บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ตารางบอลพรุ่งนี้ 16/04/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 สลิโก โรเวอร์ส 0 - 0 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
01:45 ยูซี ดับลิน 2 - 1 คอร์ก ซิตี้ 0-1
01:45 ดันดาล์ค 1 - 0 โบฮีเมี่ยนส์ 0-0
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1 - 3 เดอร์รี่ ซิตี้ 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 ซอนเดอร์ไจสกี 0 - 1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

01:30 โคโลญจน์ 1 - 1 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:45 ปารีส เอฟซี 2 - 2 ลอริยองต์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 5 - 2 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 เยอร์การ์เด้น 2 - 1 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0-0
00:00 เฮลซิงบอร์ก 2 - 1 ฮัมมาร์บี้ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 2 - 1 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน

02:00
เลกาเนส
1 - 1
เรอัล มาดริด

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:30
อตาลันต้า
0 - 0
เอ็มโปลี

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00
วัดฟอร์ด
0 - 1
อาร์เซน่อล

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี

02:00 ลิวอร์โน่ 0 - 1 เบรสชา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

00:00 วาเลเรนก้า บี 8 - 2 ฟอลโล่ 5-0
01:00 Cruzeiro RN(W) 2 - 4 Lusaka Women's 0-2
17:30 Caloundra 4 - 0 บัดเดริม 2-0
17:35 Kawana 3 - 2 UP Fighting Maroons 3-1
21:30 ดราโกโวลแยค 2 - 1 เอ็นเคลุคโก้ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน เอฟเอ คัพ

14:00 Nanjing sand leaves 0 - 2 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0-1
14:30 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 1 - 0 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 0-0
14:30 คิงดัว หวางยัง 2 - 0 Lhasa Chengtou 1-0
15:00 เหมยโชวเคอเจีย 0 - 1 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี 0-0
18:30 ไซโบ้ ซันเดย์ 1 - 0 ซีฉวน อันนาเพอน่า 0-0
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน 0 - 1 ชางชุน ย่าไท่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

01:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0 - 0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1 - 1 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-1
00:00 ออร์ไกร์ท 2 - 0 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 เซ็บซี่ 0 - 1 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 วิโตชา บิสตริต้า 3 - 0 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

01:45 ไอโมเลเซ่ 3 - 1 เฟอรัลพิซาโล 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี คัพ

22:59 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1 - 0 เดเบรเซน วีเอสซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista

06:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี 0 - 0 ปอนเต เปรตา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย คัพ

22:59 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 4 - 0 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย คัพ

22:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 4 - 1 มัลโดส ลูการ์นี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 2 - 3 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ คัพ

03:00 KB Breidholt 2 - 1 Snaefell 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย FA คัพ

20:00 เซลังกอร์ พีบี(N) 1 - 2 เฟลด้า ยูไนเต็ด 0-0
20:00 Kelantan United 1 - 3 ตรังกานู 1-0
20:00 เคดะห์ 2 - 0 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1-0
20:20 ปุเลา ปีนัง 2 - 4 กัวลา ลัมเปอร์ 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2 - 1 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1-0
22:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

01:00 เอนพ์พี 4 - 0 เอล กัวน่า 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:45 อิสท์ ริฟฟา 2 - 1 อัล ฮัดด์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย คัพ

22:59 อีเอส เซทิฟ 1 - 2 เจเอสเอ็ม เบอจายา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ AFC คัพ

17:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 6 - 0 ชาน ยูไนเต็ด 2-0
22:30 อัล ซูวาอี 0 - 1 อัล อาเฮด 0-0
22:59 เมลคิยา 1 - 2 อัล คาดเซีย 1-2
22:59 อัล วีห์ดัต 1 - 1 อัล จาอิส (SYR) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:35 นูเอว่า ชิคาโก้ 1 - 0 ซาร์เมียนโต้ 1-0
07:05 แอดเตริโค ราแฟล่า 0 - 1 เดปอร์ตีโบ โมรอน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

