บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ตาราง บอล 16/07/2562

ตาราง บอล กระชับมิตร คัพ

01:05 คอร์เรคามินอส ยูเอที 1 - 3 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 0-1
01:10 โคโลราโด ราปิดส์ 0 - 3 อาร์เซน่อล 0-2
25วินาที เออีเค เอเธนส์ 0 - 0 สเตล สตาโลว่า โวล่า -
1วินาที แอตเลติโก้ มาลากูโน(N) 0 - 0 เร้ดดิ้ง -
09:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด รอ เมโทรสตาร์ เอสซี
09:30 เปนาฟิลด์ รอ ซานตาคลารา
10:00 Bechem United(N) รอ อาดัวน่าสตาร์ส
13:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย รอ เออีเอล ลิมาสซอล
14:00 PFC Nyva Vinnytsia รอ Podillya Khmelnytskyi
14:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า รอ นิโคปอล-เอ็นพีจียู
14:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ รอ อันตัลยาสปอร์
14:00 บัลเคนี่ ซอร์ย่า รอ เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
14:00 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ รอ Kremin Kremenchuk
14:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค รอ เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค
14:30 คาร์ล ไซส์ เยน่า รอ เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
15:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ รอ โคลอส โคซาลิฟก้า
15:00 โครบริ โกลกูฟว์(N) รอ ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
15:00 เอ็มเอฟเค โคซิเซ่ รอ เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)
15:00 เอฟซี มินาจ รอ Ahrobiznes TSK Romny
15:00 เอฟซี ออสส์(N) รอ อาร์เคซี วาลไวก์
15:00 ปารีส เอฟซี(N) รอ ดิฌง
15:00 ดราว่า รอ ไนเรกิฮาซา
15:00 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ รอ FK Zarkovo
15:15 โรสกิลด์ รอ บรอนชอยจ์
15:30 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ รอ เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
15:30 บูโลญจน์(N) รอ เกววีลย์ อูแอส
15:59 NK Belisce รอ เอ็นเคโอซีเยค 2
15:59 แก็งก็อง(N) รอ โชเลท เอสโอ
15:59 เม็ตซ์(N) รอ ชาเลอร์รัว
15:59 เอสซี พินกาเฟลด์ รอ Rapid Vienna
15:59 สลาเวน โคปริฟนิก้า รอ ซิโอฟอค เอฟซี
15:59 สโลวาน บราติสลาวา 2 รอ ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
15:59 สโลวาน เวลวารี่ รอ เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
15:59 FC Hanau 93 รอ FCE Oberrodenbach
15:59 Blau-Weiss Neustadt รอ ไฟร์บวร์ก 2
15:59 มาริติโม่(N) รอ เอสซี เฟยเรนเซ่
15:59 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค รอ เจนัว
15:59 ทรัวส์ รอ น็องซี่
16:30 Kottingbrunn รอ FCM Traiskirchen
16:30 SV Frauental รอ สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
16:30 DSG Sele Zell รอ เคเอซี 1909
16:30 Eintracht Northeim รอ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
16:30 เอฟซี 1980 วีน รอ Favoritner AC
16:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง(N) รอ เอสวี โกรดิก
16:30 เอสเค เซนต์.แอนดรา รอ โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม
16:30 Galanta รอ Blava Jaslovske Bohunice
16:30 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก รอ อเลมานเนีย อาเค่น
16:30 เวียนเนอร์ เอสซี รอ St Margarethen
16:30 อีเวอร์ดอน รอ เกรอน็อบล์
17:00 โกรนิงเก้น(N) รอ เอ็มเมน
17:00 ASV Bruck รอ SC Kittsee
17:00 ASKO Gmund รอ SC Landskron
17:00 อาวรองเช่ รอ เชลซี(U23)
17:00 อาเวส รอ อกัวดา
17:00 Cigand SE รอ Gesztely FC
17:00 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่(N) รอ เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
17:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ รอ บีเค เฟรม
17:00 Langenrohr รอ Team Wiener Linien
17:00 SK Werndorf รอ SV Wildon
17:00 SV Lebring รอ SU Straden
17:00 เอสเฟา สแตรเลน รอ วีวีวี เวนโล
17:00 TUS Heiligenkreuz รอ SV Pachern
17:00 TuS Rein รอ เอเค กราเซอร์ จีเอเค (เยาวชน)
17:00 Usv Hengsberg รอ SC Unterpremstatten
17:00 VfB Dillingen รอ SV Elversberg II
17:00 ซูลเต้ วาเรเกม(N) รอ ออสเทนเด้
17:00 TB Uphusen รอ บีเอสวี เรห์เด้น
17:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล รอ โฮลสไตน์ คีล
17:00 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต รอ เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
17:00 เอสซี เครียนส์ รอ เอสซี แชม
17:00 Raeren รอ เคเอเอส ยูเปน
17:00 ซังค์ เพาลี รอ อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
17:30 Simmeringer SC รอ เอเอสเค อีเล็กตร้า
17:30 ซีเอฟ เปราลาดา รอ เอสปันญ่อล
17:30 เอซเตรมาดูรา รอ เร้ดดิ้ง
17:30 SV Leithaprodersdorf รอ UFC Tadten
17:30 โคโลญจน์ (เยาวชน) รอ ฮัวร์ท
18:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน(N) รอ บอร์นมัธ เอเอฟซี
18:00 สปอร์ติ้ง บราก้า(N) รอ มิลล์วอลล์
18:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี รอ เพรสตัน นอร์ท เอนด์
18:00 Undy Athletic รอ นิวพอร์ต เคาน์ตี้
18:20 ดินาโม เดรสเดน รอ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
18:30 บลายท์ สปราตันส์ รอ มอร์เพธ ทาวน์
18:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส รอ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
18:30 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด รอ เลสเตอร์ ซิตี้
18:30 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ โซลิฮัลล์ มอร์
18:30 บอร์แฮม วู๊ด รอ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
18:30 เบรนทรี ทาวน์ รอ เบรนท์ฟอร์ด บี
18:30 คาร์ริค แรนเจอร์ส รอ ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่
18:30 เชสเตอร์ เอฟซี รอ คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
18:30 อีสต์บอร์น โบโรห์ รอ มิลล์วอลล์(ยู 23)
18:30 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก
18:30 Eccleshill United รอ แบรดฟอร์ด ซิตี้
18:30 ฟาสเลย์ เซลติก รอ ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
18:30 ฮาโรเกต ทาวน์ รอ กุยเซลีย์
18:30 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ รอ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
18:30 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด รอ พลีมัธ อาร์ไกล์
18:30 วีลด์สโตน เอฟซี รอ โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
18:30 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี รอ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
18:30 มัตล็อค ทาวน์ รอ เชสเตอร์ฟิลด์
18:30 อีสต์ไลก์ รอ อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
18:30 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส รอ พอร์ทาดาวน์
18:30 Loughgall FC รอ เกล็นนาโวน ลูร์กัน
18:30 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด รอ คูเวต
18:30 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี รอ สวินดอน ทาวน์
18:45 บาร์เน็ต รอ คริสตัล พาเลซ
18:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน รอ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
18:45 เอเอฟซี ฟิลด์ รอ แบล็คพูล
18:45 Atherton Collieries รอ อัลทริงแคม
18:45 บาร์โรว์ รอ มอร์แคมบ์
18:45 บาซิงสโตค ทาวน์ รอ ลูตัน ทาวน์
18:45 บาธ ซิตี้ รอ บริสตอล โรเวอร์ส
18:45 เบดฟอร์ด ทาวน์ รอ เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
18:45 Hamworthy Utd รอ Winchester City
18:45 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ รอ เซนต์ อัลบัน ซิตี้
18:45 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ พอร์ทสมัธ
18:45 แบล็คเลย์ ทาวน์ รอ มิลตัน คียนส์ ดอนส์
18:45 ครูซอน แอชตัน เอฟซี รอ ครูว์ อเล็กซานดร้า
18:45 ดาร์ทฟอร์ด รอ จิลลิ่งแฮม
18:45 ดัลลิช แฮมเลต รอ บรอมลีย์
18:45 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น รอ ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
18:45 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ รอ เชสแฮม ยูไนเต็ด
18:45 ลินคอล์น ยูไนเต็ด รอ อัลเฟรตัน ทาวน์
18:45 Shildon รอ สเปนนีมูร์ ทาวน์
18:45 สตีฟเนจ โบโรห์ รอ ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
18:45 Tonbridge Angels รอ ซัตตั้น ยูไนเต็ด
18:45 วิตตัน อัลเบียน รอ Crewe XI
18:45 วอคกิ้ง รอ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
18:45 เยโอวิล ทาวน์ รอ สวอนซี ซิตี้
18:45 โดเวอร์ แอทเตลิก รอ เมดสโตน ยูไนเต็ด
18:45 AFC Hornchurch รอ เลย์ตัน โอเรียนท์
18:45 ลองฟอร์ด ทาวน์ รอ วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
19:00 เซ็นทรัล คอร์โดบา รอ Banfield La Banda
19:00 แอธโลน ทาว์น(ยู 19) รอ เชลบอร์น(ยู 19)
19:30 ปอร์โต้(N) รอ ฟูแล่ม
20:00 คูริโก้ ยูนิโด รอ เดปอร์เตส ซานตาครูซ

ตาราง บอล ซูเปอร์ลีก จีน

10:00 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ รอ เทียนจิน เทนด้า
11:35 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว รอ เหอหนาน เจี้ยนเย้
12:00 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ รอ ต้าเหลียน อาเออร์บิน

ตาราง บอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

18:30 สเตนเฮาส์มัวร์ รอ ดันดี ยูไนเต็ด
18:45 คาวเดนบีท รอ ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
18:45 เบรซิน ซิตี้ รอ รอสส์ เคาน์ตี้
18:45 มอนโทรส รอ เซนต์ จอห์นสโตน
18:45 อัลลัว แอทเลติค รอ เอลจิน ซิตี้
18:45 ปีเตอร์เฮด รอ อินเวอร์เนสส์
18:45 กรีน็อค มอร์ตัน รอ ดัมบาร์ตัน
18:45 ควีน ออฟ เซาธ์ รอ แอนนัน แอธเลติก
18:45 ควีนส์ ปาร์ค รอ แพททริค ทริสเทล
18:45 ฟัลเคิร์ก รอ สแตรนแรร์
18:45 ลิฟวิงสตัน รอ อายร์ ยูไนเต็ด

ตาราง บอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

15:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 รอ นอมเม่ เจเค คาลจู
17:30 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี(N) รอ เชอร์ริฟ ติราสโพล
18:00 วัลเล็ตตา เอฟซี รอ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
18:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ รอ เอชเจเค เฮลซิงกิ
18:45 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ(N) รอ เดอะ นิว เซนต์ส
18:45 เซอร์เวน่า ซเวซด้า รอ ซูดูว่า

ตาราง บอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

15:00 บานานต์ส รอ คูคาริคกิ สตานคอม
17:00 เคไอ แคร๊กสวิก(N) รอ เอฟเค ทราไค
18:30 โอเอฟเค มลาดอสท์ พอดโกริก้า(N) รอ ซีเอสเคเอ โซเฟีย

ตาราง บอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

17:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค รอ ยอนโคปิ้งส์โซดร้า

ตาราง บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

00:30 อากีลาส โดราดาส 1 - 3 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 0-1

ตาราง บอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

15:00 นอร์เวย์ (ญ) ยู19(N) รอ เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19
15:00 สเปน (ญ) (ยู19)(N) รอ เบลเยียม (ญ) ยู19
18:30 สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 รอ ฝรั่งเศส (ญ) ยู19
18:30 อังกฤษ (ญ) ยู19(N) รอ เยอรมนี (ญ) ยู19

ตาราง บอล เซเรีย บี บราซิล

22:15 กอริติบ้า พีอาร์ รอ เซา เบนโต้

ตาราง บอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

18:00 เคฟลาวิค รอ แมกนิ
18:00 ธอร์ อคูเรย์รี่ รอ ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก
19:15 ฟจอลเนอร์ รอ เฟรม เรย์จาวิค
19:15 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค รอ ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
19:15 เลคเนียร์ เรกยะวิก รอ ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
19:15 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค รอ กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส

ตาราง บอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

15:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) รอ บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21)

ตาราง บอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

00:00 สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส 1 - 2 อัลเวย์เรดดี้ 1-0
00:00 อัลเวย์เรดดี้ รอ สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส

ตาราง บอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

00:15 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1 - 1 โอลเมโด้รีโอบัมบา 0-1

ตาราง บอล เวียดนาม ลีก

10:00 ซงลาม เหงะอาน รอ ไซ่ ง่อน เอฟซี

ตาราง บอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

01:42 สตัมบราส 2 รอ kupiskis

ตาราง บอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

18:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) รอ วาสโก ดา กามา (ยู 20)

ตาราง บอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

18:00 เบรย์ดาบลิค (ญ) รอ ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)
19:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) รอ เอชเค ไวคินเกอร์ (ญ)

ตาราง บอล อิรัก ลิก

16:15 นาฟิต อัล ยันนูป รอ Naft Misan

ตาราง บอล เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

11:00 มิดทิลแลนด์ (สำรอง) รอ เอสเบิร์ก เอฟบี (สำรอง)

ตาราง บอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

72 วินาที เปอซิปูร่า จายาปูร่า 1 - 0 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-0
08:30 พีเอส ติร่า รอ เปรซียา จาการ์ตา
11:30 อเรม่า มาลัง รอ เปอร์เซรู เซรุย
11:30 เปอร์ซิบ บันดุง รอ คัลเทง พิวทรา เอฟซี

ตาราง บอล

00:30 แอนติกาและบาร์บูดา ( ญ ) ยู 20(N) 0 - 2 กูยาน่า (ญ) ยู 20 0-1

ตาราง บอล

10:00 เรยอน สปอร์ต เอฟซี รอ KCCA FC
10:00 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต รอ อาซาม เอฟซี

ตาราง บอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า

15:00 เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) รอ ออสเตอร์(ยู 21)

ตาราง บอล กระชับมิตร

14:30 อินเดีย รอ ซีเรีย

ตาราง บอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

18:00 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) รอ โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20
20:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ (ยู 20) รอ เซา ฟราสซิสโก บีเอ ( เยาวชน)

ตาราง บอล สเตรเลีย U20

10:00 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) รอ ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20)

ตาราง บอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

21:00 Club Atletico Porteno รอ CDS Santa Rita

ตาราง บอล NOR D4

17:00 Arvoll รอ สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี

ตาราง บอล รัสเซีย DIV2

10:00 เอฟเค อูราล-2 รอ โนสต้า โนโวทรอย
13:00 สโตรกิโน่ มอสโก รอ FK Zvezda Ryazan
14:00 เอฟซี อรารัต มอสโก รอ ซาเทิร์น
14:00 Rotor Volgograd B รอ เอฟเค การูก้า
14:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ รอ ลีเจียน ไดนาโม
14:00 Stavropolye-2009 รอ Inter Cherkessk
14:00 ซเวซดา เปียร์ม รอ เชลยาบินสค์
14:00 เอฟเค ทิวเมน รอ คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
14:00 Olimp Khimki รอ เอฟซี เปสคอฟ 747
14:30 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ รอ อูฟา บี
14:30 สปาร์ตัก นาลชิค รอ อันจิ มาคัชคาล่า
14:30 FK Makhachkala รอ Spartak Vladikavkaz
14:30 Lada SOK Dimitrovgrad รอ Akron Togliatti
14:30 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ รอ วอลกา อูลยานอฟสค์
15:00 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ รอ เอฟเค คิมกี้(สำรอง)
15:00 Zorkyi Krasnogorsk รอ ซัลยุต
15:00 โซโคล ซาลาตอฟ รอ ดินาโม บรีอันสค์
15:00 คราสโนดาร์ 3 รอ FK Biolog
15:00 มาชูค- เคเอ็มวี รอ Druzhba Maykop
15:00 Volgar Astrakhan รอ Urozhay Krasnodar
15:00 Dolgiye Prudy รอ Zvezda Sint Petersburg
15:00 Znamya Truda รอ Luki Energiya
15:30 Kvant Obninsk รอ เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
15:30 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ รอ เอสเคเอ รอสตอฟ
15:30 FK Leningradets รอ Rodina Moskva
15:30 เอฟซี มูรอม รอ ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก

ตาราง บอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

23:00 ไมอามี่ เอฟซี 2 รอ ชัตตานูกา

ตาราง บอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

10:00 Bashundhara Kings รอ บราเทอร์ส ยูนิออน
10:00 มูกติยอดด้าเอสเคซี รอ อารามบัคเคเอส
10:00 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ รอ Sheikh Russel KC
10:00 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส รอ ทีม บีเจเอ็มซี
13:00 โมฮัมเมดัน เอสซี รอ อาบาฮานี

ตาราง บอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

18:45 ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) รอ ซลิโก้(ยู 19)

ตาราง บอล อุรุกวัย U19 ลีก

12:00 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19) รอ ดานูบิโอ(ยู 19)

ตาราง บอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild

20:00 Stokkseyri รอ ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ

ตาราง บอล รัสเซีย Div 3

12:00 Lada Dimitrovgrad รอ Akron Tolyatti

ตาราง บอล นิวซีแลนด์คัพ

32วินาที Selwyn United 0 - 1 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด -

ตาราง บอล Australia Gold Coast Premier League

09:00 โคมาลา รอ ไนล่า

ตาราง บอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 คลับ ลีออน (ญ) 1 - 1 Juarez FC Women 1-0
01:00 ไทเกรส(ญ) 2 - 1 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 2-0
01:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1 - 6 อัตลาส(ญ) 0-2
02:00 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1 - 4 ปาชูกา(ญ) 1-1

ตาราง บอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

17:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค รอ TSV Bordesholm

ตาราง บอล

20:30 Club Social y Deportivo Alianza รอ แอลดียู กีโต้

ตาราง บอล

พักครึ่ง พักครึ่ง PS Kota Kupang 3 - 1 PS Kabupaten Kupang 3-1
10:00 Persebata Lembata รอ Persada Sumba Barat Daya
12:00 Pers Soe รอ PSKN Kefemenanu

ตาราง บอล 16/07/2562

ตาราง บอล Australia Gold Coast Premier League
ตาราง บอล NOR D4
ตาราง บอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19
ตาราง บอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ตาราง บอล กระชับมิตร
ตาราง บอล กระชับมิตร คัพ
ตาราง บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ตาราง บอล ซูเปอร์ลีก จีน
ตาราง บอล เซเรีย บี บราซิล
ตาราง บอล เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก
ตาราง บอล นิวซีแลนด์คัพ
ตาราง บอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ตาราง บอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ตาราง บอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ตาราง บอล ประเทศเยอรมนี Landespokal
ตาราง บอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
ตาราง บอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
ตาราง บอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก
ตาราง บอล รัสเซีย Div 3
ตาราง บอล รัสเซีย DIV2
ตาราง บอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ตาราง บอล เวียดนาม ลีก
ตาราง บอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
ตาราง บอล สเตรเลีย U20
ตาราง บอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ตาราง บอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า
ตาราง บอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
ตาราง บอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ตาราง บอล อิรัก ลิก
ตาราง บอล อุรุกวัย U19 ลีก
ตาราง บอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ตาราง บอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตาราง บอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
ตาราง บอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild
ตาราง บอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก



ตาราง บอลAustralia Gold Coast Premier League, NOR D4, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, นิวซีแลนด์คัพ, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, เม็กซิโก Liga MX Femenil, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย DIV2, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, เวียดนาม ลีก, สก็อตแลนด์ ลีก คัพ, สเตรเลีย U20, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อุรุกวัย U19 ลีก, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก,