บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ตาราง ถ่าย บอล 06/05/2564

ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 สตอล เมียเลช 0 - 1 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-0

ตาราง ถ่าย บอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 1 - 1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-1
01:00 มาริติโม่ 0 - 1 กิล วิเซนเต้ 0-1
03:15 ริโอ อาฟ 0 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0-1

ตาราง ถ่าย บอล กรีซ เนชั่นแนล A

21:15 อาริส ซาโลนิก้า 1 - 1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1-0
23:30 พานาธิไนกอส 2 - 2 แอสเตราส ตริโปลิส 1-2
01:30 เออีเค เอเธนส์ 1 - 2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-0

ตาราง ถ่าย บอล กระชับมิตร คัพ

19:00 ฮามคาม 1 - 5 รัวฟอส 1-5
19:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0 - 2 Rosenborg BK (w) 0-2
23:30 สตาเบ็ค (ญ) 5 - 1 Grei (w) 2-0
00:00 อโวลเนส (ญ) 2 - 2 คลีบ (ญ) 0-0
00:00 ลิน (ญ) 2 - 0 Honefoss (w) 1-0
00:00 บาเซิล (ญ) 0 - 1 Lucerne (w) 0-1
00:30 เอฟซี ซูริค (ญ) 2 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 1-0
04:00 Sporting San Miguelito (W) 0 - 0 เทาโร เอฟซี (ญ) 0-0

ตาราง ถ่าย บอล ซูเปอร์ลีก จีน

17:00 เทียนจิน ไทเกอร์(N) 0 - 1 เหอเป่ย เอฟซี 0-1
19:00 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) 1 - 1 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท 0-0

ตาราง ถ่าย บอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:00 คุนชาน เอฟซี(N) 1 - 1 เฉิงตู ซินเฉิง 1-0
15:00 เหมยโชวเคอเจีย(N) 0 - 1 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0-0
18:35 ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 0 - 4 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0-1
18:35 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 4 - 1 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 3-0
18:35 เจียงซี เหลียนเชง(N) 0 - 1 Nanjing City 0-0

ตาราง ถ่าย บอล เจแปน ลีก คัพ

12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 2 - 1 สากัน โตสู 1-0
12:00 โออิตะ ตรินิต้า 1 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-0
12:00 โยโกฮามา เอฟซี 1 - 1 โชนัน เบลมาเร่ 0-1
12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 1 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-1
12:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 4 - 1 เวกัลตา เซนได 2-1
13:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-1
13:00 วิสเซล โกเบ 0 - 0 เอฟซี โตเกียว 0-0
14:00 คาชิว่า เรย์โซล 3 - 3 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-1

ตาราง ถ่าย บอล สวิสคัพ

22:00 เซอร์เวตต์ 0 - 1 เซนต์ กัลเลน 0-0

ตาราง ถ่าย บอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล(N) 4 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 1-0
05:00 ราซิ่ง คลับ 0 - 0 เซาเปาโล 0-0
38วินาที อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1 - 0 โอลิมเปีย อาซันซิออง -
39วินาที อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0 - 0 ริเวอร์เพลท -
37วินาที ซีเอ เรนติสตัส(N) 0 - 0 สปอร์ติ้งคริสตัล -
09:00 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า รอ เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ

ตาราง ถ่าย บอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00 เชลซี 2 - 0 เรอัล มาดริด 1-0

ตาราง ถ่าย บอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

22:30 สปาร์ตาปราก 0 - 3 สลาเวีย ปราก 0-2

ตาราง ถ่าย บอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 ดินาโม เคียฟ(N) 0 - 0 เอฟซี มาริอูพอล 0-0
22:59 ดนีปรอ-1 0 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-0
22:59 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย(N) 0 - 2 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-1
22:59 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1 - 1 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 1-0

ตาราง ถ่าย บอล สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 NK Roltek Dob 1 - 1 เอ็นเค นาฟต้า 0-0
22:00 เอ็นเค ครักคา 1 - 1 เอ็นเค บริซิเซ่ 0-0
22:00 รีดอมเลีย 5 - 2 NK Bilje 2-2
22:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0 - 1 ทริงลาฟ คราน 0-1
22:00 เอ็นดี เบลตินซี 2 - 2 Jadran Dekani 1-2
22:00 NK Fuzinar 1 - 3 ดราว่า 0-2
22:00 เอ็นเค เครสโก 3 - 4 บรดา 0-0
22:00 NK Smartno 1 - 1 NK Primorje 0-0

ตาราง ถ่าย บอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

16:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1 - 2 ยูทีเอ อารัด 0-1
18:15 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) 0 - 0 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-0
20:30 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1 - 2 ดินาโม บูคาเรสต์ 1-1
22:59 เซ็บซี่ 2 - 0 ซีเอส คราอิโอว่า 1-0

ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

23:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0 - 2 โคลดิ้ง 0-1

ตาราง ถ่าย บอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 อินดิจา 2 - 2 แมควา ซาแบค 1-0
21:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 3 - 1 บัซคา โทโพลา 0-0
21:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-0
21:00 Zlatibor Cajetina 1 - 0 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1-0
23:05 เอฟเค แรด เบลเกรด 2 - 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-2

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3 - 1 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 3-1
23:45 ทแซร์สโค เซโล 0 - 2 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-1

ตาราง ถ่าย บอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1 - 1 ดินาโม ซาเกร็บ 1-1

ตาราง ถ่าย บอล สโลวาเกีย คัพ

20:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1 - 3 สโลวาน บราติสลาวา 1-2

ตาราง ถ่าย บอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 อโปเอล นิโคเซีย 0 - 1 เออีพี ปาฟอส 0-1
23:30 เออีเอล ลิมาสซอล 1 - 2 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1-1

ตาราง ถ่าย บอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

17:00 นิกี โวลอส(N) 0 - 0 AO Episkopis Rethymno 0-0
19:30 คิสสามิกอส 1 - 0 ไอโอนิกอส 0-0
19:30 ดิโอโกรัส 0 - 1 สโกดา ซานธี 0-0
19:30 เลวาเดียกอส 0 - 1 เออร์โกเทลิส 0-0
21:00 เวเรีย เอฟซี 0 - 0 AO Triglia 0-0
21:00 เอโอ คาวาลา 2 - 1 Almopos Arideas 2-0
21:00 เปียริกอส 1 - 1 โอลิมเปียกอส โวลัว 1-0
21:00 อาลีซอส 0 - 0 คาลามาต้า เอโอ 0-0

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล Campeonato Paulista

38วินาที ปอนเต เปรตา 0 - 0 กัวรานี่ เอสพี -

ตาราง ถ่าย บอล ซีเรีย คัพ

02:00 จาเบิลช 0 - 0 ฮัททีน 0-0

ตาราง ถ่าย บอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 ทีพีเอส ตูร์คู 1 - 1 วีพีเอส วาซ่า 1-0

ตาราง ถ่าย บอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 ริก้า เอฟซี 3 - 0 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 1-0
21:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 3 - 0 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1-0
22:00 เมตต้า/ลู ริกา 0 - 3 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-1

ตาราง ถ่าย บอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 ซูดูว่า 2 - 0 เอฟเค ริเตเรียไอ 0-0

ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ ลิกา 2

22:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 - 2 เมียดิซ เลกนิก้า 1-1
00:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 6 - 2 โคโรน่า คีลเซ่ 3-0

ตาราง ถ่าย บอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 0 - 2 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-1

ตาราง ถ่าย บอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล รอ เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด
03:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ รอ ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่

ตาราง ถ่าย บอล สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 เอ็นเค มูรา 05 2 - 1 เอฟซี โคเปอร์ 0-1
22:15 ดอมซาเล่ 2 - 0 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2-0

ตาราง ถ่าย บอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

09:00 ปาเลสติโน่(N) 0 - 1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0
05:15 โบลิวาร์ 0 - 0 ซิเอร่า 0-0
05:15 ฮัวชิปาโต้(N) 1 - 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-0
05:15 ทอร์ค(N) 4 - 0 คลับ กัวบิร่า 1-0
8วินาที บรากันติโน้ 0 - 0 ทัลเลเรส กอร์โดบา -

ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:05 บริสแบน โรว์ 2 - 1 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 0-0
18:20 เพิร์ท กลอรี่ 1 - 3 เมลเบิร์น ซิตี้ 1-2

ตาราง ถ่าย บอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1 - 2 บรัวบริทอากีต้า 1-0
12:00 ฟาเจียโน โอคายามา 1 - 2 มาชิดา เซลเวีย 1-1
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 2 - 3 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-1
12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2 - 3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-1
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 0 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-1
12:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 0 จูบิโล อิวาตะ 0-0
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2 - 2 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-0
13:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2 - 1 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1-0
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 3 - 1 เธสปา คูซัทสึ 1-1
14:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 2 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-0
16:00 เอฟซี เรียวเคียว 0 - 0 เกียวโต แซงก้า 0-0

ตาราง ถ่าย บอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

20:00 ดูก้า ปรากซ์ 1 - 2 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-0
22:00 บลานส์โค 4 - 1 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1-1
22:00 เอสเค ลิเซน 1 - 1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-1
22:00 ทริเน็ค 1 - 0 อัสติ นาดลาเบม 1-0
22:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-0
22:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 3 - 1 สลาโว วีเซลัด 2-1

ตาราง ถ่าย บอล ซาอุดีอาระเบียลีก

01:40 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 4 - 3 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 3-2

ตาราง ถ่าย บอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

02:30 เซรามิกา 1 - 1 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 1-0
02:30 อัสวาน(N) 2 - 3 เอล มาสรี่ 1-1
02:30 เอล อิสไมลี่ 3 - 2 เอล กัวน่า 1-1
02:30 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์(N) 0 - 2 ทาลา เอล เจช 0-2

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 2 - 0 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1-0
22:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ รอ แบล็ค ลีโอพาร์ด

ตาราง ถ่าย บอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 4 - 1 ไทจง เอฟซี 1-0

ตาราง ถ่าย บอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:15 ซาบาห์ 3 - 1 มะละกา 2-0
21:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 0 - 1 เปรัค 0-1
21:00 พีบี ปาหัง 2 - 2 เซลังกอร์ พีบี 0-0

ตาราง ถ่าย บอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 เอฟยูเอส ราบัท 3 - 1 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 2-0

ตาราง ถ่าย บอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

19:30 โอลิมปิก เด เบจา 1 - 1 ยูเอส เบน กัวเดน 0-1
19:30 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 1 - 4 ซีเอ บิเซอร์ติน 0-3
19:30 Rejiche 1 - 0 อีเอส เมทเลาอิ 1-0
19:30 สตาดิ ตูนิเซียน 1 - 0 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1-0
19:30 สฟาเคซี 0 - 1 เอเอส ซอลิแมน 0-0
19:45 ยูเอส ทาทูอิน 3 - 1 ยูเอส โมนาสตีร์ 1-1
20:15 คลับ แอฟริเคน 1 - 1 เอสเปรานซ์ เอสที 0-0

ตาราง ถ่าย บอล คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

09:15 ครูซ อาซูล 1 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 1-0
32วินาที มอนเทอร์เรย์ 2 - 0 โคลัมบัส ครูว์ -

ตาราง ถ่าย บอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ 4 - 1 ทูเลวิค วิจานดี่ 2-0
22:59 ทรานส์ นาร์ว่า 2 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 0-1
23:30 นอมเม่ เจเค คาลจู(N) 1 - 2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-1

ตาราง ถ่าย บอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

00:15 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 3 - 1 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 2-1

ตาราง ถ่าย บอล โมร็อกโก คัพ

05:00 วีแดด คาซาบลานก้า 4 - 0 SCCM Chabab Mohamedia 2-0
เฟร์ ราเบท 1 - 1 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-0

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 เอฟเค แวน 1 - 1 อรารัต เยเรวาน 1-1

ตาราง ถ่าย บอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 3 - 2 Chertanovo Moscow Youth 1-0
16:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 3 - 1 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1-0
16:00 Konopliev Youth 2 - 4 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 2-2
17:00 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1 - 1 รูบิน คาซาน (สำรอง) 0-1
17:00 Khimki Youth 0 - 2 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 0-1
17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2 - 4 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 2-3
18:00 Rotor Volgograd Youth 2 - 0 อูฟา (เยาวชน) 1-0
19:30 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 2 - 0 Strogino Youth 0-0
20:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 4 - 3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 2-1
21:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 1 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 0-0

ตาราง ถ่าย บอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1 - 0 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0-0
04:00 ซีดี อากีลา 0 - 1 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 0-0
04:30 ซีดี ฟาส 2 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 1-0
08:00 ซานต้า เทคล่า รอ Once Municipal

ตาราง ถ่าย บอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

00:30 US Mondorf-les-Bains 0 - 0 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 0-0
00:30 ซีเอส เพแทนจ์ 5 - 1 FC Wiltz 71 1-0

ตาราง ถ่าย บอล ฮอนดูรัส ลีกา

08:00 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ รอ โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม
08:00 ซีดี โอลิมเปีย รอ เรอัล ซีดี เอสปานา

ตาราง ถ่าย บอล กัวเตมา ลาลีกา

02:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 2 - 0 กัวสตาโตยา 2-0
08:00 CSyD Sacachispas รอ คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส

ตาราง ถ่าย บอล เบลารุส คัพ

21:30 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค(N) 2 - 0 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0-0
23:30 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1 - 1 บาเต้ โบริซอฟ 1-1

ตาราง ถ่าย บอล มอนเตเนโกร คัพ

22:59 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 3 - 0 เอฟเคเซต้า 1-0
01:00 Decic Tuzi 1 - 0 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-0

ตาราง ถ่าย บอล คอนคาเคฟฟุตซอลชิงแชมป์

09:00 Trinidad Tobago Indoor Soccer(N) 2 - 6 Dominican Republic Indoor Soccer 0-1
01:00 El Salvador Indoor Soccer(N) 5 - 2 Nicaragua Indoor Soccer 2-1
03:00 คิวบา(ฟุตซอล)(N) 2 - 4 สหรัฐอเมริกา(ฟุตซอล) 1-2
05:00 ปานามา(ฟุตซอล)(N) 5 - 4 เม็กซิโก (ฟุตซอล) 2-3
39วินาที คอสตาริกา(ฟุตซอล)(N) 3 - 0 แคนาดา(ฟุตซอล) -
09:00 กัวเตมาลา(ฟุตซอล) รอ Trinidad Tobago Indoor Soccer

ตาราง ถ่าย บอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

19:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 1 - 1 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-1

ตาราง ถ่าย บอล สเปน ควีนคัพ

18:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2 - 1 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1-0
00:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1 - 4 บาร์เซโลน่า(ญ) 1-1

ตาราง ถ่าย บอล เยอรมันลีกา 3

00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0 - 2 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0-1
00:00 ซาบรุคเค่น 0 - 3 มักเดเบิร์ก 0-0
00:00 ซวิคเกา 0 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 0-0
00:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-0
00:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2 - 2 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-1

ตาราง ถ่าย บอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

19:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1 - 2 โคแคน 0-2
19:00 มาเชล มูบาเร็ค 1 - 4 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-2
21:00 เมตาลุค เบคาเบด 0 - 2 ซอกเดียน่า จิซาค 0-1

ตาราง ถ่าย บอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0 - 0 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-0
11:00 เวียร์เทียน คูวานะ(N) 1 - 1 โซนี่ เซนได 0-0
11:00 Ban Di Tesi Iwaki 3 - 2 โคชิ ยูไนเต็ด 2-1
11:00 โอซาก้า เอฟซี 0 - 2 บิวาโกะ ชิงะ 0-1
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1 - 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1-0
11:00 รัน เมล อาโอโมริ 2 - 1 ฮอนด้า เอฟซี 1-0
11:00 เอฟซี คาริยา 0 - 1 วาสป้า โออิตะ 0-0

ตาราง ถ่าย บอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 3 - 0 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0-0

ตาราง ถ่าย บอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) รอ พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)

ตาราง ถ่าย บอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2

02:00 Al Khaldiya 2 - 0 ซิทรา 0-0
02:00 อัล ฮาล่า 0 - 0 บาห์เลน เอสซี 0-0
02:00 คาลาลี 0 - 4 อิซ่า ทาวน์ 0-1
02:00 ซิทรา รอ Al Khaldiya

ตาราง ถ่าย บอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 Pretoria Callies 1 - 2 Sekhukhune United 0-1
20:00 Bizana Pondo Chiefs 2 - 3 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 2-2
20:00 เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด 1 - 0 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-0
20:00 ฟรี สเตท สตาร์ 1 - 1 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 1-1
20:00 ทีเอส สปอร์ติง 1 - 0 ริชาร์ดส์ เบย์ 1-0
20:00 Uthongathi FC 1 - 0 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 0-0

ตาราง ถ่าย บอล ยูเครน U21 ลีกา

18:00 Inhulets Petrove U21 1 - 3 ลวีฟ(ยู 21) 1-1
19:00 FC Mynai U21 0 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 0-0
20:00 Rukh Vynnyky U21 4 - 1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21) 3-0

ตาราง ถ่าย บอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2 - 2 อิฟานยี่ ยูบัช 0-1

ตาราง ถ่าย บอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

23:45 CD La Granja 2 - 0 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 1-0
00:00 ซีดี การีนา 3 - 0 โคนิล ซีเอฟ 1-0
00:00 เอดี อัลมูร์เดวา 1 - 2 ยูดี ฟราก้า 0-1
00:00 เอล ซาน มาร์ติน 1 - 1 เรอัล เอวิเลส 0-0
00:00 อูรากา 1 - 1 กัวดาล 1-0
00:30 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1 - 1 ซีดี ซาน โรเก้ 0-1
00:45 CD Valdefierro 2 - 1 ซีดี ซารีเนนา 1-0
01:00 Real Aranjuez CF 1 - 2 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1-1
01:00 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 3 - 0 Flat Earth FC 0-0
01:00 ซีเอฟ วิมีนอร์ 2 - 0 ยูดี ซามาโน 2-0
01:00 CD Paracuellos Antamira 4 - 1 SAD Villaverde San Andres 2-1
01:15 ลีพิโด เดอ บัวซาส 4 - 0 ซิลวา เอสดี 2-0
01:30 CD Pradejon 4 - 1 CD Villegas 1-0

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

01:30 คัวคาเอีย ซีอี 0 - 6 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-3
01:30 Pacajus 0 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า 0-0
07:45 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี รอ อิกาซ่า อีซี

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล Campeonato Goiano Division

48 วินาที วิลา โนวา 1 - 0 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 0-0

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล Pernambucano League

01:00 Reet 2 - 1 เซ็นทรัลเอสซี 2-1
01:00 Sete de Setembro PE 0 - 0 วิตอเรีย พีอี 0-0
04:45 ซัลเกโร เอซี 2 - 1 เวราครูซ พีอี 1-0
37วินาที ซานตา ครูซ พีอี 0 - 0 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี -

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

05:00 ยูอาร์ที เอ็มจี 0 - 0 โปซูอาเลกรี 0-0

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล Campeonato Baiano Division

05:30 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 3 - 0 United Nations Club 0-0
05:30 DOS Meyer 2 - 2 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 1-0
05:30 อีซี จากุยเพนเซ่ 0 - 1 บาเฮีย บีเอ 0-1
05:30 วิตอเรีย บีเอ 1 - 1 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 0-0
05:30 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ 3 - 0 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 2-0

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล Campeonat Potigurar

01:00 โกลโบ 1 - 2 เอบีซี อาร์เอ็น 1-1
45วินาที ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น 2 - 1 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น -

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล Campeonato Paraibano

80 วินาที โบตาโฟโก้ พีบี 2 - 0 Sao Paulo Crystal FC 1-0

ตาราง ถ่าย บอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 Olimp Comrat 4 - 1 โกลเดนี 3-0
20:00 Flacara Falesti 0 - 3 เรอัล ซัคเซส 0-2
20:00 FC Tighina 0 - 2 อิสกร้า สตาลี่ 0-0
21:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 4 - 2 CSF Baliti 1-2

ตาราง ถ่าย บอล เบลารุสลีกา Pershaya

18:30 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 3 - 1 เอฟซี สโลนิม 2017 3-0
20:30 เอฟเค ลิด้า 1 - 1 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-0
22:30 Krumkachy Minsk 4 - 3 เอฟซี บาราโนวีชี 1-1

ตาราง ถ่าย บอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:00 Tindastoll Neisti Women 1 - 1 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 1-0
02:15 เคฟลาวิค(ญ) 0 - 3 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0-1
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 2 - 1 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-0

