บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 3450 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 11/11/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 2 - 0 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 2-0
03:45 ราซิ่ง คลับ 1 - 0 ซีเอ ฮูราแคน 0-0
06:00 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0 - 0 โบคา จูเนียร์ส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 2 - 1 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 2-0
02:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0 - 0 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-0
02:00 เซาเปาโล 0 - 1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-0
04:00 ฟลาเมงโก 3 - 1 บาเฮีย บีเอ 0-1
05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0 - 1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-1
05:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0 - 3 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-1
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า 1 - 0 ซิเอร่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

00:00 ราซิ่ง เกงค์ 0 - 2 เคเอเอ เกนท์ 0-1
02:00 สตองดาร์ด ลีแอช 1 - 2 เมเชเลน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 มิดทิลแลนด์ 4 - 1 เอฟซี โคเปนเฮเกน 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

00:00
ไฟร์บวร์ก
1 - 0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
2 - 1
โอลิมปิก ลียง

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

02:00 อาแซด อัลค์มาร์(N) 3 - 0 เอ็มเมน 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

03:10 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 3 - 1 โตรอนโต้ เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

00:00 ลีลล์สตรอม 1 - 3 สตาเบ็ค 0-2
00:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 3 - 1 เรนเฮล์ม ไอแอล 1-1
00:00 โมลด์ 4 - 0 สตรอมก็อดเซ็ท 2-0
00:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค 4 - 0 ชาร์ปบอร์ก 08 2-0
00:00 ทรอมโซ่ ไอแอล 0 - 0 วาเลเรนก้า 0-0
02:00 โรเซนบอร์ก 3 - 2 โบโด กลิมท์ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2 - 0 เบเลเนนส์ 0-0
03:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ 0 - 2 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-1
04:00 เบาวิสต้า เอฟซี 0 - 1 ปอร์โต้ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน

00:30
เกตาเฟ่
0 - 0
โอซาซูน่า
03:00
เรอัล เบติส
1 - 2
เซบีย่า

ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 พานาธิไนกอส 3 - 2 เออีเค เอเธนส์ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2

00:00 มาลาก้า 0 - 0 ฟูเอนลาบราดา 0-0
00:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 - 2 พอนเฟร์ราดิน่า 0-0
03:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 1 - 1 คาดิส 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:00
ปาร์ม่า
2 - 0
เอเอส โรม่า
02:45
ยูเวนตุส
1 - 0
เอซี มิลาน

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี

03:00 โฟรซิโนเน่ 2 - 0 คิเอโว่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

01:00 Escazucena 4 - 0 ซานตาอานา 3-0
02:00 Goias (W) 1 - 2 Alianca FC (W) 0-1
05:00 Cunupia FC 0 - 0 AC Port Of Spain 0-0
05:00 ตรินิแดดและโตเบโก 15 - 0 แองกวิลา 10-0
07:00 นิการากัว 0 - 1 คิวบา 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

01:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 0 - 0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0
01:15 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 2 - 0 แอชดอด เอ็มเอส 1-0
01:15 มัคคาบี้ ไฮฟา 3 - 1 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

00:30 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0 - 0 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 0 - 0 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:30 ทแซร์สโค เซโล 1 - 2 เอฟซี ดูนาฟ รูส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

01:00 พูมาส ยูนัม 1 - 1 เอฟซี ฮัวเรซ 1-0
07:45 ซานโตส ลากูน่า 3 - 1 ครูซ อาซูล 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:15 จีดี ชาเวซ 2 - 0 คาซ่า เพีย เอซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1 - 1 อโปเอล นิโคเซีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ

22:00 เออร์โกเทลิส 2 - 1 เคอร์คีย์ร่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1 - 1 เซอร์โร ลาร์โก 1-1
02:00 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0 - 1 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-0
02:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0 - 0 บอสตัน ริเวอร์ 0-0
04:30 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1 - 1 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0-1
05:00 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0 - 2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 1 - 2 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1-1
03:00 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 2 - 0 สปอร์ต บอยส์ 0-0
03:15 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0 - 0 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-0
05:30 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 2 - 2 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1

01:00 เอ็นเค มูรา 05 2 - 4 เอ็นเค อลูมินิจ 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

05:00 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1 - 3 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-1
07:30 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 3 - 2 เดปอร์ติโว กาลี 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17

02:30 เนเธอร์แลนด์(ยู 17)(N) 4 - 1 ปารากวัย ยู17 2-1
06:00 เกาหลีใต้ ยู17(N) 0 - 1 เม็กซิโก (ยู 17) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0 - 0 กัวรานี อาซุนซิยง 0-0
05:30 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 5 - 0 นาซิอองนาล อซุนซิยง 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 1 - 1 คาราคาส เอฟซี 0-1
03:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 3 - 0 ซูเลีย เอฟซี 2-0
03:00 ซาโมร่า บารินาส 3 - 1 ทรูจิลลานอส 0-1
03:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 2 - 1 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1-1
03:00 เอสตูเดียนเตส เด การากัส เอสซี 1 - 1 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 0-0
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 1 - 1 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 0-1
03:00 ลาล่าเอฟซี 1 - 1 โมนาคัส เอสซี 0-1
03:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 2 - 0 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:40 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1 - 1 บาร์รากัส เซ็นทรัล 1-0
01:30 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1 - 1 กิมนาไซ เมนโดซ่า 0-1
01:45 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 2 - 1 เบลกราโน่ 1-1
04:00 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 2 - 0 กิมนาเซีย จูจุย 0-0
04:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 2 - 1 เดปอร์ตีโบ โมรอน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เอดีอาร์ จิคาร์อัล 2 - 5 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:45 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0 - 0 ซีดี อากีลา 0-0
04:00 Once Municipal 1 - 1 ซีดี ฟาส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 คิลมาร์น็อค(สำรอง) 3 - 1 Dunfermline Reserves 1-0
21:00 มาเธอร์เวลล์(สำรอง) 4 - 0 ควีนออฟเซาธ์ (ยู 20) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอนดูรัส ลีกา

03:00 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 0 - 0 ซีดี โมตากัว 0-0
05:00 ซีดี โอลิมเปีย 1 - 0 มาราธอน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมา ลาลีกา

00:30 แอนติกา จีเอฟซี 4 - 0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 2-0
01:00 ซีดี มาลากาเตโก 5 - 0 เดปอร์ติโวมีชโก 2-0
02:30 เดปอร์ติโว อิซทาปา 0 - 0 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0-0
03:30 กัวสตาโตยา 0 - 1 ซิเคียนาเล่เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมียร์ บี

03:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ รอ ซานติเอโก วันเดอเรอร์
03:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก รอ เดปอร์เตส ซานตาครูซ
03:00 ซานหลุยส์ คิวโลต รอ เมไลพิลล่า
03:00 นูเบลนเซ่ รอ แรนเจอร์ส ทัลค่า
03:00 โคเบรลัว รอ ซีเอสวายดี บราเนกเชีย
03:00 ซานติเอโก มอร์นิ่ง รอ ซีดี เมกาเลนซ์
03:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า รอ เปอร์โต มอนต์

ตารางบอลพรุ่งนี้ Saudi King Cup of Champions

22:20 Wajj 0 - 3 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

01:45 แอชตัน ยูไนเต็ด รอ มอร์เพธ ทาวน์
01:45 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ รอ วิตตัน อัลเบียน
01:45 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ รอ แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส รอ ไวท์บี้ ทาว์น

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

21:30 อัล กาดาซิย่า 1 - 1 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บาห์เรน คัพ

22:00 อัล ฮัดด์ 4 - 0 อัล ทัดมัน 2-0
22:00 อัล ริฟฟา 2 - 0 อัล บูไดย่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอลลีก

19:30 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 1 - 1 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 1 - 0 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

01:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 - 1 โลรอส เดอ โคลิม่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

00:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 1 - 0 เอฟซี ออร์ดิโน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1 - 3 Talleres Rem de Escalada 0-2
01:30 วิลลา ซาน คาร์ลอส 2 - 1 ซาคาชิสพาส 0-0
01:30 อัล คิว ซา 3 - 0 ซาน เทลโม่ 2-0
01:40 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 2 - 0 ยูเอไอ อากุยซ่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

00:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1 - 2 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 Ciudad Lucena 2 - 1 โคนิล ซีเอฟ 2-1
00:30 โพลโวลีน 1 - 0 ยูดี โซโมซาส 1-0
01:00 ซีดี เอล ปาโล 2 - 0 CD Huetor Tajar 1-0
01:30 ฮอสปิตาเลย์ 2 - 0 ซีพี ซาน คริสโทบอล 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ISR U19

19:35 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 2 - 5 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์ ยู19 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:00 ซานโตส ลากูน่า ยู20 1 - 0 ครุซ อาซุล ยู20 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยียม U21

22:00 เวสเทอโล ยู21 2 - 3 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

03:00 RI 3 Corrales CF 0 - 0 Deportivo Caaguazu 0-0
03:00 2 เด มาโย 3 - 1 12 de Octubre 2-0
03:00 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 3 - 0 สปอตติโว อิเทโน่ 3-0
03:00 โอเวนเทนส์เอฟซี 0 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-0
03:00 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่ 0 - 0 3 de Febrero 0-0
03:00 Guay Leena 2 - 1 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 2-1
03:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1 - 1 อติรา เอฟซี 0-0
05:00 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 1 - 2 เรซิสเตนเซียเอสซี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

20:00 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) 3 - 1 วีบรอก(สำรอง) 2-0
20:30 โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง) 3 - 1 ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 พีเอส ติร่า รอ พีเอสไอเอส เซมารัง
15:30 เปรซียา จาการ์ตา 4 - 2 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 2-0
15:30 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 2 - 2 บาหลี ยูไนเต็ด 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน

22:00 มาลี ยู23(N) 0 - 1 แคเมอรูน ยู23 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:30 คอร์ตูลัว 3 - 1 เดปอร์ติโว เปไรร่า 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Egypt Premier League

19:30 อัลเนสร์ไคโร 2 - 0 เปโตรเจ็ท 1-0
19:35 มาเร็ค 2 - 3 โคคา โคล่า เอฟซี 1-0
19:35 เอล ดัคเลยาห์ 0 - 0 Olympic Al Qanal 0-0
19:35 Nogoom El Mostakbal 1 - 0 Suez Montakhab 0-0
19:40 Ghomhoreyet Shebin 1 - 0 Tersana SC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ OP AFW

20:00 แซมเบีย (ญ) 1 - 0 เคนยา ( ญ ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

08:05 สหรัฐอเมริกา(ญ) 6 - 0 คอสตาริกา (ญ) 2-0
20:00 ตุรกี (ญ) 0 - 4 ยูเครน(ญ) 0-3
22:59 ฝรั่งเศส (ญ) ยู20 2 - 1 รัสเซีย (ญ) ยู20 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

19:30 เรโม พีเอ (เยาวชน) 0 - 0 Tapajos PA U20 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:30 CDS Santa Rita 0 - 0 CD Independiente Juniors 0-0
03:30 อูเรนเซ่ เอสซี 2 - 1 Club Atletico Porteno 1-0
03:30 ซีดี แคลน จูเวนไนล์ 0 - 3 ซีดี เปอร์โต กีโต 0-0
03:30 ลีกา เดอ โลจา 0 - 4 ปอร์โต วิ โฮ 0-3
03:30 มอนต้า เอฟซี 2 - 3 กัวเลซีโอเอสซี 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 Dunbeholden FC 0 - 1 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 0-1
03:00 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 1 - 1 ยูดับเบิลยูไอ 1-1
03:00 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 1 - 1 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 1-0
03:00 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 1 - 1 Molynes United 1-1
03:00 เวเร ยูไนเต็ด 0 - 0 คาวาเลียร์ เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียกัว ลีกอาชีพ

17:15 กาลังกูต 2 - 1 ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0 - 0 บียาร์เรอัล บี 0-0
00:00 ยูอี คอร์เนลล่า 2 - 1 ยูอี แอลลาโกสเตลา 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

04:00 นอร์ทเท็กซัส รอ Sporting NTX
06:00 Independiente Darien 1 - 8 USA Soccer Stars FC 1-5
07:00 California Utd Strikers 2 - 2 LA Force 1-0
09:45 San Fernando Valley FC 0 - 4 Southern West Virginia Kings Warriorsv 0-3
10:00 เอเอส ลอสแองเจลิส 1 - 5 Mafo FC 1-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 1 - 1 Real Pilar 1-0
01:30 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0 - 1 อิตูไซย์โง 0-1
01:30 เจนเนอรัลลามาดริด 0 - 1 Canuelas FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แคเมอรูน Elite One

21:00 Colombe du Dja et Lobo 2 - 0 Feutcheu FC 0-0
21:00 โคตอน สปอร์ท การัว 5 - 0 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Regional Cup

19:00 Skawinka Skawina 4 - 2 Slomniczanka Slomniki 2-1
19:05 KS Wieczysta Krakow 1 - 2 Wislanie Jaskowice 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

01:00 AF Amadou Diallo Djekanou 1 - 2 ราซิ่ง คลับ อาบีจาน 0-2
22:30 Societe Omnisports De L'Armee 1 - 2 เอเอสไอ อเบนกัวรูว 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู B ลีก

03:00 อลิอันซ่า แอตเลติโก 4 - 1 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 3-1
03:00 เซียนเซียโน่ 4 - 2 ซานโต๊ส เคป ทาวน์ 3-0
03:00 คลับ เดปอร์ตีโบ สปอร์ โลเรโต้ 0 - 4 ฮวน อูริช 0-1
03:00 ยูเนียน ฮัวอเรล 0 - 1 CD Coopsol 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูดานพรีเมียร์ลีก

23:30 Khartoum Al Watani 0 - 1 Merreikh El-Fasher 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ยาราคูยานอส 3 - 1 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัยทีมลีกสำรอง

17:30 Club Libertad Reserve 1 - 1 คลับ จีเนอร์รัล ดิแอซ (สำรอง) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

01:30 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 10 - 0 Defensores de Belgrano (W) 4-0
01:30 Gimnasia LP (W) 1 - 1 ลานุส (ญ) 0-0
01:30 พลาเทนเซ่ (ญ) 0 - 2 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีลีกสำรอง

00:00 Alianza Universidad Reserves 2 - 4 สปอร์ต บอยส์(สำรอง) 1-2
00:00 เดปอร์ติโบ บินาซิอองนัล (สำรอง) 1 - 3 อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย U19 ลีก

18:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 3 - 0 FK Trajal Krusevac U19 1-0
19:00 FK Spartak Zdrepceva Krv U19 3 - 2 FK Internacional U19 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา 2.Liga

01:00 เอดี การ์เมลิต้า 6 - 0 เอดี การ์ตาเกนา 1-0
01:00 AD Cofutpa 3 - 0 AD Rosario 1-0
01:00 Guanacasteca 2 - 1 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 0-1
01:00 เอดี ซานตา โรซ่า 1 - 2 ซีดี บาริโอเม็กซิโก 1-1
01:00 ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด 2 - 0 Municipal Turrialba 0-0
01:00 Puerto Golfito 4 - 4 Curridabat FC 1-1
01:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 1 - 1 Futbol Consultants Moravia 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมาลา D2

00:00 CD Suchitepequez 3 - 1 Deportivo Mictlan 2-0
04:00 CD Sansare 3 - 2 Nueva Concepcion 1-1
04:00 คลับ ออโรร่า 1 - 1 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตรินิแดดและโตเบโกซูเปอร์ลีก

03:00 Morvant Caledonia Utd 2 - 2 FC Phoenix 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 0 - 2 มิลล์วอลล์(ยู 23) 0-1
20:00 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 2 - 2 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Segunda Division

01:00 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2 3 - 3 ตลัซกาลาเอฟซี 2-0
04:30 CD Cuautla 1 - 0 Atletico San Francisco FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย 2.Division

19:30 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 0 - 3 เมดิมัวร์เย่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน Division 3

19:00 Obolon Brovar Kiev II 4 - 0 เอฟซี อูจโกรอด 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo A

02:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1 - 1 CA Guemes 1-0
02:00 ซานซิเนน่า 1 - 0 เดปอร์ติโวมาดรีน 0-0
03:00 Deportivo Camioneros 0 - 1 เดปอร์ตีโบ ไมปู 0-0
03:00 ฮูราแคน ลาส เฮราส 3 - 1 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0-0
03:00 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1 - 1 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 1-0
03:30 ดักลาส เฮก 1 - 1 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0-1
04:00 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1 - 2 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1-1
05:00 Desamparados 0 - 2 สปอร์ติโว เพนาโรล 0-1
06:00 โบค่า ยูนิดอส 1 - 1 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:35 Piastovia Piastow (W) 0 - 0 Polonia Sroda Wlkp (W) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ PER C

03:30 Deportivo Llacuabamba 2 - 0 Deportivo Garcilaso 1-0
03:30 FC Carlos Stein 2 - 1 Credicoop San Cristobal 1-0
05:00 AD Tarma 2 - 1 Sport Chavelines Juniors 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 AS Beziers II 3 - 2 Rodeo FC Toulouse 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

05:00 SV UNDEBA 2 - 1 เอสวีวิคตอรี่บอยส์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:00 Kosova Vushtrri 3 - 1 เคเอฟ เฟริซาจ 0-0
19:00 KF Dukagjini 1 - 2 KF Flamurtari Pristina(KOS) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:00 Katwe United 1 - 2 Paidha Black Angels 0-0
20:00 Kansai Plascon FC 2 - 0 Nyamityobora FC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:00 บัสควอ เอฟซี 4 - 1 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 0-1
02:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 4 - 1 Avai XI 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

06:15 แอลดียู ควิโต(สำรอง) 2 - 0 Guayaquil City Reserves 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

05:00 เอ็มไพร์ คลับ 0 - 1 UWI Blackbirds 0-1
07:35 เวย์มัท เวลส์ 1 - 0 พาราไดซ์ เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:00 Parham FC 1 - 5 Five Islands 0-2
04:00 Jennings Grenades 3 - 1 Pigotts Bullets FC 2-1
06:00 Liberta 2 - 3 Old Road FC 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:45 Mes Novin Kerman 4 - 0 Shahrdari Fuman 1-0
18:00 Shahrdari Astara 1 - 0 Kheybar Khorramabad 0-0
18:00 Shohada Razakan 0 - 0 Chooka Talesh 0-0
18:00 Sardar Bukan FC 1 - 1 Shahrdari Bam 0-0
18:10 Caspian Qazvin 1 - 0 Persepolis Ganaveh 1-0
18:15 Shahrdari Hamedan 1 - 1 Shahid Ghandi 0-0
18:30 Esteghlal Molasani 2 - 1 Atrak Bojnourd FC 0-1
18:30 ชาร์ดารี มาชชาร์ 2 - 0 Naft Gachsaran 1-0
18:40 Iranjavan Bushehr 2 - 0 Shahrdari Bandar Abbas 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

09:00 Nakhon Sawan Rajabhat University(N) 1 - 4 Maejo University 1-1
09:00 Ubon Ratchathani Rajabhat University 6 - 1 Ubon Ratchathani University 2-0
11:25 Chiang Mai University 1 - 1 Phayao University 1-0
17:10 North Eastern University 1 - 8 Pitchayabundit College 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:00 F.C. Nouadhibou 2 - 3 เอเอส โพลิซ ( เบน ) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:00 Club Femenino San Marcos Women 2 - 1 Deportivo Amatitlan (w) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 Soledade FC U19 0 - 1 Santa Cruz RS U19 0-1
05:00 อีซี เปโลตัส (อาร์เอส) 1 - 1 คาเซียส อาร์เอส 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี รอ อาไว เอฟซี เอสซี

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:00 Once Lobos Chalchuapa 3 - 0 แอตเลติโก้ มาร์เต 0-0
03:30 CD San Pablo Municipal 2 - 2 CD Racing Junior de Armenia 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:00 แอลดียู กีโต้ 2 - 0 เดลฟินเอสซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

08:30 Dagon Zone (W) 4 - 0 Mawlamying Zone (W) 3-0
15:15 Mawlamying Zone 0 - 3 Pathein Zone 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:30 KOZAF 1 - 0 Majestic FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:10 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 5 เซาธ์ ยูไนเต็ด 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ 11/11/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ Egypt Premier League
ตารางบอลพรุ่งนี้ ISR U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ OP AFW
ตารางบอลพรุ่งนี้ PER C
ตารางบอลพรุ่งนี้ Saudi King Cup of Champions
ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมา ลาลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมาลา D2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา 2.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ แคเมอรูน Elite One
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย 2.Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ตารางบอลพรุ่งนี้ จาเมกา พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมียร์ บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูดานพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตรินิแดดและโตเบโกซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ตารางบอลพรุ่งนี้ บาห์เรน คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยียม U21
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัยทีมลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู B ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Regional Cup
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Segunda Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน Division 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา Segunda Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo A
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียกัว ลีกอาชีพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอลลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอนดูรัส ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น



ตารางบอลพรุ่งนี้Egypt Premier League, ISR U19, OP AFW, PER C, Saudi King Cup of Champions, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, แคเมอรูน Elite One, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย U19 ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตรินิแดดและโตเบโกซูเปอร์ลีก, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บาห์เรน คัพ, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยียม U21, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Regional Cup, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเครน Division 3, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวีเนีย ลิกา 1, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อิตาลี เซเรีย บี, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอลลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น,