บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ตาราง ฟุตบอล 19/01/2563

ตาราง ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

00:00 เคเอเอส ยูเปน 1 - 1 ชาเลอร์รัว 1-1
02:00 ออสเทนเด้ 0 - 1 วาสแลนด์ บีเวเรน 0-1
02:00 แซงต์ ทรุยด็อง 2 - 0 คอร์ไทรจ์ 0-0
02:30 เคเอเอ เกนท์ 3 - 1 มูสครอน เปรูเวลซ์ 1-0
20:30 เซอร์เคอร์ บรูซ รอ รอแยล อันท์เวิร์พ

ตาราง ฟุตบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
3 - 1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน รอ บาเยิร์น มิวนิค

ตาราง ฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

00:30 แก็งก็อง 1 - 1 ล็องส์ 0-0

ตาราง ฟุตบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:30 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1 - 3 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-2
01:45 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0 - 0 โกรนิงเก้น 0-0
01:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 3 - 1 เอสซี ฮีเรนวีน 3-1
02:45 อาแซด อัลค์มาร์ 1 - 3 วิลเลม 2 1-0
18วินาที วีวีวี เวนโล 0 - 0 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น -
20:30 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
20:30 เอ็มเมน รอ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
22:45 เอดีโอ เดน ฮาก รอ อาร์เคซี วาลไวก์

ตาราง ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

20:30 เดน บอสช์ รอ โก อเฮด อีเกิ้ลส์

ตาราง ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 ซีดี ทอนเดลา 1 - 1 โมไรเรนเซ่ 0-0
03:30 เบเลเนนส์ 0 - 1 วิตอเรีย เซตูบัล 0-1
22:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า รอ กิล วิเซนเต้

ตาราง ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 กาเซียนเท็ป B.B. 0 - 2 เฟเนร์บาห์เช่ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง อันตัลยาสปอร์ 0 - 3 กัซเทป 0-3
20:00 กาลาตาซาราย รอ เดนิซลิสปอร์
20:00 แทร็บซอนสปอร์ รอ คาซิมปาซ่า
22:59 เบซิคตัส เจเค รอ ชีวาสสปอร์

ตาราง ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

00:30
โอซาซูน่า
0 - 0
เรอัล บายาโดลิด
03:00
เออิบาร์
2 - 0
แอตเลติโก้ มาดริด
35วินาที มายอร์ก้า 2 - 0 บาเลนเซีย -
20:00 เรอัล เบติส รอ เรอัล โซเซียดาด
22:00 บียาร์เรอัล รอ เอสปันญ่อล

ตาราง ฟุตบอล กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 พานิโอนิออส 1 - 2 โอเอฟไอ เครเต้ 0-1
01:00 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1 - 1 เลเมีย 0-1
20:00 สโกดา ซานธี รอ พานาธิไนกอส
22:15 พีเออี อโตรมิตอส รอ โวลอส เอ็นเอฟซี
22:15 เออีเค เอเธนส์ รอ เออีแอล ลาริซ่า
22:59 พีเอโอเค ซาโลนิก้า รอ แอสเตราส ตริโปลิส

ตาราง ฟุตบอล สเปน ลาลีกา 2

00:15 ซีดี ลูโก้ 1 - 0 อัลบาเซเต้ 0-0
00:15 พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-0
34วินาที เอลเช่ 0 - 0 เอดี อัลคอร์ค่อน -
22:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า รอ คาดิส

ตาราง ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:00 ซัสเซาโล่ 2 - 1 โตริโน่ 0-1
02:45
นาโปลี
0 - 2
ฟิออเรนติน่า
6วินาที เอซี มิลาน 0 - 0 อูดิเนเซ่ -
21:00 เลชเช่ รอ อินเตอร์ มิลาน
21:00 โบโลญญ่า รอ เวโรน่า
21:00 เบรสชา รอ กาญารี่

ตาราง ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

00:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
1 - 0
เชลซี
21:00 เบิร์นลี่ย์ รอ เลสเตอร์ ซิตี้
23:30 ลิเวอร์พูล รอ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

ตาราง ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ รอ ลูตัน ทาวน์

ตาราง ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี

00:00 คิเอโว่ 2 - 0 เปรูจา 0-0
21:00 เปสคารา รอ ซาแลร์นิตาน่า
21:00 สเปเซีย รอ ชิตตาเดลล่า

ตาราง ฟุตบอล กระชับมิตร คัพ

00:35 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 1 - 7 Wuppertaler 1-4
01:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1 - 1 นูรมิจาร์เวน 0-1
02:00 Atletico Alagoinhas 1 - 0 อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 0-0
02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2 - 1 เอสอี ตู กาม่า 2-1
02:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2 - 0 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-0
02:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี(N) 1 - 2 พัลไมรัส 1-0
03:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 3 - 2 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 2-1
03:00 ซาโมร่า บารินาส 0 - 0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 0-0
03:40 เอฟบีซี เมลการ์ 1 - 1 เซียนเซียโน่ 0-0
04:00 Andes Talleres 5 - 1 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 3-1
05:40 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน(N) 2 - 1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1-1
06:00 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1 - 2 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1-1
06:20 เอฟเวอร์ตัน ซีดี(N) 1 - 0 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-0
07:10 Coomera 0 - 3 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 0-1
08:35 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0 - 1 เซอร์โร ลาร์โก 0-0
09:10 โรชเดล โรเวอร์ 0 - 3 บริสแบน ซิตี้ 0-2
11:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา รอ โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:30 Islands รอ ซันไห่
12:30 Ornament FC รอ Sai Kung District FC
13:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ รอ ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
15:00 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี รอ มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
16:00 SV Gerasdorf Stammer รอ KSV Siemens
16:00 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 3 - 1 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 0-0
16:10 เฟรนส์ เอฟซี รอ Saraswoti Youth Club
17:00 จีวาคีล่า เจเค รอ เอ็มพี มิคเคลลี่
73 วินาที อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 2 - 0 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 2-0
89 วินาที ไวสคอป 2 - 5 บลานส์โค 1-2
72 วินาที เบลเยียม (ยู 17)(N) 1 - 1 ฟินแลนด์(ยู 17) 1-0
31วินาที บังกลาเทศ 1 - 0 ศรีลังกา -
18:00 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น รอ วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก
18:00 สปายริส เคานาส รอ ซูดูว่า
19:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด รอ Kabel Novi Sad
19:00 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 รอ Reinickendorfer Fuchse
19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค รอ บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
19:20 ไอซ์แลนด์ ยู17 รอ ทาจิกิสถาน ยู17
19:30 เอฟเค ชคูปิ รอ เอฟเค ดริต้า
20:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า รอ เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
20:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน รอ เซนต์ กัลเลน
20:00 เอลเคเอสลอดซ์ รอ เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 รอ วิคตอเรีย โคโลญจน์
20:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ รอ Simer Sampion Celje
20:00 บัลติก้า รอ อ็อคเซเปส
20:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า รอ NK Brezice
20:30 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ รอ ดราว่า
20:30 บานานต์ส รอ Rail Locomotive
20:30 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) รอ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
21:00 ซาบาลี รอ โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
21:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา รอ อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
21:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ รอ เอฟเค โซชิ
21:00 บาเซิ่ล รอ ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
21:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) รอ บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
21:00 ดินาโม เคียฟ(N) รอ ลีเกีย วอร์ซอว์
21:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ รอ DJK Teutonia St.Tonis
22:00 เบรนท์ฟอร์ด บี รอ เอฟซี โซล
22:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ รอ วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
22:00 เบลารุส(ยู 17) รอ อุสเบกิสทาน(U17)
22:50 เอ็นเค มูรา 05 รอ เมดิมัวร์เย่

ตาราง ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

00:00 ปารีส เอฟซี 2 - 3 แซงต์ เอเตียน 1-1
00:00 Angouleme(N) 1 - 5 สตารส์บูร์ก 1-4
02:55
น็องต์
3 - 4
โอลิมปิก ลียง
23:15 จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์ รอ แรนส์
23:15 มงต์เปลลิเย่ร์ รอ ก็อง
23:15 ดิฌง รอ นีมส์
23:15 เอฟซี รูออง รอ อองเช่ร์