21:00 เยอร์การ์เด้น (ยู 21) 1 - 1 วาสเทราสเอสเคเอฟเค (ยู 21) 0-1
21:00 แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด ยู 21 2 - 1 บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21) 1-0
22:00 นอร์โคปิ้ง ไอเอฟเค (ยู 21) 5 - 0 ซีเรียนสก้า เอฟซี (ยู 21) 1-0
22:00 ฮัคเค่น (ยู 21) 0 - 3 ฮาล์มสตัด (ยู 21) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1

07:00 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 3 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ S.F.L. ฟุตบอลเยาวชน อายุไม่เกิน 19 ปี

20:00 ดันดี ยู20 1 - 3 มาเธอร์เวลล์ เอฟซี (ยู 20) 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตา พรีเมียร์ลีก

00:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 1 - 0 โฟลเรียน่า เอฟซี 1-0
01:15 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 1 - 3 โคร์มิ เอฟซี 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา คัพ

22:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 2 - 0 เอฟซี มิลซามี่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:15 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 2 - 1 เฟอร์ซา อมาริลลา 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์เจีย คัพ

18:00 Egrisi Senaki 1 - 4 ดินาโม ทบิลิซี 0-1
18:00 Legioni Gori 1 - 2 ทบิลีซี ซิตี้ 0-1
18:00 Iberia Tbilisi 0 - 2 FC Merani Martvili 0-1
18:00 ซามเตรเดีย 3 - 2 ดีลา กอริ 1-1
18:00 Gareji Sagarejo 2 - 0 FC Chiatura 0-0
18:00 FC Shevardeni 1 - 2 เอฟซี ซิโอนี่ 0-0
22:59 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 1 - 0 ดินาโม บาตูมี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) รอ เอเอส โรม่า(เยาวชน)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3

00:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0 - 0 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:40 อัล-โชอาลาห์ 2 - 0 อัล มอจเซล 0-0
19:50 นาจราน 0 - 1 อัล ทาย 0-0
19:50 อัล-ไคซูมาห์ 1 - 2 อัล-คาว์แคบ 1-0
22:45 อัล-นาดห์ฮา 0 - 2 อัล-อดาลห์ 0-1
22:45 อัล คาลีจ 3 - 2 ฮาเจอร์ 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

19:30 Fajr Sepasi 0 - 1 กอล โกฮาร์ เอฟซี 0-1
19:30 คูเนห์ เบ คูเนห์ 1 - 0 Qashqai Shiraz 0-0
19:30 เมส เคอมัน 2 - 0 Shahrdari Tabriz 0-0
19:30 นาวาด เออร์เมีย 1 - 0 เมส ราฟซานจาน 1-0
19:30 โอซิน อัลบอร์ซ 2 - 0 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 1-0
19:30 ซาฮิน บูเชอร์ 2 - 0 มาลาวัน 1-0
19:30 ชาร์ดารี มาชชาร์ 0 - 1 บาดราน เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 บาร์รากัส เซ็นทรัล 1 - 0 UAI Urquiza 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:30 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 3 - 0 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

01:15 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 3 - 3 เบรย์ดาบลิค (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 โกลเดนี 0 - 1 โดรเชีย 0-0
20:00 FC Singerei 1 - 1 Spatakihine U 1-0
20:00 อิสกร้า สตาลี่ 1 - 0 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 ชีรัค บี 2 - 0 พิวนิค บี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

20:00 เอธฮาดอัล รามธา 3 - 0 มันชีอา บานี ฮัสซาน 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษลีกสำรอง

19:00 ดอนคาสเตอร์ (สำรอง) 4 - 3 พอร์ทเวล(สำรอง) 1-1
19:00 วีแกน แอธเลติก(สำรอง) 9 - 0 ร็อตเธอร์แฮม(สำรอง) 4-0
20:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน(สำรอง) 3 - 1 เชลท์แน่ม (สมัครเล่น) 1-0
20:00 กริมสบี้ ทาวน์(สำรอง) 2 - 5 น็อตต์สเคาน์ตี้(สำรอง) 2-2
20:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 - 2 เอ็กเซเตอร์ซิตี้(สำรอง) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:15 FK Andijan-2 1 - 1 FK Chigatoy 0-1
18:15 Turon Nukus 0 - 0 Rash Milk 0-0
18:45 แยงไกเยอร์ 2 - 0 เอฟเค กิฟดูวอน 2-0
18:45 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 2 - 1 FK Rubin (UZB) 0-1
18:45 บุนยอดกอร์ 2 2 - 2 Yashnobod 0-1
19:00 Zarangari 4 - 3 เอรัล นิวคัส 1-1
19:00 Yuzhanin Navoiy 0 - 1 Zirabuloq 0-1
19:10 Ittifoq Buxoro 0 - 3 ซามิน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