ตาราง ถ่าย บอล อิรัก ลิก

02:00 อัล โชลต้า 3 - 1 Naft Misan 1-1

ตาราง ถ่าย บอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

22:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 3 - 1 Radnicki Pirot 2-0
22:00 FK Dubocica 0 - 1 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-0
22:00 จาโกดิน่า 0 - 3 IMT Novi Beograd 0-2
22:00 FK Loznica 1 - 2 FK Zarkovo 1-0
22:00 Sloga Kraljevo 2 - 0 ไดนาโม วีรันเจ 1-0
22:00 เอฟเค ทราจัล 0 - 1 Kabel Novi Sad 0-0
22:00 FK Zeleznicar Pancevo 1 - 1 FK Graficar Beograd 1-1
22:00 ซีมูน 1 - 1 Borac Cacak 0-1
00:00 โคลูบารา 3 - 1 ราดนิคกี้ 1923 0-1

ตาราง ถ่าย บอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 เซวาน บอย 4 - 1 Urartu II 3-1

ตาราง ถ่าย บอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

15:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1 - 2 คีแรนไชม์เคนท์ 0-1
17:00 อีกิบาสตัซ 1 - 1 อ็อคเซเปส 0-1
18:00 ไครัต อคาเดมี่ 5 - 1 FK Igilik 3-1
18:00 ไบโคนูร์ 0 - 1 มาคฮ์ทาเรล 0-1
18:00 FK Bolat Temirtau 3 - 3 FK Aksu 2-0
18:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก 2 - 1 Lashyn Karatau 1-0

ตาราง ถ่าย บอล HUN WCup

22:45 Astra Hungary Women 1 - 5 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 1-2

ตาราง ถ่าย บอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

23:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 0 - 2 เชลซี เอฟซี (ญ) 0-1

ตาราง ถ่าย บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:15 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร(N) 3 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 1-0

ตาราง ถ่าย บอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 แอง แยง 0 - 1 ด่องตัมลองอัน 0-0
17:00 เกิ่น เทอ เอฟซี 1 - 0 ทีทีบีดี ฟูดอง 1-0
18:00 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 1 - 3 บิ่ญ เฟือก 1-1

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน

01:00 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 0 - 3 อาไว (เยาวชน) 0-0
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2 - 0 เซา โฮเซ เอสพี (เยาวชน) 1-0
02:00 Uniao Luziense U20 1 - 2 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 0-1
03:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 5 - 0 แกลเวซ ( เยาวชน) 1-0
03:00 เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน) 1 - 3 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-3
79 วินาที พัลไมรัส (เยาวชน) 3 - 0 เนาติโก พีอี (เยาวชน) 3-0

ตาราง ถ่าย บอล เค ลีก ชาเลน

11:30 แทจอน ซิติเซน 1 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 1-0
11:30 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1 - 0 ปูซานไอปาร์ค 0-0
14:00 โซล อี-แลน เอฟซี 1 - 1 กยองนัม เอฟซี 0-1
16:30 เอฟซี อันยาง 2 - 0 บูโชน เอฟซี 1995 2-0

ตาราง ถ่าย บอล BRA SPB

01:00 Tuna Luso 0 - 1 Itupiranga 0-0
01:45 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 0 - 1 4 de Julho 0-1
01:45 อัลโต พีไอ 2 - 0 Fluminense PI 1-0
02:00 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ 1 - 2 คาสแตนฮาล พีเอ 1-0
05:00 เอสซี เปซานดูปารา 1 - 0 บรากันติโน พีเอ 0-0

ตาราง ถ่าย บอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

14:00 เอฟซี กิฟู 3 - 1 อซูส คราโร นูมาซู 2-1

ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:59 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1 - 0 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-0

ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรเลีย FFA คัพ

15:45 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2 - 2 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1-0
16:00 เมทแลนด์ 4 - 0 Singleton Strikers FC 3-0
16:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 3 - 2 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 0-0
16:00 Weston Molonglo FC 0 - 6 คูม่า ไทเกอร์ 0-2
16:30 พาสโค วอลล์ เอสซี 2 - 1 บรันสวิก ซิตี้ 1-1
16:30 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1 - 1 Glebe Gorillas FC 1-1
16:30 Monbulk Rangers 2 - 1 มูรูลบาร์ค 1-0
16:30 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 3 - 0 วูลลองกอง ยูไนเต็ด 1-0
16:45 Menai Hawks FC 1 - 1 ซิดนีย์ โอลิมปิก 0-1
17:00 วาเลนไทน์ 3 - 0 Minmi Wanderers FC 1-0
17:00 Ballarat City FC 2 - 3 FC Clifton Hill 1-2

ตาราง ถ่าย บอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

02:00 Stjarnan SkinandiU19 3 - 0 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 1-0

ตาราง ถ่าย บอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 Guayaquil SC 0 - 1 ซีดี เปอร์โต กีโต 0-1
05:00 Cumbaya FC 2 - 1 Club Atletico Porteno 1-1

ตาราง ถ่าย บอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:30 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 0 - 2 ยูดี เมลิลล่า 0-0
22:00 UD Mutilve 1 - 0 โปรตุเกตเรเต้ 1-0
22:00 เอร์กูเลส 2 - 0 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-0

ตาราง ถ่าย บอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

23:30 พรูเบน มุนสเตอร์ 4 - 0 เอสวี ลิปสตัดท์ 1-0

ตาราง ถ่าย บอล รัสเซีย DIV2

17:00 เอฟเค โคลอมนา 0 - 1 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-1

ตาราง ถ่าย บอล BRA SE

03:00 ซีเอส เซอร์จิเป้ 0 - 0 คอนฟิแองก้า 0-0

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล Brasiliense DF 1

01:00 เซียลันเดีย ดีเอฟ 2 - 1 เอสอี ตู กาม่า 0-1
01:30 เอเอ ลูเซียเนีย 0 - 5 บราซิลเลียนเซ่ 0-4

ตาราง ถ่าย บอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

32วินาที Juventus Academy Doral 3 - 0 Florida Fusion -

ตาราง ถ่าย บอล แคเมอรูน Elite One

21:00 Colombe du Dja et Lobo 1 - 1 โคตอน สปอร์ต 0-1

ตาราง ถ่าย บอล รวันดา National League

20:00 Gasogi Utd 0 - 0 Rutsiro FC 0-0
20:00 Muhanga 1 - 3 เอพีอาร์ เอฟซี 0-2

ตาราง ถ่าย บอล ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี

01:45 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 3 - 2 ลินฟิลด์(ญ) 2-0
01:45 Sion Swifts (w) 0 - 3 เกล็นโตรัน (ญ) 0-0
02:00 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 4 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 1-0

ตาราง ถ่าย บอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 1 - 2 โมฮัมเมดัน เอสซี 0-0
20:00 อารามบัคเคเอส 0 - 1 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 0-0
22:00 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 2 - 1 มูกติยอดด้าเอสเคซี 0-1

ตาราง ถ่าย บอล มาลี Premiere Division

00:00 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 1 - 1 CS Duguwolofila 1-1
00:00 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 1 - 0 AS Bakaridjan 0-0
02:25 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 2 - 1 CASS FC 0-0

ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ Div.4

21:00 มีดซ์ เลกนิก้า 2 3 - 2 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 3-1
22:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 2 - 4 โปโลเนีย ไบตอม 2-2
22:00 วิสลา พูลาเว่ 4 - 0 Wisloka Debica 2-0
22:59 LKS Goczalkowice Zdroj 1 - 1 สเตล บิเซค 0-0
22:59 Piast Zmigrod 0 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 0-1
22:59 รุช ซอร์ซอฟ 3 - 2 Rekord Bielsko-Biala 2-0
22:59 Gornik II Zabrze 4 - 2 เคเอส อีเนอเกติก โร 3-0
22:59 Gawin Sleza Wroclaw 5 - 1 Foto-Higiena Olawa 4-0
22:59 Warta Gorzów Wielkopolski 1 - 1 Lechia Zielona Gora 0-1

ตาราง ถ่าย บอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 Buildcon FC 2 - 1 Prison Leopards FC 1-1
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส 1 - 0 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 0-0
20:00 NAPSA Stars 2 - 0 คิทเว ยูไนเต็ด 0-0
20:00 Young Green Eagles 0 - 0 เรด แอร์โร 0-0
20:05 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 1 - 2 Green Buffaloes 0-2

ตาราง ถ่าย บอล เซอร์เบีย U19 ลีก

14:50 FK Radnicki 1923 U19 1 - 0 TSC Backa Topola U19 0-0
15:10 คูการิค(ยู 19) 5 - 2 เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) 2-0
16:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 4 - 3 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1-1
16:00 FK Graficar Beograd U19 1 - 0 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1-0
16:00 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 3 - 2 IMT Novi Beograd U19 3-1
17:51 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1 - 1 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 1-0
19:00 Spartak Subotica U19 0 - 2 FK Rad Belgrade U19 0-1
19:50 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 4 - 0 FK Trayal Krusevac U19 0-0

ตาราง ถ่าย บอล

15:30 Kahibah FC 4 - 3 โทรอนโต อวาบา 0-2
15:30 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี 2 - 5 นิวแลมบ์ตัน 1-1

ตาราง ถ่าย บอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

01:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 1 - 0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 0-0

ตาราง ถ่าย บอล นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 ยูเวนตุส มานากัว 2 - 2 ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว 2-2
04:00 เรอัลมาดริซเอฟซี 1 - 0 จาลาปา 0-0
04:00 ชินันเดกาเอฟซี 0 - 3 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 0-0

ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ก - 4.Liga

00:00 Tarnby FF 1 - 2 Koge Nord FC 1-0
00:00 ยูเนี่ยน 1 - 0 Valby BK 0-0
00:00 เกรฟ 2 - 0 Roskilde Boldklub 1-0
00:00 แฮร์เลว ไอเอฟ 0 - 1 บี 1908 0-0
00:00 Aarhus Fremad 2 0 - 0 Silkeborg KFUM 0-0
00:00 Tjorring IF 1 - 6 คเจลเลอรูบ 1-3
00:00 บี 1913 โอเดนเซ่ 0 - 0 Hedensted 0-0
00:00 โคลดิงค์บีเค 1 - 0 Horsens Freja 0-0
00:00 ริงโคบิง 0 - 0 วาลเด้ 0-0
00:00 วิไบ ไอเอฟ 2 - 3 มาเรียไลน์ 1-3
00:00 นอร์เรสซันด์บี 1 - 2 Vejgaard B 0-2

ตาราง ถ่าย บอล โครเอเชีย 2.Division

22:00 ดราโกโวลแยค 0 - 2 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0-0

ตาราง ถ่าย บอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 เจเคที แทนซาเนีย 1 - 0 Namungo FC 1-0

ตาราง ถ่าย บอล โครเอเชีย U19

20:00 HNK Gorica U19 0 - 1 NK Orijent U19 0-0

ตาราง ถ่าย บอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

22:59 Universitario (W) 2 - 2 Atletico Union Guimar (w) 0-1
23:30 Olimpico de Leon (W) 6 - 2 CD Zamora Amigos del Duero (w) 2-2

ตาราง ถ่าย บอล อิตาลี Serie D

20:00 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 3 - 2 Bagnolese 1-1
20:00 เอเอสดี โมบเฟตต้า 5 - 2 Real Agro Aversa 0-1
20:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 3 - 7 Borgosesia 2-3
20:00 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 3 - 1 ASD Cartigliano 1-0
20:00 Castelfidardo 3 - 2 Vastogirardi 2-0
20:00 เลคนาโน 2 - 1 USD Pont Donnaz 2-1
20:00 FC Vado 1 - 1 ASD Imperia 1-0
20:00 San Nicolo Notaresco 0 - 1 Asd Pineto Calcio 0-1
20:00 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 1 - 0 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 1-0
20:00 คลอเดียนเซ่ 1 - 0 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 0-0
20:00 เบลลูโน 1 - 1 ยูเอส เอดลิเซ 0-1
20:00 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 1 - 0 SC Caronnese 1-0
20:00 Cjarlins Muzane 2 - 0 เอพีดีซี ชิออนส์ 0-0
20:00 อาร์โคนาเตเซ่ 0 - 0 เอ.เอส.วาเรเซ่ 0-0
20:00 ทีมอัลตามูรา 1 - 1 Puteolana 0-0
20:00 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 2 - 1 เอซี เมสเตร่ 1-1
20:00 ASD San Luca 2 - 1 ASD Licata 2-1
20:30 เอซี เอสเต้ 0 - 1 Virtus Bolzano 0-1

ตาราง ถ่าย บอล ซานมารีโนลีก

01:45 S.S Pennarossa 1 - 2 เตร เพนน์ 0-0
01:45 Entai Ravi Tucci 2 - 3 เอสพี ลิเบอร์ตาส 1-2

ตาราง ถ่าย บอล กาตาร์ลีกสำรอง

02:00 อัล วาครา(สำรอง)(N) 1 - 1 อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) 0-0
02:00 อัล-คาริติยาห์ เอสซี(ยู 23)(N) 0 - 8 กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 0-4

ตาราง ถ่าย บอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

23:45 มอนส์คัลปีเอสซี 1 - 0 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 0-0
02:00 เอฟซี ลินคอล์น 1 - 0 ลิงซ์ เอฟซี 1-0

ตาราง ถ่าย บอล

15:00 Universitatea Galati (w) 1 - 3 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) 1-2
15:00 คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) 1 - 2 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 1-0
15:00 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 1 - 0 เบชิเชเรกู ไมค์ (ญ) 1-0
15:00 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 3 - 1 Piros Security (w) 0-0
15:00 Selena SN Constanta (w) 1 - 5 ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) 0-1

ตาราง ถ่าย บอล Portugal Campeonato Nacional

17:00 มาริติโม่(ญ) 0 - 2 สปอร์ติง(ญ) 0-1

ตาราง ถ่าย บอล

20:45 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 3 - 1 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 1-0
21:00 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 0 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 0-1

ตาราง ถ่าย บอล Australia Gold Coast Premier League

17:10 Musgrave Metro รอ Bond Bullsharks
17:10 Surfers Paradise White รอ Runaway Bay Green

ตาราง ถ่าย บอล

20:00 KF Besa Pec 0 - 3 พริสตีนา 0-1
20:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 3 - 0 เคเอฟ เทรปคา 89 0-0
20:00 Gjilani 1 - 1 เดริต้า จิลาน 1-0

ตาราง ถ่าย บอล

15:00 Taicheng Lions 0 - 1 Tatung FC 0-0
15:00 Taiwan CPC 1 - 2 Taichung Futuro 1-0
18:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 4 - 0 NTUPES 2-0

ตาราง ถ่าย บอล

19:30 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 3 - 0 Maroons 2-0

ตาราง ถ่าย บอล

23:30 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 4 - 0 Berghofen s (w) 2-0

ตาราง ถ่าย บอล

21:00 ตริกาลา 2011(ญ) 3 - 1 Amazones Dramas (w) 0-0
21:00 ลาริซา(ญ) 6 - 2 Kastoria GPO (W) 3-0
21:15 Agia Paraskevi (w) 1 - 1 Glyfadas (w) 0-0

ตาราง ถ่าย บอล

22:00 Ifodje FC 2 - 1 AC Semassi 1-1
22:00 Dyto FC 1 - 3 เอเอส โอทีอาร์ 1-3
22:00 Maranatha de Fiokpo 3 - 1 Gomido FC 1-0