ตาราง ฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

00:30 แพททริค ทริสเทล 1 - 2 เซลติก 0-1
02:20 ดันดี 0 - 3 มาเธอร์เวลล์ 0-2
22:00 ดันดี ยูไนเต็ด รอ ฮิเบอร์เนี่ยน

ตาราง ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:50 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0 - 3 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0-1

ตาราง ฟุตบอล ตุรกี 2 Ligi A

34วินาที อิสตันบูลสปอร์ 0 - 0 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี -
34วินาที เคซิโอเรนกูคู 0 - 0 เอสคิเซไฮสปอร์ -
20:30 โบลูสปอร์ รอ ออสมานลิสปอร์ เอฟซี
22:59 บูร์ซาสปอร์ รอ คารากูมรัค

ตาราง ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

00:15 อเบอรี่สวิธทาวน์ 1 - 0 เพนนี่บอนท์เอฟซี 1-0
00:15 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 2 - 0 แกลร์นาร์ฟอน 1-0
00:15 บาลา ทาวน์ 1 - 2 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0-0
00:15 เดอะ นิว เซนต์ส 2 - 1 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1-1
00:15 นิวทาวน์ เอเอฟซี 0 - 0 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 0-0
00:15 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 7 - 1 คาร์มาร์เธ็น 5-1

ตาราง ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:30 เบียรส์ชอทวิลริค 1 - 1 แซงต์ กิลลุส 0-0
22:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน รอ เวสเตอร์โล

ตาราง ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

06:00 มอนเทอร์เรย์ 2 - 2 โมนาร์คัส โมเรเลีย 1-1
08:00 ปาชูก้า 0 - 0 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0-0
10:00 คลับ อเมริกา 1 - 0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-0

ตาราง ฟุตบอล อิตาลี C1A

21:00 วิโบเนเซ่ รอ คาเวเซ่
21:00 ยูเวนตุส(ยู 23) รอ อาเรสโซ่
21:00 มอนซ่า 1912 รอ โคโม
21:00 โอลเบีย รอ ปอนเทเดร่า
21:00 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ รอ โปร ปาเทรีย
21:00 กุบบิโอ รอ อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
21:00 ปาโดวา รอ โมเดน่า
21:00 ซุดติโรล อัลโต้ รอ ริมินี่
21:00 บารี รอ ไรติ
21:00 บิสเซลเย 1913 รอ เรจจิน่า
21:00 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 รอ เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
21:00 คาตาเนีย รอ โปเทนซ่า
21:00 ปากาเนเซ่ รอ เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ
21:00 แตร์นาน่า รอ แรนเด
23:30 คาร์ราเรเซ่ รอ โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.
23:30 เลชโก้ รอ โนวาร่า
23:30 วิเชนซ่า รอ คาร์ปิ
23:30 ราเวนน่า รอ อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
23:30 คาตันซาโร่ รอ เอซี โมโนโปลี
23:30 เตราโม่ รอ อเวลลิโน่

ตาราง ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

00:20 บาร์โรว์ 2 - 0 บรอมลีย์ 1-0

ตาราง ฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:00 ปอร์โต้ บี 2 - 1 เอสแอล เบนฟิก้า บี 1-1
00:15 ไลซอส 0 - 2 ซีดี มาฟรา 0-1
18วินาที เอสซี เฟยเรนเซ่ 0 - 0 สปอร์ติ้ง โควิลฮา -
22:00 คาซ่า เพีย เอซี รอ วาร์ซิม
22:00 อคาเดมีโค วิสุ รอ จีดี ชาเวซ
22:00 โควา พีดาเด้ รอ นาซิอองนาล ดา มาไดร่า

ตาราง ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

พักครึ่ง พักครึ่ง อปอลล่อน ลาริสซ่า 1 - 0 เออี คาไรสคาคิส 1-0
19:00 พานาคายคิ 2005 รอ เคอร์คีย์ร่า
20:00 อโพลลอน สมายร์นิส รอ คิสสามิกอส

ตาราง ฟุตบอล บราซิล Campeonato Carioca

01:00 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 2 - 2 อเมริกา อาร์เจ 1-0
01:00 อเมริกาโน่ อาร์เจ(N) 0 - 0 โนว่า อีกูอาคุ 0-0
02:00 มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ(N) 0 - 0 ฟลาเมงโก 0-0
02:00 มาดูเดดา 1 - 0 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 0-0
02:30 เรเซนเด้ อาร์เจ 0 - 0 เบาวิสต้า อาร์เจ 0-0
04:00 โวลตา เรดอนดา 1 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0-0

ตาราง ฟุตบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

20:30 เอ็นซี มากร้า รอ ปาราดัว เอซี

ตาราง ฟุตบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

02:00 นอร์วิช ซิตี้ ยู18 รอ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ยู18

ตาราง ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

12:00 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 3 - 0 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 3-0
14:30 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 0 - 1 เพิร์ท กลอรี่ 0-1

ตาราง ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

19:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) รอ London City Lionesses (w)
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) รอ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)
21:00 โคเวนทรี (ญ) รอ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 คริสตัล พาเลซ (ญ) รอ เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)
21:00 เลเวส (ญ) รอ ลอนดอน บีส (ญ)

ตาราง ฟุตบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:30 สโมฮา เอสซี(N) 1 - 1 เอล อิสไมลี่ 0-1

ตาราง ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:15 เคป ทาวน์ ซิตี้ 2 - 0 บิดเวสท์ วิทซ์ 0-0
20:30 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก รอ ชิปป้า ยูไนเต็ด
20:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี รอ ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์
20:30 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด รอ มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส

ตาราง ฟุตบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

13:30 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1 - 1 หยวน ลอง เอฟซี 0-0

ตาราง ฟุตบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:00 เอ็มซีโอ อุจดา 1 - 0 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-0
22:59 คัวริบก้า รอ เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า

ตาราง ฟุตบอล คูเวต ลีก

20:25 อัล-ชาบับ(คูเวต) รอ ยาร์มุค
22:55 อัล นาสเซอร์ รอ อัล ซาเฮล

ตาราง ฟุตบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

19:00 เอสเปรานซ์ เอสที รอ คลับ แอฟริเคน

ตาราง ฟุตบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

08:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 4 - 2 ฮอว์เคส เบย์ ยูไนเต็ด 2-1
08:00 แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด 1 - 6 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี 1-4
08:00 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 1 - 0 ทีม เวลริงตัน 1-0
08:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) 3 - 4 ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด 1-2

ตาราง ฟุตบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 นาซิอองนาล อซุนซิยง 3 - 0 Guay Leena 1-0
06:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 2 - 1 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1-0

ตาราง ฟุตบอล Tipsport คัพ

16:30 นิตร้า 5 - 1 เบอโน่ 2-0
19:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า รอ ดูนาจสก้า สเตรด้า
19:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า รอ เอ็มเอฟเค สกาลิก้า

ตาราง ฟุตบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

21:00 บอร์กโดซ์ (ญ) รอ โอลิมปิก ลียง (ญ)

ตาราง ฟุตบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 2 - 0 มหาวิทยาลัยวะเซะดะ เอเอฟซี (ญ) 2-0

ตาราง ฟุตบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 ไซเรนซ์ เอฟซี รอ มอลตาเอฟซี
22:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด รอ ซานตา ลูเซีย

ตาราง ฟุตบอล ฮอนดูรัส ลีกา

08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 2 - 1 ซีดี โอลิมเปีย 2-1
08:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 1 - 1 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 1-1
08:15 ซีดี วิด้า 0 - 0 มาราธอน 0-0

ตาราง ฟุตบอล กัวเตมา ลาลีกา

06:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1 - 0 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1-0
08:00 โคบาน อิมเพเรียล 1 - 1 ซีเอสดี มูนิชิปัล 0-1
08:00 เดปอร์ติโวมีชโก 1 - 1 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0-1

ตาราง ฟุตบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

00:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 2 - 1 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 0-1
00:00 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 3 - 3 Jaen Paraiso Interior Futsal 2-1
00:30 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 7 - 1 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 4-0
03:00 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 6 - 5 O Parrulo Ferrol Futsal 0-0
36วินาที เลบันเต(ฟุตซอล) 1 - 1 บูเรลา(ฟุตซอล) -

ตาราง ฟุตบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 เปสคารา(เยาวชน) 1 - 0 นาโปลี(เยาวชน) 0-0
20:30 อตาลันต้า (เยาวชน) รอ โตริโน่(เยาวชน)
22:59 ซัสเซาโล่(เยาวชน) รอ โบโลญญ่า(เยาวชน)

ตาราง ฟุตบอล ชิลี คัพ

04:00 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า(N) 1 - 1 โคโล โคโล่ 0-0

ตาราง ฟุตบอล ออสเตรเลีย ฟุตบอลเยาวชน ลีก

06:00 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(สมัครเล่น) 3 - 5 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 1-4
07:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 1 - 1 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 1-1

ตาราง ฟุตบอล ออสเตรเลียสตรีลีก

12:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) 3 - 1 เพิร์ท กลอรี่(ญ) 1-0

ตาราง ฟุตบอล บราซิล โคปา SP Juniores

07:30 ออสเตเอฟซี (เยาวชน) 2 - 1 เซาเปาโล(เยาวชน) 1-1

ตาราง ฟุตบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1

6วินาที โมฮัน บากอน(อินเดีย) 0 - 0 อีสต์ เบงกอล -
20:45 ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส รอ ทีอาร์เอยู เอฟซี

ตาราง ฟุตบอล อิสราเอลลีก

00:30 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 1 - 1 ฮาโปเอล อิกซาล 0-0

ตาราง ฟุตบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

50 วินาที เมส ราฟซานจาน 1 - 0 แคชไค 1-0
50 วินาที ดามาช กิลาน เอฟซี 0 - 0 มาลาวัน 0-0
50 วินาที โคเชห์ ทาเลย์ 1 - 1 ชาร์ดารี ทาบริซ 1-1
50 วินาที เมส เคอมัน 0 - 0 อาร์แมน โกฮาร์ 0-0
47 วินาที ฟาร์ เซปาซี่ 0 - 0 เอสเตกัล คูซสถาน 0-0
20:00 โอซิน อัลบอร์ซ รอ ซอร์คพูชาน พักแดชท์
20:00 บาดราน เอฟซี รอ คูเนห์ เบ คูเนห์
20:00 นาวาด เออร์เมีย รอ อลูมิเนียม อารัก เอฟซี

ตาราง ฟุตบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 รอยัล อีเกิลส์ รอ เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด
20:30 Tshakhuma TM รอ เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด

ตาราง ฟุตบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล รอ อาเบีย วอร์ริเออร์ส
22:00 อิฟานยี่ ยูบัช รอ เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี รอ คัตซิน่า ยูไนเต็ด
22:00 เคโน พิลเลร์ส รอ อควายูไนเต็ด
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด รอ ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด รอ อะดามาวา ยูไนเต็ด
22:00 วิคกิ ทัวร์ริส รอ เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี
22:00 จิกาวา โกลเด้น สตาร์ รอ ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:00 โลบี สตาร์ส รอ Akwa Starlets
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี รอ วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี

ตาราง ฟุตบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 ลาส พัลมาส ซี 0 - 1 CD Buzanada 0-0
00:00 เอสดี ลาเรโด 4 - 1 เอสดี แทกิลเอสคูโด้ 3-1
00:00 Igualada 1 - 0 Santfeliuenc FC 0-0
00:30 ซีดี อาร์ดรอย 1 - 2 Lourdes 0-1
00:30 Urduliz FT 0 - 1 Sodupe UC 0-0
01:00 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ 1 - 0 ยูดี แอลบาร์ร่า 0-0
17:00 เซบีย่า ซี รอ ซีดี การีนา
17:15 ซีดี ซานตูนซี่ รอ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
46 วินาที ราโย่ บาเยกาโน่ 2 2 - 3 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 2-3
17:30 SD Portmany รอ ซีอี เฟลานิทซ์
51 วินาที เอสเอฟซี มิเนอร์วา 1 - 1 Muleno CF 1-1
51 วินาที CD Tarancon 1 - 0 CD Azuqueca 1-0
48 วินาที ซีดี บาสโคเนีย 2 - 0 เอสดี ดิวส์โต 1-0
50 วินาที เซสต้าโอ 1 - 1 ซีดี อริซนาบาร์รา 1-0
48 วินาที ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 1 - 1 Atzeneta UE 1-0
46 วินาที Recambios Colon CD 1 - 0 ซีดี อัลโคยาโน่ 1-0
48 วินาที อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 2 - 0 ED Moratalaz 2-0
49 วินาที ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1 - 0 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 2 - 0 เมลียา ซีดี 2-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 0 - 0 U.M. Escobedo 0-0
35วินาที กอร์โดบา บี 0 - 0 ซีดี เตรรา -
35วินาที แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 0 - 2 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด -
34วินาที คาเซเรโน่ 1 - 0 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว -
18:00 CD Calamonte รอ Ted Contois Feng
36วินาที โอลิเวนซา เอฟซี 0 - 0 วิลล่าโนเวนเซ่ -
18:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ รอ CDFC La Calzada
18:00 CD Villegas รอ CCD Alberite
35วินาที CD Cuarte Industrial 0 - 2 San Juan de Mozarrifar -
18:00 SD Borja รอ เรอัล ซาราโกซ่า 2
18:00 UD Socuellamos รอ CD Torrijos
18:00 CD Vallobin รอ ยูซี เซียราส
36วินาที เรอัล เอวิเลส 0 - 0 คอนดัล ซีเอฟ -
35วินาที ซีอี ยูโรปา 1 - 1 เอฟซี วิลาฟรานกา -
18:00 ซีพี ซาน คริสโทบอล รอ Cerdanyola del Valles
34วินาที ซานแอนดรู 0 - 0 EC Granollers -
18:00 ดีเอวี ซานต้า อน่า รอ อัลคอร์ค่อน บี
18:00 มอสโตเรส รอ ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน
18:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว รอ Flat Earth FC
34วินาที ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 0 - 0 อัลมาซาน -
18:00 โลญ่า ซีดี รอ อัลเมเรีย บี
18:00 Maracena รอ CD Huetor Vega
18:00 Polideportivo Almeria รอ CD Huetor Tajar
18วินาที ซิลวา เอสดี 0 - 0 ยูดี โซโมซาส -
7วินาที อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 0 - 0 Atletico Mancha Real -
18:30 โพลโวลีน รอ Arosa Sociedad Cultural
18:30 CD La Granja รอ ซาลามังก้า 2
19:00 ซีดี เมนซาเจโร่ รอ วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า
19:00 คลับ มาริโน่ รอ เตเนริเฟ่ 2
19:30 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที รอ CD Atletico Paso
20:30 ลันซาโรเต้ รอ Tenisca
20:30 CD Robres รอ ทามาร์ริตเตอร์
21:45 ซีดี อัลกูไนโน รอ โอโยเนซา
21:45 CD Mosconia รอ SD Lenense
22:00 ซีดี ซารีเนนา รอ CF Calamocha
22:00 คลับ เซียโร รอ เอล ซาน มาร์ติน
22:00 UD Llanera รอ ซีดี ทุยล่าร์
22:00 เลกาเนส บี รอ ปาร์ลา เอสคูเอลา
22:00 RSD อัลกาล่า เอนาเรส รอ CD El Alamo
22:00 บูร์โกส เปอเมซาส รอ แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
22:00 นูมานเซีย 2 รอ เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ
22:00 เบลล์บริดเจท รอ ยูดี ฟราก้า
22:00 CA River Ebro รอ ยากิว ซีเอฟ
22:30 CD As Pontes รอ Racing Villalbes
22:30 อคูลัส ซีเอฟ รอ ลา โฮย่า ลอร์ก้า
22:30 ฟิวดัส เด มุลเซีย รอ เดปอร์ติวา มีเนอร่า
22:30 Mazarron CF รอ EG El Palmar
22:30 โอลิมปิโก เดอ โทตานา รอ CD Plus Ultra
22:30 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี รอ At. Pulpileno
22:30 CP Valdivia รอ UP Plasencia
22:30 CD Binefar รอ CD Valdefierro
22:30 อูเตโบ เอฟซี รอ Barbastro
22:30 อัลบาเซเต้ 2 รอ Villacanas
22:30 ลาโซลาน่า รอ CD Pedroneras
22:30 เรอัล โซเซียดัด ซี รอ ซานทูซู เอฟซี
22:30 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ รอ ยูเอ ฮอร์ต้า
22:30 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า รอ CD Becerril
22:30 ลา บาเนซา รอ CA Bembibre
22:30 รีล เจน รอ โมทริล ซีเอฟ
22:59 Bergantinos CF รอ โอเรนเซ
22:59 CD Barco รอ Arenteiro
22:59 กอมโปสเตลา รอ CF Alondras
22:59 ลีพิโด เดอ บัวซาส รอ ซีดี ปอนเทลลัส
22:59 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี รอ CD Rota
22:59 ยูดี อัลคูเดีย รอ ลัวเซเตนเซ่
22:59 มายอร์ก้า 2 รอ คอนสตานเซีย
22:59 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย รอ ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่
22:59 ยูดี ลอส กราเลส รอ เรอัล มูร์เซีย 2
22:59 โมราโล ซีพี รอ อีเอ็มดี อคุยชาล
22:59 เตรูเอล รอ CF Illueca
22:59 CS Puertollano รอ มันเชโก้ ซิวดัด
22:59 โตเลโด รอ CD Madridejos
22:59 CF Vimenor รอ กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
22:59 เอสดี เกอร์นิกา รอ โทโลซา
22:59 ฮอสปิตาเลย์ รอ UE Vilassar de Mar
22:59 ซีเอฟ เปราลาดา รอ ยูอี แซนท์ส
22:59 CD Olimpic Xativa รอ บียาร์เรอัล ซี
22:59 ชิลลา ซีเอฟ รอ ยูดี พาเตอร์นา
22:59 ยูดี ออร์ซิร่า รอ Vilamarxant CF
22:59 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ รอ CyDL Jupiter Leones
22:59 อันเทคัวร่า ซีเอฟ รอ ซีดี เอล ปาโล
22:59 ซีดี เอล อีจิโด รอ เบเลซ ซีเอฟ
23:30 เรอัล เบติส 2 รอ ยูดี ลอส บาร์ริออส

ตาราง ฟุตบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

01:30 ฟลอเรสต้า ซีอี(N) 1 - 1 Pacajus 0-1
02:30 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 1 - 2 กัวรานี่ ซีอี 1-1

ตาราง ฟุตบอล บราซิล Paranaense League

03:00 CE Uniao PR 1 - 3 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-1

ตาราง ฟุตบอล บราซิล Pernambucano League

05:00 ซานตา ครูซ พีอี 3 - 0 เปโตรลิน่า พีอี 3-0
06:00 เซ็นทรัลเอสซี 0 - 2 Reet 0-0

ตาราง ฟุตบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) 1 - 2 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 1-0
01:00 ปาชูก้า(ยู20) 0 - 2 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 0-1
22:00 เกเรตาโร่ (ยู20) รอ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
22:00 โตลูกา(ยู 20) รอ เนกาซ่า (ยู20)

ตาราง ฟุตบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

75 วินาที แพมเบิร์คแอทลีต้า 2 - 1 Mqabba FC 2-0
19:15 Qrendi รอ ลิจา แอทเลติก
21:30 Pieta Hotspurs รอ สวีอิยูไนเต็ด

ตาราง ฟุตบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) รอ ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)
21:00 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) รอ ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) รอ ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ )

ตาราง ฟุตบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

19:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) รอ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)
19:00 เบอร์มิงแฮม (ญ) รอ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
21:00 อาร์เซน่อล (ญ) รอ เชลซี เอฟซี (ญ)
21:00 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) รอ เร้ดดิ้ง (ญ)
22:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) รอ ลิเวอร์พูล (ญ)
22:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) รอ ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ)

ตาราง ฟุตบอล Egypt Premier League

19:30 เนชั่นแนล แบงค์ รอ El Alameen
19:30 Telefonat Beni Suef รอ Dayrot

ตาราง ฟุตบอล อาร์เจนตินา คัพ

03:30 ซานซิเนน่า 2 - 2 วิลล่า มิเตร 1-2
04:00 ฮูราแคน ลาส เฮราส 1 - 0 เดปอร์ตีโบ ไมปู 0-0
06:00 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 1 - 1 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0-1

ตาราง ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

00:30 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 3 - 0 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 1-0
74 วินาที ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 0 - 1 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 0-1
32วินาที มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 3 - 0 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) -
35วินาที สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0 - 0 ซีดี ตากอน(ญ) -
19:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) รอ แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)

ตาราง ฟุตบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

5วินาที ฟิออเรนติน่า (ญ) 1 - 0 ฟลอเรนซ์(ญ) -
5วินาที เอ็มโปลี (ญ) 0 - 0 ยูเวนตุส(ญ) -

ตาราง ฟุตบอล อันดอร์รา CUP

73 วินาที ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 10 - 1 Encamp 5-1
20:00 แอทเลติก เอสคาลเดส รอ ลา มัสซานา
22:59 เอฟซี ออร์ดิโน รอ Penya Encarnada

ตาราง ฟุตบอล ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20

00:00 Mauritania U20 (W) รอ กินี บิสเซา ยู20 (หญิง)

ตาราง ฟุตบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

00:30 เปสคารา (ฟุตซอล) รอ Phil diae Bolley
01:00 Petrarca Padova C5 Futsal รอ Pessah Lo Fano

ตาราง ฟุตบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

15:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 2 - 5 MFK Tyumen Futsal 2-1
20:00 โนวาลิ(ฟุตซอล) รอ Berkut Futsal

ตาราง ฟุตบอล การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก

00:15 เฟรม เรย์จาวิค 2 - 3 เลคเนียร์ เรกยะวิก 1-1

ตาราง ฟุตบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 วอง ไท ซิน 0 - 2 ไทจง เอฟซี 0-1
12:30 วิงยี เอฟที 3 - 1 ชาทิน 3-0
12:30 ฮ่องกง แซพลิง 3 - 1 ซัมซุยโป 3-0
14:30 ซิติเซ่น 1 - 3 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 1-2
14:30 Kai Jing 1 - 3 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 0-1
14:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 0 - 3 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 0-1

ตาราง ฟุตบอล กระชับมิตร

06:00 เอกวาดอร์(ยู 23)(N) 0 - 3 ชิลี ยู23 0-0
08:30 โคลอมเบีย(ยู 23) 1 - 2 อาร์เจนติน่า ยู23 1-1

ตาราง ฟุตบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 จามเชดปูร์ เอฟซี รอ เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี

ตาราง ฟุตบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

00:00 เอเอสซี จาราฟ 1 - 3 Mbour 0-1
23:30 Toure Kunda Footpro รอ US Goree
23:30 NGB ASC Niarry Tally รอ Casa Sports Zinguinchor

ตาราง ฟุตบอล เอเอฟซีแชมป์ U23

61 วินาที เกาหลีใต้(ยู 23)(N) 1 - 0 จอร์แดน(ยู 23) 1-0
20:15 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)(N) รอ อุซเบกิสถาน ยู23

ตาราง ฟุตบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

03:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20)(N) 1 - 1 เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) 0-0

ตาราง ฟุตบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ

62 วินาที วาสโก เอสซี 0 - 0 Corps of Signals 0-0

ตาราง ฟุตบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 เรอัล โซเซียดาด บี 0 - 0 ซาลามังก้า 0-0
48 วินาที ยูดี เมลิลล่า 0 - 0 เซลต้า บีโก้ บี 0-0
36วินาที อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1 - 1 ซีดี เอโบร -
32วินาที กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0 - 0 บาร์เซโลน่า บี -
35วินาที ยูอี โอลอต 1 - 0 ยูอี คอร์เนลล่า -
36วินาที เออี พรัท 1 - 0 โอริฮูร่า -
34วินาที คาดิส 2 1 - 0 เยคราโน ดิปอติโว -
35วินาที ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0 - 0 เรเครติโบ อูเอลบา -
36วินาที ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 0 - 1 โครูโช่ เอฟซี -
34วินาที ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0 - 0 เรอัล โอเบียโด้ บี -
35วินาที อลาเบส 2 1 - 1 บูร์โกส ซีเอฟ -
33วินาที ลาส โรซัส 0 - 1 เกตาเฟ่ บี -
34วินาที ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1 - 0 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ -
34วินาที ซีพี บียาร์โลเบลโด 1 - 1 ยูดี มาร์เบลล่า -
35วินาที เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 1 - 0 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี -
35วินาที ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0 - 1 ยูดี อิปวิสซ่า -
33วินาที ซีดี ตูเดลาโน่ 1 - 0 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ -
37วินาที เรอัล บายาโดลิด บี 1 - 0 โอซาซูน่า บี -
19:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ รอ แอตเลติโก บาเรียเรส
22:30 เอสดี อีเจีย รอ ยูอี แอลลาโกสเตลา
22:59 ซีเอฟ บาดาโลน่า รอ อันดอร์ราซีเอฟ
22:59 ซีเอฟ ลา นูเซีย รอ เยย์ดา
22:59 ซาบาเดย์ รอ ยูดี เลบานเต้ บี
22:59 อัลเจซีราส รอ เรอัล มูร์เซีย
22:59 คอร์โดบ้า รอ วิลลารูเบีย ซีเอฟ
22:59 เมริดา เอดี รอ แอตเลติโค ซานลูเกโน่
22:59 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด รอ กรานาดา ซีเอฟ บี
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ รอ ซีดี กัวจูเอโล
22:59 มาริโน่ ลูอันโก้ รอ เรอัล มาดริด กัสติยา
22:59 กาลาฮอร์รา รอ แอธเลติก บิลเบา บี
22:59 ฮาโร เดปอร์ติโบ รอ ยูดี โลโกรนเยส
22:59 ปอนเตเบดรา รอ เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล
22:59 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส รอ สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ รอ เอสดี อมอเรเบียต้า
23:30 คูลทูรัล เลโอเนซ่า รอ เรอัล ยูนิโอน

ตาราง ฟุตบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:30 เลอ อาฟร์(ยู 19) รอ ดร็องซี(ยู 19)
20:30 เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19) รอ ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19)
20:30 Feignies U19 รอ FC Chartres U19
20:30 อาเมียงส์(ยู 19) รอ ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
20:30 ลีลล์(ยู 19) รอ วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
20:30 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) รอ เอเวรอซ์(ยู19)
20:30 ชาโตรูซ์(ยู 19) รอ นิออร์ท(ยู 19)
20:30 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) รอ วานซ์ ยู19
20:30 บาโยนเน่ (ยู 19) รอ เลอ ม็องส์ (U19)
20:30 ลาวาล(ยู 19) รอ แก็งก็อง(ยู 19)
20:30 เตรลิสซาค (ยู 19) รอ ตูร์(ยู 19)
20:30 Bourg Peronnas U19 รอ เอปินาล(ยู 19)
20:30 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) รอ ดิฌง(ยู 19)
20:30 เม็ตซ์(ยู 19) รอ โอแซร์ (ยู 19)
20:30 โซโชซ์(ยู 19) รอ Le Puy Foot 43 Auvergne(U19)
20:30 สตารส์บูร์ก(ยู 19) รอ เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
20:30 ปารีส เอฟซี(ยู 19) รอ Montceau (U19)
20:30 อฌักซิโอ้(ยู 19) รอ ตูลง(ยู 19)
20:30 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) รอ Istres U19
20:30 นีมส์(ยู 19) รอ โมนาโก(ยู 19)
20:30 โคโลเมียร์ส (ยู 19) รอ นีซ (ยู 19)
20:30 บาสเตีย (ยู 19) รอ แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
20:30 แคนเนส เอเอส (ยู 19) รอ คาสเตลนู เลอ เลซ์ (ยู 19)
20:30 Porto Vecchio U19 รอ ตูลูส (ยู 19)

ตาราง ฟุตบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

18:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) รอ เบเลเนนส์(ยู 17)
18:00 จีดี เอสโตริล(ยู 17) รอ Loures(U17)
18:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) รอ เบนฟิก้า(ยู 17)
18:00 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) รอ Fatima U17
18:00 Merelinense U17 รอ Uniao Nogueirenes U17
18:00 Limianos(U17) รอ เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17)
18:00 GD Braganca(U17) รอ โมไรเรนเซ่(ยู 17)
18:00 เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) รอ ทอนเดลา(ยู 17)
18:00 ริโอ อาฟ(ยู 17) รอ ชาเวช(ยู 17)
18:00 ปอร์โต้(ยู 17) รอ ปาโดนเซ่(ยู 17)
18:00 CA Fundao U17 รอ มาเรียลวาส ยู17
18:00 Lusitania Lourosa U17 รอ แอนาเดีย(ยู 17)
18:00 เฟยเรนเซ่(ยู 17) รอ Seia FC(U17)
18:00 เรกัว ยู17 รอ เอสปินโญ ยู17
18:00 ฟันเดา ยู17 รอ Sintrense(U17)
18:00 อีเลคทริโก(U17) รอ Uniao Almeirim U17
18:00 Sacavenense(U17) รอ Peniche U17
18:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) รอ สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17)
18:00 Praia Milfontes(U17) รอ เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17)
18:00 คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 รอ โควา พีดาเด้(U17)
18:00 Oeiras(U17) รอ ลัวเล็ทตาโน(ยู 17)
22:00 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) รอ ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17)

ตาราง ฟุตบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 อานซี 2 - 1 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ 1-1
00:00 แซ็ง-มาโล 1 - 2 อองตองต์ เอสเอสจี 0-2
00:00 Oissel 1 - 5 แก็งก็อง บี 1-4
00:00 ดรานซี่ 0 - 1 โบบิกนี เอ.ซี. 0-1
00:00 เตรลิสซาค 0 - 0 เอฟซี เบอเกอรัก 0-0

ตาราง ฟุตบอล Greece Divison C

20:00 Diagoras Vrachneikon รอ Olympiakos Zacharos
20:00 Thyella Patras รอ Pangitheatikos
20:00 Apollon Paralimniou รอ Nestos Chrisoupolis
20:00 AE Kifisias รอ ลิเซียกอส
20:00 อคราติตอส นีออน ลิโอซิยง รอ AE Moschatou
20:00 Almopos Arideas รอ Thiella Sarakinon
20:00 Almyros รอ เปียริกอส
20:00 AO Anatoli รอ Acheron Kanalaki
20:00 AO Sellanon รอ Iraklis Larisas
20:00 Diagoras Stefanovikiou รอ Atromitos Palamas
20:00 Enosi Antheias Aristinou รอ Doxa Kato Kamilas
20:00 Ermis Koridalou รอ คาลิเทีย
20:00 เอทนิกอส ปิเรอุส รอ Agios Ierotheos
20:00 Fostiras รอ APO Keratsini
20:00 Kilkisiakos Kilkis รอ Iraklis Zygou
20:00 Makedonikos FC รอ Edessaikos
20:00 Nea Kallikrateia รอ Megas Alexandros Trikalon
20:00 Thinaliakos FC รอ AE Karagiannion
20:00 แพนทรากิกอส รอ AO Palliniakos
20:00 Rodos FC รอ Kitheron Kapareliou
20:00 Thyella Rafinas รอ AEK Tripolis
20:00 Ypato รอ มาร์โก
20:00 AO Episkopis Rethymno รอ Aeek Synka
20:00 ไอโรโดทอส รอ Atsalenios
20:00 Poros รอ Rethymniakos

ตาราง ฟุตบอล ตุรกี ลีก 2

76 วินาที ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 2 - 0 โบดรุมสปอร์ 1-0
17:00 อาเหม็ดสปอร์ รอ ซองกุลดัค
72 วินาที กูมัสฮาเนสสปอร์ 1 - 2 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง อันคารา เดไมสปอร์ 1 - 0 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง คาสทาโมนุสปอร์ 1 - 0 Kirsehir Koyhizmetleri 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ซาคาร์ยาสปอร์ 0 - 0 อลาซิกสปอร์ 0-0
45 วินาที Usakspor 1 - 0 Ergene Velimese 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง Bugsasspor 1 - 2 ซาริเยอร์ 1-2
47 วินาที มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 0 ฮาเซทเทเป้ เอสเค 1-0
49 วินาที ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 2 - 0 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 2-0
17:30 Corum Belediyespor รอ อินโกลสปอร์

ตาราง ฟุตบอล ตุรกี 3. ลัก บี

76 วินาที Artvin Hopaspor 2 - 0 Kizilcabolukspor 1-0
81 วินาที Yeni Orduspor 3 - 0 มานิซาสปอร์ 2-0
80 วินาที ออฟสปอร์ 2 - 1 1877 Alemdagspor 1-0
17:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ รอ นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
17:00 Yesilyurt Belediyespor รอ โซมาสปอร์
17:30 Tire 1922 Spor รอ Erzin Belediyespor
17:30 ดัคซีสปอร์ รอ Cankaya FK
48 วินาที Serik Belediyespor 0 - 0 Aksarayspor 0-0
49 วินาที ซิลิวริสปอร์ 0 - 0 Sile Yildizspor 0-0
17:30 โตคัตสปอร์ รอ Yomraspor
พักครึ่ง พักครึ่ง Payas BS 1975 1 - 0 Agri 1970 Spor 1-0
50 วินาที โคซานสปอร์เอฟเค 1 - 0 คาซิยาก้า 1-0
47 วินาที Dai Lin Jissbon 1 - 0 Fatsa Belediyespor 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ตูร์กัสลูสปอร์ 0 - 0 Kemer Tekirova Spor 0-0
47 วินาที Muglaspor 0 - 0 Yeni Altindag BS 0-0
48 วินาที Nevsehirspor Genclik 2 - 0 พาซาสปอร์ 2-0
พักครึ่ง พักครึ่ง Modafen Spor 1 - 1 Yeni Diyarbakirspor 1-1
46 วินาที Halide Edip Adivarspor 0 - 0 Darica Genclerbirligi 0-0
50 วินาที โกลคุคสปอร์ 1 - 1 Bayrampasa 1-1
17:30 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ รอ Kelkit Belediye Hurriyet
47 วินาที Bursa Niluferspor AS 0 - 0 Osmaniyespor 0-0

ตาราง ฟุตบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

24วินาที ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0 - 0 ทาร์ตู เจเค มัก -

ตาราง ฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์

22:15 ฟจอลเนอร์(ญ) รอ วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)

ตาราง ฟุตบอล ไอซ์แลนด์แชมป์ B

19:00 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค รอ ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก
20:00 ไอเอฟ เวสตรี(N) รอ Throttur Vogur

ตาราง ฟุตบอล ลีกอาชีพพม่า

16:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 3 - 1 สเวคาพิน ยูไนเต็ด 1-1
16:00 Ayeyawady United 2 - 1 Ispe FC 0-0

ตาราง ฟุตบอล BRA SE

02:00 Frei Paulistano 0 - 1 คอนฟิแองก้า 0-0

ตาราง ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

66 วินาที อัสเชรู 3 - 2 APS Bomet 2-2
19:00 Bidco United รอ Migori Youth
19:00 FC Talanta รอ วิฮิก้า ยูไนเต็ด

ตาราง ฟุตบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:00 Foro SC 5 - 2 ฮิวสตัน เอฟซี 1-1

ตาราง ฟุตบอล แคเมอรูน Elite One

21:00 Bamboutos de รอ Colombe du Dja et Lobo
21:00 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด รอ ยูเนี่ยน ดูอาลา
21:00 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี รอ ยูเอ็มเอส เด ลุม
21:00 ฟอร์ตเชือเอฟซี รอ โคตอน สปอร์ต
21:00 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา รอ AS Fortuna Mfou
21:00 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง รอ ยัง สปอร์ต
21:00 Tonnerre Yaounde รอ Fovu de Baham

ตาราง ฟุตบอล รวันดา National League

19:00 Amagaju รอ Rutsiro FC
19:00 Etoile de LEst รอ Nyagatare FC
19:00 กอริลล่าเอฟซี รอ Intare FC
19:00 Rugende FC รอ Miroplast FC
20:00 Gicumbi FC รอ โปลิศ เอฟซี คิบังโก
20:00 Gasogi Utd รอ Muhanga
20:00 Musanze FC รอ มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต
20:00 Sunrise FC รอ Kiyovu FC

ตาราง ฟุตบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

13:30 Vasagey oita Futsal รอ fugador sumida Futsal

ตาราง ฟุตบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

02:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 1 - 3 KMSK Deinze 0-2
02:00 Lierse Kempenzonen 1 - 3 Seraing United 0-3
02:00 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 3 - 0 ทูบิซี่ 1-0
02:00 Patro Eisden 1 - 0 Thes Sport 0-0
02:00 Jeunesse Molenbeek 3 - 1 Sint-Eloois-Winkel 1-0
21:00 รูเปล บูม รอ เคเอสเค ไฮสท์
21:00 แอฟเซ ลีแอช รอ La Louviere
21:00 URS Lixhe-Lanaye รอ เดสเซล สปอร์ต

ตาราง ฟุตบอล มาลี Premiere Division

01:00 CSK FC 2 - 0 US Bougouni 1-0

ตาราง ฟุตบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

04:30 CD Sonsonate Reserves 1 - 0 CD El Vencedor Reserves 1-0

ตาราง ฟุตบอล คอสตาริกา 2.Liga

00:00 Puerto Golfito รอ Santa Ana
04:00 Futbol Consultants Moravia รอ Curridabat FC
04:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ รอ Municipal Garabito

ตาราง ฟุตบอล กัวเตมาลา D2

00:00 คลับ ออโรร่า 0 - 1 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 0-0
09:00 CSyD Sacachispas รอ เดปอร์ติโว มิกต์แลน
09:00 Quiche FC รอ Coatepecano IB

ตาราง ฟุตบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

00:00 เดอ ทริฟเฟอร์ส 1 - 3 ควิก บอยส์ 0-1
00:00 ทีอีซี 0 - 2 โคซัคเค่น บอยส์ 0-2

ตาราง ฟุตบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 Wakiso Giants FC รอ Onduparaka FC

ตาราง ฟุตบอล เม็กซิโก Segunda Division

00:00 Cimarrones de Sonora FC II 4 - 3 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 2-1
00:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 2 2 - 2 Atletico San Francisco FC 0-1
01:00 ตลัซกาลาเอฟซี 2 - 0 Yalmakan FC 1-0
03:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1 - 2 อิราปัวโต้ 1-1
04:00 Chapulineros 0 - 1 Aguacateros CDU 0-0
04:00 ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก 3 - 0 Reboceros de La Piedad 2-0
04:00 Deportivo Dongu 2 - 1 ซีดี นัวโว ชิเมลฮัวแคน 0-0
04:00 อินเทล พาจา 2 - 3 CAFESSA Jalisco 0-1
05:00 UA de Chihuahua 2 - 0 Gavilanes FC Matamoros 2-0
05:00 Cafetaleros de Tapachula FC II 1 - 0 พูมาส ยูนัม 2 1-0
06:00 คอร์รีคามินอส 2 0 - 2 Atletico Saltillo 0-0
08:00 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 3 - 0 Atletico Bahia CF 1-0

ตาราง ฟุตบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

45+วินาที ดักลาส ฮอลล์ 0 - 0 สโคฟ วันเดอเรอร์ -
34วินาที นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี 0 - 0 ไลซลิปยูไนเต็ด -
19วินาที Skerries Town FC 0 - 1 เซนต์ แพทริค ไซ -
19:00 บัลลี่มุน ยูไนเต็ด รอ เชอร์รี โอรชาร์ด

ตาราง ฟุตบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 อัลเลียนเซ่เอฟซี รอ ซิมบ้า

ตาราง ฟุตบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

02:00 UD San Antonio Pilar (w) 0 - 1 CD Furia Arona (W) 0-0

ตาราง ฟุตบอล อิตาลี Serie D

20:30 Ghivizzano รอ เอเอสดี บรา
20:30 โปรเซดโต้ รอ Virtus Bolzano
20:30 ยูเอส อินเวรูโน่ รอ เลคนาโน
20:30 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม รอ นิเบียนน็อกจิโอโน่
20:30 Nuovo Campobasso รอ Tolentino
20:30 จีเอสดี แอมโบรเซียนา รอ Cjarlins Muzane
20:30 Sammaurese รอ US Fiorenzuola
20:30 Sangiustese รอ Asd Pineto Calcio
20:30 ยูเอส เอดลิเซ รอ Union Feltre Asd
20:30 ACR Messina รอ เอซีดี ซาน ทอมมาโซ่
20:30 เอเอสดี กราสซิน่า รอ Nuova Monterosi
20:30 เอเอสดี มูราเวรา รอ Pro Calcio Tor Sapienza
20:30 ตราสเตเวเร กัลโช่ รอ บูโดนี
20:30 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ รอ FC Vado
20:30 แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ รอ Olympia Agnonese
20:30 เคียรี่ รอ Borgosesia
20:30 Ciliverghe Mazzano รอ เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ
20:30 ฟอกเจีย รอ โนเซริน่า
20:30 โฟลิคโน กัลโช่ รอ ปอนซัคโค
20:30 ฟอร์ลิ รอ ASD Fanfulla
20:30 กรอสเซโต้ รอ ทูดอร์คูร์อัวล์
20:30 ไลกอร์น่า รอ เฟซซาเนเซ่
20:30 มอนเตวาชี รอ บาสเตีย 1924
20:30 ปาแลร์โม่ รอ Roccella
20:30 โพเมเซีย รอ อัลบาล็องกา
20:30 Real Forte Querceta รอ ลุคเชเซ่
20:30 จีเลียโนว่า รอ เมทัลลิกา คาลชิโอ้
20:30 วิสอาร์ทิน่า รอ เอพริลเลีย
21:00 นาร์โด รอ ทารันโต้
21:00 FB Brindisi 1912 รอ Casarano
21:00 U.S Bitonto รอ Citta di Fasano

ตาราง ฟุตบอล ฮ่องกง 2nd Division

12:00 เกาลูน ซิตี้ 2 - 2 Kwong Wah AA 1-1
12:00 ตวนมุน เอสเอ 0 - 1 มูทัล เอฟซี 0-0
12:00 Kwai Tsing District FA 0 - 0 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-0
12:00 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 0 - 7 ฟลาเวอร์ 0-5
12:30 ถั่ง ซิง เอฟซี 2 - 0 ฟู มูน เอฟซี 1-0
12:30 กุ๊นถอง 0 - 0 เซา โฮเซ เอพี 0-0

ตาราง ฟุตบอล สเปน Segunda Women

70 วินาที ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 2 - 1 CD Femarguin (w) 2-1
45 วินาที AD Alhondiga (w) 0 - 0 ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ซาลามังกา (ญ) 1 - 2 ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ) 1-2
33วินาที แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 1 - 0 Pozuelo Alarcon (w) -

ตาราง ฟุตบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

00:15 เอฟซี ลินคอล์น รอ ลิงซ์ เอฟซี

ตาราง ฟุตบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

02:30 Cunupia FC รอ เซ็นทรัลเอฟซี

ตาราง ฟุตบอล Portugal Campeonato Nacional

01:00 อกัวดา 1 - 1 UD Santarem 1-1
03:15 เบยร่า มาร์ 1 - 0 อูเนียว ไลเรีย 0-0
18:45 Sintra Football รอ เอสยู 1 เดแซมโบร
22:00 เฟฟ รอ มาเรีย ดา ฟอนเต้
22:00 เอดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ รอ มอนตาเรเกร
22:00 ซานโจเนนเซ่ รอ โคอิมบรอส
22:00 อัลแวร์กา รอ ลูซิทาโน อีโวรา
22:00 แอนาเดีย รอ ไอดีล
22:00 เออาร์ซี โอเลโรช รอ Clube Condeixa
22:00 อารัวก้า รอ โทรเฟนเซ่
22:00 CD Cerveira รอ มาร์ ติโน
22:00 เอสเปแรนคา เดอ ลากอส รอ ฟาบริล บาร์เรียโร
22:00 ฟาติมา รอ คัลดัส
22:00 เอฟซี อาร์มาเซนเนเซซ รอ โอลฮาเนนเซ่
22:00 เปดราสรูบราส รอ ลูซิเทเนีย
22:00 Ginasio Figueirense รอ วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี
22:00 กอนโดมาร์ รอ เอสพี เอสพินโฮ
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี รอ ซัล กาดาส
22:00 เลคา รอ AD Castro Daire
22:00 ลัวเล็ทตาโน รอ อโมร่า เอฟซี
22:00 โอลิมปีโกมอนตีโจ รอ ซาคาร์เวนเนส
22:00 เรอัลสปอร์ต คลับ รอ พินฮาลโนเวนเซ่
22:00 เอสซี บียา เรอัล รอ ลูซิทาโน่เอฟซีวี
22:00 ซินเทรียนเซ่ รอ โลวเรส
22:00 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ รอ Sertanense FC
22:00 ยูเอสซี ปาเรเดส รอ อมารันเต
22:00 วิเซล่า รอ มาริติโม่ 2
22:59 GD Fontinhas รอ ปราเอียนเซ่

ตาราง ฟุตบอล

00:00 Brest II 0 - 0 Guichen 0-0
01:00 Auch 0 - 3 Salinieres Aigues Mortes 0-1
01:00 AS Montlouis 2 - 2 US Orleans 2 1-2
02:00 Marcq En Baroeuil 1 - 1 อาร์ราส 0-0

ตาราง ฟุตบอล

16:30 สโกดา ซานติ (ยู 19) 1 - 4 พานาธิไนกอส ยู 19 1-2
46 วินาที อโตรมิโตส (ยู 19) 2 - 1 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 2-1

ตาราง ฟุตบอล

02:00 ปีเอาอี 1 - 1 4 de Julho 0-0
06:30 อาไว เอฟซี เอสซี 0 - 2 บัสควอ เอฟซี 0-1

ตาราง ฟุตบอล

22:00 Maritimo (w) รอ บราก้า(ญ)
22:00 ยูอาร์ คาดิมา(ญ) รอ CA Ouriense (w)

ตาราง ฟุตบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 พูมาส ยูนัม (ญ) 2 - 2 มอนเทอร์เรย์(ญ) 1-1

ตาราง ฟุตบอล

00:00 เอสปันญ่อล(ยู 19) 2 - 0 มายอร์กา(ยู 19) 1-0
00:00 UD San Fernando U19 0 - 1 Union Viera CF U19 0-0
00:00 CF Damm U19 2 - 2 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 1-2
00:05 Mostoles U19 0 - 2 Atletico de Pinto U19 0-1
36วินาที บียารีล (ยู 19) 1 - 0 Hercules U19 -
35วินาที Burgos U19 0 - 0 UD Santa Marta U19 -
35วินาที เอลเช่(ยู 19) 0 - 0 บาเลนเซีย (ยู 19) -
35วินาที มาลาก้า(ยู 19) 1 - 0 เซบีย่า (ยู 19) -
36วินาที เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 0 - 0 CD Santa Fe U19 -
34วินาที อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 0 - 0 Atletico Perines U19 -
19วินาที ED Val Minor Nigran U19 0 - 0 Marina Sport U19 -
6วินาที Patacona CF U19 0 - 0 Albacete U19 -
22:00 เกตาเฟ่(ยู 19) รอ เอกซ์เตรมาดูรา(ยู 19)
22:00 San Felix CF U19 รอ Calavera CF U19
22:00 ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) รอ Badazous U19
22:00 Vazquez Cultural U19 รอ Castilleja CF U19
22:00 อราวาค่า ซีเอฟ(ยู 19) รอ เรอัล มาดริด (ยู 19)

ตาราง ฟุตบอล

พักครึ่ง พักครึ่ง Atrak Bojnourd FC 1 - 0 Milad Mehr 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง Avalan Kamyaran 0 - 0 Caspian Qazvin 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง Esteghlal Molasani 0 - 0 Shahrdari Astara 0-0
1วินาที Persepolis Ganaveh 0 - 0 Shahid Ghandi -

ตาราง ฟุตบอล

13:10 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 1 - 0 มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี 1-0

ตาราง ฟุตบอล Iceland Faxafloi Women Cup

22:59 HK Kopavogur (W) รอ อัฟตูเลดิ้ง (ญ)

ตาราง ฟุตบอล

20:00 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) รอ Port Talbot Women
21:00 Cardiff (w) รอ Aberystwyth (w)
21:00 Abergavenny Women รอ Cyncoed LFC Women

ตาราง ฟุตบอล

19:00 UMF Njardvik U19 รอ Grotta Kria U19

ตาราง ฟุตบอล

22:30 Dakar Universite Club รอ Keur Madior
22:59 แอฟริกา โพรมอ ฟุต รอ Jamono Fatick
23:30 EJ Fatick รอ ASC Port Autonome

ตาราง ฟุตบอล

05:00 SLH St Pauls Utd 0 - 0 Fast Cash Saddlers Utd 0-0
07:00 Circle Newtown United 2 - 1 HE Garden Hotspurs 0-1

ตาราง ฟุตบอล

15:00 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 0 - 1 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 0-0
79 วินาที อามาซูลู(สำรอง) 3 - 1 แบล็ค ลีโอพาร์ด(สำรอง) 2-0
79 วินาที ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 1 - 0 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 1-0

ตาราง ฟุตบอล

80 วินาที คูลบิ 04 เฮลซิงกิ(N) 4 - 0 เอฟซี ไวคิงกิต 4-0
19:30 RFA รอ เจเอส เฮอร์คิวลีส
20:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 รอ แทมเปเร่ ยูไนเต็ด

ตาราง ฟุตบอล

06:10 ซานต้า เทคล่า 2 - 2 Jocoro FC 0-0
07:30 ซีดี ชาลาเตนังโก 0 - 0 ซีดี อากีลา 0-0
47 วินาที ซีดี ซอนโซนาเต 0 - 0 ซีดี อีเอล เวนซีดอร์ 0-0
08:15 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1 - 3 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 1-1

ตาราง ฟุตบอล

20:00 คาลามาต้า เอโอ รอ นิกี โวลอส
20:00 โอลิมเปียกอส โวลัว รอ ตริคาล่า
20:00 AO Triglia รอ เวเรีย เอฟซี
20:00 Thesprotos รอ ดิโอโกรัส

ตาราง ฟุตบอล

22:00 Siquinala FC Reserves รอ เดปอร์ติโว ซานาเรท เอฟซี (สำรอง)

ตาราง ฟุตบอล

12:45 New Road Team 3 - 2 Armed Police Force 1-1

ตาราง ฟุตบอล 19/01/2563

ตาราง ฟุตบอล BRA SE
ตาราง ฟุตบอล Egypt Premier League
ตาราง ฟุตบอล Greece Divison C
ตาราง ฟุตบอล Iceland Faxafloi Women Cup
ตาราง ฟุตบอล Portugal Campeonato Nacional
ตาราง ฟุตบอล Tipsport คัพ
ตาราง ฟุตบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ตาราง ฟุตบอล กระชับมิตร
ตาราง ฟุตบอล กระชับมิตร คัพ
ตาราง ฟุตบอล กรีซ เนชั่นแนล A
ตาราง ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตาราง ฟุตบอล กัวเตมา ลาลีกา
ตาราง ฟุตบอล กัวเตมาลา D2
ตาราง ฟุตบอล การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก
ตาราง ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
ตาราง ฟุตบอล คอสตาริกา 2.Liga
ตาราง ฟุตบอล คูเวต ลีก
ตาราง ฟุตบอล แคเมอรูน Elite One
ตาราง ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ตาราง ฟุตบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
ตาราง ฟุตบอล ชิลี คัพ
ตาราง ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ตาราง ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
ตาราง ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
ตาราง ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ตาราง ฟุตบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
ตาราง ฟุตบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
ตาราง ฟุตบอล ตุรกี 2 Ligi A
ตาราง ฟุตบอล ตุรกี 3. ลัก บี
ตาราง ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ตาราง ฟุตบอล ตุรกี ลีก 2
ตาราง ฟุตบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
ตาราง ฟุตบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
ตาราง ฟุตบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
ตาราง ฟุตบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
ตาราง ฟุตบอล บราซิล Campeonato Carioca
ตาราง ฟุตบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1
ตาราง ฟุตบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ตาราง ฟุตบอล บราซิล Paranaense League
ตาราง ฟุตบอล บราซิล Pernambucano League
ตาราง ฟุตบอล บราซิล โคปา SP Juniores
ตาราง ฟุตบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ตาราง ฟุตบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
ตาราง ฟุตบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
ตาราง ฟุตบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง ฟุตบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
ตาราง ฟุตบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ตาราง ฟุตบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur
ตาราง ฟุตบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ตาราง ฟุตบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ตาราง ฟุตบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
ตาราง ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์
ตาราง ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
ตาราง ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
ตาราง ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ตาราง ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ตาราง ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ตาราง ฟุตบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
ตาราง ฟุตบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ตาราง ฟุตบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
ตาราง ฟุตบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ตาราง ฟุตบอล ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20
ตาราง ฟุตบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
ตาราง ฟุตบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์
ตาราง ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ
ตาราง ฟุตบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก
ตาราง ฟุตบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
ตาราง ฟุตบอล มาลี Premiere Division
ตาราง ฟุตบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
ตาราง ฟุตบอล เม็กซิโก Segunda Division
ตาราง ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ตาราง ฟุตบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ตาราง ฟุตบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ตาราง ฟุตบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
ตาราง ฟุตบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ตาราง ฟุตบอล รวันดา National League
ตาราง ฟุตบอล ลาลีกา สเปน
ตาราง ฟุตบอล ลีกอาชีพพม่า
ตาราง ฟุตบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
ตาราง ฟุตบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตาราง ฟุตบอล สเปน Segunda Women
ตาราง ฟุตบอล สเปน ลาลีกา 2
ตาราง ฟุตบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ตาราง ฟุตบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
ตาราง ฟุตบอล ออสเตรเลีย ฟุตบอลเยาวชน ลีก
ตาราง ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
ตาราง ฟุตบอล ออสเตรเลียสตรีลีก
ตาราง ฟุตบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
ตาราง ฟุตบอล อันดอร์รา CUP
ตาราง ฟุตบอล อาร์เจนตินา คัพ
ตาราง ฟุตบอล อิตาลี C1A
ตาราง ฟุตบอล อิตาลี Serie D
ตาราง ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี
ตาราง ฟุตบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
ตาราง ฟุตบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ตาราง ฟุตบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ
ตาราง ฟุตบอล อินเดียซูเปอร์ลีก
ตาราง ฟุตบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1
ตาราง ฟุตบอล อิสราเอลลีก
ตาราง ฟุตบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
ตาราง ฟุตบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ตาราง ฟุตบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
ตาราง ฟุตบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
ตาราง ฟุตบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว
ตาราง ฟุตบอล เอเอฟซีแชมป์ U23
ตาราง ฟุตบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ตาราง ฟุตบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
ตาราง ฟุตบอล ไอซ์แลนด์แชมป์ B
ตาราง ฟุตบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ตาราง ฟุตบอล ฮ่องกง 2nd Division
ตาราง ฟุตบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
ตาราง ฟุตบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
ตาราง ฟุตบอล ฮอนดูรัส ลีกา
ตาราง ฟุตบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ตาราง ฟุตบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ตาราง ฟุตบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3



ตาราง ฟุตบอลBRA SE, Egypt Premier League, Greece Divison C, Iceland Faxafloi Women Cup, Portugal Campeonato Nacional, Tipsport คัพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คูเวต ลีก, แคเมอรูน Elite One, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), ชิลี คัพ, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บราซิล โคปา SP Juniores, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์, เฟรนซ์ คัพ, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, รวันดา National League, ลาลีกา สเปน, ลีกอาชีพพม่า, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, ออสเตรเลีย ฟุตบอลเยาวชน ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อันดอร์รา CUP, อาร์เจนตินา คัพ, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิสราเอลลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, เอเอฟซีแชมป์ U23, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์แชมป์ B, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3,