บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก 15/04/2564

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0 - 1 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

00:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 3 - 0 อาเมียงส์ 1-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 2 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-1
17:00 สากัน โตสู 0 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-0
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-1
17:30 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก สเปน ลาลีกา 2

00:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 0 - 1 มิรานเดส 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร คัพ

22:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 6 - 0 บรอมมาปอจคาร์น่า 1-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก โครเอเชียคัพ

22:59 อิสทรา 1961 พูลา 3 - 2 ริเยก้า 3-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก สวิสคัพ

22:00 เอสซี เครียนส์ 2 - 2 เซอร์เวตต์ 1-0
22:59 กราสฮ็อปเปอร์ 1 - 2 เซนต์ กัลเลน 0-2

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ รอ อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
07:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน รอ ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

71 วินาที โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-0
70 วินาที ลิเวอร์พูล 0 - 0 เรอัล มาดริด 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ คัพ

22:30 คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 2 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

23:30 กราเซอร์ เอเค 3 - 0 FC Superfund Pasching 2-0
01:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน)(N) 2 - 5 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1-2

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ตุรกี 2 Ligi A

17:30 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 2 - 2 ซัมซั่นสปอร์ 1-1
20:00 อดาน่าสปอร์ 3 - 1 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2-0
22:59 บาลิเคซิสปอร์ 1 - 2 อิสตันบูลสปอร์ 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 1-0
22:59 เบามิต ยาโบลเนค 1 - 0 สปาร์ตาปราก 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 เอฟซี ฮัวเรซ รอ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก อิตาลี C1A

20:00 โอลเบีย 3 - 0 โคโม 0-0
20:00 โนวาร่า รอ ปิสโทลเซ่
20:00 เรนาเต้ เอซี รอ ยูเวนตุส(ยู 23)
20:00 ปาแลร์โม่ 1 - 0 ฟอกเจีย 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก สโลวาเกีย คัพ

18:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา(N) 3 - 2 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-1
20:30 สโลวาน บราติสลาวา 5 - 1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 3-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ฮังการี คัพ

22:30 วาร์ดา เซ 0 - 1 อูจเปสต์ 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ไซปรัส คัพ

21:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1 - 0 อโปเอล นิโคเซีย 1-0
23:30 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 4 - 2 เออีเอล ลิมาสซอล 3-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:00 อปอลล่อน คาลามาเรีย 2 - 2 เปียริกอส 1-1
19:00 Thesprotos 3 - 1 AEP Kozani 2-1
19:00 Almopos Arideas 0 - 1 โอลิมเปียกอส โวลัว 0-0
19:00 AO Triglia 3 - 2 เอโอ คาวาลา 2-1
19:00 พานเซอร์ไรกอส 1 - 0 เวเรีย เอฟซี 0-0
19:00 นิกี โวลอส 1 - 1 Santorini 2020 1-0
19:00 อีกาเลโอเอเธนส์ 1 - 3 AO Episkopis Rethymno 1-2
19:00 คาลามาต้า เอโอ 2 - 0 Asteras Vlachioti 1-0
19:00 Aspropyrgos Enosis 3 - 0 อาลีซอส 0-0
19:00 คาลิเทีย 2 - 3 โรดอส เอฟซี 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Paulista

06:00 เซา คาเอตาโน่ รอ เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
07:30 เซาเปาโล รอ กัวรานี่ เอสพี
08:00 อิทัวโน่ เอสพี รอ โบต้าโฟโก้ เอสพี

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บราซิล คัพ

05:00 อเมริกา เอ็มจี รอ เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี
07:30 เอบีซี อาร์เอ็น รอ โบตาโฟโก้ อาร์เจ
07:30 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น รอ ครูไซโร่ (เอ็มจี)

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก AFC แชมเปี้ยนลีก

21:30 เพอร์เซโปลิส(N) 1 - 0 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1-0
22:00 ปัคตากอร์(N) 3 - 3 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 0-0
00:00 เอฟซี กัว 0 - 0 อัล เรย์ยาน 0-0
01:00 อัล วีห์ดัต(N) 0 - 0 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 0-0
01:00 อัล ซาดด์(N) 1 - 1 ฟูแลด ครูเซสตัน 0-0
01:00 อัล ชาร์จาห์ 1 - 0 อัล กูวา อัล จาวิย่า 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บัลแกเรีย คัพ

22:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 1 - 2 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-2

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก โรมาเนีย คัพ

22:59 ซีเอส คราอิโอว่า 3 - 0 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศส ลีก3

23:45 อูแอส กงการ์กโน่ 1 - 1 เรด สตาร์ 93 1-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

21:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 18) 9 - 0 เบอร์ตัน อัลเบียน (ยู 18) 6-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก สโลวีเนีย คัพ