ตาราง ถ่าย บอล

04:30 Serra 1 - 0 รีโอ บรังโก-อีเอส 0-0

ตาราง ถ่าย บอล

01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 2 - 0 เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 1-0
01:00 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 1 - 0 บาเฮีย (เยาวชน) 1-0

ตาราง ถ่าย บอล

22:00 NK Adria Miren 2 - 1 NK Sobec Lesce 1-0

ตาราง ถ่าย บอล

21:00 เบนฟิก้า(ยู 23) 1 - 1 บราก้า(ยู 23) 0-1

ตาราง ถ่าย บอล

04:00 AD Santa Rosa Guachipilin 2 - 3 CD Marte Soyapango 1-1

ตาราง ถ่าย บอล

22:00 Dragons 3 - 1 Hodio FC 1-1

ตาราง ถ่าย บอล

04:15 เอฟซี เดวส์ 1 - 0 FC Souvara Riadh 1-0
56 วินาที FC Dar El Barka 1 - 0 FC Oasis 0-0

ตาราง ถ่าย บอล

23:30 Samger FC 2 - 1 Latrikunda Utd 0-0

ตาราง ถ่าย บอล

22:00 เอ็นเค จารูน 2 - 1 เอ็นเค คาร์โลแวค 1-1
22:00 NK Spansko 1 - 3 NK Ponikve 1-1
22:00 เอ็นเค มักซีมีร์ 6 - 1 เอ็นเคลุคโก้ 1-0
22:00 NK Mladost Petrinja 3 - 3 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 1-2
22:00 NK Zagorec Krapina 2 - 1 NK Tresnjevka 2-1
22:00 Zagreb Hask 2 - 2 DUGO SELO 1-1
22:00 Bistra 4 - 0 GAJ Mace 1-0
22:00 เอ็นเค วร์โบเวต 3 - 0 HNK Segesta Sisak 2-0
22:00 เอ็นเค ฟราบ 1 - 2 Trnje 0-0

ตาราง ถ่าย บอล

21:00 อปอลล่อน คาลามาเรีย 3 - 0 AEP Kozani 2-0

ตาราง ถ่าย บอล

04:00 AD Chalatenango (w) 3 - 7 CD FAS (w) 2-2
04:15 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) 9 - 1 CD Luis Angel Firpo (w) 4-1
35วินาที Sonsonate FC (w) 1 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) -

ตาราง ถ่าย บอล

20:00 Garage FC รอ ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี

ตาราง ถ่าย บอล

12:00 โซล ยูไนเต็ด 0 - 1 กวางจูกวางซานเอฟซี 0-1
12:00 โกยาง เอฟซี 1 - 2 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1-1
13:00 Yeoju Sejong 0 - 0 Jungnang Chorus Mustang FC 0-0
13:00 Gangwon II 2 - 3 ชุงจูซิติเซ็น 2-2
13:00 Dangjin Citizen 1 - 0 ชิฮุงชิ ซิตี้ 0-0
13:00 Geoje Citizen 3 - 3 ยังพย็อง 0-1
13:00 FC Namdong 3 - 0 ชุนชอนซิติเซ็น 0-0
16:00 โปชอน เอฟซี 2 - 0 Jinju Citizen 2-0

ตาราง ถ่าย บอล

01:30 NSI Runavik (w) 5 - 2 B36 Torshavn (w) 3-1

ตาราง ถ่าย บอล

74 วินาที มูริซี่ 0 - 1 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 0-1
76 วินาที คอรูริเป้ เอไอ 1 - 3 Desportiva Alianca Youth 0-2
74 วินาที ซีอาร์บี แม็คซิโอ 3 - 1 Jacyoba AC 3-1
73 วินาที CS Esportivo AL 2 - 0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-0

ตาราง ถ่าย บอล

20:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 1 - 3 เปสคารา(เยาวชน) 0-1

ตาราง ถ่าย บอล

00:00 San Judas 0 - 0 Gutierrez Nicaragua 0-0

ตาราง ถ่าย บอล

39วินาที Comercial-MS 0 - 0 Aquidauanense -

ตาราง ถ่าย บอล

32วินาที SD Atletico Nacional (w) 1 - 0 พลาซ่า อมาดอร์(ญ) -

ตาราง ถ่าย บอล

02:00 อัล มาร์คไฮยา 0 - 1 อัล ไซลีย่า 0-0

ตาราง ถ่าย บอล

13:10 Kawempe Muslim FC (w) 1 - 2 Uganda Martyrs (w) 1-0
16:00 Lady Doves FC (w) 2 - 1 UCU Lady Cardinals (w) 1-0

ตาราง ถ่าย บอล 06/05/2564



ตาราง ถ่าย บอลAustralia Gold Coast Premier League, BRA SE, BRA SPB, HUN WCup, Portugal Campeonato Nacional, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัวเตมา ลาลีกา, กาตาร์ลีกสำรอง, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอนคาเคฟฟุตซอลชิงแชมป์, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, แคเมอรูน Elite One, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก คัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย คัพ, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Pernambucano League, บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลารุส คัพ, เบลารุสลีกา Pershaya, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, มอนเตเนโกร คัพ, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก คัพ, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ควีนคัพ, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย คัพ, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิสคัพ, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิรัก ลิก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา,