บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

20 สโมสรฟุตบอลที่มีมูลค่ามากที่สุดในปี 2019

1. เรอัลมาดริด - $ 4.24 พันล้าน (127,000 ล้านบาท) 2. บาร์เซโลนา - $ 4bn (120,000 ล้านบาท) 3. แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด - $ 3.8bn (114,000 ล้านบาท) 4. บาเยิร์นมิวนิค - 3 พันล้านดอลลาร์ (90,000 ล้านบาท) 5. ...อ่านต่อ
วันที่ 15/07/2562 ชม 34 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 14/07/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ

14:00 ฟลาเมงโก 6 - 1 โกยาส 4-1
19:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0
19:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1 - 0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0-0
19:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0 - 0 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0-0
22:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 2 อัตเลติโก มิไนโร่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

10:00 ซอนเดอร์ไจสกี 2 - 1 แรนเดอร์ส 1-0
12:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0 - 3 นอร์ดเจลแลนด์ 0-1
12:00 ลิงบี้ 2 - 0 อัลบอร์ก 1-0
14:00 โอเดนเซ่ บีเค 2 - 3 เอฟซี โคเปนเฮเกน 2-1
15:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 3 - 0 ซิลเคบอร์ก 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

13:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 - 0 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-0
15:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2 - 1 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0-0
18:30 เทเลค กรอซนี่ย์ 1 - 0 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

15:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 3 - 0 เคพีวี คอคคูล่า 1-0
15:30 ลาห์ติ 1 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค-ลีก

10:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-1
10:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0 - 2 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-1
10:00 ซองนัม เอฟซี 0 - 1 แดกู เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 เอฟซี ดัลลัส 0-0
00:05 ชิคาโก ไฟร์ 1 - 2 เอฟซี ซินซินเนติ 1-1
02:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0 - 3 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-1
02:00 รีล ซอลต์ เลค 4 - 0 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-0
03:05 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2 - 2 โคโลราโด ราปิดส์ 1-1
19:55 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 2 - 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0-0
22:50 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 2 - 1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

15:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2 - 0 ออด เกรนแลนด์ 0-0
15:59 เฮาเกซุนด์ 5 - 1 ทรอมโซ่ ไอแอล 3-1
18:00 ลีลล์สตรอม 2 - 1 สตรอมก็อดเซ็ท 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

10:00 โชนัน เบลมาเร่ 3 - 1 วิสเซล โกเบ 0-1
10:00 เอฟซี โตเกียว 0 - 3 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

13:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 2 - 1 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-0
13:00 ฮัคเค่น 3 - 0 โอเรโบร 0-0
15:30 เยอร์การ์เด้น 1 - 1 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

00:30 ซาน อันโตนิโอ 0 - 1 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-0
01:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 1 - 2 มอนเทอร์เรย์ 0-0
01:10 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1 - 0 โคบาน อิมเพเรียล 0-0
01:10 Diriangen 2 - 0 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 1-0
01:25 ซาร์เมียนโต ลีโอเนส 1 - 2 มอนเทอร์เรย์ 0-0
02:30 เอดี ซาน คาร์ลอส 0 - 0 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 0-0
08:00 Villacher SV 0 - 1 SC Landskron 0-0
08:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 2 - 1 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 0-1
09:00 ลาว อาร์มี่ เอฟซี 0 - 3 ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี 0-2
09:00 NUOL FC 0 - 1 อีโวยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
09:00 เวียงจันทน์แคปปิตอล เอฟซี 0 - 0 Bears Lao FC 0-0
09:00 Rekord Bielsko-Biala 2 - 0 LKS Goczalkowice Zdroj 0-0
09:00 USV Ottendorf Women 1 - 9 SV Krottendorf (W) 0-6
09:00 PSC Pezinok 2 - 2 สปาร์ตัคเตอร์นาว่า บี 0-0
10:00 ซานตาคลารา 3 - 1 อคาเดมีโค วิสุ 1-0
10:00 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 1 - 0 Row Rybnik (w) 0-0
11:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0 - 1 เฟรมัด อเมเจอร์ 0-1
11:00 เลเชีย กอเดนซ์ 3 - 0 เอลเลน่า โตรัน 0-0
11:00 SV Steinfurth 6 - 3 FSG Grunbergh 3-3
11:30 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 1 - 5 โคโลญจน์ 0-4
11:30 เอสซี ชวาส รอ ดินาโม เคียฟ
12:00 มักเดเบิร์ก 2 - 1 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1-0
12:00 SC Retz 2 - 1 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 1-0
12:00 SV Curslack Neuengamme 1 - 3 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 0-2
12:00 Torgelower SV Greif 0 - 4 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-1
12:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 4 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 4-1
12:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0 - 4 มิดเดิลสโบรห์ 0-3
12:00 โอเรโบร (ญ) 1 - 2 ลิงโคปิ้ง (ญ) 1-0
12:00 เอสซีซันด์(ญ) 1 - 5 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 0-3
12:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 4 - 0 เอนด์เทบรูกค์ 2-0
12:00 เกดะห์ (ญ) 0 - 0 มะละกายูไนเต็ด (ญ) 0-0
12:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช รอ เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2
12:00 TuS Lubeck 93 รอ TSV Malente
12:30 เอ็มเมน 1 - 1 อัลเมเร่ ซิตี้ 1-0
13:00 เอฟซี ลวีฟ 0 - 2 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0-1
13:00 เอบี โคเปนฮาเกน 2 - 2 นาเอสเวด 1-0
13:00 เอฟซี เครย์ 3 - 0 DJK Arminia Klosterhardt 1-0
13:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 4 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-2
13:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 0 - 0 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 0-0
13:00 เอสวี เม็พเพ่น 0 - 0 อูเทร็คท์ 0-0
13:00 ยอร์ค ซิตี้ 1 - 0 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1-0
13:00 Arminia Hannover รอ บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
13:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1 - 1 เซาแธมป์ตัน 1-1
13:00 SpVgg Neu-Isenburg 1 - 3 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-2
13:00 LD Maputo 1 - 0 Clube Ferroviário de Nacala 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0 - 4 FSV Jagersburg 0-4
13:00 วาปรุส แปร์นู(ญ) 2 - 1 รีกาส ฟุตโบลา สโคลา(ญ) 1-0
13:00 Schwarz-Weiss Essen 3 - 1 SV Horst Emscher 08 1-1
13:15 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 3 - 3 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2-2
14:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 2 - 2 นอริช ซิตี้ 1-2
14:00 ราซิ่ง เกงค์ 3 - 0 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1-0
14:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 3 - 3 FK Tikves Kavadarci 2-2
14:00 ดันเดลา เอฟซี 0 - 3 เกล็นโตรัน 0-3
14:00 โรด้า เจซี 2 - 1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-1
14:00
แบรดฟอร์ด ซิตี้
1 - 3
ลิเวอร์พูล
14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
4 - 0
โอลิมปิก มาร์กเซย
14:00 เนวา เทอร์โนพิล 3 - 0 FC Kalush 1-0
14:00 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 0-0
15:00 โตริโน่ 15 - 0 FC Merano 7-0
15:00 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น 2 - 0 SGV ไฟร์เบิร์ก 2-0
15:00 โอปาว่า 2 2 - 0 ฮลูชิน 0-0
15:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 1-0
15:00 เอฟซี ซิยง 0 - 0 เอฟเวอร์ตัน 0-0
15:00 เอชอีบีซี ฮัมบูร์ก รอ ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
15:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 4 - 1 FK Pribram B 4-0
15:00 วอทเทนชาย 09 2 - 2 ชาลเก้ 04 0-1
15:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0 - 1 อูเทร็คท์ 0-1
15:00 ฟิออเรนติน่า 6 - 1 เรอัล วิเซนซา 2-1
15:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0 - 1 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 0-1
15:00 เอ็นเค เครสโก 3 - 2 เอ็นดี กอริก้า 2-1
15:30 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 3 - 0 Radnicki Pirot 2-0
15:30
ลูกาโน
1 - 2
อินเตอร์ มิลาน
15:30 โบแร็ค คาแค็ก 2 - 2 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-1
15:30 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 1 - 3 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1-1
15:59 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1 - 2 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-0
15:59 FC Superfund Pasching 3 - 3 Admira Wacker Modling II 2-1
15:59 SV Kukmirn 4 - 4 USC Rogner Bad Blumau 2-2
15:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 - 2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1
16:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย รอ Jadran Dekani
16:45 Rapid Vienna 2 - 1 เนิร์นแบร์ก 1-1
17:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ 5 - 2 ฟามาลิเคา 2-0
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 5 - 0 ราดอมเมียร์ก ราดอม 4-0
17:00 วาร์เท็กซ์ 2 - 3 อัล อาห์ลี 1-3
17:00 โตลูก้า 3 - 2 ยูเออีเอ็ม โปตรอส 1-1
17:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1 - 1 บัซคา โทโพลา 0-0
17:00 CD Achuapa 1 - 2 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1-0
17:30 แอนติกา จีเอฟซี 1 - 0 กัวสตาโตยา 0-0
19:30 Cunupia FC 0 - 2 National Defense Forces 0-1
21:00 เดปอร์ติโวมีชโก 2 - 1 ADR Jicaral 0-0
21:15 Aderel Lourdes 2 - 3 ซีดี ฟาส 0-1
22:00 ซานฟานซิสโก 0 - 0 Ansan Hallelujah FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

07:30 ชางชุน ย่าไท่ 2 - 1 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 0-0
09:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 2 - 0 เหมยโชวเคอเจีย 2-0
11:30 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 5 - 0 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 4-0
11:30 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 3 - 2 หนันท่ง ฉื่อยัน 1-0
11:30 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 2 - 0 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 1-0
11:35 ซีฉวน อันนาเพอน่า 1 - 1 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

14:00 เซนต์ เมียร์เรน 2 - 3 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกันเนชันส์ คัพ

15:59
เซเนกัล(N)
0 - 0
ตูนิเซีย
19:00
แอลจีเรีย(N)
2 - 1
ไนจีเรีย

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

13:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 1 - 5 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1-2
15:30 นอร์บี้ ไอเอฟ 0 - 1 ฮาล์มสตัด 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

15:00 ซีเอส คราอิโอว่า 3 - 2 เอฟซีคลินเซนิ 2-1
18:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 4 - 3 AFC Hermannstadt 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

15:30 อาร์ดา 0 - 0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0-0
15:45 สลาเวีย โซเฟีย 3 - 2 วิโตชา บิสตริต้า 1-2
18:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3 - 1 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

14:30 มลาด้า โบเลสลาฟ 1 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0-0
14:30 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0 - 1 โอปาว่า 0-1
17:00 สปาร์ตาปราก 0 - 2 สโลวัคโก้ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

17:00 เอชเค โคปาโวกค์ 2 - 1 เคเอ อคูเรย์รี่ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สิงคโปร์ ลิก

09:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส 1 - 2 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

14:45 อาร์เมเนีย ยู19 1 - 4 สเปน(ยู 19) 0-1
17:00 อิตาลี ยู19(N) 0 - 3 โปรตุเกส(ยู 19) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

17:45 ดินาโม เบรสต์ 1 - 2 ดินาโม มินส์ค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท 0 - 0 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0-0
18:00 พลาซ่า โคโลเนีย 2 - 1 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1-0
18:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1 - 0 แรมปรา จูเนียร์ 1-0
21:00 ซีเอ เพนาโรล 4 - 0 บอสตัน ริเวอร์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 2 - 1 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 1-1
18:30 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1 - 0 เอฟบีซี เมลการ์ 1-0
21:00 สปอร์ต บอยส์ 1 - 2 เอเลี่ยนซา ลิม่า 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลัตเวีย คัพ

11:00 ตูกุมส์-2000 4 - 1 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 3-0
13:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 0 - 4 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-1
15:59 ซูเปอร์โนวา 0 - 6 คาราบัค/ดีนาโม ริก้า 0-3
15:59 เอฟเค วัลเมียรา 1 - 2 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1

15:45 ASK Bravo Publikum 0 - 2 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-1
17:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 2 - 2 เอ็นเค มูรา 05 0-2
19:00 ดอมซาเล่ 2 - 2 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

00:45 อ็องเซ่ กัลดาส 1 - 2 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 0-1
20:15 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0 - 0 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-0
22:00 มิลเลียนนาริออส 1 - 2 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1-2
22:30 อเมริกา เด กาลี 2 - 1 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

09:00 มาชิดา เซลเวีย 0 - 2 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-1
09:00 เอฟซี กิฟู 2 - 2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1-1
10:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 1 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

13:00 ปุเลา ปีนัง 6 - 3 ซาราวัค 5-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

19:00 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0 - 1 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-0
21:30 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1 - 4 โอลิมเปีย อาซันซิออง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

06:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น 1 - 1 เมลเบิร์น ไนท์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1

00:00 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 1 - 0 นอร์ท แคโรไลนา 0-0
00:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1 - 0 ทัลซ่า รัฟเนค 0-0
00:30 อัสติน โบลด์ 3 - 2 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2-1
00:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0 - 1 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 0-0
02:30 เฟรสโน เอฟซี 2 - 1 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 1-1
03:10 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1 - 0 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 1-0
18:00 ออตตาวา ฟิวรี 1 - 1 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

03:30 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 1 - 5 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 0-2
04:00 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 1 - 4 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 0-2
09:00 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 9 - 0 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 6-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

12:00 อ็อคเซเปส 3 - 1 เอฟเค ทารัซ 0-1
14:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 0 - 0 โทบอล คอสตาเนย์ 0-0
14:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 5 - 1 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

07:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า เยาวชน 1 - 1 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1-0
14:00 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน 3 - 0 รูบิน คาซาน (สำรอง) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

08:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 0 - 0 เวกัลตา เซนได (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

19:00 คลับ กัวบิร่า 1 - 4 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-0
19:00 เดสตรอย์เยร์ส 0 - 2 นาซิอองนาล โปโตซี 0-0
19:30 โบลิวาร์ 3 - 2 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 0-2
21:15 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3 - 0 ออโรร่า 1-0
23:30 บลูมมิ่ง 1 - 0 เดอะ สตรองเกสต์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:10 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1 - 1 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 1-0
17:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0 - 0 ซีดี เอล นาซิอองนาล 0-0
21:15 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1 - 2 มาคาร่า อัมบาโต้ 0-0
23:30 กวายากิล ซิตี้ 1 - 3 เดลฟินเอสซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

11:35 อู่ฮั่น เจียงฮั่น ยูนิเวอร์ซิตี (ญ) 2 - 1 Guangdong Meizhou Huijun Women 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

11:30 ไท่โจวหยวนต้า 4 - 0 ShanXi xingdu 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

07:30 Tianjin Tianhai Reserves 4 - 3 Shenzhen FC Reserves 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก

11:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0 - 0 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-0
11:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 - 1 ตราด เอฟซี 0-0
12:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 1 - 1 สุโขทัย เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี คัพ

00:00 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0 - 0 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0-0
15:59 เดปอร์เตส อิควิกกัว 1 - 1 โคเบรซอล 0-1
19:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 0 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 0-1
21:30 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1 - 1 นูเบลนเซ่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

07:15 คาบูลเตอร์ เอฟซี 3 - 2 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

04:00 มิยาซากิ 0 - 1 บิวาโกะ ชิงะ 0-1
06:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1 - 2 รัน เมล อาโอโมริ 1-2
06:00 เวียร์เทียน คูวานะ 2 - 0 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 1-0
06:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 3 - 2 โซนี่ เซนได 1-0
08:00 มาบาริ เอฟซี 2 - 0 นารา คลับ 1-0
08:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0 - 0 ฮอนด้า เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

01:00 ฮูสตัน แดช (ญ) 0 - 1 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 0-1
19:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 4 - 3 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ BSWCP

07:30 อัตเลติโก ลิคาตา(ชายหาด) 5 - 4 Romagna Beach 0-0
09:00 Czech Republic U21 Beach 2 - 5 Poland U21 Beach 0-0
09:10 Palazzolo Beach 8 - 4 ปิซา(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
10:25 ซิซิเลีย (ฟุตบอลชายหาด) 9 - 3 Cagliari Beach 0-0
10:35 Hungary U21 Beach 5 - 5 Spain U21 Beach 0-0
11:40 คาตันซาโร(ชายหาด) 4 - 6 Terracina BS Beach Soccer 0-0
12:50 Noname Nettuno Beach 6 - 2 บาริ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
14:10 Citta Di Milano Beach 3 - 5 Virtus Entella Beach 0-0
15:59 เนเธอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3 - 6 โอมาน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
16:15 ซามเบเนเด็ตเตเซ่ (ฟุตบอลชายหาด) 3 - 1 กาตาเนีย บีเอส(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
17:15 โมร็อคโก ฟุตบอลชายหาด รอ แอลจีเรีย(ฟุตบอลชายหาด)

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

14:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 4 - 2 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0-1
18:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2 - 0 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 1-0
20:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 2 - 1 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

15:00 FC Tighina รอ เอฟซี ฟลอเรชติ
15:00 Dacia-Buiucani รอ ซีเอสเอฟ สปาร์ตา
15:00 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ รอ อิสกร้า สตาลี่

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย ดิวิชั่น 1

11:00 ระยอง เอฟซี 1 - 0 หนองบัวลําภู 0-0
11:00 อยุธยา เอฟซี 0 - 0 ขอนแก่น เอฟซี 0-0
12:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 2 - 2 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 2-1
12:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0 - 1 JL Angmai Lian Zhi 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก

14:00 แบกแดด 1 - 1 อัล นาจาฟ 1-1
15:00 อัล กูวา อัล จาวิย่า 1 - 2 อัล-นาฟ 0-1
16:15 Al Minaa 1 - 0 อัล โชลต้า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

05:00 แคนเบอรา โอลิมปิก 3 - 1 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 2-1
05:00 คูม่า ไทเกอร์ 3 - 0 วอลเดน เวสทอน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ

04:30 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์(N) 2 - 1 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

06:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 - 3 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

05:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 0 - 2 บรันสวิก ซิตี้ 0-1
10:00 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล รอ เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

14:00 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่ 1 - 0 2 เด มาโย 1-0
14:00 12 de Octubre 1 - 1 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 0-0
19:00 Deportivo Caaguazu 1 - 2 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0-1
19:00 เรซิสเตนเซียเอสซี 4 - 3 โอเวนเทนส์เอฟซี 3-0
19:00 สปอตติโว อิเทโน่ 1 - 1 Guay Leena 1-1
19:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 1 - 1 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

11:30 บาริโต ปูเตรา 1 - 0 บาหลี ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา คัพ

19:40 ซีเอ ฮูราแคน(N) 1 - 1 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

11:00 กอร์ มาเฮีย 1 - 0 Kmka 0-0
13:30 AS Port 1 - 2 Maniema Union 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย Div.1

08:30 เปอร์ซิค เคดีรี่ 0 - 2 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 0-0
08:30 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 1 - 0 PSBS Biak 1-0
08:50 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 0 - 0 Martapura FC 0-0
11:30 เปอซิบา บาลิคปาปัน 3 - 0 เปอซาตู ทูบัน 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

08:30 แอง แยง 4 - 0 Huda Hue 0-0
08:30 ด่งท้าป 1 - 1 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 1-0
10:00 เกิ่น เทอ เอฟซี 0 - 4 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก ชาเลน

10:00 บูโชน เอฟซี 1995 1 - 2 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-1
10:00 ชุนนัมดรากอนส์ 2 - 0 แทจอน ซิติเซน 2-0
10:00 โซล อี-แลน เอฟซี 0 - 2 กวางจู เอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPB

18:30 CE Uniao 2 - 2 Parana STC PR 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

04:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 5 - 1 คามาทามาเร่ ซานูกิ 4-1
06:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 1-1
06:00 อซูส คราโร นูมาซู 1 - 1 เธสปา คูซัทสึ 1-1
08:00 โยโกฮามา เอสซีซี 1 - 2 บรัวบริทอากีต้า 0-1
08:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0 - 1 ไกนาเร โตโตริ 0-1
09:00 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 2 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-1
10:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 2 - 1 คาเตอเลอร์ โตยามา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเลียร์

19:00 เทรเซ่ พาไรบา 1 - 2 อิมเพอราทิช 0-1
20:00 แซมปายโอ้ คอเรีย 2 - 0 โกลโบ 0-0
21:00 ซานตา ครูซ (พีอี) 1 - 1 โบตาโฟโก้ พีบี 0-0
22:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ 0 - 0 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ซุปเปอร์ โคปา

22:00 ครูซ อาซูล(N) 4 - 0 เนกาซ่า 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA D4

19:00 คาเซียส อาร์เอส 1 - 0 มานุส (สมัครเล่น) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPC

13:00 มิราสโซล 0 - 0 ลิเนนเซ่(บราซิล) 0-0
13:00 ริโอ คลาโร่ 1 - 0 โนโรเอสเต้ 1-0
13:00 ยูเวนตุส -เอสพี 1 - 0 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-0
13:00 ปอนเต้ เปรต้า บี(N) 0 - 2 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

01:30 กูยาน่า (ญ) ยู 20 2 - 0 เบอร์มิวดา (ญ) ยู 20 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา de elite

10:00 Cheng Fung(N) 1 - 2 Windsor Arch Ka I 0-0
12:00 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 0 - 3 Chao Pak Kei 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

15:45 Perolas Negras Youth 0 - 2 Barcelona EC RJ U20 0-1
15:45 ติเกรส์ บราซิล (ยู 20) 1 - 2 Serra Macaense U20 0-1
18:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 2 - 0 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) 1-0
18:00 Brusque U20 1 - 1 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 1-0
18:30 Ferroviario U20 0 - 2 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

18:00 ตอบาเต้ ( ญ ) 1 - 0 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

14:00 Grotta Kria U19 2 - 7 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 0-3
14:00 เบรย์ดาบลิค บี ยู 19 3 - 3 Selfordshack U19 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

19:00 ซีดี เปอร์โต กีโต 1 - 0 ลีกา เดอ โลจา 1-0
19:05 CD Independiente Juniors 2 - 2 มอนต้า เอฟซี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ WAUS WD1

04:00 Stirling Panthers SC (w) 0 - 13 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 0-5
05:00 Queens Park SC (w) 1 - 0 บัลแคทต้า (ญ) 0-0
05:00 Fremantle City FC (w) 2 - 1 NTC Football West (W) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ NOR D4

15:59 นอร์สแตน 0 - 1 โลเรนสโคก 0-0
15:59 ฮาลเซ่น 2 - 4 Orn-Horten 1-4
15:59 เอฟเคตอนซ์เบิร์ก 3 - 0 Grei 2-0
15:59 ยูลเลิร์น เอฟซี 6 - 3 ลิน ออสโล 3-2
15:59 เรดดี้ 1 - 2 ฟอลโล่ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

12:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 4 - 2 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

15:30 แจส พอริ 2 - 2 ซัลปา 1-0
15:30 ฮอนก้า อคาเทเมีย 2 - 1 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ 2.Liga

12:00 เบียเซ่น 2 - 2 วีดาล 1-1
15:59 ไบรน์ 1 - 1 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกอาชีพพม่า

09:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 1 - 0 สเวคาพิน ยูไนเต็ด 0-0
09:00 ชาน ยูไนเต็ด 3 - 2 หงสาวดี ยูไนเต็ด 0-2
09:30 Chinland 2 - 1 Mahar United 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ TAS พรีเมียร์ลีก

04:00 โฮบาร์ต ใต้ 2 - 0 โฮบาร์ทซีบรา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซิมบับเวพรีเมียร์

12:00 Caps United FC 2 - 0 Yadah FC 1-0
12:00 Highlanders FC 1 - 1 เอฟซี แพลทินัม 1-1
12:00 Hwange FC 2 - 1 Chicken Inn 0-1
12:00 Mushowani Stars 1 - 1 Herentals FC 1-0
12:00 Triangle FC 2 - 1 Tron 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ NSW-N พรีเมียร์ลีก

04:30 เมทแลนด์ 3 - 0 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 0-0
04:30 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 1 - 1 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 0-1
04:30 เลค แมคควอรี 2 - 2 แฮมิลตัน โอลิมปิค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

06:15 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 4 - 0 คาปาลาบา หญิง 1-0
07:00 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 2 - 2 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

00:00 Forward Madison FC 1 - 1 Chattanooga Red Wolves 1-0
00:00 Green Bay Voyageurs 2 - 2 เซนต์หลุยส์(ยู 23) 0-1
01:00 ซาน ฟรานซิสโก เกรนส์ เอสซี 1 - 1 Orange County SC II 0-0
02:00 โกลเด้น สเตท โฟซ 2 - 1 Hippocampus of southern California 1-0
20:00 kjrsl 3 - 0 วิคทอเรีย ไฮแลนเดอร์ 1-0
21:00 ชาร์ลอ อีเกิลส์ 3 - 0 Peachtree City 2-0
23:00 โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส 3 - 3 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 3-2
23:00 เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด 5 - 0 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

05:00 Caboolture FC Reserves 0 - 1 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รวันดา National League

13:25 Sorwathe 0 - 0 Rwamagana City 0-0
13:30 Garhwal Heroes FC 1 - 0 Vision JN FC 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ FFSA WPL

05:00 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 1 - 0 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 1-0
05:00 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 3 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 0-0
05:45 Adelaide Comets (w) 2 - 1 เวสท์ อดิเลด (ญ) 1-1
06:30 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 2 - 0 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 0-0
08:00 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 4 - 0 นอร์ธชอร์ เมอรินเนส (ญ) 2-0
09:05 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1 - 5 มาคา เซิร์ล หญิง 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยกันดา

14:00 Los Halcones 1 - 3 Oriental 0-1
14:00 Uruguay Montevideo 2 - 1 Parque del Plata 1-1
18:00 ทอร์ค 1 - 0 CA Bella Vista 1-0
18:00 โรชา เอฟซี 1 - 3 Potencia 1-1
18:00 Salus 0 - 1 La Luz 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

05:00 อัลบานี่ ครีก (ญ) 1 - 6 Toowong (w) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

01:00 ลอสแองเจลิส โซล (ญ) 4 - 1 Houlston Arthur football (w) 3-0
20:00 California storm (w) 0 - 4 Seattle audio (w) 0-1
20:00 New England Mutiny (w) 1 - 2 Lancaster Inferno (w) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู B ลีก

18:00 ลอส เคมาเนส 1 - 0 คลับ เดปอร์ตีโบ สปอร์ โลเรโต้ 1-0
20:30 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1 - 0 ฮวน อูริช 1-0
20:30 Santa Rosa Pucallpa 0 - 1 ซานโตส เอฟซี ลิมา 0-0
20:30 วิกตอเรีย สพอร์ท 1 - 2 CD Coopsol 1-0
20:30 ยูเนียน ฮัวอเรล 1 - 1 เซียนเซียโน่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

04:00 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล 6 - 2 Nagano Futsal 2-0
05:00 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 7 - 1 voscuore sendai Futsal 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ

06:55 Tarragindi Women 1 - 2 Matsuyama (w) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน Challenge League Women

02:00 FC Jumonji Ventus (w) 1 - 1 Tsukuba FC (w) 0-0
02:00 JFA Academy Fukushima Women 1 - 2 มหาวิทยาลัยนิกาตะ(ญ) 1-1
02:00 Norddea Hokkaido (w) 2 - 0 Tokiwagi Gakuen High School Women 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2

09:00 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 0 - 2 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-1
09:00 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 1 - 2 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0-0
09:00 ราชประชา เอฟซี 0 - 0 นราธิวาส เอฟซี 0-0
09:00 สุราษฎร์ธานี เอฟซี 0 - 2 ตรัง เอฟซี 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

04:00 ซันชายน์ โคสต์ (ยู 20) 5 - 0 เอสดับบลิวคิว ทันเดอร์ (ยู 20) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

05:00 เปรสตัน ไลออนส์ 2 - 2 Altona City SC 0-1
05:15 Caroline Springs George Cross 1 - 1 Yarraville 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League

03:00 Canberra Olympic U20 9 - 0 Tuggeranong United U20 7-0
03:00 คูมาไทเกอร์ส (ยู 20) 1 - 1 วูเดน เวสตัน(ยู 20) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

13:00 Francana 0 - 0 Assisense SP 0-0
13:00 Fernandopolis 0 - 0 Itapirense/SP 0-0
13:00 ฟลาเมงโก(เอเอ) 1 - 1 Matonense SP 1-0
13:00 XV de Jau 0 - 2 อัมพาโร 0-0
18:00 AA Itarare 1 - 1 เมาอา เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

05:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1 - 2 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 0-1
05:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 0 - 2 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

12:30 บลู อีเกิ้ลส์ 2 - 1 Silver Strikers 2-1
12:30 Moyale Barracks 0 - 0 อีพีเอซี ยูไนเต็ด 0-0
12:30 Ntopwa United FC 0 - 1 ทีเอ็น สตาร์ 0-0
12:30 Masters Security 0 - 0 Big Bullets FC 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก

00:30 เคเวอร์แชม 1 - 2 โคซแท็ล สปิริท 0-1
00:30 เนลสัน ซูเบริบส์ 1 - 0 โนเมดส์ 1-0
00:30 มหาวิทยาลัย โอทาโก้ 1 - 3 มอสเจล เอเอฟซี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

20:00 บาร์เซโลนาอัตเลติโก 1 - 2 Atletico San Cristobal 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ

18:00 Union Sunchales 0 - 0 โคล่อน 0-0
18:00 เซ็นทรัล คอร์โดบา 1 - 0 เบน เฮอร์ ราฟาเอลา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัยทีมลีกสำรอง

12:30 โซล เดอ อเมริกา (สำรอง) 3 - 0 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

08:45 เบือง เกต รับเบอร์ ฟิลด์ 4 - 0 Electricite du Cambodge 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

13:00 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 2 - 1 ลองฟอร์ด ทาวน์(ยู 19) 0-0
13:00 ลิเมริค(ยู 19) 1 - 1 เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ 3 Deild

14:00 อัลฟ์ทาเนส 4 - 0 Skallagrimur 1-0
14:00 กอเดรนเกอร์ 3 - 1 KH Hlidarendi 2-0
14:00 เรยเนียร ซานเกอร์ได 2 - 2 KV Vesturbaer 1-1
14:00 Vaengir Jupiters 1 - 1 HotturHuginn 1-0
15:59 KF Fjallabyggdar 2 - 0 Augnablik Kopavogur 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

12:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก 2 - 0 TSV Karlburg 1-0
14:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 1 - 2 SV Donaustauf 0-2
14:00 FC Viktoria Kahl 1 - 2 TSV Abtswind 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี Primera D

19:30 General VelAsquez 2 - 1 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 1-0
20:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 2 - 0 Lautaro de Buin 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟิลิปปินส์ UFL

07:30 โกล์บอล เอฟซี 0 - 9 Green Archers United 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอริช women National Union

11:00 Kilkenny Utd (w) รอ Wexford Youths Women

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย FAM ลีก

08:45 เอเมด ฟอร์ซ เอฟซี 4 - 0 Ultimate FC 2-0
08:45 Tun Razak FC 2 - 3 Penjara FC 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2

05:00 Bardon Latrobe 3 - 1 Slack Creek 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:40 เลก แมคควอรี ซิตี้เอฟซี(ยู 20) 2 - 2 ฮามิลตัน โอลิมปิค (ยู 20) 1-1
02:40 เมตแลนด์ เอฟซี (ยู 20) 2 - 0 Charlestown City Blues U20 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia Gold Coast Premier League

05:00 มูดกีราบา 1 - 3 Palm Beach Sharks 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Columbia women

18:15 อเมริกา เด กาลี (ญ) 2 - 0 Cortulua (w) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil L

18:00 ติเกรส์ บราซิล 0 - 0 Serra Macaense 0-0
18:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 2 - 0 เซา เปาโล อาร์เจ 0-0
18:00 Perolas Negras 0 - 0 บาร์รา มานซา เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 9 - 0 เซา ฟรานซิสโก ( ญ ) 4-0
18:00 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 0 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 0-1
18:00 คินเดอร์มาน (ญ) 3 - 0 วิตอเรีย พีอี (ญ) 1-0
21:00 ไอรานดูบา (ญ) 2 - 2 ออแดกซ์ เอสพี (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

03:00 Bardon Latrobe Reserves 0 - 4 Slacks Creek Reserve 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

05:30 Orca Kamogawa FC (w) 3 - 2 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-0
06:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 0 - 3 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil

17:00 ปวยบลา เอฟซี (ญ) 0 - 3 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

05:00 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 1 - 1 บริสแบน วูลฟ์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกโคลัมเบีย U20

17:00 CA Alianza Llanos U20 0 - 0 มิลเลียนนาริออส(ยู 20) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี 1 - 0 คอนคอร์เดีย เอสซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:00 Club Deportivo Pilmahue 1 - 0 Deportes Limache 0-0
19:30 CD Trasandino de Los Andes 0 - 0 Brujas 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

08:45 เกอดะฮ์ (ยู 19) 1 - 1 ซาบะฮ์ เอฟเอ (ยู 19) 0-0
08:45 มะละกา ยูไนเต็ด (ยู 19) 0 - 2 พีเคเอ็นพี เอฟซี (ยู 19) 0-1
08:45 พีเคเอ็นเอส เอฟซี (ยู 19) 0 - 0 กลันตัน (ยู 19) 0-0
08:45 ปูเลาปีนัง(ยู 19) 4 - 1 ปะหัง(ยู 19) 2-0
08:45 Selangor FA U19 3 - 0 เนกรีเซมบีลัน(ยู 19) 1-0
08:45 เซอลาโงร์ยูไนเต็ด(ยู 19) 0 - 1 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 19) 0-1
08:45 เตรังกานู(ยู 19) 3 - 0 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (ยู 19) 0-0
08:45 ยูไอทีเอ็ม เอฟซี (ยู 19) 4 - 2 กัวลาลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 19) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

09:00 เชียงราย ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 - 4 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 2 1-1
11:00 สิงห์บุรี เอฟซี 1 - 0 นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
11:00 Chantaburi FC 3 - 1 กบินทร์ ยูไนเต็ด 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:30 ยอร์ก 9 เอฟซี 2 - 1 เอฟซี เอดมันตัน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 ตองกา(N) รอ วานูอาตู
21:00 นิวซีแลนด์ รอ ปาปัวนิวกินี
21:00 นิวซีแลนด์ ยู23(N) รอ ปาปัวนิวกินี

ตารางบอลพรุ่งนี้

23:00 ปาปัวนิวกินี (ญ)(N) รอ วานูอาตู ( ญ )

ตารางบอลพรุ่งนี้

11:00 Umlazi Arsenal FC Women 3 - 3 Tiger Girls Women 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

07:00 PS Kota Kupang 1 - 3 PSKN Kefemenanu 1-1
07:00 Putera Oesao FC 0 - 3 Perse Ende 0-0
08:05 BR USM Semarang 2 - 4 Persekat Kabupaten Tegal 2-1
08:05 PSIP Pemalang 1 - 0 PSISra Sragen 1-0
10:15 Persami Maumere 3 - 2 PS Kabupaten Kupang 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 1 - 2 เรอัล ซีดี เอสปานา 0-1
17:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 3 - 0 ซีดี โอลิมเปีย 1-0
19:00 เฮเรดิอาโน 2 - 0 อาราเบ้ ยูนิโด้ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 14/07/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia Gold Coast Premier League
ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA D4
ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPB
ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPC
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil L
ตารางบอลพรุ่งนี้ BSWCP
ตารางบอลพรุ่งนี้ Columbia women
ตารางบอลพรุ่งนี้ FFSA WPL
ตารางบอลพรุ่งนี้ NOR D4
ตารางบอลพรุ่งนี้ NSW-N พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ TAS พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ WAUS WD1
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก ชาเลน
ตารางบอลพรุ่งนี้ เค-ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ตารางบอลพรุ่งนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน Challenge League Women
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี Primera D
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซิมบับเวพรีเมียร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ 2.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเลียร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัยทีมลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู B ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟิลิปปินส์ UFL
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย FAM ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ซุปเปอร์ โคปา
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ตารางบอลพรุ่งนี้ รวันดา National League
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลัตเวีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกโคลัมเบีย U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกอาชีพพม่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา de elite
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ตารางบอลพรุ่งนี้ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ สิงคโปร์ ลิก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย Div.1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยกันดา
ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกันเนชันส์ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ 3 Deild
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ลีก U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอริช women National Union



ตารางบอลพรุ่งนี้Australia Gold Coast Premier League, BRA D4, BRA SPB, BRA SPC, Brazil L, BSWCP, Columbia women, FFSA WPL, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน Challenge League Women, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FAM ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก ซุปเปอร์ โคปา, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รวันดา National League, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย คัพ, ลีกโคลัมเบีย U20, ลีกอาชีพพม่า, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา de elite, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ลีก คัพ, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอริช women National Union,