 1-2
20:30 โอโรบิก้า(ญ) รอ เอ็มโปลี (ญ)
20:30 เรส โรมา (ญ) 6 - 0 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 5-0
20:30 ฟิออเรนติน่า (ญ) 2 - 1 ซาสซูโอโล่ (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

13:30 Arvand Charkh Shemiran U23 0 - 2 ไซปา (ยู23) 0-1
13:30 Caspian Kosar U23 0 - 4 Raad Sorkh U23 0-3
15:30 Olympic Andisheh U23 0 - 1 Naft Iranian U23 0-0
15:30 เพย์กัน(ยู 23) 4 - 1 Peyrovan Hejazi U23 3-1
16:30 บาดราน (ยู23) 0 - 1 Niroye Zamini U23 0-0
17:30 Moghavemat Tehran U23 4 - 0 Abi Pooshan U23 1-0
17:30 Sorkhpooshan Pakdasht U23 1 - 2 Oghab Tehran U23 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:00 Jerba Midoun รอ Club Menzel Bouzelfa
20:00 ES Hammam Sousse 1 - 1 เอ.เอส. มาร์ซ่า 0-0
20:00 เอสเอส สฟาเชี่ยน รอ AS Oued Ellil
20:00 เจนเดาบาสปอรต์ รอ เอ.เอส. ดีเจอร์บา
20:00 โอลิมปิก เด เบจา รอ ซีโอ เมเดนีน
20:00 Croissant Msaken 3 - 0 Stade Africain Menzel Bourguiba 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย B PFG

17:00 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 0 - 2 พีเอฟเค มอนทาน่า 0-1
17:30 โบเตฟ กาเลโบโว่ 0 - 0 พีริน บลากอเยฟกราด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

22:00 Carme Dawson 4 - 3 Sandro Abate Avellino Futsal 2-1
00:00 Lido Di Ostiav Meta Futsal 3 - 0 Petrarca Padova C5 Futsal 0-0
02:00 Phil diae Bolley 7 - 2 อาร์ซิกนาโน(ฟุตซอล) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

17:00 Norilsky Nickel Futsal 5 - 2 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 1-0
17:00 MFK Tyumen Futsal 4 - 1 Ukhta Tyumen Futsal 3-0
19:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 3 - 4 MFK CPRF Futsal 2-0
19:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal รอ โนวาลิ(ฟุตซอล)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

22:00 บอนนี่ริกก์โรส รอ มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี
22:00 Dalbeattie Star รอ Caledonian Braves
22:00 Vale of Leithen รอ เกรทน่า เอฟซี
22:00 Cumbernauld Colts รอ เบอร์วิค เรนเจอร์ส
22:00 Civil Service Strollers FC รอ East Kilbride
22:00 สปาร์ตันส์ รอ Kelty Hearts

ตารางบอลพรุ่งนี้ Al Kass ฟุตบอลนานาชาติ

20:45 กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 17) รอ ซูว็อนซัมซุงบลูวิงส์(ยู 17)
22:59 บาร์เซโลนา ยู 17 รอ คาชิว่า เรย์โซล (ยู 17)

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPB

06:00 ปิกอส รอ อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA D4

02:20 Capital TO 0 - 1 Nova Conquista/TO 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

18:00 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 0 - 2 สวีเดน(ญ) ยู17 0-0
18:00 ฮังการี(ญ) ยู17 2 - 0 สกอตแลนด์(ญ) ยู17 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี 2 - 1 เบงกาลูรู 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 เซา คาเอตาโน่ 0 - 1 ริโอ คลาโร่ 0-1
01:00 อูแด็กซ์ เซา เปาโล(N) 0 - 2 เพนาโปเลนเซ่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล แชมป์ ซี

01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 3 - 0 โคเมอเชียล-เอสพี 0-0
01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 3 - 2 เกรมิโอโอซาสโก้ 0-0
01:00 พรีมาเวร่า 0 - 1 Batatais 0-0
02:00 เปาลิสต้า 2 - 1 ริโอ เพรโต 1-1
02:00 เออี เวโล คลับ เอสพี 0 - 0 มาริเลีย 0-0
06:00 บาร์เรโตส เอสพี 1 - 0 นาซีอองนัล เอสพี 0-0
06:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) 3 - 2 โนโรเอสเต้ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กานาพรีเมียร์

