บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 1254 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 18/11/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ

05:30 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1 - 1 โกยาส 1-0
06:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0 - 0 อาไว เอฟซี เอสซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

16:00 อรารัต เยเรวาน 2 - 1 Rail Locomotive 1-0
16:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 5 - 1 เอสเคเอ รอสตอฟ 4-0
16:55 ดินาโม บาตูมี 3 - 1 กูเลีย ลานว์คูติ 2-0
17:00 โลโคโมทีฟ มอสโก 0 - 2 เอฟซี อูฟา 0-0
18:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 6 - 1 Kakheti Telavi 1-0
20:30 อาร์เคซี วาลไวก์(สำรอง) 0 - 3 โก อะเฮด อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0-1
20:30 อาร์เคซีวาลไวก์(เยาวชน) 0 - 3 โก อเฮด อีเกิ้ลส์(เยาวชน) 0-1
21:30 อัล ชามาล เอสซี 0 - 1 Russell City 0-1
22:05 Teungueth FC 4 - 0 AS Dakar Sacre Coeur 2-0
23:45 อัล คูไรติอัต 1 - 3 อัล-เมไซเมียร์ เอสซี 0-1
00:10 เจเนอเรชั่น ฟุต 0 - 0 US Goree 0-0
03:20 Talleres de Perico 1 - 0 Villa San Antonio 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

02:45 ลิกเตนสไตน์ 0 - 3 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 0-0
02:45
อิตาลี
9 - 1
อารเมเนีย
02:45
กรีซ
2 - 1
ฟินแลนด์
02:45
ไอร์แลนด์
1 - 1
เดนมาร์ก
02:45
ยิบรอลตาร์
1 - 6
สวิตเซอร์แลนด์
02:45
สวีเดน
3 - 0
หมู่เกาะแฟโร
02:45
สเปน
5 - 0
โรมาเนีย
02:45
มอลตา
1 - 2
นอร์เวย์

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกันเนชันส์ คัพ

20:00 เซาโตเมและปรินซิเป 0 - 1 กานา 0-0
20:00 คอโมโรส 0 - 0 อียิปต์ 0-0
22:59 แกมเบีย 2 - 2 คองโก-กินชาซา 0-1
22:59 เคปเวิร์ด 2 - 2 โมซัมบิก 1-1
22:59 เคนยา 1 - 1 โตโก 1-0
02:00 บอตสวานา 0 - 1 แอลจีเรีย 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก

00:00 สโลวะเกีย(ยู21) 3 - 2 จอร์เจีย(ยู 21) 1-1
00:00 โครเอเชีย(ยู 21) 1 - 2 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ

22:00 พาส เจียนนิน่า 3 - 0 อปอลล่อน คาลามาเรีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

21:00 อิสราเอล(ยู 17) 2 - 4 ไอร์แลนด์ (ยู 17) 0-2
21:00 อันดอร์ร่า ยู17(N) 0 - 2 มอนเตเนโกร ยู17 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 4 - 0 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด รอ เนิร์น เคาน์ตี้

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 อารากัว เอฟซี 3 - 1 คาราคาส เอฟซี 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

06:30 ซานตา มาริน่า ตันดิล 1 - 3 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก คัพ

21:00 TAS de Casablanca 2 - 1 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 เฮอรินจี โบโรห์ 1 - 1 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 0-0
02:45 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 2 - 0 Brightlingsea Regent 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

20:10 อัล คูเวต เอสซี(N) 3 - 2 อัล ซาเฮล 1-2
21:25 อัล-อราบิคลับ (คูเวต)(N) 5 - 1 Burgan SC 4-1
21:25 อัล-ทาดามอน(คูเวต)(N) 3 - 4 อัล ซัลมิย่า 2-0
23:30 อัล-ชาบับ(คูเวต)(N) 2 - 2 ไคตัน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

01:45 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ มอร์เพธ ทาวน์

ตารางบอลพรุ่งนี้ บาห์เรน คัพ

22:00 อิซ่า ทาวน์ 1 - 2 อิสท์ ริฟฟา 0-1
22:00 คาลาลี 0 - 2 มานาม่า คลับ 0-1
22:00 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 0 - 3 อัล มูฮารัค 0-2
22:00 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 0 - 3 อัล ชับบับ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก

20:00 Naft Misan รอ Al Talaba

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 Semendrija 1924 0 - 1 ราดนิคกี้ 1923 0-0
19:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 3 - 1 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0-1
19:00 ไดนาโม วีรันเจ 4 - 1 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 2-0
19:00 Kabel Novi Sad 0 - 0 Zlatibor Cajetina 0-0
19:00 Radnicki Pirot 2 - 3 FK Zarkovo 2-2
19:00 ซีมูน 2 - 1 เอฟเค ทราจัล 2-0
19:00 โบแร็ค คาแค็ก 0 - 0 โคลูบารา 0-0
19:00 Graficar 2 - 0 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 เอฟเค ทารัซ 3 - 1 อักฮซายิก โอรอล 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 4 - 0 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย Div.1

15:30 เปอร์ซิค เคดีรี่ 0 - 0 Martapura FC 0-0
15:30 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 1 - 2 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