22:00 ดอมซาเล่ รอ มาริบอร์
22:00 ดราว่า รอ เอฟซี โคเปอร์
22:00 เอ็นเค นาฟต้า รอ เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
22:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ รอ รีดอมเลีย

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ ลิกา 2

18:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 4 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-2

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 อคาเดเมีย กันโตเลา(N) 0 - 2 เซียนเซียโน่ 0-2
03:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) รอ เอเลี่ยนซา ลิม่า
06:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) รอ คาร์ลอส แมนนุซซี่

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์(N) รอ ทอร์ค

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก Recopa Sudamericana

07:30 พัลไมรัส(N) รอ เดเฟนซา วาย จัสติเชีย

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:35 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 3 - 1 FC Macarthur 1-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:00 อัสติ นาดลาเบม 1 - 0 สลาโว วีเซลัด 0-0
21:30 บลานส์โค 2 - 0 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2-0
21:30 ฮราเดตส์กราลอเว 3 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-0
21:30 เอสเค ลิเซน 3 - 0 ดูก้า ปรากซ์ 2-0
21:30 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-2

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

01:45 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ รอ บาธ ซิตี้

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

พักครึ่ง พักครึ่ง พีระมิดส์ เอฟซี 1 - 0 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 1-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ซีเรีย ลีก

19:00 Al-Horiyah 1 - 0 ฮัททีน 0-0
19:00 อัล วาห์ดา 0 - 0 อัล ฟูโตวา 0-0
19:00 อัล วัทบา 1 - 1 อัล ทาลิย่า 1-0
19:00 จาเบิลช 2 - 3 Ha Ji lage 2-1
19:00 อัล-โชต้าดามัสกัส 0 - 1 อัล คารามาห์ 0-1
19:00 อัล ซาเฮล 2 - 1 อัล อิติฮัด 1-1
19:00 เทชริน เอสซี 1 - 1 อัล จาอิส (SYR) 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก คูเวต ลีก

65 วินาที อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0 - 2 อัล คาดเซีย 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

19:30 ยูเอส ทาทูอิน 1 - 3 เอสเปรานซ์ เอสที 0-1
19:30 ยูเอส โมนาสตีร์ 3 - 1 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1-1
19:30 สฟาเคซี 0 - 0 โอลิมปิก เด เบจา 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

09:30 ครูซ อาซูล 8 - 0 Arcahaie FC 3-0
05:00 โตรอนโต้ เอฟซี(N) รอ คลับ เลออน
07:00 คลับ อเมริกา รอ ซีดี โอลิมเปีย
07:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน รอ เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก AFC คัพ

17:30 อาบาฮานี รอ คลับ อีเกิลส์
21:00 เบงกาลูรู 5 - 0 เนปาลอาร์มี่ เอฟซี 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 ทาร์ตู เจเค มัก รอ ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

18:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 2 - 1 โบเรค เวเลส 1-0
18:00 เปลิสเตอร์ 3 - 2 ซิเล็กส์ 2-2
18:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 1 - 0 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-0
18:00 เอฟเค ชคูปิ 0 - 1 Belasica Strumica 0-1
18:00 FC Struga Trim Lum 1 - 1 ราบ็อตนิคกี้ 1-0
18:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 1 - 1 เรโนวา 1-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก อียิปต์ คัพ

พักครึ่ง พักครึ่ง เอล อาห์ลี 1 - 0 อัลเนสร์ไคโร 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ซามาเล็ค 1 - 1 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 1-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 1 - 4 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1-1
17:00 เอฟเค คัสไป 1 - 1 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1-1
18:00 โทบอล คอสตาเนย์ 1 - 0 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-0
19:00 เอฟเค อะตีราอู 2 - 2 เซตีซู 0-1
21:00 เอฟเค อรีส 0 - 1 เอฟเค ทารัซ 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก เกาหลีใต้ FA คัพ

17:00 โปชอน เอฟซี 0 - 2 ยังจู ซิตี้เซน 0-0
17:00 แทจอน ซิติเซน 1 - 2 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-1
17:00 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 3 เอฟซี อันยาง 0-1
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 1 - 1 บูโชน เอฟซี 1995 0-0
17:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1 - 0 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
17:00 ซองนัม เอฟซี 1 - 0 ปูซานไอปาร์ค 1-0
17:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0 - 1 Chungnam Asan 0-0
17:00 ชองจู จิคจิ 1 - 2 แกงวัน เอฟซี 0-0
17:00 กยองนัม เอฟซี 1 - 1 ม็อกโป ซิตี้ 0-0
17:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 2 - 2 กวางจู เอฟซี 0-0
17:00 ซูวอน ซิตี้ 1 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 0-1
17:30 เอฟซี โซล 0 - 1 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:30 เอฟเค แวน 0 - 3 เอฟซี พิวนิค 0-1
19:30 อลาชเคิร์ต 1 - 0 บานานต์ส 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

14:00 อูฟา (เยาวชน) 6 - 0 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 0-0
15:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 1 - 0 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 0-0
16:00 Konopliev Youth 0 - 6 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 0-2
16:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 8 - 1 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 3-1
16:00 รูบิน คาซาน (สำรอง) 0 - 3 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 0-1
16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 3 - 1 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1-0
17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 5 - 5 Chertanovo Moscow Youth 2-3
17:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 2 - 0 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 1-0
19:00 Rotor Volgograd Youth 3 - 3 Khimki Youth 2-1
21:30 Strogino Youth 0 - 4 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 0-2

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 Zha Buse U19 รอ ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
17:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) รอ เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)
17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ Nowy Hutnik Youth
17:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) รอ ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
17:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) รอ Escola Varsovia Warszawa Youth
17:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) รอ โปกอน เซซิน (เยาวชน)
17:00 โคโรน่า (เยาวชน) รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน รอ เอดี กรีเชีย

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

00:30 โฟล่า เอสซ์ 5 - 0 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 2-0
00:30 US Mondorf-les-Bains 2 - 3 จิวเนสเซ่ 1-1
00:30 Swift Hesperange 7 - 0 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 4-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์

21:15 โปแลนด์(ฟุตซอล) 8 - 5 สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) 3-3
22:00 อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) 4 - 0 กรีซ(ฟุตซอล) 3-0
22:59 โรมาเนีย(ฟุตซอล) 9 - 1 มาเซโดเนีย(ฟุตซอล) 6-0
22:59 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล) 1 - 3 เซอร์เบีย (ฟุตซอล) 1-3
00:00 โปรตุเกส (ฟุตซอล) 4 - 0 นอร์เวย์(ฟุตซอล) 3-0
00:00 ฝรั่งเศส(ฟุตซอล) 5 - 1 อาร์เมเนีย(ฟุตซอล) 2-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

22:00 TB/FCS/Royn 2 - 4 07 Vestur Sorvagur 1-0
00:30 อีบีสเทิลมูล 3 - 2 Toftir B68 2-0
01:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 1 - 2 เคไอ แคร๊กสวิก 1-0
01:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 6 - 1 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0-0
01:00 นซี ลูนาวิค 4 - 2 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 2-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก กัวเตมา ลาลีกา

00:00 โคบาน อิมเพเรียล 2 - 2 เดปอร์ติโว อิซทาปา 0-2
01:00 CD Achuapa 1 - 1 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1-0
68 วินาที เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1 - 0 แอนติกา จีเอฟซี 1-0
04:00 กัวสตาโตยา รอ ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ ซีดี มาลากาเตโก
08:00 CSyD Sacachispas รอ คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

00:15 เดลฟินเอสซี 2 - 0 มาคาร่า อัมบาโต้ 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง แอลดียู กีโต้ 0 - 0 มอนต้า เอฟซี 0-0
05:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า รอ คลับสปอร์ต เอเมเลค

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

16:30 ซิดนีย์ โอลิมปิก 0 - 1 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก แอลเบเนีย คัพ

21:00 วัลลัซเนีย 1 - 0 เคเอฟ ลาซี 1-0
21:00 ตูตา เดอร์เรซ 0 - 2 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0-2

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก โคลอมเบีย โคปา คัพ

03:30 ลาเนรอส เอฟซี รอ เรอัล คาร์ทาเกน่า
05:30 เวลเลดูปา เอฟซี รอ Universitario de Popayan
07:40 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร รอ เรอัล ซานตานเดร์

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ยูธคัพ อิตาลี

18:00 ลาซิโอ(เยาวชน) 2 - 2 เวโรน่า (ยู19) 1-2
20:00 ฟิออเรนติน่า(ยู19) 2 - 0 เจนัว(ยู19) 1-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

ต่อเวลา วินาที อัล-จีล 0 - 1 อัล-จาบาลีน 0-1
86 วินาที อัล-ไดรห์ 0 - 1 อัล-ทอคบาห์ 0-1
70 วินาที อัล ฮาเซม 1 - 0 อัล-โชอาลาห์ 1-0
60 วินาที Arar FC 0 - 0 อัล-โนจูม 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 2 - 0 คอร์เรคามินอส ยูเอที 1-0
05:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า รอ อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา
07:05 เวนาโดส เอฟซี รอ ซีเอฟ แอตแลนเต้

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

00:00 Banga Gargzdai B 2 - 0 FK Panevezys-2 1-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 2 - 3 Uthongathi FC 0-1
20:00 โจโม คอสมอส 0 - 0 Cape Town Spurs 0-0
20:00 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 1 Bizana Pondo Chiefs 1-0
20:00 ทีเอส สปอร์ติง 1 - 1 Sekhukhune United 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:00 Ahironas Liopetriou 1 - 1 อัลกิ โอโรกลินี 0-0
20:00 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 1 - 0 Asil Lysi 0-0
20:00 อาริส ลิมาสซอล 2 - 0 AE Zakakiou 1-0
20:00 Akritas Chloraka 1 - 1 Agia Napa 1-1
20:00 โอแทลลอส อเทียนัว 1 - 0 โอโมเนีย อราดิปปู 0-0
20:00 Thoi Lakatamias 4 - 2 Omonia Psevda 1-1
20:00 Xylotympou 4 - 1 Kouris Erimi 4-1
20:00 Dignis Yepsonas 1 - 4 Digenis Morphou 0-2

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อาเบีย วอร์ริเออร์ส รอ เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล
22:00 Akwa Starlets รอ อควายูไนเต็ด
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล รอ ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี รอ คัตซิน่า ยูไนเต็ด
22:00 เคโน พิลเลร์ส รอ อะดามาวา ยูไนเต็ด
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด รอ พลาเทอู ยูไนเต็ด
22:00 โลบี สตาร์ส รอ อิฟานยี่ ยูบัช
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี รอ จิกาวา โกลเด้น สตาร์
22:00 วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี รอ เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี
22:00 วิคกิ ทัวร์ริส รอ นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:30 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 2 - 2 CD Huetor Tajar 1-1
22:59 กอร์โดบา บี 3 - 0 CD Rota 2-0
22:59 เซบีย่า ซี 1 - 0 ยูบี เลบริจาน่า 1-0
22:59 เบเลซ ซีเอฟ 1 - 1 อัลเมเรีย บี 1-1
00:00 ซีดี เตรรา 2 - 0 ยูดี ลอส บาร์ริออส 1-0
00:00 ซีดี การีนา 3 - 0 อัลกอสซีเอฟ 2-0
00:00 Castilleja CF 1 - 1 ซีดี คาเบเซนเซ 1-0
00:00 ซีดี ซาน โรเก้ 0 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโว 0-0
00:00 พูเอนเต้ เจนิล 1 - 1 เอดี เซวตา 0-0
00:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 4 - 2 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 1-1
00:00 อัลฮัวริโน 0 - 2 รีล เจน 0-0
00:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 0 - 0 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 0-0
00:30 ซีเอ มอนซอน 1 - 0 เอดี ซาบินานิโก้ 0-0
00:30 CD Pozoblanco 2 - 1 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 1-1
01:00 อคูลัส ซีเอฟ 2 - 1 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 0-1
01:00 โคเรีย ซีเอฟ 1 - 1 โคนิล ซีเอฟ 0-0
01:00 ลาส พัลมาส ซี 3 - 2 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 1-0
01:00 Aguilas UP 2 - 1 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 0-1
01:30 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 0 - 1 CD El Alamo 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บราซิล Paranaense League

67 วินาที ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 0 - 1 ลอนดริน่า พีอาร์ 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Goiano Division

01:30 อิโพรา อีซี 0 - 0 วิลา โนวา 0-0
07:30 โกยาส รอ อปาเรซิเดนเซ จีโอ

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บราซิล Pernambucano League

01:00 เวราครูซ พีอี 2 - 0 ซัลเกโร เอซี 1-0
01:00 เซ็นทรัลเอสซี 1 - 1 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 0-0
07:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี รอ วิตอเรีย พีอี

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

07:30 อิมอเร่ อาร์เอส รอ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

68 วินาที โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ 1 - 4 ทอมเบนเซ่ 1-2

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Baiano Division

05:30 วิตอเรีย บีเอ รอ DOS Meyer

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บราซิล Campeonato Paraibano

06:00 เทรเซ่ พาไรบา รอ Atletico Cajazeirense PB

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

03:00 อัลฟ์ตาเนส (ญ) รอ Hamar Hveragerdi (w)

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:30 ชีรัค บี 0 - 4 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 0-2
20:00 เซวาน บอย รอ Urartu II

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ

16:00 ไพน์ ริเวอร์ ยูไนเต็ด 2 - 6 นอร์ท บริสเบน 1-5
16:45 Deception Bay 1 - 6 โลแกน วิลเลจ 0-3

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ตุรกี A2 ลีก U19

17:00 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 2 - 2 อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) 1-1
18:30 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 2 - 1 โบลูสปอร์ (ยู 19) 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินา คัพ

07:10 ซานมาร์ติน ซานฮวน(N) รอ ราซิ่ง คลับ

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก อันดอร์รา CUP

01:30 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 1 - 2 เซนต์ จูเลีย 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บัลแกเรีย B PFG

20:00 มินยอร์ เพอร์นิค 1 - 1 พีริน บลากอเยฟกราด 1-0
21:00 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 1 - 0 สตรัมส์ก้า สลาวา 0-0
22:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย รอ วิโตชา บิสตริต้า

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก BRA SPB

84 วินาที ปิกอส 1 - 1 อัลโต พีไอ 1-1
78 วินาที Tiradentes/PI 1 - 0 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 เลช พอซนาน 2 2 - 5 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-3
21:30 Hutnik Krakow 4 - 1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 2-1
22:00 บิโตเวีย บิโตฟ 2 - 3 KP Calisia Kalisz 0-1
22:59 มอเตรอ รูบิน 0 - 1 วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-1
22:59 โซกอล ออสโตรดา 2 - 1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1-0
00:30 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 6 - 0 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 2-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:10 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 0 - 3 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-2
16:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 7 - 2 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4-1
16:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 4 - 0 Connells Point Rovers FC 2-0
16:30 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 3 - 0 Central Coast United FC 2-0
16:30 รอคเดลซิตี้ซัน 2 - 1 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0-0
16:30 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 4 - 2 บัดเดริม 1-1
16:30 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1 - 3 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 0-2
17:00 Ghan Kilburn SC 6 - 1 Adelaide Titans FC 3-1
17:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 7 - 0 ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ 4-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บราซิล แชมป์ ซี

01:00 โอลิมเปีย เอสพี รอ แบนเดียแรนท์
01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี รอ ริโอ เพรโต
01:00 นาซีอองนัล เอสพี รอ บาร์เรโตส เอสพี
01:00 พรีมาเวร่า รอ อีซี เซา โชเซ เอสพี
01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี รอ โนโรเอสเต้
02:00 เพนาโปเลนเซ่ รอ ลิเนนเซ่(บราซิล)
03:00 มาริเลีย รอ Batatais

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

28วินาที Chacaritas SC 0 - 0 ซีดี เปอร์โต กีโต -
29วินาที CD Independiente Juniors 0 - 0 กัวเลซีโอเอสซี -
28วินาที ปอร์โต วิ โฮ 0 - 0 Club Atletico Porteno -

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0 - 1 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี รีจินอลลิก้า

22:59 Wuppertaler 0 - 1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-0
00:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 2 - 2 บาเยิร์น อัลเซนัว 1-1
00:30 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1 - 1 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-1
00:30 เอสเฟา สแตรเลน 0 - 3 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 3 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 0-1
16:00 CSS Islla Te Nagh 0 - 0 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-0
20:30 ดูนาเรีย คาลาราซี 1 - 5 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-3
21:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1 - 1 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1-1
21:00 กลอเรีย บูซัว 0 - 0 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-0
21:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 3 - 1 ซีเอส สตินก้า บาเกา 2-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก Greece Divison C

20:30 AO Sellanon 0 - 1 Fikis 0-0
20:30 Diagoras Vrachneikon 0 - 2 Aias Gastounis 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 Agri 1970 Spor 3 - 1 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 1-0
17:00 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 2 - 1 มานิซาสปอร์ 1-1
18:00 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 1877 Alemdagspor 1-0
19:00 Cankaya FK 1 - 2 Bukaspor 0-1
19:00 Arhavispor 0 - 3 Erbaaspor S 0-2
19:00 อดิยามานสปอร์ 2 - 1 ซิลิวริสปอร์ 1-0
19:00 EdirnesporGenclik 1 - 0 Utkoi 0-0
19:00 Sanger 0 - 0 Karaman Belediyespor 0-0
19:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 2 - 0 Celspor 1-0
19:00 Aksarayspor 2 - 2 ดัคซีสปอร์ 1-0
19:00 Darica Genclerbirligi 0 - 2 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ 0-1
19:00 Carsambaspor 0 - 2 Osmaniyespor 0-0
19:00 Bergama Belediyespor 0 - 1 Kestel 0-0
19:00 Kemerspor 2003 3 - 0 Dai Lin Jissbon 1-0
19:00 Erzin Belediyespor 1 - 1 Kahta 02 Spor 1-0
19:00 Catalca Spor 1 - 0 Ispartaspor 0-0
19:00 Kelkit Belediye Hurriyet 1 - 0 Yeni Orduspor 0-0
19:00 คิซิลคาบอลัคสปอร์ 4 - 2 Artvin Hopaspor 2-2
19:00 Halide Edip Adivarspor 3 - 1 เฟธิเยสปอร์ 2-1
19:00 Cizrespor 0 - 0 อีร็อกสปอร์ 0-0
19:00 Kozan BLD.SPOR 2 - 1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 0-0
19:00 Kutahyaspor 6 - 1 Ceyhanspor 3-1
19:00 คาซิยาก้า 1 - 0 Sile Yildizspor 0-0
19:00 โมด้าเฟน สปอร์ 0 - 2 Yldrm Belediyesispor 0-1
19:00 Nevsehirspor Genclik 2 - 0 Payasspor 1-0
19:00 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 5 - 2 Tekirdagspor 2-1
19:00 โซมาสปอร์ 1 - 0 Yeni Altindag BS 0-0
19:00 Muglaspor 3 - 0 Bayrampasa 1-0
19:00 ออฟสปอร์ 1 - 1 Yeni Diyarbakirspor 1-0
19:00 โตคัตสปอร์ 0 - 2 ยอมราสปอร์ 0-0
19:00 ยาโลวาสปอร์ 2 - 1 โกลคุคสปอร์ 0-0
19:00 Turk Metal Kirikkale 0 - 3 Karaman Belediyesi Spor 0-2

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก รัสเซีย DIV2

15:00 เอฟเค ชิต้า 1 - 1 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก BRA SE

03:50 AD Confianca รอ ซีเอส เซอร์จิเป้

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 เอสอี ตู กาม่า 1 - 1 เอเอ ลูเซียเนีย 1-1
01:30 ซีเอ ตากัวตินก้า ดีเอฟ 0 - 0 Sociedade Esportiva Unai DF 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เบรัสเตกี 3 - 1 เอล พอร์เวเนอร์ 2-1
01:30 เคลย์โพล 1 - 1 เจนเนอรัลลามาดริด 1-0
01:30 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 3 - 1 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 1-0
01:30 อิตูไซย์โง 2 - 1 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 1-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก แคเมอรูน Elite One

21:00 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด 2 - 2 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 0-1
22:00 โคตอน สปอร์ต 2 - 0 Canon Yaounde 1-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ Regional Cup

22:00 Blyskawica Gac 1 - 2 Gawin Sleza Wroclaw 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 AF Amadou Diallo Djekanou 1 - 0 เอเอสไอ อเบนกัวรูว 0-0
01:00 แอฟริกา สปอร์ต 1 - 1 ซานเปโดร 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ

15:30 Ipswich knights SC W รอ Matsuyama (w)

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก มอนเตเนโก Div.2

21:00 Arsenal Tivat 0 - 0 โอเอสเค อิกาโล 0-0
21:00 เอฟเค เบราเน 1 - 1 เอฟเค มอร์นาร์ 1-0
21:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ 2 - 0 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0
21:00 เอฟเค การ์เบจ 1 - 2 FK Drezga 1-1
21:00 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 2 - 1 FK Ibar Rozaje 1-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก มาลี Premiere Division

23:55 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 1 - 0 Onze Createurs 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ Div.4

18:00 Cracovia II 1 - 2 Chelmianka Chelm 1-0
20:00 Podlasie Biala Podlaska 1 - 0 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0-0
22:00 LKS Lagow 2 - 1 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 1-0
22:00 Orleta Radzyn Podlaski 2 - 6 Wisloka Debica 1-3
22:00 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 0 - 1 Podhale Nowy Targ 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 คิทเว ยูไนเต็ด 2 - 1 Nkana FC 0-1
20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 1 - 1 Indeni FC 0-1
20:00 Young Green Eagles 2 - 0 ซานาโก 1-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก เซอร์เบีย U19 ลีก

15:00 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 2 - 1 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 1-1
16:10 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 0 - 3 คูการิค(ยู 19) 0-0
17:10 เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) 1 - 0 IMT Novi Beograd U19 1-0
17:56 RFK Novi Sad 1921 U19 1 - 4 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 0-1
17:56 FK Trayal Krusevac U19 1 - 0 เอฟเค แรด (ยู 19) 0-0
18:00 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 2 - 0 FK Radnicki 1923 U19 1-0
18:20 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 0 - 0 FK Graficar Beograd U19 0-0
19:59 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 2 - 0 FK Radnicki Novi Belgrad U19 1-0
19:59 TSC Backa Topola U19 5 - 0 Spartak Subotica U19 3-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

01:00 Etoile Carouge 0 - 1 เอฟซี ซิอง (ยู 21) 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ปานามา Reserve League

04:00 Alianza FC Panama Reserves รอ ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง)
05:00 SD Panama Oeste Reserves รอ Herrera FC Reserves
05:00 SD Atletico Nacional รอ Atletico Chiriqui B
06:00 Panama City FC รอ Sporting San Miguelito Reserves

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ฮังการี NB III

16:00 อูจเปสต์ 2 1 - 1 Szegedi VSE 1-0
21:30 โกมาโรม วีเอสอี 2 - 1 Papai Perutz 1-0
21:30 Mezokovesd Zsory II 1 - 5 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 0-2
21:30 Zalaegerszegi TE II 2 - 2 Menfocsanak 2-1
21:30 Tiszafured VSE 2 - 0 Tiszaujvaros 1-0
21:30 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 0 - 2 Ivancsa 0-1
21:30 บีวีเอสซี 1 - 0 Jaszberenyi Vasas 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก นิคารากัว Apertura ลีก

08:00 เรอัลมาดริซเอฟซี รอ มานากัว เอฟซี

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 เอสซี วิลล่า 0 - 0 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 0-0
20:00 ไบร์ท สตาร์ 3 - 2 Wakiso Giants FC 2-1
20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 3 - 0 defense forces 2-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก เดนมาร์ก - 4.Liga

23:15 โอเคเอส 2 - 1 ทารูก-พารูก ไอเอฟ 1-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 ซิมบ้า 5 - 0 มทิปวา ชูการ์ 3-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก โรมาเนีย U19 ลีก

14:00 FC Ripensia Timisoara U19 0 - 0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 0-0
15:00 AFC Botosani U19 1 - 2 ACS Sepsi U19 1-2
16:00 FC Voluntari U19 1 - 1 Petrolul Ploiesti U19 1-1
16:00 ดินาโม บูคาเรสต์(ยู19) 4 - 2 FC Academica Clinceni U19 1-1
16:00 LPS Banatul Timisoara U19 2 - 2 CSJ Stiinta U Craiova U19 0-0
16:00 Universitaea Cluj U19 1 - 3 Gaz Metan Medias U19 1-1
16:10 CS U Craiova U19 4 - 2 CFR Cluj U19 1-1
18:00 LPS Buzau U19 0 - 4 วิโตรุล คอนสแตนต้า (ยู 19) 0-4

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก อิตาลี Serie D

19:30 เอเอสดี มูราเวรา 4 - 0 Afragolese 1944 3-0
20:00 เทรนโต้ 4 - 1 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 2-1
20:00 US Breno 0 - 1 เซเรกโน่ 0-1
20:00 คลอเดียนเซ่ 1 - 3 เอซี เมสเตร่ 1-2
20:00 Real Forte Querceta 1 - 1 ฟอร์ลิ 0-0
20:00 การาวัจจิโอ 1 - 2 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 1-1
20:00 ริมินี่ 4 - 1 ASD Pro Livorno 2-1
20:00 Lentigione 2 - 0 SSD Marignanese 2-0
20:00 กลาดิเอเตอร์ 0 - 0 เอฟซี ซาวอย์ 1908 0-0
20:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 5 - 1 เคียรี่ 5-1
20:00 เอพีดีซี ชิออนส์ 1 - 2 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 1-1
20:00 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 1 - 1 USD Pont Donnaz 1-1
20:00 ปอติซี 1906 3 - 4 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 2-3
20:00 FC Vado 4 - 3 เซสตริ เลเวนเต 2-3
20:00 อาร์โคนาเตเซ่ 0 - 0 เอเอสดี บรา 0-0
20:00 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 2 - 1 US Corticella 1-0
20:00 Team Nuova Florida 0 - 2 เอเอสดี ลานุเซอิ 0-1
20:00 เมซโซลาร่า 1 - 1 ปราโต้ 1-0
20:00 ทารันโต้ 1 - 0 นาร์โด 0-0
20:00 Correggese Calcio 1 - 2 Aglianese 1-0
20:00 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 4 - 1 UC Sinalunghese 3-0
20:00 สแกนดิคซิ 0 - 0 ตราสเตเวเร กัลโช่ 0-0
20:00 Montespaccato 1 - 2 ASD Flaminia Civita Castellana 0-1
20:00 San Nicolo Notaresco 3 - 0 คาสเซิลนูโอโว 2-0
20:00 Cjarlins Muzane 3 - 0 ASD Cartigliano 1-0
20:00 ฟอสซาโน่คาลซิโอ 2 - 2 SC Caronnese 1-1
20:00 ASD Lornano Badese 2 - 2 เอเอสออสเตียแมร์ 2-2
20:00 ทีมอัลตามูรา 1 - 0 เอฟบีซี กราวิน่า 1-0
20:00 ยูเอสดี บิตอนโต 2 - 0 Sorrento 2-0
20:00 ACR Messina 2 - 1 SSD Dattilo 0-0
20:00 Recanatese 2 - 0 ASD Montegiorgio 1-0
20:00 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 2 - 2 ยูเอส เอดลิเซ 1-2
20:00 ASD Troina 1 - 1 Santa Maria 0-0
20:00 กาวอร์ราโน 0 - 1 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-0
20:00 Cittanovese 0 - 0 เมสสิน่า 0-0
20:00 Vis Nova Giussano 1 - 0 Franciacorta 1-0
20:00 ไรติ 3 - 3 Atletico Terme Fiuggi 2-3
20:00 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 2 - 0 ASD San Giorgio-Sedico 1-0
20:00 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 1 - 0 Virtus Bolzano 1-0
20:00 เอซี เอสเต้ 0 - 2 ASD Caldiero Terme 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ยูเครน Division 3

16:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1 - 3 FC Halych 0-0
19:00 FC Peremoga Dnieper 0 - 4 FK Metal Kharkiv 0-3
19:00 Volyn Lutsk Reserves 0 - 1 FC Chernigiv 0-1
19:00 ทาฟริย่า 1 - 1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 0-1
20:00 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1 - 0 นีว่า วินนีตเซีย 0-0
21:00 เอฟซี อูจโกรอด 3 - 0 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 3-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก ซานมารีโนลีก

44วินาที เอสพี คอสมอส 0 - 1 S.S Pennarossa -
44วินาที Entai Ravi Tucci 0 - 0 เตร เพนน์ -

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

18:30 Olimpia Cluj II (w) 0 - 3 เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) 0-2

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

พักครึ่ง พักครึ่ง นาซิอองนาล (สมัครเล่น) 1 - 1 Joao Carlos(JC) AM 1-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก Australia Gold Coast Premier League

15:15 Coomera Metro รอ Southport Warriors Metro
16:00 มูดกีราบา 0 - 4 Runaway Bay Metro 0-3
16:00 Surfers Paradise White 7 - 0 Bond Bullsharks 5-0
17:10 Tally Valley Metro รอ Surfers Paradise Blue

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

20:00 Kataka FC 3 - 0 Paidha Black Angels 1-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

15:00 NTUPES 0 - 3 Tatung FC 0-1
15:00 Taiwan CPC 2 - 0 Taicheng Lions 0-0
18:00 Taichung Futuro 0 - 1 ไถหนันซิตี้ 0-0
18:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 0 - 0 มหาวิทยาลัยฟูเจน 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

06:30 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ รอ แซมปายโอ้ คอเรีย

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

22:00 Dyto FC 0 - 0 Entente 2 0-0
22:00 Gbohloesu 0 - 2 Gomido FC 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

21:00 เลชอยส์ (ยู 23) 1 - 2 เบนฟิก้า(ยู 23) 1-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

06:00 ราซิ่ง คลับอรูบา รอ เอสวี ลา ฟาม่า

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

22:59 Red Hawks FC 0 - 1 PSV Wellingara 0-1
23:15 บอมบาด้าเอฟซี 2 - 1 Jam City 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

21:30 NK Hrvace 1 - 2 NK GOSK Dubrovnik 0-0
21:30 เอ็นเค โอเอสเค โอทอค 3 - 1 NK Uskok 2-0
21:30 เอ็นเคสปลิต 3 - 0 Zmaj Blato 2-0
21:30 เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน 0 - 3 Urania 0-1

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

04:15 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) รอ มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ)

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

06:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) รอ สกาย บลู เอฟซี (ญ)

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

00:00 FK Kauno Zalgiris III 4 - 0 FK FM Ateitis 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

19:00 นาโปลี(ยู 19) 2 - 2 สเปเซีย(ยู 19) 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

04:00 San Marcos FC รอ เดปอร์ติโบ มาซาย่า
04:00 Real Xolotlan รอ America JDE
04:00 Gutierrez Nicaragua รอ Matiguas FC

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

01:00 Juventud Retalteca 1 - 1 Capitalinos FC 0-0
04:00 CSD Agua Blanca รอ Fraijanes FC

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

19:20 Atletico Rafaela U20 2 - 0 Estudiantes Rio Cuarto U20 1-0
19:20 Instituto AC Cordoba U20 1 - 0 Belgrano U20 1-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

02:00 Operario FC MS รอ Novoperario MS
69 วินาที คอสต้า ริก้า เอ็มเอส 0 - 0 Comercial-MS 0-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

04:30 Olancho FC รอ CD Inter el Triunfo

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

28วินาที Veraguas FC Reserves 0 - 0 Universidad de Panama -

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

12:00 Koloale FC (W) 15 - 0 West Honiara (W) 6-0

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก

19:00 Budaorsi SC U19 (w) 0 - 3 Puskas Academy U19 (W) 0-3

ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีก 15/04/2564



ดู บอล สด พรีเมียร์ ลีกAFC คัพ, AFC แชมเปี้ยนลีก, Australia Gold Coast Premier League, BRA SE, BRA SPB, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, Recopa Sudamericana, UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, เกาหลีใต้ FA คัพ, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต ลีก, แคเมอรูน Elite One, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชียคัพ, โคลอมเบีย โคปา คัพ, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, เซอร์เบีย U19 ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส คัพ, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 4.Liga, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บราซิล คัพ, บราซิล แชมป์ ซี, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, บัลแกเรีย คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, ปานามา Reserve League, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ Regional Cup, โปแลนด์ คัพ, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, มอนเตเนโก Div.2, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูธคัพ อิตาลี, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย คัพ, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย คัพ, สโลวีเนีย คัพ, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวิสคัพ, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อันดอร์รา CUP, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อียิปต์ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย คัพ, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮังการี NB III, ฮังการี คัพ,