22:00 Berekum Chelsea 1 - 3 Inter Allies 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

05:10 Seaview Gardens FC 3 - 3 เรอัล โมนา 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

17:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)
17:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) รอ ซังค์ เพาลี (ยู 17)
17:00 เชมนิตเซอร์(ยู 17) รอ ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
17:00 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) รอ มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17)
17:00 Alemannia Aachen(U17) รอ ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17)
18:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) รอ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17)
18:30 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
19:00 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) รอ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)
19:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)
19:00 โคโลญจน์ (ยู 17) รอ พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17)
19:00 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) รอ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)
20:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) รอ ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0 - 0 เรอัล ยูนิโอน 0-0
22:00 เรอัล บายาโดลิด บี 4 - 0 เอสดี อมอเรเบียต้า 1-0
22:30 โอซาซูน่า บี 1 - 1 แอธเลติก บิลเบา บี 0-0
22:59 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0 - 1 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 2 - 2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 2-0
17:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 6 - 0 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 3-0
17:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 4 - 3 มักเดเบิร์ก(ยู 19) 1-1
17:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) รอ ชามนิตเซอร์(ยู 19)
17:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 1 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 1-0
18:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 2 - 3 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 1-1
18:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 2 - 0 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 0-0
19:30 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 0 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 0-1
20:00 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 3 - 2 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 2-0
20:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 2 - 0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:30 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 3 - 2 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1-1
20:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 3 - 0 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1-0
20:00 ทูเอส ฮัลเทริน 3 - 0 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 0-0
20:00 วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย 1 - 4 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

18:00 เบาวิสต้า(ยู 17) รอ ริโอ อาฟ(ยู 17)
22:00 GD Braganca(U17) รอ Merelinense U17
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) รอ อีเลคทริโก(U17)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

22:00 Haguenau รอ แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต
22:30 อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ รอ SC Schiltigheim
22:59 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 รอ โบบิกนี เอ.ซี.
00:00 อานซี รอ โมนาโก 2
00:00 Grasse รอ Martigues
00:00 ไฮอีเรส รอ ENDOUME
00:00 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ รอ Chasselay M.D. Azergues
00:00 โอลิมปิก ลียง 2 รอ อีเซอร์ เอเอส
00:00 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี 5 - 4 จูรา ซูด ฟุต 1-4
00:00 Saint-Priest รอ เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล
00:00 ชาร์เทรส เอฟซี รอ โกเบลินซ์
00:00 เอฟซี เฟลอรี่ 91 รอ Mantois
00:00 แก็งก็อง บี รอ วานส์
00:00 Poissy AS รอ ลอริยองต์ บี
00:00 เอฟซี รูออง รอ กรานวิลเล
00:00 แซ็ง-มาโล รอ อองเช่ร์ 2
00:00 Stade Briochin รอ Oissel
00:00 วิเทร รอ อองตองต์ เอสเอสจี
00:00 Angouleme รอ Bourges FC
00:00 บลัว เอฟ.41 รอ เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์
00:00 เล เออบิเยรส์ รอ โคโลเมียร์ส
00:00 มงต์เปลลิเย่ร์ บี รอ โรโมแรนติน
00:00 เอฟซี น็องต์ บี รอ เอฟซี เบอเกอรัก
00:00 ดรานซี่ รอ เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี
00:00 เซเต้ เอฟซี รอ อันเดรซัก
00:00 ลีลล์ บี 1 - 1 St. Maur Lusi 0-0
00:00 สเตรด บอร์เดไลส์ รอ แซงต์ - เอเตียน บี
00:00 เตรลิสซาค รอ ชามาเลียเรสเอฟซี
00:00 เซอด็อง 0 - 0 บาสเตีย 0-0
00:00 แซง กวองแตง รอ ล็องส์ บี

ตารางบอลพรุ่งนี้ Greece Divison C

20:00 Thermaikos Thermis 1 - 0 Nea Kallikrateia 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ลีก 2

17:00 Bayburt Ozel Idare 3 - 0 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 1-0
17:00 คาสทาโมนุสปอร์ รอ โบดรุมสปอร์
17:30 Sancaktepe Belediye Spor 3 - 1 ฮาเซทเทเป้ เอสเค 1-1
17:30 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู รอ กูมัสฮาเนสสปอร์
17:30 Corum Belediyespor รอ ซองกุลดัค
17:30 อลาซิกสปอร์ 0 - 3 Nigde Belediyespor 0-0
17:30 Etimesgut Belediye Spor รอ Usakspor
17:30 อียูบสปอร์ 1 - 1 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0-0
17:30 ซาคาร์ยาสปอร์ รอ Kirsehir Koyhizmetleri
17:30 Tuzlaspor Kulubu 1 - 2 บันไดมาสปอร์ 0-0
17:30 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 4 - 0 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 1-0
17:30 Bugsasspor 1 - 1 เพนดิคสปอร์ 1-0
17:30 อินโกลสปอร์ 2 - 1 Duzyurtspor 0-1
17:30 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 2 - 1 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 2-1
17:30 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 3 ซัมซั่นสปอร์ 0-0
18:00 อาเหม็ดสปอร์ รอ ซาริเยอร์

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 Yeni Orduspor 0 - 0 Artvin Hopaspor 0-0
17:00 Karaman Belediyesi Spor รอ Yomraspor
17:00 Cizrespor รอ Payas BS 1975
17:00 ออฟสปอร์ 1 - 3 โคแคลิสปอร์ 1-1
17:00 Yesilyurt Belediyespor รอ Osmaniyespor
17:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ รอ Darica Genclerbirligi
17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0 - 1 โซมาสปอร์ 0-1
17:30 Sultanbeyli 3 - 0 โตคัตสปอร์ 1-0
17:30 Erzin Belediyespor รอ 24 Erzincanspor
17:30 ดัคซีสปอร์ รอ Sile Yildizspor
17:30 Serik Belediyespor รอ Kizilcabolukspor
17:30 ซิลิวริสปอร์ 0 - 0 Catalca Spor 0-0
17:30 Dai Lin Jissbon รอ Agri 1970 Spor
17:30 ตูร์กัสลูสปอร์ 1 - 0 Elazig Belediyespor 1-0
17:30 Erbaaspor S รอ 1877 Alemdagspor
17:30 คาซิยาก้า 2 - 0 Fatsa Belediyespor 0-0
17:30 โคซานสปอร์เอฟเค รอ Kemer Tekirova Spor
17:30 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ รอ อีร็อกสปอร์
17:30 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 Bayrampasa 0-0
17:30 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ รอ Yeni Altindag BS
17:30 Muglaspor 0 - 1 Yeni Diyarbakirspor 0-0
17:30 Modafen Spor 0 - 3 Nevsehirspor Genclik 0-0
17:30 Halide Edip Adivarspor 0 - 3 Bursa Niluferspor AS 0-1
17:30 โกลคุคสปอร์ รอ พาซาสปอร์

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

18:10 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 1 - 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-1
20:00 เรคเวเร เจเค ทาร์วาส 1 - 8 เอฟซี เอลวา 0-3
21:50 Vandra JK Vaprus 3 - 1 ปาร์นู เจเค 0-1
45+วินาที เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1 - 0 เจเคเวลโค่ทาร์ทู -
01:30 Viimsi MRJK รอ Keila JK

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin

19:00 ดีฌง(ญ) 0 - 2 โอลิมปิก ลียง (ญ) 0-0
19:00 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 3 - 3 บอร์กโดซ์ (ญ) 2-1
22:00 Arras Football Women รอ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกอาชีพพม่า

16:00 หงสาวดี ยูไนเต็ด 4 - 1 ยาด­านาบอน เอฟซี 1-1
16:00 ยะไข่ยูไนเต็ด 1 - 1 มะเกว 1-0
16:30 ชินยูไนเต็ด 0 - 1 Ayeyawady United 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

06:00 ลูเวอร์เดนเซ่ รอ ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SE

01:30 Boca Juniors SE 2 - 2 America EC Pedrinhas 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Brasiliense DF 1

21:00 เซียลันเดีย ดีเอฟ 3 - 0 Paranoa EC 2-0
01:30 บราซิลเลียนเซ่ รอ เอสอี ตู กาม่า
02:00 เรอัล เอฟซี รอ แคปปิตอลซีเอฟ
02:00 คลับ ดู เรโม(N) 1 - 0 อกัว เดอ มาราบา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ รอ รวมดารา คิซูมู่
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี รอ แมทารี่ ยูไนเต็ด
19:00 เวสเทิร์นสติม่า รอ เชเมลิลซูการ์
19:00 โซนี่ ซูการ์ รอ Tusker
19:00 Posta Rangers รอ บานดาริ
19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู รอ เอเอฟซี ลีโอพาร์ด เอสซี
19:00 เกริโช่ รอ เคซีบี
19:00 กอร์ มาเฮีย รอ เอ็นโซเอียยูไนเต็ด