15:00 มาเลเซีย(ยู 18) 6 - 1 อินเดีย (ยู 18) 2-0
17:15 เกาหลีใต้ ยู18 1 - 0 จีน (ยู 18) 0-0
19:25 Thailand U18 6 - 0 สิงคโปร์ (ยู 18) 5-0
20:00 อิตาลี ยู20 4 - 2 สวิสเซอร์แลนด์ ยู20 1-2
21:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)(N) 0 - 1 อังกฤษ (ยู 18) 0-1
21:00 มอนเตเนโกร(ยู 21) 1 - 0 โปแลนด์(ยู 21) 1-0
22:59 โปแลนด์ ยู20 1 - 1 นอร์เวย์ (ยู 20) 0-0
23:30 รัสเซีย(ยู 17) 0 - 1 นอร์เวย์ ยู17 0-1
01:00 ฮังการี (ยู 21) 0 - 1 ออสเตรีย(ยู 21) 0-1
01:30 โปรตุเกส ยู20 0 - 2 เยอรมัน ยู20 0-2
02:20
อาร์เจนตินา(N)
2 - 2
อุรุกวัย
02:30 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) 1 - 1 เยอรมนี (ยู 19) 0-0
02:30 นอร์เวย์ (ยู 18)(N) 1 - 1 โปรตุเกส(ยู 19) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม Second Division

15:00 Luxury Ha Long 10 - 0 Dao Ha Vinh Phuc 3-0
17:30 พีวีเอฟ เวียดนาม 0 - 0 Tuan Tu Phu Tho 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียกัว ลีกอาชีพ

17:15 Dempo 2 - 5 ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 โรโมแรนติน รอ Angouleme
00:00 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ รอ Bourges FC

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา

16:40 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 2 - 0 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 1-0
17:05 Vihiga Bullets 2 - 0 APS Bomet 1-0
18:45 อัสเชรู 2 - 2 Coast Stima 1-1
19:00 Shabana FC 1 - 1 Nairobi Stima 1-0
19:35 Migori Youth 5 - 1 เซนต์ โจเซฟส์(เยาวชน) 2-0
20:45 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0 - 0 Muranga Seal 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 3 - 0 El Porvenir 1-0
03:00 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 2 - 1 เจนเนอรัลลามาดริด 1-1
03:00 Canuelas FC 1 - 2 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 1-0
03:00 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 1 - 0 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 Claypole 1 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซ 0-0
03:00 Centro Espanol(N) 0 - 1 Liniers 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

03:00 ฮูราแคน(ญ) 1 - 4 ริเวอร์เพลท(ญ) 0-0
03:00 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 2 - 1 ราซิ่ง คลับ (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีลีกสำรอง

21:00 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) 0 - 3 เดปอร์ติโวซาน มาร์ติน (สำรอง) 0-1
00:00 เรอัลการ์ซิลาโซ่ (สำรอง) 1 - 4 ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 Onduparaka FC 1 - 3 เอสซี วิลล่า 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 0 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 1-0
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 3 - 0 วัตฟอร์ด (ยู 23) 3-0
20:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 0 - 1 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 0-0
20:05 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 1 - 2 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 1-0
02:00 โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23) 3 - 3 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Segunda Division

06:00 CAFESSA Jalisco 2 - 3 อิราปัวโต้ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยลีกสำรอง

19:05 โปรเกรสโซ่(สำรอง) 1 - 1 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1-1
20:00 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 3 - 1 ซีเอ เซอโร่ (สำรอง) 1-0
21:25 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 1 - 1 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 0-0
02:00 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 2 - 2 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 1-1
02:20 ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) 0 - 2 ดานูบิโอ(สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกันคัพ หญิง Challenge Cup

18:00 เซาท์ซูดาน ( ญ )(N) 5 - 0 แซนซิบาร์(ญ) 2-0
20:30 แทนซาเนีย (ญ) 4 - 0 บุรุนดี ( ญ ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo A

06:30 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 2 - 1 โบค่า ยูนิดอส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก

20:30 แชงค์ก้า เวง เอฟซี 0 - 1 Aizawl FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:45 Aveley 0 - 2 บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 ราซิ่ง เกงค์ ยู21 2 - 0 ซูลเต้วาเรเกม(สำรอง) 0-0
02:00 แอนต์เวิร์ป(สำรอง) 2 - 4 วาสแลนด์-บีเวเรน(สำรอง) 2-0
02:00 โรเซแลร์ (สำรอง) 2 - 2 เก้นท์(สำรอง) 1-0
02:30 ยูเปน (สำรอง) 5 - 2 เซอร์เคิล บรูช(สำรอง) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil

04:45 คลับ อเมริกา (ญ) 1 - 0 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

09:10 Prince of Songkla University 3 - 2 Rajabhat Phuket University 2-1
15:00 Rajabhat Yala University 3 - 0 Rajamangala University Srivijaya 1-0
17:05 Rajabhat Suratthani University 1 - 0 Rajabhat Nakhon Si Thammarat University 0-0
19:10 Rajabhat Songkhla University 0 - 2 Princess of Naradhiwas University 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ CONCACAF Nations League

02:00 โดมินิโก 1 - 0 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ 0-0
06:00 อารูบา(N) 2 - 3 แอนติกาและบาร์บูดา 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

14:30 Perspin Pinrang 1 - 0 Pestu Ampana 1-0
15:10 PSIL Lumajang 4 - 0 Villa 2000 B 2-0
15:15 Persekap Pasuruan 5 - 2 พีเอสไอพี เปมาลัง 3-1
15:15 Sumbersari FC 2 - 1 Serang Jaya 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 FC Bengaluru United 1 - 0 Income Tax SC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 18/11/2562



ตารางบอลพรุ่งนี้CONCACAF Nations League, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลีลีกสำรอง, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซอร์เบีย Prva ลีกา, บราซิล ซีรี่ เอ, บาห์เรน คัพ, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, โมร็อกโก คัพ, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนาม Second Division, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อุรุกวัยลีกสำรอง, แอฟริกันคัพ หญิง Challenge Cup, แอฟริกันเนชันส์ คัพ,