บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ตาราง ฟุตบอล 30/06/2565

ตาราง ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1 - 2 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-1
09:30 แอลเอ กาแลกซี่ 2 - 3 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 0-3
09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2 - 1 ฮุสตัน ไดนาโม 2-0
09:45 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 3 - 1 เอฟซี ดัลลัส 1-1
06:00 Charlotte FC รอ Austin FC
07:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส รอ แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

ตาราง ฟุตบอล กระชับมิตร คัพ

14:15 Botev Plovdiv II 1 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0-1
15:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0 - 2 แอคร่อน โตเกลียทติ 0-2
16:00 สปาร์ตาปราก 3 - 0 โอปาว่า 2-0
16:10 เลเชีย กอเดนซ์ 2 - 1 ราดอมเมียร์ก ราดอม 1-0
19:00 มิดทิลแลนด์ 2 - 1 อัลบอร์ก 1-0
45+วินาที กาเซียนเท็ป B.B. 0 - 0 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ -
23วินาที บาเซิ่ล 1 - 0 โบโตซานี่ -
22:00 ยูโรปาเอฟซี รอ ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
22:00 ยูทีเอ อารัด รอ ราสนิกีร์ ไนร์
22:00 ลูกาโน รอ อิงโกลสตัดท์
22:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า รอ เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
22:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า รอ เฮชเอ็นเคซิเบนิค
22:00 Yantra Gabrovo รอ เอฟซี ดูนาฟ รูส
22:00 โบเตฟ วราตซา รอ อโปเอล นิโคเซีย
22:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น รอ เซ็บซี่
22:30 ดูนาจสก้า สเตรด้า รอ ปาคซิ เซ
22:59 เอ็นเค มูรา 05 รอ วอจโวดิน่า โนวิ แซด
22:59 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค รอ เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
22:59 เอสเคยู อัมเสตทเทน รอ เวียเนอร์ วิคตอเรีย
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค รอ จีเคเอส คาโตวีตเซ
23:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า(N) รอ เอฟซี โคเปอร์
06:15 Trem-AP รอ Santos AP

ตาราง ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 กว่างโจว เอฟซี(N) 1 - 2 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 1-1
18:30 ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) 0 - 0 เฉิงตู ซินเฉิง 0-0
18:30 เหอเป่ย เอฟซี(N) 2 - 1 หวูฮั่น เอฟซี 1-0

ตาราง ฟุตบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 1 - 2 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0-2
15:00 เหอเป่ย กังฟู(N) 2 - 0 ซูโจว ดองวู 1-0
18:30 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 2 - 0 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 1-0

ตาราง ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

22:59 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล รอ ซองน์ดาล
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ รอ โรเซนบอร์ก
22:59 เอสเค บรานน์ รอ เฟรดริกซ์สตรัด
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล รอ เรนเฮล์ม ไอแอล

ตาราง ฟุตบอล สวีเดน คัพ

00:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ รอ ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ

ตาราง ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

07:30 ฟอร์ตาเลซ่า รอ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า

ตาราง ฟุตบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20

09:00 กัวเตมาลา(ยู20) 1 - 1 เม็กซิโก(ยู 20) 1-0

ตาราง ฟุตบอล บราซิล คัพ

05:00 อเมริกา เอ็มจี รอ โบตาโฟโก้ อาร์เจ

ตาราง ฟุตบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 เอฟเค วัลเมียรา รอ เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
22:59 ริกาสฟุทโบลา สโกลา รอ บีเอฟซี เดากวาฟิลส์

ตาราง ฟุตบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 ปิเทีย ไอเอฟ รอ ทีจี เอสเค

ตาราง ฟุตบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

62 วินาที อิตาลี (ญ) ยู19(N) 1 - 0 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง นอร์เวย์ (ญ) ยู19(N) 0 - 1 เยอรมนี (ญ) ยู19 0-1
22:30 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 รอ สเปน (ญ) ยู19
22:30 สวีเดน(ญ) ยู19(N) รอ อังกฤษ (ญ) ยู19

ตาราง ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล รอ ลานุส
07:30 โอลิมเปีย อาซันซิออง รอ แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
07:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า รอ เซาเปาโล

ตาราง ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล จาซีรา รอ Moghayer Al Sarhan
00:30 อัล วีห์ดัต รอ อัล ซาเร

ตาราง ฟุตบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

22:00 Shah Bob Chyba รอ Wefaq Sabrata

ตาราง ฟุตบอล AFC คัพ

16:00 คายาเอฟซี(N) 0 - 1 บาหลี ยูไนเต็ด 0-1
17:00 เดอะ คอง(N) 5 - 2 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 2-2
17:00 ไถหนันซิตี้(N) 1 - 3 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 0-1
19:00 แทมปิเนส โรเวอร์ส(N) 1 - 2 กัวลา ลัมเปอร์ 1-2
66 วินาที เคดะห์(N) 4 - 1 วิสาขเอฟซี 2-1
23วินาที ซอกเดียน่า จิซาค(N) 1 - 0 เอฟซี แอลติน แอสเซร์ -
23วินาที เอฟเค คูจานด์(N) 0 - 0 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค -
24วินาที พนมเปญ เอฟซี(N) 1 - 0 ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี -
00:00 CSKA Pamir Dushanbe(N) รอ เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา

ตาราง ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

01:00 ธอร์ อคูเรย์รี่ รอ Throttur Vogur
01:30 ฟจอลเนอร์ รอ เอชเค โคปาโวกค์

ตาราง ฟุตบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 อารากัว เอฟซี รอ เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส
06:15 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส รอ ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี

ตาราง ฟุตบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

06:00 นูเบลนเซ่ รอ ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่

ตาราง ฟุตบอล USL ดิวิชั่น 1

09:00 San Diego loyalty 2 - 1 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2-1

ตาราง ฟุตบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 อลาจูเรนเซ่ รอ คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ

ตาราง ฟุตบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:00 เอฟซี เทลาวี รอ แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ

ตาราง ฟุตบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 Universitario De Vinto รอ โบลิวาร์
07:00 โบลิวาร์ รอ บลูมมิ่ง

ตาราง ฟุตบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

17:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) 1 - 3 อัสเคอร์(ยู19) 0-1
23:30 ลีน ฟุตบอล(ยู19) รอ Grorud U19
23:30 สคีด ออสโล (ยู 19) รอ ออฟซอล (ยู 19)
01:00 ฮามคาม ยู19 รอ คอนสวิงเกอร์ (ยู 19)
01:15 เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19) รอ ไอสโวล์ด ทีเอฟ(ยู 19)
01:15 Gran IL U19 รอ วาเลเรนก้า (ยู 19)
01:15 สตาเบ็ค (ยู 19) รอ เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19)
01:15 แบรัม (ยู 19) รอ ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19)

ตาราง ฟุตบอล Malaysia President Cup

15:45 พีดีอาร์เอ็ม (ยู 21) 0 - 7 เตรังกานูเอฟซี 3 (ยู 21) 0-4
15:45 Melaka United FC U21 0 - 2 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3(ยู 21) 0-1
15:45 เซลังงอร์(ยู 21) 1 - 0 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 21) 1-0

ตาราง ฟุตบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

24วินาที เมตาลุค เบคาเบด 0 - 0 โลโคโมทีฟ ทัชเคน -
22:00 นาซาฟ การ์ชิ รอ Olympic FK Tashkent

ตาราง ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 มอนเตอร์เรย์ บี 1 - 0 Monarcas Morelia 1-0
07:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ รอ Atletico La Paz

ตาราง ฟุตบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

23:30 เอฟเค ทราไก 2 รอ Siauliai B

ตาราง ฟุตบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) รอ ซิเอร่า(เยาวชน)
05:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) รอ ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
07:30 เกรมิโอ้ (เยาวชน) รอ วาสโก ดา กามา (ยู 20)

ตาราง ฟุตบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

22:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี รอ ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
22:59 ปาร์นู เจเค รอ Harju JK Laagri
22:59 Viimsi MRJK รอ เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด
22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี รอ เอฟซี เอลวา
22:59 ทูเลวิค วิจานดี่ รอ คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี

ตาราง ฟุตบอล อิรัก ลิก

20:00 Al Minaa รอ อัล ฮานลาบา
20:00 อัล ซอลรา รอ อัล นาจาฟ

ตาราง ฟุตบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

22:59 Rapla JK Atli รอ ทาบาซาลู ชาร์ม่า
22:59 Tartu Kalev รอ Tallinna JK Legion B
22:59 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 รอ เจเคเวลโค่ทาร์ทู

ตาราง ฟุตบอล Mediterranean Games - Football

22:59 ตุรกี (ยู 18) รอ อิตาลี (ยู 18)
22:59 โปรตุเกส (ยู 18) รอ กรีซ(ยู 18)
02:00 โมร็อคโก (ยู 18) รอ สเปน (ยู 18)
02:00 อัลจีเรีย(ยู18) รอ ฝรั่งเศส (ยู 18)

ตาราง ฟุตบอล กระชับมิตร

22:59 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) รอ อังกฤษ(ญ)

ตาราง ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

03:00 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) รอ Stjarnan KFG Alftanes IIU19

ตาราง ฟุตบอล WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ

22:00 จอร์แดน (ยู 16) รอ เลบานอน (ยู 16)

ตาราง ฟุตบอล NOR D4

22:59 เมลฮิส รอ โรเซนบอร์ก บี

ตาราง ฟุตบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ รอ อิลเวส แทมเปเร่ 2

ตาราง ฟุตบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

00:30 แร็ปป์ กอล์ฟ รอ เอฟซี โรเซ็นการ์ด

ตาราง ฟุตบอล ลีกอาชีพพม่า

15:30 Chinland 0 - 7 ยาด­านาบอน เอฟซี 0-3

ตาราง ฟุตบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:00 เอฟซี ทูซอน 0 - 1 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 0-0
08:00 Northern Colorado รอ Chattanooga Red Wolves

ตาราง ฟุตบอล แคเมอรูน Elite One

22:00 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี รอ Canon Yaounde
00:30 Les Astres FC รอ โคตอน สปอร์ต

ตาราง ฟุตบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

14:00 Wolaita Dicha 0 - 2 Welkite Ketema 0-0

ตาราง ฟุตบอล ภูฏาน Thimphu League

66 วินาที อุกเยนอคาเดมี 7 - 0 Friends United FC 4-0

ตาราง ฟุตบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

05:00 นิว เจอร์ซีย์ โคปา (ญ) รอ Paisley Athletic (W)
06:00 Connecticut Rush (w) รอ คอนเนตทิคัตฟิวชั่น(ญ)
07:00 โคโลราโด ไพรด์ (ญ) รอ BC United (W)
09:00 Miss Kick FC (W) รอ Los Angeles Surf (w)

ตาราง ฟุตบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

21:30 WAC d'Adjame รอ เอเอสไอ อเบนกัวรูว
22:30 บัวเค เอฟซี รอ ซานเปโดร
02:30 Societe Omnisports De L'Armee รอ เอเอสอีซี มิโมซาส

ตาราง ฟุตบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 เอสเซ่ ไอเค รอ คิอิสโต้ วาซ่า
22:59 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า รอ ไมปา
22:59 ตูยูซูล่า รอ คอยพีเอส
22:59 ซันดอม ไอเอฟ รอ นอร์วัลล่า
22:59 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท รอ FC Haka Juniors
23:30 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส รอ เอ็นไอเค
00:00 เอซีอี รอ ทีพีวี แทมเปเร่
00:40 MPS รอ ทูลอน ทีเอสโต

ตาราง ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild

03:00 Vaengir Jupiters รอ คาริ อัคราเนส

ตาราง ฟุตบอล ชิลี Primera D

05:00 Lautaro de Buin รอ ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด

ตาราง ฟุตบอล อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก

17:30 Mawkhar SC 1 - 3 Ryntih SC 0-0

ตาราง ฟุตบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

87 วินาที อัลมาโกร(สำรอง) 0 - 0 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 0-0
62 วินาที แบนฟิลด์(สำรอง) 1 - 0 บานฟิลด์(สำรอง) 0-0
21วินาที ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 0 - 0 คิลเมส(สำรอง) -
22วินาที ลานุส(สำรอง) 0 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) -
18วินาที เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 0 - 0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) -
22:00 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) รอ Leandro N. Alem Reserves
00:00 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) รอ เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง)
00:00 ออล บอยส์(สำรอง) รอ Estudiantes BA Reserves
00:00 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) รอ CA Colegiales Reserves
00:00 CS Dock Sud Reserves รอ ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง)
00:00 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) รอ Argentino Quilmes Reserves
01:00 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) รอ ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง)
01:00 ลอส อันเดส(สำรอง) รอ เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง)
01:00 CA Atlanta Reserves รอ นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง)
01:30 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) รอ คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง)
01:30 เบรัสเตกี(สำรอง) รอ เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง)

ตาราง ฟุตบอล บราซิล Campeonato Baiano 2

00:45 Grapiuna AC รอ Feirense FC

ตาราง ฟุตบอล

16:30 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 3 - 1 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 2-0

ตาราง ฟุตบอล

01:00 Nacional AM U19 รอ อีซี ทารุมา (เยาวชน)
02:00 อามาโซนัส(ยู 20) รอ Penarol AM U19
03:00 Real Manaus U19 รอ Sul America AM U19

ตาราง ฟุตบอล

12:00 เอฟซี อูลานบาตอร์ 1 - 0 เอิร์ซิม 0-0
15:00 Khovd 0 - 2 Tuv Buganuud 0-1
18:00 แอทเลติก 220 เอฟซี 0 - 1 BCH Lions 0-1

ตาราง ฟุตบอล

17:00 Jas Sunkar 3 - 1 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-0
17:00 Khan Tengri FC 5 - 0 FK Aksu Reserves 2-0
18:00 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 1 - 1 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-0
18:00 Zhetysu Taldykorgan Reserves 2 - 0 โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 0-0
18:00 FC Aqtobe City 1 - 2 FC Arys 0-1
19:00 FK Maktaaral Reserves 4 - 0 Academy 05 1-0
19:00 FK Taraz Reserves 1 - 2 Jas Qyran 0-0
19:00 Turan Turkistan Reserves 0 - 2 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 0-1
19:30 FK Kaspyi Aktau Reserves 3 - 3 FK Atyrau Reserves 2-1
19:30 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 2 - 1 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 2-1
67 วินาที ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 0 - 3 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 0-3

ตาราง ฟุตบอล

01:00 Criciuma U23 รอ ปารานา พีอาร์ (ยู 23)
01:00 Nautico U23 รอ ฟลูมิเนนเซ่ ยู 23
01:00 Paysandu PA U23 รอ Fortaleza U23
01:00 บราซิล เดอ เปโลตัส อาร์เอส (เยาวชน) รอ เกรมิโออาร์เอส(ยู 23)
01:00 ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) รอ Juventude RS U23
01:00 โบตาโฟโก้(ยู 23) รอ สปอร์ เรซิเฟ่(ยู 23)
01:00 Centro Sportivo Alagoano U23 รอ Cuiaba/MT U23

ตาราง ฟุตบอล

23:45 Deportivo Recoleta รอ Cristobal Colon JAS
01:45 เดปอร์ติโว คาเปียต้า รอ มาร์ตินเลเดสมา

ตาราง ฟุตบอล

02:30 Deportivo Aampetra รอ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า

ตาราง ฟุตบอล

05:30 เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี รอ Atletico Ottawa
08:30 แปซิฟิก เอฟซี รอ Cavalry FC

ตาราง ฟุตบอล

20วินาที FK Jonava II 0 - 0 FK FM Ateitis -
00:15 VMFD Zalgiris III รอ FSK Radviliskis

ตาราง ฟุตบอล

00:45 เรเซนเด้ อาร์เจ รอ Imperio Serrano
01:00 Treze U20 รอ Esporte de Patos U20
01:00 AD Guarabira U20 รอ Serrano PB U20
01:00 Auto Esporte U20 รอ คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน)

ตาราง ฟุตบอล

18:00 Perth SC (w) 4 - 1 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 4-0

ตาราง ฟุตบอล

63 วินาที Brescia Barra Clube 0 - 0 ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี 0-0
00:45 อัตเลติโก คาริโอคา รอ EC Vera Cruz RJ
00:45 เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ รอ CF Rio de Janeiro
00:45 Uni Souza รอ Juventus RJ

ตาราง ฟุตบอล

09:00 ซานฟรานซิสโกซิตี้ 0 - 1 Marin FC Legends 0-0
06:30 Blackwatch Rush รอ Pathfinder FC
07:00 Blue Goose SC รอ Louisiana Parish AC
08:00 New Mexico U23 รอ Park City Red Wolves
08:30 Salt City รอ Colorado ISA
09:00 นานี เลียน รอ OVF Alliance

ตาราง ฟุตบอล

06:00 Kings Hammer FC (W) รอ Racing Louisville FC II (W)
06:00 McLean Soccer (W) รอ Patuxent Football Athletics (W)

ตาราง ฟุตบอล 30/06/2565



ตาราง ฟุตบอลAFC คัพ, Malaysia President Cup, Mediterranean Games - Football, NOR D4, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, แคเมอรูน Elite One, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ซูเปอร์ลีก จีน, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, บราซิล Campeonato Baiano 2, บราซิล คัพ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ภูฏาน Thimphu League, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกอาชีพพม่า, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน คัพ, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อิรัก ลิก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division,