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0 - 0 Leandro N Alem 0-0
03:00 Real Pilar 0 - 1 Canuelas FC 0-0
03:00 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส รอ อิตูไซย์โง

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 Defensores de Cambaceres รอ ซีเอ อัตลาส

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

19:00 Mekelle Kenema 5 - 1 Awassa Kenema 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รวันดา National League

20:00 Etincelles 1 - 3 Bugesera 1-2
20:00 Gasogi Utd 0 - 1 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 0-1
20:00 Gicumbi FC 1 - 3 Kiyovu FC 0-1
20:00 Garhwal Heroes FC 1 - 3 โปลิศ เอฟซี คิบังโก 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์แชมป์ U20

21:00 KaPa U20 2 - 2 คูพีเอส(ยู 20) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แคเมอรูน Elite two

19:00 ไดนาโม เดอ ดูอาลา 1 - 0 Ngaoundere University FC 0-0
21:00 เอเอส มาเตล็อต 0 - 3 Fauve Azur Elite 0-2
21:00 Unisport Bafang 1 - 0 OFTA of Kribi 0-0
21:00 Yafoot FC 2 - 1 Renaissance Ngoumou 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

ต่อเวลา วินาที WAC d'Adjame 0 - 2 เอเอสไอ อเบนกัวรูว 0-2
01:00 แอฟริกา สปอร์ต รอ AF Amadou Diallo Djekanou

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูดานพรีเมียร์ลีก

20:00 Hay Al Wadi รอ Hay Al-Arab
20:00 Rabita Kosti รอ Al Fallah SC
20:00 Merreikh El-Fasher รอ Al Ahly Shendi
23:30 อัล เมอร์รีคห์ รอ Alpha Hill

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต รอ เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)
06:00 เทาโร เอฟซี รอ คอสตา เดล เอสเต

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2

18:30 ฉะเชิงเทรา 4 - 0 อ่างทอง เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 ยารากุยเอฟซี รอ ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา

ตารางบอลพรุ่งนี้ เคนยาคัพ

15:00 Jericho Revelation 1 - 2 Bidco United 1-1
19:00 Egerton 0 - 1 Wazito FC 0-1
19:00 Zetech Titans 2 - 2 FC Talanta 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:30 Thes Sport รอ เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
02:00 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 0 - 0 Jeunesse Molenbeek 0-0
02:00 Patro Eisden รอ KMSK Deinze
02:00 ทูบิซี่ รอ URS Lixhe-Lanaye

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลี Premiere Division

76 วินาที เรอัล บามาโก 1 - 0 AS Avenir de Tombouctou 1-0
01:00 CSK FC รอ Monrovia Black Star
01:00 Onze Createurs รอ AS Olympique de Missira

ตารางบอลพรุ่งนี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 Buildcon FC รอ คาบเว วอร์ริเออร์ส
20:00 กรีน อีเกิลส์ รอ Lumwana Radiants
20:00 คาบเว ยัง ซอกเกอร์ อคาเดมี รอ Zanaco
20:00 Kansanshi Dynamos รอ มูฟูไลรา วันเดอเรอส์
20:00 ลูซากา ไดนาโมส์ รอ Green Buffaloes
20:00 Nkana FC รอ ฟอเรสต์ เรนเจอส์
20:00 Nkwazi รอ Nakambala Leopards
20:00 เรด แอร์โร รอ NAPSA Stars

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

03:00 ราซิ่ง คลับ (ญ) รอ ลานุส (ญ)
03:00 ริเวอร์เพลท(ญ) รอ ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ)
05:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) รอ กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัย U19 ลีก

18:40 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 3 - 0 ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) 2-0
20:00 ราซิ่ง(ยู 19) 3 - 1 พลาซ่า โคโลเนีย (ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 Tus Dassendorf 1 - 1 SV Curslack Neuengamme 0-0
19:30 เอสเฟา สแตรเลน 3 - 0 เอสซี เฟลเบิร์ท 1-0
22:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 1 - 1 เอฟซี มอนไฮม์ 1-1
31วินาที SC Spelle-Venhaus 0 - 0 Heeslinger SC -

ตารางบอลพรุ่งนี้ นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 ชินันเดกาเอฟซี รอ จาลาปา
04:00 มานากัว เอฟซี รอ เรอัลมาดริซเอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 Gelders Veenendaalse VV 0 - 3 Katwijk 0-0
20:30 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 0 - 1 นูร์ดวิก 0-0
21:00 โวเลนดัม (เยาวชน) 1 - 2 ชีเวนนินเกน 1-1
21:00 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 2 - 1 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 1-1
21:00 ควิก บอยส์ 1 - 0 ทีอีซี 0-0
21:30 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 0 - 0 โคซัคเค่น บอยส์ 0-0
21:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 0 - 2 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 0-0
21:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 2 - 4 สปาเคนเบิร์ก 1-2
31วินาที เดอ ทริฟเฟอร์ส 0 - 0 เอเอสดับเบิลยูเอช -

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo B

03:00 Argentino Penarol รอ Sportivo Colonia Tirolesa
03:00 CA Las Palmas รอ 9 de Julio Olimpico
03:00 Club Atlético Posadas รอ CA La Picada
03:30 Resistencia Central รอ CD Municipal La Leonesa
04:00 Defensores Potrero Funes รอ Club Sarmiento Juventud Unida
04:30 Club Deportivo Michel รอ CSyD Rio Dorado

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Segunda Division

09:00 Calor de San Pedro รอ Ciervos FC
09:00 Calor de San Pedro 2 - 0 Ciervos FC 1-0
10:00 Coras De Nayarit 0 - 1 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 0-1
00:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 2 - 1 Atletico Saltillo 0-0
00:00 Cimarrones de Sonora FC II 2 - 1 Murcielagos 0-1
31วินาที มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 2 0 - 0 CD Cuautla -
31วินาที โดราโดส บี 0 - 0 Real Canamy -
01:00 ตลัซกาลาเอฟซี รอ อินเทล พาจา
01:00 พูมาส ยูนัม 2 3 - 1 อิราปัวโต้ 1-0
03:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน รอ Reboceros de La Piedad
04:00 ซีดี นัวโว ชิเมลฮัวแคน รอ Atletico San Francisco FC
04:00 Deportivo Dongu รอ Aguacateros CDU
05:00 Cafetaleros de Tapachula FC II รอ CAFESSA Jalisco
05:00 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า รอ สปอร์ติง คานามาย

ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 KMC FC 2 - 3 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 0-2
20:00 อาซาม เอฟซี 1 - 2 คอสเทล ยูนิออน 0-1
20:00 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 อัลเลียนเซ่เอฟซี 1-0
20:00 มทิปวา ชูการ์ 0 - 1 เจเคที แทนซาเนีย 0-1
20:00 Mwadui FC 1 - 1 Namungo FC 0-1
20:00 รูวู ชูตติ้ง 1 - 0 มเบยา ซิตี้ 0-0
20:00 ซิงกิด้า ยูไนเต็ด 0 - 1 เอ็นดันดา เอฟซี 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ยัง แอฟริกันส์ 0 - 0 ทานซาเนีย ไพรซัน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก

09:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 3 - 1 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D

20:30 ชีติ 2 - 2 ASD Montegiorgio 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซานมารีโนลีก

21:00 ซาน โจวันนี รอ S.S Pennarossa
21:00 Fiorentino รอ เอสพี โดมัญญาโน
21:00 SP Cosmos รอ SC Faetano

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo A

03:00 CA Guemes รอ ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์
03:45 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา รอ ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู
05:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส รอ เซนทรัล นอร์ ซัลตา

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

05:00 เซ็นทรัลเอฟซี รอ โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี
07:00 La Horquetta Rangers FC 4 - 1 ดับบลิว คอนเน็คชั่นเอฟซี 4-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:00 FK Vrsac 2 - 2 Stepojevac Vaga 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:30 ฟาส คลับ (สมัครเล่น) รอ Penarol AM
05:00 มานุส (สมัครเล่น) รอ EC Iranduba

ตารางบอลพรุ่งนี้ Portugal Campeonato Nacional

18:45 กอนโดมาร์ 1 - 2 เอฟซี เฟลเกยราส 1-0
21:45 จีดี บรากานคา 3 - 3 มาริติโม่ 2 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 หยวน ลอง เอฟซี รอ แฮปปี้ วัลเล่ย์

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 ดีนา แบงค์ 1 - 0 เอชดีเอฟซี แบงค์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:00 Lyon Duchere II 1 - 0 ทิแยร์ส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 สโกดา ซานติ (ยู 19) 2 - 0 ปาส ลาเมีย ยู 19 1-0
16:45 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1 - 1 อโตรมิโตส (ยู 19) 0-1
17:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 3 - 1 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 3-0
17:30 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 - 1 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1-0
17:30 เออร์โกเทลิส (ยู 19) 1 - 3 เลวาเดียกอส (ยู 19) 1-2
20:00 AE Karaiskakis U19 1 - 0 โดซ่า ดรามาส(ยู19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Russian FNL cup

15:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ(N) 1 - 1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1-0
17:45 ทอม ทอมสค์(N) 2 - 2 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1-1
20:30 มอร์โด้เวีย ซารานสค์(N) 0 - 2 ริก้า เอฟซี 0-1
13วินาที เชอตาโนโว มอสโก(N) 0 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ -

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 Betim EC 0 - 0 EC Mamore MG 0-0
02:00 Democrata SL/MG 2 - 2 CAP Uberlandia 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Cuban Championship

03:00 Artemisa FC รอ Ciego de Avila
03:00 Granma รอ มาตันซัส
03:00 ลาสทูนาส รอ ปีนาร์เดลรีโอ
03:00 ซานติอาโก เดอ คิวบา รอ คิวบา (ยู 20)
03:00 วิลล่า คลาร่า รอ ลา ฮาบานา

ตารางบอลพรุ่งนี้

03:00 Porto Velho EC รอ รอนดอนนีส

ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil L

02:00 ริโอ บลังโก้ เอซี รอ Estrela do Norte ES

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 อัตลาส(ญ) 2 - 1 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 3 - 0 ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 1-0
18:00 CF Damm U19 1 - 2 Gimnastic Tarragona U19 0-0
18:00 เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) 1 - 1 Real Aviles CF U19 1-0
18:00 CD Ofra U19 2 - 1 CD Juventud Maritima U19 0-0
19:00 Pena Barcelonista U19 0 - 2 CD Santa Fe U19 0-2
19:00 ซีเอฟ ลากูน่า (ยู 19) 3 - 0 ลาส ปาลมาส ยู 19 1-0
19:15 Acodetti CF U19 3 - 1 CF Juventud Laguna U19 0-0
19:30 เอดี ฮูราคาน (ยู 19) 0 - 1 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 0-0
22:00 เอสปันญ่อล(ยู 19) 5 - 1 Atletico Villacarlos U19 3-1
22:00 San Felix CF U19 3 - 0 โดสเอร์มานัส(ยู19) 1-0
22:00 โตเลโด (ยู 19) 1 - 0 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 0-0
22:00 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 0 - 1 ซีดี โรด้า (ยู 19) 0-1
ต่อเวลา วินาที Atletico Madrileno U19 0 - 1 บาเลนเซีย (ยู 19) 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง Patacona CF U19 0 - 0 บียารีล (ยู 19) 0-0
00:15 ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) รอ อัลคอร์ค่อน(ยู 19)

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:00 Ottos Rangers FC รอ Liberta

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 มาริติโม ยู19 1 - 1 โอเอียราส ยู19 1-1
22:00 คาซ่า เพีย ยู19 3 - 2 Despertar SC U19 1-0
22:00 โควา พีดาเด้(ยู 19) 1 - 0 AC Marinhense U19 1-0
22:00 Linda-a-VelhaU19 2 - 2 Olimpico Montijo U19 1-0
22:00 Marinhas FC U19 0 - 3 Ad Barroselas U19 0-2
22:00 Real Massama U19 2 - 2 ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 0-1
22:00 SC Regua U19 1 - 2 Luxita U19 1-0
22:00 Sousense U19 3 - 1 เพนาเฟล ยู19 2-1
22:00 SU Sintrense U19 3 - 0 Alcanenense U19 2-0
22:00 Trofense U19 3 - 1 Atletico Arcos U19 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 ปทุมธานี ยูไนเต็ด 0 - 0 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:00 CEO Varzeagrandense รอ CE Dom Bosco

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:30 มารันเยา รอ เซา โฮเซ่ มา

ตารางบอลพรุ่งนี้

06:00 รีล ซอลต์ เลค(N) 0 - 0 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-0
09:00 โคลัมบัส ครูว์ รอ ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:30 มานากัว(ยู 20) รอ Real Madriz FC U20

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 บีทียู ยูไนเต็ด 2 - 2 ปัตตานี 0-2
18:00 ตรัง เอฟซี 0 - 0 นครศรีธรรมราช เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 แอตเลติโก้ อินเทปมิริม อีเอส รอ Serra

ตารางบอลพรุ่งนี้

05:00 Fast Cash Saddlers Utd รอ Old Road Jets

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:00 บาร์เวล 0 - 0 รูเชล โอลิมปิค 0-0
61 วินาที นีดแฮมมาร์เก็ต 1 - 0 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 0-0
22:00 นูเนียตัน โบโรห์ 0 - 3 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0-1
22:00 สตัวร์บริดจ์ 1 - 0 อัลเวเชิร์ช 1-0
22:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 2 - 0 เรดดิตช์ ยูไนเตด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 2 - 2 ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-1
15:00 โปโลควาเน่ ซิตี้(สำรอง) 0 - 1 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก(สำรอง) 0-0
15:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 - 2 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 ยาดานาร์บอน เอฟซี (ยู 19) 2 - 0 หงสาวดี ยูไนเต็ด (ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 5 - 1 Balga SC 3-1
16:00 Quinns FC 0 - 1 Shamrock Rovers SC 0-0
18:00 แมนดูราท ซิตี้ 2 - 2 คันนิ่ง ซิตี้ เอสซี 1-1
18:00 แวนเนอร์รู ซิตี้ รอ แอซฟิลล์

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 กะฉิ่นยูไนเต็ดเอฟซี 13 - 0 Yaw Myay FC 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:35 Atletic America 1 - 2 Inter Club d'Escaldes B 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 Samut Prakan City II 0 - 1 ทหารบก เอฟซี 0-0
16:15 พัทลุง เอฟซี 0 - 2 สตูล ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

ต่อเวลา วินาที FC Wagadou 0 - 3 ASC Etoile Commune Arafat 0-1
00:30 FC Oasis รอ AS Douanes Nouakchott
02:30 เอฟซี เดวส์ รอ FC Brakna

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 เกรสฟอร์ดแอธเลติก รอ คอร์เว็น
21:00 คุมบราน เซลติก รอ อาแฟน ลิโด้
21:00 รีห์ล เอฟซี รอ กุลสฟิลด์ เอฟซี
21:30 Pontypridd 1 - 1 Cwmamman United 0-0
21:30 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี รอ เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
21:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ รอ รูตินทาวน์ เอฟซี
21:30 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด รอ ลานดูเนา
21:30 พอร์ทมาด็อก รอ Llanrhaeadr FC
21:30 เอสทีเอ็ม สปอร์ต รอ Cambrian & Clydach
21:00 ลันวิท เมเจอร์ รอ Caerau Ely

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 คาลามาต้า เอโอ 1 - 0 AO Triglia 1-0
20:00 เวเรีย เอฟซี 1 - 1 ตริคาล่า 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:25 Deportivo Iztapa Reserves 5 - 1 Santa Lucia FC Reserves 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

14:45 Machhindra FC 1 - 0 เนปาลอาร์มี่ เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 15/02/2563



ตารางบอลพรุ่งนี้Al Kass ฟุตบอลนานาชาติ, BRA D4, BRA SE, BRA SPB, Brazil L, BSWCP, Cuban Championship, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, Portugal Campeonato Nacional, Qatar Cup, Russian FNL cup, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กานาพรีเมียร์, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คูเวต ลีก, เคนยาคัพ, แคเมอรูน Elite two, โคปา Libertadores U20, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์แดน Sh คัพ, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย ลีก, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิคารากัว Apertura ลีก, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล แชมป์ ซี, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ คัพ, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกอาชีพพม่า, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย ลิกา 1, สวีเดน คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series, ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิสราเอลลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ คัพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก, โอมาน ลีก, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3,