บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ตาราง ถ่าย บอล 01/08/2564

ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย รอ กิมนาเซีย ลา พลาต้า
01:45 ทัลเลเรส กอร์โดบา รอ โบคา จูเนียร์ส
04:00 ริเวอร์เพลท รอ ซีเอ ฮูราแคน
06:15 ซาน ลอเรนโซ่ รอ บานฟิลด์

ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 ออสเตรียเวียนนา รอ ดับบริวเอสจี วัตเท่น
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก รอ เอสวี รีด
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี รอ สตวร์มกราซ

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ รอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
02:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา รอ ฟลาเมงโก
04:15 บาเฮีย บีเอ รอ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
04:15 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี รอ ซานโตส
06:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ รอ อเมริกา เอ็มจี
06:30 ซิเอร่า รอ ฟอร์ตาเลซ่า

ตาราง ถ่าย บอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 แซงต์ กิลลุส รอ คลับบรูซ
21:00 ซูลเต้ วาเรเกม รอ สตองดาร์ด ลีแอช
23:30 เคเอเอ เกนท์ รอ เบียรส์ชอทวิลริค
02:00 รอแยล อันท์เวิร์พ รอ คอร์ไทรจ์

ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 วอร์ต้า พอซแนน รอ โปกอน เซซิน
22:30 คราโคเวีย คราคอฟ รอ สลาสค์ วรอคลาวน์
01:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก รอ รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา

ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ รอ แรนเดอร์ส
19:00 ซิลเคบอร์ก รอ อัลบอร์ก
21:00 เวเจิล รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ
22:59 โอเดนเซ่ บีเค รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน

ตาราง ถ่าย บอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 โฮลสไตน์ คีล รอ ชาลเก้ 04
18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา รอ ซังค์ เพาลี
18:30 ฮัมบูร์ก รอ ดินาโม เดรสเดน

ตาราง ถ่าย บอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

21:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ รอ เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
00:00 เอฟเค รอสตอฟ รอ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
00:00 เอฟซี คราซ์โนดาร์ รอ เอฟเค คิมกี้

ตาราง ถ่าย บอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ รอ คูพีเอส

ตาราง ถ่าย บอล เค-ลีก

18:00 แกงวัน เอฟซี รอ ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
18:00 แดกู เอฟซี รอ โปฮัง สตีลเลอร์
18:00 กวางจู เอฟซี รอ ซองนัม เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:05 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส(N) 2 - 2 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
05:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน รอ ชิคาโก ไฟร์
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี รอ แนชวิลล์ เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

19:30 มัลโม่ เอฟเอฟ รอ เอล์ฟส์บอร์ก
20:00 เยอร์การ์เด้น รอ ฮัคเค่น
22:30 คัลมาร์ รอ มอลล์บี้ เอไอเอฟ
22:30 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค รอ ฮัมมาร์บี้

ตาราง ถ่าย บอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15 เซนต์ กัลเลน รอ ลูเซิร์น
21:30 เซอร์เวตต์ รอ ลูกาโน
21:30 บาเซิ่ล รอ เอฟซี ซิยง

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 อเบอร์ดีน รอ ดันดี ยูไนเต็ด
22:30 มาเธอร์เวลล์ รอ ฮิเบอร์เนี่ยน

ตาราง ถ่าย บอล กระชับมิตร คัพ

15:00 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) รอ เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)
16:00 SV Burgaltendorf 1913 รอ TUSEM Essen
18:00 ล็องส์ รอ ยูเอสแอล ดันเคอร์
18:00 Reidel รอ ทีเอสเฟา เมียร์บุช
18:00 กอนเซนไฮม์ รอ VfB Marburg
18:15 อาร์เซน่อล (ญ) รอ เชลซี เอฟซี (ญ)
19:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ รอ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
19:00 เอฟซี มอนไฮม์ รอ บอนเนอร์
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) รอ TUS Bovinghausen 04
19:00 SV Hemelingen รอ Rotenburger SV
19:00 โคเวนทรี ซิตี้ รอ วูล์ฟแฮมป์ตัน
19:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
19:30 ดีอีเอ็ม รอ เอสซี เทลสตาร์
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม รอ เอดีโอ เดน ฮาก
20:00 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก รอ อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน
20:00 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล รอ บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท
20:00 Concordia Wiemelhausen รอ ทีวีดี เฟลเบิร์ท
20:00 SpVg Schonnebeck รอ Browersmtad
20:00 เอฟซี เพสช์ 1956 รอ MSV Düsseldorf
20:00 วัตเทินไชด์ 09 รอ คิกเกอร์ เอ็มเดน
20:00 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต รอ แบร์กิช กลัดบลัค 09
20:00 ฮาโรเกต ทาวน์ รอ ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
20:00 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน รอ จาห์น เฮียร์เฟลด์
20:00 SV Atlas Delmenhorst รอ เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ รอ โฮลสไตน์ คีล 2
20:00 อัลเมเร่ ซิตี้(N) รอ เวสเตอร์โล
20:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ รอ เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์
21:00 เอฟซี ฮาเนา 93 รอ ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
21:00 กัซเทป รอ นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
21:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
21:00 อาร์เซน่อล รอ เชลซี
21:00 คอนยาสปอร์ รอ อันตัลยาสปอร์
21:30 คาตันซาโร่ รอ วิโบเนเซ่
22:00 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ รอ ปิอาเชนซา
22:00 โครโตเน่ รอ เจียน่า เออมินิโอ
22:00 ไกเซอร์ ชีฟ รอ ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
22:00 ชิตตาเดลล่า รอ ลูพาเรนเซ่ เอฟซี
22:00 อาร์ดา รอ อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)
22:30 FK Tikves Kavadarci รอ Detonit Junior
22:30 ซาแลร์นิตาน่า รอ ปาแลร์โม่
22:30 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ รอ โปเบด้า
22:59 เบรสชา รอ มานโตวา
22:59 BC Viktoria Glesch Paffendorf รอ Konishisdorf
22:59 เลเมีย รอ พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
23:30 แบรสต์ รอ มายอร์ก้า
23:30 แอสเตราส ตริโปลิส รอ ไอโอนิกอส
00:00 เตเนริเฟ่ รอ อัลบาเซเต้
00:00 คาโปสวาร์ รอ เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
00:00 เออี พรัท รอ Grama
00:00 ฮูเอสก้า รอ คาสเตลล่อน
00:00 คาดิส รอ อัลเมเรีย
00:00 Aguilas UP รอ อัล นาเซอร์ ดูไบ
01:00 ซีดี เอสตราเดนเซ่ รอ ปอนเตเบดรา
01:15 ยูอี แอลลาโกสเตลา รอ คิโรน่า
01:30 ปาร์ม่า รอ ซัสเซาโล่
01:45 เปรูจา รอ เชเซน่า
02:00 El Farolito SC รอ แซคราเมนโต โกลด
03:30 ซีดี โอลิมเปีย รอ ซีดี โมตากัว

ตาราง ถ่าย บอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:30 คุนชาน เอฟซี(N) 1 - 0 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 1-0
70 วินาที ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 0 - 6 เหมยโชวเคอเจีย 0-5
18:35 ซูโจว ดองวู(N) รอ เฉิงตู ซินเฉิง
19:00 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) รอ เสฉวน

ตาราง ถ่าย บอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

18:00 นาร์โด เอฟเค รอ ซทจอร์ดาล บริ้ง
19:00 ฟาน่า(N) รอ เอสเค บรานน์
19:00 อัลต้า รอ ทรอมโซ่ ไอแอล
20:00 ไอสโวล์ด TF รอ รัวฟอส
20:00 เฟคเกรอย รอ เอฟเค เจิร์ฟ
21:00 ยูลเลิร์น เอฟซี รอ วาเลเรนก้า
21:00 Djerv 1919 รอ ไวกิ้ง เอฟเค
21:00 โฮดด์ รอ โมลด์
21:00 เลวานเจอร์ เอฟเค รอ เรนเฮล์ม ไอแอล
21:15 สคีด ออสโล รอ ลีลล์สตรอม
22:59 โมสส์ รอ เฟรดริกซ์สตรัด
22:59 นอร์สแตน รอ ชาร์ปบอร์ก 08
22:59 กเจลแซส รอ โกรลุด
22:59 เรดดี้ รอ สตรอมก็อดเซ็ท
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล รอ สตาเบ็ค
22:59 โนท็อดเด้น เอฟเค รอ เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
22:59 เฟรม ลาวิค รอ ออด เกรนแลนด์
22:59 เอฟเคอเรนดัล รอ ซานเดฟยอร์ด
22:59 Akra รอ ซานด์เนส ยูไอเอฟ
22:59 ออรเคล รอ โรเซนบอร์ก
22:59 ทิลเลอร์ รอ คริสเตียนซุนด์ บีเค
22:59 จังเคเลน รอ โบโด กลิมท์
00:00 FK Fyllingsdalen รอ Oygarden FK

ตาราง ถ่าย บอล อังกฤษ ลีกคัพ

19:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ รอ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์

ตาราง ถ่าย บอล จีน เอฟเอ คัพ

14:30 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) 1 - 1 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 0-1
14:30 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ(N) 2 - 4 แดนทองเถิงเย่ว 0-3
14:30 จีน (ยู20)(N) 6 - 0 เหอเบ่ย จิงยิง 1-0
14:30 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่(N) 1 - 0 เฉวียนโจว หย่าซิน 1-0
14:30 เซียะเหมิน ลู่ต่าว(N) 3 - 0 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ 2-0
14:30 เสืออี้ชุน(N) 1 - 4 อู๋ซี หวูโกว 0-3

ตาราง ถ่าย บอล เบลเยี่ยม คัพ

20:00 A.S Montigny รอ Rapid Symphorinois
20:00 OC Nismes รอ Flavion-Morialme
20:00 Tilleur-Saint-Gilles รอ Vauxhoven Tyne
20:00 Jeunesse Freylangeoise รอ Aywaille
20:00 Herseaux รอ ASC Havinnes
21:00 SV Diksmuide รอ SV Anzheim
21:00 Wevelgem City รอ Obigies
21:00 Oostkamp รอ RC Lauwe
21:00 อาร์เอฟซี ทัวร์ไน รอ Racing Waregem
21:00 Eendracht Wervik รอ Eendracht Aalter
21:00 Roeselare Daisel รอ Blankenberge
21:00 Zuldare Young รอ Weizeler B
21:00 Ployun รอ KWS Lauwe
21:00 Denderhoutem รอ Iklo metropolis
21:00 Ardennen รอ Voorde Appelterre
21:00 RC Lebbeke รอ Latem
21:00 Elene Grotenberge รอ East hax
21:00 VW แฮมเม่ รอ Wambeek
21:00 Saint Nicholas รอ Eendracht Zele
21:00 Sports in Saint Denis รอ SK Lochristi
21:00 Hal MardenFC รอ Jong Lede
21:00 Olympic boost รอ Erpe-Mere United
21:00 Hornu รอ FC Ostiches
21:00 Morlanwelz รอ RUS Saint-Ghislain-Tertre-Hautrage
21:00 Belceil รอ AFC Ivar
21:00 Genly-Quevy รอ BX Brussels
21:00 FC Genette รอ Ixelles
21:00 Harchies-Bernissart รอ Neveros
21:00 Entite Manageoise รอ Hoeilaart
21:00 Schaerbeek Evere รอ Union Lasne-Ohain
21:00 KFC Rhodienne-De Hoek รอ Etterbeek
21:00 Braine รอ Leopold Uccle
21:00 Binche รอ Vacresse
21:00 Wolvertem Merchtem รอ Wemmel
21:00 Rupermond รอ Rapid Leest
21:00 Ranst รอ Willebroekse
21:00 Stade Everois รอ Kontich
21:00 Fort Maria elite รอ Herent
21:00 Osta Meerbeke รอ ดิลเบคสปอร์ต
21:00 Sint-Jozef Londerzeel รอ KFC Eppegem
21:00 Sint-Job รอ กริมเบอร์เก้น
21:00 Bertem-Leefdaal รอ Corso Vasher M Beck
21:00 Broechem รอ Saint-Josse
21:00 Bornem รอ Bichengmu Sports B
21:00 Sporting Bruxelles รอ Kruibeke
21:00 RVC Hoboken รอ Koninklijke Schelle Sport
21:00 Andennais รอ Gosselies Sports
21:00 RFC Meux II รอ Onhaye
21:00 Jeunesse Tamines รอ Malonne
21:00 Aische รอ Arquet
21:00 Erpion รอ VK Linden
21:00 RUS Courcelles รอ Walcourt
21:00 Jodoigne รอ Montignies
21:00 Crossing Vissenaken รอ Rhisnes
21:00 Mormont รอ Saint-Louis-Saint-Leger
21:00 สปริมอนต์ บี รอ โรชฟอร์ต
21:00 Bastogne รอ Meix-Devant-Virton
21:00 Turner Weier Sports รอ Waxnowell
21:00 RUS Gouvy รอ Messancy
21:00 RJS Bas-Oha รอ Chevetogne
21:00 JS Fizoise รอ Sprimont Comblain
21:00 Lorraine Arlon รอ FC Bercheux
21:00 Sterfrancorshan B รอ Sports in Cogne
21:00 อาร์.เอฟซี ฮวง รอ RUS Melreux
21:00 Berg en Dal รอ Vorselaar
21:00 Wanrod รอ Sint-Lenaarts
21:00 KFC Nijlen รอ Norstad nordwig
21:00 ดีสต์ รอ Sport Koersel
21:00 Herstal รอ Elsautoise
21:00 Bregel Sport รอ Stade Disonais
21:00 Trojan borderFC รอ Aubel FC
21:00 Rachel toser รอ Beek
21:00 Raeren รอ Hombourg
21:00 เวลเลน รอ Salt Tillman
21:00 Rutten รอ Verbroedering Maasmechelen
21:00 Bill Riggs B รอ Richelle United
21:00 Espvarminerva รอ K.Kabouters Opglabbeek
21:00 CS Khniss รอ RDK Gravelo
21:00 Aubel รอ Weerstand Koersel
21:00 SLW Maaseik รอ Brustem Centrum
21:00 Grimbie รอ Eendracht Termien
21:00 Excelsior Mariakerke รอ Dendermonde
21:00 Huhalden otthalden รอ Bossiere
21:00 เบอริงเคน รอ KFC Wezel
21:00 Excelsior Zedelgem รอ Wielsbeke
21:00 KVV Oostduinkerke รอ Estaimbourg
22:00 Mahnke Azee Varm รอ HO Kalken
22:59 Stade Bierbeek รอ The union of mole
22:59 เคเอฟซี ลีลล์ รอ Oder tuhout

ตาราง ถ่าย บอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เอฟซี มาริอูพอล รอ เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
23:30 ดินาโม เคียฟ รอ เวเลซ
23:30 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า รอ รุกห์ วินนีกี้

ตาราง ถ่าย บอล สโลวีเนีย ลิกา 2

22:30 ดราว่า รอ เอ็นดี เบลตินซี
22:30 เอ็นเค นาฟต้า รอ เอ็นเค เครสโก

ตาราง ถ่าย บอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

19:15 วาดุซ(N) รอ เนอชาแตล ซามักซ์

ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

22:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค รอ แลนด์สโครน่า
22:00 ฟัลเค่นเบิร์ก รอ นอร์บี้ ไอเอฟ

ตาราง ถ่าย บอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

23:15 ซีเอส คราอิโอว่า รอ โบโตซานี่
02:00 ยูทีเอ อารัด รอ สเตอัว บูคาเรสต์

ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ รอ ฮวิโดฟ ไอเอฟ
20:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี รอ เฟรเดอริเซีย

ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0 - 4 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0-2

ตาราง ถ่าย บอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

23:55 คูคาริคกิ สตานคอม รอ เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
02:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด รอ เอฟเค วอซโดวัค

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:15 โลโคโมทีฟ โซเฟีย รอ โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ

ตาราง ถ่าย บอล สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 เอฟเค เซนิก้า รอ สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
22:59 ซลาเต้ โมราฟเซ่ รอ เอ็มเอสเค ซิลิน่า
22:59 ดูนาจสก้า สเตรด้า รอ ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส

ตาราง ถ่าย บอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

23:55 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต รอ เฮชเอ็นเคซิเบนิค
02:00 ดินาโม ซาเกร็บ รอ ริเยก้า
02:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค รอ สลาเวน โคปริฟนิก้า

ตาราง ถ่าย บอล ลีกา 1 ฮังการี

22:45 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี รอ แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน
01:00 อูจเปสต์ รอ วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่

ตาราง ถ่าย บอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 บานิค ออสตราว่า รอ ฟาสตาฟ ซลิน
21:00 สโลวัคโก้ รอ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
00:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 รอ เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น

ตาราง ถ่าย บอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 อัตลาส 2 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ 0-0
09:00 มอนเทอร์เรย์ 2 - 0 พูมาส ยูนัม 1-0
00:00 โตลูก้า รอ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
06:00 ซานโตส ลากูน่า รอ ครูซ อาซูล

ตาราง ถ่าย บอล สโลวาเกีย คัพ

20:00 FK Partizan Precin รอ Povazska Bystrica
20:00 TJ Spartak Kvasov รอ เอฟเค เบลูซา
22:00 SK Lipova(CZE) รอ Druzstevnik Trstice

ตาราง ถ่าย บอล สิงคโปร์ ลิก

พักครึ่ง พักครึ่ง ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 0 - 3 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0-3

ตาราง ถ่าย บอล ซีเรีย คัพ

00:30 เทชริน เอสซี รอ Efrin

ตาราง ถ่าย บอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ รอ โรพีเอส โรวานีมี่
22:30 มูซ่า รอ อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
22:30 ยาโร รอ เคพีวี คอคคูล่า

ตาราง ถ่าย บอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 ริก้า เอฟซี รอ บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
22:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก รอ Noah
00:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา รอ เมตต้า/ลู ริกา

ตาราง ถ่าย บอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:00 เอฟเค ริเตเรียไอ รอ เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส

ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 วิดซอว์ ลอดส์ รอ แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
20:00 เคเอส พอลโควิค รอ ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
22:59 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ รอ โครบริ โกลกูฟว์

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:45 ซลูตัสค์ รอ ดินาโม มินส์ค

ตาราง ถ่าย บอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

07:30 สหรัฐอเมริกา รอ เม็กซิโก

ตาราง ถ่าย บอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:45 ทอร์ค(N) รอ ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ
01:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ รอ พลาซ่า โคโลเนีย
04:00 ซีเอ เพนาโรล รอ ซีเอ ริเวอร์เพลท
06:30 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ รอ เดปอร์ติโว มัลโดนาโด

ตาราง ถ่าย บอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) รอ เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด
01:15 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) รอ เอฟบีซี เมลการ์
03:30 สปอร์ต บอยส์(N) รอ เอเลี่ยนซา ลิม่า

ตาราง ถ่าย บอล ลัตเวีย คัพ

18:30 Speks รอ โกรบินา
19:00 Ludzas SK รอ Albatroz

ตาราง ถ่าย บอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 ดอมซาเล่ รอ ทาบอร์เซซานา
01:15 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า รอ มาริบอร์

ตาราง ถ่าย บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 ปาตริโอตาสเอฟซี รอ ลา อีคูดัด
04:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี รอ อเมริกา เด กาลี
06:05 อ็องเซ่ กัลดาส รอ มิลเลียนนาริออส
08:10 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา รอ แอตเลติโก้ ฮิวล่า

ตาราง ถ่าย บอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:30 สปาร์ตาปราก 2 4 - 0 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2-0
22:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ รอ วิคตอเรีย ซิซคอฟ
22:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม รอ เอ็มเอฟเค ชรูดิม
01:00 เบอโน่ รอ โอปาว่า

ตาราง ถ่าย บอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 พีบี ปาหัง รอ เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ
20:00 ตรังกานู รอ ซาบาห์

ตาราง ถ่าย บอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ รอ FAM-MSN Project Squad
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 รอ กลันตันยูไนเต็ด

ตาราง ถ่าย บอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

22:30 อัล อัคห์ดาร์ รอ Al-Ahli Tripoli
22:30 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) รอ อัล-อาห์ลี เบงซี่

ตาราง ถ่าย บอล

15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 3 - 0 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1-0

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

02:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค รอ รัดนิก บิเยลจิน่า

ตาราง ถ่าย บอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

19:00 นอมเม่ เจเค คาลจู(N) รอ ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
22:59 ทรานส์ นาร์ว่า รอ เลวาเดีย ทัลลินน์

ตาราง ถ่าย บอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 กัวรานี อาซุนซิยง รอ 12 เดอ อ็อคทูเบอร์
06:15 โอลิมเปีย อาซันซิออง รอ ก๋วยลีน่า

ตาราง ถ่าย บอล เซเรีย บี บราซิล

04:15 เรโม เบเลม รอ เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
04:15 ซีอาร์บี แม็คซิโอ รอ ปอนเต เปรตา

ตาราง ถ่าย บอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 ซิมบรู ชิซินู รอ เอฟซี มิลซามี่
00:00 ซีเอส เปโตรคุบ รอ FC Sfintul Gheorghe

ตาราง ถ่าย บอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 อารากัว เอฟซี รอ แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี
06:00 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส รอ เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:00 ฮัวชิปาโต้ รอ ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
00:30 ปาเลสติโน่ รอ ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
03:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) รอ ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
07:00 เมไลพิลล่า(N) รอ โคโล โคโล่

ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์ รอ แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร
01:00 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ รอ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่
01:00 กิมนาไซ เมนโดซ่า รอ คิลเมส
01:00 เอลมาโกล รอ กิมนาเซีย จูจุย
01:00 Club Atletico Guemes(N) รอ ทริสแทน ซัวเรส
01:00 เดปอร์ตีโบ โมรอน รอ เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้
01:00 ซาน เทลโม่ รอ อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
01:10 ซานมาร์ติน ทูคูมัน รอ เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส

ตาราง ถ่าย บอล สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 Slavia TU Kosice 2 - 1 MFK Sobrance 1-0
15:30 Jednota Banova 3 - 0 MFK Zarnovica 2-0
21:30 Mladost Kalsa รอ Spisske Podhradie
21:30 OFK-SIM Raslavice รอ Rudnany
22:00 FK Podkonice รอ ริมาฟสก้า โซโบต้า
22:00 TJ Tatran Oravske Vesele รอ Cadca

ตาราง ถ่าย บอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 0 - 1 แดนน็อค ธันเดอร์ 0-0

ตาราง ถ่าย บอล USL ดิวิชั่น 1

09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 3 - 1 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 3-0
10:00 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 3 - 1 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 3-0
03:30 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ รอ นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
04:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) รอ เมมฟิส 901
06:30 ไมอามี่เอฟซี รอ ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
07:00 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 รอ San Diego loyalty

ตาราง ถ่าย บอล โมร็อกโก คัพ

00:30 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล(N) รอ เฟร์ ราเบท
03:30 วีแดด คาซาบลานก้า(N) รอ มาเกร็ฟ เท็ทวอน

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

20:00 อลาชเคิร์ต รอ อารารัต
22:59 บานานต์ส รอ Noravank

ตาราง ถ่าย บอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 กัวดาลูเป เอฟซี 1 - 1 เอดี ซาน คาร์ลอส 1-0
03:00 จิคาราล เซอร์โคบา รอ เฮเรดิอาโน

ตาราง ถ่าย บอล โปรตุเกส ลีก คัพ

28วินาที อมาดอร่า 0 - 0 เปนาฟิลด์ -
20:00 ฟามาลิเคา รอ เอสโตริล
21:30 เอสซี เฟยเรนเซ่ รอ ซานตาคลารา
22:59 สปอร์ติ้ง โควิลฮา รอ ซีดี มาฟรา
22:59 อารัวก้า รอ ริโอ อาฟ
00:00 คาซ่า เพีย เอซี รอ วิตอเรีย กิมาไรส์
02:30 เบาวิสต้า เอฟซี รอ ปอร์ติโมเนนเซ่

ตาราง ถ่าย บอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 Once Municipal รอ ซีดี อากีลา
04:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป รอ Jocoro FC
04:15 ซีดี ฟาส รอ ซานต้า เทคล่า
04:15 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ รอ มูนิซิพาล ลิเมโน่

ตาราง ถ่าย บอล คาซัคสถาน คัพ

19:00 มาคฮ์ทาเรล รอ โทบอล คอสตาเนย์
19:00 เซตีซู รอ เอฟเค คัสไป
20:00 อักฮซายิก โอรอล รอ โลโคโมทีฟ อัสตานา
22:00 ซิดยูชอร์ 8 รอ เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า
22:00 ออร์ดาบาซี่ย์ รอ เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค

ตาราง ถ่าย บอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ รอ นซี ลูนาวิค
22:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ รอ 07 Vestur Sorvagur

ตาราง ถ่าย บอล กัวเตมา ลาลีกา

09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 3 - 0 โคบาน อิมเพเรียล 2-0
22:59 ซีเอสดี โซโลลา รอ คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
01:00 Nueva Concepcion รอ CD Achuapa

ตาราง ถ่าย บอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 Real Tomayapo รอ โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
04:15 คลับ กัวบิร่า รอ อัลเวย์เรดดี้

ตาราง ถ่าย บอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 อูเรนเซ่ เอสซี รอ เดลฟินเอสซี
04:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล รอ มาคาร่า อัมบาโต้
07:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค รอ โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส

ตาราง ถ่าย บอล ชิลี พรีเมียร์ บี

02:00 เปอร์โต มอนต์ รอ เฟอร์นันเดซ ไวเอิล
02:00 แรนเจอร์ส ทัลค่า รอ เดปอร์เตส อิควิกกัว

ตาราง ถ่าย บอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 2 - 1 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 1-0

ตาราง ถ่าย บอล เยอรมันลีกา 3

18:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ รอ บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889

ตาราง ถ่าย บอล ฝรั่งเศส ซุปเปอร์คัพ

01:00 ลีลล์(N) รอ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง

ตาราง ถ่าย บอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:00 เอฟเค ไพรบราม บี 4 - 2 Povltava FA 3-1
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 1 - 1 สลาเวีย ปราก 2 1-1
15:15 ซิกม่า โอโลมุช บี 3 - 3 บานิค ออสตราว่า 2 0-2
15:15 ยูนิโก้ 1 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 1-0
15:15 ปาร์ดูบีค บี 2 - 1 โซคอล โบรซานี่ 1-0
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1 - 1 ยาบโลเนช 2 1-1
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 0-1
15:30 ซลิน 2 2 - 0 เอสเอฟเค โชวิน่า 1-0
83 วินาที บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 0 - 0 โซคอล ฮุสตัน 0-0
22:00 เอสเค ซาปี้ รอ ดุคลา ปราก บี

ตาราง ถ่าย บอล อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ

00:30 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า รอ ฮาโปเอล เทล อาวีฟ

ตาราง ถ่าย บอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

22:00 โคแคน(N) รอ นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
22:00 เมตาลุค เบคาเบด รอ คิซิลคัม ซารัชโชน

ตาราง ถ่าย บอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) 2 - 0 Racing Louisville (W) 2-0
02:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) รอ Kansas City NWSL (W)
05:00 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) รอ วอชิงตัน สพิริท (ญ)
06:00 ฮูสตัน แดช (ญ) รอ สกาย บลู เอฟซี (ญ)

ตาราง ถ่าย บอล BSWCP

17:15 สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด) รอ โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด)
18:30 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด) รอ บัลแกเรีย(ฟุตบอลชายหาด)
20:00 สโลวาเกีย(ฟุตบอลชายหาด) รอ กรีซ(ฟุตบอลชายหาด)
21:15 สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด) รอ คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)
22:30 มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) รอ เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด)

ตาราง ถ่าย บอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

04:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ รอ คอร์เรคามินอส ยูเอที

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:00 ครีฟบาส รอ เนวา เทอร์โนพิล
22:45 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ รอ เอฟซี อูจโกรอด

ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล รอ Talleres Rem de Escalada
01:00 ลอส อันเดส รอ คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

19:30 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) รอ คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
01:00 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) รอ อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน)
01:00 เกรมิโอ้ (เยาวชน) รอ ซิเอร่า(เยาวชน)
01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) รอ ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน)
01:00 ซานโตส(เยาวชน) รอ บาเฮีย (เยาวชน)
01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) รอ ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน)
01:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) รอ ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)
02:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) รอ โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน)
02:00 เซาเปาโล(เยาวชน) รอ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)

ตาราง ถ่าย บอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อะดามาวา ยูไนเต็ด รอ ควาร่า ยูไนเต็ด
22:00 อควายูไนเต็ด รอ เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล รอ ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี
22:00 จิกาวา โกลเด้น สตาร์ รอ อิฟานยี่ ยูบัช
22:00 เคโน พิลเลร์ส รอ วิคกิ ทัวร์ริส
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด รอ อาเบีย วอร์ริเออร์ส
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี รอ เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด รอ Akwa Starlets
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด รอ โลบี สตาร์ส
22:00 วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี รอ ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 โตลูกา(ยู 20) รอ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
22:59 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) รอ ครูซ อซูล(ยู20)

ตาราง ถ่าย บอล เบลารุสลีกา Pershaya

21:00 Volna Pinsk รอ ดนีโปร โมกิเลฟ
22:59 เอฟเค ออร์ชา รอ เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล

ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 กาการิน ยูไนเต็ด 1 - 3 คูม่า ไทเกอร์ 0-2
12:00 แคนเบอร์รา เอฟซี 2 - 1 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 2-1

ตาราง ถ่าย บอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 ทาคัวรี่ เอฟบีซี(N) รอ 3 เดอ เฟบเบรโร่
21:00 อติรา เอฟซี รอ ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส
21:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา รอ รูบิโอ นู อะซุนซิออง
21:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. รอ Guarani de Trinidad
01:45 2 เด มาโย พีเจซี รอ สปอตติโว อิเทโน่

ตาราง ถ่าย บอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

18:00 ABFF U19 (w) รอ โกเมล(W)
22:00 โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) รอ โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)

ตาราง ถ่าย บอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

13:30 เปรซียา จาการ์ตา รอ เปอเซล่า ลามังกัน

ตาราง ถ่าย บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 โบโกตา เอฟซี รอ บาแรนคิลล่า เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล

20:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี รอ Atlabara
22:59 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี รอ Big Bullets FC

ตาราง ถ่าย บอล Arab Cup U-17

21:00 คูเวต (ยู17) รอ โมร็อกโก(ยู 17)
21:00 ปาเลสไตน์ (ยู 17) รอ ซาอุดิอาระเบีย(ยู17)
21:00 จิบูตี (ยู 17) รอ แอลจีเรีย(ยู 17)
21:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 17) รอ ลิเบีย ยู17

ตาราง ถ่าย บอล เค ลีก ชาเลน

18:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี รอ ชุนนัมดรากอนส์
18:00 แทจอน ซิติเซน รอ Chungnam Asan

ตาราง ถ่าย บอล บราซิลเลียร์

21:00 ฟิกูเรนเซ่ รอ เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
02:00 เซา โจเซ่อาร์เอส รอ โบต้าโฟโก้ เอสพี
04:00 ซานตา ครูซ พีอี รอ มานุส (สมัครเล่น)

ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

25วินาที สลาสค์วรอคลาวน์ 2 0 - 0 Hutnik Krakow -

ตาราง ถ่าย บอล ลีกา de elite

18:00 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า รอ Windsor Arch Ka I
20:00 Chao Pak Kei รอ เฉิงฟุง

ตาราง ถ่าย บอล WAUS WD1

14:00 บัลแคทต้า (ญ) 6 - 0 Curtin University FC (w) 4-0
14:00 Pires (w) รอ Northern Redbacks SC (w)
14:05 Perth SC (w) 0 - 2 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 0-1

ตาราง ถ่าย บอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

20:30 Dunbeholden FC รอ เวเร ยูไนเต็ด
22:59 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ รอ คาวาเลียร์ เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 Eilenburg รอ เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
18:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ รอ เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
18:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค รอ วีเอฟบีเออร์บัค
19:05 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ รอ บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก

ตาราง ถ่าย บอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

21:00 คาริเนน โปเจ็ท รอ ทีพีวี แทมเปเร่
22:00 เอสซี คูฟู-98 รอ นูรมิจาร์เวน
22:30 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ รอ คาพา
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค รอ PIF Parainen
22:30 นาร์เปส คราฟท์ รอ โอทีพี โออูลู

ตาราง ถ่าย บอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

70 วินาที เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 2 - 2 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0-2

ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรีย 3.Liga

16:00 FC Brauerei Egg รอ Rotenberg
21:00 FC Wolfurt รอ RW Rankweil
22:00 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี รอ เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์
22:30 Worgl Obi SV รอ SV Fugen
22:59 เอสวี คูเคิล รอ ยูเอสเค อานิฟ

ตาราง ถ่าย บอล รัสเซีย DIV2

14:00 SKA Khabarovsk II 0 - 3 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0-1
15:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1 - 3 เอฟเค อูราล-2 0-1
28วินาที ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 0 - 0 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก -
20:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า รอ Dinamo Saint Petersburg
20:00 Peresvet Podolsk รอ Metallurg Vidnoye
20:00 Olimp-Dolgiye Prudy-2 รอ เชอตาโนโว มอสโก
20:00 อัมคาร์ เพิร์ม รอ เอฟเค ทิวเมน
20:00 Torpedo Miass รอ วอลกา อูลยานอฟสค์
20:00 FK Spartak Tuymazy รอ เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
21:00 เอฟเค โคลอมนา รอ คิมกี้(สำรอง)
21:00 โรดิน่ามอสควา รอ ซาเทิร์นมอสโก
21:00 ลีเจียน ไดนาโม รอ FC Yessentuki
21:00 คาชานก้า มอสโก รอ ชินนิค ยาโรสลาฟ
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 รอ Dinamo Vladivostok
21:00 ดินาโม บรีอันสค์ รอ FK Fakel Voronezh Youth
21:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ รอ ซเวซดา เปียร์ม
22:00 Baltika-BFU Kaliningrad รอ Kairat Moskva
22:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์ รอ เอฟเค ชิต้า
22:00 Dnepr Smolensk รอ เอฟซี โอดินต์โซโว
22:00 คแวนท์ ออบนินส์ค รอ สโตรกิโน่ มอสโก
22:00 Alania-d Vladikavkaz รอ เอฟเค มาฮัชกาลา
22:00 FK Kuban Kholding รอ FK Forte Taganrog
22:00 สปาร์ตัก นาลชิค รอ สตาฟโรพอล-2009
22:00 ดินาโม มอสโก บี รอ ซนามย่า ทรูด้า
22:00 เอฟซี มูรอม รอ FK Volna Nizhegorodskaya
22:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ รอ FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
22:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ รอ เซนิต เปนซา
22:00 ซัลยุต รอ เอฟเค การูก้า
22:30 ดรูซบ้า เมย์คอพ รอ โรเตอร์ โวลโกกราด บี
22:59 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ รอ เอสเคเอ รอสตอฟ

ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า รอ แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
18:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ รอ ออนซาล่า บีเค
19:00 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค รอ อัสซีริสก้า บีเค
19:00 ไอเอฟเค คูมลา รอ ไอเค กัวติออส
20:00 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม รอ บีเคฟอร์เวิร์ด

ตาราง ถ่าย บอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 6 - 1 วาเลนไทน์ 1-0
11:30 เลค แมคควอรี 1 - 2 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 0-1
11:30 แฮมิลตัน โอลิมปิค 1 - 3 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 0-1
11:30 แลมบ์ตัน จาร์วิส 2 - 1 บรอดมีโดว์ เมจิก 1-0

ตาราง ถ่าย บอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:30 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส รอ นอร์ท แคโรไลนา

ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 อิตูไซย์โง รอ เคลย์โพล
01:00 Leandro N Alem รอ เจนเนอรัลลามาดริด
01:00 เบรัสเตกี รอ วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
01:00 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ รอ เฟอโรคาริล มิดแลนด์
01:00 ซาน มาร์ติน เบอซาโค รอ คลับ ลูจัน
01:00 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน รอ เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล

ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ รอ Puerto Nuevo
01:00 Defensores de Cambaceres รอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล
01:00 เดปอร์ติโบ มูนิซ รอ เดปอร์ติโว ปารากัวโย

ตาราง ถ่าย บอล ภูฏาน Thimphu League

28วินาที Druk Lhayul FC 0 - 0 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี -

ตาราง ถ่าย บอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

18:00 FC Kontu U20 รอ GrIFK U20
19:00 วีเจเอส วันตา (ยู 20) รอ อิลเวส(ยู 20)
22:00 คาปา (ยู20) รอ พีเค-35 วานตา(ยู 20)

ตาราง ถ่าย บอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

09:45 แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ) 1 - 4 ซานฟรานซิสโกไนท์ฮอว์กส์ (ญ) 1-0

ตาราง ถ่าย บอล ฟินแลนด์ Kolmonen

18:00 OsPa รอ Roi United
19:00 คูมู เอสทีพีเอส รอ Union Plaani
21:00 Komeetat รอ LehPa Kontiolahti
21:00 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด รอ เจนปา
22:59 เอฟซีเอสพู รอ EPS Reservi

ตาราง ถ่าย บอล เวเนซุเอลา Segunda Division

22:00 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส รอ เรียลฟร้อนเทร่า
02:00 ฟันเดเชียน ลาร่า เดปอร์ติวา รอ แอตเลติโก้ เอลวิเกีย
02:30 Atletico La Cruz รอ ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

01:00 Once Deportivo de Ahuachapán U20 รอ CD Aguila Reserves

ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรีย Landesliga

15:30 SPG Motz/Silz 4 - 2 SK Ebbs 1-2
22:00 SV Seeboden รอ SV Sachsenburg
22:59 SV Ludmannsdorf รอ ASKO Wolfnitz

ตาราง ถ่าย บอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

20:00 EBK (W) รอ วาซา ไอเอฟเค(ญ)

ตาราง ถ่าย บอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Ntopwa United FC รอ มหาวิทยาลัยมซูซุ

ตาราง ถ่าย บอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 โมคา เอฟซี รอ Atletico Vega Real

ตาราง ถ่าย บอล

01:30 Alianza FC San Salvador Reserves รอ Municipal Limeno Reserves

ตาราง ถ่าย บอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 Electricite du Cambodge รอ Kirivong Sok Sen Chey
18:00 วิสาขเอฟซี รอ Prey Veng
18:00 สะเวย์ เรียง เอฟซี รอ เบือง เกต อังกอร์
18:00 พนมเปญ เอฟซี รอ นากาเวิลด์ เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

18:00 แอธโลน ทาว์น(ยู 19) รอ ดันดาล์ค(ยู19)
20:00 Treaty United FC U19 รอ คอร์กซิตี้(ยู 19)
20:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) รอ เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19)
20:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) รอ ลองฟอร์ด ทาวน์(ยู 19)
21:00 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) รอ เซนต์.แพทริค(ยู19)
21:00 โบฮีเมียนส์(ยู 19) รอ เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19)

ตาราง ถ่าย บอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

22:00 Dvur Kralove nad Labem รอ Horky Nad Jizerou
22:00 Tatran Sedlcany รอ Spartak Sobeslav
22:00 เบนาทกี้ นาด จิเซรัว รอ Trutnov

ตาราง ถ่าย บอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

22:59 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) รอ เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)

ตาราง ถ่าย บอล กัวเตมาลา D2

00:00 Puerto San Jose รอ Deportivo Xinabajul
00:00 เดปอร์ติโว มิกต์แลน รอ ซีดี ซากาปา
00:00 CD Suchitepequez รอ ซิเคียนาเล่เอฟซี
00:00 CSD Amatitlan รอ Quiche FC
00:00 Juventud Pinulteca FC รอ เดปอร์ติโว ซานาราเต้
01:00 Coatepecano IB รอ Plataneros La Blanca
04:00 เดปอร์ติโบซานเปโดร รอ ซีดี มาร์เกวนเซ่
04:00 CSD Agua Blanca รอ Chimaltenango FC

ตาราง ถ่าย บอล ฮังการี NB III

16:00 MOL Fehervar FC II รอ ปุชกาช อคาเดเมีย 2
16:00 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 รอ Ivancsa
22:30 ทาทาบันย่า รอ ETO กีโอรี่ 2
22:30 คาซิงบาร์ซิคา รอ Tiszafured VSE
22:30 Mohacs รอ โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี
22:30 Kisvarda II รอ Senyo Carnifex
22:30 บีวีเอสซี รอ Gardony
22:30 Tiszaujvaros รอ อูจเปสต์ 2
22:30 เวซสเพรม เอฟซี รอ โกมาโรม วีเอสอี
22:30 UFC Nagykanizsa รอ Zalaegerszegi TE II

ตาราง ถ่าย บอล บรูไน ซูเปอร์ลีก

15:00 Kuala Belait 2 - 1 Rimba Star 1-0
15:00 Panchor Murai 1 - 1 Bakes FC 0-1
15:00 Setia Perdana FC 1 - 3 BSRC 0-1

ตาราง ถ่าย บอล นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 เรอัล เอสเทล รอ HYH Export Sebaco FC
09:00 มานากัว เอฟซี 0 - 1 ยูเวนตุส มานากัว 0-1
07:00 จาลาปา รอ เดปอร์ติโวโอโกตัล

ตาราง ถ่าย บอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

22:00 FC Petrzalka (w) รอ เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ)

ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย รอ เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา
01:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ รอ เดปอร์ติโวมาดรีน
01:00 วิลล่า มิเตร รอ Deportivo Camioneros
01:00 Club Ciudad de Bolivar รอ ซานซิเนน่า
01:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว รอ โซล เดอ เมโย
01:00 เดซามปาราดอส รอ ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์
01:00 Independiente Chivilcoy รอ โอลิมโป บาเฮีย บลังกา
01:00 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู รอ ยูเนี่ยน ซุนชาเลส
01:30 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ รอ ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์
01:30 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ รอ สปอร์ติโว เพนาโรล
01:30 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย รอ ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต
02:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส รอ เซนทรัล นอร์ ซัลตา

ตาราง ถ่าย บอล เบลารุสลีกสำรอง

19:00 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) รอ ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง)

ตาราง ถ่าย บอล

05:00 SV UNDEBA รอ SV SUBT

ตาราง ถ่าย บอล Columbia women

22:59 อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) รอ อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ)
03:00 Llaneros (w) รอ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ)

ตาราง ถ่าย บอล

01:00 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ รอ อิมอเร่ อาร์เอส
01:00 คาเซียส อาร์เอส รอ จอยวิลล์ เอสเซ
01:00 Rio Branco VN รอ อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี
02:00 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ รอ เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
02:00 อีซี อาเกีย เนกรา รอ คาล์เด้นเซเอ็มจี
02:00 อีตาบายานา รอ บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ
02:00 เซ็นทรัลเอสซี รอ เอบีซี อาร์เอ็น
02:00 Nova Mutum EC รอ โกเอียเนเซีย จีโอ
02:00 ASA รอ Retro/PE
02:00 Paragominas FC PA รอ พัลมาส
02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ รอ ซานโต อังเดร
04:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ รอ คาสแตนฮาล พีเอ
04:00 ยาปิรันก้า เอพี รอ Penarol AM

ตาราง ถ่าย บอล Brazil L

20:00 เบลา วิสต้า รอ Uni Souza
01:00 Uniao Central รอ Paduano RJ
01:00 Imperio Serrano รอ Juventus RJ
01:00 อิตาโบไร อาร์เจ รอ ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล

11:15 South Hobart (w) 1 - 1 Taroona (w) 1-1

ตาราง ถ่าย บอล

14:45 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 2 - 3 บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) 1-2

ตาราง ถ่าย บอล

22:00 Ashanti Gold รอ Berekum Chelsea

ตาราง ถ่าย บอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 พูอีบลา(ญ) รอ Mazatlan FC (w)

ตาราง ถ่าย บอล

01:30 Pacatuba รอ โฮริซอนเต ซีอี
01:30 ฟลอเรสต้า ซีอี รอ CE Uniao

ตาราง ถ่าย บอล

09:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ รอ เอิร์ซิม
12:00 เดเรนเอฟซี รอ Selenge Press
15:00 UB Mazaalainuud รอ คานการิด

ตาราง ถ่าย บอล

09:45 West Canberra Wanderers FC (W) 0 - 4 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 0-2
11:15 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 4 - 5 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 3-3

ตาราง ถ่าย บอล

20:00 Renaissance de Guider (W) รอ Renaissance de Figuil (w)

ตาราง ถ่าย บอล

00:00 SUVA Sports (w) รอ Alajuelense (w)

ตาราง ถ่าย บอล

20:30 Real Tomayapo Reserves รอ โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง)

ตาราง ถ่าย บอล

09:30 Newcastle Olympic FC Reserves 1 - 1 Charlestown Azzurri Reserves 0-1
09:30 Edgeworth Eagles Reserves 0 - 0 Valentine Phoenix Reserves 0-0
09:30 Lake Macquarie Reserves 2 - 2 Weston Workers Reserves 0-1
09:30 Lambton Jaffas Reserves 2 - 1 Broadmeadow Magic Reserves 0-0

ตาราง ถ่าย บอล

72 วินาที VMFD Zalgiris III 2 - 3 เอครานาส 2-2
22วินาที Nevezis II 2 - 0 FK FM Ateitis -

ตาราง ถ่าย บอล

09:30 Gungahlin Utd U23 4 - 1 Cooma Tigers U23 0-1
09:45 Canberra Croatia FC U23 4 - 1 Tuggeranong United U23 2-1

ตาราง ถ่าย บอล

19:00 FK Admira Praha B รอ SK Treboradice
22:00 เวลเค่ โลซินี่ย์ รอ Sokol Kralice
22:00 Tj Sigma Lutin รอ โดลานี

ตาราง ถ่าย บอล

10:15 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 1 - 4 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 1-3
12:15 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 0 - 1 Waneagu United 0-1

ตาราง ถ่าย บอล

02:00 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) รอ ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน)
02:30 Porto Velho EC U20 รอ Rondoniense RO U20
02:30 Villa Rondonia U20 รอ Guapore RO U20

ตาราง ถ่าย บอล

22:00 Academia Sport JC (W) รอ Quito FC (W)
22:00 EL Nacional (W) รอ Club Nanas (w)
22:00 CD Espuce (W) รอ LDU Quito (W)

ตาราง ถ่าย บอล

19:00 Deportivo Armenio U20 รอ JJ Urquiza U20
19:00 San Martin Burzaco U20 รอ Talleres Remedios U20
20:00 CA Colegiales U20 รอ CSD Flandria U20
20:00 Canuelas FC U20 รอ Villa San Carlos U20
20:00 Deportivo Espanol U20 รอ UAI Urquiza U20
20:00 Deportivo Laferrere U20 รอ Quilmes U20
20:00 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) รอ Lujan U20
20:00 Sacachispas U20 รอ Los Andes U20
21:00 Defensores Unidos U20 รอ CA San Miguel U20

ตาราง ถ่าย บอล

10:05 Koloale FC (W) 3 - 0 Marist FC (W) 2-0

ตาราง ถ่าย บอล

12:00 Balcatta FC U23 (W) 1 - 0 Curtin University FC U23 (W) 0-0
12:05 Perth SC U23 (W) 2 - 3 Northern Redbacks U23 (W) 1-3
14:00 Fremantle City FC U23 (W) 2 - 0 Subiaco AFC U23 (W) 2-0

ตาราง ถ่าย บอล

19:30 Black Bulls รอ Incomati Xinavane
19:30 Desportivo Maputo รอ Vilankulo FC
21:30 Textafrica รอ Ferroviario Beira

ตาราง ถ่าย บอล 01/08/2564



ตาราง ถ่าย บอลArab Cup U-17, Brazil L, BSWCP, Columbia women, NSW-N พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, คอนแคแคฟโกลด์คัพ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จีน เอฟเอ คัพ, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซีเรีย คัพ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเลียร์, บรูไน ซูเปอร์ลีก, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยี่ยม คัพ, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ซุปเปอร์คัพ, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ภูฏาน Thimphu League, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก คัพ, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย คัพ, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ลีกคัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ฮังการี NB III,