06:00 โบญาก้า ซิโค 0 - 0 ออโซมารโซ่ 0-0
06:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1 - 1 เรอัล คาร์ทาเกน่า 1-1
08:00 เดปอร์ติโว เปไรร่า 0 - 1 เดปอร์เตส ควินดิโอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก

18:00 สปาต้า ปราฮา (ยู 21) 0 - 2 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า

22:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) 2 - 0 วาลเบิร์ก (ยู 21) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

16:30 เยอรมนี (ยู 19) 2 - 5 เดนมาร์ค (ยู 19) 0-4
19:00 ไฮติ ยู17 0 - 3 รัสเซีย (ยู 16) 0-2
20:00 เอธิโอเปีย ยู 20 2 - 0 จิบูตี ยู 20 1-0
21:00 โรมาเนีย ยู16 1 - 3 ไซปรัส ยู16 1-0
22:15 ซาอุดี อาระเบีย ยู 18 1 - 2 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ยู 18 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ NOR D4

00:00 โรเซนบอร์ก บี 5 - 2 ออรเคล 2-1
01:00 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 4 - 3 โลเรนสโคก 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

05:30 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 1 - 0 คาวาเลียร์ เอฟซี 0-0
08:35 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 1 - 1 Mount Pleasant FA 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:15 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1 - 1 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

17:00 อัลเวอร์ก้า ยู19 รอ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:30 เซาท์ ยูไนเต็ด (ญ) 5 - 0 บริสเบน รอร์ เอ็นทีซี (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(N) 2 - 1 Victoriano Arenas 1-1
01:30 General Lamadrid 1 - 0 Leandro N Alem 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 Defensores de Cambaceres 0 - 0 CA อัตลาส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:40 ซีแอ เฟอเรียล 1 - 1 ยารากุยเอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

16:30 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 1 - 0 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Div.4

22:59 Ruch Radzionkow 0 - 1 Gwarek Tarnowskie Gory 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

22:45 TSV Dachau 1865 0 - 1 FC Ismaning 0-1
23:30 SV Rugenbergen 2 - 2 Wedeler TSV 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

01:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 3 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 0-0
01:00 เชลซี(ยู 23) 1 - 3 อาร์เซน่อล (ยู 23) 0-3
01:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2 - 2 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 1-0
01:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 1 - 0 ไบรท์ตัน (ยู 23) 1-0
01:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 1 - 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 1-1
01:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 0 - 5 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-3
01:00 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 1 - 1 ฟูแล่ม(ยู 23) 0-1
01:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 2 - 1 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 เอสซี วิลล่า 0 - 0 Ndejje University 0-0
20:30 Kirinya Jinja SS 2 - 0 Paidha Black Angels 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

00:30 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น(สำรอง) 2 - 3 Achilles 29 Reserves 0-0
21:00 เดอ กราฟแช็พ (สำรอง) 1 - 1 โก อะเฮด อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga

01:00 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 2 - 1 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 2-0
01:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) 3 - 2 โบลตันวอนเดอเรอส์(ยู 23) 2-0
01:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 0 - 2 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 0-0
01:00 อิปสวิช (ยู 23) 1 - 4 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 1-4
19:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 3 - 0 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 1-0
20:00 วัตฟอร์ด (ยู 23) 2 - 2 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย Div 3

20:25 FShM Torpedo 4 - 0 FK Vulkan 2-0
21:50 Lokomotiv Moscow III 3 - 1 Sportakademklub Moscow 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Segunda Division

05:00 Deportivo Gladiadores 1 - 2 Deportivo Cafessa 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

00:30 Ballyfermot United 0 - 7 เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี 0-5

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

21:00 CA Ituzaingo Reserves 2 - 2 Ferrocarril Midland Reserves 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยลีกสำรอง

19:00 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 4 - 2 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 2-1
20:00 ซีเอ เซอโร่ (สำรอง) 2 - 2 โปรเกรสโซ่(สำรอง) 1-1
20:00 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง) 3 - 3 ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Amateur cup

22:30 อดมิรา ดอร์นเบิร์น 1 - 5 VfB Hohenems 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:00 คาราบาจโลคบาตัน 1 - 2 เอฟซี อาจซู 1-0
18:00 Keshla FK II 3 - 1 ซีร่า เอฟเค 2 2-0
18:00 ซาบาห์ 2 4 - 1 ซาเบล 2 1-0
18:00 ตูราน โตวูซ 0 - 1 โอลิมปิก-ชูวาลัน บากู 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:30 มอนส์คัลปีเอสซี 6 - 0 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:30 อันเดอร์เลชท์(สำรอง) 0 - 0 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน(สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ India Santosh Trophy

10:00 Dehli SA 2 - 1 โอริศา 1-1
17:30 Meghalaya 1 - 2 เอฟซี กัว 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:45 บอร์แฮม วู๊ด 2 - 0 Cheshunt 1-0
01:45 ครูซอน แอชตัน เอฟซี(N) 3 - 1 Mossley AFC 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:45 Youngmen SC 1 - 0 CISF New Delhi 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil DDL

01:00 โนโว โฮไรซอนท์ 0 - 2 Real Sport Club Capao Da Conoa 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 ติบูโรเนส เบราครูซ (ญ) 1 - 0 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1-0
07:00 ปาชูกา(ญ) 1 - 0 คลับ อเมริกา (ญ) 1-0
08:00 ไทเกรส(ญ) 2 - 1 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 1-1
09:00 ตีฮัวนา (ญ) 0 - 1 ปวยบลา เอฟซี (ญ) 0-1
09:00 คลับ ลีออน (ญ) 0 - 1 คลับ เนกาซ่า (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

23:30 Gambia Armed Force 0 - 0 Tallinding United 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:05 FC Bejaia Women 1 - 0 ASEAC Women 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:30 JAHE 0 - 0 AS Garde Nationale 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 CNEPS 2 - 1 EJ Fatick 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกโคลัมเบีย U20

03:00 โบโกตา เอฟซี (ยู 20) 1 - 1 Llaneros U20 1-1
22:59 Ferrovalvulas U20 1 - 3 เอ็นบิกาโด เอฟซี (ยู 20) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:40 Lokomotiv St Petersburg U21 2 - 1 Olimp St Petersburg U21 0-1
21:42 SDUSSHOR Zenit U21 6 - 0 Nadezhda Vsevolozhsk U21 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 1 - 0 เฟยเรนเซ่(ยู 23) 1-0
21:00 โควา พีดาเด้(ยู 23) 0 - 1 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 0-1
21:30 วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23) 1 - 0 เบเลเนนเซส(ยู 23) 0-0
22:00 มาริติโม่(ยู 23) 1 - 1 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

05:00 ปาโตรนาโต ปารานา 1 - 1 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0-0
07:10 โรซาริโอ เซ็นทรัล 0 - 2 อัลโดซิวี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ 16/04/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ AFC คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil DDL
ตารางบอลพรุ่งนี้ India Santosh Trophy
ตารางบอลพรุ่งนี้ NOR D4
ตารางบอลพรุ่งนี้ S.F.L. ฟุตบอลเยาวชน อายุไม่เกิน 19 ปี
ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์เจีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ จาเมกา พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน เอฟเอ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista
ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Div.4
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตา พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย FA คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Segunda Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย Div 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกโคลัมเบีย U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา Segunda Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Amateur cup
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาเซอร์ไบจาน Division 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี คัพ



ตารางบอลพรุ่งนี้AFC คัพ, Brazil DDL, India Santosh Trophy, NOR D4, S.F.L. ฟุตบอลเยาวชน อายุไม่เกิน 19 ปี, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย คัพ, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน เอฟเอ คัพ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, เซอร์เบีย คัพ, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista, บัลแกเรีย คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปแลนด์ Div.4, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, มอลโดวา คัพ, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FA คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย Div 3, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลีกโคลัมเบีย U20, เวเนซุเอลา Segunda Division, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย Amateur cup, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษลีกสำรอง, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, แอลจีเรีย คัพ, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง, ฮังการี คัพ,