บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 4783 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 18/11/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 บาเฮีย บีเอ 1 - 1 พัลไมรัส 1-0
02:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0 - 1 ฟลาเมงโก 0-1
04:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0
04:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1 - 0 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0-0
04:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 0 ซิเอร่า 0-0
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า 3 - 0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2

00:30 ซีดี ลูโก้ 1 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-1
00:30 มิรานเดส 2 - 1 ลาส พัลมาส 2-1
03:00 เตเนริเฟ่ 1 - 1 คาดิส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

00:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 2 - 1 เรอัล ซีดี เอสปานา 1-1
00:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 3 - 1 โรดิน่า มอสโก 1-0
16:00 อรารัต เยเรวาน 2 - 1 Rail Locomotive 1-0
16:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 5 - 1 เอสเคเอ รอสตอฟ 4-0
16:55 ดินาโม บาตูมี 3 - 1 กูเลีย ลานว์คูติ 2-0
17:00 โลโคโมทีฟ มอสโก 0 - 2 เอฟซี อูฟา 0-0
18:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 6 - 1 Kakheti Telavi 1-0
20:30 อาร์เคซี วาลไวก์(สำรอง) 0 - 3 โก อะเฮด อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0-1
20:30 อาร์เคซีวาลไวก์(เยาวชน) 0 - 3 โก อเฮด อีเกิ้ลส์(เยาวชน) 0-1
21:30 อัล ชามาล เอสซี 0 - 1 Russell City 0-1
22:05 Teungueth FC 4 - 0 AS Dakar Sacre Coeur 2-0
23:45 อัล คูไรติอัต 1 - 3 อัล-เมไซเมียร์ เอสซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

00:00
โคโซโว
0 - 4
อังกฤษ
00:00
บัลแกเรีย
1 - 0
สาธารณรัฐเช็ก
02:45
มอลโดวา
1 - 2
ไอซ์แลนด์
02:45
อันดอร์รา
0 - 2
ตุรกี
02:45
แอลเบเนีย
0 - 2
ฝรั่งเศส

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกันเนชันส์ คัพ

02:00 กาบอง 2 - 1 แองโกลา 2-0
20:00 เซาโตเมและปรินซิเป 0 - 1 กานา 0-0
20:00 คอโมโรส 0 - 0 อียิปต์ 0-0
22:59 แกมเบีย 2 - 2 คองโก-กินชาซา 0-1
22:59 เคปเวิร์ด 2 - 2 โมซัมบิก 1-1
22:59 เคนยา 1 - 1 โตโก 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:00 โรเซลาเร่ 3 - 5 เวสเตอร์โล 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

02:45 คาตันซาโร่ 3 - 0 คาตาเนีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ

22:00 พาส เจียนนิน่า 3 - 0 อปอลล่อน คาลามาเรีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

00:45 เอ็มซี แอลเจอร์ 1 - 0 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

21:00 อิสราเอล(ยู 17) 2 - 4 ไอร์แลนด์ (ยู 17) 0-2
21:00 อันดอร์ร่า ยู17(N) 0 - 2 มอนเตเนโกร ยู17 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0 - 0 ซีเอ เพนาโรล 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1 - 2 เดป.ซาน มาร์ติน 0-2
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-1
06:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0 - 3 เอฟบีซี เมลการ์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:30 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1 - 0 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-0
04:30 อเมริกา เด กาลี 1 - 0 เดปอร์ติโว กาลี 0-0
06:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 2 - 2 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0-1
08:30 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 0 - 0 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17

01:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 17)(N) 1 - 3 ฝรั่งเศส(ยู 17) 1-1
05:00 บราซิล (ยู 17) 2 - 1 เม็กซิโก (ยู 17) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล

02:00 เซา เบนโต้ 3 - 1 บราซิล เด เปโลตัส 0-0
02:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0 - 0 วิลา โนวา 0-0
04:30 ฟิกูเรนเซ่ 0 - 0 คุยอาบา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2 - 0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

03:30 กิมนาไซ เมนโดซ่า 2 - 1 อินสติทูโต เด คอลโดบา 0-0
05:15 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1 - 2 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1-0
07:15 เทมเปอร์ลีย์ 2 - 0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1

07:45 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี(N) 1 - 3 เรอัล โมนาร์ช 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก คัพ

21:00 TAS de Casablanca 2 - 1 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 CD El Vencedor 1 - 2 Jocoro FC 0-1
04:15 Independiente San Vicente 2 - 2 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-1
05:00 ซีดี ซอนโซนาเต 0 - 4 Once Municipal 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

00:30 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 1 - 1 Vaidepenas Futsal 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

20:10 อัล คูเวต เอสซี(N) 3 - 2 อัล ซาเฮล 1-2
21:25 อัล-อราบิคลับ (คูเวต)(N) 5 - 1 Burgan SC 4-1
21:25 อัล-ทาดามอน(คูเวต)(N) 3 - 4 อัล ซัลมิย่า 2-0
23:30 อัล-ชาบับ(คูเวต)(N) 2 - 2 ไคตัน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บาห์เรน คัพ

22:00 อิซ่า ทาวน์ 1 - 2 อิสท์ ริฟฟา 0-1
22:00 คาลาลี 0 - 2 มานาม่า คลับ 0-1
22:00 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 0 - 3 อัล มูฮารัค 0-2
22:00 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 0 - 3 อัล ชับบับ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

01:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 0 - 1 ซากาเตเปค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

03:00 ซาน เทลโม่ 1 - 2 ซีเอ ซาน มิเกล 0-0
03:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 2 - 1 โกมูนิกาซิโอเนส 1-0
03:00 ซาคาชิสพาส 0 - 0 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0-0
03:00 ยูเอไอ อากุยซ่า 0 - 1 Talleres Rem de Escalada 0-0
03:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1 - 0 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

00:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 0 - 0 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 เรอัล โซเซียดัด ซี 1 - 1 ซีดี ลากุล โอแนค 0-0
00:00 Vilamarxant CF 3 - 2 อะเซโร 2-1
00:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1 - 1 Maracena 1-0
00:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 2 - 1 CD As Pontes 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก

20:00 Naft Misan รอ Al Talaba

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 Semendrija 1924 0 - 1 ราดนิคกี้ 1923 0-0
19:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 3 - 1 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0-1
19:00 ไดนาโม วีรันเจ 4 - 1 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 2-0
19:00 Kabel Novi Sad 0 - 0 Zlatibor Cajetina 0-0
19:00 Radnicki Pirot 2 - 3 FK Zarkovo 2-2
19:00 ซีมูน 2 - 1 เอฟเค ทราจัล 2-0
19:00 โบแร็ค คาแค็ก 0 - 0 โคลูบารา 0-0
19:00 Graficar 2 - 0 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:45 อติรา เอฟซี 0 - 0 Guay Leena 0-0
02:45 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 4 - 2 โอเวนเทนส์เอฟซี 1-1
02:45 สปอตติโว อิเทโน่ 3 - 0 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0-0
02:45 เรซิสเตนเซียเอสซี 1 - 2 2 เด มาโย 1-1
02:45 12 de Octubre 3 - 1 RI 3 Corrales CF 1-0
02:45 3 de Febrero 4 - 2 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 เอฟเค ทารัซ 3 - 1 อักฮซายิก โอรอล 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 4 - 0 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 เรอัล คาร์ทาเกน่า 1 - 0 โบโกตา เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย Div.1

15:30 เปอร์ซิค เคดีรี่ 0 - 0 Martapura FC 0-0
15:30 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 1 - 2 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

00:00 ฮอนดูรัส (ญ) ยู20 0 - 2 เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20 0-1
02:00 ปานามา ( ญ ) ยู 20(N) 3 - 0 สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20 3-0
02:45 บราซิล (ยู 23) 0 - 1 อาร์เจนติน่า ยู23 0-1
04:00 กัวเตมาลา (ญ) ยู 20 0 - 1 คอสตาริกา (ญ) ยู 20 0-1
04:00 ปารากวัย ยู23 3 - 0 Venezuela U23 2-0
15:00 มาเลเซีย(ยู 18) 6 - 1 อินเดีย (ยู 18) 2-0
17:15 เกาหลีใต้ ยู18 1 - 0 จีน (ยู 18) 0-0
19:25 Thailand U18 6 - 0 สิงคโปร์ (ยู 18) 5-0
20:00 อิตาลี ยู20 4 - 2 สวิสเซอร์แลนด์ ยู20 1-2
21:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)(N) 0 - 1 อังกฤษ (ยู 18) 0-1
21:00 มอนเตเนโกร(ยู 21) 1 - 0 โปแลนด์(ยู 21) 1-0
22:59 โปแลนด์ ยู20 1 - 1 นอร์เวย์ (ยู 20) 0-0
23:30 รัสเซีย(ยู 17) 0 - 1 นอร์เวย์ ยู17 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ซีเอสเอ (ยู 20) 0 - 2 ซีเอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 เปซานดู พีเอ (เยาวชน) 4 - 2 Castelo PA U20 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม Second Division

15:00 Luxury Ha Long 10 - 0 Dao Ha Vinh Phuc 3-0
17:30 พีวีเอฟ เวียดนาม 0 - 0 Tuan Tu Phu Tho 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 Molynes United 1 - 2 ยูดับเบิลยูไอ 1-1
03:00 Dunbeholden FC 2 - 1 เวเร ยูไนเต็ด 1-1
03:00 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 2 - 1 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 0-1
03:00 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 0 - 1 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 0-0
07:00 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 3 - 1 ฮาร์เบอร์วิว 1-1
08:00 คาวาเลียร์ เอฟซี 2 - 4 อาร์เน็ท การ์เดน 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียกัว ลีกอาชีพ

17:15 Dempo 2 - 5 ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 บาร์เซโลน่า บี 3 - 3 ยูอี คอร์เนลล่า 2-2
00:00 เอร์กูเลส 1 - 1 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-0
00:00 เรอัล ยูนิโอน 2 - 1 ซีดี กัวจูเอโล 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา

16:40 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 2 - 0 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 1-0
17:05 Vihiga Bullets 2 - 0 APS Bomet 1-0
18:45 อัสเชรู 2 - 2 Coast Stima 1-1
19:00 Shabana FC 1 - 1 Nairobi Stima 1-0
19:35 Migori Youth 5 - 1 เซนต์ โจเซฟส์(เยาวชน) 2-0
20:45 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0 - 0 Muranga Seal 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

00:00 ฮิวสตัน เอฟซี 6 - 0 Texas City United 4-0
05:00 นอร์ทเท็กซัส รอ Real Irving CD
07:00 Fury FC 2 - 2 Red Sharks FC 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 1 - 2 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0-1
03:00 Real Pilar 2 - 0 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 2-0
03:00 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 3 - 1 คลับ ลูจัน 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 Defensores de Cambaceres 0 - 1 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 0-1
03:00 Yupanqui 1 - 2 ซีเอ อัตลาส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

03:00 SD Panama Oeste 3 - 1 Champions FC Academy 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลี Premiere Division

01:00 Centre Salif Keita 0 - 1 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

03:00 Rosario Central (W) 3 - 1 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 0-0
03:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 0 - 5 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 0-2
03:00 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 5 - 2 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีลีกสำรอง

01:00 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) 0 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) 0-0
21:00 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) 0 - 3 เดปอร์ติโวซาน มาร์ติน (สำรอง) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา 2.Liga

00:00 Puerto Golfito 2 - 1 AD Rosario 1-1
01:00 AD Cofutpa 3 - 2 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 0-1
02:05 ซีดี บาริโอเม็กซิโก 3 - 2 Escazucena 1-2
03:00 Municipal Garabito 1 - 0 เอดี การ์เมลิต้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมาลา D2

04:00 CD Achuapa 2 - 2 CD Sansare 0-0
04:00 เดปอร์ติโบซานเปโดร 1 - 1 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 Onduparaka FC 1 - 3 เอสซี วิลล่า 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 0 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 1-0
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 3 - 0 วัตฟอร์ด (ยู 23) 3-0
20:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 0 - 1 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 0-0
20:05 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 1 - 2 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Segunda Division

04:00 Real Canamy 2 - 1 CD Cuautla 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:45 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด รอ Wayside Celtic

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยลีกสำรอง

19:05 โปรเกรสโซ่(สำรอง) 1 - 1 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1-1
20:00 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 3 - 1 ซีเอ เซอโร่ (สำรอง) 1-0
21:25 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 1 - 1 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา U20 ลีก

02:00 Academia Puerto Cabello Reserves 2 - 1 ซาโมร่า(สำรอง) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกันคัพ หญิง Challenge Cup

18:00 เซาท์ซูดาน ( ญ )(N) 5 - 0 แซนซิบาร์(ญ) 2-0
20:30 แทนซาเนีย (ญ) 4 - 0 บุรุนดี ( ญ ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo A

03:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0 - 1 ซานซิเนน่า 0-1
03:00 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1 - 1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1-1
03:00 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 1 - 0 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-0
03:00 สปอร์ติโว เพนาโรล 1 - 0 ซีเอ ยูเวนตูเด้ 1-0
03:00 ฮูราแคน ลาส เฮราส 1 - 1 เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ 0-0
04:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 2 - 1 Deportivo Camioneros 0-1
04:00 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 1 - 0 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 0-0
05:00 CA Guemes 3 - 1 ดักลาส เฮก 0-1
05:30 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 2 - 2 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 2-1
06:00 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 0 - 1 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 0-1
06:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 3 - 2 Club Circulo Deportivo 2-1
06:00 เด ซาน หลุยส์ 0 - 1 Desamparados 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก

20:30 แชงค์ก้า เวง เอฟซี 0 - 1 Aizawl FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

02:15 Cunupia FC 3 - 0 FC Phoenix 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ PER C

03:30 Sport Chavelines Juniors 3 - 0 AD Tarma 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:55 Acao RJ 1 - 1 Paduano RJ 1-0
01:00 Brasileirinho RJ 1 - 0 Teresopolis 1-0
01:00 Vera Cruz PE 2 - 3 Ibis SC 0-1
02:00 บัสควอ เอฟซี 2 - 1 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0-0
02:00 Goias (W) 3 - 0 Alianca FC (W) 2-0
03:00 Gremio Xapuriense (W) 2 - 4 Assermurb Women 1-3
04:00 Retro/PE 4 - 1 Ferroviario do Cabo 2-0
05:00 Atletico Acreano (w) 4 - 0 Joia de Cristo Women 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:30 Real Santa Cruz 3 - 1 Municipal De Vinto 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil

08:00 ไทเกรส(ญ) 3 - 0 ตีฮัวนา (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:00 CD 26 de Febrero U19 5 - 0 Gimnastica Ceuta U19 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:00 Swetes FC รอ Ottos Rangers FC
04:00 Jennings Grenades รอ Five Islands
06:00 Pigotts Bullets FC รอ Liberta

ตารางบอลพรุ่งนี้

09:10 Prince of Songkla University 3 - 2 Rajabhat Phuket University 2-1
15:00 Rajabhat Yala University 3 - 0 Rajamangala University Srivijaya 1-0
17:05 Rajabhat Suratthani University 1 - 0 Rajabhat Nakhon Si Thammarat University 0-0
19:10 Rajabhat Songkhla University 0 - 2 Princess of Naradhiwas University 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:00 Deportivo Amatitlan (w) 2 - 3 Club Femenino San Marcos Women 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 Brasil de Pelotas RS U19 1 - 1 Estancia Velha RS U19 1-1
05:00 อีซี เปโลตัส (อาร์เอส) 2 - 0 เซา โชเซ พีเอ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ CONCACAF Nations League

03:00 โบแนเรอ 1 - 1 บาฮามาส 1-1
05:00 เฟรนช์ เกียนา 3 - 1 เซนต์คิตส์และเนวิส 2-1
06:00 กวาเดอลูป 10 - 0 หมู่เกาะเติกส์และเคคอส 5-0
06:00 คอสตาริกา 1 - 1 เฮติ 1-1
07:00 เกรนาดา 3 - 2 เบลีซ 1-1
08:00 ฮอนดูรัส 4 - 0 ตรินิแดดและโตเบโก 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

14:30 Perspin Pinrang 1 - 0 Pestu Ampana 1-0
15:10 PSIL Lumajang 4 - 0 Villa 2000 B 2-0
15:15 Persekap Pasuruan 5 - 2 พีเอสไอพี เปมาลัง 3-1
15:15 Sumbersari FC 2 - 1 Serang Jaya 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:45 ASFA-Yennenga 1 - 0 ซาลิ ตาส 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 FC Bengaluru United 1 - 0 Income Tax SC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 18/11/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ CONCACAF Nations League
ตารางบอลพรุ่งนี้ PER C
ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมาลา D2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา 2.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ตารางบอลพรุ่งนี้ จาเมกา พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย Prva ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ตารางบอลพรุ่งนี้ บาห์เรน คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลี Premiere Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Segunda Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา U20 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม Second Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo A
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียกัว ลีกอาชีพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย Div.1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกันคัพ หญิง Challenge Cup
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกันเนชันส์ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior



ตารางบอลพรุ่งนี้CONCACAF Nations League, PER C, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, เกาหลีลีกสำรอง, คอสตาริกา 2.Liga, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บาห์เรน คัพ, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก คัพ, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนาม Second Division, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, อังกฤษ U23 1.Liga, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อิตาลี C1A, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อุรุกวัยลีกสำรอง, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, แอฟริกันคัพ หญิง Challenge Cup, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior,