บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ตาราง บอล วัน นี้ 15/04/2564

ตาราง บอล วัน นี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

02:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ รอ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่

ตาราง บอล วัน นี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0 - 1 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-1

ตาราง บอล วัน นี้ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

00:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 3 - 0 อาเมียงส์ 1-0

ตาราง บอล วัน นี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 2 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-1
17:00 สากัน โตสู 0 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-0
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-1
17:30 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0

ตาราง บอล วัน นี้ สเปน ลาลีกา 2

00:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 0 - 1 มิรานเดส 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ กระชับมิตร คัพ

22:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 6 - 0 บรอมมาปอจคาร์น่า 1-0

ตาราง บอล วัน นี้ โครเอเชียคัพ

22:59 อิสทรา 1961 พูลา 3 - 2 ริเยก้า 3-0

ตาราง บอล วัน นี้ สวิสคัพ

22:00 เอสซี เครียนส์ 2 - 2 เซอร์เวตต์ 1-0
22:59 กราสฮ็อปเปอร์ 1 - 2 เซนต์ กัลเลน 0-2

ตาราง บอล วัน นี้ โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ รอ อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
07:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน รอ ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง

ตาราง บอล วัน นี้ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ รอ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00 ลิเวอร์พูล รอ เรอัล มาดริด

ตาราง บอล วัน นี้ โปแลนด์ คัพ

22:30 คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 2 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-1

ตาราง บอล วัน นี้ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

23:30 กราเซอร์ เอเค 3 - 0 FC Superfund Pasching 2-0
29วินาที ราปิด เวียนนา (เยาวชน)(N) 1 - 0 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ -

ตาราง บอล วัน นี้ ตุรกี 2 Ligi A

17:30 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 2 - 2 ซัมซั่นสปอร์ 1-1
20:00 อดาน่าสปอร์ 3 - 1 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2-0
22:59 บาลิเคซิสปอร์ 1 - 2 อิสตันบูลสปอร์ 0-1

ตาราง บอล วัน นี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 1-0
22:59 เบามิต ยาโบลเนค 1 - 0 สปาร์ตาปราก 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 เอฟซี ฮัวเรซ รอ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล

ตาราง บอล วัน นี้ อิตาลี C1A

20:00 โอลเบีย 3 - 0 โคโม 0-0
20:00 โนวาร่า รอ ปิสโทลเซ่
20:00 เรนาเต้ เอซี รอ ยูเวนตุส(ยู 23)
20:00 ปาแลร์โม่ 1 - 0 ฟอกเจีย 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ สโลวาเกีย คัพ

18:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา(N) 3 - 2 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-1
20:30 สโลวาน บราติสลาวา 5 - 1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 3-0

ตาราง บอล วัน นี้ ฮังการี คัพ

22:30 วาร์ดา เซ 0 - 1 อูจเปสต์ 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ ไซปรัส คัพ

21:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1 - 0 อโปเอล นิโคเซีย 1-0
23:30 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 4 - 2 เออีเอล ลิมาสซอล 3-1

ตาราง บอล วัน นี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:00 อปอลล่อน คาลามาเรีย 2 - 2 เปียริกอส 1-1
19:00 Thesprotos 3 - 1 AEP Kozani 2-1
19:00 Almopos Arideas 0 - 1 โอลิมเปียกอส โวลัว 0-0
19:00 AO Triglia 3 - 2 เอโอ คาวาลา 2-1
19:00 พานเซอร์ไรกอส 1 - 0 เวเรีย เอฟซี 0-0
19:00 นิกี โวลอส 1 - 1 Santorini 2020 1-0
19:00 อีกาเลโอเอเธนส์ 1 - 3 AO Episkopis Rethymno 1-2
19:00 คาลามาต้า เอโอ 2 - 0 Asteras Vlachioti 1-0
19:00 Aspropyrgos Enosis 3 - 0 อาลีซอส 0-0
19:00 คาลิเทีย 2 - 3 โรดอส เอฟซี 0-1

ตาราง บอล วัน นี้ บราซิล Campeonato Paulista

06:00 เซา คาเอตาโน่ รอ เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
07:30 เซาเปาโล รอ กัวรานี่ เอสพี
08:00 อิทัวโน่ เอสพี รอ โบต้าโฟโก้ เอสพี

ตาราง บอล วัน นี้ บราซิล คัพ

05:00 อเมริกา เอ็มจี รอ เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี
07:30 เอบีซี อาร์เอ็น รอ โบตาโฟโก้ อาร์เจ
07:30 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น รอ ครูไซโร่ (เอ็มจี)

ตาราง บอล วัน นี้ AFC แชมเปี้ยนลีก

21:30 เพอร์เซโปลิส(N) 1 - 0 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1-0
22:00 ปัคตากอร์(N) 3 - 3 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 0-0
00:00 เอฟซี กัว 0 - 0 อัล เรย์ยาน 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง อัล วีห์ดัต(N) 0 - 0 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง อัล ซาดด์(N) 0 - 0 ฟูแลด ครูเซสตัน 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง อัล ชาร์จาห์ 0 - 0 อัล กูวา อัล จาวิย่า 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ บัลแกเรีย คัพ

22:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 1 - 2 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-2

ตาราง บอล วัน นี้ โรมาเนีย คัพ

22:59 ซีเอส คราอิโอว่า 3 - 0 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1-0

ตาราง บอล วัน นี้ ฝรั่งเศส ลีก3

23:45 อูแอส กงการ์กโน่ 1 - 1 เรด สตาร์ 93 1-0

ตาราง บอล วัน นี้ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

21:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 18) 9 - 0 เบอร์ตัน อัลเบียน (ยู 18) 6-0

ตาราง บอล วัน นี้ สโลวีเนีย คัพ

22:00 ดอมซาเล่ รอ มาริบอร์
22:00 ดราว่า รอ เอฟซี โคเปอร์
22:00 เอ็นเค นาฟต้า รอ เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
22:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ รอ รีดอมเลีย

ตาราง บอล วัน นี้ โปแลนด์ ลิกา 2

18:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 4 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-2

ตาราง บอล วัน นี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

43วินาที อคาเดเมีย กันโตเลา(N) 0 - 2 เซียนเซียโน่ -
03:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) รอ เอเลี่ยนซา ลิม่า
06:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) รอ คาร์ลอส แมนนุซซี่

ตาราง บอล วัน นี้ โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์(N) รอ ทอร์ค

ตาราง บอล วัน นี้ Recopa Sudamericana

07:30 พัลไมรัส(N) รอ เดเฟนซา วาย จัสติเชีย

ตาราง บอล วัน นี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:35 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 3 - 1 FC Macarthur 1-1

ตาราง บอล วัน นี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:00 อัสติ นาดลาเบม 1 - 0 สลาโว วีเซลัด 0-0
21:30 บลานส์โค 2 - 0 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2-0
21:30 ฮราเดตส์กราลอเว 3 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-0
21:30 เอสเค ลิเซน 3 - 0 ดูก้า ปรากซ์ 2-0
21:30 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-2

ตาราง บอล วัน นี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

01:45 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ รอ บาธ ซิตี้

ตาราง บอล วัน นี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

02:30 พีระมิดส์ เอฟซี รอ มิเซอร์ เอล มาคาซาห์

ตาราง บอล วัน นี้ ซีเรีย ลีก

19:00 Al-Horiyah 1 - 0 ฮัททีน 0-0
19:00 อัล วาห์ดา 0 - 0 อัล ฟูโตวา 0-0
19:00 อัล วัทบา 1 - 1 อัล ทาลิย่า 1-0
19:00 จาเบิลช 2 - 3 Ha Ji lage 2-1
19:00 อัล-โชต้าดามัสกัส 0 - 1 อัล คารามาห์ 0-1
19:00 อัล ซาเฮล 2 - 1 อัล อิติฮัด 1-1
19:00 เทชริน เอสซี 1 - 1 อัล จาอิส (SYR) 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ คูเวต ลีก

02:00 อัล ซัลมิย่า รอ คาซม่า
02:00 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี รอ อัล คาดเซีย

ตาราง บอล วัน นี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

19:30 ยูเอส ทาทูอิน 1 - 3 เอสเปรานซ์ เอสที 0-1
19:30 ยูเอส โมนาสตีร์ 3 - 1 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1-1
19:30 สฟาเคซี 0 - 0 โอลิมปิก เด เบจา 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

09:30 ครูซ อาซูล 8 - 0 Arcahaie FC 3-0
05:00 โตรอนโต้ เอฟซี(N) รอ คลับ เลออน
07:00 คลับ อเมริกา รอ ซีดี โอลิมเปีย
07:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน รอ เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า

ตาราง บอล วัน นี้ AFC คัพ

17:30 อาบาฮานี รอ คลับ อีเกิลส์
21:00 เบงกาลูรู 5 - 0 เนปาลอาร์มี่ เอฟซี 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 ทาร์ตู เจเค มัก รอ ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์

ตาราง บอล วัน นี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

18:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 2 - 1 โบเรค เวเลส 1-0
18:00 เปลิสเตอร์ 3 - 2 ซิเล็กส์ 2-2
18:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 1 - 0 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-0
18:00 เอฟเค ชคูปิ 0 - 1 Belasica Strumica 0-1
18:00 FC Struga Trim Lum 1 - 1 ราบ็อตนิคกี้ 1-0
18:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 1 - 1 เรโนวา 1-1

ตาราง บอล วัน นี้ อียิปต์ คัพ

02:30 เอล อาห์ลี รอ อัลเนสร์ไคโร
02:30 ซามาเล็ค รอ ฮาราส เอล เฮดู๊ด

ตาราง บอล วัน นี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 1 - 4 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1-1
17:00 เอฟเค คัสไป 1 - 1 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1-1
18:00 โทบอล คอสตาเนย์ 1 - 0 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-0
19:00 เอฟเค อะตีราอู 2 - 2 เซตีซู 0-1
21:00 เอฟเค อรีส 0 - 1 เอฟเค ทารัซ 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ เกาหลีใต้ FA คัพ

17:00 โปชอน เอฟซี 0 - 2 ยังจู ซิตี้เซน 0-0
17:00 แทจอน ซิติเซน 1 - 2 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-1
17:00 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 3 เอฟซี อันยาง 0-1
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 1 - 1 บูโชน เอฟซี 1995 0-0
17:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1 - 0 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
17:00 ซองนัม เอฟซี 1 - 0 ปูซานไอปาร์ค 1-0
17:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0 - 1 Chungnam Asan 0-0
17:00 ชองจู จิคจิ 1 - 2 แกงวัน เอฟซี 0-0
17:00 กยองนัม เอฟซี 1 - 1 ม็อกโป ซิตี้ 0-0
17:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 2 - 2 กวางจู เอฟซี 0-0
17:00 ซูวอน ซิตี้ 1 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 0-1
17:30 เอฟซี โซล 0 - 1 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:30 เอฟเค แวน 0 - 3 เอฟซี พิวนิค 0-1
19:30 อลาชเคิร์ต 1 - 0 บานานต์ส 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

14:00 อูฟา (เยาวชน) 6 - 0 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 0-0
15:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 1 - 0 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 0-0
16:00 Konopliev Youth 0 - 6 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 0-2
16:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 8 - 1 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 3-1
16:00 รูบิน คาซาน (สำรอง) 0 - 3 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 0-1
16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 3 - 1 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1-0
17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 5 - 5 Chertanovo Moscow Youth 2-3
17:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 2 - 0 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 1-0
19:00 Rotor Volgograd Youth 3 - 3 Khimki Youth 2-1
21:30 Strogino Youth 0 - 4 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 0-2

ตาราง บอล วัน นี้ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 Zha Buse U19 รอ ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
17:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) รอ เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)
17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ Nowy Hutnik Youth
17:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) รอ ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
17:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) รอ Escola Varsovia Warszawa Youth
17:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) รอ โปกอน เซซิน (เยาวชน)
17:00 โคโรน่า (เยาวชน) รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)

ตาราง บอล วัน นี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน รอ เอดี กรีเชีย

ตาราง บอล วัน นี้ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

74 วินาที โฟล่า เอสซ์ 4 - 0 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 2-0
69 วินาที US Mondorf-les-Bains 1 - 2 จิวเนสเซ่ 1-1
70 วินาที Swift Hesperange 5 - 0 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 4-0

ตาราง บอล วัน นี้ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์

21:15 โปแลนด์(ฟุตซอล) 8 - 5 สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) 3-3
22:00 อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) 4 - 0 กรีซ(ฟุตซอล) 3-0
22:59 โรมาเนีย(ฟุตซอล) 9 - 1 มาเซโดเนีย(ฟุตซอล) 6-0
22:59 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล) 1 - 3 เซอร์เบีย (ฟุตซอล) 1-3
00:00 โปรตุเกส (ฟุตซอล) 4 - 0 นอร์เวย์(ฟุตซอล) 3-0
00:00 ฝรั่งเศส(ฟุตซอล) 5 - 1 อาร์เมเนีย(ฟุตซอล) 2-1

ตาราง บอล วัน นี้ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

22:00 TB/FCS/Royn 2 - 4 07 Vestur Sorvagur 1-0
73 วินาที อีบีสเทิลมูล 3 - 1 Toftir B68 2-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ไวกิงเกอร์ โกตู 1 - 0 เคไอ แคร๊กสวิก 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอชบี ทอร์ชาฟน์ 0 - 0 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง นซี ลูนาวิค 2 - 1 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 2-1

ตาราง บอล วัน นี้ กัวเตมา ลาลีกา

00:00 โคบาน อิมเพเรียล 2 - 2 เดปอร์ติโว อิซทาปา 0-2
พักครึ่ง พักครึ่ง CD Achuapa 1 - 0 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1-0
02:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ รอ แอนติกา จีเอฟซี
04:00 กัวสตาโตยา รอ ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ ซีดี มาลากาเตโก
08:00 CSyD Sacachispas รอ คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส

ตาราง บอล วัน นี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

84 วินาที เดลฟินเอสซี 1 - 0 มาคาร่า อัมบาโต้ 1-0
02:30 แอลดียู กีโต้ รอ มอนต้า เอฟซี
05:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า รอ คลับสปอร์ต เอเมเลค

ตาราง บอล วัน นี้ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

16:30 ซิดนีย์ โอลิมปิก 0 - 1 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 0-1

ตาราง บอล วัน นี้ แอลเบเนีย คัพ

21:00 วัลลัซเนีย 1 - 0 เคเอฟ ลาซี 1-0
21:00 ตูตา เดอร์เรซ 0 - 2 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0-2

ตาราง บอล วัน นี้ โคลอมเบีย โคปา คัพ

03:30 ลาเนรอส เอฟซี รอ เรอัล คาร์ทาเกน่า
05:30 เวลเลดูปา เอฟซี รอ Universitario de Popayan
07:40 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร รอ เรอัล ซานตานเดร์

ตาราง บอล วัน นี้ ยูธคัพ อิตาลี

18:00 ลาซิโอ(เยาวชน) 2 - 2 เวโรน่า (ยู19) 1-2
20:00 ฟิออเรนติน่า(ยู19) 2 - 0 เจนัว(ยู19) 1-0

ตาราง บอล วัน นี้ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

24วินาที อัล-จีล 0 - 1 อัล-จาบาลีน -
14วินาที อัล-ไดรห์ 0 - 0 อัล-ทอคบาห์ -
02:00 อัล ฮาเซม รอ อัล-โชอาลาห์
02:10 Arar FC รอ อัล-โนจูม

ตาราง บอล วัน นี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 2 - 0 คอร์เรคามินอส ยูเอที 1-0
05:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า รอ อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา
07:05 เวนาโดส เอฟซี รอ ซีเอฟ แอตแลนเต้

ตาราง บอล วัน นี้ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

00:00 Banga Gargzdai B 2 - 0 FK Panevezys-2 1-0

ตาราง บอล วัน นี้ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 2 - 3 Uthongathi FC 0-1
20:00 โจโม คอสมอส 0 - 0 Cape Town Spurs 0-0
20:00 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 1 Bizana Pondo Chiefs 1-0
20:00 ทีเอส สปอร์ติง 1 - 1 Sekhukhune United 0-1

ตาราง บอล วัน นี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:00 Ahironas Liopetriou 1 - 1 อัลกิ โอโรกลินี 0-0
20:00 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 1 - 0 Asil Lysi 0-0
20:00 อาริส ลิมาสซอล 2 - 0 AE Zakakiou 1-0
20:00 Akritas Chloraka 1 - 1 Agia Napa 1-1
20:00 โอแทลลอส อเทียนัว 1 - 0 โอโมเนีย อราดิปปู 0-0
20:00 Thoi Lakatamias 4 - 2 Omonia Psevda 1-1
20:00 Xylotympou 4 - 1 Kouris Erimi 4-1
20:00 Dignis Yepsonas 1 - 4 Digenis Morphou 0-2

ตาราง บอล วัน นี้ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อาเบีย วอร์ริเออร์ส รอ เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
22:00 Akwa Starlets รอ อควายูไนเต็ด
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล รอ ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี รอ คัตซิน่า ยูไนเต็ด
22:00 เคโน พิลเลร์ส รอ อะดามาวา ยูไนเต็ด
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด รอ พลาเทอู ยูไนเต็ด
22:00 โลบี สตาร์ส รอ อิฟานยี่ ยูบัช
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี รอ จิกาวา โกลเด้น สตาร์
22:00 วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี รอ เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี
22:00 วิคกิ ทัวร์ริส รอ นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี

ตาราง บอล วัน นี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:30 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 2 - 2 CD Huetor Tajar 1-1
22:59 กอร์โดบา บี 3 - 0 CD Rota 2-0
22:59 เซบีย่า ซี 1 - 0 ยูบี เลบริจาน่า 1-0
22:59 เบเลซ ซีเอฟ 1 - 1 อัลเมเรีย บี 1-1
00:00 ซีดี เตรรา 2 - 0 ยูดี ลอส บาร์ริออส 1-0
00:00 ซีดี การีนา 3 - 0 อัลกอสซีเอฟ 2-0
00:00 Castilleja CF 1 - 1 ซีดี คาเบเซนเซ 1-0
00:00 ซีดี ซาน โรเก้ 0 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโว 0-0
00:00 พูเอนเต้ เจนิล 1 - 1 เอดี เซวตา 0-0
00:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 4 - 2 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 1-1
00:00 อัลฮัวริโน 0 - 2 รีล เจน 0-0
00:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 0 - 0 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 0-0
76 วินาที ซีเอ มอนซอน 0 - 0 เอดี ซาบินานิโก้ 0-0
76 วินาที CD Pozoblanco 1 - 1 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง อคูลัส ซีเอฟ 0 - 1 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง โคเรีย ซีเอฟ 0 - 0 โคนิล ซีเอฟ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ลาส พัลมาส ซี 1 - 0 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง Aguilas UP 0 - 1 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 0-1
29วินาที ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 0 - 0 CD El Alamo -

ตาราง บอล วัน นี้ บราซิล Paranaense League

02:00 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ รอ ลอนดริน่า พีอาร์

ตาราง บอล วัน นี้ บราซิล Campeonato Goiano Division

27วินาที อิโพรา อีซี 0 - 0 วิลา โนวา -
07:30 โกยาส รอ อปาเรซิเดนเซ จีโอ

ตาราง บอล วัน นี้ บราซิล Pernambucano League

พักครึ่ง พักครึ่ง เวราครูซ พีอี 1 - 0 ซัลเกโร เอซี 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เซ็นทรัลเอสซี 0 - 0 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 0-0
07:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี รอ วิตอเรีย พีอี

ตาราง บอล วัน นี้ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

07:30 อิมอเร่ อาร์เอส รอ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส

ตาราง บอล วัน นี้ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:00 โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ รอ ทอมเบนเซ่

ตาราง บอล วัน นี้ บราซิล Campeonato Baiano Division

05:30 วิตอเรีย บีเอ รอ DOS Meyer

ตาราง บอล วัน นี้ บราซิล Campeonato Paraibano

06:00 เทรเซ่ พาไรบา รอ Atletico Cajazeirense PB

ตาราง บอล วัน นี้ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

03:00 อัลฟ์ตาเนส (ญ) รอ Hamar Hveragerdi (w)

ตาราง บอล วัน นี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:30 ชีรัค บี 0 - 4 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 0-2
20:00 เซวาน บอย รอ Urartu II

ตาราง บอล วัน นี้ ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ

16:00 ไพน์ ริเวอร์ ยูไนเต็ด 2 - 6 นอร์ท บริสเบน 1-5
16:45 Deception Bay 1 - 6 โลแกน วิลเลจ 0-3

ตาราง บอล วัน นี้ ตุรกี A2 ลีก U19

17:00 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 2 - 2 อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) 1-1
18:30 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 2 - 1 โบลูสปอร์ (ยู 19) 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ อาร์เจนตินา คัพ

07:10 ซานมาร์ติน ซานฮวน(N) รอ ราซิ่ง คลับ

ตาราง บอล วัน นี้ อันดอร์รา CUP

28วินาที อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 0 - 1 เซนต์ จูเลีย -

ตาราง บอล วัน นี้ บัลแกเรีย B PFG

20:00 มินยอร์ เพอร์นิค 1 - 1 พีริน บลากอเยฟกราด 1-0
21:00 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 1 - 0 สตรัมส์ก้า สลาวา 0-0
22:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย รอ วิโตชา บิสตริต้า

ตาราง บอล วัน นี้ BRA SPB

14วินาที ปิกอส 1 - 1 อัลโต พีไอ -
10วินาที Tiradentes/PI 0 - 0 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ -

ตาราง บอล วัน นี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 เลช พอซนาน 2 2 - 5 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-3
21:30 Hutnik Krakow 4 - 1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 2-1
22:00 บิโตเวีย บิโตฟ 2 - 3 KP Calisia Kalisz 0-1
22:59 มอเตรอ รูบิน 0 - 1 วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-1
22:59 โซกอล ออสโตรดา 2 - 1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1-0
69 วินาที ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 6 - 0 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 2-0

ตาราง บอล วัน นี้ ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:10 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 0 - 3 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-2
16:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 7 - 2 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4-1
16:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 4 - 0 Connells Point Rovers FC 2-0
16:30 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 3 - 0 Central Coast United FC 2-0
16:30 รอคเดลซิตี้ซัน 2 - 1 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0-0
16:30 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 4 - 2 บัดเดริม 1-1
16:30 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1 - 3 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 0-2
17:00 Ghan Kilburn SC 6 - 1 Adelaide Titans FC 3-1
17:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 7 - 0 ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ 4-0

ตาราง บอล วัน นี้ บราซิล แชมป์ ซี

01:00 โอลิมเปีย เอสพี รอ แบนเดียแรนท์
01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี รอ ริโอ เพรโต
01:00 นาซีอองนัล เอสพี รอ บาร์เรโตส เอสพี
01:00 พรีมาเวร่า รอ อีซี เซา โชเซ เอสพี
01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี รอ โนโรเอสเต้
02:00 เพนาโปเลนเซ่ รอ ลิเนนเซ่(บราซิล)
03:00 มาริเลีย รอ Batatais

ตาราง บอล วัน นี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 Chacaritas SC รอ ซีดี เปอร์โต กีโต
03:00 CD Independiente Juniors รอ กัวเลซีโอเอสซี
03:00 ปอร์โต วิ โฮ รอ Club Atletico Porteno

ตาราง บอล วัน นี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0 - 1 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

22:59 Wuppertaler 0 - 1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-0
00:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 2 - 2 บาเยิร์น อัลเซนัว 1-1
71 วินาที ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1 - 1 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-1
70 วินาที เอสเฟา สแตรเลน 0 - 2 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-1

ตาราง บอล วัน นี้ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 3 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 0-1
16:00 CSS Islla Te Nagh 0 - 0 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-0
20:30 ดูนาเรีย คาลาราซี 1 - 5 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-3
21:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1 - 1 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1-1
21:00 กลอเรีย บูซัว 0 - 0 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-0
21:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 3 - 1 ซีเอส สตินก้า บาเกา 2-0

ตาราง บอล วัน นี้ Greece Divison C

20:30 AO Sellanon 0 - 1 Fikis 0-0
20:30 Diagoras Vrachneikon 0 - 2 Aias Gastounis 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 Agri 1970 Spor 3 - 1 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 1-0
17:00 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 2 - 1 มานิซาสปอร์ 1-1
18:00 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 1877 Alemdagspor 1-0
19:00 Cankaya FK 1 - 2 Bukaspor 0-1
19:00 Arhavispor 0 - 3 Erbaaspor S 0-2
19:00 อดิยามานสปอร์ 2 - 1 ซิลิวริสปอร์ 1-0
19:00 EdirnesporGenclik 1 - 0 Utkoi 0-0
19:00 Sanger 0 - 0 Karaman Belediyespor 0-0
19:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 2 - 0 Celspor 1-0
19:00 Aksarayspor 2 - 2 ดัคซีสปอร์ 1-0
19:00 Darica Genclerbirligi 0 - 2 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ 0-1
19:00 Carsambaspor 0 - 2 Osmaniyespor 0-0
19:00 Bergama Belediyespor 0 - 1 Kestel 0-0
19:00 Kemerspor 2003 3 - 0 Dai Lin Jissbon 1-0
19:00 Erzin Belediyespor 1 - 1 Kahta 02 Spor 1-0
19:00 Catalca Spor 1 - 0 Ispartaspor 0-0
19:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1 - 0 Yeni Orduspor 0-0
19:00 คิซิลคาบอลัคสปอร์ 4 - 2 Artvin Hopaspor 2-2
19:00 Halide Edip Adivarspor 3 - 1 เฟธิเยสปอร์ 2-1
19:00 Cizrespor 0 - 0 อีร็อกสปอร์ 0-0
19:00 Kozan BLD.SPOR 2 - 1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 0-0
19:00 Kutahyaspor 6 - 1 Ceyhanspor 3-1
19:00 คาซิยาก้า 1 - 0 Sile Yildizspor 0-0
19:00 โมด้าเฟน สปอร์ 0 - 2 Yldrm Belediyesispor 0-1
19:00 Nevsehirspor Genclik 2 - 0 Payasspor 1-0
19:00 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 5 - 2 Tekirdagspor 2-1
19:00 โซมาสปอร์ 1 - 0 Yeni Altindag BS 0-0
19:00 Muglaspor 3 - 0 Bayrampasa 1-0
19:00 ออฟสปอร์ 1 - 1 Yeni Diyarbakirspor 1-0
19:00 โตคัตสปอร์ 0 - 2 ยอมราสปอร์ 0-0
19:00 ยาโลวาสปอร์ 2 - 1 โกลคุคสปอร์ 0-0
19:00 Turk Metal Kirikkale 0 - 3 Karaman Belediyesi Spor 0-2

ตาราง บอล วัน นี้ รัสเซีย DIV2

15:00 เอฟเค ชิต้า 1 - 1 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1-0

ตาราง บอล วัน นี้ BRA SE

02:00 AD Atletica Gloriense รอ Boca Juniors SE
03:50 AD Confianca รอ ซีเอส เซอร์จิเป้

ตาราง บอล วัน นี้ บราซิล Brasiliense DF 1

26วินาที เอสอี ตู กาม่า 1 - 0 เอเอ ลูเซียเนีย -
27วินาที ซีเอ ตากัวตินก้า ดีเอฟ 0 - 0 Sociedade Esportiva Unai DF -

ตาราง บอล วัน นี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

26วินาที เบรัสเตกี 0 - 0 เอล พอร์เวเนอร์ -
26วินาที เคลย์โพล 0 - 0 เจนเนอรัลลามาดริด -
30วินาที เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 1 - 0 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส -
28วินาที อิตูไซย์โง 1 - 0 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ -

ตาราง บอล วัน นี้ แคเมอรูน Elite One

21:00 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด 2 - 2 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 0-1
22:00 โคตอน สปอร์ต 2 - 0 Canon Yaounde 1-0

ตาราง บอล วัน นี้ โปแลนด์ Regional Cup

22:00 Blyskawica Gac 1 - 2 Gawin Sleza Wroclaw 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 AF Amadou Diallo Djekanou 1 - 0 เอเอสไอ อเบนกัวรูว 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง แอฟริกา สปอร์ต 0 - 1 ซานเปโดร 0-1

ตาราง บอล วัน นี้ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ

15:30 Ipswich knights SC W รอ Matsuyama (w)

ตาราง บอล วัน นี้ มอนเตเนโก Div.2

21:00 Arsenal Tivat 0 - 0 โอเอสเค อิกาโล 0-0
21:00 เอฟเค เบราเน 1 - 1 เอฟเค มอร์นาร์ 1-0
21:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ 2 - 0 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0
21:00 เอฟเค การ์เบจ 1 - 2 FK Drezga 1-1
21:00 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 2 - 1 FK Ibar Rozaje 1-0

ตาราง บอล วัน นี้ มาลี Premiere Division

23:55 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 1 - 0 Onze Createurs 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ โปแลนด์ Div.4

18:00 Cracovia II 1 - 2 Chelmianka Chelm 1-0
20:00 Podlasie Biala Podlaska 1 - 0 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0-0
22:00 LKS Lagow 2 - 1 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 1-0
22:00 Orleta Radzyn Podlaski 2 - 6 Wisloka Debica 1-3
22:00 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 0 - 1 Podhale Nowy Targ 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 คิทเว ยูไนเต็ด 2 - 1 Nkana FC 0-1
20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 1 - 1 Indeni FC 0-1
20:00 Young Green Eagles 2 - 0 ซานาโก 1-0

ตาราง บอล วัน นี้ เซอร์เบีย U19 ลีก

15:00 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 2 - 1 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 1-1
16:10 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 0 - 3 คูการิค(ยู 19) 0-0
17:10 เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) 1 - 0 IMT Novi Beograd U19 1-0
17:56 RFK Novi Sad 1921 U19 1 - 4 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 0-1
17:56 FK Trayal Krusevac U19 1 - 0 เอฟเค แรด (ยู 19) 0-0
18:00 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 2 - 0 FK Radnicki 1923 U19 1-0
18:20 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 0 - 0 FK Graficar Beograd U19 0-0
19:59 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 2 - 0 FK Radnicki Novi Belgrad U19 1-0
19:59 TSC Backa Topola U19 5 - 0 Spartak Subotica U19 3-0

ตาราง บอล วัน นี้ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

พักครึ่ง พักครึ่ง Etoile Carouge 0 - 1 เอฟซี ซิอง (ยู 21) 0-1

ตาราง บอล วัน นี้ ปานามา Reserve League

04:00 Alianza FC Panama Reserves รอ ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง)
05:00 SD Panama Oeste Reserves รอ Herrera FC Reserves
05:00 SD Atletico Nacional รอ Atletico Chiriqui B
06:00 Panama City FC รอ Sporting San Miguelito Reserves

ตาราง บอล วัน นี้ ฮังการี NB III

16:00 อูจเปสต์ 2 1 - 1 Szegedi VSE 1-0
21:30 โกมาโรม วีเอสอี 2 - 1 Papai Perutz 1-0
21:30 Mezokovesd Zsory II 1 - 5 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 0-2
21:30 Zalaegerszegi TE II 2 - 2 Menfocsanak 2-1
21:30 Tiszafured VSE 2 - 0 Tiszaujvaros 1-0
21:30 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 0 - 2 Ivancsa 0-1
21:30 บีวีเอสซี 1 - 0 Jaszberenyi Vasas 0-0

ตาราง บอล วัน นี้ นิคารากัว Apertura ลีก

08:00 เรอัลมาดริซเอฟซี รอ มานากัว เอฟซี

ตาราง บอล วัน นี้ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 เอสซี วิลล่า 0 - 0 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 0-0
20:00 ไบร์ท สตาร์ 3 - 2 Wakiso Giants FC 2-1
20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 3 - 0 defense forces 2-0

ตาราง บอล วัน นี้ เดนมาร์ก - 4.Liga

23:15 โอเคเอส 2 - 1 ทารูก-พารูก ไอเอฟ 1-1

ตาราง บอล วัน นี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 ซิมบ้า 5 - 0 มทิปวา ชูการ์ 3-0

ตาราง บอล วัน นี้ โรมาเนีย U19 ลีก

14:00 FC Ripensia Timisoara U19 0 - 0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 0-0
15:00 AFC Botosani U19 1 - 2 ACS Sepsi U19 1-2
16:00 FC Voluntari U19 1 - 1 Petrolul Ploiesti U19 1-1
16:00 ดินาโม บูคาเรสต์(ยู19) 4 - 2 FC Academica Clinceni U19 1-1
16:00 LPS Banatul Timisoara U19 2 - 2 CSJ Stiinta U Craiova U19 0-0
16:00 Universitaea Cluj U19 1 - 3 Gaz Metan Medias U19 1-1
16:10 CS U Craiova U19 4 - 2 CFR Cluj U19 1-1
18:00 LPS Buzau U19 0 - 4 วิโตรุล คอนสแตนต้า (ยู 19) 0-4

ตาราง บอล วัน นี้ อิตาลี Serie D

19:30 เอเอสดี มูราเวรา 4 - 0 Afragolese 1944 3-0
20:00 เทรนโต้ 4 - 1 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 2-1
20:00 US Breno 0 - 1 เซเรกโน่ 0-1
20:00 คลอเดียนเซ่ 1 - 3 เอซี เมสเตร่ 1-2
20:00 Real Forte Querceta 1 - 1 ฟอร์ลิ 0-0
20:00 การาวัจจิโอ 1 - 2 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 1-1
20:00 ริมินี่ 4 - 1 ASD Pro Livorno 2-1
20:00 Lentigione 2 - 0 SSD Marignanese 2-0
20:00 กลาดิเอเตอร์ 0 - 0 เอฟซี ซาวอย์ 1908 0-0
20:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 5 - 1 เคียรี่ 5-1
20:00 เอพีดีซี ชิออนส์ 1 - 2 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 1-1
20:00 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 1 - 1 USD Pont Donnaz 1-1
20:00 ปอติซี 1906 3 - 4 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 2-3
20:00 FC Vado 4 - 3 เซสตริ เลเวนเต 2-3
20:00 อาร์โคนาเตเซ่ 0 - 0 เอเอสดี บรา 0-0
20:00 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 2 - 1 US Corticella 1-0
20:00 Team Nuova Florida 0 - 2 เอเอสดี ลานุเซอิ 0-1
20:00 เมซโซลาร่า 1 - 1 ปราโต้ 1-0
20:00 ทารันโต้ 1 - 0 นาร์โด 0-0
20:00 Correggese Calcio 1 - 2 Aglianese 1-0
20:00 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 4 - 1 UC Sinalunghese 3-0
20:00 สแกนดิคซิ 0 - 0 ตราสเตเวเร กัลโช่ 0-0
20:00 Montespaccato 1 - 2 ASD Flaminia Civita Castellana 0-1
20:00 San Nicolo Notaresco 3 - 0 คาสเซิลนูโอโว 2-0
20:00 Cjarlins Muzane 3 - 0 ASD Cartigliano 1-0
20:00 ฟอสซาโน่คาลซิโอ 2 - 2 SC Caronnese 1-1
20:00 ASD Lornano Badese 2 - 2 เอเอสออสเตียแมร์ 2-2
20:00 ทีมอัลตามูรา 1 - 0 เอฟบีซี กราวิน่า 1-0
20:00 ยูเอสดี บิตอนโต 2 - 0 Sorrento 2-0
20:00 ACR Messina 2 - 1 SSD Dattilo 0-0
20:00 Recanatese 2 - 0 ASD Montegiorgio 1-0
20:00 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 2 - 2 ยูเอส เอดลิเซ 1-2
20:00 ASD Troina 1 - 1 Santa Maria 0-0
20:00 กาวอร์ราโน 0 - 1 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-0
20:00 Cittanovese 0 - 0 เมสสิน่า 0-0
20:00 Vis Nova Giussano 1 - 0 Franciacorta 1-0
20:00 ไรติ 3 - 3 Atletico Terme Fiuggi 2-3
20:00 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 2 - 0 ASD San Giorgio-Sedico 1-0
20:00 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 1 - 0 Virtus Bolzano 1-0
20:00 เอซี เอสเต้ 0 - 2 ASD Caldiero Terme 0-1

ตาราง บอล วัน นี้ ยูเครน Division 3

16:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1 - 3 FC Halych 0-0
19:00 FC Peremoga Dnieper 0 - 4 FK Metal Kharkiv 0-3
19:00 Volyn Lutsk Reserves 0 - 1 FC Chernigiv 0-1
19:00 ทาฟริย่า 1 - 1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 0-1
20:00 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1 - 0 นีว่า วินนีตเซีย 0-0
21:00 เอฟซี อูจโกรอด 3 - 0 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 3-0

ตาราง บอล วัน นี้ ซานมารีโนลีก

14วินาที เอสพี คอสมอส 0 - 0 S.S Pennarossa -
14วินาที ทรี ฟิโอริ 0 - 0 Cailungo -
14วินาที Entai Ravi Tucci 0 - 0 เตร เพนน์ -

ตาราง บอล วัน นี้

18:30 Olimpia Cluj II (w) 0 - 3 เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) 0-2

ตาราง บอล วัน นี้

02:30 นาซิอองนาล (สมัครเล่น) รอ Joao Carlos(JC) AM

ตาราง บอล วัน นี้ Australia Gold Coast Premier League

15:15 Coomera Metro รอ Southport Warriors Metro
16:00 มูดกีราบา 0 - 4 Runaway Bay Metro 0-3
16:00 Surfers Paradise White 7 - 0 Bond Bullsharks 5-0
17:10 Tally Valley Metro รอ Surfers Paradise Blue

ตาราง บอล วัน นี้

20:00 Kataka FC 3 - 0 Paidha Black Angels 1-0

ตาราง บอล วัน นี้

15:00 NTUPES 0 - 3 Tatung FC 0-1
15:00 Taiwan CPC 2 - 0 Taicheng Lions 0-0
18:00 Taichung Futuro 0 - 1 ไถหนันซิตี้ 0-0
18:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 0 - 0 มหาวิทยาลัยฟูเจน 0-0

ตาราง บอล วัน นี้

06:30 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ รอ แซมปายโอ้ คอเรีย

ตาราง บอล วัน นี้

22:00 Dyto FC 0 - 0 Entente 2 0-0
22:00 Gbohloesu 0 - 2 Gomido FC 0-0

ตาราง บอล วัน นี้

21:00 เลชอยส์ (ยู 23) 1 - 2 เบนฟิก้า(ยู 23) 1-1

ตาราง บอล วัน นี้

06:00 ราซิ่ง คลับอรูบา รอ เอสวี ลา ฟาม่า

ตาราง บอล วัน นี้

22:59 Red Hawks FC 0 - 1 PSV Wellingara 0-1
23:15 บอมบาด้าเอฟซี 2 - 1 Jam City 0-1

ตาราง บอล วัน นี้

21:30 NK Hrvace 1 - 2 NK GOSK Dubrovnik 0-0
21:30 เอ็นเค โอเอสเค โอทอค 3 - 1 NK Uskok 2-0
21:30 เอ็นเคสปลิต 3 - 0 Zmaj Blato 2-0
21:30 เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน 0 - 3 Urania 0-1

ตาราง บอล วัน นี้

04:15 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) รอ มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ)

ตาราง บอล วัน นี้

06:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) รอ สกาย บลู เอฟซี (ญ)

ตาราง บอล วัน นี้

00:00 FK Kauno Zalgiris III 4 - 0 FK FM Ateitis 0-0

ตาราง บอล วัน นี้

19:00 นาโปลี(ยู 19) 2 - 2 สเปเซีย(ยู 19) 0-0

ตาราง บอล วัน นี้

04:00 San Marcos FC รอ เดปอร์ติโบ มาซาย่า
04:00 Real Xolotlan รอ America JDE
04:00 Gutierrez Nicaragua รอ Matiguas FC

ตาราง บอล วัน นี้

พักครึ่ง พักครึ่ง Juventud Retalteca 0 - 0 Capitalinos FC 0-0
04:00 CSD Agua Blanca รอ Fraijanes FC

ตาราง บอล วัน นี้

19:20 Atletico Rafaela U20 2 - 0 Estudiantes Rio Cuarto U20 1-0
19:20 Instituto AC Cordoba U20 1 - 0 Belgrano U20 1-0

ตาราง บอล วัน นี้

02:00 Operario FC MS รอ Novoperario MS
02:00 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส รอ Comercial-MS

ตาราง บอล วัน นี้

04:30 Olancho FC รอ CD Inter el Triunfo

ตาราง บอล วัน นี้

03:00 Veraguas FC Reserves รอ Universidad de Panama

ตาราง บอล วัน นี้

12:00 Koloale FC (W) 15 - 0 West Honiara (W) 6-0

ตาราง บอล วัน นี้

19:00 Budaorsi SC U19 (w) 0 - 3 Puskas Academy U19 (W) 0-3

ตาราง บอล วัน นี้ 15/04/2564



ตาราง บอล วัน นี้AFC คัพ, AFC แชมเปี้ยนลีก, Australia Gold Coast Premier League, BRA SE, BRA SPB, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, Recopa Sudamericana, UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, เกาหลีใต้ FA คัพ, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต ลีก, แคเมอรูน Elite One, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชียคัพ, โคลอมเบีย โคปา คัพ, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, เซอร์เบีย U19 ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส คัพ, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 4.Liga, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บราซิล คัพ, บราซิล แชมป์ ซี, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, บัลแกเรีย คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, ปานามา Reserve League, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ Regional Cup, โปแลนด์ คัพ, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, มอนเตเนโก Div.2, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูธคัพ อิตาลี, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย คัพ, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย คัพ, สโลวีเนีย คัพ, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวิสคัพ, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อันดอร์รา CUP, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อียิปต์ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย คัพ, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮังการี NB III, ฮังการี คัพ,